บ้านผลบอล ทีเด็ดบอล วิเคราะห์บอล ที่แม่นยำโดยเซียนชั้นนำพร้อมราคาบอล ตารางบอลวันนี้ที่ One2Ball

One2Ball.com คือ เว็บผลบอลสด ตารางบอลวันนี้ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์ ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ วิเคราะห์บอลทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตามราคาบอลวันนี้ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ONE2GOAL
ทีเด็ดบอลสเต็ป

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 24-05-2019

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป ออร์แลนโด ซิตี้
ต่อ 0.5 (USA MLS 06:00)
อิลเวส
รอง 0.25 (FIN D1 22:30)
อาเมียงส์
ต่อ 1 ลูก (FRA D1 02:05)
รีล ซอลต์ เลค
รอง 0.25 (USA MLS 08:00)
SV เวเฮน เวียสบาเดน
รอง 0.25 (GER D2 23:15)
มาลาก้า
ต่อ 0.5/1 (SPA D2 02:00)
CRB แม็คซิโอ
ต่ำ 2 ลูก (BRA D2 05:15)
ล็องส์
รอง 0.25 (FRA D2 22:59)
วิเทสส์
รอง 0.25 (HOL D1 01:45)
เต็ง รีล ซอลต์ เลค
รอง 0.25 (USA MLS 08:00)
SV เวเฮน เวียสบาเดน
รอง 0.25 (GER D2 23:15)
มาลาก้า
ต่อ 0.5/1 (SPA D2 02:00)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 24-05-2019

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง ก็อง
ต่อ 0.5/1 (FRA D1 02:05)
มงเปอลีเย อัชแอ็สเซ
รอง 0.5 (FRA D1 02:05)
น็องต์
ต่อ 0.5/1 (FRA D1 02:05)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ เซียน ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
236 starvip
ไข่เจียว 23 17/2/4 60.5 WlwDWWWWWW ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน)
2
54467
ชะนีดำ กับ ลิงเผือก 22 17/2/3 53.5 WwWWWwLWwW โบฮีเมี่ยนส์
3
24593
Man.u 11 23 15/3/5 53 DWWWWDWLLW ริเซสปอร์
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ เซียน ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
43577
Leganes Pisa 1/21 15 (21) 500.00
wLLWW
lLWLW
LLLWL
จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์
เอสวี ฮอร์น
แชมร็อค โรเวอร์ส
ดิฌง
โอลิมปิก มาร์กเซย
2
28431
เสกสรร โฮมชัย 2/20 15 (20) 500.00
lWWwW
LWWLW
WLWWL
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
เอไอเค โซลน่า
วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
ดันดาล์ค
แชมร็อค โรเวอร์ส
3
66107
Thanos Toshna 1/10 15 (10) 500.00
WWWLw
WWLWW
wDWLl
ล็องส์
เอฟซี เวคเกอร์ อินส์บรุค
ชีวาสสปอร์
นีมส์
วิลา โนวา
TDEDSIAM
iOS-One2Ball
Android-One2Ball

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] Super league
  14:30 Beijing Renhe Beijing Renhe VS Tianjin Teda Tianjin Teda  
  18:35 Hebei CFFC Hebei CFFC VS Jiangsu Suning FC Jiangsu Suning FC  
[วิเคราะห์บอล] เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์
  06:00 Orlando City Orlando City VS LA Galaxy LA Galaxy  
  08:00 รีล ซอลท์ เลค รีล ซอลท์ เลค VS Atlanta United Atlanta United  
  09:30 Los Angeles FC Los Angeles FC VS มอนทรีออล อิมแพค มอนทรีออล อิมแพค  
ONE2GOAL
iOS-One2Ball
