2K Shares

บ้านผลบอล ทีเด็ดบอล วิเคราะห์บอล ที่แม่นยำโดยเซียนชั้นนำพร้อมราคาบอล ตารางบอลวันนี้ที่ One2Ball

One2Ball.com คือ เว็บผลบอลสด ตารางบอลวันนี้ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์ ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ วิเคราะห์บอลทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตามราคาบอลวันนี้ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ONE2GOAL
ทีเด็ดบอลสเต็ป

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 18-03-2019

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป ลินคอล์น ซิตี้
รอง เสมอ (ENG D2 02:45)
SV วอลฮอฟ แมนเฮล์ม
สูง 2.5/3 (GER RegS 02:15)
มาลาก้า
ลบสิบ (SPA D2 03:00)
SSV จอห์น เรเกนเบิร์ก
ต่อ 0.5/1 (GER D2 02:30)
ล็องส์
ต่อ 0.25 (FRA D2 02:45)
โวลุนทารี่
ต่อ เสมอ (ROM D1 01:30)
เต็ง เบรย์ วันเดอเรอร์ส
สูง 2.5/3 (INT CF 21:30)
มาลาก้า
ลบสิบ (SPA D2 03:00)
SSV จอห์น เรเกนเบิร์ก
ต่อ 0.5/1 (GER D2 02:30)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 18-03-2019

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า
รอง 0.25 (ARG D1 07:10)
บานฟิลด์
ต่อ 0.5 (ARG D1 05:00)
S.S.D. Monza 1912
รอง 0.5 (ITA C1-B 02:45)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ เซียน ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
47668
Peemhai Mongkon 17 12/1/4 42.5 WWlWDWWLWL โคห์บ รัมเบลอ
2
46489
นันทบุตร วรรณลี 16 12/2/2 41.5 WWDwwWWDwW ลิเมอริค เอฟซี
3
43032
Pawitchad Kuntotom 17 12/0/5 39.5 WWWLWlWLWW บานฟิลด์
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ เซียน ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
63771
Rung Kul 1/16 15 (16) 500.00
WwWWL
WWWWW
WLWwL
โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
ลิเมอริค เอฟซี
อโพลลอน สมายร์นิส
อฌักซิโอ้ GFCO
2
731
โยชิโยชิตะ 3/17 12 (17) 500.00
WWWWW
wWwWW
lLLLl
มาลาก้า
ลินคอล์น ซิตี้
ล็องส์
เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก
ฮันซ่า รอสต๊อค
3
48382
BL 2/14 13.5 (14) 500.00
LWWLL
LWLLL
LWWWL
โคห์บ รัมเบลอ
เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก
อฌักซิโอ้ GFCO
บานฟิลด์
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า
TDEDSIAM
iOS-One2Ball
Android-One2Ball

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] Primera División
  07:10 Huracan Huracan VS Estudiantes Estudiantes  
ONE2GOAL

ข่าวฟุตบอล

“ออสปิน่า”อาการดีกลับพักฟื้นที่บ้านหลังน็อคคาสนาม-ถอนตัวทีมชาติ

“ออสปิน่า”อาการดีกลับพักฟื้นที่บ้านหลังน็อคคาสนาม-ถอนตัวทีมชาติ

ดาวิด ออสปิน่า ออกจากโรงพยาบาลและกลับไปพักฟื้นที่บ้านเป็นที่เรียบร้อย หลังจากได้รับบาดเจ็บศีรษะในเกมที่นาโปลีเปิดบ้...
“ราโย”ปลดมิเชลหลังแพ้รัวๆ รั้งรองบ๊วย-ลือดึงเฆเมซคืนเก้าอี้

“ราโย”ปลดมิเชลหลังแพ้รัวๆ รั้งรองบ๊วย-ลือดึงเฆเมซคืนเก้าอี้

ราโย บาเญกาโน่ ประกาศปลดกุนซือ มิเชล หลังจากพาทีมแพ้ 7 นัดรวดและรั้งรองบ๊วยลาลีก้าในตอนนี้เมื่อคืนวันอาทิตย์ที่ผ่าน...

