บ้านผลบอล วิเคราะห์บอลวันนี้ One2Ball

บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 26-10-2020

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป เอซี มิลาน
สูง 2.5/3 (ITA D1 02:45)
ราซิ่ง เกงค์
รอง 0.25 (BEL D1 02:45)
วอร์ต้า พอซแนน
รอง 0.25 (POL D1 00:00)
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
ต่อ 1 ลูก (ENG PR 03:00)
เลเวอร์คูเซ่น
ต่อ 1 ลูก (GER D1 02:30)
มายอร์ก้า
ต่อ เสมอ (SPA D2 00:00)
เวเจิล
รอง 0.5 (DEN SASL 01:00)
อาเมียงส์
รอง 0.25 (FRA D2 02:45)
ริเซสปอร์
รอง 0.5 (TUR D1 00:00)
เต็ง ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
ต่อ 1 ลูก (ENG PR 03:00)
เลเวอร์คูเซ่น
ต่อ 1 ลูก (GER D1 02:30)
มายอร์ก้า
ต่อ เสมอ (SPA D2 00:00)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 26-10-2020

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง ไลเฟริ่ง
ต่อ 1 ลูก (AUT D2 20:30)
AIK โซลน่า
รอง 0.25 (SWE D1 01:00)
เบลอเวส ลินซ์
ลบสิบ (AUT D2 22:59)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
73007
คิด วิเคราะห์ แยกแยะ 25 19/2/4 68.5 WWWWWwWWWW อาเมียงส์
2
73297
พิลัยมาศ โสภาณะโสม 23 18/3/2 62 DWwWWwLDWW -
3
62329
BHotz SY 24 16/4/4 58.5 wWWWWWDWLL -
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
72878
แบกหมา ตามล่าหมี 3/25 15 (25) 500.00
LLLwW
LwWlW
LLWLW
เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน
เอซี มิลาน
อาเมียงส์
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
2
65327
Chakris Yoonan 2/25 15 (25) 500.00
LWWWL
LLWWL
WWWWL
เอฟซี ไลเฟริ่ง
ชีวาสสปอร์
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน
เอซี มิลาน
เคเอเอ เกนท์
3
51005
บิ๊ก กระสัง 2/24 15 (24) 500.00
wwwLL
WWWLW
LWWLw
เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค
ซีเอสเคเอ มอสโก
เคย์เคอร์ ริเซสปอร์
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน
เอไอเค โซลน่า

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] LaLiga
  03:00 เลบานเต เลบานเต VS เซลตา บีโก เซลตา บีโก  
[วิเคราะห์บอล] Super league
  18:35 Hebei CFFC Hebei CFFC VS Shandong Luneng Shandong Luneng  
[วิเคราะห์บอล] พรีเมียร์ลีก
  00:30 ไบร์ทตัน ไบร์ทตัน VS เวสต์ บรอมวิช เวสต์ บรอมวิช  
  03:00 เบิร์นลีย์ เบิร์นลีย์ VS สเปอร์ส สเปอร์ส  
[วิเคราะห์บอล] บุนเดสลีกา
  02:30 เลเวอร์คูเซ่น เลเวอร์คูเซ่น VS เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก  
[วิเคราะห์บอล] กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ
  02:45 มิลาน มิลาน VS โรม่า โรม่า  
[วิเคราะห์บอล] รัสเซีย
  23:00 ซีเอสเคเอ มอสโค ซีเอสเคเอ มอสโค VS อาร์เซนอล ตูล่า อาร์เซนอล ตูล่า  
[วิเคราะห์บอล] ตุรกี
  00:00 Denizlispor Denizlispor VS เบซิคตัส เบซิคตัส  
  00:00 ซิวาสปอร์ ซิวาสปอร์ VS ริเซสปอร์ ริเซสปอร์  
[วิเคราะห์บอล] Liga NOS
  03:15 เบนฟิก้า เบนฟิก้า VS Belenenses SAD Belenenses SAD  

ข่าวฟุตบอล

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันจันทร์ที่ 26 ตุลาคม 2563
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
Austria Erste Division
16:30 คัพเฟ่นเบิร์ก เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 1 ต่อเอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต $$$
16:30 ราปิด เวียนนา (เยาวชน) ออสเตรีย ลัสเตนัว ปป - 10 รองราปิด เวียนนา (เยาวชน) $$$
16:30 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) ปป - 10 รองออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) $$$
20:30 เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค 0.5/1 ต่อเอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค $$$
20:30 เอฟซี ไลเฟริ่ง ลาฟนิทซ์ 1 ต่อเอฟซี ไลเฟริ่ง $$$$
22:59 กราเซอร์ เอเค เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ ลบสิบ เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ $$$
00:30 เอสเคยู อัมเสตทเทน FC Superfund Pasching 0.5 - 5 รองFC Superfund Pasching $$$
00:30 เอสวี ฮอร์น เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา ปป รองเอสเค โววาท์ส สเตย์ยา $$$
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
22:59 ซีเอสเคเอ มอสโก อาร์เซน่อล ตูล่า 1 - 5 รองอาร์เซน่อล ตูล่า $$$
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
00:00 เอดี อัลคอร์ค่อน มายอร์ก้า เสมอ ต่อมายอร์ก้า $$$
Poland Ekstraklasa
00:00 วอร์ต้า พอซแนน กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ ปป - 10 รองวอร์ต้า พอซแนน $$$
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
00:00 เดนิซลิสปอร์ เบซิคตัส เจเค ปป รองเดนิซลิสปอร์ $$$
00:00 ชีวาสสปอร์ เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ 0.5 รองเคย์เคอร์ ริเซสปอร์ $$$
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
00:30 ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน 0.5/1 - 10 รองเวสต์ บรอมมิช อัลเบียน $$$
03:00 เบิร์นลี่ย์ ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ 1 - 10 ต่อท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ $$$
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
01:00 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค เอไอเค โซลน่า ปป รองเอไอเค โซลน่า $$$
01:00 วาลเบิร์ก เอฟซี เอล์ฟส์บอร์ก ปป ต่อเอล์ฟส์บอร์ก $$$
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
01:00 ลุงสกิล จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ ปป - 10 รองลุงสกิล $$$
01:00 ยูเมีย เอฟซี จีเอไอเอส บวกสิบ ต่อจีเอไอเอส $$$
01:00 ไอเค บราเก้ ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ ปป ต่อยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ $$$
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
01:00 อัลบอร์ก เวเจิล 0.5 รองเวเจิล $$$
Portugal Liga de Honora
01:30 เฟยเรนเซ่ ซีดี มาฟรา 0.5 - 5 รองซีดี มาฟรา $$$
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
02:00 สเตอัว บูคาเรสต์ เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ 1 - 10 รองเอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ $$$
บุนเดสลีก้า เยอรมัน
02:30 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน เอาก์สบวร์ก 1 - 10 ต่อไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน $$$
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
02:45 เอซี มิลาน เอเอส โรม่า ปป รองเอเอส โรม่า $$$
ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
02:45 โซโชซ์ อาเมียงส์ ปป - 10 รองอาเมียงส์ $$$
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
02:45 เคเอเอ เกนท์ ราซิ่ง เกงค์ ปป รองราซิ่ง เกงค์ $$$
ลาลีกา สเปน
03:00 เลบานเต้ เซลต้า บีโก้ เสมอ รองเซลต้า บีโก้ $$$
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
03:15 เบนฟิก้า เบเลเนนส์ 2/2.5 รองเบเลเนนส์ $$$
เซเรีย บี บราซิล
06:00 ปารานา พีอาร์ โอเอสเต้ 0.5/1 ต่อปารานา พีอาร์ $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันอาทิตย์ที่ 25 ตุลาคม 2563
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
12:00 สากัน โตสู 2-2 โชนัน เบลมาเร่
เค-ลีก
12:00 แดกู เอฟซี 3-2 โปฮัง สตีลเลอร์
