บ้านผลบอล วิเคราะห์บอล One2Ball

บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

บอลวันนี้ เมื่อคืน ราคาบอล ทรรศนะ

ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 13-04-2021

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป บาร์โรว์
รอง 0.25 (ENG D2 01:00)
ชรูว์สบิวรี่
รอง 0.5 (ENG D1 01:00)
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
รอง บวกสิบ (ENG LCH 00:00)
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
รอง 0.25 (UEFA CL 02:00)
แบล็คพูล
ต่อ 0.5/1 (ENG D1 01:00)
บอร์นมัธ
ต่อ 0.5 (ENG LCH 23:30)
เชลซี
ต่อ 0.5 (UEFA CL 02:00)
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
รอง 0.25 (ENG D1 01:00)
แวคเกอร์ อินส์บรุค
ต่อ 0.5 (AUT D2 23:30)
เต็ง ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
รอง 0.25 (UEFA CL 02:00)
แบล็คพูล
ต่อ 0.5/1 (ENG D1 01:00)
บอร์นมัธ
ต่อ 0.5 (ENG LCH 23:30)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 13-04-2021

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง วอลซอลล์
รอง 0.25 (ENG D2 01:00)
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
รอง 0.5 (ENG D2 00:30)
ซันเดอร์แลนด์
ต่อ 0.5/1 (ENG D1 00:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
44349
Pluk Pathompong 11 10/0/1 36.5 WWWWLWwWWW -
2
73655
พ่อหมอเปเล่ 12 10/0/2 34.5 LWWWWwWWWW -
3
72923
Ton Jpm 12 10/0/2 33 WWWLwLWwWW เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
24489
MAXX_เอเชีย 1/8 15 (8) 500.00
LDWLw
LWLWW
DWLww
-
-
-
-
-
2
23913
Supatpong Wang-ampa 1/12 15 (12) 250.00
llWWL
LWLlL
WLWLD
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
เชลซี
แบล็คพูล
3
28840
loveaway 1/11 15 (11) 250.00
WLWLL
LWLLW
LWWWW
-
-
-
-
-

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] League One
  01:00 Crewe Crewe VS Portsmouth Portsmouth  
[วิเคราะห์บอล] League Two
  01:00 Barrow Barrow VS Exeter Exeter  

ข่าวฟุตบอล

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันอังคารที่ 13 เมษายน 2564
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
เซเรียบี
21:00 เครโมเนเซ่ เอ็มโปลี ปป - 5 รองเครโมเนเซ่ $$$
Austria Erste Division
23:10 เอสเคยู อัมเสตทเทน เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต ปป รองเอสเคยู อัมเสตทเทน $$$
23:30 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา 0.5 - 10 รองเอสเค โววาท์ส สเตย์ยา $$$
23:30 เอสวี ฮอร์น เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค 0.5 ต่อเอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค $$$
23:30 คัพเฟ่นเบิร์ก ลาฟนิทซ์ ปป - 10 รองคัพเฟ่นเบิร์ก $$$
01:25 เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 ออสเตรีย ลัสเตนัว ปป - 5 รองเอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 $$$
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป
23:30 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ บอร์นมัธ เอเอฟซี 0.5 ต่อบอร์นมัธ เอเอฟซี $$$
00:00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ สวอนซี ซิตี้ เสมอ ต่อสวอนซี ซิตี้ $$$
01:00 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส ลบสิบ ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส $$$
