บ้านผลบอล ทีเด็ดบอล วิเคราะห์บอล ที่แม่นยำโดยเซียนชั้นนำพร้อมราคาบอล ตารางบอลวันนี้ที่ One2Ball

One2Ball.com คือ เว็บผลบอลสด ตารางบอลวันนี้ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์ ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ วิเคราะห์บอลทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตามราคาบอลวันนี้ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ONE2GOAL
ทีเด็ดบอลสเต็ป

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 22-03-2019

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป FC ออสส์
รอง 0.5 (HOL D2 02:00)
เทลสตาร์
รอง 1 ลูก (HOL D2 02:00)
ยูเครน
รอง 1/1.5 (UEFA EURO 02:45)
โอซาซูน่า
ลบสิบ (SPA D2 03:00)
คัมบูร์
รอง 0.25 (HOL D2 02:00)
แอลเบเนีย
รอง 0.25 (UEFA EURO 02:45)
อังกฤษ
สูง 2.5 (UEFA EURO 02:45)
ดอร์เดรชท์
รอง 0.5 (HOL D2 02:00)
ลักเซมเบิร์ก
ต่ำ 2 ลูก (UEFA EURO 02:45)
เต็ง โอซาซูน่า
ลบสิบ (SPA D2 03:00)
คัมบูร์
รอง 0.25 (HOL D2 02:00)
แอลเบเนีย
รอง 0.25 (UEFA EURO 02:45)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 22-03-2019

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง อังกฤษ
สูง 2.5 (UEFA EURO 02:45)
ฝรั่งเศส
ต่อ 2.5 (UEFA EURO 02:45)
อุสเบกิสทาน
รอง 1.5 (CHA C 18:35)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ เซียน ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
63105
Apinun Jaimairai 21 14/2/5 49.5 WWWLWWWWLW เตเนริเฟ่
2
26840 star
Arsuwan Musor Wan 21 15/2/4 46.5 WWWwWLDWww แชมร็อค โรเวอร์ส
3
37649
ลุงแล่ม 21 14/1/6 46.5 LWLWWWWWLW อัลเมเร่ ซิตี้
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ เซียน ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
24349 star
poborsky 1/21 15 (21) 500.00
WLWWW
WWWWW
WWWlW
เอฟซี ออสส์
อังกฤษ
เวเนซุเอลา
ฟินแลนด์(ยู 21)
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น
2
63771
Rung Kul 1/20 15 (20) 500.00
WwWWL
LLWWD
WWLWw
ไอซ์แลนด์(ยู 21)
สหรัฐอเมริกา(ยู 20)
โปรตุเกส ยู20
สาธารณรัฐเช็ก
ยูเครน
3
731
yochi yochita 3/21 12 (21) 500.00
WWLWw
DlWLw
WLLLL
นอร์เวย์(ยู 21)
มอนเตเนโกร
อังกฤษ
ไอซ์แลนด์
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น
TDEDSIAM
iOS-One2Ball
Android-One2Ball

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] League 1
  19:00 Walsall Walsall VS Barnsley Barnsley  
ONE2GOAL

ข่าวฟุตบอล

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ONE2GOAL

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันศุกร์ที่ 22 มีนาคม 2562
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
กระชับมิตรทีมชาติ
17:20 ญี่ปุ่น โคลัมเบีย ปป - 5 รองญี่ปุ่น $$$
18:00 สาธารณรัฐเช็ก (ยู 21) ไอซ์แลนด์(ยู 21) 0.5 รองไอซ์แลนด์(ยู 21) $$$
19:00 ไอร์แลนด์เหนือ(ยู21) บัลแกเรีย(ยู 21) บวกสิบ ต่อไอร์แลนด์เหนือ(ยู21) $$$
21:00 สหรัฐอเมริกา(ยู 20) ฝรั่งเศส(ยู 20) 0.5/1 - 10 ต่อฝรั่งเศส(ยู 20) $$$
22:00 จอร์เจีย(ยู 21) สโลวีเนีย(ยู 21) บวกสิบ ต่อสโลวีเนีย(ยู 21) $$$
22:59 สวีเดน(ยู 21) รัสเซีย(ยู 21) บวกสิบ ต่อสวีเดน(ยู 21) $$$
22:59 สโลวะเกีย(ยู21) กรีซ(ยู 21) ปป - 5 รองกรีซ(ยู 21) $$$
01:00 ฟินแลนด์(ยู 21) นอร์เวย์(ยู 21) 0.5 ต่อนอร์เวย์(ยู 21) $$$
