บ้านผลบอล วิเคราะห์บอลวันนี้ One2Ball

บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทีเด็ดบอลสเต็ป
DOOBALL24

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 23-10-2020

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป คาร์ลสรูห์
รอง 0.25 (GER D2 23:30)
แอสตัน วิลล่า
ต่อ 0.25 (ENG PR 02:00)
เอลเช่
รอง 0.25 (SPA D1 02:00)
FC ออสส์
รอง 0.25 (HOL D2 23:45)
สตุ๊ตการ์ต
ต่อ 0.5 (GER D1 01:30)
ซัสเซาโล่
ต่อ 0.5/1 (ITA D1 01:45)
โก อเฮด อีเกิ้ลส์
รอง 0.5 (HOL D2 23:45)
เดอ กราฟสคัป
ต่อ 1.5/2 (HOL D2 02:00)
อองเช่ร์
รอง 0.5 (FRA D1 02:00)
เต็ง FC ออสส์
รอง 0.25 (HOL D2 23:45)
สตุ๊ตการ์ต
ต่อ 0.5 (GER D1 01:30)
ซัสเซาโล่
ต่อ 0.5/1 (ITA D1 01:45)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 23-10-2020

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง Rapid Wien B
รอง 0.25 (AUT D2 23:30)
ออสเตรีย ลัสเตนัว
ลบสิบ (AUT D2 23:30)
SSV จอห์น เรเกนเบิร์ก
ต่อ 0.5 (GER D2 23:30)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
62329
BHotz SY 21 15/4/2 58.5 DWLwWWWWWD ลีดส์ ยูไนเต็ด
2
73007
คิด วิเคราะห์ แยกแยะ 22 16/2/4 56.5 WLWWWWWWwW โคโลญจน์
3
32660 star
Preecha Chalermwut 22 14/5/3 53.5 WDDlLWWWWW บาเลนเซีย
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
72878
แบกหมา ตามล่าหมี 3/22 15 (22) 500.00
DWLWD
wwWLL
wwwDD
สตุ๊ตการ์ต
ซัสเซาโล่
แรนส์
เอ็มโปลี
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น
2
65327
Chakris Yoonan 2/22 15 (22) 500.00
LDDWL
wLlLW
wLLLW
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
โวเลนดัม
เอสซี เทลสตาร์
เอสซี คัมบูร์
เดอ กราฟสคัป
3
51005
บิ๊ก กระสัง 2/21 15 (21) 500.00
wWDDD
WWWWW
LWWWW
เลเชีย กอเดนซ์
ซัสเซาโล่
คอร์ไทรจ์
ลีดส์ ยูไนเต็ด
เอลเช่
download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

