บ้านผลบอล วิเคราะห์บอล One2Ball
บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้ วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์ ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน
บอลวันนี้ เมื่อคืน ราคาบอล ทรรศนะ
ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์
ทีเด็ดวันนี้
ทีเด็ดบอล วันที่ 25-04-2024
เซียน | โก๋ขึ้นดอย | ชายสามอ่าง | ไข่เจียว ห้าใบ |
---|---|---|---|
สเต็ป | เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม ต่อ 1 (HOL D1 02:00) |
ซีเอสเคเอ มอสโก ต่อ เสมอ (RUS PR 00:30) |
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ ต่อ 1/1.5 (ENG PR 02:00) |
ฮัมมาร์บี้ ต่อ 0.5 (SWE D1 00:00) |
รอแยล อันท์เวิร์พ รอง 0/0.5 (BEL D1 01:30) |
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น ต่อ 1.5 (HOL D1 23:45) |
|
เอล์ฟส์บอร์ก ต่อ 0/0.5 (SWE D1 00:00) |
มัลโม่ เอฟเอฟ ต่อ 0/0.5 (SWE D1 00:00) |
เอฟเค รอสตอฟ ต่อ เสมอ (RUS PR 20:00) |
|
เต็ง | ซีเอสเคเอ มอสโก ต่อ เสมอ (RUS PR 00:30) |
อัลบอร์ก ต่อ 0.5 (DEN D1 22:59) |
เอฟเค โซชิ ต่อ 0/0.5 (RUS PR 00:30) |
ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 25-04-2024
เซียน | โก๋ขึ้นดอย | เทพสะท้านพูล | ไอ้ทิดสะกิดติ่ง |
---|---|---|---|
เต็ง | รอแยล อันท์เวิร์พ รอง 0/0.5 (BEL D1 01:30) |
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น ต่อ 1.5 (HOL D1 23:45) |
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ ต่อ 1/1.5 (ENG PR 02:00) |
อันดับ | ID | ฉายา | ทาย | W/D/L | คะแนน | ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด | ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) | สถิติ |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 |
77077 |
bireleys | 18 | 7/2/9 | 13.5 | DLLWDLWWWL | - |
อันดับ | ID | ฉายา | เข้า | คะแนน | รางวัลสะสม | ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด | ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) | สถิติ |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 |
77077 |
bireleys | 2/14 | 15 (14) | 1000.00 |
LWWWL WWWWW WwLLW |
- - - - - |
วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้
[วิเคราะห์บอล] พรีเมียร์ลีก | |||||||
02:00 | ไบร์ทตัน | VS | แมนเชสเตอร์ ซิตี | ||||
[วิเคราะห์บอล] กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ | |||||||
01:00 | อูดิเนเซ่ | VS | โรม่า |
ข่าวฟุตบอล
‘โฟเดน,สโตนส์’ พร้อมช่วยเรือดวลไบรท์ตัน…ปรีวิว พรีเมียร์ลีก
คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล
เกมทายผลฟุตบอล
ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้
เวลา | ทีมเหย้า | ทีมเยือน | ราคา | ผลบอล | ทรรศนะ | |
---|---|---|---|---|---|---|
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก | ||||||
20:00 | อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ | เอฟเค รอสตอฟ | เสมอ | ต่อ เอฟเค รอสตอฟ | ||
22:15 | เฟเคิล | ครีลย่า โซเวียตอฟ | เสมอ | ต่อ เฟเคิล | ||
00:30 | ซีเอสเคเอ มอสโก | สปาร์ตัก มอสโก | เสมอ | ต่อ ซีเอสเคเอ มอสโก | ||
00:30 | เทเลค กรอซนี่ย์ | เอฟเค โซชิ | 0/0.5 | รอง เอฟเค โซชิ | ||
Saudi Arabia League | ||||||
22:00 | อัล-ไฟฮา | อัล ทาย | 0/0.5 | รอง อัล ทาย | ||
01:00 | อัล ลิยาช | อัล อาห์ลี | 1.5/2 | รอง อัล ลิยาช | ||
01:00 | อัล-เวห์ด้า เมกกะ | อัล ฮาเซม | 0.5/1 | รอง อัล ฮาเซม | ||
โปแลนด์ ลิกา 1 | ||||||
22:59 | แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า | ออดราออปอเล | 0.5 | รอง ออดราออปอเล | ||
22:59 | มอเตรอ รูบิน | โครบริ โกลกูฟว์ | 0.5/1 | รอง โครบริ โกลกูฟว์ | ||
01:30 | จีเคเอส คาโตวีตเซ | โกลนิค เลชน่า | 0.5 | รอง โกลนิค เลชน่า | ||
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 | ||||||
22:59 | เฟรเดอริเซีย | อัลบอร์ก | 0.5 | ต่อ อัลบอร์ก | ||
เอเรอดีวีซี | ||||||
23:45 | เอสซี ฮีเรนวีน | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น | 1.5 | ต่อ พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น | ||
02:00 | โก อเฮด อีเกิ้ลส์ | เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม | 1 | ต่อ เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม | ||
ออลสเวนส์คาน | ||||||
00:00 | ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค | เอล์ฟส์บอร์ก | 0/0.5 | ต่อ เอล์ฟส์บอร์ก | ||
00:00 | คัลมาร์ | จีเอไอเอส | 0/0.5 | รอง จีเอไอเอส | ||
00:00 | ฮาล์มสตัด | ฮัมมาร์บี้ | 0.5 | ต่อ ฮัมมาร์บี้ | ||
00:00 | เยอร์การ์เด้น | มัลโม่ เอฟเอฟ | 0/0.5 | ต่อ มัลโม่ เอฟเอฟ | ||
00:00 | วาสเทราส เอสเค เอฟเค | มอลล์บี้ เอไอเอฟ | 0/0.5 | รอง มอลล์บี้ เอไอเอฟ | ||
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม | ||||||
01:30 | รอแยล อันท์เวิร์พ | แซงต์ กิลลุส | 0/0.5 | รอง รอแยล อันท์เวิร์พ | ||
พรีเมียร์ลีก | ||||||
