บ้านผลบอล วิเคราะห์บอล One2Ball

บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

บอลวันนี้ เมื่อคืน ราคาบอล ทรรศนะ

ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 29-02-2024

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป รอแยล อันท์เวิร์พ
ต่อ 1.5/2 (BEL Cup 02:45)
ยัง บอยส์
ต่อ 0.5 (SUI Cup 02:30)
แอตเลติโก้ มาดริด
รอง 0/0.5 (SPA CUP 03:30)
เซ็บซี่
ต่อ 0.5 (ROM D1 21:15)
โกรนิงเก้น
รอง 2.5 (HOLC 02:00)
แรนส์
ต่อ 1.5/2 (FRAC 02:45)
กาลาตาซาราย
ต่อ 1.5 (TUR Cup 00:45)
สเตอัว บูคาเรสต์
ต่อ 0.5 (ROM D1 02:00)
เบนฟิก้า
รอง 0.5 (POR CN 03:45)
เต็ง กิมนาเซีย ลา พลาต้า
ต่อ 0/0.5 (ARG D1 05:00)
โคโล โคโล่
ต่อ 0/0.5 (CON CLA 07:30)
ซีเอ ฮูราแคน
ต่อ 0/0.5 (ARG D1 07:15)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 29-02-2024

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง รอแยล อันท์เวิร์พ
ต่อ 1.5/2 (BEL Cup 02:45)
ยัง บอยส์
ต่อ 0.5 (SUI Cup 02:30)
แรนส์
ต่อ 1.5/2 (FRAC 02:45)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
64106
Htstower Street Wear 26 22/1/3 75.5 WWDWWWLwWW -
2
32660 star
Preecha Chalermwut 25 17/0/8 55 lWWlLlWWWL -
3
63026
วรชิต เป็นต่อ 27 18/0/9 52.5 LWLWWWLLLW -
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
36864
Multiple Time 1/27 15 (27) 500.00
WLWWW
LWLWl
WWWWW
-
-
-
-
-
2
33171
Cha'lad Kob 1/24 15 (24) 500.00
LLLWL
WLWLL
LWLWW
-
-
-
-
-
3
26840 star
Arsuwan Musor Wan 1/23 15 (23) 500.00
WWWLL
WlLlW
DDLWw
-
-
-
-
-
download iOS app

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

download iOS app

ข่าวฟุตบอล

download iOS app

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันพุธที่ 28 กุมภาพันธ์ 2567
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
ซูเปอร์ลีก กรีซ
20:00 แอสเตราส ตริโปลิส AE Kifisias 0.5/1 3-3 ต่อ แอสเตราส ตริโปลิส
20:00 โวลอส เอ็นเอฟซี โอเอฟไอ เครเต้ เสมอ 3-1 ต่อ โอเอฟไอ เครเต้
22:00 พาไนโทลิกอส อกรีนิออน โอลิมเปียกอส ไพรีอัส 1/1.5 1-2 ต่อ โอลิมเปียกอส ไพรีอัส
22:00 พีเออี อโตรมิตอส เลเมีย 0/0.5 3-1 รอง เลเมีย
00:00 เออีเค เอเธนส์ พาส เจียนนิน่า 2/2.5 4-2 รอง พาส เจียนนิน่า
01:00 พานเซอร์ไรกอส พีเอโอเค ซาโลนิก้า 1.5/2 0-2 ต่อ พีเอโอเค ซาโลนิก้า
02:00 พานาธิไนกอส อาริส ซาโลนิก้า 1 2-0 ต่อ พานาธิไนกอส
ฟุตบอลโครเอเชีย คัพ
20:00 รูเดส ริเยก้า 1.5 0-1 ต่อ ริเยก้า
00:00 ดินาโม ซาเกร็บ เฮชเอ็นเคกอริก้า 1/1.5 4-0 ต่อ ดินาโม ซาเกร็บ
เตอร์กิช คัพ
21:30 แทร็บซอนสปอร์ อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 0.5 1-0 ต่อ แทร็บซอนสปอร์
00:45 เบซิคตัส เจเค คอนยาสปอร์ 1 2-0 ต่อ เบซิคตัส เจเค
เซเรียอา
00:00 ซัสเซาโล่ นาโปลี 0.5/1 1-6 ต่อ นาโปลี
02:45 อินเตอร์ มิลาน อตาลันต้า 0.5/1 4-0 ต่อ อินเตอร์ มิลาน
โปแลนด์เอ็คสตรัคลาซ่า
00:30 สตอล เมียเลช เอลเคเอสลอดซ์ 0.5 1-0 ต่อ สตอล เมียเลช
สวิสคัพ
02:15 เดเลมอน เซอร์เวตต์ 2 0-2 ต่อ เซอร์เวตต์
02:30 บาเซิ่ล ลูกาโน 0/0.5 2-2 ต่อ บาเซิ่ล
02:30 เอฟซี ซูริค วินเตอร์ทูร์ 1 0-2 ต่อ เอฟซี ซูริค
เซเรียบี
02:30 สเปเซีย เฟอรัลพิซาโล 0.5 0-2 ต่อ สเปเซีย
02:30 ปิซ่า โมเดน่า 0/0.5 2-2 ต่อ ปิซ่า
02:30 เอซี เวนิช ชิตตาเดลล่า 0.5 2-0 ต่อ เอซี เวนิช
เอฟเอคัพ
02:30 เชลซี ลีดส์ ยูไนเต็ด 1 3-2 ต่อ เชลซี
02:45 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 0/0.5 0-1 ต่อ แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
