บ้านผลบอล วิเคราะห์บอล One2Ball

บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

บอลวันนี้ เมื่อคืน ราคาบอล ทรรศนะ

ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 27-09-2022

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป ยูเครน(U21)
สูง 2.5 (UEFA U21Q 22:30)
ไอร์แลนด์เหนือ
รอง 0.5 (UEFA NL 01:45)
สเปน
รอง 0.25 (UEFA NL 01:45)
สาธารณรัฐเช็ก(U21)
ต่อ 0.5/1 (UEFA U21Q 22:59)
สวิตเซอร์แลนด์
ต่อ 0.5/1 (UEFA NL 01:45)
เซอร์เบีย
รอง 0.25 (UEFA NL 01:45)
โครเอเชีย(U21)
รอง 0.5 (UEFA U21Q 22:59)
ไอซ์แลนด์
รอง 0.5 (UEFA NL 01:45)
สกอตแลนด์
รอง 0.25 (UEFA NL 01:45)
เต็ง สาธารณรัฐเช็ก(U21)
ต่อ 0.5/1 (UEFA U21Q 22:59)
สวิตเซอร์แลนด์
ต่อ 0.5/1 (UEFA NL 01:45)
เซอร์เบีย
รอง 0.25 (UEFA NL 01:45)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 27-09-2022

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง ไอร์แลนด์(U21)
รอง 0.25 (UEFA U21Q 00:15)
กรีซ(U19)
รอง 0.25 (UEFA U19 23:30)
สโลวะเกีย(U19)
สูง 2.5/3 (UEFA U19 21:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
67292
ไอร่อน แมน 26 20/1/5 72.5 WlLWWWWWDW กรีซ
2
70781
อาจจะดูไม่ทันสมัย ธรรมดาไม่น่าสนใจ 26 20/1/5 62 wwWWlLWwwL สโลวะเกีย(ยู21)
3
76694
นายอุเทน วงษ์ฮง 26 17/3/6 59 wLLDWDWWlD อังกฤษ(ยู 21)
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
24593
Man.u 11 3/25 6 (25) 666.67
LLWLL
DLWDW
WWDLW
เนเธอร์แลนด์(ยู 21)
อุรุกวัย
บราซิล
ลักเซมเบิร์ก(ยู 19)
ยูเครน (ยู 21)
2
65327
Chakris Yoonan 1/24 15 (24) 500.00
LWWWL
LWLLW
LWWWL
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์
อุรุกวัย
ชิลี
ลิธัวเนีย (ยู 19)
กรีซ
3
70980
Phanatsakorn kabkhing 1/20 15 (20) 500.00
WwWLL
WDLWL
WLWWW
ชิลี
บราซิล
โปรตุเกส
กรีซ
ญี่ปุ่น
download iOS app

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์
  09:00  ซีแอตเทิ่ล ซีแอตเทิ่ล VS FC Cincinnati  FC Cincinnati  
download iOS app

ข่าวฟุตบอล

download iOS app
LIVE24TH

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันอังคารที่ 27 กันยายน 2565
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
กระชับมิตรทีมชาติ
18:00 เกาหลีใต้ แคเมอรูน 0.5/1 ต่อเกาหลีใต้ $$$
18:55 ญี่ปุ่น เอกวาดอร์ ปป - 10 รองเอกวาดอร์ $$$
19:00 เวียดนาม อินเดีย 1/1.5 - 10 รองอินเดีย $$$
20:15 โปแลนด์(ยู20) โปรตุเกส (ยู20) 0.5/1 ต่อโปรตุเกส (ยู20) $$$
22:00 โรมาเนีย(ยู 21) เนเธอร์แลนด์(ยู 21) 1 - 5 รองโรมาเนีย(ยู 21) $$$
