บ้านผลบอล วิเคราะห์บอลวันนี้ ตารางบอลพร้อมผลบอลสด และราคาบอล One2Ball

บ้านผลบอล ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตาม วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ONE2GOAL
ทีเด็ดบอลสเต็ป

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 18-11-2019

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป ฟินแลนด์
รอง 0.5 (UEFA EURO 02:45)
ไอร์แลนด์
รอง 0.25 (UEFA EURO 02:45)
สโลวะเกีย(U21)
สูง 2.5/3 (UEFA U21Q 00:00)
อุรุกวัย
รอง 0.25 (INTERF 02:15)
หมู่เกาะแฟโร
รอง 3 ลูก (UEFA EURO 02:45)
โครเอเชีย(U21)
ต่อ 0.5 (UEFA U21Q 00:00)
มอลตา
รอง 2.5 (UEFA EURO 02:45)
โรมาเนีย
รอง 2 ลูก (UEFA EURO 02:45)
ฮังการี(U21)
รอง 0.25 (INTERF 01:00)
เต็ง อุรุกวัย
รอง 0.25 (INTERF 02:15)
หมู่เกาะแฟโร
รอง 3 ลูก (UEFA EURO 02:45)
โครเอเชีย(U21)
ต่อ 0.5 (UEFA U21Q 00:00)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 18-11-2019

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง ฟินแลนด์
รอง 0.5 (UEFA EURO 02:45)
สวิตเซอร์แลนด์
ต่อ 3.5/4 (UEFA EURO 02:45)
อิตาลี
ต่อ 2/2.5 (UEFA EURO 02:45)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ เซียน ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
30675
สิทธิชัย ยุติธรรม 16 14/0/2 47.5 LWwWWWWWwW แอลจีเรีย
2
69930
ពៅ ភីរម្ស 17 12/2/3 42.5 WWWLDWWWLW สโลวะเกีย(ยู21)
3
66680
Thappawat Pattanapron 17 13/0/4 41 WWWLLwLWlW ยิบรอลตาร์
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ เซียน ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
57084
มานพ พูลสวัสดิ์ 1/14 15 (14) 500.00
WLWWD
LLWWW
LWLWw
สโลวะเกีย(ยู21)
โครเอเชีย(ยู 21)
ฮังการี (ยู 21)
เยอรมัน ยู20
ไอร์แลนด์
2
28749
เกรียงไกรเพิ่มเจริญ 1/17 15 (17) 250.00
WLLLW
LWWlW
WWWWL
กานา
วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)
ครูไซโร่ (เอ็มจี)
จอร์เจีย(ยู 21)
ออสเตรีย(ยู 21)
3
57856
Red Wings 1/17 15 (17) 250.00
lLLlW
WWWLL
LLDLL
เซาโตเมและปรินซิเป
เคนยา
สาธารณรัฐเช็ก (ยู 21)
ยิบรอลตาร์
มอลตา
iOS-One2Ball
Android-One2Ball
หวยออนไลน์

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] บราซิล ซีรี่ส์ เอ
  05:30 Vasco da Gama Vasco da Gama VS โกยาส โกยาส  
  06:00 ครูไซโร ครูไซโร VS Avai FC Avai FC  
[วิเคราะห์บอล] European Championship
  02:45 สเปน สเปน VS โรมาเนีย โรมาเนีย  
ONE2GOAL
iOS-One2Ball
Android-One2Ball

ข่าวฟุตบอล

iOS-One2Ball
Android-One2Ball
T-LIVE24TH

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ONE2GOAL
หวยออนไลน์

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันจันทร์ที่ 18 พฤศจิกายน 2562
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
กระชับมิตรทีมชาติ
01:00 ฮังการี (ยู 21) ออสเตรีย(ยู 21) ปป รองฮังการี (ยู 21) $$$
01:30 โปรตุเกส ยู20 เยอรมัน ยู20 ลบสิบ เยอรมัน ยู20 $$$$
02:15 อาร์เจนตินา อุรุกวัย ปป รองอุรุกวัย $$$
แอฟริกันเนชันส์ คัพ
20:00 คอโมโรส อียิปต์ 1 - 5 รองคอโมโรส $$$
22:59 เซาโตเมและปรินซิเป กานา 2/2.5 - 10 รองเซาโตเมและปรินซิเป $$$
22:59 แกมเบีย คองโก-กินชาซา ปป - 10 รองคองโก-กินชาซา $$$
22:59 เคปเวิร์ด โมซัมบิก 0.5/1 ต่อเคปเวิร์ด $$$$
22:59 เคนยา โตโก 0.5 รองโตโก $$$
02:00 บอตสวานา แอลจีเรีย 1 - 5 รองบอตสวานา $$$
UEFA - EURO U21 Qualifying
00:00 สโลวะเกีย(ยู21) จอร์เจีย(ยู 21) 0.5/1 - 5 รองจอร์เจีย(ยู 21) $$$
00:00 โครเอเชีย(ยู 21) สาธารณรัฐเช็ก (ยู 21) 0.5 - 10 ต่อโครเอเชีย(ยู 21) $$$
ฟุตบอล ยูโร
02:45 ไอร์แลนด์ เดนมาร์ก ปป - 5 รองไอร์แลนด์ $$$
02:45 ยิบรอลตาร์ สวิตเซอร์แลนด์ 3.5/4 ต่อสวิตเซอร์แลนด์ $$$$
02:45 สวีเดน หมู่เกาะแฟโร 3 - 5 รองหมู่เกาะแฟโร $$$
02:45 สเปน โรมาเนีย 2 - 5 รองโรมาเนีย $$$
02:45 มอลตา นอร์เวย์ 2.5 - 10 รองมอลตา $$$
02:45 ลิกเตนสไตน์ บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา 2/2.5 ต่อบอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา $$$$
02:45 อิตาลี อารเมเนีย 2/2.5 - 10 ต่ออิตาลี $$$
02:45 กรีซ ฟินแลนด์ 0.5 - 5 รองฟินแลนด์ $$$
บราซิล ซีรี่เอ
05:30 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) โกยาส 1 - 5 ต่อวาสโก ดา กามา (อาร์เจ) $$$
06:00 ครูไซโร่ (เอ็มจี) อาไว เอฟซี เอสซี 1.5 - 5 ต่อครูไซโร่ (เอ็มจี) $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันอาทิตย์ที่ 17 พฤศจิกายน 2562
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
