บ้านผลบอล วิเคราะห์บอลวันนี้ One2Ball

บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

DOOBALL24
ทีเด็ดบอลสเต็ป

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 22-01-2020

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป เซนต์ จอห์นสโตน
รอง 0.5 (SCO PR 02:45)
ฟูแล่ม
ต่อ 0.5 (ENG LCH 02:45)
ยูเวนตุส
ต่อ 1 ลูก (ITA Cup 02:45)
มาเธอร์เวลล์
รอง 0.5 (SCO PR 02:45)
นอริช ซิตี้
รอง 1/1.5 (ENG PR 02:30)
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
ต่อ 1.5/2 (FRA LC 03:00)
ฮิเบอร์เนี่ยน
สูง 2.5/3 (SCO PR 02:45)
เลสเตอร์ ซิตี้
สูง 2.5/3 (ENG PR 02:30)
เรอัล โซเซียดาด
สูง 2.5/3 (SPA CUP 03:00)
เต็ง เซนต์ จอห์นสโตน
รอง 0.5 (SCO PR 02:45)
นอริช ซิตี้
รอง 1/1.5 (ENG PR 02:30)
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
ต่อ 1.5/2 (FRA LC 03:00)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 22-01-2020

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง เรดิง
รอง 0.5 (ENG LCH 02:45)
วิลเล่ม ทเว
รอง 0.25 (HOLC 02:45)
เบิร์นลี่ย์
รอง 1/1.5 (ENG PR 03:15)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
66144
Chaiwat Pakpum 21 16/1/4 55.5 LWLWWWwLWD เซนต์ เมียร์เรน
2
35898
ไอ้ย่อง ยองยองซอย 21 16/0/5 51 WWwwLWWLWW กัซเทป
3
45542
Noppachat Khamsuri 21 14/3/4 46.5 WDDwWLWLLW ปอร์โต้
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
67292
ไอร่อน แมน 3/21 15 (21) 750.00
wWLWL
WWWWW
LWLLL
เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
เซนต์ เมียร์เรน
ซูลเต้ วาเรเกม
แร็งส์
2
60025
มานุศักดิ์ รุ่งเรืองกิจ 3/21 13.5 (21) 666.67
WWDLW
WLWWW
WLLLL
เบซิคตัส เจเค
เซลติก
ลิฟวิงสตัน
อเบอร์ดีน
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
3
28840
loveaway 3/19 15 (19) 541.67
WWWWW
WLWWW
LLWWL
เบซิคตัส เจเค
เอลเช่
เร้ดดิ้ง
มาเธอร์เวลล์
เซลติก
iOS-One2Ball
หวยออนไลน์

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

DOOBALL24
iOS-One2Ball
หวยออนไลน์

ข่าวฟุตบอล

iOS-One2Ball
T-LIVE24TH
หวยออนไลน์

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

DOOBALL24
หวยออนไลน์

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันพุธที่ 22 มกราคม 2563
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
AFC U23 Championship
17:15 ซาอุดิอาระเบีย(ยู 23) อุซเบกิสถาน ยู23 ปป รองซาอุดิอาระเบีย(ยู 23) $$$
20:15 ออสเตรเลีย (ยู 23) เกาหลีใต้(ยู 23) ปป รองออสเตรเลีย (ยู 23) $$$
ตุรกี คัพ
18:00 คาซิมปาซ่า อลันยาสปอร์ 0.5 รองคาซิมปาซ่า $$$
21:00 กัซเทป อันตัลยาสปอร์ 0.5/1 - 10 ต่อกัซเทป $$$
00:30 เบซิคตัส เจเค เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี 1.5 - 10 ต่อเบซิคตัส เจเค $$$
ดัตช์คัพ
00:30 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ วิเทสส์ อาร์นเฮม ลบสิบ วิเทสส์ อาร์นเฮม $$$
02:45 เอสซี ฮีเรนวีน วิลเลม 2 ปป รองวิลเลม 2 $$$