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ONE2GOAL

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันจันทร์ที่ 18 มีนาคม 2562
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
Senior Cup
21:30 เบรย์ วันเดอเรอร์ส คาร์บินทารี เอฟซี 1/1.5 ต่อเบรย์ วันเดอเรอร์ส $$$
ไอร์แลนด์ ลีก คัพ
22:00 โคห์บ รัมเบลอ ลิเมอริค เอฟซี 0.5 ต่อโคห์บ รัมเบลอ $$$
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
22:59 คอนคอร์เดีย เชียจน่า AFC Hermannstadt ลบสิบ AFC Hermannstadt $$$
01:30 ซีเอส โวลุนทารี โบโตซานี่ เสมอ ต่อซีเอส โวลุนทารี $$$
ซูเปอร์ลีก กรีซ
00:00 อาริส ซาโลนิก้า อโพลลอน สมายร์นิส 1.5/2 ต่ออาริส ซาโลนิก้า $$$
เยอรมันลีกา 3
01:00 ฮันซ่า รอสต๊อค เฮลเลนเชอร์ เอฟซี เสมอ รองเฮลเลนเชอร์ เอฟซี $$$
Germany Regionalliga
02:15 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม ทีเอสวี ชไตน์บัค 0.5 - 5 รองทีเอสวี ชไตน์บัค $$$
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
02:30 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก กรอยเธอร์ เฟือร์ธ 0.5/1 - 10 ต่อเอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก $$$
ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
02:45 อฌักซิโอ้ GFCO ล็องส์ 0.5 - 5 ต่อล็องส์ $$$
อังกฤษ ดิวิชั่น 2
02:45 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ ลินคอล์น ซิตี้ ลบสิบ ลินคอล์น ซิตี้ $$$
อิตาลี C1
02:45 ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี มอนซ่า 1912 0.5 - 5 รองมอนซ่า 1912 $$$
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
03:00 นูมานเซีย มาลาก้า ลบสิบ นูมานเซีย $$$
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
05:00 บานฟิลด์ โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า 0.5 ต่อบานฟิลด์ $$$
07:10 ซีเอ ฮูราแคน เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า ปป - 5 รอง เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันอาทิตย์ที่ 17 มีนาคม 2562
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
12:00 คอนซาโดล ซัปโปโร 1-3 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
12:00 วิสเซล โกเบ 1-1 ชิมิสุ เอส-พัลส์
13:00 เซเรโซ โอซาก้า 1-2 อูราวะ เรด ไดมอนส์
13:00 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 0-1 กัมบะ โอซาก้า
13:00 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 1-0 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี
14:00 โออิตะ ตรินิต้า 2-0 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
15:00 โชนัน เบลมาเร่ 2-1 เวกัลตา เซนได
เค-ลีก
12:00 แดกู เอฟซี 1-1 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี
12:00 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 0-1 แกงวัน เอฟซี
14:00 โปฮัง สตีลเลอร์ 4-1 กยองนัม เอฟซี
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
12:00 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 1-1 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
12:00 เกียวโต แซงก้า 0-1 คาชิว่า เรย์โซล
12:00 ฟาเจียโน โอคายามา 2-1 อวิสปา ฟูกูโอกะ
12:00 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 1-0 โอมิยะ อาร์ดิย่า
12:00 เอฟซี กิฟู 0-0 คาโกชิม่า ยูไนเต็ด
12:00 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 2-0 วี-วาเรน นากาซากิ
12:00 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 6-1 มาชิดา เซลเวีย
14:00 เอฮิเมะเอฟซี 2-1 รีโนฟา ยามากูชิ
รัสเซีย ดิวิชั่น 1
12:00 เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 1-0 ทอม ทอมสค์
16:00 ซิเบียร์ 0-2 สปาร์ตัก ตัมบอฟ
17:00 โรเตอร์ โวลโกกราด 1-0 เอฟเค คิมกี้
18:00 เอฟซี โอลิมปิเยทส์ 0-1 ชินนิค ยาโรสลาฟ
20:00 ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก 1-0 เฟเคิล
21:00 มอร์โด้เวีย ซารานสค์ 0-0 ลุช เอเนอร์จีย่า
21:00 ตอร์ปิโด อาร์มาเวียร์ 0-0 อแวนการ์ด คุร์สค์
Japanese League Division 3
12:00 คาเตอเลอร์ โตยามา 1-3 ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี
HongKong 2 Division League
12:30 ซันไห่ เลื่อน North District FC
12:30 Sham Shui Po เลื่อน เกาลูน ซิตี้
12:30 เซา โฮเซ เอพี เลื่อน ถั่ง ซิง เอฟซี
ออสเตรเลีย ลิก เอ
13:00 เวลริงตัน โฟนิค 3-1 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์
15:10 ซิดนีย์ เอฟซี 0-2 เมลเบิร์น ซิตี้
K League Challenge
13:00 กวางจู เอฟซี 1-1 ปูซานไอปาร์ค
13:00 ชุนนัมดรากอนส์ 1-0 เอฟซี อันยาง
รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
13:00 อูฟา เยาวชน 1-0 เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ เยาวชน
15:30 โลโคโมทีฟ มอสโก เยาวชน 1-3 เอฟเคครัสโนดาร์เยาวชน
Australia New South Wales NPL Women
13:10 แม็กอาเทอร์ แรมส์ (ญ) 0-2 นอท์เทริน ไทเกอร์ เอฟซี (ญ)
13:10 นอร์ธเวสท์ ซิดนีย์ โคอาล่าส์ (ญ) 2-2 Illawarra Stingrays (w)
ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
13:30 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส 0-3 South Coast Wolves
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1
13:30 Kai Jing 0-5 อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล
16:30 หยวน ลอง เอฟซี 2-2 ลีแมน
Chinese Football League Divison 2
14:00 ฮาร์บิน ยี่เถิง เอฟซี 2-1 Guangxi Baoyun FC
14:00 Taizhou Yuanda 2-2 เสิ่นหยาง เออบาน
จีน ลีก ดิวิชั่น 1
14:30 Guangdong Southern Tigers 0-0 ปักกิ่ง เอ็นเตอร์ กรุ๊ป เอฟซี
14:30 เซี่ยงไฮ้ เซินซิน 0-0 ซีฉวน อันนาเพอน่า
18:30 เจ้อเจียง กรีนทาวน์ 2-1 เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง
Australian cloth
15:00 เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี เลื่อน เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด
15:00 เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี เลื่อน เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด
Turkey U21 Super League
16:00 เคย์เซริสปอร์ (ยู 21) 0-1 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค (ยู 21)
16:00 บูร์ซาสปอร์ (ยู 21) 1-1 กาลาตาซาราย (ยู 21)
16:00 เยนิ มาลัตยาสปอร์(ยู 21) 2-2 อันคารากูคู(ยู 21)
Romania - Liga 2 Seria
16:00 ริเพนเซีย ทิมิโซอารา 1-2 Sportul Snagov
Turkey U21 Ligi 1
16:00 อดาน่าสปอร์ (ยู 21) 0-1 เกนเคลอร์บิลิจี้ (U21)
16:00 Afjet Afyonspor U21 0-3 เดนิซลิสปอร์ (ยู 21)
16:00 Altay U21 1-0 คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์(ยู 21)
16:00 โบลูสปอร์(ยู 21) 2-1 บาลิเคซิสปอร์(ยู 21)
กระชับมิตรทีมชาติ
16:05 เบลารุส(ญ) ยู17 3-0 ลัตเวีย(ญ) ยู17
19:45 มาเลเซีย (ยู22) 1-1 ออสเตรเลีย (ยู 22)
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
16:15 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 0-1 อัสติ นาดลาเบม
21:00 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 2-3 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก
21:00 ฮราเดตส์กราลอเว 3-0 ปรอสเตียยอฟ
21:00 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 0-0 วิทโควิซ
22:59 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 3-2 เบอโน่
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
16:15 เวลเก เมซิริคิ เลื่อน เอสเค จิสกร้า รีมารอฟ
16:15 ยูนิโก้ 3-1 Vrchovina
16:15 เวลเก เมซิริคิ เลื่อน เอสเค จิสกร้า รีมารอฟ
16:30 บัลโดซิ คาร์โลวีวารี 1-0 Sokol Brozany
SAFF Women’s Championship
16:15 ศรีลังกา ( ญ ) 0-5 อินเดีย (ญ)
Czech Republic U21 League
16:15 ดูก้า ปราฮา (ยู 21) 1-6 มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21)
17:00 คาร์วิน่า (ยู 21) 0-2 บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
19:00 เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21) 4-2 ฟุตบอล ทริเน็ค (ยู 21)
Austria Erste Division
16:30 ดับบริวเอสจี วัตเท่น 5-1 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์
สโลวาเกีย ลิกา 1
21:00 ดูนาจสก้า สเตรด้า 1-1 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค
พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
17:00 บานานต์ส 3-1 อรารัต เยเรวาน
17:00 อลาชเคิร์ต 0-1 เอฟซี อแวน อคาเดมี่
Ukraine U21 Liga
17:00 อาร์เซน่อล เคียฟ(ยู 21) 1-2 เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21)
German Womans League
17:00 แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) 1-1 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ)
22:00 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) 1-1 เอสซีซันด์(ญ)
พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
17:00 เอสปันญ่อล(หญิง) 2-0 เซบีญ่า(หญิง)
17:00 มาลาก้า (ญ) 0-1 เลบานเต้(หญิง)
18:00 CDEF Logrono (w) 2-1 มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ)
18:00 Colegio Aleman Valencia Women 6-0 สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(หญิง)
18:00 เรอัล โซเซียดาด(หญิง) 2-0 ราโย่ บาเยกาโน่ (หญิง)
19:00 แอตเลติโก้ มาดริด(หญิง) 0-2 บาร์เซโลน่า(หญิง)
19:00 ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) 3-1 แอธเลติก บิลเบา(หญิง)
กระชับมิตร (สโมสร)
17:00 Annabichler SV 3-3 Gurnitz
21:00 เฟรดริกซ์สตรัด 3-4 สตรอมเมน
02:00 ซีอาร์บี มาเธอร์ ยุโรป 3-0 CEO AL
BSWCP
17:00 ปาเลสไตน์ (ฟุตบอลชายหาด) 2-2 โอมาน (ฟุตบอลชายหาด)
Hungary Womens Division 1 League
17:00 ETO กีโอรี่ (ญ) 1-6 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ)
19:00 Astra Hungary Women 1-3 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ)
Poland Womans League
17:00 เบียล่า พอดลาสก้า (ญ) 0-0 เอแซดเอส วาลบ์จิก (ญ)
Germany Youth U19 League
17:00 เอฟเอสวี แฟรงค์เฟิร์ต (ยู 19) 1-6 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19)