ออสเตรเลีย ลิก เอ
12:00 บริสแบน โรว์ 4-3 เมลเบิร์น ซิตี้
14:30 ซิดนีย์ เอฟซี 2-1 เมลเบิร์น วิคตอรี่
Japanese League Division 3
12:00 เอฟซีโตเกียว (ยู 23) 2-0 โยโกฮามา เอสซีซี
17:00 เธสปา คูซัทสึ 0-1 กิระวันสึ คิตะคิวชู
17:00 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 2-0 กรุลล่า โมริโอกะ
Australia Womens A-League
12:00 ซิดนีย์ เอฟซี (ญ) 3-0 เมลเบิร์น วิคตอรี่(ญ)
12:00 แคนเบอร์รา ยูไนเต็ด(ญ) 2-0 เพิร์ท กลอรี่(ญ)
14:00 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ (ญ) 1-1 เมลเบิร์น ซิตี้(ญ)
Japan Futsal League
12:00 F-League selection Futsal 2-4 Peace Does Machida Futsal
13:00 โชนัน เบลมาเร่ ฟุตซอล 0-1 Fuchu Athletic FC Futsal
Indonesia Liga 1 Women
13:00 Persija Jakarta (w) 2-1 PS TIRA (w)
16:00 PSM Makassar (w) 0-2 Persipura Jayapura (w)
16:00 Persib Bandung (W) 1-2 PSS Sleman (W)
Thailand U19 League
13:00 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด (ยู 19) 7-0 Roi Et FC U19
13:00 Sisaket Province U19 0-6 นครราชสีมา (ยู 19)
15:00 ขอนแก่น (ยู 19) 2-3 สุรินทร์ ซูก้า โขงชีมูล (ยู 19)
15:00 สมาคมกีฬา ศรีสะเกษ (ยู 19) 0-4 ยโสธร เอฟซี (ยู 19)
Indonesia Liga 3
13:00 Galuh FC 0-0 Al-Jabbar FC
16:10 Pesik Kuningan 0-1 Sukabumi FC
Vietnam Second Division
15:00 Ha Noi Sun FC 1-3 Ben Tre
South Africa Reserve League
15:00 แบล็ค ลีโอพาร์ด(สำรอง) 2-2 ชิปป้า ยูไนเต็ด(สำรอง)
15:00 Stellenbosch FC Reserves 0-1 โบลเอม เซลติก (สำรอง)
Turkey Bayanlar 1. Ligi
15:00 โคเนค เบล (ญ) 5-1 Adana Idmanyurduspor Women
15:00 KDZ Ereglispor Women 0-1 Atasehir Belediyesi Women
16:00 Fatih Vatan Spor (w) 2-0 อาเหม็ดสปอร์(ญ)
16:30 เอแอลจี สปอร์(ญ) 2-0 Hakkarigucu SK Women
17:00 เบซิคตัส(ญ) 10-2 Kirecburnu (w)
19:00 Fomget Genclik (W) 2-4 Kocaeli Bayan (W)
Chinese Women’s Super Cup
15:00 Jiangsu Huatai Women 2-0 ดาเลี่ยน กูนเจียน (ญ)
กระชับมิตรทีมชาติ
15:00 ออสเตรเลีย (ยู 23) 4-0 เกาหลีเหนือ (ยู 23)
17:00 จอร์เจีย (ยู 18) 2-0 ฟินแลนด์(ยู 18)
18:00 เอธิโอเปีย (ญ) 0-2 เคนยา ( ญ )
18:45 เกาหลีใต้(ยู 23) 3-3 อิรัก ยู23
18:45 ซีเรีย ยู23 1-0 จอร์แดน(ยู 23)
21:00 ลิธัวเนีย 1-0 นิวซีแลนด์
22:10 บาห์เรน ยู23 1-2 ซาอุดีอาระเบีย (ยู 22)
22:20 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ยู 23) 2-1 อุซเบกิสถาน ยู23
00:00 ฮอนดูรัส (ญ) ยู20 0-2 เอลซัลวาดอร์ ( ญ ) ยู 20
02:00 ปานามา ( ญ ) ยู 20 3-0 สาธารณรัฐ โดมินิกัน (ญ) ยู 20
02:45 บราซิล (ยู 23) 0-1 อาร์เจนติน่า ยู23
India Bangalore Super Division
15:10 Student Union FC 3-2 AGORC Bangalore
17:25 เอ็มอีจี 2-2 บังกาลอร์ ดรีม ยูไนเต็ด เอฟซี
รัสเซีย ดิวิชั่น 1
16:00 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 3-0 ทอม ทอมสค์
17:00 เทคสติลชิค อีวาโนโว 1-2 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์
17:30 สปาร์ตัก มอสโก 2 0-2 ลุช เอเนอร์จีย่า
18:00 อแวนการ์ด คุร์สค์ 2-2 ชินนิค ยาโรสลาฟ
19:00 มอร์โด้เวีย ซารานสค์ 1-1 เฟเคิล
19:00 เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด 1-2 เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่
19:00 โรเตอร์ โวลโกกราด 0-0 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2
20:00 ตอร์ปิโด อาร์มาเวียร์ 2-1 ตอร์ปิโด มอสโก
21:00 บัลติก้า 1-0 เอสเคเอ คาบารอฟกี้
21:00 เอฟเค คิมกี้ 3-1 เชอตาโนโว มอสโก
Romania - Liga 2 Seria
16:00 คอนคอร์เดีย เชียจน่า 1-1 ดาเชีย มิโอวินี่
17:00 เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ 1-1 ปิโตรลูล โปรเอสติ
17:00 เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ 1-1 ปิโตรลูล โปรเอสติ
19:00 เมต้าล๊อกโลบูส 1-1 ยูทีเอ อารัด
21:30 เทอริส ออทูล เทอนู มากูรีลี 1-1 ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์
Romania Liga 1 Women
16:00 เบชิเชเรกู ไมค์ (ญ) 0-1 Universitatea Galati (w)
16:00 อินเดเพนเดนต้า บาเอีย แมร์ (ญ) 3-1 Luceafarul Filiasi Women
16:00 ยูนิเวอซิทาที อเล็กซานเดรีย (ญ) 1-2 CSS Targoviste (w)
16:00 Banat Girls Women 4-0 Olimpia Cluj II (w)
16:00 CN Nicu Gane (W) 4-1 CS Navobi Iasi (w)
16:05 Vasas Odorhei (w) 3-1 Piros Security (w)
16:05 FCM ทาลกู มูเลส (ญ) 1-0 Vulpitele Galbene Roman Women
19:00 Vasas Odorhei 2 (w) 3-2 Onix Ramnicu Sarat Women
South Africa League Women
