บ้านผลบอล วิเคราะห์บอล One2Ball

บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

บอลวันนี้ เมื่อคืน ราคาบอล ทรรศนะ

ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 01-03-2021

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป เบเลเนนส์
รอง เสมอ (POR D1 03:15)
เอฟเวอร์ตัน
ต่ำ 2.5 (ENG PR 03:00)
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน)
รอง 0.25 (HOL D2 00:45)
ซังค์ เพาลี
รอง 0.5 (GER D2 02:30)
ริโอ อาฟ
รอง 1/1.5 (POR D1 02:00)
ลิงบี้
รอง 0.5 (DEN SASL 01:00)
เอซี เวนิช
ต่อ 0.5/1 (ITA D2 03:00)
เอ็นเอซี เบรด้า
ต่อ 1 ลุก (HOL D2 03:00)
มาลาก้า
รอง 0.25 (SPA D2 01:00)
เต็ง เบเลเนนส์
รอง เสมอ (POR D1 03:15)
เอ็นเอซี เบรด้า
ต่อ 1 ลุก (HOL D2 03:00)
ลิงบี้
รอง 0.5 (DEN SASL 01:00)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 01-03-2021

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง Arges
รอง 1/1.5 (ROM D1 01:30)
เอ็นเอซี เบรด้า
สูง 2.5/3 (HOL D2 03:00)
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน)
รอง 0.25 (HOL D2 00:45)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
64315
Pheonix Nonth 28 23/0/5 76 WlWWwwwWWW เอซี เวนิช
2
45542
Noppachat Khamsuri 28 17/7/4 64 WWDDWWWDWD เรอัล มาดริด
3
32988
Lo'Ok Pear 24 19/1/4 63 WDWWLWWLlW รอแยล อันท์เวิร์พ
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
63105
Krichchawan Patsarayengyong 3/27 15 (27) 1250.00
lWlLL
WLLLL
LLlWW
ซังค์ เพาลี
รอแยล อันท์เวิร์พ
เซาแธมป์ตัน
เรอัล โซเซียดาด
เอฟซี ออสส์
2
39185
Jo Somai 4/18 12 (18) 523.81
WLlLD
LWWDD
WWWWW
-
-
-
-
-
3
64671
Surasit Chantawong 1/27 15 (27) 500.00
lWWwL
LWWLL
lllLw
ซอนเดอร์ไจสกี
เบนฟิก้า
ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา
รอแยล อันท์เวิร์พ
เรอัล มาดริด
download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] LaLiga
  03:00 รีล มาดริด รีล มาดริด VS รีล โซเซียดัด รีล โซเซียดัด  
[วิเคราะห์บอล] พรีเมียร์ลีก
  03:00 เอฟเวอร์ตัน เอฟเวอร์ตัน VS เซาแธมป์ตัน เซาแธมป์ตัน  
[วิเคราะห์บอล] Liga NOS
  02:00 เบนฟิก้า เบนฟิก้า VS ริโอ อาฟ ริโอ อาฟ  
  03:15 Moreirense Moreirense VS Belenenses SAD Belenenses SAD  
download iOS app
one2ball Android app
DOOBALL24

ข่าวฟุตบอล

พี่ต้าเร้า ‘มาร์ติเนลลี่’ ขยันซ้อม-อยากปวดหัวเลือกตัวจริง

พี่ต้าเร้า ‘มาร์ติเนลลี่’ ขยันซ้อม-อยากปวดหัวเลือกตัวจริง

มิเกล อาร์เตต้า บอสใหญ่อาร์เซนอล กระตุ้น กาเบรียล มาร์ติเนลลี่ ให้มุ่งมั่นซ้อมต่อไป พยายามทำให้เขาต้องปวดหัวกับการเ...
download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

DOOBALL24
หวยออนไลน์

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันจันทร์ที่ 1 มีนาคม 2564
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
โรมาเนีย ลีกา1
22:30 โปลิเทคนิก้า อายซี่ ซีเอส โวลุนทารี ลบสิบ ซีเอส โวลุนทารี $$$
01:30 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ 1/1.5 - 5 รองเอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ $$$
โปรตุเกส ดิวิชั่น2
00:00 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า วาร์ซิม 0.5 ต่ออคาเดมิก้า โคอิมบร้า $$$
ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
00:45 เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) ปป - 10 รองอาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) $$$
03:00 เอ็นเอซี เบรด้า เอฟซี ออสส์ 1 ต่อเอ็นเอซี เบรด้า $$$
เซกุนด้า ดิวิชั่น
01:00 มิรานเดส มาลาก้า ปป - 10 รองมาลาก้า $$$
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
01:00 ซอนเดอร์ไจสกี ลิงบี้ 0.5 - 5 รองลิงบี้ $$$
ปรีไมราลีกา
02:00 เบนฟิก้า ริโอ อาฟ 1/1.5 - 5 รองริโอ อาฟ $$$
03:15 โมไรเรนเซ่ เบเลเนนส์ เสมอ รองเบเลเนนส์ $$$
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
02:30 ซังค์ เพาลี ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา 0.5 - 5 รองซังค์ เพาลี $$$
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
02:45 อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน รอแยล อันท์เวิร์พ 0.5 - 5 รองอุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน $$$
พรีเมียร์ลีก
03:00 เอฟเวอร์ตัน เซาแธมป์ตัน 0.5 - 5 รองเซาแธมป์ตัน $$$
ลาลิกา
03:00 เรอัล มาดริด เรอัล โซเซียดาด 0.5 - 5 รองเรอัล โซเซียดาด $$$
เซเรียบี
03:00 เอซี เวนิช เรกจิโอ อูแด๊ซ เอฟซี 0.5/1 ต่อเอซี เวนิช $$$
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
05:15 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ ลานุส ปป - 5 รองยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ $$$
07:30 โรซาริโอ เซ็นทรัล โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า ปป รองโกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า $$$
07:30 แอดเลติโก ทูคูแมน ซีเอ ฮูราแคน เสมอ รองซีเอ ฮูราแคน $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันอาทิตย์ที่ 28 กุมภาพันธ์ 2564
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
เค-ลีก
12:00 โปฮัง สตีลเลอร์ 2-1 อินชอนยูไนเต็ด
14:30 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 1-0 กวางจู เอฟซี
เจลีก ดิวิชัน 2
12:00 มาชิดา เซลเวีย 1-1 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
12:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 1-1 เวนท์ฟอเรท โกฟุ
12:00 โทชิกิ เอสซี 0-2 ฟาเจียโน โอคายามา
12:00 เธสปา คูซัทสึ 2-1 บรัวบริทอากีต้า
12:05 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 1-2 โอมิยะ อาร์ดิย่า
13:00 โตเกียวเวอร์ดี้ 3-0 เอฮิเมะเอฟซี
13:00 เอฟซี เรียวเคียว 1-0 จูบิโล อิวาตะ
13:30 รีโนฟา ยามากูชิ 0-0 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี
Solomon Islands S League
12:00 ซาโลมอน วอร์ริเออร์ส เอฟซี 2-0 เซ็นทรัลโคสต์ ฟุตบอล คลับ
เอ-ลีก
12:05 ซิดนีย์ เอฟซี 0-1 FC Macarthur
14:10 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ 0-2 เวลริงตัน โฟนิค
Australia W-League
12:05 เมลเบิร์น วิคตอรี่(ญ) 1-1 แคนเบอร์รา ยูไนเต็ด(ญ)
ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
13:05 เซนต์อัลบันส์เซนต์ส 0-2 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย
14:00 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด 0-1 เซ้าท์ เมลเบิร์น
Nepal B Division
13:30 Boys Union Club 3-0 Naya Basti Yuwa Club
16:45 Jhamsikhel Youth Club 0-1 Khumaltar Youth Club
เคลีก 2
