บ้านผลบอล วิเคราะห์บอล One2Ball

บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

บอลวันนี้ เมื่อคืน ราคาบอล ทรรศนะ

ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทีเด็ดบอลสเต็ป
DOOBALL24

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 20-01-2021

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป บริสตอล ซิตี้
รอง 1 ลูก (ENG LCH 01:00)
เรอัล เบติส
ต่อ 0.25 (SPA D1 03:00)
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
รอง 0.25 (ENG LCH 02:00)
คอร์โดบ้า
รอง 1 ลูก (SPA CUP 01:00)
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
ต่อ 1 ลูก (ENG PR 03:15)
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
ต่อ บวกสิบ (GER D1 02:30)
RB ลีบซิก
สูง 2.5/3 (GER D1 02:30)
กรานาดา CF
รอง 1 ลูก (SPA D1 03:30)
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
ต่อ เสมอ (ENG LCH 02:00)
เต็ง คอร์โดบ้า
รอง 1 ลูก (SPA CUP 01:00)
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
ต่อ 1 ลูก (ENG PR 03:15)
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
ต่อ บวกสิบ (GER D1 02:30)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 20-01-2021

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง AZ อัลค์ม่าร์
รอง 0.25 (HOLC 03:00)
นาโปลี
รอง 0.25 (ITA SC 03:00)
ล็องส์
รอง 0.25 (FRA D1 03:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
62329
BHotzth 19 13/1/5 44.5 LLWWLlWWWW -
2
73574
Amnat Jen 19 13/0/6 40 lWLWWWWWWL -
3
74026
Arlongkorn Phangprompruck 18 12/1/5 39 WLWWLLLWWW -
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
64874
Jom Kongphop 4/17 7.5 (17) 535.71
LDDLL
WWWWW
LWWWW
-
-
-
-
-
2
1144 starvip
หนุ่ม ชุมพร 2/18 15 (18) 266.67
WWWLL
WWLlL
WWWLw
-
-
-
-
-
3
73086
สายเต็ง 2/18 15 (18) 266.67
WLWDW
LWWLL
WWWWW
-
-
-
-
-
download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] ตุรกี
  20:00 Fatih Karagumruk Fatih Karagumruk VS เบซิคตัส เบซิคตัส  
  20:00 Erzurum BB Erzurum BB VS Alanyaspor Alanyaspor  
  23:00 ซิวาสปอร์ ซิวาสปอร์ VS เฟเนบาร์เช่ เฟเนบาร์เช่  
  23:00 Ankaragucu Ankaragucu VS คาซิมปาซา คาซิมปาซา  
download iOS app
one2ball Android app
DOOBALL24

ข่าวฟุตบอล

“สมิธ” โวยแหลกเปาตัดสินมั่ว ‘วิลล่า’ ไม่น่าเสียทั้งสองลูก

“สมิธ” โวยแหลกเปาตัดสินมั่ว ‘วิลล่า’ ไม่น่าเสียทั้งสองลูก

ดีน สมิธ นายใหญ่ของ แอสตัน วิลล่า โวยผู้การติดสินใจของผู้ตัดสินที่นำไปสู่การที่ทีมของเขาเสียประตูทั้งสองลูกในเกมที่...