19:00 SV Rodinghausen U19 1-3 โอเบอร์เฮาเซ็น(ยู 19)
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
17:00 โคโลญจน์ (ญ) 1-1 เอสวี ไวน์เบิร์ก(ญ)
17:00 ซาบรุคเค่น(ญ) 4-1 เอสวี เม็พเพ่น (ญ)
17:00 ยูเอสวี เยน่า (ญ) 1-1 บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ)
19:30 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 3-1 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม
19:30 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 3-1 อิงโกลสตัดท์
19:30 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก เลื่อน โคโลญจน์
19:30 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก เลื่อน โคโลญจน์
19:30 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก เลื่อน โคโลญจน์
19:30 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก เลื่อน โคโลญจน์
Spain Segunda Women
17:00 อัสปัญญอล บี (ญ) 2-3 ซานต์ กาเบรียล(หญิง)
17:00 ลอร์ก้า (ญ) 1-0 เลบันเตบี (ญ)
Poland Division 4
17:00 Lechia Tomaszow Mazowiecki 2-0 Ruch Wysokie Mazowieckie
21:00 Radunia Stezyca 6-0 โปกอน เซซิน 2
Spanish Bizkaia-Tercera Division
17:15 ซีดี ซานตูนซี่ 1-1 ลากุล โอแนค
17:15 Sodupe UC 3-1 ปาเซ เคอี
17:30 กอร์โดบา บี 2-2 เอดี เซวตา
18:00 ซีดี การีนา 2-1 เอซิจา
18:00 เอซเตรมาดูรา บี 4-1 เจเรซ
18:00 Olivenza FC 0-1 CD Diocesano
18:00 โอเบียโด ยูนิเวอร์ซิตี้ 1-2 CD Covadonga
18:00 เอฟซี อัสโค 0-2 ยูเอ ฮอร์ต้า
18:15 ลัวเซเตนเซ่ 0-3 เอสดี ฟอร์เมนเตรา
18:30 UB Lebrijana 0-4 เรอัล เบติส 2
19:00 UD Las Zocas 2-1 CD Union Puerto
19:15 คลับ มาริโน่ 1-1 Villa Santa Brigida
22:30 CF Calamocha 0-1 อูเตโบ เอฟซี
Spanish Segunda Division B
17:30 แอธเลติก บิลเบา บี 2-1 อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่
17:30 เซบีย่า แอตเลติโก 2-1 ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย
18:00 บูร์โกส ซีเอฟ 3-0 ลาส พัลมาส แอตเลติโก้
18:00 ฟูเอนลาบราดา 0-0 เรอัล มาดริด กัสติยา
18:00 ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด 1-1 คูลทูรัล เลโอเนซ่า
18:00 เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว 1-2 ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส
18:00 แอตเลติโก บาเรียเรส 1-0 บียาร์เรอัล บี
18:00 คอนเควนเซ่ 0-1 ซีดี เอโบร
18:00 เมลิลล่า 2-0 จูมิลล่า
18:00 ยูดี อิปวิสซ่า 1-0 ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา
22:00 เซลต้า บีโก้ บี 2-1 ซาลามังก้า
22:00 ซีเอฟ เปราลาดา 0-0 เตรูเอล
22:30 ยูอี โอลอต 0-0 ออนทินเยนท์
22:59 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 2 1-1 โครูโช่ เอฟซี
22:59 ซีดี กัวจูเอโล 1-0 ลีพิโด เดอ บัวซาส
22:59 ซีเอฟ ซาลามันติโน่ 3-0 ปอนเตเบดรา
22:59 กาลาฮอร์รา 0-1 ราซิ่ง ซานตานเดร์
22:59 ยูเนี่ยน แลงเกรโอ 0-2 บาราคแอลโด
22:59 เรอัล ยูนิโอน 0-4 ซีดี อิซาร่า
22:59 กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า 1-0 เรอัล โซเซียดาด บี
22:59 ซีดี ตูเดลาโน่ 1-1 มิรานเดส
22:59 อัลโคยาโน่ 1-1 บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา
22:59 ซาบาเดย์ 1-1 ยูอี คอร์เนลล่า
22:59 บาดาโฮซ 1-0 กรานาดา ซีเอฟ บี
22:59 CD El Ejido 2012 0-0 มาร์เบลล่า
22:59 เรอัล มูร์เซีย 0-2 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่
22:59 เรเครติโบ อูเอลบา 1-1 ซีดี ซาน เฟอร์นานโด
22:59 วิลล่าโนเวนเซ่ 1-1 ดอน เบนิโต้
23:15 คาสเตลล่อน 2-1 บาดาโลน่า
23:30 Atletico Malagueno 2-0 อัลเมเรีย 2
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
17:30 มาลัตญ่า เบเลดิเยสปอร์ 3-1 อันคารากูคู
20:00 เคย์เซริสปอร์ 1-1 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
22:59 บูร์ซาสปอร์ 2-3 กาลาตาซาราย
Turkey 2 Ligi A
17:30 อัลเตย์สปอร์ 4-0 คาราบุคสปอร์
17:30 Afjet Afyonspor 1-3 เดนิซลิสปอร์
20:00 อดาน่าสปอร์ 0-1 เกนเคลอร์บิลิจี้
20:00 โบลูสปอร์ 1-0 บาลิเคซิสปอร์
พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
17:30 วิโตชา บิสตริต้า 0-3 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
20:00 เอฟซี ดูนาฟ รูส 1-1 เชอร์โน มอร์วาร์น่า
22:30 สลาเวีย โซเฟีย 0-1 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว
Turkiye Lig3
17:30 Sariyer 3-1 Bodrumspor
18:30 ซานลิอูร์ฟาสปอร์ 3-0 บันไดมาสปอร์
19:00 ซาคาร์ยาสปอร์ 2-0 อียูบสปอร์
19:00 Usakspor 1-2 อินโกลสปอร์
ลาลีกา สเปน
18:00 เออิบาร์ 1-2 เรอัล บายาโดลิด
22:15 เอสปันญ่อล 0-1 เซบีย่า
00:30 บียาร์เรอัล 3-1 ราโย่ บาเยกาโน่
00:30 บาเลนเซีย 0-0 เกตาเฟ่
02:45 เรอัล เบติส 1-4 บาร์เซโลน่า
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
18:00 เรอัล โอเบียโด 2-0 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
22:00 คอร์โดบ้า 1-2 สปอร์ติ้ง กิฆอน
00:00 อัลเมเรีย 0-0 กรานาดา ซีเอฟ
00:00 โอซาซูน่า 3-0 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า
