2K Shares

บ้านผลบอล ทีเด็ดบอล วิเคราะห์บอล ที่แม่นยำโดยเซียนชั้นนำพร้อมราคาบอลที่ One2Ball

One2Ball.com คือ เว็บผลบอลสด รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์ ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ วิเคราะห์บอลทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตามราคาบอลวันนี้ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ONE2GOAL
ทีเด็ดบอลสเต็ป

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 18-10-2018

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป งด ฮวิโดฟ
สุง 2.5/3 (DEN D1 00:00)
อัลเมเรีย
ต่อ 0.5/1 (SPA CUP 02:00)
งด CF Rayo Majadahonda
รอง 0.25 (SPA CUP 01:00)
Pontedera
ต่อ 0.5/1 (ITA C1-A 01:30)
งด อาวรองเช่
ต่ำ 2/2.5 (FRA D3 01:45)
Arzachena
รอง 0.25 (ITA C1-A 01:30)
เต็ง กรีซ(ญ-U17)
รอง 0.5 (UEFA-W U17 16:00)
CF Rayo Majadahonda
รอง 0.25 (SPA CUP 01:00)
Pontedera
ต่อ 0.5/1 (ITA C1-A 01:30)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 18-10-2018

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง เดนมาร์ก(ญ-U17)
สูง 8.5/9 (UEFA-W U17 19:00)
อินโดนีเซีย(U19)
ต่อ 1.5/2 (AFC U19 19:00)
รีล ซอลต์ เลค
ต่อ 0.5/1 (USA MLS 08:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ เซียน ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
60003
วิวัฒน์ พิศพาน 16 14/1/1 52 WWwwWWWWWD -
2
630
Ploy Pattaraporn 16 13/1/2 50.5 WWWWWWWWWW -
3
38574
Surasak Chinsiriphat 17 14/0/3 47 WWLwWWWWWW -
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ เซียน ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
47982
จ.ธนศักดิ์ สิงหันต์ 2/17 15 (17) 535.71
LLDLL
WWWWW
WLWWL
-
-
-
-
-
2
56460
Chaiya Lalla 2/14 9 (14) 500.00
WWLLL
LLLwL
WWlLW
-
-
-
-
-
3
40 star
Suriyan Gamnard 3/17 15 (17) 285.17
WLWlW
WlWWW
LLWLl
-
-
-
-
-
TDEDSIAM
iOS-One2Ball
Android-One2Ball

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

ONE2GOAL

ข่าวฟุตบอล

น้ามูไฟเขียว!’ชอว์’ยิ้มรับสัญญาใหม่ค่าเหนื่อย 1.5 แสนปอนด์/วีค

น้ามูไฟเขียว!’ชอว์’ยิ้มรับสัญญาใหม่ค่าเหนื่อย 1.5 แสนปอนด์/วีค

เดลี่ เมลแท็บลอยด์อังกฤษประโคมข่าวโจเซ่ มูรินโญ่กุนซือเวิร์ส วันของแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ดเห็นชอบการเสนอสัญญาใหม่มูลค่...

