บ้านผลบอล วิเคราะห์บอลวันนี้ One2Ball

บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

DOOBALL24
ทีเด็ดบอลสเต็ป

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 20-02-2020

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป อโปเอล นิโคเซีย
ลบสิบ (UEFA EL 03:00)
โอลิมเปียกอส
รอง 0.25 (UEFA EL 03:00)
CFR คลูจ์
รอง 0.5 (UEFA EL 00:55)
บราก้า
รอง 0.25 (UEFA EL 03:00)
วูล์ฟแฮมป์ตัน
ต่อ 1 ลูก (UEFA EL 03:00)
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
รอง 0.25 (UEFA EL 00:55)
LASK ลินซ์
รอง 0.25 (UEFA EL 03:00)
โวล์ฟสบวร์ก
ต่อ 1 ลูก (UEFA EL 03:00)
เบนฟิก้า
รอง 0.25 (UEFA EL 00:55)
เต็ง บราก้า
รอง 0.25 (UEFA EL 03:00)
โอลิมเปียกอส
รอง 0.25 (UEFA EL 03:00)
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
รอง 0.25 (UEFA EL 00:55)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 20-02-2020

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง คลับ กัวรานี่
รอง 0.25 (LIB Cup 05:15)
อินเตอร์ มิลาน
ต่อ 0.5/1 (UEFA EL 00:55)
วูล์ฟแฮมป์ตัน
ต่อ 1 ลูก (UEFA EL 03:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
63026
วรชิต เป็นต่อ 19 15/2/2 52 wDwDWLWWWW -
2
40710
motinnaphop 19 14/1/4 47.5 WWWWWwWLWL -
3
29317
Kinikuman Ksr 19 14/1/4 46 WWWDWWLWwW -
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
65193
Suparak Seaueng 3/19 12 (19) 500.00
WWWDw
LWLlD
LWLLL
-
-
-
-
-
2
55833
แบเสม โต๊ะเต้ 3/17 12 (17) 500.00
WWWWL
wwwWw
WLDWL
-
-
-
-
-
3
68198
บีบมะนาวข้างแคม 1/4 15 (4) 500.00
DLLWD
WWwLL
WWWWW
-
-
-
-
-
iOS-One2Ball
Android-One2Ball
หวยออนไลน์

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] Bundesliga II
  00:30 Osnabrueck Osnabrueck VS Erzgebirge Aue Erzgebirge Aue  
  00:30 Wehen Wehen VS Greuther Fuerth Greuther Fuerth  
[วิเคราะห์บอล] พรีเมียร์ดัตช์
  02:00 RKC Waalwijk RKC Waalwijk VS Sparta Rotterdam Sparta Rotterdam  
[วิเคราะห์บอล] ตุรกี
  00:00 ซิวาสปอร์ ซิวาสปอร์ VS Alanyaspor Alanyaspor  
DOOBALL24
iOS-One2Ball
Android-One2Ball

ข่าวฟุตบอล

เฮียยิ้มโอด ‘ลูกบอล’ เบาเล่นยาก-โค้ชคลับ บรูชสวนเขาก็ใช้กันหมด

เฮียยิ้มโอด ‘ลูกบอล’ เบาเล่นยาก-โค้ชคลับ บรูชสวนเขาก็ใช้กันหมด

โอเล่ กุนนาร์ โซลชาร์ กุนซือของ แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด มองว่าลูกฟุตบอลที่ใช้ในการแข่งขันเกมกับ คลับ บรูช มีน้ำหนักเบา...
iOS-One2Ball
Android-One2Ball
T-LIVE24TH

