บ้านผลบอล วิเคราะห์บอล One2Ball

บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

บอลวันนี้ เมื่อคืน ราคาบอล ทรรศนะ

ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 21-09-2021

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
รอง 0.25 (ENG LC 01:45)
พลีมัธ
รอง 0.5 (ENG D1 01:45)
น็องซี่
รอง 0.5 (FRA D2 01:00)
ราโย่ บาเยกาโน่
รอง 0.5 (SPA D1 03:00)
อตาลันต้า
ต่อ 1 ลูก (ITA D1 01:45)
ตูลูส
ต่อ 0.5/1 (FRA D2 01:00)
ซันเดอร์แลนด์
รอง 0.25 (ENG LC 01:45)
ฟิออเรนติน่า
รอง 0.5 (ITA D1 01:45)
นีมส์
รอง 0.5 (FRA D2 01:00)
เต็ง ราโย่ บาเยกาโน่
รอง 0.5 (SPA D1 03:00)
อตาลันต้า
ต่อ 1 ลูก (ITA D1 01:45)
ตูลูส
ต่อ 0.5/1 (FRA D2 01:00)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 21-09-2021

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง โคโม
ลบสิบ (ITA D2 01:30)
โรชเดล
รอง 1.5 (ENG LC 01:45)
ลิเวอร์พูล
ต่อ 1 ลูก (ENG LC 01:45)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
74412
ณพล สุขสวัสดิ์ 19 14/0/5 49 WWWWlWWWWW วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
2
73739
Drhjkihcin Narfvhgt 19 13/1/5 46 WWWWWlWLWD วีแกน แอธเลติก
3
65195
ไทยเจริญ เฟอร์นิเจอร์ 20 14/0/6 45.5 WLWWWWLWLW -
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
30564
EBOLA 1/19 15 (19) 500.00
WWWWL
LLLWW
LLLWL
-
-
-
-
-
2
26426
Pia Oranje 1/19 15 (19) 500.00
LLLLW
LLWWW
WWWWW
-
-
-
-
-
3
47019
Chinnakon Rattanawong 1/18 15 (18) 500.00
LWWWW
WLWlW
LLLLW
-
-
-
-
-
download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] LaLiga
  00:30  เคตาเฟ่ เคตาเฟ่ VS แอตฯ มาดริด  แอตฯ มาดริด  
  03:00  เลบานเต เลบานเต VS เซลตา บีโก  เซลตา บีโก  
  03:00  แอธเลติก บิลเบา แอธเลติก บิลเบา VS ราโย บาเยกาโน  ราโย บาเยกาโน  
[วิเคราะห์บอล] League One
  01:45  Gillingham Gillingham VS ชาร์ลตัน  ชาร์ลตัน  
  01:45  Crewe Crewe VS Morecambe  Morecambe  
  01:45  Portsmouth Portsmouth VS Plymouth  Plymouth  
[วิเคราะห์บอล] League Two
  01:45  Crawley Crawley VS Harrogate  Harrogate  
[วิเคราะห์บอล] กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ
  23:30  Bologna Bologna VS เจนัว  เจนัว  
  01:45  ฟิออเรนติน่า ฟิออเรนติน่า VS อินเตอร์  อินเตอร์  
  01:45  อตาลันตา อตาลันตา VS ซาสซัวโล  ซาสซัวโล  
[วิเคราะห์บอล] พรีเมียร์ดัตช์
  23:45  Fortuna Sittard Fortuna Sittard VS อาแจ๊กซ์  อาแจ๊กซ์  
  02:00  RKC Waalwijk RKC Waalwijk VS วิลเล่ม ทเว  วิลเล่ม ทเว  
[วิเคราะห์บอล] ตุรกี
  21:00  Fatih Karagumruk Fatih Karagumruk VS Antalyaspor  Antalyaspor  
  21:00  ริเซสปอร์ ริเซสปอร์ VS Altay  Altay  
  00:00  เบซิคตัส เบซิคตัส VS Adana Demirspor  Adana Demirspor  
  00:00  Yeni Malatyaspor Yeni Malatyaspor VS ซิวาสปอร์  ซิวาสปอร์  
[วิเคราะห์บอล] แคปปิตัลวัน คัพ
  01:45  วัตฟอร์ด วัตฟอร์ด VS สโต๊ค ซิตี  สโต๊ค ซิตี  
  01:45  Sheffield United Sheffield United VS เซาแธมป์ตัน  เซาแธมป์ตัน  
