บ้านผลบอล วิเคราะห์บอลวันนี้ One2Ball

บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทีเด็ดบอลสเต็ป
DOOBALL24

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 20-09-2020

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป อองเช่ร์
รอง 0.5 (FRA D1 20:00)
นอร์โคปิ้ง
รอง 0.25 (SWE D1 22:30)
ลีลล์
รอง 0.25 (FRA D1 02:00)
เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่
รอง 0.25 (HOL D1 19:30)
โบโด กลิมท์
ต่อ 1 ลูก (NOR D1 22:59)
เรอัล มาดริด
ต่อ 0.5/1 (SPA D1 02:00)
อโครโพลิส IF
รอง 0.5 (SWE D2 19:30)
โวล์ฟสบวร์ก
รอง 0.25 (GER D1 22:59)
AS ยูเปน
รอง 0.5 (BEL D1 01:45)
เต็ง อองเช่ร์
รอง 0.5 (FRA D1 20:00)
โบโด กลิมท์
ต่อ 1 ลูก (NOR D1 22:59)
เรอัล มาดริด
ต่อ 0.5/1 (SPA D1 02:00)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 20-09-2020

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง บรอนด์บี้
รอง 0.5 (DEN SASL 19:00)
VfL ออสนาบรุ๊ค
รอง 0.25 (GER D2 18:30)
เลสเตอร์ ซิตี้
ต่อ 0.5/1 (ENG PR 01:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
66144
Achitapol Panjinda 18 14/0/4 48 WWWLWWWlWW คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
2
46521
Kiangkrai Mangkarat 18 13/2/3 48 DLWWWWWwWW คูพีเอส
3
63105
Apinun Jaimairai 18 13/0/5 42 WLWWWLWlWW ฮาล์มสตัด
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
34331
P_ Pattapong 2/15 15 (15) 600.00
LWWWl
LWLLW
WLLLW
เอฟซี โคเปนเฮเกน
มงต์เปลลิเย่ร์
สโต๊ค ซิตี้
เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05
คัลมาร์
2
47674
Caninnaat Prachapinya 4/17 15 (17) 562.50
WWWWW
WWLWL
llWWW
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
โครโตเน่
ฮาล์มสตัด
ไวกิ้ง เอฟเค
กาญารี่
3
56898
footballman 2/19 15 (19) 500.00
DWWLL
LLWLL
lLWWL
เบิร์นลี่ย์
มายอร์ก้า
อาร์เคซี วาลไวก์
ซามพ์โดเรีย
กาญารี่
download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] บราซิล ซีรี่ส์ เอ
  04:15 โบตาโฟโก โบตาโฟโก VS ซานโต๊ส ซานโต๊ส  
  06:30 Sport Recife Sport Recife VS ฟลูมิเนเซ่ ฟลูมิเนเซ่  
[วิเคราะห์บอล] เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์
  06:00 มอนทรีออล อิมแพค มอนทรีออล อิมแพค VS ฟิลลาเดเฟีย ฟิลลาเดเฟีย  
download iOS app
one2ball Android app
DOOBALL24

ข่าวฟุตบอล

download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

DOOBALL24
หวยออนไลน์

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันอาทิตย์ที่ 20 กันยายน 2563
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
15:00 มาชิดา เซลเวีย โอมิยะ อาร์ดิย่า เสมอ รองโอมิยะ อาร์ดิย่า $$$
17:30 เธสปา คูซัทสึ เอฮิเมะเอฟซี ลบสิบ เอฮิเมะเอฟซี $$$
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
16:00 โออิตะ ตรินิต้า โยโกฮามา เอฟซี ปป - 10 รองโยโกฮามา เอฟซี $$$
17:00 เอฟซี โตเกียว เวกัลตา เซนได 0.5/1 - 10 ต่อเอฟซี โตเกียว $$$
17:00 อูราวะ เรด ไดมอนส์ คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 1/1.5 รองอูราวะ เรด ไดมอนส์ $$$
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
17:00 ซีดี ลูโก้ เลกาเนส ปป รองซีดี ลูโก้ $$$
21:00 เอสปันญ่อล มายอร์ก้า 0.5/1 - 10 ต่อเอสปันญ่อล $$$
23:15 อัลบาเซเต้ พอนเฟร์ราดิน่า ปป - 5 รองพอนเฟร์ราดิน่า $$$
23:15 เอฟซี คาร์ทาเกน่า สปอร์ติ้ง กิฆอน ลบสิบ สปอร์ติ้ง กิฆอน $$$
01:30 ลาส พัลมาส ฟูเอนลาบราดา ปป - 5 รองฟูเอนลาบราดา $$$
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
17:00 ฮอนก้าเอสพู เอชเจเค เฮลซิงกิ 0.5 - 10 รองฮอนก้าเอสพู $$$
22:30 โรพีเอส โรวานีมี่ คูพีเอส 1/1.5 ต่อคูพีเอส $$$
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
17:15 เอดีโอ เดน ฮาก โกรนิงเก้น ปป รองเอดีโอ เดน ฮาก $$$
19:30 วิลเลม 2 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ ปป - 10 รองเฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ $$$
19:30 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด 1/1.5 รองเอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด $$$
21:45 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม อาร์เคซี วาลไวก์ 3 ต่ออาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม $$$
Portugal Liga de Honora
17:15 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า เอสโตริล ปป รองเอสโตริล $$$
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
17:30 ปาร์ม่า นาโปลี 1 - 5 รองปาร์ม่า $$$
20:00 เจนัว โครโตเน่ 0.5 - 10 รองโครโตเน่ $$$
22:59 ซัสเซาโล่ กาญารี่ 0.5 - 10 รองกาญารี่ $$$
01:45 ยูเวนตุส ซามพ์โดเรีย 1.5 - 5 รองซามพ์โดเรีย $$$
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
17:30 เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี ชีวาสสปอร์ เสมอ รองเอร์ซูรุมสปอร์ บีบี $$$
20:00 คาซิมปาซ่า เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ 0.5 - 10 รองเคย์เคอร์ ริเซสปอร์ $$$
22:59 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค กาลาตาซาราย บวกสิบ ต่ออิสตันบูล บูยูคเซ็ค $$$
22:59 กาเซียนเท็ป B.B. คารากูมรัค ปป ต่อกาเซียนเท็ป B.B. $$$
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
18:00 เซาแธมป์ตัน ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ ปป - 10 รองเซาแธมป์ตัน $$$
20:00 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน เสมอ รองไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน $$$
22:30 เชลซี ลิเวอร์พูล ปป - 10 รองเชลซี $$$
01:00 เลสเตอร์ ซิตี้ เบิร์นลี่ย์ 0.5/1 ต่อเลสเตอร์ ซิตี้ $$$
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
18:00 นีซ ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 1/1.5 รองนีซ $$$
20:00 แบรสต์ ลอริยองต์ ปป - 5 รองลอริยองต์ $$$
20:00 เม็ตซ์ แร็งส์ บวกสิบ ต่อเม็ตซ์ $$$
20:00 มงต์เปลลิเย่ร์ อองเช่ร์ 0.5 - 5 รองอองเช่ร์ $$$
20:00 สตารส์บูร์ก ดิฌง 0.5/1 ต่อสตารส์บูร์ก $$$
22:00 น็องต์ แซงต์ เอเตียน ปป - 5 รองแซงต์ เอเตียน $$$
02:00 โอลิมปิก มาร์กเซย ลีลล์ ปป - 5 รองลีลล์ $$$
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
18:00 เอฟซี อูฟา ซีเอสเคเอ มอสโก 0.5/1 ต่อซีเอสเคเอ มอสโก $$$
18:00 อาร์เซน่อล ตูล่า เอฟเค โซชิ เสมอ รองเอฟเค โซชิ $$$
20:30 รูบิน คาซาน สปาร์ตัก มอสโก ปป ต่อสปาร์ตัก มอสโก $$$
22:59 โลโคโมทีฟ มอสโก สปาร์ตัก ตัมบอฟ 1 - 10 รองสปาร์ตัก ตัมบอฟ $$$
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
18:30 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค ปป รองวีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค $$$
18:30 ไฮน์เดนเฮลม์ ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ ปป - 5 รองไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ $$$
18:30 โฮลสไตน์ คีล เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 ปป - 5 รองเอสซี พาเดอร์บอร์น 07 $$$
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
18:30 ซูลเต้ วาเรเกม คลับบรูซ 1/1.5 - 10 รองซูลเต้ วาเรเกม $$$
21:00 สตองดาร์ด ลีแอช คอร์ไทรจ์ 1 - 5 รองคอร์ไทรจ์ $$$
23:15 ราซิ่ง เกงค์ เมเชเลน 0.5/1 ต่อราซิ่ง เกงค์ $$$
01:45 รอแยล อันท์เวิร์พ เคเอเอส ยูเปน 0.5/1 - 5 ต่อรอแยล อันท์เวิร์พ $$$$
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
19:00 โอเดนเซ่ บีเค นอร์ดเจลแลนด์ ปป - 10 รอง นอร์ดเจลแลนด์ $$$
19:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน บรอนด์บี้ ไอเอฟ 0.5 - 10 ต่อเอฟซี โคเปนเฮเกน $$$
21:00 แรนเดอร์ส อาร์ฮุส เอจีเอฟ เสมอ รองแรนเดอร์ส $$$
22:59 เวเจิล ซอนเดอร์ไจสกี ปป - 5 รองเวเจิล $$$
ออสเตรีย บุนเดสลีกา
19:30 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 0.5 ต่อโวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี $$$
19:30 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ ซังค์ พอลเท่น เสมอ ต่อซังค์ พอลเท่น $$$
