บ้านผลบอล วิเคราะห์บอล One2Ball

บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

บอลวันนี้ เมื่อคืน ราคาบอล ทรรศนะบอล

ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 22-05-2024

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป คูพีเอส
รอง 0/0.5 (FIN D1 22:00)
เอชเจเค เฮลซิงกิ
ต่อ 0.5 (FIN D1 22:00)
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน
ต่อ 0.5 (UEFA EL 02:00)
ออร์ไกร์ท
ต่อ 0/0.5 (SWE D2 00:00)
ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค
ต่อ 0.5/1 (SWE D2 00:00)
อินเตอร์ ตูร์คู
รอง 0/0.5 (FIN D1 00:00)
รัวฟอส
รอง 0.5/1 (NOR AL 00:00)
คองสวิงเกอร์
ต่อ 1 (NOR AL 00:00)
เฮลซิงบอร์ก
ต่อ 1 (SWE D2 00:00)
เต็ง ออร์ไกร์ท
ต่อ 0/0.5 (SWE D2 00:00)
โบตาโฟโก้ อาร์เจ
ต่อ เสมอ (Copa do Brasil 05:00)
บางกอกกล๊าส เอฟซี
รอง 0/0.5 (THA LC 18:00)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 22-05-2024

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง สตาเบ็ค
ต่อ เสมอ (NOR AL 00:00)
สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา
ต่อ 1.5 (Copa do Brasil 06:00)
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
ต่อ 0/0.5 (THA LC 19:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
77077
bireleys 19 11/1/7 29.5 LWWLWWWWLL อิลเวส แทมเปเร่
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
77077
bireleys 2/10 10.5 (10) 0.00
LLLWL
WWLWW
WWWDW
อิลเวส แทมเปเร่
เอชเจเค เฮลซิงกิ
จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์
ออสเตอร์ ไอเอฟ
ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค
download iOS app

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] Europa League
  02:00  อตาลันตา อตาลันตา VS เลเวอร์คูเซ่น  เลเวอร์คูเซ่น  
download iOS app

ข่าวฟุตบอล

download iOS app

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันพุธที่ 22 พฤษภาคม 2567
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
กระชับมิตร (สโมสร)
16:45 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด เสมอ ต่อ ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
เจลีก คัพ
17:00 เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ คอนซาโดล ซัปโปโร 0.5 ต่อ คอนซาโดล ซัปโปโร
17:00 วี-วาเรน นากาซากิ อูราวะ เรด ไดมอนส์ 0.5 ต่อ อูราวะ เรด ไดมอนส์
17:00 โยโกฮามา เอฟซี นาโกย่า แกรมปัส เอต เสมอ ต่อ โยโกฮามา เอฟซี
17:00 คาเตอเลอร์ โตยามา วิสเซล โกเบ 1 ต่อ วิสเซล โกเบ
17:00 โตเกียวเวอร์ดี้ ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 1 รอง โตเกียวเวอร์ดี้
17:00 สากัน โตสู เอฟซี โตเกียว 0/0.5 รอง สากัน โตสู
17:00 เอฟซี เรียวเคียว เซเรโซ โอซาก้า 0.5/1 ต่อ เซเรโซ โอซาก้า
17:00 คาชิว่า เรย์โซล อวิสปา ฟูกูโอกะ 0/0.5 ต่อ คาชิว่า เรย์โซล
17:00 บรัวบริทอากีต้า อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 0/0.5 ต่อ อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
17:00 มาชิดา เซลเวีย คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 0/0.5 รอง คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