14:00 ปูซานไอปาร์ค 0-3 โซล อี-แลน เอฟซี
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1
14:00 ฮ่องกง เปกาซัส เอฟซี 2-0 ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี
18:00 ไทจง เอฟซี 1-5 ลีแมน
Ethiopia Premier League
14:00 Dire Dawa 2-2 Sebeta City
19:00 Fasil Kenema 1-0 Kedus Giorgis
กระชับมิตร (สโมสร)
15:00 Brisbane City (w) 2-3 โกล โคส ซิตี้ (ญ)
16:00 นอร์ทเธิร์น เรดแบ็คส์ (ญ) 0-0 บัลแคทต้า (ญ)
16:30 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ) 2-2 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ)
17:00 ซูดูว่า 1-0 เนเวซิส
17:10 วีร์ตุส ฟรังกาวิลล่า (ยู 19) 1-0 Bisceglie 1913 U19
17:30 อินเตอร์ เชียร์เคสสค์ 0-5 สตาฟโรพอล-2009
18:30 FK Kuban Kholding 2-2 เอฟซี โนโวซีบีสค์
19:00 บี 73 สลาเกลเซ่ 0-2 บรอนชอยจ์
19:00 ตอร์ปิโด มินส์ค 1-2 เอฟซี โกเมล
19:00 แวคเกอร์ ติโรล (ญ) 1-0 วอร์เดอร์แลนด์(ญ)
20:00 วาซาลุนด์ ไอเอฟ 2-2 Haninge
20:30 ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) 6-0 โมรอน บีเค (ญ)
20:30 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 1-0 เอ็มเอฟเค ชรูดิม
21:00 วาร์นาโม 3-0 ออสเตอร์ ไอเอฟ
22:00 เบนฟิก้า ( ญ ) 2-3 SF Damaiense (w)
02:30 JS Vieux-Habitants 1-1 Jeunesse Evolution
02:40 อัลเวย์เรดดี้ 2-1 แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์
03:00 เดปอร์ตีโบ ลาร่า 2-2 ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส
03:00 ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี 1-0 ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา
05:00 Elite SC 3-1 Future PA
05:00 Sunset FC 1-4 Academy SC
อินเดียลีกดิวิชั่น 1
15:30 โมฮัมเมดัน เอสซี 2-0 รีล แคชเมียร์ เอฟซี
17:35 Sudeva Moonlight FC 2-3 ทีอาร์เอยู เอฟซี
20:30 เจนไน ซิตี้ 0-3 อิซาว์ลเอฟซี
India Regional Cup
15:45 WAFA 1-2 LYGSEDA FC
Serbia U19 League
15:55 FK Radnicki Beograd U19 0-3 เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19)
15:55 TSC Backa Topola U19 3-2 เอฟเคนาเปรดัก(ยู 19)
Italian Youth League
16:00 ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) 1-1 เอเอส โรม่า(เยาวชน)
18:30 ซัสเซาโล่(เยาวชน) 1-1 เจนัว(เยาวชน)
รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
16:00 Chertanovo Moscow Youth 2-1 Rotor Volgograd Youth
Bangladesh Premier League
16:00 อุทต้า บาริดฮาร่า คลับ 2-1 เชค รัสเซล เคซี
17:00 อาบาฮานี 1-4 พสุนธรา คิงส์
Croatia U19
16:00 อินเตอร์ ซาเปรซิค (ยู 19) 2-1 Sesvete U19
19:00 ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) 3-1 แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19)
21:00 เอ็นเค รูเดส(ยู 19) 1-0 เอ็นเค ดิวโกโปลเจ(ยู 19)
McInerney Ford Night Series Division
16:00 มอร์เลย์ วินด์มิลส์ 2-3 แอซฟิลล์
16:00 คิงสลีย์ เอสซี 2-1 สวาน ยูไนเต็ด
18:00 มหาวิทยาลัยเมอร์ด็อก 1-4 แมนดูราท ซิตี้
18:00 Shamrock Rovers SC 1-5 Olympic Kingsway SC
Cyprus Women Division 1
16:00 อปอลลอน ลิมาสซอลเอลเอฟซี(ญ) 2-1 Nea Salamis Famagusta (w)
16:00 Ermis Apollon (w) 0-2 Karmiotissa Chrisomilia (w)
16:00 เลฟโคเทียนิคโครเซีย(ญ) 1-0 โอโมเนียนิคโกเซีย(ญ)
Thai Division 2 League
16:00 บางกอก เอฟซี 2-1 กระบี่ เอฟซี
16:00 มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ 0-0 เมืองกาญจน์ยูไนเต็ด
17:00 ราชประชา เอฟซี 2-0 สงขลา เอฟซี
Austria Erste Division
16:30 เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค 1-1 คัพเฟ่นเบิร์ก
17:30 ราปิด เวียนนา (เยาวชน) 1-0 เอฟซี ไลเฟริ่ง
สโลวาเกีย ลิกา 1
16:30 สโลวาน บราติสลาวา บี 0-3 สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า
20:00 เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน 0-1 ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส
โรมาเนีย ลีกา 2
16:30 ฟารูล คอนสแตนต้า 1-0 ลูเซียฟารุล โอราเดีย
18:45 พานดูรี ทาร์กู-จิอู 0-4 ปิโตรลูล โปรเอสติ
Turkiye Lig3
17:00 เออร์กินิ วิไลมิซิ 1-1 กูมัสฮาเนสสปอร์
17:00 โคแคลิสปอร์ 1-1 อัฟเจต อัฟยอนสปอร์
17:00 ซานคักเทเป เอฟเค 0-3 ฮาเซทเทเป้ เอสเค
Turkey 3. Ligi B
17:00 Bergama Belediyespor 1-2 โมด้าเฟน สปอร์
เฟิสต์โปรเฟสชันนัลฟุตบอลลีก
17:00 โบเตฟ วราตซา 0-3 ทแซร์สโค เซโล
19:30 โบเตฟ พล็อฟดิฟ 1-1 พีเอฟเค มอนทาน่า
22:00 ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย 0-0 เลฟสกี้ โซเฟีย
พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
17:00 อลาชเคิร์ต 2-1 เอฟซี ลอริ
ไทยลีก
17:00 ชลบุรี เอฟซี 4-1 สุพรรณบุรี เอฟซี
17:00 ชลบุรี เอฟซี 4-1 สุพรรณบุรี เอฟซี
17:00 ชลบุรี เอฟซี 4-1 สุพรรณบุรี เอฟซี
18:05 การท่าเรือ เอฟซี 3-1 ระยอง เอฟซี
18:30 สุโขทัย เอฟซี 0-1 ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด
18:30 สุโขทัย เอฟซี 0-1 ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด
18:30 สุโขทัย เอฟซี 0-1 ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด
19:10 สมุทรปราการ ซิตี้ 0-6 บางกอกกล๊าส เอฟซี
Malta First Division League
17:00 มาร์ซา 1-1 แพมเบิร์คแอทลีต้า
20:00 ฟกูรายูไนเต็ด 1-2 เครนดิ
21:00 มกับบา เอฟซี 0-0 Vittoriosa Stars
00:00 ปีเอตา ฮ็อทสเปอร์ 0-1 เซบบูคเรนเจอร์
ไทย ดิวิชั่น 1
17:00 อุทัยธานี ฟอเรสท์ 0-0 หนองบัวลําภู
18:00 อุดรธานี 0-2 เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
18:00 แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี 1-1 ระนอง เอฟซี
19:00 ลำปาง เอฟซี 1-1 ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี
19:00 เกษตรศาสตร์ เอฟซี 0-1 นครปฐม เอฟซี
Estonia Winter Tournament
17:00 โวรู เจเค 1-1 Tallinna FC Ararat TTU
19:00 ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี 0-2 ฟลอร่า ทาลลินน์ 2
01:00 เจเค นอมเม่ คาลจู(ยู21) 4-0 ทาบาซาลู ชาร์ม่า
Spain Segunda Women
17:00 บิยาร์เรอัล(ญ) 1-1 Real Union de Tenerife (W)
18:00 สปอร์ติ้ง กิฆอน(ญ) 1-2 มาดริด ซีเอฟเอฟ 2 (ญ)
19:15 กรานาดา ซีเอฟ(หญิง) 0-1 CD Pozoalbense (w)
Spanish Bizkaia-Tercera Division
17:00 ซานทูซู เอฟซี 3-0 Urgatz
17:30 แอตเลติโก้ ปินโต้ 1-0 Mostoles CF
17:30 ลัวเซเตนเซ่ 1-1 ซานตา คาตาริน่า แอตเลติโก้
17:30 ฟิวดัส เด มุลเซีย 1-0 Lorca FC
17:30 เอสเอฟซี มิเนอร์วา 0-2 อคูลัส ซีเอฟ
17:30 ซีดี อิเยร์กาส 2-1 CD Pedroneras
17:30 รีแคมบีออส โคลอน ซีดี 0-3 บียาร์เรอัล ซี
17:30 ปาร์ลา เอสคูเอลา 0-1 อัลคอร์ค่อน บี
17:30 รีล เจน 1-0 โลญ่า ซีดี
17:30 กัลโลเวรา 0-3 มัล เมนอร์
