บ้านผลบอล วิเคราะห์บอลวันนี้ One2Ball

บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทีเด็ดบอลสเต็ป
DOOBALL24

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 24-09-2020

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป CFR คลูจ์
ต่อ 0.5 (UEFA EL 00:00)
เอชเจเค เฮลซิงกิ
ต่อ 2 ลูก (FIN D1 22:30)
เอฟเค ซาราเยโว
ต่อ 0.5/1 (UEFA EL 01:00)
บริสตอล ซิตี้
รอง 0.25 (ENG LC 01:00)
แร็งส์
ต่อ 0.5 (UEFA EL 22:59)
มัคคาบี้ ไฮฟา
รอง 0.25 (UEFA EL 23:30)
อลันยาสปอร์
ต่อ บวกสิบ (UEFA EL 00:00)
ริโอ อาฟ
รอง 0.5 (UEFA EL 00:00)
ซรินจ์สกี้ โมสตาร์
รอง 1/1.5 (UEFA EL 01:00)
เต็ง บริสตอล ซิตี้
รอง 0.25 (ENG LC 01:00)
แร็งส์
ต่อ 0.5 (UEFA EL 22:59)
มัคคาบี้ ไฮฟา
รอง 0.25 (UEFA EL 23:30)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 24-09-2020

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง ซรินจ์สกี้ โมสตาร์
รอง 1/1.5 (UEFA EL 01:00)
โบคา จูเนียร์ส
ต่อ 0.5 (LIB Cup 07:00)
ดินาโม ทบิลิซี
ต่อ 0.5/1 (UEFA EL 01:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
66144
Achitapol Panjinda 22 17/0/5 58 WWWlWWWWLW -
2
72782
คนเลว ที่รักเธอมากทีสุด 22 16/2/4 55 WLWWWLWWDW ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
3
40 star
Suriyan Gamnard 23 16/1/6 53 WWWWWLWWDW -
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
34331
P_ Pattapong 2/18 15 (18) 600.00
LLLDW
WWLWL
LLWLW
-
-
-
-
-
2
65648
ดูริ สี่หก 2/23 15 (23) 562.50
LWLLW
WWWWW
lLWLW
-
-
-
-
-
3
47674
Caninnaat Prachapinya 4/21 15 (21) 562.50
WWWLL
WLWDW
WWLWW
-
-
-
-
-
download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] Europa League
  01:00 KF Shkendija KF Shkendija VS สเปอร์ส สเปอร์ส  
[วิเคราะห์บอล] Super league
  17:00 Jiangsu Suning FC Jiangsu Suning FC VS Guangzhou Evergrande Guangzhou Evergrande  
  18:35 Henan Jianye Henan Jianye VS Shandong Luneng Shandong Luneng  
  19:00 Dalian Professional FC Dalian Professional FC VS Shenzhen FC Shenzhen FC  
  19:00 Guangzhou R&F F.C. Guangzhou R&F F.C. VS Shanghai Shenhua Shanghai Shenhua  
  19:00 Guangzhou R&F F.C. Guangzhou R&F F.C. VS Shanghai Shenhua Shanghai Shenhua  
  19:00 Guangzhou R&F F.C. Guangzhou R&F F.C. VS Shanghai Shenhua Shanghai Shenhua  
  19:00 Guangzhou R&F F.C. Guangzhou R&F F.C. VS Shanghai Shenhua Shanghai Shenhua  
  19:00 Guangzhou R&F F.C. Guangzhou R&F F.C. VS Shanghai Shenhua Shanghai Shenhua  
  19:00 Guangzhou R&F F.C. Guangzhou R&F F.C. VS Shanghai Shenhua Shanghai Shenhua  
[วิเคราะห์บอล] แคปปิตัลวัน คัพ
  01:00 Bristol City Bristol City VS แอสตัน วิลลา แอสตัน วิลลา  
  01:45 แมนเชสเตอร์ ซิตี แมนเชสเตอร์ ซิตี VS บอร์นมัธ บอร์นมัธ  
  01:45 Lincoln City Lincoln City VS ลิเวอร์พูล ลิเวอร์พูล  
[วิเคราะห์บอล] UEFA Super Cup
  02:00 บาเยิร์น มิวนิค บาเยิร์น มิวนิค VS เซบีญ่า เซบีญ่า  
download iOS app
one2ball Android app
DOOBALL24

ข่าวฟุตบอล

“โลเปเตกี” ยกทีมแบบ ‘พี่เสือ’ ชุดนี้คงไม่มีให้เห็นอีกหลายปี

“โลเปเตกี” ยกทีมแบบ ‘พี่เสือ’ ชุดนี้คงไม่มีให้เห็นอีกหลายปี

ฆูเลน โลเปเตกี นายใหญ่ของ เซบีญ่า ออกมายกย่อง "เสือใต้" บาเยิร์น มิวนิค ว่าทีมแบบนี้คงไม่มีให้เห็นในยุโรปไปอีกหลายป...
