บ้านผลบอล วิเคราะห์บอลวันนี้ One2Ball

บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์
write my essay for me

ทีเด็ดบอลสเต็ป
DOOBALL24

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 15-08-2020

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
ต่อ 0.5/1 (JPN D1 16:00)
ตัมบอฟ
รอง 1/1.5 (RUS D1 22:00)
บราเก้
รอง 0.25 (SWE D2 22:30)
ชิมิสุ เอส-พัลส์
ต่อ เสมอ (JPN D1 16:00)
ซาร์ปสบอร์ก 08 FF
รอง 0.5 (NOR D1 21:00)
ตัมบอฟ
รอง 1/1.5 (RUS D1 22:00)
โยโกฮามา เอฟซี
ต่อ เสมอ (JPN D1 16:00)
เอชเจเค เฮลซิงกิ
ต่อ 0.5/1 (FIN D1 21:00)
GAIS โกเตนเบิร์ก
รอง 1 ลูก (SWE D2 22:30)
เต็ง โยโกฮามา เอฟซี
ต่อ เสมอ (JPN D1 16:00)
ซาร์ปสบอร์ก 08 FF
รอง 0.5 (NOR D1 21:00)
ตัมบอฟ
รอง 1/1.5 (RUS D1 22:00)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 15-08-2020

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง กว่างโจว R&F
รอง 0.25 (CHA SL 19:00)
นาโกย่า แกรมปัส เอต
ลบสิบ (JPN D1 17:00)
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
ต่อ 1.5/2 (UEFA CL 02:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
71960
Seven Seven Sr. 14 11/1/2 41 WWWWWLWDWW ออสเทนเด้
2
35286
มะโรง งูใหญ่ 14 11/1/2 39.5 WwWLDLWWWW ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์
3
24379
Gumpol Macchimawan 13 10/1/2 38.5 WWWWWWWlWW ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
28840
loveaway 1/14 15 (14) 500.00
LWWlW
WLLLD
LLWWL
โปฮัง สตีลเลอร์
อิลเวส แทมเปเร่
ฮาล์มสตัด
มาเธอร์เวลล์
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
2
65195
ไทยเจริญ เฟอร์นิเจอร์ 2/14 15 (14) 350.00
WWLLW
WLWWL
LWlLW
โบฮีเมี่ยนส์
เอสเจเค ไซนาโจเอน
ชาร์ปบอร์ก 08
ฮิเบอร์เนี่ยน
เกรมิโอ้ ปอร์โต้
3
61562
โนช จิรัฏฐ์ 2/12 15 (12) 350.00
WLLWl
WWWWW
LWLLL
โมลด์
มาเธอร์เวลล์
เอสเจเค ไซนาโจเอน
เอฟเค รอสตอฟ
ฮาล์มสตัด
download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] Super league
  17:00 Qingdao Huanghai Qingdao Huanghai VS Beijing Guoan Beijing Guoan  
[วิเคราะห์บอล] บราซิล ซีรี่ส์ เอ
  05:00 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ เกรมิโอ้ ปอร์โต้ VS โครินเธียนส์ โครินเธียนส์  
  05:30 กอริติบ้า กอริติบ้า VS ฟลามิงโก้ ฟลามิงโก้  
  07:30 พัลไมรัส พัลไมรัส VS โกยาส โกยาส  
download iOS app
one2ball Android app
DOOBALL24

ข่าวฟุตบอล

download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

DOOBALL24
หวยออนไลน์

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันเสาร์ที่ 15 สิงหาคม 2563
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
16:00 เวกัลตา เซนได ชิมิสุ เอส-พัลส์ เสมอ ต่อชิมิสุ เอส-พัลส์ $$$
16:00 โยโกฮามา เอฟซี โชนัน เบลมาเร่ ปป - 5 รองโชนัน เบลมาเร่ $$$
16:30 โออิตะ ตรินิต้า โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 0.5/1 ต่อโยโกฮาม่า เอฟ มารินอส $$$
17:00 เอฟซี โตเกียว นาโกย่า แกรมปัส เอต ลบสิบ นาโกย่า แกรมปัส เอต $$$
17:00 คาชิว่า เรย์โซล เซเรโซ โอซาก้า ปป - 5 รองเซเรโซ โอซาก้า $$$
17:00 อูราวะ เรด ไดมอนส์ ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า ปป - 10 รองอูราวะ เรด ไดมอนส์ $$$