Android-One2Ball

ข่าวฟุตบอล

iOS-One2Ball
Android-One2Ball
T-LIVE24TH

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ONE2GOAL

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันศุกร์ที่ 24 พฤษภาคม 2562
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
02:00 มาลาก้า เรอัล ซาราโกซ่า 1 - 5 ต่อมาลาก้า $$$
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
22:00 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค อลันยาสปอร์ 0.5/1 - 5 ต่ออิสตันบูล บูยูคเซ็ค $$$
01:00 เบซิคตัส คาซิมปาซ่า 1.5/2 - 10 ต่อเบซิคตัส $$$$
01:00 ริเซสปอร์ แทร็บซอนสปอร์ ปป - 5 รองริเซสปอร์ $$$
01:00 ชีวาสสปอร์ กาลาตาซาราย ปป - 10 รองชีวาสสปอร์ $$$
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
22:30 คูพีเอส อิลเวส แทมเปเร่ ปป - 5 รองอิลเวส แทมเปเร่ $$$
ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
22:59 ทรัวส์ ล็องส์ ปป รองล็องส์ $$$
ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 20
22:59 ฮอนดูรัส ยู20 นิวซีแลนด์(ยู 20) บวกสิบ ต่อฮอนดูรัส ยู20 $$$
22:59 กาตาร์ ยู20 ไนจีเรีย (ยู 20) 1 ต่อไนจีเรีย (ยู 20) $$$
01:30 อุรุกวัย(ยู 20) นอร์เวย์ (ยู 20) ปป ต่ออุรุกวัย(ยู 20) $$$
01:30 ยูเครน ยู20 สหรัฐอเมริกา(ยู 20) ปป - 10 รองยูเครน ยู20 $$$
ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
22:59 มลาด้า โบเลสลาฟ ฟาสตาฟ ซลิน 0.5/1 ต่อมลาด้า โบเลสลาฟ $$$
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
23:15 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน อิงโกลสตัดท์ ปป - 5 รองเอสวี เวเฮน เวียสบาเดน $$$
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
00:00 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ เอไอเค โซลน่า 0.5 - 10 รองจีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ $$$
Austria Erste Division
00:10 เอสเคยู อัมเสตทเทน ออสเตรีย ลัสเตนัว ปป รองออสเตรีย ลัสเตนัว $$$
00:10 ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) เอฟซี เวคเกอร์ อินส์บรุค ปป - 10 รองเอฟซี เวคเกอร์ อินส์บรุค $$$
00:10 เอสวี ฮอร์น เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ 0.5 - 10 ต่อเอสวี ฮอร์น $$$
00:10 คัพเฟ่นเบิร์ก FC Superfund Pasching ปป รอง FC Superfund Pasching $$$
00:10 ลาฟนิทซ์ เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ 0.5 ต่อลาฟนิทซ์ $$$$
00:10 เอฟซี ไลเฟริ่ง ดับบริวเอสจี วัตเท่น ปป - 10 รองเอฟซี ไลเฟริ่ง $$$
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
01:45 อูเทร็คท์ วิเทสส์ อาร์นเฮม ปป - 5 รองวิเทสส์ อาร์นเฮม $$$
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก
01:45 วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด ยูซี ดับลิน 1 - 10 ต่อวอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด $$$
01:45 โบฮีเมี่ยนส์ สลิโก โรเวอร์ส 0.5/1 - 10 ต่อโบฮีเมี่ยนส์ $$$
01:45 ดันดาล์ค เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก 1/1.5 - 10 ต่อดันดาล์ค $$$