โคปา เดล เรย์ สเปน
01:00 ยูดี อิปวิสซ่า บาร์เซโลน่า 2/2.5 - 10 รองยูดี อิปวิสซ่า $$$
01:00 เอลเช่ แอธเลติก บิลเบา 0.5/1 - 10 ต่อแอธเลติก บิลเบา $$$
03:00 เตเนริเฟ่ เรอัล บายาโดลิด เสมอ รองเตเนริเฟ่ $$$
03:00 ยูดี โลโกรนเยส บาเลนเซีย 1/1.5 - 10 รองยูดี โลโกรนเยส $$$
03:00 ซาลามังก้า เรอัล มาดริด 2.5/3 - 10 ต่อเรอัล มาดริด $$$
03:00 ซีเอฟ บาดาโลน่า กรานาดา ซีเอฟ 0.5/1 ต่อกรานาดา ซีเอฟ $$$
03:00 คิโรน่า บียาร์เรอัล ปป - 5 รองคิโรน่า $$$
03:00 เรอัล โซเซียดาด เอสปันญ่อล 1/1.5 รองเอสปันญ่อล $$$
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
02:30 เลสเตอร์ ซิตี้ เวสต์แฮมยูไนเต็ด 1/1.5 - 5 รองเวสต์แฮมยูไนเต็ด $$$
02:30 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ นอริช ซิตี้ 1/1.5 - 10 รองนอริช ซิตี้ $$$
03:15 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด เบิร์นลี่ย์ 1/1.5 - 5 รองเบิร์นลี่ย์ $$$
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
02:45 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ เร้ดดิ้ง ปป รองเร้ดดิ้ง $$$
02:45 ชาร์ลตัน แอธเลติก ฟูแล่ม 0.5 ต่อฟูแล่ม $$$
พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์
02:45 อเบอร์ดีน มาเธอร์เวลล์ 0.5 - 5 รองมาเธอร์เวลล์ $$$
02:45 ฮิเบอร์เนี่ยน ฮามิลตัน อคาเดมิคัล 1 - 10 ต่อฮิเบอร์เนี่ยน $$$
02:45 คิลมาร์น็อค เซลติก 1.5 ต่อเซลติก $$$
02:45 ลิฟวิงสตัน เซนต์ จอห์นสโตน 0.5 - 10 รองเซนต์ จอห์นสโตน $$$
02:45 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส เซนต์ เมียร์เรน 2.5 - 5 รองเซนต์ เมียร์เรน $$$
02:45 รอสส์ เคาน์ตี้ ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี ปป - 5 รองรอสส์ เคาน์ตี้ $$$
โคปา อิตาเลีย คัพ
02:45 ยูเวนตุส เอเอส โรม่า 1 - 5 ต่อยูเวนตุส $$$
โปรตุเกส ลีก คัพ
02:45 วิตอเรีย กิมาไรส์ ปอร์โต้ 0.5/1 - 5 ต่อปอร์โต้ $$$$
เบลเยี่ยม คัพ
02:45 คลับบรูซ ซูลเต้ วาเรเกม 1.5/2 - 10 ต่อคลับบรูซ $$$$
เฟร้นช์ลีกคัพ
03:00 แร็งส์ ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 1.5/2 - 5 ต่อปารีส แซงต์ แชร์ก แมง $$$
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา
03:00 เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ โอเอสเต้ ปป - 10 รองโอเอสเต้ $$$
05:15 อินเตอร์ เด ลีเมย์รา กัวรานี่ เอสพี ลบสิบ กัวรานี่ เอสพี $$$
05:15 อิทัวโน่ เอสพี พัลไมรัส 1 - 5 รองอิทัวโน่ เอสพี $$$
07:30 เซาเปาโล อา โซ ซานต้า เอสพี 1/1.5 รองอา โซ ซานต้า เอสพี $$$
โคปา ลิเบอตาดอเรส
05:15 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ กัวรานี อาซุนซิยง ปป - 5 รองกัวรานี อาซุนซิยง $$$
07:30 Progresso Sambizanga บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) ปป รองProgresso Sambizanga $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันอังคารที่ 21 มกราคม 2563
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
กระชับมิตร (สโมสร)