22:00 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ เวเนซุเอลา 0.5 - 10 รองสหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ $$$
22:00 บัลแกเรีย(ยู 21) เซอร์เบีย(ยู 21) ปป - 10 รองบัลแกเรีย(ยู 21) $$$
22:00 อาเซอร์ไบจาน(ยู 21) มอลโดวา(ยู 21) เสมอ ต่ออาเซอร์ไบจาน(ยู 21) $$$
22:30 บาห์เรน ปานามา ปป - 5 รองปานามา $$$
22:30 อิตาลี(ยู20) สวิสเซอร์แลนด์ (ยู20) 1/1.5 รองสวิสเซอร์แลนด์ (ยู20) $$$
22:59 แคนาดา อุรุกวัย 0.5 - 5 รองแคนาดา $$$
23:30 สเปน(ยู 21) นอร์เวย์(ยู 21) 1 ต่อสเปน(ยู 21) $$$
00:00 กาตาร์ ชิลี 0.5 ต่อชิลี $$$
00:00 ตุรกี(ยู 21) จอร์เจีย(ยู 21) ปป รองจอร์เจีย(ยู 21) $$$
01:00 ซาอุดีอาระเบีย สหรัฐอเมริกา 0.5 - 10 ต่อสหรัฐอเมริกา $$$
01:00 ฮังการี (ยู 21) ลิทัวเนีย(ยู 21) 1/1.5 รองลิทัวเนีย(ยู 21) $$$
01:30 บราซิล ตูนิเซีย 2 ต่อบราซิล $$$$
01:30 ออสเตรีย(ยู 21) เวลส์(ยู 21) 0.5/1 - 10 ต่อออสเตรีย(ยู 21) $$$
01:45 อังกฤษ(ยู 21) เยอรมนี(ยู 21) ปป - 5 รองเยอรมนี(ยู 21) $$$
02:00 มอลตา อิสราเอล 1 - 10 รองมอลตา $$$
02:00 ปารากวัย โมร็อกโก ปป - 5 รองปารากวัย $$$
02:00 แอลจีเรีย ไนจีเรีย ปป รองไนจีเรีย $$$
07:00 อาร์เจนตินา จาเมกา 2.5/3 - 10 ต่ออาร์เจนตินา $$$
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป
19:00 โปแลนด์ (ยู 19) อิตาลี(ยู 19) ปป รองโปแลนด์ (ยู 19) $$$
19:00 เอสโตเนีย(ยู 19) บอสเนีย (ยู 19) 1 ต่อบอสเนีย (ยู 19) $$$
19:00 เดนมาร์ค (ยู 19) อังกฤษ(ยู 19) ปป - 10 รองเดนมาร์ค (ยู 19) $$$
20:00 โรมาเนีย(ยู 19) ออสเตรีย(ยู 19) ปป - 5 รองโรมาเนีย(ยู 19) $$$
20:00 ลิธัวเนีย (ยู 19) ลัตเวีย(ยู 19) 0.5 ต่อลัตเวีย(ยู 19) $$$
21:00 บัลแกเรีย(ยู 19) ตุรกี(ยู19) ปป - 10 รองบัลแกเรีย(ยู 19) $$$
21:00 ลักเซมเบิร์ก(ยู 19) อาเซอร์ไบจาน(ยู 19) 1 ต่อลักเซมเบิร์ก(ยู 19) $$$
21:00 เบลเยียม(ยู 19) สเปน(ยู 19) ลบสิบ สเปน(ยู 19) $$$
21:00 สโลวะเกีย(ยู 19) เยอรมนี (ยู 19) 1/1.5 - 10 รองสโลวะเกีย(ยู 19) $$$
23:30 กรีซ(ยู 19) สาธารณรัฐเช็ก(ยู 19) เสมอ ต่อสาธารณรัฐเช็ก(ยู 19) $$$
00:30 สโลวีเนีย(ยู 19) เนเธอร์แลนด์(ยู 19) 1.5 - 10 ต่อเนเธอร์แลนด์(ยู 19) $$$
00:30 มอลโดวา(ยู 19) ไอร์แลนด์เหนือ(ยู 19) 1.5/2 ต่อไอร์แลนด์เหนือ(ยู 19) $$$
UEFA - EURO U21 Qualifying
22:30 ยูเครน (ยู 21) สโลวะเกีย(ยู21) 0.5 ต่อยูเครน (ยู 21) $$$
22:59 เดนมาร์ก(ยู 21) โครเอเชีย(ยู 21) ปป รองโครเอเชีย(ยู 21) $$$
22:59 สาธารณรัฐเช็ก (ยู 21) ไอซ์แลนด์(ยู 21) 0.5/1 - 10 ต่อสาธารณรัฐเช็ก (ยู 21) $$$
00:15 อิสราเอล(ยู 21) ไอร์แลนด์(ยู 21) ปป - 10 รองไอร์แลนด์(ยู 21) $$$
อีเอฟแอลลีกทู