download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

DOOBALL24
หวยออนไลน์

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันพุธที่ 20 มกราคม 2564
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
กุปเดอฟร็องส์
19:45 แกลร์กมงต์ ฟุต เกรอน็อบล์ ปป รองเกรอน็อบล์ $$$
00:00 ตูลูส ชามัวร์ นิออร์ท 0.5 ต่อตูลูส $$$
00:30 น็องซี่ โซโชซ์ เสมอ ต่อโซโชซ์ $$$
03:00 แก็งก็อง ก็อง ปป - 5 รองก็อง $$$
ซือเปร์ลีก
20:00 ฮาเตย์สปอร์ เยนิ มาลัตยาสปอร์ ปป รองเยนิ มาลัตยาสปอร์ $$$
20:00 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ กาเซียนเท็ป B.B. บวกสิบ ต่อกาเซียนเท็ป B.B. $$$
22:59 กาลาตาซาราย เดนิซลิสปอร์ 1.5 - 5 รองเดนิซลิสปอร์ $$$
เซเรียอา
21:00 อูดิเนเซ่ อตาลันต้า 0.5/1 - 10 ต่ออตาลันต้า $$$$
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
22:30 คอร์ไทรจ์ แซงต์ ทรุยด็อง ปป - 10 รองแซงต์ ทรุยด็อง $$$
00:45 เมเชเลน สตองดาร์ด ลีแอช เสมอ รองสตองดาร์ด ลีแอช $$$
00:45 เคเอเอส ยูเปน เบียรส์ชอทวิลริค 0.5 ต่อเคเอเอส ยูเปน $$$
03:00 คลับบรูซ ออสเทนเด้ 1.5 - 10 ต่อคลับบรูซ $$$
03:00 รอแยล อันท์เวิร์พ เซอร์เคอร์ บรูซ 1 - 10 ต่อรอแยล อันท์เวิร์พ $$$
ดัตช์คัพ
22:30 เอ็มเมน เอสซี ฮีเรนวีน 0.5 - 10 ต่อเอสซี ฮีเรนวีน $$$
00:45 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ 1 ต่อเฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม $$$
03:00 อาแซด อัลค์มาร์ อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม ปป รองอาแซด อัลค์มาร์ $$$
สวิสซูเปอร์ลีก
00:00 เซนต์ กัลเลน วาดุซ 1 ต่อเซนต์ กัลเลน $$$
00:00 ลูกาโน ยัง บอยส์ 0.5/1 ต่อยัง บอยส์ $$$
บุนเดิสลีกา
00:30 ชาลเก้ 04 โคโลญจน์ เสมอ ต่อชาลเก้ 04 $$$
02:30 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ สตุ๊ตการ์ต 0.5 ต่อสตุ๊ตการ์ต $$$
02:30 เอาก์สบวร์ก บาเยิร์น มิวนิค 2 ต่อบาเยิร์น มิวนิค $$$$
02:30 ไฟร์บวร์ก ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต บวกสิบ ต่อไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต $$$
02:30 แอร์เบ ไลป์ซิก ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 1 รองยูเนี่ยน เบอร์ลิน $$$
พรีเมียร์ลีก
01:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ แอสตัน วิลล่า 1.5/2 - 5 ต่อแมนเชสเตอร์ ซิตี้ $$$$
03:15 ฟูแล่ม แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 1 - 5 ต่อแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด $$$
ลาลิกา
01:00 เกตาเฟ่ ฮูเอสก้า 0.5 - 10 ต่อเกตาเฟ่ $$$
03:00 เรอัล เบติส เซลต้า บีโก้ ปป ต่อเรอัล เบติส $$$
03:30 บียาร์เรอัล กรานาดา ซีเอฟ 1 - 10 รองกรานาดา ซีเอฟ $$$
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป
01:00 นอริช ซิตี้ บริสตอล ซิตี้ 1 - 5 รองบริสตอล ซิตี้ $$$
02:00 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ มิลล์วอลล์ ปป - 5 รองฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ $$$
02:00 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ มิดเดิลสโบรห์ เสมอ ต่อน็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ $$$
02:00 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส ปป รองควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส $$$
02:00 เบรนท์ฟอร์ด ลูตัน ทาวน์ 1 - 5 รองลูตัน ทาวน์ $$$
02:45 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ เพรสตัน นอร์ท เอนด์ ลบสิบ เพรสตัน นอร์ท เอนด์ $$$
