บ้านผลบอล วิเคราะห์บอล One2Ball

บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

บอลวันนี้ เมื่อคืน ราคาบอล ทรรศนะ

ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 20-09-2021

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป บูร์โกส ซีเอฟ
ต่ำ 2 ลุก (SPA D2 02:00)
โกเตนเบิร์ก
รอง 0.5 (SWE D1 00:00)
ซาน ลอเรนโซ่
รอง 0.25 (ARG D1 04:00)
กรานาดา CF
รอง 1.5 (SPA D1 02:00)
วาลเบิร์ก FC
รอง 1 ลูก (SWE D1 00:00)
กูยาบา
รอง 0.25 (BRA D1 06:00)
อูดิเนเซ่
รอง 0.5 (ITA D1 01:45)
ออร์ไกร์ท
รอง 0.5 (SWE D2 00:00)
บานฟิลด์
รอง 0.25 (ARG D1 06:15)
เต็ง กรานาดา CF
รอง 1.5 (SPA D1 02:00)
วาลเบิร์ก FC
รอง 1 ลูก (SWE D1 00:00)
กูยาบา
รอง 0.25 (BRA D1 06:00)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 20-09-2021

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง เบรสชา
รอง 0.25 (ITA D2 01:30)
เอจีเอฟ อาร์ฮุส
รอง 0.25 (DEN SASL 00:00)
โลโคโมทีฟ มอสโก
ต่อ 0.5 (RUS D1 20:30)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
73288
จิมมี่ จิมมี่ 18 13/1/4 45 WWLWWLWDLL โลโคโมทีฟ มอสโก
2
74412
ณพล สุขสวัสดิ์ 18 13/0/5 45 LWWWWlWWWW นาโปลี
3
73739
Drhjkihcin Narfvhgt 18 13/0/5 45 WWWWWWlWLW ฮัมมาร์บี้
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
26426
Pia Oranje 1/18 15 (18) 500.00
LLWWW
WWWWW
LWWLW
อูดิเนเซ่
ซีดี ทอนเดลา
ซีเอส คราอิโอว่า
ไอเอฟเค โกเตบอร์ก
ออร์ไกร์ท
2
30564
EBOLA 1/18 15 (18) 500.00
LLLWW
LLLWL
LWwLL
-
-
-
-
-
3
47019
Chinnakon Rattanawong 1/17 15 (17) 500.00
WLWlW
LLLLW
WLlWL
-
-
-
-
-
download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] LaLiga
  02:00  บาร์เซโลน่า บาร์เซโลน่า VS กรานาดา  กรานาดา  
[วิเคราะห์บอล] Liga Profesional
  23:30  Gimnasia LP Gimnasia LP VS Union  Union  
  01:45  Lanus Lanus VS Newell's Old Boys  Newell's Old Boys  
  04:00  Rosario Central Rosario Central VS San Lorenzo  San Lorenzo  
  06:15  Defensa y Justicia Defensa y Justicia VS Banfield  Banfield  
[วิเคราะห์บอล] กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ
  01:45  อูดิเนเซ่ อูดิเนเซ่ VS นาโปลี  นาโปลี  
[วิเคราะห์บอล] รัสเซีย
  20:30  Ural Ural VS Lokomotiv Moscow  Lokomotiv Moscow  
  22:30  รูบิน คาซาน รูบิน คาซาน VS เซนิต  เซนิต  
  23:30  ซีเอสเคเอ มอสโค ซีเอสเคเอ มอสโค VS สปาร์ตัก มอสโค  สปาร์ตัก มอสโค  
[วิเคราะห์บอล] บราซิล ซีรี่ส์ เอ
  06:00  Cuiaba Cuiaba VS ฟลูมิเนเซ่  ฟลูมิเนเซ่  
[วิเคราะห์บอล] Liga NOS
  01:00  เบนฟิก้า เบนฟิก้า VS Boavista  Boavista  
  03:15  Braga Braga VS Tondela  Tondela  
download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

ข่าวฟุตบอล

download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

หวยออนไลน์

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันจันทร์ที่ 20 กันยายน 2564
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก
20:30 อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ โลโคโมทีฟ มอสโก 0.5 ต่อโลโคโมทีฟ มอสโก $$$
22:30 รูบิน คาซาน เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 0.5/1 ต่อเซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก $$$
23:30 ซีเอสเคเอ มอสโก สปาร์ตัก มอสโก บวกสิบ ต่อซีเอสเคเอ มอสโก $$$
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก ตุรกี
21:00 โบลูสปอร์ อิสตันบูลสปอร์ ลบสิบ อิสตันบูลสปอร์ $$$
00:00 อันคารากูคู เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ 1/1.5 - 5 รองเมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ $$$
00:00 บาลิเคซิสปอร์ เคซิโอเรนกูคู 0.5 ต่อเคซิโอเรนกูคู $$$
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
23:30 กิมนาเซีย ลา พลาต้า ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ ปป - 5 รองยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ $$$
01:45 ลานุส นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ ปป รองนีเวลล์ โอลด์ บอยส์ $$$
04:00 โรซาริโอ เซ็นทรัล ซาน ลอเรนโซ่ ปป รองซาน ลอเรนโซ่ $$$
06:15 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย บานฟิลด์ ปป - 10 รองบานฟิลด์ $$$
ออลสเวนส์คาน
00:00 เอไอเค โซลน่า ไอเอฟเค โกเตบอร์ก 0.5 ต่อเอไอเค โซลน่า $$$
00:00 ฮัมมาร์บี้ วาลเบิร์ก เอฟซี 1 - 10 รองวาลเบิร์ก เอฟซี $$$
โปรตุเกส ดิวิชั่น2
00:00 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า วิล่าแฟรเนียนเซ 0.5/1 ต่ออคาเดมิก้า โคอิมบร้า $$$
01:30 ไลซอส อคาเดมีโค วิสุ 0.5/1 - 10 ต่อไลซอส $$$
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
00:00 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ ออร์ไกร์ท 0.5 ต่อไอเอฟเค วาร์นาโม่ $$$
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
00:00 ซิลเคบอร์ก อาร์ฮุส เอจีเอฟ ปป - 10 รองอาร์ฮุส เอจีเอฟ $$$
ปรีไมราลีกา
01:00 เบนฟิก้า เบาวิสต้า เอฟซี 2 - 5 รองเบาวิสต้า เอฟซี $$$
03:15 สปอร์ติ้ง บราก้า ซีดี ทอนเดลา 1.5 - 10 รองซีดี ทอนเดลา $$$
ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
01:00 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) เอดีโอ เดน ฮาก เสมอ รองเอดีโอ เดน ฮาก $$$
โรมาเนีย ลีกา1
01:00 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ ซีเอส คราอิโอว่า 0.5 - 10 รองซีเอส คราอิโอว่า $$$
เซเรียบี
01:30 โฟรซิโนเน่ เบรสชา ปป - 10 รองเบรสชา $$$
เซเรียอา
01:45 อูดิเนเซ่ นาโปลี 0.5 ต่อนาโปลี $$$
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก
01:45 โบฮีเมี่ยนส์ เดอร์รี่ ซิตี้ 0.5/1 - 10 ต่อโบฮีเมี่ยนส์ $$$
ลาลิกา
02:00 บาร์เซโลน่า กรานาดา ซีเอฟ 1.5 ต่อบาร์เซโลน่า $$$
เซกุนด้า ดิวิชั่น
02:00 บูร์โกส ซีเอฟ ลาส พัลมาส บวกสิบ ต่อบูร์โกส ซีเอฟ $$$
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา
06:00 คุยอาบา ฟลูมิเนนเซอาร์เจ บวกสิบ ต่อฟลูมิเนนเซอาร์เจ $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันอาทิตย์ที่ 19 กันยายน 2564
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
เค-ลีก
12:00 อินชอนยูไนเต็ด 0-1 ซองนัม เอฟซี
14:30 เอฟซี โซล 2-1 ซูวอน ซิตี้
Australia Brisbane Premier League Reserves
12:00 เมาท์ กราเวท(สำรอง) 0-2 The Lakes Reserves
13:00 เซนเทนารี่ สตร์อมเมอร์ (สำรอง) 0-3 ออลบานี ครีก สำรอง
Australia WA State League 1 Reserves
12:00 Stirling Macedonia Reserves 2-2 Subiaco AFC Reserves
Solomon Islands S League
12:10 Honiara City FC 1-3 FC Isabel United
Hong Kong First Division League
12:30 ซิติเซ่น 1-4 อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ
12:30 แฮปปี้ วัลเล่ย์ 1-2 วอง ไท ซิน
12:30 Kai Jing 3-0 เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น
14:30 เซาธ์ ไชน่า เอเอ 4-5 ชาทิน
14:30 ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่ 0-4 วิงยี เอฟที
14:30 นอร์ท ดิสทริค เอฟซี 0-1 หยวน ลอง เอฟซี
14:40 โวฟูไทโป 2-2 ซัมซุยโป
Australia NPL Queensland U23
12:30 Redlands United U23 3-0 Gold Coast United U23
12:45 Logan Lightning U23 1-0 Brisbane Olympic FC U23
12:50 Brisbane Strikers U23 0-1 Sunshine Coast Wanderers U23
12:50 Brisbane Roar U23 3-3 Moreton Bay United U23
Australia New South Wales NPL Women
12:30 Adelaide Comets Reserve (w) 2-4 Adelaide University Reserve (w)
Australia Queensland State Women's Premier League
12:50 Brisbane City (w) 2-0 ดาเร่ เซาธ์เวสต์ ควีนส์แลนด์(ญ)
13:15 Sunshine Coast Wanderers (W) 1-2 โกล โคส ซิตี้ (ญ)
เจลีก ดิวิชัน 2
13:00 บรัวบริทอากีต้า 1-1 กิระวันสึ คิตะคิวชู
15:00 เอสซี ซะงะมิฮะระ 2-0 รีโนฟา ยามากูชิ
16:00 โตเกียวเวอร์ดี้ 1-3 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
17:00 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 1-1 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี
เจลีก ดิวิชัน 3
13:00 อซูส คราโร นูมาซู 0-2 คามาทามาเร่ ซานูกิ
15:00 กรุลล่า โมริโอกะ 0-1 มิยาซากิ
16:00 เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ 0-2 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ
Korea League 4
13:00 โกยาง เอฟซี 1-10 ชิฮุงชิ ซิตี้
13:00 Gangwon II 0-0 โปชอน เอฟซี
14:00 ชุนชอนซิติเซ็น 3-1 จอนจู ซิติเซน เอฟซี
เจแปนฟุตบอลลีก
13:00 Ban Di Tesi Iwaki 1-5 ฮอนด้า เอฟซี
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)
13:00 Orca Kamogawa FC (w) 2-2 เซเรโซ โอซาก้า ซาไก(ญ)
Australia Queensland Premier League
13:00 โกลด์ โคสต์ ไนท์ 5-2 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน
14:45 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 1-1 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด
15:00 โลแกน ไลท์นิ่ง 0-3 บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี
15:00 คาปาลาบา บูลด็อก 0-1 เพนินซูล่า เพาเวอร์
15:00 บริสแบน สไตรเกอร์ส 0-3 ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี
15:00 บริสแบน โรว์ (เยาวชน) 4-2 มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด
QLD Division 1
13:15 ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี 2-1 เซาธ์ ยูไนเต็ด
13:15 เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ 1-1 เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์
จีน ลีก ดิวิชั่น 2
14:00 ชิงเต่า จงเนิ่ง 5-1 เซียะเหมิน ลู่ต่าว
14:00 เหอเป่ย กังฟู 3-1 ตงกวนกวนเหลียน
เคลีก 2
14:00 Chungnam Asan 0-1 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี
16:30 โซล อี-แลน เอฟซี 2-1 แทจอน ซิติเซน
ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก
14:00 เมาท์ กราเวท 0-3 เดอะ เลค
15:10 เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์ 1-2 อัลบานี ครีก
National Primera Division Western Australia
14:15 จูนดาลัพ ยูไนเต็ด 3-1 Quinns FC
Hong Kong Elite Cup
14:30 ฮ่องกง เอฟซี 1-2 เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
15:00 บานิค ออสตราว่า 2 3-0 เอสเอฟเค โชวิน่า
15:15 สโลวัคโก้ 2 2-0 ซลิน 2
15:15 เอสซี ซนอย์โม 2-2 วิโซซิน่า จิคลาวา 2
15:15 แอดมิร่า ปราฮา 2-0 เอฟเค บานิค โซโคลอฟ
15:15 สลาเวีย ปราก 2 4-1 โซคอล ฮุสตัน
15:15 ดุคลา ปราก บี 0-0 สโลวาน ลิเบอเรช 2
15:15 ปาร์ดูบีค บี 3-1 คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์
15:30 พัลเซ่น 2 1-0 Povltava FA
20:30 เอสเค ซาปี้ 0-0 จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ
20:30 โซคอล โบรซานี่ 1-0 โบฮีเมียนส์ 1905 บี
Australian cloth
15:00 นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี 2-1 Ripley Valley FC
Mongolia First League
15:00 Khovd 4-0 Khukh Chononuud
Slovenia women's League
15:00 เอฟซี นิตร้า (ญ) 2-5 MSK Zilina (w)
20:30 เอเอส เทรนซิน(ญ) 0-1 FC Petrzalka (w)
Serbia U19 League
15:00 IMT Novi Beograd U19 2-0 Zemun FK U19
18:10 Spartak Subotica U19 0-1 ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19)
20:10 ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19) 1-1 เอฟเค โบรดาแรค (ยู19)
20:55 FK Macva Sabac U19 0-0 FK Radnicki 1923 U19
Kampuchea Super League
15:00 มหาวิทยาลัยเอเชียยูโร 1-4 Prey Veng
15:30 Tiffy Army FC 3-1 Kirivong Sok Sen Chey
Czech Group D League
15:15 เบอโน่ 2 7-1 Sokol Tasovice
15:15 เอ็มเอฟเค ฮาเวียชอฟ 3-2 SK Detmarovice
15:15 โอปาว่า 2 3-1 Novy Jicin
20:30 เอฟซี เซนิท คาสลาฟ 0-2 SK Vysoke Myto
20:30 เอฟเค โคลิน 2-1 Horky Nad Jizerou
20:30 Kozlovice 3-0 Sumperk
20:30 SK Zdirec Nad Doubravou 0-3 Velka Bites
20:30 Slavoj Myto 5-1 เอฟเค โฮโรวิคโก
20:30 Sokol Lom 3-1 Spartak Sobeslav
20:30 เบนาทกี้ นาด จิเซรัว 1-1 Dvur Kralove nad Labem
20:30 So Bruntal 1-3 Frydlant Nad Ostravici
20:30 Stara Rise 0-2 ทีเจ สตาร์เบอร์โน
Austria Erste Division
15:30 ราปิด เวียนนา (เยาวชน) 2-1 กราเซอร์ เอเค
Austria Landesliga
15:30 ASK Klagenfurt 2-0 WAC St Andra II
15:30 สโลวาน เอชเอซี 2-2 Sportunion Mauer
22:00 SK Ebbs 1-2 FC Volders
Thai Division 2 League
15:30 ฉะเชิงเทรา 0-0 จันทบุรีเอฟซี
Slovakia 3.Liga
15:30 เอฟเค โปปาร์ด 3-0 OFK-SIM Raslavice
19:37 เทสล่า สตรอปคอฟ 3-1 ทาทราน ปรีซอฟ
20:00 เอฟเค เบลูซา 3-3 OFK Malzenice
20:00 Liptovska Stiavnica 2-0 ทาทราน คราสโน นาด ไคซุโค
20:00 Spisske Podhradie 0-3 Pokrok SEZ Krompachy
20:00 Mladost Kalsa 1-1 Slavia TU Kosice
20:00 TJ Tatran Oravske Vesele 3-1 โดลนีย์ กูบิน
20:00 Rakytovce 3-1 MFK Zarnovica
21:00 FK Slovan Most pri Bratislave 1-6 โตมาซอฟ
21:00 ดูนาจสก้า ลูซน่า 5-1 เอสเอฟเอ็ม เซเนค
21:00 MFK Rusovce 2-0 มาลัซกี
Austrian 3.Liga
15:30 WSG Swarovski Tirol B 0-1 SV Fugen
19:30 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน) 2-2 เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์
21:00 เอสเฟา รีด บี 1-0 สตวร์ม กราซ (เยาวชน)
21:00 FC Brauerei Egg 1-3 ดอร์นบิร์น เอสวี
21:00 RW Rankweil 1-3 Rotenberg
21:00 คิทซ์บูเฮล 3-2 เอสวี ฮอลล์
22:00 เอสซี ออสเตรีย ลัสเตนัว บี 3-3 SC Rothis
Italian Youth League
15:45 กาญารี่(เยาวชน) 2-1 ฟิออเรนติน่า(เยาวชน)
15:45 ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) 2-2 อตาลันต้า (เยาวชน)
18:00 โบโลญญ่า(เยาวชน) 1-3 อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน)
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
15:45 Uhlenhorster SC Paloma 1-0 Meiendorfer SV
17:00 TuS Makkabi Berlin 5-1 Vfb Fortuna Biesdorf
18:00 TuS Schwachhausen 0-2 BTS Neustadt
18:00 SFC Stern 1900 2-1 แบรนเดนเบอร์เกอร์ เอสซี ซุด 05
19:00 SV Hemelingen 5-2 ฮาเบนเฮาเซอร์
19:00 1. FC Lok Stendal 0-3 Rostocker FC
19:00 คาร์ล ไซส์ เยน่า 2 2-1 FC An der Fahner Hohe
19:00 international Leipzig FC 0-1 SV 09 Arnstadt
19:00 Grimma 3-0 เอนเฮียท รูดอลสตัดท์
19:30 เอฟซี แอสทอเรียวอลล์ดอร์ฟ 2 3-2 Rielasingen Arlen
20:00 FC Eddersheim 2-1 เอสซี เฮซเซ่น เดรอิช
20:00 Rot-Weiss Walldorf 3-4 Turk Gucu Friedberg
20:00 SV Zeilsheim 1-5 วอล์ดเกอเมส
20:00 VfB Ginsheim 1-1 TuS Dietkirchen
20:00 SC Borgfeld 2-5 บลูเมนทาเลอร์ เอสเฟา
20:00 TuS Komet Arsten 3-4 เอลทีเอส เบรเมอร์ฮาเฟิน
20:00 DJK Don Bosco Bamberg 4-1 DJK Ammerthal
20:00 กอนเซนไฮม์ 0-2 เอฟเอสวี ซาล์มโรห์ร
20:00 เอ็มทีวี จีฟฮอร์น 0-3 เกอร์มาเนีย อีเกสโตร์ฟ
20:00 เอสวีจี เกิตติงเกน 07 0-0 ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก
20:00 โครเนนเบอร์เกอร์ เอสซี 0-3 ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ
20:00 SpVg Schonnebeck 0-2 เรติงเกน เอสวี
20:00 ทีเอสเฟา เมียร์บุช 2-1 ทีวีดี เฟลเบิร์ท
20:00 อาร์เอสวี ไมเนอร์ซาเกิน 2-0 Hammer SpVg
20:00 แบร์กิช กลัดบลัค 09 7-0 เอสเฟา อิเลนดอร์ฟ
20:00 เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ 2-2 อดัม แซม บีค
20:00 โฮลซวิคเคเดอ เอสซี 1-3 วัตเทินไชด์ 09
20:00 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี 3-1 ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด
20:00 SG Finnentrop/Bamenohl 3-3 ทูเอส เอ็นเนเปเทล
20:00 เอนด์เทบรูกค์ 3-0 เอฟซี กูเทอร์สโลห์
20:00 SV Westfalia Rhynern 3-0 FC Eintracht Rheine
20:00 โบรุสเซีย เฟรลเดนโฮเว่น 3-1 Siegburger SV 04
20:00 ฮัวร์ท 2-0 เอสเฟา เบรนิก
20:15 เวสต์ฟาเลีย เฮอร์เน 1-1 ทีเอสจี สโปรกโคเวล
20:30 SFL Bremerhaven 4-8 แวร์เดอร์ เบรเมน 3
20:30 Bocholt FC 1-1 เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต
20:30 เอสซี ดุสเซลดอร์ฟเวส 1-0 เอฟซี เครย์
20:30 บลู-เวียส์เฟรียส์ดรอฟ์ท 1-1 เอฟซี วิคตอเรียอาร์โนลไวล์
22:00 TSV Karlburg 0-2 Feucht SC
สโลวาเกีย ลิกา 1
16:00 FC Rohoznik 1-2 เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม
SVK U19 A
16:00 เทรนซีน (ยู 19) 5-0 เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19)
16:00 FK Humenne U19 3-1 Spisska Nova VesU19
Greece U19
16:00 โวลอส เอ็นพีเอส (ยู 19) 1-4 อโตรมิโตส (ยู 19)
Poland Division 4
16:00 Blonianka Blonie 1-2 เคเอสคุทโน
19:00 จาเกียลโลเนียเบียลีสต็อก 2 2-0 โซกอล อเล็คแซนด์โรว์ ลอดซิกี้
21:00 วิสล่า ซานโดเมียร์ซ 1-3 Cracovia II
21:00 สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ 3-0 เออซุส วอร์ซอ
21:00 Podlasie Biala Podlaska 1-0 LKS Lagow
Romania U19 League
16:00 ACS Bucharest U19 0-2 LPS Buzau U19
16:00 CFR Cluj U19 2-1 ACS Kids Tampa Brasov U19
16:00 Concordia Chiajna U19 4-5 สเตอัว บูคาเรสต์ (ยู 19)
16:00 UTA Arad U19 4-0 LPS Bihorul Oradea U19
Calcutta Football League
16:00 George Telegraph FC 2-0 Peerless SC
16:00 Kidderpore SC 0-5 Calcutta Customs
Spanish Ladies Premier League B
16:00 AD Son Sardina (w) 3-1 Huesca (w)
16:00 อัลไดอา(ญ) 0-0 CD Toledo (W)
17:00 Olimpico de Leon (W) 1-1 Gijon FF (w)
Spanish Segunda Division B
16:00 ซีดี มอนติโฆ่ 0-0 พานาเดอเรีย พูลิโด้
17:00 ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ 1-1 เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว
17:00 เรอัล เอวิเลส 1-1 จี.เซโกเบียน่า
17:00 ซีดี เอโบร 1-1 Andratks
17:00 เอสดี อีเจีย 1-1 SD Huesca II
17:00 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี 1-0 ซีเอฟ บาดาโลน่า
17:00 เอสดี ฟอร์เมนเตรา 1-1 เอสดี ทาราซอนนา
17:00 เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า 3-0 เบรีย
17:00 เตรูเอล 2-2 Ibiza Islas Pitiusas
17:00 เอดี เซวตา 0-0 ลาส พัลมาส แอตเลติโก้
17:30 โอซาซูน่า บี 1-1 เรอัล โซเซียดัด ซี
18:00 ยูดี ทามาราเซเต้ 0-2 อันเทคัวร่า ซีเอฟ
18:00 ยูดี ซาน เฟอร์นันโด 0-1 ซีดี เมนซาเจโร่
22:00 Arosa Sociedad Cultural 0-0 UD Llanera
22:00 กอมโปสเตลา 3-1 มอสโตเรส
22:00 ปอนเตเบดรา 1-2 เลกาเนส บี
22:00 ซีเอฟ ซาลามันติโน่ 0-0 Bergantinos CF
22:00 ซีดี คายอน 0-1 บูร์โกส เปอเมซาส
22:00 เอสดี เกอร์นิกา 2-3 เอสดี ลาเรโด
22:00 เปน่า สปอร์ต 1-3 Rio Sports
22:59 ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล 1-0 โครูโช่ เอฟซี
22:59 นาซาร่า 0-1 ซีดี อาร์ดรอย
22:59 เซสต้าโอ 2-1 เอดี ซานฮวน
22:59 แตร์ราสซ่า 1-1 นูมานเซีย
22:59 เบเลซ ซีเอฟ 0-0 เมริดา เอดี
22:59 เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี 2-0 วิลล่าโนเวนเซ่
22:59 Cerdanyola del Valles 2-1 เออี พรัท
23:30 เรอัล มูร์เซีย 2-0 ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้
23:30 ซีดี โคเรีย 0-3 คอร์โดบ้า
00:00 เยย์ดา 0-2 ซีอี ยูโรปา
00:00 อคูลัส ซีเอฟ 2-0 CD Marchamalo
00:00 เอลเดนเซ่ 1-1 ยูดี ออร์ซิร่า
00:00 ซีดี เอล อีจิโด 0-1 Atletico Pulpileno
00:00 ซีเอฟ ลา นูเซีย 0-0 UD Socuellamos
00:00 แอทเลติโก้ มานชา เรอัล 2-0 โตเลโด
00:00 CS Puertollano 0-0 ยูดี เลบานเต้ บี
00:00 ดอน เบนิโต้ 0-0 ซีดี ซาน โรเก้
Andorra Super league
16:00 ยูอี เอ็นกอร์ดานี่ 3-1 ซีอี คาร์โรอิ
18:30 ยูอี ซานต้า โคโลม่า 2-1 เอฟซี ซานต้าโคโลม่า
21:00 แอทเลติก เอสคาลเดส 1-1 เซนต์ จูเลีย
23:30 เอฟซี ออร์ดิโน 0-4 อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส
Spanish Bizkaia-Tercera Division
16:00 Fuenlabrada B 1-1 ซีดีเอฟ เทรส แคนโตส