01:45 กริมสบี้ ทาวน์ คาร์ไลล์ยูไนเต็ด ปป - 10 รองคาร์ไลล์ยูไนเต็ด $$$
ยูฟ่าเนชันส์ลีก
01:45 กรีซ ไอร์แลนด์เหนือ ปป รองไอร์แลนด์เหนือ $$$
01:45 โปรตุเกส สเปน ปป - 5 รองสเปน $$$
01:45 สวิตเซอร์แลนด์ สาธารณรัฐเช็ก 0.5/1 - 10 ต่อสวิตเซอร์แลนด์ $$$
01:45 ยูเครน สกอตแลนด์ ปป - 10 รองสกอตแลนด์ $$$
01:45 ไอร์แลนด์ อารเมเนีย 1/1.5 - 10 ต่อไอร์แลนด์ $$$
01:45 แอลเบเนีย ไอซ์แลนด์ ปป รองไอซ์แลนด์ $$$
01:45 นอร์เวย์ เซอร์เบีย ปป - 5 รองเซอร์เบีย $$$
01:45 สวีเดน สโลวีเนีย 0.5/1 - 10 ต่อสวีเดน $$$
01:45 โคโซโว ไซปรัส 0.5/1 ต่อโคโซโว $$$
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา
07:00 ซานโตส แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 0.5 - 5 รองแอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันอังคารที่ 27 กันยายน 2565
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
กระชับมิตรทีมชาติ
13:00 อุซเบกิสถาน 1-2 คอสตาริกา
14:00 วานูอาตู (ยู 20) 1-1 หมู่เกาะโซโลมอน
15:00 บรูไนดารุสซาลาม 1-0 ลาว
16:00 เม็กซิโก (ยู 17) 2-1 สาธารณรัฐเช็ก(ยู 17)
16:00 โปแลนด์(ยู 17) 5-0 อังกฤษ(ยู 17)
16:00 อุสเบกิสทาน(ยู17) 1-2 โรมาเนีย(ยู 17)
18:00 เกาหลีใต้ 1-0 แคเมอรูน
18:00 ชิลี(ยู 20) 0-1 โมร็อคโก(ยู20)
18:00 นอร์เวย์(ยู17) 0-1 ออสเตรีย(ยู18)
18:45 เนปาล 3-1 บังกลาเทศ
18:55 ญี่ปุ่น 0-0 เอกวาดอร์
19:00 เวียดนาม 3-0 อินเดีย
20:00 ตุรกี (ยู 16) 3-1 อาเซอร์ไบจาน (ยู 16)
20:00 อินโดนีเซีย 2-1 คูราเซา
20:00 เบลารุส(ยู 21) 1-1 คาซัคสถาน(ยู 21)
20:15 โปแลนด์(ยู20) 3-1 โปรตุเกส (ยู20)
20:30 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ยู 23) 2-2 โอมาน(ยู23)
21:00 โปรตุเกส(ยู 17) 1-1 นอร์เวย์ (ยู 16)
21:00 อิเควทอเรียลกินี 2-2 โตโก
21:30 สวีเดน(ยู18) 4-2 นอร์เวย์ (ยู 18)
21:35 เซเนกัล 1-1 อิหร่าน
22:00 โรมาเนีย(ยู 21) 0-0 เนเธอร์แลนด์(ยู 21)
22:00 อังกฤษ(ยู 20) 3-0 ออสเตรเลีย(ยู 20)
22:00 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ 0-4 เวเนซุเอลา
22:00 สหรัฐอเมริกา(ยู 19) 2-1 สกอตแลนด์(ยู 19)
22:00 อาเซอร์ไบจาน(ยู 21) 0-0 มอลโดวา(ยู 21)
22:30 โปแลนด์(ยู 21) 1-1 ลัตเวีย(ยู 21)
22:30 อิตาลี(ยู20) 3-0 สวิสเซอร์แลนด์ (ยู20)
22:35 บาห์เรน 0-2 ปานามา
22:59 แคนาดา 0-2 อุรุกวัย
22:59 แอฟริกาใต้ 1-0 บอตสวานา
22:59 สวีเดน(ยู 17) 1-1 เดนมาร์ก (ยู 18)
23:00 คองโก-กินชาซา 3-0 เซียร์ราลีโอน
23:00 มาดากัสการ์ 3-1 เบนิน
23:30 สเปน(ยู 21) 3-0 นอร์เวย์(ยู 21)
00:00 กาตาร์ 2-2 ชิลี
00:00 ลิเบีย 2-1 แทนซาเนีย
00:00 ตุรกี(ยู 21) 1-0 จอร์เจีย(ยู 21)
01:00 นิการากัว 0-1 กานา
01:00 อียิปต์ 3-0 ไลบีเรีย