15:00 นัม ดินห์ เอฟซี 0-1 ทันห์ เฮาห์ เอฟซี
15:00 แกนด์ซาซาร์ 2-2 เอฟเค แวน
15:30 สิกขิม โปลิศ 1-0 อัสสัม
15:30 Urartu II 6-2 FK Dilijan
16:00 ซอร์กี้ คราสโนกรอสค์ 3-1 โรดิน่า มอสโก
17:35 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ 9-0 เวสต์เทิร์น ไพร์ด
18:00 มิโซรัม 6-0 Meghalaya
18:00 FC Olympia Savyntsi 3-0 Vpk Agro Magdalinovka
18:30 ซาแนท นาฟ 2-1 เอสเตกัล คูซสถาน
19:00 มลาด้า โบเลสลาฟ 3-0 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม
19:00 อาร์ฮุส เอจีเอฟ 0-2 อัลบอร์ก
19:00 อแวนการ์ด คุร์สค์ 2-2 สปาร์ตัก นิชนีย์นอฟโกร็อด
19:00 รูบิน คาซาน 1-0 เลเชีย กอเดนซ์
19:25 โปกอน เซซิน 0-0 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ
19:30 อาร์ก้า กดิเนีย 0-1 สแตนดาร์ด ซัมเควียท
20:00 ชินเดียทาร์โกวิสเต้ 3-0 เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา
20:00 เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 2-2 เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน
20:00 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ 1-1 กราเซอร์ เอเค
20:00 อิงโกลสตัดท์ 0-4 คาร์ลสรูห์ เอสซี
20:00 เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส 4-0 วีเอฟอาร์ อาเล่น
20:00 เอฟเค เซลเยซนิการ์ 1-2 เอฟเค เวเลซ
20:00 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 0-2 สลาเวน โคปริฟนิก้า
20:00 สตวร์มกราซ 0-0 เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า
20:00 Kiryandongo United เลื่อน Kigezi Homeboys FC
20:00 Star Light FC เลื่อน โทโร ยูไนเต็ด
20:10 ซีเอส โวลุนทารี 2-2 ซาบาลี
20:30 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 3-1 เชอร์โน มอร์วาร์น่า
20:30 สลาเวีย โซเฟีย 3-2 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก
20:45 ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี 1-0 อินดิจา
20:50 บูดาฟอคิ เอ็มทีอี 1-0 FK Indjija
21:00 เซ็บซี่ 0-1 เบโร่ สตารา ซากอร่า
21:00 บาเซิ่ล 1-2 กราสฮ็อปเปอร์
21:00 ดราโกโวลแยค 2-4 เอ็นเค วิโนกราดาร์
21:00 มาริบอร์ 1-0 ASK Bravo Publikum
21:00 ครีลย่า โซเวียตอฟ 4-1 เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา
21:00 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 1-1 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน
22:00 ดาร์มสตัดท์ 0-0 กาซ เมตาน เมดิอัส
22:00 ลิงบี้ 3-1 ฮวิโดฟ ไอเอฟ
22:00 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 0-5 เนิร์นแบร์ก
22:00 Tallinna JK Legion U19 เลื่อน JK Tabasalu U19
22:59 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น เลื่อน เอฟเค เจิร์ฟ
22:59 เอซี ฮอร์เซ่นส์ 3-1 เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด
23:30 Kustosija 0-3 เอ็นเค มักซีมีร์
23:30 แมตเตอร์สเบิร์ก 9-0 Traiskirchen
00:00 ราปิด เวียนนา (เยาวชน) 2-0 เอทีเอสวี สเตดล์ พารูร่า
00:00 เฮอฟอล์จ โคเก้ เลื่อน บี 93 โคเปนเฮเกน
00:00 SV Stripfing Weiden 2-1 เอสวี ฮอร์น
