บ้านผลบอล วิเคราะห์บอล One2Ball

บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

บอลวันนี้ เมื่อคืน ราคาบอล ทรรศนะ

ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 19-10-2021

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
รอง 1 ลูก (UEFA CL 02:00)
RB ลีบซิก
รอง 1 ลุก (UEFA CL 02:00)
อิปสวิช
รอง 0.25 (ENG D1 01:45)
เชอร์ริฟ ติราสโพล
รอง 2/2.5 (UEFA CL 02:00)
เอซี มิลาน
รอง 0.25 (UEFA CL 02:00)
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
ต่อ เสมอ (ENG LCH 01:45)
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
รอง 0.25 (ENG LCH 01:45)
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
รอง 0.25 (UEFA CL 02:00)
บอร์นมัธ
ต่อ เสมอ (ENG LCH 01:45)
เต็ง เชอร์ริฟ ติราสโพล
รอง 2/2.5 (UEFA CL 02:00)
RB ลีบซิก
รอง 1 ลุก (UEFA CL 02:00)
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
ต่อ เสมอ (ENG LCH 01:45)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 19-10-2021

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง สตีฟเนจ
รอง 0.25 (ENG D2 01:45)
ยอนโคปิ้ง
รอง 0.25 (SWE D2 00:00)
สวินดอน
รอง 0.25 (ENG D2 01:45)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
62917
Aroon Ken 18 13/1/4 45 WWWWWWDWWW -
2
45119 star
bireleys 16 13/0/3 44.5 WWlWWWWwLW -
3
42678
Facebook - anukulseenual 17 13/1/3 42.5 wWWWWDLWLW -
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
26426
Pia Oranje 1/16 15 (16) 500.00
LWWWL
WWWWW
LLWLW
-
-
-
-
-
2
30955
Natcha Sengsae 2/18 12 (18) 500.00
WWWWW
LLWLL
lWWWW
-
-
-
-
-
3
61680
Kiattisak Mancity 2/12 15 (12) 281.25
WWLWw
WDWLL
LLLWW
-
-
-
-
-
download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] Europa League
  21:30  สปาร์ตัก มอสโค สปาร์ตัก มอสโค VS เลสเตอร์ ซิตี  เลสเตอร์ ซิตี  
download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

ข่าวฟุตบอล

“อันเช่” แฮปปี้ชุดขาวคว้าชัยเพิ่มความมั่นใจก่อน “เอล กลาซิโก้”

“อันเช่” แฮปปี้ชุดขาวคว้าชัยเพิ่มความมั่นใจก่อน “เอล กลาซิโก้”

คาร์โล อันเชล็อตติ นายใหญ่ของเรอัล มาดริด พอใจกับฟอร์มลูกทีมที่เก็บชัยชนะเพิ่มความมั่นใจก่อนลงเล่นศึก เอล กลาซิโก้ ...
download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

หวยออนไลน์

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันอังคารที่ 19 ตุลาคม 2564
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
ยูฟ่ายูโรปาลีก
21:30 เซลติก เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 1 ต่อเซลติก $$$
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก
23:45 คลับบรูซ แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 1.5 ต่อแมนเชสเตอร์ ซิตี้ $$$
23:45 เบซิคตัส เจเค สปอร์ติ้ง ลิสบอน ปป - 10 รองเบซิคตัส เจเค $$$
02:00 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง แอร์เบ ไลป์ซิก 1 ต่อปารีส แซงต์ แชร์กแมง $$$
02:00 แอตเลติโก้ มาดริด ลิเวอร์พูล ปป รองแอตเลติโก้ มาดริด $$$
02:00 ปอร์โต้ เอซี มิลาน ปป - 5 รองเอซี มิลาน $$$
02:00 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ ปป - 10 รองโบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ $$$
02:00 อินเตอร์ มิลาน เชอร์ริฟ ติราสโพล 2 ต่ออินเตอร์ มิลาน $$$
02:00 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก เรอัล มาดริด 1 - 5 รองเอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก $$$
เซกุนด้า ดิวิชั่น
00:00 ฮูเอสก้า มาลาก้า 0.5 ต่อฮูเอสก้า $$$
00:00 เอฟซี คาร์ทาเกน่า สปอร์ติ้ง กิฆอน เสมอ รองสปอร์ติ้ง กิฆอน $$$
02:00 เตเนริเฟ่ เออิบาร์ บวกสิบ ต่อเตเนริเฟ่ $$$
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
