บ้านผลบอล วิเคราะห์บอล One2Ball

บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

บอลวันนี้ เมื่อคืน ราคาบอล ทรรศนะ

ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 23-07-2021

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป ชาลเก้ 04
ต่อ บวกสิบ (GER D2 01:30)
FC Arges
ต่ำ 2 ลูก (ROM D1 22:30)
เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา
รอง 0.25 (AUT D2 23:30)
สตองดาร์ด ลีแอช
รอง 0.25 (BEL D1 01:45)
แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า
ต่อ เสมอ (POL D1 22:59)
ไลเฟริ่ง
ต่อ 1 ลูก (AUT D2 23:30)
Radomiak Radom
รอง 1 ลูก (POL D1 01:30)
FAC ทีม เฟอ ไวน์
รอง 0.25 (AUT D2 23:30)
FC Juniors OO
รอง เสมอ (AUT D2 23:30)
เต็ง สตองดาร์ด ลีแอช
รอง 0.25 (BEL D1 01:45)
แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า
ต่อ เสมอ (POL D1 22:59)
ไลเฟริ่ง
ต่อ 1 ลูก (AUT D2 23:30)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 23-07-2021

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง เรโม เบเลม
รอง เสมอ (BRA D2 02:00)
อินชอนยูไนเต็ด
รอง 0.5 (KOR D1 17:30)
เอฟเค รอสตอฟ
ต่ำ 2/2.5 (RUS D1 00:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
62329
บอล ยิ้มวาสนา 21 19/0/2 69 WWWLwWWWWW -
2
37715
kitti khachachart 22 14/4/4 53.5 WWlWDWWWWL ราดอมเมียร์ก ราดอม
3
55628
Panupong Chudchung 20 15/0/5 51.5 LWWWWLWwlL เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
25913
Art Gang 1/22 15 (22) 500.00
LWLWL
LLWLW
lWLWW
วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
เบรย์ วันเดอเรอร์ส
อคาเดมิก้า โคอิมบร้า
ยูทีเอ อารัด
ราปิด บูคาเรสต์
2
33757
Bestinate 1/22 15 (22) 500.00
WLWLL
LlLDW
WLlLL
ชาลเก้ 04
เชลบอร์น
ราซิ่ง เกงค์
ดินาโม มอสโก
เฮดไอเอฟเค
3
28740 star
Balthazar Cassius 2/21 10.5 (21) 500.00
LDWWL
WWWWW
wLLLW
ดาเชีย มิโอวินี่
เลช พอซนาน
เอฟเค รอสตอฟ
สตวร์มกราซ
เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก
download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

ข่าวฟุตบอล

download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

หวยออนไลน์

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันศุกร์ที่ 23 กรกฎาคม 2564
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
ไวเคาส์ลีกา
22:30 เฮดไอเอฟเค เคทีพี ค็อตก้า 1 - 10 ต่อเฮดไอเอฟเค $$$
โรมาเนีย ลีกา1
22:30 เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ ยูทีเอ อารัด บวกสิบ ต่อเอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ $$$
01:30 ดาเชีย มิโอวินี่ ราปิด บูคาเรสต์ บวกสิบ ต่อราปิด บูคาเรสต์ $$$
โปแลนด์เอ็คสตรัคลาซ่า
22:59 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า สตอล เมียเลช บวกสิบ ต่อแอลเคเอส ไนไซค์ซ่า $$$
01:30 เลช พอซนาน ราดอมเมียร์ก ราดอม 1 - 10 รองราดอมเมียร์ก ราดอม $$$
Austria Erste Division