download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

DOOBALL24
หวยออนไลน์

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันพฤหัสบดีที่ 24 กันยายน 2563
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
ซูเปอร์ลีก จีน
14:30 เหอหนาน เจี้ยนเย้ ซานตง ลู่เนิ่ง 1/1.5 - 5 รองเหอหนาน เจี้ยนเย้ $$$
17:00 เจียงซู เซียนตี้ เอฟซี กวางโจว เอเวอร์แกรนด์ ปป - 10 รองเจียงซู เซียนตี้ เอฟซี $$$
19:00 กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว ปป - 10 รองกว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ $$$
19:00 ต้าเหลียน อาเออร์บิน เซินเจิ้น เอฟซี ปป - 5 รองเซินเจิ้น เอฟซี $$$
ยูฟ่า ยูโรปาลีก
21:00 อารารัต เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ ลบสิบ เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ $$$
22:30 คูพีเอส ซูดูว่า 0.5 รองซูดูว่า $$$
22:59 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น ซอนเดอร์ไจสกี 1/1.5 รองซอนเดอร์ไจสกี $$$
22:59 แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน แร็งส์ 0.5 ต่อแร็งส์ $$$$
23:30 เอฟเค รอสตอฟ มัคคาบี้ ไฮฟา 0.5 - 10 รองมัคคาบี้ ไฮฟา $$$
00:00 เบซิคตัส เจเค ริโอ อาฟ 0.5 - 10 รองริโอ อาฟ $$$
00:00 ชาเลอร์รัว ปาร์ติซาน เบลเกรด 0.5 ต่อชาเลอร์รัว $$$
00:00 ซีเอสเคเอ โซเฟีย บี 36 ทอร์ชาฟน์ 2/2.5 - 5 รองบี 36 ทอร์ชาฟน์ $$$
00:00 เยอร์การ์เด้น ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 0.5 - 10 ต่อซีเอฟอาร์ คลูจ์ $$$
00:00 มัลโม่ เอฟเอฟ เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ 1/1.5 - 5 รองเอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ $$$
00:00 เอ็นเค มูรา 05 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น 1.5 ต่อพีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น $$$
00:00 โรเซนบอร์ก อลันยาสปอร์ ลบสิบ อลันยาสปอร์ $$$
00:00 ริก้า เอฟซี เซลติก 1.5/2 ต่อเซลติก $$$
00:30 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า มาเธอร์เวลล์ 0.5/1 - 10 ต่อฮาโปเอล เบียร์ เชว่า $$$$
01:00 อโปเอล นิโคเซีย เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ 1/1.5 - 10 รองเฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ $$$
01:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน ปิแอส กลิวิส 1/1.5 - 10 รองปิแอส กลิวิส $$$
01:00 กาลาตาซาราย ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต 1 - 5 รองไฮจ์ดุ๊ก สปลิต $$$
01:00 กรานาดา ซีเอฟ โลโคโมทีฟ ทบิลิซี 3 ต่อกรานาดา ซีเอฟ $$$
01:00 เอฟเค สเกนดิจา 79 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ 2 ต่อท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ $$$
01:00 สตองดาร์ด ลีแอช วอจโวดิน่า โนวิ แซด 1 รองวอจโวดิน่า โนวิ แซด $$$
01:00 เคไอ แคร๊กสวิก ดินาโม ทบิลิซี 0.5/1 ต่อดินาโม ทบิลิซี $$$
01:00 เชอร์ริฟ ติราสโพล ดันดาล์ค 0.5/1 - 10 ต่อเชอร์ริฟ ติราสโพล $$$
01:00 เอฟเค ซาราเยโว เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า 1 - 5 รองเอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า $$$
01:15 โวล์ฟสบวร์ก เดสน่า เชอร์นิฮิฟ 2 - 10 ต่อโวล์ฟสบวร์ก $$$
01:30 เซนต์ กัลเลน เออีเค เอเธนส์ ปป - 5 รองเซนต์ กัลเลน $$$
01:30 เอซี มิลาน โบโด กลิมท์ 1.5/2 ต่อเอซี มิลาน $$$$
01:30 บาเซิ่ล อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี 1/1.5 ต่อบาเซิ่ล $$$
01:30 แอลเอเอสเค ลินซ์ ดูนาจสก้า สเตรด้า 1 - 10 รองดูนาจสก้า สเตรด้า $$$
01:45 ริเยก้า โคลอส โคซาลิฟก้า 0.5 รองโคลอส โคซาลิฟก้า $$$
02:00 วิลเลม 2 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 0.5 ต่อกลาสโกว์ เรนเจอร์ส $$$
02:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน อเบอร์ดีน 1.5 - 5 รองอเบอร์ดีน $$$
Portugal Liga de Honora
22:00 อคาเดมีโค วิสุ เอสโตริล ปป - 5 รองอคาเดมีโค วิสุ $$$$
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
22:30 เอชเจเค เฮลซิงกิ ทีพีเอส ตูร์คู 2 ต่อเอชเจเค เฮลซิงกิ $$$
อังกฤษ ลีกคัพ
01:00 บริสตอล ซิตี้ แอสตัน วิลล่า ปป รองบริสตอล ซิตี้ $$$$
01:45 ลินคอล์น ซิตี้ ลิเวอร์พูล 2 ต่อลิเวอร์พูล $$$$
01:45 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ บอร์นมัธ เอเอฟซี 1/1.5 ต่อแมนเชสเตอร์ ซิตี้ $$$$
UEFA Super Cup
02:00 บาเยิร์น มิวนิค เซบีย่า 1.5 ต่อบาเยิร์น มิวนิค $$$$
โคปา ลิเบอตาดอเรส
05:00 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ ซีเอ เพนาโรล ปป รองซีเอ เพนาโรล $$$
07:00 เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน โบคา จูเนียร์ส 0.5 ต่อโบคา จูเนียร์ส $$$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันพุธที่ 23 กันยายน 2563
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
Japan Emperors Cup
12:00 มิตซูบิชิ มอเตอร์มิซูชิม่า 0-0 มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี
13:00 Ban Di Tesi Iwaki 0-3 รัน เมล อาโอโมริ