download iOS app
one2ball Android app
DOOBALL24

ข่าวฟุตบอล

download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

DOOBALL24
หวยออนไลน์

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันศุกร์ที่ 23 ตุลาคม 2563
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
เค-ลีก
17:00 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ ซองนัม เอฟซี ปป รองซองนัม เอฟซี $$$
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
22:00 กาซ เมตาน เมดิอัส โบโตซานี่ บวกสิบ ต่อโบโตซานี่ $$$
Poland Ekstraklasa
22:59 ปิแอส กลิวิส วิสล่า พล็อค 0.5 ต่อปิแอส กลิวิส $$$
01:30 ซาเกลบี้ ลูบิน เลเชีย กอเดนซ์ ปป รองเลเชีย กอเดนซ์ $$$
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
23:30 เนิร์นแบร์ก คาร์ลสรูห์ เอสซี ปป - 5 รองคาร์ลสรูห์ เอสซี $$$
23:30 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 0.5 ต่อเอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก $$$
Austria Erste Division
23:30 ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) ออสเตรีย ลัสเตนัว ลบสิบ ออสเตรีย ลัสเตนัว $$$
23:30 เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 เอสวี ฮอร์น ปป - 10 รองเอสวี ฮอร์น $$$
23:30 FC Superfund Pasching คัพเฟ่นเบิร์ก 0.5 - 10 รองคัพเฟ่นเบิร์ก $$$
23:30 กราเซอร์ เอเค เอสเคยู อัมเสตทเทน เสมอ รองเอสเคยู อัมเสตทเทน $$$
23:30 ลาฟนิทซ์ เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต ปป รองลาฟนิทซ์ $$$
23:30 เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา ราปิด เวียนนา (เยาวชน) ปป - 10 รองราปิด เวียนนา (เยาวชน) $$$
23:30 เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ 0.5 - 10 ต่อเอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค $$$
01:25 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ เอฟซี ไลเฟริ่ง 0.5/1 - 10 ต่อเอฟซี ไลเฟริ่ง $$$
ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
23:45 เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 0.5 - 10 รองโก อเฮด อีเกิ้ลส์ $$$
23:45 โวเลนดัม ดอร์เดรชท์ 1.5/2 - 10 ต่อโวเลนดัม $$$$
23:45 เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) เอฟซี ออสส์ ปป - 10 รองเอฟซี ออสส์ $$$
23:45 เอ็มวีวี มาสทริสช์ อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) ปป - 10 รองเอ็มวีวี มาสทริสช์ $$$
23:45 เอสซี เทลสตาร์ เฮลมอนด์ สปอร์ต 1 - 10 ต่อเอสซี เทลสตาร์ $$$$
02:00 เอสซี คัมบูร์ โรด้า เจซี 1.5 - 5 ต่อเอสซี คัมบูร์ $$$$
02:00 อัลเมเร่ ซิตี้ เอ็นเอซี เบรด้า 0.5 - 5 รองเอ็นเอซี เบรด้า $$$
02:00 เดน บอสช์ เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี ปป รองเดน บอสช์ $$$
02:00 เดอ กราฟสคัป พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) 1.5/2 ต่อเดอ กราฟสคัป $$$$
02:00 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) 0.5/1 ต่อเอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น $$$$
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
00:00 ลิงบี้ โอเดนเซ่ บีเค 0.5 ต่อโอเดนเซ่ บีเค $$$
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
00:00 คาซิมปาซ่า กัซเทป ปป - 10 รองกัซเทป $$$
Portugal Liga de Honora
00:30 เปนาฟิลด์ อารัวก้า ลบสิบ เปนาฟิลด์ $$$
บุนเดสลีก้า เยอรมัน
01:30 สตุ๊ตการ์ต โคโลญจน์ 0.5 - 5 ต่อสตุ๊ตการ์ต $$$
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
01:45 ซัสเซาโล่ โตริโน่ 1 - 5 ต่อซัสเซาโล่ $$$
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
01:45 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 0.5 - 5 ต่อน็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ $$$
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
01:45 คอร์ไทรจ์ อันเดอร์เลชท์ ปป รองคอร์ไทรจ์ $$$
