บ้านผลบอล วิเคราะห์บอล One2Ball

บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

บอลวันนี้ เมื่อคืน ราคาบอล ทรรศนะ

ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 10-05-2021

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป GAIS โกเตนเบิร์ก
รอง 0.25 (SWE D2 23:30)
Chindia Targoviste
ลบสิบ (ROM D1 20:45)
ฮัมบูร์ก
สูง 3 ลูก (GER D2 01:30)
AIK โซลน่า
รอง 0.25 (SWE D1 23:30)
เอฟเค รอสตอฟ
ต่อ เสมอ (RUS D1 20:30)
เลกาเนส
รอง 0.25 (SPA D2 00:00)
เทรลเลบอร์ก
ต่อ 0.5 (SWE D2 23:30)
มอนซ่า 1912
ต่อ 0.5/1 (ITA D2 19:00)
โคเปนเฮเก้น
ต่อ 0.5 (DEN SASL 00:00)
เต็ง AIK โซลน่า
รอง 0.25 (SWE D1 23:30)
เอฟเค รอสตอฟ
ต่อ เสมอ (RUS D1 20:30)
เลกาเนส
รอง 0.25 (SPA D2 00:00)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 10-05-2021

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง GAIS โกเตนเบิร์ก
รอง 0.25 (SWE D2 23:30)
โมไรเรนเซ่
รอง 0.5 (POR D1 00:00)
เบิร์นลี่ย์
รอง 0.25 (ENG PR 02:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
70800
ศิริวรรณ ใจงาม 8 7/0/1 26 WWLWWWWW -
2
67316
Wichan Mai-on 8 7/0/1 26 WWWWLWWW -
3
30257 star
Poovanon Ake 8 7/0/1 26 WWLWWWWW -
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
44324
Aekchaiaksorn 1/8 15 (8) 250.00
LWLLL
LWWWW
lLDlW
-
-
-
-
-
2
63105
Krichchawan Patsarayengyong 1/8 15 (8) 250.00
LLLlL
LWlWW
LwlLL
-
-
-
-
-
3
1144 starvip
หนุ่ม ชุมพร 1/8 15 (8) 250.00
WLWWW
LlWLL
LWWlD
-
-
-
-
-
download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] LaLiga
  02:00 Real Betis Real Betis VS กรานาดา กรานาดา  
[วิเคราะห์บอล] พรีเมียร์ลีก
  02:00 ฟูแล่ม ฟูแล่ม VS เบิร์นลีย์ เบิร์นลีย์  
[วิเคราะห์บอล] รัสเซีย
  20:30 Ural Ural VS FC Rostov FC Rostov  
  23:00 สปาร์ตัก มอสโค สปาร์ตัก มอสโค VS Khimki Khimki  
download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

ข่าวฟุตบอล

download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

หวยออนไลน์

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันอาทิตย์ที่ 9 พฤษภาคม 2564
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
เอเรอดีวีซี
17:15 เอ็มเมน โกรนิงเก้น ปป 0-4 รองโกรนิงเก้น $$$
19:30 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม 1 0-3 ต่ออาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม $$$
19:30 พีอีซี ซโวลล์ เอดีโอ เดน ฮาก 0.5 0-1 ต่อพีอีซี ซโวลล์ $$$$
21:45 วิลเลม 2 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น 1/1.5 - 10 0-2 รองวิลเลม 2 $$$
เซเรียอา
17:30 เจนัว ซัสเซาโล่ ปป 1-2 รองเจนัว $$$
20:00 เบเนเวนโต้ กาญารี่ ปป - 5 1-3 รองเบเนเวนโต้ $$$
20:00 ปาร์ม่า อตาลันต้า 2 2-5 ต่ออตาลันต้า $$$
20:00 เวโรน่า โตริโน่ ปป - 5 1-1 รองเวโรน่า $$$
22:59 เอเอส โรม่า โครโตเน่ 1/1.5 5-0 รองโครโตเน่ $$$
01:45 ยูเวนตุส เอซี มิลาน 0.5/1 - 5 0-3 ต่อยูเวนตุส $$$
พรีเมียร์ลีก
18:00 วูล์ฟแฮมป์ตัน ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน ปป 2-1 รองวูล์ฟแฮมป์ตัน $$$
20:05 แอสตัน วิลล่า แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 0.5/1 - 5 1-3 ต่อแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด $$$
22:30 เวสต์แฮมยูไนเต็ด เอฟเวอร์ตัน ปป - 10 0-1 รองเอฟเวอร์ตัน $$$
01:00 อาร์เซน่อล เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน 1/1.5 - 5 3-1 รองเวสต์ บรอมมิช อัลเบียน $$$
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
18:00 แซงต์ เอเตียน โอลิมปิก มาร์กเซย ปป 1-0 รองแซงต์ เอเตียน $$$
20:00 อองเช่ร์ ดิฌง 0.5/1 - 5 3-0 ต่ออองเช่ร์ $$$$
20:00 เม็ตซ์ นีมส์ เสมอ 0-3 ต่อนีมส์ $$$
20:00 นีซ แบรสต์ ปป - 5 3-2 รองแบรสต์ $$$
20:00 สตารส์บูร์ก มงต์เปลลิเย่ร์ 0.5/1 2-3 ต่อสตารส์บูร์ก $$$$
22:05 แร็งส์ โมนาโก 1/1.5 - 10 0-1 รองแร็งส์ $$$
02:00 แรนส์ ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 1 - 10 1-1 ต่อปารีส แซงต์ แชร์กแมง $$$
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
18:00 วาซาลุนด์ ไอเอฟ นอร์บี้ ไอเอฟ เสมอ 0-1 ต่อนอร์บี้ ไอเอฟ $$$
20:00 ไอเค บราเก้ เฮลซิงบอร์ก ปป - 5 0-0 รองไอเค บราเก้ $$$
โรมาเนีย ลีกา1
18:00 ยูทีเอ อารัด โปลิเทคนิก้า อายซี่ 1 1-2 ต่อยูทีเอ อารัด $$$$
20:30 เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ ปป 1-0 รองเอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ $$$
บุนเดิสลีกา
18:30 โคโลญจน์ ไฟร์บวร์ก ปป 1-4 รองไฟร์บวร์ก $$$
20:30 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 0.5 1-1 รองเอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 $$$
22:59 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 0.5 0-0 ต่อแฮร์ธ่า เบอร์ลิน $$$
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
18:30 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 ปป - 10 3-8 รองแอร์ซเกเบียร์เก้ เอา $$$
18:30 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก 1 - 10 5-1 ต่อเฟาเอฟแอล โบคุ่ม $$$
18:30 ไฮน์เดนเฮลม์ เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น ปป - 10 2-1 รองเอสเฟาซานด์เฮาเซ่น $$$
ลาลิกา
19:00 เกตาเฟ่ เออิบาร์ ปป 0-1 รองเออิบาร์ $$$
21:15 บาเลนเซีย เรอัล บายาโดลิด ปป 3-0 รองเรอัล บายาโดลิด $$$
23:30 บียาร์เรอัล เซลต้า บีโก้ 0.5 - 10 2-4 รองเซลต้า บีโก้ $$$
02:00 เรอัล มาดริด เซบีย่า 0.5 2-2 ต่อเรอัล มาดริด $$$
เซกุนด้า ดิวิชั่น
19:00 มิรานเดส ฟูเอนลาบราดา เสมอ 2-1 รอง ฟูเอนลาบราดา $$$
21:00 เรอัล โอเบียโด ซาบาเดย์ 0.5 2-1 รองซาบาเดย์ $$$
23:15 เอฟซี คาร์ทาเกน่า คาสเตลล่อน 0.5 - 5 1-0 รองคาสเตลล่อน $$$
23:15 ยูดี โลโกรนเยส คิโรน่า ปป - 5 1-4 รองยูดี โลโกรนเยส $$$
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
19:00 ลิงบี้ เอซี ฮอร์เซ่นส์ 0.5/1 - 10 3-4 ต่อลิงบี้ $$$
19:00 เวเจิล ซอนเดอร์ไจสกี 0.5 4-2 ต่อเวเจิล $$$$
21:00 แรนเดอร์ส อาร์ฮุส เอจีเอฟ ปป 0-1 รองแรนเดอร์ส $$$
22:59 บรอนด์บี้ ไอเอฟ มิดทิลแลนด์ ปป - 5 3-1 รองบรอนด์บี้ ไอเอฟ $$$
ออสเตรีย บุนเดสลีกา
19:30 สตวร์มกราซ เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 1/1.5 1-3 รองสตวร์มกราซ $$$