02:45 วูล์ฟแฮมป์ตัน ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน เสมอ 1-0 ต่อ ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน
03:00 ลิเวอร์พูล เซาแธมป์ตัน 1 3-0 ต่อ ลิเวอร์พูล
ฟุตบอลเบลเยี่ยม คัพ
02:30 แซงต์ กิลลุส คลับบรูซ 0/0.5 2-0 ต่อ แซงต์ กิลลุส
สกอตติชพรีเมียร์ชิป
02:45 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี ฮิเบอร์เนี่ยน 0.5 1-1 รอง ฮิเบอร์เนี่ยน
02:45 อเบอร์ดีน เซนต์ จอห์นสโตน 0.5/1 0-2 รอง เซนต์ จอห์นสโตน
02:45 คิลมาร์น็อค กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 1/1.5 1-2 ต่อ กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
02:45 เซลติก ดันดี 2 7-1 ต่อ เซลติก
03:00 ลิฟวิงสตัน มาเธอร์เวลล์ เสมอ 1-3 ต่อ มาเธอร์เวลล์
กุปเดอฟร็องส์
03:00 เอฟซี รูออง วาล็องเซียนส์ เสมอ 1-1 ต่อ วาล็องเซียนส์
โกปาลิเบร์ตาโดเรส
05:00 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล 1/1.5 2-0 ต่อ เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ
07:30 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ออโรร่า 2/2.5 ต่อ โบตาโฟโก้ อาร์เจ
07:30 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน นาซิอองนาล อซุนซิยง 1 รอง นาซิอองนาล อซุนซิยง
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา
05:30 ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส พัลไมรัส 1 0-2 ต่อ พัลไมรัส
07:35 อินเตอร์ เด ลีเมย์รา เซาเปาโล 0.5/1 ต่อ เซาเปาโล

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันพุธที่ 28 กุมภาพันธ์ 2567
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
โอเชียเนีย แชมเปี้ยนชิพ ลิก
12:00 Ifira Black Bird 1-1 Classic FC
Indonesia Super League U20
13:30 เปอร์ซิจา จาการ์ตา(ยู 20) 1-2 ปูซามาเนียบอร์เนียว(ยู 20)
14:30 บาหลี ยูไนเต็ด(ยู 20) 1-2 Persita Tangerang U20
15:00 บายังการา เอฟซี(ยู 20) 1-1 Persis Solo U20
15:30 พีเอส บาริโต ปูเตร่า(ยู 20) 2-0 เปอร์เซบายา สุราบายา(ยู 20)
Northern NSW U20 League
13:45 ดัลวิชฮิลล์(ยู20) 1-0 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี (ยู 20)
14:00 แคนเทอร์เบอรี แบงส์ทาวน์ (ยู 20) 1-2 มาคาร์เธอร์ แรมส์ (ยู 20)
India Mumbai Elite League
14:30 Reliance FYC 2-1 ซีเอฟซีไอ
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
15:00 เปอร์ซิค เคดีรี่ 3-1 บาริโต ปูเตรา
19:00 พีเอสเอ็มมากัสซาร์ 0-0 เปอร์เซบายา สุราบายา
มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ
15:00 Udon United 1-1 สุรินทร์ เอฟซี
17:00 สมุทรสาคร เอฟซี 2-2 เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
18:00 ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี 1-1 ลำพูน วอร์ริเออร์
18:00 วัดโบสถ์ เอฟซี 0-0 Singha GB Kanchanaburi
18:00 สุโขทัย เอฟซี 3-1 กบินทร์ ยูไนเต็ด
19:00 ชลบุรี เอฟซี 2-1 นครปฐม เอฟซี
19:00 บางกอก เอฟซี 5-4 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
19:00 สงขลา เอฟซี 2-2 ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด
Australian Welsh League
15:30 ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี 5-4 อินเตอร์ ไลออนส์ เอฟซี
15:30 Nepean Football Club 1-2 เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี
15:30 นอร์เทิร์น ไทเกอร์ 1-0 บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์
15:30 แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน 2-3 Bulls Academy