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ONE2GOAL

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันพฤหัสบดีที่ 18 ตุลาคม 2561
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
AFC U-19 Championship
16:00 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ยู 19) กาตาร์ ยู19 บวกสิบ ต่อสหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ยู 19) $$$$
19:00 อินโดนีเซีย ยู19 ไต้หวัน ยู19 1.5/2 ต่ออินโดนีเซีย ยู19 $$$
อิตาลี C1A
20:00 ยูเวนตุส(ยู 23) อาเรสโซ่ ปป - 5 รองอาเรสโซ่ $$$
23:30 ซิราคูซ่า แรนเด เสมอ ต่อซิราคูซ่า $$$
01:30 ลุคเชเซ่ ออร์ซ่าเชอน่า ปป - 10 รองออร์ซ่าเชอน่า $$$
01:30 ปอนเทเดร่า Gozzano 0.5/1 - 5 ต่อปอนเทเดร่า $$$
India Super League
21:00 Chennaiyin FC นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด 0.5 - 10 ต่อChennaiyin FC $$$
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
00:00 ฮวิโดฟ ไอเอฟ เฮอฟอล์จ โคเก้ ปป - 5 รองฮวิโดฟ ไอเอฟ $$$
โคปา เดล เรย์ สเปน
01:00 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า สปอร์ติ้ง กิฆอน ปป - 5 รองซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า $$$
02:00 อัลเมเรีย เรอุส เดปอร์ติอู 0.5 ต่ออัลเมเรีย $$$
ฝรั่งเศส ลีก3
01:45 อาวรองเช่ ลาวาล เสมอ ต่อลาวาล $$$
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
08:00 รีล ซอลต์ เลค นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น 0.5/1 ต่อรีล ซอลต์ เลค $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันพุธที่ 17 ตุลาคม 2561
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
Philippines Cup
14:00 JP Voltes FC 0-1 คายาเอฟซี
14:00 Stallions FC 0-4 Davao Aguilas FC
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
15:30 พีเอส ติร่า 0-1 พีเอสไอเอส เซมารัง
Hungary U19 A League
16:10 เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) 6-3 Illes Akademia Haladas(U19)
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
17:00 รีโนฟา ยามากูชิ 0-1 มาชิดา เซลเวีย
Tajikistan Cup
17:00 อิสทิโล ดูชานบี 3-1 Dushanbe-83
Poland Mloda Ekstraklasa
17:00 โคโรน่า (เยาวชน) 0-1 วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน)
20:30 มอเตอร์ ลูบลิน (เยาวชน) 1-1 คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน)
HongKong FA 1st Reserves Leagu
17:30 Hong Kong Pegasus FC Reserve 3-2 อีสเทอร์น AA (สำรอง)
17:30 คิดชี(สำรอง) 1-4 ฮ่องกง ซาปริ่ง (สำรอง)
19:30 R F Reserves 2-1 Lee Man FC Reserves
19:30 โวฟูไทโป (R) 0-0 Southern District Reserve
เกาหลีใต้ FA คัพ
17:30 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 1-1 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี
India Goa Professional League
17:30 Churchill Brothers SC 2-0 Velsao SCC
Uzbekistan Division 1
17:30 เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน 2-1 มาเชล มูบาเร็ค
18:00 เอรัล นิวคัส 1-1 นาห์ยัน
18:00 ชูตัน กูซาร์ 0-1 ไดนาโม ซามาร์คาด
18:00 โซรัซ FK อูลกัช 0-3 อิสทิคอล เฟอกาน่า
Belarus Womens Premier League
18:00 Fk BOTSOR Brest Women 0-16 RGUOR Minsk (w)
18:00 Bobruichanka Bobruisk Women 1-2 โคลก้า-บีดียู (ญ)
20:00 นาเดียสดา เอสดี โจชัว 7 โมกิเลียฟ (ญ) 0-10 เอฟเค มินสก์ (ญ)