19:30 แอลเอเอสเค ลินซ์ ดับบริวเอสจี วัตเท่น 1 3-3 ต่อแอลเอเอสเค ลินซ์ $$$
22:00 ราปิด เวียนนา โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 0.5/1 1-2 ต่อราปิด เวียนนา $$$
ไวเคาส์ลีกา
20:00 อินเตอร์ ตูร์คู เอฟซี ฮาก้า 1 - 5 2-1 รองเอฟซี ฮาก้า $$$
22:30 ไอเอฟเค มารีฮามน์ เอซี โอลู 0.5 - 10 3-1 รองเอซี โอลู $$$
ออลสเวนส์คาน
20:00 เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ เยอร์การ์เด้น 1 - 5 2-0 ต่อเยอร์การ์เด้น $$$
20:00 มอลล์บี้ เอไอเอฟ ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 0.5 - 10 1-0 รองออสเตอร์ซุนด์เอฟเค $$$
22:30 มัลโม่ เอฟเอฟ วาลเบิร์ก เอฟซี 1.5 3-2 ต่อมัลโม่ เอฟเอฟ $$$$
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
20:00 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี ปป - 10 1-1 รองอาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ $$$
22:10 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า เสมอ 2-0 รองเอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า $$$
00:30 ซีเอ พลาเทนเซ่ โรซาริโอ เซ็นทรัล 0.5 - 10 4-1 ต่อโรซาริโอ เซ็นทรัล $$$
00:30 ราซิ่ง คลับ ซาน ลอเรนโซ่ ปป - 10 2-0 รองซาน ลอเรนโซ่ $$$
00:30 ริเวอร์เพลท อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า 1.5/2 - 10 4-1 ต่อริเวอร์เพลท $$$$
04:00 โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ ปป -5 1-1 รองยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ $$$
04:00 ซีเอ ฮูราแคน อินดิเพนเดนเต้ 0.5 - 5 1-3 รองซีเอ ฮูราแคน $$$
04:00 ลานุส ทัลเลเรส กอร์โดบา ปป - 5 1-0 รองทัลเลเรส กอร์โดบา $$$
07:00 นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ ซาร์เมียนโต้ ปป - 5 รองซาร์เมียนโต้ $$$
โปแลนด์เอ็คสตรัคลาซ่า
20:00 วอร์ต้า พอซแนน สลาสค์ วรอคลาวน์ ปป - 10 2-3 รองสลาสค์ วรอคลาวน์ $$$
22:30 สตอล เมียเลช ลีเกีย วอร์ซอว์ 0.5/1 - 10 0-0 ต่อลีเกีย วอร์ซอว์ $$$
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
21:00 เมเชเลน ออสเทนเด้ ปป - 5 5-3 รองออสเทนเด้ $$$
ปรีไมราลีกา
21:00 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า มาริติโม่ ปป - 10 1-1 รองมาริติโม่ $$$
02:00 กิล วิเซนเต้ สปอร์ติ้ง บราก้า 0.5/1 - 5 1-1 ต่อสปอร์ติ้ง บราก้า $$$
สวิสซูเปอร์ลีก
21:00 ลัวซานนี สปอร์ท เอฟซี ซูริค 0.5 - 10 2-2 รองเอฟซี ซูริค $$$
21:00 ลูเซิร์น เซอร์เวตต์ เสมอ 3-0 รองเซอร์เวตต์ $$$
21:00 เซนต์ กัลเลน เอฟซี ซิยง 0.5/1 - 10 0-3 ต่อเซนต์ กัลเลน $$$
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
22:59 โมลด์ คริสเตียนซุนด์ บีเค 1 2-0 ต่อโมลด์$$$$
22:59 โบโด กลิมท์ ทรอมโซ่ ไอแอล 1 - 10 3-0 ต่อโบโด กลิมท์ $$$
22:59 ไวกิ้ง เอฟเค เอสเค บรานน์ 0.5 - 10 3-1 รองเอสเค บรานน์ $$$
01:00 วาเลเรนก้า โรเซนบอร์ก เสมอ 1-1 รองโรเซนบอร์ก $$$
เมเจอร์ลีกซอกเกอร์
00:00 อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 0.5 - 10 1-1 รองแอตแลนต้า ยูไนเต็ด $$$
02:00 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ ปป - 5 1-2 รองพอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส $$$
07:00 แคนซัส วิซาร์ดส์ Austin FC 0.5 - 5 รองAustin FC $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันอาทิตย์ที่ 9 พฤษภาคม 2564
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
เจลีก ดิวิชัน 1
12:00 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 1-1 โยโกฮามา เอฟซี
12:00 อวิสปา ฟูกูโอกะ 1-0 คาชิว่า เรย์โซล
13:00 โชนัน เบลมาเร่ 2-0 โออิตะ ตรินิต้า
13:00 โตกุชิม่า วอร์ทิส 1-2 คอนซาโดล ซัปโปโร
14:00 อูราวะ เรด ไดมอนส์ 2-0 เวกัลตา เซนได
15:00 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 3-0 เอฟซี โตเกียว
เจลีก ดิวิชัน 2
12:00 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 1-1 โทชิกิ เอสซี
12:00 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 0-1 รีโนฟา ยามากูชิ
12:00 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 0-0 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี
12:00 เกียวโต แซงก้า 1-0 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
12:00 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 2-0 โตเกียวเวอร์ดี้
12:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 4-2 ฟาเจียโน โอคายามา
13:00 เธสปา คูซัทสึ 1-1 โอมิยะ อาร์ดิย่า
14:00 กิระวันสึ คิตะคิวชู 0-1 วี-วาเรน นากาซากิ
เคลีก 3
12:00 พย็องแท็กซิติเซ็น 1-1 ชางวอนซิตี้
13:00 ฮวาซอง เอฟซี 2-3 กย็องจู เคเอชเอ็นพี
Australia Capital Territory Premier League
12:00 เทอเจอเรนอง ยูไนเต็ด 1-1 วอลเดน เวสทอน
12:00 กาการิน ยูไนเต็ด 2-3 โมนาโร แพนเธอร์ส
12:00 คูม่า ไทเกอร์ 5-0 แคนเบอรา โอลิมปิก
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)
12:00 Emerging Athlete Women 0-3 อาลาเมน (ญ)
Australia New South Wales League 2
12:00 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี 2-0 มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส
Australia Victoria State League 1
12:00 Whittlesea United 1-1 Yarraville
Australia Brisbane Premier League Reserves
12:00 เซนเทนารี่ สตร์อมเมอร์ (สำรอง) 1-3 The Lakes Reserves
ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
12:05 รอคเดลซิตี้ซัน 4-1 ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน)
12:05 นอร์ธ โชเร่ มาริเนอร์ส 2-2 เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์
13:00 ซิดนีย์ โอลิมปิก 1-2 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน
ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
12:05 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด 1-1 เซนต์อัลบันส์เซนต์ส
14:00 โอคไลจ์ แคนนอนส์ 3-2 แดนน็อค ธันเดอร์
Hong Kong 3rd Division
12:30 King Mountain 3-0 Kowloon Cricket Club
12:30 Lansbury FC 1-1 Islands
12:30 Wing Go FC 3-2 Ornament FC
16:00 Tsun Tat Kwok Keung 0-1 Fukien AC
Hong Kong First Division League
12:30 ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่ 0-2 เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น
12:30 ซิติเซ่น 1-3 Kai Jing
14:30 วิงยี เอฟที 4-1 วอง ไท ซิน
