บ้านผลบอล วิเคราะห์บอลวันนี้ ตารางบอลพร้อมผลบอลสด และราคาบอล One2Ball

บ้านผลบอล ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตาม วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ONE2GOAL
ทีเด็ดบอลสเต็ป

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 22-08-2019

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม
สูง 2.5/3 (UEFA EL 00:30)
เอสปันญ่อล
ต่อ 1.5 (UEFA EL 02:00)
KAA เก้นท์
สูง 2.5 (UEFA EL 01:30)
ซูดูว่า
รอง 0.5 (UEFA EL 00:00)
โมลด์
รอง 0.25 (UEFA EL 02:00)
คาราบัค
ต่อ 1.5 (UEFA EL 01:45)
ลูโดโกเรต์ส รัซกราด
ต่อ 0.5/1 (UEFA EL 00:30)
บราก้า
ต่อ 0.5/1 (UEFA EL 01:45)
อปอลลอน ลิมาสซอล
รอง 1/1.5 (UEFA EL 01:30)
เต็ง ซูดูว่า
รอง 0.5 (UEFA EL 00:00)
โมลด์
รอง 0.25 (UEFA EL 02:00)
คาราบัค
ต่อ 1.5 (UEFA EL 01:45)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 22-08-2019

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง สโลวาน บราติสลาวา
รอง 0.5 (UEFA EL 02:00)
เอฟซี แอสตาน่า
ต่อ 0.5 (UEFA EL 21:00)
เออีเค เอเธนส์
ต่อ 0.25 (UEFA EL 01:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ เซียน ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
48686
สมศักดิ์ พัตรลิดานนท์ 21 18/1/2 66 WWLWWWWWWW -
2
67182
Kan Bakk 20 15/1/4 51.5 wLWWWWLLWw -
3
45774
คมสันต์ สีผาด 20 14/2/4 50 wWWLWlWWWW -
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ เซียน ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
61523
จ้อย คอนเฟิร์ม 2/15 15 (15) 531.25
lWDLL
LwLWL
LWlDl
-
-
-
-
-
2
59714
พยากรณ์ พิมวานันธ์ 1/20 15 (20) 500.00
LLWWL
LLLlW
WLWLW
-
-
-
-
-
3
66640
Chalongchai Yenjai 1/20 15 (20) 500.00
WWwDL
LLWWW
lWLWL
-
-
-
-
-
iOS-One2Ball
Android-One2Ball
หวยออนไลน์

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] ยูโรปา ลีก
  02:00 โตริโน โตริโน VS วูล์ฟแฮมป์ตัน วูล์ฟแฮมป์ตัน  
ONE2GOAL
iOS-One2Ball
Android-One2Ball

ข่าวฟุตบอล

“อิคาร์ดี้”จุดยืนเดิมม้าลายเท่านั้น-นาโปลีเบื่อรอเบนล่า’ญอเรนเต้’

“อิคาร์ดี้”จุดยืนเดิมม้าลายเท่านั้น-นาโปลีเบื่อรอเบนล่า’ญอเรนเต้’

เมาโร อิคาร์ดี้หัวหอกกลัวภรรยาของ"งูใหญ่"อินเตอร์ มิลานยังคงยืนกรานต้องการย้ายไป"ม้าลาย"ยูเวนตุสเท่านั้นทำให้"อัซซู...
iOS-One2Ball
Android-One2Ball
T-LIVE24TH

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ONE2GOAL
หวยออนไลน์

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันพฤหัสบดีที่ 22 สิงหาคม 2562
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
ยูฟ่า ยูโรปาลีก
21:00 โลโคโมทีฟ อัสตานา บาเต้ โบริซอฟ 0.5 ต่อโลโคโมทีฟ อัสตานา $$$$
22:00 เอฟซี อแวน อคาเดมี่ เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ ปป - 5 รองเอฟ 91 ดูเดแล็งก์ $$$
00:00 มัลโม่ เอฟเอฟ บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ 1/1.5 รองบีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ $$$
00:00 ซูดูว่า เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 0.5 รองซูดูว่า $$$
00:30 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 1/1.5 ต่อเฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม $$$$
00:30 โดโกเรต์ส รัซกราด มาริบอร์ 1 - 10 ต่อโดโกเรต์ส รัซกราด $$$
00:45 เอฟซี โคเปนเฮเกน ริก้า เอฟซี 1.5/2 - 10 ต่อเอฟซี โคเปนเฮเกน $$$
01:00 เออีเค เอเธนส์ แทร็บซอนสปอร์ ปป รองแทร็บซอนสปอร์ $$$
01:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ กลาสโกว์ เรนเจอร์ส ปป - 5 ต่อกลาสโกว์ เรนเจอร์ส $$$
01:30 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี 1/1.5 รองอปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี $$$
01:30 อาแซด อัลค์มาร์ รอแยล อันท์เวิร์พ 0.5/1 - 5 ต่ออาแซด อัลค์มาร์ $$$
01:30 สเตอัว บูคาเรสต์ วิตอเรีย กิมาไรส์ ปป - 5 รองสเตอัว บูคาเรสต์ $$$
01:30 สตารส์บูร์ก ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต ปป รองสตารส์บูร์ก $$$