โกปาเดลเรย์
01:00 คอร์โดบ้า เรอัล โซเซียดาด 1 รองคอร์โดบ้า $$$
03:00 ซีดี อัลโคยาโน่ เรอัล มาดริด 2 - 5 รองซีดี อัลโคยาโน่ $$$
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
03:00 โอลิมปิก มาร์กเซย ล็องส์ ปป รองล็องส์ $$$
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา
03:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ ปป - 5 รองแอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ $$$
04:00 บาเฮีย บีเอ แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ ปป - 5 รองแอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ $$$
05:15 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ อัตเลติโก มิไนโร่ เสมอ รองอัตเลติโก มิไนโร่ $$$
06:30 กอริติบ้า พีอาร์ ฟลูมิเนนเซอาร์เจ เสมอ ต่อฟลูมิเนนเซอาร์เจ $$$
07:30 บรากันติโน้ วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 0.5/1 - 5 ต่อบรากันติโน้ $$$
07:30 เซาเปาโล อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ปป รองอินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส $$$
ซูแปร์โกปปาอีตาเลียนา
03:00 ยูเวนตุส นาโปลี ปป - 5 รองนาโปลี $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันพุธที่ 20 มกราคม 2564
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
Vietnam Championship U19
13:15 ดั๊กลั๊ก (ยู 19) 0-3 เอสคิวซี บินห์ดิน(ยู 19)
13:30 กอง อัน งัน ดัน เอฟซี (ยู 19) 0-1 ทัญ ฮว้า เอฟซี (ยู 19)
14:00 บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง (ยู 19) 4-2 ไซ่ง่อน เอฟซี(ยู19)
14:30 ฮอง อันห์ ยาลาย(ยู19) 2-0 ทีพี โฮจิมินห์(ยู 19)
15:00 เวียดเทล (ยู 19) 2-0 นาม ดิ่ญ (ยู 19)
15:00 Huda Hue U19 0-0 college JMG U19
15:00 อาน ซาง (ยู19) 0-5 ด่งท้าป(ยู 19)
15:00 เกิ่นเทอ(ยู 19) 3-4 Tien Giang U19
15:15 กว๋างนาม(ยู19) 1-0 พูเยน เอฟซี (ยู 19)
15:30 ทีแอนด์ที ฮานอย (ยู 19) 0-1 พีวีเอฟ เวียดนาม (ยู 19)
16:00 คานห์โฮ(ยู19) 3-1 ดอง ไน (ยู 19)
17:00 Kon Tum U19 1-2 เอสเฮชบี ดานัง (ยู19)
17:00 บิญเฟื้อก (ยู19) 1-0 ด่งเติมล็องอาน(ยู19)
Ethiopia Premier League
14:00 Awassa Kenema 2-0 Sidama Bunna
19:00 Fasil Kenema 4-0 อดามา ซิตี้
Japan Futsal League
15:00 Peace Does Machida Futsal 5-4 Shriker osaka Futsal
17:00 นางาโนะ(ฟุตซอล) 3-4 นาโกย่า โอเชี่ยน ฟุตซอล
กระชับมิตร (สโมสร)
15:00 เอฟเค คิมกี้ 1-1 เซ็บเทมฟริ โซเฟีย
15:20 บาเต้ โบริซอฟ 1-4 เนเมน กร็อดโน่
15:30 สะเวย์ เรียง เอฟซี 1-2 วิสาขเอฟซี
17:00 เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค 3-0 Borac Cacak
17:00 โซลอคซาร์ 1-2 วาซาส
17:15 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 1-5 ตอร์ปิโด มินส์ค
17:30 อัลเจซีราส 1-5 เอฟเค รอสตอฟ
18:00 ซิลเคบอร์ก 3-5 ซอนเดอร์ไจสกี
18:00 Radnik Sesvete 2-0 Kustosija
18:00 เอฟซี ฮีบาร์ 3-0 เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ
18:00 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 2-2 วิสล่า คราคอฟ
18:30 สลาเวีย โมซีร์ 1-1 Shakhter Soligorsk II
18:30 FC Dobrudzha 1-3 โบเตฟ วราตซา
19:00 แรนเดอร์ส 3-1 อัลบอร์ก
19:00 เอสเคเอฟซีเรด 1-4 สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า
19:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน 3-2 เฮลซิงกอร์
