บ้านผลบอล วิเคราะห์บอลวันนี้ One2Ball

บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทีเด็ดบอลสเต็ป
DOOBALL24

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 26-09-2020

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป สโต๊ค ซิตี้
รอง 0.25 (ENG LCH 21:00)
ฟิออเรนติน่า
รอง 1 ลูก (ITA D1 01:45)
เรอัล โซเซียดาด
ต่อ 0.5 (SPA D1 23:30)
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
ลบสิบ (ENG LCH 21:00)
เบิร์นลี่ย์
รอง 0.25 (ENG PR 02:00)
ลาซิโอ
ต่อ 0.5/1 (ITA D1 22:59)
มิดเดิลสโบรห์
ลบสิบ (ENG LCH 21:00)
วิโตรุล คอนสแตนต้า
ต่อ 0.5/1 (ROM D1 01:30)
แวร์เดอร์ เบรเมน
ลบสิบ (GER D1 23:30)
เต็ง สโต๊ค ซิตี้
รอง 0.25 (ENG LCH 21:00)
เบิร์นลี่ย์
รอง 0.25 (ENG PR 02:00)
เรอัล โซเซียดาด
ต่อ 0.5 (SPA D1 23:30)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 26-09-2020

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง ฮูเอสก้า
รอง 0.5 (SPA D1 21:00)
แวร์เดอร์ เบรเมน
ลบสิบ (GER D1 23:30)
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
ต่อ 0.5/1 (GER D2 18:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
66144
Achitapol Panjinda 24 18/0/6 60 WlWWWWLWWL -
2
72782
คนเลว ที่รักเธอมากทีสุด 24 17/2/5 57 WWWLWWDWlw -
3
47673
Lolito Handshow 24 17/1/6 55.5 WwWWWLWWWD -
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
34331
P_ Pattapong 2/19 15 (19) 600.00
LWWWL
LLLDW
WWLWL
-
-
-
-
-
2
65648
ดูริ สี่หก 2/25 15 (25) 562.50
WLWWW
WLWLL
LWLLW
-
-
-
-
-
3
47674
Caninnaat Prachapinya 4/23 15 (23) 562.50
LLWLW
WLWLL
WWWLL
-
-
-
-
-
download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] LaLiga
  18:00 Deportivo Alaves Deportivo Alaves VS เคตาเฟ่ เคตาเฟ่  
  21:00 บาเลนเซีย บาเลนเซีย VS SD Huesca SD Huesca  
  23:30 เอลเช เอลเช VS รีล โซเซียดัด รีล โซเซียดัด  
  02:00 Real Betis Real Betis VS รีล มาดริด รีล มาดริด  
[วิเคราะห์บอล] League One
  21:00 Doncaster Doncaster VS Bristol Rovers Bristol Rovers  
  21:00 Portsmouth Portsmouth VS วีแกน วีแกน  
  21:00 Crewe Crewe VS Milton Keynes Dons Milton Keynes Dons  
  21:00 Swindon Swindon VS Burton Burton  
  21:00 อิปสวิช อิปสวิช VS Rochdale Rochdale  
  21:00 ซันเดอร์แลนด์ ซันเดอร์แลนด์ VS Peterborough Peterborough  
  21:00 Accrington Accrington VS Oxford Oxford  
  21:00 Northampton Northampton VS ฮัลล์ ซิตี ฮัลล์ ซิตี  
  21:00 Gillingham Gillingham VS แบล็คพูล แบล็คพูล  
  21:00 Fleetwood Fleetwood VS AFC Wimbledon AFC Wimbledon  
  21:00 Plymouth Plymouth VS Shrewsbury Shrewsbury  
[วิเคราะห์บอล] League Two
  21:00 Scunthorpe Scunthorpe VS Carlisle Carlisle  
  21:00 Cambridge U Cambridge U VS Tranmere Tranmere  
  21:00 Salford City Salford City VS Forest Green Forest Green  
  21:00 Barrow Barrow VS Colchester Colchester  
  21:00 Cheltenham Cheltenham VS Grimsby Grimsby  
  21:00 Bradford Bradford VS Stevenage Stevenage  
  21:00 Mansfield Mansfield VS Exeter Exeter  
  21:00 Walsall Walsall VS Leyton Orient Leyton Orient  
  21:00 Oldham Oldham VS Crawley Crawley  
  21:00 Southend Southend VS Morecambe Morecambe  
  21:00 Port Vale Port Vale VS Harrogate Harrogate  
  21:00 โบลตัน โบลตัน VS Newport Newport  
[วิเคราะห์บอล] พรีเมียร์ลีก
  18:30 ไบร์ทตัน ไบร์ทตัน VS แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด  
