บ้านผลบอล วิเคราะห์บอล One2Ball

บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

บอลวันนี้ เมื่อคืน ราคาบอล ทรรศนะ

ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 25-02-2021

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป โอลิมเปียกอส
รอง 0.5 (UEFA EL 03:00)
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
สูง 3 ลุก (UEFA EL 00:55)
อาร์เซน่อล
ต่อ 0.5 (UEFA EL 00:55)
เซอร์เวน่า ซเวซด้า
รอง 1/1.5 (UEFA EL 03:00)
ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
ต่อ 0.5/1 (UEFA EL 00:55)
ฮอฟเฟ่นไฮม์
ต่อ 1.5/2 (UEFA EL 00:55)
ดินาโม เคียฟ
รอง 0.5 (UEFA EL 03:00)
ลีลล์
รอง 0.5 (UEFA EL 00:55)
กรานาดา CF
รอง 1 ลูก (UEFA EL 00:55)
เต็ง เซอร์เวน่า ซเวซด้า
รอง 1/1.5 (UEFA EL 03:00)
ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
ต่อ 0.5/1 (UEFA EL 00:55)
กรานาดา CF
รอง 1 ลูก (UEFA EL 00:55)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 25-02-2021

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง เรอัล โซเซียดาด
รอง 0.5 (UEFA EL 03:00)
เลสเตอร์ ซิตี้
ต่อ 0.5/1 (UEFA EL 03:00)
เลเวอร์คูเซ่น
ต่อ 1 ลูก (UEFA EL 03:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
55850
NATTASIT KUNTHAKEEREE 23 18/0/5 63.5 LWWWWWLWLW แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
2
64315
Pheonix Nonth 24 19/0/5 61.5 WWLLWlWWww อาร์เซน่อล
3
32988
Lo'Ok Pear 21 18/1/2 61.5 WWWWDWWLWW ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
63105
Krichchawan Patsarayengyong 3/23 15 (23) 1250.00
WLLLW
WWLLw
WLWWL
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์
คลับบรูซ
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
เรอัล โซเซียดาด
2
39185
Jo Somai 4/18 12 (18) 523.81
WLlLD
LWWDD
WWWWW
-
-
-
-
-
3
34308
jakapob keawcomsorn 1/22 15 (22) 500.00
WWLLW
LLWLW
WWWWW
โมลด์
เซอร์เวน่า ซเวซด้า
เลสเตอร์ ซิตี้
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] Europa League
  03:00 เลสเตอร์ ซิตี เลสเตอร์ ซิตี VS Slavia Prague Slavia Prague  
  03:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด VS รีล โซเซียดัด รีล โซเซียดัด  
  03:00 เลเวอร์คูเซ่น เลเวอร์คูเซ่น VS BSC Young Boys BSC Young Boys  
  03:00 มิลาน มิลาน VS FK Crvena Zvezda FK Crvena Zvezda  
  03:00 โรม่า โรม่า VS Braga Braga  
  03:00 คลับ บรูจจ์ คลับ บรูจจ์ VS ดินาโมเคียฟ ดินาโมเคียฟ  
  03:00 ดินาโม ซาเกร็บ ดินาโม ซาเกร็บ VS คราสโนด้าร์ FC คราสโนด้าร์ FC  
  03:00 พีเอสวี พีเอสวี VS Olympiacos Olympiacos  
[วิเคราะห์บอล] บราซิล ซีรี่ส์ เอ
  07:30 อินเตอร์นาซิอองนาล อินเตอร์นาซิอองนาล VS โครินเธียนส์ โครินเธียนส์  
  07:30 เซาเปาโล เซาเปาโล VS ฟลามิงโก้ ฟลามิงโก้  
  07:30 Athletico Paranaense Athletico Paranaense VS Sport Recife Sport Recife  
  07:30 ฟลูมิเนเซ่ ฟลูมิเนเซ่ VS Fortaleza Fortaleza  
  07:30 Red Bull Bragantino Red Bull Bragantino VS เกรมิโอ้ ปอร์โต้ เกรมิโอ้ ปอร์โต้  
  07:30 Atletico GO Atletico GO VS กอริติบ้า กอริติบ้า  
download iOS app
one2ball Android app
DOOBALL24

ข่าวฟุตบอล

‘บิ๊กแซม’ ออกตัวทำ ‘มวยโลก’ ตกชั้นไม่ส่งผลต่อความน่าเชื่อถือ

‘บิ๊กแซม’ ออกตัวทำ ‘มวยโลก’ ตกชั้นไม่ส่งผลต่อความน่าเชื่อถือ

แซม อัลลาร์ไดซ์ กุนซือเวสต์บรอม ออกตัวแล้ว ทำทีมตกชั้นจากพรีเมียร์ลีกไม่ได้ส่งผลเสียต่อความน่าเชื่อถือของตัวเอง ภาย...