02:00 | ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ | 1.5 | ต่อ แมนเชสเตอร์ ซิตี้ | ||
โคปา ซูดาเมริกาน่า | ||||||
05:00 | เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส | ลานุส | 0.5/1 | ต่อ ลานุส | ||
05:00 | นาซิอองนาล อซุนซิยง | สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ | 0/0.5 | รอง สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ | ||
07:00 | ฟอร์ตาเลซ่า | โบคา จูเนียร์ส | 0.5 | รอง tโบคา จูเนียร์ส | ||
07:00 | อัลเวย์เรดดี้ | ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ | 1.5 | รอง tยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ | ||
โกปาลิเบร์ตาโดเรส | ||||||
05:00 | โคเบรซอล | ทัลเลเรส กอร์โดบา | 0.5 | ต่อ ทัลเลเรส กอร์โดบา | ||
05:00 | เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ | ฟลูมิเนนเซอาร์เจ | 0/0.5 | ต่อ ฟลูมิเนนเซอาร์เจ | ||
07:00 | ปาเลสติโน่ | มิลเลียนนาริออส | เสมอ | ต่อ ปาเลสติโน่ | ||
07:00 | บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) | เซาเปาโล | 0/0.5 | ต่อ เซาเปาโล |
ผลบอลเมื่อคืนนี้
เวลา | ทีมเหย้า | ผลบอล | ทีมเยือน |
---|---|---|---|
China U21 League | |||
14:00 | Zhejiang Greentown U21 | 1-2 | Cangzhou Mighty Lions U21 |
ฟุตซอลชิงแชมป์เอเชีย | |||
14:00 | ทาจิกิสถาน(ฟุตซอล) | 1-1 | อัฟกานิสถาน(ฟุตซอล) |
16:00 | อิหร่าน (ฟุตซอล) | 6-1 | คีร์กีซสถาน(ฟุตซอล) |
21:00 | อุซเบกิสถาน(ฟุตซอล) | 2-1 | เวียดนาม (ฟุตซอล) |
Northern New Zealand League | |||
14:30 | โอคแลนด์ ซิตี้ | 0-1 | เบย์โอลิมปิก |
Vietnam Second Division | |||
15:00 | Tay Nguyen | 0-1 | ทีที ฮานอย บี |
15:00 | Dinh Huong | 3-1 | เตวียนกวาง |
16:00 | เอสเอชบี ดา นัง เอฟซี 2 | 0-2 | TDTT Bac Ninh |
18:00 | TP Ho Chi Minh II | 1-1 | แอง แยง |
Mongolia Cup | |||
15:00 | เอฟซี อูลานบาตอร์ | 7-0 | เอิร์ซิม |
18:00 | Bavarians FC | 0-9 | Khovd |
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา | |||
15:00 | เปอร์เซบายา สุราบายา | 0-2 | บาหลี ยูไนเต็ด |
19:00 | เปอร์ซิค เคดีรี่ | 4-4 | พีเอสเอส สเลมัน |
กระชับมิตรทีมชาติ | |||
15:30 | โมร็อคโก (ยู 18) | 1-1 | กัวเตมาลา ยู 18 |
16:00 | Mali U18 | 4-2 | ซาอุดีอาระเบีย(ยู18) |
17:00 | Uzbekistan (W) U18 | 6-1 | Kyrgyzstan (W) U18 |
17:30 | ฟินแลนด์(ยู 16) | 0-2 | สวีเดน (ยู 16) |
20:00 | Tajikistan U18 (W) | 4-0 | Turkmenistan U18 (W) |
20:00 | เอกวาดอร์ ยู 18 | 0-2 | สโลวาเกีย (ยู 18) |
20:15 | โครเอเชีย (ยู16) | 2-2 | อุรุกวัย ยู16 |
20:30 | ตุรกี (ยู 18) | 10-1 | Jamaica U18 |
22:00 | Jordan (W) U20 | 0-3 | Lebanon (W) U20 |
Australia NPL Queensland U23 | |||
15:30 | Sunshine Coast Wanderers U23 | 2-4 | Lions FC U23 |
Australia Queensland Pro Series | |||
16:00 | บริสแบน โรว์ (เยาวชน) | 4-2 | บริสแบน สไตรเกอร์ส |
Czech Republic U19 League | |||
16:00 | วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19) | 0-5 | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) |
Australia FFA Cup | |||
16:00 | นอร์ธ โชเร่ มาริเนอร์ส | 2-1 | ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค |
16:15 | เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส | 5-0 | Berkeley Vale |
16:30 | วูลลองกอง ยูไนเต็ด | 2-1 | Central Coast United FC |
16:30 | Western Eagles | 2-2 | Hoppers Crossing SC |
16:30 | เซ้าท์ เมลเบิร์น | 4-3 | อีสเทิร์น ไลออน เอสซี |
16:30 | เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี | 2-4 | มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ |
16:30 | Bundoora United | 0-1 | Bayside Argonauts FC |
16:30 | รอคเดลซิตี้ซัน | 2-1 | ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี |
16:30 | แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน | 3-0 | เฟรเซอร์ พาร์ค เอฟซี |
17:00 | Eschol Park | 1-4 | ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด |
รัสเซีย ดิวิชั่น 1 | |||
16:00 | เอสเคเอ คาบารอฟกี้ | 2-1 | โรดิน่ามอสควา |
18:30 | เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 | 1-2 | เอฟซี มูรอม |
20:00 | มาชูค- เคเอ็มวี | 1-0 | ดินาโม บรีอันสค์ |
20:00 | เออทิช 1946ออมส์ | 0-0 | สปาร์ตัก โคสโตรมา |
20:00 | เอฟเค ทิวเมน | 1-1 | เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ |
20:30 | เอฟซี โนโวซีบีสค์ | 1-1 | Rodina Moskva II |
21:00 | โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน | 1-1 | ตอร์ปิโด มอสโก |
21:00 | วอลกา อูลยานอฟสค์ | 0-1 | Khimik Dzerzhinsk |
21:00 | อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ | 3-0 | ยูโรเซ คราสโนดาร์ |
21:30 | แอคร่อน โตเกลียทติ | 0-0 | เอฟเค เลนินกราเดทส์ |
22:00 | เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ | 2-2 | เชลยาบินสค์ |
22:00 | อแวนการ์ด คุร์สค์ | 1-2 | เอฟเค การูก้า |