00:00 ฟัลเค่นเบิร์ก เฮลซิงบอร์ก ลบสิบ เฮลซิงบอร์ก $$$
00:00 แลนด์สโครน่า ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ ปป รองยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ $$$
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
00:30 ซีเอ พลาเทนเซ่ โรซาริโอ เซ็นทรัล ลบสิบ โรซาริโอ เซ็นทรัล $$$
02:45 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ ราซิ่ง คลับ ปป - 5 รองราซิ่ง คลับ $$$
05:00 ปาโตรนาโต ปารานา เดเฟนซา วาย จัสติเชีย ปป - 5 รองปาโตรนาโต ปารานา $$$
07:15 เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี เบเลซ ซาร์สฟิลด์ ปป รองเซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี $$$
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก
01:00 อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) อัล ฮิลาล บวกสิบ ต่ออัล ฮิลาล $$$
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป
01:45 สโต๊ค ซิตี้ บอร์นมัธ เอเอฟซี เสมอ ต่อบอร์นมัธ เอเอฟซี $$$
01:45 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด มิลล์วอลล์ 0.5 ต่อเชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด $$$
01:45 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส ปป รองแบล็คเบิร์น โรเวอร์ส $$$
01:45 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ ลูตัน ทาวน์ บวกสิบ ต่อลูตัน ทาวน์ $$$
01:45 บริสตอล ซิตี้ น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ บวกสิบ ต่อน็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ $$$
ลีกวัน อังกฤษ
01:45 ครูว์ อเล็กซานดร้า ซันเดอร์แลนด์ 0.5/1 - 10 ต่อซันเดอร์แลนด์ $$$
01:45 วีแกน แอธเลติก มิลตัน คียนส์ ดอนส์ ปป รองมิลตัน คียนส์ ดอนส์ $$$
01:45 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 0.5 - 10 รองเคมบริดจ์ ยูไนเต็ด $$$
01:45 พอร์ทสมัธ อิปสวิช ทาวน์ ปป - 10 รองอิปสวิช ทาวน์ $$$
01:45 พลีมัธ อาร์ไกล์ โบลตัน วอนเดอเรอส์ ปป - 5 รองโบลตัน วอนเดอเรอส์ $$$
01:45 ลินคอล์น ซิตี้ เอเอฟซี วิมเบิลดัน ปป - 10 รองเอเอฟซี วิมเบิลดัน $$$
01:45 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 0.5 ต่ออ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด $$$$
01:45 จิลลิ่งแฮม ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส ปป รองดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส $$$
01:45 ชาร์ลตัน แอธเลติก แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 0.5 - 10 รองแอคคริงตัน สแตนลี่ย์ $$$
01:45 ฟลีตวู้ด ทาวน์ เบอร์ตัน อัลเบี้ยน ปป - 5 รองเบอร์ตัน อัลเบี้ยน $$$
01:45 เชลแน่ม ทาวน์ มอร์แคมบ์ ปป รองมอร์แคมบ์ $$$
01:45 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 0.5 ต่อร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด $$$
อีเอฟแอลลีกทู
01:45 บาร์โรว์ สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 0.5/1 ต่อบาร์โรว์ $$$
01:45 แบรดฟอร์ด ซิตี้ ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 0.5 - 10 ต่อแบรดฟอร์ด ซิตี้ $$$
01:45 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด บริสตอล โรเวอร์ส ปป - 5 รองบริสตอล โรเวอร์ส $$$
01:45 คราวเลย์ ทาวน์ เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ บวกสิบ ต่อเอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ $$$
01:45 ฮาโรเกต ทาวน์ ทรานเมียร์ โรเวอร์ ปป - 10 รองทรานเมียร์ โรเวอร์ $$$
01:45 เลย์ตัน โอเรียนท์ ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส ลบสิบ ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส $$$
01:45 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ พอร์ทเวล บวกสิบ ต่อพอร์ทเวล $$$
01:45 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ คาร์ไลล์ยูไนเต็ด ปป ต่อนิวพอร์ต เคาน์ตี้ $$$