  21:00 คริสตัล พาเลซ คริสตัล พาเลซ VS เอฟเวอร์ตัน เอฟเวอร์ตัน  
  23:30 เวสต์ บรอมวิช เวสต์ บรอมวิช VS เชลซี เชลซี  
  02:00 เบิร์นลีย์ เบิร์นลีย์ VS เซาแธมป์ตัน เซาแธมป์ตัน  
[วิเคราะห์บอล] บุนเดสลีกา
  20:30 ไมนซ์ ไมนซ์ VS สตุ๊ตการ์ท สตุ๊ตการ์ท  
  20:30 เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก VS ดอร์ทมุนด์ ดอร์ทมุนด์  
  20:30 กลัดบัค กลัดบัค VS Union Berlin Union Berlin  
  20:30 เลเวอร์คูเซ่น เลเวอร์คูเซ่น VS RasenBallsport Leipzig RasenBallsport Leipzig  
  20:30 Arminia Bielefeld Arminia Bielefeld VS FC Koln FC Koln  
  23:30 ชาลเก้ 04 ชาลเก้ 04 VS เบรเมน เบรเมน  
[วิเคราะห์บอล] กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ
  20:00 โตริโน โตริโน VS อตาลันตา อตาลันตา  
  23:00 กายารี่ กายารี่ VS ลาซิโอ ลาซิโอ  
  23:00 ซามพ์โดเรีย ซามพ์โดเรีย VS Benevento Benevento  
  01:45 อินเตอร์ อินเตอร์ VS ฟิออเรนติน่า ฟิออเรนติน่า  
[วิเคราะห์บอล] ลีกเอิง
  22:00 แซงต์ เอเตียน แซงต์ เอเตียน VS แรนส์ แรนส์  
  02:00 มาร์กเซย์ มาร์กเซย์ VS เม็ตส์ เม็ตส์  
[วิเคราะห์บอล] แชมเปี้ยนชิพ
  18:30 วัตฟอร์ด วัตฟอร์ด VS Luton Luton  
  18:30 Wycombe Wycombe VS สวอนซี สวอนซี  
  21:00 Barnsley Barnsley VS Coventry Coventry  
  21:00 ควีนส์ ปาร์ค ควีนส์ ปาร์ค VS โบโร่ โบโร่  
  21:00 Preston Preston VS สโต๊ค ซิตี สโต๊ค ซิตี  
  21:00 คาร์ดิฟฟ์ คาร์ดิฟฟ์ VS เรดดิ้ง เรดดิ้ง  
  21:00 มิลล์วอลล์ มิลล์วอลล์ VS เบรนท์ฟอร์ด เบรนท์ฟอร์ด  
  21:00 ดาร์บี้ ดาร์บี้ VS แบล็คเบิร์น แบล็คเบิร์น  
  21:00 เบอร์มิงแฮม เบอร์มิงแฮม VS ร็อตเธอร์แฮม ร็อตเธอร์แฮม  
[วิเคราะห์บอล] พรีเมียร์ดัตช์
  21:30 ซวอลล์ ซวอลล์ VS Sparta Rotterdam Sparta Rotterdam  
  23:45 Fortuna Sittard Fortuna Sittard VS อัคร์มาร์ อัคร์มาร์  
  01:00 SC Heerenveen SC Heerenveen VS VVV-Venlo VVV-Venlo  
  02:00 อาแจ๊กซ์ อาแจ๊กซ์ VS วิเทสส์ วิเทสส์  
[วิเคราะห์บอล] รัสเซีย
  18:00 FC Tambov FC Tambov VS สปาร์ตัก มอสโค สปาร์ตัก มอสโค  
  20:30 เซนิต เซนิต VS FC อูฟา FC อูฟา  
  00:00 PFC Sochi PFC Sochi VS คราสโนด้าร์ FC คราสโนด้าร์ FC  
[วิเคราะห์บอล] ตุรกี
  17:30 Kayserispor Kayserispor VS Erzurum BB Erzurum BB  
  20:00 Hatayspor Hatayspor VS คาซิมปาซา คาซิมปาซา  
  20:00 Goztepe Goztepe VS Gaziantep FK Gaziantep FK  
  23:00 แทรปซอนสปอร์ แทรปซอนสปอร์ VS Yeni Malatyaspor Yeni Malatyaspor  
[วิเคราะห์บอล] บราซิล ซีรี่ส์ เอ
  05:00 อินเตอร์นาซิอองนาล อินเตอร์นาซิอองนาล VS เซาเปาโล เซาเปาโล  
  05:00 Athletico Paranaense Athletico Paranaense VS บาเฮีย บาเฮีย  
[วิเคราะห์บอล] เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์
  02:30 Nashville SC Nashville SC VS ฮุสตัน ดินาโม ฮุสตัน ดินาโม  
[วิเคราะห์บอล] Liga NOS
  21:30 Maritimo Maritimo VS Tondela Tondela  
  00:30 เบนฟิก้า เบนฟิก้า VS Moreirense Moreirense  
  03:00 Boavista Boavista VS ปอร์โต้ ปอร์โต้  
[วิเคราะห์บอล] Premiership
  21:00 St. Mirren St. Mirren VS Kilmarnock Kilmarnock  
  21:00 Hamilton Academical Hamilton Academical VS Dundee United Dundee United  
  21:00 Livingston Livingston VS St. Johnstone St. Johnstone  
download iOS app
one2ball Android app
DOOBALL24

ข่าวฟุตบอล

“เดอ บัวร์” หยอดอัศวินชุดนี้พรสวรรค์เหนือตอนเข้าชิงบอลโลก 2010

“เดอ บัวร์” หยอดอัศวินชุดนี้พรสวรรค์เหนือตอนเข้าชิงบอลโลก 2010

แฟร้งค์ เดอ บัวร์ นายใหญ่คนใหม่ของทัพ "อัศวินสีส้ม" ทีมชาติฮอลแลนด์ ออกมาหยอดทีมชุดปัจจุบันว่า มีพรสวรรค์มากกว่าชุด...