14:00 Celeste Tokushima 5-0 มหาวิทยาลัยมัตสึยามะ
15:00 วอนด์ อิชิฮารา 0-0 โยโกกาว่า มูซาชิโน
15:00 มหาวิทยาลัยฟุกุโอกะ 1-1 Institute of Fitness
15:00 มหาวิทยาลัยนีงะตะ 3-0 Royal Artist
16:15 Arterivo Wakayama 1-0 บิวาโกะ ชิงะ
17:00 FC Tiamo Hirakata 1-0 นารา คลับ
17:00 เอ็มดี นางาซากิ 0-2 วาสป้า โออิตะ
17:00 ฮอนด้า เอฟซี 2-1 มหาวิทยาลัยโทโคฮะเอสซี
17:00 Nagara Club 0-4 มารูยาซึอินดัสตรีส์
17:00 ฟูกูอิยูไนเต็ด 1-1 โทยาม่า ชินโจ
17:00 Fuji University FC 3-2 โซนี่ เซนได
17:00 โคชิ ยูไนเต็ด 2-1 ทากามัตสึ
17:00 มหาวิทยาลัยทสึคุบะ 4-3 Tongyin Yokohama University
Solomon Islands S League
12:00 เซ็นทรัลโคสต์ ฟุตบอล คลับ 4-1 Southern United Honiara
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1
14:00 เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ 0-1 อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล
รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
17:00 ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) 2-2 เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน)
17:00 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) 2-0 Moscow State Youth
18:00 สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) 3-1 เอฟซี ตัมบอฟ(เยาวชน)
18:00 ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) 1-4 อูฟา (เยาวชน)
18:00 โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน) 0-1 รูบิน คาซาน (สำรอง)
19:00 Rotor Volgograd Youth 0-4 เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน)
19:00 Strogino Youth 2-0 Khimki Youth
21:00 เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) 2-1 พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน)
จีน ลีก ดิวิชั่น 1
14:30 กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง 1-0 ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี
14:30 ชางชุน ย่าไท่ 0-1 คุนชาน เอฟซี
15:00 ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง 0-2 ไท่โจวหยวนต้า
18:00 หนันท่ง ฉื่อยัน 1-1 เสฉวน
18:35 เสิ่นหยาง เออบาน 0-1 เจียงซี เหลียนเชง
18:35 ปักกิ่ง เหรินเฮอ 1-2 ไนมองโกลซองยู เอฟซี
Mongolia Premier League
15:00 อูลานบาตอร์ซิตี้ 5-0 Anduud City FC
18:00 เอิร์ซิม 0-1 เอฟซี อูลานบาตอร์
Poland Mloda Ekstraklasa
15:00 ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) 3-2 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน)
15:30 อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) 5-0 เลช พอซนาน (เยาวชน)
Australia Gold Coast Premier League
16:00 Tamborine Mountain Eagles 2-2 Musgrave Metro
กระชับมิตร (สโมสร)
15:30 เปอร์ซิค เคดีรี่ 3-0 มาร์ตาปุระ เอฟซี
16:00 บางกอก เอฟซี 1-1 ปทุมธานี ยูไนเต็ด
20:00 ซีเอส กอบ้า 0-1 AS Mhamdia
22:59 ยูดี มาร์เบลล่า 0-1 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่
23:15 ยูดี ซามาโน 2-4 เซสต้าโอ
00:00 วิลลารูเบีย ซีเอฟ 4-0 ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา
00:00 เรอัลอวิล่า ซีเอฟ 1-0 แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส
00:30 เอลเดนเซ่ 1-1 เอร์กูเลส
00:45 เอสซีดี ดูรานโก้ 1-1 เอสดี ไลเนา
00:45 ซีดี โตรเปโซน 2-0 เอสดี โนย่า
01:00 เรอัล มูร์เซีย 0-2 ยูดี อิปวิสซ่า
01:00 กัวดาล 0-3 ยูเนี่ยน แลงเกรโอ
01:00 แตร์ราสซ่า 3-0 Castellarano
01:15 CD Santa Amalia 2-5 เอซเตรมาดูรา
01:30 อัลเบี้ยน โรเวอร์ 2-3 ดัมบาร์ตัน
01:30 เร็กซ์แฮม 0-1 เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด
01:30 ซีดี เมียยาดาส 2-5 วิลล่าโนเวนเซ่
01:30 เกล็นนาโวน ลูร์กัน 4-1 St. James' Swifts
01:30 ลา โรด้า ซีเอฟ 2-0 CD Cieza
01:30 ซานแอนดรู 0-0 เยย์ดา
01:50 ลา โรด้า ซีเอฟ 2-0 เดปอร์ติโบซีซ่า
02:00 ยูอี คอร์เนลล่า 0-1 ยูอี แซนท์ส
02:00 คลับ มาริโน่ 1-0 แอตเลติโก้ วิคตอเรีย
Czech Republic U19 League
16:00 ไพรบราม (ยู 19) 1-4 ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
16:00 สลาเวีย ปราก (ยู 19) 3-5 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19)
คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
16:00 เอฟเค คัสไป 0-2 เอฟเค ทารัซ
ยูธคัพ อิตาลี
16:00 เลชเช่(ยู20) 4-1 เบเนเวนโต้ (เยาวชน)
16:00 ซัสเซาโล่(เยาวชน) 1-2 สปอล(เยาวชน)
20:00 เอซี มิลาน(เยาวชน) 3-1 เบรสชา(เยาวชน)
20:00 โบโลญญ่า(เยาวชน) 3-1 คิเอโว่(เยาวชน)
20:00 ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน) 1-3 ปาร์ม่า(เยาวชน)
20:00 โครโตเน่ (เยาวชน) 2-1 เรจจิน่า(ยู19)
20:00 มอนซา (ยู 19) 2-2 ปิซา(ยู 19)
20:00 เรจเจียนา (ยู 20) 2-2 เปสคารา(เยาวชน)
20:00 ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) 2-0 วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน)
20:00 เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน) 0-2 ชิตตาเดลล่า(เยาวชน)
21:00 นาโปลี(เยาวชน) 4-0 อัสโคลี่(เยาวชน)