16:00 ซานทูซู เอฟซี 1-1 Amurrio
16:00 เรอัล มูร์เซีย 2 1-0 ฟิวดัส เด มุลเซีย
16:15 ซีดี บาสโคเนีย 0-2 Urduliz FT
16:30 ซีดี อิเยร์กาส 3-1 UD Almansa
16:30 กอร์โดบา บี 1-0 ลูเซน่า
16:30 ปาร์ลา เอสคูเอลา 6-0 CD Galapagar
16:30 เกตาเฟ่ บี 3-1 Torrejon CF
16:30 ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส 0-1 ลาส โรซัส
16:30 เอสเอดี วิลล่าแวร์เด ซาน แอนเดรียส 0-1 แอตเลติโก้ เด มาดริด บี
16:30 เรอัล โอเบียโด้ บี 6-1 UP Langreo B
16:30 ลา โฮย่า ลอร์ก้า 2-0 CD Bullense
16:30 อลาเบส 2 2-1 Uritarra
16:30 เอสซีดี ดูรานโก้ 3-0 Anaitasuna
16:30 เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ 2-2 Castellon B
16:30 เอซเตรมาดูรา บี 0-0 CD Calamonte
16:30 ซีดี เมียยาดาส 1-2 SP Villafranca
16:30 Calahorra B 4-2 CA River Ebro
16:30 SD Borja 0-1 CD Cuarte Industrial
16:30 ซีดี คารินเยนา 0-2 Santa Anastasia
16:30 Giner Torrero 1-1 CD Caspe
16:30 เรอัล ซาราโกซ่า 2 1-1 CF Illueca
17:00 ซีเอฟโซลเลอร์ 2-0 Inter Ibiza
17:00 AD Cartaya 0-1 ซีเอ แอนโตเนียโน่
17:00 เรเครติโบ อูเอลบา 2-0 AD Ceuta FC B
17:00 UD Tomares 1-3 ซีดี เตรรา
17:00 Villaviciosa Odon 3-1 อาร์ซีดี คาราบันเซ่
17:00 CD Llanes 2-1 สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี
17:00 ซีดี ฮัวโตร เวก้า 2-2 CD Huetor Tajar
17:00 ฮอสปิตาเลย์ 0-0 ซีพี ซาน คริสโทบอล
17:00 ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ 0-2 เอฟซี วิลาฟรานกา
17:00 ซีดี เอสตราเดนเซ่ 2-4 CD Barco
17:00 โอลิเวนซา เอฟซี 2-2 AD Llerenense
17:00 Ibiza Sant Rafel 2-3 ซีดี มานาคอร์
17:00 แอตเลติโก้ มาลากูโน 1-1 UD Torre del Mar
17:00 ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล 3-2 เอล ซาน มาร์ติน
17:00 ลีพิโด เดอ บัวซาส 1-1 Juvenil Ponteareas
17:00 CD Pozoblanco 1-1 เฆเรซ เดปอร์ติโว
17:00 พูเอนเต้ เจนิล 1-2 ซีดี การีนา
17:00 ซีดี บินิสซาเลม 3-1 Portmany
17:00 CD Diocesano 0-3 โมราโล ซีพี
17:00 ซีดี เบอร์ซีโอ้ 0-4 ออร์ฟาโร
17:00 CD Azuqueca 0-0 อัลบาเซเต้ 2
17:00 ซีดี โควาดอนก้า 3-2 CD Roces
17:00 Real Titanico Laviana 0-1 Luarca CF
17:00 SD Navarro CF 0-3 ซีดี ทุยล่าร์
17:00 อัลเมเรีย บี 2-1 อัลฮัวริโน
17:30 EC Granollers 2-3 เอฟซี อัสโค
17:30 ซิลวา เอสดี 1-0 CF Alondras
18:00 UD Las Zocas 0-1 CD Atletico Paso
18:00 CD Union Puerto 1-2 ลาส พัลมาส ซี
18:00 ลันซาโรเต้ 3-0 ยูดี แกรน ทารายาลเอสที
18:00 CD Vera 1-0 คลับ มาริโน่
18:30 Tenisca 1-1 วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า
20:45 นูมานเซีย 2 2-0 Colegios Diocesanos
21:00 Ursaria 1-1 อัลคอร์ค่อน บี
22:00 ชิลลา ซีเอฟ 2-1 บียาร์เรอัล ซี
22:00 CF Rapid De Murillo 0-2 ซีดี อัลกูไนโน
22:00 เอสดี โนย่า 1-1 ซีดี กัวร์นิโซ
22:00 Selaya FC 0-0 เอดี ซีเอทเต้วิลล่า
22:00 SD Torina 1-0 U.M. Escobedo
22:00 Aurrera Ondarroa 1-0 ซีดี ซาน อิคนาซิโอ
22:00 Beti Gazte 0-1 เอสดี ไลเนา
22:00 โปรตุเกตเรเต้ 6-0 โทโลซา
22:00 ยูอี โอลอต 4-3 ยูอี ฟิกูเรส
22:00 ซีเอฟ เปราลาดา 2-1 Grama
22:15 CD Mosconia 1-0 ซีดี ลีอัลตัดท์
22:30 Huracan Balazote 3-4 CD Tarancon
22:30 Barbastro 1-0 เบลล์บริดเจท
22:30 Racing Villalbes 3-2 Sofan
22:30 Atletico Arnoia 1-1 ยูดี โซโมซาส
22:30 Viveiro CF 0-0 โอเรนเซ
22:30 ซีเอซิลบอลเนโร 0-0 Azkoyen
22:30 CDFC La Calzada 1-0 ยากิว ซีเอฟ
22:30 โอโยเนซา 1-2 Casalarreina
22:30 อูเตโบ เอฟซี 2-2 CD Binefar
22:30 AD San Clemente 0-1 ซีพี บียาร์โลเบลโด
22:30 เอสดี ดิวส์โต 2-4 ซีดี วิคตอเรีย(สเปน)
22:59 มายอร์ก้า 2 2-1 CD Serverense
22:59 เรอัลอวิล่า ซีเอฟ 0-0 อัลมาซาน
22:59 RSD อัลกาล่า เอนาเรส 0-0 ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน
22:59 กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า 3-1 นาวาล
22:59 เอสดี แทกิลเอสคูโด้ 0-0 Barreda Balompie
22:59 ซีดี กัวจูเอโล 2-0 อารันดิน่า
22:59 ซานแอนดรู 2-0 โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ
22:59 ซีเอ มอนซอน 0-0 CD Robres
22:59 ซีเอฟ โนอาห์ 0-3 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี
22:59 ยูดี ลอส บาร์ริออส 0-0 โคนิล ซีเอฟ
22:59 ลา ยูเนียน ซีเอฟ 1-2 เอฟซี คาร์ตาจีนา บี
22:59 Racing Murcia 1-4 เยคราโน ดิปอติโว
22:59 ยูดี ลอส กราเลส 0-0 กัลโลเวรา
22:59 ยูซีเอเอ็ม คาร์ตาเจนา 0-1 CD Bala Azul
22:59 CD Arnedo 5-0 Cenicero
22:59 ฮาโร เดปอร์ติโบ 1-0 CA Vianes
22:59 Epila CF 3-1 Biescas
22:59 Quintanar Del Rey 2-1 มันเชโก้ ซิวดัด
22:59 CD Colindres 1-0 ยูซี คาร์เทส
22:59 ซีเอฟ วิมีนอร์ 1-0 Atletico Albericia
23:15 ซีดี เอล ปาโล 0-1 ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ
23:15 ED Moratalaz 3-3 ราโย่ บาเยกาโน่ 2
23:15 เดปอร์ติวา มีเนอร่า 3-1 Mazarron CF
23:30 Jerez Industrial CF 1-0 อีเอ็มดี อคุยชาล
23:30 UE Vilassar de Mar 0-0 CE Manresa
23:30 อาร์โรโย คลับ โปลิเดปอร์ทิโว 0-0 UP Plasencia
23:30 CD Badazus II 1-1 CD Azuaga
23:30 Miguelturreno 4-0 AD Hogar Alcarreno
23:30 ซิวดัด โรดรีโก 1-0 Salmantino II
00:00 ซีดี กวาดาลาฮารา 0-0 CD Torrijos
00:00 ซีดี โรด้า 1-0 Torrent C.F
00:00 CD Torreperogil 0-1 ยูดี มาร์เบลล่า
00:00 ยูอี แซนท์ส 0-1 กิโรน่า บี
00:00 ยูดี ซาน เปโดร 2-0 Atletico Porcuna CF
00:00 CD Don Alvaro 2-1 CF Trujillo
Germany Youth U19 League
16:00 มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19) 0-1 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 19)
16:00 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ยู 19) 1-1 พรูเบน มุนสเตอร์(ยู19)
16:00 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) 3-1 พาเดอร์บอร์น(ยู 19)
16:00 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19) 0-1 ชาลเก้ 04 (ยู 19)
16:00 วิคตอเรียโคโลญจน์ (ยู19) 2-2 โอเบอร์เฮาเซ็น(ยู 19)
16:00 เอสวี โบรุสเซีย วัปเปอร์ทาเลอร์ (ยู 19) 2-1 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ (ยู 19)
16:00 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(U19) 2-1 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19)
16:00 แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) 4-0 วีเอฟเอลออสนาบรุ๊ค(ยู 19)
16:00 แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19) 2-4 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน(ยู 19)
19:00 ไกเซอร์สเลาเทิร์น(ยู 19) 3-0 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 19)
19:00 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส เอสวี (ยู 19) 1-3 เนิร์นแบร์ก(ยู19)
France Youth U19 League
16:00 เม็ตซ์(ยู 19) 2-2 แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19)
16:00 เลอ ม็องส์(ยู19) 2-2 บอร์กโดซ์(ยู 19)
16:00 แบรสต์(ยู 19) 2-2 อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19)
16:00 โมนาโก(ยู 19) 1-1 โคโลเมียร์ส (ยู 19)
20:00 เลอ อาฟร์(ยู 19) 1-0 ล็องส์(ยู 19)
20:00 ก็อง(ยู 19) 2-1 โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)
20:00 ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19) 2-0 Montfermeil U19
20:00 ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19) 0-1 วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19)
20:00 ดร็องซี(ยู 19) 2-0 St Pryve St Hilaire U19
20:00 อาเมียงส์(ยู 19) 1-2 ลีลล์(ยู 19)
20:00 Feignies U19 2-3 เอเวรอซ์(ยู19)
20:00 โซโชซ์(ยู 19) 1-0 Torcy U.S(U19)
20:00 ดิฌง(ยู 19) 0-2 ปารีส เอฟซี(ยู 19)
20:00 ปงตาร์ลิเยร์ (ยู 19) 0-1 น็องซี่(ยู 19)
20:00 โอลิมปิก ลียง(ยู 19) 2-3 สตารส์บูร์ก(ยู 19)
20:00 โอแซร์ (ยู 19) 2-1 Bourg Peronnas U19
20:00 แก็งก็อง(ยู 19) 0-3 น็องต์(ยู 19)
20:00 เมริกนาเคส ยู19 3-1 USSA Vertou ยู19
20:00 ลาวาล(ยู 19) 0-0 อาวรองเช่(U19)
20:00 Concarneau U19 2-1 ตูร์(ยู 19)
20:00 Istres U19 5-1 นีมส์(ยู 19)
20:00 Pieve di Lota U19 1-3 อฌักซิโอ้(ยู 19)
20:00 ตูลูส (ยู 19) 2-0 มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19)
20:00 แคนเนส เอเอส (ยู 19) 3-2 ตูลง(ยู 19)
20:00 โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19) 0-2 แซงต์ เอเตียน(ยู 19)
Germany Youth U17 League
16:00 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 17) 2-0 Fortuna Koln U17
16:00 ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 17) 2-1 FC Erzgebirge Aue U17
16:00 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 17) 1-1 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 17)
16:00 เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น (ยู 17) 2-4 เอฟซี ไฮเดนไฮม์(ยู 17)
17:00 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 (ยู 17) 3-0 เอฟซี เฮนเนฟ 05(ยู 17)
17:30 ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา(ยู 17) 3-0 แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 17)
18:00 SG Unterrath U17 1-5 โบคุ่ม (ยู 17)
19:00 FSV แฟร้งค์เฟิร์ต(U17) 2-2 Reutlingen(U17)
Croatia 3.Division
16:00 Trnje 3-2 NK Tresnjevka
21:30 เอ็นเค เบเดม อิวานโกโว 2-1 NK Slavonac Bukovlje
21:30 Urania 0-3 เอ็นเคเนเรวานนัค โซปูเซน
22:00 Bistra 4-0 เอ็นเค วร์โบเวต
Portugal Campeonato Nacional
16:00 เออาร์ซี โอเลโรช 1-0 ปราเอียนเซ่
19:00 บาเรียเรนเซ่ 1-2 โอลฮาเนนเซ่
20:30 GD Fontinhas 2-2 Aidan Heinus
21:00 Marinhense 1-3 Sertanense FC
21:00 AD Castro Daire 0-0 เอสพี เอสพินโฮ
21:00 เบนฟิก้าเคสเตโลบรานโค 1-1 CG Vitoria Sernache
21:00 พินฮาลโนเวนเซ่ 1-0 Mokala Pancheners