download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

DOOBALL24
หวยออนไลน์

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันเสาร์ที่ 26 กันยายน 2563
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
16:00 อูราวะ เรด ไดมอนส์ โยโกฮามา เอฟซี 0.5/1 - 5 ต่ออูราวะ เรด ไดมอนส์ $$$
17:00 วิสเซล โกเบ คอนซาโดล ซัปโปโร 0.5 - 10 รองคอนซาโดล ซัปโปโร $$$
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
16:30 เกียวโต แซงก้า โอมิยะ อาร์ดิย่า ปป - 10 รองโอมิยะ อาร์ดิย่า $$$
17:00 เอฮิเมะเอฟซี ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี ปป - 5 รองเอฮิเมะเอฟซี $$$
17:00 โตกุชิม่า วอร์ทิส มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 1 - 5 รองมัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี $$$
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
17:30 เคย์เซริสปอร์ เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี เสมอ รองเอร์ซูรุมสปอร์ บีบี $$$
20:00 กัซเทป กาเซียนเท็ป B.B. ปป รองกาเซียนเท็ป B.B. $$$
20:00 ฮาเตย์สปอร์ คาซิมปาซ่า ลบสิบ คาซิมปาซ่า $$$
22:59 แทร็บซอนสปอร์ เยนิ มาลัตยาสปอร์ 1 - 5 รองเยนิ มาลัตยาสปอร์ $$$
ลาลีกา สเปน
18:00 อลาเบส เกตาเฟ่ ปป - 5 รองอลาเบส $$$
21:00 บาเลนเซีย ฮูเอสก้า 0.5 - 5 รองฮูเอสก้า $$$
23:30 เอลเช่ เรอัล โซเซียดาด 0.5 - 10 ต่อเรอัล โซเซียดาด $$$$
02:00 เรอัล เบติส เรอัล มาดริด 0.5/1 ต่อเรอัล มาดริด $$$
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
18:00 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ โฮลสไตน์ คีล ปป - 5 รองไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ $$$
18:00 ดาร์มสตัดท์ เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก ปป รอง เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก $$$
18:00 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 0.5/1 ต่อฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ $$$
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
18:00 สปาร์ตัก ตัมบอฟ สปาร์ตัก มอสโก 1 - 10 รองสปาร์ตัก ตัมบอฟ $$$
20:30 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก เอฟซี อูฟา 1.5/2 - 10 ต่อเซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก $$$
00:00 เอฟเค โซชิ เอฟซี คราซ์โนดาร์ ปป รองเอฟเค โซชิ $$$
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
18:00 นอร์บี้ ไอเอฟ เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ 1 - 5 ต่อเดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ $$$
20:00 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ อโครโพลิส ไอเอฟ บวกสิบ ต่อดัลคุลด์ เอฟเอฟ $$$
22:30 ไอเค บราเก้ ออสเตอร์ ไอเอฟ เสมอ รองออสเตอร์ ไอเอฟ $$$
22:30 ฮาล์มสตัด ลุงสกิล 1 - 5 รองลุงสกิล $$$
22:30 วาสเทราส เอสเค เอฟเค ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ ปป - 10 รองวาสเทราส เอสเค เอฟเค $$$
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
18:30 ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 0.5/1 ต่อ แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด $$$
21:00 คริสตัล พาเลซ เอฟเวอร์ตัน 0.5 - 5 รองคริสตัล พาเลซ $$$
23:30 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน เชลซี 1/1.5 รองเวสต์ บรอมมิช อัลเบียน $$$
02:00 เบิร์นลี่ย์ เซาแธมป์ตัน ปป - 5 รองเบิร์นลี่ย์ $$$
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
18:30 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส สวอนซี ซิตี้ 0.5 รองวีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส $$$
18:30 วัดฟอร์ด ลูตัน ทาวน์ 0.5 รองลูตัน ทาวน์ $$$
21:00 มิลล์วอลล์ เบรนท์ฟอร์ด 0.5 - 5 รองมิลล์วอลล์ $$$
21:00 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ เร้ดดิ้ง ปป รองเร้ดดิ้ง $$$
21:00 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ สโต๊ค ซิตี้ บวกสิบ ต่อเพรสตัน นอร์ท เอนด์ $$$
21:00 บาร์นสลีย์ โคเวนทรี ซิตี้ ปป - 10 รองโคเวนทรี ซิตี้ $$$
21:00 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส เสมอ รองดาร์บี้ เค้าท์ตี้ $$$
21:00 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส มิดเดิลสโบรห์ ลบสิบ มิดเดิลสโบรห์ $$$
21:00 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด ปป รองร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด $$$
อิตาลี เซเรีย บี
19:00 เบรสชา อัสโคลี่ 0.5 รองอัสโคลี่ $$$
19:00 โคเซนซ่า 1914 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า ปป - 10 รองเอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า $$$
19:00 โฟรซิโนเน่ เอ็มโปลี ปป - 10 รองเอ็มโปลี $$$
19:00 เลชเช่ ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี 0.5 - 10 รองปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี $$$
19:00 เปสคารา คิเอโว่ เสมอ รองคิเอโว่ $$$
19:00 ซาแลร์นิตาน่า เรจจิน่า ปป - 10 รองเรจจิน่า $$$
21:00 เอซี เวนิช วิเชนซ่า 0.5 - 5 รองวิเชนซ่า $$$
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
20:00 โตริโน่ อตาลันต้า 1 - 5 ต่ออตาลันต้า $$$
22:59 กาญารี่ ลาซิโอ 0.5/1 ต่อลาซิโอ $$$
22:59 ซามพ์โดเรีย เบเนเวนโต้ 0.5 - 5 รองเบเนเวนโต้ $$$
01:45 อินเตอร์ มิลาน ฟิออเรนติน่า 1 - 10 รองฟิออเรนติน่า $$$
ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
20:00 ตูลูส เอเจ โอแซร์ ปป - 5 รองเอเจ โอแซร์ $$$
00:00 อฌักซิโอ้ โซโชซ์ ปป - 10 รองโซโชซ์ $$$
00:00 อาเมียงส์ ปัว เอฟซี 0.5 - 10 รองปัว เอฟซี $$$
00:00 เอฟซี แซมบี ชาโตรูซ์ ปป - 5 รองชาโตรูซ์ $$$
00:00 แก็งก็อง เกรอน็อบล์ ปป - 5 รองเกรอน็อบล์ $$$
00:00 น็องซี่ เลอ อาฟร์ ปป - 5 รองเลอ อาฟร์ $$$
00:00 ชามัวร์ นิออร์ท ปารีส เอฟซี ลบสิบ ปารีส เอฟซี $$$
00:00 โรเดซ อเวรอน ยูเอสแอล ดันเคอร์ เสมอ รองยูเอสแอล ดันเคอร์ $$$
00:00 วาล็องเซียนส์ ก็อง เสมอ ต่อวาล็องเซียนส์ $$$
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
20:00 โอเรโบร ไอเคซิริอุสเอฟเค ปป - 10 รองโอเรโบร $$$
Poland Ekstraklasa
20:00 คราโคเวีย คราคอฟ รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา ลบสิบ รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา $$$
22:30 เลเชีย กอเดนซ์ ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 0.5 ต่อเลเชีย กอเดนซ์ $$$$
01:00 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก ซาเกลบี้ ลูบิน ปป - 10 รองซาเกลบี้ ลูบิน $$$
บุนเดสลีก้า เยอรมัน
20:30 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ โคโลญจน์ เสมอ รองอาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ $$$
20:30 เอาก์สบวร์ก โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ 1/1.5 - 10 รองเอาก์สบวร์ก $$$
20:30 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน แอร์เบ ไลป์ซิก ปป - 10 รองไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน $$$
20:30 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 1/1.5 - 10 รองยูเนี่ยน เบอร์ลิน $$$
20:30 เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 สตุ๊ตการ์ต ปป - 5 รองสตุ๊ตการ์ต $$$
23:30 ชาลเก้ 04 แวร์เดอร์ เบรเมน เสมอ รองแวร์เดอร์ เบรเมน $$$
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
21:00 เรอัล ซาราโกซ่า ลาส พัลมาส 0.5 - 10 ต่อเรอัล ซาราโกซ่า $$$
23:15 สปอร์ติ้ง กิฆอน คิโรน่า เสมอ รองคิโรน่า $$$
23:15 มาลาก้า เอดี อัลคอร์ค่อน บวกสิบ ต่อมาลาก้า $$$$
23:15 ยูดี โลโกรนเยส คาสเตลล่อน ปป - 5 รองคาสเตลล่อน $$$
01:30 ฟูเอนลาบราดา อัลบาเซเต้ 0.5 - 5 รองอัลบาเซเต้ $$$
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
21:15 เบียรส์ชอทวิลริค วาสแลนด์ บีเวเรน 1/1.5 - 10 รองวาสแลนด์ บีเวเรน $$$
23:30 เมเชเลน แซงต์ ทรุยด็อง 0.5/1 - 5 ต่อเมเชเลน $$$
01:45 เคเอเอ เกนท์ อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน 1/1.5 - 10 รองอุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน $$$
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
21:30 มาริติโม่ ซีดี ทอนเดลา ปป รองซีดี ทอนเดลา $$$
00:30 เบนฟิก้า โมไรเรนเซ่ 2/2.5 - 5 รองโมไรเรนเซ่ $$$
03:00 เบาวิสต้า เอฟซี ปอร์โต้ 1/1.5 - 5 รองเบาวิสต้า เอฟซี $$$
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
21:30 พีอีซี ซโวลล์ สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม ปป - 10 รองสปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม $$$
23:45 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด อาแซด อัลค์มาร์ 1 ต่ออาแซด อัลค์มาร์ $$$
01:00 เอสซี ฮีเรนวีน วีวีวี เวนโล 1 - 5 รองวีวีวี เวนโล $$$
02:00 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม วิเทสส์ อาร์นเฮม 1.5/2 - 10 ต่ออาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม $$$
ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
21:30 เอ็นเอซี เบรด้า พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) 1.5/2 ต่อเอ็นเอซี เบรด้า $$$
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
22:00 แซงต์ เอเตียน แรนส์ เสมอ ต่อแรนส์ $$$
02:00 โอลิมปิก มาร์กเซย เม็ตซ์ 0.5/1 ต่อโอลิมปิก มาร์กเซย $$$
ออสเตรีย บุนเดสลีกา
22:00 ซังค์ พอลเท่น ราปิด เวียนนา 0.5/1 - 10 ต่อราปิด เวียนนา $$$
22:00 เรนดอร์ฟ อัลทัช ดับบริวเอสจี วัตเท่น 0.5 ต่อเรนดอร์ฟ อัลทัช $$$
22:00 เอสวี รีด เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 2/2.5 - 5 รองเอสวี รีด $$$
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
22:00 มิดทิลแลนด์ แรนเดอร์ส 1 - 5 รองแรนเดอร์ส $$$
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
22:59 โมลด์ ซานเดฟยอร์ด 1 ต่อโมลด์ $$$$
01:30 สตรอมก็อดเซ็ท ชาร์ปบอร์ก 08 ปป - 5 รองชาร์ปบอร์ก 08 $$$
ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
00:00 เอฟซี ซิยง ยัง บอยส์ 1 - 10 ต่อยัง บอยส์ $$$
00:00 เอฟซี ซูริค ลูกาโน ปป - 5 รองเอฟซี ซูริค $$$
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
02:30 แนชวิลล์ เอฟซี ฮุสตัน ไดนาโม ปป รองฮุสตัน ไดนาโม $$$
06:00 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี เอฟซี ซินซินเนติ 1 ต่อนิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี $$$
บราซิล ซีรี่เอ
05:00 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส เซาเปาโล 0.5 - 5 รองเซาเปาโล $$$
05:00 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ บาเฮีย บีเอ 0.5 - 5 รองบาเฮีย บีเอ $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันศุกร์ที่ 25 กันยายน 2563
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
Kazakhstan Division 1
12:00 อคาเดมี่ ออนทูสติก 1-4 เอฟเค อะตีราอู