22:00 | เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ | 1-2 | ชินนิค ยาโรสลาฟ |
22:00 | โซโคล ซาลาตอฟ | 0-2 | เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ |
22:00 | เทคสติลชิค อีวาโนโว | 1-1 | Torpedo Miass |
22:30 | เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ | 1-0 | เอฟซี อูฟา |
22:59 | เอฟเค คิมกี้ | 1-0 | คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ |
22:59 | โรเตอร์ โวลโกกราด | 2-3 | เวเลส |
23:30 | เอฟเค มาฮัชกาลา | 0-0 | อาร์เซน่อล ตูล่า |
เอเอฟซีคัพ | |||
16:00 | เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส | 3-0 | FC Abdish-Ata Kant |
Israel State League | |||
16:00 | Tzeirey Um El Fahem | 4-4 | Hapoel Bueine |
Romania Liga 1 Women | |||
16:30 | ASU Politehnica Timisoara (W) | 0-1 | FK Csikszereda Miercurea Ciuc (W) |
19:00 | Banat Girls (W) | 1-6 | CSM Alexandria (W) |
20:30 | โอลิมเปีย คลูจ ( ญ ) | 0-0 | Farul Constanta (W) |
Australia Queensland State Women's Premier League | |||
16:30 | ดาเร่ เซาธ์เวสต์ ควีนส์แลนด์(ญ) | 1-0 | Ipswich knights SC W |
16:30 | คาปาลาบา(ญ) | 0-3 | โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) |
India R League A Division | |||
17:00 | Champion Maker Club Ajmer | 0-13 | Zinc Football Academy |
เจลีก คัพ | |||
17:00 | คาเตอเลอร์ โตยามา | 0-0 | ชิมิสุ เอส-พัลส์ |
17:00 | เอฟซี เรียวเคียว | 2-1 | กัมบะ โอซาก้า |
17:00 | ฟาเจียโน โอคายามา | 2-2 | โยโกฮามา เอฟซี |
17:00 | นารา คลับ | 0-6 | ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า |
17:00 | เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ | 2-2 | เกียวโต แซงก้า |
17:00 | เธสปา คูซัทสึ | 1-3 | คาชิว่า เรย์โซล |
17:00 | บรัวบริทอากีต้า | 1-1 | โชนัน เบลมาเร่ |
17:00 | โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ | 0-1 | สากัน โตสู |
17:30 | ไกนาเร โตโตริ | 2-5 | อูราวะ เรด ไดมอนส์ |
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก | |||
17:00 | โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส | 3-2 | วุลซาน ฮุนได โฮรางอี |
India Delhi Senior Division | |||
17:00 | Ajmal FC | 1-2 | ฮินดูสถาน เอฟซี |
Turkey Am League | |||
17:20 | Istanbul Corum | 1-0 | Uskudar Salacak |
Australia Queensland Premier League | |||
17:30 | ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี | 3-1 | ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ |
Uzbekistan Pro League | |||
18:00 | Buxoro University | 4-2 | ซามิน |
18:30 | Tashkent VFA | 3-4 | เอฟเค ชิกาทอย |
ไทยลีกคัพ | |||
18:00 | สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด | 1-2 | การท่าเรือ เอฟซี |
18:30 | ราชบุรี มิตรผล เอฟซี | 0-3 | บางกอกกล๊าส เอฟซี |
19:00 | บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด | 1-1 | ลำพูน วอร์ริเออร์ |
Denmark Youth U19 | |||
18:00 | เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) | 1-3 | นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19) |
Burundi Cup | |||
18:00 | รูกินโซ เอฟซี | 2-0 | Telaviv FC |
20:00 | Magara Young Boys | 0-4 | ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี |
20:00 | วิทาโล | 2-1 | Olympique Star |
20:00 | Fc Tigre Noir | 2-2 | Le Messager Ngozi |
20:00 | Bumamuru | 1-1 | Buganda City |
Australia South Australia State League 2 | |||
18:00 | พอร์ท อดิเลด ไพเรตส์ | 2-1 | Northern Demons |
เติร์กเมนิสถาน | |||
18:00 | Energetik Mary | 0-1 | เอฟซี อาฮาล |
19:00 | Kopetdag Asgabat | 0-2 | เอชทีทียู อาชกาบัต |
19:30 | Sagadam FK | 0-2 | เอฟซี แอลติน แอสเซร์ |
Kenya Super League | |||
19:00 | Mombasa Stars | 0-1 | Darajani Gogo |
19:00 | Migori Youth | 0-1 | Mara Sugar FC |
Belarus Womens Premier League | |||
19:00 | Smorgon (W) | 0-1 | โกเมล(W) |
Rwanda Womens League | |||
19:00 | Rayon Sports (W) | 2-0 | AS Kigali (W) |
Hong Kong FA Cup Junior Division | |||
19:30 | WSE | 0-3 | หยวน ลอง เอฟซี |
Cameroon Elite One | |||
20:00 | Fauve Azur Elite | 2-0 | Aigle Royal Menoua |
22:00 | Bamboutos de | 0-2 | เอพีอีเจอีเอสอคาเดมี่ |
Italy Serie D | |||
20:00 | Virtus Bolzano | 2-2 | ปอร์โต้กรูโร |
กระชับมิตร (สโมสร) | |||
20:00 | เคดะห์ | 2-0 | เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า |
20:30 | Kosuyolu | 3-0 | Anadolu Kavagi Spor |
Greece Divison C | |||
20:00 | Nea Artaki | 1-1 | Ethnikos Neou Keramidiou |
20:00 | Agios Nikolaos | 2-0 | Proodeftiki FC |
20:00 | ตริคาล่า | 2-0 | Thyella Katsikas |
Montenegro Division 2 | |||
20:00 | Internacional Podgorica | 0-2 | โอเอสเค อิกาโล |
20:00 | โอทรานท์ | 4-1 | โลฟเซน เซตินเจ |
