บ้านผลบอล ทีเด็ดบอล วิเคราะห์บอล ที่แม่นยำโดยเซียนชั้นนำพร้อมราคาบอล ตารางบอลวันนี้ที่ One2Ball

One2Ball.com คือ เว็บผลบอลสด ตารางบอลวันนี้ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์ ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ วิเคราะห์บอลทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตามราคาบอลวันนี้ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ONE2GOAL
ทีเด็ดบอลสเต็ป

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 24-03-2019

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป โครเอเชีย
ต่อ 0.5/1 (UEFA EURO 00:00)
FYR มาซิโดเนีย
รอง 0.5 (UEFA EURO 02:45)
สโลวาเกีย
รอง 0.5 (UEFA EURO 21:00)
อิสราเอล
รอง 0.25 (UEFA EURO 00:00)
ไซปรัส
รอง 2/2.5 (UEFA EURO 02:45)
โก อเฮด อีเกิ้ลส์
ลบสิบ (HOL D2 20:30)
คาดิส
ต่อ 1 ลูก (SPA D2 00:00)
เนเธอร์แลนด์
ต่อ บวกสิบ (UEFA EURO 02:45)
คาซัคสถาน
รอง 0.5 (UEFA EURO 21:00)
เต็ง อิสราเอล
รอง 0.25 (UEFA EURO 00:00)
เนเธอร์แลนด์
ต่อ บวกสิบ (UEFA EURO 02:45)
โก อเฮด อีเกิ้ลส์
ลบสิบ (HOL D2 20:30)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 24-03-2019

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง โรด้า เจซี
สูง 2.5/3 (HOL D2 22:45)
ไอร์แลนด์เหนือ
ต่อ 0.5 (UEFA EURO 02:45)
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
ต่อ 0.5/1 (USA MLS 03:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ เซียน ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
63105
Apinun Jaimairai 23 15/2/6 51.5 WLWWWWLWWL สกอตแลนด์
2
46489
นันทบุตร วรรณลี 22 15/2/5 47.5 WDwWLWLLWW คาดิส
3
42598
Armiez Isolation 23 15/1/7 47 WLWWWwwWWD โปแลนด์
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ เซียน ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
24349 star
poborsky 2/23 15 (23) 500.00
WlWLW
DWWWW
WLWWW
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
ฮังการี
ลาส พัลมาส
ลัตเวีย
มาลาก้า
2
63771
Rung Kul 2/22 15 (22) 500.00
WWWwW
WWLLW
WwWWL
คาซัคสถาน
FYR มาซิโดเนีย
อิสราเอล
โครเอเชีย
ไอร์แลนด์เหนือ
3
731
yochi yochita 3/23 12 (23) 500.00
WDLWW
LwWwW
WWLWw
กรานาดา ซีเอฟ
เรอัล โอเบียโด
คาดิส
มาลาก้า
นูมานเซีย
TDEDSIAM
iOS-One2Ball
Android-One2Ball

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์
  03:00 นิวอิงแลนด์ นิวอิงแลนด์ VS FC Cincinnati FC Cincinnati  
[วิเคราะห์บอล] European Championship
  02:45 ไซปรัส ไซปรัส VS เบลเยี่ยม เบลเยี่ยม  
  02:45 ไอร์แลนด์เหนือ ไอร์แลนด์เหนือ VS เบลารุส เบลารุส  
  02:45 เนเธอร์แลนด์ เนเธอร์แลนด์ VS เยอรมนี เยอรมนี  
ONE2GOAL

ข่าวฟุตบอล

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ONE2GOAL

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันอาทิตย์ที่ 24 มีนาคม 2562
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
18:00 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า นูมานเซีย บวกสิบ ต่อซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า $$$$
22:00 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า มาลาก้า ปป - 10 รองกิมนาสติก ตาร์ราโกน่า $$$
00:00 คาดิส คอร์โดบ้า 1 - 10 ต่อคาดิส $$$
02:00 กรานาดา ซีเอฟ ลาส พัลมาส 0.5 ต่อกรานาดา ซีเอฟ $$$
02:45 สปอร์ติ้ง กิฆอน เรอัล โอเบียโด ปป รองเรอัล โอเบียโด $$$
ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
18:15 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น 0.5 ต่อสปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม $$$
20:30 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ เอฟซี ทเวนเต้ ลบสิบ โก อเฮด อีเกิ้ลส์ $$$
22:45 โรด้า เจซี มาสทริสช์ ปป - 10 รองมาสทริสช์ $$$
เยอรมันลีกา 3
19:00 ไกเซอร์สเลาเทิร์น วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค เสมอ ต่อไกเซอร์สเลาเทิร์น $$$
20:00 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ บวกสิบ ต่อไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ $$$
ฟุตบอล ยูโร
21:00 เวลส์ สโลวาเกีย 0.5 - 5 รองสโลวาเกีย $$$
21:00 คาซัคสถาน รัสเซีย 0.5 ต่อรัสเซีย $$$
00:00 ฮังการี โครเอเชีย 0.5/1 - 10 ต่อโครเอเชีย $$$
00:00 อิสราเอล ออสเตรีย ปป - 5 รองอิสราเอล $$$
00:00 ซานมารีโน สกอตแลนด์ 3.5 - 5 รองซานมารีโน $$$
02:45 ไอร์แลนด์เหนือ เบลารุส 0.5/1 - 5 ต่อไอร์แลนด์เหนือ $$$
02:45 เนเธอร์แลนด์ เยอรมนี ปป - 5 ต่อเนเธอร์แลนด์ $$$
02:45 สโลวีเนีย FYR มาซิโดเนีย 0.5 ต่อสโลวีเนีย $$$
02:45 โปแลนด์ ลัตเวีย 2.5 รองลัตเวีย $$$
02:45 ไซปรัส เบลเยียม 2 รองไซปรัส $$$
UEFA - EURO U21 Qualifying
00:00 ไอร์แลนด์(ยู 21) ลักเซมเบิร์ก(ยู 21) 1.5/2 - 5 ต่อไอร์แลนด์(ยู 21) $$$
Brazil Campeonato Carioca
02:00 อเมริกาโน่ โบตาโฟโก้ (อาร์เจ) 0.5/1 ต่อโบตาโฟโก้ (อาร์เจ) $$$
02:00 ฟลาเมงโก ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) 0.5 ต่อฟลาเมงโก $$$
02:00 ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) เรเซนเด้ อาร์เจ ปป - 5 รองเรเซนเด้ อาร์เจ $$$