19:00 เบโร่ สตารา ซากอร่า 0-1 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว
19:00 เบลาสิต้า เปทริท 1-2 Sportist Svoge
19:30 โบเรค เวเลส 1-1 ราบ็อตนิคกี้
19:55 Bijelo Brdo 1-2 เฮชเอ็นเคซิบาเลีย
20:00 โบเตฟ พล็อฟดิฟ 7-0 FK Gigant Saedinie
20:00 เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 2-0 คราสโนดาร์ 3
20:00 ASK Bravo Publikum 1-1 เอ็นเค อลูมินิจ
20:30 เอ็มเอสเค ซิลิน่า 2-0 Sokol Dolna Zdana
20:30 เอฟซี โคเปอร์ 1-1 เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา
20:30 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 4-1 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
20:30 เอ็นเค โอปาติยา 2-3 ดราโกโวลแยค
21:00 โบแร็ค คาแค็ก 1-0 ซิเล็กส์
21:00 ดอมซาเล่ 2-1 เลฟสกี้ โซเฟีย
21:00 แรดนิค ซูดูลิซาร์ 3-4 เอฟเค คิมกี้
22:00 โดโกเรต์ส รัซกราด 2-1 บัซคา โทโพลา
22:59 คราโคเวีย คราคอฟ 1-2 จีเคเอส คาโตวีตเซ
00:00 วิดซอว์ ลอดส์ 3-1 Pogonmazovik
เอ-ลีก
15:05 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ 1-2 บริสแบน โรว์
17:20 เพิร์ท กลอรี่ 5-3 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด
อินเดียลีกดิวิชั่น 1
15:30 Aizawl 2-0 โกคูลัม เคราล่า เอฟซี
20:30 อินเดียน แอโรว์ 0-4 เนโรกา เอฟซี
Tipsport Cup
16:30 อัสติ นาดลาเบม 2-4 สลาเวีย ปราก 2
India Bangalore Super Division
16:30 บังคาลอร์ บี 4-2 RWF
Spanish Segunda Division B
17:00 บียาร์เรอัล บี 2-0 เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า
22:30 ซีเอฟ ซาลามันติโน่ 3-0 กอมโปสเตลา
01:00 ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล 1-1 ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส
Kenya Super League
17:00 Coast Stima 3-1 Nairobi Stima
17:00 เมาน์ เคนยา ยูไนเต็ด 1-1 Soy United
17:00 Vihiga Bullets 1-1 MCF FC
19:00 FC Talanta 2-0 Silibwet Leons FC
19:00 Fortune Sacco 1-0 Muranga Seal
19:00 คิซูมู่ออลสตาร์ 1-0 เชเมลิลซูการ์
19:00 Modern Coast 2-2 Shabana FC
Bangladesh Premier League
17:00 ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส 0-1 เชค รัสเซล เคซี
Iran Div 2
17:30 Avalan Kamyaran 1-0 Foolad Natanz FC
17:30 Naft Omidiyeh 1-0 Shohada Babolsar
17:30 พาส ฮาเมดัน 4-1 Shahin Bandar Anzali
17:40 Melli Hafari 2-1 Shahrdari Bandar Abbas
18:00 Mes Novin Kerman 0-0 ชาร์ดารี ทาบริซ
Spanish Bizkaia-Tercera Division
22:00 CD Cebrerena 3-2 อารันดิน่า
22:00 CD Robres 1-2 เบรีย
22:59 Atletico Ibanes 1-0 UD Almansa
23:30 เบโรรีล บูปันซา 1-1 บูร์โกส เปอเมซาส
00:00 CyDL Jupiter Leones 1-5 คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร
00:00 ซาลามังก้า 2 3-2 แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส
00:30 ยูดี ฟราก้า 0-1 SD Huesca II
01:15 เอสดี เกอร์นิกา 0-3 เอสดี ดิวส์โต
01:15 ยูดี ออร์ซิร่า 2-0 CD Benicarlo
01:30 CD Pedroneras 0-1 CD Azuqueca
01:30 เอดี ซีเอทเต้วิลล่า 3-0 CD Barquereno
01:30 ซีดี อริซนาบาร์รา 0-1 ซีดี บาสโคเนีย
01:45 ยากิว ซีเอฟ 2-0 ยูดี โลโกรนเยส บี
02:00 CD Marchamalo 1-0 CD Madridejos
02:00 CD Becerril 1-0 ยูดี ซัลตา มัลตาร์
02:00 CD La Granja 0-1 นูมานเซีย 2
02:00 ซีดี โรด้า 1-1 Torrent C.F
02:30 ซีดี อิเยร์กาส 1-2 ซีดี กวาดาลาฮารา
02:30 Urgatz 0-2 Aurrera Ondarroa
02:30 ซีดี อิเยร์กาส 1-2 ซีดี กวาดาลาฮารา
Portugal Campeonato Nacional