22:00 ออสเตรียเวียนนา เอสวี รีด 0.5 รองเอสวี รีด $$$
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
19:30 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค เยอร์การ์เด้น 0.5/1 - 10 ต่อเยอร์การ์เด้น $$$
19:30 เอไอเค โซลน่า ฮัมมาร์บี้ ปป - 5 รองเอไอเค โซลน่า $$$
22:30 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค มัลโม่ เอฟเอฟ ปป - 5 รองไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค $$$
22:30 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก คัลมาร์ 0.5 ต่อไอเอฟเค โกเตบอร์ก $$$
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
19:30 อโครโพลิส ไอเอฟ ฮาล์มสตัด 0.5 - 10 รองอโครโพลิส ไอเอฟ $$$
19:30 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ ไอเค บราเก้ เสมอ รองไอเค บราเก้ $$$
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
20:00 สโต๊ค ซิตี้ บริสตอล ซิตี้ 0.5 - 5 รองบริสตอล ซิตี้ $$$
Poland Ekstraklasa
20:00 ซาเกลบี้ ลูบิน คราโคเวีย คราคอฟ ปป - 10 รองคราโคเวีย คราคอฟ $$$
22:30 เลช พอซนาน วอร์ต้า พอซแนน 1 - 10 รองวอร์ต้า พอซแนน $$$
บุนเดสลีก้า เยอรมัน
20:30 แอร์เบ ไลป์ซิก เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 1.5 - 10 ต่อแอร์เบ ไลป์ซิก $$$$
22:59 โวล์ฟสบวร์ก ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน ปป - 5 รองโวล์ฟสบวร์ก $$$
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
20:30 โบโตซานี่ เอฟซีคลินเซนิ 0.5/1 - 5 ต่อโบโตซานี่ $$$
ลาลีกา สเปน
21:00 ฮูเอสก้า คาดิส ปป รองคาดิส $$$
23:30 เรอัล เบติส เรอัล บายาโดลิด 0.5 ต่อเรอัล เบติส $$$
23:30 กรานาดา ซีเอฟ อลาเบส ปป - 5 รองอลาเบส $$$
02:00 เรอัล โซเซียดาด เรอัล มาดริด 0.5/1 - 10 ต่อเรอัล มาดริด $$$
ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
21:00 บาเซิ่ล วาดุซ 1.5 - 10 รองวาดุซ $$$
21:00 ลัวซานนี สปอร์ท เซอร์เวตต์ เสมอ รองลัวซานนี สปอร์ท $$$
21:00 เซนต์ กัลเลน เอฟซี ซิยง 1 - 10 รองเอฟซี ซิยง $$$
ลีกวัน อังกฤษ
21:00 โรชเดล พอร์ทสมัธ 0.5/1 - 10 ต่อพอร์ทสมัธ $$$
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
22:00 ซานตาคลารา มาริติโม่ ปป รองมาริติโม่ $$$
00:30 โมไรเรนเซ่ เอสซี เฟยเรนเซ่ ปป - 10 รองเอสซี เฟยเรนเซ่ $$$
03:00 ซีดี ทอนเดลา ริโอ อาฟ ปป รองซีดี ทอนเดลา $$$
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
22:59 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น คริสเตียนซุนด์ บีเค ปป - 10 รองสตาร์ต คริสเตียนเซ่น $$$
22:59 ซานเดฟยอร์ด สตรอมก็อดเซ็ท บวกสิบ ต่อซานเดฟยอร์ด $$$
22:59 เอสเค บรานน์ โบโด กลิมท์ 1 รองเอสเค บรานน์ $$$
22:59 ไวกิ้ง เอฟเค อาเลซุนด์ เอฟเค 1/1.5 รองอาเลซุนด์ เอฟเค $$$
22:59 โรเซนบอร์ก เฮาเกซุนด์ 0.5/1 - 10 ต่อโรเซนบอร์ก $$$
01:30 ออด เกรนแลนด์ สตาเบ็ค 0.5/1 - 10 ต่อออด เกรนแลนด์ $$$
บราซิล ซีรี่เอ
02:00 กอริติบ้า พีอาร์ วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) ปป - 10 รองวาสโก ดา กามา (อาร์เจ) $$$
02:00 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ พัลไมรัส เสมอ รองพัลไมรัส $$$
04:15 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ซานโตส เสมอ รองโบตาโฟโก้ อาร์เจ $$$
06:30 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี ฟลูมิเนนเซอาร์เจ ปป - 5 รองฟลูมิเนนเซอาร์เจ $$$
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
06:00 มอนทรีออล อิมแพ็ค ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 0.5 - 5 รองมอนทรีออล อิมแพ็ค $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันเสาร์ที่ 19 กันยายน 2563
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
12:00 คอนซาโดล ซัปโปโร 0-1 กัมบะ โอซาก้า
14:00 สากัน โตสู 1-3 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
15:00 นาโกย่า แกรมปัส เอต 2-1 วิสเซล โกเบ
16:00 เซเรโซ โอซาก้า 1-2 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
16:30 โชนัน เบลมาเร่ 0-3 ชิมิสุ เอส-พัลส์
17:00 คาชิว่า เรย์โซล 1-1 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
12:00 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 0-0 เกียวโต แซงก้า
12:00 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 0-1 โตกุชิม่า วอร์ทิส
13:00 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 2-2 วี-วาเรน นากาซากิ
16:00 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 0-2 กิระวันสึ คิตะคิวชู
17:00 รีโนฟา ยามากูชิ 2-1 โตเกียวเวอร์ดี้
17:00 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 1-2 อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00 เอฟซี เรียวเคียว 3-2 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
17:00 จูบิโล อิวาตะ 2-3 โทชิกิ เอสซี
17:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 2-1 ฟาเจียโน โอคายามา
รัสเซีย ดิวิชั่น 1
12:00 เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 0-0 บัลติก้า
17:00 ทอม ทอมสค์ 1-3 วอลการ์ อัสทราคาน
19:00 เชอตาโนโว มอสโก 0-3 เฟเคิล
19:00 สปาร์ตัก มอสโก 2 2-1 เวเลส
20:00 เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด 3-0 ชินนิค ยาโรสลาฟ
20:00 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 0-0 แอคร่อน โตเกลียทติ
21:00 ดินาโม บรีอันสค์ 1-0 เทคสติลชิค อีวาโนโว
21:30 เออทิช 1946ออมส์ 0-4 ครีลย่า โซเวียตอฟ
22:00 เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ 2-1 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2
22:00 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ 0-0 อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ
Korea Challengers League
13:00 ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น 1-0 กังเนือง ซิตี้
13:00 ฮวาซอง เอฟซี 1-1 กิมแฮ ซิตี้
14:00 กิมโป เอฟซี 1-2 ม็อกโป ซิตี้
15:00 ชองจู จิคจิ 3-1 ชุนชอนซิติเซ็น
15:00 กย็องจู เคเอชเอ็นพี 1-1 อินชอน โคเรียล
Korea League 4
13:00 ยังพย็อง 0-1 พาจูซิติเซ็น เอฟซี
13:00 FC Namdong 2-1 Jungnang Chorus Mustang FC
13:00 อิชอน ซิติเซน 1-2 Yeoju Sejong
13:00 ชุงจูซิติเซ็น 2-2 โกยาง เอฟซี
13:00 ชิฮุงชิ ซิตี้ 1-2 Jinju Citizen
South Australia Super league
12:00 โครย์ดอน คิงส์ 3-2 อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี
12:30 มอดบูรี่ เจ็ท 1-2 คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี
12:30 แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี 3-2 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี
14:30 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) 4-0 พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี
16:30 อดิไลเด้ โอลิมปิค 1-0 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์
Australia Gold Coast Premier League
13:00 Runaway Bay Green 3-2 Bond Bullsharks
13:00 Tweed United 1-7 มูดกีราบา
14:00 Burleigh Heads 5-4 Nerang
15:00 บรอดบีชยูไนเต็ด 0-5 เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์
15:00 Pacific Pines Green 1-6 Kingscliff FC
16:00 คูเมรา 0-0 ปาล์ม บีช
Mongolia Premier League
15:00 Selenge Press 0-1 เอิร์ซิม
18:00 เดเรนเอฟซี 2-2 คานการิด
Australia Women Brisbane Premier League
14:00 แกรนจ์ ทิสเติล (ญ) 1-3 ยูนิเวอร์ซิตี้ ออฟ ควีนส์แลนด์ เอฟซี (ญ)
15:00 Toowong (w) 2-0 คาบูลเตอร์ เอฟซี (ญ)
Australia Brisbane Premier League Reserves
13:00 ออลบานี ครีก สำรอง 7-1 กรานเก้ ทริสเทล เอสซี (สำรอง)
13:00 Caboolture FC Reserves 6-3 แก็บ(สำรอง)
14:00 นอร์ธ สตาร์ (สำรอง) 1-2 อคาเซีย ริดจ์ เอฟซี (สำรอง)
Australia U20
12:00 เปเรซ(ยู20) 6-0 ร็อคคิงแฮมซิตี้เอฟซี (ยู20)
12:00 เบย์สวอเตอร์ (ยู 20) 4-2 เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20)
12:00 อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20) 0-5 ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20)