17:30 เรอัล ซาราโกซ่า 2 0-1 เบลล์บริดเจท
17:30 Real Aranjuez CF 0-2 เอสเอดี วิลล่าแวร์เด ซาน แอนเดรียส
17:30 ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส 1-0 CD El Alamo
17:45 Grama 1-0 ซีเอฟ เปราลาดา
18:00 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี 1-2 Bergantinos CF
18:00 โคเรีย ซีเอฟ 2-2 ลาปาลมา
18:00 Ibiza Islas Pitiusas 2-0 CD Genova
18:00 เรอัล มูร์เซีย 2 0-0 ยูดี ลอส กราเลส
18:00 คาเซเรโน่ 3-0 CD Azuaga
18:00 Ted Contois Feng 1-2 อาร์โรโย คลับ โปลิเดปอร์ทิโว
18:00 ซีดี มอนติโฆ่ 5-1 อีเอ็มดี อคุยชาล
18:00 CA Vianes 1-3 ซีดี อัลกูไนโน
18:00 CD Tedeon 3-1 CP Calasancio
18:00 ซีดี วาเรีย 1-1 CD Arnedo
18:00 CD Valdefierro 0-1 เตรูเอล
18:00 CD Vallobin 1-3 ยูซี เซียราส
18:00 เอล ซาน มาร์ติน 2-2 CD Llanes
18:00 SD Lenense 1-3 เรอัล เอวิเลส
18:00 ซีดี อริซนาบาร์รา 0-3 Urduliz FT
18:00 ซีอี ยูโรปา 2-2 แตร์ราสซ่า
18:00 ซีพี ซาน คริสโทบอล 1-0 Igualada
18:00 EC Granollers 0-0 CE Banyoles
18:00 โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ 1-1 CE Manresa
18:00 RSD อัลกาล่า เอนาเรส 2-0 ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน
18:00 EG El Palmar 0-2 อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี
18:00 ลีพิโด เดอ บัวซาส 2-0 ซีดี ปอนเทลลัส
18:00 ยูดี โซโมซาส 0-0 ซิลวา เอสดี
18:00 เดปอร์ติวา มีเนอร่า 0-0 Muleno CF
18:00 UP Plasencia 2-0 AD Lobon
18:00 Epila CF 0-0 เบรีย
18:00 ซีดี กวาดาลาฮารา 1-0 ยูบี คอนเควนเซ่
18:00 UD Llanera 3-3 Aviles Stadium CF
18:00 ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล 3-0 SD Navarro CF
18:00 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 5-0 เอฟซี รินโกนาดา โปเลนโค
18:00 ยูอี ฟิกูเรส 1-2 ยูอี แซนท์ส
18:00 กิโรน่า บี 2-1 ซานแอนดรู
18:00 มอสโตเรส 0-1 เลกาเนส บี
18:00 ดีเอวี ซานต้า อน่า 0-2 Compston Ekala
18:00 Poli Almeria 3-2 ซีดี ฮัวโตร เวก้า
18:15 Villanueva del Pardillo 0-1 อัลโคเบนดาส สปอร์ต
18:15 เมลียา ซีดี 1-0 ซีดี เอล ปาโล
18:30 ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย 1-1 ซีดี บินิสซาเลม
18:30 CD Diocesano 5-2 CF Trujillo
18:30 Samano 3-0 ริบามอนทาน อัล มาร์ ซีเอฟ
18:30 แอทเลติโก้ มานชา เรอัล 2-2 อัลเมเรีย บี
19:00 CD Buzanada 0-1 ซีดี เมนซาเจโร่
19:00 CD Vera 1-1 ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า
19:00 แอตเลติโก้ วิคตอเรีย 1-1 Tenisca
19:00 ยูดี อัลคูเดีย 0-0 เอสดี ฟอร์เมนเตรา
19:00 ยูดี แกรน ทารายาลเอสที 2-0 UD Kia
19:00 CD Union Puerto 1-1 อาลูกัส ซีเอฟ
19:00 แอตเลติโก้ ทาโครอนท์ 1-1 CD Atletico Paso
19:00 เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว 5-0 ซีดี ซาน เฟอร์นันโด เดอ เฮนาเรส
22:00 เอฟซี คาร์ทาเกน่า 0-2 FC La Union Atletico
22:00 CD Mirandes B 3-0 CD Cebrerena
22:00 Barbastro 1-0 เอดี ซาบินานิโก้
22:00 SD Borja 0-0 อูเตโบ เอฟซี
22:00 ยูเอฟ เบนิกานีม 1-0 เฮอร์คิวลีส2
22:30 ซีดี เพน่า อซาเกรซ่า 1-0 ซีดี อาร์ดรอย
22:30 ซีดี ซารีเนนา 1-1 CD Cuarte Industrial
22:30 SD Festra 0-1 Racing Villalbes
22:30 Arenteiro 1-0 UD Ourense
22:30 Murchante 1-0 Fontellas
22:30 ออร์ฟาโร 2-0 ซีดี เบอร์ซีโอ้
22:30 Rio Sports 5-0 CA River Ebro
22:30 CD Pradejon 2-1 ยากิว ซีเอฟ
22:30 CF Illueca 0-2 SD Huesca II
22:30 เอดี อัลมูร์เดวา 0-0 CF Calamocha
22:30 ยูดี ฟราก้า 1-0 ซีเอ มอนซอน
22:30 ทามาร์ริตเตอร์ 0-0 CD Binefar
22:30 ลาโซลาน่า 2-0 Almagro CF
22:30 แมนซานาเรสซีเอฟ 0-0 อัลบาเซเต้ 2
22:30 CD Torrijos 1-0 CD Azuqueca
22:45 Viveiro CF 0-3 ซีเอสดี อาร์ซัว
22:45 CCD Alberite 0-1 Casalarreina
22:59 Ribadumia CF 1-0 CD Barco
22:59 ยูดี ปอสซาโค่ 0-1 โพลโวลีน
22:59 CD Cardassar 1-3 ยูดี คอเยเรนเซ่
22:59 โอลิมปิโก เดอ โทตานา 1-0 อีดีเอ็มเอฟเชอรา
22:59 AD Llerenense 1-0 โอลิเวนซา เอฟซี
22:59 ซีดี โคเรีย 4-1 CD Calamonte
22:59 CP Valdivia 1-0 Kinatu
22:59 RCP Valverdeno 0-2 เจเรซ
22:59 นาซาร่า 2-3 ยูดี โลโกรนเยส บี
22:59 กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า 1-1 ซีดี โตรเปโซน
22:59 Flat Earth FC 1-1 ราโย่ บาเยกาโน่ 2
22:59 จี.เซโกเบียน่า 4-1 นูมานเซีย 2
22:59 ลา บาเนซา 0-0 แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า
22:59 เรอัลอวิล่า ซีเอฟ 2-0 Colegios Diocesanos
22:59 UD Atios 0-0 Arosa Sociedad Cultural
22:59 AG Estudiantes 5-1 CD As Pontes
22:59 ซีดี ช็อกโก 1-2 ซีดี เอสตราเดนเซ่
22:59 Mazarron CF 1-0 Racing Murcia
22:59 โมราโล ซีพี 2-0 CF Campanario
22:59 CD River Ega 3-3 ซีดี ซูบิซ่า
22:59 ซีดี คอแรลลาโน 1-1 Valle de Egues
22:59 เปน่า สปอร์ต 2-0 Bidzala
22:59 CDFC La Calzada 2-0 โอโยเนซา
22:59 CS Puertollano 3-1 Quintanar Del Rey
22:59 CD Marchamalo 2-1 CD Tarancon
22:59 มันเชโก้ ซิวดัด 0-0 UD Almansa
22:59 CD Barquereno 4-0 ซีดี เบซานา
22:59 ซีเอฟ วิมีนอร์ 2-0 คาสโตร
22:59 โซดูปี ยูซี 0-1 ซีดี ซานตูนซี่
22:59 ยูดี ออร์ซิร่า 0-2 ซีดี โรด้า
22:59 อัลมาซาน 2-0 อารันดิน่า
22:59 CD Becerril 0-0 CD Penalanda
23:30 Atletico Porcuna CF 2-1 Torredonjimeno
23:30 Atletico Pulpileno 2-0 CD Plus Ultra
23:30 กัวดาล 4-0 CD Mosconia
23:30 Vilamarxant CF 1-1 แอตเลติโก้ ซากัลทิโน
00:00 Torrent C.F 0-2 อะเซโร
00:00 คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร 0-1 ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน
00:30 Huracan Balazote 0-0 Atletico Ibanes
00:30 เอลเดนเซ่ 2-0 โนเวลด้า ซีเอฟ
00:45 เรอัล โซเซียดัด ซี 1-1 SD Balmaseda FC
Armenia Division 2
17:00 เลอร์นายิน อาร์ทซัค 1-4 เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย
17:00 ชีรัค บี 2-2 Noravank
Hungary NB III
17:00 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 2 2-1 วัค-ดูนาคันยาร์
20:00 บีวีเอสซี 2-1 Egri FC
20:00 Mezokovesd Zsory II 2-2 Senyo Carnifex
Bangladesh Championship League
17:05 อัครานี่ แบงค์ ลิมิเตดเอสซี 0-0 Fakirapool Young Mens Club
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก ตุรกี
17:30 เคซิโอเรนกูคู 1-1 ซัมซั่นสปอร์
20:00 บูร์ซาสปอร์ 3-2 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์
20:00 เอสคิเซไฮสปอร์ 0-3 อิสตันบูลสปอร์
22:59 กิริซันสปอร์ 1-2 อัลเตย์สปอร์
Moldova Divizia Nationala
17:30 เอฟซี ฟลอเรชติ 4-4 สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ
19:30 ซิมบรู ชิซินู 2-1 โคดรู โลโซวา