บอกมาเลย.. “เลโอฯ” สะกิด “น้องเป้” ถึงเวลาตัดสินใจอนาคตแล้ว

บอกมาเลย.. “เลโอฯ” สะกิด “น้องเป้” ถึงเวลาตัดสินใจอนาคตแล้ว

เลโอนาร์โด้ ผู้อำนวยการกีฬาสโมสรปารีส แซงต์-แชร์กแมงก์ เปิดเผยว่าเขาได้คุยเรื่องอนาคตกับ คีลิยัน เอ็มบ๊าปเป้ หัวหอก...
download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

DOOBALL24
หวยออนไลน์

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันพฤหัสบดีที่ 25 กุมภาพันธ์ 2564
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
ไทยลีก
18:30 ระยอง เอฟซี บางกอกกล๊าส เอฟซี 2 - 10 รองระยอง เอฟซี $$$
19:00 ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด ชลบุรี เอฟซี 1 - 10 ต่อทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด $$$
ยูฟ่ายูโรปาลีก
00:55 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส รอแยล อันท์เวิร์พ 1/1.5 - 5 รองรอแยล อันท์เวิร์พ $$$
00:55 อาร์เซน่อล เบนฟิก้า 0.5/1 - 5 ต่ออาร์เซน่อล $$$
00:55 บียาร์เรอัล เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก ปป รองเร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก $$$
00:55 นาโปลี กรานาดา ซีเอฟ 1 - 10 รองกรานาดา ซีเอฟ $$$
00:55 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม ลีลล์ 0.5 - 10 ต่ออาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม $$$
00:55 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก มัคคาบี้เทลอาวีฟ 0.5/1 ต่อเอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก $$$$
00:55 ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ โมลด์ 1.5/2 ต่อทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ $$$$
03:00 เอเอส โรม่า สปอร์ติ้ง บราก้า 1 - 5 รองสปอร์ติ้ง บราก้า $$$
03:00 คลับบรูซ ดินาโม เคียฟ 0.5 - 5 รองดินาโม เคียฟ $$$
03:00 ดินาโม ซาเกร็บ เอฟซี คราซ์โนดาร์ ปป - 10 รองเอฟซี คราซ์โนดาร์ $$$
03:00 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น โอลิมเปียกอส ไพรีอัส 0.5 - 10 รองโอลิมเปียกอส ไพรีอัส $$$
03:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด เรอัล โซเซียดาด 0.5 - 10 รองเรอัล โซเซียดาด $$$
03:00 เอซี มิลาน เซอร์เวน่า ซเวซด้า 1/1.5 - 5 รองเซอร์เวน่า ซเวซด้า $$$
03:00 เลสเตอร์ ซิตี้ สลาเวีย ปราก 1 - 10 ต่อเลสเตอร์ ซิตี้ $$$
03:00 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน ยัง บอยส์ 1 - 10 ต่อไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน $$$
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
01:00 เอสเบิร์ก ซิลเคบอร์ก ลบสิบ ซิลเคบอร์ก $$$
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา
07:30 บรากันติโน้ เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 1 - 10 ต่อบรากันติโน้ $$$
07:30 อัตเลติโก มิไนโร่ พัลไมรัส 1 - 5 รองพัลไมรัส $$$
07:30 เซาเปาโล ฟลาเมงโก 0.5/1 ต่อฟลาเมงโก $$$$
07:30 บาเฮีย บีเอ ซานโตส 0.5 ต่อบาเฮีย บีเอ $$$
07:30 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี 0.5 ต่อแอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ $$$
07:30 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ กอริติบ้า พีอาร์ 0.5/1 - 10 ต่อแอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ $$$
07:30 ฟลูมิเนนเซอาร์เจ ฟอร์ตาเลซ่า 0.5/1 - 10 ต่อฟลูมิเนนเซอาร์เจ $$$$
07:30 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) โกยาส 1 - 5 รองโกยาส $$$
07:30 ซิเอร่า โบตาโฟโก้ อาร์เจ 0.5/1 ต่อซิเอร่า $$$
07:30 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 1 ต่ออินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส $$$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันพุธที่ 24 กุมภาพันธ์ 2564
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
Solomon Islands S League
12:00 Real Kakamora 6-2 Malaita Kingz
Nepal B Division
13:30 Bansbari Club 3-1 Tushal Youth Club
16:45 Shree Kumari Club 4-1 Shree Bhagwati Club
India Regional Cup
13:45 WAFA Wangoi 2-0 KYVO
15:45 NESU FC 2-2 LYGSEDA FC