01:45 เดอร์รี่ ซิตี้ ฟินน์ ฮาร์ปส์ 1 ต่อเดอร์รี่ ซิตี้ $$$
02:00 แชมร็อค โรเวอร์ส คอร์ก ซิตี้ 1 - 5 ต่อแชมร็อค โรเวอร์ส $$$
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
02:05 อาเมียงส์ แก็งก็อง 1 ต่ออาเมียงส์ $$$$
02:05 อองเช่ร์ แซงต์ เอเตียน ลบสิบ แซงต์ เอเตียน $$$
02:05 ก็อง บอร์กโดซ์ 1 - 5 ต่อก็อง $$$
02:05 ดิฌง ตูลูส 1 - 10 ต่อดิฌง $$$$
02:05 โอลิมปิก มาร์กเซย มงต์เปลลิเย่ร์ 0.5 - 10 รองมงต์เปลลิเย่ร์ $$$
02:05 น็องต์ สตารส์บูร์ก 0.5/1 - 10 ต่อน็องต์ $$$
02:05 นีซ โมนาโก ปป - 10 รองนีซ $$$
02:05 นีมส์ โอลิมปิก ลียง 0.5 - 5 รองนีมส์ $$$
02:05 แร็งส์ ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 1/1.5 - 10 รองแร็งส์ $$$
02:05 แรนส์ ลีลล์ เสมอ ต่อลีลล์ $$$$
เซเรีย บี บราซิล
05:15 ซีอาร์บี แม็คซิโอ วิลา โนวา ปป - 5 รอง วิลา โนวา $$$
07:30 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี ลอนดริน่า พีอาร์ 0.5/1 - 5 ต่อสปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี $$$
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
06:00 ออร์แลนโด ซิตี้ แอลเอ กาแลกซี่ 0.5 - 10 ต่อออร์แลนโด ซิตี้ $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันพฤหัสบดีที่ 23 พฤษภาคม 2562
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
K-National League Championship
13:00 กย็องจู เคเอชเอ็นพี 0-1 กังเนือง ซิตี้
15:00 ชางวอนซิตี้ 0-0 ม็อกโป ซิตี้
Bangladesh Premier League
17:00 มูกติยอดด้าเอสเคซี 1-4 อาบาฮานี
17:00 โนเฟล สปอร์ทติ้ง คลับ 1-3 Bashundhara Kings
Chinese Taipei Intercity League
15:00 Ming Chuan University 0-8 Tatung FC
18:00 Taiwan Power Company 1-1 Tainan City
Australia Gold Coast Reserves
15:30 Mudgeeraba SC Reserves 0-2 Coomera Reserves
Australia Gold Coast Premier League
16:00 มูดกีราบา 2-3 Coomera
Queensland U20 League
16:15 เพนินซูล่า พาวเวอร์ (ยู 20) 2-0 อีสเทิร์นซับเบิร์บส์(ยู 20)
16:30 บริสแบน ซิตี้ (ยู 20) 2-0 ซันชายน์ โคสต์ (ยู 20)
16:30 บริสแบน สไตรเกอร์ส (ยู 20) 3-1 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด (ยู 20)
กระชับมิตร (สโมสร)
16:30 เมียวดี เอฟซี (ญ) 0-1 Ispe FC (w)
16:30 Sport Education (w) 0-1 Thitsar Arman FC (w)
22:00 ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส 1-2 สปอร์ติ้ง บราก้า
22:00 เลบานเต้ ยูดี (ญ) 0-4 แคเมอรูน (ญ)
22:59 ซิมบ้า 4-5 เซบีย่า
06:30 นิวยอร์ก คอสมอส 2-1 ซังค์ เพาลี
กระชับมิตรทีมชาติ
17:00 เม็กซิโก ยู18 0-2 อังกฤษ ยู18
17:00 ยูเครน ยู18 0-0 โครเอเชีย ยู18
17:00 สเปน ยู18 1-2 สาธารณรัฐเช็ก (ยู 18)
17:00 สโลวาเกีย (ยู 18) 2-3 รัสเซีย (ยู 18)
18:00 ไอร์แลนด์ หญิง ยู 16 0-4 ABU16
06:10 อาร์เจนตินา (ญ) 3-1 อุรุกวัย (ญ)
BSWCP
17:00 Vastese Beach 2-5 ลาเมเซีย(ชายหาด)
18:15 Canalicchio Catania Beach 5-5 Sicilia Beach
20:10 เวียเรจโจ(ฟุตบอลชายหาด) 12-4 Romagna Beach
21:30 Terracina BS Beach Soccer 7-0 คาตันซาโร(ชายหาด)
22:05 กาตาเนีย บีเอส(ฟุตบอลชายหาด) 11-4 Genoa Beach