16:00 Johannesburg Uni (W) 3-4 Bloem Celtic (w)
Czech Group D League
16:05 เมทีโอปราก 0-1 Cesky Brod
16:15 เอฟซี เซนิท คาสลาฟ 4-2 Velke Hamry
16:30 Jiskra Trebon 0-2 FK Olesnik
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
16:15 โบฮีเมียนส์ 1905 บี 1-0 ปาร์ดูบีค บี
16:15 สโลวาน ลิเบอเรช 2 3-3 จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ
16:15 สลาเวีย ปราก 2 4-2 เอสเค รากอฟนิก
16:15 สปาร์ตาปราก 2 4-1 โลโค ทาวิน
16:20 ดุคลา ปราก บี 1-2 โซโคล ซิวาไนซ์
16:30 บัลโดซิ คาร์โลวีวารี 2-3 พัลเซ่น 2
Austria Landesliga
16:15 ฟาโวริตเนอร์ เอซี 1-1 Sportunion Mauer
BSWCP
16:30 มาเลเซีย (ฟุตบอลชายหาด) 4-4 อัฟกานิสถาน ฟุตบอล ชายหาด
17:35 ไทย ฟุตบอล ชายหาด 4-2 เวียดนาม (ฟุตบอลชายหาด)
Austria Amateur cup
16:30 ASK Klagenfurt 5-0 เอสเอเค คลาเกนเฟิร์ต
Czech women's Cup
16:30 FK Haweiwa (w) 3-0 Olin Moss (w)
17:00 Nove Sady(W) 6-2 Lisen(W)
Serbia Srpska Liga
16:55 FK SFS Borac 1-1 FK Timocanin
17:00 คาร์คอนสตันติน 0-0 OFK Sindelic
19:00 FK Borac Sakule 2-1 Kozara Gradiska
19:00 FK Rsk Rabrovo 2-1 FK Macva Bogatic
19:00 FK TEK Sloga 0-4 FK Sremcica
19:00 FK Radan Lebane 3-0 Trstenik PPT
19:00 FK Zvezdara 2-4 FK Radnicki Novi Belgrad
Turkiye Lig3
17:00 อลาซิกสปอร์ 2-1 ชีวาส เบเลดิเยสปอร์
17:00 คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์ 2-3 โบดรุมสปอร์
17:00 อาเหม็ดสปอร์ 1-0 อัฟเจต อัฟยอนสปอร์
17:00 Duzyurtspor 0-5 ซัมซั่นสปอร์
17:00 ซานลิอูร์ฟาสปอร์ 0-4 ซาริเยอร์
17:00 Bayburt Ozel Idare 1-1 Etimesgut Belediye Spor
17:30 บันไดมาสปอร์ 2-1 Ergene Velimese
17:30 Kirsehir Koyhizmetleri 1-0 Usakspor
17:30 Nigde Belediyespor 0-1 คาห์รามานมาราสส์สปอร์
17:30 อินโกลสปอร์ 1-1 Bugsasspor
17:30 Kirklarelispor 1-0 ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู
17:30 Corum Belediyespor 0-2 มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์
17:30 ซองกุลดัค 0-1 กูมัสฮาเนสสปอร์
17:30 คาสทาโมนุสปอร์ 0-3 เบเลดิเย แวนสปอร์
18:30 ซาคาร์ยาสปอร์ 1-0 อียูบสปอร์
รัสเซีย ดิวิชั่น 3
17:00 คราสโนดาร์ 3 0-1 สปาร์ตัก นาลชิค
18:00 อินเตอร์ เชียร์เคสสค์ 0-1 ดรูซบ้า เมย์คอพ
18:00 สตาฟโรพอล-2009 1-2 ยูโรเซ คราสโนดาร์
18:00 เอฟเค มาฮัชกาลา 2-1 เอฟเค ไบโอลอก
18:00 Spartak Vladikavkaz 1-0 อันจิ มาคัชคาล่า
19:00 วอลการ์ อัสทราคาน 1-1 ลีเจียน ไดนาโม
เยอรมัน(W) คัพ
17:00 เนิร์นแบร์ก(ญ) 1-2 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ญ)
20:00 ซาบรุคเค่น(ญ) 3-3 เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ)
20:00 โคโลญจน์ (ญ) 1-3 เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ )
Turkey 3. Ligi B
17:00 1877 Alemdagspor 1-0 Elazig Belediyespor
17:00 24 Erzincanspor 2-1 Kizilcabolukspor
17:00 Fatsa Belediyespor 2-2 Agri 1970 Spor
17:00 บัทมาน เปโทรลสปอร์ 2-2 Halide Edip Adivarspor
17:00 Kelkit Belediye Hurriyet 1-2 Modafen Spor
17:30 Tire 1922 Spor 1-1 Yeni Orduspor
17:30 Erzin Belediyespor 3-0 โตคัตสปอร์
17:30 มานิซาสปอร์ 1-7 Catalca Spor
17:30 Aksarayspor 3-2 Yomraspor
17:30 ดัคซีสปอร์ 1-0 Karaman Belediyesi Spor
17:30 คาซิยาก้า 2-0 เฟธิเยสปอร์
17:30 Kemer Tekirova Spor 1-2 โคแคลิสปอร์
17:30 Yeni Altindag BS 1-0 Bursa Niluferspor AS
17:30 นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ 4-0 Nevsehirspor Genclik
17:30 Muglaspor 1-0 Yesilyurt Belediyespor
17:30 Darica Genclerbirligi 1-0 Yeni Diyarbakirspor
17:30 Somaspor 2-3 พาซาสปอร์
17:30 Sile Yildizspor 0-0 Artvin Hopaspor
17:30 โคซานสปอร์เอฟเค 1-1 Cizrespor
17:30 Erbaaspor S 1-0 Payas BS 1975
17:30 ยิมปา ยอซกัตสปอร์ 4-2 โกลคุคสปอร์
Germany Bundesliga II Women
17:00 อินกอลสตาดท์ 04 (ญ) 3-4 มอนเชงกลาดแบช (ญ)
17:00 FFC Turbine Potsdam II (w) 3-3 BV Cloppenburg Women
19:00 Andernach (w) 1-4 บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ)
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
17:00 ESC Geestemunde 0-2 เบรเมอร์ เอสวี
20:00 Freie Turnerschaft Braunschweig 0-0 SV Atlas Delmenhorst
20:30 Union 60 Bremen 1-1 BTS Neustadt
20:30 เอฟซี คานน์-มารีบอร์น 1-2 ไวเด้นบรูค
20:30 Holzwickeder SC 7-1 เอนด์เทบรูกค์
20:30 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี 1-1 ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด
20:30 เอสซี พรอยเซ่น มึนสเตอร์ 2 1-1 อาร์เอสวี ไมเนอร์ซาเกิน
21:00 ทูเอส เอ็นเนเปเทล 2-2 FC Gutersloh
21:00 TSV Sasel 1-2 เอสซี วิตอเรีย ฮัมบูร์ก
21:00 SV Eilendorf 2-3 เอฟซี วิคตอเรียอาร์โนลไวล์
21:00 เรติงเกน เอสวี 2-2 เอฟซี เครย์
21:15 เวสต์ฟาเลีย เฮอร์เน 0-1 ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น
Hungary NB III
17:00 MOL Fehervar FC II 2-2 เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา
17:00 Dunaujvaros 1-2 เอฟซี ดาบาส
19:00 Hatvan 1-1 Tallya
19:00 Kelen SC 0-2 Dunaharaszti MTK
19:00 Lipot SK 3-3 III.Keruleti TUE
19:00 Papai Perutz 2-0 BKV Elore
19:00 เซคซาร์ด ยูเอฟซี 2-2 THSE Szabadkikoto
19:00 Szentlorinc SE 2-1 เปซซี่ เอ็มเอฟซี
19:00 โกมาโรม วีเอสอี 1-0 Beech Sigit
Macedonia League Women
17:00 ZFK Istatov (w) 8-0 โบเรค (ญ)
Spanish Bizkaia-Tercera Division
17:00 ซานทูซู เอฟซี 0-0 JD Somorrostro
17:30 SFC Minerva 0-2 ยูดี ลอส กราเลส
17:30 เอซเตรมาดูรา บี 2-1 CD Montijo
17:30 San Juan de Mozarrifar 3-2 CF Calamocha
17:30 ซีดี บาสโคเนีย 1-0 เอสซีดี ดูรานโก้
17:30 โปรตุเกตเรเต้ 0-1 Sodupe UC
17:30 CF Intercity 3-0 เอลเดนเซ่
17:30 Recambios Colon CD 1-0 ยูดี ออร์ซิร่า
17:30 ปาร์ลา เอสคูเอลา 2-3 CD El Alamo
17:30 อัลคอร์ค่อน บี 1-1 ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล
17:30 ED Moratalaz 0-1 Torrejon CF
17:30 เลกาเนส บี 2-3 อัลโคเบนดาส สปอร์ต
17:30 อาร์ซีดี คาราบันเซ่ 1-1 ราโย่ บาเยกาโน่ 2
17:30 แอตเลติโก้ มาลากูโน 2-1 ซีดี เอล ปาโล
18:00 ซีดี เตรรา 3-0 ซีดี การีนา
18:00 กอร์โดบา บี 1-2 CD Rota
18:00 เซบีย่า ซี 1-0 Ciudad Lucena
18:00 SD Portmany 2-2 ซีอี เอสปอร์เลส
18:00 อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี 1-0 Lorca FC
18:00 คาเซเรโน่ 4-0 CD Calamonte
18:00 โอลิเวนซา เอฟซี 0-1 Ted Contois Feng
18:00 UD Socuellamos 3-1 CD Tarancon
18:00 ซีดี โควาดอนก้า 3-1 อูรากา
18:00 Rayo Cantabria 2-1 กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า
18:00 CE Manresa 0-1 ฮอสปิตาเลย์
18:00 ซีพี ซาน คริสโทบอล 2-0 ซานแอนดรู
18:00 โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ 2-2 แตร์ราสซ่า
18:00 ยูเอ ฮอร์ต้า 1-3 ยูอี ฟิกูเรส
18:00 ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ 0-2 UE Vilassar de Mar
18:00 ยูดี พาเตอร์นา 2-2 โนเวลด้า ซีเอฟ
18:00 มอสโตเรส 2-0 ดีเอวี ซานต้า อน่า
18:00 ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน 2-1 RSD อัลกาล่า เอนาเรส
18:00 เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว 2-1 ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส
18:00 อัลฮัวริโน เตอ ลา ตอร์เระ 1-3 อัลเมเรีย บี
18:00 เบเลซ ซีเอฟ 1-2 ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ
18:00 โคนิล ซีเอฟ 3-0 โคเรีย ซีเอฟ
18:00 CD Colunga 1-1 UD Llanera
18:00 คอนดัล ซีเอฟ 4-1 CD Praviano
18:00 แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ 3-1 คลับ เซียโร
18:00 เรอัล เอวิเลส 2-2 CD Mosconia
18:15 EG El Palmar 3-0 อีดีเอ็มเอฟเชอรา
18:15 CD Llanes 2-1 CD Vallobin
19:00 คลับ มาริโน่ 2-0 CD Vera
20:05 ลาส พัลมาส ซี 2-1 UD Gran Tarajal ST
21:30 CD Robres 2-2 SD Borja
22:00 เรอัล เบติส 2 1-2 CA Antoniano
22:00 Calahorra B 0-4 ซีดี วาเรีย
22:00 วิลลานูว่า ซีเอฟ 3-0 CD Valdefierro
22:15 โพลโวลีน 5-0 UD Ourense
22:15 CD Plus Ultra 1-1 เอฟซี คาร์ตาจีนา บี
22:30 CD Torrijos 2-1 CD อิเยร์กาส
22:30 CA Bembibre 1-2 Real Avila CF
22:59 ลีพิโด เดอ บัวซาส 2-2 CD Estradense
22:59 เฆเรซ เดปอร์ติโว 2-1 CD Pozoblanco
22:59 CE Andratx 3-2 ลัวเซเตนเซ่
22:59 วิลล่าโนเวนเซ่ 0-0 เจเรซ
22:59 อัลบาเซเต้ 2 6-2 CD Azuqueca
22:59 UD Almansa 0-1 ยูบี คอนเควนเซ่
22:59 มันเชโก้ ซิวดัด 0-0 ลา โรด้า ซีเอฟ
22:59 CD Barquereno 1-0 SD Textil Escudo
22:59 ซีดี โตรเปโซน 3-1 ซีดี กัวร์นิโซ
22:59 ซีดี อัลโคยาโน่ 0-0 เครวิลเลนเต้
22:59 แอตเลติโก้ ซากัลทิโน 0-0 CD Olimpic Xativa
22:59 Flat Earth FC 2-2 SAD Villaverde San Andres
22:59 ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ 0-1 นูมานเซีย 2
22:59 ซีดี เอล อีจิโด 2-1 รีล เจน
23:30 SD Balmaseda FC 1-1 เซสต้าโอ
23:30 ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) 2-0 ซีดี อริซนาบาร์รา
23:30 Atletico Porcuna CF 0-2 โมทริล ซีเอฟ
23:30 CD Huetor Tajar 3-2 CD Torreperogil