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

DOOBALL24
หวยออนไลน์

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันพฤหัสบดีที่ 20 กุมภาพันธ์ 2563
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
กาตาร์ ลีก
20:45 อัล ชาฮานียา อัล อราบี 1 - 5 รองอัล ชาฮานียา $$$
22:55 อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์) อัล การาฟา 0.5 - 5 รองอัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์) $$$
ยูฟ่า ยูโรปาลีก
00:55 สปอร์ติ้ง ลิสบอน อิสตันบูล บูยูคเซ็ค ปป รองอิสตันบูล บูยูคเซ็ค $$$
00:55 เกตาเฟ่ อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม ปป - 10 รองอาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม $$$
00:55 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ เซบีย่า 0.5 - 10 รองซีเอฟอาร์ คลูจ์ $$$
00:55 เอฟซี โคเปนเฮเกน เซลติก ปป - 10 รองเอฟซี โคเปนเฮเกน $$$
00:55 คลับบรูซ แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด ปป - 5 รองคลับบรูซ $$$
00:55 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก เบนฟิก้า ปป - 5 รองเบนฟิก้า $$$$
00:55 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก ปป - 10 รองเร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก $$$
00:55 โดโกเรต์ส รัซกราด อินเตอร์ มิลาน 0.5/1 - 10 ต่ออินเตอร์ มิลาน $$$
03:00 วูล์ฟแฮมป์ตัน เอสปันญ่อล 1 - 10 ต่อวูล์ฟแฮมป์ตัน $$$
03:00 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส อาร์เซน่อล เสมอ รองโอลิมเปียกอส ไพรีอัส $$$
03:00 อาแซด อัลค์มาร์ แอลเอเอสเค ลินซ์ ปป - 5 รองแอลเอเอสเค ลินซ์ $$$
03:00 โวล์ฟสบวร์ก มัลโม่ เอฟเอฟ 1 ต่อโวล์ฟสบวร์ก $$$$
03:00 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน ปอร์โต้ 0.5 - 10 รองปอร์โต้ $$$
03:00 เอเอส โรม่า เคเอเอ เกนท์ 1/1.5 - 5 รองเคเอเอ เกนท์ $$$
03:00 อโปเอล นิโคเซีย บาเซิ่ล ลบสิบ บาเซิ่ล $$$
03:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส สปอร์ติ้ง บราก้า ปป - 5 รองสปอร์ติ้ง บราก้า $$$
โคปา ลิเบอตาดอเรส
05:15 ปาเลสติโน่ กัวรานี อาซุนซิยง ปป - 10 รองกัวรานี อาซุนซิยง $$$
โคปา ซูดาเมริกาน่า
05:15 คลับสปอร์ต เอเมเลค บลูมมิ่ง 2 - 5 รองบลูมมิ่ง $$$
05:15 อัลเวย์เรดดี้ มิลเลียนนาริออส 0.5 - 5 รองมิลเลียนนาริออส $$$
07:30 ซีดี เอล นาซิอองนาล เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ 1/1.5 รองเซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ $$$
07:30 อัตเลติโก มิไนโร่ ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ 1/1.5 - 5 รองยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ $$$
Brazil Campeonato Mineiro Division 1
05:15 ทอมเบนเซ่ ครูไซโร่ (เอ็มจี) 0.5 - 5 รองทอมเบนเซ่ $$$
Brazil Pernambucano League
06:00 Decisao Reet 0.5 ต่อReet $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันพฤหัสบดีที่ 20 กุมภาพันธ์ 2563
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
India Mumbai elite league
13:00 จูฮู สปาร์ค 1-4 ทารัน สปอร์ติ้ง
13:15 AIM 2-5 Young Physiques Union
15:20 เอ็มเอสโปลิศ 2-0 เซ็นจูรี่ เรยอน เอฟซี