21:00 Tirsense 0-0 ยูเอสซี ปาเรเดส
21:00 Forjaes 1-6 Vilaverdense
21:00 กอนโดมาร์ 5-0 CD Gouveia
21:00 เลคา 1-0 GDSC Alvarenga
21:00 ลัวเล็ทตาโน 2-1 เอสเปแรนคา เดอ ลากอส
21:00 เมเรลินเนเซ่ 1-1 Limianos
21:00 ซาคาร์เวนเนส 2-0 โลวเรส
21:00 Salgueiros 1-0 Uniao de Coimbra
21:00 มาเรีย ดา ฟอนเต้ 3-1 ซีเอสดี กามาร่า โลโบส
21:00 ซินเทรียนเซ่ 1-1 Pero pinheiro
21:00 วาลาดาเรส กาเอียเอฟซี 4-1 Ferreira de Aves
21:00 มาร์ ติโน 1-0 Vila Mea
21:00 Coruchense 3-2 O.Elvas
22:00 มาริติโม่ 2 2-0 ซัล กาดาส
22:00 ไอดีล 1-0 เบเลเนนส์
Spain Primera Division RFEF
17:00 เซลต้า บีโก้ บี 2-1 ราซิ่ง ซานตานเดร์
17:00 ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด 3-2 คูลทูรัล เลโอเนซ่า
17:00 เรอัล มาดริด กัสติยา 2-1 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
17:00 เซบีย่า แอตเลติโก 1-3 ซีดี อัลโคยาโน่
22:00 ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา 0-0 กาลาฮอร์รา
22:00 ยูดี โลโกรนเยส 1-0 เรอัล ยูนิโอน
22:00 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ 0-4 อัลเจซีราส
22:00 ซาบาเดย์ 1-3 บาร์เซโลน่า บี
โปรตุเกส ดิวิชั่น2
17:00 นาซิอองนาล ดา มาไดร่า 1-2 คาซ่า เพีย เอซี
17:00 เอสซี เฟยเรนเซ่ 2-2 เอสแอล เบนฟิก้า บี
20:00 จีดี ชาเวซ 4-2 ปอร์โต้ บี
รัสเซีย ดิวิชั่น 1
17:00 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 2-3 ทอม ทอมสค์
18:00 โดลโกพรูดนี่ 1-1 เอสเคเอ คาบารอฟกี้
19:00 สปาร์ตัก มอสโก 2 1-2 บัลติก้า
20:00 เทคสติลชิค อีวาโนโว 1-2 โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน
21:00 คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ 0-1 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์
21:00 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 2-0 แอคร่อน โตเกลียทติ
21:00 ตอร์ปิโด มอสโก 2-1 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก
22:00 อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ 5-0 เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์
22:00 ยูโรเซ คราสโนดาร์ 0-4 เฟเคิล
ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
17:00 Hegelmann Litauen 1-0 บอลติกปาเนเวจิส
19:00 เอฟเค ริเตเรียไอ 4-0 เนเวซิส
AFC Womens Asian Cup Qualifiers
17:00 บังกลาเทศ (ญ) 0-5 จอร์แดน(ญ)
19:30 มาเลเซีย (ญ) 0-4 ไทย(ญ)
Belarus Pershaya Liga
17:00 อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ 4-0 Shakhter Soligorsk II
19:00 เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค 1-2 Volna Pinsk
21:00 นาฟตานนาวาโปลัตสค์ 5-1 เอฟซี บาราโนวีชี
ไทย ดิวิชั่น 1
17:00 กรมศุลกากร เอฟซี 1-3 ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี
17:30 ราชนาวีสโมสร 2-3 นครปฐม เอฟซี
18:00 ระยอง เอฟซี 0-1 ระนอง เอฟซี
19:00 แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี 2-1 อยุธยายูไนเต็ด
19:00 ขอนแก่น เอฟซี 1-1 เชียงใหม่ เอฟซี
Estonia Teine Liiga
17:00 Vandra JK Vaprus 0-1 Tallinna FC Ararat TTU
20:00 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 0-0 Viimsi MRJK
20:00 Tallinna JK Legion B 3-2 Laanemaa Haapsalu
Portugal Liga 3
17:00 เรอัลสปอร์ต คลับ 1-0 คัลดัส
22:59 วิตอเรีย กิมาไรส์ บี 3-1 มอนตาเรเกร
22:59 สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี 0-1 วิตอเรีย เซตูบัล
22:59 ซีเอฟคาเนลาส 2010 2-2 สปอร์ติง บราก้า 2
22:59 UD Santarem 1-3 เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่
Spain Youth League
17:00 ซีดี โรด้า (ยู 19) 2-0 Kelme CF U19
17:00 เรอัล เบติส (ยู 19) 6-0 เรเครติโว่ อูเอลบา(ยู19)
22:00 กอร์โดบา(ยู 19) 0-3 เซบีย่า (ยู 19)
22:59 Castilleja CF U19 1-1 Seneca CF U19
Ireland Leinster Senior League
17:00 บังกอร์ เซลติก 1-0 เชอร์รี โอรชาร์ด
17:00 นิวทาวน์ เรนเจอร์ เอเอฟซี 7-1 Tullamore Town
Poland Mloda Ekstraklasa
17:00 สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) 2-0 อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน)
17:00 Stal Rzeszow Youth 1-3 โปโลเนียวอร์ซอ (เยาวชน)
18:00 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) 4-1 เอสเอ็มเอส ลอดซ์(เยาวชน)
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)
17:00 เอชพีเอส(ญ) 3-1 พีเค-35 อาร์วาย (ญ)
เอเรอดีวีซี
17:15 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 1-0 พีอีซี ซโวลล์
19:30 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น 0-4 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม
21:45 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ 3-2 อาแซด อัลค์มาร์
21:45 วิเทสส์ อาร์นเฮม 1-4 เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด
พรีเมียร์ลีก ยูเครน
17:15 โพดิลย่า คเมลนิตสกี้ 4-1 ครีมิน ครีเม็นชุก
19:30 Ahrobiznes TSK Romny 0-2 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค
เซเรียอา
17:30 เอ็มโปลี 0-3 ซามพ์โดเรีย
20:00 เอซี เวนิช 1-2 สเปเซีย
22:59 ลาซิโอ 2-2 กาญารี่
22:59 เวโรน่า 3-2 เอเอส โรม่า
01:45 ยูเวนตุส 1-1 เอซี มิลาน
โปแลนด์เอ็คสตรัคลาซ่า
17:30 สตอล เมียเลช 0-3 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา
20:00 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 1-0 วอร์ต้า พอซแนน
22:30 ลีเกีย วอร์ซอว์ 3-1 โกลนิค เลชน่า
โรมาเนีย ลีกา1
17:30 เอฟซีคลินเซนิ 0-1 เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ
20:00 เซ็บซี่ 0-0 ยูทีเอ อารัด
22:59 ดินาโม บูคาเรสต์ 1-2 โบโตซานี่
ซือเปร์ลีก
17:30 กิริซันสปอร์ 0-0 คอนยาสปอร์
20:00 กาลาตาซาราย 0-1 อลันยาสปอร์
22:59 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 2-0 เฟเนร์บาห์เช่
22:59 ฮาเตย์สปอร์ 2-1 เคย์เซริสปอร์
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก ตุรกี
17:30 Tuzlaspor Kulubu 0-0 บูร์ซาสปอร์
20:00 ซัมซั่นสปอร์ 2-2 เกนเคลอร์บิลิจี้
22:59 อัลตินอร์ดู 2-1 เดนิซลิสปอร์
22:59 อดาน่าสปอร์ 0-0 อุมรานิเยสปอร์
โปแลนด์ ลิกา 1
17:40 จีเคเอส ทิคี 1-1 วิดซอว์ ลอดส์
20:00 ออดราออปอเล 2-0 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์
22:59 พุชช่า นิโปโลมิเช่ 2-2 โครบริ โกลกูฟว์
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
18:00 นีซ 2-2 โมนาโก
20:00 แกลร์กมงต์ ฟุต 1-1 แบรสต์
20:00 อองเช่ร์ 1-4 น็องต์
20:00 แร็งส์ 0-0 ลอริยองต์
20:00 ทรัวส์ 1-1 มงต์เปลลิเย่ร์
22:00 โอลิมปิก มาร์กเซย 2-0 แรนส์
01:45 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 2-1 โอลิมปิก ลียง
สกอตติชพรีเมียร์ชิป
18:00 ดันดี ยูไนเต็ด 1-0 ดันดี
21:00 ลิฟวิงสตัน 1-0 เซลติก
21:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 1-1 มาเธอร์เวลล์
เยอรมันลีกา 3
18:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 2-0 บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889
19:00 เอสซี เวิร์ล 0-2 ไกเซอร์สเลาเทิร์น
Germany Regionalliga
18:00 Eilenburg 1-1 เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก
18:00 เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน 3-3 เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ
18:30 แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ 1-3 เบอร์ลิเนอร์เอเค07
19:00 เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส 1-4 ทีเอสจี บาลินเก้น
19:00 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 2-0 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ
19:00 เอสเอสวีอูล์ม 1846 2-1 เฮสเซ่น คาสเซล
19:00 บอนเนอร์ 1-1 อเลมานเนีย อาเค่น
19:00 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 0-0 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน)
19:00 อัลโตน่า 93 2-4 Phonix Lubeck
20:00 SV Atlas Delmenhorst 1-2 โอลเดนเบอร์ก
20:00 วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม 3-1 เอชเอสซี ฮันโนเวอร์
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
18:00 อโครโพลิส ไอเอฟ 0-2 วาสเทราส เอสเค เอฟเค
20:00 ฟัลเค่นเบิร์ก 0-2 ออสเตอร์ ไอเอฟ
Sweden Division 1
18:00 Orebro Syrianska IF 0-1 ปิเทีย ไอเอฟ
21:00 ฮัมมาร์บี้ TFF 1-1 อัสซีริสก้าบีเค
21:00 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ 2-2 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด
21:00 ไอเอฟเค ลูเลีย 0-1 ยูเมีย เอฟซี
22:00 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ 5-2 อัสซีริสก้า
Norway 2.Liga
18:00 โฟรย่า FK 2-6 โฮดด์
19:30 เลวานเจอร์ เอฟเค 0-1 อีเกอร์ซันด์ ไอเค
21:00 คองสวิงเกอร์ 5-0 เซนจา
21:00 นาร์โด เอฟเค 2-2 เอฟเคอเรนดัล
21:00 เฟคเกรอย 2-1 ออด เกรนแลนด์ 2
21:30 ทรอมส์ดาเลน 2-0 อัสเคอร์
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
18:00 ฮวิโดฟ ไอเอฟ 3-2 เวนด์ซีเซล
20:00 ไนโคบิ้ง เอฟซี 4-1 เจมส์เมอบังค์
Denmark - 2.Liga
18:00 นาเอสเวด 4-0 มิดเดลฟาร์ท
คาซัคสถานพรีเมียร์ลีก
18:00 เอฟเค ทารัซ 0-0 โทบอล คอสตาเนย์
20:00 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 1-0 เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค
22:00 ไกเซอร์ คีซีรอดา 1-2 เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า
Sweden Div 3 Mellersta
18:00 เอฟซี กูเต้ 0-2 IFK Osterakers FK
18:00 วินเบิร์ก ไอเอฟ 2-2 BK Astrio
18:00 เคเอสเอฟ เพรสเป บิร์ลิค 4-1 เอสโลฟ บีเค
19:00 นีคอปปิ้ง บีไอเอส 4-5 ซีเรียนสก้าเอฟซี
20:00 คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค 0-1 ไอเค ออเดวอร์ด
21:00 ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ 1-4 โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค
ไทยลีก
18:00 นครราชสีมา เอฟซี 1-0 โปลิศ เทโร เอฟซี
18:00 สุพรรณบุรี เอฟซี 2-2 ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี
Uzbekistan Professional Football League
18:00 อันดิแจน แทชเค้นท์ 1-0 ปัคตากอร์
20:30 เมตาลุค เบคาเบด 0-1 โคแคน
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ U23
18:00 เชลซี(ยู 23) 1-6 อาร์เซน่อล (ยู 23)
20:00 ลิเวอร์พูล (ยู 23) 0-4 ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 23)
20:00 เซาแธมป์ตัน (ยู 23) 0-2 เบิร์นลี่ย์ (ยู 23)
Mozambique Championship
19:30 Ferroviario Beira 2-0 CD Matchedje
South Africa League Women
18:10 Soweto Fabulous (w) 2-3 Kempton Park FC (W)
19:05 Luso Africa (w) 0-1 Wits University FC (w)
UEFA Youth League U19
18:00 ชัคตาร์ โดเนตสค์(ยู 19) 1-4 อินเตอร์ มิลาน(ยู19)
Turkey 3. Ligi B
18:00 EdirnesporGenclik 0-0 Turk Metal Kirikkale
19:00 บัทมาน เปโทรลสปอร์ 1-1 Bergama Belediyespor
19:00 อลาซิกสปอร์ 2-2 Artvin Hopaspor
19:00 Kahta 02 Spor 3-3 Karaman Belediyespor
19:00 Siirt Il Ozle Idaresi Spor 1-1 Bayrampasa
19:00 กูมัสฮาเนสสปอร์ 2-0 Karaman Belediyesi Spor
19:00 Mardin BB 2-2 คาซิยาก้า
19:00 ออฟสปอร์ 1-2 Agri 1970 Spor
19:30 Erbaaspor S 1-1 Catalca Spor
19:30 Nevsehirspor Genclik 0-0 Osmaniyespor
19:30 Aksarayspor 1-0 Yeni Altindag BS
19:30 ฮาเซทเทเป้ เอสเค 1-2 Yeni Orduspor
19:30 Kestel 2-0 Elazig Belediyespor
19:30 Ceyhanspor 2-6 เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์
19:30 Celspor 2-4 เฟธิเยสปอร์
19:30 คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์ 0-3 โมด้าเฟน สปอร์
20:00 Utkoi 2-1 Yldrm Belediyesispor
20:00 Hendek Spor 0-0 บาสเก็นท์ อคาเดมี่ เอฟเค
20:00 Kutahyaspor 0-0 ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์
20:00 Darica Genclerbirligi 0-1 มาลัทย่า เยซิลเยิร์ท เบเลดิเยสปอร์
20:00 คิซิลคาบอลัคสปอร์ 0-4 Erzin Belediyespor
20:00 Kusadasispor 3-0 ยอมราสปอร์
20:00 Sile Yildizspor 1-0 ดัคซีสปอร์
22:59 ออร์ดูสปอร์ 4-0 Cankaya FK
Lithuania - 2. Division
18:00 FK Kauno Zalgiris II 0-1 เลียตาว่า โจนาว่า
Uzbekistan Division 1
18:00 FC Lochin 0-5 บุนยอดกอร์ 2
18:30 FC Zhomboy 1-2 Jizak
18:30 ซามิน 5-1 โลโคโมทีฟ บีเอฟเค
18:30 Paktako 79 3-0 FC Neftgazmontaj
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
18:15 พีเอสเอส สเลมัน 2-1 อเรม่า มาลัง
20:45 เปอซิปูร่า จายาปูร่า 0-0 เปรซียา จาการ์ตา
20:45 เปอซิปูร่า จายาปูร่า 0-0 เปรซียา จาการ์ตา
Finland Championship U20
18:15 PPJ U20 4-2 Komeetat U20
19:00 ฮาก้า (เยาวชน) 2-2 อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20)
19:30 คูพีเอส(ยู 20) 4-0 วีเจเอส วันตา (ยู 20)
20:30 ทีพีวี แทมเปเร่ (ยู 20) 2-3 เอฟซี ลาห์ติ(ยู 20)
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
18:30 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 1-4 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07
18:30 ซังค์ เพาลี 4-1 อิงโกลสตัดท์
18:30 ดาร์มสตัดท์ 1-0 ดินาโม เดรสเดน
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
18:30 แซงต์ ทรุยด็อง 1-2 ราซิ่ง เกงค์
21:00 รอแยล อันท์เวิร์พ 2-1 Seraing United
23:30 สตองดาร์ด ลีแอช 0-1 อันเดอร์เลชท์
02:00 คอร์ไทรจ์ 1-0 เคเอเอ เกนท์
อิสราเอล คัพ
18:30 เอฟซี่ อาห์วา การ์ป มันดา 1-1 Hapoel Ironi Karmiel
แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก
18:45 เอสเค ติรานา 1-1 Egnatia
21:45 เคเอส กูเกซี 3-1 เคเอส คาสตริโอติ
Cameroon Elite One
19:00 อีดิ้งสปอร์ตเอฟซี 3-2 Tonnerre Yaounde
21:00 AS Fortuna Mfou 1-2 เอพีอีเจอีเอสอคาเดมี่
ลาลิกา
19:00 มายอร์ก้า 0-0 บียาร์เรอัล
21:15 เรอัล โซเซียดาด 0-0 เซบีย่า
23:30 เรอัล เบติส 2-2 เอสปันญ่อล
02:00 บาเลนเซีย 1-2 เรอัล มาดริด
เซกุนด้า ดิวิชั่น
19:00 ฮูเอสก้า 0-0 ฟูเอนลาบราดา
21:00 พอนเฟร์ราดิน่า 4-0 มาลาก้า
23:15 เออิบาร์ 3-2 สปอร์ติ้ง กิฆอน
23:15 เตเนริเฟ่ 1-2 มิรานเดส
ไวเคาส์ลีกา
19:00 ฮอนก้าเอสพู 0-0 เอชเจเค เฮลซิงกิ
Finland - Kakkonen Lohko
19:00 PeKa 1-2 พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า
22:30 เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ 2-0 เอฟซี วาจากอสกิ
22:30 คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ 2-0 ไมปา
22:30 พีอีพีโอ ลัพพีรันตา 2-0 นูรมิจาร์เวน
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
19:00 แรนเดอร์ส 3-2 นอร์ดเจลแลนด์
19:00 เวเจิล 1-1 วีบรอก
21:00 ซอนเดอร์ไจสกี 1-0 บรอนด์บี้ ไอเอฟ
22:59 เอฟซี โคเปนเฮเกน 0-1 มิดทิลแลนด์
Poland Division 2
19:00 โปกอน ซีดล์เซ 1-2 Pogonmazovik
20:00 Radunia Stezyca 3-0 โอลิมเปีย ไอบรองก์
21:00 Hutnik Krakow 1-0 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช
เมสตริลีก้า
19:00 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 2-0 นอมเม่ เจเค คาลจู
22:59 ทาร์ตู เจเค มัก 2-5 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์
Turkiye Lig3
19:00 24 Erzincanspor 1-3 Ispartaspor
19:00 พาซาสปอร์ 3-2 อันคารา เดไมสปอร์
19:00 ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ 4-0 คาห์รามานมาราสส์สปอร์
19:00 เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ 2-0 เซริก เบเลดิเยสปอร์
19:00 เบเลดิเย แวนสปอร์ 3-1 Yeni Diyarbakirspor
19:30 อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ 1-2 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์
19:30 ซองกุลดัค 0-1 ยูทัส ยูแซกสปอร์
20:00 โบดรุมสปอร์ 3-0 เออร์กินิ วิไลมิซิ
20:00 อินโกลสปอร์ 0-2 อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์
20:00 โซมาสปอร์ 3-3 อัฟเจต อัฟยอนสปอร์
20:00 เคอร์คลาเรลีสปอร์ 3-2 เอสคิเซไฮสปอร์
21:00 อาเหม็ดสปอร์ 1-0 นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์
22:59 Bukaspor 0-1 เพนดิคสปอร์
22:59 ซานลิอูร์ฟาสปอร์ 3-2 Bursa Niluferspor AS
22:59 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี 6-1 อดิยามานสปอร์
22:59 โครัม เอฟเค 0-0 ซาคาร์ยาสปอร์
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1
19:00 เจดีเอฟเอส แอลเบิร์ตส 1-1 โกรบินา
20:00 ซูเปอร์โนวา 0-3 เรเซคเน / บีเจเอสเอส
NOR D4
19:00 Grorud B 3-1 ลีลล์สตรอม บี
20:00 สตาเบ็ค บี 0-1 เมลโบ
20:00 โลเรนสโคก 4-2 Funnefoss/Vormsund
21:00 สคีด ฟุตบอล บี 5-1 Skjervoy
21:00 อาเลซุนด์เอฟเค บี 0-0 โคลสตัด
21:30 โลโคโมทีฟ ออสโล 3-5 จังเคเลน
Finland Kolmonen
19:00 Loiske 1-2 Pato
19:00 ตูยูซูล่า 1-1 เอฟซี คุไซซิ
Finland Ykkonen Women
19:00 วาซา ไอเอฟเค(ญ) 1-0 FC Ilves II (w)
กระชับมิตรทีมชาติ
19:00 โปรตุเกส (ยู 16) 2-0 เบลเยียม (ยู 16)
21:00 อิตาลี (ญ) ยู19 4-3 ออสเตรีย (ญ) ยู19
21:00 โปรตุเกส ( ญ ) ยู 17 3-1 ไอร์แลนด์ (ญ) ยู17
21:00 เนเธอร์แลนด์ (ญ) ยู23 3-0 สวีเดน (ญ) ยู23
22:00 โมร็อกโก (ญ) 0-0 มาลี (ญ)
ซีเอเอฟคอนเฟเดอเรชันส์คัพ
19:00 เอธิโอเปียน คอฟฟี่ 1-3 URA Kampala
20:00 คาบเว วอร์ริเออร์ส 1-2 CFFA
21:00 คาลอร์ เดอ ซาน เปโดร 1-2 ASFA-Yennega
21:05 Interclube Luanda 3-0 Mafunzo FC
22:00 Ashanti Golden Boys 2-4 Bayelsa United
22:30 MC Breweries 0-2 Binga
00:00 Al-Ahli Tripoli 4-0 Hay Al Wadi
00:00 คองคอร์ด 4-0 ASC Kara
Armenia Division 2
19:00 อลาชเคิร์ท บี 0-2 ชีรัค
19:00 อรารัต-อาร์เมเนียบี 0-0 แกนด์ซาซาร์ กาแพน
ลัตเวีย คัพ
19:00 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก 2-0 เอฟเค วัลเมียรา
22:00 ริกาสฟุทโบลา สโกลา 1-1 ริก้า เอฟซี
Scotland Womens Premier League
19:00 Partick Thistle (w) 3-2 มาเธอร์เวลล์(ญ)
22:00 อเบอร์ดีน (ญ) 1-0 แฮมิลตันเอฟซี (ญ)
Georgia Division
19:00 เอฟซี เชอวาร์เดนิ 1-1 เอฟซี กากรา
19:00 เอฟซี ซิโอนี่ 2-0 ชิคฮูร่า
19:00 Gareji Sagarejo 3-2 เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่
19:00 เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ 5-1 ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี
19:00 ชักดิดี้ 1-4 เมรานี่ ทบิลิซี่
Kenya Super League
19:00 เคนยา โพลิส เอฟซี 1-0 วิฮิก้า ยูไนเต็ด
Schleswig Holstein Liga
19:00 SV Todesfelde 1-1 SV Eichede
20:00 เอสวี ฟรีเชีย 03 2-1 ทีเอสบี เฟลนสบวร์ก
20:00 SV Preussen 09 Reinfeld 1-0 อูทิน 08
Brazil Paulista Women
19:00 Guerreiras Esporte Clube (w) 1-1 Uniao Desportiva Alagoana/AL (w)
01:00 Lusaca BA (w) 0-2 EC Vitoria (w)
ออสเตรีย บุนเดสลีกา
19:30 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 1-1 แอลเอเอสเค ลินซ์
19:30 สตวร์มกราซ 5-0 ดับบริวเอสจี วัตเท่น
22:00 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 2-0 ราปิด เวียนนา
อิตาลี C1
19:30 ปาโดวา 2-0 ตริเอสติน่า
19:30 ปิอาเชนซา 1-1 โปร ปาเทรีย
19:30 ซุดติโรล อัลโต้ 1-0 ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่
19:30 เทรนโต้ 1-0 เจียน่า เออมินิโอ
19:30 เมสสิน่า 1-0 เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้
19:30 คาตาเนีย 1-2 บารี
19:30 ลาติน่า 1-1 ฟอกเจีย
19:30 ปากาเนเซ่ 2-1 ทารันโต้
19:30 ปาแลร์โม่ 0-0 คาตันซาโร่
19:30 เอพี เทอร์ริส 0-1 เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี
19:30 โปเทนซ่า 1-1 Nuova Monterosi
22:30 อัลบิโนเลฟเฟ่ 1-0 มานโตวา
22:30 ยูเวนตุส(ยู 23) 0-2 โปร เวอร์เซลลี่
22:30 เลชโก้ 1-0 เฟอรัลพิซาโล
22:30 เซเรกโน่ 0-1 เรนาเต้ เอซี
22:30 อันคอน่า 2-0 ปอนเทเดร่า
22:30 คาร์ราเรเซ่ 2-1 กรอสเซโต้
22:30 เฟอร์มาน่า 0-4 โมเดน่า
22:30 ไอโมเลเซ่ 0-0 โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี.