Ethiopia Premier League
14:00 Hadiya Hossana 1-0 จิมมา อบา จิฟาร์
19:00 Fasil Kenema 1-1 Sebeta City
กระชับมิตร (สโมสร)
14:00 Clarence Zebras Reserves 1-5 ทารูนา
14:30 เมโทร 1-6 เซาธ์ โฮบาร์ต(สำรอง)
15:00 เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ 2-2 ซลูตัสค์
17:45 FK Kuban Kholding 2-1 คามาซ นาเบเรซ เชลนี่
18:00 เชลยาบินสค์ 1-0 โซโคล ซาลาตอฟ
18:00 ทูนาริ 0-1 ซีเอสเอ็ม โฟกชานี
18:15 ทูเลวิค วิจานดี่ 2-0 วาปรัส ปาร์นู
19:00 เบโร่ สตารา ซากอร่า 3-0 เซ็บเทมฟริ โซเฟีย
19:00 เอฟซี โกเมล 3-1 อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์
19:00 ดินาโม มินส์(สำรอง) 1-3 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค
20:00 FK Males 0-2 คาเมนิคา-ซาซ่า
21:00 ไอเคซิริอุสเอฟเค 2-6 เยอร์การ์เด้น
22:00 เชลยาบินสค์ 1-0 ดินาโม มินส์ค
00:00 Concordia Elblag 1-3 Wikielec
01:00 Pomezania Malbork FC 4-0 Zatoka Braniewo
India Bangalore Super Division
15:00 เดคคาน โรเวอส์ เอฟซี 3-0 บังกาลอร์ ดรีม ยูไนเต็ด เอฟซี
17:00 Income Tax SC 0-2 เอดีอี เอฟซี
Cambodia Cup
15:00 Kampong Cham FC 6-0 Kandal
15:00 Preah Sihanouk 0-2 Koh Kong
15:00 Takeo 0-3 Phnom Penh Galaxy FC
เอ-ลีก
15:05 เมลเบิร์น วิคตอรี่ 2-0 เวลริงตัน โฟนิค
อินเดียลีกดิวิชั่น 1
15:30 ชูร์ชิลล์ บราเธอร์ส 1-0 เนโรกา เอฟซี
20:30 อินเดียน แอโรว์ 1-5 ทีอาร์เอยู เอฟซี
Turkiye Lig3
16:00 เบเลดิเย แวนสปอร์ 1-2 Bursa Niluferspor AS
17:00 24 Erzincanspor 2-0 ยูทัส ยูแซกสปอร์
17:00 อาเหม็ดสปอร์ 2-0 ซองกุลดัค
17:00 อันคารา เดไมสปอร์ 1-0 ซาริเยอร์
17:00 เออร์กินิ วิไลมิซิ 0-2 มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์
17:00 Hekimoglu Trabzon 6-2 ซานลิอูร์ฟาสปอร์
17:00 อินโกลสปอร์ 2-2 โคแคลิสปอร์
17:00 คาห์รามานมาราสส์สปอร์ 1-2 ฮาเซทเทเป้ เอสเค
17:00 นีเด อนาโดลู เอฟเค 0-0 โครัม เอฟเค
17:00 ซานคักเทเป เอฟเค 0-1 กูมัสฮาเนสสปอร์
17:00 อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ 1-3 เพนดิคสปอร์
17:00 อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ 3-1 เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์
17:00 อียูบสปอร์ 4-0 บาสเก็นท์ อคาเดมี่ เอฟเค
17:00 คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์ 1-2 ชีวาส เบเลดิเยสปอร์
17:00 คาสทาโมนุสปอร์ 2-0 อลาซิกสปอร์
17:00 เคอร์คลาเรลีสปอร์ 1-2 โบดรุมสปอร์
17:00 พาซาสปอร์ 2-3 ซาคาร์ยาสปอร์
17:00 ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู 2-1 กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์
17:00 ตูร์กัสลูสปอร์ 1-1 เซริก เบเลดิเยสปอร์
Bangladesh Premier League
16:00 พสุนธรา คิงส์ 4-0 เชค รัสเซล เคซี
17:00 ซาอีฟสปอร์ติ้ง คลับ 2-1 อุทต้า บาริดฮาร่า คลับ
กระชับมิตรทีมชาติ
16:00 เซอร์เบีย(ญ) ยู17 3-0 บอสเนีย(ญ) ยู17
00:30 เนเธอร์แลนด์(ญ) 2-1 เยอรมนี(ญ)
04:00 เอกวาดอร์ (ญ) 2-2 โบลิเวีย (ญ)
04:00 กัวเตมาลา 1-0 นิการากัว
07:00 สหรัฐอเมริกา(ญ) 6-0 อาร์เจนตินา (ญ)
พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
17:00 ชีรัค 0-0 เอฟเค แวน
17:00 เอฟซี ลอริ 0-1 อลาชเคิร์ต
17:00 เอฟซี ลอริ 0-1 อลาชเคิร์ต
รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
17:00 ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) 0-1 สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน)
17:00 พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) 1-1 เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน)
18:00 Strogino Youth 4-0 เอฟเค อูราล (เยาวชน)
ไทย ดิวิชั่น 1
17:00 อยุธยายูไนเต็ด 2-1 ศรีสะเกษ เอฟซี
18:00 กรมศุลกากร เอฟซี 0-3 ขอนแก่น ยูไนเต็ด
18:00 ราชนาวีสโมสร 1-0 เกษตรศาสตร์ เอฟซี
18:00 หนองบัวลําภู 5-1 สมุทรสาคร เอฟซี
18:00 เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด 1-0 อุทัยธานี ฟอเรสท์
19:00 ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี 3-1 เชียงใหม่ เอฟซี
19:00 ขอนแก่น เอฟซี 1-0 ลำปาง เอฟซี
19:00 ระนอง เอฟซี 3-2 อุดรธานี