ออสเตรเลีย ลิก เอ
14:00 ซิดนีย์ เอฟซี เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี 0.5 ต่อซิดนีย์ เอฟซี $$$$
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
16:00 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี อวิสปา ฟูกูโอกะ เสมอ ต่ออวิสปา ฟูกูโอกะ $$$
17:00 กิระวันสึ คิตะคิวชู มาชิดา เซลเวีย ปป รองมาชิดา เซลเวีย $$$
17:00 ฟาเจียโน โอคายามา อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ ปป - 5 รองฟาเจียโน โอคายามา $$$
เค-ลีก
17:00 เอฟซี โซล ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ ปป - 5 รองเอฟซี โซล $$$
17:00 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี โปฮัง สตีลเลอร์ 0.5 - 10 ต่อวุลซาน ฮุนได โฮรางอี $$$
17:00 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 1 - 5 รองซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ $$$
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
19:30 ดินาโม มอสโก โรเตอร์ โวลโกกราด 0.5/1 รองโรเตอร์ โวลโกกราด $$$
19:30 รูบิน คาซาน อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ ปป รองอูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ $$$
22:00 ซีเอสเคเอ มอสโก สปาร์ตัก ตัมบอฟ 1/1.5 - 5 รองสปาร์ตัก ตัมบอฟ $$$
22:59 โลโคโมทีฟ มอสโก เอฟซี คราซ์โนดาร์ เสมอ รองเอฟซี คราซ์โนดาร์ $$$
00:00 เอฟเค รอสตอฟ เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 0.5 - 10 ต่อ เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก $$$$
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
20:00 โอเรโบร เยอร์การ์เด้น 0.5 - 10 ต่อเยอร์การ์เด้น $$$
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก
20:00 ฟินน์ ฮาร์ปส์ โบฮีเมี่ยนส์ 0.5 ต่อโบฮีเมี่ยนส์ $$$
22:59 เชลบอร์น เดอร์รี่ ซิตี้ ปป - 10 รองเชลบอร์น $$$
พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์
21:00 คิลมาร์น็อค เซนต์ จอห์นสโตน ปป - 5 รองเซนต์ จอห์นสโตน $$$
21:00 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล เซนต์ เมียร์เรน เสมอ ต่อเซนต์ เมียร์เรน $$$
21:00 รอสส์ เคาน์ตี้ ดันดี ยูไนเต็ด เสมอ ต่อดันดี ยูไนเต็ด $$$
23:30 ฮิเบอร์เนี่ยน มาเธอร์เวลล์ 0.5 - 10 รองมาเธอร์เวลล์ $$$
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
21:00 เอชเจเค เฮลซิงกิ ฮอนก้าเอสพู 0.5/1 ต่อเอชเจเค เฮลซิงกิ $$$
21:00 อิลเวส แทมเปเร่ เอสเจเค ไซนาโจเอน 0.5 - 10 รองเอสเจเค ไซนาโจเอน $$$
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
21:00 ชาร์ปบอร์ก 08 โมลด์ 0.5 - 5 รองชาร์ปบอร์ก 08 $$$
เซเรีย บี บราซิล
21:00 โบต้าโฟโก้ เอสพี กัวรานี่ เอสพี เสมอ รองโบต้าโฟโก้ เอสพี $$$
02:30 บราซิล เด เปโลตัส โอเอสเต้ ปป - 10 รองโอเอสเต้ $$$
05:00 เนาติโก (พีอี) ซีอาร์บี แม็คซิโอ ปป - 10 รองซีอาร์บี แม็คซิโอ $$$
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
21:30 ราซิ่ง เกงค์ อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน 1.5/2 - 5 ต่อราซิ่ง เกงค์ $$$
00:00 เคเอเอ เกนท์ คอร์ไทรจ์ 1/1.5 - 10 รองคอร์ไทรจ์ $$$
00:00 ชาเลอร์รัว ออสเทนเด้ 1/1.5 - 5 รองออสเทนเด้ $$$
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
22:30 ออสเตอร์ ไอเอฟ ไอเค บราเก้ ปป - 5 รองไอเค บราเก้ $$$