Andorra Super league
17:30 อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส 2-0 ซีอี คาร์โรอิ
17:30 ยูอี เอ็นกอร์ดานี่ 5-0 Penya Encarnada
22:30 เอฟซี ซานต้าโคโลม่า 1-0 ยูอี ซานต้า โคโลม่า
22:30 แอทเลติก เอสคาลเดส 1-1 เซนต์ จูเลีย
อิรัก ลิก
17:30 อัล-นาฟ 0-0 อัล ซอลรา
18:00 Al Qasim Sport Club 0-0 Al Karkh
18:00 Al Diwaniya 1-1 Naft Misan
19:30 Al Talaba 1-2 Alsinaat Alkahrabaiya
21:30 นาฟิต อัลวาซาต 0-1 อัล นาจาฟ
Portugal Campeonato Nacional
17:45 เรอัลสปอร์ต คลับ 3-1 ปราเอียนเซ่
18:00 โอเรียนทัล ลิสเบา 1-1 GD Fontinhas
18:00 ลัวเล็ทตาโน 1-1 อโมร่า เอฟซี
18:00 ฟาบริล บาร์เรียโร 0-2 สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี
18:00 ซาคาร์เวนเนส 4-0 ซินเทรียนเซ่
19:00 Rabo Peixe 0-1 โอลิมปีโกมอนตีโจ
19:45 Mokala Pancheners 1-0 โอลฮาเนนเซ่
22:00 สปอร์ติง บราก้า 2 1-1 ซัล กาดาส
22:00 AD Castro Daire 0-3 S. Joao Ver
22:00 เฟฟ 3-1 Rio Ave B
22:00 ซานโจเนนเซ่ 3-0 ลูซิทาโน่เอฟซีวี
22:00 Alcains 0-2 Sertanense FC
22:00 เบยร่า มาร์ 1-1 เอสพี เอสพินโฮ
22:00 เบอร์โก้ เอสซี 4-1 mondinense
22:00 ซีเอฟคาเนลาส 2010 1-2 วาลาดาเรส กาเอียเอฟซี
22:00 เอสเปแรนคา เดอ ลากอส 1-1 มูรา
22:00 CF Estrela 1-0 Belenenses B
22:00 Juventude de Evora 1-0 พินฮาลโนเวนเซ่
22:00 เลคา 2-0 โคอิมบรอส
22:00 Lourinhanense 1-2 โลวเรส
22:00 มาร์ ติโน 0-1 Brito SC
22:00 มาเรีย ดา ฟอนเต้ 1-0 CD Cerveira
22:00 วิอาเนนเซ่ 0-0 มิรานเดลา
22:00 เอสยู 1 เดแซมโบร 2-1 คัลดัส
22:00 โทรเฟนเซ่ 1-0 Salgueiros
22:00 อูเนียว ไลเรีย 1-0 CG Vitoria Sernache
22:00 Vidago FC 2-1 เมเรลินเนเซ่
22:00 วิลาเวอเดินเซ่ 2-2 มอนตาเรเกร
22:00 UD Santarem 0-2 เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่
พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
18:00 ซีดีอีเอฟ โลโกรโญ (ญ) 2-2 ซานตาเทเรซา ซีดี (ญ)
18:00 ราโย่ บาเยกาโน่(ญ) 3-1 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ)
18:00 เรอัล โซเซียดาด(ญ) 3-1 ซีดี ตากอน(ญ)
Spanish Segunda Division B
18:00 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า 0-0 ลาส โรซัส
18:00 ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส 1-1 แอตเลติโก บาเรียเรส
18:00 ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ 0-0 คาดิส 2
22:59 เอสดี ไลเนา 2-2 อลาเบส 2
22:59 เรอัล โซเซียดาด บี 3-0 อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่
22:59 เรเครติโบ อูเอลบา 3-1 ซีดี ซาน เฟอร์นานโด
23:30 เอสดี ลาเรโด 0-1 โปรตุเกตเรเต้
00:00 เยย์ดา 0-1 บาร์เซโลน่า บี
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก
18:00 สปาร์ตัก มอสโก 0-2 รูบิน คาซาน
20:30 เทเลค กรอซนี่ย์ 1-2 ดินาโม มอสโก
22:59 เอฟซี คราซ์โนดาร์ 2-2 อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์
Portugal U23
18:00 โกอิมบรา อีซี(ยู 23) 4-0 โควา พีดาเด้(ยู 23)
Spanish Ladies Premier League B
18:00 Aspe (w) 1-2 ซีเอฟเอฟ มารีทิม(ญ)
18:00 Plaza Argel (w) 2-2 ซิวดัดเดมูร์เซีย(ญ)
18:00 Vallecas CF (w) 3-1 UD Mos (W)
18:30 Sporting De Huelva B (w) 4-4 CP San Miguel (w)
19:00 Las Majoreras (w) 1-6 CFS La Garita (w)
22:00 Madrid CFF III (W) 2-4 Getafe (W)
22:30 ซานต์ กาเบรียล(หญิง) 3-2 UD Collerense B (w)
Zambia Super League
18:00 Buildcon FC 2-1 Young Green Eagles
20:00 ฟอเรสต์ เรนเจอส์ 0-3 เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา
Poland Division 4
18:00 Chelmianka Chelm 3-0 วิสล่า ซานโดเมียร์ซ
19:00 Avia Swidnik 1-1 Cracovia II
20:30 Jutrzenka Giebultow 0-3 LKS Lagow
Argentina Reserve League
18:00 ออล บอยส์(สำรอง) 1-2 เดปอร์ติโว ริเอสตรา(สำรอง)
18:00 ซีเอสดี ฟลานเดรีย (สำรอง) 1-1 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล (สำรอง)
18:00 เดปอร์ติโวอาเมนีโอ(สำรอง) 1-1 ซีเอ ซานมิเกล(สำรอง)
18:00 เดปอร์ติโบ เอสปันญ่อล (สำรอง) 2-1 ซาคาชิสปาส(สำรอง)
18:00 เดปอร์ติโว ลาเฟร์เรเร่(สำรอง) 0-1 คานูเอลาส เอฟซี(สำรอง)
18:00 San Martin Burzaco Reserves 3-1 วิลลา ซานคาร์ลอส(สำรอง)
18:00 ทัลเลเรส เรเมดิออส (สำรอง) 3-2 ลอส อันเดส(สำรอง)
Spain Youth League
18:00 CF Bansander U19 2-1 ราซิ่ง ซานตานเดร์ (ยู 19)
18:00 เอกซ์เตรมาดูรา(ยู 19) 0-0 Badazous U19
18:00 Patacona CF U19 2-4 ยูดี อัลซีรา(ยู 19)
18:00 เรซซิ่ง เฟอรอล(ยู19) 1-3 อูราล ซีเอฟ (ยู 19)
18:00 ซาน เฟลิกซ์ ซีเอฟ(ยู19) 5-0 โดสเอร์มานัส(ยู19)
18:00 เอดี ซานฮวน(ยู 19) 1-2 ซีดี ปัมโปลนา (ยู 19)
18:00 Tropezon U19 4-1 มารีน่าสปอร์ต(ยู19)
19:00 Cultural Leonesa U19 1-0 โมสโตเลส(ยู19)
19:30 Santutxu U19 0-1 บิลเบา(ยู19)
22:00 ซีดี โรด้า (ยู 19) 3-1 ตอร์เร เลบานเต้ (ยู 19)
22:00 เลกาเนส(ยู 19) 1-2 Trival Valderas U19
22:30 อัลคอร์ค่อน(ยู 19) 0-2 เกตาเฟ่(ยู 19)
22:30 ยูดี ซานตามาร์ตา(ยู19) 1-2 วาลาโดลิด(ยู 19)
22:59 ซีอี ยูโรปา(ยู 19) 1-0 Penya Arrabal U19
22:59 เอสปันญ่อล(ยู 19) 1-2 ซีดี ซานฟรานซิสโก(ยู 19)
22:59 บาสเกซ คัลทูรอล (ยู19) 0-2 ซีดี ซานตา เฟ่(ยู19)
00:00 บียารีล (ยู 19) 2-3 เลบันเต (ยู 19)
Israel State League
18:15 ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี 2-0 ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา
เอเรอดีวีซี
18:15 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม 0-2 วิลเลม 2
20:30 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น 1-1 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
20:30 โกรนิงเก้น 1-0 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
22:45 อาแซด อัลค์มาร์ 4-2 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม
โปรตุเกส ดิวิชั่น2
18:15 เอสโตริล 3-2 เอสแอล เบนฟิก้า บี
21:00 ซีดี มาฟรา 1-0 เปนาฟิลด์
22:00 คาซ่า เพีย เอซี 2-0 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่
00:00 ไลซอส 2-1 อคาเดมีโค วิสุ
ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
18:15 อัลเมเร่ ซิตี้ 0-2 เอสซี คัมบูร์
เซเรียอา
18:30 ซามพ์โดเรีย 0-2 อตาลันต้า
21:00 โครโตเน่ 0-2 กาญารี่
21:00 อินเตอร์ มิลาน 3-0 เจนัว
21:00 อูดิเนเซ่ 1-0 ฟิออเรนติน่า
00:00 นาโปลี 2-0 เบเนเวนโต้
02:45 เอเอส โรม่า 1-2 เอซี มิลาน
อิตาลี C1
18:30 คาร์ปิ 0-0 เฟอร์มาน่า
18:30 เลชโก้ 4-0 ยูเวนตุส(ยู 23)
21:00 อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ 1-1 ราเวนน่า
21:00 ตริเอสติน่า 2-2 อาเรสโซ่
21:00 ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ 1-0 ลิวอร์โน่