23:30 เอสเคยู อัมเสตทเทน เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ ปป - 10 รองเอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ $$$
23:30 ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค 0.5/1 - 10 ต่อเอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค $$$
23:30 FC Superfund Pasching ลาฟนิทซ์ บวกสิบ ต่อลาฟนิทซ์ $$$
23:30 เอสวี ฮอร์น เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา ปป - 10 รองเอสเค โววาท์ส สเตย์ยา $$$
23:30 คัพเฟ่นเบิร์ก เอฟซี ไลเฟริ่ง 1 ต่อเอฟซี ไลเฟริ่ง $$$
01:25 ซังค์ พอลเท่น ราปิด เวียนนา (เยาวชน) 1/1.5 - 10 รองราปิด เวียนนา (เยาวชน) $$$
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก
00:00 เอฟเค รอสตอฟ ดินาโม มอสโก ปป - 5 รองเอฟเค รอสตอฟ $$$
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
01:30 ชาลเก้ 04 ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา ลบสิบ ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา $$$
ออสเตรีย บุนเดสลีกา
01:30 สตวร์มกราซ เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 1 - 10 ต่อ เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก $$$
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
01:45 สตองดาร์ด ลีแอช ราซิ่ง เกงค์ บวกสิบ ต่อราซิ่ง เกงค์ $$$
ไอร์แลนด์ FAI คัพ
01:45 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก เบรย์ วันเดอเรอร์ส 1.5/2 - 10 ต่อเซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก $$$
01:45 ยูซี ดับลิน เชลบอร์น 0.5 - 10 รองยูซี ดับลิน $$$
01:45 เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) คาร์บินทารี เอฟซี ลบสิบ คาร์บินทารี เอฟซี $$$
01:45 แอธโลน ทาวน์ วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0.5 รองแอธโลน ทาวน์ $$$
02:00 แชมร็อค โรเวอร์ส ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ 1.5/2 ต่อแชมร็อค โรเวอร์ส $$$
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีบี
02:00 ลอนดริน่า พีอาร์ เรโม เบเลม เสมอ รองเรโม เบเลม $$$
06:00 ปอนเต เปรตา โกยาส บวกสิบ ต่อโกยาส $$$
โปรตุเกส ลีกคัพ
02:15 ปอร์ติโมเนนเซ่ อคาเดมิก้า โคอิมบร้า 0.5 - 10 รองอคาเดมิก้า โคอิมบร้า $$$
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
05:00 แอดเลติโก ทูคูแมน ซีเอ ฮูราแคน ปป - 10 รองซีเอ ฮูราแคน $$$
07:15 ซีเอ พลาเทนเซ่ อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า ปป - 10 รองอัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันพฤหัสบดีที่ 22 กรกฎาคม 2564
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
กีฬาฟุตบอลในโอลิมปิก-ชาย
14:30 อียิปต์ (ยู 23) 0-0 สเปน (ยู23)
15:00 เม็กซิโก (ยู 23) 4-1 ฝรั่งเศส(ยู23)
15:00 นิวซีแลนด์ (ยู 23) 1-0 เกาหลีใต้(ยู 23)
15:30 ไอวอรี่โคสต์ (ยู 23) 2-1 ซาอุดิอาระเบีย(ยู 23)
17:30 อาร์เจนติน่า(ยู23) 0-2 ออสเตรเลีย (ยู 23)
18:00 ญี่ปุ่น(ยู23) 1-0 แอฟริกาใต้ (ยู23)
18:00 ฮอนดูรัส (ยู23) 0-1 โรมาเนีย ยู23
18:30 บราซิล (ยู 23) 4-2 เยอรมนี (ยู 23)