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
02:00 แอสตัน วิลล่า ลีดส์ ยูไนเต็ด ปป - 10 ต่อแอสตัน วิลล่า $$$$
ลาลีกา สเปน
02:00 เอลเช่ บาเลนเซีย ปป - 5 รองเอลเช่ $$$
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
02:00 แรนส์ อองเช่ร์ 0.5/1 -5 ต่อแรนส์ $$$$
อิตาลี เซเรีย บี
02:00 เอ็มโปลี ปิซ่า ปป รองปิซ่า $$$
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
02:30 ซีดี ทอนเดลา ปอร์ติโมเนนเซ่ ปป - 10 รองซีดี ทอนเดลา $$$
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
07:30 แนชวิลล์ เอฟซี นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น ลบสิบ นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันพฤหัสบดีที่ 22 ตุลาคม 2563
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
Kazakhstan Division 1
12:00 เอฟเค อรีส 2-2 อีกิบาสตัซ
12:00 ซิดยูชอร์ 8 2-0 FK Bolat Temirtau
15:00 อัลไต เอฟเค 0-2 ไบโคนูร์
16:00 เอฟเค อะตีราอู 0-0 อคาเดมี่ ออนทูสติก
16:00 อักฮซายิก โอรอล 3-1 ไครัต อคาเดมี่
18:00 อัคโตเบ 2-0 คีแรนไชม์เคนท์
ซูเปอร์ลีก จีน
14:30 ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี 0-2 ต้าเหลียน อาเออร์บิน
18:35 ปักกิ่ง กั๋วอัน 2-1 ซานตง ลู่เนิ่ง
คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
15:00 ไกเซอร์ คีซีรอดา 2-0 เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า
15:00 ออร์ดาบาซี่ย์ 3-1 เซตีซู
18:00 โลโคโมทีฟ อัสตานา 1-0 โทบอล คอสตาเนย์
20:00 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 3-1 เอฟเค คัสไป
Germany Youth U17 League
16:00 แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 17) 1-1 แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 17)
Azerbaijan Division 2
16:00 ซาบาห์ 2 2-0 ซากาตาล่า เอฟเค
17:00 พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2 2-2 เอฟเค โมอิก บากู
กระชับมิตรทีมชาติ
16:00 มาซิโดเนีย(ยู 17) 0-0 เซอร์เบีย ยู17
20:00 เอธิโอเปีย 2-3 แซมเบีย
20:00 เอธิโอเปีย 2-3 แซมเบีย
ตุรกี คัพ
17:00 Agri 1970 Spor 1-2 Yeni Orduspor
17:00 Erbaaspor S 0-1 ยิมปา ยอซกัตสปอร์
17:30 เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ 1-0 1877 Alemdagspor
17:30 Karaman Belediyesi Spor 1-0 Osmaniyespor
19:00 Dai Lin Jissbon 3-0 Cankaya FK
22:59 Bukaspor 0-1 โซมาสปอร์
รัสเซีย ดิวิชั่น 3
18:30 คราสโนดาร์ 3 5-3 FC Tuapse
รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
17:00 Chertanovo Moscow Youth 0-0 พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน)
Spanish Federacion Cup
17:00 ลาส โรซัส 3-1 Tenisca
00:00 เอสดี ไลเนา 2-0 ยูเนี่ยน แลงเกรโอ
00:30 ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย 2-2 มัล เมนอร์
01:00 ยูอี แอลลาโกสเตลา 1-1 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
Turkey 2 Ligi A
17:30 Tuzlaspor Kulubu 2-0 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี
20:00 อิสตันบูลสปอร์ 2-2 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์
22:59 เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ 2-1 บูร์ซาสปอร์
Uzbekistan Professional Football League
18:00 มาเชล มูบาเร็ค 1-2 โคแคน
20:00 บุนยอดกอร์ 6-2 อันดิแจน แทชเค้นท์
Cambodia Cup
18:00 Prey Veng 1-1 วิสาขเอฟซี
Bhutan Thimphu League
18:00 พาโร ยูไนเต็ด 0-2 อุกเยนอคาเดมี
Hungary U19 2nd Division
18:00 Testveriseg Ujpalota SE U19 4-1 BSE Paloc Farkasok UP SE U19
20:00 KISE U19 0-4 Meszoly Focisuli U19
กระชับมิตร (สโมสร)
18:30 ACA FC 5-0 Tong Jie FC
บัลแกเรีย คัพ
19:00 Oboriste 0-4 โบเตฟ พล็อฟดิฟ
19:00 เชอร์โนโมเร็ตส์ บัลชิค 1-0 เซ็บเทมฟริ โซเฟีย
19:00 Najeridado broslavis 0-2 โบเตฟ วราตซา
19:00 เอฟซี โซโสโพล 0-0 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว
สโลวีเนีย คัพ
19:00 ดราว่า 2-0 เอ็นเค มูรา 05
พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
19:30 แกนด์ซาซาร์ กาแพน 1-0 เอฟซี ลอริ
Saudi Arabia League
19:40 แอ๊บฮา 1-1 อัล ฮิลาล
22:05 อัล ทาวอน 1-0 อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ)
23:55 อัล อาห์ลี 1-0 อัล-เวห์ด้า เมกกะ
อิตาลี C1
20:00 โปร ปาเทรีย 3-0 ลุคเชเซ่
01:30 โคโม 0-0 ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่
01:45 ฟอกเจีย 1-2 อเวลลิโน่
01:45 ยูเว่ สตาเบีย 2-0 คาเวเซ่
Tanzania Ligue 1
20:00 ทานซาเนีย ไพรซัน 1-0 ซิมบ้า
พรีเมียร์ลีก เบลารุส
21:00 ดินาโม เบรสต์ 3-1 ซลูตัสค์
21:00 ดินาโม เบรสต์ 3-1 ซลูตัสค์
UAE League Professional
21:15 อาห์ลี อัล ฟูจารัช 1-3 บานนี่ ยาส
21:15 ฮัทต้า คลับ 2-4 อัล วาเซิ่ล
00:00 อัล ชาร์จาห์ 2-1 อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์)
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
21:30 เลกาเนส 1-0 เรอัล ซาราโกซ่า
00:00 เรอัล โอเบียโด 0-0 ราโย่ บาเยกาโน่
00:00 มายอร์ก้า 0-0 อัลบาเซเต้
02:30 มาลาก้า 1-0 สปอร์ติ้ง กิฆอน
ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง)
21:30 กรีซ(ญ) 1-0 มอนเตเนโกร(ญ)
22:30 เวลส์ (ญ) 4-0 หมู่เกาะแฟโร(ญ)
23:45 สวีเดน(ญ) 7-0 ลัตเวีย (ญ)
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน
22:00 ชบับ อลอร์ดอน 2-2 ซาฮับ เอสซี
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
22:00 เฮดไอเอฟเค 1-0 โรพีเอส โรวานีมี่
22:30 ฮอนก้าเอสพู 2-1 ลาห์ติ
22:30 อินเตอร์ ตูร์คู 3-0 ทีพีเอส ตูร์คู
22:30 ไอเอฟเค มารีฮามน์ เลื่อน เอชเจเค เฮลซิงกิ
22:30 คูพีเอส 2-3 เอฟซี ฮาก้า
22:30 เอสเจเค ไซนาโจเอน 1-3 อิลเวส แทมเปเร่
22:30 ไอเอฟเค มารีฮามน์ เลื่อน เอชเจเค เฮลซิงกิ
พรีเมียร์ลีก บาห์เรน
22:00 บูไสทีน 4-1 บาห์เลน เอสซี
Malta First Division League
22:00 Vittoriosa Stars 2-1 เซบบูคเรนเจอร์
Qatar Reserve League
22:45 อัลซาดด์เอสซี (ยู 23) 1-2 อัล-ดูฮาอิล (ยู 23)
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
22:59 ซิลเคบอร์ก 1-2 วีบรอก
Estonia Esi Liiga
22:59 ปาร์นู เจเค 1-1 วาปรัส ปาร์นู
ยูฟ่า ยูโรปาลีก
23:55 ยัง บอยส์ 1-2 เอเอส โรม่า
23:55 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 0-2 ซีเอฟอาร์ คลูจ์
23:55 ดันดาล์ค 1-2 โมลด์
23:55 ราปิด เวียนนา 1-2 อาร์เซน่อล
23:55 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน 6-2 นีซ
23:55 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 3-1 สลาเวีย ปราก
23:55 สตองดาร์ด ลีแอช 0-2 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
23:55 เลช พอซนาน 2-4 เบนฟิก้า
23:55 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น 1-2 กรานาดา ซีเอฟ
23:55 พีเอโอเค ซาโลนิก้า 1-1 โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี
23:55 นาโปลี 0-1 อาแซด อัลค์มาร์
23:55 ริเยก้า 0-1 เรอัล โซเซียดาด
02:00 สปอร์ติ้ง บราก้า 3-0 เออีเค เอเธนส์
02:00 เลสเตอร์ ซิตี้ 3-0 ซอร์ย่า ลูแฮงส์
02:00 สปาร์ตาปราก 1-4 ลีลล์
02:00 เซลติก 1-3 เอซี มิลาน
02:00 มัคคาบี้เทลอาวีฟ 1-0 คาราบัค
02:00 บียาร์เรอัล 5-3 ชีวาสสปอร์
02:00 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ 3-0 แอลเอเอสเค ลินซ์
02:00 โดโกเรต์ส รัซกราด 1-2 รอแยล อันท์เวิร์พ
02:00 ดินาโม ซาเกร็บ 0-0 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม
02:00 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 1-1 ซีเอสเคเอ มอสโก
02:00 ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ 2-0 เซอร์เวน่า ซเวซด้า
02:00 สโลวาน ลิเบอเรช 1-0 เคเอเอ เกนท์
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
00:00 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ 1-0 จีเอไอเอส
00:00 ไอเค บราเก้ 0-1 ลุงสกิล