18:00 ซานโจเนนเซ่ 1-1 แอนาเดีย
22:00 ฟาบริล บาร์เรียโร 0-0 Rabo Peixe
22:00 โอลิมปีโกมอนตีโจ 1-0 GD Fontinhas
22:00 เอสซี บียา เรอัล 2-1 ยูเอสซี ปาเรเดส
23:00 โอลฮาเนนเซ่ 1-0 พินฮาลโนเวนเซ่
Portugal Campeonato Nacional Women
18:00 มาริติโม่(ญ) 1-1 บราก้า(ญ)
22:30 SCU Torreense (w) 0-2 Famalicao (w)
พรีเมียร์ลีก อิหร่าน
18:30 เพย์กัน 2-3 เมส ราฟซานจาน
18:30 ปาดิสเด เอฟซี 1-0 นาซซาจี้ มาซานดาราน
18:30 ซบ อฮัน 0-0 นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี
Hungary U19 A League
19:00 เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) 5-1 วิดีโอตอน(ยู 19)
Syria Division 2
19:00 Al Tadamon Latakia 2-0 AI Nairab
19:00 Al-Dumair FC 1-3 Moadameet Al-Sham
19:00 Al-Nabek 0-1 อัล-โมฮาฟซา
19:00 Al Neddal 0-1 อัล อราบี
19:00 Efrin 0-1 อัล นาวัล
19:00 Ommal Hama 4-0 Musfat Banyas
Saudi Arabia Division 2
19:25 Al-Rawdhah 2-3 Al-Washm
19:25 Al-Trgee 1-1 Afief
19:30 อัล-ไฟฮา 1-2 อัล-นาดห์ฮา
19:45 อัล-จาบาลีน 2-1 โอฮูด มีดินา
19:45 Al Selmiyah 0-2 Al-Sharq
19:50 Al Kholood 3-0 Al Dahab
19:50 อัลนาจม่า(ซาอุฯ) 1-1 อัล ลิยาช
20:00 อัล โอลูบัช 2-0 Wajj
20:05 ฮอตเทิร์น 1-0 อัล มอจเซล
21:45 อัล คาลีจ 2-2 อัล-จีล
23:15 อัล-โนจูม 1-3 อัล-ทอคบาห์
Egyptian Premier League
19:30 วาดี้ เดกลาเอสซี 1-3 เอล มาสรี่
พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
19:30 มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) 2-0 ซีดีอีเอฟ โลโกรโญ (ญ)
22:59 บาร์เซโลน่า(ญ) 7-0 ราโย่ บาเยกาโน่(ญ)
กุปเดอฟร็องส์
19:45 แกลร์กมงต์ ฟุต 1-1 เกรอน็อบล์
00:00 ตูลูส 1-0 ชามัวร์ นิออร์ท
00:30 น็องซี่ 0-1 โซโชซ์
03:00 แก็งก็อง 1-3 ก็อง
แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก
19:45 เคเอส บีริซ บอลช์ 0-1 วัลลัซเนีย
19:45 เคเอส คาสตริโอติ 0-1 ตูตา เดอร์เรซ
19:45 Apolonia Fier 1-3 เคเอส กูเกซี
19:45 เคเอฟ ลาซี 1-1 สเกนเดอร์บู กอร์ซ
Saudi Arabia League
19:55 อัล ดาฮัม 2-0 อัล บาเดน
22:10 อัล ฮิลาล 2-0 อัล ทาวอน
00:10 อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) 3-1 อัล-เวห์ด้า เมกกะ
ไซปรัส ดิวิชั่น 1
20:00 โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี 0-1 อิโนซิส พาราลิมนิ่
Germany Regionalliga
20:00 บาลินเกอร์ 0-0 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต
23:30 ทีเอสจี บาลินเก้น 2-0 เฮสเซ่น คาสเซล
00:00 ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ 0-1 ทีเอสวี ชไตน์บัค
01:00 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 0-0 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก
01:00 เอสเอสวีอูล์ม 1846 2-3 เอฟซี กีสเซิน
Greece - Football League
20:00 ตริคาล่า 1-0 อปอลล่อน ลาริสซ่า
20:00 ดิโอโกรัส 1-1 พานาคายคิ 2005
20:00 Ierapetra 2-2 เออี คาไรสคาคิส
20:00 สโกดา ซานธี 1-0 ไอโอนิกอส
20:30 เลวาเดียกอส 1-1 คิสสามิกอส
กรีกฟุตบอลคัพ
20:00 โวลอส เอ็นเอฟซี 2-0 โอเอฟไอ เครเต้
20:00 อาริส ซาโลนิก้า 2-0 แอสเตราส ตริโปลิส
22:15 พีเอโอเค ซาโลนิก้า 5-0 เออีแอล ลาริซ่า
00:30 พาไนโทลิกอส อกรีนิออน 0-3 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส
02:30 เออีเค เอเธนส์ 2-0 อโพลลอน สมายร์นิส
ซือเปร์ลีก
20:00 ฮาเตย์สปอร์ 1-2 เยนิ มาลัตยาสปอร์
20:00 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ 3-0 กาเซียนเท็ป B.B.
