บ้านผลบอล วิเคราะห์บอลวันนี้ One2Ball

บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

DOOBALL24
ทีเด็ดบอลสเต็ป

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 24-02-2020

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป เอจีเอฟ อาร์ฮุส
ต่อ 0.5 (DEN SASL 01:00)
เอ็มโปลี
รอง 0.25 (ITA D2 03:00)
บาเยิร์น มิวนิค(Am)
ลบสิบ (GER D3 01:00)
เดนิซลิสปอร์
รอง 0.25 (TUR D1 00:00)
ลิเวอร์พูล
ต่อ 2 ลูก (ENG PR 03:00)
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
ต่อ 0.5 (GER D1 02:30)
ริเซสปอร์
รอง 0.25 (TUR D1 00:00)
โอแซร์
รอง 0.25 (FRA D2 02:45)
โบโตซานี่
ต่อ 0.5/1 (ROM D1 01:00)
เต็ง เอจีเอฟ อาร์ฮุส
ต่อ 0.5 (DEN SASL 01:00)
ลิเวอร์พูล
ต่อ 2 ลูก (ENG PR 03:00)
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
ต่อ 0.5 (GER D1 02:30)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 24-02-2020

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง โรซาริโอ เซ็นทรัล
รอง 0.25 (ARG D1 05:40)
เอ็มโปลี
รอง 0.25 (ITA D2 03:00)
ทัลเลเรส
ต่อ 0.5/1 (ARG D1 07:45)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
63026
วรชิต เป็นต่อ 23 18/2/3 62 WLWWWWWWLW -
2
54096
Dee Adisak 22 18/0/4 55 WwWWwWWWWW ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
3
59670
ทาโร่ ครับผม 23 16/1/6 53 WLLWWDlWWW -
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
71113
Sorryz​ 3/20 15 (20) 791.67
LLLLL
WWWWW
LWLDW
-
-
-
-
-
2
65193
Suparak Seaueng 3/23 12 (23) 500.00
WLLLW
lLWlW
WWWWL
อาร์ฮุส เอจีเอฟ
อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน)
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
กิล วิเซนเต้
ทรัวส์
3
55833
แบเสม โต๊ะเต้ 3/21 12 (21) 500.00
WLWWW
LwwWL
WWLDL
-
-
-
-
-
iOS-One2Ball
Android-One2Ball
หวยออนไลน์

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] Superliga
  05:40 Defensa y Justicia Defensa y Justicia VS Rosario Central Rosario Central  
  07:45 Union Union VS Central Cordoba de S... Central Cordoba de S...  
  07:50 Talleres Talleres VS Huracan Huracan  
[วิเคราะห์บอล] พรีเมียร์ลีก
  03:00 ลิเวอร์พูล ลิเวอร์พูล VS เวสต์ แฮม เวสต์ แฮม  
[วิเคราะห์บอล] ตุรกี
  00:00 ริเซสปอร์ ริเซสปอร์ VS อิสตันบุล อิสตันบุล  
  00:00 คาซิมปาซา คาซิมปาซา VS Denizlispor Denizlispor  
[วิเคราะห์บอล] Liga NOS
  02:30 Gil Vicente Gil Vicente VS เบนฟิก้า เบนฟิก้า  
DOOBALL24
iOS-One2Ball
Android-One2Ball

ข่าวฟุตบอล

iOS-One2Ball
Android-One2Ball
T-LIVE24TH

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

DOOBALL24
หวยออนไลน์

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันจันทร์ที่ 24 กุมภาพันธ์ 2563
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
00:00 บานิค ออสตราว่า เบามิต ยาโบลเนค ปป รองเบามิต ยาโบลเนค $$$
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
00:00 คาซิมปาซ่า เดนิซลิสปอร์ ปป รองเดนิซลิสปอร์ $$$
00:00 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ อิสตันบูล บูยูคเซ็ค ปป รองเคย์เคอร์ ริเซสปอร์ $$$
Egyptian Premier League
00:30 เอล อาห์ลี ซามาเล็ค 0.5 ต่อเอล อาห์ลี $$$
เยอรมันลีกา 3
01:00 ชามนิตเซอร์ บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) ลบสิบ บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) $$$
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
01:00 เอซี ฮอร์เซ่นส์ อาร์ฮุส เอจีเอฟ 0.5 - 10 ต่ออาร์ฮุส เอจีเอฟ $$$
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
01:00 โบโตซานี่ โปลิเทคนิก้า อายซี่ 0.5/1 ต่อโบโตซานี่ $$$$
Sweden Cupen
01:00 ฮัมมาร์บี้ วาลเบิร์ก เอฟซี 1.5 ต่อฮัมมาร์บี้ $$$
01:00 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ บรอมมาปอจคาร์น่า 1 - 10 รองบรอมมาปอจคาร์น่า $$$
ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
02:00 อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น ปป รองเอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น $$$
02:00 เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) โวเลนดัม 0.5/1 - 10 รองเอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) $$$
บุนเดสลีก้า เยอรมัน
02:30 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 0.5 - 10 ต่อไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต $$$
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
02:30 กิล วิเซนเต้ เบนฟิก้า 1 ต่อเบนฟิก้า $$$
ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
02:45 ทรัวส์ เอเจ โอแซร์ ปป - 5 รองเอเจ โอแซร์ $$$
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก
02:45 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก เดอร์รี่ ซิตี้ ปป - 5 รองเดอร์รี่ ซิตี้ $$$
02:45 โบฮีเมี่ยนส์ สลิโก โรเวอร์ส 1/1.5 - 5 รองสลิโก โรเวอร์ส $$$
02:45 ดันดาล์ค คอร์ก ซิตี้ 2 - 5 ต่อดันดาล์ค $$$
02:45 วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด แชมร็อค โรเวอร์ส 1 - 10 ต่อแชมร็อค โรเวอร์ส $$$$
03:00 ฟินน์ ฮาร์ปส์ เชลบอร์น ลบสิบ เชลบอร์น $$$
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
03:00 ลิเวอร์พูล เวสต์แฮมยูไนเต็ด 2 ต่อลิเวอร์พูล $$$
อิตาลี เซเรีย บี
03:00 เปรูจา เอ็มโปลี ปป - 5 รองเอ็มโปลี $$$
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
04:00 คูริโก้ ยูนิโด โคโล โคโล่ ปป รองคูริโก้ ยูนิโด $$$
06:30 โอ.ฮิกกิ้นส์ ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า ปป - 5 รองยูเนี่ยน เอสปาโนล่า $$$
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
05:40 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย โรซาริโอ เซ็นทรัล ปป รองโรซาริโอ เซ็นทรัล $$$
07:45 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี 0.5 - 5 รองเซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี $$$
07:45 ทัลเลเรส กอร์โดบา ซีเอ ฮูราแคน 0.5/1 - 5 ต่อทัลเลเรส กอร์โดบา $$$
Brazil Campeonato Paulista B
06:00 เซา เบนโต้ เซา คาเอตาโน่ 0.5 - 10 รองเซา คาเอตาโน่ $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันอาทิตย์ที่ 23 กุมภาพันธ์ 2563
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
12:00 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 1-2 กัมบะ โอซาก้า
12:00 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 3-0 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
14:00 วิสเซล โกเบ 1-1 โยโกฮามา เอฟซี
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
12:00 รีโนฟา ยามากูชิ 1-0 เกียวโต แซงก้า
12:00 เธสปา คูซัทสึ 0-3 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00 จูบิโล อิวาตะ 2-0 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
12:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 1-0 เอฟซี เรียวเคียว
12:00 มาชิดา เซลเวีย 0-0 เวนท์ฟอเรท โกฟุ
12:00 วี-วาเรน นากาซากิ 1-0 โทชิกิ เอสซี
12:00 ฟาเจียโน โอคายามา 1-0 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี
12:00 โตกุชิม่า วอร์ทิส 3-0 โตเกียวเวอร์ดี้
12:00 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 1-2 โอมิยะ อาร์ดิย่า
14:00 เอฮิเมะเอฟซี 1-2 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี
Australia W-League
12:00 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ (ญ) 0-7 เมลเบิร์น วิคตอรี่(ญ)
13:30 บริสแบน โรว์(ญ) 5-0 แคนเบอร์รา ยูไนเต็ด(ญ)
QLD Division 1
12:00 เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ 1-3 โรชเดล โรเวอร์
13:10 ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี 1-2 เวสต์เทิร์น ไพร์ด
ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
13:00 เซ้าท์ เมลเบิร์น 5-2 อีสเทิร์น ไลออน เอสซี
Tajikistan Cup
17:00 Khatlon Bokhtar 3-1 Eskhata
กระชับมิตร (สโมสร)
13:30 Kingborough Lions Reserves 1-2 เมโทร แคลร์มอนต์เอสซี
15:00 เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ 0-0 โซโคล ซาลาตอฟ
15:00 ตอร์ปิโด มินส์ค 0-2 เวเลซ
15:10 MSK Kralova pri Senci 3-3 SK Bernolakovo
15:15 KSR Sains 5-0 Nossa Bukit Jelutong FC
15:15 Markless FC 2-1 มะละกา
15:15 Staroba FC 0-2 Imigresen FC
15:30 Volna Pinsk 1-1 Krumkachy
16:00 บุนยอดกอร์ 2-1 เนฟชี่ เฟอร์กาน่า
16:15 อเรม่า มาลัง 3-0 บาริโต ปูเตรา
16:30 เอ็มเอสเคซิลิน่า บี 2-1 เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม
17:00 ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ) 1-0 Alvsjo AIK (w)
18:00 ปาร์ดูบีตเซ 1-0 พัลเซ่น 2
18:00 ไนโคบิ้ง เอฟซี 2-1 เอบี โคเปนฮาเกน
19:00 เวนด์ซีเซล 3-0 บราแบรนด์
19:00 นอมเม่ เจเค คาลจู 1-1 เมตต้า/ลู ริกา
19:00 เอสกิลสทูน่า ซิตี้ เอฟเค 1-2 ไอเอฟเค เอสกิลสทูน่า
19:15 ซาราวัค 1-0 Real Chukai
20:00 เฟรม ลาวิค 5-3 ฟอลโล่
20:00 โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ 2-2 กริฟเวเฮอโรโว่
20:00 วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 8-0 SV Oberachern
20:00 KL Rovers 4-1 Klang Southern
20:00 Langkawi City FC 2-1 Gamestop FC
20:30 ออสเตอร์ ไอเอฟ 4-0 เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้
21:00 ยูเมีย เอฟซี 1-1 ทีจี เอสเค
21:00 วาเลเรนก้า 3-2 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2
21:00 อาร์เซน่อล ตูล่า 1-1 โลโคโมทีฟ อัสตานา
21:00 ตอร์ปิโด มินส์ค 1-0 เอฟซี มินาจ
21:00 เซตีซู 3-1 บาเต้ โบริซอฟ
22:00 เอฟเค รอสตอฟ 1-0 เอฟซี คราซ์โนดาร์
22:00 เอฟซี อูฟา 4-1 ต้าเหลียน อาเออร์บิน
22:10 BK Derby 0-1 Linghem
23:40 JK Nomme Kalju II 7-1 Levadia Tallinn II
00:00 ไวกิ้ง เอฟเค 1-3 สตาเบ็ค
01:30 Lagarto 1-1 Frei Paulistano
04:00 ฆอร์เก้วิลสเตอร์มันน์(ยู 20) 0-5 อินดิเพนเดียนเต้ โจเซ่ วัลเล่ (ยู 20)
07:00 ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ 2-0 กรีนวิลล์ เอฟซี
Australia Queensland Premier League
13:35 เพนินซูล่า เพาเวอร์ 3-1 ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี
Queensland U20 League
13:45 อีสเทิร์นซับเบิร์บส์(ยู 20) 3-2 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด (ยู 20)
15:00 บริสแบน สไตรเกอร์ส (ยู 20) 0-7 บริสแบน ซิตี้ (ยู 20)
ออสเตรเลีย ลิก เอ
14:00 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส 0-3 ซิดนีย์ เอฟซี
Australia Queensland State Women's Premier League
14:05 ดาเร่ เซาธ์เวสต์ ควีนส์แลนด์(ญ) 3-7 เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ)
Russian FNL cup
15:00 โรเตอร์ โวลโกกราด 6-0 โรดิน่า มอสโก
17:45 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 0-0 เฟเคิล
20:30 รัสเซีย(ยู 20) 0-2 เอฟเค อูราล-2
Greece Super League Women
20:00 Agrotikos Asteras (w) 2-2 เอลพิเดอร์ คาร์ดิทซา (ญ)
South Africa Reserve League
15:00 อามาซูลู(สำรอง) 1-0 โปโลควาเน่ ซิตี้(สำรอง)
15:00 ไกเซอร์ ชีฟ(สำรอง) 2-1 เคปทาวน์ซิตี้ เอฟซี (สำรอง)
15:00 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์(สำรอง) 3-0 โกลเดน แอร์โรว์(สำรอง)
16:00 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส(สำรอง) 2-2 โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก(สำรอง)
Malaysia U19 Cup
15:15 ซาบะฮ์ เอฟเอ (ยู 19) 3-1 เพทาลิง จายา ซิตี้ (ยู 19)
15:15 ซาราวัก (ยู 19) 1-2 เนกรีเซมบีลัน(ยู 19)
15:45 เปรัก(ยู 19) 3-0 เฟลด้า ยูไนเต็ด (ยู 19)
15:45 PDRM U19 1-5 เกอดะฮ์ (ยู 19)
15:45 UKM U19 0-1 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม (ยู 19)
Australia Victorian Premier League U20
15:30 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20) 2-0 อีสเทอร์น ไลออนส์ (ยู 20)
Kampuchea Super League
15:30 โซลติโล่ อังกอร์ 0-4 แคมโบเดียไทเก้อร์เอฟซี
India I-League 2nd Division
16:00 ชัมเศทปุระ เอฟซี 2 0-3 Punjab FC Reserves
16:00 Bhawanipore FC 1-0 เชนไนยิน 2
Italian Youth League
16:00 ยูเวนตุส(เยาวชน) 1-0 เปสคารา(เยาวชน)
Turkey Bayanlar 1. Ligi
16:45 Fatih Vatan Spor (w) 6-1 Adana Idmanyurduspor Women
16:45 เบซิคตัส(ญ) 8-0 อาเหม็ดสปอร์(ญ)
18:00 เอแอลจี สปอร์(ญ) 9-0 กิเรคเบอร์นู (ญ)
Spanish Bizkaia-Tercera Division
16:00 อีดีเอ็มเอฟเชอรา 2-2 เอสเอฟซี มิเนอร์วา
17:00 โอลิเวนซา เอฟซี 1-3 คาเซเรโน่
17:15 ซานทูซู เอฟซี 0-1 เซสต้าโอ
17:30 เอซเตรมาดูรา บี 1-0 ซีดี เมียยาดาส
17:30 San Juan de Mozarrifar 0-0 เบรีย
17:30 โปรตุเกตเรเต้ 1-0 ซีดี ซานตูนซี่
17:30 ปาร์ลา เอสคูเอลา 1-0 ED Moratalaz
17:30 CD El Alamo 3-3 เลกาเนส บี
17:30 ซีดี ซาน เฟอร์นันโด เดอ เฮนาเรส 1-1 เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว
17:30 ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส 1-2 มอสโตเรส
18:00 ซีดี ซาน โรเก้ 5-1 เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี
18:00 คอนสตานเซีย 1-1 ซีอี เอสปอร์เลส
18:00 เอฟซี คาร์ตาจีนา บี 5-4 โอลิมปิโก เดอ โทตานา
18:00 CF Trujillo 4-0 RCP Valverdeno
18:00 ซีดี วาเรีย 2-0 CA River Ebro
18:00 อัลบาเซเต้ 2 2-2 UD Socuellamos
18:00 CD Vallobin 0-1 CD Mosconia
18:00 SD Lenense 1-1 ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล
18:00 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 2-0 ซีดี เบซานา
18:00 Cerdanyola del Valles 3-2 ซีอี ยูโรปา
18:00 โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ 1-2 ซีเอฟ เปราลาดา
18:00 ยูเอ ฮอร์ต้า 0-2 ฮอสปิตาเลย์
18:00 ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ 1-1 CE Manresa
18:00 ยูอี แซนท์ส 0-0 CE Banyoles
18:00 ซีดี โรด้า 1-1 Atzeneta UE
18:00 แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส 0-0 อารันดิน่า
18:00 แอตเลติโก้ มาลากูโน 4-2 Maracena
18:00 ยูอี ฟิกูเรส 0-3 แตร์ราสซ่า
18:15 CD Plus Ultra 0-2 At. Pulpileno
18:30 UB Lebrijana 2-2 โคนิล ซีเอฟ
18:30 เรอัล มูร์เซีย 2 1-1 อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี
18:30 Polideportivo Almeria 1-2 ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ
22:00 ซีเอฟโซลเลอร์ 4-0 SD Portmany
22:00 RSD อัลกาล่า เอนาเรส 3-2 ราโย่ บาเยกาโน่ 2
22:15 เดปอร์ติวา มีเนอร่า 1-6 กัลโลเวรา