22:30 ลุคเชเซ่ 2-1 โอลเบีย
22:30 มอนเตวาชี 1-2 เปสคารา
22:30 เตราโม่ 1-2 วิส เปซาโร
22:30 วิเทอเบเซ่ 0-1 เชเซน่า
22:30 ฟิเดริส อัลเดียร์ 1-1 วิโบเนเซ่
01:30 ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า 1-1 Legnago Salus
Holland Ligue 3
19:30 เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม 2-1 ทีอีซี
เลบานอน ลิก
19:30 Al Bourj 1-1 Tadamon Sour
20:00 Trables Sports Club 0-0 อัล-เนจ์เมห์
สวิสคัพ
19:30 FC Rorschach 0-3 บาเซิ่ล
20:00 Chenois 2-7 เซนต์ กัลเลน
21:00 FC Iliria 1-7 ยัง บอยส์
21:00 ปอร็องทรุย 0-3 เคียสโซ
Switzerland - 2.Liga
19:30 เอสซี แชม 1-2 เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา
20:00 สตาเด้ นยอนเนียส 1-1 FC Breitenrain
Saudi Arabia Youth League
19:45 อัล-ฮิลาล(เยาวชน) 2-1 อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน)
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
20:00 อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล 2-3 วีพีเอส วาซ่า
20:00 กนิสตัน เฮลซิงกิ 1-0 จิปโป
20:00 มูซ่า 1-5 ยาโร
20:00 โรพีเอส โรวานีมี่ 3-3 เคพีวี คอคคูล่า
20:00 พีเค-35 วานตา 3-1 เอ็มพี มิคเคลลี่
20:00 คูลบิ 04 เฮลซิงกิ 2-4 ทีพีเอส ตูร์คู
20:00 คูลบิ 04 เฮลซิงกิ 2-4 ทีพีเอส ตูร์คู
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
20:00 เฟรดริกซ์สตรัด 2-0 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล
Burundi League
20:00 รูกินโซ เอฟซี 1-2 Flambeau de LEst
20:00 Aigle Noir 2-1 มูซอนกาติ เอฟซี
พรีเมียร์ลีก
20:00 เวสต์แฮมยูไนเต็ด 1-2 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
20:00 ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน 2-1 เลสเตอร์ ซิตี้
22:30 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ 0-3 เชลซี
ซูเปอร์ลีก กรีซ
20:00 อโพลลอน สมายร์นิส 1-3 โวลอส เอ็นเอฟซี
22:15 โอเอฟไอ เครเต้ 3-3 เออีเค เอเธนส์
22:15 พีเออี อโตรมิตอส 1-2 พาไนโทลิกอส อกรีนิออน
00:30 เลเมีย 1-2 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส
00:30 แอสเตราส ตริโปลิส 0-1 พีเอโอเค ซาโลนิก้า
ออลสเวนส์คาน
20:00 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 3-1 เอล์ฟส์บอร์ก
20:00 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 3-0 โอเรโบร
22:30 ฮาล์มสตัด 0-1 คัลมาร์
FIFA Futsal World Cup
20:00 บราซิล(ฟุตซอล) 5-1 ปานามา(ฟุตซอล)
20:00 สาธารณรัฐเช็ก(ฟุตซอล) 1-1 เวียดนาม (ฟุตซอล)
22:00 หมู่เกาะโซโลมอน (ฟุตซอล) 4-9 ไทย(ฟุตซอล)
22:00 โปรตุเกส (ฟุตซอล) 3-3 โมร็อคโค (ฟุตซอล)
ฮังการี คัพ
20:00 Bonyhad Volgyseg 0-1 เปซซี่ เอ็มเอฟซี
20:00 Felsozsolca 0-10 เคชเคเมติ ทีอี
20:00 Hatvan 0-9 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี
20:00 Zalaszentgroti VFC 0-2 III. เครูเลติ ทียูอี
20:00 Karancslapujto 0-5 Nagykanizsai TE 1866
20:00 Sarosd NKSC 1-1 อีเอสเอ็มทีเค บูดาเปสต์
22:00 เอฟซี ไอการ์ 0-1 กีไอร์มอต เอสอี
22:59 ไนเรกิฮาซา 1-5 บูดาเปสต์ ฮอนเวด
22:59 ซิโอฟอค เอฟซี 0-3 วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่
ซีเอเอฟ แชมเปียนส์ ลีก
20:00 เอพีอาร์ เอฟซี 2-1 Mogadishu City
20:15 มานีมายูเนี่ยน 2-0 Bouenguidi Sports
21:30 เอเอส โอโตโฮ 1-0 ยูดี ซองโก้
22:00 ริเวอร์ ยูไนเต็ด 1-0 ยัง แอฟริกันส์
22:00 อัล-ฮิลาล 1-1 Fasil Kenema
22:00 Accra Hearts of Oak 2-0 CI Kamsar
22:30 Asokara 2-1 LPRC Oilers
22:59 อัล อิติฮัด (ลิเบีย) 2-0 Kmka
00:00 อัล เมอร์รีคห์ 1-0 เอ็กซ์เพรส เอฟซี
00:00 เอเอสอีซี มิโมซาส 1-0 Teunhueth FC
03:00 ซีอาร์ เบลูอิซดัด 2-0 อควายูไนเต็ด
03:00 อีเอส เซทิฟ 3-0 Fortune FC Gambia
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก
20:00 ดินาโม มินส์ค 2-1 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค
22:00 เอฟเค วิเท็บส์ค 3-1 ตอร์ปิโด มินส์ค
00:00 เนเมน กร็อดโน่ 5-0 สมอร์กอน เอฟซี
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา
20:00 ทาบอร์เซซานา 4-0 เอ็นเค อลูมินิจ
22:00 เอฟซี โคเปอร์ 0-1 ASK Bravo Publikum
01:15 มาริบอร์ 1-2 เอ็นเค มูรา 05
พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
20:00 โมโรคา สวอลโลส์ 0-3 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด
22:00 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส 3-0 ทีเอส กาแล็กซี่
รัสเซีย ดิวิชั่น 3
20:00 ชินนิค ยาโรสลาฟ 5-0 Khimik Dzerzhinsk
Israel State League
20:00 มัคคาบี้ ชารายิม 0-0 ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม
20:15 ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู 1-1 ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน
20:30 ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส 2-1 รูบิ ชาปิร่า
20:30 บีไน ไอลัท 2-3 ฮาโปเอล เบนาย ลอด
20:30 มัคคาบี้ ยาฟเน่ 1-1 ฮาโปฯมาร์โมเร็ค
21:00 มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา 0-2 ชิมชอน คาฟร์ กาซิม
21:00 ฮาโปเอล คัวแคบ 2-1 ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา
01:15 เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด 2-0 ฮาโปเอล แอชเคลอน
South Africa First League
20:00 Pretoria Callies 0-1 ฟรี สเตท สตาร์
20:00 Venda 0-0 โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี
Brazil Youth
20:00 อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) 0-1 พัลไมรัส (เยาวชน)
20:00 วาสโก ดา กามา (ยู 20) 4-0 ซิเอร่า(เยาวชน)
01:00 ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน) 4-2 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน)
01:00 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) 3-1 บาเฮีย (เยาวชน)
01:00 ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน) 1-1 อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน)
01:30 ครูไซโร่ (เยาวชน) 2-1 ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน)
02:00 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) 3-1 ซานโตส(เยาวชน)
Argentina Youth League
20:00 Club Comunicaciones U20 1-1 Villa San Carlos U20
20:00 Los Andes U20 1-0 UAI Urquiza U20
20:00 Deportivo Laferrere U20 1-3 San Martin Burzaco U20
20:00 Sacachispas U20 0-3 Talleres Remedios U20
20:10 Deportivo Espanol U20 3-1 Canuelas FC U20
Brazil Paulista Serie B
20:00 GD Saocarlense 1-1 เซา คาร์ลอส
20:00 Matonense SP 1-0 Inter Bebedouro/SP
20:00 ริโอ บรานโก้เอสพี 2-0 อินดิเพนเดนเต้ เอสพี
20:00 Vocem SP 0-1 Assisense SP
01:00 อเมริกา เอสพี 2-2 Catanduva FC
01:00 CA Taquaritinga SP 5-2 Fernandopolis
01:00 ฟลาเมงโก(เอเอ) 1-0 กัวรุลฮอส เอสพี
01:00 Itapirense/SP 0-0 โมจิ มิริม อีซี
01:00 Uniao Mogi 5-0 แอตเลติโก้ โมกิเอสพี
01:00 Santacruzense SP 1-0 โอสวัลโด้ครูซ/เอสพี
01:00 Gremio Prudente/SP U23 1-0 Oswald kruz SPU23
Jordan League Division 1
20:00 อัล ซาเร 2-0 อัล คาร์เมล
20:05 ซาร์มา อัลซาร์ฮาน 3-0 เอธฮาดอัล รามธา
Croatia U19 League
20:00 NK Orijent U19 1-1 สลาเวน เบลูโป(ยู 19)
Ireland U19 League
20:00 เซนต์.แพทริค(ยู19) 6-1 เดอร์รี่ ซิตี้ (ยู 19)
22:59 ยูซีดี (ยู 19) 1-1 ค็อปห์ แรมเบลอร์ส(ยู 19)
FYR Macedonia Prva liga
20:00 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ 0-2 ราบ็อตนิคกี้
20:00 Olimpus Skopje Balashikha 0-2 เอฟเค สเกนดิจา 79
20:00 เรโนวา 1-0 FC Struga Trim Lum
20:00 เอฟเค ชคูปิ 3-0 โบเรค เวเลส
20:00 เปลิสเตอร์ 0-0 อคาเดมี่ ปานเดฟ
20:00 เบรกัลนิก้า สติป 2-0 FK Tikves Kavadarci
England Womens Southern Premier League
20:00 ลอนดอน บีส (ญ) 1-5 Crawley Wasps (w)
20:00 อิปสวิช (ญ) 11-2 Keynsham Town Women
20:00 จิลลิ่งแฮม(ญ) 4-1 ชิชิสเตอร์ ซิตี้(ญ)
Belgian First Amateur Division
20:00 รูเปล บูม 0-0 เคเอสเค ไฮสท์
22:00 La Louviere Centre 0-2 แอฟเซ ลีแอช
Kosovo Superliga
20:00 KF Dukagjini 1-2 พริสตีนา
21:00 KF Drenica Skenderaj 0-2 เดริต้า จิลาน
21:00 Gjilani 2-3 KF Ulpiana
San Marino Girone A
20:00 SC Faetano 0-1 S.S Pennarossa
20:00 ซาน โจวันนี 4-0 เอซียูเวเนส โดกาน่า
20:00 เตร เพนน์ 2-0 Entai Ravi Tucci
Zambia Super League
20:00 เพาเวอร์ ไดนาโมส์ 1-2 กรีน อีเกิลส์
Italy Serie D
20:00 อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ 2-2 Vastese
20:00 Vastogirardi 1-2 Castelfidardo
20:00 SC Caronnese 1-1 ซานเรเมเซ่ คาลชิโอ้
20:00 จีเอสดี แอมโบรเซียนา 0-3 อาซิกนาโน่ วัลเชมโป
20:00 เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้ 4-1 เอซี เอสเต้
20:00 Aglianese 4-0 ทริเทียม
20:00 นาร์โด 4-2 ทีมอัลตามูรา
20:00 เอเอสออสเตียแมร์ 0-0 Cynthiabalonga
20:00 เอเอสดี มูราเวรา 3-2 Atletico Uri
20:00 Asd Pineto Calcio 1-2 คาสเซิลนูโอโว
20:00 เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ 1-2 Lentigione
20:00 Carbonia 1-1 USD Latte Dolce
20:00 เอเอสคาซาเล่คาลซิโอ 3-0 ASD RG Ticino
20:00 คาเวเซ่ 2-0 แรนเด
20:00 เคียรี่ 3-1 Borgosesia
20:00 Citta Di S. Agata 1-2 ทราปานี่
20:00 Correggese Calcio 1-1 เอสซีดี โปกัลโชคาลซิโอ
20:00 เอฟบีซี กราวิน่า 1-2 Casarano
20:00 FC Lamezia Terme 2-0 ASD Troina
20:00 ฟอสซาโน่คาลซิโอ 0-2 ไลกอร์น่า
20:00 Franciacorta 1-3 ปอนเต ซาน เปียโตร
20:00 กาวอร์ราโน 2-0 ASD Cascina Caclio
20:00 กลาดิเอเตอร์ 3-3 เอพริลเลีย
20:00 Lavagnese 1-2 เอ.เอส.วาเรเซ่
20:00 เมซโซลาร่า 0-0 Borgo San Donnino
20:00 มอนเตเบลลูนา 1-3 San Martino Speme
20:00 โนวาร่า 1-1 Asti
20:00 Real Calepina FC 1-1 เอเอสดี บรูซาปอร์โต
20:00 Recanatese 0-4 โตเลนติโน่
20:00 ริมินี่ 3-0 ปราโต้
20:00 Sona 1-0 เอ.ซี.เครม่า 1908
20:00 ซาสซาริ ตอร์เรส 0-1 กุยเกลียโน่
20:00 ยูเอสดี บิตอนโต 2-2 โรทอนดา
20:00 ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่ 2-0 Olginatese
20:00 Vis Nova Giussano 0-1 US Breno