01:45 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ สตีฟเนจ โบโรห์ ปป รองสตีฟเนจ โบโรห์ $$$
01:45 โอลด์แฮม แอทเลติก วอลซอลล์ เสมอ รองวอลซอลล์ $$$
01:45 ซอลฟอร์ด ซิตี้ โรชเดล ปป รองโรชเดล $$$
01:45 ซัตตั้น ยูไนเต็ด สวินดอน ทาวน์ ปป - 10 รองสวินดอน ทาวน์ $$$
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีบี
05:00 ลอนดริน่า พีอาร์ โกยาส ปป - 5 รองลอนดริน่า พีอาร์ $$$
07:30 กอริติบ้า พีอาร์ แซมปายโอ้ คอเรีย 0.5/1 ต่อกอริติบ้า พีอาร์ $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันอังคารที่ 19 ตุลาคม 2564
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
รัสเซีย ดิวิชั่น 3
12:00 Dinamo Vladivostok 0-0 เอฟเค การูก้า
13:00 SKA Khabarovsk II 1-1 Peresvet Podolsk
14:00 เอฟเค ชิต้า 1-0 ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก
16:00 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk 0-4 FK Volna Nizhegorodskaya
17:00 สโตรกิโน่ มอสโก 5-0 Metallurg Vidnoye
17:30 คิมกี้(สำรอง) 2-2 ซาเทิร์นมอสโก
18:00 Khimik Dzerzhinsk 0-1 ดินาโม มอสโก บี
19:00 FK Znamya Noginsk 1-4 โรดิน่ามอสควา
19:00 FK Fakel Voronezh Youth 0-0 โซโคล ซาลาตอฟ
19:00 Kairat Moskva 0-0 Dinamo Saint Petersburg
19:00 Olimp-Dolgiye Prudy-2 0-2 คาชานก้า มอสโก
20:00 เอฟเค อาร์ยาซาน 1-0 อแวนการ์ด คุร์สค์
20:00 ซัลยุต 2-1 อาร์เซน่อล ตูล่า 2
20:00 ลูกิ อีเนอร์จีย่า 0-1 FC Tver
20:00 เอฟซี โอดินต์โซโว 2-1 ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
20:00 เอฟเค เลนินกราเดทส์ 2-0 Baltika-BFU Kaliningrad
20:00 เชอตาโนโว มอสโก 2-3 เอฟซี มูรอม
22:00 มอร์โด้เวีย ซารานสค์ 5-1 เอฟเค โคลอมนา
22:00 ชินนิค ยาโรสลาฟ 1-0 ซนามย่า ทรูด้า
Mongolia National League Women
13:00 Khukh Chononuud (W) 4-0 Khovd Western (w)
ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก
13:15 เจ้อเจียง(ญ) 0-2 อู่ฮั่น เจียงฮั่น(ญ)
13:15 เสฉวน(ญ) 0-1 เหอหนาน ฮุยซาง (ญ)
15:00 Beijing ZaoTai Woman 1-4 ฉางชุน อาร์ซีบี(ญ)
15:15 เจียงซูซูหนิง(ญ) 1-0 ชานตง(ญ)
15:15 เซี่ยงไฮ้ อาร์ซีบี (ญ) 2-0 Guangdong Meizhou Huijun (w)
จีน เอฟเอ คัพ
14:00 ชางโจว ไลออนส์ 1-3 เซินเจิ้น เอฟซี
14:30 หวูฮั่น เอฟซี 4-0 ชิงเต่า เอฟซี
14:30 ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี 1-2 เซี่ยงไฮ้ พอร์ท
18:30 เฉิงตู ซินเฉิง 1-2 เสฉวน
India I-League 2nd Division
14:30 Rangers SC 6-1 Delhi United
17:00 ฮินดูสถาน เอฟซี 1-1 Garhwal FC
Indonesia Division 2
15:15 Putra Sinar Giri 0-2 พีเอสไอเอ็ม ยอคยาการ์ต้า
18:30 ซิเลกอน ยูไนเต็ด 1-0 เปอร์เซรู เซรุย
20:30 มิตรา คูการ์ 2-0 คัลเทง พิวทรา เอฟซี
Denmark Reserves League
15:30 ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (สำรอง) 3-3 อาร์ฮุส เอจีเอฟ(สำรอง)
FFSA SLR
15:30 นอร์ธ อีสเทิร์น เมโทรสตาร์ (สำรอง) 1-1 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี (สำรอง)
15:30 เวสต์ทอร์เรนบริเคลล่า (สำรอง) 2-3 มอสเบอรี่ เจ๊ทส์ (สำรอง)
European Women
16:00 ลัตเวีย (ญ) ยู19 0-3 โคโซโว(ญ) ยู19
17:00 มอลโดว่า (ญ) ยู19 0-0 แอลเบเนีย (ญ) ยู 19
19:30 บอสเนีย(ญ) ยู19 13-0 อาร์เมเนีย (ญ) ยู19
19:30 เอสโตเนีย(ญ) ยู19 0-2 มอนเตเนโกร(ญ) ยู19
20:30 อังกฤษ (ญ) ยู19 2-0 ลิกเตนสไตน์(ญ) ยู19
21:00 เวลส์ (ญ) ยู19 3-0 Andorra U19 (W)
22:00 โปรตุเกส (ญ) ยู19 1-2 สาธารณรัฐเช็ก (ญ) ยู19
22:00 สเปน (ญ) ยู19 3-0 สโลวะเกีย (ญ) ยู19
India Punjab Super League
16:30 CRPF 2-2 Sant Baba Bhag Singh FA
16:30 Jagat Singh Palahi FA 2-2 Sikh Regiment Centre FC
UEFA Youth League U19
17:00 ชัคตาร์ โดเนตสค์(ยู 19) 3-2 เรอัล มาดริด (ยู 19)
18:30 คลับ บรูซ(ยู 19) 1-1 แมนเชสเตอร์ ซิตี้(ยู 19)
18:30 เบซิคตัส เจเค (ยู 19) 1-3 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19)