19:00 นครปฐม เอฟซี 0-0 แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี
อิรัก ลิก
17:00 อาร์บิล 2-2 แบกแดด
18:00 Al-Hudod 1-1 Al Minaa
19:00 นาฟิต อัล ยันนูป 1-1 Al Talaba
21:00 อัล ซอลรา 1-0 อัล โชลต้า
Armenia Division 2
17:00 Noravank 2-1 เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย
Azerbaijan Division 2
17:00 ตูราน โตวูซ 1-1 คาราบาจโลคบาตัน
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก ตุรกี
17:30 อดาน่าสปอร์ 0-4 กิริซันสปอร์
20:00 ซัมซั่นสปอร์ 6-1 เอสคิเซไฮสปอร์
22:59 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 0-1 อิสตันบูลสปอร์
Moldova Divizia Nationala
17:30 สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ 0-4 ดินาโม ออโต
19:30 ซิมบรู ชิซินู 0-4 เชอร์ริฟ ติราสโพล
Israel State League
18:00 เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี 1-1 ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา
23:30 มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา 1-2 เอฟซี อิโรนิ ออลเยฮูดา
Meng Guanlian
18:00 Uttara FC 0-0 Fakirapool Young Mens Club
20:00 สวาดฮินาต้า เคเอส 1-0 Fortis FC
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1
18:00 อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล 1-0 คิดชี
ไทยลีก
18:00 โปลิศ เทโร เอฟซี 2-0 สุโขทัย เอฟซี
18:00 นครราชสีมา เอฟซี 0-0 สมุทรปราการ ซิตี้
18:30 ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี 1-1 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
19:00 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 1-0 สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด
Portugal Campeonato Nacional
18:00 มาริติโม่ 2 1-2 เปดราสรูบราส
18:00 Uniao Almeirim 0-4 UD Santarem
22:00 ลูซิทาโน่เอฟซีวี 0-0 ลูซิเทเนีย
22:59 Belenenses B 0-0 สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี
01:00 เอสเปแรนคา เดอ ลากอส 1-2 ลัวเล็ทตาโน
03:30 เบยร่า มาร์ 1-1 อกัวดา
อิตาลี C1
18:30 โอลเบีย 5-0 โปรเซดโต้
20:30 ปากาเนเซ่ 0-0 คาตาเนีย
ฮังการี คัพ
19:00 ปาคซิ เซ 2-4 ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี
19:00 Tallya 1-4 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน
20:00 ซาเลเกอเซ็ก ทีอี 1-1 บูดาเปสต์ ฮอนเวด
22:00 เดเบรเซน วีเอสซี 1-1 ซิโอฟอค เอฟซี
22:00 วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ 1-2 อูจเปสต์
22:59 ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส 0-1 วาร์ดา เซ
23:30 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 1-2 แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน
Futsal Russia Division De Honor
19:00 Norilsky Nickel Futsal 7-3 MFK Torpedo Futsal
22:59 Ukhta Tyumen Futsal 0-2 โนวาลิ(ฟุตซอล)
Kosovo Superliga
19:00 เคเอฟ เทรปคา 89 1-0 KF Llapi
19:00 Gjilani 1-1 KF Ballkani
19:00 พริสตีนา 2-0 เดริต้า จิลาน
Kenya Super League
19:00 แมทารี่ ยูไนเต็ด 1-1 วาซิโต้ เอฟซี
19:00 เอเอฟซี ลีโอพาร์ด 1-0 ยูลินซี่ สตาร์นากูรู
19:00 โซฟาพาก้าเอฟซี 2-2 เคซีบี
19:00 เวสเทิร์นสติม่า 0-2 ไนโรบี สตาร์ ซิตี้
19:00 เกริโช่ 1-1 กากาเมก้า โฮมบอยซ์
Syria Division 2
19:00 อัล อราบี 1-0 Al-Dumair FC
19:00 Al Neddal 1-2 Al-Nabek
19:00 Moadameet Al-Sham 1-2 อัล-โมฮาฟซา
19:00 Musfat Banyas 2-2 Al Tadamon Latakia
19:00 Ommal Hama 2-1 Efrin
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา
19:30 ทาบอร์เซซานา 0-4 มาริบอร์
21:30 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 0-0 ดอมซาเล่
23:30 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 2-3 ASK Bravo Publikum
อียิปต์ คัพ
19:30 อัสวาน 3-1 Suhag
พรีเมียร์ลีกอียิปต์
19:30 เอล แฮมแมม 1-1 เดเกอร์เนส
19:30 El Sekka El Hadid 1-2 Kokakola Cairo
19:30 เอล มานซูรา 0-1 ฮาราส เอล เฮดู๊ด
Colombia Regional League
19:45 CD Centenario Colombia 0-2 Nottingham Colombia
21:45 Nacional de Electricos 3-0 Alianza Sur FC