12:00 กวางจู เอฟซี 0-1 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์
14:30 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 0-1 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
12:00 อวิสปา ฟูกูโอกะ 1-0 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
12:00 โตกุชิม่า วอร์ทิส 0-0 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00 โอมิยะ อาร์ดิย่า 0-0 วี-วาเรน นากาซากิ
12:00 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 2-1 มาชิดา เซลเวีย
13:00 รีโนฟา ยามากูชิ 1-4 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
13:00 กิระวันสึ คิตะคิวชู 0-1 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี
13:00 จูบิโล อิวาตะ 3-1 เธสปา คูซัทสึ
14:00 เอฮิเมะเอฟซี 0-1 โทชิกิ เอสซี
16:30 เอฟซี เรียวเคียว 2-1 เกียวโต แซงก้า
Japanese League Division 3
12:00 เซเรโซ โอซาก้า(ยู 23) 1-1 กัมบะ โอซาก้า ยู 23
13:00 เอสซี ซะงะมิฮะระ 1-0 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ
Australia Queensland Premier League
13:00 บริสแบน โรว์ (เยาวชน) 2-3 เพนินซูล่า เพาเวอร์
Korea Challengers League
12:00 เชนันซิตี้ 0-3 ชางวอนซิตี้
เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)
12:00 FC Jumonji Ventus (w) 1-4 Orca Kamogawa FC (w)
Japan Futsal League
12:00 Yokohama S CC Futsal 3-4 ฟุชูแอทเลติกเอฟซี(ฟุตซอล)
16:00 นาโกย่า โอเชี่ยน ฟุตซอล 4-2 Peace Does Machida Futsal
Kazakhstan Division 1
12:00 ไบโคนูร์ 1-4 มาคฮ์ทาเรล
12:00 ไครัต อคาเดมี่ 0-2 เซทตีซู 2
15:00 อีกิบาสตัซ 0-1 อัคโตเบ
15:55 อคาเดมี่ ออนทูสติก 0-1 อักฮซายิก โอรอล
16:00 FK Bolat Temirtau 2-3 เอฟเค อะตีราอู
18:00 คีแรนไชม์เคนท์ 3-1 อัลไต เอฟเค
Australia Queensland State Women's Premier League
13:00 เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) 6-1 เมอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด(ญ)
จีน ลีก ดิวิชั่น 1
14:00 เฉิงตู ซินเฉิง 2-1 ไท่โจวหยวนต้า
17:00 ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี 1-1 เจียงซี เหลียนเชง
18:35 ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง 3-0 ปักกิ่ง เหรินเฮอ
K League Challenge
14:00 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 0-3 โซล อี-แลน เอฟซี
Australia Women Brisbane Premier League
14:00 Coomera FC(w) 2-1 เพนนินซูล่า เพาเวอร์ บีพีแอล (ญ)
Chinese Football League Divison 2
14:00 เจ้อเจียง ยี่เถิง เอฟซี 0-2 เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์
14:00 ชานซี เมโทรโพลิส 1-2 ยูนนาน กุนลู
14:00 จีน (ยู 19) 1-2 ฮูวนาน บิลโลวส์
14:00 เจียงซู ยันเฉิง 1-1 Shenzhen Xuegang
14:00 Qingdao Zhongchuang Hengtai 1-1 ดีเอ็กซ์ ซีดี เอฟซี
Australian cloth
14:00 นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด 4-2 เอซี คาริน่า
Hong Kong Elite Cup
14:00 ฮ่องกง เปกาซัส เอฟซี 0-5 ลีแมน
16:30 คิดชี 3-0 ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี
Vietnam Second Division
14:50 TP Ho Chi Minh II 3-1 หวิง ลอง
15:00 คองเอ็น เนนเดน เอฟซี 6-1 ดง หน่าย เอฟซี
15:10 เจีย ดินห์ 4-0 บินห์ ทวน
15:30 Phu Dong FC 2-0 ลัม ด่อง
15:30 เตวียนกวาง 2-2 Trieu Minh
16:00 พีวีเอฟ เวียดนาม 3-0 กอน ตูม
Chinese Taipei Intercity League
15:00 ไต้หวันเพาเวอร์คัมปานี 1-0 Taichung Futuro
Vietnam First Division
15:30 ด่งท้าป 3-0 Huda Hue
15:30 เทย์นินห์ 1-1 ดั๊ก ลั๊ก
15:30 เกิ่น เทอ เอฟซี 2-1 ด่องตัมลองอัน
Thai Division 2 League
15:45 Phram Bangkok FC 0-1 มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ
15:45 เมืองกาญจน์ยูไนเต็ด 10-0 สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสมุทรสาคร
15:45 ระยอง ยูไนเต็ด 3-1 จันทบุรีเอฟซี
16:00 บางกอก เอฟซี 1-0 นนทบุรี เอฟซี
16:00 จามจุรี ยูไนเต็ด เอฟซี 4-2 เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด
16:00 Inter Bangkok 1-0 สมุทรปราการเอฟซี
16:00 เชียงราย ซิตี้ 0-4 ลำพูน วอร์ริเออร์
16:00 หัวหิน ซิตี้ 1-0 Singha GB Kanchanaburi
16:55 มาบตาพุด ระยอง เอฟซี 1-0 บ้านค่าย ยูไนเต็ด
18:00 นครราชสีมา เอฟซี 4-1 ขอนแก่น มอดินแดง เอฟซี
Thai Division 3 League
15:45 มหาสารคาม ยูไนเต็ด เอฟซี 2-2 ชัยภูมิ ยูไนเต็ด
16:00 สุราษฎร์ธานี เอฟซี 2-1 ป่าตองซิตี้ เอฟซี
16:15 สงขลา ยูไนเต็ด 1-0 นครศรีธรรมราช เอฟซี
17:00 ราชประชา เอฟซี 2-1 ปทุมธานี ยูไนเต็ด
Bulgaria Premier League Women
15:55 Pirin Blagoevgrad (W) 0-1 Lokomotiv Plovdiv (W)
Futsal Russia Division De Honor
16:00 เอ็มเอฟเค ตูย์เมน(ฟุตซอล) 3-4 TTG-Ugra Yugorsk Futsal
19:00 MFK Torpedo Futsal 4-4 Norilsky Nickel Futsal
20:00 โนวาลิ(ฟุตซอล) 4-1 Ukhta Tyumen Futsal
Hungary U19 2nd Division
16:00 Varosi SE Dunakeszi U19 0-5 Godolloi SK U19
Poland Regional League
16:00 Drukarz Warsaw II 4-1 Progres Warsaw
Austria Landesliga
16:15 เอสอาร์ โดนัวเฟลด์ เวียน 1-1 เอฟวี ออสเตรีย 13
16:15 ฟาโวริตเนอร์ เอซี 1-4 Sportunion Mauer
16:30 Donau Linz 2-2 SPG Pregarten
16:35 ASK Klagenfurt 2-0 Annabichler SV
20:00 Vorwarts Brigittenau 0-4 เฟริส เวียนนา 1894
สิงคโปร์ ลิก
16:30 ยัง ไลอ้อนส์ 2-1 ตันจง ปาร์คเกอร์ ยูไนเต็ด
กระชับมิตร (สโมสร)
16:30 USSA Vertou ยู19 1-4 โชเล โซ(ยู 19)
17:00 ฟาโน(ยู 19) 2-3 Gubbio U19
22:30 CD Madridejos 6-0 Sporting Alcazar
08:00 แอฟริกา สตาร์ เอฟซี 0-1 ซาน ฮวน เอฟซี
Uzbekistan 2nd Division
16:30 โลโคโมทีฟ บีเอฟเค 4-2 ปัคตากอร์ 2
17:00 เอฟเค กิฟดูวอน 1-2 แยงไกเยอร์
17:00 ยาชโนบอด 3-1 เอฟเค อันติจาน 2
17:00 Zirabuloq 0-2 เอฟเค ชิกาทอย
19:00 Jizak 1-1 เอรัล นิวคัส
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
16:45 HEBC Hamburg 3-1 แฮมม์ยูไนเต็ด
19:30 ลุดวิกสเฟลเดอร์ เอฟซี 3-3 คาร์ล ไซส์ เยน่า 2
20:00 เนียนดอร์เฟอร์ ทีเอสวี 1-1 Uhlenhorster SC Paloma
20:00 SV Rugenbergen 2-2 Bramfelder SV
20:00 TSV Buchholz 08 6-1 FC Suderelbe
20:00 Eintracht Northeim 0-4 เกอร์มาเนีย อีเกสโตร์ฟ
20:00 ฮันซ่า รอสต๊อค 2 4-1 แบรนเดนเบอร์เกอร์ เอสซี ซุด 05
20:00 Hertha 06 Charlotten 0-3 SC Staaken
20:00 เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน 1-3 Rostocker FC
20:00 Torgelower SV Greif 1-0 SFC Stern 1900
20:00 ทีเอสจีนอยสเทรลิทซ์ 2-4 แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ
21:00 FC Eddersheim 2-3 VfB Ginsheim
21:00 FSV Fernwald 1-2 เคเอสวี บาวนาทาล
21:00 Steinbach 0-2 เอฟซี ฮาเนา 93
21:00 SV Zeilsheim 4-3 Rot-Weiss Walldorf
21:00 เอฟซี วิคตอเรียอาร์โนลไวล์ 0-2 เฮนเนส 05
21:00 โครเนนเบอร์เกอร์ เอสซี 3-3 เอฟเอสวีดุยส์เบิร์ก
21:00 เอฟซี มอนไฮม์ 2-3 เรติงเกน เอสวี
21:00 Schwarz-Weiss Essen 1-0 เอฟซี เครย์
21:00 SpVg Schonnebeck 2-1 สปอร์ตฟรุนเด้ เนียเดอร์เวนิเกิร์น
21:00 จาห์น เฮียร์เฟลด์ 1-2 เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก
21:00 Arminia Hannover 1-0 Freie Turnerschaft Braunschweig
21:00 เอ็มทีวี จีฟฮอร์น 3-1 ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก
21:00 เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ 3-1 เวสต์ฟาเลีย เฮอร์เน