23:30 Torredonjimeno 4-2 Loja CD
00:00 เรอัล โซเซียดัด ซี 1-1 ซีดี ลากุล โอแนค
00:00 Vilamarxant CF 3-2 อะเซโร
00:00 อันเทคัวร่า ซีเอฟ 1-1 Maracena
00:30 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี 2-1 CD As Pontes
France Youth U19 League
17:00 โคโลเมียร์ส (ยู 19) 2-1 แคนเนส เอเอส (ยู 19)
17:00 ชาโตรูซ์(ยู 19) 3-1 Concarneau U19
17:00 บาโยนเน่ (ยู 19) 2-3 แรนส์(ยู 19)
18:00 เลอ อาฟร์(ยู 19) 2-2 อาเมียงส์(ยู 19)
20:30 เม็ตซ์(ยู 19) 1-2 สตารส์บูร์ก(ยู 19)
20:30 ทรัวส์(ยู 19) 5-0 Montceau (U19)
20:30 ล็องส์(ยู 19) 8-2 FC Chartres U19
Slovenia women's League
17:00 ZNK Maribor (w) 1-2 โอลิมปิจา ลจุบจาน่า (ญ)
17:05 ZNK Cerklje (w) 1-2 FC Koper (W)
Ukraine Division 3
17:00 Chernomorets Odessa II 1-2 Vpk Agro Magdalinovka
Poland Division 4
17:15 พิลิแกน โลวิส 1-0 ลีเชีย โทมาสโซว มาโซวีคกี้
19:00 สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ 7-1 KS Wasilkow
19:00 Stal Krasnik 0-0 Chelmianka Chelm
19:00 Wisla Sandomierz 0-1 วิสลา พูลาเว่
19:00 RKS Radomsko 0-1 เออซุส วอร์ซอ
Serbia U19 League
17:25 เอฟเควอซโดวัค(ยู 19) 1-1 คูการิค(ยู 19)
19:00 Mladost Lucani U19 3-2 ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19)
กระชับมิตร (สโมสร)
17:30 สลาเวีย โซเฟีย 3-3 บัลแกเรีย(ยู 21)
18:00 ดินาโม เคียฟ 5-0 โอโบโลน เคียฟ
18:05 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 2-1 เอฟเค วิเท็บส์ค
19:00 ดนีปรอ-1 2-2 Lou Gansike Sol
19:00 กัซเทป 5-2 อัลตินอร์ดู
19:00 อาร์เซน่อล ตูล่า 1-1 เอฟซี คิมิค โนโวมอสคอฟสค์
20:00 เอฟซี คราซ์โนดาร์ 1-0 เอฟเค รอสตอฟ
20:00 อลันยาสปอร์ 2-1 อดาน่า เดมิร์สปอร์
21:00 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 2-0 วาร์ดา เซ
00:00 คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส 2-1 เรอัล ซีดี เอสปานา
Iran Div 2
17:30 Atrak Bojnourd FC 2-0 Foolad Natanz FC
17:45 Shahrdari Bam 0-0 Iranjavan Bushehr
17:45 Shohada Babolsar 2-1 Sardar Bukan FC
17:50 Milad Mehr 0-2 Shahrdari Astara
17:50 Shahrdari Bandar Abbas 3-0 Shohada Razakan
18:00 Shahrdari Fuman 0-1 Esteghlal Molasani
18:15 Persepolis Ganaveh 0-0 Mes Novin Kerman
Spain Segunda Women
17:30 ซีอี ยูโรปา (ญ) 2-1 อิกัวลาดา(ญ)
18:00 ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ) 5-0 CD Pozoalbense Women
19:00 CD Femarguin (w) 0-0 CFF Caceres (w)
19:00 ซาลามังกา (ญ) 0-3 CD Samper (W)
19:00 ซานต์ กาเบรียล(หญิง) 2-1 Sant Pere Pescador (w)
19:00 UD San Antonio Pilar (w) 2-0 AD Juventud San Sebastian (W)
Ireland Leinster Senior League
17:45 Leeside AFC 1-6 Ballinhassig
18:00 ลูเคิน ยูไนเต็ด 3-0 Swords Celtic FC
18:10 เกลนวิลล์ เอฟซี 3-2 Greystones
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
18:00 พอนเฟร์ราดิน่า 1-1 คิโรน่า
20:00 เอดี อัลคอร์ค่อน 1-0 มาลาก้า
22:00 เรอัล โอเบียโด 0-0 สปอร์ติ้ง กิฆอน
00:30 ซีดี ลูโก้ 1-1 ราซิ่ง ซานตานเดร์
00:30 มิรานเดส 2-1 ลาส พัลมาส
03:00 เตเนริเฟ่ 1-1 คาดิส
Spanish Segunda Division B
18:00 ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด 6-0 ลาส พัลมาส แอตเลติโก้
18:00 กรานาดา ซีเอฟ บี 0-0 วิลลารูเบีย ซีเอฟ
18:00 เรเครติโบ อูเอลบา 0-0 เรอัล มูร์เซีย
18:00 แอตเลติโก บาเรียเรส 1-1 เรอัล มาดริด กัสติยา
18:00 เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล 3-3 ยูดี เมลิลล่า
18:00 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า 0-2 ยูเนี่ยน แลงเกรโอ
18:00 ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส 1-2 เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า
18:00 ยูดี อิปวิสซ่า 1-0 เกตาเฟ่ บี
18:00 ซีดี ตูเดลาโน่ 0-0 เรอัล โซเซียดาด บี
18:00 ยูดี เลบานเต้ บี 3-1 ซีเอฟ ลา นูเซีย
18:00 ยูอี แอลลาโกสเตลา 1-0 เยย์ดา
18:00 เออี พรัท 0-2 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี
18:00 อันดอร์ราซีเอฟ 2-1 ซีดี เอโบร
21:30 เรอัล บายาโดลิด บี 1-1 กาลาฮอร์รา
22:30 ยูดี มาร์เบลล่า 2-1 เยคราโน ดิปอติโว
22:30 แอตเลติโค ซานลูเกโน่ 1-2 เซบีย่า แอตเลติโก
22:59 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ 1-0 บาดาโฮซ
22:59 เมริดา เอดี 4-2 อัลเจซีราส
22:59 ปอนเตเบดรา 3-0 มาริโน่ ลูอันโก้
22:59 คูลทูรัล เลโอเนซ่า 2-0 ฮาโร เดปอร์ติโบ
22:59 ซีเอฟ ซาลามันติโน่ 1-0 อลาเบส 2