ลีกวัน อังกฤษ
00:00 ครูว์ อเล็กซานดร้า พอร์ทสมัธ ปป - 10 รองครูว์ อเล็กซานดร้า $$$
00:00 วีแกน แอธเลติก ซันเดอร์แลนด์ 0.5/1 - 10 ต่อซันเดอร์แลนด์ $$$
00:30 เอเอฟซี วิมเบิลดัน อิปสวิช ทาวน์ ปป - 5 รองเอเอฟซี วิมเบิลดัน $$$
01:00 ลินคอล์น ซิตี้ มิลตัน คียนส์ ดอนส์ ปป - 5 รองมิลตัน คียนส์ ดอนส์ $$$
01:00 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 0.5 - 5 รองชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ $$$
01:00 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส เบอร์ตัน อัลเบี้ยน ปป - 5 รองเบอร์ตัน อัลเบี้ยน $$$
01:00 แบล็คพูล แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 0.5/1 - 10 ต่อแบล็คพูล $$$
01:00 โรชเดล สวินดอน ทาวน์ ลบสิบ สวินดอน ทาวน์ $$$
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
00:00 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ เฮลซิงบอร์ก เสมอ รองเฮลซิงบอร์ก $$$
อีเอฟแอลลีกทู
00:30 มอร์แคมบ์ สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 0.5 - 10 รองสคันธอร์ป ยูไนเต็ด $$$
01:00 แบรดฟอร์ด ซิตี้ คราวเลย์ ทาวน์ ปป - 10 รองคราวเลย์ ทาวน์ $$$
01:00 บาร์โรว์ เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ บวกสิบ ต่อเอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ $$$
01:00 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ คาร์ไลล์ยูไนเต็ด ลบสิบ คาร์ไลล์ยูไนเต็ด $$$
01:00 ซอลฟอร์ด ซิตี้ โบลตัน วอนเดอเรอส์ ลบสิบ โบลตัน วอนเดอเรอส์ $$$
01:00 ฮาโรเกต ทาวน์ เลย์ตัน โอเรียนท์ ปป รองเลย์ตัน โอเรียนท์ $$$
01:00 วอลซอลล์ ทรานเมียร์ โรเวอร์ ปป - 5 รองวอลซอลล์ $$$
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก
01:45 เดอร์รี่ ซิตี้ แชมร็อค โรเวอร์ส 1 - 5 รองเดอร์รี่ ซิตี้ $$$
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก
02:00 เชลซี ปอร์โต้ 0.5 ต่อเชลซี $$$
02:00 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง บาเยิร์น มิวนิค ปป - 5 รองปารีส แซงต์ แชร์กแมง $$$
โปรตุเกส ดิวิชั่น2
02:30 ซีดี มาฟรา คาซ่า เพีย เอซี ปป - 5 รองคาซ่า เพีย เอซี $$$
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา
06:00 ซานโต อังเดร เซา เบนโต้ 0.5 ต่อซานโต อังเดร $$$
06:00 เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา ปป - 10 รองเฟอร์โรเวียเรีย เอสพี $$$
โกปาลิเบร์ตาโดเรส
07:30 ซานโตส ซาน ลอเรนโซ่ 0.5 ต่อซานโตส $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันจันทร์ที่ 12 เมษายน 2564
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
India Mumbai elite league
13:45 Manipur Police SC 2-0 NACO
16:10 AFC Thoubal 3-2 Young Physiques Union
Australia Gold Coast Premier League
15:15 Surfers Paradise Blue 1-1 Broadbeach United Metro
FFSA SLR
15:45 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ (สำรอง) 0-2 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี (สำรอง)
Georgia Division
16:00 เอฟซี ซิโอนี่ 2-0 ชิคฮูร่า
18:00 Gareji Sagarejo 1-0 เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่
18:00 เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ 2-0 ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี
กระชับมิตรทีมชาติ
16:00 เลบานอน(ญ) 0-6 จอร์แดน(ญ)
19:00 อาร์เมเนีย( (ญ) 2-2 ลิธัวเนีย (ญ)
00:00 บราซิล(ญ) ยู20 1-0 เม็กซิโก (ญ) ยู 20
Nepal C Division
16:15 Church Boys United 2-1 Jhapa XI
Australia Victorian Division 1
16:30 คิงส์ตัน ซิตี้ 5-2 เอฟซี บูลลีนไลออน
Moldova Divizia Nationala
17:00 เอฟซี ฟลอเรชติ 2-5 เอฟซี มิลซามี่
20:00 ซีเอส เปโตรคุบ 3-0 ซิมบรู ชิซินู
เวียดนาม ดิวิชั่น 1
17:00 ฮอง อันห์ ยาลาย 4-3 นัม ดินห์ เอฟซี
17:00 ซงลาม เหงะอาน 2-0 บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง
17:00 ทันห์ เฮาห์ เอฟซี 1-1 โฮจิมินห์ซิตี้
18:00 ไฮฟอง เอฟซี 0-0 เอสเอชบี ดานัง
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
17:00 ดินาโม บาตูมี 2-0 แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ
21:00 เอฟซี เทลาวี 0-2 ดีลา กอริ
รัสเซีย ดิวิชั่น 3
17:00 คิมกี้(สำรอง) 1-3 ซัลยุต
17:00 โรดิน่ามอสควา 4-0 ลูกิ อีเนอร์จีย่า
19:00 เอฟเค เลนินกราเดทส์ 2-1 ซนามย่า ทรูด้า
20:00 ดินาโม มอสโก บี 5-2 เอฟเค โคลอมนา
20:00 FC Tver 4-1 เอฟซี มูรอม
22:00 Metallurg Vidnoye 1-0 FK Fakel Voronezh Youth
22:00 โดลโกพรูดนี่ 2-0 คาชานก้า มอสโก
22:00 ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ 0-1 Dnepr Smolensk
Turkey A2 League U19
17:00 แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) 3-0 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์(ยู19)
QLD Division 1
17:00 บริสแบน ซิตี้ 4-0 เซาธ์ ยูไนเต็ด
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)
17:15 เอฟซี บูลลีน ไลออน (ญ) 1-7 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ)
South Australia Super league
17:45 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ 0-1 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี
India Goa Professional League
17:45 Sesa Football Academy 3-2 Manula manula
Moldova Division 2
18:00 วิคตอเรีย บาร์ดาร์ 8-0 FC Tighina
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ U23
18:00 วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23) 4-0 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23)
19:00 ซันเดอร์แลนด์ (ยู 23) 2-3 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 23)
19:00 คริสตัล พาเลซ(ยู 23) 2-2 สโต๊ค ซิตี้ (ยู 23)
20:00 เบิร์นลี่ย์ (ยู 23) 2-2 นอริช ซิตี้ (ยู 23)
01:00 เชลซี(ยู 23) 3-1 เซาแธมป์ตัน (ยู 23)
01:00 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23) 2-3 อาร์เซน่อล (ยู 23)
01:00 เลสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) 1-3 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 23)
Azerbaijan Division 2
18:00 ตูราน โตวูซ 3-0 ซัมกายิต เอฟเค 2
18:30 ซาบาห์ 2 2-0 คาราบัค 2
18:30 คาราบาจโลคบาตัน 2-1 เอฟเคคาปาร์สคันก่า
19:00 พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2 4-0 เคชล่าเอฟเค 2
Iran Div 2
18:45 Milad Mehr 1-3 Shahid Ghandi
18:45 Oghab Tehran 0-1 พาส ฮาเมดัน
18:45 Sardar Bukan FC 0-1 Shohada Babolsar
18:45 Shahrdari Bam 0-3 Mes Shahr-e Babak
18:45 Shams Azar Qazvin 2-0 Atrak Bojnourd FC
19:00 ชาร์ดารี มาชชาร์ 2-1 Niroye Zamini
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1