21:00 ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด 3-2 SG Finnentrop/Bamenohl
21:00 ทูเอส ฮัลเทริน 0-1 เอฟซี กูเทอร์สโลห์
21:00 Heeslinger SC 2-1 VfB Oldenburg
21:00 กอนเซนไฮม์ 1-1 Wadegesi Heim
21:15 Sterkrade 4-2 เอฟซี คลีฟ
21:30 เอฟซี เพสช์ 1956 3-2 ฮัวร์ท
21:30 SpVg Frechen 20 3-3 เฟาเอฟแอล อัลฟ์เตอร์
รัสเซีย ดิวิชั่น 3
16:55 เอฟเค เลนินกราเดทส์ 0-1 ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก
17:00 เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ 1-3 FK Volna Nizhegorodskaya
17:00 เอฟเค โคลอมนา 1-1 FC Tver
17:00 ซนามย่า ทรูด้า 0-1 โดลโกพรูดนี่
17:00 เอสเคเอ รอสตอฟ 2-2 ลีเจียน ไดนาโม
17:00 ลาด้า เอสโอเค ดิมิตรอฟกราด 1-1 เชลยาบินสค์
18:00 คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ 1-3 วอลกา อูลยานอฟสค์
18:00 FC Tuapse 3-2 เอฟเค ไบโอลอก
18:00 เอฟเค มาฮัชกาลา 1-0 อันจิ มาคัชคาล่า
18:55 ดินาโม มอสโก บี 2-1 ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
19:00 ซเวซดา เปียร์ม 6-0 โนสต้า โนโวทรอย
19:30 อินเตอร์ เชียร์เคสสค์ 0-5 เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่
19:30 มาชูค- เคเอ็มวี 0-3 FC Yessentuki
20:00 เอฟเค ทิวเมน 3-0 เอฟเค โอเรนบูร์ก-2
20:00 เอฟซี มูรอม 3-1 ลูกิ อีเนอร์จีย่า
20:00 ดรูซบ้า เมย์คอพ 1-4 คราสโนดาร์ 3
21:00 คาชานก้า มอสโก 4-0 Dnepr Smolensk
21:00 FK Forte Taganrog 1-0 FK Kuban Kholding
Croatia 3.Division
16:55 Trnje 5-0 NK Mladost Petrinja
17:00 GAJ Mace 5-0 NK Ponikve
20:00 NK Kutjevo 0-5 เอชเอ็นเค วูคอวาร์ 91
20:00 NK Kamen Ivanbegovina 2-1 เอ็นเคเนเรวานนัค โซปูเซน
Poland Division 4
16:55 โปกอน เซซิน 2 3-3 Radunia Stezyca
17:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ บี 2-2 Bron Radom
20:00 KS Polonia Sroda Wlkp 0-6 Swit Skolwin
20:00 KS Wiazownica 1-1 Avia Swidnik
22:00 Ruch Wysokie Mazowieckie 1-4 Pogon Grodzisk Mazowiecki
01:30 บอลเทค จีเนีย 1-0 Unia Swarzedz
เวียดนาม ดิวิชั่น 1
17:00 ฮอง อันห์ ยาลาย 2-4 ไซ่ ง่อน เอฟซี
17:00 กวาง นัม 3-1 เอสเอชบี ดานัง
17:00 ทันห์ เฮาห์ เอฟซี 1-1 ซงลาม เหงะอาน
17:00 นัม ดินห์ เอฟซี 2-3 ไฮฟอง เอฟซี
18:00 ฮองลินห์ ฮาตินห์ 0-1 เดอะ คอง
พรีเมียร์ลีก เบลารุส
17:00 เนเมน กร็อดโน่ 1-2 สลาเวีย โมซีร์
19:00 เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ 1-2 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค
21:00 เอฟซี รุค เบรสต์ 1-1 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค
พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
17:00 ซาบาห์ เอฟเค 1-2 สแตนดาร์ด ซัมเควียท
19:00 ซีล่า เอฟเค 0-0 คาราบัค
Swden Women Division 2
17:00 ซันนานา เอสเค (ญ) 0-3 ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ)
20:00 โมรอน บีเค (ญ) 0-3 ฮัมมาร์บี้(ญ)
Greece U19
17:00 พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19) 1-0 โอลิมเปียกอส(ยู 19)
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
17:00 ชิคฮูร่า 0-1 ซามเตรเดีย
Spanish Bizkaia-Tercera Division
17:00 ED Moratalaz 0-0 ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน
17:15 ซานทูซู เอฟซี 2-0 เซสต้าโอ
17:30 แอตเลติโก้ ปินโต้ 0-1 Mostoles CF
17:30 Real Aranjuez CF 1-1 อาร์ซีดี คาราบันเซ่
17:30 SAD Villaverde San Andres 0-1 เลกาเนส บี
17:45 เอดี ซีเอทเต้วิลล่า 2-0 Atletico Albericia
17:45 Villajoyosa 0-1 เครวิลเลนเต้
18:00 Mostoles CF 0-1 CD El Alamo
18:00 CA Vianes 0-0 CDFC La Calzada
18:00 Comillas 2-0 CD Villegas
18:00 เอฟซี รินโกนาดา โปเลนโค 1-1 ซีดี เบซานา
18:00 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี 5-0 ยูดี ปอสซาโค่
18:00 CD Rota 2-0 ซีดี คาเบเซนเซ
18:00 EG El Palmar 1-2 CD Bullense
18:00 ซีดี เมียยาดาส 0-0 เจเรซ
18:00 โอลิเวนซา เอฟซี 2-2 CD Azuaga
18:00 Ted Contois Feng 0-2 คาเซเรโน่
18:00 อัลบาเซเต้ 2 3-0 Almagro CF
18:00 รีแคมบีออส โคลอน ซีดี 2-0 Vilamarxant CF
18:00 ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน 1-0 แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า
18:00 อัลฮัวริโน เตอ ลา ตอร์เระ 1-1 อัลฮัวริโน
18:00 ซีดี เอล ปาโล 2-0 Union Estepona CF
18:00 ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ 1-1 เบเลซ ซีเอฟ
18:00 Castilleja CF 2-0 ซีดี การีนา
18:00 กอร์โดบา บี 1-2 พูเอนเต้ เจนิล
18:00 โคเรีย ซีเอฟ 0-0 ซีดี เตรรา
18:00 ซีอี ยูโรปา 1-0 เอฟซี วิลาฟรานกา
18:00 ซีพี ซาน คริสโทบอล 1-0 ซีเอฟ มอนตาเนซ่า
18:00 ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ 2-1 UE Valls
18:00 ดีเอวี ซานต้า อน่า 0-3 RSD อัลกาล่า เอนาเรส
18:00 เรอัล บูร์โกส ซีเอฟ 0-1 CD Diocesano
18:00 EC Granollers 1-1 Cerdanyola del Valles
18:15 CF Campanario 1-1 อีเอ็มดี อคุยชาล
18:30 เฆเรซ เดปอร์ติโว 2-2 โคนิล ซีเอฟ
19:00 แอตเลติโก้ ทาโครอนท์ 1-0 ยูดี แอลบาร์ร่า
19:00 แอตเลติโก้ วิคตอเรีย 2-0 CD Vera
22:00 ซานราฟาเอล 0-1 ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย
22:00 SD Torina 1-0 ยูซี คาร์เทส
22:00 SD Portmany 1-2 CD Cardassar
22:15 CCD Alberite 1-3 นาซาร่า
22:30 ซีเอฟโซลเลอร์ 1-1 CD Genova
22:30 CP Valdivia 0-2 เอซเตรมาดูรา บี
22:30 แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส 1-2 ซาลามังก้า 2
22:30 คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร 0-0 CyDL Jupiter Leones
22:45 CP Calasancio 0-4 ยูดี โลโกรนเยส บี
22:59 ซีดี โตรเปโซน 2-0 Barreda Balompie
22:59 ลีพิโด เดอ บัวซาส 2-0 UD Atios
22:59 ซีดี ซาน โรเก้ 1-0 คูแดด เดอ ลูเซียน่า
22:59 ซีดี มานาคอร์ 1-0 ซีอี เฟลานิทซ์
22:59 อาร์โรโย คลับ โปลิเดปอร์ทิโว 2-1 CF Trujillo
22:59 ซีดี โคเรีย 0-2 โมราโล ซีพี
22:59 โนเวลด้า ซีเอฟ 1-2 เอลเดนเซ่
22:59 ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ 2-0 CD Penaranda
22:59 Igualada 1-0 CE Manresa
22:59 Santfeliuenc FC 1-0 โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ
22:59 ซานแอนดรู 2-1 ยูอี แซนท์ส
22:59 ซีเอฟ ปาเลนเซีย 2-0 CD Penalanda
23:00 Bergantinos CF 1-1 ซิลวา เอสดี
00:00 ยูบี เลบริจาน่า 2-1 เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี
00:00 อันเทคัวร่า ซีเอฟ 1-0 แอตเลติโก้ มาลากูโน
00:00 CD Torreperogil 1-1 CD Huetor Tajar
02:15 เฮอร์คิวลีส2 2-2 ยูเอฟ เบนิกานีม
Uzbekistan Division 1
17:00 อิสทิคอล เฟอกาน่า 1-0 โซรัซ FK อูลกัช
France Youth U19 League
17:00 แก็งก็อง(ยู 19) 2-1 ชาโตรูซ์(ยู 19)
17:00 บอร์กโดซ์(ยู 19) 2-1 อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19)
18:00 ทรัวส์(ยู 19) 0-1 Torcy U.S(U19)
20:00 ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19) 3-0 ดร็องซี(ยู 19)
21:00 เลอ อาฟร์(ยู 19) 4-0 เอเวรอซ์(ยู19)
21:00 ก็อง(ยู 19) 2-3 ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19)
21:00 เลอ อาฟร์(ยู 19) 4-0 เอเวรอซ์(ยู19)
21:00 St Pryve St Hilaire U19 3-1 อาเมียงส์(ยู 19)
21:00 St Pryve St Hilaire U19 3-1 อาเมียงส์(ยู 19)
21:00 เอเอสพีทีที ดิฌง (ยู 19) 1-2 ปารีส เอฟซี(ยู 19)
21:00 เอเอสพีทีที ดิฌง (ยู 19) 1-2 ปารีส เอฟซี(ยู 19)
21:00 Bourg Pronnas U19 0-2 น็องซี่(ยู 19)