20:00 เกลบิซัน 2-0 คาสโตรวิลลารี่
20:00 ASD San Luca 2-1 ASD Biancavilla
20:00 ASD Licata 1-0 Citta di Messina
20:00 อาเรสโซ่ 2-1 เอเอสดี สปอร์ติ้งทริสติน่า
20:00 Tiferno Lerchi 1-1 ASD Lornano Badese
20:00 โฟลิคโน กัลโช่ 0-1 Montespaccato
20:00 การาวัจจิโอ 3-2 Desenzano Calvina
20:00 ACSD Saluzzo 1-1 เอเอสดี บรา
20:00 กอซซาโน่ 1-1 ASD Imperia
20:00 USD Pont Donnaz 1-0 เซสตริ เลเวนเต
20:00 ยูเอส เปียเนเซ่ 1-0 สแกนดิคซิ
20:00 ออด๊าซ เชริโนลา 3-1 ซิทต้า ดิ ฟาซาโน่
20:00 Real Forte Querceta 0-3 ราเวนน่า
20:00 Athletic Carpi 0-2 Bagnolese
20:00 Ghivizzano 2-5 เอเอสดี ซัสซู มาร์โกนี
20:00 ปอติซี 1906 3-2 เกียเร
20:00 วิสอาร์ทิน่า 0-2 Afragolese 1944
20:00 อาร์โคนาเตเซ่ 2-1 USD Casatese
20:00 บิสเซลเย 1913 0-0 โนเซริน่า
20:00 Sangiovannese 2-2 ไรติ
Argentina Primera B Women
20:00 Lima FC (W) 0-2 Lujan (W)
21:00 CA Estudiantes Caseros (W) 4-1 Puerto Nuevo (w)
01:00 Argentino Quilmes (W) 2-4 Sarmiento (W)
01:00 Banfield (W) 1-0 Defensa y Justicia (W)
Colombia Regional League
20:10 Club Cachorros 2-1 Estudiantes de la Provincia
22:30 CD Academia Italiana 2-1 Deportivo JM
00:00 Deporcauca 2-1 Deportivo Independiente Popayan
01:15 Arsenal Bogota 0-0 Tigres FC Reserves
กระชับมิตร (สโมสร)
20:10 BSV Al-Dersimspor 1-5 Berlin Turkspor
23:30 Callosa Deportiva CF 1-0 อะเซโร
01:45 Caicara EC 1-2 Oeirense
06:00 ฮูสตัน แดช (ญ) 5-1 ไทเกรส(ญ)
บุนเดิสลีกา
20:30 สตุ๊ตการ์ต 1-3 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน
22:30 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ 4-2 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
00:30 โวล์ฟสบวร์ก 1-1 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก
20:30 เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด 2-3 อาร์เซน่อล ตูล่า
22:59 เอฟเค โซชิ 0-1 ดินาโม มอสโก
UAE RL
20:30 อัล วาห์ดา อาบู ดาบี (สำรอง) 2-0 อัล วาเซิ่ล เอสซี (สำรอง)
20:30 อัล ชาร์จาห์(สำรอง) 0-3 อัล อาห์ลี ดูไบ (สำรอง)
Croatia 2.HNL
20:30 เอ็นเคโอซีเยค 2 1-2 NK Croatia Zmijavci
22:00 วาร์เท็กซ์ 1-1 ดีนาโมซาเกร็บ 2
Denmark 2 Division Women
20:30 เวเจิล (ญ) 0-1 อาร์ฮุส 1900(ญ)
21:15 KoldingQ II (w) 3-4 IF Lyseng (w)
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1
21:00 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ 1-2 ไอเอฟ เวสตรี
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา
21:00 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 1-0 ฟอร์ตาเลซ่า
02:00 เซาเปาโล 2-1 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่
04:15 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 1-1 อเมริกา เอ็มจี
06:30 ฟลาเมงโก 0-1 เกรมิโอ้ ปอร์โต้
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
21:00 เวสเตอร์โล 2-2 KMSK Deinze
01:00 เควีเอสเค ลอมเมล 3-1 ลีแอร์ส
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก
21:00 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า 2-0 เอฟซี มินาจ
23:30 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 3-0 เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า
23:30 เอฟซี ลวีฟ 0-0 เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ
เช็กเฟิสต์ลีก
21:00 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า 1-1 เทปลิเซ่
21:00 สปาร์ตาปราก 1-1 เบามิต ยาโบลเนค
00:00 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 1-5 สลาเวีย ปราก
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
21:00 อัคราเนส 5-0 ฟีลเคียร์
21:00 เลคเนียร์ เรกยะวิก 0-1 เคฟลาวิค
23:15 เคอาร์ เรย์ยาวิค 1-2 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค
23:15 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ 1-0 เบรย์ดาบลิค
01:30 วาลูร์ เรย์ยาวิค 1-4 เคเอ อคูเรย์รี่
สกอตติชคัพ
21:00 Lothian Hutchison 2-2 มหาวิทยาลัยอีดินเบิร์ก เอฟซี
ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1
21:00 Rodange 91 1-4 ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03
21:00 ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน 2-2 โฟล่า เอสซ์
สโลวีเนีย ลิกา 2
21:00 เอ็นเค เครสโก 2-1 เอ็นเค ครักคา
21:00 NK Rogaska 1-3 เอ็นดี กอริก้า
Mexico Youth U20
21:00 ครูซ อซูล(ยู20) 1-1 เกเรตาโร่ (ยู20)
21:00 มอนเทอร์เรย์ (ยู20) 0-1 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20)
22:59 ซานโตส ลากูน่า(ยู20) 4-2 พูเอบลา (ยู20)
Brazil DDL
21:00 Gloria RS 3-2 เวราโนโปลิส อาร์เอส
01:00 GA Farroupilha/RS 0-1 Uniao Frederiquense RS
01:00 Guarany de Bage 2-1 CE Lajeadense
Brasileiro, Serie C
21:00 ยาปิรันก้า 0-0 อิทัวโน่ เอสพี
02:00 มานุส (สมัครเล่น) 1-1 เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี
04:00 ทอมเบนเซ่ 2-1 ซานตา ครูซ พีอี
06:00 โบตาโฟโก้ พีบี 1-0 อีซี จากุยเพนเซ่
เอฟเอคัพ
21:00 Longlevens 1-3 กลูเซสเตอร์ ซิตี้
Faroe Islands Formuladeildin
21:00 ไวกิงเกอร์ โกตู 3-1 Toftir B68
21:00 บี 36 ทอร์ชาฟน์ 5-0 ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์
21:00 นซี ลูนาวิค 7-2 TB/FCS/Royn
21:00 เคไอ แคร๊กสวิก 4-0 07 Vestur Sorvagur
00:00 เอชบี ทอร์ชาฟน์ 4-1 อีบีสเทิลมูล
Paraguayan Division 2
21:00 เดปอร์ติโว คาเปียต้า 0-0 2 เด มาโย พีเจซี
21:00 เรซิสเตนเซียเอสซี 2-1 อติรา เอฟซี
02:00 Guarani de Trinidad 1-0 ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส
Bosnia erzegovina 1st League
21:00 กอชค์ กาเบลา 2-0 FK Radnik Hadzici
Slovenia 3.Liga
21:00 NK Podvinci 2-0 NK Smarje pri Jelsah
21:00 NK Fama Vipava 4-0 Postojna
Nicaragua Segunda Division
21:00 CS Municipal 4-3 Tipitapa
21:00 เดปอร์ติโบ มาซาย่า 3-0 Sapoa FC Cardenas
04:00 FC Cofradia 4-2 CD El 26
04:00 Matagalpa FC 0-1 Gutierrez Nicaragua
Argentina Women Regional League
21:10 Argentino Mendoza (W) 0-1 Andes Talleres (W)
ปรีไมราลีกา
21:30 วิเซล่า 1-1 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า
00:00 ปอร์โต้ 5-0 โมไรเรนเซ่
02:30 เอสโตริล 0-1 สปอร์ติ้ง ลิสบอน
พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
21:30 เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู 3-0 เคสลา เอฟเค
Bahrain Division
21:30 อัล ทัดมัน 1-3 คาลาลี
21:30 อัล ชับบับ 0-0 ซิทรา
Montenegro Division 2
21:30 Arsenal Tivat 2-2 เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา
21:30 โอเอสเค อิกาโล 3-0 เซตีเนีย
22:30 FK Mladost DG 1-1 Jedinstvo Bijelo Polje
00:00 โบเคลจ์ โคเตอร์ 2-0 เอฟเค การ์เบจ
00:00 โอเอฟเค พอดโกริก้า 1-2 เอฟเค เบราเน
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก
00:05 แซดเอ็นเคโอซีเยค 3-2 เฮชเอ็นเคกอริก้า
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา
22:00 สโลวาน บราติสลาวา 2-2 เอ็มเอสเค ซิลิน่า
มอลตา พรีเมียร์ลีก
22:00 บีร์คีร์คารา เอฟซี 1-1 โฟลเรียน่า เอฟซี
00:00 สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี 2-3 กัดจา ยูไนเต็ด
02:00 ฮัมรุน สปาร์ตันส์ 0-1 บัลซาน เอฟซี
Guatemala Liga Nacional
22:00 ซีเอสดี โซโลลา 3-0 Nueva Concepcion
Malta First Division League
22:00 ปีเอตา ฮ็อทสเปอร์ 3-1 เซนต์ แอนดรู
22:00 มาร์ซา 1-1 Luqa St. Andrew
02:00 แพมเบิร์คแอทลีต้า 4-1 Melita FC Saint Julian
02:00 มกับบา เอฟซี 2-1 Vittoriosa Stars
เฟิสต์โปรเฟสชันนัลฟุตบอลลีก
22:15 โบเตฟ วราตซา 2-4 ซีเอสเคเอ โซเฟีย
00:30 สลาเวีย โซเฟีย 1-0 โดโกเรต์ส รัซกราด
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น
22:30 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ 3-1 ซีเอ ริเวอร์เพลท
01:30 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ 0-1 คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่
03:45 ทอร์ค 2-2 พลาซ่า โคโลเนีย
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
22:59 ชาร์ปบอร์ก 08 1-3 โรเซนบอร์ก
22:59 ไวกิ้ง เอฟเค 1-3 โบโด กลิมท์
22:59 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ 1-1 ซานเดฟยอร์ด
22:59 วาเลเรนก้า 1-1 โมลด์
01:00 ทรอมโซ่ ไอแอล 1-1 เอสเค บรานน์
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก
22:59 ฮาโปเอล ฮาเดร่า 0-0 ฮาโปเอล เยรูซาเลม
23:30 ฮาโปเอล ไฮฟา 1-0 ฮาโปเอล เคอร์ยัต
00:15 เบต้าเยรูซาเล็ม 1-1 มัคคาบี้ เนทันย่า
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา
22:59 ปาร์ติซาน เบลเกรด 1-1 เซอร์เวน่า ซเวซด้า
ไซปรัส ดิวิชั่น 1
22:59 อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี 2-1 อโปเอล นิโคเซีย
เปรู ดิวิชั่น 1
22:59 สปอร์ต ฮวนคาโย่ 3-1 เดป.ซาน มาร์ติน
03:30 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส 0-2 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล
โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
22:59 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก 2-1 คัวริบก้า
01:15 รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน 1-1 โอลิมปิก เดอ ซาฟี่
03:30 เรพิด คลับ อวด เซม 0-2 วีแดด คาซาบลานก้า
Moldova Divizia Nationala
22:59 ซิมบรู ชิซินู 1-1 เชอร์ริฟ ติราสโพล
มอนเตเนกรินเฟิสต์ลีก
22:59 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค 0-0 โอเอฟเคเปโตรวัค
00:00 Decic Tuzi 0-1 เอฟเค มอร์นาร์
Womans World Cup (Preliminaries) Europe
22:59 อิสราเอล(ญ) 0-4 โปรตุเกส(ญ)
Cyprus 2 Division
22:59 เอร์มิส อราดิปปู 1-1 Onisilos Sotiras
22:59 คาร์มิโอทิสซ่า 0-1 Omonia 29is Maiou
22:59 Olympiada Lympion 0-1 Ahironas Liopetriou
Guatemala Liga Nacional Women
22:59 Antigua GFC (W) 3-0 ซีเอสดี บาร์เซนา เอฟเอฟ(ญ)
Morocco Division 2
22:59 คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์ 2-3 Stade Marocain du Rabat