00:00 Union Weisskirchen เลื่อน เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา
00:00 ไกเซอร์สเลาเทิร์น 3-0 เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์
00:15 ลาฟนิทซ์ 0-4 เอสซี คาลสดอฟ
00:20 ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี 6-1 ESV Hitthaller St Michael
00:30 ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) 4-3 เวียนเนอร์ เอสซี
00:30 เอสซี เครียนส์ 4-2 เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา
00:30 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 3-1 เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก
00:30 เอฟซี เวลส์ เลื่อน FC Superfund Pasching
00:30 มิดเดิลเติ้น เอฟซี เลื่อน คอร์ก ซิตี้
00:30 Stadlau 0-3 อาเอสคา เอไพรช์สดอร์ฟ
01:00 อารัว 3-0 บาเดน
01:00 โคลัมเบีย โฟร์ริดส์ดอร์ฟ 1-1 เอสวี ลีโอเบนดรอฟ
01:00 เวียเนอร์ วิคตอเรีย 4-1 SC Mannsworth
01:00 Simmeringer SC 1-1 SV Gerasdorf Stammer
01:00 TuS Hiltrup 1-3 FC Eintracht Rheine
02:30 โบฮีเมี่ยนส์ 2-0 ลองฟอร์ด ทาวน์
02:45 ฟินน์ ฮาร์ปส์ 0-2 ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์
02:45 Loughgall FC 3-2 เกล็นนาโวน ลูร์กัน
06:10 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ 5-3 แอดเตริโค ราแฟล่า
07:10 ลูเวอร์เดนเซ่ 1-1 Dom Bosco MT
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก
15:35 เมลเบิร์น วิคตอรี่ 5-0 บาหลี ยูไนเต็ด
17:00 โลโคโมทีฟ ทัชเคน 0-1 อิสทิโล ดูชานบี
18:30 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 2-1 โฮจิมินห์ซิตี้
19:00 การท่าเรือ เอฟซี 0-1 เซเรส เอฟซี
19:50 ปาดิสเด เอฟซี เลื่อน อัล ริฟฟา
20:00 เคดะห์ 5-1 โวฟูไทโป
21:30 เอสเตกฮลัล เลื่อน อัล คูเวต เอสซี
Myanmar U19 League
16:00 Myawady FC U19 2-3 ชเวกาบิน ยูไนเต็ด (ยู 19)
16:00 เซาเทิร์น เมียนมา ยูไนเต็ด (ยู 19) 1-2 Ispe FC U19
กระชับมิตรทีมชาติ
16:00 อิสราเอล(ยู 17) 4-0 ทาจิกิสถาน ยู17
18:10 จอร์เจีย (ยู 17) 1-0 ไอซ์แลนด์ ยู17
20:20 เบลเยียม (ยู 17) 2-1 อุสเบกิสทาน(U17)
21:00 อิตาลี(ญ) ยู17 1-0 นอร์เวย์(ญ) ยู17
22:30 เบลารุส(ยู 17) 2-1 ฟินแลนด์(ยู 17)
Thailand U19 League
16:00 อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด(ยู 19) 1-0 อาร์มี่ ยูไนเต็ด (ยู 19)
18:00 เชียงใหม่ (ยู 19) 0-0 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด (ยู 19)
Tipsport Cup
16:30 สปาร์ตาปราก 2 0-0 ฮราเดตส์กราลอเว
17:05 Sokol Dolna Zdana 3-1 เอสเค ปรอสเตียยอฟ
India Mumbai elite league
17:05 Sellebrity 0-2 PIFA Sports
India Goa Professional League
17:15 Sesa Football Academy 2-3 กาเดียน เอนเจล เอสซี
ตุรกี คัพ
18:00 เคอร์คลาเรลีสปอร์ 0-0 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
00:30 เฟเนร์บาห์เช่ 2-0 เคย์เซริสปอร์
ISR U19
18:00 มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ (ยู 19) เลื่อน มัคคาร์บีไอโรนี่ เคอร์ยาต อตา(ยู 19)