15:30 เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์ 2-1 แบ๊งค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์
15:45 Dulwich Hill SC 1-1 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี
16:00 แคนเทอร์เบอรี แบงส์ทาวน์ เอฟซี 4-0 มาคาร์เธอร์ แรมส์
กระชับมิตรทีมชาติ
16:00 สเปน(ยู16) 2-0 ญี่ปุ่น(ยู16)
16:10 เดนมาร์ก (ญ) ยู16 0-3 นอร์เวย์(ญ) ยู16
17:00 สเปน (ญ) ยู 20 2-2 เม็กซิโก (ญ) ยู 20
18:00 จอร์เจีย (ญ) 1-0 มาซิโดเนีย (ญ)
18:00 ไอร์แลนด์เหนือ (ญ) ยู19 1-3 กรีซ (ญ) ยู19
19:00 จอร์เจีย (ยู 19) 0-0 อิสราเอล(ยู 19)
19:30 ตุรกี (ญ) 1-0 โรมาเนีย(ญ)
20:00 สกอตแลนด์ (ยู 16) 0-1 โรมาเนีย (ยู 16)
20:00 ไซปรัส(ยู16) 0-0 นอร์เวย์ (ยู 16)
21:30 เดนมาร์ก ยู16 1-4 ฝรั่งเศส (ยู 16)
21:40 อังกฤษ(ญ) ยู16 3-0 Ecuador U16(W)
22:30 ออสเตรีย(ญ) 1-1 เดนมาร์ก(ญ)
00:00 โคลัมเบีย(ญ) ยู20 0-1 สหรัฐอเมริกา (ญ) ยู 20
01:30 First Vienna (W) 3-2 ออสเตรีย(ญ) ยู17
02:00 โบลิเวีย (ญ) 0-1 เปรู (ญ)
03:00 อาร์เจนติน่า (ญ) ยู17 2-1 ปารากวัย(ญ) ยู 17
India Santosh Trophy
16:00 Chirag United Kerala 2-0 อรุณาจัล
20:30 Meghalaya 0-0 กัว เอฟที
Azerbaijan Division 2
16:00 Irəvan FK 0-7 เอฟเค โมอิก บากู
18:00 เคสลา เอฟเค 1-1 ซากาตาล่า เอฟเค
Australia New South Wales League 2
16:00 Hawkesbury City SC 0-4 Camden Tigers SC
กระชับมิตร (สโมสร)
16:00 สมอร์กอน เอฟซี 1-1 เอฟซี โมโลเดชโน
17:00 สลาเวีย โมซีร์ 3-3 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค
18:00 เอฟซี โกเมล 3-2 อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์
22:00 สตรอมก็อดเซ็ท 1-0 ลีลล์สตรอม
00:00 สคีด ออสโล 3-0 โลเรนสโคก
00:00 ซองน์ดาล 3-0 โฟลโร
00:00 ลิน ออสโล 3-2 กเจลแซส
00:30 จีเจลเลอราเซน ไอเอล 0-1 แบรัมเอสเค
01:00 โนท็อดเด้น เอฟเค 2-0 Eik ตอนซ์เบิร์ก
01:30 Sturm Graz/Stattegg Women 3-0 โอลิมปิจา ลจุบจาน่า (ญ)
03:00 ยูโรปาเอฟซี 3-1 กลาซีส ยูไนเต็ด เอฟซี
Olympic (Preliminaries) Asian-Woman
16:10 ออสเตรเลีย(ญ) 10-0 อุสเบกิสทาน(ญ)
16:30 ญี่ปุ่น(ญ) 2-1 เกาหลีเหนือ(ญ)
Australia Queensland Pro Series
16:30 โลแกน ไลท์นิ่ง 0-2 มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด
Spain Youth League
18:00 UCD Canada Atletico U19 1-0 Marbella U19
18:00 Xerez Deportivo U19 1-3 เซบีย่า (ยู 19)
18:30 เรอัล เบติส (ยู 19) 3-1 CF Alhendin Balompie U19
18:30 Seneca CF U19 0-1 ซีดี 26 เดอ เฟเบอเรโร่(ยู19)
22:00 กรานาดา (ยู 19) 3-1 UD Tomares U19
23:30 ซาน เฟลิกซ์ ซีเอฟ(ยู19) 0-1 คาดิส (ยู 19)
เวียดนาม ดิวิชั่น 1
18:00 นัม ดินห์ เอฟซี 3-2 ฮานอย ทีแอนด์ที
18:00 บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง 1-0 ฮองลินห์ ฮาตินห์
19:15 โฮจิมินห์ซิตี้ 2-1 บินห์ดินห์
Tanzania Ligue 1
18:00 Ihefu SC 1-1 Mashujaa FC
18:00 ทานซาเนีย ไพรซัน 2-1 Tabora United FC
20:00 Singida Big Stars FC 0-1 อาซาม เอฟซี
20:00 Geita Gold 0-0 Kagera Sugar
อินเดียลีกดิวิชั่น 1
18:00 อิซาว์ลเอฟซี 0-1 รีล แคชเมียร์ เอฟซี
20:30 ชิลลอง ลายอง เอฟซี 4-4 ราชาสถาน คลับ
พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
18:00 เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย 1-1 อารารัต
18:00 เอฟเค แวน 0-2 อรารัต เยเรวาน
พรีเมียร์ลีก อิหร่าน
18:00 แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ 2-0 เอสเตกัล คูซสถาน
18:30 บาดราน เอฟซี 0-0 เมส ราฟซานจาน