14:30 เซาธ์ ไชน่า เอเอ 3-2 อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ
14:30 ชาทิน 0-4 โวฟูไทโป
14:35 นอร์ท ดิสทริค เอฟซี 4-2 ซัมซุยโป
15:45 ฮ่องกง เอฟซี 2-1 หยวน ลอง เอฟซี
HongKong 2 Division League
12:30 เกาลูน ซิตี้ 1-2 ฟลาเวอร์
12:30 หว่านไจ๋ 2-2 ลักกี้ ไมล์ เอฟซี
12:30 เซา โฮเซ เอพี 4-0 มูทัล เอฟซี
14:30 ฟู มูน เอฟซี 3-3 Kwong Wah AA
14:30 Chelsea FC Soccer School (HK) 0-1 Kwai Tsing District FA
14:30 กุ๊นถอง 1-3 ถั่ง ซิง เอฟซี
18:00 ตวนมุน เอสเอ 1-0 Yau Tsim Mong
Australia New South Wales NPL Women
13:00 แม็กอาเทอร์ แรมส์ (ญ) 2-1 แมนลีย์ ยูไนเต็ด (ญ)
15:00 นอร์ธเวสท์ ซิดนีย์ โคอาล่าส์ (ญ) 2-2 แบลกทาวน์ สปาร์ตัน (ญ)
15:15 ซิดนีย์ โอลิมปิกเอฟซี (ญ) 1-1 อิลลาวอรา สติงเลย์ (ญ)
16:00 Apia L Tigers (w) 3-0 แบงค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ (ญ)
Australia Queensland State Women's Premier League
13:00 Peninsula Power NPL (w) 0-9 เมอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด(ญ)
14:00 เวสตัน พุด (ญ) 3-4 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ)
14:00 เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) 0-1 คาปาลาบา(ญ)
เอ-ลีก
13:05 เมลเบิร์น ซิตี้ 3-2 บริสแบน โรว์
15:10 เพิร์ท กลอรี่ 2-1 เมลเบิร์น วิคตอรี่
NSW-N Premier League
13:30 เมทแลนด์ 4-0 วาเลนไทน์
Australia Brisbane Woman Cup
13:52 Matsuyama (w) 2-1 คาบูลเตอร์ เอฟซี (ญ)
13:58 Ipswich knights SC W 2-3 ทารินก้า โรเวอร์(ญ)
14:00 Mount Gravatt Hawks (W) 6-1 North Star (w)
เคลีก 2
14:00 กยองนัม เอฟซี 0-2 ชุนนัมดรากอนส์
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1
14:00 ลีแมน 4-0 ไทจง เอฟซี
19:00 อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล 2-1 แฮปปี้ วัลเล่ย์
Australian cloth
14:00 นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี 0-0 ม็อกกิล เอฟซี
ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก
14:05 เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์ 2-5 เดอะ เลค
WAUS WD1
14:05 นอร์ทเธิร์น เรดแบ็คส์ (ญ) 3-2 Curtin University FC (w)
เค-ลีก
14:30 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 1-3 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์
16:00 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี เลื่อน ซองนัม เอฟซี
South Africa Reserve League
14:30 มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด(สำรอง) 1-2 เคปทาวน์ซิตี้ เอฟซี (สำรอง)
17:00 โกลเดน แอร์โรว์(สำรอง) 1-2 TS Galaxy Reserves
จีน ลีก ดิวิชั่น 1
15:00 เจ้อเจียง กรีนทาวน์ 1-1 ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี
18:35 ไซโบ้ ซันเดย์ 0-1 เหมยโชวเคอเจีย
Australia Queensland Premier League
15:00 บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี 10-0 บริสแบน สไตรเกอร์ส
Australia Women Brisbane Premier League
15:00 เอซี คาริน่า (ญ) 5-0 ยูนิเวอร์ซิตี้ ออฟ ควีนส์แลนด์ เอฟซี (ญ)
Romania Liga 1 Women
15:00 Banat Girls (w) 4-1 Selena SN Constanta (w)
15:00 ยูนิเวอซิทาที อเล็กซานเดรีย (ญ) 1-0 อินเดเพนเดนต้า บาเอีย แมร์ (ญ)
15:00 เบชิเชเรกู ไมค์ (ญ) 1-3 Piros Security (w)
15:00 Universitatea Galati (w) 0-3 ฮีนู พรูนดู บาร์กัวลูอิ (ญ)
16:00 โอลิมเปีย คลูจ ( ญ ) 2-1 วาซาส เฟมิน่า โอดอร์เฮ (ญ)
Romania Liga 2 Women
15:00 FC Magura 2012 Bacau (w) 3-1 Atletic Onix (w)
Serbia U19 League
15:00 เอฟเควอซโดวัค(ยู 19) 1-5 เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19)
15:00 FK Rad Belgrade U19 1-1 FK Graficar Beograd U19
15:47 ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19) 1-3 FK Radnicki Beograd U19
15:47 เอฟเคนาเปรดัก(ยู 19) 0-0 ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19)
15:48 TSC Backa Topola U19 2-2 วอจ์โวดิน่า(ยู 19)
17:54 RFK Novi Sad 1921 U19 1-3 FK Radnicki 1923 U19
17:54 IMT Novi Beograd U19 1-1 FK Spartak Zdrepceva Krv U19
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
15:15 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 3-1 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม
22:00 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 2-2 วิโซซิน่า จิคลาวา
Austria Erste Division
15:30 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 3-1 FC Superfund Pasching
Italian Youth League
15:30 ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) 0-2 เจนัว(เยาวชน)
22:00 ซัสเซาโล่(เยาวชน) 1-1 ยูเวนตุส(เยาวชน)
Czech Womens Bundesliga
15:30 ดูก้าปรากซ์(ญ) 2-1 ปาร์ดูบีตเซ (ญ)
Chinese Taipei Intercity League
15:30 มหาวิทยาลัยฟูเจน 1-1 ไต้หวันเพาเวอร์คัมปานี
17:30 Tatung FC 3-0 NTUPES
17:30 Taiwan CPC 1-0 Taicheng Lions
Hungary NB III
16:00 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 2 2-0 โมโนริ เอสอี
16:00 Zalaegerszegi TE II 0-6 III. เครูเลติ ทียูอี
22:30 Rakosmenti KSK 4-1 ดูเนเจวารอส พีเอเอสอี
พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
16:00 เซบีญ่า เอฟซี (ญ) 3-1 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ)
17:00 สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) 3-1 ซีดีอีเอฟ โลโกรโญ (ญ)
17:00 มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) 0-1 แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ)
17:00 ซานตาเทเรซา ซีดี (ญ) 0-1 Colegio Aleman Valencia Women
17:30 ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) 0-1 บาร์เซโลน่า(ญ)
18:30 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ) 1-1 เลบานเต้ ยูดี (ญ)
21:30 แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) 2-1 เรอัล โซเซียดาด(ญ)
Spanish Segunda Division B
16:45 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี 2-1 โอริฮูร่า
17:00 วิลล่าโนเวนเซ่ 0-2 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า
17:00 เมริดา เอดี 1-0 แอตเลติโก บาเรียเรส
17:00 เอซเตรมาดูรา 1-0 ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด
17:00 บาดาโฮซ 1-1 ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส
17:00 ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา 2-4 เรอัล มาดริด กัสติยา
17:00 ลาส โรซัส 0-0 UD Socuellamos
17:00 UD Poblense 0-0 ยูดี เมลิลล่า
17:00 แอตเลติโก้ เด มาดริด บี 2-2 วิลลารูเบีย ซีเอฟ
17:00 มาริโน่ ลูอันโก้ 0-1 เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล
17:00 นูมานเซีย 1-0 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า
17:00 บูร์โกส ซีเอฟ 1-0 เซลต้า บีโก้ บี
17:00 คูลทูรัล เลโอเนซ่า 2-3 ซาโมรา ซีเอฟ
17:00 เรอัล บายาโดลิด บี 2-1 ซาลามังก้า
17:00 โครูโช่ เอฟซี 2-1 ซีดี ลีอัลตัดท์
17:00 ยูอี คอร์เนลล่า 2-1 ซีเอฟ ลา นูเซีย
17:00 ซีดี อัลโคยาโน่ 2-3 อันดอร์ราซีเอฟ
17:00 Ibiza Eivissa 4-0 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
17:00 บียาร์เรอัล บี 3-4 บาร์เซโลน่า บี
17:00 ฮอสปิตาเลย์ 0-1 เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า
17:00 เออี พรัท 2-2 Atzeneta UE
17:00 คอร์โดบ้า 2-1 คาดิส 2
17:00 เซบีย่า แอตเลติโก 3-1 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่
17:00 เรอัล มูร์เซีย 2-1 ยูดี ทามาราเซเต้
17:00 ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ 1-0 แอตเลติโค ซานลูเกโน่
17:00 ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย 1-2 อัลเจซีราส
17:00 เรอัล เบติส 2 2-1 ซีดี ซาน เฟอร์นานโด
17:00 กาลาฮอร์รา 0-0 เอสดี อมอเรเบียต้า
17:00 ซีดี ตูเดลาโน่ 1-2 เรอัล โซเซียดาด บี
17:00 เอสดี โลโกรเนส 1-0 แอธเลติก บิลเบา บี
18:00 ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ 4-2 เยคราโน ดิปอติโว
22:00 เกตาเฟ่ บี 2-1 ซีพี บียาร์โลเบลโด
22:00 ซีดี กัวจูเอโล 3-1 ซีดี โควาดอนก้า
22:00 ปอนเตเบดรา 1-2 สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี
22:00 ซีเอฟ ซาลามันติโน่ 4-0 เรอัล โอเบียโด้ บี
22:00 ยูอี แอลลาโกสเตลา 2-0 ยูดี เลบานเต้ บี
22:00 ยูอี โอลอต 1-0 บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา
22:00 อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ 0-0 ซีดี เอโบร
22:00 โปรตุเกตเรเต้ 0-1 ซีดี อิซาร่า
22:00 อลาเบส 2 0-1 เอสดี อีเจีย
22:59 ดอน เบนิโต้ 0-1 ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล
22:59 เรเครติโบ อูเอลบา 1-2 ซีดี เอล อีจิโด
22:59 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 0-1 เอสดี ทาราซอนนา
22:59 เรอัล ยูนิโอน 0-1 โอซาซูน่า บี
22:59 บาราคแอลโด ซีเอฟ 1-1 UD Mutilve
01:00 ยูดี มาร์เบลล่า 0-0 กรานาดา ซีเอฟ บี
ไชนีสซูเปอร์ลีก
17:00 ฉงชิ่ง แอธเลติค 3-2 เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิง
19:00 ชางโจว ไลออนส์ 0-2 กว่างโจว เอฟซี
Denmark Womans League Divison 2
17:00 IF Lyseng (w) 2-3 อัลบอร์ก เฟรจา (W)
17:30 Frederiksberg Boldklub (w) 1-2 Fredensborg (w)
17:30 อาร์ฮุส 1900(ญ) 0-0 Romalt Woman's
ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
17:00 เอฟเค ริเตเรียไอ 1-2 สปายริส เคานาส
22:59 เนเวซิส 0-2 ซูดูว่า
คาซัคสถานพรีเมียร์ลีก
17:00 เซตีซู 1-5 อัคโตเบ
19:00 โทบอล คอสตาเนย์ 2-0 เอฟเค อะตีราอู
21:00 เอฟเค อรีส 1-0 เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค
Futsal Spain Division De Honor
17:00 บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) 3-1 Real Betis Futsal
18:00 Peinsa F.S. Cartagena Futsal 7-0 O Parrulo Ferrol Futsal
Estonia Esi Liiga
17:00 ปาร์นู เจเค 2-0 ทาร์ตู เจเค มัก 2
17:00 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2-2 เอฟซี มาร์ดู
22:59 เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด 4-0 เจเคเวลโค่ทาร์ทู
Poland Womans League
17:00 ยูเคเอสลอดซ์ (ญ) 1-0 APLG Gdansk (w)
22:59 เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ) 0-1 คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ)
Futsal Russia Division De Honor
17:00 MFK CPRF Futsal 2-1 Norilsky Nickel Futsal
17:00 MFK Sinara Ekaterinburg Futsal 4-1 โนวาลิ(ฟุตซอล)
17:00 เอ็มเอฟเค ตูย์เมน(ฟุตซอล) 6-1 MFK Torpedo Futsal
17:00 TTG-Ugra Yugorsk Futsal 3-1 Ukhta Tyumen Futsal
Lithuania A Lyga Women
17:00 FK Zalgiris Vilnius (w) 4-2 เอฟเคบานก้า (ญ)
Finland Ykkonen Women
17:00 FC Ilves II (w) 2-3 Ilott (w)
Portugal Champions NACIONAL Juniores B
17:00 เบาวิสต้า(ยู 17) 0-1 ปาโดนเซ่(ยู 17)
17:00 ฟาตีมา(ยู17) 3-2 มาเรียลวาส ยู17
17:00 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 17) 1-1 อูเนียว ไลเรีย(ยู 17)
17:00 ริโอ อาฟ(ยู 17) 2-3 วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 17)
17:00 Lusitania Lourosa U17 1-1 เอสปินโญ ยู17
17:00 ซัลเกียรอส ยู17 7-0 เรกัว ยู17
17:00 วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล(ยู 17) 3-0 Oeiras(U17)
17:00 Seia FC(U17) 0-9 ทอนเดลา(ยู 17)
17:00 Sacavenense(U17) 3-3 เบนฟิก้า(ยู 17)
17:00 Sintrense(U17) 3-1 จีดี เอสโตริล(ยู 17)
17:00 CA Fundao U17 0-2 เฟยเรนเซ่(ยู 17)
เอเรอดีวีซี
17:15 เอ็มเมน 0-4 โกรนิงเก้น
19:30 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 0-3 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
19:30 พีอีซี ซโวลล์ 0-1 เอดีโอ เดน ฮาก
21:45 วิลเลม 2 0-2 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
เซเรียอา
17:30 เจนัว 1-2 ซัสเซาโล่
20:00 เบเนเวนโต้ 1-3 กาญารี่
20:00 ปาร์ม่า 2-5 อตาลันต้า
20:00 เวโรน่า 1-1 โตริโน่
22:59 เอเอส โรม่า 5-0 โครโตเน่
01:45 ยูเวนตุส 0-3 เอซี มิลาน
Belarus Pershaya Liga
17:30 อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ 5-0 เอฟซี บาราโนวีชี
19:30 Shakhter Soligorsk II 2-3 เอฟเค ลิด้า
21:30 Krumkachy Minsk 0-0 เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค
Italian Women Division 1
17:30 เอซี มิลาน(ญ) 1-3 ฟิออเรนติน่า (ญ)
20:00 ฟลอเรนซ์(ญ) 1-1 เรส โรมา (ญ)
20:00 วิทยาลัยซานมารีโน(ญ) 2-5 อินเตอร์ มิลาน(ญ)
โปแลนด์ ลิกา 1
17:40 เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ 2-0 วิดซอว์ ลอดส์
20:00 เอลเคเอสลอดซ์ 1-1 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก
18:00 โคลอส โคซาลิฟก้า 0-3 ดินาโม เคียฟ
18:00 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 2-1 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย
18:00 เอฟซี มินาจ 1-2 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า
18:00 เอฟซี มาริอูพอล 4-1 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ
21:00 ดนีปรอ-1 1-1 รุกห์ วินนีกี้
21:00 เอฟซี ลวีฟ 1-1 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค
21:00 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 1-0 เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ
พรีเมียร์ลีก
18:00 วูล์ฟแฮมป์ตัน 2-1 ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน
20:05 แอสตัน วิลล่า 1-3 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
22:30 เวสต์แฮมยูไนเต็ด 0-1 เอฟเวอร์ตัน
01:00 อาร์เซน่อล 3-1 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
18:00 แซงต์ เอเตียน 1-0 โอลิมปิก มาร์กเซย
20:00 อองเช่ร์ 3-0 ดิฌง
20:00 เม็ตซ์ 0-3 นีมส์
20:00 นีซ 3-2 แบรสต์
20:00 สตารส์บูร์ก 2-3 มงต์เปลลิเย่ร์
22:05 แร็งส์ 0-1 โมนาโก
02:00 แรนส์ 1-1 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
ลีกวัน อังกฤษ
18:00 ลินคอล์น ซิตี้ 0-0 เอเอฟซี วิมเบิลดัน
18:00 อิปสวิช ทาวน์ 3-1 ฟลีตวู้ด ทาวน์
18:00 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 4-0 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
18:00 พอร์ทสมัธ 0-1 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
18:00 ซันเดอร์แลนด์ 1-1 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์
18:00 แบล็คพูล 1-0 บริสตอล โรเวอร์ส
18:00 จิลลิ่งแฮม 1-0 พลีมัธ อาร์ไกล์
18:00 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 1-4 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
18:00 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 0-3 โรชเดล
18:00 ครูว์ อเล็กซานดร้า 3-2 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
18:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก 1-0 ฮัลล์ ซิตี้
18:00 วีแกน แอธเลติก 3-4 สวินดอน ทาวน์
เยอรมันลีกา 3
18:00 เอสวี เม็พเพ่น 0-2 เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค
19:00 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 1-2 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
18:00 วาซาลุนด์ ไอเอฟ 0-1 นอร์บี้ ไอเอฟ
20:00 ไอเค บราเก้ 0-0 เฮลซิงบอร์ก
Sweden Division 1
18:00 ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ 3-1 เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้
18:00 ฮัมมาร์บี้ TFF 1-3 เกเฟล ไอเอฟ
18:00 ยูเมีย เอฟซี 0-1 คาร์ลสเตด บีเค
20:00 Haninge 1-2 ปิเทีย ไอเอฟ
21:00 เอฟซีโทรลฮัทตัน 0-0 อัสซีริสก้า ไอเค
Finland - Kakkonen Lohko
18:00 เอฟซี วาจากอสกิ 3-0 จีบีเค คอคโคล่า
Denmark - 2.Liga
18:00 โฮลสเตโบร บีเค 1-3 ฮอลเบค
18:00 บี 73 สลาเกลเซ่ 0-1 เอบี โคเปนฮาเกน
โรมาเนีย ลีกา1
18:00 ยูทีเอ อารัด 1-2 โปลิเทคนิก้า อายซี่
20:30 เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า 1-0 เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ
22:59 ซีเอส คราอิโอว่า 2-3 โบโตซานี่
Sweden Damallsvenskan
18:00 ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) 1-0 Vaxjo (w)
21:00 เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) 3-0 เยอร์การ์เด้น (ญ)
21:00 โอเรโบร (ญ) 1-1 เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ)
Lithuania - 2. Division
18:00 Babrungas 3-0 Banga Gargzdai B
22:00 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส บี 3-1 FK Minija
Liga de Elite
18:00 เบนฟิก้า เดอ มาเก๊า 6-2 Casa De Portugal
20:00 Lun Lok 0-4 Windsor Arch Ka I
German Womans League
18:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) 1-1 บาเยิร์น มิวนิค (ญ)
19:00 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) 2-2 เอสวี เม็พเพ่น (ญ)
19:00 เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ) 1-2 แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ)
19:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) 3-1 เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ )
Tanzania Premier League Women
18:00 Yanga Princess (w) 2-0 JKT Queens (w)
บุนเดิสลีกา
18:30 โคโลญจน์ 1-4 ไฟร์บวร์ก
20:30 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต 1-1 เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05
22:59 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 0-0 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
18:30 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 3-8 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07
18:30 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม 5-1 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก
18:30 ไฮน์เดนเฮลม์ 2-1 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น
Greece - Football League
18:45 เออร์โกเทลิส 2-0 คิสสามิกอส
18:45 ไอโอนิกอส 0-2 สโกดา ซานธี
18:45 เลวาเดียกอส 4-0 ดิโอโกรัส
ลาลิกา
19:00 เกตาเฟ่ 0-1 เออิบาร์
21:15 บาเลนเซีย 3-0 เรอัล บายาโดลิด
23:30 บียาร์เรอัล 2-4 เซลต้า บีโก้
02:00 เรอัล มาดริด 2-2 เซบีย่า
เซกุนด้า ดิวิชั่น
19:00 มิรานเดส 2-1 ฟูเอนลาบราดา
21:00 เรอัล โอเบียโด 2-1 ซาบาเดย์
23:15 เอฟซี คาร์ทาเกน่า 1-0 คาสเตลล่อน
23:15 ยูดี โลโกรนเยส 1-4 คิโรน่า
ซูเปอร์ลีก กรีซ
19:00 พีเอโอเค ซาโลนิก้า 2-0 อาริส ซาโลนิก้า
21:15 แอสเตราส ตริโปลิส 0-0 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส
23:30 พานาธิไนกอส 0-1 เออีเค เอเธนส์
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
19:00 ลิงบี้ 3-4 เอซี ฮอร์เซ่นส์
19:00 เวเจิล 4-2 ซอนเดอร์ไจสกี
21:00 แรนเดอร์ส 0-1 อาร์ฮุส เอจีเอฟ
22:59 บรอนด์บี้ ไอเอฟ 3-1 มิดทิลแลนด์
ลีกสูงสุดของลัตเวีย
19:00 ริก้า เอฟซี 4-1 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก
21:00 เอฟเค วัลเมียรา 2-0 Noah
23:30 เมตต้า/ลู ริกา 2-0 เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา
เมสตริลีก้า
19:00 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ 1-2 เลวาเดีย ทัลลินน์
Armenia Division 2
19:00 ชีรัค บี 0-3 พิวนิค บี
19:00 เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย 0-1 อรารัต-อาร์เมเนียบี
