บ้านผลบอล วิเคราะห์บอล One2Ball
บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้ วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์ ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน
บอลวันนี้ เมื่อคืน ราคาบอล ทรรศนะ
ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์
ทีเด็ดวันนี้
ทีเด็ดบอล วันที่ 20-04-2024
เซียน | โก๋ขึ้นดอย | ชายสามอ่าง | ไข่เจียว ห้าใบ |
---|---|---|---|
สเต็ป | เบิร์นลี่ย์ ต่อ เสมอ (ENG PR 21:00) |
วูล์ฟแฮมป์ตัน รอง 1/1.5 (ENG PR 01:30) |
เชลซี รอง 1 (ENG FAC 23:15) |
ลูตัน ทาวน์ รอง 0/0.5 (ENG PR 21:00) |
สปอร์ติ้ง บราก้า ต่อ 1.5/2 (POR D1 02:30) |
บาเลนเซีย สูง 2/2.5 (SPA D1 23:30) |
|
เอ็มโปลี รอง 0.5/1 (ITA D1 22:59) |
ซีเอสเคเอ มอสโก ต่อ 1/1.5 (RUS PR 23:30) |
แอร์เบ ไลป์ซิก ต่อ 1/1.5 (GER D1 20:30) |
|
เต็ง | ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ ต่อ 0.5 (GER D1 20:30) |
อูดิเนเซ่ ต่อ เสมอ (ITA D1 01:45) |
โอซาซูน่า รอง 0/0.5 (SPA D1 02:00) |
ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 20-04-2024
เซียน | โก๋ขึ้นดอย | เทพสะท้านพูล | ไอ้ทิดสะกิดติ่ง |
---|---|---|---|
เต็ง | แรนส์ ต่อ 0/0.5 (FRA D1 22:00) |
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน รอง 1 (ENG LCH 18:30) |
เอชเจเค เฮลซิงกิ ต่อ 1.5 (FIN D1 19:00) |
อันดับ | ID | ฉายา | ทาย | W/D/L | คะแนน | ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด | ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) | สถิติ |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 |
77077 |
bireleys | 14 | 4/2/8 | 3.5 | LLLlDLLWDL | - |
อันดับ | ID | ฉายา | เข้า | คะแนน | รางวัลสะสม | ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด | ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) | สถิติ |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 |
77077 |
bireleys | 1/11 | 15 (11) | 500.00 |
LWWDL DLLLL LlWWL |
- - - - - |
วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้
ข่าวฟุตบอล
แม้ฟอร์มดี! ETH ยันไม่เปลี่ยนใจเรื่อง ‘ซานโช่’
คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล
เกมทายผลฟุตบอล
ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้
เวลา | ทีมเหย้า | ทีมเยือน | ราคา | ผลบอล | ทรรศนะ | |
---|---|---|---|---|---|---|
ซือเปร์ลีก | ||||||
17:30 | อิสตันบูลสปอร์ | คารากูมรัค | 0.5/1 | ต่อ คารากูมรัค | ||
20:00 | คอนยาสปอร์ | อลันยาสปอร์ | 0/0.5 | ต่อ คอนยาสปอร์ | ||
22:59 | เคย์เซริสปอร์ | แทร็บซอนสปอร์ | 0/0.5 | ต่อ แทร็บซอนสปอร์ | ||
22:59 | ซัมซั่นสปอร์ | อดาน่า เดมิร์สปอร์ | 0/0.5 | ต่อ ซัมซั่นสปอร์ | ||
ไทยลีก | ||||||
18:00 | บางกอกกล๊าส เอฟซี | ชลบุรี เอฟซี | 1/1.5 | ต่อ บางกอกกล๊าส เอฟซี | ||
18:30 | โปลิศ เทโร เอฟซี | อุทัยธานี ฟอเรสท์ | 0/0.5 | รอง โปลิศ เทโร เอฟซี | ||
19:00 | ขอนแก่น ยูไนเต็ด | ตราด เอฟซี | 0/0.5 | ต่อ ขอนแก่น ยูไนเต็ด | ||
20:00 | ราชบุรี มิตรผล เอฟซี | บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด | 1 | ต่อ บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด | ||
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน | ||||||
18:00 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ | กรอยเธอร์ เฟือร์ธ | 1 | รอง กรอยเธอร์ เฟือร์ธ | ||
18:00 | ไกเซอร์สเลาเทิร์น | เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน | 0.5/1 | ต่อ ไกเซอร์สเลาเทิร์น | ||
18:00 | วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค | ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ | เสมอ | ต่อ ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ | ||
01:30 | ฮัมบูร์ก | โฮลสไตน์ คีล | 0/0.5 | ต่อ ฮัมบูร์ก | ||
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก | ||||||
18:00 | รูบิน คาซาน | โลโคโมทีฟ มอสโก | เสมอ | ต่อ โลโคโมทีฟ มอสโก | ||
20:30 | บัลติก้า | ครีลย่า โซเวียตอฟ | 0/0.5 | รอง ครีลย่า โซเวียตอฟ | ||
23:30 | ซีเอสเคเอ มอสโก | เทเลค กรอซนี่ย์ | 1/1.5 | ต่อ ซีเอสเคเอ มอสโก | ||
สกอตติชคัพ | ||||||
18:30 | อเบอร์ดีน | เซลติก | 1.5 | ต่อ เซลติก | ||
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป | ||||||
18:30 | เลสเตอร์ ซิตี้ | เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน | 1 | รอง เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน | ||
21:00 | คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ | เซาแธมป์ตัน | 1/1.5 | ต่อ เซาแธมป์ตัน | ||
21:00 | ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ | สวอนซี ซิตี้ | 0/0.5 | รอง สวอนซี ซิตี้ | ||
21:00 | นอริช ซิตี้ | บริสตอล ซิตี้ | 0.5/1 | ต่อ นอริช ซิตี้ | ||
21:00 | ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ | 0.5/1 | ต่อ เบอร์มิงแฮม ซิตี้ | ||
21:00 | สโต๊ค ซิตี้ | พลีมัธ อาร์ไกล์ | 0.5 | รอง วัดฟอร์ด | ||
21:00 | ซันเดอร์แลนด์ | มิลล์วอลล์ | 0/0.5 | ต่อ ซันเดอร์แลนด์ | ||
21:00 | วัดฟอร์ด | ฮัลล์ ซิตี้ | 0/0.5 | ต่อ วัดฟอร์ด | ||
23:15 | ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส | เพรสตัน นอร์ท เอนด์ | 0.5 | ต่อ ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส | ||
ลาลิกา | ||||||
19:00 | เซลต้า บีโก้ | ลาส พัลมาส | 0.5/1 | รอง ลาส พัลมาส | ||
21:15 | ราโย่ บาเยกาโน่ | โอซาซูน่า | 0/0.5 | รอง โอซาซูน่า | ||
23:30 | บาเลนเซีย | เรอัล เบติส | 0/0.5 | รอง เรอัล เบติส | ||
02:00 | คิโรน่า | กาดิซ | 1/1.5 | ต่อ คิโรน่า | ||
เซกุนด้า ดิวิชั่น | ||||||
19:00 | เอสดี อมอเรเบียต้า | เรอัล บายาโดลิด | 0/0.5 | ต่อ เรอัล บายาโดลิด | ||
21:15 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ | เลบานเต้ | 0/0.5 | รอง เลบานเต้ | ||
21:15 | บียาร์เรอัล บี | เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล | 0/0.5 | ต่อ บียาร์เรอัล บี | ||
23:30 | เอลเช่ | สปอร์ติ้ง กิฆอน | 0.5/1 | รอง สปอร์ติ้ง กิฆอน | ||
02:00 | ฮูเอสก้า | เรอัล ซาราโกซ่า | 0/0.5 | ต่อ ฮูเอสก้า | ||
ไวเคาส์ลีกา | ||||||
19:00 | เอชเจเค เฮลซิงกิ | ไอเอฟเค มารีฮามน์ | 1.5 | รอง กนิสตัน เฮลซิงกิ | ||
20:15 | ลาห์ติ | เอฟซี ฮาก้า | 0/0.5 | รอง ลาห์ติ | ||
22:30 | วีพีเอส วาซ่า | กนิสตัน เฮลซิงกิ | 0/0.5 | ต่อ เอชเจเค เฮลซิงกิ | ||
ออลสเวนส์คาน | ||||||
20:00 | ไอเอฟเค โกเตบอร์ก | ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค | 0.5 | รอง ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค | ||
20:00 | ไอเคซิริอุสเอฟเค | ไอเอฟเค วาร์นาโม่ | 0.5/1 | รอง ไอเอฟเค วาร์นาโม่ | ||
22:30 | มัลโม่ เอฟเอฟ | วาสเทราส เอสเค เอฟเค | 1.5/2 | ต่อ มัลโม่ เอฟเอฟ | ||
โปแลนด์เอ็คสตรัคลาซ่า | ||||||
20:00 | โปกอน เซซิน | ปิแอส กลิวิส | 0.5 | ต่อ โปกอน เซซิน | ||
22:30 | รุช ซอร์ซอฟ | วิดซอว์ ลอดส์ | 0/0.5 | ต่อ วิดซอว์ ลอดส์ | ||