21:00 เรนาเต้ เอซี 1-1 ปิอาเชนซา
21:00 วิโบเนเซ่ 1-1 คาตาเนีย
23:30 ปาโดวา 0-0 เชเซน่า
23:30 กรอสเซโต้ 3-1 ปอนเทเดร่า
23:30 เตราโม่ 2-0 ปากาเนเซ่
โปแลนด์เอ็คสตรัคลาซ่า
18:30 วิสล่า พล็อค 1-3 วิสล่า คราคอฟ
21:00 คราโคเวีย คราคอฟ 2-4 ซาเกลบี้ ลูบิน
23:30 สลาสค์ วรอคลาวน์ 2-1 โปกอน เซซิน
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก
18:30 เอฟซี กัว 0-0 ไฮเดอราบัด
21:00 มุมไบ ซิตี้ 2-0 โมฮัน บากอน(อินเดีย)
Italian Women Division 1
18:30 เรส โรมา (ญ) 2-0 เอ็มโปลี (ญ)
20:30 วิทยาลัยซานมารีโน(ญ) 1-3 ยูเวนตุส(ญ)
Madagascar Pro League
18:30 Five FC 1-2 ASSM Elgeco Plus
Dutch Cup(W)
18:30 เอสซี ฮีเรนวีน (ญ) 1-3 อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ)
20:30 เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) 1-1 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ)
โปแลนด์ ลิกา 1
18:40 โคโรน่า คีลเซ่ 2-2 โครบริ โกลกูฟว์
Greece - Football League
18:45 เออร์โกเทลิส 1-0 อปอลล่อน ลาริสซ่า
19:45 เลวาเดียกอส 2-1 โดซา ดรามัส
19:45 พานาคายคิ 2005 1-0 สโกดา ซานธี
ฟุตบอลโครเอเชีย คัพ
19:00 Oriolik 0-0 รูดาร์ลาบิน
พรีเมียร์ลีก
19:00 เลสเตอร์ ซิตี้ 1-3 อาร์เซน่อล
19:00 คริสตัล พาเลซ 0-0 ฟูแล่ม
21:00 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ 4-0 เบิร์นลี่ย์
23:30 เชลซี 0-0 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
02:15 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 0-2 ลิเวอร์พูล
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
19:00 โมนาโก 2-0 แบรสต์
21:00 อองเช่ร์ 2-2 ล็องส์
21:00 ลอริยองต์ 2-1 แซงต์ เอเตียน
21:00 นีมส์ 1-1 น็องต์
21:00 แร็งส์ 0-0 มงต์เปลลิเย่ร์
22:59 ลีลล์ 1-1 สตารส์บูร์ก
03:00 โอลิมปิก มาร์กเซย 1-1 โอลิมปิก ลียง
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป
19:00 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 0-2 นอริช ซิตี้
เยอรมันลีกา 3
19:00 เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค 1-1 ซวิคเกา
20:00 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 1-2 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก
Poland Division 2
19:00 สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ 1-1 สลาสค์วรอคลาวน์ 2
02:00 เคเอส พอลโควิค 2-2 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก
19:00 เอฟซี มินาจ 2-1 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค
22:00 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 0-1 ซอร์ย่า ลูแฮงส์
00:30 เอฟซี ลวีฟ 1-4 ดินาโม เคียฟ
สเวนสกาคุปเปน
19:00 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ 1-4 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค
19:00 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก 1-1 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์
19:00 ไอเอฟ ลอดด์ 0-7 โอเรโบร
19:00 ไอเคซิริอุสเอฟเค 1-1 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ
21:00 ฟัลเค่นเบิร์ก 1-3 เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ
21:00 คัลมาร์ 1-0 ไอเค บราเก้
21:00 ออสคาร์แชมส์ เอไอเค 0-3 ฮัมมาร์บี้
22:59 อัตซิคเท็นส์ บีเค 1-4 เอล์ฟส์บอร์ก
22:59 ยูเมีย เอฟซี 0-7 เยอร์การ์เด้น
Syrian League
19:00 อัล-โชต้าดามัสกัส 1-0 Al Horiyah
พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
19:00 มลาดอสต์ โดโบจ์ คาคานจ์ 0-1 เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค
19:30 สโลโบดา 0-2 เอฟเคทุซลา ซิตี้
เยอรมัน(W) คัพ
19:00 ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) 2-1 เอสซีซันด์(ญ)
21:00 แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) 1-1 เอสวี เม็พเพ่น (ญ)
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)
19:00 London City Lionesses (w) 0-1 เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ)
19:00 London City Lionesses (w) 0-1 เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ)
21:00 โคเวนทรี (ญ) 0-2 ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ)
21:00 เลสเตอร์ ซิตี้(ญ) 1-0 คริสตัล พาเลซ (ญ)
21:00 ลิเวอร์พูล (ญ) 3-0 ลอนดอน บีส (ญ)
Serbia Prva Liga
19:00 Borac Cacak 0-0 จาโกดิน่า
19:00 Kabel Novi Sad 2-0 Sloga Kraljevo
19:00 Radnicki Pirot 1-0 FK Radnicki Sremska Mitrovica
19:00 ซีมูน 0-1 เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่
22:00 โคลูบารา 1-0 ไดนาโม วีรันเจ
Czech Womens Bundesliga
19:00 สโลวัคโก้ (ญ) 1-0 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ)
20:30 ปาร์ดูบีตเซ (ญ) 0-2 ดูก้าปรากซ์(ญ)
Croatia 2.HNL
19:00 Bijelo Brdo 2-0 ไฮจ์ดุ๊คสปลิท 2
21:00 NK Croatia Zmijavci 1-0 เอ็นเคโอซีเยค 2
Kosovo Superliga
19:00 เดริต้า จิลาน 3-1 KF Besa Pec
19:30 KF Llapi 1-0 KF Ballkani
Kenya Super League
19:00 เคซีบี 0-3 คาริโอแบงกิ ชาคส์
19:00 พอสต้า เรนเจอร์ 1-2 โซฟาพาก้าเอฟซี
19:00 ยูลินซี่ สตาร์นากูรู 0-2 บานดาริ
19:00 กากาเมก้า โฮมบอยซ์ 1-2 เอเอฟซี ลีโอพาร์ด
Bulgaria B PFG
19:00 ลิเท็กซ์ โลเวช 2-2 โดโกเรต์ส รัซกราด 2
มอนเตเนกรินเฟิสต์ลีก
19:00 เอฟเครูดาร์ 2-0 โอเอฟเคเปโตรวัค
20:00 Jezero Plav 0-2 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค
21:00 เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด 1-0 เอฟเค พ๊อดโกริซา
22:00 เอฟเคเซต้า 1-2 Decic Tuzi
22:59 เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า 1-0 โอเอฟเค พอดโกริก้า
BRA D4
19:00 ริเวอร์แอตเลติโก้ คลูเบ้ 0-2 อีซี ฟลาเมงโก้ พีไอ
02:00 อินดิเพนเดนเต้ พีเอ 1-0 Tapajos
02:00 Capital TO 0-0 Tocantinopolis
02:00 ปาร์นาฮีบ้า พีไอ 1-1 Fluminense PI
พรีเมียร์ลีกอียิปต์
19:30 Kokakola Cairo 1-2 เทอร์ซาน่า เอสซี
19:30 El Alameen 2-1 Suhag
19:30 อลาอับ ดามานอาวเออร์ 1-0 เอล แฮมแมม
บุนเดิสลีกา
19:30 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 1-1 ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์
21:30 เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 0-1 เอาก์สบวร์ก
00:00 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน 1-2 ไฟร์บวร์ก
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
19:30 ไฮน์เดนเฮลม์ 3-2 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
19:30 เนิร์นแบร์ก 0-0 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์
19:30 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น 3-0 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