ไทยลีกคัพ
18:00 บางกอกกล๊าส เอฟซี การท่าเรือ เอฟซี เสมอ รอง บางกอกกล๊าส เอฟซี
19:00 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 1 ต่อ บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
เฟิสต์โปรเฟสชันนัลฟุตบอลลีก
20:00 FK Levski Krumovgrad เลฟสกี้ โซเฟีย 0.5/1 ต่อ เลฟสกี้ โซเฟีย
22:30 โดโกเรต์ส รัซกราด โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 1/1.5 ต่อ โดโกเรต์ส รัซกราด
ไวเคาส์ลีกา
22:00 เอชเจเค เฮลซิงกิ กนิสตัน เฮลซิงกิ 1/1.5 ต่อ เอชเจเค เฮลซิงกิ
22:00 วีพีเอส วาซ่า คูพีเอส 0/0.5 รอง คูพีเอส
00:00 อิลเวส แทมเปเร่ อินเตอร์ ตูร์คู 0.5 รอง อินเตอร์ ตูร์คู
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
22:30 เจเอพีเอส ทีพีเอส ตูร์คู 0.5 ต่อ ทีพีเอส ตูร์คู
ฟุตบอลโครเอเชีย คัพ
22:59 ริเยก้า ดินาโม ซาเกร็บ เสมอ ต่อ ดินาโม ซาเกร็บ
ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
23:45 เอดีโอ เดน ฮาก เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี 0/0.5 ต่อ เอดีโอ เดน ฮาก
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
00:00 ซองน์ดาล รัวฟอส 0.5/1 รอง รัวฟอส
00:00 เรนเฮล์ม ไอแอล สตาเบ็ค เสมอ ต่อ สตาเบ็ค
00:00 ไบรน์ อาเลซุนด์ เอฟเค 0.5/1 รอง อาเลซุนด์ เอฟเค
00:00 อาซาเน่ ฟุตบอล วาเลเรนก้า 0.5 ต่อ วาเลเรนก้า
00:00 อีเกอร์ซันด์ ไอเค เลวานเจอร์ เอฟเค 0/0.5 ต่อ อีเกอร์ซันด์ ไอเค
00:00 คองสวิงเกอร์ เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ 1/1.5 ต่อ คองสวิงเกอร์
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
00:00 เฮลซิงบอร์ก สค็อปดี้ เอไอเค 1 ต่อ เฮลซิงบอร์ก
00:00 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ 0/0.5 ต่อ จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์
00:00 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค เกเฟล ไอเอฟ 0.5/1 ต่อ ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค
00:00 ออสเตอร์ ไอเอฟ แลนด์สโครน่า 0.5/1 ต่อ ออสเตอร์ ไอเอฟ
00:00 ออร์ไกร์ท เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 0/0.5 ต่อ ออร์ไกร์ท
อิตาลี C1
01:30 วิเชนซ่า ปาโดวา 0/0.5 รอง ปาโดวา
ยูฟ่ายูโรปาลีก
02:00 อตาลันต้า ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน 0.5 ต่อ ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน
ฟุตบอลบราซิล คัพ
05:00 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ บัสควอ เอฟซี 1 ต่อ แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่
05:00 ฟลูมิเนนเซอาร์เจ แซมปายโอ้ คอเรีย 2/2.5 ต่อ ฟลูมิเนนเซอาร์เจ
05:00 วิตอเรีย บีเอ โบตาโฟโก้ อาร์เจ เสมอ ต่อ โบตาโฟโก้ อาร์เจ
06:00 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี อัตเลติโก มิไนโร่ 0.5 ต่อ อัตเลติโก มิไนโร่
06:00 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น 1.5 ต่อ สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา
07:30 Amazonas FC ฟลาเมงโก 1.5 ต่อ ฟลาเมงโก
โคปา อาร์เจนตินา
07:10 แอดเลติโก ทูคูแมน กิมนาเซีย ลา พลาต้า 0/0.5 รอง กิมนาเซีย ลา พลาต้า