22:30 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ ฮาล์มสตัด 0.5 ต่อฮาล์มสตัด $$$
22:30 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ จีเอไอเอส 1 - 5 รองจีเอไอเอส $$$
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
02:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ โอลิมปิก ลียง 1.5/2 - 5 ต่อแมนเชสเตอร์ ซิตี้ $$$
บราซิล ซีรี่เอ
05:00 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 0.5 รองสปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา $$$
05:30 กอริติบ้า พีอาร์ ฟลาเมงโก 0.5/1 ต่อฟลาเมงโก $$$
07:30 พัลไมรัส โกยาส 1.5/2 รองโกยาส $$$
เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น
05:00 ชีวาส กัวดาลาจาร่า แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ 0.5 - 10 รองแอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ $$$
07:00 ครูซ อาซูล เอฟซี ฮัวเรซ 1 ต่อครูซ อาซูล $$$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันศุกร์ที่ 14 สิงหาคม 2563
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
กระชับมิตร (สโมสร)
13:32 Amathous 0-4 เออีเอล ลิมาสซอล
13:32 VfR Mannheim 2-0 ASV Fussgonheim
16:00 เอฟซี ออสส์ 0-3 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น
16:00 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) 1-2 เก้นท์(สำรอง)
17:00 ซอนเดอร์ไจสกี 1-3 ซิลเคบอร์ก
18:00 Modbury Vista 3-0 Adelaide University SC
19:00 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) 3-2 ชาลเก้ 04 (เยาวชน)
19:00 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ 3-0 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง
19:00 FC Hulbuk 3-1 FC Isfara
19:00 Mohir Yavan 2-3 Eskhata
19:00 Saroykamar 2-0 FC Panjshir
19:45 ดินาซ วีชโกรอด 1-3 เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21)
21:00 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 2-0 วิคตอเรีย โคโลญจน์
21:00 ซีเอส คราอิโอว่า 0-2 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น
21:00 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ 2-0 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค
21:00 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 0-1 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค
21:00 ดินาโม มินส์ค 4-0 สมอร์กอน เอฟซี
21:30 คาร์มิโอทิสซ่า 1-0 อัลกิ โอโรกลินี
21:58 FK TEK Sloga 3-1 BSK Borca
22:00 เอฟซี ซีสเวส 1-1 อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก
22:00 เอสวี ฮอร์น 0-2 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน)
22:00 โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี 0-4 Onisilos Sotiras
22:00 Omonia Psevda 0-2 โดซ่า คาโตโกเปีย
22:00 Bzenec 4-3 FC Prerov
22:00 KS Polonia Sroda Wlkp 3-1 โปกอน เซซิน 2
22:00 Deportivo Bolivia 1-0 Achik
22:00 Agia Napa 1-1 อาริส ลิมาสซอล
22:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ) 2-5 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ)
22:00 Tallinna JK Legion III 3-1 Rummu Dunamo
22:30 ASK St.Valentin 0-1 Union Weisskirchen