Myanmar National League
16:00 ยาด­านาบอน เอฟซี 1-3 หงสาวดี ยูไนเต็ด
16:00 มะเกว 0-1 เซาเทิร์น เมียนมา
16:00 Mahar United 3-1 Ispe FC
Queensland U20 League
16:00 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ เอสซี (ยู 20) 2-4 โกลด์ โคสต์ ไนท์ (ยู 20)
17:30 Holland Park Hawks U20 0-7 Logan Lightning U20
QLD Division 1
16:15 โรชเดล โรเวอร์ 1-2 บริสแบน วูลฟ์
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
16:30 คอนซาโดล ซัปโปโร 0-1 คาชิว่า เรย์โซล
17:00 กัมบะ โอซาก้า 2-1 นาโกย่า แกรมปัส เอต
17:00 เอฟซี โตเกียว 2-0 เซเรโซ โอซาก้า
17:00 โออิตะ ตรินิต้า 0-2 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า
17:00 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 3-2 โยโกฮามา เอฟซี
17:00 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 1-0 โชนัน เบลมาเร่
17:00 วิสเซล โกเบ 4-3 สากัน โตสู
17:30 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 3-1 เวกัลตา เซนได
17:30 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 1-2 อูราวะ เรด ไดมอนส์
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
16:30 เกียวโต แซงก้า 3-2 โทชิกิ เอสซี
17:00 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 0-0 โตเกียวเวอร์ดี้
17:00 เอฮิเมะเอฟซี 0-0 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
17:00 กิระวันสึ คิตะคิวชู 0-3 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
17:00 ฟาเจียโน โอคายามา 2-1 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
17:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 1-2 รีโนฟา ยามากูชิ
17:00 โอมิยะ อาร์ดิย่า 1-2 โตกุชิม่า วอร์ทิส
17:00 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 1-6 เอฟซี เรียวเคียว
17:00 มาชิดา เซลเวีย 1-1 วี-วาเรน นากาซากิ
17:00 อวิสปา ฟูกูโอกะ 1-0 เธสปา คูซัทสึ
17:30 จูบิโล อิวาตะ 1-1 เวนท์ฟอเรท โกฟุ
Australia Queensland Premier League
16:45 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด 1-1 เพนินซูล่า เพาเวอร์
เกาหลีใต้ FA คัพ
17:00 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 1-0 ซองนัม เอฟซี
17:30 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 1-1 โปฮัง สตีลเลอร์
ลัตเวีย คัพ
18:00 เอฟเค ดินาโม ริก้า 1-5 เอฟเค วัลเมียรา
19:30 โกรบินา 2-2 เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา
19:30 Lokomotiv Daugavpils 0-4 เอฟเค เวนต์สปิลส์
22:00 เรเซคเน / บีเจเอสเอส 1-3 ตูกุมส์-2000
Uzbekistan League Women
18:00 PFK Qizilqum Women 2-1 Bukhoro (w)
18:05 Navbahor (w) 1-1 Pakhtakor Tashkent (w)
Germany Regionalliga
19:00 โคโลญจน์ (เยาวชน) 0-0 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน)
20:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 1-0 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต
21:30 บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก 0-2 คาร์ล ไซส์ เยน่า
21:30 ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 3-2 วีเอฟบีเออร์บัค
22:00 SV Atlas Delmenhorst 1-6 ฮาเวลเซ่
22:00 เอชเอสซี ฮันโนเวอร์ 1-3 ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น)
22:00 ไฮเดอร์ เอสวี 0-3 Phonix Lubeck
22:00 เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์ 3-1 ซังค์ เพาลี 2
22:00 โอลเดนเบอร์ก 1-1 เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์
00:00 วีเอสจี อัลท์ไลนิค 1-1 เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03
00:00 บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี 1-1 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน)
00:00 ชามนิตเซอร์ 0-1 เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี
00:00 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส 3-1 เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ
00:00 แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ 0-3 บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889
00:00 เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ 2-2 เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก
00:00 อัลโตน่า 93 2-1 โฮลสไตน์ คีล 2
00:00 ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท 3-2 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน)
00:00 โอเบิร์นนูแลนด์ 1-0 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (เยาวชน)
00:30 เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด 1-1 เบอร์ลิเนอร์เอเค07
00:30 เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน 1-1 เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์
00:30 แบร์กิช กลัดบลัค 09 1-1 ชาลเก้ 04 (เยาวชน)
00:30 เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก 2-2 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น)