จีน ลีก ดิวิชั่น 2
14:30 จีน (ยู20) 2-1 ส่านซีเชาเยว่
14:30 อู่ฮั่น ชูเฟิง เฮลิ 0-3 ดีเอ็กซ์ ซีดี เอฟซี
14:30 ชิงเต่า จงเนิ่ง 1-1 เหอเบ่ย จิงยิง
14:30 กว่างซี เปาหยุนเอฟซี 2-2 ชานซี เมโทรโพลิส
15:00 ชิงเต่าจงชวงเหิงไท่ 2-2 เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์
15:00 เฉวียนโจว หย่าซิน 0-1 ฮูวนาน บิลโลวส์
ไชนีสซูเปอร์ลีก
15:30 ชางชุน ย่าไท่ 2-0 ปักกิ่ง กั๋วอัน
15:30 เทียนจิน ไทเกอร์ 1-3 เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว
17:30 เซี่ยงไฮ้ พอร์ท 1-0 เหอเป่ย เอฟซี
19:30 ต้าเหลียน โปร 1-1 หวูฮั่น เอฟซี
จีน ลีก ดิวิชั่น 1
15:30 ไซโบ้ ซันเดย์ 1-3 ซูโจว ดองวู
18:35 คุนชาน เอฟซี 1-0 เสิ่นหยาง เออบาน
18:35 หนันท่ง ฉื่อยัน 3-0 ปักกิ่ง ลี่ กง
19:00 กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง 0-0 เจียงซี เหลียนเชง
Australia Gold Coast Reserves
16:00 Musgrave Reserves 1-1 Runaway Bay Reserves
Australian cloth
16:30 เนอร์เล่ย์ เอฟซี 2-6 ไพน์ฮิลส์
Australia NPL Queensland U23
16:30 Gold Coast United U23 3-1 Brisbane Olympic FC U23
กระชับมิตร (สโมสร)
16:45 โคลูบารา 1-1 ฮาโปเอล ฮาเดร่า
21:30 โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี 2-1 โดซ่า คาโตโกเปีย
22:00 แทร็บซอนสปอร์ 1-0 บันไดมาสปอร์
22:30 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ 2-1 อคาเดมี่ ปานเดฟ
22:30 โปเบด้า 1-3 KF Besa 1976
22:30 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว 7-0 Chevenberg Guerrillas
22:35 เอฟเค แรด เบลเกรด 0-3 ฮาโปเอล เคอร์ยัต
22:45 เบต้าเยรูซาเล็ม 0-0 เออีเค ลาร์นาคา
22:59 เบเนเวนโต้ 2-2 โฟลิคโน กัลโช่
23:10 เคเอสแซดโอ ออสโตรเวียส 0-0 ฮาโปเอล เยรูซาเลม
00:00 สปอร์ติ้ง กิฆอน 7-0 ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล
00:00 เซบีย่า 1-0 ลาส พัลมาส
00:30 FC Monchengladbach 1894 2-1 VfR Krefeld-Fischeln
01:00 Gorleston 0-7 คิงส์ ลินน์
01:00 บียาร์เรอัล 2-2 โอลิมปิก ลียง
01:10 เอสเอสเฟา เมอเท็น 0-4 Fortuna Koln Youth
01:30 แสตมฟอร์ด เอเอฟซี 1-3 เค็ทเทอริ่ง ทาวน์
01:45 เยท ทาวน์ 1-1 Slimbridge AFC
01:45 Albion Sports 0-4 ฟาสเลย์ เซลติก
01:45 Prestwich Heys 4-3 Daisy Hill FC
02:00 เบนฟิก้า 1-0 ลีลล์
Bhutan Thimphu League
17:00 ไฮ ควอลิตี้ ยูไนเต็ด 1-3 พาโรยูไนเต็ด
รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
18:00 Chertanovo Moscow Youth 3-2 อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน)
Norwegian Youth Tippeligaen
18:30 โมลเด้ (ยู 19) 3-3 ทรอมโซ่ (ยู 19)
UEFA Europa Conference League
20:00 โลโคโมทีฟ อัสตานา 2-0 อาริส ซาโลนิก้า
20:00 อรารัต เยเรวาน 2-4 สลาสค์ วรอคลาวน์
22:30 บอลติกปาเนเวจิส 0-1 วอจโวดิน่า โนวิ แซด
22:59 โมลด์ 3-0 เซอร์เวตต์
22:59 คาราบัค 0-0 แอชดอด เอ็มเอส
22:59 เอฟเค โซชิ 3-0 เคสลา เอฟเค
22:59 ริกาสฟุทโบลา สโกลา 3-0 วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่
22:59 ออสเตรียเวียนนา 1-1 เบรย์ดาบลิค