Liga de Elite
18:05 Cheng Fung 4-2 PSP Macau
20:10 Hang Sai 3-0 Benfica de Macau
Kenya Super League
19:00 Tusker 2-2 เกริโช่
19:00 เมาน์ เคนยา ยูไนเต็ด 0-2 AFC Leopards SC
Bhutan Thimphu League
19:00 Paro United 1-4 Phuentsholing United
Uzbekistan League Women
19:00 Pakhtakor Tashkent (w) 5-0 Navbahor (w)
อิรัก ลิก
20:00 Al-Hudod 0-0 อัล ฮุสเซน
02:00 อัล โชลต้า 2-3 อัล กูวา อัล จาวิย่า
รัสเซีย ดิวิชั่น 3
20:00 เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ 0-5 อูฟา บี
20:30 เชลยาบินสค์ 1-0 เอฟเค อูราล-2
21:00 วอลกา อูลยานอฟสค์ 1-0 Svard Da Boehm
22:00 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ 5-1 โนสต้า โนโวทรอย
22:30 คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ 1-3 ซิซราน-2003
Turkey 3. Ligi B
20:00 Ergene Velimese 1-0 Nevsehirspor Genclik
Argentina Reserve League
20:00 Barracas Central Reserves 1-2 Talleres Remedios Reserves
Argentina Reserve Cup
20:00 แบนฟิลด์(สำรอง) 0-1 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง)
พรีเมียร์ลีก ยูเครน
21:00 เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ 0-0 Ahrobiznes TSK Romny
Bulgaria B PFG
21:00 โบเตฟ กาเลโบโว่ 2-3 อาร์ดา
21:00 ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย 3-1 โลโคโมทีฟ โซเฟีย
21:00 Kariana Erden 2-0 โอเอฟซี ปอโมเรีย
21:00 ลิเท็กซ์ โลเวช 2-2 FC Dobrudzha
21:00 โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา 1-2 เชอร์โนโมเร็ตส์ บัลชิค
21:00 พีเอฟซี เนซีบาร์ 1-2 พีเอฟเค มอนทาน่า
21:00 พีริน บลากอเยฟกราด 1-0 โดโกเรต์ส รัซกราด 2
21:00 สตรัมส์ก้า สลาวา 2-2 ทแซร์สโค เซโล
Albania Division 2
21:00 วัลลัซเนีย 1-3 เคเอส บีริซ บอลช์
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
22:00 ชิคฮูร่า 1-2 ดินาโม บาตูมี
00:00 ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี 0-3 โลโคโมทีฟ ทบิลิซี
Norway Cup
22:00 ทรอมโซ่ ยู19 3-0 Tromsdalen U19
22:30 FK Tonsberg U19 0-1 อ็อดเกรนแลนด์ ยู19
22:59 แบรัม (ยู 19) 1-0 KFUM U19
22:59 Borgen U19 1-3 ซาร์ปสบอร์ก 08 (ยู 19)
22:59 บรานน์ ยู19 0-2 Fana U19
22:59 Nardo U19 2-0 สเตรนฮาม ทีเอฟ(ยู 19)
22:59 Stjordals Blink U19 2-3 ลีแวงเกอร์ เอฟเค ยู 19
22:59 Brodd U19 1-6 ไวกิ้งส์(ยู 19)
22:59 Floy U19 1-0 Randesund U19
22:59 Storms BK U19 5-0 Orn Horten U19
22:59 OSS TFU19 1-8 Stord U19
22:59 ฮอดด์ ยู19 6-2 อาเลซุนด์ ยู19
22:59 ฮามคาม ยู19 1-5 ลีลล์สตรอม (ยู 19)
23:30 นอร์สแตน (ยู 19) 6-0 Holmen U19
23:30 Gneist U19 3-1 Nordhordland U19
00:00 สตาร์ทคริสเตียนซาน(ยู 19) 5-1 Arendal U19
00:00 Haugesund U19 1-2 Djerv 1919 U19
00:00 คริสเตียนซุนด์ บีเค (ยู 19) 6-0 SK Herd U19
00:00 สตรอมก็อดเซต ยู19 6-7 แซนด์ฟอร์ด ยู19
00:30 Hallingdal U19 0-2 ซองดาล ยู19
00:45 Asker Fotball (U19) 0-8 วาเลเรนก้า (ยู 19)
01:00 Tiller IL U19 1-3 Namsos U19
01:00 Ullern 2 U19 1-5 เฟรดริกซ์สตรัด (ยู 19)