12:00 ซอร์เรนโต เอฟซี(ยู20) 1-1 ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20)
12:00 Gwelup Croatia U20 1-0 อีซียู จูนดัลอัพ (ยู 20)
12:00 บัลแคทต้า(ยู20) 1-2 อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด(ยู20)
Australia Northern NSW Reserves League
12:15 Weston Workers Reserves 0-2 Lambton Jaffas Reserves
FFSA SLR
12:15 อดิไลเด้ โอลิมปิค (สำรอง) 3-2 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ (สำรอง)
15:30 อดิไลเด้ (สำรอง) 2-2 แอดิเลดฮิลส์(สำรอง)
10:15 มอสเบอรี่ เจ๊ทส์ (สำรอง) 6-1 คัมเบอแลนด์ ยูไนเต็ด (สำรอง)
Queensland U20 League
12:25 Logan Lightning U20 6-1 Souths United U20
12:45 โกลด์ โคสต์ ไนท์ (ยู 20) 2-3 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด (ยู 20)
12:45 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ เอสซี (ยู 20) 6-2 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด (ยู 20)
13:00 Mitchelton FC U20 0-2 Brisbane Wolves U20
13:30 เพนินซูล่า พาวเวอร์ (ยู 20) 2-1 บริสแบน ซิตี้ (ยู 20)
14:00 อีสเทิร์นซับเบิร์บส์(ยู 20) 1-0 บริสเบรน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี (ยู 20)
14:25 Rochedale Rovers U20 13-1 เวสเทิร์น ไพร์ (ยู 20)
South Australian Premier League
12:30 เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี 1-2 เวสต์ทอร์เรนส์ เบอร์คาล่า
12:30 เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท 0-1 สเติร์ทไลอ้อนส์
12:30 เวสต์ แอดิเลด เอสซี 1-2 ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์
12:30 ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี 0-3 แอดิเลด แพนเทอร์
12:30 ซีฟอร์ด เรนเจอร์ 3-4 อดิไลเด้วิคตอรี่
17:30 แอดิเลดไวเปอร์ส 1-1 แอดิเลด ฮิลล์
Australia Queensland State Women's Premier League
12:30 ดาเร่ เซาธ์เวสต์ ควีนส์แลนด์(ญ) 2-1 คาปาลาบา(ญ)
13:00 เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) 2-5 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ)
Australia WA State League 1 Reserves
12:35 Forrestfield Utd Reserves 2-3 Joondalup Utd Reserves
Australia Capital Territory Premier League
12:45 แคนเบอร์รา เอฟซี 1-0 เบลแคนนอล ยูไนเต็ด
Japanese League Division 3
13:00 ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี 1-2 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ
13:00 บรัวบริทอากีต้า 4-0 ไกนาเร โตโตริ
13:00 อซูส คราโร นูมาซู 0-2 ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี
15:00 เอสซี ซะงะมิฮะระ 1-1 มาบาริ เอฟซี
16:00 กัมบะ โอซาก้า ยู 23 2-3 วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี
16:00 ฮอนด้า เอฟซี 3-1 บิวาโกะ ชิงะ
17:00 คาโกชิม่า ยูไนเต็ด 1-2 โยโกฮามา เอสซีซี
17:00 เอฟซี กิฟู 0-2 เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ
Taiwan Mulan League Women
13:00 ฮัวเหลียน (ญ) 3-3 อินเตอร์ เถาหยวนเอฟซี (ญ)
15:30 Kaohsiung Sunny Bank (W) 1-0 Taipei Xiongzan (W)
กระชับมิตร (สโมสร)
13:00 Inter Taoyuan FC 1-0 SFI FC
15:00 FC Kaohsiung 1-11 ACA FC
15:00 Tong Jie FC 6-1 Play One Taipei
15:30 Lorca Atletico CF 0-1 มัล เมนอร์
15:30 เรอัล มูร์เซีย 2-1 เอร์กูเลส
16:00 SD Navarro CF 0-1 มาริโน่ ลูอันโก้
16:30 อารันดิน่า 1-1 Real Burgos
17:00 วิลลารูเบีย ซีเอฟ 2-0 ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ
17:00 ยูอี รูบี้ 0-1 แตร์ราสซ่า
17:00 กัวดาล 2-1 เรอัล โอเบียโด้ บี
18:00 อัลเฟรตัน ทาวน์ 2-0 เชสเตอร์ฟิลด์
18:00 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์(สำรอง) 0-4 อัลทริงแคม
18:00 East Kilbride 3-2 สแตรนแรร์
18:00 ซาน เฟอร์นานโด ซีดี 0-0 กรานาดา ซีเอฟ บี
18:00 CFF Caceres (w) 1-0 CD Parquesol CF (w)
20:00 อูดิเนเซ่ 0-1 สปอล
21:00 พอร์ทาดาวน์ 1-2 อาดส์ เอฟซี
21:00 ครูซาเดอร์ 2-0 มหาวิทยาลัยควีนส์
21:00 ลาร์นเอฟซี 1-0 Annagh United
22:30 เอ็มโปลี 2-0 วิส เปซาโร
22:30 นูมานเซีย 0-2 เอสดี โลโกรเนส
22:59 อินเตอร์ มิลาน 7-0 ปิซ่า
22:59 ลาซิโอ 0-0 เบเนเวนโต้
22:59 Lorca FC 1-2 Mileva
22:59 ซีดี ลีอัลตัดท์ 1-0 ราซิ่ง ซานตานเดร์
00:00 บาร์เซโลน่า 1-0 เอลเช่
00:00 เรอัล ซาราโกซ่า 1-0 คิโรน่า
01:00 เอลเดนเซ่ 0-3 บียาร์เรอัล ซี
01:30 ลา โรด้า ซีเอฟ 2-3 เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่
TAS Premier Championship
13:00 เมโทร แคลร์มอนต์เอสซี 2-0 เซาท์อีสต์ยูไนเต็ดเอฟซี
13:00 โอลิมเปีย เอฟซี วอริเออร์(สำรอง) 0-2 ฮอบาร์ท ยูไนเต็ด
13:30 เดวอนพอร์ต ซิตี้(สำรอง) 2-1 ริเวอร์ไซด์โอลิมปิก(สำรอง)
Northern NSW U20 League
13:00 บันนี่ริ๊ก ไวท์ อีเกิ้ลส์ (ยู 20) 5-3 เซนต์.จอร์จเซนต์ส(ยู20)
13:30 NWS Spirit FC U20 4-3 นอร์เทิร์น ไทเกอร์ (ยู 20)
14:00 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส (ยู 20) 0-1 เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ เรนเจอร์(ยู 20)
14:00 แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20) 1-2 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เอฟซี (ยู 20)
14:00 Hills Brumbies U20 0-0 เซนต์ จอร์จซิตี้ เอฟเอ (ยู 20)
Australia Gold Coast Reserves
13:25 Pacific Pines Reserves 2-2 Kingscliff Reserves
TAS Premier League
13:30 ลอนเซสตัน ซิตี้ 1-3 โฮบาร์ต ใต้
13:30 เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี 7-0 คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส
15:30 โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส 1-2 โฮบาร์ทซีบรา
Australia Darwin Premier League
13:30 Mindil Aces 3-5 Hellenic AC
17:30 Casuarina FC 0-1 Port Darwin FC
Japan Futsal League
13:30 ฟุชูแอทเลติกเอฟซี(ฟุตซอล) 3-3 fugador sumida Futsal
16:00 โชนัน เบลมาเร่ ฟุตซอล 1-1 Bardral Urayasu Futsal
K League Challenge
14:00 บูโชน เอฟซี 1995 0-2 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี
14:00 แทจอน ซิติเซน 1-2 โซล อี-แลน เอฟซี
16:30 กยองนัม เอฟซี 1-2 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี
16:30 เอฟซี อันยาง 1-2 ชุนนัมดรากอนส์
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก
14:00 อาร์มาเดล เอสซี 1-2 ฟลอเรียท อาร์เธนน่า
14:00 บัลแคทต้า เอฟซี 0-2 อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด
14:00 เบยวอเตอร์ ซิตี้ 0-0 เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน)
14:00 Willip 1-1 อีซียู โยนดาลูบ
14:00 เพิร์ธ เอสซี 5-0 ร็อคคิงแฮมซิตี้
14:00 ซอเรนโต้ เอฟซี 1-1 ค็อกเบิร์น ซิตี้
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1
14:00 อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล 2-1 คิดชี
Australia New South Wales League 2
14:00 เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี 4-4 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ เอฟซี (เยาวชน)
15:00 บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ 4-1 เซนต์ จอร์จ เซนต์
15:45 Dulwich Hill SC 1-1 แคนเทอร์เบอรี แบงส์ทาวน์ เอฟซี
16:00 สปิริต เอฟซี 1-1 นอร์เทิร์น ไทเกอร์
16:00 Hills Brumbies 1-3 เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ
Australian cloth
14:00 นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด 1-5 Brisbane Athletic
15:00 เอซี คาริน่า 4-0 เมาท์ กราเวท
16:00 เนอร์เล่ย์ เอฟซี 0-6 แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส
16:10 มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ 1-2 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด
National Primera Division Western Australia
14:00 แอซฟิลล์ 0-3 Quinns FC
14:00 ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด 1-1 จูนดาลัพ ยูไนเต็ด
14:00 แมนดูราท ซิตี้ 3-1 เฟรแมนเทล ซิตี้
14:00 สตีรลิง ไลออนส์ 1-0 UWA-Nedlands FC
14:00 ซูเบียโก เอเอฟซี 1-1 สวาน ยูไนเต็ด
14:00 เวสเทิร์น ไนท์ส 0-1 Olympic Kingsway SC
ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก
14:10 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 0-2 ทูวอง
15:00 คาบูลเตอร์ เอฟซี 5-3 เดอะ แกป บีพีแอล
15:00 อัลบานี ครีก 4-0 แกรนท์ดิสเทลเอสซี
16:00 นอร์ธ สตาร์ 2-1 อคาเซีย ริดจ์
Chinese FA Cup
14:30 เทียนจิน เทนด้า 2-0 ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี
17:00 หวูฮั่น ซอลล์ 1-1 เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน
18:35 ปักกิ่ง กั๋วอัน 2-1 คิงดัว หวางยัง
19:00 เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี 3-2 ฉงชิ่ง เอสดับบริวเอม มอเตอร์
NSW-N Premier League
14:30 เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี 1-1 แลมบ์ตัน จาร์วิส
จีน ลีก ดิวิชั่น 1
14:30 ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง 0-1 ปักกิ่ง เหรินเฮอ
18:00 เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง 0-0 คุนชาน เอฟซี
18:35 ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี 1-1 เจ้อเจียง กรีนทาวน์
Australia Queensland Premier League
15:00 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ 4-0 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี
15:30 เพนินซูล่า เพาเวอร์ 3-2 บริสแบน ซิตี้
15:30 โกลด์ โคสต์ ไนท์ 3-0 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด
16:15 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน 1-2 บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี
Romania - Liga 2 Seria
15:00 คอนคอร์เดีย เชียจน่า 4-0 พานดูรี ทาร์กู-จิอู
15:00 สโคลาร์เรซิต้า 0-0 โปลิ ทิมิโซอาร่า
15:00 CSS Islla Te Nagh 2-0 เอซีเอส โคมูนา รีเซีย
15:00 ฟารูล คอนสแตนต้า 2-2 กลอเรีย บูซัว
15:00 ดาเชีย มิโอวินี่ 0-1 เมต้าล๊อกโลบูส
15:00 ริเพนเซีย ทิมิโซอารา 2-0 ซีเอส สตินก้า บาเกา
18:30 ราปิด บูคาเรสต์ 1-1 เทอริส ออทูล เทอนู มากูรีลี
QLD Division 1
15:00 มิทเชลตัน เอฟซี 1-3 บริสแบน วูลฟ์
15:00 โลแกน ไลท์นิ่ง 2-0 เซาธ์ ยูไนเต็ด
16:00 โรชเดล โรเวอร์ 4-0 เวสต์เทิร์น ไพร์ด
Futsal Russia Division De Honor
15:00 MFK Sinara Ekaterinburg Futsal 1-6 Norilsky Nickel Futsal
16:00 เอ็มเอฟเค ตูย์เมน(ฟุตซอล) 8-1 Ukhta Tyumen Futsal
17:00 MFK CPRF Futsal 2-1 TTG-Ugra Yugorsk Futsal
Greece U19
15:00 พาไนโทลิกอส(ยู 19) 0-1 เออีเค เอเธนส์ (ยู 19)
16:00 พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19) 4-1 อโตรมิโตส (ยู 19)
16:00 พานาธิไนกอส(ยู19) 5-2 โพลลอน สมายร์นิส (ยู 19)
17:30 ปาส ลาเมีย(ยู19) 1-1 โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19)
Croatia U19 League
15:00 ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) 0-1 เอ็นเค วาราซดิน (ยู 19)
15:00 เอ็นเค รูเดส(ยู 19) 0-3 ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19)
15:00 Sesvete U19 2-5 ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19)
16:00 แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19) 2-1 เอ็นเค ดิวโกโปลเจ(ยู 19)
Czech Republic U19 League
15:00 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) 1-2 ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
16:00 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) 1-1 วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
17:00 ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) 7-0 เมทีโอปราก(ยู 19)
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
15:15 ไวสคอป 2-0 เวลเก เมซิริคิ
15:15 โลโค ทาวิน 0-2 พัลเซ่น 2
15:15 เอสเค มอเตอร์เลต ปราก 2-0 โซคอล ฮุสตัน
15:15 บีเนโซว 2-5 สลาเวีย ปราก 2
Czech Group D League
15:15 Sparta Kutna Hora 2-1 SK Polaban Nymburk
15:15 แคลดโน่ 2-2 Ceska Lipa
15:15 โซเกิลลิบิส 2-4 เอฟเค โคลิน
15:15 Tatran Rakovnik 1-2 Aritma Praha
15:15 Novy Jicin 1-0 เอฟเค โบฮูมิน
15:30 Breclav 1-0 Polna
Czech Republic 5. Ligy
15:15 Luhacovice 3-1 FC Slusovice
15:15 FC Slavia HK 1-0 FK Cernilov
Germany Youth U19 League
15:30 เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19) 4-0 คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค(ยู 19)
16:00 เอาก์สบวร์ก(ยู 19) 1-2 ซาร์บรัคเค่น ยู19
16:00 โฮลสไตน์ คีล (ยู 19) 1-0 ชามนิตเซอร์(ยู 19)
16:00 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ยู 19) 4-0 พาเดอร์บอร์น(ยู 19)
16:00 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 19) 2-3 โอเบอร์เฮาเซ็น(ยู 19)
16:30 อิงโกลสตัดท์ (ยู 19) 1-1 เนิร์นแบร์ก(ยู19)
17:00 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (ยู 19) 1-2 มักเดเบิร์ก(ยู 19)
17:30 เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19) 2-0 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19)
18:00 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19) 5-1 ไกเซอร์สเลาเทิร์น(ยู 19)
18:00 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19) 5-1 Eimsbutteler TV U19
19:00 เอฟซี ไฮเดนไฮม์ (ยู 19) 1-4 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 19)
19:00 ซังค์ เพาลี (ยู 19) 5-2 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน(ยู 19)
Germany Youth U17 League
15:30 เอฟซี ไฮเดนไฮม์(ยู 17) 1-0 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส (ยู 17)
16:00 แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 17) 4-0 คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 17)
16:00 โคโลญจน์ (ยู 17) 3-1 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 17)
16:00 Fortuna Koln U17 2-2 ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 17)
16:00 มึนเช่นกลัดบัค (ยู 17) 3-3 ดอร์ทมุนด์ (ยู 17)
17:00 เชมนิตเซอร์(ยู 17) 0-8 ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 17)
18:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 17) 1-3 เนิร์นแบร์ก (ยู 17)
18:00 แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 17) 0-3 ดินาโม เดรสเดน (ยู 17)
18:00 ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวก์ (ยู 17) 1-4 Hertha Zehlendorf U17
18:00 ฮัลเลสเชอร์ เอฟซี (ยู 17) 1-0 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส(ยู 17)
18:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 17) 0-5 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (ยู 17)
ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
16:00 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) 2-1 นอร์ธ โชเร่ มาริเนอร์ส
Italian Youth League
16:00 กาญารี่(เยาวชน) 0-1 เอซี มิลาน(เยาวชน)
18:00 อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) 3-0 ซามพ์โดเรีย(เยาวชน)
20:00 ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) 1-2 โบโลญญ่า(เยาวชน)
Hungary U19 A League
16:00 กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) 4-7 วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19)
17:00 เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) 2-1 เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19)
18:00 แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) 3-1 บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19)
19:00 ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) 0-6 เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19)
19:00 Nyirsuli ยู19 3-1 ปาคซิ เซ ยู 19
Ukraine U21 Liga
16:00 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21) 2-3 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21)
19:00 Rukh Vynnyky U21 1-1 โคลอส โควาลิฟคา (ยู 21)
SVK U19 A
16:00 เอฟเค ป๊อบรัด(ยู 19) 0-0 สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19)
16:00 เอฟเคเซนิก้า(ยู 19) 3-2 เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19)
16:00 เอฟเค เซเลเซียร์เน่ พ็อดเบรโซว่า(ยู 19) 1-1 ดูกลา บานส์ก้าไบส์ทริคา(ยู 19)