16:30 ไครัต อคาเดมี่ 0-1 อักฮซายิก โอรอล
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1
14:00 แฮปปี้ วัลเล่ย์ 2-5 ฮ่องกง อาร์ เอฟ
ซูเปอร์ลีก จีน
14:30 คิงดัว หวางยัง 3-0 เทียนจิน เทนด้า
19:00 ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี 1-4 ฉงชิ่ง เอสดับบริวเอม มอเตอร์
19:00 หวูฮั่น ซอลล์ 0-2 เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน
19:00 เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี 1-0 ปักกิ่ง กั๋วอัน
Northern NSW U20 League
14:30 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เอฟซี (ยู 20) 2-1 ซิดนีย์ ยูไนเต็ด 58(ยู20)
Central Premier League
14:30 เวสเทิร์น ซูเบอร์ 1-1 โลเวอร์ ฮัท ซิตี้
09:30 วอเตอร์ไซต์ คาโรรี่ 1-5 นอร์ทเวลลิงตัน เอเอฟซี
Mongolia First League
15:00 Tuv Buganuud 3-3 BCH Lions
18:00 Khan-Uul 2-0 Khukh Chononuud
Ukraine U21 Liga
15:30 FC Mynai U21 0-6 ดินาโม เคียฟ (ยู 21)
16:00 เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21) 4-1 เอฟซี มาริอูพอล(ยู 21)
19:00 พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21) 4-0 ดนีโปร-1 (ยู 21)
Australia New South Wales NPL Women
15:30 West Adelaide (W) 0-1 เมโทรโพลิส ยูไนเต็ด (ญ)
15:30 West Adelaide Reserve (w) 0-3 Adelaide City Reserve (w)
17:40 แอดิเลด ซิตี้ หญิง 3-1 ซอลิสบิวรี อินเตอร์ (ญ)
17:45 Adelaide University Reserve (w) 2-0 Metro United FC Reserves (w)
Vietnam First Division
15:30 บินห์ดินห์ 1-1 ซานนา คานห์ ฮัว
15:30 บ่าเลีย หวุงเต่า เอฟซี 4-0 เทย์นินห์
15:30 ด่องตัมลองอัน 0-3 ดั๊ก ลั๊ก
15:30 ด่งท้าป 0-1 ฟ๋อเฮียนเอฟซี
15:30 แอง แยง 1-2 Huda Hue
15:30 บิ่ญ เฟือก 3-2 เกิ่น เทอ เอฟซี
Vietnam Women Championship
16:00 CLB TPHCM (W) 6-0 เซินลา(ญ)
16:00 TNG Thai Nguyen (w) 1-0 ฮา นอย 2 ( ญ )
18:20 ฮานอย(ญ) 2-1 Phong Phu Ha Nam (w)
18:30 Than KSVN (w) 2-0 โฮจิมินห์ซิตี้(ญ)บี
ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
16:30 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน 5-1 ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด
Australia Queensland State Women's Premier League
16:55 เมอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด(ญ) 0-3 เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ)
Australia Brisbane Capital League 2
17:30 ไพน์ฮิลส์ 3-0 Kangaroo Point Rovers FC
Australia Women Brisbane Premier League
17:40 Kangaroo P Rovers (W) 3-3 ทารินก้า โรเวอร์(ญ)
17:45 North Star (w) 1-2 Brisbane City (W)
South Australian Premier League
17:45 เวสต์ทอร์เรนส์ เบอร์คาล่า 3-3 เวสต์ แอดิเลด เอสซี
กระชับมิตร (สโมสร)
17:45 Maroochydore (W) 5-1 Caloundra (W)
21:00 เอเอสซี โคโรน่า บราซอฟ 2-1 แอสตรา กิอูรกุย 2
21:50 Lautaro de Buin 2-1 เฟอร์นันเดซ ไวเอิล
22:00 ซีดี ลีอัลตัดท์ 0-2 เรอัล โอเบียโด้ บี
22:55 ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด 1-1 เอซี โคลีนา
23:30 เอสเอฟเอ็ม เซเนค 2-7 อินเตอร์ บราติสลาวา
23:30 คูลทูรัล เลโอเนซ่า 1-1 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า
23:30 เรอัล เบติส 2 1-1 บาดาโฮซ
00:00 SV Ilz 1-3 Usv Mettersdorf
01:00 อินดิเพนเดนเต้ เตอ โคเกอเนส 0-1 โคลชากัว ซีดี
01:00 CE Manresa 2-0 ยูอี โอลอต
01:45 เกล็นโตรัน 3-0 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์
03:00 Virgin grid U19 0-11 ฟจอลเนอร์ (ยู 19)
03:10 CD Igara Cabo Blanco 3-3 CD San Miguel
03:15 CD Igara 3-3 CD Arcangel
04:00 ไพโอนีรอส เด แคนคูน 3-0 ซิตาคัวโร ซีเอฟ
Belarus Reserve League
18:00 อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง) 1-2 เอฟซี อิสลอช(สำรอง)
18:30 บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) 0-4 ดินาโม เบรสต์(สำรอง)
19:00 Rukh Brest Reserves 1-1 เอฟซี สลุตสค์(สำรอง)
20:00 ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง) 2-4 เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง)
Bhutan Thimphu League
18:00 ทิมพูซิตี้ 3-0 ไฮ ควอลิตี้ ยูไนเต็ด
Australia Darwin Premier League
18:00 Port Darwin FC 5-1 Mindil Aces
Tanzania Ligue 1
18:00 Kagera Sugar 1-0 เคเอ็มซี เอฟซี
20:00 มเบยา ซิตี้ 0-1 Namungo FC
Uzbekistan Division 1
18:30 โซรัซ FK อูลกัช 1-3 ทูรัน
19:00 ไดนาโม ซามาร์คาด 0-1 เนฟชี่ เฟอร์กาน่า
Turkiye Lig3
19:00 Hekimoglu Trabzon 4-1 อาเหม็ดสปอร์
รัสเซีย ดิวิชั่น 3
19:00 อันจิ มาคัชคาล่า 2-2 เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่
Uzbekistan Professional Football League
19:00 อันดิแจน แทชเค้นท์ 2-1 บูโซโร เอฟเค
19:00 เมตาลุค เบคาเบด 2-2 โลโคโมทีฟ ทัชเคน
Turkey 3. Ligi B
19:30 Cankaya FK 1-4 มาลัทย่า เยซิลเยิร์ท เบเลดิเยสปอร์
20:00 คาซิยาก้า 1-1 อีร็อกสปอร์
มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก
20:00 เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ 2-2 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม
20:00 ตรังกานู 4-0 พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ
20:00 เปรัค 5-1 เฟลด้า ยูไนเต็ด
Egyptian Premier League
20:00 ฮาราส เอล เฮดู๊ด 0-0 ทาลา เอล เจช
22:30 มิเซอร์ เอล มาคาซาห์ 1-0 เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ
01:00 เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย 0-2 เอนพ์พี
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก
20:00 กลันตัน 1-0 ซาราวัค
20:00 เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า 2-4 กูชิง เอฟเค
20:00 กัวลา ลัมเปอร์ 5-4 เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส
Italian Youth League
20:00 เอ็มโปลี(เยาวชน) 0-2 ยูเวนตุส(เยาวชน)
Moldova Division 2
20:00 Olimp Comrat 0-0 เรอัล ซัคเซส
20:00 ซีเอสเอฟ สปาร์ตา 4-2 อิสกร้า สตาลี่
20:00 โดรเชีย 1-1 เอฟซี เชอร์ริฟ บี
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ U23
20:00 เบิร์นลี่ย์ (ยู 23) 1-3 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23)
22:59 นอริช ซิตี้ (ยู 23) 3-0 คริสตัล พาเลซ(ยู 23)
00:00 แอสตัน วิลล่า (ยู 23) 1-2 เรดดิ้ง(ยู 23)
01:00 ไบรท์ตัน (ยู 23) 2-0 เชลซี(ยู 23)
01:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 3-5 ลิเวอร์พูล (ยู 23)
กระชับมิตรทีมชาติ
20:00 ชาด 0-2 ซูดาน
21:00 อินโดนีเซีย (ยู19) 0-1 บอสเนีย (ยู 19)
Liga de Elite
20:00 ซีดี มอนทิคาร์โล 1-3 Hang Sai
Syrian Cup
20:00 จาเบิลช 4-2 Musfat Banyas
23:55 เทชริน เอสซี 2-0 อัล อิติฮัด
Poland Division 2
20:30 Hutnik Krakow 2-2 โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์
21:00 สเตล รุสซ์โซว 0-0 โอลิมเปีย ไอบรองก์
22:15 วิกรี่ ซูวอลกี้ 2-0 สลาสค์วรอคลาวน์ 2
00:30 มอเตรอ รูบิน 1-1 การ์บาเนียกราโกล
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
21:00 ดุคลา ปราก บี 3-1 จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ
21:30 บานิค ออสตราว่า 2 0-0 ฮลูชิน
00:00 เอสซี ซนอย์โม 1-0 วิโซซิน่า จิคลาวา 2
Lithuania - 2. Division
21:00 FK Minija 2-1 FK Kauno Zalgiris II
21:00 เอฟเค ทราไก 2 2-5 Atomsfera Mazeikiai
Mexico Youth U20
21:00 พูเอบลา (ยู20) 3-2 เกเรตาโร่ (ยู20)
22:00 เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20) 0-0 แอตลาส (ยู20)
Kosovo Superliga
21:00 KF Besa Pec 0-3 KF Arberia
Poland Division 4
21:00 KS Polonia Sroda Wlkp 5-0 แคมิกโปลิศ
Romania - Liga 3 Seria
21:00 ดินาโม บูคาเรสต์ 2 1-2 เอฟซี โวลุนทารี 2
21:00 ราปิด บูคาเรสต์ 2 4-2 ซีเอส บาโลเทสติ
21:00 อเวนทัล เรกฮิน 2-1 ซีเอส ฮูเนโดอารา
21:00 ซีเอส ซอยมี่ ลิโปว่า 2-1 เอซีเอส โปลี ทิมิโซเอร่า
21:00 ซีเอสเอ็ม ฟลาคาร่า โมเรนิ 3-1 ACSO Filiasi
21:00 Odorheiu Secuiesc 5-0 เอสอาร์ บราซอฟ
21:00 Unirea Ungheni 2-1 ซีเอส ซานาต้าเทว คูลจ์
21:00 ซีเอสซี ดัมบราวิต้า 9-1 โกลเรีย ลุนก้า ทูซ เซอมาย
21:00 คอนคอร์เดียเชียจน่า บี 0-2 สเตอัว บูคาเรสต์ 2
21:00 เอฟซีเอ็ม อเล็กซานเดรีย 1-1 ซีเอสยูนิเวอร์ซิตาเตียคลาอิโอว่า บี
21:00 Magura Cisnadie 1-0 เอซีเอส ฟลาคาร่า โฮเรซู
Bulgaria B PFG
21:00 เอฟซี ฮีบาร์ 2-1 เอฟซี โซโสโพล
21:00 Kariana Erden 3-2 โลโคโมทีฟ โซเฟีย
22:59 พีริน บลากอเยฟกราด 4-0 เนฟโตชิมิก บูร์กัส
Bulgaria U19
21:00 โบเตฟพล็อฟดิฟ(ยู 19) 4-0 Natsional Sofia U19
21:00 เบโร่ (ยู 19) 0-0 เชอร์โน มอร์ (ยู 19)
21:00 ลูโดโกเร็ทส์ รัซกราด (ยู 19) 2-0 สลาเวีย โซเฟีย(ยู 19)
21:00 เลฟสกี้ โซเฟีย(ยู 19) 2-2 เซพเทมวรี โซเฟีย (ยู 19)
21:00 ทแซร์สโคเย เซโล(ยู 19) 5-2 Sokol Markovo U19
Czech Group D League
21:30 Velka Bites 4-1 Bystrice Nad Pernste
อิตาลี เซเรีย บี
21:45 มอนซ่า 1912 0-0 สปอล
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
22:00 สตรอมเมน 1-4 ลีลล์สตรอม
22:59 เรนเฮล์ม ไอแอล 3-1 อาซาเน่ ฟุตบอล
22:59 รัวฟอส 0-0 ซานด์เนส ยูไอเอฟ
22:59 ซทจอร์ดาล บริ้ง 4-1 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล
22:59 ทรอมโซ่ ไอแอล 3-1 โกรลุด
22:59 Oygarden FK 0-1 ซองน์ดาล
01:30 คองสวิงเกอร์ 1-2 ฮามคาม
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
22:00 ซีเอส โวลุนทารี 1-2 เซ็บซี่
01:00 เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ 1-2 ซีเอส คราอิโอว่า
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน
22:00 อัล ไฟซาลี 0-1 อัล อาห์ลี
Qatar Cup
22:00 อัล เรย์ยาน 1-4 อัล คูไรติอัต
00:15 อัล การาฟา 2-0 อัมม์ ซาลาล
00:15 อัล อราบี 5-1 อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์)
มอลตา พรีเมียร์ลีก
22:00 เซงลีอา แอทเลติค 1-1 เซจตัน คอรินเทียนส์
02:15 ไซเรนซ์ เอฟซี 0-0 สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี
พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
22:00 สแตนดาร์ด ซัมเควียท 2-2 คาราบัค
Futsal Russia Division De Honor
22:00 ไดนาโม ซามาร่า (ฟุตซอล) 7-1 Ukhta Tyumen Futsal
Estonia II Liiga
22:00 Tallinna JK Legion B 5-3 Tartu JK Welco II
22:59 FC Joker Raasiku 5-1 Viimsi MRJK B
00:30 JK Volta II 3-4 Keila JK II
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
22:00 ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ 1-1 อคาเดเมีย กันโตเลา
01:00 สปอร์ต ฮวนคาโย่ 4-3 เดป.ซาน มาร์ติน
03:30 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส 2-0 แอทเลติโก้ กรัว
06:00 สปอร์ต บอยส์ 1-1 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
22:30 ยาโร 2-0 เอซี โอลู
22:30 เคทีพี ค็อตก้า 3-2 อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล
Finland Kolmonen
22:30 อาร์ไอพีเอส ริฮิมากิ 2-1 พุยยุ เฮลซิงกิ
22:30 เจนปา 2-2 เอซีอี