20:00 | โบเคลจ์ โคเตอร์ | 0-1 | เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา |
20:00 | เอฟเค พ๊อดโกริซา | 2-1 | เอฟเค การ์เบจ |
20:00 | เอฟเค เบราเน | 2-3 | เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด |
Zimbabwe Premier | |||
20:00 | Chicken Inn | 1-0 | Hwange Colliery |
20:00 | Ngezi Platinum | 2-2 | Yadah FC |
20:00 | เอฟซี แพลทินัม | 0-1 | ZPC Kariba |
20:00 | Tron | 1-1 | Bulawayo Chiefs |
20:00 | Herentals FC | 2-2 | Highlanders FC |
20:00 | Bikita Minerals FC | 1-0 | Simba Bhora |
รัสเซีย ดิวิชั่น 3 | |||
20:00 | FK Kuban Kholding | 0-1 | สปาร์ตัก นาลชิค |
20:00 | FK Pobeda Junior | 0-0 | FC Sevastopol |
Zambia Super League | |||
20:00 | MUZA FC | 0-0 | Nkwazi |
Iran Div 2 | |||
20:00 | Kavir Moghava | 3-0 | นาวาด เออร์เมีย |
20:10 | Shahrdari Hamedan | 1-1 | Shahrdari Noshahr |
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก | |||
20:00 | กาโซวิก โอเรนเบิร์ก | 1-2 | ดินาโม มอสโก |
22:15 | เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด | 2-3 | โลโคโมทีฟ มอสโก |
00:30 | เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก | 0-2 | รูบิน คาซาน |
00:30 | เอฟซี คราซ์โนดาร์ | 3-2 | บัลติก้า |
Kosovo Cup | |||
20:00 | เดริต้า จิลาน | 0-0 | พริสตีนา |
20:00 | KF Ballkani | 2-2 | FC Suhareka |
Tanzania Ligue 1 | |||
20:00 | เจเคที แทนซาเนีย | 0-0 | ยัง แอฟริกันส์ |
Uganda Premier League | |||
20:00 | เอ็กซ์เพรส เอฟซี | 1-2 | Airtel Kitara FC |
22:59 | NEC FC Bugolobi | 1-0 | บียูเอล เอฟซี |
Slovakia I Liga Women | |||
20:00 | MFK Topolcany (W) | 4-5 | เอฟซี ทาทราน ปรีซอฟ(ญ) |
Greece Cup Women | |||
20:00 | พีเอโอเค ซาโลนิก้า (ญ) | 0-0 | Panathinaikos (W) |
อาเซอร์ไบจัน คัพ | |||
20:00 | เอฟเค กาบาล่า | 0-2 | ซีล่า เอฟเค |
22:59 | คาราบัค | 4-1 | เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู |
สโลวาเกีย ลิกา 1 | |||
20:00 | สโลวาน บราติสลาวา บี | 3-2 | OFK Malzenice |
21:30 | โดลนีย์ กูบิน | 0-0 | ฮูเมนเน่ |
21:30 | Povazska Bystrica | 1-1 | เคเอฟซี โคมาร์โน |
21:30 | ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส | 1-2 | สลาโว วีเซลัด |
21:30 | เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า | 2-0 | Spisska Nova Ves |
21:30 | เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน | 1-1 | เอ็มเอสเคซิลิน่า บี |
21:30 | MSK Puchov | 3-2 | ทาทราน ปรีซอฟ |
00:00 | ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา | 2-1 | Sokol Dolna Zdana |
แอลเบเนีย คัพ | |||
20:00 | เอสเค ติรานา | 1-0 | เคเอส กูเกซี |
22:59 | วัลลัซเนีย | 1-0 | Egnatia |
Albania Division 2 | |||
20:00 | KS Korabi Peshkopi | 5-1 | Luzi 2008 |
ISR U19 | |||
20:00 | บีไน ซาคห์นิน(ยู19) | 2-3 | แอชดอด เอ็มเอส(ยู 19) |
21:30 | มัคคาบี้ เปตาห์ทิคว่า (ยู 19) | 1-1 | ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19) |
22:00 | ฮาโปเอล โรอิ(ยู19) | 2-1 | ฮาโปเอล ฮาเดร่า (ยู19) |
โรมาเนีย ลีกา1 | |||
20:45 | ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ | 1-0 | โปลิเทคนิก้า อายซี่ |
22:59 | ฟารูล คอนสแตนต้า | 3-1 | ราปิด บูคาเรสต์ |
01:45 | เซ็บซี่ | 2-2 | สเตอัว บูคาเรสต์ |
โรมาเนีย ลีกา 2 | |||
21:00 | เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์ | 2-2 | เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ |
22:59 | ดาเชีย มิโอวินี่ | 0-1 | เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย |
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก | |||
21:00 | เอฟซี กัว | 2-3 | มุมไบ ซิตี้ |
พรีเมียร์ลีก บอสเนีย | |||
21:00 | เอฟเคสวิเจซด้า | 3-2 | เอฟเคทุซลา ซิตี้ |
22:59 | โบแรกซ์ บันจา ลูกา | 1-0 | Posusje |
01:30 | เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ | 4-3 | เอฟเค ซาราเยโว |
Poland Cup Women | |||
21:00 | ยูเคเอสลอดซ์ (ญ) | 0-1 | จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) |
22:00 | APLG Gdansk (W) | 1-2 | Slask Wroclaw (W) |
Egyptian Premier League | |||
21:00 | ทาลา เอล เจช | 1-0 | เอนพ์พี |
00:00 | พีระมิดส์ เอฟซี | 3-2 | NBE SC |
เซอร์เบีย คัพ | |||
21:00 | ราดนิคกี้ 1923 | 0-1 | วอจโวดิน่า โนวิ แซด |
00:00 | เซอร์เวน่า ซเวซด้า | 2-0 | ปาร์ติซาน เบลเกรด |
Argentina Reserve League | |||
21:00 | Deportivo Camioneros Reserves | 1-1 | เฟอร์โรคาร์ริล โอเอสเต(สำรอง) |
22:00 | San Martin Burzaco Reserves | 2-1 | บียา ดาลมิเน(สำรอง) |
00:00 | ซีเอ ซานเทลโม(สำรอง) | 1-0 | ชาคาริตา จูเนียร์ส(สำรอง) |
01:00 | ลานุส(สำรอง) | 2-0 | ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) |
01:00 | เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) | 0-0 | ฮูรากัน(สำรอง) |
01:00 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) | 1-3 | โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) |