01:00 | ซาเกลบี้ ลูบิน | จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก | เสมอ | ต่อ ซาเกลบี้ ลูบิน | ||
บุนเดิสลีกา | ||||||
20:30 | โวล์ฟสบวร์ก | เฟาเอฟแอล โบคุ่ม | 0.5/1 | ต่อ โวล์ฟสบวร์ก | ||
20:30 | ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ | โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค | 0/0.5 | ต่อ ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ | ||
20:30 | ไฮน์เดนเฮลม์ | แอร์เบ ไลป์ซิก | 1/1.5 | ต่อ แอร์เบ ไลป์ซิก | ||
20:30 | โคโลญจน์ | ดาร์มสตัดท์ | 1 | ต่อ โคโลญจน์ | ||
23:30 | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน | บาเยิร์น มิวนิค | 1 | รอง ยูเนี่ยน เบอร์ลิน | ||
พรีเมียร์ลีก | ||||||
21:00 | ลูตัน ทาวน์ | เบรนท์ฟอร์ด | 0/0.5 | รอง ลูตัน ทาวน์ | ||
21:00 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด | เบิร์นลี่ย์ | เสมอ | ต่อ เบิร์นลี่ย์ | ||
01:30 | วูล์ฟแฮมป์ตัน | อาร์เซน่อล | 1.5 | รอง วูล์ฟแฮมป์ตัน | ||
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม | ||||||
21:00 | อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน | แซงต์ ทรุยด็อง | เสมอ | ต่อ แซงต์ ทรุยด็อง | ||
23:15 | เวสเตอร์โล | สตองดาร์ด ลีแอช | เสมอ | ต่อ สตองดาร์ด ลีแอช | ||
01:00 | เคเอเอ เกนท์ | เมเชเลน | 1 | ต่อ เคเอเอ เกนท์ | ||
01:45 | ราซิ่ง เกงค์ | อันเดอร์เลชท์ | 0/0.5 | รอง อันเดอร์เลชท์ | ||
ปรีไมราลีกา | ||||||
21:30 | โมไรเรนเซ่ | กิล วิเซนเต้ | 0/0.5 | รอง กิล วิเซนเต้ | ||
00:00 | เบาวิสต้า เอฟซี | อมาดอร่า | เสมอ | ต่อ เบาวิสต้า เอฟซี | ||
02:30 | สปอร์ติ้ง บราก้า | วิเซล่า | 1.5/2 | ต่อ สปอร์ติ้ง บราก้า | ||
ลีกเอิง ฝรั่งเศส | ||||||
22:00 | น็องต์ | แรนส์ | 0/0.5 | ต่อ แรนส์ | ||
02:00 | ล็องส์ | แกลร์กมงต์ ฟุต | 1/1.5 | ต่อ ล็องส์ | ||
Saudi Arabia League | ||||||
22:00 | Al-Akhdoud | อัล ดาฮัม | 0/0.5 | รอง อัล ดาฮัม | ||
01:00 | อัล ฮาเซม | อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) | 1/1.5 | ต่อ อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) | ||
01:00 | อัล อิตติฟาค | อัล-เวห์ด้า เมกกะ | 0.5 | ต่อ อัล อิตติฟาค | ||
เซเรียอา | ||||||
22:59 | เอ็มโปลี | นาโปลี | 0.5/1 | รอง เอ็มโปลี | ||
01:45 | เวโรน่า | อูดิเนเซ่ | เสมอ | ต่อ อูดิเนเซ่ | ||
สวิสซูเปอร์ลีก | ||||||
22:59 | เซอร์เวตต์ | กราสฮ็อปเปอร์ | 1 | ต่อ เซอร์เวตต์ | ||
22:59 | อีเวอร์ดอน | สเตด โลซาน อูชชี | 0/0.5 | รอง สเตด โลซาน อูชชี | ||
01:30 | ลูกาโน | ลัวซานนี สปอร์ท | 0.5 | ต่อ ลูกาโน | ||
เอฟเอคัพ | ||||||
23:15 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ | เชลซี | 0.5/1 | รอง เชลซี | ||
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น | ||||||
01:30 | อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส | เดเฟนซา วาย จัสติเชีย | 0.5/1 | รอง เดเฟนซา วาย จัสติเชีย | ||
04:30 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า | บาร์รากัส เซ็นทรัล | 0.5/1 | ต่อ เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า | ||
07:15 | โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า | เบเลซ ซาร์สฟิลด์ | เสมอ | ต่อ โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า | ||
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 | ||||||
01:45 | ลองฟอร์ด ทาวน์ | คอร์ก ซิตี้ | 1/1.5 | ต่อ คอร์ก ซิตี้ | ||
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา | ||||||
02:00 | ฟลูมิเนนเซอาร์เจ | วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) | 0.5 | ต่อ ฟลูมิเนนเซอาร์เจ | ||
04:30 | บรากันติโน้ | สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา | 0.5 | รอง สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา | ||
04:30 | เกรมิโอ้ ปอร์โต้ | คุยอาบา | 0.5/1 | รอง คุยอาบา | ||
07:00 | อัตเลติโก มิไนโร่ | ครูไซโร่ (เอ็มจี) | 0.5 | รอง ครูไซโร่ (เอ็มจี) |
ผลบอลเมื่อคืนนี้
เวลา | ทีมเหย้า | ผลบอล | ทีมเยือน |
---|---|---|---|
จีน เอฟเอ คัพ | |||
13:00 | Hangzhou Qiantang | 1-0 | Haimen Codion |
เคลีก 3 | |||
13:00 | อินชอน โคเรียล | 0-0 | พาจูซิติเซ็น เอฟซี |
Northern New Zealand League | |||
14:00 | เบอร์เคนเฮด ยูไนเต็ด | 0-0 | อีส โคสเบย์ เอเอฟซี |
ฟุตซอลชิงแชมป์เอเชีย | |||
14:00 | จีน (ฟุตซอล) | 0-1 | เวียดนาม (ฟุตซอล) |
16:00 | ออสเตรเลีย(ฟุตซอล) | 2-4 | ซาอุดีอาระเบีย(ฟุตซอล) |
21:00 | อิรัก (ฟุตซอล) | 1-4 | อุซเบกิสถาน(ฟุตซอล) |
Northern NSW U20 League | |||
15:00 | Nepean FC U20 | 1-3 | นอร์เทิร์น ไทเกอร์ (ยู 20) |
15:00 | แบล็คทาวน์สปาร์ตัน(ยู20) | 0-1 | Rydalmere Lions FCU20 |
Ukraine U21 Liga | |||
15:00 | เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสสา (ยู 21) | 0-0 | ครีฟบาส ยู21 |
16:00 | เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21) | 0-0 | โคลอส โควาลิฟคา (ยู 21) |
รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก | |||
15:00 | เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) | 3-1 | Fakel Youth |
17:00 | FK Nizhny Novgorod Youth | 1-1 | เอฟเค อูราล (เยาวชน) |
17:00 | Strogino Youth | 1-0 | UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth |
17:00 | เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน) | 1-2 | รูบิน คาซาน (สำรอง) |
19:00 | ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) | 3-1 | ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) |
19:00 | เอฟเค โอเรนบูร์ก(เยาวชน) | 0-4 | เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) |
19:00 | โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน) | 2-1 | พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) |
21:00 | Chertanovo Moscow Youth | 2-3 | เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) |
21:00 | Konopliev Youth | 3-0 | ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า (เยาวชน) |
22:59 | Baltika Kaliningrad Youth | 3-1 | สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) |
Australia NPL Victoria U23 A | |||
15:15 | Werribee City U23 | 0-4 | Northcote City U23 |
15:15 | Brunswick City U23 | 0-5 | Western United FC U23 |
Australia NPL Victoria U23 | |||
15:15 | Oakleigh Cannons U23 | 3-1 | St Albans Saints U23 |
Australia Northern NSW Reserves League | |||
15:15 | New Lambton FC Reserves | 1-1 | Weston Workers Reserves |
Australia NPL Queensland U23 | |||
15:30 | Gold Coast Knights U23 | 0-3 | Brisbane City U23 |
15:30 | Caboolture FC U23 | 3-2 | Capalaba Bulldogs U23 |
Vietnam Second Division | |||
15:30 | ดั๊ก ลั๊ก | 0-2 | TDTT Bac Ninh |
16:00 | เอสเอชบี ดา นัง เอฟซี 2 | 1-0 | พีวีเอฟ เวียดนาม |
Australia SA Premier League Women Reserves | |||
15:45 | West Adelaide Reserve (W) | 0-6 | Adelaide Comets Reserve (W) |
15:45 | Salisbury Inter Reserves (W) | 4-2 | Sturt Lions Reserves (W) |