01:30 เคเอเอ เกนท์ ริเยก้า 0.5/1 ต่อเคเอเอ เกนท์ $$$$
01:45 สปอร์ติ้ง บราก้า สปาร์ตัก มอสโก 1 - 10 ต่อสปอร์ติ้ง บราก้า $$$$
01:45 ลินฟีลด์ เอฟซี คาราบัค 1.5 - 10 ต่อคาราบัค $$$
01:45 เซลติก เอไอเค โซลน่า 1/1.5 - 10 รองเอไอเค โซลน่า $$$
02:00 เอสปันญ่อล ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 1.5/2 - 10 ต่อเอสปันญ่อล $$$$
02:00 ปาร์ติซาน เบลเกรด โมลด์ 0.5 - 5 รองโมลด์ $$$
02:00 โตริโน่ วูล์ฟแฮมป์ตัน ปป - 5 รอง วูล์ฟแฮมป์ตัน $$$
02:00 สโลวาน บราติสลาวา พีเอโอเค ซาโลนิก้า 0.5 - 5 รองสโลวาน บราติสลาวา $$$
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
22:30 ทีพีวี แทมเปเร่ มูซ่า ปป รองมูซ่า $$$
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
00:00 สคีด ออสโล สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 0.5 ต่อสตาร์ต คริสเตียนเซ่น $$$$
โคปา ลิเบอตาดอเรส
05:15 ริเวอร์เพลท เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 1.5 - 10 ต่อริเวอร์เพลท $$$
โคปา ซูดาเมริกาน่า
07:30 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) 0.5/1 ต่อ สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา $$$
เซเรีย บี บราซิล
07:30 บรากันติโน้ กอริติบ้า พีอาร์ 0.5 ต่อบรากันติโน้ $$$
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
08:30 แคนซัส วิซาร์ดส์ มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี 0.5/1 ต่อแคนซัส วิซาร์ดส์ $$$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันพุธที่ 21 สิงหาคม 2562
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
New Zealand NRFL Premier Division Women
13:15 มหาวิทยาลัยโอทาโก เอเอฟซี (ญ) 4-1 Mosgiel AFC Women
Indonesia Liga 3
13:45 Persimura Musi Rawas 1-1 PS Palembang
13:45 Muba United 4-0 PS Banyuasin
15:15 Protaba Bantul 1-0 UAD FC
15:30 บีอาร์ ยูเอสเอ็ม เซอมารัง 1-1 Persiku Kudus
15:30 Persibangga Purbalingga 0-0 Persekat Kabupaten Tegal
15:30 Persitema Temanggung 2-0 Persegal Kota Tegal
15:30 PSISra Sragen 0-1 Persebi Boyolali
15:30 Persipur Purwodadi 2-0 Persikama Magelang
16:00 Ababil United 0-3 ลัมปุง ยูไนเต็ด
กระชับมิตรทีมชาติ
14:00 โรมาเนีย (ญ) ยู19 1-3 ยูเครน (ญ) ยู19
22:00 ลัตเวีย(ยู 18) 2-3 ฮังการี (ยู 18)
22:00 มาซิโดเนีย (ยู 18) 1-2 ยูเครน (ยู 18)
Women’s ASEAN Football Championship
15:00 มาเลเซีย (ญ) 5-0 ติมอร์-เลสเต(ญ)
18:00 ไทย(ญ) 4-2 ฟิลิปปินส์ (ญ)
Indonesia Division 1
15:30 เพอเซอแรง เซอแรง 0-1 ศรีวิจาย่า เอฟซี
Myanmar U21 League
15:30 เซาเทิร์น เมียนมา ยูไนเต็ด (ยู 21) 2-2 MFF Youth U21
16:00 Ayeyawady Utd U21 2-1 ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด เอฟซี (ยู 21)
16:00 ฉาน ยูไนเต็ด (ยู 21) 3-2 ดากอน เอฟซี (ยู 21)
Malaysia Challenge Cup
15:45 เซอลาโงร์ ยูไนเต็ด 2-3 ตรังกานู บี
Malaysia U19 Cup
15:45 กลันตัน (ยู 19) 0-2 เตรังกานู(ยู 19)
16:35 เซอลาโงร์ เอฟเอ (ยู 19) 0-1 พีเคเอ็นเอส เอฟซี (ยู 19)
19:45 เปรัก(ยู 19) 4-0 เพทาลิง จายา ซิตี้ (ยู 19)
รัสเซีย คัพ
16:00 เอฟเค ชิต้า 0-1 ลุช เอเนอร์จีย่า
20:00 อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ 2-1 โรเตอร์ โวลโกกราด
21:00 เอฟซี อรารัต มอสโก 0-3 โวลก้า นิชนีย์นอฟโกร็อด
22:00 เวเลส 2-2 ตอร์ปิโด มอสโก
22:00 Akron Togliatti 1-1 มอร์โด้เวีย ซารานสค์
22:00 เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ 3-0 ตอร์ปิโด อาร์มาเวียร์
22:00 Inter Cherkessk 2-5 เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่
22:30 ซัลยุต 1-3 เฟเคิล
22:30 FK Leningradets 1-2 บัลติก้า
22:30 FK Zvezda Ryazan 1-4 เชอตาโนโว มอสโก
22:30 คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ 2-0 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์
22:30 ชินนิค ยาโรสลาฟ 1-0 เทคสติลชิค อีวาโนโว
22:59 เอฟเค คิมกี้ 4-1 อแวนการ์ด คุร์สค์
Germany Youth U19 League
16:00 เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19) 3-1 เอาก์สบวร์ก(ยู 19)