00:30 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ 2-2 เอสวี ลิปสตัดท์
00:30 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น 3-2 ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น
00:30 เอสเฟา สแตรเลน 1-1 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น
00:30 วีกเบอร์ก บีค 0-2 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น
00:30 ไวเด้นบรูค 1-4 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน)
00:30 Wuppertaler 1-1 พรูเบน มุนสเตอร์
00:30 อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก 1-0 เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล
SVK U19 A
19:00 สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19) 1-0 เทรนซีน (ยู 19)
Georgia Division
19:00 เอฟซี เชอวาร์เดนิ 0-4 เอฟซี ซิโอนี่
19:00 ชักดิดี้ 0-2 เอฟซี กากรา
20:00 อรักวี ดูเชติ 2-0 ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี
England U23 1.Liga
19:00 วีแกน (ยู 23) 0-3 ฮัลล์ ซิตี้ (ยู 23)
Hungary NB III
19:00 ปาคซิ เซ 2 2-1 Szegedi VSE
22:59 Papai Perutz 2-2 ปุชกาช อคาเดเมีย 2
Croatia U19 League
19:00 เอ็นเค ดิวโกโปลเจ(ยู 19) 1-0 เอ็นเค รูเดส(ยู 19)
พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
19:15 เอฟซี ลอริ 1-0 เอฟซี พิวนิค
19:15 แกนด์ซาซาร์ กาแพน 5-0 ชีรัค
รัสเซีย ดิวิชั่น 1
19:30 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 1-1 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก
21:30 วอลการ์ อัสทราคาน 1-1 เออทิช 1946ออมส์
22:00 ครีลย่า โซเวียตอฟ 7-0 ดินาโม บรีอันสค์
22:00 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ 4-0 เทคสติลชิค อีวาโนโว
22:30 ชินนิค ยาโรสลาฟ 1-1 เชอตาโนโว มอสโก
22:59 อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ 2-1 สปาร์ตัก มอสโก 2
22:59 เฟเคิล 0-0 ทอม ทอมสค์
22:59 เวเลส 1-0 เอสเคเอ คาบารอฟกี้
23:30 ตอร์ปิโด มอสโก 0-2 เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด
00:00 บัลติก้า 0-1 เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่
พรีเมียร์ลีก เบลารุส
20:00 เอฟเค วิกแวม สโมเลวิชี่ 0-4 ตอร์ปิโด มินส์ค
สโลวีเนีย คัพ
20:00 เอ็นดี เบลตินซี 2-0 ASK Bravo Publikum
Finland Championship U20
20:00 อิลเวส(ยู 20) 5-2 เอ็มพี (ยู 20)
Greece Amateur Cup
20:00 Athinaida 1-1 Melissia
20:00 Athinaikos FC 3-1 Agia Eleousa
20:00 Diana Ilioupolis 6-0 Panionios Kesarianis
20:00 Thiella Ag Dimitriou 0-2 Iraklio
20:00 Thriamvos Haidariou 1-4 Amila Peristeriou
Brazil L
20:00 กอนกาเลนส์ 2-1 โอลาเรีย
01:00 Artsul RJ 1-2 กอยทาคาซ อาร์เจ
01:00 Nova Cidade 1-1 Serra Macaense
01:00 โนว่า อีกูอาคุ 3-0 แคมโพสอาร์เจ
01:00 เซา กอนซาโล 1-3 บองซูเซสโซ่
01:00 Serrano BA 0-1 ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ
Brazil Campeonato Paulista Youth
20:00 มาดูเดดา(เยาวชน) 1-0 ฟลาเมงโก อาร์เจ (ยู 20)
20:00 โปร์ตูเกซา อาร์เจ ยู 20 2-2 อเมริกา-อาร์เจ(ยู 20)
20:00 วาสโก ( เยาวชน) 4-0 แม็คเคย์ (ยู 20)
สโลวาเกีย ลิกา 1
20:30 เอฟเค โคซิค 3-0 สโลวาน บราติสลาวา บี
20:30 ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส 2-1 เอ็มเอฟเค สกาลิก้า
20:30 MSK Puchov 0-3 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา
20:30 เอ็มเอสเคซิลิน่า บี 2-2 สลาโว วีเซลัด
20:30 พาริซอน บาดิจอฟ 1-1 เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า
20:30 เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน 0-1 เคเอฟซี โคมาร์โน
โคปา อิตาเลีย คัพ
20:30 ปิอาเชนซา 1-2 เตราโม่
21:00 คาร์ปิ 1-1 Casarano
21:30 อาเลซซานเดรีย 3-2 แซมเบเนเดทเซ่
21:30 โนวาร่า 3-1 เกลบิซัน
22:00 คาร์ราเรเซ่ 4-0 จีเอสดี แอมโบรเซียนา
22:00 คาตันซาโร่ 2-1 เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้
22:00 ลิวอร์โน่ 1-2 โปร ปาเทรีย
22:00 ปอนเทเดร่า 1-2 อาเรสโซ่
22:30 บารี 4-0 ตราสเตเวเร กัลโช่
22:59 ยูเว่ สตาเบีย 2-1 ทริเทียม
22:59 เรนาเต้ เอซี 2-1 อเวลลิโน่
23:30 เฟอรัลพิซาโล 1-0 Asd Pineto Calcio
23:30 โปเทนซ่า 0-2 ตริเอสติน่า
00:00 ปาโดวา 2-0 US Breno
01:00 เอซี โมโนโปลี 1-0 โมเดน่า
01:50 คาตาเนีย 1-1 ซาน นิโคโล
เอฟวายอาร์ มาซิโดเนีย คัพ
20:30 FK Roseman 1-5 Belasica Strumica
20:30 เอฟเค โอครีด 2004 0-4 เรโนวา
20:30 โปเบด้า 0-0 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ
20:30 เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ 5-0 FK Tikves Kavadarci
20:30 คาเมนิคา-ซาซ่า 2-2 โบเรค เวเลส
20:30 FK Sloga 1934 Vinica 1-2 เอฟเค ชคูปิ
20:30 KF Veleshta 1-2 เอฟเค โคซุส
20:30 วลาซริมิ คิซีโว 0-0 ราบ็อตนิคกี้
20:30 เปลิสเตอร์ 4-0 Ljuboten
20:30 ซิเล็กส์ 3-0 เอฟเคเทเทคส์เตโตโว
22:59 Pehchevo 2-1 Olimpus Skopje Balashikha
Syrian Cup
20:30 จาเบิลช 1-0 อัล อิติฮัด
Sweden Division 1
21:00 ไอเอฟเค ลูเลีย 4-1 Orebro Syrianska IF
22:00 นีคอปปิ้ง บีไอเอส 2-6 Haninge