02:00 มาดูเดดา คาโบเฟรนเซ่ (อาร์เจ) ลบสิบ มาดูเดดา $$$
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา
02:00 เซาเปาโล อิทัวโน่ 1 ต่อเซาเปาโล $$$
05:00 บรากันติโน้ ปอนเต เปรตา ปป - 5 รองปอนเต เปรตา $$$
05:00 เฟอร์โรเวียเรีย โครินเธียนส์ ปป รองเฟอร์โรเวียเรีย $$$
Brazil Campeonato Catarinense Division 1
02:00 คริคูม่า อาไว เอฟซี เอสซี ปป - 5 รองคริคูม่า $$$
04:00 ฟิกูเรนเซ่ จอยวิลล์ เอสเซ 0.5/1 ต่อฟิกูเรนเซ่ $$$
Brazil Campeonato Gaucho Division 1
02:00 ยูเวนตูเด้ เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 0.5 ต่อเกรมิโอ้ ปอร์โต้ $$$
Brazil Campeonato Mineiro Division 1
02:00 อัตเลติโก มิไนโร่ Tupynambas 1.5 ต่ออัตเลติโก มิไนโร่ $$$
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
03:00 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น เอฟซี ซินซินเนติ 1 - 5 ต่อนิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น $$$
Brasil Campeonato do Nordeste Primeira
04:00 บาเฮีย บีเอ ซัลเกโร เอซี 1 ต่อบาเฮีย บีเอ $$$$
05:00 โบตาโฟโก้ พีบี แซมปายโอ้ คอเรีย 1 ต่อโบตาโฟโก้ พีบี $$$
05:00 ซีเอสเอ-เอแอล เซอร์จิเป้ เอสอี 1 ต่อซีเอสเอ-เอแอล $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันเสาร์ที่ 23 มีนาคม 2562
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
12:00 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 1-1 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี
12:00 โอมิยะ อาร์ดิย่า 1-1 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
12:00 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 0-1 อวิสปา ฟูกูโอกะ
12:00 โยโกฮามา เอฟซี 2-0 เอฟซี กิฟู
13:00 คาชิว่า เรย์โซล 0-1 ฟาเจียโน โอคายามา
15:00 เอฮิเมะเอฟซี 0-1 วี-วาเรน นากาซากิ
Japanese League Division 3
12:00 เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ 1-1 เซเรโซ โอซาก้า(ยู 23)
12:00 เอฟซีโตเกียว (ยู 23) 0-1 ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี
Australia Victorian Division 1
12:00 Ballarat Red Devils 1-2 นอร์ธโคท์ซิตี้
12:30 Geelong Sc 1-3 เมอร์เรย์ ยูไนเต็ด เอฟซี
15:00 กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน 2-2 นอร์ท จีลอง วาริเออร์
Queensland U20 League
12:00 Gold Coast United U20 1-0 บริสเบรน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี (ยู 20)
12:00 เอสดับบลิวคิว ทันเดอร์ (ยู 20) 3-1 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด (ยู 20)
12:45 มอร์ตัน เบย์ เจ็ตส์ (ยู 20) 1-1 โกลด์ โคสต์ ไนท์ (ยู 20)
TAS Premier League
12:30 ลอนเซสตัน ซิตี้ 2-2 Glenn Nochi Knight
14:00 คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส 0-3 โฮบาร์ทซีบรา
Australia Victorian Premier League U20
12:45 คิงส์ตัน ซิตี้ (ยู 20) 2-1 อัลโตน่า เมจิค (ยู 20)
13:00 แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20) 0-5 เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20)
K-National League
13:00 อินชอน โคเรียล 1-1 ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น
13:00 กังเนือง ซิตี้ 2-0 เชนันซิตี้
13:00 กิมแฮ ซิตี้ 1-0 ชางวอนซิตี้
13:00 ม็อกโป ซิตี้ 2-0 กย็องจู เคเอชเอ็นพี
FFSA SLR
13:15 แอดิเลด ซิตี้ สำรอง 3-1 แคมพ์เบลทาวน์ ซิตี้ สำรอง
กระชับมิตร (สโมสร)
13:23 เอฟซี อรารัต มอสโก 4-0 FK Zenit Moskva
15:00 เอฟซี ทอร์เปโด มินส์ก 5-0 Oshmyany FK
15:30 Strogino II 2-9 UOR-5 Egoryevsk
16:00 เซ็บเทมฟริ โซเฟีย 2-1 ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย
16:00 โฮจิมินห์ซิตี้ 2-0 แอง แยง
17:00 FK Zvezda Ryazan 2-0 เอฟซี มูรอม
17:00 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 1-2 พุชช่า นิโปโลมิเช่
18:00 มูซ่า 0-1 เอฟซี แจ๊ส จูเนียริท
18:00 นอร์บี้ ไอเอฟ 0-1 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า
18:00 กเจลแซส 4-3 Oppsal
18:00 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 3-3 เบโร่ สตารา ซากอร่า
18:00 กรมศุลกากร เอฟซี 2-2 สุโขทัย เอฟซี
18:00 ไอเอฟ ซิลเวีย 0-2 ไอเอฟเค วาร์นาโม่
18:00 อัตซิคเท็นส์ บีเค 3-1 ไอเค กัวติออส
18:00 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 5-1 อาร์มี่ ยูไนเต็ด
19:00 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก 1-0 ออร์ไกร์ท
19:00 สตรอมเมน 0-3 สคีด ออสโล
19:00 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 1-2 ทอร์น ไอเอฟ
19:00 แลนด์สโครน่า 2-0 เอฟซี โรเซ็นการ์ด
20:00 ไอเคซิริอุสเอฟเค 1-1 ไอเค ฟรีจ
20:00 เอลเวอร์รัม 3-2 โมสส์
20:00 โอเรโบร 1-0 IFK มาเรียฮามน์
20:00 เอชเจเค เฮลซิงกิ 3-0 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์
20:15 ยาโร 2-0 KPV คอคคูล่า
21:00 เอเอฟซี เอสคิลทูน่า 3-2 เยอร์การ์เด้น
21:00 เอสเค บรานน์ 3-0 ซองน์ดาล
21:00 เฟรดริกซ์สตรัด 2-0 ฟัลเค่นเบิร์ก
22:00 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 0-3 ออสเตรียเวียนนา
22:00 รัวฟอส 2-2 โนท็อดเด้น
22:00 สตรอมก็อดเซ็ท 1-1 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น