02:00 ลาส พัลมาส 1-2 มายอร์ก้า
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
18:00 เอฟซี อูฟา 0-1 เทเลค กรอซนี่ย์
20:30 โลโคโมทีฟ มอสโก 1-0 เอฟซี คราซ์โนดาร์
22:59 สปาร์ตัก มอสโก 1-1 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
Estonia Meistri Liiga
18:00 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ 0-1 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์
ไทย พรีเมียร์ลีก
18:00 การท่าเรือ เอฟซี 1-1 ปตท.เอฟซี ระยอง
18:00 สมุทรปราการ ซิตี้ 0-0 สุโขทัย เอฟซี
19:00 แบงค็อก ยูไนเต็ด 0-1 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
ไทย ดิวิชั่น 1
18:00 อาร์มี่ ยูไนเต็ด 1-0 อุดรธานี
18:00 ระยอง เอฟซี 3-1 ราชนาวีสโมสร
19:00 อยุธยา เอฟซี 1-1 ศรีสะเกษ เอฟซี
19:00 ขอนแก่น เอฟซี 1-1 อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด
Germany Regionalliga
18:00 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 3-2 วีเอฟอาร์ กราซิงค์
19:30 บูดิสซ่า บัวซอน 0-1 เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์
19:30 เบอร์ลิเนอร์เอเค07 2-0 ชามนิตเซอร์
19:30 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) 3-1 เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03
19:30 เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก 3-1 วีเอฟบีเออร์บัค
19:30 แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ 2-0 บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี
19:30 เอฟซี โอเบอร์เลาซิทส์ 0-0 เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ
20:00 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 2-0 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน)
20:00 วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 1-1 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน)
20:00 ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก เลื่อน บีเอสวี เรห์เด้น
20:00 ซังค์ เพาลี 2 เลื่อน เกอร์มาเนีย อีเกสโตร์ฟ
20:00 ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก เลื่อน บีเอสวี เรห์เด้น
20:00 ซังค์ เพาลี 2 เลื่อน เกอร์มาเนีย อีเกสโตร์ฟ
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
18:15 วีวีวี เวนโล 0-1 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
20:30 อาแซด อัลค์มาร์ 1-0 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
20:30 โกรนิงเก้น 1-0 เอดีโอ เดน ฮาก
22:45 เอ็กเซลซิเออร์ 0-2 พีอีซี ซโวลล์
Portugal Liga de Honora
18:15 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า 1-1 เอสโตริล
22:00 สปอร์ติ้ง โควิลฮา 2-0 ฟามาลิเคา
22:00 โควา พีดาเด้ 1-1 ปอร์โต้(B)
22:00 วาร์ซิม 1-1 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่
00:00 วิตอเรีย กิมาไรส์ บี 1-0 เอสซี เฟยเรนเซ่
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
18:30 เจนัว 2-0 ยูเวนตุส
21:00 เอ็มโปลี 2-1 โฟรซิโนเน่
21:00 อตาลันต้า 1-1 คิเอโว่
21:00 ลาซิโอ 4-1 ปาร์ม่า
00:00 นาโปลี 4-2 อูดิเนเซ่
02:30 เอซี มิลาน 2-3 อินเตอร์ มิลาน
Turkey 3. Ligi B
18:30 Artvin Hopaspor 0-2 Ergene Velimese
Italian Women Division 1
18:30 เอซี มิลาน(ญ) 1-0 ฟลอเรนซ์(ญ)
เยอรมันลีกา 3
19:00 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส 0-2 คาร์ลสรูห์ เอสซี
20:00 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 3-0 เอสวี เม็พเพ่น
Poland Division 2
19:00 กริฟเวเฮอโรโว่ 1-1 โปกอน ซีดล์เซ
19:05 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 3-2 ราดอมเมียร์ก ราดอม
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
19:00 เอฟซี ซิโอนี่ 1-0 ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี
Scotland Womens Premier League
19:00 มหาวิทยาลัย สเตอร์ลิง (ญ) 0-3 สปาร์ตันส์ (ญ)
Argentina Reserve League
19:00 แบนฟิลด์(สำรอง) 0-0 โกดอย ครูซ (สำรอง)
19:00 ราซิ่ง คลับ (สำรอง) 5-3 เบลกราโน่(สำรอง)
19:20 San Martin de Tucuman Reserves 1-1 บานฟิลด์(สำรอง)
บุนเดสลีก้า เยอรมัน
19:30 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน 1-3 แวร์เดอร์ เบรเมน
21:30 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต 1-0 เนิร์นแบร์ก
00:00 บาเยิร์น มิวนิค 6-0 เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05
พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์
19:30 ดันดี 0-1 เซลติก
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
19:45 อเมเจอร์ 0-1 วีบรอก
19:45 เฮลซิงกอร์ 0-2 เฮอฟอล์จ โคเก้
19:45 ฮวิโดฟ ไอเอฟ 0-2 โรสกิลด์
19:45 Nykobing Falster 1-1 ลิงบี้
19:45 ซิลเคบอร์ก 2-1 เฟรเดอริเซีย
19:45 ทิซเตด เอฟซี 2-3 นาเอสเวด
ซูเปอร์ลีก กรีซ
20:00 โอเอฟไอ เครเต้ 2-0 เลวาเดียกอส
21:00 พีเออี อโตรมิตอส 0-1 เออีเค เอเธนส์
00:30 พานิโอนิออส 1-0 สโกดา ซานธี
Greece - Football League
20:00 อิราคลิส 2-1 อิททิทอส สปาต้า