05:00 | ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) | 2-0 | ติเกร (สำรอง) |
05:00 | เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) | 1-0 | ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) |
ซูเปอร์ลีก กรีซ | |||
21:00 | เลเมีย | 1-1 | พีเอโอเค ซาโลนิก้า |
23:30 | อาริส ซาโลนิก้า | 1-1 | โอลิมเปียกอส ไพรีอัส |
00:30 | เออีเค เอเธนส์ | 3-0 | พานาธิไนกอส |
North African U17 Tournament | |||
21:00 | แอลจีเรีย(ยู 17) | 2-0 | ลิเบีย ยู17 |
00:00 | โมร็อกโก(ยู 17) | 1-3 | อียิปต์ (ยู17) |
Bosnia erzegovina 1st League | |||
21:30 | Zeljeznicar Banja Luka | 1-1 | Sutjeska Foca |
21:30 | Villeznevesigne | 3-1 | BSK Banja Luka |
21:30 | Kozara Gradiska | 2-2 | Sloboda Mrkonjic Grad |
21:30 | Ljubic Prnjavor | 3-1 | Famos Vojkovici |
21:30 | Romanija Pale | 1-0 | Laktasi |
21:30 | Rudar Prijedor | 5-0 | Leotar |
21:30 | เอฟเค สลาวิย่า | 2-1 | Drina Zvornik |
23:30 | รัดนิก บิเยลจิน่า | 3-0 | FK Omarska |
01:00 | เอฟเค โมดริกา | 1-1 | FK Borac Kozarska |
Romania Liga 4 | |||
22:00 | CSU Universitatea de Vest Timisoara | 3-1 | Unirea Jimbolia |
ไซปรัส ดิวิชั่น 1 | |||
22:00 | คาร์มิโอทิสซ่า | 6-6 | โอแทลลอส อเทียนัว |
22:59 | เออีเอล ลิมาสซอล | 5-4 | เนีย ซาลามิส |
ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 | |||
22:00 | TransINVEST Vilnius | 1-2 | Hegelmann Litauen |
22:59 | สปายริส เคานาส | 0-3 | บันก้า การ์ซได |
00:00 | เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส | 4-0 | เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส |
Nigeria League Women | |||
22:00 | Confluense Queens (W) | 0-0 | Nasarawa Amazons (W) |
Angola Girabola League | |||
22:00 | เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา | 5-0 | CD Sao Salvador |
Serbia League Women | |||
22:00 | ZFK TSC (W) | 1-0 | วอจ์โวดิน่า(ญ) |
Togo Cup | |||
22:00 | Gbohloesu | 1-1 | Gomido FC |
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น | |||
22:30 | ยาโร | 4-2 | คาพา |
22:30 | เคทีพี ค็อตก้า | 5-1 | เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ |
22:30 | เอ็มพี มิคเคลลี่ | 1-1 | จิปโป |
22:30 | เจเอพีเอส | 2-3 | ซัลปา |
22:30 | พีเค-35 วานตา | 1-1 | ทีพีเอส ตูร์คู |
กาตาร์ ลีก | |||
22:30 | มูอิเทอร์เอสซี | 3-5 | กาตาร์ เอสซี |
22:30 | อัล อราบี | 1-2 | อัล มาร์คไฮยา |
22:30 | อัล เรย์ยาน | 4-1 | อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์) |
22:30 | อัล วาครา | 2-4 | อัล การาฟา |
22:30 | อัมม์ ซาลาล | 2-0 | อัล-ดูฮาอิล |
22:30 | อัล ชามาล | 0-4 | อัล ซาดด์ |
Finland - Kakkonen Lohko | |||
22:59 | ฮอนก้าเอสพู | 0-0 | EBK เอสพู |
22:59 | ทีพีวี แทมเปเร่ | 3-1 | เอฟซี เอลเวส-คิสเซท |
22:59 | พี ไอร็อต | 3-3 | เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์ |
Faroe Islands Cup | |||
22:30 | FC Suduroy | 0-2 | TB/FCS/Royn |
22:30 | B71 Sandur | 0-0 | AB Argir |
22:30 | Giza Hoyvik | 1-3 | ไวกิงเกอร์ โกตู |
23:30 | เคไอ แคร๊กสวิก | 2-3 | เอชบี ทอร์ชาฟน์ |
บัลแกเรีย คัพ | |||
22:45 | โดโกเรต์ส รัซกราด | 4-0 | เอฟซี ฮีบาร์ |
Spanish Bizkaia-Tercera Division | |||
22:45 | ยูดี แกรน ทารายาลเอสที | 0-1 | CD Buzanada |
01:00 | UE Rapitenca | 0-1 | CFJ Mollerussa |
พรีเมียร์ลีก สเปน(W) | |||
22:59 | เลบานเต้ ลาส พลานาส(หญิง) | 2-4 | บาร์เซโลน่า(ญ) |
Estonia cup (w) | |||
22:59 | Viimsi JK (W) | 1-1 | ซาคุสปอร์ติง(ญ) |
Estonia U19 League | |||
22:59 | JK Tallinna Kalev U19 | 1-1 | เลวาเดีย ทัลลินน์(ยู 19) |
Mexico Segunda Division | |||
22:59 | CD FC Cuervos Blancos | 0-0 | Delfines UGM |
00:00 | FC Politecnico | 2-3 | Orishas Tepeji FC |
01:00 | Xalisco FC | 1-0 | Deportivo Etchojoa |
03:00 | Tuzos Pachuca | 1-1 | Universidad del Golfo de Mexico |
04:00 | CH Futbol Club | 2-1 | Faraones Texcoco |
04:30 | Deportivo Soria FC | 1-1 | คอร์โดบ้า |
05:00 | CDC Dominguez Osos | 0-5 | Cordobes Futbol Club |
05:00 | โลรอส เดอ โคลิม่า | 1-0 | Mexicali FC |
05:00 | ปาชูกา 2 | 3-0 | Originales Aguacateros de Uruapan |
05:00 | Progreso Yucatan | 2-2 | Inter Playa del Carmen II |
05:00 | Venados de Misantla FC | 1-0 | Diablos Tesistan FC |
05:00 | Oceania FC | 0-2 | Club Deportivo Águila Azteca |
มอลโดวา คัพ | |||
22:59 | ซิมบรู ชิซินู | 1-0 | เชอร์ริฟ ติราสโพล |
22:59 | ซีเอส เปโตรคุบ | 5-1 | CSF Baliti |
นอร์เวย์ คัพ | |||
22:59 | สเตรนฮาม ไอเอล | 1-2 | โมลด์ |
22:59 | เอสเค ทราเอฟฟ์ | 1-2 | คริสเตียนซุนด์ บีเค |
22:59 | Skjervoy | 0-1 | อัลต้า |
22:59 | สตอร์ท ไอแอล | 0-4 | Lysekloster |
22:59 | แบรัมเอสเค | 0-5 | สตาเบ็ค |