18:30 เพย์กัน 2-2 ซาแนท นาฟ
20:45 ซบ อฮัน 0-1 เพอร์เซโปลิส
Poland Division 2
18:00 เลช พอซนาน 2 2-1 โอลิมเปีย ไอบรองก์
Cambodia Cup
18:00 พนมเปญ เอฟซี 1-0 Kirivong Sok Sen Chey
Iran Div 2
18:30 Espad Tehran 1-2 Kavir Moghava
18:30 Atrak Bojnourd FC 0-1 Shahrdari Hamedan
18:30 Shohada Razakan 2-3 Niroye Zamini
Cameroon League Women
19:00 Eclair de Saa (W) 2-1 Authentic de Douala (W)
21:00 เอฟซี อีโบโลว่า (ญ) 3-0 Dja Sports (W)
21:00 เอเอส เอวาเอฟเอฟ (ญ) 0-1 Lekie Filles FC (W)
Argentina Reserve League
19:00 บียา ดาลมิเน(สำรอง) 1-1 ลอส อันเดส(สำรอง)
19:00 อคาสซูโซ(สำรอง) 4-3 Deportivo Liniers Reserves
19:00 San Martin Burzaco Reserves 1-1 Argentino Merlo Reserves
03:00 โกดอย ครูซ (สำรอง) 0-1 ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง)
03:00 ฮูรากัน(สำรอง) 1-1 ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง)
03:00 CA Colegiales Reserves 2-1 วิลลา ซานคาร์ลอส(สำรอง)
03:00 กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) 0-1 แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง)
05:00 ราซิ่ง คลับ (สำรอง) 1-3 ริเวอร์ เพลท(สำรอง)
Hong Kong Elite Cup
19:00 โวฟูไทโป 0-2 เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์
Slovenia U19
19:00 ดอมซาเล่ (ยู 19) 2-1 Brinje Grosuplje U19
ฮังการี คัพ
19:00 Mezoors 1-1 วาซาส
22:59 โคซาร์มิสเลนี่ย์ เอสอี 0-3 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน
22:59 เวซสเพรม เอฟซี 0-2 เคชเคเมติ ทีอี
00:00 ดูน่า อัสซ์ฟอล์ท ทีวีเอสอี 0-3 วาร์ดา เซ
01:00 เดเบรเซน วีเอสซี 1-1 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี
เปอร์เซีย คัพ
19:00 Jedinstvo Bihac 0-1 เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์
22:00 Posusje 3-2 FK Sloga Doboj
00:30 โบแรกซ์ บันจา ลูกา 0-0 เอฟเค ซาราเยโว
Syria Division 2
19:00 อัล มาจด์ 0-3 อัล-โชต้าดามัสกัส
Greece Amateur Cup
19:30 Pao Deilinon 0-1 AO Damastas
บัลแกเรีย คัพ
19:30 เอฟซี ฮีบาร์ 2-1 พีริน บลากอเยฟกราด
22:30 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 1-0 อาร์ดา
พรีเมียร์ลีกอียิปต์
20:00 Kafr El Shaikh 1-3 เอล มานซูรา
20:00 Delphi SC 1-0 อลาอับ ดามานอาวเออร์
20:00 Pioneers Club 0-0 Maleyat Kafr El Zayat
20:00 Alexandria Petroleum 2-2 Sporting Alexandria
Uganda Premier League
22:59 NEC FC Bugolobi 0-3 กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี
ซูเปอร์ลีก กรีซ
20:00 แอสเตราส ตริโปลิส 3-3 AE Kifisias
20:00 โวลอส เอ็นเอฟซี 3-1 โอเอฟไอ เครเต้
22:00 พาไนโทลิกอส อกรีนิออน 1-2 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส
22:00 พีเออี อโตรมิตอส 3-1 เลเมีย
00:00 เออีเค เอเธนส์ 4-2 พาส เจียนนิน่า
01:00 พานเซอร์ไรกอส 0-2 พีเอโอเค ซาโลนิก้า
02:00 พานาธิไนกอส 2-0 อาริส ซาโลนิก้า
Saudi Arabia Division 2
20:00 อัลนาจม่า(ซาอุฯ) 3-1 Al-Jndal
20:15 โอฮูด มีดินา 3-1 อัล บาเดน
22:20 ฮาเจอร์ 1-4 อัล โอลูบัช
ฟุตบอลโครเอเชีย คัพ
20:00 รูเดส 0-1 ริเยก้า
00:00 ดินาโม ซาเกร็บ 4-0 เฮชเอ็นเคกอริก้า
UEFA Youth League U19
20:00 โอลิมเปียกอส(ยู 19) 2-2 ล็องส์(ยู 19)
20:30 เอซี มิลาน(U19) 2-2 บราก้า(ยู 19)
21:00 เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก (ยู 19) 0-1 น็องต์(ยู 19)
22:00 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) 3-2 เฟเยนูร์ด (ยู 19)