BRA SPB
19:00 Fluminense PI 2-1 ปิกอส
20:00 Tuna Luso 1-1 คลับ ดู เรโม
01:30 คาสแตนฮาล พีเอ 0-0 เอสซี เปซานดูปารา
01:45 อีซี ฟลาเมงโก้ พีไอ 2-1 Tiradentes/PI
01:45 4 de Julho 0-0 ริเวอร์แอตเลติโก้ คลูเบ้
01:45 อัลโต พีไอ 3-1 ปาร์นาฮีบ้า พีไอ
Hungary Womens Division 1 League
19:15 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ) 2-0 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ)
21:00 Astra Hungary Women 3-0 เคเลน เอสซี(ญ)
ออสเตรีย บุนเดสลีกา
19:30 สตวร์มกราซ 1-3 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
19:30 แอลเอเอสเค ลินซ์ 3-3 ดับบริวเอสจี วัตเท่น
22:00 ราปิด เวียนนา 1-2 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา
19:30 แมควา ซาแบค 2-5 วอจโวดิน่า โนวิ แซด
19:30 เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค 3-0 เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา
19:30 ราสนิกีร์ ไนร์ 2-2 เอฟเค แรด เบลเกรด
19:30 เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา 1-0 อินดิจา
19:30 บัซคา โทโพลา 2-1 เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า
21:40 คูคาริคกิ สตานคอม 0-2 ปาร์ติซาน เบลเกรด
23:45 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 6-1 Zlatibor Cajetina
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก
19:30 เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ 1-1 เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่
21:30 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 1-3 ดินาโม มินส์ค
00:30 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค 1-0 บาเต้ โบริซอฟ
สิงคโปร์ ลิก
19:30 โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี 4-3 บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี
19:30 Lion City Sailors 2-1 เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี
Holland Eredivisie Women
19:30 อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ) 1-2 เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ)
19:30 เอดีโอ เดน ฮาก (ญ) 0-2 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ)
ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1
19:45 ยูเอส เบน กัวเดน 1-0 เอตัวล์ ดู ซาเฮล
19:45 ซีเอ บิเซอร์ติน 2-0 เอสเปรานซ์ เอสที
19:45 เอเอส ซอลิแมน 2-1 Rejiche
19:45 คลับ แอฟริเคน 1-1 โอลิมปิก เด เบจา
19:45 สฟาเคซี 2-0 เจเอส เคียรอยอันอิเซ่
19:45 ยูเอส ทาทูอิน 2-1 สตาดิ ตูนิเซียน
19:50 อีเอส เมทเลาอิ 2-0 ยูเอส โมนาสตีร์
ไวเคาส์ลีกา
20:00 อินเตอร์ ตูร์คู 2-1 เอฟซี ฮาก้า
22:30 ไอเอฟเค มารีฮามน์ 3-1 เอซี โอลู
ออลสเวนส์คาน
20:00 เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ 2-0 เยอร์การ์เด้น
20:00 มอลล์บี้ เอไอเอฟ 1-0 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค
22:30 มัลโม่ เอฟเอฟ 3-2 วาลเบิร์ก เอฟซี
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
20:00 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ 1-1 เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี
22:10 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส 2-0 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า
00:30 ซีเอ พลาเทนเซ่ 4-1 โรซาริโอ เซ็นทรัล
00:30 ราซิ่ง คลับ 2-0 ซาน ลอเรนโซ่
00:30 ริเวอร์เพลท 4-1 อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า
04:00 โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ 1-1 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่
04:00 ซีเอ ฮูราแคน 1-3 อินดิเพนเดนเต้
04:00 ลานุส 1-0 ทัลเลเรส กอร์โดบา
07:00 นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ 1-1 ซาร์เมียนโต้
อิตาลี C1
20:00 เลชโก้ 1-4 กรอสเซโต้
20:30 ปาแลร์โม่ 2-0 เตราโม่
22:30 อัลบิโนเลฟเฟ่ 1-0 ปอนเทเดร่า
22:30 คาตาเนีย 1-3 ฟอกเจีย
22:30 ยูเว่ สตาเบีย 1-1 ยูเอส คาเซอตาน่า 1908
22:30 เมทัลลิกา คาลชิโอ้ 3-1 แซมเบเนเดทเซ่
22:30 โปร ปาเทรีย 1-3 ยูเวนตุส(ยู 23)
โปรตุเกส ดิวิชั่น2
20:00 โควา พีดาเด้ 1-1 วิเซล่า
21:00 อารัวก้า 2-1 คาซ่า เพีย เอซี
23:30 ไลซอส 2-0 ปอร์โต้ บี
02:30 วาร์ซิม 1-2 เปนาฟิลด์
โปแลนด์เอ็คสตรัคลาซ่า
20:00 วอร์ต้า พอซแนน 2-3 สลาสค์ วรอคลาวน์
22:30 สตอล เมียเลช 0-0 ลีเกีย วอร์ซอว์
เช็กเฟิสต์ลีก
20:00 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 2-0 ปาร์ดูบีตเซ
20:00 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า 0-2 สโลวัคโก้
22:00 ซิกม่า โอโลมุช 0-1 สลาเวีย ปราก
00:30 สปาร์ตาปราก 3-1 บานิค ออสตราว่า
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา
20:00 เอ็นดี กอริก้า 2-1 ดอมซาเล่
21:45 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 0-0 มาริบอร์
01:00 เอฟซี โคเปอร์ 0-3 เอ็นเค อลูมินิจ
พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
20:00 ทีเอส กาแล็กซี่ 0-1 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส
Albania Division 2
20:00 เอฟเค โวร่า 0-2 เคเอส ดินาโม ติรานา
สกอตติชคัพ
20:15 เซนต์ เมียร์เรน 1-2 เซนต์ จอห์นสโตน
England Women Super League
20:30 อาร์เซน่อล (ญ) 0-0 แอสตัน วิลล่า (ญ)
20:30 เบอร์มิงแฮม (ญ) 0-1 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ)
20:30 ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ) 3-1 บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ)
20:30 เชลซี เอฟซี (ญ) 5-0 เร้ดดิ้ง (ญ)
20:30 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ) 2-0 เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ)
20:30 เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ) 0-1 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ)
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
21:00 เมเชเลน 5-3 ออสเทนเด้
ปรีไมราลีกา
21:00 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า 1-1 มาริติโม่
02:00 กิล วิเซนเต้ 1-1 สปอร์ติ้ง บราก้า
สวิสซูเปอร์ลีก
21:00 ลัวซานนี สปอร์ท 2-2 เอฟซี ซูริค
21:00 ลูเซิร์น 3-0 เซอร์เวตต์
21:00 เซนต์ กัลเลน 0-3 เอฟซี ซิยง
มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก
21:00 เซลังกอร์ พีบี 1-2 ตรังกานู
21:00 มะละกา 0-0 เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ
21:00 เปรัค 2-3 พีบี ปาหัง
FYR Macedonia Prva liga
21:00 Belasica Strumica 0-2 อคาเดมี่ ปานเดฟ
21:00 โบเรค เวเลส 2-0 เรโนวา
21:00 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ 3-4 เอฟเค สเกนดิจา 79
21:00 ราบ็อตนิคกี้ 3-1 ซิเล็กส์
21:00 เอฟเค ชคูปิ 0-0 เปลิสเตอร์
21:00 FC Struga Trim Lum 1-0 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่
พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
21:00 ซีล่า เอฟเค 0-0 เอฟเค กาบาล่า
23:15 ซาบาห์ เอฟเค 0-4 คาราบัค
Iceland Division 2
21:00 เควี เวสตูร์แบร์ 3-2 แมกนิ
Greece Super League Women
21:00 ตริกาลา 2011(ญ) 0-5 ลาริซา(ญ)
21:00 โอเอฟไอ เอฟซี (ญ) 1-1 Olympiada Imitou (W)
Brazil Youth cup
21:00 อาไว (เยาวชน) 0-3 เอบีซี เอฟซี อาร์เอ็น (เยาวชน)
01:00 วาสโก ดา กามา (ยู 20) 4-2 เซา ไรมุนโด โรไรมา (เยาวชน)
01:00 เซา โฮเซ เอสพี (เยาวชน) 1-1 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน)
02:00 เนาติโก พีอี (เยาวชน) 1-2 พัลไมรัส (เยาวชน)
05:00 แกลเวซ ( เยาวชน) 2-2 อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน)
Poland Division 2
22:00 โอลิมเปีย ไอบรองก์ 2-1 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ
ไซปรัส ดิวิชั่น 1
22:00 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี 0-2 เออีเค ลาร์นาคา
22:00 โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี 2-1 เออีเอล ลิมาสซอล
Hungary NB Ⅱ
22:00 เบเก้ซัคซาบา 3-2 เอสโซลโนกิ เอฟซี
22:00 ชัควารี่ ทีเค 1-2 ซิโอฟอค เอฟซี
22:00 DEAC 2-2 เปซซี่ เอ็มเอฟซี
22:00 ดอร์โรจี เอฟซี 0-1 เอฟซี ไอการ์
22:00 กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี 0-1 ซเซจ เอเค
22:00 ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส 4-3 บุดดาออร์ส เอสซี
22:00 คาซิงบาร์ซิคา 1-2 กีไอร์มอต เอสอี
22:00 โซลอคซาร์ 3-0 คาโปสวาร์
22:00 Szentlorinc SE 1-3 เดเบรเซน วีเอสซี
01:00 ไนเรกิฮาซา 2-0 วาซาส
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก ตุรกี
22:00 อัลเตย์สปอร์ 4-3 บันไดมาสปอร์
22:00 บาลิเคซิสปอร์ 0-5 อัลตินอร์ดู
22:00 บูร์ซาสปอร์ 0-3 เคซิโอเรนกูคู
22:00 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี 0-2 อิสตันบูลสปอร์
00:30 อดาน่าสปอร์ 0-2 ซัมซั่นสปอร์
00:30 เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ 1-4 อดาน่า เดมิร์สปอร์
00:30 Tuzlaspor Kulubu 1-2 กิริซันสปอร์
สโลวีเนีย ลิกา 2
22:00 เอ็นเค ครักคา 3-1 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่
22:00 บรดา 1-2 NK Primorje
Serbia Prva Liga
22:00 Borac Cacak 0-1 FK Loznica
22:00 ไดนาโม วีรันเจ 1-0 ซีมูน
22:00 Kabel Novi Sad 0-1 เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่
22:00 ราดนิคกี้ 1923 1-0 เอฟเค ทราจัล
22:00 Radnicki Pirot 0-1 จาโกดิน่า
22:00 FK Radnicki Sremska Mitrovica 1-0 Sloga Kraljevo
22:00 FK Zarkovo 0-3 โคลูบารา
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
22:30 อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล 3-1 ยาโร
22:30 โรพีเอส โรวานีมี่ 1-1 เอ็มพี มิคเคลลี่
22:30 คูลบิ 04 เฮลซิงกิ 0-2 เคพีวี คอคคูล่า
22:30 มูซ่า 0-0 จิปโป
ลีกา 1 ฮังการี
22:30 ดิออสกียอร์ วีทีเค 0-4 แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน
22:30 วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ 5-0 ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี
22:30 วาร์ดา เซ 5-1 ปาคซิ เซ
เฟิสต์โปรเฟสชันนัลฟุตบอลลีก
22:30 เชอร์โน มอร์วาร์น่า 3-3 ทแซร์สโค เซโล
00:45 โบเตฟ พล็อฟดิฟ 0-1 เลฟสกี้ โซเฟีย
Womans French Le Championnat
22:30 เลอ อาฟร์(ญ) 0-2 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ)
22:30 ดีฌง(ญ) 0-1 ปารีสเอฟซี (ญ)
22:30 อิสซี่ เอฟเอฟ(ญ) 0-4 โอลิมปิก ลียง (ญ)
Ivory Coast Premier Division
22:30 Societe Omnisports De L'Armee 1-0 เอเอสอีซี มิโมซาส
22:59 SOL FC Abobo 1-1 บัวเค เอฟซี
01:00 Stella Club d'Adjame 0-0 ราซิ่ง คลับ อาบีจาน
Iran Div 2
22:30 Shahrdari Bam 1-1 Shams Azar Qazvin
22:59 Espad Tehran 0-0 Shahrdari Hamedan
พรีเมียร์ลีก อิหร่าน
22:55 เซปาฮัน 1-1 เพอร์เซโปลิส
23:50 เพย์กัน 1-1 แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
22:59 โมลด์ 2-0 คริสเตียนซุนด์ บีเค
22:59 โบโด กลิมท์ 3-0 ทรอมโซ่ ไอแอล
22:59 ไวกิ้ง เอฟเค 3-1 เอสเค บรานน์
22:59 ออด เกรนแลนด์ เลื่อน ซานเดฟยอร์ด
01:00 วาเลเรนก้า 1-1 โรเซนบอร์ก
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก
22:59 ฮาโปเอล ฮาเดร่า 2-2 มัคคาบี้ เนทันย่า
00:30 มัคคาบี้เทลอาวีฟ 2-2 มัคคาบี้ ไฮฟา
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา
22:59 สโลวาน บราติสลาวา 0-1 ดูนาจสก้า สเตรด้า
22:59 นิตร้า 0-1 เอสเคเอฟซีเรด
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
22:59 คูริโก้ ยูนิโด 2-2 ฮัวชิปาโต้
02:30 ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า 1-2 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี
05:00 ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ 0-0 โคเบรซอล
มอนเตเนกรินเฟิสต์ลีก
22:59 เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า 3-1 เอฟเครูดาร์
22:59 โอเอฟเค พอดโกริก้า 1-2 Jezero Plav
00:00 โอเอฟเคเปโตรวัค 1-0 เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด
00:00 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค 1-2 Decic Tuzi
01:00 เอฟเค พ๊อดโกริซา 2-1 เอฟเคเซต้า
ชิลี พรีเมียร์ บี
22:59 เดปอร์เตส อิควิกกัว 0-0 ซานหลุยส์ คิวโลต
07:30 ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ 0-0 โคเบรลัว
Nicaragua Segunda Division
22:59 Matagalpa FC 4-1 San Marcos FC
03:30 Gutierrez Nicaragua 5-0 San Judas
เมเจอร์ลีกซอกเกอร์
00:00 อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ 1-1 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
02:00 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส 1-2 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์
07:00 แคนซัส วิซาร์ดส์ 2-1 Austin FC
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก
00:00 ริเยก้า 1-5 ดินาโม ซาเกร็บ