16:00 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) 1-1 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19)
19:00 อิงโกลสตัดท์ (ยู 19) 1-2 คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 19)
20:00 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 19) 0-1 ไกเซอร์สเลาเทิร์น(ยู 19)
21:00 มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19) 2-1 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19)
22:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19) 5-2 มักเดเบิร์ก(ยู 19)
22:30 ดินาโม เดรสเดน(ยู 19) 6-0 ชามนิตเซอร์ ยู19
22:30 ฮัมบูร์กเอสวี(ยู 19) 0-3 ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19)
22:59 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 19) 3-1 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ยู 19)
22:59 โคโลญจน์ (ยู 19) 2-0 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19)
22:59 เอสวี โบรุสเซีย วัปเปอร์ทาเลอร์ (ยู 19) 2-0 อาเค่น ยู19
22:59 โคโลญจน์ วิคตอเรีย ยู19 1-0 ชาลเก้ 04 (ยู 19)
22:59 แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) เลื่อน เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (ยู 19)
22:59 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส เอสวี (ยู 19) 0-0 เอฟซี ไฮเดนไฮม์ (ยู 19)
22:59 อลุม ยู19 0-1 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19)
23:30 ซังค์ เพาลี (ยู 19) 0-5 แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19)
00:00 อาร์มีเนียบีเลเฟลด์(ยู 19) 3-1 พรูเบน มุนสเตอร์ ยู19
00:00 ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 19) 4-1 โอเบอร์เฮาเซ็น(ยู 19)
00:00 โฮลสไตน์ คีล (ยู 19) 4-2 นีนดอร์เฟอร์ ทีเอสวี (ยู 19)
Thai Division 2 League
16:00 กำแพงเพชร 0-2 แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี
16:00 มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี 2-2 บีทียู ยูไนเต็ด
16:00 เมืองกาญจน์ยูไนเต็ด 2-1 มาบตาพุด ระยอง เอฟซี
16:00 เอฟซี ภูเก็ต 1-1 นราธิวาส เอฟซี
16:00 วิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ 1-1 ตรัง เอฟซี
17:00 จามจุรี ยูไนเต็ด เอฟซี 3-1 ราชประชา เอฟซี
17:00 เชียงราย ซิตี้ 1-5 ขอนแก่น ยูไนเต็ด
18:00 บางกอก เอฟซี 2-2 ลำพูน วอร์ริเออร์
18:00 นครปฐม เอฟซี 7-2 ทหารบก เอฟซี
18:30 ฉะเชิงเทรา 1-0 สระแก้ว ซิตี้
Thailand Division 4
16:00 แอร์ ฟอร์ซ โรบินสัน เอฟซี 4-1 บ้านคุณแม่เอฟซี
16:00 เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด 1-3 โปลิศ เทโร เอฟซี 2
16:00 Pathumthani zeny 3-3 เมืองทอง ยูไนเต็ด 2
16:00 รังสิต ยูไนเต็ด 1-1 มหาวิทยาลัยรังสิต เจดับบลิว เอฟซี
16:00 มหาวิทยาลัยธนบุรี 3-0 แอร์ฟอร์ซ ยูไนเต็ด 2
18:00 แบงค็อก ยูไนเต็ด 2 2-0 สยาม เอฟซี
Laos Division 1
16:00 Vientiane FT 0-3 ลาว โปลิศ เอฟซี 2
ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
16:30 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน 3-3 ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด
16:30 South Coast Wolves 0-1 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส
ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก
16:30 แกรนท์ดิสเทลเอสซี 1-1 ทารินก้า โรเวอร์
Australia Queensland Premier League
16:30 โกลด์ โคสต์ ไนท์ 3-0 เวสต์เทิร์น ไพร์ด
Australia FFA Cup
16:30 เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี 1-5 นิวคาสเซิล เจ็ทส์
16:30 บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี 2-3 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด
16:30 มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ 1-2 เมลเบิร์น ซิตี้
16:30 มอร์แลนด์ เซบราส 4-0 แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี
TAS Premier League
16:30 เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ 6-2 ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก
Queensland U20 League
16:30 เพนินซูล่า พาวเวอร์ (ยู 20) 0-1 บริสเบน รอร์ (ยู 20)
Australia Victorian Premier League U20
16:45 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20) 1-2 โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20)
India Shillong Premier League
17:00 Rangdajied United 0-0 Nongrim Hills
Australian cloth
17:30 นอร์ธ สตาร์ 1-3 เนอร์เล่ย์ เอฟซี
Australia Women Brisbane Premier League
17:30 The Lakes (W) 5-0 ทารินก้า โรเวอร์(ญ)
ไทย ดิวิชั่น 1
17:45 อาร์มี่ ยูไนเต็ด 1-2 ระยอง เอฟซี
18:00 โปลิศ เทโร เอฟซี 1-1 ไทย-ฮอนด้า เอฟซี
18:00 ศรีสะเกษ เอฟซี 3-2 ราชนาวีสโมสร
18:30 อยุธยา เอฟซี 1-2 อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด
19:00 ขอนแก่น เอฟซี 3-2 กรมศุลกากร เอฟซี
19:00 หนองบัวลําภู 3-1 อุดรธานี
19:00 เกษตรศาสตร์ เอฟซี 2-1 สมุทรสาคร เอฟซี
20:00 JL Angmai Lian Zhi 0-1 ลำปาง เอฟซี
20:00 บางกอกกล๊าส เอฟซี 1-0 แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี
Belarus Womens Premier League
18:00 โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ) 11-0 Fk BOTSOR Brest (w)
อุซเบกิสถาน คัพ
19:00 กอเตปา เทสฮ์เกนท์ 3-4 โอทีเอ็มเค อัลมาลิค
21:15 ซอกเดียน่า จิซาค 1-2 บุนยอดกอร์
All Africa Soccer
19:00 มาลี (ยู 20) 3-0 บุรุนดี (ยู 20)
22:59 กานา (ยู 20) 0-1 เซเนกัล (ยู 20)
Woman
19:00 แซมเบีย ( ญ ) ยู 20 เลื่อน แอฟริกาใต้ (ญ) ยู 20
22:59 ไนจีเรีย (ญ) ยู20 1-1 คาเมรูน ( ญ ) ยู 20
England U23 1.Liga
19:00 ครูว์อเล็กซานดร้า(ยู 23) 0-1 คริสตัล พาเลซ(ยู 23)
Argentina Reserve League
19:00 General Lamadrid Reserves 3-1 Real Pilar Reserves
20:00 El Porvenir Reserves 2-2 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล (สำรอง)
20:00 Argentino Merlo Reserves 3-0 San Martin Burzaco Reserves
20:15 Sportivo Italiano Reserves 0-0 Lujan Reserves
22:00 Excursionistas Reserves 3-0 CS Dock Sud Reserves
01:00 Berazategui Reserves 2-1 เดปอร์ติโว ลาเฟร์เรเร่(สำรอง)
Bhutan Thimphu League
19:00 Druk United 0-2 ทรานสปอร์ท ยูไนเต็ด เอฟซี
AFC คัพ
19:45 อาบาฮานี 4-3 เอฟริล 25 สปอร์ต คลับ
มาเลเซีย คัพ
20:00 พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ 2-2 เซลังกอร์ พีบี
Armenia Division 2
20:00 Ani Yerevan 0-3 พิวนิค บี
20:00 FC Torpedo Yerevan 2-8 อรารัต เยเรวาน 2
20:00 FC West Armenia 3-2 Lernayin Artsakh
22:15 Urartu II 2-1 Se Wan Boy
Germany Youth U17 League
20:00 เอาก์สบวร์ก (ยู 17) 4-1 คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 17)
20:00 แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 17) 3-0 คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 17)
21:30 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส(ยู 17) 1-0 Hallescher FC U17
22:59 โบคุ่ม (ยู 17) 1-1 SV Lippstadt U17
22:59 มึนเช่นกลัดบัค (ยู 17) 1-0 Wuppertaler SV Borussia U17
22:59 ดอร์ทมุนด์ (ยู 17) 0-0 เอฟซี ชาลเก้ 04 (ยู 17)
22:59 เอฟซี เฮนเนฟ 05(ยู 17) 1-1 ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 17)
22:59 เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น (ยู 17) 3-0 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 17)
22:59 SV Darmstadt U17 0-5 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 17)
22:59 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 17) 1-0 เอสซี ไฟร์บวร์ก(ยู 17)
22:59 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส (ยู 17) 0-1 เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 17)
22:59 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 17) 4-3 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 17)
22:59 ดินาโม เดรสเดน (ยู 17) 2-1 เชมนิตเซอร์(ยู 17)
23:30 พรอยเซ่น มึนสเตอร์(ยู 17) 1-2 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ยู 17)