22:59 กาลาตาซาราย 6-1 เดนิซลิสปอร์
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น
20:00 ทอร์ค 3-0 เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์
03:00 ซีเอ ริเวอร์เพลท 1-2 เซอโร่ มอนเตวิเดโอ
05:30 เซอร์โร ลาร์โก 0-0 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ
Zambia Super League
20:00 NAPSA Stars 2-2 ฟอเรสต์ เรนเจอส์
20:00 เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา 0-1 Nkwazi
England Reserves Cup
20:00 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์(สำรอง) 5-1 กริมสบี้ ทาวน์(สำรอง)
Mauritania Division 1
20:15 เอฟซี นูอาดิโบ 3-1 FC Inter Nouakchott
22:59 เอเอส โพลิซ ( เบน ) 0-1 เอซีเอส เคซาร์
Italy Serie D
20:30 แรนเด 1-0 Santa Maria
20:30 เอเอสดี บรา 2-2 Derthona
20:30 เอซี เมสเตร่ 3-1 มอนเตเบลลูนา
20:30 Aglianese 0-0 US Corticella
20:30 อาร์โคนาเตเซ่ 1-4 ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่
20:30 เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ 1-2 เอสซีดี โปกัลโชคาลซิโอ
20:30 Bagnolese 1-0 Correggese Calcio
20:30 เบลลูโน 2-1 Virtus Bolzano
20:30 FB Brindisi 1912 1-2 เอเอสดี โมบเฟตต้า
20:30 เอเอสคาซาเล่คาลซิโอ 0-0 เคียรี่
20:30 เอซี เอสเต้ 2-0 ASD Cartigliano
20:30 เอฟบีซี กราวิน่า 3-0 ซิทต้า ดิ ฟาซาโน่
20:30 กุยเกลียโน่ 2-3 Carbonia
20:30 จีเอสดี แอมโบรเซียนา 1-5 เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้
20:30 TSV Klausdorf 2-0 ASD Imperia
20:30 เลคนาโน 2-1 ฟอสซาโน่คาลซิโอ
20:30 ไรติ 3-1 Atletico Porto Santelpidio
20:30 ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ 1-0 สแกนดิคซิ
20:30 Sangiovannese 1-2 โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี.
20:30 US Breno 0-1 นิเบียนน็อกจิโอโน่
20:30 ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ 1-2 เซสตริ เลเวนเต
20:30 อาซิกนาโน่ วัลเชมโป 3-2 Cjarlins Muzane
20:30 ASD Troina 0-1 คาสโตรวิลลารี่
20:30 US Fiorenzuola 0-1 ฟอร์ลิ
20:30 คลอเดียนเซ่ 0-0 ASD Manzanese
21:00 Vis Nova Giussano 2-1 เอเอสดี วิลล่า ดี อาร์ม
กาตาร์ ลีก
20:30 อัล คูไรติอัต 1-2 อัล การาฟา
22:59 อัล ไซลีย่า 0-0 อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์)
22:59 อัล ซาดด์ 7-0 อัล คอร์
อิตาลี C1
21:00 เมทัลลิกา คาลชิโอ้ 1-0 คาร์ปิ
21:00 อาเลซซานเดรีย 0-2 โคโม
21:00 บิสเซลเย 1913 0-1 ยูเอส คาเซอตาน่า 1908
เซเรียอา
21:00 อูดิเนเซ่ 1-1 อตาลันต้า
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก
21:00 เคราล่า บลาสเตอร์ส เอฟซี 2-1 เบงกาลูรู
Morocco Division 2
21:00 เรซซิ่ง คาซาบลานก้า 2-2 TAS de Casablanca
England U23 1.Liga
21:00 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 4-2 ฮัลล์ ซิตี้ (ยู 23)
Angola Girabola League
21:30 Ferroviario Do Huambo 1-0 Recreativo Libolo
22:30 Progresso 0-0 Benfica Lubango
22:30 เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา 1-0 Interclube Luanda
22:30 Academica Do Lobito 1-0 Santa Rita FC
พรีเมียร์ลีก ซูดาน
21:45 Al-Hilal Kadougli 0-1 Hilal Alsahel
21:45 Hay Al Wadi 2-0 Amal Atbara
00:30 Khartoum Al Watani 0-2 Al Ahly Shendi
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก
22:00 ควาร่า ยูไนเต็ด 1-0 เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล
เช็กเฟิสต์ลีก