00:00 CD Olaya Herrera 2-1 Monserrate
02:15 CD Caterpillar Motor 0-1 Maracaneiros
Italian Youth League B
20:00 โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) 2-0 เบเนเวนโต้ (เยาวชน)
22:00 นาโปลี(ยู 19) 0-2 เปสคารา(เยาวชน)
Germany Regionalliga
20:00 ทีเอสวี ชไตน์บัค 3-3 วีเอฟอาร์ อาเล่น
21:30 เอฟซี กีสเซิน 0-2 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก
00:00 Wuppertaler 1-0 อเลมานเนีย อาเค่น
00:00 เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส 0-2 รอท-ไวส์ โคเบลนซ์
00:00 เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส 0-2 รอท-ไวส์ โคเบลนซ์
01:30 บอนเนอร์ 1-2 ไวเด้นบรูค
01:30 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 1-0 เอสเฟา สแตรเลน
เช็กเฟิสต์ลีก
20:00 เบามิต ยาโบลเนค 0-3 สโลวัคโก้
20:00 เบามิต ยาโบลเนค 0-3 สโลวัคโก้
22:00 ฟาสตาฟ ซลิน 2-1 มลาด้า โบเลสลาฟ
ซีเอเอฟ แชมเปียนส์ ลีก
20:00 อัล-ฮิลาล 0-0 ทีพี มาเซมเบ้ เองเกลเบิร์ต
Greece - Football League
20:00 โดซา ดรามัส 1-0 เออร์โกเทลิส
พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
20:00 ทีเอส กาแล็กซี่ 1-0 โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก
22:00 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด 1-1 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์
Palestine Football League
20:00 ฮิลาล อัล คูดส์ 2-2 Shabab Al-Amaari
20:00 Wadi Al Nes 0-2 มาร์ค บาลาต้า
22:59 Shabab Alsamu 1-2 Tubas
Libyan Premier League
20:00 อัล-ตาฮัดดี้ 3-1 Al Sadaqa FC
20:00 Ngom Egdabya 0-1 อัล อัคห์ดาร์
20:30 Al Athad 1-2 อัล อิติฮัด (ลิเบีย)
20:30 อัล-เวห์ด้า (ลิเบีย) 1-0 อัล-มาดิน่า
Jordan Sh Cup
20:00 ชบับ อลอร์ดอน 1-3 อัล จาซีรา
22:59 อัล-จาลิล 1-0 อัลซอลส์
Cyprus 2 Division
20:00 Ahironas Liopetriou 6-2 Akritas Chloraka
20:00 อัลกิ โอโรกลินี 1-2 PAEEK Keryneias
20:00 อาริส ลิมาสซอล 1-0 Dignis Yepsonas
20:00 Kouris Erimi 3-1 Digenis Morphou
20:00 โอโมเนีย อราดิปปู 2-2 Asil Lysi
20:00 โอแทลลอส อเทียนัว 2-2 Onisilos Sotiras
20:00 Thoi Lakatamias 0-2 Agia Napa
20:00 Xylotympou 2-1 อนาเกนนิซี่ เอฟซี เดรีเนีย
20:00 Omonia Psevda 1-1 AE Zakakiou
Uganda Premier League
20:00 Airtel Kitara FC 2-3 URA Kampala
20:00 ยูกันดา โปลิศ เอฟซี 3-1 Onduparaka FC
20:00 defense forces 2-0 มบารารา ซิตี้
Tanzania Cup
20:00 Eagle Stars 0-2 Kagera Sugar
DR Congo Super Ligue
20:00 ซีเออาร์เอ บราซซาวิล 0-0 Inter club
22:00 Racing Club de Brazzaville 0-1 เอเอส โอโตโฮ
Tanzania Ligue 1
20:10 เอ็มเบา เอฟซี 2-3 รูวู ชูตติ้ง
Italy Serie D
20:30 เอเอสดี บรา 3-0 ฟอสซาโน่คาลซิโอ
20:30 เอซี เมสเตร่ 2-4 เอพีดีซี ชิออนส์
20:30 ACSD Saluzzo 1-0 เอเอสคาซาเล่คาลซิโอ
20:30 เอพริลเลีย 1-1 Castelfidardo
20:30 เอเอสดี บรูซาปอร์โต 2-4 นิเบียนน็อกจิโอโน่
20:30 ASD Caldiero Terme 0-1 ยูเอส เอดลิเซ
20:30 ASD Manzanese 2-0 Virtus Bolzano
20:30 เอเอสดี มูราเวรา 2-0 USD Latte Dolce
20:30 ASD Pro Livorno 0-1 US Fiorenzuola
20:30 เอเอสดี ซัสซู มาร์โกนี 1-0 เอสซีดี โปกัลโชคาลซิโอ
20:30 ตราสเตเวเร กัลโช่ 2-0 Sangiovannese
20:30 Bagnolese 0-1 Aglianese
20:30 การาวัจจิโอ 2-2 Sona
20:30 Carbonia 2-1 เอเอสดี ลานุเซอิ
20:30 Cittanovese 2-2 แรนเด
20:30 Derthona 1-2 ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่
20:30 โฟลิคโน กัลโช่ 1-2 Tiferno Lerchi
20:30 ฟอร์ลิ 0-1 ริมินี่
20:30 TSV Klausdorf 1-2 อาร์โคนาเตเซ่
20:30 Lentigione 1-0 Correggese Calcio
20:30 ลูพาเรนเซ่ เอฟซี 1-0 ASD Cartigliano
20:30 SSD Marignanese 1-1 เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ
20:30 มอนเตเบลลูนา 1-3 เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้
20:30 โนเซริน่า 0-0 เอฟซี ซาวอย์ 1908
20:30 ปราโต้ 3-1 US Corticella
20:30 Real Forte Querceta 0-1 Ghivizzano
20:30 จีเลียโนว่า 1-1 Vastese
20:30 ไรติ 0-0 San Nicolo Notaresco