22:59 เฮลซิงกิน พอลโลซัวร่า 0-2 ตัวโกลัน เตราส
23:15 เฮอร์โต 2-3 ทิคก้า
23:15 พอนนี่สตาร์เกท 6-2 คอยพีเอส
23:25 Aifk Turku 3-1 วิพาส ซาโล
23:30 แอลพีเอส เฮลซิงกิ 1-2 คาพา
00:35 อัตเลตีโก เมลมิ 5-1 จาพีเอส/47
Burkina Faso League
22:30 Vitesse Delft 0-1 US Forces Armees
22:30 Leopard St Camille 0-1 AS Police Ouagadougou
Ukraine Division 3
22:30 FK Metal Kharkiv 2-0 FC Peremoga Dnieper
โปแลนด์ ลิกา 1
22:40 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 0-1 วิดซอว์ ลอดส์
22:59 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 0-1 อาร์ก้า กดิเนีย
00:00 จีเคเอส ทิคี 2-1 เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ
00:45 ออดราออปอเล 1-0 จีเคเอสเบลชาโตว์
00:45 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 1-0 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค
พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
22:45 โบเตฟ วราตซา 2-0 พีเอฟเค มอนทาน่า
01:00 ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย 5-1 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว
Germany Regionalliga
22:59 เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ 0-2 ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน)
23:30 ทีเอสวี ชไตน์บัค 4-0 เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส
00:00 ทีเอสจี บาลินเก้น เลื่อน คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค
00:00 เอสเอสวีอูล์ม 1846 0-2 วีเอฟอาร์ อาเล่น
French Championnat Amateur
22:59 SC Schiltigheim 1-2 เอปินาล
01:00 จูรา ซูด ฟุต 2-3 อันเดรซัก
01:00 อ็องกูแลม 0-2 ชามาเลียเรสเอฟซี
Poland Ekstraklasa
22:59 วิสล่า พล็อค 1-3 วอร์ต้า พอซแนน
01:30 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 0-0 วิสล่า คราคอฟ
ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
22:59 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ เลื่อน เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
22:59 ฮราเดตส์กราลอเว 0-0 สลาโว วีเซลัด
ไซปรัส ดิวิชั่น 1
22:59 คาร์มิโอทิสซ่า 2-1 อิโนซิส พาราลิมนิ่
Turkey 2 Ligi A
22:59 อดาน่าสปอร์ 0-0 เคซิโอเรนกูคู
Cyprus 2 Division
22:59 PAEEK Keryneias 0-3 อัลกิ โอโรกลินี
Austria Landesliga
23:30 เอสเอเค คลาเกนเฟิร์ต 4-2 SV Dellach Gail
23:55 SV Grieskirchen 1-4 Union Edelweiss
00:00 Donau Linz 2-3 ยูเนี่ยน เซนต์ โพลเท่น
00:00 SV Lebring 3-2 SC Stadtwerke Bruck/Mur
Iceland Womens Premier League
23:15 เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) 0-2 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ)
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1
23:15 ไอเอฟ เวสตรี 1-3 เคฟลาวิค
Mauritania Division 2
23:25 FC Dar El Barka 1-1 Etoile Nouakchott
02:15 ASC Etoile Commune Arafat 1-0 เอฟซี เมดินา 3
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
23:30 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 1-1 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
23:30 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 2-1 ฮันโนเวอร์ 96
Denmark - 2.Liga
23:30 นาเอสเวด 3-0 เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์
23:55 โรสกิลด์ 0-1 ฮิลลิร็อด
Austria Erste Division
23:30 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 3-2 ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน)
23:30 เอสวี ฮอร์น 0-1 ลาฟนิทซ์
23:30 คัพเฟ่นเบิร์ก 2-4 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์
23:30 เอฟซี ไลเฟริ่ง 2-0 เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค
01:25 กราเซอร์ เอเค 0-1 เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา
Womans French Le Championnat
23:30 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) 4-0 แร็งส์(ญ)
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
23:30 สปอร์ทฟรุนเด้ อิสบาชทัล 1-3 ไกเซอร์สเลาเทิร์น (เยาวชน)
00:25 แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น 1-1 ฮัลเลน
00:30 SG 2000 Mulheim-Karlich 5-1 FC Karbach
00:30 Uhlenhorster SC Paloma 3-0 Bramfelder SV
01:00 MSV Pampow 1-4 Greifswalder FC
ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
23:45 อัลเมเร่ ซิตี้ 2-0 เฮลมอนด์ สปอร์ต
23:45 ดอร์เดรชท์ 2-0 อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน)
02:00 เอสซี คัมบูร์ 5-2 เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน)
02:00 เอ็มวีวี มาสทริสช์ 3-0 เอฟซี ออสส์
เยอรมันลีกา 3
00:00 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 1-0 เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
00:00 เวนด์ซีเซล 1-0 โคลดิ้ง
00:00 เอสเบิร์ก 2-1 เฮลซิงกอร์
00:00 ฮวิโดฟ ไอเอฟ 1-2 โฮโบร
Switzerland Challenge League
00:00 เนอชาแตล ซามักซ์ 0-3 เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น
01:00 วินเตอร์ทูร์ 5-2 อารัว
Serbian Superliga
00:00 เอฟเค วอซโดวัค 5-0 ราสนิกีร์ ไนร์
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
00:00 คารากูมรัค 2-0 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
Sweden Div 3 Mellersta
00:00 โบเดน บีเค 0-0 ปิเทีย ไอเอฟ