16:00 เอสซีพี รูซอมเบร็อค (ยู 19) 4-4 ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19)
16:00 สปาตัคเทอร์นาวา(ยู 19) 0-2 เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19)
Myanmar National League
16:00 หงสาวดี ยูไนเต็ด 0-0 ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด
16:00 ยะไข่ยูไนเต็ด 1-2 เอยาวะดี ยูไนเต็ด
16:00 ชาน ยูไนเต็ด 3-1 Ispe FC
Finland Kolmonen
16:00 วีจี 62 1-3 TPS Turku II
17:00 คอยพีเอส 0-3 อาร์ไอพีเอส ริฮิมากิ
18:00 ทีไอพีเอส วันตา 5-2 เอฟซีคอนตู
18:00 แทมเปอร์รีน ปิลี่-โทเวอริท 0-5 เจนปา
18:00 OuHu 0-4 Roi United
18:15 FC Inter II 2-0 Aland
Hungary U19 2nd Division
16:00 อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19) 5-4 กีร์มอต เอสอี(ยู 19)
Australia South Australia State League 2
16:00 Pontian Eagles 1-3 Adelaide University SC
Bhutan Thimphu League
16:00 อุกเยนอคาเดมี 1-0 ทรานสปอร์ท ยูไนเต็ด เอฟซี
Poland Mloda Ekstraklasa
16:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) 4-1 คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน)
16:00 โปกอน เซซิน (เยาวชน) 4-2 เอสเอ็มเอส ลอดซ์(เยาวชน)
17:00 โคโรน่า (เยาวชน) 1-2 อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน)
Denmark Youth U19
16:30 เวเจิล (ยู 19) 0-2 มิดทิลแลนด์ (ยู 19)
17:30 ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19) 1-4 นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19)
17:30 โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19) 1-5 อัลบอร์ก บีเค (ยู 19)
18:00 ฮอร์เซนส์(ยู19) 2-4 บรอนด์บี้ (ยู 19)
19:00 อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) 2-2 เอสเบิร์ก (ยู 19)
19:00 แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) 4-4 เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19)
Portugal Liga de Honora
17:00 คาซ่า เพีย เอซี 0-6 เอสแอล เบนฟิก้า บี
21:30 อารัวก้า 0-0 ไลซอส
21:30 ซีดี มาฟรา 1-0 อคาเดมีโค วิสุ
22:59 ปอร์โต้ บี 4-1 วิเซล่า
00:00 สปอร์ติ้ง โควิลฮา 1-3 โควา พีดาเด้
คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
17:00 เอฟเค ทารัซ 0-2 เซตีซู
Estonia Meistri Liiga
17:00 ทรานส์ นาร์ว่า 0-1 ทูเลวิค วิจานดี่
17:00 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 1-2 ทาร์ตู เจเค มัก
Denmark Womans League Divison 2
17:00 เอฟซี ดามโซ่ (ญ) 0-4 ซันดบี้บีเค(ญ)
17:00 Osterbro IF (w) 5-0 Frederiksberg Boldklub (w)
17:00 Herlufsholm GF (w) 2-0 นาสบี้ บีเค (ญ)
18:00 Odense Q (w) 4-0 อาร์ฮุส 1900(ญ)
18:00 Romalt Woman's 4-1 อัลบอร์ก เฟรจา (W)
Sweden Div 3 Mellersta
17:00 วาสต้า ฟลอรุนด้า 5-1 วินเบิร์ก ไอเอฟ
18:00 สเตนังซันส์ ไอเอฟ 2-0 ไอเอฟเค ทิดาโฮล์ม
18:30 อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี 5-4 Notvikens IK
19:00 Gottne IF 3-2 ทาฟเดีย ไอเค
19:00 Ytterhogdal IK 3-0 Stöde IF
19:00 เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล 0-1 เอ็นโคปิ้งก์
19:00 ฮัสควาร์น่า เอฟเอฟ 1-6 ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ
19:00 ไอเอฟโอ บรอโมล่า ไอเอฟ 3-1 โนซาบี้ ไอเอฟ
19:00 IK Tord 4-0 คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ
19:00 อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค 1-3 ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ
19:00 ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม 2-3 เอฟเค อัลเมโบด้า/ลินเนอริด
19:00 ไอเค กัวติออส 2-0 คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค
19:00 ไอเอฟเคอเมล 2-2 วาร์กาด้า ไอเค
19:00 ลิมฮามน์ บุนเคโฟล 0-1 ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค
19:00 ออนซาล่า บีเค 2-2 บีเค โอลิมปิค
19:00 อราเมียสก้า ไอเอฟ 3-0 นิวรอซ เอฟซี
19:00 ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ 0-1 แอตวิดาเบิร์ก
19:00 ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ 1-2 บีเคฟอร์เวิร์ด
19:00 รินนินเก้ ไอเค 1-1 ไอเอฟเค คูมลา
19:00 ทีเลโซ เอฟเอฟ 1-2 เอฟซี กูเต้
Lithuania - 2. Division
17:00 เลียตาว่า โจนาว่า 1-0 เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส
18:00 FK Minija 2-2 Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
19:00 FK Kauno Zalgiris II 1-1 Atomsfera Mazeikiai
Belarus Division 3
17:00 Victoria Maryina Gorka 6-0 เอฟซี โปลอตสค์
18:00 SMI Autotrans 4-2 FK Bumprom
19:00 Meliorator Zhitkovichi 0-3 FC Ostrovets
19:00 Kronon Stolbtsy 4-2 FK Chayka Zelva
19:00 Osipovichy 3-0 FK Zhlobin
Belarus Reserve League
17:00 เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) 1-3 บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง)
18:00 สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง) 1-1 ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง)
Denmark - 4.Liga
17:00 จีวีไอ 4-1 Ledoje Smorum Fodbold
18:00 Vejgaard B 3-1 Aarhus Fremad 2
19:00 ฮูซัม บีเค 1-1 Tarnby FF
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
17:30 เกนเคลอร์บิลิจี้ 0-0 คอนยาสปอร์
20:00 เดนิซลิสปอร์ 0-0 แทร็บซอนสปอร์
22:59 อลันยาสปอร์ 2-0 เคย์เซริสปอร์
22:59 เบซิคตัส เจเค 1-1 อันตัลยาสปอร์
โปแลนด์ ลิกา 1
17:40 วิดซอว์ ลอดส์ 2-0 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์
21:30 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ 1-2 ออดราออปอเล
22:00 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 1-2 เอลเคเอสลอดซ์
22:59 จีเคเอสเบลชาโตว์ 1-1 จีเคเอส ทิคี
22:59 โครบริ โกลกูฟว์ 1-0 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย
01:00 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 2-0 เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ
ไทย พรีเมียร์ลีก
17:45 โปลิศ เทโร เอฟซี 1-1 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
17:45 โปลิศ เทโร เอฟซี 1-1 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
19:00 การท่าเรือ เอฟซี 0-1 บางกอกกล๊าส เอฟซี
19:00 การท่าเรือ เอฟซี 0-1 บางกอกกล๊าส เอฟซี
20:00 ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด 2-1 สุพรรณบุรี เอฟซี
ไทย ดิวิชั่น 1
17:45 เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด 1-0 ศรีสะเกษ เอฟซี
18:00 ราชนาวีสโมสร 3-1 อุทัยธานี ฟอเรสท์
19:00 ระนอง เอฟซี 1-2 เชียงใหม่ เอฟซี
19:00 กรมศุลกากร เอฟซี 2-0 เกษตรศาสตร์ เอฟซี
20:00 อยุธยายูไนเต็ด 1-2 ลำปาง เอฟซี
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
18:00 ฮันโนเวอร์ 96 2-0 คาร์ลสรูห์ เอสซี
18:00 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น 3-2 ดาร์มสตัดท์
18:00 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 0-3 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
Germany Regionalliga
18:00 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) 2-2 FC Teutonia 05
18:00 ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) 0-1 วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม
18:30 วีเอฟบีเออร์บัค 1-1 เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน
18:30 เบอร์ลิเนอร์เอเค07 1-5 คาร์ล ไซส์ เยน่า
18:30 เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี 6-2 บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี
18:30 เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ 0-2 วีเอสจี อัลท์ไลนิค
19:00 ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น 2-1 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้
19:00 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 2-1 เอสเฟา สแตรเลน
19:00 บอนเนอร์ 0-2 วีกเบอร์ก บีค
19:00 เอสวี ลิปสตัดท์ 1-1 โคโลญจน์ (เยาวชน)
19:00 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 1-1 แบร์กิช กลัดบลัค 09