23:30 ยูดี ลอส บาร์ริออส 1-1 โคเรีย ซีเอฟ
SVK U19 A
16:00 ดูกลา บานส์ก้าไบส์ทริคา(ยู 19) 1-2 เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19)
Myanmar National League
16:00 Ayeyawady United 1-1 ยาด­านาบอน เอฟซี
16:00 หงสาวดี ยูไนเต็ด 1-0 Mahar United
Myanmar U21 League
16:00 รัฐชิน เอฟซี (ยู 21) 2-2 เซาเทิร์น เมียนมา ยูไนเต็ด (ยู 21)
16:00 หงสาวดี ยูไนเต็ด เอฟซี (ยู 21) 2-2 ยะไข่ ยูไนเต็ด (ยู 21)
16:00 Kachin United U21 Youth 0-3 University FC U21
16:00 Mawyawadi FC U21 2-3 Chin United U21
BSWCP
16:10 Termy Poddebice Beach 8-2 Molniya Beach
17:00 Tonio Team Sosnowiec Beach 3-2 Slavia Prague Beach
21:30 Termy Poddebice Beach 7-4 Tonio Team Sosnowiec Beach
Bangladesh Premier League
16:15 ซาอีฟสปอร์ติ้ง คลับ 2-2 ชิทตากอง อะบาฮานี่
19:30 อารามบัคเคเอส 2-2 มูกติยอดด้าเอสเคซี
Estonia Winter Tournament
16:20 Rapla JK Atli 1-4 Vaprus Parnu II
18:10 เรคเวเร เจเค ทาร์วาส 2-5 ฟลอร่า ทาลลินน์ 2
20:00 เอฟซี เอลวา 2-2 คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี
21:50 Tallinna JK Legion B 17-1 FC Kuressaare II
Austria Erste Division
16:30 กราเซอร์ เอเค 1-2 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์
18:30 เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค 1-1 เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา
Austria Amateur cup
16:30 สโลวาน เอชเอซี 1-6 เอสอาร์ โดนัวเฟลด์ เวียน
16:30 ดับบิวเอเอฟ ไบรกิทเทนัว 2-3 เอเอสเค อีเล็กตร้า
Spain Youth League
16:30 เซลต้า บีโก้(ยู 19) 6-0 เรอัล โอเบียโด้(ยู 19)
17:30 ราโย บาเยกาโน (ยู 19) 2-0 อราวาค่า ซีเอฟ(ยู 19)
18:00 Hercules U19 2-3 เรอัล มูร์เซีย(ยู 19)
18:00 บียารีล (ยู 19) 3-2 เอลเช่(ยู 19)
18:15 ยูดี อัลซีรา(ยู 19) 0-4 เลบันเต (ยู 19)
22:00 อัลคอร์ค่อน(ยู 19) 1-0 Burgos U19
22:00 ซีดี เอโบร (ยู19) 1-3 บาร์เซโลน่า(ยู 19)
Czech Womens Bundesliga
17:00 สปาร์ตา ปราก (ญ) 3-1 ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ)
19:30 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ) 6-1 ดูก้าปรากซ์(ญ)
20:00 สลาเวีย ปราก (ญ) 4-0 สโลวัคโก้ (ญ)
พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
17:00 วิโตชา บิสตริต้า 1-2 เบโร่ สตารา ซากอร่า
19:15 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 4-0 ทแซร์สโค เซโล
21:30 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว 1-1 โดโกเรต์ส รัซกราด
Turkiye Lig3
17:00 Bayburt Ozel Idare 0-3 คาห์รามานมาราสส์สปอร์
17:00 เบเลดิเย แวนสปอร์ 2-1 อันคารา เดไมสปอร์
17:00 อาเหม็ดสปอร์ 2-2 อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์
17:30 อลาซิกสปอร์ 0-3 โบดรุมสปอร์
17:30 Etimesgut Belediye Spor 1-3 ชีวาส เบเลดิเยสปอร์
17:30 อียูบสปอร์ 1-1 Usakspor
17:30 คาสทาโมนุสปอร์ 1-1 Ergene Velimese
17:30 Kirsehir Koyhizmetleri 1-1 Nigde Belediyespor
17:30 ซาคาร์ยาสปอร์ 1-0 บันไดมาสปอร์
17:30 Tuzlaspor Kulubu 1-0 คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์
17:30 อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ 2-0 เพนดิคสปอร์
17:30 อินโกลสปอร์ 1-0 ซาริเยอร์
17:30 เคอร์คลาเรลีสปอร์ 0-1 ซัมซั่นสปอร์
17:30 มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ 7-1 กูมัสฮาเนสสปอร์
17:30 Sancaktepe Belediye Spor 5-0 ซานลิอูร์ฟาสปอร์
17:30 ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู 2-1 Bugsasspor
17:30 Corum Belediyespor 1-2 ฮาเซทเทเป้ เอสเค
17:30 ซองกุลดัค 0-3 Duzyurtspor
Turkey 3. Ligi B
17:00 Karaman Belediyesi Spor 1-0 Artvin Hopaspor
17:00 Yeni Orduspor 1-0 Sultanbeyli
17:00 ออฟสปอร์ 0-0 Elazig Belediyespor
17:00 Kelkit Belediye Hurriyet 0-0 Yeni Diyarbakirspor
17:00 Yesilyurt Belediyespor 0-0 Nevsehirspor Genclik
17:00 บัทมาน เปโทรลสปอร์ 0-1 พาซาสปอร์
17:30 Tire 1922 Spor 2-0 Yomraspor
17:30 ซิลิวริสปอร์ 1-1 Kizilcabolukspor
17:30 Erzin Belediyespor 3-0 มานิซาสปอร์
17:30 Sile Yildizspor 2-2 Aksarayspor
17:30 ดัคซีสปอร์ 0-0 24 Erzincanspor
17:30 Serik Belediyespor 5-0 โตคัตสปอร์
17:30 เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ 2-1 Agri 1970 Spor
17:30 Dai Lin Jissbon 4-1 Payas BS 1975
17:30 ตูร์กัสลูสปอร์ 1-0 เฟธิเยสปอร์
17:30 1877 Alemdagspor 2-0 Fatsa Belediyespor
17:30 Erbaaspor S 2-1 Kemer Tekirova Spor
17:30 คาซิยาก้า 0-0 อีร็อกสปอร์
17:30 โคซานสปอร์เอฟเค 0-1 โคแคลิสปอร์
17:30 Muglaspor 0-0 Osmaniyespor
17:30 นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ 7-2 Darica Genclerbirligi
17:30 โกลคุคสปอร์ 1-2 Bursa Niluferspor AS
17:30 Yeni Altindag BS 1-1 โซมาสปอร์
17:30 ยิมปา ยอซกัตสปอร์ 0-0 Bayrampasa
17:30 Halide Edip Adivarspor 1-0 Modafen Spor
Germany Youth U19 League
17:00 เอสวี โบรุสเซีย วัปเปอร์ทาเลอร์ (ยู 19) 2-2 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 19)
17:00 ชาลเก้ 04 (ยู 19) 3-0 โอเบอร์เฮาเซ็น(ยู 19)
17:00 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) 5-1 โคโลญจน์ วิคตอเรีย ยู19
17:00 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19) 6-5 โฮลสไตน์ คีล (ยู 19)
17:00 เอาก์สบวร์ก(ยู 19) 3-0 คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค(ยู 19)
17:00 ไกเซอร์สเลาเทิร์น(ยู 19) 0-1 อิงโกลสตัดท์ (ยู 19)
17:00 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19) 1-5 เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19)
18:00 ชามนิตเซอร์(ยู 19) 2-4 ซังค์ เพาลี (ยู 19)
20:00 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน(ยู 19) 3-1 ฮัมบูร์กเอสวี(ยู 19)
Germany Youth U17 League
17:00 โบคุ่ม (ยู 17) 1-1 Alemannia Aachen(U17)
17:00 เอสวี ดาร์มสตัดท์(ยู 17) 1-1 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(ยู 17)
17:00 ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา(ยู 17) 6-0 ฮัลเลสเชอร์ เอฟซี (ยู 17)
19:00 เอฟซี เฮนเนฟ 05(ยู 17) 1-2 Wuppertaler SV Borussia U17
20:00 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 17) 1-0 คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 17)
Greece U19
17:00 พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19) 4-0 โอลิมเปียกอส(ยู 19)
19:00 แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) 1-0 พานาธิไนกอส ยู 19
20:00 ปาส ลาเมีย ยู 19 2-3 อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19)
Croatia U19
17:00 ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19) 2-0 เอ็นเค รูเดส(ยู 19)
Finland Championship U20
17:00 ไอเอฟ กนิสตัน (ยู 20) 1-2 เอ็มพี (ยู 20)
17:45 เอสเจเค อคาทีเดียร์(ยู 20) 2-1 อิลเวส(ยู 20)
18:30 คาโป (ยู 20) 0-5 ทีพีเอสตูร์คู(ยู 20)
01:15 แอตแลนติส (ยู 20) 2-2 KaPa U20
Spain Segunda Women
17:00 CD Pozoalbense (W) 2-1 CD Femarguin (w)
17:00 กรานาดา ซีเอฟ(หญิง) 4-0 ยูดี เทคูเนส (ญ)
18:00 แอธเลติก บิลเบา บี (ญ) 0-2 ซีอี ซีกัลป์ (ญ)