22:59 | Askoy FK | 2-5 | เอสเค บรานน์ |
22:59 | วาร์ด ฮอเกซุนด์ | 0-4 | ซานด์เนส ยูไอเอฟ |
22:59 | Bjarg | 0-3 | อาซาเน่ ฟุตบอล |
22:59 | ไอสโวล์ด TF | 1-0 | เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ |
22:59 | เอลเวอร์รัม | 2-4 | ฮามคาม |
22:59 | เฟคเกรอย | 0-1 | อีเกอร์ซันด์ ไอเค |
22:59 | ฟริกก์ | 0-3 | เคเอฟยูเอ็ม ออสโล |
22:59 | โฟรย่า FK | 0-6 | ทรอมโซ่ ไอแอล |
22:59 | ซทจอร์ดาล บริ้ง | 0-1 | เลวานเจอร์ เอฟเค |
22:59 | เฟรม ลาวิค | 0-3 | เอฟเคอเรนดัล |
22:59 | Froya | 2-2 | ซองน์ดาล |
22:59 | Torvastad | 3-4 | ไวกิ้ง เอฟเค |
22:59 | โฮดด์ | 0-0 | อาเลซุนด์ เอฟเค |
22:59 | อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล | 1-3 | โรเซนบอร์ก |
22:59 | จังเคเลน | 0-2 | โบโด กลิมท์ |
22:59 | กเจลแซส | 3-2 | คองสวิงเกอร์ |
22:59 | แมนดาล | 0-7 | ไบรน์ |
22:59 | เมลฮิส | 1-5 | เรนเฮล์ม ไอแอล |
22:59 | พอร์ส เกรนแลนด์ | 0-1 | ออด เกรนแลนด์ |
22:59 | Rade | 2-1 | โมสส์ |
00:00 | ทรอมส์ดาเลน | 1-1 | ลิน ออสโล |
00:00 | เอฟเค เจิร์ฟ | 0-3 | สตรอมก็อดเซ็ท |
00:05 | สตรอมเมน | 4-5 | ลีลล์สตรอม |
โปแลนด์ ลิกา 1 | |||
22:59 | ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ | 2-0 | อาร์ก้า กดิเนีย |
22:59 | วิสล่า พล็อค | 2-1 | เมียดิซ เลกนิก้า |
01:30 | เลเชีย กอเดนซ์ | 1-0 | โปโลเนีย วอร์ซอว์ |
ไวเคาส์ลีกา | |||
22:59 | เอสเจเค ไซนาโจเอน | 3-3 | เอชเจเค เฮลซิงกิ |
สาธารณรัฐเช็ก คัพ | |||
22:59 | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น | 3-0 | ฟาสตาฟ ซลิน |
Guatemala Reserve League | |||
22:59 | แอนติกัว จีเอฟซี(สำรอง) | 0-2 | เดปอร์ติโว มีชโก(สำรอง) |
Germany Verbandsliga | |||
23:15 | 1. FC Lok Stendal | 3-1 | SSV 80 Gardelegen |
Saudi Arabia Division 2 | |||
23:15 | อัล-จาบาลีน | 0-2 | อัลนาจม่า(ซาอุฯ) |
23:15 | อัล บูกาย์รียาห์ | 1-1 | อัล กาดาซิย่า |
00:45 | อัล-ราเบีย จิดดาห์ | 0-3 | อัล-ไคซูมาห์ |
Womans French Le Championnat | |||
23:30 | มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ) | 4-0 | อาร์ซี แซงต์ เอเตียน (ญ) |
23:30 | โอลิมปิก ลียง (ญ) | 2-1 | แก็งก็อง (ญ) |
23:30 | เลอ อาฟร์(ญ) | 1-3 | เฟลอรี่ 91 (ญ) |
23:30 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) | 1-1 | ปารีสเอฟซี (ญ) |
23:30 | ดีฌง(ญ) | 1-1 | แร็งส์(ญ) |
23:30 | ลีล(ญ) | 1-2 | บอร์กโดซ์ (ญ) |
Gambia Division 2 | |||
23:30 | Kanifing East FC | 1-1 | Unique Global FC |
23:30 | Medina United FC | 0-1 | Gambia Ports Authority |
23:30 | Harts | 0-2 | บีเค มิลาน |
ออสเตรีย บุนเดสลีก้า | |||
23:30 | ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก | 1-2 | แอลเอเอสเค ลินซ์ |
23:30 | เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต | 4-3 | เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก |
01:30 | ราปิด เวียนนา | 1-3 | สตวร์มกราซ |
Sierra Leone Premier League | |||
23:30 | East End Lions | 0-1 | Wilberforce Strikers |
Argentina Torneo B | |||
23:30 | Barrancas FC | 1-2 | Deportivo Camioneros |
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg | |||
23:30 | SV Hemelingen | 2-2 | Brinkumer SV |
23:30 | บาเยิร์น โฮฟ | 3-0 | DJK Ammerthal |
23:45 | FC Union Schafhausen | 0-2 | SpVg Frechen 20 |
23:45 | Rotenburger SV | 0-6 | คิกเกอร์ เอ็มเดน |
ฟินนิช คัพ | |||
23:30 | FC Kirkkonummi | 0-4 | พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า |
00:00 | โตเว โปลี | 2-3 | FC Haka B |
00:10 | แอลพีเอส เฮลซิงกิ | 4-0 | EPS Espoo B |
เอเรอดีวีซี | |||
23:45 | เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด | 3-1 | อัลเมเร่ ซิตี้ |
02:00 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม | 2-2 | เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี |
Schleswig Holstein Liga | |||
23:45 | SV Todesfelde | 2-1 | SV Preussen 09 Reinfeld |
00:30 | MTSV Hohenwestedt | 0-0 | ทีเอสบี เฟลนสบวร์ก |
Denmark - 4.Liga | |||
00:00 | เอบี ทาร์นดี | 1-3 | Ledoje Smorum Fodbold |
ออลสเวนส์คาน | |||
00:00 | เอไอเค โซลน่า | 2-0 | ไอเอฟเค วาร์นาโม่ |
00:00 | ไอเอฟเค โกเตบอร์ก | 0-1 | ฮัคเค่น |
00:00 | บรอมมาปอจคาร์น่า | 1-1 | ไอเคซิริอุสเอฟเค |
Germany Regionalliga | |||
00:00 | เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ | 0-2 | Phonix Lubeck |
00:00 | ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) | 0-2 | โอลเดนเบอร์ก |
00:00 | บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) | 0-0 | ทีเอสวี บุชบัช |
Germany Landespokal | |||
00:00 | Turk Gucu Friedberg | 2-1 | เฮสเซ่น คาสเซล |
ลีกเอิง ฝรั่งเศส | |||
00:00 | ลอริยองต์ | 1-4 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง |
02:00 | โมนาโก | 1-0 | ลีลล์ |
02:00 | โอลิมปิก มาร์กเซย | 2-2 | นีซ |