22:59 วาซาลุนด์ ไอเอฟ 3-0 คาร์ลสเตด บีเค
00:00 เอสไคลสมินเน ไอเอฟ 3-1 คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ
00:00 ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ 0-2 แลนด์สโครน่า
00:00 ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ 0-0 ลุนด์ บีเค
00:00 เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้ 2-1 ออสคาร์แชมส์ เอไอเค
00:00 สค็อปดี้ เอไอเค 3-2 อัสซีริสก้า ไอเค
00:00 โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค 5-3 ไอเอฟเค วาร์นาโม่
00:00 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ 1-0 บรอมมาปอจคาร์น่า
00:00 ทีจี เอสเค 2-1 เทบีย์ไอเอส
00:00 ไอเอฟเค เบอร์ก้า 1-1 ไอเอฟ ซิลเวีย
00:00 เกเฟล ไอเอฟ 6-2 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด
01:00 ลินโดมี่ จีไอเอฟ 2-0 ทอร์น ไอเอฟ
01:00 เอฟซีโทรลฮัทตัน 1-2 อัตซิคเท็นส์ บีเค
01:30 ไอเค ฟรีจ เทบีย์ 3-2 คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค
สโลวาเกีย คัพ
21:00 Velke Lovce 1-3 Banik Lehota Pod Vtacnikom
รัสเซีย คัพ
21:00 ซัลยุต 1-1 อาร์เซน่อล ตูล่า
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน
21:00 อัล จาซีรา 3-0 มานน์
23:30 ซาฮับ เอสซี 0-1 อัล วีห์ดัต
Tunisia Cup
21:00 สฟาเคซี 0-0 ยูเอส โมนาสตีร์
21:15 เชบบา 0-2 เอสเปรานซ์ เอสที
ชิลี พรีเมียร์ บี
21:00 โคเบรลัว 0-2 ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้
21:30 ซีดี โคเปียโป เอสเอ 3-1 ซาน มาร์คอส
23:30 นูเบลนเซ่ 2-0 เปอร์โต มอนต์
01:00 ซีดี เมกาเลนซ์ 5-5 แรนเจอร์ส ทัลค่า
02:00 ซานหลุยส์ คิวโลต 0-0 เดปอร์เตส ซานตาครูซ
02:00 ซานติเอโก มอร์นิ่ง 1-1 เดปอร์เตส วัลดิเวีย
Serbia Prva Liga
21:00 เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ 3-0 จาโกดิน่า
21:00 Kabel Novi Sad 2-1 ไดนาโม วีรันเจ
21:00 FK Loznica 2-1 Sloga Kraljevo
21:00 ราดนิคกี้ 1923 2-1 Radnicki Pirot
21:00 FK Zarkovo 1-3 IMT Novi Beograd
21:00 ซีมูน 0-3 FK Radnicki Sremska Mitrovica
00:00 Borac Cacak 0-1 FK Graficar Beograd
00:00 โคลูบารา 1-0 FK Dubocica
00:00 เอฟเค ทราจัล 2-1 FK Zeleznicar Pancevo
Kosovo Superliga
21:00 KF Llapi 0-1 KF Gunilla Hei
21:00 KF Ballkani 3-2 เคเอฟ เฟโรนิเคลิ
Poland Division 4
21:00 Rekord Bielsko-Biala 1-1 ควาแรค ทาร์นอฟสกี้ โกรี
21:00 Sokol Sieniawa 8-0 Jutrzenka Giebultow
21:00 วิสล่า ซานโดเมียร์ซ 2-1 Podhale Nowy
21:00 Orleta Radzyn Podlaski 1-6 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska
00:40 สเตล สตาโลว่า โวล่า 3-2 Podlasie Biala Podlaska
Croatia 3.Division
21:00 NK Vodice 0-3 เอ็นเคเนเรวานนัค โซปูเซน
21:00 NK Polet Sv Martin 2-2 Podravina
21:15 Bistra 3-0 NK Mladost Petrinja
21:15 เอ็นเค วร์โบเวต 0-1 เฮชเอเอสเค ซาเกร็บ
21:30 เอ็นเค มาร์โซเนีย 1909 2-0 NK Slavonac Bukovlje
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
21:30 เวลเก เมซิริคิ 5-0 เอสเอฟเค โชวิน่า
21:30 สปาร์ตาปราก 2 4-1 เอฟเค คราลุฟ ดวูล
21:30 โซคอล ฮุสตัน 1-0 เอฟเค บานิค โซโคลอฟ
Croatia 2.HNL
21:30 เอ็นเคโอซีเยค 2 0-1 NK Croatia Zmijavci
21:30 เอ็นเค โอปาติยา 1-1 เอ็นเค โซลิน
21:30 NK Orijent Rijeka 1-2 เอ็นเค จูเน็ค
21:30 NK Orijent Rijeka 1-2 เอ็นเค จูเน็ค
Czech Republic 5. Ligy
21:30 FK Admira Praha B 2-4 Kolovraty
Montenegro Division 2
21:30 Jedinstvo Bijelo Polje 1-2 เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา
21:30 โอเอสเค อิกาโล 2-1 เอฟเค เบราเน
21:30 FK Ibar Rozaje 1-2 โบเคลจ์ โคเตอร์
21:30 FK Drezga 3-3 เอฟเค มอร์นาร์
Portugal U23
22:00 วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23) 2-3 เลชอยส์ (ยู 23)
22:59 บราก้า(ยู 23) 0-1 ฟามาลิเคา(ยู 23)
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
22:00 คาร์ล ไซส์ เยน่า 2 0-3 ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ
00:00 เกอร์มาเนีย อีเกสโตร์ฟ 2-0 ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก
00:00 Eilenburg 4-0 วีเอฟซี พลูเอน
00:30 Eintracht Celle 1-3 FC Hagen/Uthlede
00:30 เรติงเกน เอสวี 5-1 ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ
00:30 เอสซี เฟลเบิร์ท 1-0 Schwarz-Weiss Essen
00:30 สปอร์ตฟรุนเด้ เนียเดอร์เวนิเกิร์น 1-2 เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต
00:30 เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก 2-3 Bocholt FC
00:30 SpVg Schonnebeck 2-2 Sterkrade
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก
22:00 เอสเตกฮลัล 3-0 อัล อาห์ลี
01:00 ปาดิสเด เอฟซี 0-1 ปัคตากอร์
Portugal Liga de Honora
22:00 เอสแอล เบนฟิก้า บี 3-4 จีดี ชาเวซ
22:00 โควา พีดาเด้ 0-0 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า
22:00 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ 2-2 ปอร์โต้ บี
00:30 เปนาฟิลด์ 1-2 วิล่าแฟรเนียนเซ