19:00 อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล 2-2 ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี
กระชับมิตร (สโมสร)
19:00 เอฟซี ฮาก้า 1-2 เอสเจเค ไซนาโจเอน
04:00 พลาซ่า อมาดอร์(ญ) 5-0 Alianza FC Panama (w)
08:00 เทาโร เอฟซี (ญ) 3-0 Sporting San Miguelito (W)
Palestine Football League
20:00 มาคาส ทุลคาล์ม 3-1 Al Quwwat Al Falistinia
Uzbekistan Division 1
19:00 เอรัล นิวคัส 0-2 เนฟชี่ เฟอร์กาน่า
19:00 ชูตัน กูซาร์ 0-6 Olympic FK Tashkent
England U23 1.Liga
19:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 23) 4-0 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู 23)
19:00 วัตฟอร์ด (ยู 23) 0-0 ฮัลล์ ซิตี้ (ยู 23)
Syria Division 2
19:00 Efrin 3-5 Shortet Homa
19:00 Al-Yaqdhah 1-2 อัล มาจด์
19:00 อัล อราบี 1-2 อัล-โมฮาฟซา
Sweden Folksam U21 Allsvenskan Norra
21:00 มัลโม่ (ยู 21) 1-0 แลนด์สโครน่า(ยู 21)
22:00 ฮัคเค่น (ยู 21) 3-0 Norrby IF(U21)
22:00 จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก (ยู 21) 4-0 ออร์ไกร์ท (ยู 21)
22:00 ออสเตอร์(ยู 21) 2-2 มอลล์บี้ เอไอเอฟ (ยู21)
ซีเอเอฟคอนเฟเดอเรชันส์คัพ
20:00 ซาลิ ตาส 0-1 เอเอสซี จาราฟ
ซือเปร์ลีก
20:00 คาซิมปาซ่า 0-0 เยนิ มาลัตยาสปอร์
22:59 อลันยาสปอร์ 3-2 เดนิซลิสปอร์
22:59 เฟเนร์บาห์เช่ 3-1 กาเซียนเท็ป B.B.
พรีเมียร์ลีก อิหร่าน
20:00 เพย์กัน 0-2 กอล โกฮาร์ เอฟซี
20:00 เซปาฮัน 0-0 นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี
พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
20:00 ชิปป้า ยูไนเต็ด 1-2 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส
Israel C League
20:00 ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน 0-3 ฮาโปเอลคาฟร์ กาซิมโซอัว
20:30 มัคคาบี้ อฮิลัคซอล 0-2 ฮาโปเอลเบอิทชีนเมสซิลอต
20:45 Hapoel Ironi Arraba 3-0 Bnei Bir Al Maksur
00:15 เอฟซี ออซมา โฮลอน 2-0 มัคคาบี้ อิโรนิ อามิชาฟ พาตาท ติกวา
Brazil Brasiliense DF Division 1
20:00 Carajas EC 0-0 อกัว เดอ มาราบา
Ethiopia Premier League
20:00 Dire Dawa 1-3 Wolaita Dicha
22:59 Welkite Ketema 0-1 Sidama Bunna
DR Congo Super Ligue
20:00 Diables Noirs 3-1 FC Nathalys
22:00 คองโก้ 1-1 Vita Club de Mokanda
Egypt Premier League Women
20:00 Aga (w) 0-3 Delphi SC (W)
20:00 Al Amiria (w) 3-0 Al Haram (W)
20:00 El Gounah (W) 3-0 Maadi Yacht Club (w)
20:30 Wadi Degla (w) 5-0 Kafr Saad (w)
20:30 Ahli Bank (W) 6-1 Al Teram (w)
Israel State League
20:30 ฮาโปเอล เบนาย ลอด 0-1 เอฟซี ดิโมนา
Indonesia Menpora Cup
20:30 พีเอสเอส สเลมัน 0-0 บาหลี ยูไนเต็ด
UEFA Futsal Championship
21:00 รัสเซีย (ฟุตซอล) 3-0 จอร์เจีย (ฟุตซอล)
23:30 สโลวีเนีย(ฟุตซอล) 5-3 ลัตเวีย(ฟุตซอล)
00:30 นอร์เวย์(ฟุตซอล) 1-7 โปรตุเกส (ฟุตซอล)
02:00 สเปน (ฟุตซอล) 14-0 สวิตเซอร์แลนด์(ฟุตซอล)
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา
21:00 อินดิจา 1-0 เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา
22:59 เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค 2-0 แมควา ซาแบค
22:59 เอฟเค แรด เบลเกรด 3-2 โบแร็ค คาแค็ก
22:59 แรดนิค ซูดูลิซาร์ 1-2 เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค
22:59 วอจโวดิน่า โนวิ แซด 2-1 Zlatibor Cajetina
Serbia Prva Liga
21:00 เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ 1-0 Sloga Kraljevo
21:00 จาโกดิน่า 1-1 FK Dubocica
21:00 FK Loznica 1-2 IMT Novi Beograd
21:00 FK Zeleznicar Pancevo 2-0 ไดนาโม วีรันเจ
00:00 โคลูบารา 1-0 FK Graficar Beograd
Burundi League
21:00 บูจุมบูรา ซิตี้ 1-2 วิทาโล
ISR U19
21:00 Maccabi Ein Mahal Jamal U19 2-0 ฮาโปเอล แอชเคลอน(ยู19)
รัสเซีย ดิวิชั่น 1
21:30 โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน 0-1 ครีลย่า โซเวียตอฟ
โรมาเนีย ลีกา1
21:30 โปลิเทคนิก้า อายซี่ 1-0 เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์
00:30 เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า 0-2 กาซ เมตาน เมดิอัส
Croatia 2.HNL
21:30 ดีนาโมซาเกร็บ 2 3-1 NK Orijent Rijeka
Portugal Youth Cup
21:30 เอสโตริล(ยู 23) 3-0 ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 23)
ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
22:00 ซูดูว่า 2-1 ดีซัวกาส เทลเซีย
00:00 เอฟเค ริเตเรียไอ 4-0 เนเวซิส
Bahrain Division
22:45 อัล อิติฮัด (บาห์เรน) 3-4 อัล ฮาล่า
22:45 อัล ทัดมัน 3-1 คาลาลี
22:45 ซิทรา 1-0 อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน)
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก
22:59 ซีเอสเคเอ มอสโก 2-0 โรเตอร์ โวลโกกราด
โปแลนด์เอ็คสตรัคลาซ่า
22:59 ปิแอส กลิวิส 2-0 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
ไซปรัส ดิวิชั่น 1
22:59 เออีพี ปาฟอส 3-1 เอร์มิส อราดิปปู
พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
22:59 เอฟเค เวเลซ 1-0 เอฟเค ซาราเยโว
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
22:59 นูเบลนเซ่ 3-1 โคเบรซอล
02:00 ปาเลสติโน่ 1-1 เอฟเวอร์ตัน ซีดี
04:15 คูริโก้ ยูนิโด 1-1 ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า
Israel Leumit League
22:59 เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย 1-1 ฮาโปเอล รามัต กาน
22:59 ฮาโปเอล รานาน่า 4-2 ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี
22:59 มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ 0-1 ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา
Mauritania Division 2
23:25 Etoile Nouakchott 1-2 FC Oasis
00:20 FC Souvara Riadh 1-1 เอฟซี เมดินา 3
ซูเปอร์ลีก กรีซ
23:30 พาส เจียนนิน่า 1-2 เลเมีย
เฟิสต์โปรเฟสชันนัลฟุตบอลลีก
23:30 เบโร่ สตารา ซากอร่า 1-2 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว
23:30 เบโร่ สตารา ซากอร่า 1-2 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว
พรีเมียร์ลีก
00:00 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน 3-0 เซาแธมป์ตัน
02:15 ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน 0-0 เอฟเวอร์ตัน
เซเรียบี
00:00 คิเอโว่ 2-0 ปิซ่า
ออลสเวนส์คาน
00:00 เอไอเค โซลน่า 2-0 เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ
00:00 คัลมาร์ 0-0 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค
เยอรมันลีกา 3
00:00 เอสวี เม็พเพ่น 0-3 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน
โปรตุเกส ดิวิชั่น2
00:00 อคาเดมีโค วิสุ 1-3 วิเซล่า
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