22:30 เฟลอรี่ 91 (ญ) 6-1 ลีล โอเอสซี เมโทรโพล(ญ)
22:30 Almyros 5-1 Aris Rethymnou
22:30 เออร์โกเทลิส 2-1 Rethymniakos
22:59 เออีเค ลาร์นาคา 1-2 เออีเอล ลิมาสซอล
22:59 อโปเอล นิโคเซีย 2-1 อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี
22:59 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี 0-0 เออีพี ปาฟอส
22:59 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 2-0 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ
22:59 TuS Hiltrup 1-3 เอสซี พรอยเซ่น มึนสเตอร์ 2
22:59 กลอเรีย บูซัว 1-0 เอฟซี ยู ไครโอวา 1948เอสเอ
23:30 บีเค อวาลต้า 1-1 ฮอลเบค
23:30 ทีเอสวี บุชบัช 4-1 เอสวี เคอร์ชานสคอริ่ง
23:30 เฟริส เวียนนา 1894 0-0 FC Andelsbuch
23:30 SK Treibach 5-1 เอทีเอสวี โวลฟ์สแบร์ก
23:30 ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19) 1-1 NK Orijent U19
23:30 Ask-bsc Bruck/leitha 3-1 SC Retz
23:30 SV Ilz 2-3 UFC Fehring
23:45 อัลเมเร่ ซิตี้ 4-2 อาร์เคซี วาลไวก์
23:45 วิลเลม 2 2-1 วีวีวี เวนโล
00:00 เอสซี คัมบูร์ 0-4 โวเลนดัม
00:00 ชาโตรูซ์ 0-2 ลียง ดูเชรี่
00:00 โกรนิงเก้น 0-2 พีอีซี ซโวลล์
00:00 โรเดซ อเวรอน 1-3 มงต์เปลลิเย่ร์
00:00 เอสวี เม็พเพ่น (ญ) 4-1 เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ)
00:00 Traiskirchen 2-1 เอเอสเค อีเล็กตร้า
00:00 เอสจี ยูเนียน ซันเดอร์ดรอฟ 4-1 Wacker Nordhausen II
00:00 ปารีส เอฟซี 2-0 เกรไตล์
00:00 ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ 4-1 SG Unterrath
00:00 VfB Dillingen 3-3 Hertha Wiesbach
00:00 Team Wiener Linien 0-1 Zwettl SC
00:10 Union Mondsee 1-2 Wallern
00:10 เคเอซี 1909 2-2 เอสวี เลนดอร์ฟ
00:30 Falkensee Finkenkrug 0-1 Werderaner FC Viktoria
00:30 เวียนเนอร์ เอสซี 4-0 SCU Kilb
01:00 FC Zirl 2-0 FC Soll
01:00 Chenois 2-0 เมแร็ง
01:00 เกววีลย์ อูแอส 1-0 เรด สตาร์ 93
01:00 SK Wullersdorf 4-2 SK Eggenburg
01:30 Sebastien 3-2 USSA Vertou
02:00 Templeogue United FC 2-3 Tolka Rovers
02:00 SpVgg ไวเดน 4-2 ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ
03:00 เคอาร์ไอเอ 5-3 โคเบนฮอน
03:00 Smari 2020 3-2 Arborg
03:30 CSD San Pedro 1-0 Palencia Team
Australia New South Wales U20 League
14:30 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เอฟซี (ยู 20) 3-3 ซิดนีย์ โอลิมปิก (ยู 20)
BSWCP
14:55 Grembach Lodz Beach (w) 4-3 Czestochowa Beach (w)
15:00 Sparta Daleszyce Beach (w) 13-1 Zamlynie Kombud Beach (w)
15:50 Marcus Gdynia Beach (w) 2-4 Pogon Tczew Beach (w)
15:55 Red Devils Chojnice Beach (w) 7-1 Juventus Torun Beach (W)
16:55 Sopocka Akademia Beach (W) 10-6 Termy Poddebice Beach (W)
16:55 Boca Gdansk Beach (W) 3-4 Hemako Sztutowo Beach (W)
18:00 Silesia C10 Zgierz Beach 6-6 Tonio Team Sosnowiec Beach
18:00 Grembach Lodz Beach Soccer 8-3 FBS Kolbudy Beach
21:00 Tonio Team Sosnowiec Beach 2-8 Sopocka Akademia Beach
21:15 Boka Gdansk beach foot 7-4 FBS Kolbudy Beach
22:00 Termy Poddebice Beach 1-8 Silesia C10 Zgierz Beach
22:35 Hemako Sztutowo Beach 3-7 เคพี ลอดซ์ (ฟุตบอลชายหาด)
Croatia U19 League