22:59 ยูดี โลโกรนเยส 3-0 บูร์โกส ซีเอฟ
22:59 โอริฮูร่า 2-2 คาสเตลล่อน
22:59 ซาบาเดย์ 2-0 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
22:59 เอฟซี คาร์ทาเกน่า 2-2 ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา
22:59 ดอน เบนิโต้ 1-1 คาดิส 2
22:59 ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย 1-1 คอร์โดบ้า
00:00 เรอัล ยูนิโอน 2-1 ซีดี กัวจูเอโล
00:00 บาร์เซโลน่า บี 3-3 ยูอี คอร์เนลล่า
00:00 เอร์กูเลส 1-1 บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา
Poland Womans League
18:00 เอแซดเอส วรูคลาว (ญ) 5-0 Biedrzychowice Women
18:00 เคเคพี บิดกอสซ์ (ญ) 3-4 เอ็มเคเอส โอลิมเปีย เซคเซซิน (ญ)
18:00 คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) 4-0 ทีเอส ไมเทค ซาเวียซ (ญ)
19:00 ยูเคเอสลอดซ์ (ญ) 1-0 จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ)
พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
18:00 เรอัล เบติส ( ญ ) เลื่อน เซบีญ่า เอฟซี (ญ)
18:00 แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) เลื่อน CD Tacon (w)
18:00 เรอัล โซเซียดาด(หญิง) เลื่อน บาร์เซโลน่า(หญิง)
19:00 Colegio Aleman Valencia Women เลื่อน แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ)
Estonia Esi Liiga
18:00 ปาร์นู เจเค 3-2 เรคเวเร เจเค ทาร์วาส
Spain Youth League
18:00 บาร์เซโลน่า(ยู 19) 8-0 Stadium Casablanca U19
18:00 Burgos U19 1-0 เกตาเฟ่(ยู 19)
18:00 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า (ยู 19) 2-1 ED Val Minor Nigran U19
18:00 เรอัล ซาราโกซา(ยู 19) 2-1 CF Damm U19
18:00 บียารีล (ยู 19) 0-0 เลบันเต (ยู 19)
18:00 เซลต้า บีโก้(ยู 19) 3-0 Conxo Santiago U19
18:30 Calavera CF U19 1-0 Recreativo Huelva U19
18:30 UD Logrones U19 1-1 ซีดี อลาเบส(ยู 19)
Portugal Campeonato Nacional Women
18:00 เบนฟิก้า ( ญ ) 1-2 SL Benfica (W)
Greece Divison C
18:00 แพนทรากิกอส 2-1 Aiolikos
Moldova Cup Women
18:00 SS Anenii (w) 3-1 FC Maksimum (w)
19:00 Real Succes-SS11 (w) 3-1 FC Belceanka (w)
Portugal Campeonato Nacional
18:00 แอนาเดีย 1-1 GD Fontinhas
Serbia League Women
18:00 โปซาเรวัซ(ญ) 0-4 แซดเอฟเค ราดนิคกี้ 1923(ญ)
Poland Mloda Ekstraklasa
18:00 คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) 3-2 SMS Lodz Youth
18:00 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) 2-2 ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน)
18:00 สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) 2-2 Zha Buse U19
Germany Landespokal
18:10 TuS Makkabi Berlin 1-1 Hertha 06 Charlotten
19:30 เบอร์ลิเนอร์เอเค07 0-1 วีเอสจี อัลท์ไลนิค
Ethiopia Cup
18:10 เวลวาโล อดิกราท 1-2 Sebeta City
Portugal Liga de Honora
18:15 ซีดี มาฟรา 2-2 สปอร์ติ้ง โควิลฮา
ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
18:15 เอสซี เทลสตาร์ 0-2 โก อเฮด อีเกิ้ลส์
20:40 เดน บอสช์ 3-3 เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี
22:45 เอสซี คัมบูร์ 3-1 อัลเมเร่ ซิตี้
Four Nations Tournament
18:35 จีน (ยู 22) 1-0 Lithuania U22
โปแลนด์ ลิกา 1
18:40 วอร์ต้า พอซแนน 0-2 สตอล เมียเลช
ลีกวัน อังกฤษ
19:00 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 0-2 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
Poland Division 2
19:00 โปกอน ซีดล์เซ 2-1 Stal Rzeszow
19:05 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 2-1 จีเคเอส คาโตวีตเซ
Hungary Womens Division 1 League
19:00 Astra Hungary Women 0-4 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ)
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)
19:00 เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ) 3-1 ลอนดอน บีส (ญ)
20:05 เลเวส (ญ) 1-2 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ)
21:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) 1-1 เลสเตอร์ ซิตี้(ญ)
21:00 โคเวนทรี (ญ) 2-3 แอสตัน วิลล่า (ญ)
21:00 คริสตัล พาเลซ (ญ) 1-2 London City Lionesses (w)
Croatia U19 League
19:00 อินเตอร์ ซาเปรซิค (ยู 19) 1-4 แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19)
20:00 ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) 2-0 ริเยกา (ยู 19)
Montenegro Division 2
19:00 โอทรานท์ 0-4 โบเคลจ์ โคเตอร์
19:00 FK Ibar Rozaje 1-1 โลฟเซน เซตินเจ
19:00 Jedinstvo Bijelo Polje 1-0 FK Drezga