00:00 วาสเทราส เอสเค เอฟเค 0-0 เอเอฟซี เอสคิลทูน่า
Sweden Division 1
00:00 ฮัมมาร์บี้ TFF 1-3 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
00:00 ลิงบี้ 2-2 อัลบอร์ก
Mexico Youth U20
00:00 ปาชูก้า(ยู20) 5-2 พูเอบลา (ยู20)
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก
00:30 แอชดอด เอ็มเอส 0-3 มัคคาบี้ ไฮฟา
ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
01:00 อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) 4-0 ดอร์เดรชท์
01:00 อัลเมเร่ ซิตี้ 1-1 เอสซี เทลสตาร์
01:00 เอ็มวีวี มาสทริสช์ 2-4 โรด้า เจซี
บุนเดิสลีกา
01:30 ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ 0-0 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
01:30 เดปอร์ติโว เรยสตาร์ 2-0 แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร
07:10 อัลมิแรนเต้ บราวน์ 1-0 นูเอว่า ชิคาโก้
Argentina Prim B Metropolitana
01:30 อัล คิว ซา 4-2 โกมูนิกาซิโอเนส
03:10 ลอส อันเดส 1-0 วิลลา ซาน คาร์ลอส
Brazil Campeonato Goiano Division
01:30 แคร๊ค จีโอ 2-0 AE Jataiense
02:00 อนาโปลิส เอฟซี 0-3 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่
เซเรียอา
01:45 เบเนเวนโต้ 0-1 ซัสเซาโล่
ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
01:45 แก็งก็อง 1-1 ตูลูส
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
01:45 มูสครอน เปรูเวลซ์ 2-3 รอแยล อันท์เวิร์พ
ลาลิกา
02:00 เซลต้า บีโก้ 3-4 เซบีย่า
เซกุนด้า ดิวิชั่น
02:00 เอดี อัลคอร์ค่อน 2-1 คาสเตลล่อน
อิตาลี C1
02:00 วิเทอเบเซ่ 5-2 ยูเอส คาเซอตาน่า 1908
Bolivia Liga de Futbol Prof
02:00 โบลิวาร์ 1-0 Independiente Petrolero
Ecuador Copa Pilsener A
02:30 อูเรนเซ่ เอสซี 0-2 มาชัค รูนา
05:00 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) 3-0 โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส
เปรู ดิวิชั่น 1
03:30 เอฟบีซี เมลการ์ 0-0 อินติกัส เดปอร์เตส
03:30 เอฟบีซี เมลการ์ 0-0 อินติกัส เดปอร์เตส
ชิลี พรีเมียร์ บี
04:00 ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน 3-3 ซานติเอโก มอร์นิ่ง
Honduras Liga de Ascenso
04:30 Bucaneros FC 3-2 Yoro FC
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
05:00 ซีเอ ฮูราแคน 3-0 ซาร์เมียนโต้
05:00 ลานุส 1-3 นีเวลล์ โอลด์ บอยส์
07:15 แอดเลติโก ทูคูแมน 2-0 เบเลซ ซาร์สฟิลด์
Brazil Campeonato Catarinense Division 1
05:00 คริคูม่า 2-0 เมโตรโปลิตาโน เอสซี
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
06:00 กัวรานี อาซุนซิยง 2-0 ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย)
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา
06:00 เซาเปาโล 1-0 บรากันติโน้
Paraguayan Division 2
06:00 เดปอร์ติโว คาเปียต้า 0-3 อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี.
Panama First Division Women
06:55 CA Independiente de la Chorrera (W) 1-3 Atletico Chiriqui (w)
07:00 SD Atletico Nacional (w) 3-0 Costa Del Este FC (W)
Argentina Reserve League
07:45 Bocofilo Bochazo 1-4 Argentina Quilmes Rafaela
Colombia Copa Mustang A
08:00 ดิปอร์เทส โตลิม่า 0-0 แอตเลติโก บูคาราแมนก้า
เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น
09:05 ปาชูก้า 1-3 พูอีบลา