22:00 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 2-1 ไพรบราม
22:00 บานิค ออสตราว่า 1-2 สโลวัคโก้
00:00 โอปาว่า 0-3 สปาร์ตาปราก
พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
22:00 แบล็ค ลีโอพาร์ด 0-2 เคป ทาวน์ ซิตี้
22:00 มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด 0-3 ทีเอส กาแล็กซี่
22:00 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ 0-0 ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์
22:00 สเตลเลนบอส เอฟซี 2-3 บาโรก้า เอฟซี
22:00 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด 1-1 อามาซูลู
22:00 โมโรคา สวอลโลส์ 1-1 ชิปป้า ยูไนเต็ด
Bahrain Division
22:00 อัล อิติฮัด (บาห์เรน) 1-2 อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน)
22:00 อัล ชับบับ 3-1 อิซ่า ทาวน์
Ghana Premier
22:00 Ebusua Dwarfs 0-1 อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
22:30 คอร์ไทรจ์ 0-2 แซงต์ ทรุยด็อง
00:45 เมเชเลน 0-4 สตองดาร์ด ลีแอช
00:45 เคเอเอส ยูเปน 3-1 เบียรส์ชอทวิลริค
03:00 คลับบรูซ 2-1 ออสเทนเด้
03:00 รอแยล อันท์เวิร์พ 1-0 เซอร์เคอร์ บรูซ
ดัตช์คัพ
22:30 เอ็มเมน 1-2 เอสซี ฮีเรนวีน
00:45 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 3-2 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่
03:00 อาแซด อัลค์มาร์ 0-1 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
ไซปรัส คัพ
22:59 อโปเอล นิโคเซีย 2-1 อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี
ฟุตบอลแชมเปียนชิพแอฟริกา
22:59 แคเมอรูน 1-1 มาลี
02:00 บูร์กินาฟาโซ 3-1 ซิมบับเว
Gambia Division 2
22:59 Immigration FC 0-1 Kiang West FC
22:59 SK East BI 1-0 ยัง แอฟริกันส์ เอฟซี
23:20 PSV Wellingara 2-1 บอมบาด้าเอฟซี
Spain Segunda Women
23:30 Seccio Esportiva AEM (w) 1-1 แอธเลติก บิลเบา บี (ญ)
สวิสซูเปอร์ลีก
00:00 เซนต์ กัลเลน 2-0 วาดุซ
00:00 ลูกาโน 0-2 ยัง บอยส์
บุนเดิสลีกา
00:30 ชาลเก้ 04 1-2 โคโลญจน์
02:30 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 3-0 สตุ๊ตการ์ต
02:30 เอาก์สบวร์ก 0-1 บาเยิร์น มิวนิค
02:30 ไฟร์บวร์ก 2-2 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
02:30 แอร์เบ ไลป์ซิก 1-0 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
England FA Women League Cup
00:30 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) 2-2 เชลซี เอฟซี (ญ)
El Salvador Liga Feminina
00:30 มูนิซิพาล ลิเมโน่ (ญ) 1-4 อลิอันซ่า เอฟซี ซานซัลวาดอร์ (ญ)
เยอรมันลีกา 3
01:00 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี 0-0 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม
01:00 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 1-2 มักเดเบิร์ก
พรีเมียร์ลีก
01:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 2-0 แอสตัน วิลล่า
03:15 ฟูแล่ม 1-2 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
ลาลิกา
01:00 เกตาเฟ่ 1-0 ฮูเอสก้า
03:00 เรอัล เบติส 2-1 เซลต้า บีโก้
03:30 บียาร์เรอัล 2-2 กรานาดา ซีเอฟ
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป
01:00 นอริช ซิตี้ 2-0 บริสตอล ซิตี้
02:00 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 0-1 มิลล์วอลล์
02:00 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 1-2 มิดเดิลสโบรห์
02:00 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 0-1 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