19:00 พรูเบน มุนสเตอร์ 2-1 เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก
19:00 บาลินเกอร์ 1-4 ทีเอสวี ชไตน์บัค
19:00 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก 5-0 TSV Schott Mainz
19:00 เอฟซี 08 โฮมบวร์ก 3-1 ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์
19:00 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต 1-0 เอฟซี กีสเซิน
19:00 เฮสเซ่น คาสเซล 1-1 เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์
19:00 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 3-0 ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน)
19:00 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 0-0 เอสเอสวีอูล์ม 1846
19:05 เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก 1-1 ชามนิตเซอร์
19:10 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) 2-6 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน)
19:15 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 3-2 Wuppertaler
20:00 เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ 0-1 โอเบิร์นนูแลนด์
20:30 ชาลเก้ 04 (เยาวชน) 2-0 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น
22:00 Phonix Lubeck 0-3 ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท
Sweden Division 1
18:00 เอสไคลสมินเน ไอเอฟ 1-1 ลุนด์ บีเค
18:00 ลินโดมี่ จีไอเอฟ 6-0 คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ
18:00 Orebro Syrianska IF 1-0 ไอเค ฟรีจ เทบีย์
19:00 บรอมมาปอจคาร์น่า 5-1 ไอเอฟเค ลูเลีย
20:00 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ 3-1 สค็อปดี้ เอไอเค
20:00 อัสซีริสก้า ไอเค 4-0 ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ
20:00 ออสคาร์แชมส์ เอไอเค 2-1 ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ
20:00 ทอร์น ไอเอฟ 3-0 เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้
20:00 นีคอปปิ้ง บีไอเอส 1-1 คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค
21:00 โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค 1-3 เอฟซีโทรลฮัทตัน
21:00 คาร์ลสเตด บีเค 4-3 ไอเอฟเค เบอร์ก้า
22:00 แลนด์สโครน่า 0-0 อัตซิคเท็นส์ บีเค
23:30 วาซาลุนด์ ไอเอฟ 4-0 ทีจี เอสเค
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
18:00 โคลดิ้ง 2-4 เฮอฟอล์จ โคเก้
18:30 ซิลเคบอร์ก 3-1 เอสเบิร์ก
19:00 วีบรอก 3-1 สคีฟซ์ ไอเค
Ukrainian Premier League
18:00 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 0-2 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า
21:00 เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ 1-1 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ
23:30 ดินาโม เคียฟ 3-1 เอฟซี ลวีฟ
พรีเมียร์ลีก เบลารุส
18:00 เอฟเค วิเท็บส์ค 1-1 เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค
20:00 ดินาโม เบรสต์ 2-1 เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์
22:00 เอฟเค โกโลดียา 1-3 เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่
Turkey 2 Ligi A
18:00 บันไดมาสปอร์ 1-0 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์
18:00 Tuzlaspor Kulubu 1-0 บาลิเคซิสปอร์
22:59 อัลตินอร์ดู 0-2 บูร์ซาสปอร์
Norway 2.Liga
18:00 บราท์เวก 0-0 โฟลโร
18:00 เซนจา 1-1 โฟรย่า FK
19:00 โซต้า 1-1 แบรัมเอสเค
21:00 โมสส์ 1-3 เฟรดริกซ์สตรัด
21:00 กเจลแซส 2-2 ควิด ฮอลเด้น
21:00 วาร์ด ฮอเกซุนด์ 1-1 เฟคเกรอย
21:00 เอฟเคอเรนดัล 3-1 โนท็อดเด้น เอฟเค
ฮังการี คัพ
18:00 Rackeve VAFC 1-6 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี
19:00 Sajobabony Vegyesz 1-1 Egri FC
19:00 Szarvaskend SE 1-10 ชัควารี่ ทีเค
19:00 Zsambeki SK 2-1 THSE Szabadkikoto
รัสเซีย ดิวิชั่น 3
18:00 เอฟเค ไบโอลอก 1-1 อันจิ มาคัชคาล่า
Swden Women Division 2
18:00 เอไอเคโซลน่า (ญ) 3-1 บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ)
18:00 Sandvikens IF (W) 1-0 โบลสตรานอส เอสเค (ญ)
Tajikistan Vysshaya Liga
18:00 Faizkand 1-1 ดูชานเบ-83
18:00 FC Istaravshan 4-0 Regar-TadAZ Tursunzoda
18:00 Lokomotiv Pamir 3-2 CSKA Pamir Dushanbe
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
18:00 เบรเมอร์ เอสวี 1-1 ออมันด์-เวเกแซค
18:00 BTS Neustadt 3-6 ยูเนี่ยน 60 เบรเมน
18:00 Tus Dassendorf 2-1 FC Union Tornesch
18:00 วีเอฟซี พลูเอน 1-1 VfB 1921 Krieschow
18:00 ฮัลเลน 2-0 Eilenburg
18:30 Rotenburger SV 2-3 TB Uphusen
19:00 ฟอร์ซไฮม์ 3-0 Sportfreunde Dorfmerkingen
19:00 SpVgg Ansbach 5-0 ASV Cham
19:00 SC Eltersdorf 5-0 TSV Karlburg
19:00 TSV กรอสบาร์ดอร์ฟ 1923 1-0 ไอทรัค แบมเบิร์ก
19:00 เอฟซี ไพพินส์รีด 4-3 SpVgg Hankofen-Hailing
19:00 SV Donaustauf 1-0 SV Pullach
19:00 Türkspor Augsburg 3-1 TSV Kottern
19:00 เคเอสวี บาวนาทาล 1-3 เอสซี เฮซเซ่น เดรอิช
Poland Division 4
18:00 Baltyk Koszalin 1-4 โปกอน เซซิน 2
18:00 Wikielec 2-0 เคเอสคุทโน
18:00 สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ 0-1 MLKS Znicz Biala Piska
18:00 Unia Swarzedz 0-1 โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก
Estonia II Liiga
18:00 FC Tallinn 4-0 Maardu Linnameeskond II
Finland Championship U20
18:00 คูพีเอส(ยู 20) 1-0 เอสเจเค อคาทีเดียร์(ยู 20)
Ireland U19 League
18:00 โบฮีเมียนส์(ยู 19) 10-0 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด(ยู 19)
Uruguay U19 League
18:00 ดีเฟนเซอร์ สปอร์ติ้ง(ยู 19) 3-1 ริเวอร์เพลต (ยู 19)
Romania - Liga 3 Seria
18:00 เอสอาร์ บราซอฟ 1-2 Odorheiu Secuiesc
Liga de Elite
18:00 เบนฟิก้า เดอ มาเก๊า 4-0 Windsor Arch Ka I
Uzbekistan Division 1
18:15 ซามิน 2-2 โซรัซ FK อูลกัช
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
18:30 เอฟเวอร์ตัน 5-2 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน
21:00 ลีดส์ ยูไนเต็ด 4-3 ฟูแล่ม
23:30 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 1-3 คริสตัล พาเลซ
02:00 อาร์เซน่อล 2-1 เวสต์แฮมยูไนเต็ด
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
18:30 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 0-2 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
21:00 มิดเดิลสโบรห์ 1-1 บอร์นมัธ เอเอฟซี
21:00 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 0-1 มิลล์วอลล์
21:00 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 5-0 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
21:00 ลูตัน ทาวน์ 2-1 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
21:00 เร้ดดิ้ง 2-0 บาร์นสลีย์
21:00 นอริช ซิตี้ 2-2 เพรสตัน นอร์ท เอนด์
21:00 สวอนซี ซิตี้ 0-0 เบอร์มิงแฮม ซิตี้
21:00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 0-0 วัดฟอร์ด
21:00 เบรนท์ฟอร์ด 3-0 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์
Denmark - 2.Liga
18:30 เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์ 0-4 เอบี โคเปนฮาเกน
19:00 เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด 1-1 วีเอสเค อาร์ฮุส
19:00 บราแบรนด์ 0-2 มิดเดลฟาร์ท
19:00 เจมส์เมอบังค์ 4-1 ดาลุ่ม
19:00 เอบี ทาร์นดี 1-3 ไนโคบิ้ง เอฟซี
จอร์เจีย คัพ
18:30 เอฟซี กากรา 1-0 ดินาโม บาตูมี
อังกฤษ ดิวิชั่น 2
19:00 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 2-0 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด
21:00 กริมสบี้ ทาวน์ 0-4 ซอลฟอร์ด ซิตี้
21:00 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 2-1 บาร์โรว์
21:00 มอร์แคมบ์ 0-5 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
21:00 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 0-2 พอร์ทเวล
21:00 คราวเลย์ ทาวน์ 1-0 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
21:00 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 2-2 แบรดฟอร์ด ซิตี้
21:00 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 0-3 เชลแน่ม ทาวน์