19:00 Jezero Plav 1-2 Decic Tuzi
19:00 Arsenal Tivat 1-1 เอฟเค มอร์นาร์
Cameroon Elite One
19:00 AS Fortuna Mfou 0-2 Feutcheu FC
The women
19:05 Defensores de Belgrano (W) 0-2 พลาเทนเซ่(ญ)
สโลวีเนีย ลิกา 2
19:30 เอ็นดี เบลตินซี 1-1 NK Brezice
England Women Super League
19:30 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) 5-0 เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ)
21:00 ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ) 3-0 เบอร์มิงแฮม (ญ)
21:00 เชลซี เอฟซี (ญ) 1-0 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ)
21:00 เร้ดดิ้ง (ญ) 3-3 บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ)
22:00 ลิเวอร์พูล (ญ) 0-1 เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ)
22:00 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ) 0-2 อาร์เซน่อล (ญ)
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
19:45 นาเอสเวด 0-1 เฟรมัด อเมเจอร์
21:00 สคีฟซ์ ไอเค 0-2 โคลดิ้ง
21:00 เวนด์ซีเซล เลื่อน วีบรอก
Greece - Football League
19:45 พลาทานิแอส เอฟซี 0-1 อโพลลอน สมายร์นิส
20:00 เลวาเดียกอส 2-0 อปอลล่อน ลาริสซ่า
20:00 เออร์โกเทลิส 4-2 เออี คาไรสคาคิส
20:00 เคอร์คีย์ร่า 0-2 คิสสามิกอส
เฟรนซ์ คัพ
20:00 Saint Maximin 0-2 วาล็องเซียนส์
20:00 Belfort Sud 1-2 น็องซี่
20:00 Nanterre 2-0 สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี
20:00 Pont Saintte-Maxence 1-2 ยูเอสเอ็ม ซ็องลิส
20:00 Olympique Adamois 1-1 แซง กวองแตง
20:00 Mozac 2-3 Cournon
20:00 CEP Lorient 1-3 พลาเบนเนค
21:00 Marcq En Baroeuil 0-1 อิริส คลับ เดอ ครัวซ์
21:30 แซ็งต์-มาเรียน 2-3 แวร์กซายส์ 78
Germany Regionalliga
20:00 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 0-2 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน)
20:00 ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท 1-0 เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์
20:00 โอลเดนเบอร์ก 2-1 โฮลสไตน์ คีล 2
20:00 ฮาเวลเซ่ 1-2 เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล
แอฟริกันเนชันส์ คัพ
20:00 ชาด 0-2 มาลี
20:00 ซูดานใต้ 1-2 บูร์กินาฟาโซ
20:00 ยูกันดา 2-0 มาลาวี
20:00 แอฟริกาใต้ 1-0 ซูดาน
20:00 เบนิน 1-0 เซียร์ราลีโอน
20:05 ซวาซิแลนด์ 1-4 เซเนกัล
22:59 กินี 2-0 นามิเบีย
22:59 รวันดา 0-1 แคเมอรูน
22:59 คองโก-บราซซาวิล 3-0 กินีบิสเซา
22:59 เลโซโท 2-4 ไนจีเรีย
02:00 กาบอง 2-1 แองโกลา
Brazil Campeonato U19
20:00 โลนดรีนา ( พีอาร์ ) ยู 19 1-1 กอริติบ้า ยู 19
Holland Eredivisie Women
20:30 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) 1-1 เอสซี ฮีเรนวีน (ญ)
Italian Women Division 1
20:30 ฟลอเรนซ์(ญ) 2-1 เรส โรมา (ญ)
21:00 เอซี มิลาน(ญ) 2-2 ยูเวนตุส(ญ)
Italy Serie D
20:30 ตราสเตเวเร กัลโช่ 2-0 ปอติซี 1906
20:30 ฟอร์ลิ 1-0 ASD Savignanese
20:30 Ligorna 1-1 As Casale Calcio
20:30 มานโตวา 3-3 US Fiorenzuola
20:30 ปอนซัคโค 1-4 Nuova Monterosi
20:30 ซาโวนา 3-0 Ghivizzano
20:30 สแกนโซรอสซิเอต 2-1 ปอนเต ซาน เปียโตร
20:35 Acireale 0-1 ASD Licata
20:35 Gladiator 0-3 ออด๊าซ เชริโนลา
21:00 Chieri 2-3 Sanremese
Switzerland 1.Liga Promotion
20:30 เบลลินโซนา 6-2 Koniz
Womans French Le Championnat
20:45 แก็งก็อง (ญ) 2-0 ปารีสเอฟซี (ญ)
Northern German state premier league - bayern
20:45 Rot-Weiss Walldorf 3-0 Steinbach
ฟุตบอล ยูโร
21:00 เซอร์เบีย 2-2 ยูเครน
21:00 ลักเซมเบิร์ก 0-2 โปรตุเกส
00:00 โคโซโว 0-4 อังกฤษ
00:00 บัลแกเรีย 1-0 สาธารณรัฐเช็ก
02:45 มอลโดวา 1-2 ไอซ์แลนด์
02:45 อันดอร์รา 0-2 ตุรกี
02:45 แอลเบเนีย 0-2 ฝรั่งเศส
อิตาลี C1
21:00 โคโม 1-3 โปร เวอร์เซลลี่
21:00 โอลเบีย 1-2 โนวาร่า
21:00 เรนาเต้ เอซี 1-1 ยูเอส เปียเนเซ่
21:00 อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ 2-4 ปิอาเชนซา
21:00 ไอโมเลเซ่ เลื่อน ตริเอสติน่า
21:00 วิเชนซ่า 1-0 ราเวนน่า
21:00 ซุดติโรล อัลโต้ 3-0 แซมเบเนเดทเซ่
21:00 ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 2-0 อเวลลิโน่
21:00 ปากาเนเซ่ 0-1 บารี
21:00 แรนเด 1-0 AZ Picerno ASD
21:00 เอเอสดี ซิกุล่า เลอองซิโอ 1-1 เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้
21:05 ปิสโทลเซ่ 0-1 มอนซ่า 1912
22:00 เตราโม่ 1-1 แตร์นาน่า
23:30 คาร์ราเรเซ่ 2-2 อาเรสโซ่
23:30 เจียน่า เออมินิโอ 1-2 โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี.