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
00:00 กิมนาเซีย จูจุย 2-1 บาร์รากัส เซ็นทรัล
01:00 เอลมาโกล 0-1 ซานมาร์ติน ซานฮวน
01:00 ซานตา มาริน่า ตันดิล 2-0 วิลล่า ดาลมิเน
01:30 อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ 0-0 เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส
01:30 เทมเปอร์ลีย์ 0-3 แอตเลติโก้ แอตแลนต้า
04:00 เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ 1-1 ชาคาริตา จูเนียร์ส
06:00 Club Atletico Guemes 1-1 ซีเอ บราวน์อโดรกู
Guatemala Segunda Division
00:00 CSD Amatitlan 1-2 Izabal JC
อิหร่าน คัพ
00:45 เอสเตกฮลัล 0-2 ซบ อฮัน
Ecuador Copa Pilsener A
01:00 มาชัค รูนา 2-6 ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า
03:30 เดลฟินเอสซี 2-4 โอลเมโด้รีโอบัมบา
06:00 โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส 0-2 เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ
Brazil Pernambucano League
01:00 เซ็นทรัลเอสซี 0-0 Sete de Setembro PE
02:00 เนาติโก (พีอี) 2-1 ซานตา ครูซ พีอี
Brazil Campeonat Potigurar
01:00 โปชิกัวร์ อาร์เอ็น 2-0 เอเอสเอสยู อาร์เอ็น
02:00 ซีอี ฟอร์คา อี ลูซ อาร์เอ็น 1-6 เอบีซี อาร์เอ็น
Brazil Campeonato Cearense Division 1
01:30 อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี 7-1 คาร์โต ซีอี
01:30 Pacajus 3-0 อิกาซ่า อีซี
02:00 คัวคาเอีย ซีอี 1-6 ซิเอร่า
Argentina group C Tebolidun League Manchester
01:30 เคลย์โพล 0-0 คลับ ลูจัน
01:30 อิตูไซย์โง 0-2 สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน
01:30 เรอัล พิลาร์ 2-0 เฟอโรคาริล มิดแลนด์
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
01:30 ซีเอ ลูกาโน 2-1 Centro Espanol
01:30 Defensores de Cambaceres 1-1 Liniers
01:30 Puerto Nuevo 2-0 เดปอร์ติโบ มูนิซ
Bolivia Liga de Futbol Prof
02:00 นาซิอองนาล โปโตซี 2-1 คลับ กัวบิร่า
04:15 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ 5-2 อัลเวย์เรดดี้
06:30 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร 2-0 รีล โปโตซี่
Brazil Campeonato Carioca
02:00 ฟลูมิเนนเซอาร์เจ 3-1 ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ)
04:00 โนว่า อีกูอาคุ 0-1 โบตาโฟโก้ อาร์เจ
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา
02:00 โบต้าโฟโก้ เอสพี 1-1 บรากันติโน้
02:00 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 2-1 เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่
02:00 อินเตอร์ เด ลีเมย์รา 1-0 กัวรานี่ เอสพี
02:00 อิทัวโน่ เอสพี 0-1 ซานโต อังเดร
02:00 มิราสโซล 1-1 เซาเปาโล
02:00 ปอนเต เปรตา 0-3 พัลไมรัส
02:00 ซานโตส 2-0 เซา เบนโต้
02:00 เซา คาเอตาโน่ 0-3 เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี
Brazil Campeonato Goiano Division
02:00 อปาเรซิเดนเซ จีโอ 0-1 วิลา โนวา
04:30 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 2-1 เกรมิโอ อนาโปลิส
Brazil Campeonato Gaucho Division 1
02:00 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 2-0 คาเซียส อาร์เอส
Brazil Campeonato Baiano Division
02:00 อลาโกอินฮาสอัตเลติโก บีเอ 2-1 จัวเซียเรนเซ่ บีเอ
04:00 บาเฮีย บีเอ 1-0 บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ
Qatar Prince Cup
02:00 อัล ซาดด์ 3-0 อัล อราบี
Brazil Campeonato Sul-Matogrossense
02:00 Uniao ABC 1-4 Operario FC MS
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
02:15 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ 1-1 วาลูร์ เรย์ยาวิค
02:15 เคฟลาวิค 2-0 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์
Egyptian Premier League
02:30 ทาลา เอล เจช 3-1 กาเซล เอล มาฮาลาห์
02:30 เอล มาสรี่ 0-0 มิเซอร์ เอล มาคาซาห์
02:30 เอนพ์พี 0-0 เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย
02:30 พีระมิดส์ เอฟซี 2-4 เซรามิกา
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน
02:30 อัล-จาลิล 0-0 อัลซอลส์
02:30 มานน์ 0-2 อัล วีห์ดัต
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
03:00 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา 4-2 การาโบโบ เอฟซี
05:15 เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี 0-2 ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี
Haiti Division 1
04:00 Violette AC 2-2 Racing Club Haitien
04:00 ซีเอส ดอน บอสโก้ 1-0 Racing FC des Gonaives
05:15 บัลติมอร์ เอสซี 1-2 Cosmopolites
เปรู ดิวิชั่น 1
03:30 สปอร์ต ฮวนคาโย่ 0-0 ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น
04:00 มูนิซิพาล ลิเมโน่ 2-1 ซีดี ฟาส
04:00 Once Municipal 1-2 ซานต้า เทคล่า
04:15 อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ 2-1 ซีดี อากีลา
Brazil Paranaense League
04:00 ลอนดริน่า พีอาร์ 1-0 กอริติบ้า พีอาร์
04:00 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 2-2 เกรมิโอ เมโตรโปลิตาโน มารินก้า
El Salvador Segunda Division
04:00 CD San Pablo Municipal 1-2 CD Titan
USA National Premier Soccer League
04:30 Florida Soccer Soldiers 0-0 Adrestia FC
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
04:45 โอลิมเปีย อาซันซิออง 3-3 โซล เดอ อเมริกา
04:45 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง 3-1 12 เดอ อ็อคทูเบอร์
07:00 ก๋วยลีน่า 0-0 ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย)
โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
05:00 เฟร์ ราเบท 0-0 วีแดด คาซาบลานก้า
05:00 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก 1-0 แมคฮาร์บ
05:00 รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน 1-1 มาเกร็ฟ เท็ทวอน
Nicaragua Apertura league
06:00 วอลเตอร์เฟอร์เรตติ 3-0 เดปอร์ติโวโอโกตัล
Brazil Campeonato Paulista B
06:00 เซา เบอร์นาร์โด้ 2-0 เซอร์เทาซินโญ่
06:00 เตาบาแต 0-0 ริโอ คลาโร่
06:00 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า 1-1 ยูเวนตุส เอสพี
06:00 Monte Azul SP 2-0 อูแด็กซ์ เซา เปาโล
เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น
07:00 คลับ เลออน 2-2 โตลูก้า
USL ดิวิชั่น 1
07:10 ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 1-1 ทาโคมา ดีเฟียนซ์