01:00 ซาอุดีอาระเบีย 0-0 สหรัฐอเมริกา
01:00 ไอเวอรี่โคสต์ 3-1 กินี
01:00 ฮังการี (ยู 21) 1-0 ลิทัวเนีย(ยู 21)
01:30 บราซิล 5-1 ตูนิเซีย
01:30 ออสเตรีย(ยู 21) 2-0 เวลส์(ยู 21)
Indonesia Division 2
13:15 เปอซิปูร่า จายาปูร่า 1-1 Putra Delta Sidoarjo FC
14:15 ซูลูท ยูไนเต็ด 3-2 เพอร์เซวอร์ แวโรเพน
15:15 Persekat Tegal 0-0 พีเอสซีเอสซิลาแคบ
15:15 Persikab Bandung 0-0 เปอร์ซิจับ เจพารา
15:15 FC Bekasi City 2-0 Nusantara United
15:30 พีเอสไอเอ็ม ยอคยาการ์ต้า 1-0 เปอเซล่า ลามังกัน
18:30 เกรซิค ยูไนเต็ด 2-0 Persipa Pati
India Mizoram Premier League
13:30 อิซาว์ลเอฟซี 4-0 Chanmari FC
16:30 Venghnuai FC 1-0 มิโซรัมโปลิศ เอฟซี
จีน ลีก ดิวิชั่น 1
14:00 เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์ 3-2 ชิงเต่าจงชวงเหิงไท่
18:30 กว่างซี เปาหยุนเอฟซี 0-1 เจียงซี เหลียนเชง
India Delhi League Women
14:45 Garhwal (W) 2-7 Hops FC (W)
India Bangalore Super Division
15:35 เอฟซี บังคาลอร์ยูไนเต็ด 3-0 Kodagu FC
17:35 Kickstart Karnataka FC 4-3 บังกาลอร์ อินดีเพนเดนซ์
เตอร์กิช คัพ
17:00 อินโกลสปอร์ 1-1 Agri 1970 Spor
18:30 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี 5-2 Kepez Belediyespor
18:30 ซองกุลดัค 0-1 กูมัสฮาเนสสปอร์
19:00 โคแคลิสปอร์ 1-4 Ayvalikgucu Belediyespor
19:00 โซมาสปอร์ 1-1 Efeler 09
21:30 บาลิเคซิสปอร์ 1-1 ฮาเซทเทเป้ เอสเค
Korea Womens League
17:00 ปูซาน ซังมู (ญ) 2-4 โซล อเมโซเนส (ญ)
Vietnam First Division
17:00 ด่องตัมลองอัน 1-1 Tuan Tu Phu Tho
India Delhi Senior Division
17:30 Rangers SC 2-3 อินเดียนแอร์ฟอร์ซ
กระชับมิตร (สโมสร)
18:15 โคแคน 0-0 เนฟชี่ เฟอร์กาน่า
00:30 เอสดี ไลเนา 1-1 แอธเลติก บิลเบา บี
โรมาเนีย คัพ
18:30 ซีเอสซี ดัมบราวิต้า 0-0 โปลิเทคนิก้า อายซี่
20:00 ริเพนเซีย ทิมิโซอารา 0-4 คราอิโอว่า
20:30 ซีเอส ซอยมี่ ลิโปว่า 2-2 กลอเรีย บูซัว
22:45 CSA Steaua Bucuresti 1-2 ชินเดียทาร์โกวิสเต้
22:59 CSA Axiopolis 4-4 เอฟซี มารามูเรส
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป
19:00 โปแลนด์ (ยู 19) 0-1 อิตาลี(ยู 19)
19:00 เอสโตเนีย(ยู 19) 3-2 บอสเนีย (ยู 19)
19:00 เดนมาร์ค (ยู 19) 2-4 อังกฤษ(ยู 19)
19:00 มอนเตเนโก(ยู 19) 3-1 จอร์เจีย (ยู 19)
20:00 โรมาเนีย(ยู 19) 2-0 ออสเตรีย(ยู 19)
20:00 ลิธัวเนีย (ยู 19) 0-1 ลัตเวีย(ยู 19)
21:00 บัลแกเรีย(ยู 19) 1-1 ตุรกี(ยู19)
21:00 ลักเซมเบิร์ก(ยู 19) 1-0 อาเซอร์ไบจาน(ยู 19)
21:00 เบลเยียม(ยู 19) 0-0 สเปน(ยู 19)
21:00 สโลวะเกีย(ยู 19) 0-1 เยอรมนี (ยู 19)
21:00 อาร์เมเนีย(ยู 19) 1-1 เบลารุส(ยู 19)