21:00 Bourg Pronnas U19 0-2 น็องซี่(ยู 19)
21:00 เม็ตซ์(ยู 19) 2-3 ดิฌง(ยู 19)
21:00 เม็ตซ์(ยู 19) 2-3 ดิฌง(ยู 19)
21:00 สตารส์บูร์ก(ยู 19) 1-2 โซโชซ์(ยู 19)
21:00 สตารส์บูร์ก(ยู 19) 1-2 โซโชซ์(ยู 19)
21:00 เลอ ม็องส์(ยู19) 0-4 น็องต์(ยู 19)
21:00 เลอ ม็องส์(ยู19) 0-4 น็องต์(ยู 19)
21:00 โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19) 1-1 โคโลเมียร์ส (ยู 19)
21:00 โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19) 1-1 โคโลเมียร์ส (ยู 19)
21:00 แคนเนส เอเอส (ยู 19) 0-3 ตูลง(ยู 19)
21:00 แคนเนส เอเอส (ยู 19) 0-3 ตูลง(ยู 19)
22:00 นีซ (ยู 19) 1-2 อฌักซิโอ้(ยู 19)
Germany Youth U19 League
17:00 Eimsbutteler TV U19 1-1 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี (ยู 19)
17:00 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน(ยู 19) 1-1 วีเอฟเอลออสนาบรุ๊ค(ยู 19)
19:00 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ (ยู 19) 0-3 พรูเบน มุนสเตอร์(ยู19)
Germany Youth U17 League
17:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 17) 4-0 เอฟซี ไฮเดนไฮม์(ยู 17)
17:00 FSV แฟร้งค์เฟิร์ต(U17) 1-3 เนิร์นแบร์ก (ยู 17)
17:00 ดอร์ทมุนด์ (ยู 17) 6-2 เอสวี ลิพพ์ชตัดท์(ยู 17)
19:00 เอฟซี เฮนเนฟ 05(ยู 17) 1-5 พรอยเซ่น มึนสเตอร์(ยู 17)
Belarus Reserve League
17:00 เอฟซี มินส์ค(สำรอง) 6-0 ดินาโม เบรสต์(สำรอง)
19:00 ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง) 0-1 เอฟซี สลุตสค์(สำรอง)
Spanish Ladies Premier League B
17:00 วิกตอเรีย ซีเอฟ(ญ) 2-1 Atletico Arousana (w)
18:55 ยูดี เจเนโต เดล เทอิเด (ญ) 4-0 Juventud Sanse (W)
Hungary NB III
17:00 เฟเรนซ์วารอซี่ 2 1-1 อีเอสเอ็มทีเค
17:00 อูจเปสต์ 2 3-1 โฮดเมเซอวาชาร์เฮ
17:00 วีดีโอตัน เอฟซี 2 0-2 ลิพอท เปกเซก
19:30 Balatonfuredi FC 3-1 ปุชกาช อคาเดเมีย 2
19:30 Beech Sigit 1-0 Papai Perutz
19:30 BKV Elore 0-3 เวซสเพรม เอฟซี
19:30 บีวีเอสซี 1-2 Kisvarda II
19:30 Egri FC 3-3 Gyongyos
19:30 เอฟซี ดาบาส 2-2 Ivancsa
19:30 UFC Nagykanizsa 3-1 THSE Szabadkikoto
19:30 เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา 4-0 SC Sopron
19:30 ทาคโซนี เอสอี 2-1 Korosladany MSK
22:59 เคชเคเมติ ทีอี 1-1 Szegedi VSE
Spanish Segunda Division B
17:30 โอซาซูน่า บี 0-2 ซีดี ตูเดลาโน่
17:30 โปรตุเกตเรเต้ 0-0 เอสดี อมอเรเบียต้า
18:00 เซลต้า บีโก้ บี 0-1 เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล
18:00 ซีดี โควาดอนก้า 1-3 เรอัล โอเบียโด้ บี
18:00 มาริโน่ ลูอันโก้ 2-2 ซีดี ลีอัลตัดท์
18:00 เอสดี อีเจีย 1-1 ฮาโร เดปอร์ติโบ
18:00 แอธเลติก บิลเบา บี 0-1 ราซิ่ง ซานตานเดร์
18:00 เออี พรัท 1-0 ยูอี คอร์เนลล่า
18:00 Ibiza Eivissa 3-0 ซีเอฟ ลา นูเซีย
18:00 บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา 0-0 เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า
18:00 ยูดี มาร์เบลล่า 5-1 คลับ มาริโน่
18:00 ลา โฮย่า ลอร์ก้า 2-2 ซีดี เอล อีจิโด
18:00 ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย 1-0 ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ
18:00 ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด 3-1 แอตเลติโก้ เด มาดริด บี
18:00 UD Poblense 1-1 ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส
18:00 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า 2-0 แอตเลติโก บาเรียเรส
18:00 เรอัล มาดริด กัสติยา 1-2 เกตาเฟ่ บี
18:00 ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา 1-2 ยูดี เมลิลล่า
18:00 ซีพี บียาร์โลเบลโด 0-0 UD Socuellamos
18:10 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ 0-0 ยูดี ทามาราเซเต้
19:00 ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ 0-1 แอตเลติโค ซานลูเกโน่
22:30 ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล 3-0 ลาส โรซัส
22:59 กอมโปสเตลา 0-0 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า
22:59 ปอนเตเบดรา 1-1 ซาลามังก้า
22:59 ซีเอฟ ซาลามันติโน่ 2-0 โครูโช่ เอฟซี
22:59 ยูเนี่ยน แลงเกรโอ 2-1 เรอัล บายาโดลิด บี
22:59 กาลาฮอร์รา 0-1 ซีดี เอโบร
22:59 ซีดี อิซาร่า 0-1 เอสดี ทาราซอนนา
22:59 เอสดี โลโกรเนส 2-0 UD Mutilve
22:59 เอสดี ไลเนา 0-1 เรอัล ยูนิโอน
22:59 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า 0-0 ซีเอฟ บาดาโลน่า
22:59 เรเครติโบ อูเอลบา 0-1 อัลเจซีราส
22:59 ซีดี ซาน เฟอร์นานโด 0-1 คาดิส 2
22:59 เยคราโน ดิปอติโว 1-3 คอร์โดบ้า
22:59 วิลล่าโนเวนเซ่ 0-0 เมริดา เอดี
23:30 ซาโมรา ซีเอฟ 3-2 ซีดี กัวจูเอโล
23:30 คูลทูรัล เลโอเนซ่า 0-0 นูมานเซีย
00:00 เอร์กูเลส 2-1 Atzeneta UE
00:00 โอริฮูร่า 0-0 ซีดี อัลโคยาโน่
00:00 บาดาโฮซ 2-0 ดอน เบนิโต้
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
17:30 เยนิ มาลัตยาสปอร์ 2-1 เกนเคลอร์บิลิจี้
20:00 อลันยาสปอร์ 2-0 คารากูมรัค
22:59 เฟเนร์บาห์เช่ 3-1 แทร็บซอนสปอร์
Turkey 2 Ligi A
17:30 บันไดมาสปอร์ 0-3 อดาน่า เดมิร์สปอร์
17:30 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี 1-2 บาลิเคซิสปอร์
20:00 อดาน่าสปอร์ 1-3 Tuzlaspor Kulubu
20:00 อิสตันบูลสปอร์ 3-0 เอสคิเซไฮสปอร์
พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
17:30 ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย 5-1 สลาเวีย โซเฟีย
22:45 อาร์ดา 1-1 ซีเอสเคเอ โซเฟีย
01:15 พีเอฟเค มอนทาน่า 1-3 โดโกเรต์ส รัซกราด
โปแลนด์ ลิกา 1
21:00 โกลนิค เลชน่า 1-0 เมียดิซ เลกนิก้า
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
18:00 อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ 0-0 สปาร์ตัก ตัมบอฟ
20:30 เอฟเค รอสตอฟ 0-2 เอฟเค คิมกี้
22:59 เทเลค กรอซนี่ย์ 3-1 เอฟซี อูฟา
Poland Division 2
18:00 สลาสค์วรอคลาวน์ 2 0-2 โซกอล ออสโตรดา
01:30 วิกรี่ ซูวอลกี้ 0-0 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช
สโลวีเนีย ลิกา 1
18:00 ASK Bravo Publikum 1-1 เอ็นเค อลูมินิจ
20:00 ทาบอร์เซซานา 2-1 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า
23:30 ดอมซาเล่ 1-1 เอ็นเค มูรา 05
Estonia Meistri Liiga
18:00 ทรานส์ นาร์ว่า 1-2 เลวาเดีย ทัลลินน์
18:00 เอฟซี คูเลสซาเล่ 0-4 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์
20:00 นอมเม่ เจเค คาลจู 1-3 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์
Turkey 3. Ligi B
18:00 Catalca Spor 2-0 Cizrespor
18:00 Agri 1970 Spor 2-0 Mardin BB
ไทย พรีเมียร์ลีก
18:00 ตราด เอฟซี 2-2 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
18:00 สุโขทัย เอฟซี 2-3 บางกอกกล๊าส เอฟซี
19:00 ชลบุรี เอฟซี 0-3 สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด
19:00 โปลิศ เทโร เอฟซี 1-3 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด
Estonia Esi Liiga
18:00 เอฟซี เอลวา 0-1 ทาร์ตู เจเค มัก 2
18:00 เอฟซี มาร์ดู 5-0 คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี
18:00 ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี 2-0 Vandra JK Vaprus
ไทย ดิวิชั่น 1
18:00 เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด 2-1 สมุทรสาคร เอฟซี
18:00 นครปฐม เอฟซี 4-2 ราชนาวีสโมสร
19:00 หนองบัวลําภู 1-0 ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี
19:00 ขอนแก่น เอฟซี 1-0 เกษตรศาสตร์ เอฟซี
Estonia Teine Liiga
18:00 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 4-1 Laanemaa Haapsalu
Spain Segunda Women
18:55 CD Parquesol CF (w) 0-2 อัตเลติโก มาดริด บี (ญ)
22:00 Pozuelo Alarcon (w) 3-3 สปอร์ติ้ง กิฆอน(ญ)
22:00 Plaza Argel (w) 1-2 CFF Albacete (w)
Bhutan Thimphu League
18:00 พาโร ยูไนเต็ด 2-3 ทิมพูซิตี้
Croatia First League Women
18:00 ZNK Agram (w) 1-2 แซดเอ็นเค เนเร็ทวา(ญ)
18:00 โอซีเยค (ญ) 2-2 แซดเอ็นเค สปลิท(ญ)
19:00 ZNK Donat Zadar (W) 2-1 Marjan Split (w)
Portugal Campeonato Nacional
18:00 Salgueiros 2-0 ซีเอสดี กามาร่า โลโบส
18:00 เอสซี บียา เรอัล 1-5 มาริติโม่ 2
19:00 Tirsense 1-3 เฟฟ
22:00 ซานโจเนนเซ่ 0-0 AD Castro Daire
22:00 อมารันเต 3-0 โคอิมบรอส
22:00 อโมร่า เอฟซี 1-0 ลูซิทาโน อีโวรา
22:00 แอนาเดีย 1-0 S. Joao Ver
22:00 Brito SC 1-0 mondinense
22:00 Carapinheirense 2-2 Sertanense FC
22:00 ซีเอฟคาเนลาส 2010 2-0 ลูซิเทเนีย
22:00 Estrela 2-0 โอเรียนทัล ลิสเบา
22:00 GRAP 0-5 Mortagua
22:00 ซาคาร์เวนเนส 0-2 เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่
22:00 ไอดีล 2-1 เรอัลสปอร์ต คลับ
22:00 Aljustrelense 0-2 โอลฮาเนนเซ่
22:00 วิอาเนนเซ่ 0-4 สปอร์ติง บราก้า 2
22:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี 4-1 Belenenses B
22:00 โทรเฟนเซ่ 2-1 กอนโดมาร์
22:00 เออาร์ซี โอเลโรช 2-2 Marinhense
Tanzania Ligue 1
18:00 โปลิซิ แทนซาเนียเอฟซี 0-1 เบียชารา ยูไนเต็ด เอฟซี
19:55 Mwadui FC 1-6 เจเคที แทนซาเนีย
20:00 เคเอ็มซี เอฟซี 1-2 ยัง แอฟริกันส์ เอฟซี
Latvian Higher League
18:00 ตูกุมส์-2000 3-1 เมตต้า/ลู ริกา
19:00 เอฟเค เวนต์สปิลส์ 0-2 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก
21:00 เอฟเค วัลเมียรา 0-1 เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา
21:00 เอฟเค วัลเมียรา 0-1 เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา
21:00 ริก้า เอฟซี 2-0 บีเอฟซี เดากวาฟิลส์
21:00 ริก้า เอฟซี 2-0 บีเอฟซี เดากวาฟิลส์
22:59 ริกาสฟุทโบลา สโกลา 1-0 เจลกาว่า
Futsal Spain Division De Honor
18:00 Peinsa F.S. Cartagena Futsal 2-2 Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
Lithuania - 2. Division
18:00 เลียตาว่า โจนาว่า 0-0 ดีซัวกาส เทลเซีย
18:00 Hegelmann Litauen 1-0 เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส
19:00 FK Panevezys-2 1-1 เนเวซิส
19:00 FK Kauno Zalgiris II 2-1 เอฟเค ทราไก 2
19:00 Atomsfera Mazeikiai 2-3 Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
19:00 FK Minija 1-4 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส บี
Belarus Pershaya Liga
18:00 เอฟเค ลิด้า 2-1 Krumkachy Minsk
18:30 กรานิต 1-2 นาฟตานนาวาโปลัตสค์
19:00 เอฟซี สโลนิม 2017 3-0 เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล
20:00 เอฟเค ออร์ชา 0-1 อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์
Kampuchea Super League
18:00 พนมเปญ เอฟซี 1-1 เบือง เกต รับเบอร์ ฟิลด์
18:00 สะเวย์ เรียง เอฟซี 4-0 นากาเวิลด์ เอฟซี
Liga de Elite
18:00 Chao Pak Kei 2-2 เบนฟิก้า เดอ มาเก๊า
20:00 Lun Lok 1-6 สปอร์ติ้ง เดอ มาเก๊า
20:00 Lun Lok 1-6 สปอร์ติ้ง เดอ มาเก๊า
Poland Mloda Ekstraklasa
18:00 โคโรน่า (เยาวชน) 1-1 Nowy Hutnik Youth
18:00 Zha Buse U19 2-1 เอสเอ็มเอส ลอดซ์(เยาวชน)
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
18:15 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 1-3 โกรนิงเก้น
20:30 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม 1-1 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่
20:30 วิเทสส์ อาร์นเฮม 2-1 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
22:45 อาร์เคซี วาลไวก์ 2-2 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม
02:00 เอดีโอ เดน ฮาก 2-2 อาแซด อัลค์มาร์
Portugal Liga de Honora
18:15 วาร์ซิม 0-2 เอสโตริล
22:00 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ 1-2 สปอร์ติ้ง โควิลฮา
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
18:30 กาญารี่ 4-2 โครโตเน่
21:00 เบเนเวนโต้ 1-2 นาโปลี
21:00 ปาร์ม่า 2-2 สเปเซีย
00:00 ฟิออเรนติน่า 3-2 อูดิเนเซ่
02:45 ยูเวนตุส 1-1 เวโรน่า
อิตาลี C1
18:30 โอลเบีย 0-0 โปร เวอร์เซลลี่
21:00 อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ 1-2 มานโตวา
21:00 เฟอรัลพิซาโล 3-0 ราเวนน่า
21:00 แซมเบเนเดทเซ่ 0-2 โมเดน่า
21:00 ตริเอสติน่า 1-1 ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า
21:00 กรอสเซโต้ 1-1 อัลบิโนเลฟเฟ่
21:00 เรนาเต้ เอซี 0-2 ลิวอร์โน่
21:00 ปิสโทลเซ่ 1-2 โปรเซดโต้
21:00 คาเวเซ่ 0-1 เอซี โมโนโปลี
23:30 ไอโมเลเซ่ 0-1 เฟอร์มาน่า
23:30 เมทัลลิกา คาลชิโอ้ 2-2 อาเรสโซ่
23:30 ปาโดวา 2-0 ซุดติโรล อัลโต้
23:30 เปรูจา 2-1 วิส เปซาโร
23:30 เจียน่า เออมินิโอ 2-1 โคโม
23:30 เลชโก้ 2-4 ปิอาเชนซา
23:30 ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ 1-2 โปร ปาเทรีย
23:30 อเวลลิโน่ 3-1 ยูเอส คาเซอตาน่า 1908
23:30 แตร์นาน่า 2-0 ฟอกเจีย
00:30 เตราโม่ 1-0 ยูเว่ สตาเบีย
02:00 ลุคเชเซ่ 0-1 ยูเวนตุส(ยู 23)
02:30 กุบบิโอ 0-0 Legnago Salus
02:30 อาเลซซานเดรีย 2-0 ปอนเทเดร่า
02:30 โนวาร่า 1-1 คาร์ราเรเซ่
02:30 CS Dunarea Turris Turnu Magurele 0-3 ปากาเนเซ่
02:30 วิโบเนเซ่ 2-2 วิเทอเบเซ่
Denmark Womans League Divison 2
18:30 Frederiksberg Boldklub (w) 0-2 Solrod (w)
21:15 Fredensborg (W) 3-0 เอฟซี ดามโซ่ (ญ)
Burundi League
18:30 บีเอส ไดนามิค 0-1 รูกินโซ เอฟซี
20:00 Le Messager Ngozi 2-1 Les Elephants FC
20:00 มูซอนกาติ เอฟซี 2-2 Bumamuru
21:00 บูจุมบูรา ซิตี้ 2-4 Aigle Noir
21:00 บูจุมบูรา ซิตี้ 2-4 Aigle Noir
Croatia 2.HNL
18:55 Bijelo Brdo 0-0 เอ็นเคโอซีเยค 2
20:00 ดีนาโมซาเกร็บ 2 1-1 เอ็นเค จูเน็ค
21:00 อินเตอร์ ซาเปรซิค 0-3 NK Croatia Zmijavci
พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์
19:00 อเบอร์ดีน 3-3 เซลติก
22:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 2-0 ลิฟวิงสตัน
เยอรมันลีกา 3
19:00 ซาบรุคเค่น 1-2 เอสซี เวิร์ล
20:00 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 2-0 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม
Sweden Division 1
19:00 นีคอปปิ้ง บีไอเอส 1-2 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด
20:00 ลินโดมี่ จีไอเอฟ 2-2 แลนด์สโครน่า
20:00 ไอเอฟเค ลูเลีย 1-1 คาร์ลสเตด บีเค
22:00 ทีจี เอสเค 0-4 Haninge
22:59 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ 0-1 ออสคาร์แชมส์ เอไอเค
Finland - Kakkonen Lohko
19:00 เอ็มไอพีเค มิกเกลี 4-4 คัลท์ซู ลัปปีนรันต้า
19:00 โอแอลเอส โอลู 0-0 เจเอส เฮอร์คิวลีส
19:00 เอสซี คูฟู-98 0-2 เอฟซี วาจากอสกิ
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
19:00 เฟรมัด อเมเจอร์ 0-3 ซิลเคบอร์ก
20:00 ฮวิโดฟ ไอเอฟ 1-2 วีบรอก
Denmark - 2.Liga
19:00 เอบี โคเปนฮาเกน 2-1 เอฟเค 2000
19:00 บีเค อวาลต้า 2-1 บี 73 สลาเกลเซ่
19:00 นาเอสเวด 4-0 เอบี ทาร์นดี
Ukrainian Premier League
19:00 เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ 1-1 เอฟซี มาริอูพอล