22:59 ซาอุดีอาระเบีย (ยู20) 0-2 อุรุกวัย(ยู 20)
01:00 อาร์เจนตินา ยู 20 1-0 ญี่ปุ่น ยู20
South Australia Super league
13:30 เวสต์ แอดิเลด เอสซี 2-7 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี
15:30 อดิไลเด้ โอลิมปิค 1-3 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์
15:35 อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี 2-2 แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี
NSW-N Premier League
13:30 แลมบ์ตัน จาร์วิส 4-1 อดัมทาวน์ โรสะบัดเอฟซี
15:30 เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี 2-2 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ เอฟซี (เยาวชน)
15:45 เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี 2-1 เมทแลนด์
Australia Queensland State Women's Premier League
13:50 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ) 5-2 ซันไชน์ โคส(ญ)
14:30 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) 2-2 โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ)
17:15 เมอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด(ญ) 7-0 มิทเชลตัน ( ญ )
Chinese Football League Divison 2
14:00 Zhejiang Yiwu 1-1 Nanjing sand leaves
14:00 ฝูเจี้ยน เทียนซิน 0-0 อู่ฮั่น ชูเฟิง เฮลิ
14:00 ระยอง ยูไนเต็ด (ยู19) 0-3 ฮาร์บิน ยี่เถิง เอฟซี
14:00 เบ๋าดิ้ง ญิ่งหลี่ ยีทง 0-1 Yanbian Beiguo
14:00 เจียงซู ยันเฉิง ดิงลี่ 0-3 ไซโบ้ ซันเดย์
14:00 เสิ่นหยาง เออบาน 2-1 เบ้าโถ หนานเจียว
14:00 ShanXi xingdu 1-1 เหอเบ่ย อีลิท
14:00 Qingdao Red Lions 1-3 หยินช่วน เห่อแลนแชน
14:00 ปักกิ่ง ลี่ กง 2-0 DXCD FC
14:30 ฮูวนาน บิลโลวส์ 0-0 เฉิงตู ซินเฉิง
14:30 Kunshan FC 1-0 เซินเจิ้น เผิงเจิง
14:30 Yunnan Kunlu 2-5 Lhasa Chengtou
14:30 Wuhan three town 1-0 ซูโจว ดองวู
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก
14:00 อีซียู โยนดาลูบ 2-3 ซอเรนโต้ เอฟซี
14:00 อาร์มาเดล เอสซี 3-0 Rocking ham City
14:00 ค็อกเบิร์น ซิตี้ 4-4 อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด
14:00 เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) 3-0 บัลแคทต้า เอฟซี
14:00 สตีรลิง ไลออนส์ 0-3 เพิร์ธ เอสซี
Australia Queensland Premier League
14:00 เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ 8-1 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี
15:00 มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด 0-2 โกลด์ โคสต์ ไนท์
15:45 เพนินซูล่า เพาเวอร์ 2-0 แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี
16:00 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน 3-0 บริสแบน สไตรเกอร์ส
16:00 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ เลื่อน บริสแบน โรว์ (เยาวชน)
17:00 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ เลื่อน บริสแบน โรว์ (เยาวชน)
National Primera Division Western Australia
14:00 แอซฟิลล์ 1-1 เวสเทิร์น ไนท์ส
18:00 ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด 3-2 แมนดูราท ซิตี้
จีน ลีก ดิวิชั่น 1
14:30 ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี 0-0 เจ้อเจียง กรีนทาวน์
ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
14:30 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค 1-2 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส
15:00 ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) 0-2 มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์
16:30 แมนลี่ ยูไนเต็ด 2-2 Ted Reiter Mountain City Rovers
ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก
14:30 มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ 0-1 อัลบานี ครีก
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)
14:30 จีลอง กาแล็คซี่ (ญ) 2-4 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ)
กระชับมิตรทีมชาติ
14:55 ไทย ยู19 2-1 จีน (ยู 19)
17:30 เวียดนาม ยู19 2-1 เมียนมาร์(ยู 19)
18:30 เมียนมาร์ (ญ) 3-2 เวียดนาม(ญ)
19:00 บัลแกเรีย ยู18 1-0 ยูเครน ยู18
19:45 โอมาน 1-1 สิงคโปร์
21:00 ฝรั่งเศส ยู18 2-1 เยอรมัน ยู18
21:00 มอนเตเนโก ยู19 2-1 ฟินแลนด์(ยู 18)
22:00 จอร์แดน 0-1 ซีเรีย
00:00 บราซิล 1-1 ปานามา
ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
15:00 แดนน็อค ธันเดอร์ 2-2 เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์
15:30 คิงส์ตัน ซิตี้ 1-2 อัลโตน่า เมจิค
Futsal Russia Division De Honor
15:00 MFK Sinara Ekaterinburg Futsal 1-2 Norilsky Nickel Futsal
15:00 Sibiryak Bratsk Indoor Soccer 1-3 Dynamo Samarra Futsal
18:00 MFK CPRF Futsal 5-1 MFK Tyumen Futsal
Australia New South Wales League 2
15:00 สปิริต เอฟซี 2-1 นอร์เทิร์น ไทเกอร์
15:00 Hills Brumbies 3-2 นอร์ธ โชเร่ มาริเนิร์ส
15:00 มาคาร์เธอร์ แรมส์ 0-4 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น)
15:00 มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส 1-1 แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน
15:00 เซนต์ จอร์จ เซนต์ 0-3 บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์
QLD Division 1
15:10 Holland Park Hawks FC 0-4 บริสแบน วูลฟ์
15:10 เซาธ์ ยูไนเต็ด 3-2 เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์
15:15 มิทเชลตัน เอฟซี 1-2 ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี
16:00 คาปาลาบา บูลด็อก 4-1 Ipswich Knights FC
Four Nations Tournament
15:30 อัฟกานิสถาน 1-2 มาเลเซีย
Israel Youth Cup
15:55 เซกท์เซีย เนส ทซออนา (ยู 19) 7-1 Ironi Tiberias U19
16:00 ฮาโปเอล อัชเคลอน ยู19 0-3 เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น ยู19
16:00 Hapoel Mate Asher U19 1-4 เบอิตาร์ ทูบรุค ยู19
17:00 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19) 3-1 Ironi Nesher U19
17:30 ฮาโปเอล ฮาเดร่า ยู19 1-1 มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19)
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป
16:00 ไอร์แลนด์(ยู 19) 3-1 อาเซอร์ไบจาน(ยู 19)
17:00 เยอรมนี (ยู 19) 0-1 นอร์เวย์(ยู 19)
17:30 เซอร์เบีย(ยู 19) 0-2 เบลเยียม(ยู 19)
19:00 สเปน(ยู 19) 5-1 เวลส์(ยู 19)
21:00 รัสเซีย(ยู 19) 0-0 โรมาเนีย(ยู 19)
21:00 กรีซ(ยู 19) 2-1 อังกฤษ(ยู 19)
21:00 ฝรั่งเศส(ยู 19) 3-2 สวิตเซอร์แลนด์(ยู 19)
21:00 อิตาลี ยู19 3-1 ยูเครน(ยู 19)
22:00 เนเธอร์แลนด์(ยู 19) 2-0 สโลวีเนีย(ยู 19)
22:00 สกอตแลนด์(ยู 19) 4-0 ไซปรัส(ยู 19)
22:59 ฮังการี ยู19 0-2 โครเอเชีย(ยู 19)
22:59 อิสราเอล ยู19 1-0 โปแลนด์ (ยู 19)
23:30 สาธารณรัฐเช็ก(ยู 19) 3-1 เดนมาร์ค (ยู 19)
00:00 โปรตุเกส(ยู 19) 3-0 ตุรกี ยู19
Romania - Liga 2 Seria
16:00 ซีเอส บาโลเทสติ 0-2 ริเพนเซีย ทิมิโซอารา
16:00 ลูเซียฟารุล โอราเดีย 4-0 ซีเอส สตินก้า บาเกา
16:00 เมต้าล๊อกโลบูส 2-1 ฟารูล คอนสแตนต้า
16:00 พานดูรี ทาร์กู-จิอู 5-2 ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา
18:00 เอฟซีคลินเซนิ 2-0 UTA Arad
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป
16:00 อิตาลี (ยู 17) 3-0 โรมาเนีย(ยู 17)
18:00 เยอรมนี(ยู 17) 3-3 ไอซ์แลนด์ ยู17
19:00 ออสเตรีย(ยู 17) 0-0 ตุรกี(ยู 17)
19:00 สาธารณรัฐเช็ก(ยู 17) 2-0 ไอร์แลนด์เหนือ(ยู 17)
19:00 โปรตุเกส(ยู 17) 2-1 โปแลนด์(ยู 17)
22:00 เนเธอร์แลนด์(ยู 17) 2-0 อิสราเอล(ยู 17)
22:59 รัสเซีย(ยู 17) 3-0 สกอตแลนด์(ยู 17)
23:30 สโลวีเนีย ยู17 1-1 เบลารุส(ยู 17)
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
16:15 Radotin 0-1 โลโค ทาวิน
16:15 โอดรา เปอร์โคเวีย 1-0 ยูนิโก้
16:15 เอฟซี ปิเซ็ค 3-1 Slovan Velvary
16:20 Vysehrad 0-0 บีเนโซว
16:30 ลิโตเมอริส 0-3 จิสครา โดแมซลิซ
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1
16:30 คิดชี 3-0 หยวน ลอง เอฟซี
Czech Republic U19 League
16:30 มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) 0-2 บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
17:00 วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) 2-0 ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
17:00 เบอโน่ (ยู 19) 3-0 วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
17:05 สโลวัคโก้ (ยู 19) 2-1 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
18:05 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) 2-0 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19)
Hungary U19 A League
17:00 เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) 2-1 Illes Akademia Haladas(U19)
SVK U19 A
17:00 เอฟซี นิตร้า(ยู 19) 1-2 สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19)
17:00 เอฟซี ทาทรานปรีซอฟ(ยู 19) 0-2 เทรนซีน ยู 19
17:00 เอฟเคเซนิก้า(ยู 19) 2-2 เอฟเค ป๊อบรัด(ยู 19)
17:00 สปาตัคเทอร์นาวา(ยู 19) 1-1 เอ็มเอสเค ซิลินา ยู 19
17:00 เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19) 3-1 เอฟเค เซเลเซียร์เน่ พ็อดเบรโซว่า(ยู 19)
Poland Womans League
17:00 เอแซดเอส วรูคลาว (ญ) 0-5 เบียล่า พอดลาสก้า (ญ)
17:00 เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ) 2-0 TS Mitech Zywiec Women
17:00 MKS Olimpia Szczecin (w) 2-6 คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ)
17:00 ยูเคเอสลอดซ์ (ญ) 8-0 Polonia Pozna Women's
Greece U19
17:00 สโกดา ซานติ (ยู 19) 0-1 เลวาเดียกอส (ยู 19)
17:00 เออร์โกเทลิส (ยู 19) 1-1 พานาไชกิ-2005 (ยู 19)
Spain Youth League
17:00 Rusadir CF U19 1-0 คาดิส (ยู 19)
18:00 เอลเช่(ยู 19) 1-2 Torre Levante U19
18:00 Stadium Casablanca U19 2-1 Penya Arrabal U19
18:00 CF Laguna U19 0-1 RC Victoria U19
18:00 เตเนริเฟ่ ยู19 3-2 Orientacion Maritima U19
02:00 ลูโก(ยู 19) 0-1 Ural CF U19
Kenya Super League
17:45 Bidco United 3-2 เซนต์ โจเซฟส์(เยาวชน)
18:20 FC Talanta 1-1 รวมดารา คิซูมู่
19:00 AFC Leopards 2-1 Weston Shitima
19:00 Chemelil Sugar 0-0 Bandari
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)
18:00 ทีไอพีเอส วันตา (ญ) 1-1 อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ)
รัสเซีย ดิวิชั่น 3
18:00 SKA รอสตอฟ 0-2 Stavropolye-2009
Turkey 3. Ligi B