Turkiye Lig3
18:00 Amedspor 0-1 Nigde Belediyespor
18:00 กาเซียนเทปสปอร์ 0-1 เคซิโอเรนกูคู
18:00 กูมัสฮาเนสสปอร์ 0-2 ซาคาร์ยาสปอร์
18:00 Sivas Dort Eylul Belediyespor 2-3 เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์
18:30 อันคารา เดไมสปอร์ 1-1 ฮาเซทเทเป้
18:30 คาสทาโมนุสปอร์ 1-1 Bayrampasaspor
18:30 Bugsasspor 1-4 คารากูมรัค
18:30 Etimesgut Belediye Spor 2-0 คอนยา เซเคอร์สปอร์
18:30 Zonguldak 0-0 โตคัตสปอร์
19:00 Bodrumspor 0-2 ซัมซั่นสปอร์
19:00 อียูบสปอร์ 0-0 Usakspor
19:00 อินโกลสปอร์ 0-2 Sariyer
19:00 Sancaktepe Belediye Spor 3-0 มานิซาสปอร์
19:00 Kirklarelispor 0-1 Darica Genclerbirligi
19:00 Manisa BB Spor 3-0 ซานลิอูร์ฟาสปอร์
19:00 เพนดิคสปอร์ 4-3 บันไดมาสปอร์
22:59 เฟธิเยสปอร์ 1-1 ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู
22:59 คาห์รามานมาราสส์สปอร์ 1-0 Tuzlaspor Kulubu
Turkey 3. Ligi B
18:00 Duzyurtspor 1-0 Yomraspor
18:00 Karaman Belediyesi Spor 1-3 Kozan BLD.SPOR
18:00 ออฟสปอร์ 4-0 Elazig Belediyespor
18:00 Osmaniyespor 1-5 เบเลดิเย แวนสปอร์
18:00 พาซาสปอร์ 3-2 Sultanbeyli
18:00 24 Erzincanspor 3-0 Bursa Niluferspor AS
18:00 Fatsa Belediyespor 0-0 Cizrespor
18:00 Payas BS 1975 3-2 Corum Belediyespor
18:30 Erbaaspor S 0-0 Erzin Belediyespor
18:30 Nevsehirspor Genclik 3-3 Tire 1922 Spor
18:30 Yeni Altindag BS 3-1 Kemer Tekirova Spor
18:30 Kirsehir Koyhizmetleri 2-1 อลิเบย์คอยสปอร์
19:00 Ergene Velimese 1-0 Kocaeli Birlik Spor
19:00 Sile Yildizspor 4-0 เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์
19:00 Silivrispor 1-0 Artvin Hopaspor
19:00 เก็บเซสสปอร์ 1-2 นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์
19:00 Bergama Belediyespor 0-0 อดิยามานสปอร์
19:00 Catalca Spor 0-4 Yeni Orduspor
19:00 Erokspor 0-3 ดัคซีสปอร์
19:00 Kizilcabolukspor 2-2 คาซิยาก้า
19:00 อนาโดลู อัสคูดาล 0-0 Yeni Diyarbakirspor
19:00 โกลคุคสปอร์ 2-1 ทับซอน คาราเดน
19:00 Halide Edip Adivarspor 0-0 Ankara Adliyespor
19:00 Serik Belediyespor 2-1 โคแคลิสปอร์
19:00 ตูร์กัสลูสปอร์ 1-0 Muglaspor
22:59 บูคาสปอร์ 0-1 Bayburt Ozel Idare
Serbia League Women
18:00 เอลเอเอสเค เซอร์เวน่า ซเวซด้า(ญ) 9-2 วอจ์โวดิน่า(ญ)
Russia Division 3
18:00 Academy Football Krasnodar 0-3 PSK Pervorechenskoye
18:00 Kuban-3 1-3 FC Olimp-Universport
18:05 Kuban Holding 2-1 Kubanskaya Korona
18:05 Motor Akademiya Kazan 1-1 รูบิน คาซาน บี
18:25 FK Vulkan 2-4 Troitsk
19:35 FK Zelenograd 3-1 Strogino M
19:35 Rosich 2 5-1 Yunost Moskvy-Spartak-2
20:00 Atom Novovoronezh 3-0 Spartak Rossosh
20:00 Burevestnik 2-0 Lokomotiv Moscow III
20:25 เอฟเอสเอ็ม 4-1 FK Zenit Moskva
Singapore National Football League
18:30 Police SA 0-5 SAFSA
เซอร์เบีย คัพ
19:00 ไดนาโม วีรันเจ 0-2 เซอร์เวน่า ซเวซด้า
20:00 เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค 2-0 เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค
Moldova Division 2
19:00 ซาซาน กากาอูซ เยริ 2-2 FC Cahul-2005
Greece Amateur Cup
19:00 Kanaria 2-1 Ethnikos Irakleiou
19:30 Thiella Patron 1-0 Diagoras Vrachneikon