  01:45  แมนเชสเตอร์ ซิตี แมนเชสเตอร์ ซิตี VS Wycombe  Wycombe  
  01:45  ฟูแล่ม ฟูแล่ม VS ลีดส์  ลีดส์  
  01:45  ควีนส์ ปาร์ค ควีนส์ ปาร์ค VS เอฟเวอร์ตัน  เอฟเวอร์ตัน  
  01:45  Preston Preston VS Cheltenham  Cheltenham  
  01:45  เบิร์นลีย์ เบิร์นลีย์ VS Rochdale  Rochdale  
  01:45  เบรนท์ฟอร์ด เบรนท์ฟอร์ด VS Oldham  Oldham  
  01:45  วีแกน วีแกน VS ซันเดอร์แลนด์  ซันเดอร์แลนด์  
  01:45  นอริช นอริช VS ลิเวอร์พูล  ลิเวอร์พูล  
download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

ข่าวฟุตบอล

ไม่ใช้เส้น!ฟิลเผย ‘ป๋าเบ็คส์’ สั่งเคี่ยว ‘โรมีโอ’ หนักว่าคนอื่น

ไม่ใช้เส้น!ฟิลเผย ‘ป๋าเบ็คส์’ สั่งเคี่ยว ‘โรมีโอ’ หนักว่าคนอื่น

ฟิล เนวิลล์ เทรนเนอร์ของอินเตอร์ ไมอามี่ เปิดเผยว่า เดวิด เบ็คแฮม เจ้าของทีมร่วม สั่งให้เขาเอาจริงเอาจังกับ โรมีโอ ...
download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

หวยออนไลน์

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันอังคารที่ 21 กันยายน 2564
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
ซือเปร์ลีก
21:00 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ อัลเตย์สปอร์ ปป - 5 รองเคย์เคอร์ ริเซสปอร์ $$$
21:00 คารากูมรัค อันตัลยาสปอร์ ปป รองอันตัลยาสปอร์ $$$
00:00 เบซิคตัส เจเค อดาน่า เดมิร์สปอร์ 1/1.5 - 10 รองอดาน่า เดมิร์สปอร์ $$$
00:00 เยนิ มาลัตยาสปอร์ ชีวาสสปอร์ เสมอ รองเยนิ มาลัตยาสปอร์ $$$
เซเรียบี
22:59 เบเนเวนโต้ ชิตตาเดลล่า ปป ต่อเบเนเวนโต้ $$$
22:59 อาเลซซานเดรีย อัสโคลี่ ลบสิบ อัสโคลี่ $$$
01:30 โครโตเน่ เลชเช่ เสมอ รองเลชเช่ $$$
01:30 ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี เรจจิน่า ลบสิบ เรจจิน่า $$$
01:30 ปิซ่า มอนซ่า 1912 บวกสิบ ต่อปิซ่า $$$$
01:30 สปอล วิเชนซ่า 0.5 ต่อสปอล $$$$
01:30 โคเซนซ่า 1914 โคโม เสมอ รองโคโม $$$
เซเรียอา
23:30 โบโลญญ่า เจนัว 0.5 - 10 รอง เจนัว $$$
01:45 อตาลันต้า ซัสเซาโล่ 1 ต่ออตาลันต้า $$$
01:45 ฟิออเรนติน่า อินเตอร์ มิลาน 0.5 - 10 รองฟิออเรนติน่า $$$
เอเรอดีวีซี
23:45 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม 2.5 - 10 รองฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด $$$
02:00 อาร์เคซี วาลไวก์ วิลเลม 2 ลบสิบ วิลเลม 2 $$$
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
00:00 เฮลซิงบอร์ก ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ 0.5 ต่อเฮลซิงบอร์ก $$$
ลาลิกา
00:30 เกตาเฟ่ แอตเลติโก้ มาดริด 0.5/1 - 10 ต่อแอตเลติโก้ มาดริด $$$
03:00 แอธเลติก บิลเบา ราโย่ บาเยกาโน่ 0.5 ต่อแอธเลติก บิลเบา $$$
03:00 เลบานเต้ เซลต้า บีโก้ เสมอ รองเซลต้า บีโก้ $$$
ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
01:00 วาล็องเซียนส์ บาสเตีย เสมอ ต่อบาสเตีย $$$
01:00 ยูเอสแอล ดันเคอร์ ตูลูส 0.5/1 ต่อตูลูส $$$$
01:00 แก็งก็อง โซโชซ์ บวกสิบ ต่อโซโชซ์ $$$
01:00 เกรอน็อบล์ น็องซี่ 0.5 - 5 รองน็องซี่ $$$
01:00 เอเจ โอแซร์ โรเดซ อเวรอน 0.5 ต่อเอเจ โอแซร์ $$$