19:00 CD Parquesol CF (w) 1-1 Seccio Esportiva AEM (w)
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
17:00 บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) 3-3 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ญ)
17:00 มอนเชงกลาดแบช (ญ) 2-2 แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ)
17:00 ซาบรุคเค่น(ญ) 3-4 FFC Turbine Potsdam II (w)
17:00 ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) 1-0 โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ)
19:30 เนิร์นแบร์ก 1-2 ดาร์มสตัดท์
19:30 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น 0-2 คาร์ลสรูห์ เอสซี
20:00 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 1-0 ฮันโนเวอร์ 96
20:00 อินกอลสตาดท์ 04 (ญ) 2-2 เอฟเอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 2(ญ)
20:00 เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) 0-2 BV Cloppenburg Women
Czech Republic U19 League
17:00 มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) 2-0 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
17:00 เรอัล โซเซียดาด(ญ) 1-0 ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ)
18:00 มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) 0-1 แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ)
18:00 เลบานเต้ ยูดี (ญ) 2-1 ซีดี ตากอน(ญ)
00:30 Colegio Aleman Valencia Women 0-0 ราโย่ บาเยกาโน่(ญ)
Kenya Super League
17:30 อัสเชรู 1-2 Fortune Sacco
18:30 เกริโช่ 2-3 กอร์ มาเฮีย
19:00 กากาเมก้า โฮมบอยซ์ 6-0 เชเมลิลซูการ์
19:00 Tusker 1-1 Wazito FC
19:00 ยูลินซี่ สตาร์นากูรู 3-2 รวมดารา คิซูมู่
19:00 Kibera Black Stars 3-2 Shabana FC
19:00 Nairobi Stima 7-2 เมาน์ เคนยา ยูไนเต็ด
19:20 Muranga Seal 1-1 Coast Stima
Spanish Segunda Division B
17:30 เกตาเฟ่ บี 3-0 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า
17:30 ยูดี เมลิลล่า 2-0 ยูเนี่ยน แลงเกรโอ
17:30 คาดิส 2 1-1 คอร์โดบ้า
17:30 เซบีย่า แอตเลติโก 1-0 ซีดี ซาน เฟอร์นานโด
18:00 แอตเลติโก้ เด มาดริด บี 1-1 ปอนเตเบดรา
18:00 แอตเลติโก บาเรียเรส 1-0 เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล
18:00 เซลต้า บีโก้ บี 1-0 ลาส พัลมาส แอตเลติโก้
18:00 ลาส โรซัส 1-1 เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า
18:00 บูร์โกส ซีเอฟ 3-0 ซีดี ตูเดลาโน่
18:00 ซีดี เอโบร 2-1 บียาร์เรอัล บี
18:00 ยูอี แอลลาโกสเตลา 1-1 โอริฮูร่า
18:00 อันดอร์ราซีเอฟ 0-1 ยูดี เลบานเต้ บี
18:00 บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา 0-0 ซีเอฟ บาดาโลน่า
22:59 เยย์ดา 2-0 เอสดี อีเจีย
22:59 มาริโน่ ลูอันโก้ 0-0 ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด
22:59 เรอัล มาดริด กัสติยา 2-0 ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส
22:59 บาราคแอลโด ซีเอฟ 1-1 อลาเบส 2
22:59 ซีดี กัวจูเอโล 3-1 คูลทูรัล เลโอเนซ่า
22:59 ซีดี อิซาร่า 1-1 กาลาฮอร์รา
22:59 เรอัล ยูนิโอน 0-1 เอสดี อมอเรเบียต้า
22:59 ยูดี โลโกรนเยส 2-1 โอซาซูน่า บี
22:59 ซาลามังก้า 1-1 ซีเอฟ ซาลามันติโน่
22:59 คาสเตลล่อน 3-2 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
22:59 ยูอี โอลอต 1-1 ซาบาเดย์
22:59 อัลเจซีราส 1-1 เอฟซี คาร์ทาเกน่า
22:59 ยูดี มาร์เบลล่า 0-0 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่
22:59 เรอัล มูร์เซีย 3-1 ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย
22:59 เรเครติโบ อูเอลบา 2-0 แอตเลติโค ซานลูเกโน่
23:30 เยคราโน ดิปอติโว 1-0 ซีพี บียาร์โลเบลโด
00:00 ยูดี อิปวิสซ่า 1-0 สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี
00:00 เรอัล โซเซียดาด บี 1-1 เรอัล บายาโดลิด บี
00:00 ยูอี คอร์เนลล่า 0-0 เออี พรัท
00:00 ซีเอฟ ลา นูเซีย 2-0 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี
00:00 กรานาดา ซีเอฟ บี 1-0 ดอน เบนิโต้
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
17:30 เยนิ มาลัตยาสปอร์ 1-2 อันตัลยาสปอร์
20:00 เกนเคลอร์บิลิจี้ 1-0 อันคารากูคู
22:59 เฟเนร์บาห์เช่ 1-3 กาลาตาซาราย
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
17:30 FC Teutonia 05 1-0 TSV Sasel
18:00 SV Curslack Neuengamme 3-0 แฮมม์ยูไนเต็ด
19:00 ฮันซ่า รอสต๊อค 2 5-0 เอสวี วิกตอเรีย ซีโลว์
19:00 MSV Pampow 2-4 Greifswalder FC
19:00 เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน 2-2 แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ
20:00 เบรเมอร์ เอสวี 4-0 TuS Schwachhausen
20:00 HSV Barmbek Uhlenhorst 5-1 Bramfelder SV
20:00 เนียนดอร์เฟอร์ ทีเอสวี 1-1 TuS Osdorf
21:00 เอสเฟา สแตรเลน 4-3 TSV Meerbusch
21:00 วีเอฟแอล โอลเดนบูร์ก 5-3 ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก
21:30 Habenhauser 2-3 แวร์เดอร์ เบรเมน 3
Iran League Division 1
17:45 ซอร์คพูชาน พักแดชท์ 2-1 ฟาร์ เซปาซี่
17:45 อาร์แมน โกฮาร์ 0-0 โคเชห์ ทาเลย์
17:45 มาลาวัน 0-0 นาวาด เออร์เมีย
17:45 ดามาช กิลาน เอฟซี 1-3 เมส ราฟซานจาน
17:45 เมส เคอมัน 2-0 โอซิน อัลบอร์ซ
17:45 คูเนห์ เบ คูเนห์ 3-2 ซีพิดรูด แรชต์
17:45 อลูมิเนียม อารัก เอฟซี 1-0 บาดราน เอฟซี
17:45 แคชไค 0-1 เอสเตกัล คูซสถาน
17:45 ชาร์ดารี ทาบริซ 0-3 Niroye Zamini
ลาลีกา สเปน
18:00 โอซาซูน่า 0-3 กรานาดา ซีเอฟ
20:00 อลาเบส 2-1 แอธเลติก บิลเบา
22:00 เรอัล บายาโดลิด 2-1 เอสปันญ่อล
00:30 เกตาเฟ่ 0-3 เซบีย่า
03:00 แอตเลติโก้ มาดริด 3-1 บียาร์เรอัล
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
18:00 ซีดี ลูโก้ 1-0 เรอัล โอเบียโด
22:00 เรอัล ซาราโกซ่า 3-1 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า
00:15 เอซเตรมาดูรา 3-2 มิรานเดส
00:15 มาลาก้า 2-0 ราซิ่ง ซานตานเดร์
03:00 ราโย่ บาเยกาโน่ 2-0 ฮูเอสก้า
Norwegian Youth Tippeligaen
18:00 เอ็มจอนดาเลน (ยู 19) 3-1 คริสเตียนซุนด์ บีเค (ยู 19)
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
18:00 นอร์ดเจลแลนด์ 2-1 ซอนเดอร์ไจสกี
20:00 แรนเดอร์ส 0-0 โอเดนเซ่ บีเค
20:00 ลิงบี้ 2-0 เอสเบิร์ก
22:00 ซิลเคบอร์ก 1-1 เอฟซี โคเปนเฮเกน
00:00 อัลบอร์ก 3-2 บรอนด์บี้ ไอเอฟ
Greece - Football League
18:00 พานาคายคิ 2005 2-0 เออร์โกเทลิส
19:00 อปอลล่อน ลาริสซ่า 0-1 คิสสามิกอส
20:00 อโพลลอน สมายร์นิส 2-1 เคอร์คีย์ร่า
Turkey 2 Ligi A
18:00 กิริซันสปอร์ 0-3 บาลิเคซิสปอร์
20:30 อัลเตย์สปอร์ 3-1 อดาน่าสปอร์
22:59 อิสตันบูลสปอร์ 0-0 โบลูสปอร์
Futsal Spain Division De Honor
18:00 ซาลา 10 ซาราโกซา(ฟุตซอล) 0-2 ปัลมา (ฟุตซอล)
19:00 อินเตอร์โมวิสตาร์ (ฟุตซอล) 9-3 เลบันเต(ฟุตซอล)
01:00 บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) 6-2 คอร์โดบา(ฟุตซอล)
ไทย พรีเมียร์ลีก
18:00 ตราด เอฟซี 1-3 โปลิศ เทโร เอฟซี
18:00 สุโขทัย เอฟซี 1-2 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
19:05 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 1-2 แบงค็อก ยูไนเต็ด
ไทย ดิวิชั่น 1
18:00 นครปฐม เอฟซี 2-0 เชียงใหม่ เอฟซี
18:00 อุทัยธานี ฟอเรสท์ 0-1 ศรีสะเกษ เอฟซี
19:00 แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี 1-0 ขอนแก่น เอฟซี