01:00 โรเซนบอร์ก ยู19 10-0 Innstranden IL U19
01:00 เอ็มจอนดาเลน (ยู 19) 3-0 Toll U19
01:15 รัวฟอสส์ ยู19 0-1 คอนสวิงเกอร์ ยู19
Finland Kolmonen
22:30 ตูยูซูล่า 4-1 HooGee
22:59 FJK 3-0 Loiske
22:59 PaiHa 0-1 RaiFu
23:15 Atlantis II 4-1 พุยยุ เฮลซิงกิ
23:20 โซโว 0-0 Aifk Turku
00:00 ทีพีวี/2 4-1 ACE
00:15 ไวคิงกิต 2 0-2 เฮอร์โต
ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 20
22:59 ตาฮิติ ยู20 0-3 เซเนกัล (ยู 20)
22:59 เม็กซิโก(ยู 20) 1-2 อิตาลี ยู20
01:30 โปแลนด์ ยู20 0-2 โคลัมเบีย(ยู 20)
01:30 ญี่ปุ่น ยู20 1-1 เอกวาดอร์ ยู20
นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น
22:59 ยูลเลิร์น เอฟซี 0-1 สตรอมก็อดเซ็ท
22:59 เเฮนน่า 1-4 ไวกิ้ง เอฟเค
22:59 อาซาเน่ ฟุตบอล 0-2 เอสเค บรานน์
22:59 Sunndal 0-4 โมลด์
ลัตเวีย คัพ
22:59 Jaunba / Upesciems 2-1 Jurmalas SS
Estonia Esi Liiga
22:59 เอฟซี เอลวา 1-0 Kohtla-Jarve JK Jarve
22:59 ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 0-0 ทาร์ตู เจเค มัก 2
22:59 เลวาเดีย เอฟซี ทัลลินน์ 2 0-3 วาปรัส ปาร์นู
Estonia Teine Liiga
22:59 นอมเม่ เจเค คาลจู 2 1-0 Vandra JK Vaprus
Estonia II Liiga
22:59 FC Joker Raasiku 1-0 เอฟซี โคเซ่
Slovenia women's League
22:59 NK Primorje (w) 2-5 ZNK Cerklje (w)
ISR WC
23:30 เอเอส มหาวิทยาลัยเทลอาวีฟ ( ญ 3-1 Maccabi Kishronot Hadera Women
Senegal Premier League cup
23:30 Diambars 1-1 US Goree
Russia Division 3
23:54 Dinamo St Petersburg B 2-1 SS-2 VO Zvezda St. Petersburg
00:26 Mashtekh 1-3 Neva-Legirus St Petersburg
เซอร์เบีย คัพ
00:00 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 0-1 ปาร์ติซาน เบลเกรด
พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
00:00 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว 2-0 สลาเวีย โซเฟีย
Sweden Div 3 Mellersta
00:00 Lidkopings FK 1-1 ไอเค กัวติออส
Sweden Damallsvenskan
00:00 ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) 2-1 IF Limhamn Bunkeflo Women
Faroe Islands Cup
00:00 ไวกิงเกอร์ โกตู 0-0 Skala Itrottarfelag
NOR D4
00:00 Vardeneset 2-1 สเตล โจร์เพลแลนด์
Argentina group C Tebolidun League Manchester
00:00 เบรัสเตกี 2-0 สปอร์ตติโว่บาร์รากัส
Guatemala Liga Nacional
00:00 ซีดี มาลากาเตโก 0-1 แอนติกา จีเอฟซี
Sweden 3.div Mellersta Norrland
00:30 Trollhattans BoIS 2-3 Tidaholms GoIF
Namibia Premier League
00:00 FC Civics 1-2 Tura Magic FC
Sweden Division 1
00:30 สค็อปดี้ เอไอเค 2-2 เอฟซีโทรลฮัทตัน
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
00:30 กาซ เมตาน เมดิอัส 4-0 ซีเอส โวลุนทารี
Switzerland Challenge League
01:00 เคียสโซ 0-1 อารัว
01:00 SC เครียนส์ 0-2 ลัวซานนี สปอร์ท
01:00 เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา 1-4 วินเตอร์ทูร์
01:00 เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น 2-0 เอฟซี วิล 1900
01:00 วาดุซ 1-5 เซอร์เวตต์
โอมาน ลีก
01:00 มาจิส 1-3 ดูฟาร์
01:00 อัล โอรูบา 3-1 ซาฮัม