22:59 คูพีเอส 2-2 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า
22:59 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 1-0 บีร์คีร์คารา เอฟซี
23:30 ดินาโม ทบิลิซี 1-2 มัคคาบี้ ไฮฟา
23:30 เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ 0-1 โบฮีเมี่ยนส์
23:45 เอล์ฟส์บอร์ก 4-0 เอฟซี มิลซามี่
23:45 ฮัมมาร์บี้ 3-1 มาริบอร์
00:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน 4-1 เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่
00:00 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 1-0 สโลวัคโก้
00:00 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 2-1 ดินาโม เบรสต์
00:00 ตูตา เดอร์เรซ 0-2 อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส
00:00 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 0-0 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก
00:00 อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี 1-3 เอ็มเอสเค ซิลิน่า
00:00 ซีเอส เปโตรคุบ 0-1 ชีวาสสปอร์
00:00 ดินาโม บาตูมี 0-1 บาเต้ โบริซอฟ
00:00 ซูดูว่า 0-0 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา
00:00 ริก้า เอฟซี 2-0 เอฟเค สเกนดิจา 79
00:00 จีซีร่า ยูไนเต็ด 0-2 ริเยก้า
00:00 เคเอฟ ลาซี 1-0 ซีเอส คราอิโอว่า
00:00 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 0-0 เซ็บซี่
00:00 เออีเอล ลิมาสซอล 1-0 วัลลัซเนีย
01:00 อาร์ดา 0-2 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
01:00 เอชบี ทอร์ชาฟน์ 4-0 เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า
01:00 เอฟเค ชคูปิ 0-3 ซานตาคลารา
01:15 บาเซิ่ล 3-0 ปาร์ติซานี ทิราน่า
01:30 สเตอัว บูคาเรสต์ 1-0 เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า
01:30 เคเอเอ เกนท์ 4-0 วาเลเรนก้า
01:30 ลาร์นเอฟซี 2-1 อาร์ฮุส เอจีเอฟ
01:30 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค 0-0 มัคคาบี้เทลอาวีฟ
01:30 เอฟเค เวเลซ 2-1 เออีเค เอเธนส์
01:45 อเบอร์ดีน 5-1 ฮัคเค่น
01:45 ฮิเบอร์เนี่ยน 3-0 เอฟซี ซานต้าโคโลม่า
01:45 ลินฟีลด์ เอฟซี 4-0 โบแรกซ์ บันจา ลูกา
02:00 อูจเปสต์ 2-1 วาดุซ
02:00 ปาร์ติซาน เบลเกรด 1-0 ดูนาจสก้า สเตรด้า
02:00 โปกอน เซซิน 0-0 แซดเอ็นเคโอซีเยค
02:00 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต 2-0 โทบอล คอสตาเนย์
02:00 วาลูร์ เรย์ยาวิค 0-3 โบโด กลิมท์
02:00 ดันดาล์ค 2-2 เลวาเดีย ทัลลินน์
02:00 เดริต้า จิลาน 0-0 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม
02:00 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ 0-2 โรเซนบอร์ก
02:30 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค 1-2 โฟล่า เอสซ์
Brazil L
20:00 อิตาโบไร อาร์เจ 1-2 Uni Souza
01:00 AE Independente 3-0 Juventus RJ
01:00 เบลฟอร์ด โรโซ อาร์เจ 4-0 Santa Cruz RJ
01:00 Buzios 2-1 Paduano RJ
01:00 Uniao Central 0-3 ซีเอเอซี บราซิล เอฟซี
01:00 บาร์เซโลนาอีซี 1-0 อัตเลติโก คาริโอคา
Brazil national youth (U20) Football Championship
20:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ(ยู 20) 2-0 โนว่า อีกูอาคุ (ยู 20)
20:00 วาสโก ดา กามา (ยู 20) 0-0 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน)
20:00 อเมริกา-อาร์เจ(ยู 20) 0-1 Audax Rio EC U20
01:00 เรเซนเด้ อาร์เจ (ยู 20) 3-0 โปร์ตูเกซา อาร์เจ ยู 20
01:00 โวลตา เรดอนดา (ยู 20) 2-1 แม็คเคย์ (ยู 20)
02:00 ริเวอร์ พีไอ(เยาวชน) 0-2 EC Timon U20
Macau FA Cup
20:10 Alfandega 3-2 ทิม ไออีซี
Norway 2.Liga
20:30 Oygarden FK 1-0 ออด เกรนแลนด์ 2
22:59 นาร์โด เอฟเค 3-2 โรเซนบอร์ก บี
00:00 โมสส์ 0-4 อัสเคอร์
00:00 โนท็อดเด้น เอฟเค 4-1 เฟรม ลาวิค
Mexico Youth U20
21:00 เกเรตาโร่ (ยู20) 0-1 คลับ อเมริกา (ยู 20)
Paraguayan Division 2
21:00 Sportivo Ameliano 4-0 ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส
21:00 อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. 1-0 เจนเออะแร็ล ดิแอซ
Estonia U19 League
21:00 Tallinna JK Legion U19 5-0 JK Nomme Kalju U19
Uruguay Segunda
00:15 ซีเอ แอตเทนาส 0-0 สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ
02:45 ดานูบิโอ เอฟซี 0-2 Albion FC
05:15 โรชา เอฟซี 2-0 แรมปรา จูเนียร์
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก
22:00 Akwa Starlets 4-0 อะดามาวา ยูไนเต็ด
22:00 อิฟานยี่ ยูบัช 1-1 เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล
22:00 ควาร่า ยูไนเต็ด 3-1 วิคกิ ทัวร์ริส
Libyan Premier League
22:00 Altai Phoenix 2-1 อัล-อาห์ลี เบงซี่
22:00 Al Sadaqa FC 1-0 ดาร์เนส
22:00 อัลอันวาร์ 4-2 Shah Bob Chyba
22:30 อัล-เวห์ด้า (ลิเบีย) 1-2 Rafeeq
01:00 อัล-ชาต 1-1 เจ เวอร์โฮ ลีห์
Finland Kolmonen
22:00 ทูลอน ทีเอสโต 0-7 อีเตล่า เอสปูน พอลโล่
22:30 วีพีเอส วาซ่า จูเนียร์ส 3-2 นอร์วัลล่า
22:30 OsPa 3-6 FC Raahe
22:59 เอซีอี 0-1 แทมเปอร์รีน ปิลี่-โทเวอริท
22:59 Nykarleby IK 1-1 Idrottsklubben Myran
23:15 แอตแลนติส 2 10-0 ตูยูซูล่า
00:00 อีไอเอฟ อคาเดมี่ 1-1 เอฟซีเอสพู
00:15 MPS 5-2 อาร์ไอพีเอส ริฮิมากิ
Belarus Reserve League
22:00 Rukh Brest Reserves 3-2 เอฟซี มินส์ค(สำรอง)
กระชับมิตรทีมชาติ
22:10 คูเวต (ยู 23) 4-2 บาห์เรน(ยู23)
Peru B League
22:30 CDC Santa Rosa Pucallpa 3-0 ซานโต๊ส
01:00 CD Coopsol 1-0 ฮวน อูริช
03:30 Sport Chavelines Juniors 3-2 ปิราต้า เอฟซี
Finland Ykkonen Women
22:30 Turun Weikot (w) 1-1 ทีพีเอส ตูร์คู (ญ)
เอสโตเนีย คัพ
22:59 FC Kohvile 1-2 เจเคเวลโค่ทาร์ทู
ชิลี พรีเมียร์ บี
23:25 ซีดี โคเปียโป เอสเอ 1-0 ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้
07:30 ซานหลุยส์ คิวโลต 1-0 ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
00:00 เฮลซิงบอร์ก 2-3 ไอเอฟเค วาร์นาโม่
Egyptian Premier League
00:00 เอล อาห์ลี 1-1 NBE SC
Austrian 3.Liga
00:00 SV Spittal 0-2 สตวร์ม กราซ (เยาวชน)
Brasileiro Aspirantes Sub 23
01:00 คอรินเทียนส์ (ยู 23) 0-1 อาไว เอฟซี(ยู 23)