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันอังคารที่ 21 พฤษภาคม 2567
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
Indonesia Liga 3
13:15 Persibo Bojonegoro 0-1 PS BRT Subang
13:15 PCB Persipasi 2-2 Tornado FC Pekanbaru
13:15 ซุมเบอร์ซารี เอฟซี 1-2 พีเอสจีซี เชียมิส
13:15 757 เกปรีเอฟซี 1-2 Farmel FC
15:30 พีเอสเอ็ม มาดิอัน 2-3 Waanal Brothers
15:30 Persipani Paniai 0-1 Dejan FC
15:30 เปอร์ซิบา บันตุล 0-1 Persikota Tangerang
15:30 Persiku Kudus 1-0 Persekabpas Pasuruan
Ethiopia Higher League
14:00 จิมมา อบา จิฟาร์ 2-3 Nib FC
Thailand University League
14:00 มหาวิทยาลัยมหิดล 0-1 มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
16:10 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี 0-3 North Bangkok University
Australia FFA Cup
15:30 กาการิน ยูไนเต็ด 1-3 OConnor Knights
16:30 เซาท์โคสท์วุลเวอร์ 0-2 รอคเดลซิตี้ซัน
16:30 บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี 8-0 North Lakes United
16:30 มอร์แลนด์ ซิตี้ 0-3 โอคไลจ์ แคนนอนส์
16:30 Magic United TFA 2-2 เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์
16:30 Maroochydore Swans FC 3-5 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์
16:30 Essendon Royals 1-3 เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์
16:30 North Sunshine Eagles 2-5 อาวอนดาเล่ เอฟซี
16:30 Coogee United 0-1 มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์
17:00 เซนต์อัลบันส์เซนต์ส 1-0 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย
17:00 เปรสตัน ไลออนส์ 2-5 เซ้าท์ เมลเบิร์น
Chinese Champions League
15:30 Guangdong Red Treasure Football Club 2-0 Hainan Zhonghong
15:30 Guizhou Zhucheng Jingji FC 4-1 Guangxi Zuxing Tianxia
18:30 Guangxi Bushan 4-0 Qiandongnan Miaoling
18:30 Guangdong Mingtu 8-0 Hainan Shuangyu
Malaysia MFL Cup
16:00 Perak II 1-2 Kelantan United U23
16:15 Kedah II 0-3 Kuala Lumpur City U23
16:30 เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส 5-1 Kuching City U23
SVK U19 A
16:00 MSK Kysucke Nove Mesto U19 1-4 Odeva Lipany U19
22:30 สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19) 3-1 FC Vion Zlate Moravce U19
Vietnam Women's League
16:00 Phong Phu Ha Nam (W) 0-2 CLB TPHCM (W)
16:00 ฮา นอย 2 ( ญ ) 2-3 เซินลา(ญ)
Australia NPL Queensland U23
16:30 Gold Coast Knights U23 4-1 Redlands United U23
Myanmar Cup
16:30 ยาด­านาบอน เอฟซี 1-2 Thitsar Arman FC
16:30 หงสาวดี ยูไนเต็ด 0-0 ดากอนเอฟซี
16:30 Ispe FC 0-2 เมียวดี เอฟซี
Australian cloth
16:30 Redcliffe PCYC 2-5 บริสเบน เคไนท์ส
กระชับมิตรทีมชาติ
17:00 ฝรั่งเศส (ญ) ยู16 0-1 ไอร์แลนด์ (ญ) ยู16
17:00 โปรตุเกส(ญ) ยู16 0-4 ออสเตรีย(ญ) ยู17
22:00 มาซิโดเนียเหนือ (ยู 19) 1-5 มอนเตเนโก(ยู 19)
22:30 Nicaragua U16 2-2 Puerto RicoU16
22:30 El Salvador U16 2-0 Belize U16
22:59 ไลบีเรีย(ญ) ยู20 2-0 Guinea U20 (W)
02:00 คอสตาริกา(ยู16) 3-4 Guatemala U16