19:00 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(ยู 19) 1-5 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19)
19:00 อินเตอร์ มิลาน(ยู19) 2-1 เอฟซี เชอร์ริฟ(ยู 19)
19:30 Illes Akademia U19 1-1 เซพเทมวรี โซเฟีย (ยู 19)
20:00 ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19) 3-0 แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19)
20:30 มิดทิลแลนด์ (ยู 19) 10-1 โรเซนบอร์ก (ยู 19)
20:30 เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) 3-1 เอซี มิลาน(U19)
21:00 อัตเลตีโก มาดริด (ยู 19) 2-0 ลิเวอร์พูล (ยู19)
22:00 อาแซด อัลค์มาร์ (ยู 19) 7-0 เอฟเคกาบาลา(ยู 19)
23:10 เคอาร์ซี เกงค์(ยู 19) 3-1 โคโลญจน์ (ยู 19)
Uzbekistan League Women
17:00 AGMK (w) 1-1 Metalourg Bekabad (w)
17:00 Sevinch (w) 1-0 Bunyodkor Tashkent(w)
17:00 Lokomotiv Tashkent (w) 1-0 Pakhtakor Tashkent (w)
17:30 PFK Qizilqum (w) 2-1 Navbahor (w)
Mongolia Premier League
17:30 Khoromkhon Club 1-2 Tuv Buganuud
Azerbaijan Division 2
18:00 พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2 5-0 ซัมกายิต เอฟเค 2
18:00 เคชล่าเอฟเค 2 1-2 คาราบัค 2
Kosovo Superliga
18:00 พริสตีนา 2-1 Malisheva
18:00 KF Ulpiana 0-6 KF Llapi
18:00 เคเอฟ เฟโรนิเคลิ 0-2 เดริต้า จิลาน
Ethiopia Premier League
19:00 Bahir Dar Kenema FC 3-0 Addis Ababa Ketema
22:00 เอธิโอเปียน คอฟฟี่ 0-0 Sidama Bunna
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป
19:00 สโลวาเกีย(ยู 17) 5-0 อาร์มาเนีย(ยู 17)
22:00 อังกฤษ(ยู 17) 1-0 เบลารุส(ยู 17)
สโลวาเกีย คัพ
19:00 MFK Kezmarok 0-3 เอ็มเอฟเค สกาลิก้า
เฟิสต์โปรเฟสชันนัลฟุตบอลลีก
19:00 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 2-1 พีริน บลากอเยฟกราด
England U23 1.Liga
19:00 คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ยู 23) 4-1 ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 23)
19:00 ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23) 0-2 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 23)
19:30 มิลล์วอลล์(ยู 23) 3-1 สวอนซี ซิตี้ (ยู 23)
Argentina Reserve League
19:00 เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) 2-0 เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง)
20:00 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) 1-2 กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง)
20:00 บานฟิลด์(สำรอง) 6-0 โกดอย ครูซ (สำรอง)
22:00 Leandro N. Alem Reserves 1-0 Ferrocarril Midland Reserves
22:00 เรอัลพิลาร์(สำรอง) 2-2 Victoriano Arenas Reserves
00:00 ทริสตัน ซัวเรซ(สำรอง) 0-2 คิลเมส(สำรอง)
01:00 ซีเอ บราวน์อโดรกู(สำรอง) 3-2 เทมเพอร์ลีย์(สำรอง)
01:00 บียา ดาลมิเน(สำรอง) 1-0 บาร์รากัส เซ็นทรัล(สำรอง)
01:30 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) 2-0 นูเอบา ชิคาโก้(สำรอง)
Romania - Liga 3 Seria
19:00 ยูนิเรีย บาสคอฟ 0-4 ราปิด บูคาเรสต์ 2
19:00 อฟูมาติ 3-2 ฟารุล คอนสแตนต้า II
20:00 CS Dinamo Bucuresti 1-0 AS Dan Chilom
พรีเมียร์ลีก อิหร่าน
19:00 นาซซาจี้ มาซานดาราน 1-0 ฟาร์ เซปาซี่
19:30 เพย์กัน 0-0 นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี
19:30 ปาดิสเด เอฟซี 0-0 อลูมิเนียม อารัก เอฟซี
21:30 เซปาฮัน 2-0 เมส ราฟซานจาน
Syria Division 2
19:00 อัล-โมฮาฟซา 0-1 Al-Yaqdhah
19:00 Al Kiswa 1-1 Al-Dumair FC
19:00 Al-Nabek 0-3 อัล อราบี
19:10 Ommal Hama 0-1 Al-Horiyah
Israel State League
19:30 ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี 1-4 ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา
อิตาลี C1
19:30 วิเทอเบเซ่ 2-0 โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี.