00:00 ไอเอฟเค อูเมโอ 0-1 อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี
00:30 วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค 3-1 ออนซาล่า บีเค
Austrian 3.Liga
00:00 ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก 6-0 เอฟซี เวลส์
00:00 เอสซี คาลสดอฟ 1-1 วอคลามาร์ค
00:00 เอสซี ไวซ์ 0-1 เอสซี คาลส์ดอร์ฟ
00:00 SV Spittal 0-0 เอทีเอสวี สเตดล์ พารูร่า
00:00 ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ 1-2 เอสเฟา รีด บี
00:00 เอสวี วาลส์-กรูนัว 0-1 บิชช็อฟส์โฮเฟิน
00:00 คิทซ์บูเฮล 2-3 คุฟซไตน์
00:30 Ask-bsc Bruck/leitha 4-2 Karabakh Vienna
00:30 เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ 0-2 Team Wiener Linien
00:30 เวียนเนอร์ เอสซี 1-1 Traiskirchen
00:30 เอสซี แมนสดอร์ฟ เลื่อน น็อยซีเดิล
Germany Youth U19 League
00:00 คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 19) 2-0 FC Astoria Walldorf(U19)
Denmark - 4.Liga
00:00 มาเรียไลน์ 3-4 Hedensted
00:00 Silkeborg KFUM 3-1 Herning KFUM
Malta First Division League
00:45 เซนต์ แอนดรู 0-3 ฟกูรายูไนเต็ด
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
01:00 เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด 3-1 โกรนิงเก้น
ฝรั่งเศส ลีก3
01:00 อานซี 0-0 เกรไตล์
01:00 บาสเตีย เลื่อน เซเต้ เอฟซี
01:00 โชเลท เอสโอ 2-1 โอร์แลงส์ ยูเอส
01:00 เลอ ม็องส์ 1-0 บรูค พีรอนนาส
01:00 เกววีลย์ อูแอส 0-0 สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี
01:00 เรด สตาร์ 93 2-0 อูแอส กงการ์กโน่
01:00 ลียง ดูเชรี่ 0-0 อาวรองเช่
01:00 Stade Briochin 2-1 บาสเตีย ซีเอ
ลีกา 1 ฮังการี
01:00 วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ 1-0 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่
Brazil Campeonato Paulista C
01:00 เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี 2-3 เปาลิสต้า
01:00 กาปิ วาเรียโน 4-1 มาริเลีย
03:00 ลิเนนเซ่(บราซิล) 2-1 โอลิมเปีย เอสพี
03:00 เออี เวโล คลับ เอสพี 1-0 เกรมิโอโอซาสโก้
Norwegian Youth Tippeligaen
01:15 Raelingen U19 4-3 โลเรนสโคก (ยู 19)
Switzerland - 2.Liga
01:15 Bulle 1-4 FC Echallens
บุนเดสลีก้า เยอรมัน
01:30 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 1-3 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
01:45 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 1-0 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
01:45 คอร์ไทรจ์ 1-3 รอแยล อันท์เวิร์พ
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก
01:45 โบฮีเมี่ยนส์ 2-1 เดอร์รี่ ซิตี้
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1
01:45 แอธโลน ทาวน์ 0-4 ลองฟอร์ด ทาวน์
01:45 คาร์บินทารี เอฟซี 1-5 เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน)
01:45 เบรย์ วันเดอเรอร์ส 0-1 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด
01:45 ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ 0-1 โคห์บ รัมเบลอ
พรีเมียร์ลีก เวลส์
01:45 นิวทาวน์ เอเอฟซี 1-1 อเบอรี่สวิธทาวน์
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
02:00 ลีลล์ 2-0 น็องต์
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
02:00 คอนอูมโบ ยูนิโด 2-1 ซานติเอโก วันเดอเรอร์
04:30 ฮัวชิปาโต้ 1-1 ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า
Iceland 3 Deild
02:00 เอลลิดิ 3-1 Tindastoll
Ecuador Campeonato Serie B
02:15 Club Atletico Porteno 1-0 Chacaritas SC
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
02:30 สปอร์ติ้ง บราก้า 0-1 ซานตาคลารา
Mexico Segunda Division
03:30 อกัวคาเตอร์รอส ซีดียู 3-2 Azores De Hidalgo
Mexico Liga MX Femenil
04:00 คลับ เนกาซ่า (ญ) 0-1 มอนเทอร์เรย์(ญ)
USA National Premier Soccer League
04:00 ชัตตานูกา 0-0 นิวยอร์ก คอสมอส
06:00 กรีนวิลล์ เอฟซี 1-0 นอร์ทเท็กซัส
07:00 Rebels FC 9-1 Bafana United
Ecuador Copa Pilsener A
04:30 ซีดี เอล นาซิอองนาล 2-2 อูเรนเซ่ เอสซี
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
05:00 ก๋วยลีน่า 3-3 12 เดอ อ็อคทูเบอร์
เซเรีย บี บราซิล
05:15 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 0-0 อเมริกา เอ็มจี
05:15 โบต้าโฟโก้ เอสพี 1-2 ซีอาร์บี แม็คซิโอ
07:30 ครูไซโร่ (เอ็มจี) 0-1 อาไว เอฟซี เอสซี
Uruguay Segunda
05:15 Mar de Fondo 0-3 อาร์ติกัส
07:30 Platense FC 1-1 Los Halcones
Colombia Copa Mustang A
06:00 จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา 2-0 ลา อีคูดัด
08:05 อ็องเซ่ กัลดาส 2-0 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน
Brasileiro, Serie C
06:00 คริคูม่า 2-0 เซา โจเซ่อาร์เอส
USA Independent League
07:10 California Utd Strikers 2-3 LA Force
เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น
07:30 พูอีบลา 3-3 กัวเรตาโร่ เอฟซี
09:30 เอฟซี ฮัวเรซ 0-1 อัตลาส
Costa Rica Primera Division Women
08:00 AD Coronado Women 3-4 SUVA Sports (W)
08:00 Dimas Escazu (w) 5-0 Municipal Pococi Women
FFSA SLR
08:30 เวสต์ทอร์เรนบริเคลล่า (สำรอง) 3-2 เวสต์ อดิไลเด้ (สำรอง)
TAS Premier Championship
08:45 เซาธ์ โฮบาร์ต(สำรอง) 4-0 มหาวิทยาลัยทาสมาเนีย เอสซี
Australia Capital Territory U23 League
09:00 Belconnen United U23 4-1 Monaro Panthers U23