19:00 เกษตรศาสตร์ เอฟซี 5-0 สมุทรสาคร เอฟซี
Portugal Campeonato Nacional
18:00 Clube Condeixa 3-0 GD Fontinhas
18:30 ซินเทรียนเซ่ 0-2 เรอัลสปอร์ต คลับ
22:00 โอลฮาเนนเซ่ 1-0 Sintra Football
22:00 เฟฟ 1-0 ชาเวช บี
22:00 อโมร่า เอฟซี 1-0 ลูซิทาโน อีโวรา
Ireland Leinster Senior League
18:00 เกลนวิลล์ เอฟซี 1-3 โฮม ฟาร์ม เอฟซี
Portugal Champions NACIONAL Juniores B
18:00 เบนฟิก้า(ยู 17) 4-0 เบเลเนนส์(ยู 17)
18:00 Loures(U17) 4-1 Fatima U17
18:00 อูเนียว ไลเรีย(ยู 17) 0-1 วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล(ยู 17)
18:00 จีดี เอสโตริล(ยู 17) 3-1 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 17)
18:00 ปาโดนเซ่(ยู 17) 1-2 ทอนเดลา(ยู 17)
18:00 เอสพีจี ซี บราก้า(ยู 17) 6-0 เบาวิสต้า(ยู 17)
18:00 ริโอ อาฟ(ยู 17) 0-2 ปอร์โต้(ยู 17)
18:00 เอฟซี ฟามาลิเคา(ยู 17) 3-0 ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 17)
18:00 Uniao Nogueirenes U17 1-2 โมไรเรนเซ่(ยู 17)
18:00 พัลไมรัส เอฟซี(ยู 17) 4-0 GD Braganca(U17)
18:00 Merelinense U17 3-1 Limianos(U17)
18:00 Seia FC(U17) 0-5 มาเรียลวาส ยู17
18:00 แอนาเดีย(ยู 17) 2-2 เอสปินโญ ยู17
18:00 CA Fundao U17 4-2 เรกัว ยู17
18:00 Lusitania Lourosa U17 0-2 เฟยเรนเซ่(ยู 17)
18:00 Peniche U17 3-3 Sintrense(U17)
18:00 ฟันเดา ยู17 0-1 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 17)
18:00 อีเลคทริโก(U17) 0-6 Sacavenense(U17)
18:00 ลัวเล็ทตาโน(ยู 17) 1-2 เรอัล สปอร์ คลับ (ยู 17)
18:00 โควา พีดาเด้(U17) 5-0 เอสเตรล่า เอฟซี ยู17
18:00 Praia Milfontes(U17) 0-6 ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 17)
18:00 คาซ่า เพีย เอซี ยู 17 3-0 Oeiras(U17)
22:00 ชาเวช(ยู 17) 1-2 วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 17)
Andorra Super league
18:00 เซนต์ จูเลีย 0-1 อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส
20:00 ยูอี ซานต้า โคโลม่า 1-4 เอฟซี ซานต้าโคโลม่า
22:00 ซีอี คาร์โรอิ 1-2 เอฟซี ออร์ดิโน
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
18:15 อูเทร็คท์ 2-1 เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด
20:30 อาแซด อัลค์มาร์ 2-0 พีอีซี ซโวลล์
20:30 วิเทสส์ อาร์นเฮม 1-2 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
22:45 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ 1-0 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
Portugal Liga de Honora
18:15 อคาเดมีโค วิสุ 1-1 เอสแอล เบนฟิก้า บี
22:00 ซีดี มาฟรา 1-0 เปนาฟิลด์
22:00 โควา พีดาเด้ 1-2 วาร์ซิม
22:59 นาซิอองนาล ดา มาไดร่า 1-0 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า
India League Division 1
18:30 ทีอาร์เอยู เอฟซี 2-4 อีสต์ เบงกอล
20:30 เจนไน ซิตี้ 1-1 อิซาว์ลเอฟซี
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
18:30 เจนัว 2-3 ลาซิโอ
21:00 โตริโน่ เลื่อน ปาร์ม่า
21:00 อตาลันต้า เลื่อน ซัสเซาโล่
21:00 เวโรน่า เลื่อน กาญารี่
21:00 อตาลันต้า เลื่อน ซัสเซาโล่
21:00 เวโรน่า เลื่อน กาญารี่
00:00 เอเอส โรม่า 4-0 เลชเช่
02:45 อินเตอร์ มิลาน เลื่อน ซามพ์โดเรีย
02:45 อินเตอร์ มิลาน เลื่อน ซามพ์โดเรีย
Poland Ekstraklasa
18:30 วิสล่า พล็อค 1-1 ซาเกลบี้ ลูบิน
21:00 วิสล่า คราคอฟ 2-0 โคโรน่า คีลเซ่
23:30 เลช พอซนาน 2-0 เลเชีย กอเดนซ์
Hungary NB Ⅱ
18:30 กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี 1-3 ซเซจ เอเค
20:00 เบเก้ซัคซาบา 0-0 วัค-ดูนาคันยาร์
20:00 บุดดาออร์ส เอสซี 1-1 ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส
20:00 ดูน่า อัสซ์ฟอล์ท ทีวีเอสอี 2-1 ไนเรกิฮาซา
20:00 คาซิงบาร์ซิคา 0-2 วาซาส
20:00 โซลอคซาร์ 1-2 ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี
20:00 เอสโซลโนกิ เอฟซี 1-1 ซิโอฟอค เอฟซี
Sweden Cupen
18:30 เอไอเค โซลน่า 2-2 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ
18:30 คัลมาร์ 3-0 ออร์ไกร์ท
20:30 คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ 1-1 เอเอฟซี เอสคิลทูน่า
20:30 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 1-0 ฮาล์มสตัด
20:30 ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ 1-3 ฟัลเค่นเบิร์ก
22:30 ฮัคเค่น 3-0 จีเอไอเอส
22:30 เอสไคลสมินเน ไอเอฟ 0-5 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค
อิรัก ลิก
18:30 Al-Hudod 2-0 นาฟิต อัล ยันนูป
18:30 Naft Misan 0-1 อาร์บิล
Italian Women Division 1
18:30 ซาสซูโอโล่ (ญ) 0-1 เรส โรมา (ญ)
20:30 ฟลอเรนซ์(ญ) 3-0 โอโรบิก้า(ญ)
20:30 เอ็มโปลี (ญ) 1-1 ทาวานัคโค (ญ)
Burundi League
18:30 Les Lierres FC 0-2 Messager Ngozi
20:00 Ngozi City FC 1-2 บูจุมบูรา ซิตี้
21:00 Rukinzo FC 1-2 Olympic Star
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 1
18:45 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) 0-0 บราก้า(ยู 19)
22:00 วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19) 1-1 นาซิโอนัล (ยู19)
Bhutan Thimphu League
18:55 CST FC 0-6 Tensung FC
เยอรมันลีกา 3
19:00 ทีเอสวี 1860 มิวนิค 1-1 มักเดเบิร์ก
20:00 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี 3-5 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง
Ukrainian Premier League
19:00 เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ 1-1 ดนีปรอ-1
19:00 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 1-2 โคลอส โคซาลิฟก้า
22:00 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 1-0 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ
00:30 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค 0-1 เอฟซี ลวีฟ
พรีเมียร์ลีก อิหร่าน
19:00 ปาดิสเด เอฟซี 2-1 นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี
19:45 เซปาฮัน เลื่อน เพอร์เซโปลิส
22:00 เอสเตกฮลัล 2-1 ซบ อฮัน
FYR Macedonia Prva liga
19:00 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ 1-0 อคาเดมี่ ปานเดฟ
20:00 ซิเล็กส์ 0-0 เอฟเค สเกนดิจา 79
20:00 ราบ็อตนิคกี้ 2-1 เอฟเค ชคูปิ
20:00 เรโนวา 2-0 FC Struga Trim Lum
พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
19:00 ซาบาห์ เอฟเค 0-0 ซาบาลี
21:00 คาราบัค 1-0 สแตนดาร์ด ซัมเควียท
ไอซ์แลนด์ลีกคัพ
19:00 อัคราเนส 3-0 เลคเนียร์ เอฟ
20:00 เคฟลาวิค 0-2 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค
21:10 ไอเอฟ เวสตรี 3-0 ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค
22:15 ฟีลเคียร์ 8-1 แมกนิ
22:59 กรินดาวิค 0-5 ธอร์ อคูเรย์รี่
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)
20:00 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ) 5-1 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ)
21:00 เลสเตอร์ ซิตี้(ญ) 2-2 ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ)
21:00 London City Lionesses (w) 1-1 คริสตัล พาเลซ (ญ)
22:00 แอสตัน วิลล่า (ญ) 4-0 โคเวนทรี (ญ)
Kosovo Superliga
19:00 KF Ballkani 3-0 เคเอฟ เฟริซาจ
19:00 KF Gunilla Hei 2-0 KF Flamurtari Pristina(KOS)
19:00 เคเอฟ เทรปคา 89 2-1 KF Dukagjini
Cameroon Elite One