23:30 กอซซาโน่ 2-2 โปร ปาเทรีย
23:30 คาร์ปิ 4-0 เฟอร์มาน่า
23:30 กุบบิโอ 0-2 เชเซน่า
23:30 โมเดน่า 1-0 ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า
23:30 เรกจิโอ อูแด๊ซ เอฟซี 2-1 วิส เปซาโร
23:30 ริมินี่ 0-2 อาซิกนาโน่ วัลเชมโป
23:30 โปเทนซ่า 1-0 วิโบเนเซ่
23:30 วิเทอเบเซ่ 0-1 คาเวเซ่
02:45 คาตันซาโร่ 3-0 คาตาเนีย
Scotland Womens Premier League
21:00 สปาร์ตันส์ (ญ) 0-1 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ)
Czech Womens Bundesliga
21:00 สโลวัคโก้ (ญ) 1-4 สปาร์ตา ปราก (ญ)
Belgian First Amateur Division
21:00 รูเปล บูม 0-0 Jeunesse Molenbeek
21:00 แอฟเซ ลีแอช 1-1 Seraing United
21:00 Sint-Eloois-Winkel 4-1 เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช
21:00 URS Lixhe-Lanaye 4-1 La Louviere
Kuwaiti Federation Cup
21:25 อัล นาสเซอร์ 1-0 อัล ฟาฮาฮีล เอสซี
21:25 ยาร์มุค 2-5 Al Gela
23:30 คาซม่า 3-2 อัล คาดเซีย
UEFA - EURO U21 Qualifying
22:00 เยอรมนี(ยู 21) 2-3 เบลเยียม (ยู 21)
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
22:00 แซงต์ กิลลุส 2-0 รอยัล เอ็กซ์เซเตอร์ วิตัน
02:00 โรเซลาเร่ 3-5 เวสเตอร์โล
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
22:59 สปอร์ติ้งคริสตัล 2-1 เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด
01:00 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล 1-2 เดป.ซาน มาร์ติน
03:30 ยูทีซี กาฮามาร์ก้า 1-1 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส
Mali Premiere Division
22:59 สตาด มาเลียน เดอ บามาโก 3-0 ยูเอสเอฟเอเอส บามาโก
Uruguay Reserve League
23:15 นาซีอองนัล เด มอนเตวิเดโอ (สำรอง) 1-0 เพนาโรล(สำรอง)
Brazil Youth
00:00 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) 0-0 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน)
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1
00:45 เอ็มซี แอลเจอร์ 1-0 ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์
Burkina Faso League
00:45 ASFA-Yennenga 1-0 ซาลิ ตาส
ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 17
01:00 เนเธอร์แลนด์(ยู 17) 1-3 ฝรั่งเศส(ยู 17)
05:00 บราซิล (ยู 17) 2-1 เม็กซิโก (ยู 17)
Mexico Primera Divison A
01:00 ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 0-1 ซากาเตเปค
Brazil Serie D
01:00 Vera Cruz PE 2-3 Ibis SC
02:00 บัสควอ เอฟซี 2-1 มาซิลิโอ ดิออส เอสซี
04:00 Retro/PE 4-1 Ferroviario do Cabo
Brazil Copa Gaucho
01:00 Brasil de Pelotas RS U19 1-1 Estancia Velha RS U19
Brazil Campeonato Paulista Youth
01:00 ซีเอสเอ (ยู 20) 0-2 ซีเอสพี (เยาวชน)
บราซิล ซีรี่เอ
02:00 บาเฮีย บีเอ 1-1 พัลไมรัส
02:00 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 0-1 ฟลาเมงโก
04:00 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 0-0 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส
04:00 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 1-0 โบตาโฟโก้ (อาร์เจ)
04:00 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 1-0 ซิเอร่า
05:00 ฟอร์ตาเลซ่า 3-0 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่
เซเรีย บี บราซิล
02:00 เซา เบนโต้ 3-1 บราซิล เด เปโลตัส
02:00 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี 0-0 วิลา โนวา
04:30 ฟิกูเรนเซ่ 0-0 คุยอาบา
อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
02:00 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ 0-0 ซีเอ เพนาโรล
Colombia Copa Mustang A
02:30 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ 1-0 เอเลี่ยนซา เพตโทรลา
04:30 อเมริกา เด กาลี 1-0 เดปอร์ติโว กาลี
08:30 คูคูต้า เดปอร์ติโว่ 0-0 ดิปอร์เทส โตลิม่า
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
03:00 เดปอร์ตีโบ ลาร่า 2-0 ลาเนรอส เดอ กวานาเร เอฟซี
Argentina Prim B Metropolitana
03:00 ซาน เทลโม่ 1-2 ซีเอ ซาน มิเกล
03:00 เดปอร์ติโวอาเมนีโอ 2-1 โกมูนิกาซิโอเนส
03:00 ซาคาชิสพาส 0-0 คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ
03:00 ยูเอไอ อากุยซ่า 0-1 Talleres Rem de Escalada
03:10 อัลมิแรนเต้ บราวน์ 1-0 อาร์เคนตีโน เด กีลเมส
Argentina group C Tebolidun League Manchester
03:00 เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส 1-2 เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่
03:00 Real Pilar 2-0 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล
03:00 ซาน มาร์ติน เบอซาโค 3-1 คลับ ลูจัน
Jamaica Premier League
03:00 Molynes United 1-2 ยูดับเบิลยูไอ
03:00 Dunbeholden FC 2-1 เวเร ยูไนเต็ด
03:00 เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ 2-1 ฮัมเบิล โบ ไลออนส์
07:00 วอเตอร์เฮาส์เอฟซี 3-1 ฮาร์เบอร์วิว
08:00 คาวาเลียร์ เอฟซี 2-4 อาร์เน็ท การ์เดน
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
03:00 Defensores de Cambaceres 0-1 สปอร์ตติโว่บาร์รากัส
03:00 Yupanqui 1-2 ซีเอ อัตลาส
Argentine Torneo A
03:00 โอลิมโป บาเฮีย บลังกา 0-1 ซานซิเนน่า
03:00 ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู 1-1 ยูเนี่ยน ซุนชาเลส
03:00 จี ซาน มาร์ติน ฟอร์โมซา 1-0 ชาโค ฟอ เอฟเวอร์
03:00 สปอร์ติโว เพนาโรล 1-0 ซีเอ ยูเวนตูเด้
04:00 คลับ ซิโพลเล็ตติ 2-1 Deportivo Camioneros
04:00 ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ 1-0 กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
03:30 กิมนาไซ เมนโดซ่า 2-1 อินสติทูโต เด คอลโดบา
05:15 คลับ อัตเลตีโก ติเกร 1-2 ซีเอ บราวน์อโดรกู
07:15 เทมเปอร์ลีย์ 2-0 อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย
Mexico Segunda Division
04:00 Real Canamy 2-1 CD Cuautla
CONCACAF Nations League
05:00 เฟรนช์ เกียนา 3-1 เซนต์คิตส์และเนวิส
07:00 เกรนาดา 3-2 เบลีซ
08:00 ฮอนดูรัส 4-0 ตรินิแดดและโตเบโก
USA National Premier Soccer League
07:00 Fury FC 2-2 Red Sharks FC
USL Division 1
07:45 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี 1-3 เรอัล โมนาร์ช
Mexico Liga MX Femenil
08:00 ไทเกรส(ญ) 3-0 ตีฮัวนา (ญ)
Thailand University League
09:10 Prince of Songkla University 3-2 Rajabhat Phuket University