22:00 โคลอส โคซาลิฟก้า 2-2 เอฟซี มินาจ
00:30 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 4-0 รุกห์ วินนีกี้
Moldova Divizia Nationala
19:00 FC Sfintul Gheorghe 0-4 ซีเอส เปโตรคุบ
19:00 ซิมบรู ชิซินู 0-0 ดินาโม ออโต
22:00 สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ 0-0 ดาเซีย-บุยอูคานี
พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
19:00 เอฟเค แวน 0-1 อารารัต
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ U23
19:00 ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 2-0 นอริช ซิตี้ (ยู 23)
France U19 League Women
19:00 Marseille U19 (W) 1-3 Montpellier U19 (W)
อิรัก ลิก
19:00 Al Diwaniya 1-0 อัล นาจาฟ
19:00 อัล โชลต้า 1-1 อัล ซอลรา
22:00 Al Minaa 0-0 Al-Hudod
22:00 อัล กูวา อัล จาวิย่า 1-0 อัล ฮานลาบา
Belarus Division 3
19:00 Energosbyt BSATU 2-1 Kronon Stolbtsy
เลบานอน ลิก
19:15 Trables Sports Club 0-3 อัล-เนจ์เมห์
19:15 Salam Zgharta 2-2 Al Bourj
21:05 อัล-อันซาร์(เลบานอน) 3-1 อัล อาเฮด
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
19:30 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม 2-0 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
19:30 ไฮน์เดนเฮลม์ 1-1 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค
19:30 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น 1-1 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
19:30 รอแยล อันท์เวิร์พ 3-2 เบียรส์ชอทวิลริค
22:00 ออสเทนเด้ 3-0 ซูลเต้ วาเรเกม
00:15 แซงต์ ทรุยด็อง 2-0 สตองดาร์ด ลีแอช
02:45 ชาเลอร์รัว เลื่อน วาสแลนด์ บีเวเรน
Germany Regionalliga
19:30 ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 3-2 เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก
19:30 แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ 0-0 เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ
19:30 เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ 1-3 คาร์ล ไซส์ เยน่า
19:30 ชามนิตเซอร์ 3-0 เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด
20:00 เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ 0-4 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน)
20:00 รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ 1-0 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต
20:00 โอลเดนเบอร์ก 3-1 บีเอสวี เรห์เด้น
20:00 ฮาเวลเซ่ 3-0 เอชเอสซี ฮันโนเวอร์
20:00 วีกเบอร์ก บีค 1-0 เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก
20:00 ซังค์ เพาลี 2 3-0 ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท
21:00 โอเบิร์นนูแลนด์ 0-1 วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม
21:00 โอเบิร์นนูแลนด์ 0-1 วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม
Cyprus 2 Division
19:30 อัลกิ โอโรกลินี 2-3 Dignis Yepsonas
Serbia Prva Liga
19:30 ไดนาโม วีรันเจ 1-2 FK Dubocica
19:30 Kabel Novi Sad 0-0 FK Loznica
19:30 ราดนิคกี้ 1923 2-1 ซีมูน
19:30 Radnicki Pirot 1-1 โคลูบารา
19:30 FK Zarkovo 1-0 Borac Cacak
Hungary NB Ⅱ
19:30 โซลอคซาร์ 2-0 เอสโซลโนกิ เอฟซี
19:30 DEAC 1-2 ชัควารี่ ทีเค
19:30 ดอร์โรจี เอฟซี 1-2 ซิโอฟอค เอฟซี
22:59 เอฟซี ไอการ์ 1-2 วาซาส
22:59 เบเก้ซัคซาบา 0-3 Szentlorinc SE
22:59 คาโปสวาร์ 1-2 ซเซจ เอเค
22:59 คาซิงบาร์ซิคา 0-1 ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส
22:59 เปซซี่ เอ็มเอฟซี 1-0 กีไอร์มอต เอสอี
01:30 ไนเรกิฮาซา 1-1 เดเบรเซน วีเอสซี
Montenegro Prva Crnogorska Liga
19:30 โอเอฟเคเปโตรวัค 1-1 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค
20:00 เอฟเครูดาร์ 0-1 Jezero Plav
22:00 โอเอฟเค พอดโกริก้า 1-0 เอฟเค พ๊อดโกริซา
22:59 เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด 0-0 เอฟเคเซต้า
01:00 เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า 2-2 Decic Tuzi
Montenegro Division 2
19:30 Jedinstvo Bijelo Polje 5-0 FK Ibar Rozaje
19:30 โอเอสเค อิกาโล 2-0 FK Drezga
19:30 Arsenal Tivat 2-1 เอฟเค มอร์นาร์
19:30 เอฟเค การ์เบจ 0-1 เอฟเค เบราเน
19:40 เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา 1-0 โบเคลจ์ โคเตอร์
Kosovo Superliga
19:30 พริสตีนา 0-2 KF Gunilla Hei
20:00 เคเอฟ เทรปคา 89 4-3 KF Ballkani
Bulgaria B PFG
19:30 FC Dobrudzha 0-2 พีริน บลากอเยฟกราด
19:30 โลโคโมทีฟ โซเฟีย 3-2 สตรัมส์ก้า สลาวา
19:30 Sportist Svoge 1-0 Yantra Gabrovo
21:00 เอฟซี โซโสโพล 0-0 เซ็บเทมฟริ โซเฟีย
อังกฤษ เอฟเอ คัพ
20:00 เอเอฟซี ฟิลด์ 2-1 อัลทริงแคม
ลาลีกา สเปน
20:00 เรอัล บายาโดลิด 0-2 อลาเบส
22:00 คาดิส 0-0 บียาร์เรอัล
00:30 เกตาเฟ่ 0-1 กรานาดา ซีเอฟ
03:00 เรอัล โซเซียดาด 4-1 ฮูเอสก้า
Norway 2.Liga
20:00 เฟรดริกซ์สตรัด 6-0 บราท์เวก
Norwegian Youth Tippeligaen
20:00 Kolstad U19 4-0 ลีแวงเกอร์ เอฟเค (ยู 19)
22:00 สตาเบ็ค (ยู 19) 7-1 โลเรนสโคก (ยู 19)
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
20:00 เอซี ฮอร์เซ่นส์ 1-1 นอร์ดเจลแลนด์
22:00 แรนเดอร์ส 1-2 ซอนเดอร์ไจสกี
00:00 อาร์ฮุส เอจีเอฟ 0-1 เอฟซี โคเปนเฮเกน
Serbian Superliga
20:00 เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา 1-2 อินดิจา
20:00 โบแร็ค คาแค็ก 2-1 เอฟเค แรด เบลเกรด
20:00 Zlatibor Cajetina 0-2 วอจโวดิน่า โนวิ แซด
22:00 แมควา ซาแบค 1-2 เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค
22:00 โปรเลเตร์ โนวี ซาด 1-1 เอฟเค วอซโดวัค
03:00 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 0-0 เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า
Romania - Liga 2 Seria
20:00 ปิโตรลูล โปรเอสติ 0-1 คราอิโอว่า
Brazil Paulista Serie B
20:00 แอตเลติโก้ อาราคาทูบ้า 0-1 Andradina
20:00 Vocem SP 0-1 โอสวัลโด้ครูซ/เอสพี
20:10 กัวรุลฮอส เอสพี 0-3 อัมพาโร
01:00 AA Itarare 2-0 Uniao Barbarense FC
01:00 อีโลสปอร์ต คาเปา โบนิโต้ 0-4 ริโอ บรานโก้เอสพี
01:00 Santacruzense SP 7-2 Assisense SP
Brazil Campeonato Paulista Youth
20:00 แม็คเคย์ (ยู 20) 0-2 บันกู (ยู 20)
20:00 โนว่า อีกูอาคุ (ยู 20) 3-0 มาดูเดดา(เยาวชน)
กระชับมิตรทีมชาติ
20:00 เอธิโอเปีย 1-3 แซมเบีย
พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
20:00 มลาดอสต์ โดโบจ์ คาคานจ์ 0-2 โบแรกซ์ บันจา ลูกา
22:59 เอฟเค ซาราเยโว 3-0 เอฟเค ครูปา
01:05 รัดนิก บิเยลจิน่า 1-1 สโลโบดา
Sweden Div 3 Mellersta
20:00 สควิลเจโบ เอสเค 1-3 แอตวิดาเบิร์ก
Switzerland - 2.Liga
20:00 เอฟซี ลูเซิร์น (ยู 21) 5-1 SC Buochs
Schleswig Holstein Liga
20:00 Eckernforder SV 2-2 TSV Altenholz
20:00 SV Todesfelde 1-1 โอลเดนเบอเกอร์ เอสวี
20:00 SV Todesfelde 1-1 โอลเดนเบอเกอร์ เอสวี
Greece Divison C
20:00 Almyros 6-0 Paleochora FC
20:00 Atsalenios 2-1 ไอโรโดทอส
20:00 Thyella Patras 2-5 Nafpaktiakos
20:00 Agios Ierotheos 3-0 Molaikos
20:00 อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช 1-0 Aetos Makrychoriou
20:00 AO Damastas 4-0 Anagennisi Ierapetras
20:00 Kyanos Astir Varis 1-0 Aiolikos
20:00 Kyanos Astir Varis 1-0 Aiolikos
20:00 Rouf FC 0-1 AE Kifisias
20:00 Rouf FC 0-1 AE Kifisias