00:00 เรอัล มาดริด (ยู 19) 2-0 แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19)
Libyan Premier League
20:00 Al Sadaqa FC 1-1 Al Suqoor
Burundi League
20:10 Telaviv FC 0-0 Olympique Star
Oman Sultan Cup
20:25 บาห์ลา 0-0 ดูฟาร์
Italy Serie D
20:30 ปอติซี 1906 3-1 ASD San Luca
20:30 ASD Anziolavinio 1-2 Atletico Uri
20:30 เอฟบีซี กราวิน่า 1-1 SS Angri
20:30 Boreale 1-1 ตราสเตเวเร กัลโช่
20:30 Cynthiabalonga 0-1 Romana FC
20:30 อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ 2-4 ซาน นิโคโล
20:30 อาร์โคนาเตเซ่ 1-2 ปิอาเชนซา
20:30 Borgosesia 2-4 Alba(ITA)
22:59 Casarano 0-0 เอเอสดี มารีนา ฟรานกา
Italy Serie D Cup
20:30 Varesina Calcio 2-2 กาวอร์ราโน
22:59 ไอโมเลเซ่ 1-2 ทราปานี่
สโลวาเกีย คัพ
20:30 โอเดว่า ลิปานี่ 0-0 เอ็มเอฟเค สกาลิก้า
23:30 สโลวาน บราติสลาวา 1-0 เอ็มเอสเค ซิลิน่า
23:30 ดูนาจสก้า สเตรด้า 0-1 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค
France Youth U19 League
20:30 อฌักซิโอ้(ยู 19) 1-1 Air Bel U19
England U21 Professional Development League 2
21:00 Bournemouth AFC U21 2-3 ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ยู 21)
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก
21:00 มุมไบ ซิตี้ 1-1 เอฟซี กัว
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก
21:00 คัตซิน่า ยูไนเต็ด 3-2 เคโน พิลเลร์ส
21:00 ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี 2-0 โลบี สตาร์ส
22:00 ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี 1-5 พลาเทอู ยูไนเต็ด
22:00 Sporting Lagos FC 2-1 อควายูไนเต็ด
22:00 เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล 1-0 รีโมสตาร์
22:00 Bayelsa United 2-0 Doma United
มอนเตเนกรินเฟิสต์ลีก
21:00 Jedinstvo Bijelo Polje 0-1 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค
21:00 FK Mladost DG 0-3 Decic Tuzi
22:00 โอเอฟเคเปโตรวัค 1-1 เอฟเครูดาร์
23:30 เอฟเค มอร์นาร์ 0-0 Arsenal Tivat
00:00 เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า 0-1 Jezero Plav
เตอร์กิช คัพ
21:30 แทร็บซอนสปอร์ 1-0 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
00:45 เบซิคตัส เจเค 2-0 คอนยาสปอร์
Mexico Youth U23
22:00 Tigres UANL U23 0-0 Juarez FC U23
06:45 Tijuana U23 0-0 Monterrey U23
Angola Girabola League
22:00 Sagrada Esperanca 1-0 Recreativo Libolo
Qatar League Division 2
22:00 อัล เมไซเมีย 2-3 อัล ชาฮานียา
22:00 อัล ไซลีย่า 1-1 รัสเซลล์ซิตี้
22:00 อัล คอร์ 3-1 อัล บิดด้า เอสซี
22:00 Al Waab SC 1-2 อัล คูไรติอัต
พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
22:00 เอฟเค กาบาล่า 0-4 คาราบัค
Niger Super League
22:15 ASN Nigelec 1-1 Jangorzo FC
OP AFW
22:59 แซมเบีย (ญ) 3-3 กานา (ญ)
01:00 โมร็อกโก (ญ) 4-1 ตูนิเซีย (ญ)
Gambia Division 2
22:59 Immigration FC 0-2 Serrekunda FC
22:59 Jam City 1-0 Latrikunda Utd
22:59 Elite United 0-0 Unique Global FC
Nicaragua Cup
22:59 ซีดี จูเนียร์ เดอ มานากัว 2-0 ชินันเดกาเอฟซี
Spanish Bizkaia-Tercera Division
22:59 Atletico Espeleno 1-2 โคนิล ซีเอฟ
00:00 ซีดี โรด้า 1-3 Gandia
Bahrain Division
22:59 คาลาลี 2-0 Um Alhassam
22:59 Al Ali CSC 3-0 อัล อิติฮัด (บาห์เรน)
22:59 เมลคิยา 0-0 Buri
สาธารณรัฐเช็ก คัพ
22:59 ฟาสตาฟ ซลิน 1-1 สโลวาน ลิเบอเรช
00:00 สลาเวีย ปราก 2-2 สปาร์ตาปราก
Mali League Women