22:59 TAS de Casablanca 1-1 JSM Jeunesse Sportive El Massira
22:59 UTS Union Touarga Sport Rabat 0-2 Chabab Ben Guerir
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
23:30 ปาโตรนาโต ปารานา 1-2 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า
01:45 โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ 1-0 เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี
01:45 ซีเอ พลาเทนเซ่ 0-0 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
04:00 ซีเอ ฮูราแคน 0-1 อินดิเพนเดนเต้
06:15 ริเวอร์เพลท 1-0 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้
Israel Leumit League
23:30 อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี 5-1 ฮาโปเอล รามัต กาน
23:30 บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ 2-4 ฮาโปเอล ริซอน
23:30 ฮาโปเอล อฟูล่า 0-0 ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา
23:30 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา 1-1 เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย
23:30 ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม 3-1 มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ
23:30 ฮาโปเอล รานาน่า 1-3 ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี
23:30 คาฟร์ กาซิม 2-1 มัคคาบี้ บีไน ไรน่า
23:30 เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า 2-0 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน
Argentina group C Tebolidun League Manchester
23:30 อิตูไซย์โง 2-1 เอล พอร์เวเนอร์
01:00 เบรัสเตกี 0-0 เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ
01:00 Leandro N Alem 2-1 ซาน มาร์ติน เบอซาโค
01:00 เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ 2-2 คลับ ลูจัน
01:00 เคลย์โพล 0-0 เฟอโรคาริล มิดแลนด์
01:00 เรอัล พิลาร์ 4-0 ซีเอ อัตลาส
Qatar Reserve League
23:30 อัมม์ ซาลาล(ยู 23) 4-1 อัล คอร์(สำรอง)
23:30 อัล-อราบี โดฮา(ยู 23) 0-0 อัล การาฟา(ยู 23)
23:30 อัล เรย์ยาน(สำรอง) 1-3 อัล วาครา(สำรอง)
เมเจอร์ลีกซอกเกอร์
00:00 มอนทรีออล อิมแพ็ค 2-0 ชิคาโก ไฟร์
03:00 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 3-1 ออร์แลนโด ซิตี้
06:55 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส 2-1 ลอส แอนเจลิส เอฟซี
08:05 โคโลราโด ราปิดส์ 1-1 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส
Kuwait Emir Cup
00:00 อัล นาสเซอร์ 1-1 คาซม่า
USL ดิวิชั่น 1
00:00 นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี 0-3 เมมฟิส 901
05:00 San Diego loyalty 1-0 ทาโคมา ดีเฟียนซ์
Mexico Primera Divison A
00:00 ซีเอฟ แอตแลนเต้ 1-1 เซเลยา เอฟซี
El Salvador Segunda Division
00:00 Once Lobos Chalchuapa 3-1 AD Santa Rosa Guachipilin
00:00 Municipal FC 5-1 CD Vendaval
04:00 AD Inter San Salvador 2-3 Atletico Sonsonate
El Salvador Reserves League
00:00 CD Platense Zacatecoluca Reserves 0-0 Jocoro FC Reserves
Guatemala D2
00:00 เดปอร์ติโว ซานาราเต้ 1-2 Juventud Pinulteca FC
03:00 Plataneros La Blanca 2-1 Coatepecano IB
04:00 Chimaltenango FC 1-1 CSD Agua Blanca
07:00 Deportivo Xinabajul 2-0 Puerto San Jose
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
01:00 เบอโน่ 2-1 วิคตอเรีย ซิซคอฟ
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
01:00 แอตเลติโก้ แอตแลนต้า 1-1 เทมเปอร์ลีย์
01:00 ซาน เทลโม่ 0-0 เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่
02:00 อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย 1-2 ทริสแทน ซัวเรส
04:05 อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า 0-1 คิลเมส
Argentine Torneo A
01:00 ดักลาส เฮก 2-1 ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย
01:00 คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว 0-2 เฟอร์โร คาร์ริล โอเอสเต จีพี
01:00 เดปอร์ติโวมาดรีน 2-0 ฮูราแคน ลาส เฮราส
01:00 เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา 3-2 ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต
01:00 เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ 1-2 ซานซิเนน่า
01:00 Club Ciudad de Bolivar 1-1 โซล เดอ เมโย
01:00 สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส 1-1 กิมนาเซีย วาย ทิโร่
01:30 เซนทรัล นอร์ ซัลตา 3-2 ยูเนี่ยน ซุนชาเลส
02:00 คลับ ซิโพลเล็ตติ 1-0 วิลล่า มิเตร
02:00 โบค่า ยูนิดอส 3-0 ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู
02:00 สปอร์ติโว เพนาโรล 1-2 ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์
02:00 Independiente Chivilcoy 0-0 เดซามปาราดอส
Brazil national youth (U20) Football Championship
01:00 CA Itapemirim U20 2-3 Sport Clube Capixaba U20
Brazil L
01:00 ดูคูว์ เดอ คาเซียส์ 1-1 Perolas Negras
01:00 Serra Macaense 2-1 Serrano BA
Brazil Catarinense Division 2
01:00 คัมโบริว เอสซี 1-2 บาร์ราเอฟซี
Portugal U23
01:00 เบนฟิก้า(ยู 23) 1-0 Farense U23
Brazil Serie D
01:00 อาไว เอฟซี เอสซี 0-2 มาซิลิโอ ดิออส เอสซี
01:00 อีซี บาเฮีย(ญ) 0-0 Doce Mel EC (W)
01:00 Sport Clube Capixaba 4-1 Aster Brasil FC
01:30 อิมพิเรียล เอฟซี (ญ) 0-4 Athletico Paranaense (w)
02:00 ปีเอาอี 1-3 โคเมอเชียล-เอสพี
BRA D4
01:00 คาสแตนฮาล พีเอ 1-2 โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ
01:00 Ferroviario do Cabo 1-1 Ibis SC
01:00 Barreiros 3-0 Pesqueira FC
02:00 Nova Mutum EC 0-2 อูเบอร์ลันเดียเอ็มจี
02:00 โอลิมปีโก อีซี อีตาบานินฮา 0-2 อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น
02:00 เอบีซี อาร์เอ็น 3-2 Retro/PE
03:00 Sao Raimundo/RR 1-2 Paragominas FC PA
เซเรียบี
01:30 ปาร์ม่า 1-2 เครโมเนเซ่
Uruguay Segunda
01:30 Los Halcones 0-1 เบลล่า วิสต้า
Ecuador Copa Pilsener A
02:00 โอลเมโด้รีโอบัมบา 2-5 มาชัค รูนา
04:30 เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ 0-0 มอนต้า เอฟซี
04:30 เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ 0-0 มอนต้า เอฟซี
07:00 แอลดียู กีโต้ 3-2 คลับสปอร์ต เอเมเลค
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีบี
02:00 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 1-1 ครูไซโร่ (เอ็มจี)
Bolivia Liga de Futbol Prof
02:00 Independiente Petrolero 2-1 โบลิวาร์
04:15 เดอะ สตรองเกสต์ 3-1 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์
06:30 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร 3-0 แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์
Colombia Copa Mustang B
02:00 เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร 2-0 เรอัล คาร์ทาเกน่า
03:00 แอตเลติโก้ เอฟซี 0-3 ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี
Brazil Mineiluo group B League
02:00 วิลล่า โนว่า-เอ็มจี 2-0 นาซีอองนัลเอซี เอ็มจี
04:00 ทูพีนัมบัส 0-0 เดโมคราต้า
Venezuela Segunda Division
02:15 เรียลฟร้อนเทร่า 0-1 ยูนิเวอซิดัด เด ลอส อันเดส
Argentina Regional League
02:30 เดปอร์ติโว โรดิโอ เดล เมดิโอ 1-1 CEC Mendoza
02:30 Deportiva Koslay 0-4 EFI Juniors
Costa Rica 2.Liga
02:30 ซีดี บาริโอเม็กซิโก 0-1 Puerto Golfito
Bolivia Nacional B
03:00 CD Villa Real Sociedad 2-4 CD Los Almendros
Colombia Copa Mustang A
04:00 ดิปอร์เทส โตลิม่า 1-1 เดปอร์ติโว กาลี
06:05 เดปอร์ติโบ ปาสโต้ 0-1 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่
08:10 อากีลาส โดราดาส 3-0 แอตเลติโก บูคาราแมนก้า
คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น
04:00 คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ 1-1 เอดี กรีเชีย
04:00 กัวดาลูเป เอฟซี 0-2 เฮเรดิอาโน
07:00 ซานโตส เด กัวปิเลส 3-3 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น
04:00 หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป 0-0 ซานต้า เทคล่า
04:00 Once Municipal 0-0 แอตเลติโก้ มาร์เต
04:15 CD Platense Municipal Zacatecoluca 1-1 Jocoro FC
04:15 ซีดี ฟาส 3-0 เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน
Guatemala Segunda Division
04:00 Manati FC 1-1 เดปอร์ตีโว คาร์ชา
Panama Liga Prom
04:00 Champions FC Academy 1-0 Panama City FC
05:00 พลาซ่า อมาดอร์(สำรอง) 2-1 CD Centenari
05:00 SD Panama Oeste 4-0 ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ(สำรอง)
Canadian Premier League
04:10 แปซิฟิก เอฟซี 1-1 Atletico Ottawa
Honduras Liga Nacional
05:00 โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม 2-2 ซีดี โมตากัว
05:00 พลาเทนเซ่ 2-3 เรอัลโซเซียดัดโทเคา
07:00 เรอัล ซีดี เอสปานา 0-1 มาราธอน
08:00 ซีดี วิด้า 1-0 ฮอนดูรัส โปรเกสโซ
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
05:00 โซล เดอ อเมริกา 0-1 12 เดอ อ็อคทูเบอร์
07:15 ก๋วยลีน่า 1-2 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่
Dominican Republic Liga
05:00 Cibao FC 3-1 UniversidadO M
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
05:15 เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี 1-2 ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส
07:30 เดปอร์ตีโบ ลาร่า 2-1 การาโบโบ เอฟซี
Nicaragua Apertura league
06:00 มานากัว เอฟซี 1-1 เรอัลมาดริซเอฟซี
07:00 เดปอร์ติโวโอโกตัล 1-2 ยูเอ็นเอเอ็น มานากัว
09:00 ยูเวนตุส มานากัว 3-1 จาลาปา
USA National Premier Soccer League
06:00 นอร์ทเท็กซัสเอสซี 2-2 โอมาฮา
06:00 กรีนวิลล์ เอฟซี 3-3 เอฟซี ทูซอน
06:00 North Carolina State 0-3 Duke
06:30 ฟอร์ทลอเดอร์เดลสไตร์เกอร์ส 2-2 Tormenta FC
เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น
07:00 ครูซ อาซูล 2-0 กัวเรตาโร่ เอฟซี
07:05 มอนเทอร์เรย์ 2-0 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล
09:05 ซานโตส ลากูน่า 1-1 พูอีบลา