02:30 เยอรมัน ยู20 โปรตุเกส ยู20 ปป - 5 รองโปรตุเกส ยู20 $$$
03:00 อาร์เจนตินา เวเนซุเอลา 1.5 ต่ออาร์เจนตินา $$$
07:00 เปรู ปารากวัย ปป - 5 รองปารากวัย $$$
08:00 กัวเตมาลา คอสตาริกา 0.5 - 10 ต่อคอสตาริกา $$$
China Cup
18:35 อุรุกวัย อุซเบกิสถาน 1.5 - 5 รองอุซเบกิสถาน $$$
ฟุตบอล ยูโร
00:00 บัลแกเรีย มอนเตเนโกร ปป - 10 รองมอนเตเนโกร $$$
02:45 อังกฤษ สาธารณรัฐเช็ก 1.5 - 5 รองสาธารณรัฐเช็ก $$$
02:45 โปรตุเกส ยูเครน 1/1.5 - 5 รองยูเครน $$$
02:45 ลักเซมเบิร์ก ลิธัวเนีย ปป - 10 รองลิธัวเนีย $$$
02:45 มอลโดวา ฝรั่งเศส 2.5 ต่อฝรั่งเศส $$$
02:45 อันดอร์รา ไอซ์แลนด์ 1.5/2 - 5 ต่อไอซ์แลนด์ $$$
02:45 แอลเบเนีย ตุรกี ปป - 5 รองแอลเบเนีย $$$
เยอรมันลีกา 3
01:00 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ วีเอฟอาร์ อาเล่น ปป - 10 รองวีเอฟอาร์ อาเล่น $$$
ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
02:00 อัลเมเร่ ซิตี้ เอฟซี ออสส์ 0.5 - 10 ต่ออัลเมเร่ ซิตี้ $$$
02:00 เดน บอสช์ เทลสตาร์ 0.5/1 ต่อเดน บอสช์ $$$
02:00 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น ดอร์เดรชท์ 0.5 - 10 ต่อเอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น $$$
02:00 โวเลนดัม คัมบูร์ เสมอ รองคัมบูร์ $$$
02:00 อาร์เคซี วาลไวก์ เฮลมอนด์ สปอร์ต 1/1.5 ต่ออาร์เคซี วาลไวก์ $$$
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1
02:30 โคห์บ รัมเบลอ เชลบอร์น 0.5 - 10 ต่อเชลบอร์น $$$
02:45 เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) เบรย์ วันเดอเรอร์ส 2 - 10 รองเว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) $$$
02:45 ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด ปป - 5 รองซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ $$$
02:45 แอธโลน ทาวน์ ลองฟอร์ด ทาวน์ ปป - 5 รองแอธโลน ทาวน์ $$$
Senior Cup
02:30 คอร์ก ซิตี้ มิดเดิลเติ้น เอฟซี 2 ต่อคอร์ก ซิตี้ $$$
พรีเมียร์ลีก เวลส์
02:45 เดอะ นิว เซนต์ส บาลา ทาวน์ 2/2.5 - 10 รองบาลา ทาวน์ $$$
02:45 ลานดูเนา อเบอรี่สวิธทาวน์ ปป - 5 รองลานดูเนา $$$
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
03:00 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า อัลเมเรีย 0.5/1 - 10 ต่อเดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า $$$
03:00 เตเนริเฟ่ โอซาซูน่า ลบสิบ โอซาซูน่า $$$
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก
03:00 ฟินน์ ฮาร์ปส์ แชมร็อค โรเวอร์ส 1 - 10 ต่อแชมร็อค โรเวอร์ส $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันพฤหัสบดีที่ 21 มีนาคม 2562
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)
12:00 อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ) 2-1 นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ)
12:00 เอ็นทีวี เบเลซา (ญ) 3-1 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ)
เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)
12:00 เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ) 0-0 เซทากาย่า สฟิด้า (ญ)
Philippines UFL
12:10 Adamson Falcons 2-1 Maroochydore Swans FC
14:30 Ateneo Blue Eagles 1-2 DLSU Green Archers
กระชับมิตร (สโมสร)
13:25 Strogino M 2-1 Sportakademklub Moscow
15:35 FShM Torpedo 7-2 Zvezda Serpukhov