22:30 มอนเตวาชี 0-2 โอลเบีย
23:30 กุบบิโอ 4-0 คาร์ราเรเซ่
02:00 เชเซน่า 2-1 ปอนเทเดร่า
02:00 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 0-0 วิส เปซาโร
02:00 เฟอร์มาน่า 0-0 ลุคเชเซ่
02:00 กรอสเซโต้ 1-1 เตราโม่
02:00 ไอโมเลเซ่ 1-1 ปิสโทลเซ่
02:00 เปสคารา 1-2 โมเดน่า
02:00 เรจเจียนา 3-1 อันคอน่า
Jordan League Division 1
19:30 อัล-โตร่า 2-5 อัล ซาเร
19:30 อัล ยาร์มุค 4-0 มันชีอา บานี ฮัสซาน
Brazil national youth (U20) Football Championship
19:30 Aseev U20 0-1 กัวเนีย (เยาวชน)
01:30 Aparecidense U20 1-1 เทรียนเดเด้ เอซี (เยาวชน)
01:30 Aparecida EC U20 3-3 อนาโปลิน่า(ยู 20)
01:30 โกยาส (ยู 20) 3-2 Morrinhos U20
01:30 วิลา โนวา(เยาวชน) 6-1 Itumbiara U20
Brazil Serie D
19:30 Santa Rosa PA 1-1 Caete FC
19:30 Royal sports pa 3-0 Tiradentes PA
01:30 Pinheirense EC 0-0 Villariga pa
Saudi Arabia Youth League
19:45 Arar (Youth) 2-1 อัล-จีล(เยาวชน)
Sweden Folksam U21 Allsvenskan Norra
20:00 เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ (ยู 21) 7-2 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ (ยู 21)
21:00 ออร์ไกร์ท (ยู 21) 2-1 จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก (ยู 21)
21:00 มอลล์บี้ เอไอเอฟ (ยู21) 2-2 ออสเตอร์(ยู 21)
22:00 Norrby IF(U21) 1-5 ฮัคเค่น (ยู 21)
22:00 คัลม่าร์ (ยู 21) 2-3 ฮาล์มสตัด (ยู 21)
Tanzania Ligue 1
20:00 เคเอ็มซี เอฟซี 0-2 ยัง แอฟริกันส์
22:59 อาซาม เอฟซี 1-0 Namungo FC
กระชับมิตรทีมชาติ
20:00 สาธารณรัฐเช็ก (ยู 16) 3-0 สโลวาเกีย (ยู 16)
Poland Regional Cup
20:00 Orzel Subkowy 0-6 GKS Przodkowo
พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
20:30 Tshakhuma TM 2-2 โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก
22:30 ทีเอส กาแล็กซี่ 0-1 อามาซูลู
Mexico Youth U20
21:00 แอตลาส (ยู20) 0-0 ครูซ อซูล(ยู20)
21:00 พูเอบลา (ยู20) 2-1 Mazatlan U20
Angola Girabola League
21:30 Desportivo Huila 1-2 Sagrada Esperanca
ยูฟ่ายูโรปาลีก
21:30 เซลติก 2-0 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี
Mauritania Division 1
21:30 เอซีเอส เคซาร์ 0-3 ASC Tidjikja
23:40 Medine Trarza 1-2 ASC Tevragh Zeine
Kuwaiti Federation Cup
21:45 อัล ซัลมิย่า 2-3 ไคตัน
23:45 อัล นาสเซอร์ 3-1 อัล ฟาฮาฮีล เอสซี
Saudi Arabia Division 2
21:50 อัล-อดาลห์ 1-0 Al Sahel
22:25 Al-Ameade 1-1 นาจราน
22:25 อัล โอลูบัช 1-3 โอฮูด มีดินา
22:35 อัล-ราเบีย จิดดาห์ 0-0 อัล-จีล
Bahrain Division
22:00 อัล ชับบับ 7-0 อัล ทัดมัน
22:00 บาห์เลน เอสซี 3-1 คาลาลี
22:00 เมลคิยา 3-1 ซิทรา
Bulgaria B PFG
22:00 CSKA 1948 Sofia II 2-0 Septemvri Simitli
โปแลนด์ ลิกา 1
22:59 เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ 0-2 เมียดิซ เลกนิก้า
Qatar League Division 2
22:59 อัล ชาฮานียา 1-0 มูอิเทอร์เอสซี
22:59 รัสเซลล์ซิตี้ 3-1 อัล บิดด้า เอสซี
ชิลี พรีเมียร์ บี
23:30 คอนอูมโบ ยูนิโด 1-1 ดิปอรเต่ส เตมูโก
02:00 เดปอร์เตส ซานตาครูซ 1-0 แรนเจอร์ส ทัลค่า
05:00 ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน 0-0 ซีเอสวายดี บราเนกเชีย
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก
23:45 คลับบรูซ 1-5 แมนเชสเตอร์ ซิตี้
23:45 เบซิคตัส เจเค 1-4 สปอร์ติ้ง ลิสบอน
02:00 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 3-2 แอร์เบ ไลป์ซิก
02:00 แอตเลติโก้ มาดริด 2-3 ลิเวอร์พูล
02:00 ปอร์โต้ 1-0 เอซี มิลาน