23:15 AS Police (W) 3-0 AS Real (W)
23:15 AS DE Mande (W) 2-0 AS Momo Sikasso (W)
23:15 Amazones C5 (W) 6-1 Entente Sirakoro (W)
โปแลนด์ คัพ
23:30 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก 1-1 โคโรน่า คีลเซ่
02:30 วิสล่า คราคอฟ 1-1 วิดซอว์ ลอดส์
โรมาเนีย ลีกา1
23:30 ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ 1-0 ฟารูล คอนสแตนต้า
02:00 ราปิด บูคาเรสต์ 4-1 ยูทีเอ อารัด
Spain Segunda Women
00:00 เอลเช่ (ญ) 3-2 CD Guiniguada Apolinario (W)
ไซปรัส คัพ
00:00 เนีย ซาลามิส 0-5 เออีพี ปาฟอส
00:00 โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี 3-1 AE Zakakiou
โปแลนด์ ลิกา 1
00:00 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 1-2 มอเตรอ รูบิน
เซเรียอา
00:00 ซัสเซาโล่ 1-6 นาโปลี
02:45 อินเตอร์ มิลาน 4-0 อตาลันต้า
UEFA Women's Nations League
00:30 สวีเดน(ญ) 5-0 บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ญ)
01:00 สเปน(ญ) 2-0 ฝรั่งเศส(ญ)
02:45 เนเธอร์แลนด์(ญ) 0-2 เยอรมนี(ญ)
Germany Landespokal
00:30 เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค 0-5 อิงโกลสตัดท์
พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
00:30 เคป ทาวน์ ซิตี้ 1-1 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด
00:30 ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์ 0-1 Sekhukhune United
Germany Regionalliga
00:30 Phonix Lubeck 1-0 FC Teutonia 05
01:00 เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก 4-1 แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์
01:00 วีเอสจี อัลท์ไลนิค 2-2 เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03
01:30 TuS Blau-Weiss Lohne 1-2 เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์
อิสราเอล คัพ
00:30 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 1-0 ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส
01:00 ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม 0-2 มัคคาบี้ ไฮฟา
01:30 มัคคาบี้เทลอาวีฟ 3-1 มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา
โปแลนด์เอ็คสตรัคลาซ่า
00:30 สตอล เมียเลช 1-0 เอลเคเอสลอดซ์
Switzerland Challenge League
00:30 เบลลินโซนา 0-1 วาดุซ
Brazil Paulista Serie B
01:00 ริโอ บรานโก้เอสพี 2-0 อเมริกา เอสพี เอฟซี
01:00 นาซีอองนัล เอสพี 1-1 CA Taquaritinga SP
01:00 จาบาควาร่า เอสพี 1-2 Independente FC Limeira
01:00 Vocem SP 3-0 Joseense
05:00 Gremio Saocarlense/SP 0-1 บาร์เรโตส เอสพี
05:30 Uniao Barbarense FC 1-0 เพนาโปเลนเซ่
05:30 Francana 2-1 อูแด็กซ์ เซา เปาโล
06:00 XV de Jau 1-1 SKA Brasil
Italy C Super Cup
01:00 ปาโดวา 2-0 ลุคเชเซ่
02:30 คาตาเนีย 2-0 ริมินี่
Brazil Campeonato Paulista C
01:00 อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี 1-0 เซา คาเอตาโน่
01:00 ยูนิเอา เซา โจอัว อีซี 1-1 ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี
01:00 Matonense SP 0-1 Catanduva FC
04:00 บรากันติโน้ บี 3-0 ริโอ เพรโต
05:00 เซอร์เทาซินโญ่ 1-0 แบนเดียแรนท์
05:00 เลเมนเชเอสพี 2-3 Itapirense/SP
05:30 Gremio Prudente 2-1 Uniao Suzano AC SP
06:15 มาริเลีย 3-0 เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี
Northern German state premier league - bayern
01:00 BSC Rapid Chemnitz 2-0 VFB Fortuna Chemnitz
Germany Youth U17 League
01:00 ทีเอสวี 1860 มิวนิค (ยู 17) 0-2 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 17)