02:00 Honduras U16 1-1 Panama U16
02:00 มอริเตเนีย(ญ) ยู 20 0-2 เซียร์ราลีโอน(ญ) ยู 20
เวียดนาม ดิวิชั่น 1
17:00 กวาง นัม 2-1 บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง
17:00 ฮอง อันห์ ยาลาย 2-1 ฮองลินห์ ฮาตินห์
19:15 ฮานอย ทีแอนด์ที 2-1 ทันห์ เฮาห์ เอฟซี
19:15 โฮจิมินห์ซิตี้ 2-1 คองเอ็น เนนเดน เอฟซี
Turkey Am League
17:00 Feneryolu 3-1 Mehmet Rauf Lisesi
19:00 Ornekspor Kucukyali 1-1 Tasdelenspor
Bhutan Thimphu League
17:00 Tsirang FC 2-2 Samtse FC
เคลีก 2
17:30 ชุนนัมดรากอนส์ 1-1 ชองจู จิคจิ
17:30 Chungnam Asan 1-0 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์
17:30 โซล อี-แลน เอฟซี 1-1 บูโชน เอฟซี 1995
ไชนีสซูเปอร์ลีก
18:00 เหมยโชวเคอเจีย 0-0 เสฉวน
18:35 ชิงเต่า จงเนิ่ง 1-1 ปักกิ่ง กั๋วอัน
18:35 เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิง 1-2 เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว
18:35 เจ้อเจียง กรีนทาวน์ 3-1 อู่ฮั่น ทรี ทาวน์
19:00 เทียนจิน ไทเกอร์ 1-1 ซานตง ไท่ซาน
19:00 หนันท่ง ฉื่อยัน 1-1 ชางโจว ไลออนส์
Bangladesh Premier League Women
18:00 Suddhopuskorini Jubo SC (W) 0-1 Farashganj SC (W)
Sweden Folksam U21 Allsvenskan Norra
18:30 บรอมมาโปคาร์น่า (ยู 21) 2-1 เยอร์การ์เด้น (ยู 21)
Denmark Reserves League
19:00 ซอนเดอร์ไจสกี (สำรอง) 0-2 อัลบอร์กบีเค (สำรอง)
NOR D4
19:15 โรเซนบอร์ก บี 2-1 สตรอมก็อดเซ็ท 2
21:00 ออด เกรนแลนด์ 2 9-0 ซานด์เนส บี
22:59 สคีด ฟุตบอล บี 2-3 สปาร์ต้าซาร์พส์บอร์ก บี
22:59 สตาเบ็ค บี 3-4 ลีลล์สตรอม บี
22:59 โมลด์ บี 5-2 Kristiansund B
00:00 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ บี 1-5 KFUM 2
00:00 สปินท์ เจลอย 2-5 ฮามคาม บี
Argentina Reserve League
19:40 สปอร์ตติโว่บาร์รากัส(สำรอง) 6-0 Central Ballester (R)
21:00 บียา ดาลมิเน(สำรอง) 2-1 Club Comunicaciones Reserves
22:00 Centro Espanyol Reserves 1-0 Puerto Nuevo Reserves
22:30 Excursionistas Reserves 3-1 อคาสซูโซ(สำรอง)
22:59 เดปอร์ติโวอาเมนีโอ(สำรอง) 2-2 Deportivo Liniers Reserves
22:59 Victoriano Arenas Reserves 0-1 เจเจ ยูคุยซ่า(สำรอง)
01:00 แบนฟิลด์(สำรอง) 1-0 Independiente Rivadavia Reserves
01:00 โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) 3-1 ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง)
01:30 เบรัสเตกี(สำรอง) 0-3 El Porvenir Reserves
01:30 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล (สำรอง) 2-1 ยูเอไอ ยูคุยซ่า(สำรอง)
03:00 ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) 1-1 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง)
Egyptian Premier League
20:00 บาลาดิเยท เอล มาฮาล่า 1-0 เอล ดัคเลยาห์
22:59 เซรามิกา 1-0 NBE SC
22:59 เอล กัวน่า 0-0 ทาลา เอล เจช
พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
20:00 เอฟซี พิวนิค 3-0 เอฟซี โนอาห์
22:59 อารารัต 1-1 ชีรัค
Armenia Division 2
20:00 มิก้า 0-0 อรารัต เยเรวาน 2
20:00 FC Onor 0-6 Urartu II
20:00 Nikarm 2-6 อลาชเคิร์ท บี
Tanzania Ligue 1