20:30 Roccella 1-2 ASD Licata
20:30 โรทอนดา 0-0 Santa Maria
20:30 ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ 2-2 Montespaccato
20:30 เซเรกโน่ 1-3 เวอตุส ซิเซอราโน่เบอกาโม่
20:30 ทริเทียม 2-2 ปอนเต ซาน เปียโตร
20:30 UC Sinalunghese 1-2 เอเอสออสเตียแมร์
20:30 US Breno 1-1 ASD Fanfulla
20:30 ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ 2-1 ซานเรเมเซ่ คาลชิโอ้
20:30 เอ.เอส.วาเรเซ่ 0-1 ASD Imperia
20:30 เอเอสดี วิลล่า ดี อาร์ม 2-3 USD Casatese
20:30 Borgosesia 1-2 FC Vado
20:30 กอซซาโน่ 3-1 เลคนาโน
20:30 USD Pont Donnaz 4-0 SC Caronnese
20:30 คลอเดียนเซ่ 0-0 เดลต้า ปอร์โต โทลเล
20:30 เอเอส ซอร์เรนโต้ กัลโช่ 0-4 ซิทต้า ดิ ฟาซาโน่
20:30 เอ.ซี.เครม่า 1908 3-1 Vis Nova Giussano
20:30 ASD San Giorgio-Sedico 3-0 Cjarlins Muzane
20:30 เอเอสดี สปอร์ติ้งทริสติน่า 5-0 เอเอสดี แคนนาร่า
20:30 ออด๊าซ เชริโนลา 0-0 ฟิเดริส อัลเดียร์
20:30 เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี 0-1 นาร์โด
20:30 เบลลูโน 0-1 อาซิกนาโน่ วัลเชมโป
20:30 เทรนโต้ 2-0 เอซี เอสเต้
20:30 Union Feltre Asd 1-2 จีเอสดี แอมโบรเซียนา
20:30 ยูเอส เปียเนเซ่ 3-1 ASD Flaminia Civita Castellana
20:55 FB Brindisi 1912 0-1 Real Agro Aversa
21:00 เคียรี่ 1-2 เซสตริ เลเวนเต
00:00 โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. 1-0 สแกนดิคซิ
Angola Girabola League
21:00 Cuando Cubango 0-1 บราวอส โด มาควิส
21:30 Desportivo Huila 0-1 Sagrada Esperanca
ไซปรัส คัพ
21:00 คาร์มิโอทิสซ่า 1-2 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี
23:30 อโปเอล นิโคเซีย 1-1 โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก
21:00 เดลี ไดนามอส 1-6 มุมไบ ซิตี้
Spanish Segunda Division B
22:00 นูมานเซีย 0-2 คูลทูรัล เลโอเนซ่า
22:59 เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล 2-0 เซลต้า บีโก้ บี
22:59 ซีดี กัวจูเอโล 0-1 ซาโมรา ซีเอฟ
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก
22:00 เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล 1-1 อควายูไนเต็ด
22:00 เคโน พิลเลร์ส 1-0 ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี
22:00 ควาร่า ยูไนเต็ด 1-1 อาเบีย วอร์ริเออร์ส
22:00 นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี 3-0 อิฟานยี่ ยูบัช
22:00 พลาเทอู ยูไนเต็ด 3-0 จิกาวา โกลเด้น สตาร์
22:00 วอร์รี วุลเวอร์ เอฟซี 1-0 ริเวอร์ ยูไนเต็ด
22:00 วิคกิ ทัวร์ริส 2-1 เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล
Spain Youth League
22:00 เรอัล มาดริด (ยู 19) 2-1 Badazous U19
22:30 Kelme CF U19 0-1 UCAM Murcia U19
22:30 Sabadell U19 2-1 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า(ยู19)
22:59 อัลคอร์ค่อน(ยู 19) 1-0 ยูดี ซานตามาร์ตา(ยู19)
22:59 เอสดี ซาน โฮเซ่ (ยู 19) 2-3 Mensajero U19
00:00 เลกาเนส(ยู 19) 1-2 วาลาโดลิด(ยู 19)
00:00 ซีดี 26 เดอ เฟเบอเรโร่(ยู19) 0-3 ซาน เฟลิกซ์ ซีเอฟ(ยู19)
00:00 Pabellon Ourense CF 0-5 เซลต้า บีโก้(ยู 19)
00:00 ยูเนี่ยน อดาร์เว(ยู 19) 1-1 UD La Cruz Villanovense U19
00:00 UDC Txantrea U19 3-1 ซีดี ปัมโปลนา (ยู 19)
01:00 Santutxu U19 0-4 Arenas Club de Getxo U19
01:00 อูราล ซีเอฟ (ยู 19) 3-0 ED Val Minor Nigran U19
02:30 CF Juventud Laguna U19 0-2 CD Sobradillo U19
Benin Ligue 1
22:00 UPI-ONM FC 0-3 Requins de lAtlantique FC
22:00 Dynamique Djougou 2-1 Takunnin FC
Ghana Premier
22:00 อาดัวน่าสตาร์ส 2-1 Inter Allies
22:00 Medeama SC 2-0 เตชิมันซิตี้
22:00 WAFA 3-1 คาเรร่า ยูไนเต็ด เอฟซี
22:00 Ebusua Dwarfs 1-0 King Faisal Babes
22:00 Liberty Professionals 0-1 Accra Hearts of Oak
01:00 Legon Cities FC 2-0 เอลมินา ชาร์ค
Nigeria League Women
22:00 Ibom Angels (W) 0-1 Nasarawa Amazons (W)
ซูเปอร์ลีก กรีซ
22:15 เออีแอล ลาริซ่า 0-1 เลเมีย
22:15 เออีแอล ลาริซ่า 0-1 เลเมีย
Qatar Reserve League
22:15 อัล-ดูฮาอิล (ยู 23) 2-1 อัล-คาริติยาห์ เอสซี(ยู 23)