23:30 เนิร์นแบร์ก (ยู 17) 0-5 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(ยู 17)
23:30 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (ยู 17) 2-5 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17)
00:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 17) 3-0 ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวก์ (ยู 17)
ลัตเวีย คัพ
21:00 บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ 1-2 เจลกาว่า
22:59 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก 1-2 ริกาสฟุทโบลา สโกลา
กระชับมิตร (สโมสร)
21:00 Ci Group Buca 1-2 นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์
21:30 Digenis Ypsonas 2-0 อาริส ลิมาสซอล
21:40 Agia Napa 2-1 โอโมเนีย อราดิปปู
22:00 AO Sellanon 0-2 ตริคาล่า
22:00 Achaiki 2-1 PAO Vardas
22:00 Haravgiakos 0-0 AS Ano Mera
22:45 AO Episkopis Rethymno 3-0 Panakrotiriakos
22:45 Iraklis Psachna 4-2 AO Avlonariou
22:59 เลบานเต้ ยูดี (ญ) 5-1 มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ)
22:59 NK Vatrogasac Zdenci 1-0 NK Sava Zagreb
00:00 แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส 2-1 เรอัล บายาโดลิด บี
00:15 อัล-อราบิคลับ (คูเวต) 2-0 อัล-อาห์ลี (บาห์เรน)
00:30 Hoogstraten VV 3-5 เดสเซล สปอร์ต
01:00 โฟซ โด อีกัวสุ พีอาร์ (ยู 23) 4-1 AA Batel U23
01:30 เรอัล เบติส ( ญ ) 2-1 ซานตาเทเรซา ซีดี (ญ)
01:30 ซีเอ็มดี ซาน ฮวน 2-2 Castilleja CF
01:30 อาร์ซีดี คาราบันเซ่ 1-0 เลกาเนส(ยู 19)
01:30 ซีดี โคเรีย 4-2 CP Malpartida
02:00 Rebordosa 3-1 Grijo
กาตาร์ ลีก
21:20 อัล ซาดด์ 4-1 อัล วาครา
23:30 กาตาร์ เอสซี 1-2 เลคห์วิย่า
Slovakia 3.Liga
21:30 TJ Banik Kalinovo 1-0 Cadca
21:30 วีทีเจ มาร์ติน 4-1 SK Pramen Kovacova
21:30 Liptovska Stiavnica 5-0 MFK Zarnovica
21:30 ริมาฟสก้า โซโบต้า 2-2 Rakytovce
21:30 Jednota Banova 2-0 เอ็มเอฟเค โลโคโมติว่า สโวเลน
21:30 FTC Filakovo 0-0 TJ Tatran Oravske Vesele
21:30 Namestovo 1-1 SKM Liptovsky Hradok
22:00 FK Svidnik 1-2 TeslaStropkov
สโลวาเกีย คัพ
22:00 Demjata 1-2 Sarisske Michalany
22:00 TJD Pribelce 1-2 เคเอฟซี โคมาร์โน
22:00 Hornad Zdana 1-1 Mladost Kalsa
22:00 Gelnica 0-2 Spisske Podhradie
22:00 MFK Spartak Medzev 1-2 สลาเวีย
22:00 Pivovar Velky Saris 1-4 ทาทราน ปรีซอฟ
Norway 2.Liga
22:00 เลวานเจอร์ เอฟเค 0-3 ควิด ฮอลเด้น
โปแลนด์ ลิกา 1
22:00 วอร์ต้า พอซแนน 2-1 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา
22:30 ราดอมเมียร์ก ราดอม 2-2 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย
00:00 จีเคเอสเบลชาโตว์ 1-0 ออด้าโอพอล
00:00 โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ 1-2 วิเกร ซูวาล์วกี๊
00:00 พุชช่า นิโปโลมิเช่ 0-2 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค
00:00 จีเคเอส ทิคี 5-1 โครบริ โกลกูฟว์
01:00 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 1-2 สตอล เมียเลช
01:00 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 0-3 เมียดิซ เลกนิก้า
01:30 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 1-0 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์
Poland Division 2
22:00 เอลเลน่า โตรัน 1-1 เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา
22:00 การ์บาเนียกราโกล 0-0 โปกอน ซีดล์เซ
22:00 Lech II Poznan 2-1 เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว
22:00 เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ 1-1 บิโตเวีย บิโตฟ
22:00 สเตล สตาโลว่า โวล่า 0-1 สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้
23:50 วิดซอว์ ลอดส์ 2-2 โกลนิค เลชน่า
00:00 จีเคเอส คาโตวีตเซ 1-1 โอลิมเปีย ไอบรองก์
00:00 Gornik Polkowice 1-2 Stal Rzeszow
00:00 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 2-1 กริฟเวเฮอโรโว่
Womens Norway Cupen
22:00 โรอาร์ (ญ) 0-1 อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ)