19:30 สตองดาร์ด ลีแอช 1-3 อันเดอร์เลชท์
22:00 เบียรส์ชอทวิลริค 2-2 มูสครอน เปรูเวลซ์
02:45 แซงต์ ทรุยด็อง 0-2 เคเอเอส ยูเปน
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
19:30 เฮอฟอล์จ โคเก้ 3-0 เวนด์ซีเซล
21:00 เฟรมัด อเมเจอร์ 2-2 โฮโบร
Egyptian Premier League
19:30 อัสวาน 0-2 NBE SC
19:30 อัสวาน 0-2 NBE SC
00:30 เอล อาห์ลี 2-1 ทาลา เอล เจช
Albania Division 2
19:30 FK Partizani B 1-3 Burreli
Serbia League Women
19:30 โปซาเรวัซ(ญ) 6-0 แซดเอฟเค ซีมุน (ญ)
20:30 วอจ์โวดิน่า(ญ) 2-2 ZFK TSC (w)
Denmark Womans League Divison 2
20:00 วาลเด้ (ญ) 3-0 Romalt Woman's
Jordan Sh Cup
20:00 อัล ไฟซาลี 3-0 อัล บากา
22:59 มานน์ 1-0 ซาฮับ เอสซี
ลาลิกา
20:00 เซลต้า บีโก้ 1-1 เรอัล บายาโดลิด
22:15 คาดิส 0-1 เรอัล เบติส
00:30 กรานาดา ซีเอฟ 2-1 เอลเช่
03:00 บียาร์เรอัล 0-2 แอตเลติโก้ มาดริด
เซกุนด้า ดิวิชั่น
20:00 ฟูเอนลาบราดา 1-1 คิโรน่า
22:00 สปอร์ติ้ง กิฆอน 1-1 เอสปันญ่อล
00:15 เตเนริเฟ่ 3-1 เอดี อัลคอร์ค่อน
03:00 เรอัล โอเบียโด 1-0 เรอัล ซาราโกซ่า
ซูเปอร์ลีก กรีซ
20:00 อาริส ซาโลนิก้า 3-0 พีเออี อโตรมิตอส
22:15 เออีแอล ลาริซ่า 1-0 พาไนโทลิกอส อกรีนิออน
22:15 เลเมีย 0-0 พาส เจียนนิน่า
00:30 พานาธิไนกอส 1-1 เออีเค เอเธนส์
Germany Regionalliga
20:00 วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 2-1 รอท-ไวส์ โคเบลนซ์
20:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 3-1 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน)
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
20:00 นอร์ดเจลแลนด์ 2-2 อัลบอร์ก
20:00 โอเดนเซ่ บีเค 2-1 แรนเดอร์ส
22:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน 3-3 อาร์ฮุส เอจีเอฟ
00:00 มิดทิลแลนด์ 1-0 บรอนด์บี้ ไอเอฟ
เช็กเฟิสต์ลีก
20:00 มลาด้า โบเลสลาฟ 2-0 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า
20:00 ซิกม่า โอโลมุช 0-1 ฟาสตาฟ ซลิน
22:00 สโลวัคโก้ 2-3 สลาเวีย ปราก
ซีเอเอฟ แชมเปียนส์ ลีก
20:00 ซีอาร์ เบลูอิซดัด 1-5 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส
22:59 วีแดด คาซาบลานก้า 4-0 ไกเซอร์ ชีฟ
ซือเปร์ลีก
20:00 กัซเทป 1-0 คาซิมปาซ่า
22:59 แทร็บซอนสปอร์ 0-1 เฟเนร์บาห์เช่
Saudi Arabia League
20:00 อัล ราเอ็ด 4-0 Al-Ameade
22:15 อัล กาดาซิย่า 1-4 อัล อิติฮัด(ซาอุฯ)
22:20 อัล ฟาร์ท 2-5 อัล ฮิลาล
00:30 อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) 2-2 แอ๊บฮา
ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1
20:00 โอลิมปิก เด เบจา 1-1 สตาดิ ตูนิเซียน
20:00 ยูเอส ทาทูอิน 1-1 Rejiche
20:20 เอตัวล์ ดู ซาเฮล 0-1 สฟาเคซี
20:20 เอตัวล์ ดู ซาเฮล 0-1 สฟาเคซี
มอลตา พรีเมียร์ลีก
20:00 บัลซาน เอฟซี 5-1 สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี
00:00 เซงลีอา แอทเลติค 1-3 วัลเล็ตตา เอฟซี
Palestine Football League
20:00 Shabab Beit Fajjar 2-0 Markaz Askar
ไอซ์แลนด์ลีกคัพ
20:00 วาลูร์ เรย์ยาวิค 3-0 ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค
22:59 เลคเนียร์ เรกยะวิก 3-4 ฟจอลเนอร์
22:59 อลาฟอสส์ 1-2 กอล์ฟกลับเบอร์ กรินดาวิกเคอร์
01:00 เคฟลาวิค 2-0 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์
South Africa League Cup
20:00 Pretoria Callies 0-0 เจดีอาร์ สตาร์
20:00 ทีเอส สปอร์ติง 1-2 ริชาร์ดส์ เบย์
22:59 ชิปป้า ยูไนเต็ด 1-1 เคป ทาวน์ ซิตี้
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก
20:00 Akwa Starlets 3-2 เคโน พิลเลร์ส
22:00 อควายูไนเต็ด 3-0 ริเวอร์ ยูไนเต็ด
22:00 เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล 2-0 ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี
22:00 อิฟานยี่ ยูบัช 0-0 พลาเทอู ยูไนเต็ด
22:00 จิกาวา โกลเด้น สตาร์ 0-0 เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล
22:00 ควาร่า ยูไนเต็ด 2-0 วอร์รี วุลเวอร์ เอฟซี
22:00 โลบี สตาร์ส 2-1 คัตซิน่า ยูไนเต็ด
22:00 ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี 0-0 อะดามาวา ยูไนเต็ด
Iceland Womens League Cup
20:00 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) 3-1 เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ)
Belgium Women's Premier League
20:00 คลับบรูซ(ญ) 2-0 Charleroi (w)
00:00 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ) 3-0 ราซิ่ง เกงค์(ญ)
Iceland League Cup B
20:00 เลคเนียร์ เอฟ 4-1 Hottur Huginn
Brazil Campeonato Paulista B
20:00 เซอร์เทาซินโญ่ 0-1 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า
01:50 ริโอ คลาโร่ 2-2 เซา เบอร์นาร์โด้
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
20:00 เอฟซี เทลาวี 1-0 ซามเตรเดีย
22:00 ดีลา กอริ 1-0 เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ
Tanzania Cup
20:00 คอสเทล ยูนิออน 2-0 Ihefu SC
Hungary NB Ⅱ
20:00 เบเก้ซัคซาบา 1-1 ดอร์โรจี เอฟซี
20:00 บุดดาออร์ส เอสซี 2-7 เอฟซี ไอการ์
20:00 ชัควารี่ ทีเค 3-0 โซลอคซาร์
20:00 กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี 1-0 DEAC
20:00 คาซิงบาร์ซิคา 0-2 ไนเรกิฮาซา
20:00 ซิโอฟอค เอฟซี 2-3 ซเซจ เอเค
20:00 Szentlorinc SE 0-0 เปซซี่ เอ็มเอฟซี
20:00 เอสโซลโนกิ เอฟซี 1-2 กีไอร์มอต เอสอี
22:59 ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส 4-0 คาโปสวาร์
01:30 เดเบรเซน วีเอสซี 1-2 วาซาส
FYR Macedonia Prva liga
20:00 Belasica Strumica 1-2 FC Struga Trim Lum
20:00 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ 0-0 โบเรค เวเลส
20:00 เปลิสเตอร์ 3-1 เรโนวา
20:00 เอฟเค สเกนดิจา 79 2-1 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่
20:00 เอฟเค ชคูปิ 0-0 อคาเดมี่ ปานเดฟ
Burundi League
20:00 Olympique Star 1-1 ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี
20:00 บีเอส ไดนามิค 1-0 มูซิงก้า เอฟซี
20:00 Le Messager Ngozi 0-0 กายันซ่า ยูไนเต็ด
20:00 Royal Muramvya FC 0-0 Aigle Noir
Tunisia Division 2
20:00 Sfax Railways 1-0 Sporting Ben Arous
20:00 Kalaa Sport 0-1 Jerba Midoun
20:00 Club Menzel Bouzelfa 1-2 เอเอส กาเบส
20:00 อีเอส ซาร์ซิส 2-0 เอเอส คัสเซรีน
20:00 AS Mhamdia 2-0 อีโอ ซีดี บูซิด
Brazil Mato-grossense Division 1
20:05 คุยอาบา 6-1 โปโคนี เอ็มที
02:00 Comercial-MS 1-1 Uniao ABC
02:30 Nova Mutum EC 1-0 Sociedade Acao
ออสเตรีย บุนเดสลีกา
20:30 ซังค์ พอลเท่น 0-2 ออสเตรียเวียนนา
20:30 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 0-1 เรนดอร์ฟ อัลทัช