18:00 มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ (ยู 19) เลื่อน มัคคาร์บีไอโรนี่ เคอร์ยาต อตา(ยู 19)
Portugal U23
18:00 โควา พีดาเด้(ยู 23) 3-4 อาเวส (ยู 23)
18:45 เบนฟิก้า(ยู 23) 0-2 มาริติโม่(ยู 23)
22:00 โกอิมบรา อีซี(ยู 23) 0-1 บราก้า(ยู 23)
22:00 เบเลเนนเซส(ยู 23) 1-2 ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 23)
22:00 เฟยเรนเซ่(ยู 23) 2-2 ฟามาลิเคา(ยู 23)
22:00 วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23) 2-0 วิตอเรีย เซตูบัล(ยู 23)
22:00 เลชอยส์ (ยู 23) 0-0 ริโอ อาฟ(ยู 23)
AFC คัพ
19:00 ฮิลาล อัล คูดส์ 2-0 ซูร์ คลับ
England U23 League Cup
02:00 พอร์ทสมัธ (ยู 23) 2-4 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส (ยู 23)
Saudi Arabia Division 2
19:15 อัล-ทอคบาห์ 1-1 อัล-ราเบีย จิดดาห์
19:35 อัล มอจเซล 0-1 ฮอตเทิร์น
19:40 Al-Taqdom 1-3 อัล กาดาซิย่า
19:50 อัล-จาบาลีน 1-0 อัล-โชอาลาห์
20:10 Al Entesar 2-1 Al-Washm
22:00 อัล-โนจูม 0-2 นาจราน
Egyptian Premier League
19:30 แทนต้า 1-0 เอล กัวน่า
00:30 พีระมิดส์ เอฟซี 3-1 มิเซอร์ เอล มาคาซาห์
พรีเมียร์ลีกอียิปต์
19:30 Alaab Damanhour 1-0 Baladiyet El Mahallah
19:30 Pharco 1-0 Biyala SC
19:35 Dekernes เลื่อน เอล โอลิมปิก
แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก
20:00 วัลลัซเนีย 2-0 ฟลามุลตารี่ โวลเร่
22:59 สเกนเดอร์บู กอร์ซ 3-2 ปาร์ติซานี ทิราน่า
22:59 ตูตา เดอร์เรซ 0-1 เคเอฟ ลาซี
ALG C
20:00 อาร์ซี แอร์บา (ยู 21) 2-1 AS Ain Mlila U21
20:00 โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21) 0-0 ยูเอสเอ็ม เบล แอ๊บเบส ยู 21
20:10 ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21) เลื่อน ปาราดอ เอซี ยู 21
Uganda Cup
20:00 Katwe United 1-2 โพรลีนเอฟซี
England Reserves League
20:00 ฟอเรสต์กรีน(สำรอง) 0-0 บริสตอล โรเวอร์ส(สำรอง)
20:00 พอร์ทเวล(สำรอง) 1-2 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์(สำรอง)
20:00 ฟลีตวู้ด ทาวน์(สำรอง) 0-0 มอร์แคมบ์(สำรอง)
21:00 แบล็คพูล(สำรอง) 0-3 คาร์ไลส์(สำรอง)
India League Division 1
20:30 อีสต์ เบงกอล เลื่อน อิซาว์ลเอฟซี
Scottish Reserves League
20:30 ดันดี ยูไนเต็ด(สำรอง) 3-1 ดันเฟิร์มลิน(สำรอง)
พรีเมียร์ลีก บาห์เรน
20:40 อัล ฮาล่า 5-0 อัล ชับบับ
23:15 อัล-อาห์ลี (บาห์เรน) 0-1 อัล มูฮารัค
23:15 อัล-อาห์ลี (บาห์เรน) 0-1 อัล มูฮารัค
England U23 1.Liga
21:00 วีแกน (ยู 23) 3-2 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23)
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ
22:00 วีลด์สโตน เอฟซี เลื่อน เชล์มสฟอร์ด ซิตี้
02:45 ดัลลิช แฮมเลต 1-3 ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์
02:45 ดัลลิช แฮมเลต 1-3 ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์
England Ryman(Isthmian) League
22:00 Chichester City 3-0 อีสต์ กรินสเตด ทาวน์
02:45 Hullbridge Sports 3-3 บิวรี่ ทาวน์