22:15 อัล-คอร์ เอสซี(ยู 23) 0-2 อัล การาฟา(ยู 23)
22:15 อัล วาครา(สำรอง) 3-1 อัล ไซลีย่า (ยู 23)
เอเรอดีวีซี
22:30 วิลเลม 2 1-1 เอดีโอ เดน ฮาก
00:45 โกรนิงเก้น 0-0 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม
Spanish Bizkaia-Tercera Division
22:30 ซานราฟาเอล 1-3 เอสดี ฟอร์เมนเตรา
22:30 อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี 5-2 อีดีเอ็มเอฟเชอรา
22:30 CD Mirandes B 2-0 จี.เซโกเบียน่า
22:59 ลา โรด้า ซีเอฟ 0-2 CS Puertollano
22:59 แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส 1-2 ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน
23:00 CD Atletico Paso 4-1 แอตเลติโก้ ยูเนียน กุยมาร์
00:00 อัลมาซาน 2-1 เรอัลอวิล่า ซีเอฟ
00:00 Colegios Diocesanos 2-1 Real Burgos
00:00 ชิลลา ซีเอฟ 1-1 แอตเลติโก้ ซากัลทิโน
00:00 อะเซโร 1-1 ยูดี พาเตอร์นา
00:00 เตรูเอล 0-1 ซีเอ มอนซอน
00:00 รีแคมบีออส โคลอน ซีดี 0-0 ยูดี ออร์ซิร่า
00:00 ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ 3-1 ซาลามังก้า 2
01:00 ซีดี ซารีเนนา 4-1 วิลลานูว่า ซีเอฟ
01:00 Torrent C.F 0-0 Vilamarxant CF
01:30 CD Binefar 2-1 ซีดี คารินเยนา
01:30 Bergantinos CF 0-0 CD As Pontes
01:30 ซีดี ฮัวโตร เวก้า 0-1 รีล เจน
01:30 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี 0-0 ซิลวา เอสดี
01:30 CD Valdefierro 1-1 เรอัล ซาราโกซ่า 2
01:30 กัวดาล 1-0 เรอัล เอวิเลส
01:30 ซีดี ซานตูนซี่ 1-0 ซีดี ซาน อิคนาซิโอ
02:00 แอตเลติโก้ ปินโต้ 3-1 CD El Alamo
02:00 ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส 0-0 ปาร์ลา เอสคูเอลา
02:00 Paiosaco 1-2 SD Festra
02:00 มอสโตเรส 1-0 Mostoles CF
02:00 SAD Villaverde San Andres 2-0 อาร์ซีดี คาราบันเซ่
02:00 CD Bullense 1-2 เรอัล มูร์เซีย 2
02:30 เตเนริเฟ่ 2 0-1 แอตเลติโก้ ทาโครอนท์
02:30 ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า 0-3 CD Buzanada
02:30 CD Vera 1-0 ยูดี แอลบาร์ร่า
ฟุตบอลโครเอเชีย คัพ
22:59 เฮชเอ็นเคซิเบนิค 0-2 อิสทรา 1961 พูลา
Gambia Division 2
22:59 Latrikunda Utd 0-1 2nd Infantry Battalion Gambia
22:59 SK East BI 0-2 PSV Wellingara
23:15 Steve Biko 1-2 บอมบาด้าเอฟซี
Estonia Winter Tournament
22:59 เจเคเวลโค่ทาร์ทู 0-5 ทาบาซาลู ชาร์ม่า
Burkina Faso League
22:59 ซาลิ ตาส 2-0 RC Bobo Dioulasso
ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง)
23:30 อิตาลี(ญ) 12-0 อิสราเอล(ญ)
สวิสคัพ
23:30 กราสฮ็อปเปอร์ 2-0 ลัวซานนี สปอร์ท
Kuwait 1st Division League
00:00 Al Gela 0-0 อัล ซาลิบิคัท
00:00 อัล-ทาดามอน(คูเวต) 2-1 Burgan SC
ยูฟ่ายูโรปาลีก
00:00 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ 4-0 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี
Mexico Segunda Division
00:00 Ciervos FC 1-4 ซีดี ครูช อชูล ฮิเดลโก
04:00 อินเทล พาจา 4-0 คลับ คาร์โนนิรอส มาริน่า
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก
00:15 บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ 1-0 ฮาโปเอล เคอร์ยัต
01:00 มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า 0-1 เบต้าเยรูซาเล็ม
สวิสซูเปอร์ลีก
00:15 วาดุซ 1-1 ลูเซิร์น
อีเอฟแอลลีกทู
00:30 วอลซอลล์ 0-1 นิวพอร์ต เคาน์ตี้
01:00 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 1-3 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด
Spain Segunda Women
00:30 ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ) 3-1 CF Joventut Almassora (w)
02:00 มาดริด ซีเอฟเอฟ 2 (ญ) 1-2 อัตเลติโก มาดริด บี (ญ)
สกอตติชพรีเมียร์ชิป
01:00 เซนต์ เมียร์เรน 0-0 มาเธอร์เวลล์
ลาลิกา
01:00 บาร์เซโลน่า 3-0 เอลเช่
01:00 บาร์เซโลน่า 3-0 เอลเช่
01:00 บาร์เซโลน่า 3-0 เอลเช่
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
01:00 นีมส์ 1-0 ลอริยองต์
เยอรมันลีกา 3
01:00 ดินาโม เดรสเดน 1-1 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน)
01:00 ดินาโม เดรสเดน 1-1 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน)