22:59 โคลบอทน์ (ญ) 1-3 เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ)
22:59 วาเลเรนก้า (ญ) 3-0 อโวลเนส (ญ)
22:59 ทรอนเฮมส์ (ญ) 4-2 แซนด์ไวเค่นส์ (ญ)
เอฟวายอาร์ มาซิโดเนีย คัพ
22:00 Fortuna Singelik 0-4 ซิเล็กส์
22:00 เอฟเค โอครีด 2004 1-1 Belasica Strumica
22:00 เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ 1-4 เอฟเค สเกนดิจา 79
22:00 เอฟเค โอโซโกโว 1-0 โปเบด้า
22:00 วลาซริมิ คิซีโว 0-4 ราบ็อตนิคกี้
22:00 Prevalec 0-4 โบเรค เวเลส
22:00 Lokomotiva Skopje 1-5 FC Struga Trim Lum
22:00 เอฟเค โคซุส 3-3 เรโนวา
22:00 เอฟเคเทเทคส์เตโตโว 1-5 เอฟเค ชคูปิ
22:00 FK Kravari 1-4 FK Labunishta
Czech Group D League
22:00 บอสโคไวส์ 0-0 Mutenice
22:00 Bystrc Kninicky 2-3 TJ Tatran Bohunice
22:00 SK Lisen B 3-1 FC Moravsky Krumlov
22:00 MS Brno 2-3 FC Svratka Brno
Finland Championship U20
22:00 JaPS U20 2-5 Komeetat U20
22:15 อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20) 5-1 TaFa U20
22:59 เอชเจเค เฮลซิงกิ(ยู 20) 1-2 พีเค-35 วานตา(ยู 20)
22:59 มูซา (ยู 20) 3-4 แจ๊ซ (ยู 20)
00:15 ไอเอฟ กนิสตัน (ยู 20) 4-0 GrIFK U20
Sweden Cupen
22:30 Gottne IF 2-2 บรอมมาปอจคาร์น่า
22:59 ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ 2-0 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ
22:59 ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ 1-3 ฮัคเค่น
23:30 ราส์ลาท์ส เอสเค 0-1 จีเอไอเอส
23:30 นีคอปปิ้ง บีไอเอส 0-1 โอเรโบร
23:30 ไอเอฟเค ลูเลีย 1-3 ฮัมมาร์บี้
23:30 IFK Timra 1-6 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค
23:30 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ 2-1 ไอเค ฟรีจ เทบีย์
23:30 เอฟซี กูเต้ 2-4 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ
23:30 เอสไคลสมินเน ไอเอฟ 1-0 นอร์บี้ ไอเอฟ
23:30 ฟอร์ซซ่า 2-4 ซีเรียนสก้าเอฟซี
23:30 Karlstad BK 0-0 ไอเคซิริอุสเอฟเค
23:30 แกมล่า อัพซาร่า เอสเค 1-3 วาสเทราส เอสเค เอฟเค
23:30 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด 4-3 เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ
23:30 ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค 1-1 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์
23:30 เอฟซี โรเซ็นการ์ด 1-2 คัลมาร์
23:30 ฮัสควาร์น่า เอฟเอฟ 0-4 มอลล์บี้ เอไอเอฟ
23:30 อัตซิคเท็นส์ บีเค 0-1 ออร์ไกร์ท
23:30 คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ 2-1 ออสเตอร์ ไอเอฟ
23:30 เอฟซีโทรลฮัทตัน 1-2 ฮาล์มสตัด
00:00 ทอร์น ไอเอฟ 1-1 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ
Finland Kolmonen
22:30 แทมเปอร์รีน ปิลี่-โทเวอริท 2-6 เอ็นโอพีเอส
22:30 BK-46 Karis Karjaa 1-4 นูมเมลาน พัลโลเซอูรา
22:59 เอ็นดุสตุส ไอพีเอส 0-1 ไวร์คาย
22:59 ทีพี 47 โตริโน่ 0-1 โรลล่อน โปเจ็ท
22:59 จีวาคีล่า เจเค 2-0 วอลคาอัส
Saudi Arabia Division 2
22:50 Al-Thuqbah 0-0 โอฮูด มีดินา
22:59 อัล-คาว์แคบ 2-0 อัล บาเดน
23:15 Al-Taqdom 1-2 อัล-จีล
23:20 Al-Ameade 1-0 อัล-โชอาลาห์
23:30 อัล อันซาร์ 0-1 อัล กาดาซิย่า
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
22:59 ทรอมส์ดาเลน 0-1 ซองน์ดาล
22:59 โนท็อดเด้น เอฟเค 2-3 เนสท์ โซตรา
22:59 ซานเดฟยอร์ด 1-0 รัวฟอส
22:59 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล 2-1 ซานด์เนส ยูไอเอฟ
22:59 เอฟเค เจิร์ฟ 2-2 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล
22:59 คองสวิงเกอร์ 3-2 สตรอมเมน
เอสโตเนีย คัพ
22:59 นอมเม่ เจเค คาลจู 2-0 Keila JK
Lithuania - 2. Division
22:59 เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส 3-2 Baltijos Futbolo Akademija
Mexico Liga MX Femenil
22:59 อัตลาส(ญ) 2-0 คลับ เนกาซ่า (ญ)
04:00 พูมาส ยูนัม (ญ) 0-0 ติบูโรเนส เบราครูซ (ญ)
Poland Division 4
22:59 ลีเกีย วอร์ซอว์ บี 3-0 โปโลเนีย วอร์ซอว์
Germany Landespokal
22:59 TSV Dachau 1865 4-1 ทีเอสวี บุชบัช
00:00 SC Charlottenburg 1-1 วิคทรอเรีย 89 เบอร์ลิน