20:00 Doxa Neou Sidiroxoriou 1-3 Aetos Orfanou
20:00 Doxa Neou Sidiroxoriou 1-3 Aetos Orfanou
20:00 Anagennisi Giannitson 0-3 Makedonikos FC
20:00 Anagennisi Giannitson 0-3 Makedonikos FC
20:00 Iraklis Larisas 3-0 AO Sellanon
20:00 Iraklis Larisas 3-0 AO Sellanon
Serbia U19 League
20:00 เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) 2-1 ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19)
20:55 Novi Sad U19 2-2 ราดนิคกี้ นิส(ยู 19)
20:55 Novi Sad U19 2-2 ราดนิคกี้ นิส(ยู 19)
FYR Macedonia Prva liga
20:25 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ 3-1 อคาเดมี่ ปานเดฟ
20:30 Belasica Strumica 2-2 โบเรค เวเลส
20:30 เปลิสเตอร์ 1-1 FC Struga Trim Lum
20:30 เอฟเค สเกนดิจา 79 1-1 ราบ็อตนิคกี้
20:30 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ 3-3 เรโนวา
ออสเตรีย บุนเดสลีกา
20:30 แอลเอเอสเค ลินซ์ 4-0 ซังค์ พอลเท่น
20:30 ดับบริวเอสจี วัตเท่น 1-1 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก
22:59 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 3-4 ราปิด เวียนนา
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
20:30 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 1-3 ฮัมมาร์บี้
20:30 คัลมาร์ 0-0 ฟัลเค่นเบิร์ก
23:30 โอเรโบร 3-2 เฮลซิงบอร์ก
23:30 มัลโม่ เอฟเอฟ 3-1 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
20:30 เอเอฟซี เอสคิลทูน่า 0-1 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ
20:30 อโครโพลิส ไอเอฟ 1-3 นอร์บี้ ไอเอฟ
23:30 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 1-1 เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ
ลีกา 1 ฮังการี
20:30 ซาเลเกอเซ็ก ทีอี 1-3 ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี
22:59 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ 1-2 แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน
01:30 ดิออสกียอร์ วีทีเค 3-0 วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่
พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
20:30 สเตลเลนบอส เอฟซี 1-1 โมโรคา สวอลโลส์
20:30 Tshakhuma TM 1-1 ทีเอส กาแล็กซี่
Bosnia erzegovina 1st League
20:30 กอชค์ กาเบลา 0-1 FK Gorazde
20:30 NK TOSK Tesanj 1-1 Rudar Kakanj
Italy Serie D
20:30 เอซี เมสเตร่ 0-2 เอซี เอสเต้
20:30 เอซี เมสเตร่ 0-2 เอซี เอสเต้
20:30 FB Brindisi 1912 1-0 ฟิเดริส อัลเดียร์
20:30 FB Brindisi 1912 1-0 ฟิเดริส อัลเดียร์
20:30 Cittanovese 1-0 ASD Licata
20:30 Cittanovese 1-0 ASD Licata
20:30 เมสสิน่า 1-0 ACR Messina
20:30 ฟอร์ลิ 1-5 Sammaurese
20:30 เมสสิน่า 1-0 ACR Messina
20:30 Franciacorta 2-0 สแกนโซรอสซิเอต
20:30 Franciacorta 2-0 สแกนโซรอสซิเอต
20:30 เมซโซลาร่า 1-1 Lentigione
20:30 เมซโซลาร่า 1-1 Lentigione
20:30 UC Sinalunghese 0-3 เอเอสดี แคนนาร่า
20:30 UC Sinalunghese 0-3 เอเอสดี แคนนาร่า
20:30 ASD Paterno 0-2 Santa Maria
20:30 ASD Paterno 0-2 Santa Maria
20:30 SSD Dattilo 0-1 ASD San Luca
20:30 SSD Dattilo 0-1 ASD San Luca
20:30 USD Casatese 1-2 เวอตุส ซิเซอราโน่เบอกาโม่
20:30 USD Casatese 1-2 เวอตุส ซิเซอราโน่เบอกาโม่
20:30 ASD Caldiero Terme 1-1 เอพีดีซี ชิออนส์
20:30 ASD Caldiero Terme 1-1 เอพีดีซี ชิออนส์
20:30 ยูเอสดี บิตอนโต 1-1 USD Lavello
20:30 ยูเอสดี บิตอนโต 1-1 USD Lavello
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
21:00 เซาแธมป์ตัน 2-0 เอฟเวอร์ตัน
23:30 วูล์ฟแฮมป์ตัน 1-1 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
02:15 อาร์เซน่อล 0-1 เลสเตอร์ ซิตี้
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
21:00 บอร์กโดซ์ 2-0 นีมส์
21:00 แบรสต์ 0-3 สตารส์บูร์ก
21:00 เม็ตซ์ 2-0 แซงต์ เอเตียน
21:00 มงต์เปลลิเย่ร์ 0-4 แร็งส์
22:59 นีซ 1-1 ลีลล์
03:00 โอลิมปิก ลียง 4-1 โมนาโก
ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
22:00 ยัง บอยส์ 2-1 ลูเซิร์น
ซูเปอร์ลีก กรีซ
21:00 แอสเตราส ตริโปลิส 1-0 โอเอฟไอ เครเต้
01:30 พาส เจียนนิน่า 0-1 เออีเค เอเธนส์
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
21:00 วีพีเอส วาซ่า 3-5 กนิสตัน เฮลซิงกิ
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
21:00 ลีลล์สตรอม 4-2 ซานด์เนส ยูไอเอฟ
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก
21:00 วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 1-0 ดันดาล์ค
Poland Ekstraklasa
21:00 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 2-1 สตอล เมียเลช
23:30 เลช พอซนาน 1-1 คราโคเวีย คราคอฟ
ไซปรัส ดิวิชั่น 1
21:00 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี 2-0 อโปเอล นิโคเซีย
22:59 โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี 0-0 อิโนซิส พาราลิมนิ่
00:00 เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี 1-3 โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี
โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
21:00 เฮชเอ็นเคซิเบนิค 0-2 ดินาโม ซาเกร็บ
มอลตา พรีเมียร์ลีก
21:00 ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า 8-1 ลิจา แอทเลติก
21:00 ซานตา ลูเซีย 1-1 วัลเล็ตตา เอฟซี
01:15 กัดจา ยูไนเต็ด 1-2 โฟลเรียน่า เอฟซี
Brazil women's League
21:00 พัลไมรัสเอสพี (ญ) 1-1 Bragantino (W)
02:00 เกรมิโอ (ญ) 0-3 เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ)
England Womens Southern Premier League
21:00 พอร์ทสมัธ (ญ) 2-1 จิลลิ่งแฮม(ญ)
21:00 พอร์ทสมัธ (ญ) 2-1 จิลลิ่งแฮม(ญ)
England Womens Northern Premier League
21:00 เบิร์นลีย์ (ญ) 1-1 สโต๊ค ซิตี้ (ญ)
21:00 เบิร์นลีย์ (ญ) 1-1 สโต๊ค ซิตี้ (ญ)
21:00 ฟิลด์ เอลเอฟซี(ญ) 4-0 ลอจโบโรห์โฟเซส (ญ)
21:00 มิดเดิลสโบรห์(ญ) 1-4 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(ญ)
21:00 ฟิลด์ เอลเอฟซี(ญ) 4-0 ลอจโบโรห์โฟเซส (ญ)
21:00 เชฟฟิลด์ (ญ) 1-2 ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์ (ญ)
21:00 เชฟฟิลด์ (ญ) 1-2 ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์ (ญ)
21:00 เวสต์ บรอมวิช ดับเบิ้ลยูเอฟซี (ญ) 2-1 ซันเดอร์แลนด์ (ญ)
21:00 เวสต์ บรอมวิช ดับเบิ้ลยูเอฟซี (ญ) 2-1 ซันเดอร์แลนด์ (ญ)
21:15 น๊อตติ้งแฮม ฟอเรสต์(ญ) 2-2 ฮัลล์ ซิตี้ ( ญ )
San Marino Girone A
21:00 เอสพี ลิเบอร์ตาส 1-0 เอซียูเวเนส โดกาน่า
21:00 เอสพี ลิเบอร์ตาส 1-0 เอซียูเวเนส โดกาน่า
21:00 Entai Ravi Tucci 1-1 ซาน โจวันนี
UAE RL
21:15 อัล นาสเซอร์ (สำรอง) 3-1 คอร์ ฟัคแคน (สำรอง)
21:15 อัล ไอน์ เอสซีซี (สำรอง) 2-1 อัล อาห์ลี ดูไบ (สำรอง)
บุนเดสลีก้า เยอรมัน
21:30 โวล์ฟสบวร์ก 2-1 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
00:00 แวร์เดอร์ เบรเมน 1-1 ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์
กาตาร์ ลีก
21:30 อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์) 1-7 อัล ซาดด์
23:45 อัล เรย์ยาน 1-2 อัล-ดูฮาอิล
คูเวต ลีก
21:35 อัล ซาเฮล 1-2 อัล คาดเซีย
23:50 คาซม่า 1-1 อัล คูเวต เอสซี
23:50 ไคตัน 0-2 อัล นาสเซอร์
อิตาลี เซเรีย บี
22:00 โคเซนซ่า 1914 1-1 เลชเช่
03:00 เครโมเนเซ่ เลื่อน เบรสชา
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