23:30 กรีซ(ยู 19) 1-1 สาธารณรัฐเช็ก(ยู 19)
23:30 อันดอร์รา(ยู 19) 0-2 สวิตเซอร์แลนด์(ยู 19)
00:00 ฮังการี(ยู 19) 0-1 ไอร์แลนด์(ยู 19)
00:00 ยิบรอลตา (ยู19) 2-9 เวลส์(ยู 19)
00:30 สโลวีเนีย(ยู 19) 0-0 เนเธอร์แลนด์(ยู 19)
00:30 มอลโดวา(ยู 19) 0-2 ไอร์แลนด์เหนือ(ยู 19)
Uruguay Reserve League
19:00 Nacional De Football Reserves 5-1 วอนเดอเรอส์เอฟซี (สำรอง)
20:00 ดีเฟนเซอร์สปอร์ติ้ง(สำรอง) 2-3 บอสตันริเวอร์(สำรอง)
22:59 Albion fc Reserves 1-1 พลาซ่า โคโลเนีย(สำรอง)
01:00 Cerrito Reserves 1-1 เซอร์โร ลาร์โก (สำรอง)
England U21 Professional Development League 2
19:00 บริสตอล ซิตี้ (ยู 21) 2-1 สวอนซี ซิตี้ (ยู 21)
20:00 บาร์นสลีย์ (ยู 21) 1-1 Peterborough U21
21:00 วัตฟอร์ด (ยู 21) 0-2 ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 21)
22:59 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 21) 1-1 ฮัลล์ซิตี้(ยู21)
Olympic (Preliminaries) African
19:00 มอริเชียส(ยู 23) 1-2 โมซัมบิค(ยู23)
20:00 บอตสวานา (ยู 23) 2-1 ซวาซิแลนด์ (ยู 23)
20:00 รวันดา (ยู 23) 3-0 ลิเบีย (ยู 23)
20:00 เซเชลส์(ยู 23) 1-7 มาดากัสการ์ (ยู 23)
21:30 คองโก (ยู 23) 1-0 เอธิโอเปีย (ยู 23)
22:10 ไนเจอร์(ยู23) 4-2 กินี บิสเซา (ยู 23)
22:59 โตโก(ยู23) 2-0 มอริเตเนีย(ยู23)
01:00 แกมเบีย(ยู23) 1-2 บูกิน่า ฟาโซ (ยู 23)
ลีกสูงสุดของลัตเวีย
20:00 ริกาสฟุทโบลา สโกลา 3-1 บีเอฟซี เดากวาฟิลส์
Argentina Reserve League
20:00 ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) 1-1 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง)
20:00 เดปอร์ติโว ลาเฟร์เรเร่(สำรอง) 0-1 El Porvenir Reserves
21:00 เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) 0-1 พลาเทนเซ่(สำรอง)
21:00 นีเวลล์ส (สำรอง) 0-1 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง)
22:05 สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน(สำรอง) 1-2 Excursionistas Reserves
00:00 อคาสซูโซ(สำรอง) 1-1 ลอส อันเดส(สำรอง)
00:00 Leandro N. Alem Reserves 0-3 เบรัสเตกี(สำรอง)
00:00 ยูเอไอ ยูคุยซ่า(สำรอง) 3-0 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล (สำรอง)
00:00 Club Comunicaciones U20 0-0 ซีเอ ซานมิเกล(สำรอง)
01:30 Puerto Nuevo Reserves 1-2 เดปอร์ติโบ เอสปันญ่อล (สำรอง)
Italy Serie D
20:00 FC Vado 1-0 เคียรี่
20:00 US Corticella 1-2 เมซโซลาร่า
20:00 ซานเรเมเซ่ คาลชิโอ้ 1-1 Castanese
20:00 เอพริลเลีย 0-2 เอเอส ซอร์เรนโต้ กัลโช่
20:30 วิลลาฟรองคา 1-1 Legnago Salus
22:30 ปอจจิบอนซิ 2-2 Orvietana