Italy Serie D
22:59 Bustese Milano City 1-2 Arconatese
Croatia Cup
22:59 เฮชเอ็นเคกอริก้า 2-2 NK Udarnik Kurilovec
Norway Cup
22:59 ไวกิ้งส์(ยู 19) 4-2 Bryne FK U19
Austria Landesliga
22:59 St.Michael/Lavanttal 3-3 SK Austria Klagenfurt Amateure
Gibraltar Premier Division
23:15 Europa Point 0-5 ลิงซ์ เอฟซี
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
23:30 วีบรอก 2-2 เฟรเดอริเซีย
00:00 โรสกิลด์ 2-3 เฮอฟอล์จ โคเก้
00:00 ฮวิโดฟ ไอเอฟ 0-0 เฟรมัด อเมเจอร์
00:00 โคลดิ้ง 1-1 เวเจิล
00:00 ไนโคบิ้ง เอฟซี 0-1 นาเอสเวด
00:00 เวนด์ซีเซล 0-1 สคีฟซ์ ไอเค
Denmark - 2.Liga
23:30 บีเค อวาลต้า 1-0 เอฟเค 2000
23:30 ฮิลลิร็อด 1-2 เฮลซิงกอร์
23:30 วอนลอส 0-1 บรอนชอยจ์
23:30 นาสบี้ 0-4 มิดเดลฟาร์ท
23:30 เวการ์ 2-2 บราแบรนด์
23:30 วีเอสเค อาร์ฮุส 0-1 เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด
23:45 เอฟซี ซีสเวส 3-3 ริงโคบิง
00:00 บี 93 โคเปนเฮเกน 0-0 บีเค เฟรม
00:00 เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ 2-0 Skovshoved
00:00 บี 73 สลาเกลเซ่ 1-0 ฮอลเบค
00:00 เอบี โคเปนฮาเกน 1-0 ดาลุ่ม
00:00 ทิซเตด เอฟซี 0-0 เจมส์เมอบังค์
Ireland U19 League
23:30 JK Tabasalu U19 0-2 เอฟซีไอ ทาลลินน์ (ยู 19)
00:30 คอร์กซิตี้(ยู 19) 9-0 เบรย์ วันเดอเรอร์ส (ยู 19)
Germany Regionalliga
00:00 ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ 1-2 แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์
อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก
00:00 อัล ริฟฟา 5-0 Horseed FC
03:00 อิตติฮัด เด แทงเจอร์ 3-0 อัล ซอลรา
Sweden 3.div Mellersta Norrland
00:00 ซาลาเอฟเอฟ 1-2 Fagersta Sodra IK
Sweden Damallsvenskan
00:00 เยอร์การ์เด้น (ญ) 1-4 โอเรโบร (ญ)
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
00:00 SV Rochling Volkling 0-1 ทียูเอสโคเบลนซ์
Venezuela U20 League
00:00 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา(สำรอง) 1-0 การากัส(สำรอง)
02:30 โมนาคัส(สำรอง) 1-0 ลาล่าเอฟซี (สำรอง)
Sweden Div 3 Mellersta
00:30 ไอเอฟเค โมล่า เอฟเค 1-4 ซุนด์บีเบิร์ก
Iceland Division 2
00:30 เคเอฟ ฟยาร์ดาบีกด์ 4-4 Throttur Vogur
00:30 เลคเนียร์ เอฟ 6-0 ยูเอ็มเอฟ ทินดาสทอลล์
01:00 Dalvik Reynir 3-1 วอลซันกูร์
01:00 ไออาร์ เรกยะวิก 0-3 ไอเอฟ เวสตรี
01:00 ยูเอ็มเอฟ วิเดียร์ 2-2 คาริ อัคราเนส
02:15 เคเอฟ การ์ดาเบีย 1-3 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์
Switzerland 1.Liga Promotion
00:30 Bavois 2-1 Etoile Carouge
00:30 สตาเด้ นยอนเนียส 1-3 เอฟซี แบลค สทาร์
01:00 Bruhl SG 2-2 เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา
Belgium Reserve 1 League
00:30 ซูลเต้วาเรเกม(สำรอง) 2-2 เวสเตอร์โล(สำรอง)
Faroe Islands Formuladeildin
01:00 เคไอ แคร๊กสวิก 0-2 บี 36 ทอร์ชาฟน์
Brazil Youth
01:00 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) 1-1 เกรมิโอ้ (เยาวชน)
01:00 อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) 1-0 อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน)
01:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) 0-0 กอริติบ้า พีอาร์ (เยาวชน)
01:00 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) 4-1 ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน)
01:00 ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน) 0-2 บาเฮีย (เยาวชน)
01:00 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) 1-0 ปอนเต เปรตา(เยาวชน)
02:00 ซานโตส(เยาวชน) 0-3 วาสโก ดา กามา (ยู 20)
02:00 วิตอเรียซัลวาดอร์(เยาวชน) 1-1 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน)
Iceland Womens Premier League
01:00 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) 0-1 วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ)
01:00 เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) 1-2 เบรย์ดาบลิค (ญ)
Brazil Copa Rio