17:45 | Flinders United Reserves (W) | 2-3 | Adelaide University Reserve (W) |
Australia New South Wales NPL Women | |||
15:45 | Flinders United (W) | 3-2 | มหาวิทยาลัยอดิเลด(ญ) |
17:45 | West Adelaide (W) | 0-3 | อดิไลเด้ โคเม็ตส์(ญ) |
17:45 | ซอลิสบิวรี อินเตอร์ (ญ) | 2-0 | Sturt Lions (W) |
Australia Darwin Premier League | |||
16:00 | Darwin Olympics | 3-0 | Garuda FC |
18:00 | Hellenic AC | 3-1 | Casuarina FC |
Poland Womans League | |||
16:00 | จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ) | 1-1 | ยูเคเอสลอดซ์ (ญ) |
Kazakhstan Division 1 | |||
16:00 | Ulytau Zhezkazgan | 0-1 | FC Jetisay |
18:00 | Yassy Turkistan | 2-0 | เอฟเค ทารัซ |
18:00 | Kairat Almaty II | 3-3 | SD Family |
SVK U19 A | |||
16:00 | เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19) | 6-0 | เอฟเค เซเลเซียร์เน่ พ็อดเบรโซว่า(ยู 19) |
Algeria U21 Youth League | |||
16:00 | NRB Teleghma U21 | 1-0 | JS Bordj Menaiel U21 |
พรีเมียร์ลีก ยูเครน | |||
16:00 | ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส | 3-1 | SC Poltava |
17:00 | เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ | 1-2 | เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ |
Australia Capital Territory Premier League Women | |||
16:30 | กันกาห์ลิน ยูไนเต็ด (ญ) | 4-1 | West Canberra Wanderers FC (W) |
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W) | |||
16:30 | บอกซ์ ฮิลล์ (ญ) | 0-3 | เอฟซี บูลลีน ไลออน (ญ) |
ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ | |||
16:30 | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด | 3-2 | มอร์แลนด์ ซิตี้ |
16:45 | แดนดินัง ซิตี้ เอสซี | 0-4 | เซ้าท์ เมลเบิร์น |
17:30 | โอคไลจ์ แคนนอนส์ | 3-2 | เซนต์อัลบันส์เซนต์ส |
เอ-ลีก | |||
16:45 | นิวคาสเซิล เจ็ทส์ | 1-1 | เวลริงตัน โฟนิค |
Austrian 3.Liga | |||
16:45 | ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ | 5-0 | เอสเฟา รีด บี |
00:00 | น็อยซีเดิล | 2-2 | Traiskirchen |
00:00 | อัลเลอไฮเลเกน | 0-2 | เอสซี คาลส์ดอร์ฟ |
00:00 | ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี | 3-0 | Wallern |
00:00 | วอคลามาร์ค | 2-1 | ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก |
00:30 | เวียนเนอร์ เอสซี | 1-1 | เอสซี แมนสดอร์ฟ |
00:30 | Team Wiener Linien | 0-0 | เอสอาร์ โดนัวเฟลด์ เวียน |
00:30 | SV Oberwart | 3-0 | ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) |
00:30 | เครมเซ่อ | 3-1 | FC Andelsbuch |
00:30 | ราปิด เวียนนา (เยาวชน) | 0-1 | เอสวี ลีโอเบนดรอฟ |
01:00 | ฟาโวริตเนอร์ เอซี | 1-0 | Ardagger |
Bangladesh Premier League | |||
16:45 | อาบาฮานี | 2-1 | ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ |
01:30 | บังกลาเทศ โปลิสคลับ | 1-0 | เชค รัสเซล เคซี |
Denmark Youth U19 | |||
17:00 | โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19) | 1-0 | เอสเบิร์ก (ยู 19) |
Australian Welsh League | |||
17:00 | Nepean Football Club | 1-2 | นอร์เทิร์น ไทเกอร์ |
17:00 | แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน | 3-2 | ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี |
South Australia Super league | |||
17:00 | พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี | 0-5 | เมโทรสตาร์ เอสซี |
17:00 | มอดบูรี่ เจ็ท | 2-0 | อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี |
17:00 | โครย์ดอน คิงส์ | 2-2 | อดิไลเด้ โอลิมปิค |
TAS Premier League | |||
17:15 | เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี | 2-2 | คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส |
17:15 | ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก | 4-1 | LAN Thurston |
NSW-N Premier League | |||
17:15 | นิวแลมบ์ตัน | 2-1 | เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี |
Algeria Womens League | |||
17:20 | CVR Blida (W) | 5-1 | AS Intissar Oran (W) |
20:00 | AS Oran Centre (W) | 4-0 | ASJ Canastel (W) |
Australia Queensland Premier League 2 | |||
17:30 | แกรนท์ดิสเทลเอสซี | 3-0 | North Lakes United |
Australia Queensland State Leagues | |||
17:30 | คาบูลเตอร์ เอฟซี | 2-1 | คาปาลาบา บูลด็อก |
India Mumbai Elite League | |||
17:30 | Millat FC | 0-1 | Reliance FYC |
Australia Victoria State League | |||
17:30 | มอร์แลนด์ เซบราส | 2-0 | พาสโค วอลล์ เอสซี |
17:30 | Essendon Royals | 1-1 | North Sunshine Eagles |
Australia Victoria State League 1 | |||
17:30 | Collingwood | 1-2 | Banyule City |
Australia Queensland Premier League | |||
17:30 | โกลด์ โคสต์ ไนท์ | 3-1 | บริสแบน ซิตี้ |
Australia Victorian Division 1 | |||
17:30 | บรันสวิก ซิตี้ | 2-1 | Western United FC NPL |
17:30 | เวอริบี ซิตี้ เอสซี | 1-2 | นอร์ธโคท์ซิตี้ |
WAUS WD1 | |||
17:30 | บัลแคทต้า (ญ) | 4-2 | เอ็นทีซี ฟุตบอลเวสต์ (ญ) |
Israel State League | |||
17:40 | ไอโรนี่ เนเชอร์ | 3-3 | ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า |
17:40 | เอฟซี ดิโมนา | 4-3 | อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม |
17:40 | มัคคาบี้ ชารายิม | 0-2 | เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด |
17:40 | มัคคาบี้ ไอโรนี่ เคอร์ยัท มาลาคิห์ | 2-0 | มัคคาบี้ ยาฟเน่ |
17:40 | ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม | 1-1 | ไอออนนิ โมดิอิน |
17:40 | ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา | 2-2 | ชิมชอน เทลลอาวีฟ |
17:40 | อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี | 1-0 | ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน |
17:40 | ฮาโปฯมาร์โมเร็ค | 2-0 | เอ็มเอส ฮาโปเอล ลอด |
17:40 | ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา | 1-2 | ฮาโปเอล รานาน่า |
17:40 | เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี | 3-0 | Tzeirey Um El Fahem |
17:40 | มัคคาบี้ นูเจแดท อาร์เมด | 2-0 | มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ |
17:40 | Kiryat Yam SC | 1-1 | มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม |
17:40 | ชิมชอน คาฟร์ กาซิม | 1-1 | ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู |
17:40 | ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก | 1-3 | Hapoel Bueine |
17:40 | ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี | 2-0 | มัวดอน สปอร์ตทิร่า |
17:40 | ฮาโปเอล คัวแคบ | 2-7 | ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา |
อุซเบกิสถาน คัพ | |||
18:00 | Sirdaryo FA | 1-5 | เนฟชี่ เฟอร์กาน่า |
18:30 | FK Do stlik Tashkent | 0-2 | เมตาลุค เบคาเบด |
18:30 | ปัคตากอร์ | 0-0 | โคแคน |
20:00 | ซอกเดียน่า จิซาค | 2-0 | Jizak |