02:45 วิทแฮม ทาว์น 1-7 แคนเวย์ ไอซ์แลนด์
02:45 ฟีนิกซ์สปอร์ต 1-0 Haywards Heath Town
Mauritania Division 2
22:30 FC Oasis 0-1 FC Souvara Riadh
00:30 เอฟซี เดวส์ 1-1 ASC Riadh
กาตาร์ ลีก
22:59 อัล คอร์ 1-2 อัล ซาดด์
Estonia U19 League
00:15 JK Nomme United U19 4-1 เลวาเดีย ทัลลินน์(ยู 19)
ดัตช์คัพ
00:30 เอฟซี ออสส์ 0-2 อาแซด อัลค์มาร์
02:45 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น 1-1 อูเทร็คท์
02:45 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด เลื่อน เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม
Holland Reserve League
00:30 โรด้า เจซี เคอร์เครด(สำรอง) 1-0 เอ็นเอซี เบรดา (สำรอง)
โคปา เดล เรย์ สเปน
01:00 เรเครติโบ อูเอลบา 2-2 โอซาซูน่า
01:00 เรอัล ซาราโกซ่า 3-1 มายอร์ก้า
03:00 เซบีย่า 3-1 เลบานเต้
โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
01:00 ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ 2-1 ดิฟาร์ เอล จาดิดา
Holland Youth Cup
01:00 สปาร์ต้า ร็อตเธอร์ดัม(ยู 19) 0-2 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น (ยู 19)
จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่
02:00 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 3-0 สตีฟเนจ โบโรห์
02:00 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ เลื่อน เลสเตอร์ ซิตี้(ยู 21)
02:00 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ เลื่อน เลสเตอร์ ซิตี้(ยู 21)
02:45 พอร์ทสมัธ 2-1 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
02:45 ซอลฟอร์ด ซิตี้ 2-1 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ
02:00 นอร์วิช ซิตี้ ยู18 0-2 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด ยู18
Brazil Campeonato Carioca
02:00 มาดูเดดา 2-0 โบตาโฟโก้ อาร์เจ
Malta Womans 1st league
02:15 สวีอิ ยูไนเต็ด(ญ) 6-0 มอลตาเอฟซี (ญ)
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
02:30 แอสตัน วิลล่า 2-1 วัดฟอร์ด
02:30 บอร์นมัธ เอเอฟซี 3-1 ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน
02:30 เอฟเวอร์ตัน 2-2 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
02:30 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 0-1 แมนเชสเตอร์ ซิตี้
02:30 คริสตัล พาเลซ 0-2 เซาแธมป์ตัน
03:15 เชลซี 2-2 อาร์เซน่อล
Gibraltar Premier Division
02:30 มอนส์คัลปีเอสซี 3-0 แมนเชสเตอร์ 62 เอฟซี
England Northern Premier League
02:45 แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ 1-1 แอชตัน ยูไนเต็ด
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
02:45 โบเวร์ส พิทซี 0-2 โครินเธียน-แคชวลส์
England Southern Premier League
02:45 สวินดอน ซูเปอร์มารีน 1-0 ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์
02:45 ซอลส์บิวรี่ เอฟซี เลื่อน บีคอนส์ฟิลด์
02:45 เยท ทาวน์ 4-1 เชสแฮม ยูไนเต็ด
02:45 ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด 1-2 พูล ทาวน์