01:00 ปารีส เอฟซี นีมส์ 0.5 รองนีมส์ $$$
01:00 ก็อง ดิฌง ปป รองดิฌง $$$
01:00 เลอ อาฟร์ เกววีลย์ อูแอส ปป รองเกววีลย์ อูแอส $$$
01:00 อาเมียงส์ ปัว เอฟซี บวกสิบ ต่ออาเมียงส์ $$$$
01:00 อฌักซิโอ้ ชามัวร์ นิออร์ท 0.5/1 - 5 ต่ออฌักซิโอ้ $$$$
สวิสซูเปอร์ลีก
01:30 เอฟซี ซูริค เซอร์เวตต์ ลบสิบ เซอร์เวตต์ $$$
ลีกวัน อังกฤษ
01:45 จิลลิ่งแฮม ชาร์ลตัน แอธเลติก บวกสิบ ต่อชาร์ลตัน แอธเลติก $$$
01:45 ครูว์ อเล็กซานดร้า มอร์แคมบ์ ปป - 10 รองมอร์แคมบ์ $$$
01:45 พอร์ทสมัธ พลีมัธ อาร์ไกล์ 0.5 รองพลีมัธ อาร์ไกล์ $$$
อีเอฟแอลลีกทู
01:45 คราวเลย์ ทาวน์ ฮาโรเกต ทาวน์ เสมอ ต่อฮาโรเกต ทาวน์ $$$
อีเอฟแอลคัพ
01:45 นอริช ซิตี้ ลิเวอร์พูล 1 - 10 ต่อลิเวอร์พูล $$$
01:45 ฟูแล่ม ลีดส์ ยูไนเต็ด ปป - 10 รองฟูแล่ม $$$
01:45 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส เอฟเวอร์ตัน 0.5 ต่อเอฟเวอร์ตัน $$$
01:45 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด เซาแธมป์ตัน ปป รองเชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด $$$
01:45 วีแกน แอธเลติก ซันเดอร์แลนด์ ปป - 10 รองซันเดอร์แลนด์ $$$
01:45 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 3 - 10 ต่อแมนเชสเตอร์ ซิตี้ $$$
01:45 วัดฟอร์ด สโต๊ค ซิตี้ 0.5 - 10 รองสโต๊ค ซิตี้ $$$
01:45 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ เชลแน่ม ทาวน์ 1 - 10 รองเชลแน่ม ทาวน์ $$$
01:45 เบรนท์ฟอร์ด โอลด์แฮม แอทเลติก 1.5/2 ต่อเบรนท์ฟอร์ด $$$$
01:45 เบิร์นลี่ย์ โรชเดล 1.5 รองโรชเดล $$$
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีบี
02:00 กัวรานี่ เอสพี เรโม เบเลม 0.5 - 10 ต่อกัวรานี่ เอสพี $$$
05:00 บราซิล เด เปโลตัส ซีอาร์บี แม็คซิโอ ปป รองบราซิล เด เปโลตัส $$$
05:00 แซมปายโอ้ คอเรีย บัสควอ เอฟซี ปป รองบัสควอ เอฟซี $$$
05:00 อาไว เอฟซี เอสซี โกยาส เสมอ รองโกยาส $$$
07:30 เนาติโก (พีอี) ลอนดริน่า พีอาร์ 0.5 ต่อเนาติโก (พีอี) $$$
07:30 วิลา โนวา คอนฟิแองก้า 0.5 - 10 รองคอนฟิแองก้า $$$
โปรตุเกส ลีกคัพ
02:15 สปอร์ติ้ง โควิลฮา วิตอเรีย กิมาไรส์ 1 - 10 รองสปอร์ติ้ง โควิลฮา $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันจันทร์ที่ 20 กันยายน 2564
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
Japanese WE League
12:00 Omiya Ardija (W) 1-1 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (ญ)
13:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ) 1-1 เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ)
15:00 อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ) 2-0 โนจิมะ สเตลลา(ญ)
จีน ลีก ดิวิชั่น 2
14:00 ชานซี เมโทรโพลิส 1-3 กว่างซี เปาหยุนเอฟซี
14:00 ชิงเต่าจงชวงเหิงไท่ 1-1 เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์
จีน ลีก ดิวิชั่น 1
15:00 เจ้อเจียง กรีนทาวน์ 1-0 เสิ่นหยาง เออบาน
18:35 ซูโจว ดองวู 1-2 เจียงซี เหลียนเชง
China National Games – Women’s Football
15:00 ชานตง(ญ) 1-2 ปักกิ่ง(ญ)
15:00 เจียงซู(ญ) 1-1 ชานซี(ญ)
Kazakhstan Division 2
15:00 Sdushor-8 1-2 Zhetysu Taldykorgan Reserves