22:59 สตวร์มกราซ 2-1 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
ลีกา 1 ฮังการี
20:30 ปาคซิ เซ 1-3 อูจเปสต์
22:59 ซาเลเกอเซ็ก ทีอี 0-2 แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา
20:30 ASK Bravo Publikum 0-1 เอ็นเค มูรา 05
22:30 ดอมซาเล่ 1-0 เอ็นดี กอริก้า
Sweden Womans Cupen
20:30 ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ) 0-3 ลิงโคปิ้ง (ญ)
UAE RL
20:30 อัจมาน(สำรอง) 0-2 บานิยาส เอสซี (สำรอง)
BRA SPB
20:30 เอสซี เปซานดูปารา 1-1 คาสแตนฮาล พีเอ
Italy Serie D
20:30 นาร์โด 4-0 FB Brindisi 1912
20:30 Aglianese 0-1 เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ
20:30 อาร์โคนาเตเซ่ 1-3 เคียรี่
20:30 ASD Cartigliano 0-0 ASD Caldiero Terme
20:30 ASD Flaminia Civita Castellana 1-2 เอเอสออสเตียแมร์
20:30 เอเอสดี กราสซิน่า 1-2 ยูเอส เปียเนเซ่
20:30 เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้ 1-4 ASD Manzanese
20:30 เอเอสคาซาเล่คาลซิโอ 1-2 ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่
20:30 คาสเซิลนูโอโว 3-2 เอพริลเลีย
20:30 ซิทต้า ดิ ฟาซาโน่ 2-2 Casarano
20:30 Cjarlins Muzane 1-3 มอนเตเบลลูนา
20:30 Correggese Calcio 1-2 ASD Pro Livorno
20:30 ฟอสซาโน่คาลซิโอ 0-3 Borgosesia
20:30 กาวอร์ราโน 1-0 เอเอสดี สปอร์ติ้งทริสติน่า
20:30 จีเอสดี แอมโบรเซียนา 1-2 ASD San Giorgio-Sedico
20:30 เลคนาโน 3-1 TSV Klausdorf
20:30 Montespaccato 1-2 ตราสเตเวเร กัลโช่
20:30 ปอนเต ซาน เปียโตร 0-1 Real Calepina FC
20:30 Real Forte Querceta 1-0 เอเอสดี ซัสซู มาร์โกนี
20:30 Recanatese 3-2 จีเลียโนว่า
20:30 แรนเด 1-2 เกลบิซัน
20:30 San Nicolo Notaresco 2-0 Olympia Agnonese
20:30 Sangiovannese 2-0 UC Sinalunghese
20:30 Santa Maria 1-1 คาสโตรวิลลารี่
20:30 SC Caronnese 1-1 เอ.เอส.วาเรเซ่
20:30 สแกนดิคซิ 0-0 ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์
20:30 เอสซีดี โปกัลโชคาลซิโอ 0-2 ปราโต้
20:30 เอสเอส โนล่า 1925 1-0 ออร์ซ่าเชอน่า
20:30 US Corticella 1-3 ฟอร์ลิ
20:30 ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่ 1-4 เอเอสดี บรา
20:30 USD Casatese 0-0 Franciacorta
20:30 USD Latte Dolce 2-3 Nuova Monterosi
20:30 Vastese 2-2 Atletico Terme Fiuggi
20:30 อาซิกนาโน่ วัลเชมโป 0-1 เทรนโต้
21:00 ASD Imperia 2-0 Derthona
คูเวต ลีก
20:55 อัล คาดเซีย 3-2 อัล ซาเฮล
23:25 อัล ซัลมิย่า 1-0 อัล ฟาฮาฮีล เอสซี
England Women Super League
21:00 เบอร์มิงแฮม (ญ) 0-4 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ)
21:00 แอสตัน วิลล่า (ญ) 0-4 อาร์เซน่อล (ญ)
21:00 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ) 2-3 เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ)
Morocco Division 2
21:00 ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา 1-3 Olympique Dcheira
21:00 ราจา เดอ เบนิ เมลลาล 1-1 TAS de Casablanca
21:00 เอเอสเดอ ซาเล่ 0-3 วิดาด เฟส
21:00 Wydad Temara 0-0 คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา
21:00 เอสเคเอฟซีเรด 0-5 สโลวาน บราติสลาวา
ไซปรัส ดิวิชั่น 1
21:00 โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี 0-1 โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี
23:30 อโปเอล นิโคเซีย 2-0 เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก
21:00 เฮชเอ็นเคกอริก้า 2-1 อิสทรา 1961 พูลา
23:05 ดินาโม ซาเกร็บ 3-0 สลาเวน โคปริฟนิก้า
สก็อตแลนด์ ลีก คัพ
21:00 ลิฟวิงสตัน 0-1 เซนต์ จอห์นสโตน
โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
21:00 โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ 0-1 เอฟยูเอส ราบัท
23:15 อิตติฮัด เด แทงเจอร์ 1-2 เอ็มซีโอ อุจดา
01:30 ดิฟาร์ เอล จาดิดา 0-0 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก
San Marino Girone A
21:00 เอสพี โดมัญญาโน 2-3 Cailungo
21:00 โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่ 1-0 เตร เพนน์
21:00 ซาน โจวันนี 1-1 ทรี ฟิโอริ
Angola Girabola League
21:00 Desportivo Huila 0-1 Progresso
21:00 Ferroviario Do Huambo 1-0 Academica Do Lobito
21:00 บราวอส โด มาควิส 2-1 Benfica Lubango
21:30 Cuando Cubango 0-2 เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา
21:30 Sagrada Esperanca 1-1 Recreativo Caala
Nicaragua Youth League
21:00 CD Junior de Managua U20 1-0 ยูเวนตุส มานากัว (ยู20)
05:00 ดิเรียนเกน (ยู20) 2-1 เดปอร์ติโวโอโกตัล(ยู20)
05:00 เรอัล เอสเทล(ยู 20) 1-1 มานากัว(ยู 20)
ปรีไมราลีกา
22:00 ปอร์ติโมเนนเซ่ 0-0 มาริติโม่
00:30 ซีดี ทอนเดลา 1-0 กิล วิเซนเต้
03:00 นาซิอองนาล ดา มาไดร่า 1-2 สปอร์ติ้ง บราก้า
สวิสซูเปอร์ลีก
22:00 ลัวซานนี สปอร์ท 2-0 ลูกาโน
22:00 ลูเซิร์น 2-2 ยัง บอยส์
22:00 เอฟซี ซิยง 0-2 วาดุซ
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
22:00 ลีแอร์ส 0-1 Seraing United
02:00 เวสเตอร์โล 4-0 KMSK Deinze
ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1
22:00 วิคตอเรีย โรสพอร์ท 0-3 แอตเซลล่า
22:00 ซีเอส เพแทนจ์ 1-2 จิวเนสเซ่
22:00 แฮม อาร์เอ็ม เบนฟิก้า เอฟซี 0-1 เรซซิ่ง ยูเนียน
22:00 เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ 1-1 ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน
22:00 FC Wiltz 71 5-0 US Mondorf-les-Bains
22:00 โฟล่า เอสซ์ 4-1 Rodange 91
22:00 โพรเกรส นีเดอร์คอร์น 1-1 ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03
Portugal women's Championship
22:00 Amora (w) 3-0 CA Ouriense (w)
22:00 SCU Torreense (w) 1-7 Famalicao (w)
22:00 สปอร์ลิชบัวเบนฟิก้า(ญ) 4-2 มาริติโม่(ญ)
Ghana Premier
22:00 อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี 0-0 Accra Hearts of Oak
Mexico Youth U20
22:00 มอนเทอร์เรย์ (ยู20) 2-1 คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
22:00 ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20) 1-2 พูมาส ยูนัม(ยู20)
โรมาเนีย ลีกา1
22:59 เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ 1-2 เซ็บซี่
01:30 โบโตซานี่ 0-2 สเตอัว บูคาเรสต์
Faroe Islands Super Cup
22:59 เอชบี ทอร์ชาฟน์ 3-1 นซี ลูนาวิค
Mali Premiere Division
22:59 สตาด มาเลียน เดอ บามาโก 1-1 ลาเฟีย คลับ เดอ บามาโก
Gambia Division 2
22:59 Steve Biko 1-1 Immigration FC
Senegal Premier League
22:59 US Goree 1-2 เอเอส โดอานเนส ดาการ์
22:59 AS Dakar Sacre Coeur 0-1 CNEPS
22:59 ASEC Ndiambour 0-3 Teunhueth FC
22:59 เจเนอเรชั่น ฟุต 2-0 เอเอสซี จาราฟ
22:59 Mbour 1-2 Diambars