Austrian 3.Liga
00:00 ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี 2-2 เอสเฟา รีด บี
Denmark - 4.Liga
00:00 โคลดิงค์บีเค 0-4 วิไบ ไอเอฟ
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
00:00 เอฟซี เครย์ 0-2 Bocholt FC
00:30 เอสซี ยูเนียน เน็ทเทอทาล 1-0 SpVg Schonnebeck
Mauritania Division 1
00:00 JAHE 0-4 Kaedi FC
02:40 FC Sahel 1-1 AS Garde Nationale
French Championnat Amateur
00:30 อ็องกูแลม 0-0 โรโมแรนติน
Brasileiro Aspirantes Sub 23
01:00 เกรมิโออาร์เอส(ยู 23) 3-0 ปารานา พีอาร์ (ยู 23)
01:00 ซานโตส(ยู 23) 2-0 CRB U23
01:00 คอรินเทียนส์ (ยู 23) 1-3 อาไว เอฟซี(ยู 23)
01:00 ซิเอร่า (ยู 23) 3-1 Bragantino PA U23
01:00 Paysandu PA U23 2-1 ซานตา ครูส พีอี (ยู 23)
01:00 Juventude RS U23 0-0 Vila Nova GO U23
อียิปต์ คัพ
01:00 เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย 2-1 เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ
Brazil U20 Cup
01:00 โมโต คลับ เซา หลุยส์ (ยู 20) 2-2 วาสโก ( เยาวชน)
05:00 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) 0-1 โกยาส (ยู 20)
Austria Landesliga
01:00 SV St Margarethen 0-2 SC Ritzing
Brazil Serie D
01:00 เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ 1-1 คาเซียส อาร์เอส
01:00 ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) 2-1 คาสคาเวล พีอาร์
01:00 วิตอเรีย อีเอส 1-2 โกยาเนีย
01:00 โปชิกัวร์ อาร์เอ็น 2-2 อีตาบายานา
01:30 อโฟกาดอส ดา อินกาเซียร่า เอฟซี 2-2 กัวรานี่ ซีอี
01:30 โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ 2-0 ซานโตส มาคาปา
01:30 นาซิอองนาล PR 1-1 มิราสโซล
02:00 CEOV Operario 0-0 อีซี อาเกีย เนกรา
03:00 มาซิลิโอ ดิออส เอสซี 1-1 เซา หลุยซ์(อาร์เอส)
04:00 โกเอียเนเซีย จีโอ 1-1 เรอัล โนโรสเต้
04:00 ริโอ บลังโก้ เอซี 1-1 บรากันติโน พีเอ
05:00 วิลล่า โนว่า-เอ็มจี 1-2 บราซิลเลียนเซ่
Brazil women's League
01:00 Bragantino (W) 1-3 แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ)
Norwegian Youth Tippeligaen
01:00 Gneist 2 U19 2-3 IF Lodde 2 U19
01:15 ฟอลโล่ (ยู 19) 2-3 วาเลเรนก้า (ยู 19)
01:15 เรดี้ย์(ยู19) 1-2 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล (ยู 19)
01:15 ยูลเลิร์น 2 (ยู 19) 2-1 Holmen U19
Columbia women
02:00 ฟอร์ตาเลซา เอฟซี (ญ) 1-2 Llaneros (W)
Ecuador Campeonato Serie B
02:30 มอนต้า เอฟซี 3-1 Chacaritas SC
02:30 มอนต้า เอฟซี 3-1 Chacaritas SC
07:00 CD Independiente Juniors 0-0 ซีดี เปอร์โต กีโต
Honduras Liga Nacional
04:00 พลาเทนเซ่ เลื่อน ซีดี วิด้า
CONCACAF League
07:15 มูนิซิพาล ลิเมโน่ 1-2 Forge FC
Uruguay Segunda
05:00 ซีเอ แอตเทนาส 3-0 Albion FC
BRA D4
06:30 วิตอเรีย ดา คอนกีสต้า บีเอ 3-3 Jacyoba AC
Colombia Copa Cup
06:00 แอตเลติโก บูคาราแมนก้า 2-0 เอเลี่ยนซา เพตโทรลา
06:00 อากีลาส โดราดาส 2-0 เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร
08:00 ปาตริโอตาสเอฟซี 1-3 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่
Panama Liga Nacional de Ascenso
06:00 เทาโร เอฟซี 1-1 อาราเบ้ ยูนิโด้
Mexico Primera Divison A
07:00 อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา 1-2 เซเลยา เอฟซี
09:05 เวนาโดส เอฟซี 2-2 คอร์เรคามินอส ยูเอที
โคปา ลิเบอตาดอเรส
07:30 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 0-1 อเมริกา เด กาลี
07:30 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า 2-1 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส
07:30 โบคา จูเนียร์ส 3-0 คาราคาส เอฟซี
07:30 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง 2-4 เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน
เซเรีย บี บราซิล
07:30 วิตอเรีย บีเอ 1-1 กัวรานี่ เอสพี