19:30 Panionios Achilleas Agias 0-1 Panaigialios
20:00 Pirichios Aspropurgou 0-4 Enosi Panaspropirgiakou Doxa
21:00 Tylisos 0-5 AO Giouchtas
India Mizoram Premier League
19:00 Chawnpui 1-1 อิซาว์ล เอฟซี
21:35 Ramhlun North FC 2-1 Bethlehem VT FC
กระชับมิตร (สโมสร)
19:00 เอฟซี อูเทร็คท์(สำรอง) 0-0 จีน ยู21
Romania Liga 1 Women
19:00 โอลิมเปีย คลูจ ( ญ ) 4-0 Vasas (w)
Lithuania - 2. Division
19:30 ดีซัวกาส เทลเซีย 1-1 สตัมบราส 2
22:30 FK Dainava Alytus 2-1 บันก้า การ์ซได
Cyprus Women Division 1
19:30 Somatio Barcelona FA Women 2-1 อปอลลอน ลิมาสซอลเอลเอฟซี(ญ)
19:30 AMOK Chrysomilia (w) 0-3 เลฟโคเทียนิคโครเซีย(ญ)
Kosovo Superliga
19:45 เดริต้า จิลาน 6-1 KF Ballkani
19:45 KF Llapi 3-1 KF Gunilla Hei
Serbia Srpska Liga
19:55 FK Pukovac 0-3 Buducnost Popovac
19:55 Jedinstvo Bosnjace 0-2 Tabane 1970
19:55 FK Srbobran 3-0 Cement Beocin
20:00 FK Backa Topola 1-0 FK Crvena Zvezda NS
20:00 Dinamo Pancevo 1-0 FK Zeleznicar Pancevo
20:00 FK Mladost Backi Jarak 2-0 FK Vrsac
20:00 ไฮจ์ดุ๊ก กูล่า 3-0 FK Dunav Stari Banovci
20:00 Radnicki Svilajnac 0-3 FK Temnic
20:00 FK Radnicki Nova Pazova 0-3 FK Kabel Novi Sad
20:00 Car Konstantin 4-0 FK Dunav Prahovo
20:00 Jedinstvo UB 1-1 FK SFS Borac
20:00 FK Zaplanjac 2-3 FK Moravac Mrstane
20:05 FK Radan Lebane 0-1 FK Rtanj Boljevac
20:05 FK Radnicki Sremska Mitrovica 0-2 FK Omladinac Novi Banovci
20:05 CSK Pivara Celarevo 1-1 FK Radnicki Zrenjanin
20:10 FK Dubocica 0-1 Radnicki Pirot
อิตาลี C1A
20:00 เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ เลื่อน วิเทอเบเซ่
23:30 เรนาเต้ เอซี 0-1 USD Virtus Verona
23:30 ซุดติโรล อัลโต้ 2-0 ตริเอสติน่า
23:30 เฟอรัลพิซาโล 2-0 ริมินี่
23:30 เจียน่า เออมินิโอ 1-1 ราเวนน่า
23:30 กุบบิโอ 2-0 เฟอร์มาน่า
23:30 เพซาโร 1-2 ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี
23:30 แซมเบเนเดทเซ่ 2-1 Imolese
23:30 เตราโม่ 2-1 อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่
23:30 แตร์นาน่า 1-0 อัลบิโนเลฟเฟ่
01:30 โปเทนซ่า 1-1 เรจจิน่า
01:30 วิเชนซ่า 3-0 มอนซ่า 1912
01:30 ปิซ่า 3-1 โปร เปียเซนซ่า
01:30 เอเอสดี อัลบิสโซลา 1-3 ปิสโทลเซ่
01:30 โนวาร่า 0-1 โปร ปาเทรีย
01:30 โอลเบีย 0-0 อาเลซซานเดรีย
01:30 ปิอาเชนซา 2-1 คาร์ราเรเซ่
01:30 โปร เวอร์เซลลี่ เลื่อน วีร์ตุส เอ็นเตลล่า
01:30 โรบูร์ เซียน่า 1-1 คูนีโอ
01:30 โปร เวอร์เซลลี่ เลื่อน วีร์ตุส เอ็นเตลล่า
UEFA European Womens U17 Championship
20:00 ลัตเวีย(ญ) ยู17 0-11 สวีเดน(ญ) ยู17
00:00 เนเธอร์แลนด์(ญ) ยู17 16-0 จอร์เจีย (ญ) ยู17
Slovakia 3.Liga
20:00 FK Puchov 4-1 เอฟเค เบลูซา
20:30 TJ Tatran Oravske Vesele 1-1 Liptovska Stiavnica
Argentina Reserve League
21:00 CA Atlanta Reserves 1-0 เดปอร์ติโบ เอสปันญ่อล (สำรอง)
21:00 ซีเอสดี ฟลานเดรีย (สำรอง) 0-4 อคาสซูโซ(สำรอง)
21:00 Sacachispas Reserves 3-4 Club Comunicaciones Reserves
21:00 บียา ดาลมิเน(สำรอง) 1-3 เฟอร์โรคาร์ริล โอเอสเต(สำรอง)
21:00 Sportivo Italiano Reserves 0-1 El Porvenir Reserves
21:00 Lujan Reserves 0-2 Berazategui Reserves
22:00 CS Dock Sud Reserves 3-2 Ferrocarril Midland Reserves
00:30 คิลเมส(สำรอง) 1-1 ลอส อันเดส(สำรอง)