15:00 แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19) 4-1 เอ็นเค อิสทรา 1961(ยู 19)
15:00 สลาเวน เบลูโป(ยู 19) 1-2 ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19)
22:59 ริเยกา (ยู 19) 2-0 ฮาร์วาทสกิ ดราโกวอลจาค (ยู 19)
Australia Brisbane Premier League Reserves
15:30 อคาเซีย ริดจ์ เอฟซี (สำรอง) 0-1 เซนเทนารี่ สตร์อมเมอร์ (สำรอง)
Australia New South Wales NPL Women
15:45 เมโทรโพลิส ยูไนเต็ด (ญ) 2-0 Fulham United (W)
15:45 มหาวิทยาลัยอดิเลด(ญ) 2-6 แอดิเลด ซิตี้ หญิง
17:45 ซอลิสบิวรี อินเตอร์ (ญ) 1-2 เอฟเอฟเอสเอ เอ็นทีซี เกิร์ลส์ (ญ)
17:55 West Adelaide (W) 6-2 อดิไลเด้ โคเม็ตส์(ญ)
ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
16:00 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส 2-1 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น)
16:30 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน 1-2 ซิดนีย์ โอลิมปิก
Queensland U20 League
16:00 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด (ยู 20) 0-5 บริสเบรน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี (ยู 20)
ซูเปอร์ลีก จีน
17:00 เหอหนาน เจี้ยนเย้ 1-3 กวางโจว เอเวอร์แกรนด์
19:00 เจียงซู เซียนตี้ เอฟซี 0-1 เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว
เค-ลีก
17:30 ซองนัม เอฟซี 1-1 ปูซานไอปาร์ค
Australia Women Brisbane Premier League
17:30 เอซี คาริน่า (ญ) 2-0 เนอร์เล่ย์ เอฟซี หญิง
Australia Queensland State Women's Premier League
17:30 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ) 2-4 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ)
ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก
17:40 อคาเซีย ริดจ์ 0-3 เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์
South Australia Super league
17:45 เมโทรสตาร์ เอสซี 4-0 มอดบูรี่ เจ็ท
Australia Darwin Premier League
18:05 Hellenic AC 5-1 Mindil Aces
กาตาร์ ลีก
20:00 อัมม์ ซาลาล 0-1 อัล การาฟา
23:30 อัล ชาฮานียา 0-1 อัล เรย์ยาน
23:30 อัล-ดูฮาอิล 1-0 อัล คอร์
Armenia Division 2
20:00 ชีรัค บี 2-4 เลอร์นายิน อาร์ทซัค
20:30 เซวาน บอย 3-0 Urartu II
Sri Lanka President Cup
20:00 ซูเปอร์ซันเอสซี 0-2 เรด สตาร์ เอสซี
พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
20:30 ชิปป้า ยูไนเต็ด 0-1 เคป ทาวน์ ซิตี้
22:59 ไฮแลนด์ส พาร์ค 1-1 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส
พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
20:30 อลาชเคิร์ต 0-0 อารารัต
Uzbekistan Professional Football League
21:00 บูโซโร เอฟเค 1-1 บุนยอดกอร์
Egyptian Premier League
21:00 เอล กัวน่า 1-1 เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย
23:30 เอล มาสรี่ เลื่อน เอล อิสไมลี่
23:30 วาดี้ เดกลาเอสซี 1-0 ฮาราส เอล เฮดู๊ด
02:00 เอล เอนแทค อัล ฮาร์บี้ 1-1 เอล อาห์ลี
โปแลนด์ คัพ
21:00 Ruch Wysokie Mazowieckie 0-2 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ
22:00 Jaguar Gdansk 1-4 พุชช่า นิโปโลมิเช่
01:30 จีเคเอสเบลชาโตว์ 1-6 ลีเกีย วอร์ซอว์
Bulgaria B PFG
21:45 มินยอร์ เพอร์นิค 3-0 Sportist Svoge
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
22:00 อาร์เซน่อล ตูล่า 2-3 เอฟซี อูฟา