16:00 Okzhetpes Kokshetau Reserves 0-1 โทบอล คอสตาเนย์(สำรอง)
16:00 อัลไต เอฟเค 2-3 เอฟซี อัสตานา(สำรอง)
17:00 Turan Turkistan Reserves 5-1 FK Atyrau Reserves
17:00 เอฟเค อัคโตเบ(สำรอง) 2-2 ไกซาร์ ไคซิลออร์ดา (สำรอง)
17:00 FK Taraz Reserves 3-2 Kyran Reserves
18:00 อคาเดมี่ ออนตัสติค(สำรอง) 0-2 FK Kaspyi Aktau Reserves
18:00 Jas Qyran 1-0 ชัคเตอร์ คารากันด้า(สำรอง)
18:00 อัคซายิค โอรัล (สำรอง) 3-1 ออร์ดาบาซี่(สำรอง)
อิสราเอล คัพ
15:00 Maccabi HaShikma Hen 5-2 Bnei Yehud
17:00 คาฟร์ กาซิม 1-6 ฮาโปเอลไทรัท ฮาคาร์เมลเอฟซี
Calcutta Football League
16:30 โมฮัมเมดัน เอสซี 0-1 BSS Sporting Club
รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
17:00 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 1-6 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน)
Bangladesh Premier League
17:00 พสุนธรา คิงส์ 1-1 อาบาฮานี
รัสเซีย ดิวิชั่น 3
18:00 FC Tuapse 0-2 เอสเคเอ รอสตอฟ
AFC Womens Asian Cup Qualifiers
18:00 อุสเบกิสทาน(ญ) 12-0 มองโกเลีย(ญ)
Mongolia Premier League
18:00 เดเรนเอฟซี 2-3 BCH Lions
09:00 อูลานบาตอร์ซิตี้ 4-2 UB Mazaalainuud
Denmark Reserves League
18:00 มิดทิลแลนด์ (สำรอง) เลื่อน ฮอร์เซ่นส์ (สำรอง)
พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
19:00 อลาชเคิร์ต 0-0 Noravank
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
19:00 ซามเตรเดีย 4-1 ตอร์ปิโด คาตูซี่
19:00 เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ 0-4 ดินาโม ทบิลิซี
22:00 ดีลา กอริ 0-0 เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี
22:00 เอฟซี เทลาวี 0-1 ดินาโม บาตูมี
00:00 โลโคโมทีฟ ทบิลิซี 2-2 แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ
Armenia Division 2
19:00 พิวนิค บี 3-1 BKMA II
21:30 Urartu II 0-2 เลอร์นายิน อาร์ทซัค
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ U23
19:00 ซันเดอร์แลนด์ (ยู 23) 1-3 มิดเดิลสโบรห์ (ยู 23)
01:00 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23) 3-1 เวสต์ แฮมยูไนเต็ด (ยู 23)
01:00 เลสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) 3-1 เอฟเวอร์ตัน (ยู 23)
01:00 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23) 2-3 สโต๊ค ซิตี้ (ยู 23)
01:00 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23) 5-0 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23)
01:00 เรดดิ้ง(ยู 23) 3-3 นอริช ซิตี้ (ยู 23)
01:00 วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23) 2-1 ฟูแล่ม(ยู 23)
Cameroon Elite two
19:00 Lion Blesse 3-2 Foncha Street Bamenda
21:10 Fauve Azur Elite 1-3 Racing de Bafoussam
อิรัก ลิก
19:30 อัล-นาฟ 0-0 Naft Misan
19:30 Al Karkh 1-2 นาฟิต อัล ยันนูป
19:30 Zakho 2-1 Newroz SC(IRQ)
22:59 อัล โชลต้า 1-0 Al Talaba
Jordan League Division 1
20:00 คูเฟอร์ ซูม 1-1 Al-Arabi Irbid
20:00 อัล อาห์ลี 1-1 บราม่า
โรมาเนีย ลีกา 2