Jordan League Division 1
20:00 เอธฮาดอัล รามธา 0-1 อัล-โตร่า
20:00 Amman FC 2-2 อัล อาห์ลี
Bolivia Reserve League
20:00 Real Tomayapo Reserves 4-0 Guabira Reserves
Scotland Reserve Cup
20:00 อายร์ ยูไนเต็ด (สำรอง) 3-3 มาเธอร์เวลล์(สำรอง)
20:00 ฮิเบอร์เนี่ยน เอฟซี (ยู 20) 0-4 ดันดี (ยู20)
20:00 Hamilton Reserves 1-3 Southern Queen Reserves
20:00 คิลมาร์น็อค(สำรอง) 4-0 แพททริค ทริสเทล (ยู 20)
Germany Youth U17 League
20:00 คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 17) 2-4 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (ยู 17)
North Macedonia League Women
20:35 ZFK AS Junajted Struga (w) 5-2 FK Shkendija (w)
ฟุตบอลโครเอเชีย คัพ
21:00 Borinci Jarmina 0-4 ดินาโม ซาเกร็บ
Mexico Youth U20
21:00 ลีออน(ยู20) 4-1 Mazatlan U20
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2
21:00 มาริติโม ยู19 4-1 คาซ่า เพีย ยู19
Angola Girabola League
21:00 Desportivo Huila 0-0 Isaac de Benguela
22:00 เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา 2-0 บราวอส โด มาควิส
Germany Landespokal
21:30 VfB Eichstätt 1-1 อิงโกลสตัดท์
23:30 เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น 1-0 ทีเอสวี 1860 มิวนิค
23:30 เอทีเอสวี แอร์ลังเกน 2-2 ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี
23:30 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 0-0 ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ
00:00 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 2-1 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม
Honduras Reserve League
21:30 CD Olimpia Reservas 0-0 Lobos UPNFM Reserves
Spanish Queen Cup
22:00 Real Union de Tenerife (W) 0-4 เลบานเต้ ลาส พลานาส(หญิง)
Mexico Segunda Division
22:05 FC Politecnico 1-4 CD FC Cuervos Blancos
22:59 Colegio Once Mexico 1-2 Guerreros DD
00:00 CS Atletico Tulancingo 3-1 Club Deportivo CDH
UEFA - EURO U21 Qualifying
22:30 ยูเครน (ยู 21) 3-0 สโลวะเกีย(ยู21)
22:59 เดนมาร์ก(ยู 21) 2-1 โครเอเชีย(ยู 21)
22:59 สาธารณรัฐเช็ก (ยู 21) 0-0 ไอซ์แลนด์(ยู 21)
00:15 อิสราเอล(ยู 21) 0-0 ไอร์แลนด์(ยู 21)
ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
22:59 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 1-0 ซูดูว่า
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน หญิง
22:59 พลาเทนเซ่ (ญ) 2-1 ซาน ลอเรนโซ่ (ญ)
01:10 CA Estudiantes Caseros (W) 2-1 ริเวอร์เพลท(ญ)
Lithuania II Lyga