21:00 เลย์ตัน โอเรียนท์ 2-2 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์
21:00 ฮาโรเกต ทาวน์ 2-2 วอลซอลล์
21:00 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 2-0 โบลตัน วอนเดอเรอส์
21:00 สตีฟเนจ โบโรห์ 3-0 โอลด์แฮม แอทเลติก
เยอรมันลีกา 3
19:00 เอสวี เม็พเพ่น 1-3 ทีเอสวี 1860 มิวนิค
19:00 ซวิคเกา 2-1 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง
19:00 ฮันซ่า รอสต๊อค 3-1 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก
19:00 เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค 1-1 ซาบรุคเค่น
19:00 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 2-2 เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค
19:00 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน 0-0 เอสซี เวิร์ล
Finland - Kakkonen Lohko
19:00 คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ 0-1 อีพีเอส เอสโป
19:00 พีเค-35 วานตา 3-1 เจเอพีเอส
19:00 วีไอเอฟเค 0-2 คิอิสโต้ วาซ่า
20:00 นูรมิจาร์เวน 0-2 พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า
20:00 จีบีเค คอคโคล่า 1-1 เจบีเค เพียตาร์ซาริ
ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง)
19:00 เยอรมนี(ญ) 3-0 ไอร์แลนด์(ญ)
00:00 มอลโดวา (ญ) 0-9 สเปน(ญ)
Holland Ligue 3
19:00 ชีเวนนินเกน 0-1 เอเอสดับเบิลยูเอช
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1
19:00 เอฟเค ออดา ริกา 3-1 Lokomotiv Daugavpils
19:00 เรเซคเน / บีเจเอสเอส 2-1 ซูเปอร์โนวา
เยอรมัน(W) คัพ
19:00 BSV Grun Weiss Neukolln (W) 0-9 เอสวี เม็พเพ่น (ญ)
Denmark Youth U17
19:00 เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17) 1-3 มิดทิลแลนด์(ยู 17)
Belarus Pershaya Liga
19:00 คิมิค สเวตโทรกอร์ส 1-2 Volna Pinsk
Belgium Women 1st National
19:00 เควีเคไทอ์เนน(ญ) 2-1 Moldavo Women
ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
20:00 แกลร์กมงต์ ฟุต 1-1 ตูลูส
00:00 ก็อง 0-0 เอฟซี แซมบี
00:00 ชาโตรูซ์ 0-0 อาเมียงส์
00:00 ยูเอสแอล ดันเคอร์ 1-0 วาล็องเซียนส์
00:00 เกรอน็อบล์ 2-0 อฌักซิโอ้
00:00 เลอ อาฟร์ 0-1 ชามัวร์ นิออร์ท
00:00 ปารีส เอฟซี 0-2 น็องซี่
00:00 ปัว เอฟซี 0-1 แก็งก็อง
00:00 โซโชซ์ 2-2 โรเดซ อเวรอน
Poland Ekstraklasa
20:00 เลเชีย กอเดนซ์ 4-2 สตอล เมียเลช
22:30 โปกอน เซซิน 1-0 สลาสค์ วรอคลาวน์
01:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ 1-3 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก
20:00 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 6-1 เซลังกอร์ พีบี
20:00 ปาหัง ยูไอทีเอ็ม เอฟซี 2-1 ตรังกานู
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก
20:00 ปุเลา ปีนัง 2-1 กัวลา ลัมเปอร์
20:00 พีเคเอ็นพีเอฟซี 0-0 เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า
พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
20:00 เอฟเค กาบาล่า 0-0 เคสลา เอฟเค
22:15 สแตนดาร์ด ซัมเควียท 2-1 ซาบาลี
บุนเดสลีก้า เยอรมัน
20:30 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต 1-1 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
20:30 โคโลญจน์ 2-3 ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์
20:30 สตุ๊ตการ์ต 2-3 ไฟร์บวร์ก
20:30 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 1-3 เอาก์สบวร์ก
20:30 แวร์เดอร์ เบรเมน 1-4 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
23:30 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ 3-0 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
20:30 อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ 1-1 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
22:59 เอฟเค รอสตอฟ เลื่อน โรเตอร์ โวลโกกราด
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
20:30 มิดทิลแลนด์ 1-0 ลิงบี้
สโลวาเกีย ลิกา 1
00:00 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 1-0 ซลาเต้ โมราฟเซ่
00:00 Sokol Dolna Zdana 2-2 เอสเคเอฟซีเรด
00:00 เทรนซิน 3-2 นิตร้า
01:00 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 4-0 ซีมปิน ไมชาโลวี
พรีเมียร์ลีก เวลส์
20:30 แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี 3-1 แกลร์นาร์ฟอน
23:45 ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ 2-2 นิวทาวน์ เอเอฟซี
สโลวีเนีย ลิกา 1
20:45 ASK Bravo Publikum 0-0 เอฟซี โคเปอร์
22:59 มาริบอร์ 2-2 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่
ลาลีกา สเปน
21:00 บียาร์เรอัล 2-1 เออิบาร์
23:30 เกตาเฟ่ 1-0 โอซาซูน่า
02:00 เซลต้า บีโก้ 2-1 บาเลนเซีย
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
21:00 มิรานเดส 1-1 เรอัล โอเบียโด
23:15 คาสเตลล่อน 0-1 มาลาก้า
23:15 เอดี อัลคอร์ค่อน 2-0 เตเนริเฟ่
02:00 ราโย่ บาเยกาโน่ 2-1 ซาบาเดย์
พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์
21:00 เซลติก 3-2 ลิฟวิงสตัน
21:00 คิลมาร์น็อค 2-1 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล
21:00 ดันดี ยูไนเต็ด 2-1 เซนต์ เมียร์เรน
21:00 เซนต์ จอห์นสโตน 0-1 รอสส์ เคาน์ตี้
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
21:00 อินเตอร์ ตูร์คู 0-1 เอสเจเค ไซนาโจเอน
21:00 อิลเวส แทมเปเร่ 1-1 เอฟซี ฮาก้า
21:00 เฮดไอเอฟเค 2-2 ไอเอฟเค มารีฮามน์
ลีกวัน อังกฤษ
21:00 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 2-1 ฟลีตวู้ด ทาวน์
21:00 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 2-1 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
21:00 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 1-2 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์
21:00 แบล็คพูล 2-0 สวินดอน ทาวน์
21:00 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 4-4 พลีมัธ อาร์ไกล์
21:00 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-2 ซันเดอร์แลนด์
21:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก 1-3 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
21:00 ฮัลล์ ซิตี้ 1-0 ครูว์ อเล็กซานดร้า
21:00 วีแกน แอธเลติก 2-3 จิลลิ่งแฮม
21:00 บริสตอล โรเวอร์ส 0-2 อิปสวิช ทาวน์
21:00 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 1-2 ลินคอล์น ซิตี้
Serbian Superliga
21:00 เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา 0-0 เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค
21:00 เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค 1-1 มัลโดส ลูการ์นี
21:00 ราสนิกีร์ ไนร์ 0-0 คูคาริคกิ สตานคอม
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
21:00 ฟจอลเนอร์ 1-1 เคเอ อคูเรย์รี่
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
21:15 ออสเทนเด้ 3-1 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน
23:30 มูสครอน เปรูเวลซ์ 0-1 เคเอเอ เกนท์
01:45 วาสแลนด์ บีเวเรน 2-4 อันเดอร์เลชท์
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
21:30 อาแซด อัลค์มาร์ 1-1 พีอีซี ซโวลล์
23:45 วิเทสส์ อาร์นเฮม 2-0 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
01:00 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น 2-1 เอ็มเมน
02:00 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 1-3 เอสซี ฮีเรนวีน
ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
21:30 เอฟซี ออสส์ 2-2 เอสซี คัมบูร์
ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
21:30 โอปาว่า 0-0 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ
21:30 บานิค ออสตราว่า 3-0 ปาร์ดูบีตเซ
21:30 สโลวัคโก้ เลื่อน ไพรบราม
00:00 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 1-4 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
21:30 ดูก้า ปรากซ์ 3-1 ทริเน็ค
21:30 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 0-2 ฮราเดตส์กราลอเว
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