18:00 Catalca Spor 0-1 Elazig Belediyespor
18:30 Yomraspor 3-1 เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์
18:30 Duzyurtspor 6-0 Kocaeli Birlik Spor
Lithuania - 2. Division
18:00 Hegelmann Litauen 4-1 Baltijos Futbolo Akademija
Portugal U23
18:00 มาริติโม่(ยู 23) 4-1 เบเลเนนเซส(ยู 23)
22:59 โควา พีดาเด้(ยู 23) 1-2 ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 23)
Poland Division 4
18:00 Chemik Bydgoszcz 2-1 Radunia Stezyca
18:00 Lech II Poznan 2-1 KP Starogard Gdanski
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ U23
19:00 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23) 2-0 วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23)
ลีกวัน อังกฤษ
19:00 วอลซอลล์ 0-1 บาร์นสลีย์
22:00 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 2-4 จิลลิ่งแฮม
22:00 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 1-4 แบล็คพูล
22:00 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 5-2 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
22:00 โคเวนทรี ซิตี้ 0-1 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
22:00 ลูตัน ทาวน์ 4-0 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
22:00 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 2-0 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด
22:00 พลีมัธ อาร์ไกล์ 2-2 บริสตอล โรเวอร์ส
22:00 โรชเดล 3-1 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
22:00 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 0-2 พอร์ทสมัธ
Germany Regionalliga
19:00 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) 3-0 เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์
19:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (เยาวชน) 1-1 อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก
19:30 บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี 2-1 บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889
19:30 ชามนิตเซอร์ 1-0 บูดิสซ่า บัวซอน
20:00 เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 2-3 เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์
20:00 วีเอฟอาร์ กราซิงค์ 1-1 เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น)
20:00 เอสวี เฮล์มสเตเทน 1-2 เนิร์นแบร์ก(เยาวชน)
20:00 ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม 1-1 กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน)
20:00 เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง 0-2 เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น
20:00 เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ 4-2 เอฟซี ไพพินส์รีด
20:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 1-1 วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์
20:00 เอสซี เฮซเซ่น เดรอิช 2-3 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก
20:00 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 3-1 วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2
20:00 ซาบรุคเค่น 1-1 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค
20:00 ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ 4-1 เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์
20:00 ทีเอสวี ชไตน์บัค 1-1 ทีเอสจี บาลินเก้น
20:00 เอสเอสวีอูล์ม 1846 1-0 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน)
20:00 แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) 3-1 ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก
20:00 เกอร์มาเนีย อีเกสโตร์ฟ 0-1 ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น)
20:00 เอสเฟา สแตรเลน 0-1 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น
20:00 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 0-0 วัปเปอร์ทาเลอร์ เอสวี โบรุสเซีย
20:00 วอทเทนชาย 09 1-3 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น
20:00 ไวเด้นบรูค 1-1 บอนเนอร์
UEFA European Womens U17 Championship
19:00 เยอรมนี(ญ) ยู 17 2-0 ไอร์แลนด์ (ญ) ยู17
Denmark - 2.Liga
19:00 วอนลอส 0-1 เอบี โคเปนฮาเกน
19:00 เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ 0-3 บี 93 โคเปนเฮเกน
19:00 โคลดิ้ง 1-1 ออดเดอร์ ไอจีเอฟ
20:00 เจมส์เมอบังค์ 1-0 FC Sydvest
21:00 บรอนชอยจ์ 1-1 บีเค เฟรม
Turkiye Lig3
19:00 อันคารา เดไมสปอร์ 0-0 ซาคาร์ยาสปอร์
19:00 Bayrampasaspor 0-4 เคซิโอเรนกูคู
19:00 อียูบสปอร์ 3-1 Amedspor
19:00 Sancaktepe Belediye Spor 1-3 กูมัสฮาเนสสปอร์
พรีเมียร์ลีก ยูเครน
19:00 โคลอส โคซาลิฟก้า 3-1 Prykarpattya Ivano Frankivsk
19:00 เซอร์ก้า คิโรโวฮรัด 0-3 โอโบโลน เคียฟ
คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ
19:30 เชสเตอร์ฟิลด์ 3-0 ซัตตั้น ยูไนเต็ด
22:00 บาร์โรว์ 2-2 ฮาโรเกต ทาวน์
22:00 บอร์แฮม วู๊ด 0-2 อัลเดอร์ช็อต ทาวน์
22:00 เบรนทรี ทาวน์ 2-4 บรอมลีย์
22:00 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น 2-0 โซลิฮัลล์ มอร์