01:00 มัสแคท 2-3 โซฮาร์ คลับ
Iceland Division 2
01:00 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ 5-1 ยูเอ็มเอฟ วิเดียร์
Austria Landesliga
01:00 เครมเซอร์ เอสซี 2-1 Ardagger
Brazil Campeonato U19
01:00 Nacional AC U19 1-1 Rolandia EC U19
Brazil Campeonato Paulista Youth
01:00 กอริติบ้า(ยู 23) 3-2 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(ยู 23)
01:00 อีซี วิตอเรีย(ยู 23) 1-1 Corinthians U23
01:00 ฟิเกอร์เร้นซ์(ยู 23) 2-1 เกรมิโออาร์เอส(ยู 23)
01:00 โกยาส(ยู 23) 2-1 ซานโตส(ยู 23)
01:00 Ponte Preta U23 0-1 อาไว เอฟซี(ยู 23)
01:00 สปอร์ เรซิเฟ่(ยู 23) 0-1 ปารานา พีอาร์ / ยุ 23
01:00 ยูเวนตูเด้ อาร์เอส (ยู 20) 1-2 SERC Brasil U20
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
01:30 สตุ๊ตการ์ต 2-2 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
Scottish Championship
01:45 ดันดี ยูไนเต็ด 0-0 เซนต์ เมียร์เรน
Bolivia Liga de Futbol Prof
02:00 สปอร์ต บอยส์ 1-2 โบลิวาร์
Baba U17 cup
02:00 โครินเธียนส์ (ยู 19) 3-0 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ยู 17
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1
02:15 ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง 1-3 ฟจอลเนอร์
02:15 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ 2-4 ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค
02:15 ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก 0-0 เคฟลาวิค
Iceland 3 Deild
03:00 KH Hlidarendi 1-2 Vaengir Jupiters
03:00 KV Vesturbaer 5-1 Alftanes
03:00 HotturHuginn 3-0 เอ็นเฮอร์จิ
Iceland 4 Deild
03:00 Kongarnir 0-8 KFR Hvolsvollur
03:00 Arborg 2-0 Hond Midasar
03:00 Isbjörninn 2-4 อีเมียร์
Haiti Division 1
03:00 Racing FC des Gonaives 0-0 Arcahaie FC
Gambia GFA League
03:30 Marimoo 0-0 Fortune FC
โคปา ซูดาเมริกาน่า
05:15 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 2-0 เดปอร์ตีโบ ลาร่า
05:15 มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ 0-0 เซอโร่ มอนเตวิเดโอ
07:30 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล 5-0 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า
07:30 ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) 4-1 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน
07:30 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส 1-0 ดิปอร์เทส โตลิม่า
บราซิล คัพ
06:00 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 3-1 เอสซี เปซานดู (พีเอ)
Brazil DDL
06:00 CS Esportivo AL 1-2 ยาปิรันก้า PE
BRA D4
06:15 อินเตอร์ปอร์โต้ เอฟซี 2-3 Tocantinopolis
Colombia Copa Mustang B
07:00 เดปอร์เตส ควินดิโอ 3-0 ลาเนรอส เอฟซี
USA National Premier Soccer League
07:00 เท็กซัส ยูไนเต็ด 1-1 มิสซิสซิปปี้ บริล่า
Argentina Santa Fe Cup
07:00 Atletico Carcarana 1-1 Sportivo Las Parejas
Brasil Campeonato do Nordeste Primeira
07:30 ฟอร์ตาเลซ่า 1-0 โบตาโฟโก้ พีบี