20:00 อปอลล่อน ลาริสซ่า 0-1 เออี คาไรสคาคิส
20:00 พานาคายคิ 2005 2-2 โดซา ดรามัส
22:00 เออร์โกเทลิส 4-1 ไอโรโดทอส
ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
20:00 เอฟเค ปาลังกา 1-1 พาเนเวซี่ส์
Finland Suomen Cup
20:00 เจเอส เฮอร์คิวลีส 0-2 อินเตอร์ ตูร์คู
พรีเมียร์ลีก อิหร่าน
20:00 ซบ อฮัน 2-0 เอสเตกัล คูซสถาน
20:00 เพย์กัน 1-1 ซาแนท นาฟ
Brazil Campeonato Paulista B
20:00 ลิเนนเซ่(บราซิล) 1-3 เพนาโปเลนเซ่
20:00 เตาบาแต 3-1 นาซีอองนัล เอสพี
05:00 อินเตอร์ เด ลีเมย์รา 1-2 เอเอ ปอร์ตูเกซ่า
Brazil Campeonato Paulista C
20:00 อีซีเซา เบอร์นาร์โด/เอสพี 4-2 ตาโบเอา ดา เซร่าเอสพี
20:00 Batatais 0-2 Barretos SP
20:00 เออี เวโล คลับ เอสพี 3-1 Monte Azul SP
21:00 โนโรเอสเต้ 1-1 ริโอ เพรโต
CAF Confederation Cup
20:00 ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ 1-0 รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน
20:00 เอตัวล์ ดู ซาเฮล 1-0 ซาลิ ตาส
20:00 เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล 0-1 สฟาเคซี
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1
20:00 เอฟเค วัลเมียรา 2-0 บีเอฟซี เดากวาฟิลส์
England U23 League Cup
20:00 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23) 2-1 วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23)
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
20:30 โอลิมปิก ลียง 3-2 มงต์เปลลิเย่ร์
21:00 แร็งส์ 1-0 น็องต์
22:59 บอร์กโดซ์ 1-1 แรนส์
03:00 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 3-1 โอลิมปิก มาร์กเซย
อิตาลี C1
20:30 ไรติ 1-0 คาตันซาโร่
20:30 คาตาเนีย 1-0 ยูเว่ สตาเบีย
20:30 เอเอสดี ซิกุล่า เลอองซิโอ 1-0 โมโนโปลี
20:30 คาเวเซ่ 4-0 ปากาเนเซ่
20:30 บิสเซลเย 1913 0-0 ซิราคูซ่า
20:30 เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ 4-1 ทราปานี่
20:30 คาเซอตาน่า 1908 3-4 วิเทอเบเซ่
20:30 เพซาโร 0-1 ซุดติโรล อัลโต้
22:30 ริมินี่ 0-1 ราเวนน่า
22:30 เฟอรัลพิซาโล 1-1 แซมเบเนเดทเซ่
22:30 เจียน่า เออมินิโอ 4-0 กุบบิโอ
22:30 เตราโม่ 1-2 ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า
22:30 แตร์นาน่า 0-3 ไอโมเลเซ่
22:30 วิเชนซ่า 0-2 ตริเอสติน่า
00:30 วิโบเนเซ่ 1-0 แรนเด
Switzerland Challenge League
20:30 เคียสโซ 3-1 เอฟซี วิล 1900
21:00 วินเตอร์ทูร์ 0-1 อารัว
พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
20:30 ชิปป้า ยูไนเต็ด 1-1 ไฮแลนด์ส พาร์ค
Womans French Le Championnat
20:45 ดีฌง(ญ) 0-2 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ)
อิตาลี เซเรีย บี
21:00 ปาแลร์โม่ 4-1 คาร์ปิ
21:00 เอซี เวนิช 1-1 เครโมเนเซ่
03:00 โครโตเน่ 2-2 เลชเช่
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
21:00 ปาโตรนาโต ปารานา 2-0 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย
23:15 ทัลเลเรส 1-3 คลับ อัตเลตีโก ติเกร
01:30 โรซาริโอ เซ็นทรัล 0-1 ซาน ลอเรนโซ่
03:45 ริเวอร์เพลท 3-0 อินดิเพนเดนเต้
06:00 ซานมาร์ติน ทูคูมัน 1-4 โบคา จูเนียร์ส
อังกฤษ เอฟเอ คัพ
21:00 มิลล์วอลล์ 2-2 ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน
ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
21:00 FC โบฮีเมี่ยนส์ 1905 0-0 โอปาว่า
23:30 ไพรบราม 0-2 สลาเวีย ปราก
ไซปรัส ดิวิชั่น 1
21:00 ปาโพส 0-1 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า
22:59 อัลกิ โอโรกลินี 1-4 โดซ่า คาโตโกเปีย
22:59 อปอลลอน ลิมาสซอล 1-3 อโปเอล นิโคเซีย
โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
21:00 เฮชเอ็นเคกอริก้า 1-2 ดินาโม ซาเกร็บ
23:30 ริเยก้า 3-1 แซดเอ็นเคโอซีเยค
India Super League
21:00 เบงกาลูรู 0-0 เอฟซี กัว
Brazil Campeonato Mineiro Division 1
21:00 คาล์เด้นเซเอ็มจี 3-0 Tupynambas
02:00 อัตเลติโก มิไนโร่ 3-2 อเมริกา มิไนโร่
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1
21:00 AS Ain Mlila 1-0 ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์
21:00 โอลิมปิก เมเดีย 1-0 เจเอส คาบิลี่
22:00 อีเอส เซทิฟ 4-1 เอ็มซี โอราน
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
21:15 ฟูแล่ม 1-2 ลิเวอร์พูล
23:30 เอฟเวอร์ตัน 2-0 เชลซี
Poland Ekstraklasa
21:30 ปิแอส กลิวิส 2-1 เมียดิซ เลกนิก้า
21:30 ซาเกลบี้ ลูบิน 0-0 อาร์ก้า กดิเนีย
00:00 วิสล่า คราคอฟ 3-2 คราโคเวีย คราคอฟ
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
22:00 อาเวส 0-1 ชาเวซ
22:00 นาซิอองนาล ดา มาไดร่า 0-1 ริโอ อาฟ
00:30 โมไรเรนเซ่ 0-4 เบนฟิก้า
03:00 ทอนเดลา 1-1 เฟยเรนเซ่
ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
22:00 บาเซิ่ล 2-2 ยัง บอยส์
22:00 เอฟซี ธูน 1-1 ลูเซิร์น
22:00 เอฟซี ซูริค 2-1 เนอชาแตล ซามักซ์
Ukrainian Premier League
22:00 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ 0-1 เอฟซี ลวีฟ
22:00 เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ 1-1 อิลลิชิเว็ตส์