22:59 เอฟเค โซชิ 1-1 เอฟเค คิมกี้
00:00 สปาร์ตัก มอสโก 2-0 เทเลค กรอซนี่ย์
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
22:00 โอโตรโควิซ 0-3 ฟรีเดค-มิสตัค
22:30 เอสซี ซนอย์โม 0-2 ไวสคอป
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน
22:00 อัล แรมธ่า คลับ 1-1 มานน์
00:30 ชบับ อลอร์ดอน 0-0 อัลซอลส์
FYR Macedonia Prva liga
22:00 ซิเล็กส์ 2-2 เปลิสเตอร์
Lithuania - 2. Division
22:00 ดีซัวกาส เทลเซีย 1-2 เนเวซิส
Serbia Prva Liga
22:00 FK Zarkovo 0-0 จาโกดิน่า
Finland Kolmonen
22:00 FC Kirkkonummi 2-0 คลับ ลาติโน เอสปัญนอล
22:00 นูมเมลาน พัลโลเซอูรา 2-4 อีไอเอฟ อคาเดมี่
22:30 มาพีเอส มาส์คู 1-3 วีจี 62
22:59 เฮอร์โต 2-3 แอลพีเอส เฮลซิงกิ
22:59 ตูยูซูล่า 0-3 วันตา
23:30 เอฟซี คุไซซิ 2-2 ซาปา
00:15 เอฟซี โพฮู 0-3 โปซีท
00:15 วัลท์ติ 1-2 ทีไอพีเอส วันตา
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
22:30 ลาห์ติ 3-0 โรพีเอส โรวานีมี่
22:30 เอฟซี ฮาก้า 2-4 คูพีเอส
22:30 อินเตอร์ ตูร์คู 3-2 เฮดไอเอฟเค
Finland - Kakkonen Lohko
22:30 พีอีพีโอ ลัพพีรันตา 0-1 เอ็มไอพีเค มิกเกลี
22:30 เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์ 1-0 ทีพีวี แทมเปเร่
22:30 PIF Parainen 2-3 ซัลปา
22:59 แอตแลนติส 0-4 คูลบิ 04 เฮลซิงกิ
Estonia Teine Liiga
22:30 ทาบาซาลู ชาร์ม่า 3-0 Laanemaa Haapsalu
22:59 นอมเม่ เจเค คาลจู 2 2-1 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2
Croatia 2.HNL
22:30 ดราโกโวลแยค 1-0 NK Croatia Zmijavci
22:30 Kustosija 1-4 Radnik Sesvete
22:59 เอ็นเค โอปาติยา 2-1 ไฮจ์ดุ๊คสปลิท 2
01:00 อินเตอร์ ซาเปรซิค 4-1 เอ็นเค โซลิน
Czech Group D League
22:30 Sokol Tasovice 3-1 Zdirec nad Doubravou
Bosnia erzegovina 1st League
22:30 โอราสเย่ 2-2 Bratstvo Gracanica
Saudi Arabia League
22:55 อัล ฟาร์ท 2-1 แอ๊บฮา
23:10 อัล-ไฟฮา 1-1 อัล-ชาบับ(ซาอุฯ)
23:15 อัล ราเอ็ด 3-1 อัล ฮาเซม
00:50 อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) 1-0 อัล อิตติฟาค
Saudi Arabia Division 2
22:55 อัล ซาฟา(ซาอุฯ) 2-0 อัล-อราบี(ซาอุฯ)
พรีเมียร์ลีก บาห์เรน
22:59 อัล มูฮารัค 1-0 อัล-อาห์ลี (บาห์เรน)
22:59 อัล นาจม่า 1-0 อัล ฮัดด์
22:59 อัล ริฟฟา 5-1 บูไสทีน
สาธารณรัฐเช็ก คัพ
22:59 Spartak Sobeslav 1-4 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
22:59 โกรลุด 2-0 ทรอมโซ่ ไอแอล
22:59 อาซาเน่ ฟุตบอล 2-2 ฮามคาม
22:59 เรนเฮล์ม ไอแอล 6-1 Oygarden FK
22:59 ซานด์เนส ยูไอเอฟ 3-1 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล
22:59 รัวฟอส 1-1 เอฟเค เจิร์ฟ
22:59 ซทจอร์ดาล บริ้ง 2-2 ซองน์ดาล
22:59 คองสวิงเกอร์ 2-1 สตรอมเมน
01:30 ลีลล์สตรอม 2-2 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล
ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
22:59 เอฟเค ริเตเรียไอ 0-1 สปายริส เคานาส
Estonia Meistri Liiga
22:59 เอฟซี คูเลสซาเล่ 2-2 เลวาเดีย ทัลลินน์
23:30 ทาร์ตู เจเค มัก 1-3 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์
รัสเซีย ดิวิชั่น 3
22:59 Metallurg Vidnoye 3-0 คิมกี้(สำรอง)
Estonia Esi Liiga
22:59 เอฟซี มาร์ดู 5-1 ปาร์นู เจเค
Slovenia U19