National Primera Division Western Australia | |||
18:15 | Kingsley Westside | 1-4 | ซอเรนโต้ เอฟซี |
กระชับมิตร (สโมสร) | |||
18:45 | โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี | 1-0 | ตันจง ปาร์คเกอร์ ยูไนเต็ด |
18:45 | บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี | 1-1 | ยัง ไลอ้อนส์ |
Israel C League | |||
18:45 | มัคคาบี้ อฮิลัคซอล | 1-2 | MS Tirat HaCarmel |
18:45 | AC Hamachtesh Givataim | 1-2 | มัคคาบี้ อิโรนิ อามิชาฟ พาตาท ติกวา |
England U21 Professional Development League 2 | |||
19:00 | Bournemouth AFC U21 | 0-2 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 21) |
19:00 | วีแกน แอธเลติก(U21) | 2-0 | โคเวนทรี (ยู 21) |
19:00 | ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ยู 21) | 4-0 | ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 21) |
19:00 | เบิร์นลีย์(ยู21) | 0-4 | บาร์นสลีย์ (ยู 21) |
20:00 | Peterborough U21 | 3-4 | ฮัลล์ซิตี้(ยู21) |
20:00 | ครูว์ อเล็กซานดร้า (ยู 21) | 1-3 | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ยู 21) |
01:00 | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 21) | 0-3 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ (ยู 21) |
UEFA Youth League U19 | |||
19:00 | โอลิมเปียกอส(ยู 19) | 0-0 | น็องต์(ยู 19) |
22:59 | เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) | 2-2 | เอซี มิลาน(U19) |
ไทย ดิวิชั่น 1 | |||
19:00 | กรมศุลกากร เอฟซี | 0-1 | สุพรรณบุรี เอฟซี |
ไชนีสซูเปอร์ลีก | |||
19:00 | เจ้อเจียง กรีนทาวน์ | 3-2 | เทียนจิน ไทเกอร์ |
ไทยลีก | |||
19:00 | การท่าเรือ เอฟซี | 1-2 | สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด |
Slovenia U19 | |||
19:00 | Brinje Grosuplje U19 | 4-0 | เอ็นเค ราดอมล์เย่(ยู 19) |
22:00 | NK Nafta 1903 U19 | 1-1 | NK Tabor Sezana U19 |
Armenia Division 2 | |||
19:00 | อรารัต-อาร์เมเนียบี | 4-0 | พิวนิค บี |
พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน | |||
19:30 | ตูราน โตวูซ | 1-4 | สแตนดาร์ด ซัมเควียท |
Womans French Le Championnat | |||
19:30 | ปารีสเอฟซี (ญ) | 0-1 | อาร์ซี แซงต์ เอเตียน (ญ) |
Cameroon Elite One | |||
19:50 | เอเวียน อคาเดมี่ | 0-1 | Fauve Azur Elite |
21:00 | Les Astres FC De Douala | 2-1 | ยูเอ็มเอส เด ลุม |
22:00 | พีดับบริวดี เดอ บาเมนดา | 1-1 | Bamboutos de |
Syrian League | |||
20:00 | จาเบิลช | 1-0 | อัล ฟูโตวา |
20:00 | เทชริน เอสซี | 0-0 | อัล คารามาห์ |
20:00 | อัล วัทบา | 0-0 | ฮัททีน |
Ethiopia Premier League | |||
20:00 | Hambericho Durame | 0-1 | Hawassa City FC |
22:59 | Fasil Kenema | 0-0 | อดามา ซิตี้ |
Israel Leumit League | |||
20:00 | ฮาโปเอล เคอร์ยัต | 2-1 | ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม |
20:00 | คาฟร์ กาซิม | 0-1 | ฮาโปเอล อฟูล่า |
20:00 | ฮาโปเอล รามัต กาน | 3-0 | Ihud Bnei Shefaram |
20:00 | ฮาโปเอล แอคโค่ | 0-0 | เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า |
20:00 | ฮาโปเอล ริซอน | 1-2 | ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา |
20:00 | มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา | 2-3 | มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา |
20:00 | ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส | 3-1 | ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน |
20:00 | บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ | 1-3 | ฮาโปเอล นาซาเรท |
ฟุตบอลเอเชียเยาวชนอายุไม่เกิน 23 | |||
20:00 | จีน (ยู 23) | 0-2 | เกาหลีใต้(ยู 23) |
22:30 | สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ยู 23) | 0-2 | ญี่ปุ่น(ยู23) |
22:30 | ไทย (ยู 23) | 0-5 | ซาอุดิอาระเบีย(ยู 23) |
01:00 | ทาจิกิสถาน(ยู23) | 2-4 | อิรัก (ยู23) |
Kosovo Division 1 | |||
20:00 | KF Ramiz Sadiku | 1-2 | KF Dinamo Ferizaj |
Liga de Elite | |||
20:00 | มหาวิทยาลัยมาเก๊า | 0-3 | เฉิงฟุง |
แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก | |||
20:00 | เคเอส กูเกซี | 0-2 | สเกนเดอร์บู กอร์ซ |
20:00 | เคเอฟ อิซาเนะ ชีแจ็ค | 0-2 | เอสเค ติรานา |
Uganda Premier League | |||
20:00 | Airtel Kitara FC | 0-2 | Vipers |
Moldova Division 2 | |||
20:00 | อิสกร้า สตาลี่ | 3-0 | เรอัล ซัคเซส |
20:00 | เอฟซี เชอร์ริฟ บี | 9-0 | Flacara Falesti |
20:00 | FCM Ungheni | 2-2 | สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ |
พรีเมียร์ลีก อิหร่าน | |||
20:00 | นาซซาจี้ มาซานดาราน | 1-0 | แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ |
21:30 | เอสเตกฮลัล | 3-2 | บาดราน เอฟซี |
21:40 | ฟูแลด ครูเซสตัน | 0-1 | เมส ราฟซานจาน |
Tajikistan Vysshaya Liga | |||
20:00 | Khosilot Parkhar | 1-2 | FK Eskhata |
21:00 | Pandjsher Rumi | 1-3 | FC Istaravshan |
Burundi League | |||
20:00 | Moso Sugar Company | 0-0 | Romania Inter Star |
Tunisia Cup | |||
20:30 | AS Mhamdia | 1-2 | ซีเอ บิเซอร์ติน |
20:30 | AS Hamma | 0-1 | อี.จีเอส กัฟซ่า |
23:30 | สฟาเคซี | 0-0 | AS Marsa |
รัสเซีย ดิวิชั่น 3 | |||
20:30 | อัมคาร์ เพิร์ม | 1-2 | Sokol Kazan |
พรีเมียร์ลีกอียิปต์ | |||
20:30 | เบนี ซูเอฟ | 2-0 | Tamiya Youth Center |
20:40 | Luxor SC | 0-1 | El Alominiom |
20:40 | ไฟยุม | 1-4 | Markaz Shabab Maghagha |
โอมาน ลีก | |||
20:45 | อัล ชาบับ(โอมาน) | 0-0 | ดูฟาร์ |
Poland Mloda Ekstraklasa | |||
21:00 | ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) | 2-1 | เลช พอซนาน (เยาวชน) |
กระชับมิตรทีมชาติ | |||
21:00 | Saudi Arabia (W) U17 | 1-3 | Guam U17 (W) |
Algeria Division 2 | |||
21:00 | MSP Batna | 0-0 | Olympique Akbou |
21:00 | NRB Teleghma | 2-0 | JS Bordj Menaiel |
21:00 | เอเอส เอน เอ็มลิล่า | 1-1 | ES Sour El Ghozlane |
21:00 | IB Khemis El Khechna | 1-1 | เอเอส โครยูบ์ |
21:00 | IRB Ouargla | 1-0 | ซีเอ บัตน่า |
21:00 | ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช | 2-0 | เฮชบี เชลกูมเลด |
21:00 | เอ็มซี อีไอ อิวล์มา | 1-1 | ยูเอสเอ็ม อันนาบา |
21:00 | เอ็มโอ คอนสแตนติน | 2-0 | Oued Magrane |
Egyptian Premier League | |||
21:00 | บาลาดิเยท เอล มาฮาล่า | 2-0 | เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ |
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก | |||
21:00 | เดลี ไดนามอส | 1-1 | เคราล่า บลาสเตอร์ส เอฟซี |
Romania - Liga 3 Seria | |||
21:00 | ACS Viitorul Cluj | 2-0 | อินดูสเตรีย กลาด้า |
21:00 | Odorheiu Secuiesc | 1-0 | AS Viitorul Curita |
21:00 | ACS Vedita Colonesti MS | 1-2 | ซีเอสเอ็มรามนิคู |
21:00 | ซีเอสเอ็น ซีตาตี้ เดวา | 3-3 | กิโรด้า ซิ กิอาร์มาต้า วิ |
21:00 | ACS Targu Mures 1898 | 4-0 | Metalurgistul Cugir |
21:00 | ACS Kids Tampa Brasov | 1-2 | Muscelul Campulung 2022 |