02:00 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม 4-0 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
02:00 อินเตอร์ มิลาน 3-1 เชอร์ริฟ ติราสโพล
02:00 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 0-5 เรอัล มาดริด
Austria Amateur cup
23:45 Red Star-Penzing 6-0 FCJ Alt Ottakring
00:00 Sportunion Schonbrunn 5-4 ฟาโวริตเนอร์ เอซี
Germany Regionalliga
00:00 วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก 1-1 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง
00:00 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 1-1 เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์
00:00 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) 0-2 อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก
Austrian 3.Liga
00:00 เอสวี เซเคอเคน 0-1 เอสวี โกรดิก
00:00 เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน 3-0 เอสวี วาลส์-กรูนัว
คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น
00:00 คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ 1-0 สปอร์ติง ซาน โฮเซ่
Austria Landesliga
00:00 กรัตคอร์น 2-1 SV Pachern
00:00 SK Furstenfeld 1-1 ทียูเอส ไฮเลเกนครอยซ์
เซกุนด้า ดิวิชั่น
00:00 ฮูเอสก้า 0-0 มาลาก้า
00:00 เอฟซี คาร์ทาเกน่า 1-0 สปอร์ติ้ง กิฆอน
02:00 เตเนริเฟ่ 0-1 เออิบาร์
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
00:00 ฟัลเค่นเบิร์ก 1-4 เฮลซิงบอร์ก
00:00 แลนด์สโครน่า 2-0 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ
เดนมาร์ก คัพ
00:00 โคลดิ้ง 2-2 ไนโคบิ้ง เอฟซี
Futsal Italian Serie A
00:00 คาตาเนีย(ฟุตซอล) 2-4 CMB Matera Futsa
00:00 โรมาเนีย(ฟุตซอล) 0-1 Petrarca Padova C5 Futsal
01:00 Sandro Abate Avellino Futsal 4-1 เปสคารา (ฟุตซอล)
01:00 L84 Futsal 5-0 Cormar Polistena Indoor Soccer
01:30 Lido Di Ostiav Meta Futsal 2-2 Royal Saint Giuseppe Futsal
01:45 Carme Dawson 3-3 Pessah Lo Fano
Lithuania II Lyga
00:00 FM Klaipedos 3-6 Niesky
Germany Landespokal
00:00 SV Rochling Volkling 0-4 เอฟซี 08 โฮมบวร์ก
00:30 SG 2000 Mulheim-Karlich 2-0 รอท-ไวส์ โคเบลนซ์
00:30 SV Morlautern 2-2 อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่
Israel C League
00:00 Hapoel Dir Hana 0-1 ไอรอนี่ บีไน คาบุล
กระชับมิตร (สโมสร)
00:15 เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก 2-3 เอฟซี โกรนิงเก้น(สำรอง)
01:00 SV 19 Sevelen 6-0 Union Wetten
01:30 La Louviere Centre 1-2 อันเดอร์เลช(ยู21)
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
00:30 ซีเอ พลาเทนเซ่ 1-1 โรซาริโอ เซ็นทรัล
02:45 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ 1-1 ราซิ่ง คลับ
05:00 ปาโตรนาโต ปารานา 3-3 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก
01:00 อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) 1-2 อัล ฮิลาล
BRA SPC
01:00 ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี 0-2 โคเมอเชียล-เอสพี
01:00 Botafogo B SP 2-0 เออี เวโล คลับ เอสพี
01:00 ริโอ คลาโร่ 0-2 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า
01:00 เซา เบนโต้ 0-1 โนโรเอสเต้
01:00 เซา เบอร์นาร์โด้ 1-0 พรีมาเวร่า
01:00 ซานโตส บี 0-1 อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี
01:00 เซา คาเอตาโน่ 4-0 ยูเวนตุส เอสพี
01:00 ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส 0-0 แอตทิเบีย
England U23 League Cup
01:00 เบิร์นลี่ย์ (ยู 23) 1-2 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด (ยู 23)