22:59 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่(ยู 19) 0-1 NK Drava Ptuj U19
Austrian 3.Liga
22:59 ยูเอสเค อานิฟ 1-1 เอสวี คูเคิล
00:00 ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก 2-2 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม
00:00 เอสซี คาลส์ดอร์ฟ 3-5 ซานตาอานา
00:00 สตวร์ม กราซ (เยาวชน) 2-1 ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี
00:00 SV Spittal 0-2 วอคลามาร์ค
00:00 ยูนิออน กรูเทน 2-1 ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์
00:00 เอฟซี เวลส์ 0-2 อัลเลอไฮเลเกน
00:00 เอสวี เซเคอเคน 4-3 เอสวี โกรดิก
00:00 ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914 5-0 ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์
00:00 บิชช็อฟส์โฮเฟิน 2-0 เอสวี วาลส์-กรูนัว
00:30 เอสซี ชวาส 1-3 เอสวีจี ไรชีเนา
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)
22:59 พีเค-35 วานต้า (ญ) 1-0 วาย อิลเวส(ญ)
22:59 เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ) 0-0 ทีไอพีเอส วันตา (ญ)
ลีกา 1 ฮังการี
23:15 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน 1-1 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี
Qatar League Division 2
23:15 อัล คูไรติอัต 1-2 อัล มาร์คไฮยา
Swden Women Division 2
23:30 ฮัมมาร์บี้(ญ) 4-1 โบลสตรานอส เอสเค (ญ)
Denmark - 4.Liga
23:30 ตาสทรัพ เอฟซี 0-2 จีวีไอ
23:30 IF Lyseng 2-1 Aarhus Fremad 2
23:45 บี 1913 โอเดนเซ่ 1-0 มาเรียไลน์
00:00 Frederikssund IK 1-1 Koge Nord FC
00:00 คเจลเลอรูบ 1-1 Vejgaard B
00:00 Vordingborg IK 1-1 บี 1908
00:00 Tj rring 1-1 Herning KFUM
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก
23:45 ดันดาล์ค 2-2 วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
01:45 คอร์ก ซิตี้ 3-0 สลิโก โรเวอร์ส
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
00:00 มูสครอน เปรูเวลซ์ 0-1 เมเชเลน
Germany Regionalliga
00:00 วีเอสจี อัลท์ไลนิค เลื่อน เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน
Serbian Superliga
00:00 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 3-2 เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา
สโลวาเกีย ลิกา 1
00:00 เอฟเค โปปาร์ด 2-3 เคเอฟซี โคมาร์โน
พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
00:00 โดโกเรต์ส รัซกราด 3-0 สลาเวีย โซเฟีย
โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
00:00 ราจา เดอ เบนิ เมลลาล เลื่อน ดิฟาร์ เอล จาดิดา
02:00 เฟร์ ราเบท เลื่อน วีแดด คาซาบลานก้า
02:00 เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า 1-1 เอฟยูเอส ราบัท
04:00 คัวริบก้า เลื่อน อิตติฮัด เด แทงเจอร์
Sweden Div 3 Mellersta
00:00 เอสโลฟ บีเค 2-1 ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค
00:00 IFK Karlshamn 1-1 คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ
00:00 ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ 1-0 ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ
00:00 วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค 5-0 ไอเอฟเคอเมล
00:00 เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ 1-4 เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ
00:00 ไอเอฟเค ทิดาโฮล์ม 1-3 อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
01:00 เคอาร์ เรย์ยาวิค 1-2 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์
02:15 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ 1-1 กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1
01:00 เฟรม เรย์จาวิค 4-4 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์
โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
01:00 วาร์เท็กซ์ 1-5 เฮชเอ็นเคกอริก้า
อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
01:00 พลาซ่า โคโลเนีย 2-0 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ
03:30 ทอร์ค 1-2 ดานูบิโอ เอฟซี
Montenegro Prva Crnogorska Liga
01:00 Decic Tuzi 2-0 เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
01:00 Strausberg 2-2 เอสวี วิกตอเรีย ซีโลว์
Iceland Division 2
01:30 เคเอฟ ฟยาร์ดาบีกด์ 2-4 KF Fjallabyggdar
02:00 Throttur Vogur 3-2 ยูเอ็มเอฟ วิเดียร์
02:15 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ 1-2 ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก
Republic of Ireland Munster Senior Cup
01:30 เมย์ฟิลด์ ยูไนเต็ด 2-0 Wilton United
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1
01:45 ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ 0-1 ลองฟอร์ด ทาวน์
01:45 เบรย์ วันเดอเรอร์ส 2-0 ยูซี ดับลิน
01:45 แอธโลน ทาวน์ 3-3 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด
01:45 คาร์บินทารี เอฟซี 1-0 โคห์บ รัมเบลอ
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
02:00 บาร์เซโลน่า 2-8 บาเยิร์น มิวนิค
อิตาลี เซเรีย บี
02:00 เปรูจา 2-1 เปสคารา
BRA SE
03:45 ซีเอส เซอร์จิเป้ 0-0 AD Confianca
Mexico Liga MX Femenil
04:00 ครูซ อซูล(ญ) 0-2 คลับ อเมริกา (ญ)
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
05:00 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ 2-2 โซล เดอ อเมริกา
Ecuador Copa Pilsener A
05:00 เดปอร์ติโว คูเอนก้า 1-1 กวายากิล ซิตี้
07:15 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) 1-0 อูเรนเซ่ เอสซี
เซเรีย บี บราซิล
05:15 อเมริกา เอ็มจี 1-1 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์
06:30 ปอนเต เปรตา 3-3 วิตอเรีย บีเอ
07:30 ปารานา พีอาร์ 3-1 ยูเวนตูเด้
USA National Premier Soccer League
07:00 ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี 4-0 Tormenta FC
New Zealand Mainland Premier League
07:00 แคสเมียร์ เทคนิค 7-0 เนลสัน ซูเบริบส์
Costa Rica Primera Division Women
08:00 CS Herediano (W) 6-1 Municipal Pococi Women
TAS Premier Championship
08:45 เซาธ์ โฮบาร์ต(สำรอง) 4-2 ฮอบาร์ท ยูไนเต็ด
09:00 ริเวอร์ไซด์โอลิมปิก(สำรอง) 2-3 Burnie United
09:00 Clarence Zebras Reserves 3-2 เซาท์อีสต์ยูไนเต็ดเอฟซี
Laos Division 1
09:00 STT FC 3-1 Muang Hat United
Fiji cup
09:00 บา เอฟซี 2-2 Rewa FC
เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น
09:30 พูอีบลา 0-1 ปาชูก้า
Central Premier League
09:30 มิราม่าร์ แรนเจอร์ 1-1 Petone FC
Australia Capital Territory U23 League
09:45 Canberra Olympic U23 3-0 Cooma Tigers U23