20:00 เจเคที แทนซาเนีย 0-2 อาซาม เอฟซี
22:59 ซิมบ้า 4-1 Geita Gold
Mozambique Championship
20:00 Brera Tchumene 1-1 Ferrovario Lichinga
Syrian Youth League
20:00 อัล คารามาห์(เยาวชน) 2-0 Tishreen U23
Botswana Premier League
20:10 Botswana Police XI SC 2-1 Nico United
Zanzibar Premier League
20:15 Uhamiaji FC 3-1 Hard Rock SC
20:15 New City FC 2-0 Ngome FC
เฟิสต์โปรเฟสชันนัลฟุตบอลลีก
20:30 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว 1-1 โบเตฟ วราตซา
22:45 เบโร่ สตารา ซากอร่า 0-3 โลโคโมทีฟ โซเฟีย
01:00 พีริน บลากอเยฟกราด 0-0 เอฟซี ฮีบาร์
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก
20:45 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 3-0 ตอร์ปิโด มินส์ค
22:45 ซลูตัสค์ 2-0 เนเมน กร็อดโน่
Uzbekistan Professional Football League
21:00 บุนยอดกอร์ 3-2 โลโคโมทีฟ ทัชเคน
United Arab Emirates U21
21:10 อัลไอน์ (ยู 21) 0-2 Al Wahda Abu Dhabi U21
21:10 เอมิเรตส์ คลับ (ยู 21) 2-3 อัล-จาซีร่า(เอมิเรตส์) (ยู 21)
21:10 Hatta Dubai U21 2-2 อัล บาเตห์ (ยู 21)
21:10 อัล-ชาร์จาห์ (ยู 21) 7-0 คอร์ ฟัคแคน (ยู 21)
UAE League Professional
21:10 อัล นาเซอร์ ดูไบ 1-1 อัจมาน
00:00 อิตติฮัต คาลบา 2-4 อัล วาเซิ่ล
00:00 อัล อาห์ลี ดูไบ 2-1 บานนี่ ยาส
Saudi Arabia Division 2
21:55 อัล บูกาย์รียาห์ 2-3 Al-Jndal
22:59 Al-Trgee 1-3 อัล-ไคซูมาห์
23:10 อัล-ราเบีย จิดดาห์ 1-1 Al-Ameade
23:20 อัลนาจม่า(ซาอุฯ) 0-2 อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ)
01:00 อัล บาเดน 1-1 อัล-อราบี(ซาอุฯ)
01:00 อัล ซาฟา(ซาอุฯ) 1-5 Al Kholood
01:00 อัล โอลูบัช 1-0 อัล-จาบาลีน
01:00 อัล-อดาลห์ 2-0 โอฮูด มีดินา
อิรัก ลิก
22:00 อัล โชลต้า 2-1 Al Karkh
22:00 นาฟิต อัล ยันนูป 1-1 Al Talaba
22:00 นาฟิต อัลวาซาต 1-2 อัล นาจาฟ
22:00 Al Minaa 0-2 แบกแดด
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป
22:00 สโลวาเกีย(ยู 17) 0-0 สวีเดน(ยู 17)
22:00 สเปน (ยู17) 1-2 โปรตุเกส(ยู 17)
00:30 ฝรั่งเศส(ยู 17) 0-4 อังกฤษ(ยู 17)
00:30 อิตาลี (ยู 17) 2-0 โปแลนด์(ยู 17)
ลิทัวเนีย คัพ
22:00 ซิอัวลิอาย 1-1 ซูดูว่า
Montenegro U19 League
22:00 FK Podgorica U19 9-2 OFK Petrovac U19
ลีกสูงสุดของลัตเวีย
22:00 เมตต้า/ลู ริกา 1-1 ตูกุมส์-2000
Libyan Premier League
22:00 Al Athad 1-1 Asaria
22:00 อัล อิติฮัด (ลิเบีย) 0-1 เจ เวอร์โฮ ลีห์
Niger Super League
22:30 AS Douanes de Niamey 1-2 ซาเฮล SC
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
22:30 โอโตรโควิซ 1-0 Frydlant
Finland - Kakkonen Lohko
22:30 คูลบิ 04 เฮลซิงกิ 3-0 จีวาคีล่า เจเค
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา
22:30 เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า 2-1 ซีมปิน ไมชาโลวี
Gambia GFA League
22:59 Marimoo 0-1 Wallidan FC
23:30 Brikama United 0-1 Team Rhino FC
เมสตริลีก้า
22:59 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 1-0 เอฟซี คูเลสซาเล่
Norway 2.Liga
22:59 Lysekloster 4-3 เอสเค บรานน์ 2
00:00 วาร์ด ฮอเกซุนด์ 1-1 ไวกิ้ง บี