22:00 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 1-0 เร็กซ์แฮม
22:00 เมดสโตน ยูไนเต็ด 0-2 เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด
22:00 ซอลฟอร์ด ซิตี้ 0-0 บาร์เน็ต
Futsal Spain Division De Honor
22:59 Peinsa F.S. Cartagena Futsal 1-1 Peniscola Futsal
01:30 O Parrulo Ferrol Futsal 3-4 Caja Segovia Futsal
02:00 Vaidepenas Futsal 2-3 Sala 10 Zaragoza Futsal
Brazil Campeonato Paulista Youth
19:30 บันกู ยู 20 5-0 โปร์ตูเกซา อาร์เจ ยู 20
19:35 อเมริกา – อาร์เจ ยู 20 3-0 เบาวิสต้าอาร์เจ(เยาวชน)
19:35 แม็คเคย์ (ยู 20) 0-8 วาสโก ดา กามา (ยู 20)
20:00 เกรมิโอ้ (เยาวชน) เลื่อน Novo Horizonte/RS U20
20:00 เกรมิโอ้ (เยาวชน) เลื่อน Novo Horizonte/RS U20
02:00 มาดูเดดา(เยาวชน) 1-1 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน)
02:00 อาเมริคาโน อาร์เจ (ยู 20) 2-3 โนว่า อีกูอาคุ (ยู 20)
เยอรมันลีกา 3
20:00 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี 1-4 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน
20:00 คาร์ล ไซส์ เยน่า 0-0 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05
20:00 คาร์ลสรูห์ เอสซี 1-1 ฮันซ่า รอสต๊อค
20:00 ทีเอสวี 1860 มิวนิค 1-0 เอสวี เม็พเพ่น
20:00 พรูเบน มุนสเตอร์ 3-0 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง
20:00 SG ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส 2-1 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส
พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
20:00 อินสติตูเต้ เอฟซี 1-0 โคเลอไรน์
22:00 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 1-2 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์
22:00 อาดส์ เอฟซี 2-2 ครูซาเดอร์
00:30 นิวรี่ ซิตี้ 0-1 เกล็นนาโวน ลูร์กัน
แอฟริกันเนชันส์ คัพ
20:00 บุรุนดี 1-1 กาบอง
22:00 แคเมอรูน 3-0 คอโมโรส
22:30 ไนเจอร์ 1-1 อียิปต์
23:30 แซมเบีย 4-1 นามิเบีย
23:30 กินีบิสเซา 2-2 โมซัมบิก
00:00 ไอเวอรี่โคสต์ 3-0 รวันดา
01:00 กานา 1-0 เคนยา
02:00 เซเนกัล 2-0 มาดากัสการ์
02:00 มาลี 3-0 ซูดานใต้
Greece - Football League
20:00 พลาทานิแอส 0-0 โวลอส เอ็นเอฟซี
20:00 ไอโรโดทอส 1-0 ตริคาล่า
20:00 เคอร์คีย์ร่า 2-1 เออร์โกเทลิส
20:00 ไอจิเนียกอส 0-4 คิสสามิกอส
สโลวีเนีย ลิกา 2
20:00 ดราว่า 2-0 นาฟต้า
Northern German state premier league - bayern
20:00 Union Neumunster 1-2 ไฮเดอร์ เอสวี
อิตาลี C1
20:30 คูนีโอ 0-0 อาเลซซานเดรีย
20:30 กอซซาโน่ 0-0 โนวาร่า
20:30 ออร์ซ่าเชอน่า 3-0 ปอนเทเดร่า
20:30 ยูเวนตุส(ยู 23) 3-0 โปร เวอร์เซลลี่
20:30 ปิสโทลเซ่ 1-3 โอลเบีย
20:30 ลุคเชเซ่ 3-1 โปร ปาเทรีย
02:30 ปิซ่า 1-0 คาร์ราเรเซ่
02:30 อาเรสโซ่ 1-1 ปิอาเชนซา
02:30 วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 0-0 โรบูร์ เซียน่า
Womans French Le Championnat
20:45 มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ) 1-0 แก็งก็อง (ญ)
ฟุตบอล ยูโร
21:00 จอร์เจีย 0-2 สวิตเซอร์แลนด์
00:00 ยิบรอลตาร์ 0-1 ไอร์แลนด์
00:00 สวีเดน 2-1 โรมาเนีย
00:00 มอลตา 2-1 หมู่เกาะแฟโร
02:45 สเปน 2-1 นอร์เวย์
02:45 ลิกเตนสไตน์ 0-2 กรีซ
02:45 อิตาลี 2-0 ฟินแลนด์
02:45 บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา 2-1 อารเมเนีย
โปแลนด์ ลิกา 1
21:00 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 1-1 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา
22:59 การ์บาเนียกราโกล 0-0 วิเกร ซูวาล์วกี๊
Poland Division 2
21:00 ชาก้า ตราโนร์บเช็ค 3-0 กริฟเวเฮอโรโว่
01:10 วิดซอว์ ลอดส์ 1-1 Elana Torun
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1
21:30 คาร์บินทารี เอฟซี 1-2 ลิเมอริค เอฟซี
พรีเมียร์ลีก เวลส์
21:30 แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี 4-0 แกลร์นาร์ฟอน
21:30 คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน 1-0 คาร์มาร์เธ็น
21:30 แอลลาเนลี 1-3 เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
22:00 เอลเช่ 3-1 เอดี อัลคอร์ค่อน
00:00 ซีดี ลูโก้ 0-3 อัลบาเซเต้
อังกฤษ ดิวิชั่น 2
22:00 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 2-2 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
22:00 เชลแน่ม ทาวน์ 3-1 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์
22:00 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 0-2 ทรานเมียร์ โรเวอร์
22:00 คราวเลย์ ทาวน์ 0-3 ลินคอล์น ซิตี้
22:00 กริมสบี้ ทาวน์ 0-0 บิวรี่
22:00 แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ 2-2 สตีฟเนจ โบโรห์
22:00 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 1-2 ครูว์ อเล็กซานดร้า
22:00 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 2-0 เยโอวิล ทาวน์
22:00 น็อตต์สเคาน์ตี้ 0-1 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้
22:00 พอร์ทเวล 0-2 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
22:00 สวินดอน ทาวน์ 4-0 มอร์แคมบ์
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ
22:00 บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ 1-2 ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์