01:00 ฟลูมิเนนเซ่ ยู 23 4-0 ฟิเกอร์เร้นซ์(ยู 23)
01:00 เกรมิโออาร์เอส(ยู 23) 4-1 CRB U23
01:00 Juventude RS U23 2-1 ซานโตส(ยู 23)
01:00 อีซี วิตอเรีย(ยู 23) 1-2 Bragantino PA U23
03:00 Cuiaba/MT U23 0-0 อีซี บาเฮีย(ยู 23)
Brazil Catarinense Division 2
01:00 Guarani de Palhoca 0-0 บาร์ราเอฟซี
06:00 CA Carlos Renaux 4-0 ฟลูมิเนนเซ่ เอสซี
Brazil Campeonato Cearense Division 2
01:30 Pacatuba 0-1 อิตาปิโปกา ซีอี
02:00 มาราคานา ซีอี 1-0 CE Uniao
Ireland Leinster Senior League
01:45 Firhouse Clover FC 1-0 Kilnamanagh AFC
01:45 Glebe North FC 2-1 โฮม ฟาร์ม เอฟซี
Bolivia Liga de Futbol Prof
02:00 คลับ กัวบิร่า 3-2 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์
04:15 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 1-3 Independiente Petrolero
05:15 โบลิวาร์ 1-1 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร
Columbia women
02:00 ลา อีคูดัด (ญ) 5-1 Llaneros (w)
07:40 มิลเลียนนาริออส (ญ) 0-0 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ (ญ)
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1
02:15 ฟจอลเนอร์ 3-1 ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค
Iceland Division 2
02:15 Throttur Vogur 0-0 ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก
02:15 เรยเนียร ซานเกอร์ได 0-0 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์
Iceland 4 Deild
03:00 Vaengir Jupiters 4-2 ฮวิติ ริดดารินน์
03:00 อัลฟ์ทาเนส 4-2 อีเมียร์
Ecuador Campeonato Serie B
03:00 Chacaritas SC 0-0 CD Independiente Juniors
03:00 Cumbaya FC 2-1 กัวเลซีโอเอสซี
03:00 ปอร์โต วิ โฮ 2-0 Guayaquil SC
07:00 เดปอร์ติโบ กีโต้ 1-1 ซีดี เอล นาซิอองนาล
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
04:00 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา 5-0 อารากัว เอฟซี
06:15 เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี 4-2 ทรูจิลลานอส
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีบี
05:00 กอริติบ้า พีอาร์ 1-1 ซีอาร์บี แม็คซิโอ
07:30 อาไว เอฟซี เอสซี 1-0 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์
โคปา ซูดาเมริกาน่า
05:15 อินดิเพนเดนเต้ 1-1 ซานโตส
07:30 โรซาริโอ เซ็นทรัล 1-0 เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า
07:30 ซีเอ เพนาโรล 0-1 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ
Panama Liga Nacional de Ascenso
06:00 ซานทาน่า เอพี 1-1 มาคาปา
Canadian Premier League
07:00 Forge FC 1-2 Cavalry FC
เมเจอร์ลีกซอกเกอร์
07:25 ออร์แลนโด ซิตี้ 2-1 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
08:45 Austin FC 0-1 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์
โกปาลิเบร์ตาโดเรส
07:30 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 0-0 โอลิมเปีย อาซันซิออง
เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น
09:00 กัวเรตาโร่ เอฟซี 0-0 คลับ อเมริกา