23:15 FK FM Ateitis 1-5 อุเทนิส อุเทน่า
Finland Kolmonen
00:00 พีพี 70 3-1 FC Haka Juniors
00:00 เอซีอี 1-1 Tampere Utd II
00:15 โปซีท 0-1 EPS Reservi
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
00:00 HEBC Hamburg 1-4 TSV Sasel
Liberia First Division
00:00 LISCR FC 1-2 Watanga FC
Austria Landesliga
00:30 เอสวี อินส์บรุค 0-2 FC Natters
Germany Verbandsliga
00:30 SKV Rot Weiss Darmstadt 4-0 VfB Ginsheim
Brazil Campeonato Carioca C
01:00 เซา เปาโล อาร์เจ 1-0 Perolas Negras
Brazil Youth cup
01:00 กอริติบ้า พีอาร์ (เยาวชน) 1-2 ลอนดริน่า อีซี (เยาวชน)
01:00 ครูไซโร่ (เยาวชน) 8-0 เรอัลบราซิล ดีเอฟ(เยาวชน)
Brazil Campeonato Pernambucano A2
01:00 Pesqueira FC 7-1 Serrano PE
Brazil Paulista Women
01:00 Bragantino (w) 3-1 ตอบาเต้ ( ญ )
Campeonato Piauiense
01:00 Pacatuba 4-0 Esporte Limoeiro
01:00 Vasco da Gama U20 (W) 1-1 Fluminense RJ U20 (W)
01:00 Terra e Mar 0-0 Campo Grande CE
Brazil Copa Gaucho
01:15 Sapucaiense RS 0-7 Gremio Atletico Farroupilha
Malta Womans 1st league
01:30 Raiders Lija (W) 4-0 Martal Method (w)
Uruguay Cup
01:30 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ 4-0 มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์
Brazil Campeonato Mineiro U20
01:30 Pouso Alegrense U20 2-2 Inter De Minas U20
Brazil U20 Cup
01:30 เทรียนเดเด้ เอซี (เยาวชน) 1-0 Vianopolis U20
อีเอฟแอลลีกทู
01:45 กริมสบี้ ทาวน์ 1-2 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ
01:45 เบรนทรี ทาวน์ 1-0 เซนต์ อัลบัน ซิตี้
01:45 Cheshunt 0-3 ดัลลิช แฮมเลต
01:45 ชิพเพนแฮม ทาวน์ 0-1 สลอค ทาวน์
01:45 คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส 1-1 วอร์ทติ้ง
01:45 ดาร์ทฟอร์ด 2-1 อีสต์บอร์น โบโรห์
01:45 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ 1-0 ทอนบริดจ์ แองเจิล
01:45 ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ 0-1 แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์
01:45 อ็อกฟอร์ด ซิติ้ 1-1 เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด
01:45 ทอนตัน ทาวน์ 1-1 บาธ ซิตี้
01:45 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด 1-1 โดเวอร์ แอทเตลิก
01:45 เวย์เม้าท์ 0-2 ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ
01:45 เอเอฟซี ฟิลด์ 2-2 สเปนนีมูร์ ทาวน์
01:45 เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-1 แบล็คเลย์ ทาวน์
01:45 อัลเฟรตัน ทาวน์ 2-2 ปีเตอร์โบโรสปอร์ต
01:45 บานบุรี ยูไนเต็ด 1-1 กลูเซสเตอร์ ซิตี้