02:45 ซอลส์บิวรี่ เอฟซี เลื่อน บีคอนส์ฟิลด์
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
02:45 มิดเดิลสโบรห์ 1-1 เบอร์มิงแฮม ซิตี้
02:45 บาร์นสลีย์ 0-3 เพรสตัน นอร์ท เอนด์
ลีกวัน อังกฤษ
02:45 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 4-0 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
อังกฤษ ดิวิชั่น 2
02:45 เลย์ตัน โอเรียนท์ 1-1 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์
02:45 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 0-0 แบรดฟอร์ด ซิตี้
02:45 แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ 1-1 ครูว์ อเล็กซานดร้า
02:45 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 0-0 แบรดฟอร์ด ซิตี้
02:45 แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ 1-1 ครูว์ อเล็กซานดร้า
02:45 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 0-0 แบรดฟอร์ด ซิตี้
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ
02:45 บอสตัน ยูไนเต็ด 1-0 แบล็คเลย์ ทาวน์
02:45 ฟาสเลย์ เซลติก เลื่อน คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์
02:45 กุยเซลีย์ 1-2 ดาร์ลิงตัน
02:45 เลมิงตัน 0-0 เกทส์เฮด
02:45 กุยเซลีย์ 1-2 ดาร์ลิงตัน
02:45 เลมิงตัน 0-0 เกทส์เฮด
02:45 กุยเซลีย์ 1-2 ดาร์ลิงตัน
02:45 เลมิงตัน 0-0 เกทส์เฮด
Scottish Championship
02:45 อัลลัว แอทเลติค 2-0 อาร์บรอท
02:45 อัลลัว แอทเลติค 2-0 อาร์บรอท
โคปา อิตาเลีย คัพ
02:45 นาโปลี 1-0 ลาซิโอ
โปรตุเกส ลีก คัพ
02:45 สปอร์ติ้ง บราก้า 2-1 สปอร์ติ้ง ลิสบอน
ENG SD1
02:45 เซนต์ นิออท ทาวน์ 3-0 โคลชิล ทาวน์
ENG UD1
02:45 Glossop North End 1-1 วอคโซป ทาวน์
02:45 ลุฟเบร้อ ไดนาโม 0-0 สต็อคบริดจ์
02:45 ดันสตัน ยูทีเอส 3-2 แรมส์เบิตเทิ่ม ยูไนเต็ด
England Southern League Central Division
02:45 โคลวิลล์ ทาวน์ 2-0 รูเชล โอลิมปิค
02:45 อัลเวเชิร์ช 0-3 สตัวร์บริดจ์
02:45 ปีเตอร์โบโรสปอร์ต 0-4 ฮิทชิน ทาวน์
02:45 บรอมส์โกรฟ โรเวอร์ 7-1 เรดดิตช์ ยูไนเตด
02:45 รัชเดน ไดมอนด์ 1-1 Hednesford Town
Northern Ireland shield cup
02:45 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 1-2 คลิฟตันวิลล์
England County cup
02:45 สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก 0-1 วอกซ์ฮอลล์ มอเตอร์
02:45 AFC Mansfield 1-3 Notts County XI
England Ryman Cup
02:45 อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด 2-2 Cheshunt
02:45 เอนฟิลด์ ทาวน์ 1-2 Brightlingsea Regent
02:45 โฟล์คสโตน อินวิคต้า 4-3 โบจนอร์ เรจิส ทาวน์
02:45 วินเกตส์ & ฟินเชลย์ 1-3 มาร์เกต
02:45 วอร์ทติ้ง 2-0 เลเธอร์เฮด
Ireland Leinster Senior League
02:45 เซนต์ เจมส์ เกท 3-2 ลูเคิน ยูไนเต็ด
02:45 Oliver Bond FC 3-1 River Valley Rangers
Northern League Challenge Cup
02:45 เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ 1-2 เชฟฟิลด์ เอฟซี
Southern League Cup
02:45 ฟรอเม ทาวน์ เลื่อน ไซเรนเซสเตอร์ ทาวน์
เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ
02:45 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 1-3 ฮาเลโซเวนทาวน์
02:45 บาธ ซิตี้ เลื่อน คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส
02:45 บาร์เน็ต เลื่อน ฟาสเลย์ เซลติก
02:45 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 1-3 ฮาเลโซเวนทาวน์
02:45 บาธ ซิตี้ เลื่อน คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส
02:45 บาร์เน็ต เลื่อน ฟาสเลย์ เซลติก
02:45 บาธ ซิตี้ เลื่อน คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส
02:45 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 1-3 ฮาเลโซเวนทาวน์
02:45 บาร์เน็ต เลื่อน ฟาสเลย์ เซลติก
Scotland Development League
03:00 อายร์ ยูไนเต็ด (สำรอง) 7-0 อัลลัว แอทเลติค(สำรอง)
เฟร้นช์ลีกคัพ
03:10 โอลิมปิก ลียง 2-2 ลีลล์
Iceland Championship
03:10 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ 2-3 กรินดาวิค
Brasil Campeonato do Nordeste Primeira
05:00 อิมเพอราทิช 2-1 ซีอาร์บี แม็คซิโอ
Trinidad and Tobago Pro League
05:00 ซาน ฮวน จาโบลเตห์ 5-2 AC Port Of Spain
06:00 พ้อย ฟอทินเอฟซี เลื่อน เซ็นทรัลเอฟซี
06:15 Cunupia FC 0-2 ดับบลิว คอนเน็คชั่นเอฟซี
07:00 มอร์เวนท์ คาเลโดเนีย ยูไนเต็ค 2-0 La Horquetta Rangers FC
โคปา ลิเบอตาดอเรส
05:15 การาโบโบ เอฟซี 1-1 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส
Brasil Copa SP Juniores
05:15 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) 3-1 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน)
Brazil Pernambucano League
06:00 Reet 1-2 ซานตา ครูซ พีอี
Brazil Campeonato Mineiro Division 1
06:00 COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG) 1-1 ยูอาร์ที เอ็มจี
07:30 อูเบร์ลังเดียเอ็มจี 0-1 อัตเลติโก มิไนโร่
South American Olympics Qualifiers
06:00 ชิลี ยู23 1-0 Venezuela U23
08:30 โคลอมเบีย(ยู 23) 4-0 เอกวาดอร์(ยู 23)
Brazil Campeonato Paraibano
06:15 ซูซา พีบี 1-2 Perilima PB
06:30 โบตาโฟโก้ พีบี 2-0 Sao Paulo Crystal FC
BRA SE
06:20 คอนฟิแองก้า 0-0 Lagarto
Aruba Cup
07:00 Bubali SC 1-1 เอสวีดาโคตา
Argentinian Cup
07:00 ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย 1-1 ชาโค ฟอ เอฟเวอร์
07:45 ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต 1-2 ครูเซโร เดล นอร์เต้
08:00 CA Guemes 1-1 เซนทรัล นอร์ ซัลตา
Saint Kitts Nevis Premier League
07:00 RAMS Village Superstars 9-0 Security Forces United
Brazil Mato-grossense Division 1
07:10 ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที 2-0 มิกซ์โต้ อีซี
07:10 CEO Varzeagrandense 1-0 โปโคนี เอ็มที
BRA D4
07:30 มานุส (สมัครเล่น) 3-0 เซา ไรมุนโด้ (สมัครเล่น)
Bolivia Liga de Futbol Prof
07:30 บลูมมิ่ง 1-1 Real Santa Cruz
Copa MX
08:00 กัวเรตาโร่ เอฟซี 3-2 เอฟซี ฮัวเรซ
08:00 เวนาโดส เอฟซี 1-1 ปาชูก้า