20:00 ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ 1-0 ลูเซียฟารุล โอราเดีย
22:00 CSA Steaua Bucuresti 0-0 เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์
England U23 1.Liga
20:00 สวอนซี ซิตี้ (ยู 23) 4-2 ครูว์อเล็กซานดร้า(ยู 23)
Argentina Reserve League
20:00 เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) 0-2 แบนฟิลด์(สำรอง)
20:00 ราซิ่ง คลับ (สำรอง) 2-0 ทัลเลเรส เรเมดิออส (สำรอง)
Uruguay U19 League
20:00 บาซาเนซ(ยู 19) 1-1 Oriental U19
พรีเมียร์ลีก ยูเครน
20:15 เอฟซี อูจโกรอด 0-2 เนวา เทอร์โนพิล
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก
20:30 อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ 0-0 โลโคโมทีฟ มอสโก
22:30 รูบิน คาซาน 1-3 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
23:30 ซีเอสเคเอ มอสโก 1-0 สปาร์ตัก มอสโก
Uruguay Reserve League
20:30 แรมปรา จูเนียร์(สำรอง) 2-4 ยูเวนตูเด้ ลาส เพียรดาส (สำรอง)
Croatia U19
20:30 แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19) 1-2 เอ็นเค รูเดส(ยู 19)
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก ตุรกี
21:00 โบลูสปอร์ 1-1 อิสตันบูลสปอร์
00:00 อันคารากูคู 2-2 เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์
00:00 บาลิเคซิสปอร์ 2-1 เคซิโอเรนกูคู
Uzbekistan Professional Football League
21:00 คิซิลคัม ซารัชโชน 0-0 โอทีเอ็มเค อัลมาลิค
21:00 ทูรัน 0-1 นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน
กระชับมิตรทีมชาติ
21:00 โรมาเนีย (ญ) ยู19 1-0 มาเซโดเนีย (ญ) ยู19
22:00 แคเมอรูน (ญ) 0-2 กานา (ญ)
01:00 เดนมาร์ก (ญ) ยู19 2-0 ไอร์แลนด์ (ญ) ยู19
02:00 บราซิล (ญ) 4-1 อาร์เจนตินา (ญ)
FIFA Futsal World Cup
22:00 สเปน (ฟุตซอล) 4-1 อังโกล่า (ฟุตซอล)
22:00 ญี่ปุ่น(ฟุตซอล) 1-2 ปารากวัย (ฟุตซอล)
00:00 อิหร่าน (ฟุตซอล) 1-2 อาร์เจนติน่า(ฟุตซอล)
00:00 สหรัฐอเมริกา(ฟุตซอล) 0-7 เซอร์เบีย (ฟุตซอล)
Norway 2.Liga
22:00 ควิด ฮอลเด้น 5-1 วาเลเรนก้า บี
22:00 กเจลแซส 6-1 โรเซนบอร์ก บี
พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
22:00 คาราบัค 2-0 สแตนดาร์ด ซัมเควียท
NOR D4
22:00 ทินเซ็ต 6-3 เรนเฮล์ม บี
22:00 ฟอลโล่ 4-0 สปาร์ต้าซาร์พส์บอร์ก บี
22:59 สตรอมก็อดเซ็ท 2 3-4 เฟรดริกซ์สตรัด บี
22:59 คองสวิงเกอร์ ไอเอล บี 4-0 รัวฟอส ไอเอล บี
22:59 Bjarg 4-1 เอสเค บรานน์ 2
00:00 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ บี 0-2 Orn-Horten
01:00 บรัมมันดาล 6-0 อุลเลนซาเกอร์/คีซ่า บี
เอเอฟซีคัพ
22:15 อัล มูฮารัค 3-0 อัล อาเฮด
รัสเซีย ดิวิชั่น 1
22:30 เวเลส 3-1 โรเตอร์ โวลโกกราด
Saudi Arabia Division 2
22:30 อัล-โชอาลาห์ 3-1 Al Kholood
22:59 อัล-ราเบีย จิดดาห์ 2-1 Al-Ameade
00:15 อัล คาลีจ 5-2 อัล-นาดห์ฮา
Peru B League
22:30 ฮวน อูริช 1-2 CD Coopsol
01:00 ปิราต้า เอฟซี 2-1 Sport Chavelines Juniors
โปแลนด์ ลิกา 1
22:59 เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา 2-1 อาร์ก้า กดิเนีย
01:30 เคเอส พอลโควิค 1-1 จีเคเอส คาโตวีตเซ
ไซปรัส ดิวิชั่น 1