16:00 Ba Ria Vung Tau FC 0-2 โฮจิมินห์ซิตี้
16:10 Puchong Fuerza 1-2 เคดะห์
17:00 แอธเลติก บิลเบา 3-3 เออิบาร์
17:15 ชูร์ชิลล์ บราเธอร์ส 3-0 เอฟซี บาร์เดซ
17:30 เลบานเต้ 1-0 เอซเตรมาดูรา
17:30 Strogino II 2-2 เอฟซี อรารัต มอสโก
18:00 แอตแลนตาส 2-2 เอฟเค ปาลังกา
19:00 ออด้าโอพอล 1-1 วิสล่า คราคอฟ
19:00 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 1-3 โฮลสไตน์ คีล
19:00 เนเมน กร็อดโน่ 3-2 เอฟเค ทราไค
20:00 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 5-3 โคโลญจน์
20:00 ไนเรกิฮาซา 1-2 FC Minaj
20:10 ปาหัง ยูไอทีเอ็ม เอฟซี 1-2 ตรังกานู
20:20 ซังค์ เพาลี 1-0 เวเจิล
20:35 ซีอาร์ เบลูอิซดัด 1-1 ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช
20:45 อัจมาน 3-1 ดิบา ฟูไจรัช
21:00 ไฮน์เดนเฮลม์ 3-1 เซนต์ กัลเลน
21:00 ออสเตรีย ลัสเตนัว 1-5 วินเตอร์ทูร์
21:00 Inter Milan Women U19 3-0 Spezia U19 Women
21:00 Bologna Women U19 2-3 CF Florentia Women U19
21:00 Fiorentina U19 Women 3-0 Genoa Women U19
21:00 Juventus Women U19 4-2 Sassuolo Women U19
21:00 ดินาโม บาตูมี 0-0 เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ
21:40 สโลวาน ลิเบอเรช 4-3 วิคตอเรีย ซิซคอฟ
22:00 แอร์เบ ไลป์ซิก 3-5 โปกอน เซซิน
22:00 อาแซด อัลค์มาร์ 0-1 มัลโม่ เอฟเอฟ
00:30 เฮลซิงบอร์ก 2-2 เอฟซี โคเปนเฮเกน
00:30 เอฟเอสวี ซวิคเกา 1-3 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
01:00 โซล่า 0-2 วีดาล
04:30 Throttur Vidir (w) 2-1 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ)
Bangladesh Premier League
14:15 อุทต้า บาริดฮาร่า คลับ 2-1 สวาดฮินาต้า เคเอส
คาซัคสถาน คัพ
16:00 FK Igilik 2-1 FK Aksu
18:00 เอฟเค คัสไป 1-0 มาคฮ์ทาเรล
Australia Gold Coast Reserves
16:00 Surfers Paradise Reserves 5-3 Burleigh Heads Reserves
Myanmar U20 League
16:30 Kachin United FC U20 0-1 Silver Stars U20
16:30 Mawyawadi FC U20 0-9 Myawady FC U20
Australia FFA Cup
16:30 Logan Metro 3-0 เมาท์ กราเวท
India I-League 2nd Division
17:00 โอโซน เอฟซี 4-2 Fateh Hyderabad
17:00 เชนไนยิน 2 0-1 เคราล่า บลาสเตอร์ส 2
กระชับมิตรทีมชาติ
17:00 มอนเตเนโกร(ญ) ยู19 0-5 เซอร์เบีย (ญ) ยู19
17:00 ตุรกี ยู18 4-0 ไอร์แลนด์ ยู18
18:30 เมียนมาร์ (ญ) 0-1 เวียดนาม(ญ)
19:00 เอสโตเนีย(ยู 21) 0-0 ยูเครน (ยู 21)
19:00 บัลแกเรีย ยู18 3-0 ยูเครน ยู18
20:00 เอธิโอเปีย ยู23 1-1 มาลี ยู23
20:45 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ 2-1 ซาอุดีอาระเบีย
21:00 อังกฤษ(ยู 20) 1-3 โปแลนด์ ยู20
21:00 มอนเตเนโก ยู19 2-2 ฟินแลนด์(ยู 18)
22:00 อิตาลี ยู20 0-1 สาธารณรัฐเช็ก(ยู 20)
22:30 คูเวต 0-0 เนปาล
22:59 โปแลนด์ ยู20 4-1 ญี่ปุ่น ยู20
00:00 เกาหลีใต้(ยู 20) 0-1 ยูเครน ยู20
00:30 เยอรมนี(ยู 21) 2-2 ฝรั่งเศส (ยู 21)
00:30 อิตาลี (ยู 21) 0-0 ออสเตรีย(ยู 21)
00:45 สเปน(ยู 21) 1-0 โรมาเนีย(ยู 21)
01:00 โคโซโว 2-2 เดนมาร์ก
02:45 อังกฤษ(ยู 21) 1-1 โปแลนด์(ยู 21)
07:00 สหรัฐอเมริกา 1-0 เอกวาดอร์
UEFA European Womens U17 Championship
17:00 อิตาลี(ญ) ยู17 1-2 ไอซ์แลนด์(ญ) ยู17
20:30 อังกฤษ (ญ) ยู17 8-0 จอร์เจีย (ญ) ยู17
21:00 เดนมาร์ก(ญ) ยู 17 1-1 สโลวีเนีย(ญ) ยู17
00:00 ฮังการี(ญ) ยู17 1-1 กรีซ(ญ) ยู17
Paraguay reserve team league