01:00 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) 1-0 ชาคาริตา จูเนียร์ส(สำรอง)
01:00 Defensores Unidos Reserves 1-1 อัลมิแรนเต้ บราวน์(สำรอง)
01:00 Platense Reserves 3-0 ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่(สำรอง)
01:30 ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) 1-1 นูเอบา ชิคาโก้(สำรอง)
01:30 ทริสตัน ซัวเรซ(สำรอง) 2-2 ซีเอ เอสตูเดียนเตส กาเซโรส(สำรอง)
Brazil Serie D
20:00 บันกู ยู 20 0-2 อเมริกา – อาร์เจ ยู 20
20:00 โนว่า อีกูอาคุ (ยู 20) 1-1 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน)
20:00 เบาวิสต้าอาร์เจ(เยาวชน) 1-2 วาสโก ดา กามา (ยู 20)
01:00 มาดูเดดา(เยาวชน) 1-0 ฟลูมิเนนเซ่ ยู 20
01:00 โอลาเรีย อาร์เจ ยู 20 2-1 ดูคูว์เดอ คาเซียส์อาร์เจ (ยู 20)
01:00 ปารานา พีอาร์ / ยู 19 2-1 Avai U19
01:00 Serra Macaense U20 1-0 แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ (ยู 20)
01:00 ฟิกูเรนเซ่ 3-0 บลูเมเนา อีซี
01:00 Tubarao U19 2-3 แอตเลติโก พาราเนนเซ่ ยู19
01:30 Campo Grande CE 3-1 Juazeiro Empreendimentos
01:30 Calouros do Ar 1-1 Pacatuba
Greece Divison C
20:00 Lalysos 3-2 AO Palliniakos
20:00 ไอโอนิกอส 2-1 Aeek Synka
Uruguay Reserve League
20:00 ซีเอ เซอโร่ (สำรอง) 1-0 แอตเลติโก้ริเวอร์เพลท(สำรอง)
01:30 ดานูบิโอ(สำรอง) 4-0 Torque Reserves
Slovenia women's League
20:30 ZNK Krim (w) 3-3 ZNK Cerklje Women
India Super League
21:00 Delhi Dynamos 1-2 Atletico De Kolkata
Italy Serie D
21:00 ASD Albissola U19 2-0 Arzachena U19
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
22:00 ตอร์ปิโด คาตูซี่ 3-1 โลโคโมทีฟ ทบิลิซี
ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
22:00 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 2-1 เลียตาว่า โจนาว่า
โคปา เดล เรย์ สเปน
22:00 ซีดี เอโบร 2-1 เยย์ดา
01:00 ลูโก้ 1-0 อัลคอร์ค่อน
01:15 UD Mutilve 1-3 Villanovense
01:30 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 1-0 UD โลโกรนเยส
01:30 ซานแอนดรู 0-0 กาลาฮอร์รา
01:45 ลา โฮย่า ลอร์ก้า 0-3 คูลทูรัล เลโอเนซ่า
01:45 เมลิลล่า 2-0 ออนทินเยนท์
02:00 เรอัล ซาราโกซ่า 0-1 คาดิส
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
22:00 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา 3-2 อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล
02:30 เซนโตร อิตาโล่ 1-0 ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี
03:00 เดปอร์ตีโบ ลาร่า 0-0 มิเนรอสเดอกัวยาน่า
03:00 ซูเลีย เอฟซี 2-3 คาราคาส เอฟซี
04:00 เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า 3-1 อารากัว เอฟซี
05:00 โมนาคัส เอสซี 1-1 เดปอร์ติโบ อันโซอาเตกี
06:00 การาโบโบ เอฟซี 1-0 Deportivo Metropolitano
รัสเซีย ดิวิชั่น 3
22:00 Zorkyi Krasnogorsk 2-0 เอฟเค การูก้า
23:30 ตอร์ปิโด มอสโก 1-1 เอฟเค คิมกี้(สำรอง)
Saudi Arabia Division 2
22:10 อัล-ไคซูมาห์ 1-5 อัล-โนจูม
22:25 แอ๊บฮา 1-0 Al-Jeel
22:25 Al-Jabalain 0-0 ฮาเจอร์
22:30 Al-Ameade 2-0 Al-Washm
22:35 อัล อันซาร์ 0-2 นาจราน
Ivory Coast Premier Division
22:30 ASI Abengourou 0-1 San Pedro FC
22:30 Sporting Gagnoa 1-2 LYS Sassandra
Czech Womens Bundesliga
22:59 ฮราเดตส์กราลอเว(ญ) 2-5 สโลวัคโก้ (ญ)
UEFA Women