เยอรมันลีกา 3 | |||
00:00 | ซาบรุคเค่น | 1-1 | ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น |
Belgium Women 1st National | |||
00:00 | สตองดาร์ด ลีแอช บี(ญ) | 1-0 | Club Brugge II (W) |
Ireland Leinster Senior League | |||
00:30 | บัลลี่มุน ยูไนเต็ด | 0-2 | Usher Celtic |
01:45 | Wayside Celtic | 0-1 | มาลาไฮด์ ยูไนเต็ด |
02:00 | ลิฟฟีย์ เพลียส์ | 1-1 | ลูเคิน ยูไนเต็ด |
02:00 | เซนต์ ฟรานซิส เอฟซี | 3-3 | เมย์นูท ยูนิเวอร์ซิตี ทาว์นเอฟซี |
Northern German state premier league - bayern | |||
00:30 | Reinickendorfer Fuchse | 1-0 | VSG Altglienicke II |
อิสราเอล คัพ | |||
00:30 | ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า | 2-2 | มัคคาบี้ เนทันย่า |
เตอร์กิช คัพ | |||
00:30 | แทร็บซอนสปอร์ | 3-2 | คารากูมรัค |
Switzerland Challenge League | |||
00:30 | สตาเด้ นยอนเนียส | 0-2 | วาดุซ |
Brazil Youth | |||
01:00 | อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) | 3-4 | อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) |
01:00 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) | 1-3 | บาเฮีย (เยาวชน) |
01:00 | ซิเอร่า(เยาวชน) | 2-0 | คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) |
01:00 | พัลไมรัส (เยาวชน) | 3-2 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) |
01:30 | โกยาส(เยาวชน) | 4-3 | เซาเปาโล(เยาวชน) |
02:00 | ครูไซโร่ (เยาวชน) | 1-0 | ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน) |
03:00 | ซานโตส(เยาวชน) | 1-3 | ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) |
Brazil DDL | |||
01:00 | CF Com Vida SAF | 0-1 | เซา เกเบรียล อาร์เอส |
05:00 | Monsoon FC | 0-0 | CE Lajeadense |
05:00 | เวราโนโปลิส อาร์เอส | 1-0 | เอสปอร์ติโว่ อาร์เอส |
05:30 | อีซี ปาสซูฟูนดู | 0-0 | Gloria RS |
05:30 | Uniao Frederiquense RS | 2-1 | เกาโช่อาร์เอส |
Luxembourg Cup | |||
01:00 | โพรเกรส นีเดอร์คอร์น | 2-0 | ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 |
01:00 | Yellow Boys Weiler-La-Tour | 0-2 | ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน |
01:00 | จิวเนสเซ่ | 0-2 | Swift Hesperange |
01:00 | Hostert | 1-2 | US Mondorf-les-Bains |
Switzerland. 2. Liga Interregional | |||
01:00 | แกรนด์ แลนซี | 5-1 | FC Echichens |
01:15 | Olympique de Geneve FC | 3-1 | FC Amical Saint-Prex |
01:30 | Stade Payerne | 2-2 | Dardania Lausanne FC |
01:45 | Concordia Lausanne | 1-1 | FC Prishtina Bern |
Argentina Prim B Metropolitana | |||
01:00 | คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ | 2-1 | ซาคาชิสพาส |
สโลวีเนีย คัพ | |||
01:00 | เอ็นดี กอริก้า | 1-1 | เอ็นดี เบลตินซี |
ฮังการี คัพ | |||
01:00 | ไนเรกิฮาซา | 1-2 | เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี |
คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ | |||
01:00 | โซลิฮัลล์ มอร์ | 4-2 | ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น |
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น | |||
01:00 | แรมปรา จูเนียร์ | 2-1 | เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ |
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม | |||
01:30 | อันเดอร์เลชท์ | 3-0 | เซอร์เคอร์ บรูซ |
01:30 | คลับบรูซ | 4-0 | ราซิ่ง เกงค์ |
Andorra Cup | |||
01:30 | อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส | 2-2 | FC Pas de la Casa |
England Womens Northern Premier League | |||
01:45 | วูล์ฟแฮมป์ตัน(ญ) | 5-1 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(ญ) |
England Ryman(Isthmian) League | |||
01:45 | เอนฟิลด์ | 0-1 | เรดบริดจ์ |
ENG SD1 | |||
01:45 | Biggleswade FC | 1-2 | เฮิร์ทฟอร์ด ทาวน์ |
01:45 | Larkhall Athletic | 1-0 | Westbury United |
ENG UD1 | |||
01:45 | เชฟฟิลด์ เอฟซี | 1-2 | แกรนแธม ทาวน์ |
San Marino Girone A | |||
01:45 | เอซียูเวเนส โดกาน่า | 3-2 | เอสพี โดมัญญาโน |
01:45 | โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่ | 2-0 | Fiorentino |
England Southern Premier League | |||
01:45 | Plymouth Parkway | 3-1 | ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด |
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ | |||
01:45 | เมดสโตน ยูไนเต็ด | 2-1 | อเวเลย์ |
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ | |||
01:45 | ชอร์เล่ย์ เอฟซี | 0-0 | ครูซอน แอชตัน เอฟซี |
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป | |||
01:45 | โคเวนทรี ซิตี้ | 2-3 | ฮัลล์ ซิตี้ |
พรีเมียร์ลีก | |||
01:45 | วูล์ฟแฮมป์ตัน | 0-1 | บอร์นมัธ เอเอฟซี |
02:00 | คริสตัล พาเลซ | 2-0 | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด |
02:00 | เอฟเวอร์ตัน | 2-0 | ลิเวอร์พูล |