15:40 Southern Sporting Union 2-0 Sagolband United
17:15 Mumbai Strikers 3-0 Sellebrity
กระชับมิตร (สโมสร)
14:00 ซอกเดียน่า จิซาค 1-2 มาเชล มูบาเร็ค
15:00 เมียดิซ เลกนิก้า 1-1 เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ
15:30 ด่องตัมลองอัน 3-1 Tay Ninh
15:30 เปอร์เซบายา สุราบายา 4-1 เปรซียา จาการ์ตา
16:00 สโลวาเกีย (ยู 16) 6-4 นอร์เวย์ (ยู 16)
16:05 บุนยอดกอร์ 1-2 โคแคน
16:05 FK Orenburg-2 1-1 โนสต้า โนโวทรอย
16:30 เอฟซี คาลัช 0-1 เนวา เทอร์โนพิล
16:45 อดิไลเด้ โคเม็ตส์(ญ) 2-5 เวสท์ อดิเลด (ญ)
17:00 มาลาก้า 1-0 เอฟซี คราซ์โนดาร์
17:00 ยูดี มาร์เบลล่า 2-0 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2
17:15 กินตร้า ยูนิเวอร์ซิเทตัส (ญ) 6-2 Africa Sport (W)
19:00 อัล อาห์ลี 0-1 มานน์
19:15 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 2-2 ออร์ดาบาซี่ย์
20:30 เมียดิซ เลกนิก้า 3-3 ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส
21:00 อาร์เซน่อล ตูล่า 2-0 ออร์ดาบาซี่ย์
21:00 เอฟเค โซชิ 3-1 โลโคโมทีฟ อัสตานา
21:00 Kolding IF 0-2 รุกห์ วินนีกี้
21:15 CD San Pablo Municipal 1-6 Universidad Francisco de Vitoria
21:18 เทเลค กรอซนี่ย์ 1-0 เซตีซู
21:30 PSB-2 Paris 11-0 EPISPORT Paris
22:15 สตรอมเมน 3-2 กเจลแซส
22:59 Turris-Oltul Turnu Măgurele 1-2 เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์
00:30 เบียเซ่น 0-0 Sverresborg
01:30 FC Trofaiach 4-2 SC Stadtwerke Bruck/Mur
02:00 เเฮนน่า 5-1 วีดาล
Russian FNL cup
15:00 โรเตอร์ โวลโกกราด 1-2 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์
17:45 รัสเซีย(ยู 20) 2-3 คามาซ นาเบเรซ เชลนี่
20:30 เอฟเค คิมกี้ 1-1 เฟเคิล
23:15 เอฟเค อูราล-2 2-1 โรดิน่า มอสโก
Australia W-League
15:30 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์(ญ) 0-4 เมลเบิร์น ซิตี้(ญ)
India I-League 2nd Division
16:00 โมฮัมเมดัน เอสซี 4-0 เชนไนยิน 2
16:00 แอตเลติโก้ โกลกาตา (สำรอง) 2-1 Punjab FC Reserves
Myanmar League 2
16:00 Chinland 3-1 University FC
16:00 Yaw Myay FC 3-4 ซิลเวอร์ สตาร์
กระชับมิตรทีมชาติ
16:00 เวลส์ ยู16 1-1 สาธารณรัฐเช็ก (ยู 16)
18:00 โครเอเชีย(ยู 19) 1-1 ออสเตรีย(ยู 19)
19:10 โปรตุเกส ( ญ ) ยู 17 1-2 ออสเตรีย(ญ) ยู17
19:20 ตูนิเซีย (ญ) 1-1 แอลจีเรีย (ญ)
20:00 มอนเตเนโกร (ยู 16) 0-3 รัสเซีย (ยู 16)
21:30 คองโก 1-1 แคเมอรูน
21:30 เบลเยียม(ยู 19) 2-0 ลักเซมเบิร์ก(ยู 19)
21:30 สวิตเซอร์แลนด์(ญ) ยู17 4-0 เดนมาร์ก(ญ) ยู 17
01:00 สกอตแลนด์(ยู 19) 1-0 สาธารณรัฐเช็ก(ยู 19)
Bangladesh Premier League
16:30 บังกลาเทศ โปลิสคลับ 1-1 พสุนธรา คิงส์
19:30 ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส 0-0 เชค รัสเซล เคซี
Azerbaijan Division 2
17:00 ซาบาห์ 2 0-1 ซาเบล 2
17:00 เอฟซี อาจซู 0-3 คาราบาจโลคบาตัน
19:30 คาราบัค 2 5-0 ซีร่า เอฟเค 2
Iran U23 Liga
17:15 โซบ อาฮาน(ยู 23) 9-0 Neshat Sari U23
17:25 พาร์ส โจโนบิ แจม(ยู 23) 1-0 ราฟซานจาน(ยู 23)
Poland Cup Women
18:00 จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ) 1-1 เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ)