23:30 ลิงโคปิ้ง (ญ) 0-2 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ)
23:30 เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) 1-1 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ)
23:30 บาร์เซโลน่า(หญิง) 5-0 กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ)
00:00 อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ) 0-4 โอลิมปิก ลียง (ญ)
00:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) 4-0 แอตเลติโก้ มาดริด(หญิง)
00:00 FC ซูริค(W) 0-2 บาเยิร์น มิวนิค (ญ)
01:35 เชลซี(W) 1-0 ฟิออเรนติน่า (ญ)
Romania - Liga 2 Seria
23:30 ปิโตรลูล โปรเอสติ 0-0 ดาเชีย มิโอวินี่
Estonia II Liiga
23:30 JK Tallinna Kalev III 0-5 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ ซี
Germany Landespokal
23:30 เฮสเซ่น คาสเซล 0-6 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน
00:00 SG Ballweiler Weckl Wolfersheim 1-4 FSV Jagersburg
00:00 SV Walpershofen 1-3 ซาร์ 05 ซาร์บรูกเคิน
00:00 SC Munster 08 1-3 ไวเด้นบรูค
00:30 SV Morbach 0-0 ทียูเอสโคเบลนซ์
00:30 แมนน์ 1-4 Engers
Germany Regionalliga
00:00 เกอร์มาเนีย อีเกสโตร์ฟ 0-1 บีเอสวี เรห์เด้น
Sweden Womans Cupen
00:00 วาสเทราสบีเค30 (ญ) 1-2 เยอร์การ์เด้น (ญ)
Swden Women Divi.1
00:00 Ljusdal (w) 1-1 Assi IF (w)
00:30 เอไอเคโซลน่า (ญ) 2-2 เคไอเอฟ โอเรโบร ดียูเอฟเอฟ(ญ)
Colombia U20 League
00:00 Independiente Medellin U20 3-1 Juventud del Cortijo U20
00:00 CD Aguila U20 1-0 Total Soccer FC U20
Guatemala Cup
00:00 Deportivo Mixco 1-0 ออโรร่า
01:15 Deportivo Reu 2-2 ซิเคียนาเล่เอฟซี
02:00 CD Puerto de Iztapa 2-0 แอนติกา จีเอฟซี
04:00 ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี 3-2 คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส
04:00 เดปอร์ติโบซานเปโดร 3-1 CSD Xelaju MC
04:30 CD Achuapa 2-0 Coban Imperial
09:00 Quiche FC 3-0 CD Malacateco
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
00:30 เอทีเอสวี แอร์ลังเกน 1-2 TSV กรอสบาร์ดอร์ฟ 1923
สโลวีเนีย คัพ
01:00 เอฟซี โคเปอร์ 0-5 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า
Futsal Spain Division De Honor
01:00 Jaen Paraiso Interior Futsal 2-2 Inter Movistar Futsal
BRA SPC
01:00 Audax Sao Paulo 1-0 เรดบูลล์ บราซิล
01:00 ซานโต อังเดร 1-2 มิราสโซล
01:00 เซา เบอร์นาร์โด้ 3-1 โอลิมเปีย เอสพี
01:00 ยูเวนตุส -เอสพี 0-2 เฟอร์โรเวียเรีย
01:00 ริโอ คลาโร่ 0-0 Atibaia
01:00 ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี 1-0 เซา คาเอตาโน่
01:00 โนโวริซอนติโน่ 2-2 เตาบาแต
06:00 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า 1-0 อิทัวโน่
Premier League International Cup
01:00 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) 0-1 บียาร์เรอัล(B)
Brazil L
01:00 กิวมาดอส อาร์เจ 0-0 แคมโพสอาร์เจ
Brazil Campeonato Paulista Youth
01:00 กอริติบ้า(ยู 23) 3-1 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี (ยู 23)
01:00 ซานโตส(ยู 23) 1-1 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน)
Malta Womans 1st league
01:15 Swieqi United (w) 2-0 มอลตาเอฟซี (ญ)
01:15 Sliema Raiders Women 1-1 Kirkop United Women
Argentina group C Tebolidun League Manchester