19:00 Canon Yaounde 1-4 Fovu de Baham
19:00 อีดิ้งสปอร์ตเอฟซี 0-0 สตาด เรอนาร์ เดอ เมลอง
19:00 แพนแทร์ สปอร์ทีฟ ดู เนด์ 1-2 ดรากอนส์ คลับ ยาอุนเด
21:00 Bamboutos de 1-1 เอพีอีเจอีเอสอคาเดมี่
21:00 Colombe du Dja et Lobo 0-1 ยูเอ็มเอส เด ลุม
21:00 ฟอร์ตเชือเอฟซี 1-0 AS Fortuna Mfou
21:00 Tonnerre Yaounde 0-1 พีดับบริวดี เดอ บาเมนดา
21:00 ยัง สปอร์ต 1-0 เอเวียน อคาเดมี่
Ethiopia Premier League
19:00 Awassa Kenema 3-2 Fasil Kenema
19:00 เวลวาโล อดิกราท 3-3 Welkite Ketema
19:10 เอธิโอเปียน คอฟฟี่ 3-1 Wolaita Dicha
Germany Regionalliga
19:00 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) เลื่อน อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก
19:00 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) เลื่อน อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก
19:30 เบอร์ลิเนอร์เอเค07 3-1 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน)
19:30 ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) เลื่อน ซังค์ เพาลี 2
19:30 บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 เลื่อน บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี
20:00 รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ 0-0 บาเยิร์น อัลเซนัว
20:00 ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท 2-4 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (เยาวชน)
20:00 โอลเดนเบอร์ก 3-1 บีเอสวี เรห์เด้น
21:00 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น 3-3 อเลมานเนีย อาเค่น
Scotland Football League Women
19:00 Partick Thistle Women 2-0 กลาสโกว์ เกิร์ลส์(ญ)
20:00 อเบอร์ดีน (ญ) 1-1 คิลมาร์น็อค (ญ)
21:00 แฮมิลตันเอฟซี (ญ) 5-0 มหาวิทยาลัยสเตอร์ลิง(ญ)
England Women Super League
19:30 เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ) 2-3 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ)
21:00 เบอร์มิงแฮม (ญ) 0-1 บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ)
21:00 ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ) 0-1 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ)
21:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) 3-3 เชลซี เอฟซี (ญ)
22:00 เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ) 4-2 ลิเวอร์พูล (ญ)
Arab Cup U20
19:30 อิรัก (ยู20) 2-0 มอริเตเนีย (ยู20)
19:30 ตูนิเซีย ยู20 1-1 คูเวต(ยู 20)
19:30 บาห์เรน (ยู 20) 2-1 จิบูตี (ยู 20)
19:30 โมร็อคโก (ยู 20) 2-1 มาดากัสการ์ (ยู 20)
Greece Divison C
19:45 AE Lefkimmis 0-1 AE Karagiannion
19:55 AE Kifisias 0-1 เอทนิกอส ปิเรอุส
20:00 Aetos Orfanou 5-0 Orfeas Xanthi
20:00 Agios Ierotheos 1-0 Agioi Anargyro
20:00 AO Anatoli 2-1 Thinaliakos FC
20:00 AO Palliniakos 0-2 มาร์โก
20:00 Aris Avatou 4-0 Iraklis Zygou
20:00 Edessaikos 1-0 Thiella Sarakinon
20:00 Fostiras 3-2 AE Moschatou
20:00 คาลิเทีย 2-1 APO Keratsini
20:00 Makedonikos FC 0-1 Thermaikos Thermis
20:00 Nestos Chrisoupolis 3-2 Doxa Theologos
20:00 Posidonas Neas Michanionas 3-0 Anagennisi Giannitson
20:00 Rodos FC 2-0 Aiolikos
20:00 Ermis Koridalou 1-1 ลิเซียกอส
20:00 Meteora 0-0 Iraklis Larisas
ซูเปอร์ลีก กรีซ
20:00 พาไนโทลิกอส อกรีนิออน 1-0 พานิโอนิออส
22:15 โวลอส เอ็นเอฟซี 0-0 เออีแอล ลาริซ่า
22:15 พีเออี อโตรมิตอส 1-0 สโกดา ซานธี
00:30 เออีเค เอเธนส์ 3-0 โอเอฟไอ เครเต้
00:30 พีเอโอเค ซาโลนิก้า 0-1 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส
สโลวีเนีย ลิกา 1
20:00 ASK Bravo Publikum 2-1 ทาบอร์เซซานา
22:00 ดอมซาเล่ 1-2 เอ็นเค มูรา 05
ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1
20:00 ซีเอส ฮัมมัม-ลิฟ 0-1 เอสเปรานซ์ เอสที
20:00 สตาดิ ตูนิเซียน 0-4 ยูเอส โมนาสตีร์
20:00 เอเอส ซอลิแมน 2-0 ซีเอ บิเซอร์ติน
22:00 สฟาเคซี 2-1 เจเอส เคียรอยอันอิเซ่
Albania Division 2
20:00 Shenkolli 0-1 KF Oriku
20:00 Turbina Cerrik 0-0 ลุชเนีย เคเอส
South Africa League Cup
20:00 บาโรก้า เอฟซี 1-1 Hungry Lions
20:00 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส 2-0 VUT Students
Scotland Womens Premier League
20:00 ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) 1-0 สปาร์ตันส์ (ญ)
21:00 โฟร์ฟาร์ ฟาร์มิงตัน ( ญ ) 0-1 มาเธอร์เวลล์(ญ)
21:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) 3-0 ฮาร์ทส์ (ญ)
Greece National B1
20:00 คาลามาต้า เอโอ 0-1 เอโอ คาวาลา
20:00 อีกาเลโอเอเธนส์ 1-0 ตริคาล่า
20:00 Thesprotos 2-4 เวเรีย เอฟซี
Uganda Premier League
20:00 บียูเอล เอฟซี 2-1 เอสซี วิลล่า
Uganda Division 2
20:00 Dove FC 2-4 Airtel Kitara FC
20:00 Kansai Plascon FC 1-2 defense forces
20:00 Ndejje University 0-0 Kasese New Villa
20:00 Nyamityobora FC 4-1 Kigezi Homeboys FC
20:00 Saviours FC 0-0 Light SS FC
Tanzania Ligue 1
20:00 คอสเทล ยูนิออน 0-0 ยัง แอฟริกันส์
20:00 อัลเลียนเซ่เอฟซี 1-1 ซิงกิด้า ยูไนเต็ด
20:00 ทานซาเนีย ไพรซัน 2-0 ลิพิวลิ เอฟซี
กระชับมิตรทีมชาติ
20:00 อุซเบกิสถาน 0-1 เบลารุส
German Womans League
20:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) 2-2 เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ)
20:00 บาเยิร์น มิวนิค (ญ) 3-1 เอสซีซันด์(ญ)
20:00 เอฟเอฟซี แฟร้งค์เฟิร์ต (ญ) 3-1 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ)
GEO SC
20:00 เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี 1-0 ดินาโม ทบิลิซี
Tunisia Division 2
20:00 เอเอส คัสเซรีน 2-0 AS Oued Ellil
20:00 เอ.เอส. มาร์ซ่า 0-1 Jerba Midoun
20:00 ES Hammam Sousse 1-3 Rejiche
20:00 เจนเดาบาสปอรต์ 0-0 อี.จีเอส กัฟซ่า
20:00 สตาดา จาบีเซ็น 0-0 Club Menzel Bouzelfa
20:00 เอ.เอส. ดีเจอร์บา 0-1 เอสเอส สฟาเชี่ยน
England FA Women
20:00 อาร์เซน่อล (ญ) 2-0 เลเวส (ญ)
พรีเมียร์ลีกอียิปต์
20:00 เบนี ซูเอฟ 4-0 แอสซุส เปโตรเลียม
20:00 อัล มินยา 3-0 El Alameen
20:00 Young Muslims Qena 0-0 Fayoum
Zambia Super League
20:00 NAPSA Stars 2-1 เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา
Womans French Le Championnat
20:15 โอลิมปิก ลียง (ญ) 5-0 มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ)
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
20:30 คลับบรูซ 1-0 ชาเลอร์รัว
00:00 อันเดอร์เลชท์ 6-1 เคเอเอส ยูเปน
02:00 เคเอเอ เกนท์ 4-1 แซงต์ ทรุยด็อง
พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์
20:30 เซนต์ จอห์นสโตน 2-2 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
22:00 เซลติก 3-1 คิลมาร์น็อค
ออสเตรีย บุนเดสลีกา
20:30 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 2-2 ราปิด เวียนนา
20:30 แอลเอเอสเค ลินซ์ 4-1 ซังค์ พอลเท่น
22:59 ออสเตรียเวียนนา 2-2 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
20:30 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า 3-0 เทปลิเซ่
20:30 ฟาสตาฟ ซลิน 2-3 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ
22:59 ซิกม่า โอโลมุช 1-0 สปาร์ตาปราก
พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
20:30 สโลโบดา 0-0 มลาดอสต์ โดโบจ์ คาคานจ์
20:30 เอ็นเค เซลิก 0-2 เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์
France U19 League Cup
20:30 นิออร์ท(ยู 19) 1-4 น็องต์(ยู 19)
20:30 โมนาโก(ยู 19) 2-0 โซโชซ์(ยู 19)
20:30 โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19) 0-1 ชาโตรูซ์(ยู 19)
Italy Serie D
20:30 เอเอสดี บรา 0-1 ซาโวนา
20:30 เอเอสออสเตียแมร์ 2-0 วิสอาร์ทิน่า
20:30 เอเอสดี มูราเวรา 0-3 ASD Turris
20:30 Asd Pineto Calcio 1-1 Tolentino
20:30 เอเอสดี ซาน ลุยจิ คาลซิโอ้ 3-1 เอพีดีซี ชิออนส์
20:30 Cjarlins Muzane 1-0 Legnago Salus
20:30 FC Vado 0-3 ปราโต้
20:30 กาวอร์ราโน 2-0 เอเอสดี กราสซิน่า
20:30 มาร์ซาลา 0-1 ASD Troina
20:30 เมซโซลาร่า 2-2 เอเอสดี ซัสซู มาร์โกนี
20:30 Recanatese 3-2 ชีติ
20:30 สแกนดิคซิ 0-0 Aglianese
20:30 Casarano 1-0 ฟอกเจีย
20:30 ทูดอร์คูร์อัวล์ 1-0 ปอนซัคโค
21:00 FB Brindisi 1912 0-0 นาร์โด
21:00 ทารันโต้ 0-0 ยูเอสดี บิตอนโต
Al Kass International Cup
20:45 คาชิว่า เรย์โซล (ยู 17) 1-7 Zenit St. Petersburg U17
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
21:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 3-0 วัดฟอร์ด
21:00 วูล์ฟแฮมป์ตัน 3-0 นอริช ซิตี้
23:30 อาร์เซน่อล 3-2 เอฟเวอร์ตัน
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
21:00 แซงต์ เอเตียน 1-1 แร็งส์
22:59 แรนส์ 2-1 นีมส์
03:00 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 4-3 บอร์กโดซ์
อิตาลี เซเรีย บี
21:00 ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี 0-1 คิเอโว่
21:00 ซาแลร์นิตาน่า 1-0 ลิวอร์โน่
03:00 โครโตเน่ 4-1 เปสคารา
อิตาลี C1
21:00 ยูเวนตุส(ยู 23) 1-0 ยูเอส เปียเนเซ่
21:00 โอลเบีย 1-0 ปิสโทลเซ่
21:00 ปอนเทเดร่า 0-1 อาเลซซานเดรีย
21:00 อาซิกนาโน่ วัลเชมโป เลื่อน ปาโดวา
21:00 เชเซน่า 1-3 วิเชนซ่า
21:00 เฟอรัลพิซาโล เลื่อน คาร์ปิ
21:00 กุบบิโอ 0-0 เรกจิโอ อูแด๊ซ เอฟซี
21:00 ปิอาเชนซา เลื่อน แซมเบเนเดทเซ่
21:00 ราเวนน่า 0-1 ตริเอสติน่า
21:00 คาตาเนีย 0-0 แตร์นาน่า
21:00 คาเวเซ่ 1-1 บารี
21:00 เอซี โมโนโปลี 0-1 เอเอสดี ซิกุล่า เลอองซิโอ
21:00 เรจจิน่า 3-0 ปากาเนเซ่
21:00 วิเทอเบเซ่ 1-3 โปเทนซ่า
23:30 เจียน่า เออมินิโอ เลื่อน โคโม
23:30 เลชโก้ เลื่อน โปร ปาเทรีย
23:30 ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 1-2 วิโบเนเซ่
23:30 เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี 1-0 บิสเซลเย 1913
23:30 แรนเด 0-1 อเวลลิโน่
Switzerland Challenge League
21:00 อารัว 4-4 เอสซี เครียนส์
สโลวาเกีย ลิกา 1
21:00 เอฟเค เซนิก้า 2-0 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า
ไซปรัส ดิวิชั่น 1
21:00 เออีพี ปาฟอส 2-0 อโปเอล นิโคเซีย
21:00 เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี 5-0 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี
22:59 โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี 1-1 เออีเอล ลิมาสซอล
22:59 เออีเค ลาร์นาคา 0-0 เนีย ซาลามิส
โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
21:00 ดินาโม ซาเกร็บ 3-2 อินเตอร์ ซาเปรซิค
23:30 อิสทรา 1961 พูลา 1-1 สลาเวน โคปริฟนิก้า
Sweden Womans Cupen
21:00 คอปพราเบริกร์ โกเตนเบิร์ก (ญ) 3-1 ลิงโคปิ้ง (ญ)
22:00 มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ) 1-4 โอเรโบร (ญ)
India Super League
21:00 เดลี ไดนามอส 4-4 เคราล่า บลาสเตอร์ส เอฟซี
Iceland Womens League Cup
21:00 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) 0-3 ฟีลเคียร์(ญ)
England Womens Northern Premier League
21:00 น๊อตติ้งแฮม ฟอเรสต์(ญ) 2-1 ฟิลด์ เอลเอฟซี(ญ)
21:00 สโต๊ค ซิตี้ (ญ) เลื่อน ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์ (ญ)
21:00 สโต๊ค ซิตี้ (ญ) 1-1 ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์ (ญ)
21:30 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(ญ) 7-0 มิดเดิลสโบรห์(ญ)
Finland Kolmonen Cup
21:00 คาริเนน โปเจ็ท 2-1 ฮอนก้า อคาเทเมีย
Morocco Division 2
21:00 จาบับ ริฟ โฮซีลม่า 2-2 Wydad Temara
21:00 วิดาด เฟส 0-1 SCCM Chabab Mohamedia
21:00 เคเอซีเดอ เคนิตร้า 1-1 Union Sportive Sidi Kacem
21:00 เรซซิ่ง คาซาบลานก้า 0-0 แมคฮาร์บ
21:00 อิติเฮด เคมมิสเซ็ท 2-0 Olympique Dcheira
21:00 เอเอสเดอ ซาเล่ 2-0 TAS de Casablanca
21:00 คลับ แซลมี 1-1 คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์
21:00 Chabab Ben Guerir 1-1 ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา
Wales Women League Cup
21:00 สวอนซี (ญ) 3-0 Port Talbot Women
Montenegro Prva Crnogorska Liga
21:00 โอเอฟเค พอดโกริก้า 1-3 เอฟเครูดาร์
England Womens Southern Premier League
21:00 ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ญ) 0-4 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ (ญ)
22:00 เยโอวิล ทาวน์ (ญ) 3-0 พลีมัธ อาร์ไกล์ (ญ)
Croatia 2.HNL
21:00 Bijelo Brdo 0-1 เอ็นเคโอซีเยค 2
21:00 NK Croatia Zmijavci 3-0 เอ็นเค ดูโกพอลเจ
Angola Girabola League
21:00 Recreativo Caala 1-0 พรีเมโร่ เด อกอสโต้
21:00 Casa Militar 0-3 Onze Bravos
21:00 Desportivo Huila 0-0 Sporting Cabinda
22:00 Progresso 3-2 Benfica Lubango
Colombia Copa Mustang A
21:30 ดิปอร์เทส โตลิม่า 0-0 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า
03:00 เดปอร์ติโว กาลี เลื่อน มิลเลียนนาริออส
03:15 ลา อีคูดัด 4-1 คูคูต้า เดปอร์ติโว่
05:20 แอตเลติโก บูคาราแมนก้า 2-0 อากีลาส โดราดาส
07:30 อ็องเซ่ กัลดาส 0-0 ปาตริโอตาสเอฟซี
บุนเดสลีก้า เยอรมัน
21:30 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน 2-0 เอาก์สบวร์ก
00:00 โวล์ฟสบวร์ก 4-0 เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
21:30 เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย 2-2 เซ็บซี่
21:30 กาซ เมตาน เมดิอัส 1-0 ดินาโม บูคาเรสต์
21:30 เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า 0-0 เอฟซีคลินเซนิ
01:00 ซีเอส คราอิโอว่า 0-2 ซีเอฟอาร์ คลูจ์
Nigeria Premier League
21:30 อะดามาวา ยูไนเต็ด 2-1 อิฟานยี่ ยูบัช
22:00 จิกาวา โกลเด้น สตาร์ 2-1 วิคกิ ทัวร์ริส
22:00 โลบี สตาร์ส 0-0 พลาเทอู ยูไนเต็ด
22:00 ริเวอร์ ยูไนเต็ด 2-1 เคโน พิลเลร์ส
22:00 เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี 0-0 ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี
22:00 ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี 0-0 เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล
22:00 อควายูไนเต็ด 1-1 วอร์รี วุลเวอร์ เอฟซี
22:00 คัตซิน่า ยูไนเต็ด 1-0 อาเบีย วอร์ริเออร์ส
22:00 นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี 2-0 เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
22:00 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า 2-1 ฟามาลิเคา
22:00 โมไรเรนเซ่ 2-1 ซานตาคลารา
00:30 สปอร์ติ้ง ลิสบอน 2-0 เบาวิสต้า เอฟซี
03:00 สปอร์ติ้ง บราก้า 3-1 วิตอเรีย เซตูบัล
03:30 ปอร์โต้ 1-0 ปอร์ติโมเนนเซ่
ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
22:00 บาเซิ่ล 2-2 เซอร์เวตต์
22:00 ลูกาโน 0-0 เอฟซี ซิยง
22:00 เซนต์ กัลเลน 3-3 ยัง บอยส์
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
22:00 เบียรส์ชอทวิลริค 2-1 เควีเอสเค ลอมเมล
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
22:00 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา 2-0 ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี
03:00 ทรูจิลลานอส 0-0 คาราคาส เอฟซี
04:00 มิเนรอสเดอกัวยาน่า 0-1 แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
22:00 ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า 3-0 ซานติเอโก วันเดอเรอร์
03:30 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี 1-1 คอนอูมโบ ยูนิโด
ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1
22:00 เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ 4-2 CS Petange
22:00 วิคตอเรีย โรสพอร์ท 2-1 Muhlenbach Sandzak
22:00 โฟล่า เอสซ์ 2-1 ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน
22:00 US Mondorf-les-Bains 1-2 ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03
Mexico Youth U20
22:00 พูมาส ยูนัม(ยู20) 1-1 โมนาร์คัสโมเรเลีย (ยู20)
Croatia U19 League
22:00 ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) 1-0 ฮาร์วาทสกิ ดราโกวอลจาค (ยู 19)
Peru Reserves League
22:00 Carlos Mannucci Reserves 2-0 อคาเดเมีย เดปอร์ติวา กันโตเลา(สำรอง)
00:15 อยากูโช่ เอฟซี (สำรอง) 1-0 อลิอันซ่า ลิมา(สำรอง)
Kuwait Emir Cup
22:10 ยาร์มุค 3-2 อัล-ชาบับ(คูเวต)
โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
22:59 เรพิด คลับ อวด เซม 0-0 รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน
01:00 ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ 1-2 คัวริบก้า
Libyan Premier League
22:59 Freeport 2-2 MC Breweries
Mexico Liga MX Femenil
23:30 มอนเทอร์เรย์(ญ) 2-1 พูอีบลา(ญ)
พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
00:00 ฮาโปเอล รานาน่า 0-1 บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ
01:15 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 3-1 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
01:00 คาร์ลอส แมนนุซซี่ 0-1 อคาเดเมีย กันโตเลา
03:30 อินติกัส เดปอร์เตส 2-0 เอเลี่ยนซา ลิม่า
เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น
01:00 พูมาส ยูนัม 1-2 โมนาร์คัส โมเรเลีย
06:00 กัวเรตาโร่ เอฟซี 0-1 แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์
08:00 เอฟซี ฮัวเรซ 1-2 ซานโตส ลากูน่า
Guatemala Liga Nacional
01:00 ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า 1-0 ซีดี มาลากาเตโก
Guatemala D2
01:00 Coatepecano IB 1-1 CD Suchitepequez
04:00 CD Achuapa 1-0 เดปอร์ติโว่ เปตาป้า
04:00 เดปอร์ตีโว คาร์ชา 1-0 Deportivo Catocha
Ecuador Copa Pilsener A
01:30 มาชัค รูนา 1-1 ซีดี เอล นาซิอองนาล
04:00 คลับสปอร์ต เอเมเลค 1-2 กวายากิล ซิตี้
Bolivia Liga de Futbol Prof
02:00 นาซิอองนาล โปโตซี 2-1 ออโรร่า
02:00 รอยัล พารี่ เอฟซี 2-3 บลูมมิ่ง
04:15 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ 2-0 อัลเวย์เรดดี้
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา
02:00 ซานโต อังเดร 1-0 บรากันติโน้
Brazil Campeonato Goiano Division
02:00 โกยาเนีย 1-3 อปาเรซิเดนเซ จีโอ
02:00 อนาโปลิส เอฟซี 0-0 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่
PakistanYajia
02:30 Penarol AM 0-0 นาซิอองนาล (สมัครเล่น)
อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
03:00 ดานูบิโอ เอฟซี 0-1 มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์
03:00 คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ 2-2 พลาซ่า โคโลเนีย
03:00 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ 1-1 เดปอร์ติโว มัลโดนาโด
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
03:00 เอลมาโกล 0-0 วิลล่า ดาลมิเน
04:30 คิลเมส 2-2 กิมนาไซ เมนโดซ่า
05:00 ซานมาร์ติน ซานฮวน 0-0 แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร
Argentina Prim B Metropolitana
03:00 เดเฟนโซเรส ยูนิดอส 0-2 อัล คิว ซา
03:00 ซาคาชิสพาส 0-0 ทริสแทน ซัวเรส
03:00 ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ 1-3 ซาน เทลโม่
CONCACAF Women Under-20
03:00 เม็กซิโก (ญ) ยู 20 2-1 เปอร์โตริโก ( ญ ) ยู 20
Colombia Copa Mustang B
03:00 ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี 2-3 คอร์ตูลัว
03:30 เรอัล คาร์ทาเกน่า 0-1 เวลเลดูปา เอฟซี
03:30 Universitario de Popayan 1-1 ลาเนรอส เอฟซี
Argentina group C Tebolidun League Manchester
03:00 Leandro N Alem 1-2 คลับ ลูจัน
03:00 เจนเนอรัลลามาดริด 1-0 เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
03:00 ซีเอ ลูกาโน 0-1 Liniers
03:00 Puerto Nuevo 1-1 Centro Espanol
The women
03:00 Social Atletico Television (W) 0-1 พลาเทนเซ่ (ญ)
03:00 ซีเอ อินดิเพนเดนเต้ (ญ) 1-2 ซาน ลอเรนโซ่ (ญ)
03:00 กิมนาเซีย ลา พลาต้า(ญ) 0-0 ราซิ่ง คลับ (ญ)
Argentine Torneo A
03:00 เดปอร์ตีโบ ไมปู 0-0 ฮูราแคน ลาส เฮราส
03:00 กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย 0-0 ดักลาส เฮก
Argentina Torneo B
03:30 General Paz Junlors 0-1 Juventud Agrario de Corralito
04:30 ยูเนี่ยน ซุนชาเลส 2-0 ชาโค ฟอ เอฟเวอร์
Jamaica Premier League
03:30 ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ 4-3 วอเตอร์เฮาส์เอฟซี
03:30 Molynes United 2-4 Dunbeholden FC
08:00 อาร์เน็ท การ์เดน 0-2 เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
03:35 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ 0-4 เบเลซ ซาร์สฟิลด์
05:40 โบคา จูเนียร์ส 3-0 โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า
07:45 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า 0-2 ริเวอร์เพลท
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
03:45 โอลิมเปีย อาซันซิออง 1-1 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่
04:00 กัวรานี อาซุนซิยง เลื่อน ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย)
คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น
04:00 ลิมอน เอฟซี 3-0 ซานโตส เด กัวปิเลส
05:00 มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน 0-1 เฮเรดิอาโน
Brazil Campeonato Paulista B
04:30 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า 3-1 เรด บูลล์ บราซิล เอสพี
Argentina Reserve League
04:45 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) 1-0 ริเวอร์ เพลท(สำรอง)
ชิลี พรีเมียร์ บี
05:00 Huadiwei sub 1-0 เดปอร์เตส ซานตาครูซ
07:30 ดิปอรเต่ส เตมูโก 1-2 นูเบลนเซ่
Barbados Premier League
07:00 เวย์มัท เวลส์ 5-0 Deacons FC
Mexico Primera Divison A
08:00 แทมปิโก มาเดโร 1-1 อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา
CONCACAF Championship U20
08:30 นิการากัว ยู20 1-0 กูยาน่า (ยู 20)
USA National Premier Soccer League
09:00 อัลเบียน เอสซี โพร 2-1 เอเอส ลอสแองเจลิส