Belgium Women 1st National
01:30 Ladies Genk B (W) 2-4 อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 2 (ญ)
ฟุตบอลบราซิล คัพ
01:30 โอลาเรีย 0-1 เซา เบอร์นาร์โด้
05:15 เกรมิโอ เมโตรโปลิตาโน มารินก้า 2-0 อเมริกา เอ็มจี
05:30 Itabuna BA 0-8 โนว่า อีกูอาคุ
05:30 มารันเยา 1-2 เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี
05:30 เปโตรลิน่า พีอี 3-2 คาสคาเวล พีอาร์
05:30 มูริซี่ 2-1 คอนฟิแองก้า
06:00 อราปิราก้า(เอเอสเอ) 0-2 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส
06:30 เอเอ ปอร์ตูเกซ่า 0-1 คาเซียส อาร์เอส
06:30 วิลล่า โนว่า-เอ็มจี 1-0 อปาเรซิเดนเซ จีโอ
06:30 อา โซ ซานต้า เอสพี 2-1 อีซี จากุยเพนเซ่
06:30 GA Sampaio RR 0-1 บัสควอ เอฟซี
07:30 OperArio MT 0-0 คริคูม่า
07:30 Trem-AP 0-4 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี
07:30 โอเปราริโอ้ เอ็มเอส 0-0 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์
07:30 ฮูไมตาเอซี 1-1 แซมปายโอ้ คอเรีย
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
01:30 เอสซี พรอยเซ่น มึนสเตอร์ 2 3-2 ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด
Brazil Copa Verde
01:30 เซียลันเดีย ดีเอฟ 0-0 เรอัล เอฟซี
02:00 Porto Velho/RO 1-1 เกรมิโอ อนาโปลิส
05:00 เรอัล โนโรสเต้ 1-2 รีโอ บรังโก-อีเอส
06:00 ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที 4-0 คอสต้า ริก้า เอ็มเอส
06:00 อกัว เดอ มาราบา 0-2 ริโอ บลังโก้ เอซี
06:00 Tocantinopolis 2-1 Manauara
Mauritania Division 2
01:40 Widad Arafat 5-1 FC Amitie 2020
Iceland Womens League Cup
02:00 อัลฟ์ตาเนส (ญ) 1-1 KH Hlidarendi (W)
Switzerland - 2.Liga
02:00 Zurich B team 3-2 Bruhl SG
Germany Verbandsliga
02:00 SpVgg Neu-Isenburg 0-5 Germania Ober-Roden
Portugal Campeonato Nacional
02:00 GD Fontinhas 0-2 Sertanense FC
Bolivia Liga de Futbol Prof
02:00 San Antonio Bulo Bulo 5-1 เดอะ สตรองเกสต์
สวิสคัพ
02:15 เดเลมอน 0-2 เซอร์เวตต์
02:30 เอฟซี ซูริค 0-2 วินเตอร์ทูร์
02:30 บาเซิ่ล 2-2 ลูกาโน
เซเรียบี
02:30 เอซี เวนิช 2-0 ชิตตาเดลล่า
02:30 ปิซ่า 2-2 โมเดน่า
02:30 สเปเซีย 0-2 เฟอรัลพิซาโล
เอฟเอคัพ
02:30 เชลซี 3-2 ลีดส์ ยูไนเต็ด
02:45 วูล์ฟแฮมป์ตัน 1-0 ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน
02:45 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 0-1 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
03:00 ลิเวอร์พูล 3-0 เซาแธมป์ตัน
ฟุตบอลเบลเยี่ยม คัพ
02:30 แซงต์ กิลลุส 2-0 คลับบรูซ
ENG SD1
02:45 Tavistock AFC 1-3 Willand Rovers
02:45 Biggleswade FC 4-5 Welwyn Garden City
สกอตติชพรีเมียร์ชิป
02:45 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี 1-1 ฮิเบอร์เนี่ยน
02:45 อเบอร์ดีน 0-2 เซนต์ จอห์นสโตน
02:45 คิลมาร์น็อค 1-2 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
02:45 เซลติก 7-1 ดันดี
03:00 ลิฟวิงสตัน 1-3 มาเธอร์เวลล์
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
02:45 คิงสโตเนียน 1-1 Cheshunt
England Southern Premier League
02:45 AFC Totton 4-4 ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์
The lowlands of Scotland League
02:45 Celtic B 7-0 Civil Service Strollers FC
Argentina Torneo B
03:00 Estrella de Berisso 1-1 Deportivo Camioneros
Scotland Highland football League