01:45 บักซ์ตัน เอฟซี 1-1 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์
01:45 ชอร์เล่ย์ เอฟซี 2-2 เชสเตอร์ เอฟซี
01:45 ครูซอน แอชตัน เอฟซี 2-0 สการ์โบโรห์
01:45 ดาร์ลิงตัน 1-0 บลายท์ สปราตันส์
01:45 ฟาสเลย์ เซลติก 0-2 บอสตัน ยูไนเต็ด
01:45 เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-0 เลมิงตัน
01:45 เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ 1-0 คิงส์ ลินน์
England Southern Premier League
01:45 ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ 1-2 ติเวอร์ตัน ทาวน์
01:45 เฮนดอน 0-0 เชสแฮม ยูไนเต็ด
01:45 เมอร์ธีร์ทาวน์ 5-2 Winchester City
01:45 นอร์ท ลีห์ 1-1 ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด
01:45 Plymouth Parkway 3-1 ซอลส์บิวรี่ เอฟซี
01:45 เวสตัน ซูปเปอร์ มารี 3-1 สวินดอน ซูเปอร์มารีน
01:45 เยท ทาวน์ 1-2 ทรูโร ซิตี้
England Northern Premier League
01:45 แอชตัน ยูไนเต็ด 0-1 มัตล็อค ทาวน์
01:45 แบมเบอร์ ไบร์ท 3-2 แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี
01:45 เบลเปอร์ทาวน์ 2-0 สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก
01:45 เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ 1-1 กุยเซลีย์
01:45 ไฮด์ เอฟซี 1-0 นานท์วิช ทาวน์
01:45 Liversedge 0-4 เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์
01:45 มาร์รีน 4-0 แอทเธอตัน คอลเลียรี่
01:45 มอร์เพธ ทาวน์ 6-3 แลนแคสเตอร์ ซิตี้
01:45 แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ 1-1 ไวท์บี้ ทาว์น
01:45 Warrington Rylands 1-1 สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
01:45 เอนฟิลด์ ทาวน์ 2-1 ฮอร์สแฮม
ยูฟ่าเนชันส์ลีก
01:45 สวิตเซอร์แลนด์ 2-1 สาธารณรัฐเช็ก
01:45 ยูเครน 0-0 สกอตแลนด์
01:45 ไอร์แลนด์ 3-2 อารเมเนีย
01:45 แอลเบเนีย 1-1 ไอซ์แลนด์
01:45 นอร์เวย์ 0-2 เซอร์เบีย
01:45 สวีเดน 1-1 สโลวีเนีย
01:45 โคโซโว 5-1 ไซปรัส
คัมรีพรีเมียร์
01:45 ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ 1-0 คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน
01:45 เพนนี่บอนท์เอฟซี 1-1 Pontypridd
01:45 นิวทาวน์ เอเอฟซี 0-2 บาลา ทาวน์
01:45 แกลร์นาร์ฟอน 0-2 คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี
01:45 เดอะ นิว เซนต์ส 6-2 ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด
England Ryman(Isthmian) League
01:45 Walton Hersham 2-1 นอร์ทวูด
Northern Ireland IFA Championship
01:45 ดันเดลา เอฟซี 1-2 Annagh United
ENG UD1
01:45 Glossop North End 2-4 Hanley Town
01:45 Hebburn Town 1-0 Shildon