00:30 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค 1-2 ดินาโม เคียฟ
โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
22:00 เอ็มซีโอ อุจดา 0-0 เรพิด คลับ อวด เซม
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
22:00 โคโล โคโล่ 2-3 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า
02:00 เดปอร์เตส อิควิกกัว 3-3 ปาเลสติโน่
04:15 คอนอูมโบ ยูนิโด 1-1 ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า
06:30 เอฟเวอร์ตัน ซีดี 1-0 ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
22:30 กาซ เมตาน เมดิอัส 2-1 ดินาโม บูคาเรสต์
01:30 เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย 0-2 สเตอัว บูคาเรสต์
ออสเตรีย บุนเดสลีกา
22:59 สตวร์มกราซ 1-0 ออสเตรียเวียนนา
22:59 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 2-2 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า
22:59 ราปิด เวียนนา 2-2 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก
22:59 เอสเคเอ็น ซังค์ พอลเท่น 0-1 แมตเตอร์สเบิร์ก
22:59 เรนดอร์ฟ อัลทัช 1-2 แอลเอเอสเค ลินซ์
22:59 เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค 0-2 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
22:59 เอฟซี โคเปนเฮเกน 3-1 โฮโบร
22:59 มิดทิลแลนด์ 2-1 ซอนเดอร์ไจสกี
22:59 เอสเบิร์ก 2-1 เวเจิล
22:59 เอซี ฮอร์เซ่นส์ 1-3 บรอนด์บี้
22:59 อัลบอร์ก 3-1 อาร์ฮุส เอจีเอฟ
22:59 เวนด์ซีเซล 0-1 นอร์ดเจลแลนด์
22:59 โอเดนเซ่ 1-0 แรนเดอร์ส
โปแลนด์ ลิกา 1
22:59 พุชช่า นิโปโลมิเช่ 0-0 ออด้าโอพอล
00:00 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 1-0 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า
Serbian Superliga
22:59 เอฟเค แรด เบลเกรด 0-3 เซอร์เวน่า ซเวซด้า
00:00 มัลโดส ลูการ์นี 3-1 เอฟเค วอซโดวัค
01:00 วอจโวดิน่า โนวิ แซด 0-0 คูคาริคกิ สตานคอม
สโลวีเนีย ลิกา 1
22:59 เอ็นเค อลูมินิจ 4-0 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่
02:00 เอ็นดี กอริก้า 2-1 ดอมซาเล่
Egyptian Premier League
22:59 เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย 1-1 ฮาราส เอล เฮดู๊ด
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
23:15 สปอร์ติ้งคริสตัล 4-1 ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่
01:30 คาร์ลอส แมนนุซซี่ 3-2 Molinos El Pirata
03:30 Alianza Universidad 2-1 เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่
04:00 เอฟบีซี เมลการ์ 2-1 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
00:00 ออสเทนเด้ 0-2 อันเดอร์เลชท์
00:00 แซงต์ ทรุยด็อง 0-2 เคเอเอ เกนท์
00:00 ซูลเต้ วาเรเกม 3-3 ราซิ่ง เกงค์
00:00 คลับบรูซ 1-2 มูสครอน เปรูเวลซ์
00:00 เคเอสซี โลเคอเรน 3-1 เซอร์เคอร์ บรูซ
00:00 ชาเลอร์รัว 1-2 เคเอเอส ยูเปน
00:00 สตองดาร์ด ลีแอช 4-3 วาสแลนด์ บีเวเรน
00:00 คอร์ไทรจ์ 2-0 รอแยล อันท์เวิร์พ
พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
00:00 ฮาโปเอล เคอร์ยัต 0-1 มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า
01:15 มัคคาบี้ เนทันย่า 0-1 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
02:00 ฮาโปเอล ไฮฟา 0-0 เบต้าเยรูซาเล็ม
Ecuador Copa Pilsener A
00:00 แอลดียู กีโต้ 0-1 โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส
03:00 เฟอร์ซา อมาริลลา 0-3 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์)
05:30 คลับสปอร์ต เอเมเลค 2-1 ซีดี เอล นาซิอองนาล
Sweden Cupen
00:15 เอไอเค โซลน่า 1-1 เอเอฟซี เอสคิลทูน่า
เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น
01:00 โตลูก้า 2-0 อัตลาส
07:05 ซานโตส ลากูน่า 1-2 เนกาซ่า
09:00 เลออน 2-0 เวราครูซ
Brazil women's League
01:00 ซานโตส (ญ) 3-0 Foz Cataratas (w)
04:00 ไอรานดูบา (ญ) 0-3 ฟลาเมงโก/อาร์เจ(ญ)
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
01:05 นูเอว่า ชิคาโก้ 1-1 ชาคาริตา จูเนียร์ส
02:00 ซีเอ บราวน์อโดรกู 1-0 อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย
02:00 เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ 5-1 เดปอร์ตีโบ โมรอน
02:00 กิลเลอร์โม่ บราวน์ 3-0 แอตเลติโก้ มาลา เดอ ซันติอาโก
02:00 ลอส อันเดส 2-0 ซานตา มาริน่า
02:00 โอลิมโป บาเฮีย บลังกา 0-2 เทมเปอร์ลีย์
05:00 เอลมาโกล 3-0 เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่
05:00 เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี 2-0 กิมนาเซีย จูจุย
06:00 แอดเตริโค ราแฟล่า 1-0 อินสติทูโต เด คอลโดบา
Brazil Campeonato Goiano Division
01:30 อิโพรา อีซี 0-1 แคร๊ค จีโอ
01:30 โนโว ฮอริซอนท์ จีโอ 1-3 เอเอ อนาโปลิน่า
02:00 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 2-1 โกยาส
Bolivia Liga de Futbol Prof
02:00 Royal Pari FC 4-1 รีล โปโตซี่
02:00 ออโรร่า 3-2 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร
03:00 โบลิวาร์ 4-1 สปอร์ต บอยส์