02:00 ไลซอส 0-2 ซีดี มาฟรา
Iceland Division 2
22:00 เคเอฟ ฟยาร์ดาบีกด์ 1-3 Throttur Vogur
22:59 Dalvik Reynir 1-2 คาริ อัคราเนส
22:59 KF Fjallabyggdar 1-2 วอลซันกูร์
23:15 ยูเอ็มเอฟ วิเดียร์ 1-2 ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก
Slovenia 3.Liga
22:00 NK Fama Vipava 0-2 NK Sava Kranj
Finland Kolmonen
22:15 แอตแลนติส 2 3-1 FC Kirkkonummi
GER D5
22:15 ทีเอสจี บัคนัง 1-1 SV Oberachern
Bahrain Division
22:30 ซิทรา 1-7 เมลคิยา
22:30 บาห์เลน เอสซี 0-1 อัล บูไดย่า
Austrian 3.Liga
22:30 ดอร์นบิร์น เอสวี 6-2 RW Rankweil
23:30 เอสวีจี ไรชีเนา 1-1 SV Telfs
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
22:30 เอฟซี ฮาก้า 0-2 โรพีเอส โรวานีมี่
22:30 อินเตอร์ ตูร์คู 0-0 ฮอนก้าเอสพู
22:30 ไอเอฟเค มารีฮามน์ 0-2 อิลเวส แทมเปเร่
22:30 คูพีเอส เลื่อน เฮดไอเอฟเค
22:30 เอสเจเค ไซนาโจเอน 0-1 ลาห์ติ
22:30 คูพีเอส เลื่อน เฮดไอเอฟเค
Faroe Islands Formuladeildin
22:30 TB/FCS/Royn 0-1 นซี ลูนาวิค
01:00 Skala Itrottarfelag 4-4 ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์
01:00 อีบีสเทิลมูล 1-5 เอชบี ทอร์ชาฟน์
Austria Amateur cup
22:30 FC Egg 1-1 เอสซี ออสเตรีย ลัสเตนัว บี
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
22:55 เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด 1-0 เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่
Estonia Meistri Liiga
22:59 ทาร์ตู เจเค มัก 0-0 นอมเม่ เจเค คาลจู
Ukrainian Premier League
22:59 รุกห์ วินนีกี้ 1-1 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
Moldova Divizia Nationala
22:59 ซิมบรู ชิซินู 0-2 สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ
ยูฟ่า ยูโรปาลีก
22:59 อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี 0-5 เลช พอซนาน
ไซปรัส คัพ
22:59 เอร์มิส อราดิปปู 3-0 Akritas Chloraka
22:59 Kouris Erimi 0-11 เออีเค ลาร์นาคา
22:59 โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี 4-0 Xylotympou
Iceland 4 Deild
22:59 ฮามาร์ ฮเวอร์ราเกอร์ดิ 1-1 เคเอช ฮลิดาเรนดิ
Lithuania A Lyga Women
22:59 เอสเอสจี เอฟเอ ซาอูเล(ญ) 1-3 เอฟเคบานก้า (ญ)
Poland Regional Cup
22:59 Ogniwo Sopot 1-4 Lechia Gdansk II
Iceland Womens Division 1
23:15 Volsungur Husavik Women 0-4 Tindastoll Neisti Women
Denmark Womans League Divison 2
23:30 Boldklubben AF 1893 (w) 2-0 เอฟซี ดามโซ่ (ญ)
01:00 IF Lyseng (w) 0-2 เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ)
เอสโตเนีย คัพ
23:30 เลวาเดีย ทัลลินน์ 5-0 JK Retro
เดนมาร์ก คัพ
00:00 เอฟเค 2000 0-3 เฮอฟอล์จ โคเก้
Northern German state premier league - bayern
00:00 Buchonia Flieden 0-2 Steinbach
00:00 Rot-Weiss Hadamar 2-0 TuS Dietkirchen
00:00 Rot-Weiss Walldorf 6-2 เอฟซี ฮาเนา 93
00:30 Turk Gucu Friedberg 3-1 FC 1906 Erlensee
00:30 FSV Fernwald 0-4 VfB Ginsheim
00:30 Viktoria Griesheim 0-2 FC Eddersheim
01:00 SV Zeilsheim 1-3 วอล์ดเกอเมส
Schleswig Holstein Liga
00:00 Inter Turkspor Kiel 0-1 TSV Altenholz
Mauritania Division 1
00:00 ASC Snim 0-1 ASC Tevragh Zeine
Estonia Small Cup
00:00 Tallinna FC Zapoos 0-4 เอฟซี โอเทปา
Estonia II Liiga
00:15 Saue JK Laagri 7-0 เจเค ทูเลวิค วิลยานดี้ 2
Sweden Div 3 Mellersta
00:30 แร็ปป์ กอล์ฟ 1-1 คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ
เบลเยี่ยม คัพ
00:30 โอลิมปิก ชาเลอร์รัว 2-1 Lierse Kempenzonen
อังกฤษ ลีกคัพ
01:00 มิลล์วอลล์ 0-2 เบิร์นลี่ย์
01:00 สโต๊ค ซิตี้ 1-0 จิลลิ่งแฮม
01:00 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 0-2 ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน
01:00 ฟูแล่ม 2-0 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
01:45 มอร์แคมบ์ 0-7 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
01:45 เลสเตอร์ ซิตี้ 0-2 อาร์เซน่อล
01:45 ฟลีตวู้ด ทาวน์ 2-5 เอฟเวอร์ตัน
01:45 เชลซี 6-0 บาร์นสลีย์
Norwegian Youth Tippeligaen
01:00 Kolstad U19 2-2 เรนเฮล์มไอเอล(ยู 19)
01:15 นาร์โด (ยู 19) 2-1 สเตรนฮาม ทีเอฟ(ยู 19)
Egyptian Premier League
01:00 เอฟซี มาสร์ 0-3 เอล อาห์ลี
ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1
01:00 Swift Hesperange 1-2 เอฟ 91 ดูเดแล็งก์
01:00 แอตเซลล่า 1-1 จิวเนสเซ่
01:00 โพรเกรส นีเดอร์คอร์น 3-2 ซีเอส เพแทนจ์
01:00 วิคตอเรีย โรสพอร์ท 2-0 ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน
01:00 Hostert 4-5 ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03
01:00 Rodange 91 1-0 FC Wiltz 71
01:00 โฟล่า เอสซ์ 4-0 แฮม อาร์เอ็ม เบนฟิก้า เอฟซี
01:00 US Mondorf-les-Bains 3-2 เรซซิ่ง ยูเนียน ลักเซมเบิร์ก
Brazil Youth
01:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) 3-3 อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน)