01:00 ดินาโม เดรสเดน 1-1 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน)
Brazil Serie D
01:00 Cariri 4-1 Tiangua
01:30 อเมริกาโน่ บาคาบาล 0-4 Pinheiro AC
02:00 Novo MS 0-5 Dourados
BRA SE
01:15 CS Maruinense 1-1 ซีเอส เซอร์จิเป้
02:00 Dorense SE 0-0 อีตาบายานา
มอลตา คัพ
01:30 ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า 3-0 เซจตัน คอรินเทียนส์
ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1
01:30 เรซซิ่ง ยูเนียน 1-2 เอฟ 91 ดูเดแล็งก์
01:30 US Mondorf-les-Bains 2-2 วิคตอเรีย โรสพอร์ท
01:30 ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 2-2 ซีเอส เพแทนจ์
01:30 Hostert 3-3 โฟล่า เอสซ์
01:30 ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน 2-0 FC Wiltz 71
01:30 Rodange 91 0-2 โพรเกรส นีเดอร์คอร์น
01:30 จิวเนสเซ่ 1-0 แฮม อาร์เอ็ม เบนฟิก้า เอฟซี
01:30 แอตเซลล่า 0-0 Swift Hesperange
Brazil Campeonat Potigurar
01:30 โปชิกัวร์ อาร์เอ็น 0-2 ซานตา ครูซ เดอ เนทัล อาร์เอ็น
07:45 เอบีซี อาร์เอ็น 2-0 โกลโบ
Gibraltar Premier Division
01:30 เซนต์โยเซฟ เอฟซี 1-4 ยูโรปาเอฟซี
BRA SPB
01:45 Tiradentes/PI 0-1 4 de Julho
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป
02:00 เบรนท์ฟอร์ด 3-0 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
02:00 สวอนซี ซิตี้ 1-0 โคเวนทรี ซิตี้
02:00 บาร์นสลีย์ 2-0 สโต๊ค ซิตี้
02:45 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 0-0 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
02:45 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 2-3 วัดฟอร์ด
02:45 บอร์นมัธ เอเอฟซี 1-2 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
Colombia Copa Mustang A
02:00 อเมริกา เด กาลี 0-0 เอ็นบิกาโด เอฟซี
04:00 อากีลาส โดราดาส 1-2 ลา อีคูดัด
08:10 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ 2-0 โบญาก้า ซิโค
Brazil Campeonato Baiano Division
02:00 อีซี จากุยเพนเซ่ 0-0 United Nations Club
02:00 จัวเซียเรนเซ่ บีเอ 2-1 ฟลูมิเนนเซ่ ดิ เฟียร่า บีเอ
02:00 อลาโกอินฮาสอัตเลติโก บีเอ 1-2 วิตอเรีย บีเอ
04:00 บาเฮีย บีเอ 2-0 Doce Mel Esporte Clube
Brazil Copa Verde
02:00 เรโม เบเลม 2-1 บราซิลเลียนเซ่
BRA D4
02:00 SE Picos 0-1 ริเวอร์แอตเลติโก้ คลูเบ้
Malta First Division League
02:30 เซนต์.จอร์จ 1-0 สวีอิยูไนเต็ด
Brazil Campeonato Amazonense
02:30 เซา ไรมุนโด้ (สมัครเล่น) 1-0 ฟาส คลับ (สมัครเล่น)
San Marino Girone A
02:45 เอสพี คอสมอส 1-1 เอสพี โดมัญญาโน
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก
03:00 อตาลันต้า 0-1 เรอัล มาดริด
03:00 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค 0-2 แมนเชสเตอร์ ซิตี้
Iceland U19 Cup
03:00 Keflavik U19 เลื่อน Valur KH Hlidarendi U19
Four Nations Tournament
04:00 แคนาดา(ญ) 0-2 บราซิล (ญ)
Honduras Liga Nacional
04:00 ซี.ดี. รีล เด มินัส 1-4 พลาเทนเซ่
05:30 ซีดี โมตากัว 2-0 เรอัลโซเซียดัดโทเคา
08:00 ซีดี โอลิมเปีย 5-1 โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม
08:00 เรอัล ซีดี เอสปานา 1-0 ฮอนดูรัส โปรเกสโซ
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
05:00 ก๋วยลีน่า 1-0 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง
05:00 ก๋วยลีน่า 1-0 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง
05:00 ก๋วยลีน่า 1-0 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง
Brazil Pernambucano League
05:00 เวราครูซ พีอี 1-3 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี
07:30 ซานตา ครูซ พีอี 2-0 วิตอเรีย พีอี
Colombia Copa Mustang B
05:00 คอร์ตูลัว 1-0 เรอัล ซานตานเดร์
โกปาลิเบร์ตาโดเรส
05:15 ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ 0-0 คาราคาส เอฟซี
07:30 รอยัล พารี่ เอฟซี 1-4 กัวรานี อาซุนซิยง
Mexico Primera Divison A
08:05 ไพโอนีรอส เด แคนคูน 1-0 Club Chivas Tapatio
Brazil Campeonato Catarinense Division 1
07:00 คริคูม่า 1-1 Hercilio Luz SC