Brazil L
01:00 Barra da Tijuca 0-0 Buzios
Brazil Copa Gaucho
01:00 Sapucaiense RS 3-0 Garibaldi
Uruguay Reserve League
01:00 พลาซ่า โคโลเนีย(สำรอง) 1-1 แอตเลติโก้เฟนิกซ์(สำรอง)
01:30 โปรเกรสโซ่(สำรอง) 2-3 วอนเดอเรอส์เอฟซี (สำรอง)
01:30 Cerrito Reserves 2-1 Villa Espanola Reserves
Norwegian Youth Tippeligaen
01:15 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า(ยู 19) 4-1 เอ็มจอนดาเลน (ยู 19)
Futsal Spain Division De Honor
01:30 บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) 4-1 Real Betis Futsal
02:00 เลบันเต(ฟุตซอล) 5-3 บูเรลา(ฟุตซอล)
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป
01:45 สโต๊ค ซิตี้ 0-1 บอร์นมัธ เอเอฟซี
01:45 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 1-2 มิลล์วอลล์
01:45 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 1-0 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
01:45 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 2-2 ลูตัน ทาวน์
01:45 บริสตอล ซิตี้ 1-2 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
ลีกวัน อังกฤษ
01:45 ครูว์ อเล็กซานดร้า 0-4 ซันเดอร์แลนด์
01:45 วีแกน แอธเลติก 1-2 มิลตัน คียนส์ ดอนส์
01:45 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 1-1 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
01:45 พอร์ทสมัธ 0-4 อิปสวิช ทาวน์
01:45 พลีมัธ อาร์ไกล์ 3-0 โบลตัน วอนเดอเรอส์
01:45 ลินคอล์น ซิตี้ 0-1 เอเอฟซี วิมเบิลดัน
01:45 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 2-0 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
01:45 จิลลิ่งแฮม 1-0 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
01:45 ชาร์ลตัน แอธเลติก 2-3 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
01:45 ฟลีตวู้ด ทาวน์ 0-1 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
01:45 เชลแน่ม ทาวน์ 3-1 มอร์แคมบ์
01:45 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 0-0 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
อีเอฟแอลลีกทู
01:45 บาร์โรว์ 1-1 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
01:45 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 1-3 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด
01:45 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 1-1 บริสตอล โรเวอร์ส
01:45 คราวเลย์ ทาวน์ 1-3 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้
01:45 ฮาโรเกต ทาวน์ 2-2 ทรานเมียร์ โรเวอร์
01:45 เลย์ตัน โอเรียนท์ 1-1 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
01:45 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 1-1 พอร์ทเวล
01:45 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 2-2 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
01:45 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 3-0 สตีฟเนจ โบโรห์
01:45 โอลด์แฮม แอทเลติก 1-3 วอลซอลล์
01:45 ซอลฟอร์ด ซิตี้ 0-0 โรชเดล
01:45 ซัตตั้น ยูไนเต็ด 1-2 สวินดอน ทาวน์
England Southern Premier League
01:45 สวินดอน ซูเปอร์มารีน 0-1 ทอนตัน ทาวน์
01:45 ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ 3-2 ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์
01:45 เมอร์ธีร์ทาวน์ 0-3 พูล ทาวน์
01:45 ซอลส์บิวรี่ เอฟซี 1-2 เชสแฮม ยูไนเต็ด
02:00 คิงส์ แลงลีย์ 0-2 แฮร์โรว์ โบโร่
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