18:00 โอลิมเปีย อาซันซิออง(สำรอง) 2-2 เดปอร์ติโว่ ซานตานี(สำรอง)
Uganda Division 2
18:10 Ntinda United FC 2-1 Bumate United FC
20:00 JMC 1-2 โดฟส์ ออล สตาร์
20:05 Bukedea TC FC 0-1 defense forces
20:05 Wakiso Giants FC 0-0 Kyetume FC
20:10 Kabale Sharp FC 2-0 Kansai Plascon FC
20:15 Kataka FC 1-1 Nebbi Central FC
20:25 Amuka Bright Stars FC 1-0 Entebbe FC
20:35 คิริกะยูไนเต็ด 0-1 วอเตอร์ เอฟซี
China Cup
19:00 จีน 0-1 ไทย
รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
19:00 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(เยาวชน) 1-0 เอฟเค รอสตอฟ เยาวชน
BSWCP
19:00 หมู่เกาะอาร์เจนติน่า ฟุตบอลชายหาด 9-0 Guyana Beach
Jordan League Division 1
20:00 ซาฮับ เอสซี 1-0 เอธฮาดอัล รามธา
พรีเมียร์ลีกอียิปต์
20:00 Al Zarka 0-0 Suez Montakhab
20:10 Markaz Shabab Tala 0-1 Matroh
Zambia Super League
20:00 MUZA FC 1-1 Nkana FC
Israel State League
20:30 ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี 1-0 Rubi Shapira
22:00 ฮาโคแอช อมิดาร์ รามัท แกน 1-0 Maccabi Herzliya
UAE RL
20:40 Al Urooba U21 1-3 อัล บาเตห์ (ยู 21)
20:45 อัล ฮัมริยา (ยู 21) 1-0 คอร์ ฟัคแคน (ยู 21)
20:45 Hatta Dubai Reserves 6-3 อัล อาราบี (ยู 21)
England U23 1.Liga
20:50 บริสตอล ซิตี้ (ยู 23) 1-2 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 23)
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป
21:00 โครเอเชีย(ยู 17) 3-2 เดนมาร์ก ยู17
01:00 อังกฤษ(ยู 17) 5-2 สวิตเซอร์แลนด์(ยู 17)
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1
21:00 เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ เลื่อน เอ็มโอ เบไจอา
ฟุตบอล ยูโร
22:00 คาซัคสถาน 3-0 สกอตแลนด์
00:00 ไซปรัส 5-0 ซานมารีโน
02:45 เนเธอร์แลนด์ 4-0 เบลารุส
02:45 ไอร์แลนด์เหนือ 2-0 เอสโตเนีย
02:45 สโลวาเกีย 2-0 ฮังการี
02:45 โครเอเชีย 2-1 อาเซอร์ไบจาน
02:45 อิสราเอล 1-1 สโลวีเนีย
02:45 FYR มาซิโดเนีย 3-1 ลัตเวีย
02:45 ออสเตรีย 0-1 โปแลนด์
02:45 เบลเยียม 3-1 รัสเซีย
Nigeria Premier League
22:00 เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล 1-0 Sunshine Stars FC
Senegal Premier League cup
22:00 HLM Grand Yoff 1-0 Renaissance Dakar
Denmark Reserves League
22:45 แรนเดอร์สเอฟซี(สำรอง) 2-1 ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (สำรอง)
ไอซ์แลนด์ลีกคัพ
22:59 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ เลื่อน ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค
01:00 อัคราเนส 4-0 เคเอ อคูเรย์รี่
Israel Women 1st National
23:30 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ญ) 1-3 Maccabi Kishronot Hadera Women
23:45 เกิลซ็อคเกอร์อะคาเดมี่ (ญ) 1-2 ฮาโปเอล รานาน่า (ญ)
00:15 เอเอส มหาวิทยาลัยเทลอาวีฟ ( ญ 0-0 เอฟซี เคอร์ยัตแกท (ญ)
00:30 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ญ) 1-4 Bnot Netanya (w)
นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น
00:30 อูราเอด เอฟเค 3-0 Tollnes Bk
01:00 แอสซิเดน 3-0 คอนส์เบิร์ก
01:00 Storm BK 2-2 Skarphedin IL
01:00 สเตล โจร์เพลแลนด์ 1-0 ลูลา
Brazil women's League
01:00 เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) 1-2 Santos SP Women