19:00 ยูเคเอสลอดซ์ (ญ) 1-1 จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ)
22:00 เอ็มเคเอส โอลิมเปีย เซคเซซิน (ญ) 2-2 เคเคพี บิดกอสซ์ (ญ)
Arab Cup U20
18:45 คูเวต(ยู 20) 0-0 อิรัก (ยู20)
18:45 จิบูตี (ยู 20) 0-6 โมร็อคโก (ยู 20)
21:50 มอริเตเนีย (ยู20) 0-1 ตูนิเซีย ยู20
22:00 มาดากัสการ์ (ยู 20) 4-5 บาห์เรน (ยู 20)
Argentina Reserve League
19:00 CA Ituzaingo Reserves 0-1 ลูจัน (สำรอง)
19:00 ชาคาริตา จูเนียร์ส(สำรอง) 1-0 บียา ดาลมิเน(สำรอง)
19:00 เฟอร์โรคาร์ริล โอเอสเต(สำรอง) 3-1 เดปอร์ตีโบโมรอน(สำรอง)
19:05 ออล บอยส์(สำรอง) 1-1 นูเอบา ชิคาโก้(สำรอง)
03:00 เดปอร์ติโว ลาเฟร์เรเร่(สำรอง) 3-1 Leandro N. Alem Reserves
03:00 El Porvenir Reserves 3-1 เดปอร์ติโบ เอสปันญ่อล (สำรอง)
03:00 เทมเพอร์ลีย์(สำรอง) 1-4 ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง)
Saudi Arabia Division 2
19:30 อัล-นาดห์ฮา 3-1 Al-Taqdom
พรีเมียร์ลีกอียิปต์
19:30 Biyala SC 0-3 Abo Qair Semads
Saudi Arabia League
19:50 อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) 3-2 อัล ดาฮัม
00:30 อัล-เวห์ด้า เมกกะ 0-2 อัล-ไฟฮา
Norwegian Youth Tippeligaen
20:00 สตรอมก็อดเซ็ท(ยู 19) 5-1 อาเลซุนด์ เอฟเค (ยู 19)
Uganda Division 2
20:10 MYDA FC 4-0 Bukedea TC FC
กาตาร์ ลีก
20:45 อัล ชาฮานียา 0-0 อัล อราบี
22:55 อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์) 1-1 อัล การาฟา
Al Kass International Cup
20:45 ปารีส แซงแชแมง (ยู 17) 5-0 Zenit St. Petersburg U17
23:15 เรอัล มาดริด (ยู 17) 7-0 คาชิว่า เรย์โซล (ยู 17)
Kuwait Emir Cup
20:55 คาซม่า 2-1 อัล นาสเซอร์
00:30 อัล ซาเฮล 0-5 อัล คาดเซีย
India Super League
21:00 นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด 1-5 ไฮเดอราบัด
Bahraini King’s Cup
21:00 มานาม่า คลับ 1-2 อัล มูฮารัค
23:30 อัล ริฟฟา 0-2 อัล ฮัดด์
Oman 1st Division
21:45 อัล ชาบับ(โอมาน) 1-1 Salalah
Ghana Premier
22:00 King Faisal Babes 1-1 ออลสตาร์ส
22:00 Bechem United 2-1 Liberty Professionals
22:00 อักกรา เกรท โอลิมปิกส 0-1 Berekum Chelsea
Futsal Russia Division De Honor
22:00 ไดนาโม ซามาร่า (ฟุตซอล) 2-3 โนวาลิ(ฟุตซอล)
Spanish Bizkaia-Tercera Division
22:30 อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี 0-3 มัล เมนอร์
Mali Cup
22:59 Centre Salif Keita 2-3 ยูเอสเอฟเอเอส บามาโก
01:00 AS Nadia 0-2 AS Police
Mauritania Division 2
22:59 เอฟซี เมดินา 3 3-3 ASC Entente Sebkha
Israel C League
23:30 เอ็มเอส ฮาโปเอล ลอด 2-2 มัคคาบี้ ไอโรนี่ เคอร์ยัท มาลาคิห์
Gambia Division 2
23:30 บอมบาด้าเอฟซี 0-2 Immigration FC
23:30 Samger FC 0-0 SK East BI
23:30 ยัง แอฟริกันส์ เอฟซี 0-0 Latrikunda Utd
EGY SC
00:00 เอล อาห์ลี 0-0 ซามาเล็ค
Panama Reserve League
00:00 CD Universitario Reserves 4-2 เทาโร(สำรอง)
04:00 พลาซ่า อมาดอร์(สำรอง) 1-2 Sporting San Miguelito Reserves
05:00 Alianza FC Panama Reserves 1-2 ซีดี อาราเบ้ ยูนิโด้(สำรอง)
ยูฟ่า ยูโรปาลีก