01:00 บองซูเซสโซ่ 0-0 ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ)
Brazil women's League
01:00 ซานโตส (ญ) 1-0 เซาเปาโล/เอสพี (ญ)
Italy Serie D Cup
01:00 FB Brindisi 1912 0-1 ฟอกเจีย
Argentina Prim B Metropolitana
01:30 ซาน เทลโม่ 2-0 อาร์เคนตีโน เด กีลเมส
ENG SD1
01:30 Willand Rovers 2-3 แมนกอทส์ฟิลด์
01:45 Larkhall Athletic 3-2 เอเวสแฮม
01:45 คอร์บี้ ทาวน์ 3-1 โคลชิล ทาวน์
01:45 Slimbridge AFC 2-4 Highworth Town
Argentinian Cup
01:30 ออล บอยส์ 0-1 เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
01:45 ชาร์ลตัน แอธเลติก 1-1 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
01:45 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 2-1 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์
01:45 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 3-1 สโต๊ค ซิตี้
01:45 ลีดส์ ยูไนเต็ด 1-0 เบรนท์ฟอร์ด
01:45 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 1-3 สวอนซี ซิตี้
01:45 ฟูแล่ม 4-0 มิลล์วอลล์
02:00 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน 1-1 เร้ดดิ้ง
ENG UD1
01:45 วิดเนส 3-1 ดรอยส์เด้น
01:45 คาร์เทน ทาวน์ 1-0 ซัตตัน โคลด์ฟิลด์ ทาว์น
01:45 วอคโซป ทาวน์ 4-0 วิสเบค ทาวน์
England Ryman(Isthmian) League
01:45 เคมบริดจ์ ซิตี้ 1-1 Dereham
01:45 FC Romania 4-2 Northwood
Ireland Leinster Senior League
01:45 เซนต์ มอชแทส 3-1 พอร์ตมาน็อค
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
02:00 ดินาโม ซาเกร็บ 2-0 โรเซนบอร์ก
02:00 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส 4-0 เอฟซี คราซ์โนดาร์
02:00 ยัง บอยส์ 2-2 เซอร์เวน่า ซเวซด้า
Brazil Copa Verde
02:00 โกยาส 4-1 บราซิลเลียนเซ่
07:00 อัตเลติโก อาเครียโน่ 2-1 ยาปิรันก้าพีอี
Northern Ireland Women
02:00 ครูซาเดอร์ นิวทาวน์แอ็บบี สไตร์เกอร์ส (หญิง) 0-3 ลินฟิลด์ หญิง
02:00 Sion Swifts (w) 4-0 เกล็นโตรัน (ญ)
Venezuela Segunda Division
02:00 ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา 1-0 ชิโก เดอ กายอานา
02:00 เปโตรเลรอส เดอ อัลซัวเตกิว 2-1 Dynamo Puerto FC
02:30 ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส 0-2 แอตเลติโก้ เอลวิเกีย
02:30 เรียลฟร้อนเทร่า 4-2 เดปอร์ตีโบ ซูเลีย
03:00 ทิทาเนส เอฟซี 1-0 ยูเรนา เอสซี
03:00 อัลกอสตูร่า เอฟซี 1-0 Ciudad Vinotinto
Colombia Copa Mustang B
03:00 ออโซมารโซ่ 0-0 Expreso Rojo
03:30 เรอัล ซานตานเดร์ 0-2 Depor Aguablanca
Paraguay Cup
03:15 RI 3 Corrales CF 2-2 นาซิอองนาล อซุนซิยง
Colombia Copa Mustang A
04:00 แอตเลติโก บูคาราแมนก้า 1-1 ดิปอร์เทส โตลิม่า
08:00 เดปอร์ติโว กาลี 0-0 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน
บราซิล ซีรี่เอ
05:15 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 0-1 เซาเปาโล
โคปา ลิเบอตาดอเรส
05:15 แอลดียู กีโต้ 0-3 โบคา จูเนียร์ส
07:30 ฟลาเมงโก 2-0 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส
เซเรีย บี บราซิล
05:15 วิตอเรีย บีเอ 0-0 อเมริกา เอ็มจี
07:30 ปอนเต เปรตา 0-1 ซีอาร์บี แม็คซิโอ
USL Division 1
07:00 แนชวิลล์ เอฟซี 1-2 นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
06:00 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 1-0 โคลัมบัส ครูว์
07:00 ดีซี ยูไนเต็ด 1-2 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส
09:30 ลอส แอนเจลิส เอฟซี 4-0 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์
Bolivia Liga de Futbol Prof
07:00 รีล โปโตซี่ 2-0 รอยัล พารี่ เอฟซี
CONCACAF League
07:00 คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส 2-1 กัวสตาโตยา
09:00 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 2-0 ซีดี อากีลา
USA National Premier Soccer League
07:00 Tormenta FC 1-1 Chattanooga Red Wolves
Ecuador Cup
07:30 ซีดี เอล นาซิอองนาล 1-1 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์)
Nicaragua Apertura league
08:00 เรอัล เอสเทล 3-0 Las Sabanas