04:30 แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) 2-2 ไอรานดูบา (ญ)
Brazil Campeonato Paulista B
01:00 ยูเวนตุส -เอสพี 0-1 ริโอ คลาโร่
01:00 ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี 2-2 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า
CONCACAF U17 Championship
01:30 Bonaire U17 4-2 บาฮามาส ยู 17
03:30 กวาเดอลูป (ยู 17) 1-0 French Saint-Martin U17
05:10 เวเนซุเอลา (ยู 17) 1-1 เอกวาดอร์ ยู17
07:30 เปรู ยู17 0-0 ชิลี ยู17
Brazil Brasiliense DF Division 1
01:30 Bolamense FC 0-5 บอสเก ฟอร์โมซา อีซี
01:30 เอสอี ซานต้า มารีอา 0-0 CA Taguatinga DF
ฝรั่งเศส ลีก3
02:00 บูโลญจน์ 1-1 ปัว FC
02:00 บรูค พีรอนนาส 3-0 เลอ ม็องส์
02:00 โชเลท เอสโอ 0-0 มาริกนาเน่ จีเนค
02:00 อูแอส กงการ์กโน่ 1-2 Entente Sannois
02:00 ดรานซี่ 0-1 ดันเคอร์
02:00 ลาวาล 4-1 อาวรองเช่
02:00 ลียง ดูเชรี่ 1-2 เอฟซี แซมบี
02:00 เกววีลย์ อูแอส 1-3 วิลเลฟรองเช
02:30 โรเดซ อเวรอน 3-0 ตูร์ แอฟเซ
Spanish Bizkaia-Tercera Division
02:00 ยูอี แซนท์ส 1-2 ซานแอนดรู
Argentina group C Tebolidun League Manchester
02:00 สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด 2-0 เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่
CONCACAF Nations League
02:00 เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์ 2-1 โบแนเรอ
02:00 หมู่เกาะบริติชเวอร์จิน 2-2 หมู่เกาะเติกส์และเคคอส
UEFA Women
02:05 เชลซี เอฟซี (ญ) 2-0 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ)
ไอซ์แลนด์ คัพ
02:30 Skautafelag Reykjavikur 4-1 KB Breidholt
Colombia Copa Cup
02:30 ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี 1-1 Expreso Rojo
03:00 เอ็นบิกาโด เอฟซี 0-0 เดปอร์ติโว เปไรร่า
07:00 เดปอร์เตส ควินดิโอ 1-3 แอตเลติโก้ ฮิวล่า
07:00 ออโซมารโซ่ 3-1 คอร์ตูลัว
07:30 อเมริกา เด กาลี 1-0 Depor Aguablanca
El Salvador Cup
04:00 Once Lobos Chalchuapa 1-2 อลิอันซ่า
08:30 ซานต้า เทคล่า 1-1 ซีดี ฟาส
Argentinian Cup
04:10 กิมนาเซีย ลา พลาต้า 0-0 ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์
06:10 ลานุส 2-0 ฮูราแคน ลาส เฮราส
โคปา ซูดาเมริกาน่า
05:15 มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ 2-0 สปอร์ต ฮวนคาโย่
05:15 ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า 1-2 ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ)
07:30 อากีลาส โดราดาส 1-1 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร
Brazil Campeonato Baiano Division
05:15 บาเฮีย บีเอ 3-0 Alagoinhas Atletico BA
Brazil Campeonato Carioca
05:30 คาโบเฟรนเซ่ (อาร์เจ) 1-1 โวลตา เรดอนดา
07:30 โบตาโฟโก้ (อาร์เจ) 4-1 ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ)
Brazil Paranaense League
06:00 คาสคาเวล พีอาร์ 0-1 ริโอ บรานโก้ พีอาร์
06:00 ปารานา พีอาร์ 1-2 เซียนอร์เต้ พีอาร์
Brazil Campeonato Catarinense Division 1
06:00 Brusque FC 0-0 คริคูม่า
06:30 จอยวิลล์ เอสเซ 1-1 Hercilio Luz SC
Brazil L
07:00 อัตเลติโก อาเครียโน่ 1-1 แกลเวซ/เอซี
PakistanYajia
07:00 ริโอนิโกร (สมัครเล่น) 1-0 EC Iranduba
คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น
09:00 เอดี การ์เมลิต้า 0-3 เฮเรดิอาโน
09:05 กัวดาลูเป เอฟซี 0-3 คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