21:00 | CS Phoenix Buzias | 0-3 | บิฮอร์ โอราเดีย |
21:00 | CS Gilortul Targu Carbunesti | 0-0 | AFC Vointa Lupac |
Hungary Womens Division 1 League | |||
21:00 | Puskas Akademia (W) | 0-5 | เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ) |
พรีเมียร์ลีก บอสเนีย | |||
21:00 | กอชค์ กาเบลา | 1-0 | เอฟเคทุซลา ซิตี้ |
22:59 | Posusje | 1-0 | เอฟเค เซลเยซนิการ์ |
01:00 | เอฟเค เวเลซ | 3-1 | เอฟเคสวิเจซด้า |
Croatia U19 League | |||
21:00 | เอชเอ็นเค ซิบาเลีย(ยู 19) | 2-2 | เอ็นเค รูเดส(ยู 19) |
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก | |||
21:00 | สมอร์กอน เอฟซี | 2-2 | เอฟซี โกเมล |
23:30 | บาเต้ โบริซอฟ | 1-1 | ดนีโปร โมกิเลฟ |
Kyrgyzstan Top Liga | |||
21:00 | FC Ilbirs | 0-2 | อาเลย์ |
Libyan Premier League | |||
21:30 | เจ เวอร์โฮ ลีห์ | 1-0 | Al Mlaba Libe |
21:30 | Abu Salim | 1-1 | อัล อิติฮัด (ลิเบีย) |
เฟิสต์โปรเฟสชันนัลฟุตบอลลีก | |||
21:30 | โบเตฟ วราตซา | 2-0 | อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว |
00:00 | FK Levski Krumovgrad | 2-0 | สลาเวีย โซเฟีย |
Bosnia erzegovina 1st League | |||
21:30 | FK Kozara Gradiska | 4-1 | เอฟเค โมดริกา |
โรมาเนีย ลีกา1 | |||
21:30 | เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ | 1-1 | โบโตซานี่ |
00:30 | ฟารูล คอนสแตนต้า | 5-1 | ซีเอฟอาร์ คลูจ์ |
Mexico Youth U23 | |||
22:00 | Atletico San Luis U23 | 1-0 | Toluca U23 |
22:59 | Mazatlan FC U23 | 0-1 | Juarez FC U23 |
พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย | |||
22:00 | เอฟซี โนอาห์ | 1-0 | บีเคเอ็มเอ เยเรวาน |
Croatia 2.HNL | |||
22:00 | Radnik Sesvete | 2-3 | เอ็นเค จารูน |
22:00 | NK Zrinski Jurjevac | 1-0 | Bijelo Brdo |
Poland III Liga | |||
22:00 | Karpaty Krosno | 0-1 | การ์บาเนียกราโกล |
Finland Kolmonen | |||
22:00 | นูมเมลาน พัลโลเซอูรา | 0-0 | LJS |
22:30 | เฮอร์โต | 0-5 | PPJ/Lauttasaari |
22:30 | อาร์ไอพีเอส ริฮิมากิ | 1-0 | ซาปา |
22:59 | พอนนี่สตาร์เกท | 3-2 | PKKU II |
22:59 | LPK | 0-0 | Huima/Urho |
22:59 | NiemU | 2-0 | พีเค-37 |
23:40 | ทีไอพีเอส วันตา | 1-1 | ไฮวินก้า |
Estonia Womens Meistri Liiga | |||
22:00 | Viimsi JK (W) | 1-2 | ตัมเมกาตาร์ตู(ญ) |
00:00 | FC Lootos Polva Women | 0-5 | เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ) |
สโลวีเนีย ลิกา 2 | |||
22:00 | โทลมิน | 1-1 | Dravinja Kostroj |
22:00 | เอ็นดี เบลตินซี | 0-1 | เอ็นเค ครักคา |
00:00 | ทริงลาฟ คราน | 1-1 | เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ |
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก | |||
22:00 | ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี | 1-0 | Shooting Stars SC |
Columbia U19 League | |||
22:00 | Leones U19 | 2-1 | CD Ciclos U19 |
03:00 | Aguilas Doradas U19 | 2-2 | Envigado U19 |
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 | |||
22:00 | USM Khenchela | 1-2 | ซีเอส กงส์ต็องตีน |
22:00 | Union Sportive Souf | 0-2 | เอเอสโอ ชเลฟ |
22:00 | อีเอส เซทิฟ | 2-1 | เจเอส ซาอัวร่า |
22:00 | เอ็นซี มากร้า | 0-0 | เอ็มซี แอลเจอร์ |
00:00 | ซีอาร์ เบลูอิซดัด | 4-0 | ยูเอส บิสกรา |
Saudi Arabia League | |||
22:00 | อันนัศร์ | 3-1 | อัล-ไฟฮา |
22:00 | อัล ลิยาช | 1-2 | อัล ทาย |
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga | |||
22:00 | ทีเจ สตาร์เบอร์โน | 0-2 | บานิค ออสตราว่า 2 |
22:00 | โอโตรโควิซ | 2-1 | บลานส์โค |
22:59 | เอฟซี ปิเซ็ค | 2-2 | เซสเก บูเดโจวิซ 2 |
22:59 | ฮรานิเซ เคยูเอ็นแซด | 1-2 | เอสซี ซนอย์โม |
22:59 | ฮลูชิน | 3-2 | ทริเน็ค |
ไวเคาส์ลีกา | |||
22:00 | เอสเจเค ไซนาโจเอน | 1-0 | อิลเวส แทมเปเร่ |
22:00 | อินเตอร์ ตูร์คู | 1-1 | คูพีเอส |
Namibia Premier League | |||
22:00 | UNAM FC | 2-2 | Eeshoke Chula Chula |
22:30 | Mighty Gunners | 1-1 | Life Fighters |
00:00 | Young Africans Sports Club | 1-3 | แอฟริกา สตาร์ เอฟซี |
Peru Campeonato Nacional Women | |||
22:30 | Carlos Mannucci W | 3-1 | Cesar Vallejo W |
03:00 | Defensores Del Ilucan (W) | 3-0 | Ayacucho W |
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา | |||
22:30 | เทรนซิน | 1-2 | เอฟเค โคซิค |
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น | |||
22:30 | คาพา | 1-1 | ซัลปา |
Czech Group D League | |||
22:30 | SK Slany | 0-0 | แคลดโน่ |
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W) | |||
22:30 | พีเค-35 อาร์วาย (ญ) | 0-0 | พีเค-35 วานต้า (ญ) |
Djibouti Premier League | |||
22:35 | FC Dikhil | 2-3 | ASAS Djibouti Telecom |
Austria Landesliga | |||
22:45 | UFV Thalgau | 6-0 | SK Adnet |
22:59 | SV Gerasdorf Stammer | 1-1 | เอสวี ดานูบ |
23:30 | SK Treibach | 2-4 | เคเอซี 1909 |
23:30 | เอสเอเค คลาเกนเฟิร์ต | 0-2 | Atus Velden |
00:00 | SK Furstenfeld | 1-3 | SV Lebring |
00:00 | OTSU Hallein | 3-2 | เอสวี เซเคอเคน |
00:00 | เอสซี คาลสดอฟ | 4-0 | SV Frauental |
00:00 | Union Edelweiss | 2-0 | WSPG Wels II |
00:30 | Kottingbrunn | 4-2 | Harreither Waidhofen-Ybbs |
00:30 | SC Korneuburg | 1-1 | St.Polten Amateure |
00:30 | FC Deutschkreutz | 2-2 | SC Bad Sauerbrunn |
Bahrain Division | |||
22:59 | คาลาลี | 2-1 | Buri |
22:59 | อัล ทัดมัน | 1-2 | อัล อิติฮัด (บาห์เรน) |
22:59 | อิซ่า ทาวน์ | 1-3 | อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) |
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 | |||
22:59 | Tukums-2000 II | 2-0 | Olaines FK |
Womens Norwegian Tippeligaen | |||
22:59 | ลิน (ญ) | 1-0 | เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) |
Croatia 3.Division | |||
22:59 | เอ็นเค คาร์โลแวค | 2-2 | เจดรัน โพเรค |
Estonia Esi Liiga | |||
22:59 | ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 | 1-3 | Viimsi MRJK |
Denmark - 4.Liga | |||
22:59 | Tarnby FF | 3-3 | สจอร์ด |
22:59 | Gorslev IF | 1-1 | กลอสทรูป เอฟเค |
23:30 | Valle Brooklyn | 2-6 | นาเอสเวด ไอเอฟ 2 |
23:30 | Aarhus Fremad 2 | 1-6 | วิไบ ไอเอฟ |
00:00 | บี 73 สลาเกลเซ่ | 0-1 | แฮร์เลว ไอเอฟ |
00:00 | ซันด์บี | 3-2 | Horsholm-Usserod IK |
00:00 | Vinder Vatanspor-VRI | 1-1 | Fjordager IF |
00:30 | Vorup FB | 2-3 | AC Horsens 2 |
โปแลนด์ ลิกา 1 | |||
22:59 | โปโลเนีย วอร์ซอว์ | 3-3 | ซาเกิลบี ซอสโนเวียค |
22:59 | สเตล รุสซ์โซว | 2-2 | ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา |
01:30 | ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ | 2-3 | วิสล่า คราคอฟ |
โปแลนด์เอ็คสตรัคลาซ่า | |||
22:59 | โคโรน่า คีลเซ่ | 4-0 | ราดอมเมียร์ก ราดอม |
01:30 | รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา | 0-1 | กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ |
Lithuania - 2. Division | |||
22:59 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 1-1 | Banga Gargzdai B |
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น | |||
22:59 | เอฟซี เทลาวี | 0-3 | เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี |
ไซปรัส ดิวิชั่น 1 | |||
22:59 | โดซ่า คาโตโกเปีย | 1-0 | เนีย ซาลามิส |
22:59 | โอแทลลอส อเทียนัว | 2-1 | เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี |
สโลวาเกีย ลิกา 1 | |||
22:59 | Sokol Dolna Zdana | 2-1 | สโลวาน บราติสลาวา บี |
Czech Republic 5. Ligy | |||
22:59 | Luhacovice | 2-1 | Brumov |
Rwanda National League | |||
22:59 | Gasogi Utd | 3-0 | Sunrise FC |
NOR D4 | |||
22:59 | SK Trygg Lade | 4-0 | Mosjoen |
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก | |||
22:59 | เอฟซี คราซ์โนดาร์ | 2-0 | เฟเคิล |
Norway 2.Liga | |||
22:59 | สคีด ออสโล | 1-0 | กเจลแซส |
Austria Erste Division | |||
23:10 | เอสวี ฮอร์น | 0-2 | เอสวี รีด |
23:10 | เอสเคยู อัมเสตทเทน | 1-4 | สตวร์ม กราซ (เยาวชน) |
23:10 | เฟริส เวียนนา 1894 | 2-0 | ลาฟนิทซ์ |
23:10 | เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ | 1-0 | คัพเฟ่นเบิร์ก |
23:10 | ลีโอเบน | 1-2 | เอฟซี ไลเฟริ่ง |
01:30 | เอสซี เบรเกนซ์ | 0-2 | เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ |
Belarus Pershaya Liga | |||
23:15 | เบลารุส(ยู 17) | 0-4 | Torpedo-2 Zhodino |
เซเรียอา | |||
23:30 | เจนัว | 0-1 | ลาซิโอ |
01:45 | กาญารี่ | 2-2 | ยูเวนตุส |
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน | |||
23:30 | เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก | 1-1 | ชาลเก้ 04 |
23:30 | เนิร์นแบร์ก | 0-2 | เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 |
Germany Regionalliga | |||
23:30 | แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น | 1-1 | เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ |
00:00 | ทีเอสวี บุชบัช | 3-2 | เอฟซี เมมมินเก้น |
00:00 | เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด | 1-2 | บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 |
00:00 | เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี | 2-2 | ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ |
00:00 | เอสวี เม็พเพ่น | 3-0 | SC Spelle-Venhaus |
00:00 | เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก | 1-1 | ฮันซ่า รอสต๊อค 2 |
00:00 | เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส | 3-0 | ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี |
00:00 | วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก | 1-1 | เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 |
00:30 | ชาลเก้ 04 (เยาวชน) | 1-1 | ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น |
00:30 | เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ | 1-3 | เบรเมอร์ เอสวี |
00:30 | TuS Blau-Weiss Lohne | 3-3 | FC Teutonia 05 |
00:30 | เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น | 2-3 | เอสวี ลิปสตัดท์ |
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น | |||
23:30 | สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ | 1-1 | เซอโร่ มอนเตวิเดโอ |
01:30 | ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ | 1-1 | เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ |
Gambia Division 2 | |||
23:30 | Red Hawks FC | 2-1 | Gunjur United |
23:30 | Jam City | 0-1 | Unique Global FC |
23:30 | Kanifing East FC | 0-0 | Harts |
GER D5 | |||
23:30 | บูดิสซ่า บัวซอน | 0-1 | SC Freital |
Mali Premiere Division | |||
23:30 | ATS de Koro | 2-2 | Monrovia Black Star |
Sweden Div 3 Mellersta | |||
23:30 | Lidkopings FK | 1-1 | ไอเค กัวติออส |
23:30 | โนซาบี้ ไอเอฟ | 1-0 | ไอเอฟ ลอดด์ |
00:00 | โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค | 2-1 | บีเคฟอร์เวิร์ด |
00:00 | ไอเอฟเค สค๊อปเด้ เอฟเค | 4-1 | เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ |
00:00 | ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม | 1-3 | โฮกาเบิร์กบีเค |
00:00 | ลินโดมี่ จีไอเอฟ | 3-1 | Landvetter IS |
00:00 | เอ็นโคปิ้งก์ | 2-1 | สควิลเจโบ เอสเค |
00:15 | Herrestads AIF | 2-2 | ไอเค คอนกาฮัลลา |
German Womans League | |||
23:30 | แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ) | 1-0 | ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) |
ฟินนิช คัพ | |||
23:30 | PoPo | 0-4 | Poxyt B |
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg | |||
23:30 | ยูเนี่ยน 60 เบรเมน | 4-0 | BTS Neustadt |
00:00 | น็อตตินเก้น | 1-2 | ฟอร์ซไฮม์ |
00:15 | SC Concordia Hamburg | 0-4 | TSV Sasel |
00:30 | อดัม แซม บีค | 0-4 | SpVgg Erkenschwick |
00:30 | เอสซี วิตอเรีย ฮัมบูร์ก | 0-0 | อัลโตน่า 93 |
00:30 | โอเบิร์นนูแลนด์ | 4-0 | บลูเมนทาเลอร์ เอสเฟา |
00:30 | เอสซี พรอยเซ่น มึนสเตอร์ 2 | 1-1 | ทีเอสจี สโปรกโคเวล |
00:30 | เอสวี เฮล์มสเตเทน | 3-0 | Gundelfingen |
00:30 | SV Morlautern | 3-0 | ทีเอสจี เฟดเดอเชม |
00:30 | FC Suderelbe | 1-0 | Tus Dassendorf |
01:00 | เอสซี ยูเนียน เน็ทเทอทาล | 1-3 | DJK Teutonia St.Tonis |
Denmark - 2.Liga | |||
00:00 | โรสกิลด์ | 1-1 | เอบี โคเปนฮาเกน |
00:00 | เฟรมัด อเมเจอร์ | 2-1 | เอฟเค 2000 |
Poland Division 2 | |||
00:00 | เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา | 0-1 | โปกอน ซีดล์เซ |
01:30 | โปโลเนีย ไบตอม | 1-1 | KP Calisia Kalisz |
ซือเปร์ลีก | |||
00:00 | เบซิคตัส เจเค | 2-0 | อันคารากูคู |
French Championnat Amateur | |||
00:00 | ES Wasquehal | 2-2 | AS Furiani Agliani |
00:00 | เอวิย็อง | 4-2 | Bourgoin Jallieu |
00:00 | บาสเตีย ซีเอ | 0-3 | เอฟซี แซมบี |
00:30 | เอฟซี เบอเกอรัก | 1-0 | เล เออบิเยรส์ |
00:30 | อันเดรซัก | 0-0 | ตูลูส เอฟซี 2 |
Faroe Islands Formuladeildin | |||
00:00 | เอชบี ทอร์ชาฟน์ | 2-1 | อีบีสเทิลมูล |
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 | |||
00:00 | ฮิลลิร็อด | 1-1 | เฮอฟอล์จ โคเก้ |
00:00 | เอซี ฮอร์เซ่นส์ | 1-1 | เฮลซิงกอร์ |
00:00 | บี 93 โคเปนเฮเกน | 2-0 | นาเอสเวด |
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน | |||
00:00 | แรนเดอร์ส | 2-2 | โอเดนเซ่ บีเค |
Sweden Damallsvenskan | |||
00:00 | ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ) | 2-2 | เยอร์การ์เด้น (ญ) |
Swden Women Divi.1 | |||
00:00 | ยูเมีย ไอเค (ญ) | 1-0 | ซันนานา เอสเค (ญ) |
เยอรมันลีกา 3 | |||
00:00 | เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น | 1-2 | อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ |
Sweden Division 1 | |||