Iceland U19 Cup
22:59 ธอร์ตตูร์เรย์ยาวิค (ยู 19) 0-0 ไอเอ คาริ (ยู 19)
Burkina Faso League
22:59 AS Police Ouagadougou 2-2 Royal FC
22:59 Etoile Filante Ouagadougou 1-2 Vitesse Delft
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา
23:05 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 4-0 โปรเลเตร์ โนวี ซาด
Gambia GFA League
23:10 Tallinding United 1-1 WAA Banjul
French Championnat Amateur
00:00 กาเซเล็ค อฌักซิโอ้ 1-2 เซอด็อง
00:00 กาเซเล็ค อฌักซิโอ้ 1-2 เซอด็อง
Guatemala Liga Nacional
00:00 CD Achuapa 2-1 โคบาน อิมเพเรียล
02:00 เดปอร์ติโว ซานาราเต้ 0-0 CSyD Sacachispas
04:30 คลับ เซลาจู เอ็มซี 2-1 เดปอร์ติโว อิซทาปา
Guatemala Segunda Division
00:00 CSD Amatitlan 1-0 Deportivo Barberena FC
00:00 Deportivo Colomba 0-0 CSD Chiquimulilla
04:00 Deportivo Santa Cruz A.V 2-1 Manati FC
Costa Rica 2.Liga
00:00 Municipal Turrialba 0-3 Futbol Consultants Moravia
Guatemala D2
00:00 เดปอร์ติโว มิกต์แลน 2-0 เดปอร์ตีโว คาร์ชา
00:00 Puerto San Jose 1-1 Nueva Concepcion
00:00 CD Suchitepequez 2-0 Coatepecano IB
04:00 ซีดี มาร์เกวนเซ่ 3-2 Deportivo Xinabajul
Mexico Liga MX Femenil
00:15 ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) 5-1 คลับ ลีออน (ญ)
01:00 พูอีบลา(ญ) 0-1 เกเรตาโร(ญ)
Ecuador Copa Pilsener A
01:00 9 de Octubre 1-2 มาชัค รูนา
03:30 โอลเมโด้รีโอบัมบา 0-0 แอลดียู กีโต้
06:00 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) 3-0 เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ
Mexico Primera Divison A
01:00 Monarcas Morelia 0-2 เซเลยา เอฟซี
Brazil Campeonat Potigurar
01:00 โกลโบ 3-1 พัลไมรัส อาร์เอ็น
01:30 เอเอสเอสยู อาร์เอ็น 4-0 โปชิกัวร์ อาร์เอ็น
02:00 อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น 2-1 ซานตา ครูซ เดอ เนทัล อาร์เอ็น
Brazil Paulista Women
01:00 โบตาโฟโก้ / พีบี หญิง 3-0 Perolas Negras (W)
Brazil Debbie Shapiro
01:00 Rio Branco VN 2-0 Serra
BRA SE
01:15 Boca Juniors SE 3-0 เฟรย์ ปัวลิสตาโน่
Brazil Campeonato Mineiro Division 1
01:30 โปซูอาเลกรี 0-0 COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG)
02:00 ซีเอ ปาโทรชินเอนเซ่ 0-2 Athletic Club MG
04:15 อัตเลติโก มิไนโร่ 3-0 ยูอาร์ที เอ็มจี
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก
01:45 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 1-1 เบต้าเยรูซาเล็ม
Colombia Copa Mustang A
02:00 เอ็นบิกาโด เอฟซี 1-1 เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน
04:00 ดิปอร์เทส โตลิม่า 1-0 อากีลาส โดราดาส
06:05 เดปอร์ติโบ ปาสโต้ 1-1 อเมริกา เด กาลี
08:10 เดปอร์ติโว กาลี 1-1 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่
Brazil Paranaense League
02:00 โอเปราริโอ้ เอ็มเอส 1-1 Azuriz FC
Brazil Campeonato Baiano Division
02:00 ฟลูมิเนนเซ่ ดิ เฟียร่า บีเอ 1-0 วิตอเรีย ดา คอนกีสต้า บีเอ
Colombia Copa Mustang B
02:00 Expreso Rojo 1-1 Universitario de Popayan
06:35 เรอัล ซานตานเดร์ 1-1 เดปอร์เตส ควินดิโอ
Brazil Campeonato Alagoano
02:00 Desportiva Alianca Youth 1-0 CS Esportivo AL
Brazil Campeonato Goiano Division
02:00 เกรมิโอ อนาโปลิส 3-1 อนาโปลิส เอฟซี
02:00 อิตุมเบียรา อีซี จีโอ 1-1 แคร๊ค จีโอ
02:00 วิลา โนวา 1-0 จารากัวอีซี
Brazil Campeonato Catarinense Division 1
02:00 EC Prospera 3-2 Hercilio Luz SC
04:00 ฟิกูเรนเซ่ 3-0 คอนคอร์เดีย เอสซี
05:00 บัสควอ เอฟซี 1-0 เมโตรโปลิตาโน เอสซี
Brazil Pernambucano League
02:00 Reet 3-2 Sete de Setembro PE
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น
03:00 เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ 2-1 บอสตัน ริเวอร์
05:15 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ 1-1 ดานูบิโอ เอฟซี
07:35 ทอร์ค 0-0 เซอร์โร ลาร์โก
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
03:10 ซีเอ พลาเทนเซ่ 0-1 ริเวอร์เพลท
05:20 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า 0-0 ราซิ่ง คลับ
07:35 โบคา จูเนียร์ส 1-1 ซาร์เมียนโต้
Argentina Torneo B
03:10 Club Ciudad de Bolivar 3-0 อินดิเพนเดนเต้ นีเควน
03:10 กิมนาเซีย วาย ทิโร่ 2-0 CSD Fontana
03:10 เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา 2-1 เบน เฮอร์ ราฟาเอลา
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา
04:00 บรากันติโน้ 0-0 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา
05:00 ซานโต อังเดร 2-2 ซานโตส
05:00 เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี 1-0 อินเตอร์ เด ลีเมย์รา
05:00 เซาเปาโล 1-1 โบต้าโฟโก้ เอสพี
Costa Rica Primera Division Women
04:00 ซาปริสซ่า (ญ) 1-0 Alajuelense (w)
Mexico Segunda Division
04:00 Azores De Hidalgo 1-4 อินเทล พาจา
Brasil Campeonato do Nordeste Primeira
04:00 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ 1-1 เทรเซ่ พาไรบา
04:00 ซัลเกโร เอซี 2-3 บาเฮีย บีเอ
06:00 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี 1-1 แซมปายโอ้ คอร์เรีย เอ็มเอ
Nicaragua Segunda Division
04:00 America JDE 0-2 Bravos Primavera
04:00 เดปอร์ติโบ มาซาย่า 1-1 Rivas FC
04:00 ยูเอ็นเอเอ็น มานากัว 6-2 FC Naciones Unidas
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
04:30 โอลิมเปีย อาซันซิออง 2-0 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่
Honduras Liga Nacional
05:00 ซีดี โมตากัว 1-2 ซีดี โอลิมเปีย
06:00 พลาเทนเซ่ 0-4 ฮอนดูรัส โปรเกสโซ
Panama Liga Nacional de Ascenso
05:00 คอสตา เดล เอสเต 1-1 เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น)
05:00 สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต 0-0 พลาซ่า อมาดอร์
คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น
06:00 อลาจูเรนเซ่ 3-0 สปอร์ติง ซาน โฮเซ่
08:00 เอดี ซาน คาร์ลอส 0-3 ลิมอน เอฟซี
เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น
06:00 มอนเทอร์เรย์ 1-1 คลับ ตีฮัวนา
08:05 ซานโตส ลากูน่า 3-2 เอฟซี ฮัวเรซ
Nicaragua Apertura league
06:30 วอลเตอร์เฟอร์เรตติ 5-1 ชินันเดกาเอฟซี
08:00 เรอัล เอสเทล 1-1 มานากัว เอฟซี
08:00 ดิเรียนเกน 0-1 เดปอร์ติโวโอโกตัล
09:30 ซีดี จูเนียร์ เดอ มานากัว 1-2 ยูเวนตุส มานากัว
ฟุตบอลบราซิล คัพ
07:00 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 0-1 พัลไมรัส
07:00 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 0-1 พัลไมรัส