01:45 อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด 1-2 บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด
01:45 ฮอร์สแฮม 0-2 Cheshunt
01:45 เมอร์สทัมเอฟซี 4-0 โบเวร์ส พิทซี
เอฟเอคัพ
01:45 เกทส์เฮด 3-2 มาร์สค์ ยูไนเต็ด
01:45 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น 1-0 Pontefract Collieries
01:45 บักซ์ตัน เอฟซี 1-1 เค็ทเทอริ่ง ทาวน์
01:45 เร็กซ์แฮม 2-0 มาร์รีน
01:45 เวย์เม้าท์ 1-1 เยโอวิล ทาวน์
01:45 โฟล์คสโตน อินวิคต้า 2-2 อีสต์ไลก์
01:45 ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด 1-1 ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี
01:45 กุยเซลีย์ 2-1 แบล็คเลย์ ทาวน์
01:45 มอร์เพธ ทาวน์ 1-3 ยอร์ค ซิตี้
01:45 น็อตต์สเคาน์ตี้ 4-0 แทมเวิร์ธ
01:55 สแตรทฟอร์ด ทาวน์ 3-2 บอสตัน ยูไนเต็ด
02:05 เซนต์ อัลบัน ซิตี้ 1-1 โครินเธียน-แคชวลส์
England Ryman(Isthmian) League
01:45 AFC Sudbury 4-2 กรีท วอคเคอริ่ง โรเวอส์
01:45 ซิทติ้งบอร์น 3-2 วิทสเทเบิ้ล ทาวน์
01:45 มาร์โลว์ 0-1 Hanwell Town
02:00 นอร์ทวูด 0-1 บาซิงสโตค ทาวน์
ENG UD1
01:45 Hebburn Town 1-3 Brighouse Town
01:45 Cleethorpes Town 3-1 สต็อคบริดจ์
01:45 Spalding United 4-3 Soham Town Rangers
England Southern League Central Division
01:45 บานบุรี ยูไนเต็ด 3-2 เลสตัน เอฟซี
01:45 โคลวิลล์ ทาวน์ 6-2 ปีเตอร์โบโรสปอร์ต
01:45 โลเวสทอฟต์ ทาวน์ 1-0 รอยสตัน ทาวน์
01:45 นีดแฮมมาร์เก็ต 3-0 บิ๊กเกรซเวด ทาวน์
01:45 รูเชล โอลิมปิค 4-1 บรอมส์โกรฟ โรเวอร์
01:45 เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ 1-0 ฮิทชิน ทาวน์
01:45 รัชเดน ไดมอนด์ 0-1 บาร์เวล
01:45 อัลเวเชิร์ช เลื่อน แทมเวิร์ธ
01:45 สแตรทฟอร์ด ทาวน์ เลื่อน นูเนียตัน โบโรห์
Northern Ireland shield cup
01:45 คลิฟตันวิลล์ 4-2 บังกอร์
01:45 ลินฟีลด์ เอฟซี 6-1 ดันเดลา เอฟซี
England Northern Premier League
01:45 บักซ์ตัน เอฟซี เลื่อน สการ์โบโรห์
ENG SD1
01:46 ฮาร์โลว์ ทาวน์ 3-2 Welwyn Garden City
Bolivia Liga de Futbol Prof
02:00 รีล โปโตซี่ 2-1 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร
04:15 รอยัล พารี่ เอฟซี 0-1 เดอะ สตรองเกสต์
Republic of Ireland FAI Intermediate Cup
02:10 เซนต์ แพทริค ไซ 3-2 ยูซี ดับลิน
San Marino Girone A
02:15 SC Faetano 0-1 ซาน โจวันนี
02:15 เอซียูเวเนส โดกาน่า 2-1 เอสพี โดมัญญาโน
โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
02:30 อิตติฮัด เด แทงเจอร์ 0-2 เฟร์ ราเบท
Colombia Copa Mustang B
03:00 เวลเลดูปา เอฟซี 1-2 คอร์ตูลัว
Chile Primera D
03:00 เอซี โคลีนา 1-0 ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด
Panama First Division Women
03:00 CD Universitario (w) 0-3 Atletico Chiriqui (w)
04:00 Costa Del Este FC (W) 4-0 Alianza FC Panama (w)
Uruguay Segunda
03:15 ซีเอยูเวนตูเด้ 1-0 โรชา เอฟซี
Argentina Regional League
03:15 Huracan de San Luis 1-0 Juventud Unida Universitario U20
Honduras Liga de Ascenso
04:00 Parrillas One 2-2 CA Independiente Siguatepeque
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
04:30 ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ 0-3 นูเบลนเซ่
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีบี
05:00 ลอนดริน่า พีอาร์ 0-0 โกยาส
เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น
05:00 กัวเรตาโร่ เอฟซี 1-0 มอนเทอร์เรย์
Mexico Primera Divison A
05:00 มอนเตอร์เรย์ บี 0-1 ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า
Brasil Campeonato do Nordeste Primeira
05:10 คอนฟิแองก้า 1-1 ซูซา พีบี