African Youth Cup U17
22:59 เบนิน (ยู17) 0-2 กานา ยู17
Kuwait Emir Cup
23:15 อัล ซัลมิย่า 0-1 อัล คาดเซีย
Germany Regionalliga
23:30 เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ 0-0 ไอทรัค แบมเบิร์ก
Gambia Division 2
23:30 Serrekunda FC 0-1 บีเค มิลาน
Finland Kolmonen
23:45 คิงส์ คัวปิโอ 6-1 Zulimanit
ออสเตรีย บุนเดสลีก้า
00:00 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 1-2 ออสเตรียเวียนนา
ออลสเวนส์คาน
00:00 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก 1-0 มอลล์บี้ เอไอเอฟ
Uruguay Reserve League
00:00 บอสตันริเวอร์(สำรอง) 0-0 Miramar Misiones Reserves
01:00 เพนาโรล(สำรอง) 5-0 ลิเวอร์พูลมอนเตวิเดโอ(สำรอง)
01:00 Deportivo Maldonado Reserve 3-0 ยูเวนตูเด้ ลาส เพียรดาส (สำรอง)
01:00 วอนเดอเรอส์เอฟซี (สำรอง) 2-1 ดีเฟนเซอร์สปอร์ติ้ง(สำรอง)
Colombia Regional League
00:00 เอฟซี เลโอเนส(สำรอง) 1-1 Tiendas Margos
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
00:00 อาร์ฮุส เอจีเอฟ 3-2 เอฟซี โคเปนเฮเก้น
Austria Amateur cup
00:00 ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี 2-1 ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
00:00 โมสส์ 2-1 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น
สเวนสกาคุปเปน
00:00 ไอเอฟเค สค๊อปเด้ เอฟเค 0-1 IK Tord
Austria Landesliga
00:00 เอสวี โกรดิก 3-0 เอสวี คูเคิล
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก
00:30 ฮาโปเอล ไฮฟา 0-3 มัคคาบี้เทลอาวีฟ
00:30 มัคคาบี้ บีไน ไรน่า 2-2 ฮาโปเอล เบนายซัคนิน
00:30 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 1-4 มัคคาบี้ ไฮฟา
Germany Landesliga (cup)
00:30 ATS Buntentor 4-5 1. FC Burg
พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
00:30 ทีเอส กาแล็กซี่ 1-1 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส
Iceland U19 League
01:00 Selfoss Hamar Aegir Arborg U19 6-1 ฟจอลเนอร์ (ยู 19)
Brazil national youth (U20) Football Championship
01:00 Nacao U20 1-1 ฟิกูเรนเซ่ เอสซี (เยาวชน)
02:50 แกลเวซ ( เยาวชน) 1-1 ริโอ บรานโก้ เอซี (เยาวชน)
Brazil Paulista Women
01:00 เซา โชเซ โดสคัมโปส (ญ) 0-0 Bragantino (W)
05:30 เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) 4-1 ตอบาเต้ ( ญ )
Ireland Leinster Senior League
01:00 บังกอร์ เซลติก 1-1 ลิฟฟีย์ เพลียส์
01:00 มหาวิทยาลัยวิทยาลัยคอร์ก 1-1 Ringmahon Rangers
01:45 Tolka Rovers 2-1 มาลาไฮด์ ยูไนเต็ด
ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
01:00 เอ็นเอซี เบรด้า 1-1 เอ็มเมน
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1
01:00 เอ็มซี โอราน 1-0 ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์
Faroe Islands Formuladeildin
01:00 Skala Itrottarfelag 0-1 เคไอ แคร๊กสวิก
เซอร์เบีย คัพ
01:15 วอจโวดิน่า โนวิ แซด 1-2 เซอร์เวน่า ซเวซด้า
Switzerland. 2. Liga Interregional
01:15 SC Buochs 1-1 Brunnen
อิตาลี C1
01:30 คาตาเนีย 1-0 อเวลลิโน่
01:30 เบเนเวนโต้ 1-0 ซาสซาริ ตอร์เรส
01:30 ยูเวนตุส(ยู 23) 1-1 คาร์ราเรเซ่