00:55 สปอร์ติ้ง ลิสบอน 3-1 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
00:55 เกตาเฟ่ 2-0 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
00:55 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 1-1 เซบีย่า
00:55 เอฟซี โคเปนเฮเกน 1-1 เซลติก
00:55 คลับบรูซ 1-1 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
00:55 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 2-1 เบนฟิก้า
00:55 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต 4-1 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
00:55 โดโกเรต์ส รัซกราด 0-2 อินเตอร์ มิลาน
03:00 วูล์ฟแฮมป์ตัน 4-0 เอสปันญ่อล
03:00 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส 0-1 อาร์เซน่อล
03:00 อาแซด อัลค์มาร์ 1-1 แอลเอเอสเค ลินซ์
03:00 โวล์ฟสบวร์ก 2-1 มัลโม่ เอฟเอฟ
03:00 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน 2-1 ปอร์โต้
03:00 เอเอส โรม่า 1-0 เคเอเอ เกนท์
03:00 อโปเอล นิโคเซีย 0-3 บาเซิ่ล
03:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 3-2 สปอร์ติ้ง บราก้า
Israel Women 1st National
01:00 ฮาโปเอล รานาน่า (ญ) 0-4 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ญ)
01:30 มัคคาบี้ คิชโรนอท ฮาเดรา (ญ) 3-2 เอเอส มหาวิทยาลัยเทลอาวีฟ (ญ)
01:30 Bnot Netanya (w) 3-1 มัคคาบี้ โฮโลน เอฟซี (ญ)
01:30 Maccabi Emekheifer (w) 2-3 เอฟซี เคอร์ยัตแกท (ญ)
Malta First Division League
01:00 สวีอิยูไนเต็ด 1-1 โคร์มิ เอฟซี
Brazil Brasiliense DF Division 1
01:30 Paranoa EC 0-1 โซบราดินโฮ อีซี
Brazil Campeonato Paulista B
02:00 ริโอ คลาโร่ 0-0 ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี
Futsal Italian Serie A
02:30 Cybertel Aniene Futsal 3-7 Lido Di Ostiav Meta Futsal
Gibraltar Premier Division
02:30 เอฟซี โบคา จูเนียร์สยิบรอลตาร์ 7-5 คอลเลจ 1975 เอฟซี
England FA Women
02:45 เลสเตอร์ ซิตี้(ญ) 1-1 เร้ดดิ้ง (ญ)
England Womens Northern Premier League
02:45 ลอจโบโรห์โฟเซส (ญ) 0-2 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(ญ)
02:45 ซันเดอร์แลนด์ (ญ) 6-1 มิดเดิลสโบรห์(ญ)
Ireland Leinster Senior League
03:00 เซนต์ ฟรานซิส เอฟซี 1-3 Kilbarrack United
Panama Liga Nacional de Ascenso
03:00 ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ 0-0 เทาโร เอฟซี
Argentina Torneo B
03:05 Villa San Antonio 2-1 กิมนาเซีย วาย ทิโร่
CONCACAF Championship U20
03:30 เดอะเซนต์มาร์ติน (ยู 20) 1-4 กัวเดอลุป(ยู 20)
Colombia Copa Cup
03:30 ออโซมารโซ่ 1-2 ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี
03:30 บาแรนคิลล่า เอฟซี 0-1 Expreso Rojo
Brazil Pernambucano League
04:00 Decisao 2-5 Reet
Copa Libertadores U20
04:00 อินดิเพนเดียนเต้ โจเซ่ วัลเล่ (ยู 20) 1-0 โคโล โคโล่(ยู 20)
โคปา ลิเบอตาดอเรส
05:15 ปาเลสติโน่ 0-1 กัวรานี อาซุนซิยง
โคปา ซูดาเมริกาน่า
05:15 คลับสปอร์ต เอเมเลค 2-0 บลูมมิ่ง
05:15 อัลเวย์เรดดี้ 1-0 มิลเลียนนาริออส
Brazil Campeonato Mineiro Division 1
05:15 ทอมเบนเซ่ 2-0 ครูไซโร่ (เอ็มจี)
Brazil L
05:30 Andira EC 1-2 อัตเลติโก อาเครียโน่