02:00 เบรนท์ฟอร์ด 1-0 ลูตัน ทาวน์
02:45 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 0-1 เพรสตัน นอร์ท เอนด์
โกปาเดลเรย์
01:00 คอร์โดบ้า 0-2 เรอัล โซเซียดาด
03:00 ซีดี อัลโคยาโน่ 1-1 เรอัล มาดริด
Brazil Campeonato Carioca
01:00 คาโบเฟรนเซ่ (อาร์เจ) 0-0 อเมริกา อาร์เจ
01:00 ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่ (อาร์เจ) 1-1 อเมริกาโน่ อาร์เจ
01:00 แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ 1-2 โนว่า อีกูอาคุ
Brazil L
01:00 Perolas Negras 3-0 ติเกรส์ บราซิล
01:00 เซเรส / อาร์เจ 1-0 Barra da Tijuca
Spain Youth League
01:00 เออิบาร์(ยู 19) 4-0 Antiguoko KE U19
Brazil Copa Fares Lopes
01:30 คัวคาเอีย ซีอี 3-2 Pacajus
BRA D4
01:30 บราซิลเลียนเซ่ 4-0 วิตอเรีย อีเอส
01:30 ฟาส คลับ (สมัครเล่น) 0-2 อินดิเพนเดนเต้ พีเอ
02:00 อปาเรซิเดนเซ จีโอ 7-0 Aquidauanense
02:00 พัลมาส 2-0 เรอัล โนโรสเต้
02:00 ซีนอป เอ็มที 4-0 อีซี อาเกีย เนกรา
03:00 Sao Raimundo/RR 3-4 แกลเวซ เอซี
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีบี
02:00 กัวรานี่ เอสพี 1-2 วิตอเรีย บีเอ
05:15 เนาติโก (พีอี) 4-1 โอเอสเต้
ลีกา 1 ฮังการี
02:00 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 0-1 ดิออสกียอร์ วีทีเค
Futsal Spain Division De Honor
02:00 บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) 4-2 Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
Malta First Division League
02:30 Naxxar Lions 0-3 แพมเบิร์คแอทลีต้า
Andorra Cup
02:30 อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส 2-0 เอฟซี ซานต้าโคโลม่า
เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ
02:45 บอสตัน ยูไนเต็ด 1-1 เชสเตอร์ฟิลด์
โปรตุเกส ลีกคัพ
02:45 สปอร์ติ้ง บราก้า 2-1 เบนฟิก้า
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
03:00 โอลิมปิก มาร์กเซย 0-1 ล็องส์
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา
03:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ 1-3 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่
04:00 บาเฮีย บีเอ 1-0 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
05:15 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 1-1 อัตเลติโก มิไนโร่
ซูแปร์โกปปาอีตาเลียนา
03:00 ยูเวนตุส 2-0 นาโปลี
Argentina Torneo B
03:10 Atletico Carcarana 3-3 เบน เฮอร์ ราฟาเอลา
03:10 CF Roma de Tigre 1-2 Independiente Chivilcoy
03:10 Club Sportivo Urquiza 2-2 Libertad Concordia
03:10 Defensores de Glew 1-0 Unidos de Olmos
03:10 Talleres de Perico 1-1 อัลตอส ฮอร์นอส ซาปลา
03:10 Fundacion Amigos 1-0 Sport Club Quiroga
03:10 Club Atlético Posadas 1-2 Victoria Curuzu
03:30 กิมนาเซีย วาย ทิโร่ 1-3 La Merced Salta
03:30 Sportivo Villa Quebrada 2-1 คลับ จอร์จ นิวเบอรี
04:00 ซีเอ 9 เดอ ฮูลิโอ ราฟาเอลา 3-1 ADIUR Rosario
04:00 CA Alianza Futbolistica VM 3-1 Defensores Potrero Funes
สกอตติชพรีเมียร์ชิป
03:15 ลิฟวิงสตัน 2-2 เซลติก
Chile Primera D
04:00 ลิน่าเรส ยูนิโด 0-0 อินดิเพนเดนเต้ เตอ โคเกอเนส
04:00 ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด 1-0 เฟอร์นันเดซ ไวเอิล
ชิลี พรีเมียร์ บี
05:00 เมไลพิลล่า 2-2 เปอร์โต มอนต์
โคปา อาร์เจนตินา
05:20 โรซาริโอ เซ็นทรัล 0-3 โบค่า ยูนิดอส
El Salvador Reserves League
05:30 Alianza FC San Salvador U20 4-0 CD Aguila Reserves