22:59 โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี 2-1 โดซ่า คาโตโกเปีย
01:00 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี 2-1 เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี
Estonia Esi Liiga
22:59 ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี 2-4 เอฟซี เอลวา
Estonia Teine Liiga
22:59 นอมเม่ เจเค คาลจู 2 1-2 Halliu football College
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
23:30 กิมนาเซีย ลา พลาต้า 1-0 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่
01:45 ลานุส 1-2 นีเวลล์ โอลด์ บอยส์
04:00 โรซาริโอ เซ็นทรัล 1-0 ซาน ลอเรนโซ่
06:15 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย 0-0 บานฟิลด์
Denmark U21
23:30 เฮวิดอร์ฟ ไอเอฟ (ยู21) 1-3 เอบี ทาร์นบี (ยู21)
23:30 Vanlose U21 4-2 KFUM Roskilde U21
00:00 Vallensbaek IF U21 3-0 Maribo BK U21
ออลสเวนส์คาน
00:00 ฮัมมาร์บี้ 1-0 วาลเบิร์ก เอฟซี
00:10 เอไอเค โซลน่า 3-1 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก
เยอรมันลีกา 3
00:00 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน 0-1 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน)
โปรตุเกส ดิวิชั่น2
00:00 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า 1-2 วิล่าแฟรเนียนเซ
01:30 ไลซอส 1-4 อคาเดมีโค วิสุ
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
00:00 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ 1-1 ออร์ไกร์ท
Sweden Division 1
00:00 เอฟซีโทรลฮัทตัน 1-2 อัตซิคเท็นส์ บีเค
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
00:00 ซิลเคบอร์ก 0-2 อาร์ฮุส เอจีเอฟ
เบลเยียม ยู 21
00:30 อันเดอร์เลช(ยู21) 3-0 รอยัลชาเลอรัว(ยู 21)
00:30 คลับ บรูซ(ยู21) 0-2 สแตนดาร์ด ลีเอจ (ยู 21)
00:30 เคเอเอ เกนท์(ยู21) 1-3 ราซิ่ง เกงค์(ยู21)
00:30 เซอร์เคิล บรูซ (ยู21) 4-0 เควี เมชิลิน(ยู 21)
00:30 ซูลเต้ วาเรเกม(ยู 21) 0-1 แซงต์-ทรุยด็อง(ยู 21)
00:30 เอเอสยูเปน (ยู 21) 4-0 คอร์ตจิค (ยู 21)
00:30 เอ็กเซลซิเออร์ มุสครง(ยู21) 3-0 Deinze U21
00:30 เควี ออสเทนเด้ (ยู 21) 1-1 เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก(ยู 21)
00:45 รอยัล อันท์เวิร์ป เอฟซี (ยู 21) 2-1 อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน (ยู 21)
01:00 แซงต์ กิลลอยเซ่(ยู 21) 1-2 ลีร์เซ(ยู21)
01:00 เอ็กเซลเซอร์ วิร์ตัน(ยู 21) 1-3 เวสเทอโล(ยู 21)
01:00 Seraing U21 0-2 อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21)
01:30 RWD Molenbeek U21 2-1 โลมเมิล เอสเค (ยู 21)
Argentina group C Tebolidun League Manchester
01:00 เจนเนอรัลลามาดริด 1-2 วิกตอรีอาโน่อาเรนาส
01:00 อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล 1-3 สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน
ปรีไมราลีกา
01:00 เบนฟิก้า 3-1 เบาวิสต้า เอฟซี
03:15 สปอร์ติ้ง บราก้า 3-1 ซีดี ทอนเดลา
ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
01:00 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) 0-1 เอดีโอ เดน ฮาก