04:15 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 3-1 คลับ กัวบิร่า
06:30 บลูมมิ่ง 2-0 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
02:00 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 2-2 ลอส แอนเจลิส เอฟซี
04:20 เอฟซี ซินซินเนติ 3-0 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
06:15 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 1-1 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
06:30 โตรอนโต้ เอฟซี 3-2 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
08:00 โคโลราโด ราปิดส์ 1-1 แคนซัส วิซาร์ดส์
Colombia Copa Mustang A
02:00 อ็องเซ่ กัลดาส 0-1 เดปอร์ติโบ ปาสโต้
03:30 ยูเนียน แมกดาเลนา 1-1 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า
04:00 แอตเลติโก้ ฮิวล่า 1-5 ดิปอร์เทส โตลิม่า
06:00 จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา 0-0 เอเลี่ยนซา เพตโทรลา
08:00 แอตเลติโก บูคาราแมนก้า 1-0 คูคูต้า เดปอร์ติโว่
Brazil Campeonato Carioca
02:00 คาโบเฟรนเซ่ (อาร์เจ) 2-0 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)
05:00 ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) 1-1 โบตาโฟโก้ (อาร์เจ)
06:00 เบาวิสต้า อาร์เจ 1-0 อเมริกาโน่
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา
02:00 โครินเธียนส์ 1-0 โอเอสเต้
05:00 มิราสโซล 1-1 โบต้าโฟโก้ เอสพี
Brazil Paranaense League
02:00 ลอนดริน่า พีอาร์ 1-0 Foz do Iguacu PR
02:00 มารินก้า เอฟซี 0-4 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
02:00 โตเรโด้ โคโลเนีย พีอาร์ 1-2 โอเปราริโอ้ เฟอร์โรเวียริโอ้ อีซี
02:00 กอริติบ้า พีอาร์ 2-0 คาสคาเวล พีอาร์
02:00 ริโอ บรานโก้ พีอาร์ 1-0 ปารานา พีอาร์
02:00 เซียนอร์เต้ พีอาร์ 1-0 Cascavel CR
Brazil Campeonato Catarinense Division 1
02:00 อาไว เอฟซี เอสซี 0-0 ฟิกูเรนเซ่
02:00 แอตเลติโก้ ทูบาเรา เอสซี 0-1 คริคูม่า
04:00 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 1-2 จอยวิลล์ เอสเซ
Brazil Pernambucano League
02:00 วิตอเรีย พีอี 2-2 Afogados da Ingazeira FC
02:00 เซ็นทรัลเอสซี 1-2 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี
02:00 Flamengo de Arcoverde 2-1 อเมริกา พีอี
02:00 เนาติโก (พีอี) 0-0 ซานตา ครูซ (พีอี)
02:00 ซัลเกโร เอซี 2-1 เปโตรลิน่า พีอี
Brazil Campeonato Gaucho Division 1
02:00 บราซิล เด เปโลตัส 2-1 อีซี เปโลตัส (อาร์เอส)
02:00 Avenida RS 1-3 เซา โจเซ่อาร์เอส
02:00 เซา หลุยซ์(อาร์เอส) 1-0 Veranopolis RS
02:00 คาเซียส อาร์เอส 3-0 Aimore RS
05:00 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 1-0 อินเตอร์นาซิอองนาล
Brazil Campeonato Baiano Division
02:00 Alagoinhas Atletico BA 3-2 อีซี จากุยเพนเซ่
02:00 Jacobina EC 2-1 วิตอเรีย ดา คอนกีสต้า บีเอ
02:00 จัวเซียเรนเซ่ บีเอ 2-2 บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ
02:00 วิตอเรีย บีเอ 0-2 ฟลูมิเนนเซ่ ดิ เฟียร่า บีเอ
02:00 Jequie BA 0-5 บาเฮีย บีเอ
Brazil Campeonat Potigurar
02:00 เอเอสเอสยู อาร์เอ็น 3-1 พัลไมรัส อาร์เอ็น
02:00 ซานตา ครูซ เดอ เนทัล อาร์เอ็น 0-1 เอบีซี อาร์เอ็น
02:00 โปชิกัวร์ อาร์เอ็น 2-1 โกลโบ
Brazil Campeonato Paraibano
02:00 เทรเซ่ พาไรบา 1-1 Perilima PB
03:00 Nacional de Patos PB 1-4 Atletico Cajazeirense PB
03:00 ซูซา พีบี 1-1 Centro Sportivo Paraibano
Brazil Campeonato Matogrossense
02:00 CEO Varzeagrandense 1-1 คุยอาบา
อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
02:30 สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ 3-0 คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่
02:30 พลาซ่า โคโลเนีย 1-0 ซีเอ ริเวอร์เพลท
02:30 ซีเอยูเวนตูเด้ 1-1 แรมปรา จูเนียร์
05:30 มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ 2-0 ซีเอ เพนาโรล
BRA SE
03:00 คอนฟิแองก้า 2-2 Frei Paulistano
Argentine Torneo A
08:00 ซีเอ ยูเวนตูเด้ 1-0 เด ซาน หลุยส์
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
04:00 กัวรานี อาซุนซิยง 1-5 โอลิมเปีย อาซันซิออง
06:15 เจนเออะแร็ล ดิแอซ เลื่อน สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่
06:15 เจนเออะแร็ล ดิแอซ เลื่อน สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่
Brasil Campeonato do Nordeste Primeira
04:00 ซิเอร่า 1-1 ฟอร์ตาเลซ่า
คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น
04:05 ลิมอน เอฟซี เลื่อน เอดี การ์เมลิต้า
04:05 ลิมอน เอฟซี เลื่อน เอดี การ์เมลิต้า
06:00 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 2-1 เฮเรดิอาโน
Mexico Primera Divison A
07:00 ซากาเตเปค 3-1 UAEM โปตรอส
08:00 ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา 0-0 เอฟซี ฮัวเรซ
Nicaragua Apertura league
07:00 Juventus Managua 2-1 Walter Ferretti
Aruba Division Di Honor
07:00 SV River Plate 1-3 เอสวีเอสเทรลล่า