22:00 คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส 0-1 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด
22:00 ดาร์ทฟอร์ด 2-2 แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์
22:00 อีสต์บอร์น โบโรห์ 0-0 บาธ ซิตี้
22:00 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ 3-2 อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด
22:00 อ็อกฟอร์ด ซิติ้ 4-1 ดัลลิช แฮมเลต
22:00 เซนต์ อัลบัน ซิตี้ 1-2 กลูเซสเตอร์ ซิตี้
22:00 ทรูโร ซิตี้ 0-3 เชล์มสฟอร์ด ซิตี้
22:00 วีลด์สโตน เอฟซี 1-0 ชิพเพนแฮม ทาวน์
22:00 เวสตัน ซูปเปอร์ มารี 0-1 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด
22:00 วอคกิ้ง 0-1 Slough Town
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ
22:00 แอชตัน ยูไนเต็ด 0-3 บลายท์ สปราตันส์
22:00 แบล็คเลย์ ทาวน์ 3-1 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์
22:00 ชอร์เล่ย์ เอฟซี 3-0 เลมิงตัน
22:00 ครูซอน แอชตัน เอฟซี 3-1 เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์
22:00 เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด 1-0 กุยเซลีย์
22:00 นูเนียตัน โบโรห์ 1-2 ดาร์ลิงตัน
22:00 เซาธ์ปอร์ท เอฟซี 2-2 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู
22:00 สเปนนีมูร์ ทาวน์ 1-1 อัลเฟรตัน ทาวน์
22:00 ยอร์ค ซิตี้ 2-2 บอสตัน ยูไนเต็ด
เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ
22:00 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 2-3 เอเอฟซี ฟิลด์
22:00 เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด 1-2 เลย์ตัน โอเรียนท์
Spanish Segunda Division B
22:00 เอสซีดี ดูรานโก้ 1-2 กาลาฮอร์รา
23:30 ซาลามังก้า 3-1 ฟูเอนลาบราดา
00:00 อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ 0-1 ซีดี ตูเดลาโน่
00:00 เรอัล โซเซียดาด บี 1-2 เอสดี อมอเรเบียต้า
01:00 เอร์กูเลส 1-0 ยูอี โอลอต
01:30 ยูเนี่ยน แลงเกรโอ 0-0 ซีดี วิคตอเรีย(สเปน)
Scottish Championship
22:00 ดันดี ยูไนเต็ด 2-1 อัลลัว แอทเลติค
สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1
22:00 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด 1-0 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก
22:00 อีสต์ ไฟฟ์ 0-2 เบรซิน ซิตี้
22:00 มอนโทรส 2-0 สเตนเฮาส์มัวร์
22:00 เรธโรเวอร์ส 4-1 ดัมบาร์ตัน
22:00 สแตรนแรร์ 0-0 อาร์บรอท
สก็อตแลนด์ ลีก 2
22:00 ไคลด์ 2-1 แอนนัน แอธเลติก
22:00 เอลจิน ซิตี้ 0-2 อัลเบี้ยน โรเวอร์
22:00 สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน 1-0 เบอร์วิค เรนเจอร์ส
22:00 คาวเดนบีท 0-0 ควีนส์ ปาร์ค
22:10 อีดินเบิร์ก ซิตี้ 0-0 ปีเตอร์เฮด
Mexico Youth U20
22:00 เกเรตาโร่ (ยู20) 0-0 โตลูกา(ยู 20)
พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
22:00 เลบานเต้(หญิง) 0-4 แอตเลติโก้ มาดริด(หญิง)
00:00 บาร์เซโลน่า(หญิง) 3-0 Colegio Aleman Valencia Women
Scotland Bells Challenge Cup
23:30 คอนนาห์ คิวเอ็น เอฟซี 1-3 รอสส์ เคาน์ตี้
อิตาลี เซเรีย บี
00:00 เลชเช่ 7-0 อัสโคลี่
Mexico Segunda Division
08:10 Irapuato 5-0 คลับ อเมริกา 2
Saudi Arabia League
00:05 อัล ฮิลาล 0-0 โอฮูด มีดินา
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
00:30 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ 3-1 กิมนาไซ เมนโดซ่า
02:00 ชาคาริตา จูเนียร์ส 3-1 กิลเลอร์โม่ บราวน์
05:00 เทมเปอร์ลีย์ 2-1 แอดเตริโค ราแฟล่า
06:30 ซานตา มาริน่า 1-2 เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี
Serbia Prva Liga
00:30 โบแร็ค คาแค็ก 0-1 เอฟเค ทราจัล
UEFA - EURO U21 Qualifying
01:00 แอลเบเนีย(ยู 21) 1-2 ตุรกี(ยู 21)
Brazil Campeonato Paulista B
01:00 อา โซ ซานต้า เอสพี 0-1 เตาบาแต
01:00 Atibaia 2-1 เซอร์เทาซินโญ่
03:00 อินเตอร์ เด ลีเมย์รา 3-1 ลิเนนเซ่(บราซิล)
Brazil Campeonato Paulista C
01:00 โอซาสโก้ 1-2 โนโรเอสเต้
01:00 ริโอ เพรโต 1-2 เออี เวโล คลับ เอสพี
01:00 พรีมาเวร่า 1-0 เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี
Brazil women's League
01:00 ฟลาเมงโก/อาร์เจ(ญ) 10-0 อีซี วิตอเรีย (ญ)
03:00 Internacional Women 7-0 เซา ฟรานซิสโก ( ญ )
06:30 Foz Cataratas (w) 2-0 วิตอเรีย บีเอ (ญ)
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
01:15 ปิราต้า เอฟซี 2-0 เอฟบีซี เมลการ์
03:30 อินติกัส เดปอร์เตส 2-0 เอเลี่ยนซา ลิม่า
05:45 อคาเดเมีย กันโตเลา 0-0 สปอร์ติ้งคริสตัล
08:00 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส 1-1 Alianza Universidad
Brazil Campeonato Gaucho Youth
01:30 Internacional/RS U20 0-0 Novo Hamburgo(U20)
อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
02:00 เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ 5-1 ดานูบิโอ เอฟซี
02:00 แรมปรา จูเนียร์ 2-0 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ
02:00 ซีเอยูเวนตูเด้ เลื่อน เซอร์โร ลาร์โก
05:00 ซีเอ เพนาโรล 2-2 สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ
Bolivia Liga de Futbol Prof