โรมาเนีย ลีกา1
01:00 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 1-0 ซีเอส คราอิโอว่า
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
01:00 ยูเวนตุด ยูนิด้า ซาน มิเกล 1-0 เดปอร์ติโว ปารากัวโย
01:00 เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์ 2-3 สปอร์ตติโว่บาร์รากัส
01:00 Centro Espanol 1-0 ซีเอ ลูกาโน
01:00 Liniers 0-1 Defensores de Cambaceres
Brazil Serie D
01:30 อีซี ทีโมน 2-1 Cordino
06:00 Colatina ES 3-3 ริโอ บลังโก้ เอซี
Argentina Regional League
01:00 โกดอย ครูซ (สำรอง) 4-1 CA Fray Luis Beltran
02:30 ซาน มาร์ติน ซาน ฮวน (สำรอง) 7-0 Independiente de Villa Obrera
Iceland U19 League
01:00 เอฟเฮชฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ (ยู 19) 3-1 ฟจอลเนอร์ (ยู 19)
เซเรียบี
01:30 โฟรซิโนเน่ 2-2 เบรสชา
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น
01:30 เดปอร์ติโว มัลโดนาโด 1-3 มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
01:30 อินสติทูโต เด คอลโดบา 1-2 ออล บอยส์
07:10 ซานมาร์ติน ทูคูมัน 0-0 เบลกราโน่
El Salvador Reserves League
01:30 CD Luis Angel Firpo Reserves 1-4 ซานต้า เทคล่า(สำรอง)
Brazil national youth (U20) Football Championship
01:30 Canedense U20 4-2 วาสโก ( เยาวชน)
เซเรียอา
01:45 อูดิเนเซ่ 0-4 นาโปลี
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก
01:45 โบฮีเมี่ยนส์ 3-3 เดอร์รี่ ซิตี้
สกอตติชคัพ
01:45 เบอร์วิค เรนเจอร์ส 2-1 เกรทน่า เอฟซี
Northern Ireland Reserve League
01:45 Larne Reserves 1-1 ครูซาเดอร์ส(สำรอง)
01:45 พอร์ทาดาวน์(สำรอง) 9-0 คาร์ริค แรนเจอร์ส(สำรอง)
01:45 เกล็นนาโวน(สำรอง) 2-1 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด(สำรอง)
Ireland Leinster Senior League
01:45 ลีดส์ เอเอฟซี คอร์ก 0-3 Castleview FC
ลาลิกา
02:00 บาร์เซโลน่า 1-1 กรานาดา ซีเอฟ
เซกุนด้า ดิวิชั่น
02:00 บูร์โกส ซีเอฟ 0-0 ลาส พัลมาส
อิตาลี C1
02:00 เอซี โมโนโปลี 0-0 อเวลลิโน่
ฝรั่งเศส ลีก3
02:00 อูแอส กงการ์กโน่ 1-3 อาวรองเช่
Paraguayan Division 2
02:00 เดปอร์ตีโบ ซานทานิ 0-0 เจเนอรัลกาบาเยโร่
05:00 สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ 0-1 3 เดอ เฟบเบรโร่
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
02:15 เอชเค โคปาโวกค์ 1-0 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์
Brazil Youth
02:15 เซาเปาโล(เยาวชน) 2-3 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน)
คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น
03:00 Guanacasteca 1-0 สปอร์ติง ซาน โฮเซ่
Mexico Segunda Division
04:00 Deportivo Dongu 2-3 Montanes
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา
06:00 คุยอาบา 2-2 ฟลูมิเนนเซอาร์เจ
Colombia Copa Mustang A
06:00 ลา อีคูดัด 1-1 เดปอร์ติโว เปไรร่า
08:00 เอเลี่ยนซา เพตโทรลา 3-0 ปาตริโอตาสเอฟซี
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
07:00 โอลิมเปีย อาซันซิออง 1-2 นาซิอองนาล อซุนซิยง