00:00 | ไอเอฟเค สต็อกซันด์ | 0-0 | วาซาลุนด์ ไอเอฟ |
00:00 | Ariana | 3-1 | แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ |
Mauritania Division 1 | |||
00:00 | FC Inter Nouakchott | 1-0 | เอซีเอส เคซาร์ |
โปรตุเกส ดิวิชั่น2 | |||
00:00 | เฟยเรนเซ่ | 1-1 | ไลซอส |
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก ตุรกี | |||
00:00 | อัลเตย์สปอร์ | 0-2 | มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ |
Germany Verbandsliga | |||
00:00 | SG Rot-Weiss Thalheim | 1-2 | Haldensleber SC |
01:00 | SG Andernach | 2-3 | SG 2000 Mulheim-Karlich |
ฝรั่งเศส ลีก3 | |||
00:30 | เอปินาล | 0-1 | แวร์กซายส์ 78 |
00:30 | เลอ ม็องส์ | 1-1 | วิลเลฟรองเช |
00:30 | โอร์แลงส์ ยูเอส | 0-1 | นีมส์ |
00:30 | เอฟซี รูออง | 2-3 | น็องซี่ |
00:30 | เรด สตาร์ 93 | 0-2 | ดิฌง |
00:30 | Martigues | 2-2 | โชเลท เอสโอ |
00:30 | Chasselay M.D. Azergues | 3-0 | มาริกนาเน่ จีเนค |
00:30 | อาวรองเช่ | 1-0 | ชาโตรูซ์ |
เบลเยียม ยู 21 | |||
00:30 | เอเอสยูเปน (ยู 21) | 2-2 | เควี ออสเทนเด้ (ยู 21) |
01:00 | RWD Molenbeek U21 | 2-2 | FCV Dender EH U21 |
Switzerland Challenge League | |||
00:30 | เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น | 1-1 | เนอชาแตล ซามักซ์ |
00:30 | เบลลินโซนา | 4-0 | บาเดน |
01:15 | เอฟซี ซิยง | 1-0 | สตาเด้ นยอนเนียส |
01:15 | อารัว | 3-0 | เอฟซี ธูน |
ออสเตรีย บุนเดสลีก้า | |||
00:30 | สตวร์มกราซ | 1-0 | ราปิด เวียนนา |
South Africa First League | |||
00:30 | มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด | 0-1 | Tshakhuma TM |
Brazil Campeonato Paulista Youth | |||
01:00 | CA Metropolitano U20 | 0-0 | SKA Brasil Youth |
01:00 | Cosmopolitano SP Youth | 0-0 | ริโอ บรานโก้ อีซี/เอสพี (เยาวชน) |
01:00 | SC Aguai SP Youth | 4-0 | Itapirense Youth |
01:00 | เอลโลสปอร์ตเอสพี (เยาวชน) | 1-2 | เซา เบนโตะ เอสพี (เยาวชน) |
01:00 | อินเตอร์ เดอ ลิเมรา (เยาวชน) | 1-5 | เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน) |
01:00 | Ponte Preta U20 | 2-0 | CA Guacuano U20 |
01:00 | เปาลิเนีย เอสพี (เยาวชน) | 3-3 | กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน) |
01:00 | ซานโต อังเดร(เยาวชน) | 1-0 | Jabaquara SP U20 |
01:00 | CA Bandeirante Youth | 2-3 | อินเตอร์เบเบเดอร่าเอสพี(เยาวชน) |
01:00 | เทาบาเต้(เยาวชน) | 2-2 | อูเนียวซูซาโน่(เยาวชน) |
01:00 | Joseense SP Youth | 2-2 | เซา โฮเซ่ด๊อส แคมโปส (เยาวชน) |
01:00 | มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) | 3-2 | ริโอ เปรโต (เยาวชน) |
01:00 | Porto Ferreira SP Youth | 4-0 | บราซีเลีย เอฟซี (ยู20) |
01:00 | กัวรูล์โฮสเอสพี (เยาวชน) | 1-3 | ฟลาเมงโก้-เอสพี (เยาวชน) |
01:00 | Pinda Ferrov SP Youth | 5-0 | อูเนียว มอกิ (เยาวชน) |
01:00 | เดปอร์ติโว บราสิล (เยาวชน) | 0-2 | Comercial Tiete SP Youth |
01:00 | เฟอร์นันโดโบลิส(ยู 20) | 1-3 | โจเซ่ โบนิฟาซิโอ้ เอสพี(เยาวชน) |
01:00 | CA Taquaritinga SP U20 | 1-0 | เซา การ์ลูส (เยาวชน) |
01:00 | อีซี เซา เบอร์นาโด (ยู 20) | 3-0 | อกัวร์ซานต้าเอสพี (เยาวชน) |
01:00 | Mauaense SP Youth | 1-2 | ปอร์ตูเกซ่า(ยู20) |
01:00 | โอลิมเปีย เอสพี (ยู 20) | 3-2 | ทานาบิ เอสพี (เยาวชน) |
01:00 | Uniao Sao Joao (Youth) | 2-2 | อินดิเพนเดนเต้เอสพี (เยาวชน) |
01:00 | Presidente Prudente SP Youth | 2-1 | ทุปา เอสพี (เยาวชน) |
01:00 | เกรมิโอ้ โอซาสโก(เยาวชน) | 4-2 | Vital Ibiuna SP Youth |
01:00 | Referencia SP Youth | 0-2 | ออสโต้(เยาวชน) |
01:00 | Aster Brasil Youth | 1-1 | ยูเวนตุส-เอซี (เยาวชน) |
01:00 | Sfera Youth | 3-3 | อิทัวโน่ (เยาวชน) |
01:00 | เฟอโรเวียเรีย เอสพี (เยาวชน) | 0-0 | เอ็กวี เดอ จายู (เยาวชน) |
01:00 | นาซิอองนาล เอซี เอสพี (เยาวชน) | 0-0 | ปอร์ตูเกซ่า(เยาวชน) |
01:00 | เซอร์เทาซินโญ่-เอสพี (เยาวชน) | 1-1 | โคเมอเชียลเอฟซี (ยู 20) |
01:00 | มาริเลีย(เยาวชน) | 1-0 | Vocem SP Youth |
01:00 | วีโล คลับ (เยาวชน) | 2-0 | ริโอ คาร์โล (เยาวชน) |
Belgium Womens Premier League | |||
01:00 | Charleroi (W) | 1-1 | ซูลเต้ วาเรเกม(ญ) |
01:30 | KAA Gent Ladies | 0-3 | อันเดอร์เลชท์ (ญ) |
01:30 | ไวท์ สตาร์ บรัสเซลส์(ญ) | 2-0 | เควี เมเชเลน(ญ) |
England Under-21 Premier League | |||
01:00 | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 21) | 0-2 | ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 21) |
01:00 | น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 21) | 3-0 | แอสตัน วิลล่า (ยู 21) |
รัสเซีย ดิวิชั่น 1 | |||
01:00 | โรดิน่ามอสควา | 1-2 | เอฟเค คิมกี้ |
England Women Super League | |||
01:00 | ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ) | 1-2 | เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ) |
ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก | |||
01:00 | เดน บอสช์ | 2-2 | เอ็นเอซี เบรด้า |
01:00 | ดอร์เดรชท์ | 3-1 | เอฟซี ออสส์ |
01:00 | เฮลมอนด์ สปอร์ต | 3-1 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) |
01:00 | โรด้า เจซี | 1-1 | เดอ กราฟสคัป |
01:00 | เอสซี เทลสตาร์ | 2-3 | เอ็มเมน |
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 | |||
01:00 | เซอแร็ง ยูไนเต็ด | 1-2 | KMSK Deinze |
01:00 | แอฟเซ ลีแอช | 5-0 | Genk II |
01:00 | ซูลเต้ วาเรเกม | 4-1 | ลีแอร์ส |
01:00 | เบียรส์ชอทวิลริค | 0-1 | Patro Eisden |
01:00 | ฟราน โบเรียนส์ | 0-3 | เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช |
01:00 | เควีเอสเค ลอมเมล | 3-1 | วาสแลนด์ บีเวเรน |
01:00 | ออสเทนเด้ | 2-1 | Standard Liege II |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน หญิง | |||
01:00 | ซาน ลอเรนโซ่ (ญ) | 1-0 | ยูเอไอ ยูคุยซ่า (ญ) |
Argentina Reserve League | |||
01:00 | ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) | 0-1 | เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) |
01:00 | ซีเอ บราวน์อโดรกู(สำรอง) | 1-1 | ทัลเลเรส เรเมดิออส (สำรอง) |
England U21 League Cup | |||
01:00 | เชลซี(ยู21) | 0-4 | ฟูแล่ม (ยู 21) |
Brazil national youth (U20) Football Championship | |||
01:30 | Aparecida EC U20 | 0-0 | Cerrado U20 |
01:30 | Guapo M19 EC U20 | 1-2 | Aparecidense U20 |
01:30 | Itaberai U20 | 2-1 | Royal U20 |
01:30 | เทรียนเดเด้ เอซี (เยาวชน) | 1-1 | Guanabara City U20 |
เซเรียบี | |||
01:30 | ปาแลร์โม่ | 0-0 | ปาร์ม่า |
01:30 | เรจเจียนา | 0-4 | โคเซนซ่า 1914 |
El Salvador Reserves League | |||
01:30 | CD Municipal Limeno Reserves | 1-2 | CD FAS Reserves |
บุนเดิสลีกา | |||
01:30 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต | 3-1 | เอาก์สบวร์ก |
เซกุนด้า ดิวิชั่น | |||
01:30 | เตเนริเฟ่ | 0-0 | เลกาเนส |
Wales FAW Championship | |||
01:30 | เกรสฟอร์ดแอธเลติก | 2-2 | เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี |
01:30 | เดนบีห์ทาวน์ | 1-2 | ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด |
01:30 | กุลสฟิลด์ เอฟซี | 1-2 | แอร์บัส ยูเค บรอจตัน |
01:45 | พอร์ทมาด็อก | 0-3 | โฮลลีย์เวลล์ |
Ireland Leinster Senior League | |||
01:30 | โฮม ฟาร์ม เอฟซี | 1-2 | มาลาไฮด์ ยูไนเต็ด |
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก | |||
01:45 | ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ | 1-0 | เชลบอร์น |
01:45 | โบฮีเมี่ยนส์ | 1-0 | ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด |
01:45 | เดอร์รี่ ซิตี้ | 1-3 | แชมร็อค โรเวอร์ส |
01:45 | สลิโก โรเวอร์ส | 1-1 | ดันดาล์ค |
01:45 | เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก | 1-1 | วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด |
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ | |||
01:45 | อินเวอร์เนสส์ | 0-1 | เรธโรเวอร์ส |
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 | |||
01:45 | เบรย์ วันเดอเรอร์ส | 2-1 | Treaty United |
01:45 | โคห์บ รัมเบลอ | 2-0 | ฟินน์ ฮาร์ปส์ |
01:45 | เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) | 2-3 | ยูซี ดับลิน |
01:45 | Kerry FC | 1-2 | แอธโลน ทาวน์ |
Northern Ireland Reserve League | |||
01:45 | เกล็นโตรัน(สำรอง) | 6-2 | โคเลอไรน์(สำรอง) |
02:00 | ครูซาเดอร์ส(สำรอง) | 2-2 | Loughgall Reserves |
The lowlands of Scotland League | |||
01:45 | Celtic B | 2-1 | ฮาร์ทส์(สำรอง) |
Iceland League Cup C | |||
02:00 | เคเอ อัสเวลเลียร์ | 0-5 | Arborg |
02:00 | อีเมียร์ | 3-1 | เคอาร์ไอเอ |
Ecuador Copa Pilsener A | |||
02:00 | เดลฟินเอสซี | 1-1 | มาคาร่า อัมบาโต้ |
04:30 | อูเรนเซ่ เอสซี | 1-0 | แอลดียู กีโต้ |
07:00 | โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส | 3-1 | คลับสปอร์ต เอเมเลค |
ลีกวัน อังกฤษ | |||
02:00 | อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 1-1 | สตีฟเนจ โบโรห์ |
ลาลิกา | |||
02:00 | แอธเลติก บิลเบา | 1-1 | กรานาดา ซีเอฟ |
ลีกเอิง ฝรั่งเศส | |||
02:00 | นีซ | 3-0 | ลอริยองต์ |
โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก | |||
02:00 | ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย | 0-1 | โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ |
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ | |||
02:15 | เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ | 1-0 | วาลูร์ เรย์ยาวิค |
ปรีไมราลีกา | |||
02:15 | ริโอ อาฟ | 1-1 | อารัวก้า |
Venezuela Segunda Division | |||
02:50 | ยาราคูยานอส | 2-1 | แอตเลติโก้ เอลวิเกีย |
เปรู ดิวิชั่น 1 | |||
03:00 | เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ | 1-2 | ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส |
08:00 | เซียนเซียโน่ | 0-2 | Deportivo Garcilaso |
Chile Primera D | |||
04:00 | Santiago City | 4-1 | Deportes Union Companias |
06:00 | เฟอร์นันเดซ ไวเอิล | 0-0 | Real Juventud San Joaquin |
Mexico Segunda Division | |||
04:00 | Corsarios de Campeche | 0-2 | Pampaneros de Champoton |
04:00 | CD Halcones de Rayon | 0-1 | Chivas Alamos FC |
04:00 | โตลูกา 2 | 0-0 | Club Leones Huixquilucan |
05:00 | Chilangos FC | 3-2 | CD Mexiquense |
05:15 | Club Atletico Toltecas FC | 1-0 | CF Pachuca III |
06:00 | สปอร์ติง คานามาย | 0-2 | แทมปิโก มาเดโร |
06:10 | Inter Playa del Carmen | 1-0 | Lobos ULM |
07:45 | CF Orgullo Reynosa | 1-1 | Gavilanes FC Matamoros |
08:00 | ซิมาร์โรเนส เดอ โซโนรา เอฟซี2 | 3-0 | ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 2 |
Colombia Copa Mustang B | |||
04:00 | Expreso Rojo | 4-0 | คูคูต้า เดปอร์ติโว่ |
04:00 | คอร์ตูลัว | 0-2 | ยูเนียน แมกดาเลนา |
06:05 | ลาเนรอส เอฟซี | 1-0 | ออโซมารโซ่ |
Conmebol-Sudamericano Women U20 | |||
04:00 | อาร์เจนตินา(ญ) ยู20 | 0-0 | ปารากวัย(ญ) ยู20 |
06:30 | เอกวาดอร์(ญ) ยู20 | 2-1 | อุรุกวัย(ญ) ยู20 |
Paraguayan Division 2 | |||
04:15 | รูบิโอ นู อะซุนซิออง | 2-2 | Deportivo Recoleta |
Mexico Liga MX Femenil | |||
06:00 | เกเรตาโร(ญ) | 3-2 | คลับ ลีออน (ญ) |
08:00 | อัตลาส(ญ) | 0-1 | ไทเกรส(ญ) |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีบี | |||
05:00 | โบต้าโฟโก้ เอสพี | 1-1 | อเมริกา เอ็มจี |
05:00 | เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ | 2-1 | ซีอาร์บี แม็คซิโอ |
07:00 | โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ | 1-0 | อาไว เอฟซี เอสซี |
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น | |||
05:00 | โซล เดอ อเมริกา | 0-3 | สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ |
07:30 | 2 เด มาโย พีเจซี | 0-2 | เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ |
Uruguay Segunda | |||
05:00 | พลาซ่า โคโลเนีย | 1-0 | ซีเอ เรนติสตัส |
Panama Liga Prom | |||
08:00 | SD Atletico Nacional | 1-1 | Union Cocle |
Dominican Republic Liga | |||
05:30 | East Central FC | 3-2 | Portsmouth Bombers |
USA MLS Next Pro League | |||
06:00 | โตรอนโต้ เอฟซี 2 | 1-1 | New England Revolution B |
06:30 | Crown Legacy FC | 0-2 | Orlando City B |
07:00 | Saint Louis City B | 2-0 | เรอัล โมนาร์ช |
Brazil women's League | |||
06:00 | พัลไมรัสเอสพี (ญ) | 2-0 | อเมริกา มิไนโร่(ญ) |
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น | |||
06:00 | การาโบโบ เอฟซี | 1-0 | คาราคาส เอฟซี |
06:00 | ซาโมร่า บารินาส | 0-2 | ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี |
06:00 | เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส | 2-0 | อัลกอสตูร่า เอฟซี |
USA Independent League | |||
06:00 | มิชิเกน สตาร์ | 2-0 | Georgia Lions |
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล | |||
06:10 | ซานมาร์ติน ทูคูมัน | 0-0 | กิลเลอร์โม่ บราวน์ |
Aruba Division Di Honor | |||
07:00 | เอสวีบริแทนเนีย | 0-1 | ราซิ่ง คลับอรูบา |
USA Womens Professional Soccer League | |||
07:00 | ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) | 1-0 | San Diego Wave (W) |
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น | |||
07:30 | ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า | 0-1 | เอฟเวอร์ตัน ซีดี |
Panama Liga Nacional de Ascenso | |||
08:00 | อาราเบ้ ยูนิโด้ | 0-2 | เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น) |
เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น | |||
08:00 | โมนาร์คัส โมเรเลีย | 0-2 | เอฟซี ฮัวเรซ |
Honduras Liga Nacional | |||
08:00 | ซีดี วิตอเรีย | 0-1 | โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม |
Central Premier League | |||
08:00 | เวลลิงตัน ฟีนิกซ์(สำรอง) | 1-6 | เนเปียร์ ซิตี้ โรเวอร์ |