02:00 เดสตรอย์เยร์ส 2-1 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์
04:15 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ 2-0 นาซิอองนาล โปโตซี
Argentina Prim B Metropolitana
02:00 ทริสแทน ซัวเรส 0-0 ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์
05:00 คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ 1-1 เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส
05:05 แอตเลติโก้ แอตแลนต้า 1-0 ออล บอยส์
Brazil Campeonato Goiano Division
02:00 วิลา โนวา 2-0 แคร๊ค จีโอ
02:00 เอเอ อนาโปลิน่า 0-3 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่
Brasil Campeonato do Nordeste Primeira
02:00 เอบีซี อาร์เอ็น 0-0 วิตอเรีย บีเอ
02:00 โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ 1-1 ฟอร์ตาเลซ่า
02:00 ซิเอร่า 2-1 ซานตา ครูซ (พีอี)
04:00 คอนฟิแองก้า 0-2 ซีอาร์บี มาเธอร์ ยุโรป
04:00 เนาติโก (พีอี) 2-0 อัลโต/พีไอ
Argentina group C Tebolidun League Manchester
02:00 Villa San Carlos 3-1 Berazategui
02:00 เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ 3-2 Victoriano Arenas
02:00 อิตูไซย์โง 1-1 Excursionistas
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
02:00 Real Pilar 1-0 Central Ballester
Colombia Copa Mustang B
02:00 Universitario de Popayan 3-0 ลาเนรอส เอฟซี
03:00 เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร 1-0 โบโกตา เอฟซี
Brazil Mineiluo group B League
02:00 Democrata SL/MG 0-2 เดโมคราต้า
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
02:30 เดปอร์ติโบ อันโซอาเตกี 1-3 ทรูจิลลานอส
03:00 ลาล่าเอฟซี 2-3 เดปอร์ตีโบ ลาร่า
03:00 การาโบโบ เอฟซี 2-1 เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า
03:15 ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี 0-1 FC ซาโมร่า
Venezuela Segunda Division
02:30 GV Maracay FC 3-0 ยารากุยเอฟซี
02:30 ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา 3-1 Fundacion AIFI
03:00 ทิทาเนส เอฟซี 3-2 เดปอร์ตีโบ ซูเลีย
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก
02:45 สลิโก โรเวอร์ส เลื่อน วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา
03:00 โบต้าโฟโก้ เอสพี 1-1 โอเอสเต้
03:00 โนโวริซอนติโน่ 1-1 พัลไมรัส
05:30 ซานโตส 2-0 เรดบูลล์ บราซิล
Brazil DDL
03:00 อินเตอร์ซานต้า มาเรีย อาร์เอส 2-1 กวารานี อาร์เอส
Argentinian Cup
03:10 โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า 2-1 Deportivo Armenio
Colombia Copa Mustang A
03:15 เดปอร์ติโบ ปาสโต้ 1-0 มิลเลียนนาริออส
05:00 คูคูต้า เดปอร์ติโว่ 1-3 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน
05:30 เอเลี่ยนซา เพตโทรลา 1-0 เดปอร์ติโว กาลี
07:45 ดิปอร์เทส โตลิม่า 1-0 ยูเนียน แมกดาเลนา
ชิลี คัพ
03:30 Trasandino Los Andes 0-0 ซานหลุยส์ คิวโลต
03:30 ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด 1-2 ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า
03:30 เอซี โคลีนา 1-3 ซานติเอโก มอร์นิ่ง
03:30 Rengo Unido 2-3 ซีเอสวายดี บราเนกเชีย
04:00 Deportes Vallenar 2-1 ซีดี โคเปียโป เอสเอ
04:00 ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส 1-2 นูเบลนเซ่
06:00 เฟอร์นันเดซ ไวเอิล 2-2 ดิปอรเต่ส เตมูโก
Brazil Paranaense League
04:00 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 2-1 Foz do Iguacu PR
Chile Super Cup
04:00 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า 5-0 ปาเลสติโน่
El Salvador Segunda Division
04:00 Escuela DF Guazapa 1-0 Turin FESA
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
04:15 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 5-2 กัวรานี อาซุนซิยง
06:15 ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) 2-1 สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
04:55 เอฟซี ดัลลัส 2-1 โคโลราโด ราปิดส์
06:45 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 0-1 ออร์แลนโด ซิตี้
06:45 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 3-0 โคลัมบัส ครูว์
Brazil Campeonato Carioca
05:00 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 1-2 บันกู
Brazil Campeonato Gaucho Division 1
05:00 โนโว ฮามบัคโก้อาร์เอส 0-2 อินเตอร์นาซิอองนาล
07:00 เซา โจเซ่อาร์เอส 0-0 เซา หลุยซ์(อาร์เอส)
Brazil Campeonato Mineiro Division 1
05:00 ครูไซโร่ (เอ็มจี) 5-0 ซีเอ ปาโทรชินเอนเซ่
07:00 บาว อีสปอร์ตี่ คลับ 1-1 ทอมเบนเซ่
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
06:00 โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ 1-1 ซาน ลอเรนโซ่
USL Division 1
07:00 โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี 1-0 ซาน อันโตนิโอ
CONCACAF Nations League
07:00 กวาเดอลูป 0-1 มาร์ตีนิก
New Zealand Mainland Premier League
07:00 เวสเทิร์น สปริง 2-1 โคซแท็ล สปิริท
Panama Liga Nacional de Ascenso
07:00 เทาโร FC 0-0 อาราเบ้ ยูนิโด้
CONCACAF U17 Championship
07:30 เปรู ยู17 0-0 เวเนซุเอลา (ยู 17)