ลีกเดอซ์
01:30 โรเดซ อเวรอน 2-2 ปารีส เอฟซี
เซเรียบี
01:30 คาตันซาโร่ 2-2 เครโมเนเซ่
สวิสซูเปอร์ลีก
01:30 ลัวซานนี สปอร์ท 0-0 กราสฮ็อปเปอร์
01:30 บาเซิ่ล 0-0 อีเวอร์ดอน
01:30 ลูเซิร์น 1-2 สเตด โลซาน อูชชี
Paraguayan Division 2
01:30 Atletico Tembetary 2-1 Encarnacion FC
01:30 Deportivo Recoleta 1-0 3 เดอ เฟบเบรโร่
Argentina group C Tebolidun League Manchester
01:30 เดปอร์ติโว ปารากัวโย 0-1 Defensores de Cambaceres
01:30 เมอร์เซดีส 1-0 Puerto Nuevo
Argentina Regional League
02:00 CD Aberastain 2-1 ซาน มาร์ติน ซาน ฮวน (สำรอง)
Bolivia Liga de Futbol Prof
07:00 อินเดเพ็นดิเอ็นเต้ เปโตรเลโร 3-2 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
02:05 นูเอว่า ชิคาโก้ 3-1 เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
02:15 เอชเค โคปาโวกค์ 1-2 วาลูร์ เรย์ยาวิค
02:15 เบรย์ดาบลิค 2-1 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์
02:15 เฟรม เรย์จาวิค 1-1 อัคราเนส
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1
02:15 เคฟลาวิค 3-0 ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง
Dominican Republic Liga
03:00 Delfines Del Este 1-9 Atletico Pantoja
03:00 Atlantico FC 0-2 Cibao FC
05:00 UniversidadO M 0-0 Atletico Vega Real
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีบี
03:00 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 0-0 ปอนเต เปรตา
Colombia Copa Mustang B
03:30 คูคูต้า เดปอร์ติโว่ 1-0 เดปอร์เตส ควินดิโอ
07:00 ลาเนรอส เอฟซี 1-1 ยูเนียน แมกดาเลนา
Ecuador Campeonato Serie B
04:30 Cuniburo FC 0-0 San Antonio(ECU)
07:00 กวายากิล ซิตี้ 1-1 9 de Octubre
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
04:30 2 เด มาโย พีเจซี 2-1 Sportivo Ameliano
07:00 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง 5-0 นาซิอองนาล อซุนซิยง
USA USL League Two
05:00 ชาร์ลอ อีเกิลส์ 0-3 นอร์ทแคโรไลนา เอฟซี (ยู 23)
05:00 Tampa Bay United 4-2 St Petersburg FC Aztecs
06:30 เวสต์เชสเตอร์ยูไนเต็ด 2-2 Philadelphia Lone Star
06:30 Virginia Marauders 1-5 ไลอ้อนส์บริดจ์ เอฟซี
Brazil Serie D
05:00 คาสคาเวล พีอาร์ 0-0 Hercilio Luz SC
06:00 Serra 1-0 Democrata SL/MG
ฟุตบอลบราซิล คัพ
05:30 บรากันติโน้ 3-0 ซูซา พีบี
07:30 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 3-3 ฟอร์ตาเลซ่า
Brazil Campeonato Roraimense
06:00 River(RR) 1-1 Nautico (RR)
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
06:00 เบเลซ ซาร์สฟิลด์ 1-0 นีเวลล์ โอลด์ บอยส์
แคนาดา แชมเปี้ยนชิพ
06:00 โตรอนโต้ เอฟซี 8-1 Saint Lauren
USA โอเพ่น คัพ
06:00 ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ 0-0 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
06:30 New York City Team B 0-3 นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด
07:30 แคนซัส วิซาร์ดส์ 4-0 ทัลซ่า รัฟเนค
โคปา อาร์เจนตินา
07:10 เทมเปอร์ลีย์ 1-1 ริเวอร์เพลท
Panama Liga Prom
08:00 Sporting San Miguelito Reserves 3-1 Panama City FC