01:30 Argentino de Quilmes 1-2 สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด
Paraguay reserve team league
01:30 อินเดเปนดิเอนเต เอฟบีซี (สำรอง) 0-1 คลับ กัวรานี่(สำรอง)
พรีเมียร์ลีก เวลส์
01:45 เดอะ นิว เซนต์ส 6-1 ลานดูเนา
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
01:45 เมอร์สทัมเอฟซี เลื่อน Worthing
01:45 เมอร์สทัมเอฟซี เลื่อน Worthing
Northern Ireland Reserve League
01:45 เกล็นโตรัน(สำรอง) 2-1 ครูซาเดอร์ส(สำรอง)
01:45 นิวรี่ ซิตี้(สำรอง) 1-1 ลินฟีลด์(สำรอง)
Venezuela Segunda Division
02:00 มาการิต้า เอฟซี 3-1 ลาล่าเอฟซี
02:00 ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา 3-1 ยารากุยเอฟซี
02:10 ชิโก เดอ กายอานา 2-1 เดปอร์ติโบ เปตาเร่เอฟซี
02:30 อัลกอสตูร่า เอฟซี 0-1 เปโตรเลรอส เดอ อัลซัวเตกิว
Ireland Leinster Senior League
02:00 เซนต์ แพทริค ไซ 1-1 Newbridge Town
Bolivia Nacional B
02:30 CD Torre Fuerte 1-0 Deportivo Kivon
02:30 Ferrocarril Palmeiras FC 3-3 Industrial FC
02:30 เปโตรเลโร 5-0 Rosario
Nicaragua Youth League
02:30 Juventus Managua U21 6-1 Real Madriz FC U21
คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น
03:00 มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน 2-0 คอสตาริกา ยูนิเวอร์ซิตี้
04:00 AD Carmelita 2-4 เอดี ซาน คาร์ลอส
09:00 Cartagines Deportiva SA 3-2 เฮเรดิอาโน
09:05 อลาจูเรนเซ่ 1-0 ซานโตส เด กัวปิเลส
Colombia Copa Mustang A
04:00 แอตเลติโก้ ฮิวล่า 0-2 แอตเลติโก บูคาราแมนก้า
06:00 ลา อีคูดัด 0-1 ดิปอร์เทส โตลิม่า
06:00 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า 4-0 ปาตริโอตาสเอฟซี
08:00 อ็องเซ่ กัลดาส 1-0 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่
08:00 เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน 2-0 เอเลี่ยนซา เพตโทรลา
08:00 โบญาก้า ซิโค 1-0 จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา
Women
04:00 ปานามา (ญ) 1-1 จาเมกา (ญ)
07:00 แคนาดา(ญ) 0-2 สหรัฐอเมริกา(ญ)
Nicaragua Apertura league
04:00 Deportivo Ocotal 1-0 จาลาปา
04:00 เรอัล เอสเทล 6-1 Chinandega FC
05:00 Managua FC 4-2 Real Madriz FC
08:00 Walter Ferretti 2-1 UNAN Managua
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น
04:30 ซีดี พาซาคิวน่า 1-1 Municipal Limeno
08:00 AD อิสิโดร 1-2 CD Audaz
08:15 อลิอันซ่า 2-1 Jocoro FC
Panama Reserve League
05:00 พลาซ่า อมาดอร์(สำรอง) 4-3 CD Universitario Reserves
05:00 ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) 2-2 Costa Del Este Reserves
ชิลี พรีเมียร์ บี
06:00 ซีเอสวายดี บราเนกเชีย 2-3 ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
06:30 ออร์แลนโด ซิตี้ 1-2 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์
06:30 ดีซี ยูไนเต็ด 1-0 โตรอนโต้ เอฟซี
09:10 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 1-4 แคนซัส วิซาร์ดส์
บราซิล คัพ
07:45 โครินเธียนส์ 1-2 ครูไซโร่ (เอ็มจี)
Honduras Liga Nacional
08:00 CD โมตากัว 1-0 CD วิด้า
Honduras Cup
08:00 เรอัล ซีดี เอสปานา 3-1 Parrillas One
08:15 พลาเทนเซ่ 2-0 Yoro FC
Panama Liga Nacional de Ascenso
08:00 Plaza Amador 1-1 CD Universitario
08:00 CA Independiente La Chorrera 0-0 Costa Del Este