22:00 ล็องส์ 2-1 บอร์กโดซ์
02:00 แรนส์ 2-1 โมนาโก
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
22:00 นาซิอองนาล ดา มาไดร่า 3-3 เบาวิสต้า เอฟซี
00:30 สปอร์ติ้ง ลิสบอน เลื่อน กิล วิเซนเต้
00:30 สปอร์ติ้ง ลิสบอน เลื่อน กิล วิเซนเต้
03:00 ปอร์โต้ 3-1 สปอร์ติ้ง บราก้า
ออสเตรีย บุนเดสลีกา
22:00 ดับบริวเอสจี วัตเท่น 1-1 แอลเอเอสเค ลินซ์
22:00 สตวร์มกราซ 1-1 ราปิด เวียนนา
22:00 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 4-1 เรนดอร์ฟ อัลทัช
โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
22:00 เฮชเอ็นเคกอริก้า 2-2 อิสทรา 1961 พูลา
00:05 ดินาโม ซาเกร็บ 3-3 สลาเวน โคปริฟนิก้า
Switzerland Challenge League
22:30 เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น 5-2 เคียสโซ
22:30 เอสซี เครียนส์ 3-1 เนอชาแตล ซามักซ์
23:30 อารัว 1-3 เอฟซี วิล 1900
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
22:30 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 1-1 ออร์ไกร์ท
22:30 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ 4-1 ออสเตอร์ ไอเอฟ
ไซปรัส ดิวิชั่น 1
22:30 เออีพี ปาฟอส 2-2 เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี
00:30 เออีเอล ลิมาสซอล 3-1 คาร์มิโอทิสซ่า
Egyptian Premier League
22:30 แทนต้า 0-0 เอฟซี มาสร์
01:00 เอล อาห์ลี 0-0 มิเซอร์ เอล มาคาซาห์
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
22:45 เซ็บซี่ 1-1 เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า
01:45 ซีเอส คราอิโอว่า 2-1 ซีเอส โวลุนทารี
พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
22:45 เบโร่ สตารา ซากอร่า 4-0 เชอร์โน มอร์วาร์น่า
01:00 เลฟสกี้ โซเฟีย 3-0 ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
22:59 ฟิออเรนติน่า 1-0 โตริโน่
01:45 เวโรน่า 0-0 เอเอส โรม่า
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
22:59 วาเลเรนก้า 2-1 โมลด์
01:30 ชาร์ปบอร์ก 08 2-0 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
22:59 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล 0-1 คาร์ลอส แมนนุซซี่
01:15 สปอร์ต ฮวนคาโย่ 1-1 เอเลี่ยนซา ลิม่า
03:30 เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ 2-3 เซียนเซียโน่
Colombia Copa Mustang B
22:59 โบโกตา เอฟซี 2-1 ยูเนียน แมกดาเลนา
03:00 เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร 1-2 เวลเลดูปา เอฟซี
03:00 เรอัล คาร์ทาเกน่า 0-1 ออโซมารโซ่
ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
00:00 ลูกาโน 2-1 ลูเซิร์น
00:00 ยัง บอยส์ 2-1 เอฟซี ซูริค
Mexico Primera Divison A
00:00 ซีเอฟ แอตแลนเต้ 3-0 เวนาโดส เอฟซี
USA National Premier Soccer League
00:00 Chattanooga Red Wolves 0-1 กรีนวิลล์ เอฟซี
07:00 โอมาฮา 0-2 New England Revolution B
07:00 ฟอร์ทลอเดอร์เดลสไตร์เกอร์ส 1-2 Tormenta FC
08:00 นอร์ทเท็กซัส 1-1 เอฟซี ทูซอน
ซูเปอร์ลีก กรีซ
00:30 พาไนโทลิกอส อกรีนิออน 0-2 เออีเค เอเธนส์
เบลเยี่ยม คัพ
00:30 Ganshoren 0-1 เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช
00:30 Hoogstraten VV 1-3 เดสเซล สปอร์ต
00:30 Vorselaar 0-3 แอฟเซ ลีแอช
00:30 KSKV Zwevezele 1-3 KSC City Pirates
01:00 เคเอสเค ไฮสท์ 4-0 SK Lochristi
01:00 Schaerbeek Evere 0-4 Royal Knokke
01:00 RUS Rebecquoise 0-5 Sparta Petegem
อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
01:00 พลาซ่า โคโลเนีย 1-3 ซีเอ เพนาโรล
03:30 เซอร์โร ลาร์โก 0-0 เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์
Brazil Campeonato Paulista C
01:00 นาซีอองนัล เอสพี 1-1 Batatais
03:00 โนโรเอสเต้ 2-3 โคเมอเชียล-เอสพี
03:00 มาริเลีย 5-0 เกรมิโอโอซาสโก้
Brazil L
01:00 ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ 2-3 กอนกาเลนส์
01:00 บองซูเซสโซ่ 0-0 โนว่า อีกูอาคุ
01:00 Serra Macaense 2-3 Serrano BA
โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
01:15 คัวริบก้า 0-1 รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน
Austria Erste Division
01:30 เอสวี ฮอร์น 2-4 เอฟซี ไลเฟริ่ง
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก
01:30 เชลบอร์น 1-1 ฟินน์ ฮาร์ปส์
Brazil Serie D
01:30 นาซิอองนาล PR 1-4 เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
01:45 แซงต์ กิลลุส 3-2 Seraing United
Colombia Copa Mustang A
02:00 ปาตริโอตาสเอฟซี 0-1 เอ็นบิกาโด เอฟซี
04:00 เดปอร์ติโว เปไรร่า 1-2 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่
08:10 มิลเลียนนาริออส 1-3 อ็องเซ่ กัลดาส
Brasileiro, Serie C
02:00 เซา เบนโต้ 1-1 โวลตา เรดอนดา
03:00 เทรเซ่ พาไรบา 0-0 อีซี จากุยเพนเซ่
05:00 มานุส (สมัครเล่น) 0-0 ซานตา ครูซ พีอี
มอลตา พรีเมียร์ลีก
02:15 มอลตาเอฟซี 2-2 กัดจา ยูไนเต็ด
เซเรีย บี บราซิล
02:30 อเมริกา เอ็มจี 0-1 ฟิกูเรนเซ่
05:00 ปอนเต เปรตา 1-1 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์
07:00 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ 3-1 ครูไซโร่ (เอ็มจี)
07:00 คุยอาบา 3-0 โอเอสเต้
Portugal U23
02:45 เลชอยส์ (ยู 23) 0-1 ริโอ อาฟ(ยู 23)
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
02:55 แคนซัส วิซาร์ดส์ 2-3 เอฟซี ดัลลัส
03:30 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น 0-0 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี
06:00 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 1-2 อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ
06:00 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 0-1 เอฟซี ซินซินเนติ
06:30 ออร์แลนโด ซิตี้ 4-1 ชิคาโก ไฟร์
06:30 โคลัมบัส ครูว์ 2-0 แนชวิลล์ เอฟซี
06:30 ดีซี ยูไนเต็ด 2-2 โตรอนโต้ เอฟซี
07:00 ฮุสตัน ไดนาโม 2-2 มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี
08:40 รีล ซอลต์ เลค 1-2 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส
09:30 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 1-6 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
Ecuador Copa Pilsener A
03:30 อูเรนเซ่ เอสซี 2-2 โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
04:00 สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ 2-1 เจนเออะแร็ล ดิแอซ
คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น
04:00 สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ 1-2 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า
07:00 ซานโตส เด กัวปิเลส 1-4 มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน
09:00 เฮเรดิอาโน 3-1 กัวดาลูเป เอฟซี
BRA D4
04:00 เซา คาเอตาโน่ 0-1 คาเซียส อาร์เอส
USL Division 1
04:30 โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี 2-1 นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด
07:00 เซนต์ หลุยส์ ไลอ้อนส์ เอฟซี 3-2 สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง)
08:00 ซาน อันโตนิโอ 2-0 โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี
08:30 เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี 1-0 เรอัล โมนาร์ช
Guatemala Liga Nacional
04:30 โคบาน อิมเพเรียล 2-0 เดปอร์ติโว ซานาราเต้
บราซิล ซีรี่เอ
05:00 บรากันติโน้ 4-2 ซิเอร่า
05:00 ฟอร์ตาเลซ่า 1-0 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส
07:00 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 3-4 อัตเลติโก มิไนโร่
เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น
05:00 อัตลาส 0-1 ปาชูก้า
07:00 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล 3-0 กัวเรตาโร่ เอฟซี
09:00 คลับ อเมริกา 1-0 ชีวาส กัวดาลาจาร่า
Australia Capital Territory U23 League
08:15 Gungahlin Utd U23 4-1 Tuggeranong United U23
Nicaragua Apertura league
09:00 มานากัว เอฟซี 3-4 เรอัล เอสเทล
09:00 ยูเวนตุส มานากัว 1-1 ซีดี จูเนียร์ เดอ มานากัว
Japan Challenge League Women
09:00 Norddea Hokkaido (w) 1-4 เอ็นจียู นาโกย่า(ญ)