01:00 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) 1-0 ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน)
01:00 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) 2-0 เกรมิโอ้ (เยาวชน)
01:00 วิตอเรียซัลวาดอร์(เยาวชน) 1-1 ซานโตส(เยาวชน)
01:00 ครูไซโร่ (เยาวชน) 1-0 วาสโก ดา กามา (ยู 20)
01:00 ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) 2-0 บาเฮีย (เยาวชน)
01:00 โกยาส(เยาวชน) 2-3 พัลไมรัส (เยาวชน)
Brazil women's League
01:00 Minas ICESP DF (w) 3-2 เซา โชเซ โดสคัมโปส (ญ)
01:00 เซาเปาโล/เอสพี (ญ) 4-0 ออแดกซ์ เอสพี (ญ)
Switzerland 1.Liga Promotion
01:00 Koniz 2-0 FC Munsingen
Switzerland - 2.Liga
01:00 SV Muttenz 0-5 ลังเงนทาล
โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
01:15 อิตติฮัด เด แทงเจอร์ 0-0 เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า
Spanish Federacion Cup
01:30 อาร์โรโย คลับ โปลิเดปอร์ทิโว 1-1 โมราโล ซีพี
Uruguay Segunda
01:30 ลาลุซ 2-1 โคลอนซีเอฟ
พรีเมียร์ลีก เวลส์
01:45 เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ 1-2 ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด
อังกฤษ เอฟเอ คัพ
01:45 Cray Valley Paper Mills 3-1 เบอร์เจสส์ ฮิลล์ ทาวน์
01:45 เกรย์ส แอธเลติก 3-1 Potton Utd
01:45 Highworth Town 1-1 Melksham Town
01:45 Sutton Common Rovers 1-3 เมโทรโพลิแทน โปลิศ
01:45 ติเวอร์ตัน ทาวน์ 2-0 Bideford AFC
01:45 วินเกตส์ & ฟินเชลย์ 1-4 โฟล์คสโตน อินวิคต้า
01:45 วอร์เซสเตอร์ ซิตี้ 2-3 สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส
01:45 เครย์วันเดอร์เรอร์ส 3-1 ฟิสเชอร์
USL Division 1
06:00 เบธเลเฮม สตีล 1-1 ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก
09:00 ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 1-1 San Diego loyalty
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
02:00 เคเอเอ เกนท์ 1-2 ดินาโม เคียฟ
02:00 โมลด์ 3-3 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี
02:00 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส 2-0 โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี
Northern Ireland Women
02:00 คลิฟตันวิลล์ เอลเอฟซี(ญ) 4-6 Sion Swifts (w)
02:00 เกล็นโตรัน (ญ) 1-0 ครูซาเดอร์ สไตร์เกอร์ส(ญ)
Brazil Campeonato Paulista B
03:00 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า 0-0 เซา คาเอตาโน่
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
04:00 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น 3-1 มอนทรีออล อิมแพ็ค
06:00 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 1-0 เอฟซี ดัลลัส
06:00 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 0-1 โตรอนโต้ เอฟซี
06:30 เอฟซี ซินซินเนติ 0-0 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
06:30 โคลัมบัส ครูว์ 2-1 มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี
06:30 ชิคาโก ไฟร์ 4-0 ฮุสตัน ไดนาโม
06:50 แคนซัส วิซาร์ดส์ 1-2 ออร์แลนโด ซิตี้
07:00 อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ 1-4 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส
07:30 แนชวิลล์ เอฟซี 1-0 ดีซี ยูไนเต็ด
08:00 โคโลราโด ราปิดส์ 5-0 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์
08:30 รีล ซอลต์ เลค 2-0 แอลเอ กาแลกซี่
09:00 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส 1-0 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์
09:30 ลอส แอนเจลิส เอฟซี 6-0 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส
Mexico Primera Divison A
07:05 เวนาโดส เอฟซี 1-0 ตลัซกาลาเอฟซี
09:05 เซเลยา เอฟซี 0-0 แทมปิโก มาเดโร
โคปา ลิเบอตาดอเรส
05:15 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 2-0 โคโล โคโล่
05:15 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย 2-1 โอลิมเปีย อาซันซิออง
05:15 คาราคาส เอฟซี 2-1 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง
07:30 กัวรานี อาซุนซิยง 0-0 พัลไมรัส
07:30 อเมริกา เด กาลี 1-1 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า
07:30 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 0-1 เกรมิโอ้ ปอร์โต้
07:30 เอเลี่ยนซา ลิม่า 0-2 ราซิ่ง คลับ
Colombia Copa Cup
08:05 เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร 1-1 ยูเนียน แมกดาเลนา
บราซิล ซีรี่เอ
07:30 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี 1-0 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา
บราซิล คัพ
07:30 ซิเอร่า 5-1 บัสควอ เอฟซี
07:30 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 0-0 โบตาโฟโก้ อาร์เจ
Nicaragua Cup
08:00 จาลาปา 0-1 ดิเรียนเกน
09:00 มานากัว เอฟซี 1-0 Atletico Somotillo
คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น
09:00 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 0-4 คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