02:00 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 4-2 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด |
Mauritania Division 2 | |||
01:50 | FC Amitie | 2-3 | Nouakchott Academie |
โกปปาอีตาเลีย | |||
02:00 | อตาลันต้า | 4-1 | ฟิออเรนติน่า |
Northern Ireland Reserve League | |||
02:00 | Larne Reserves | 5-2 | ลินฟีลด์(สำรอง) |
England National League Women | |||
02:00 | ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ญ) | 3-3 | London Seaward (W) |
Scotland Highland football League | |||
02:00 | โบรร่า เรนเจอร์ส | 1-0 | วิค อคาเดมี่ เอฟซี |
Gibraltar Premier Division | |||
02:00 | ยูโรปาพอยต์ | 0-3 | เซนต์โยเซฟ เอฟซี |
Wales FAW Championship | |||
02:00 | โฮลลีย์เวลล์ | 4-0 | Llanidloes Town |
ไอซ์แลนด์ คัพ | |||
02:15 | เคเอ อัสเวลเลียร์ | 2-9 | เคอาร์ เรย์ยาวิค |
02:15 | วาลูร์ เรย์ยาวิค | 3-0 | ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ |
02:15 | ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค | 1-2 | เอชเค โคปาโวกค์ |
03:00 | ออนาบริ๊งค์ โคปาโวกูร์ | 1-2 | เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ |
โปรตุเกส ดิวิชั่น2 | |||
02:15 | AVS Futebol SAD | 0-2 | ปอร์โต้ บี |
Algeria CUP | |||
02:45 | ซีอาร์ เบลูอิซดัด | 0-0 | ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ |
Guatemala Segunda Division | |||
03:00 | Pajapita FC | 2-1 | Santo Tomas IFC |
Honduras Reserve League | |||
03:00 | CD Real Sociedad Reserves | 1-3 | CD Marathon Reserves |
04:00 | Real Espana Reserves | 0-1 | CD Victoria La Ceiba Reserves |
04:00 | Olancho FC Reserves | 2-0 | CD Olimpia Reservas |
04:00 | CD Vida Reserves | 1-0 | Genesis de Comayagua Reserves |
Ecuador Campeonato Serie B | |||
03:00 | 9 de Octubre | 1-0 | Chacaritas SC |
07:00 | Leones del Norte | 0-1 | San Antonio(ECU) |
Peru B League | |||
03:30 | FC Carlos Stein | 0-1 | ปิราต้า เอฟซี |
07:00 | อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล | 2-3 | อินติกัส เดปอร์เตส |
Colombia Copa Cup | |||
03:30 | เรอัล คาร์ทาเกน่า | 3-1 | แอตเลติโก้ ฮิวล่า |
04:00 | จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา | 1-1 | ลาเนรอส เอฟซี |
07:00 | เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร | 1-1 | เดปอร์ติโว เปไรร่า |
07:30 | อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ | 1-0 | คอร์ตูลัว |
Nicaragua Apertura league | |||
04:00 | Matagalpa FC | 0-2 | มานากัว เอฟซี |
08:00 | เดปอร์ติโวโอโกตัล | 3-0 | HYH Export Sebaco FC |
08:00 | Organica Masachapa FC | 1-5 | เรอัล เอสเทล |
Guatemala D2 | |||
04:30 | เดปอร์ติโบซานเปโดร | 2-0 | ซาคาชิสปาส จีที |
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น | |||
04:00 | Fuerte San Francisco | 0-2 | ซีดี ฟาส |
04:30 | Once Municipal | 0-0 | CD Platense Municipal Zacatecoluca |
08:00 | อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ | 6-1 | ซีดี ดรากอน |
Guatemala Liga Nacional | |||
04:00 | CD Achuapa | 0-2 | เดปอร์ติโวมีชโก |
โคปา ซูดาเมริกาน่า | |||
05:00 | คอนอูมโบ ยูนิโด | 1-2 | ราซิ่ง คลับ |
05:00 | ดานูบิโอ เอฟซี | 0-1 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ |
07:00 | บรากันติโน้ | 2-1 | สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ |
07:30 | Real Tomayapo | 0-2 | เบลกราโน่ |
โกปาลิเบร์ตาโดเรส | |||
05:00 | เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ | 2-1 | เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า |
05:00 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ | 3-1 | ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส |
05:00 | ฮัวชิปาโต้ | 0-0 | เดอะ สตรองเกสต์ |
07:30 | ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง | 1-2 | ริเวอร์เพลท |
07:30 | อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล | 2-3 | พัลไมรัส |
07:30 | โบลิวาร์ | 2-1 | ฟลาเมงโก |
Brazil Campeonato Paulista C | |||
05:30 | Gremio Prudente | 2-2 | ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี |
Brasileiro, Serie C | |||
06:00 | อปาเรซิเดนเซ จีโอ | 2-0 | แซมปายโอ้ คอเรีย |
Honduras Liga Nacional | |||
06:15 | Olancho FC | 1-1 | ซีดี วิด้า |
USA MLS Next Pro League | |||
06:30 | แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 | 1-0 | ชัตตานูกา |
คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนส์ ลีก | |||
07:15 | โคลัมบัส ครูว์ | 2-1 | มอนเทอร์เรย์ |
FFSA SLR | |||
07:30 | เวสต์ทอร์เรนบริเคลล่า (สำรอง) | 3-1 | Sturt Lions Reserves |
Panama First Division Women | |||
08:00 | Santa Fe FC (W) | 5-0 | Deportivo Chiriqui (W) |
แคนาดา แชมเปี้ยนชิพ | |||
08:30 | โตรอนโต้ เอฟซี | 5-0 | Simcoe County Rovers |