22:00 สปอร์ติ้ง กิฆอน 2-1 พอนเฟร์ราดิน่า
00:15 เตเนริเฟ่ 0-0 เอสปันญ่อล
00:15 เลกาเนส 2-1 เรอัล โอเบียโด
02:30 อัลบาเซเต้ 2-1 ราโย่ บาเยกาโน่
02:30 มาลาก้า 1-1 มิรานเดส
03:00 เรอัล ซาราโกซ่า 0-0 ซาบาเดย์
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
22:00 โมไรเรนเซ่ 2-1 มาริติโม่
22:00 เอสซี เฟยเรนเซ่ 0-1 ริโอ อาฟ
00:30 ฟามาลิเคา 2-2 เบาวิสต้า เอฟซี
03:00 วิตอเรีย กิมาไรส์ 0-1 สปอร์ติ้ง บราก้า
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
22:00 แซงต์ กิลลุส 6-0 Club Brugge(U23)
02:00 Seraing United 1-0 เควีเอสเค ลอมเมล
สโลวาเกีย ลิกา 1
22:00 ดูนาจสก้า สเตรด้า 1-1 สโลวาน บราติสลาวา
Faroe Islands Formuladeildin
22:00 เคไอ แคร๊กสวิก 4-1 ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์
22:00 Skala Itrottarfelag 1-2 บี 36 ทอร์ชาฟน์
22:00 อีบีสเทิลมูล 3-2 TB/FCS/Royn
England Ryman(Isthmian) League
22:00 เอฟซี โรมาเนีย 2-4 แบรคเนล์ล ทาวน์
Gibraltar Premier Division
22:00 ยูโรปาพอยต์ 0-9 ยูโรปาเอฟซี
00:30 Boca Juniors(GIB) 6-1 คอลเลจ 1975 เอฟซี
Guatemala D2
22:00 Chimaltenango FC 2-0 ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี
00:00 เดปอร์ตีโว คาร์ชา 1-1 เดปอร์ติโว มิกต์แลน
00:00 Puerto San Jose 3-0 Nueva Concepcion
00:00 CD Suchitepequez 5-0 Coatepecano IB
00:00 Deportivo Xinabajul 0-0 Quiche FC
00:00 ซีดี ซากาปา 1-2 เดปอร์ติโวมีชโก
04:00 ซีดี มาร์เกวนเซ่ 1-1 Plataneros La Blanca
Estonia cup (w)
22:00 FC Kuressaare (w) 0-1 คาลี ลู (ญ)
Burkina Faso League
22:30 KOZAF 1-3 US Forces Armees
Colombia Copa Mustang A
23:30 เอ็นบิกาโด เอฟซี 3-3 เอเลี่ยนซา เพตโทรลา
02:00 ปาตริโอตาสเอฟซี 2-1 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน
08:10 เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน 2-3 เดปอร์ติโว กาลี
Croatia U19
23:30 ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) 2-2 เอ็นเค รูเดส(ยู 19)
El Salvador Segunda Division
23:30 CD Vendaval 3-4 CD San Pablo Municipal
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
23:45 เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า 2-2 เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ
02:30 ซีเอส โวลุนทารี 0-1 ซีเอฟอาร์ คลูจ์
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
00:00 ชาร์ปบอร์ก 08 1-2 โรเซนบอร์ก
00:00 อาเลซุนด์ เอฟเค 0-3 ออด เกรนแลนด์
00:00 วาเลเรนก้า 1-1 คริสเตียนซุนด์ บีเค
00:00 โมลด์ 2-1 สตรอมก็อดเซ็ท
02:30 โบโด กลิมท์ 2-0 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ
Mexico Segunda Division
00:00 ซิตาคัวโร ซีเอฟ 1-1 Azores De Hidalgo
Brasileiro Aspirantes Sub 23
00:00 คอรินเทียนส์ (ยู 23) 2-1 ซานโตส(ยู 23)
Costa Rica 2.Liga
00:00 Escazucena 0-3 AD Cariari Pococi
Ecuador Campeonato Serie B
00:00 เดปอร์ติโบ กีโต้ 3-0 ซีดี เปอร์โต กีโต
02:00 กัวเลซีโอเอสซี 1-0 CD Independiente Juniors
03:00 เฟอร์ซา อมาริลลา 1-1 CDS Santa Rita
เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น
01:00 โตลูก้า 2-0 คลับ ตีฮัวนา
08:05 ซานโตส ลากูน่า 2-1 แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์
Brazil Youth
01:00 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) 2-0 ครูไซโร่ (เยาวชน)
01:00 ซานโตส(เยาวชน) 1-2 เกรมิโอ้ (เยาวชน)
01:00 วาสโก ดา กามา (ยู 20) 1-1 ซิเอร่า(เยาวชน)
Colombia Copa Mustang B
01:00 โบโกตา เอฟซี 1-3 Expreso Rojo
03:00 เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร 1-0 เรอัล คาร์ทาเกน่า
Brazil Serie D
01:00 บราซิลเลียนเซ่ 2-1 ทูพีนัมบัส
01:00 คาโบเฟรนเซ่ (อาร์เจ) 1-0 เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี
01:00 คาเซียส อาร์เอส 2-2 มาซิลิโอ ดิออส เอสซี
01:00 เรอัล โนโรสเต้ 0-0 อปาเรซิเดนเซ จีโอ
01:00 บรากันติโน พีเอ 2-0 แกลเวซ เอซี
01:00 Central-PE 1-0 เฟรย์ ปัวลิสตาโน่
01:30 Juventude MA 3-0 Sinop FC
01:45 อัลโต พีไอ 2-1 Bare EC
02:00 Atletico Cajazeirense PB 2-0 อโฟกาดอส ดา อินกาเซียร่า เอฟซี
02:00 คาสคาเวล พีอาร์ 2-0 นาซิอองนาล PR
02:00 ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที 0-3 โกเอียเนเซีย จีโอ
02:00 Inhumas 0-1 อิตุมเบียรา อีซี จีโอ
02:30 Jacyoba AC 3-7 โปชิกัวร์ อาร์เอ็น
03:00 ซานโตส มาคาปา 0-3 ริเวอร์แอตเลติโก้ คลูเบ้
03:00 เซา หลุยซ์(อาร์เอส) 1-2 เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่
05:00 อีซี อาเกีย เนกรา 2-1 วิตอเรีย อีเอส
05:00 มิราสโซล 1-0 ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ)
07:00 อัตเลติโก อาเครียโน่ 3-3 อินดิเพนเดนเต้ พีเอ
Brazil Paulista Women
01:00 America FC BH (W) 5-0 Foz Cataratas (w)
01:00 Goias (W) 1-4 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( ญ )
Brazil Campeonato Paulista C
01:00 กาปิ วาเรียโน 0-0 เออี เวโล คลับ เอสพี
BRA D4
01:00 Ibis SC 2-1 เวราครูซ พีอี
Malta First Division League
01:15 แพมเบิร์คแอทลีต้า 2-1 สวีอิยูไนเต็ด
Brasileiro, Serie C
01:30 ยาปิรันก้า 2-1 โบอาร์ เอสปอร์เต้คลับ
02:00 ลอนดริน่า พีอาร์ 1-0 อิทัวโน่ เอสพี
02:00 บัสควอ เอฟซี 0-0 เซา โจเซ่อาร์เอส
03:00 ทอมเบนเซ่ 1-0 โวลตา เรดอนดา
Brazil Mineiluo group B League
01:30 โปซูอาเลกรี 1-2 เบทิม อีซี
บราซิล ซีรี่เอ
02:00 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 0-3 พัลไมรัส
02:00 ฟลูมิเนนเซอาร์เจ 3-1 ซานโตส
04:15 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 1-2 เกรมิโอ้ ปอร์โต้
04:15 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 2-2 ฟลาเมงโก
พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
02:00 มัคคาบี้เทลอาวีฟ 0-0 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
เซเรีย บี บราซิล
02:00 เนาติโก (พีอี) 1-1 ครูไซโร่ (เอ็มจี)
CAF Confederation Cup
02:00 พีระมิดส์ เอฟซี 0-1 รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน
Uruguay League Women
02:00 Defensor Sporting (W) 3-0 FC San Jacinto (W)
Guatemala Liga Nacional
02:05 แอนติกา จีเอฟซี 3-1 เดปอร์ติโว อิซทาปา
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
02:40 ลอส แอนเจลิส เอฟซี 2-0 แอลเอ กาแลกซี่
Dominican Republic Liga
03:00 Atlantico FC 1-0 Cibao FC
03:00 Delfines Del Este 1-0 UniversidadO M
Columbia women
03:00 จูเนียร์ (ญ) 3-1 เดปอร์ติโบ ปาสโต้(ญ)
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น
03:30 Jocoro FC 5-1 มูนิซิพาล ลิเมโน่
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
08:00 คาราคาส เอฟซี 1-0 ซาโมร่า บารินาส
USA National Premier Soccer League
07:00 Weatherford FC 3-3 Foro SC
Nicaragua Youth League
05:00 มานากัว(ยู 20) 4-0 เรอัล มาดริซ เอฟซี (ยู20)
Nicaragua Segunda Division
04:00 America JDE 5-3 FC Naciones Unidas
Honduras Liga Nacional
08:00 เรอัล ซีดี เอสปานา 3-2 พลาเทนเซ่
Panama Liga Nacional de Ascenso
05:00 ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า 1-1 เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น)
Nicaragua Apertura league
07:00 เดปอร์ติโวโอโกตัล 1-2 ชินันเดกาเอฟซี
08:00 มานากัว เอฟซี 0-1 เรอัลมาดริซเอฟซี