03:00 บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี 3-0 ลอซีเมาท์ เอฟซี
03:00 ฟอร์เรส 2-2 ฮันท์ลี
03:00 วิค อคาเดมี่ เอฟซี 0-0 โบรร่า เรนเจอร์ส
ไอซ์แลนด์ลีกคัพ
03:00 อัคราเนส 1-1 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค
กุปเดอฟร็องส์
03:00 เอฟซี รูออง 1-1 วาล็องเซียนส์
CONCACAF Championship U20
03:00 เกรนาดา(ยู 20) 4-4 มาร์ตินีค(ยู 20)
06:00 จาไมกา(ยู 20) 3-2 เบอร์มิวดา (ยู 20)
Argentina Prim B Metropolitana
03:00 เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ 0-2 Liniers
Colombia Copa Mustang A
03:15 ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี 1-2 เอเลี่ยนซา เพตโทรลา
โปรตุเกส ดิวิชั่น2
03:15 ไลซอส 1-1 นาซิอองนาล ดา มาไดร่า
Iceland League Cup B
03:30 ไอเอช อาฟนาร์ฟเจอเดอร์ 2-4 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์
Nicaragua Apertura league
04:00 HYH Export Sebaco FC 2-3 เรอัล เอสเทล
Guatemala Liga Nacional
04:00 Coatepeque 1-2 ซีดี มาลากาเตโก
05:00 เดปอร์ติโวมีชโก 2-1 กัวสตาโตยา
07:00 Deportivo Xinabajul 0-0 คลับ เซลาจู เอ็มซี
คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น
04:00 Guanacasteca 1-0 คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ
07:30 สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ 4-1 เอดี กรีเชีย
Honduras Reserve League
04:00 Olancho FC Reserves 2-0 Lobos UPNFM Reserves
Jamaica Premier League
05:00 ฮาร์เบอร์วิว 1-2 Treasure Beach
Brasil Campeonato do Nordeste Primeira
05:00 อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น 2-2 เทรเซ่ พาไรบา
05:00 ริเวอร์แอตเลติโก้ คลูเบ้ 1-0 อีตาบายานา
07:30 ซิเอร่า 2-2 เอบีซี อาร์เอ็น
07:30 ซีอาร์บี แม็คซิโอ 0-1 บาเฮีย บีเอ
Brazil Campeonato Catarinense Division 1
05:00 อาไว เอฟซี เอสซี 1-0 บาร์ราเอฟซี
โกปาลิเบร์ตาโดเรส
05:00 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ 2-0 อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล
07:30 โบตาโฟโก้ อาร์เจ 6-0 ออโรร่า
07:30 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 0-3 นาซิอองนาล อซุนซิยง
Brazil Super Copa Gaucho
05:30 เซา หลุยซ์(อาร์เอส) 2-0 เกรมิโอ้ ปอร์โต้
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา
05:30 ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส 0-2 พัลไมรัส
07:35 อินเตอร์ เด ลีเมย์รา 0-3 เซาเปาโล
BRA SPB
06:00 เรโม เบเลม 1-1 เซา ฟรานซิสโก เอฟซี/พีเอ
Colombia Copa Mustang B
06:00 ลาเนรอส เอฟซี 0-0 เรอัล คาร์ทาเกน่า
Honduras Liga Nacional
06:00 Genesis 1-0 เรอัล ซีดี เอสปานา
08:00 เรอัลโซเซียดัดโทเคา 1-3 ซีดี โมตากัว
Concacaf Gold Women's Cup
06:00 แคนาดา(ญ) 3-0 คอสตาริกา (ญ)
Costa Rica Cup Women
07:00 Alajuelense (W) 1-1 ซาปริสซ่า (ญ)
คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนส์ ลีก
07:00 เอฟซี ซินซินเนติ 4-0 คาวาเลียร์ เอฟซี
Mexico Segunda Division
07:00 Mexicali FC 0-4 Real Apodaca FC
Uruguay Cup
07:00 พลาซ่า โคโลเนีย 0-1 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ
โคปา อาร์เจนตินา
07:10 ซาน ลอเรนโซ่ 1-0 Independiente Chivilcoy
เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น
08:00 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล 1-0 เอฟซี ฮัวเรซ
Uruguay Amateur Cup
08:00 San Jose Capital 1-4 Durazno Capital
Panama First Division Women
08:00 Chorrillo (W) 1-1 Deportivo Chiriqui (W)