บ้านผลบอล วิเคราะห์บอลวันนี้ One2Ball

บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทีเด็ดบอลสเต็ป
DOOBALL24

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 15-07-2020

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
ต่อ 0.5 (ENG PR 00:00)
สโต๊ค ซิตี้
ต่อ เสมอ (ENG LCH 22:59)
ซัสเซาโล่
รอง 1 ลูก (ITA D1 02:45)
เฮลซิงบอร์ก
รอง 0.5 (SWE D1 00:00)
เบรนท์ฟอร์ด
ต่อ 1 ลูก (ENG LCH 22:59)
เลชเช่
รอง 0.5 (ITA D1 02:45)
ซิริอุส
รอง 0.25 (SWE D1 00:00)
ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า
ลบสิบ (POR D1 22:59)
เวโรน่า
รอง 1 ลูก (ITA D1 02:45)
เต็ง เฮลซิงบอร์ก
รอง 0.5 (SWE D1 00:00)
เบรนท์ฟอร์ด
ต่อ 1 ลูก (ENG LCH 22:59)
เลชเช่
รอง 0.5 (ITA D1 02:45)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 15-07-2020

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง เอ็มจอนดาเลน
รอง 0.25 (NOR D1 22:59)
โบโด กลิมท์
ต่อ 1.5/2 (NOR D1 22:59)
อาเลซุนด์
ลบสิบ (NOR D1 22:59)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
27582
คนเลี้ยงแมว 14 12/1/1 41 wWWwwwLWWW -
2
54186
Rachanon Sritaow 14 11/1/2 41 WWLWWDWWWW -
3
63885
อภิรักษ์ เมืองไพศาล 14 11/0/3 38 WWwWWLWWLl -
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
58637
Chaiwat Kuekkong 1/12 15 (12) 500.00
WlwWL
WLLlL
WLLWL
-
-
-
-
-
2
66545
๋Jay Happy 2/13 12 (13) 500.00
WLlWW
LLLwL
LlLLL
-
-
-
-
-
3
40297
ธวัช งามผล 2/14 15 (14) 266.13
WlwLL
lLWWW
WWLLL
-
-
-
-
-
download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] LaLiga
  23:30 ไอบาร์ ไอบาร์ VS Real Valladolid Real Valladolid  
[วิเคราะห์บอล] แชมเปี้ยนชิพ
  23:00 ลีดส์ ลีดส์ VS Barnsley Barnsley  
[วิเคราะห์บอล] รัสเซีย
  22:00 รูบิน คาซาน รูบิน คาซาน VS FC Rostov FC Rostov  
  22:00 FC อูฟา FC อูฟา VS ดินาโม มอสโค ดินาโม มอสโค  
[วิเคราะห์บอล] เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์
  08:00 แวนคูเวอร์ ไวท์แค็ป แวนคูเวอร์ ไวท์แค็ป VS ซานโฮเซ่เอิร์ธเควก ซานโฮเซ่เอิร์ธเควก  
  20:00 Atlanta United Atlanta United VS FC Cincinnati FC Cincinnati  
download iOS app
one2ball Android app
DOOBALL24

ข่าวฟุตบอล

JK หวังเกมหน้า “หงส์” เปิดแอนฟิลด์เชือดสิงห์ชูถ้วยชื่นมื่น

JK หวังเกมหน้า “หงส์” เปิดแอนฟิลด์เชือดสิงห์ชูถ้วยชื่นมื่น

เยอร์เก้น คล็อปป์ กุนซือลิเวอร์พูล ยืนยันตั้งเป้านำทีมเอาชนะเชลซีในเกมพรีเมียร์ลีกกลางสัปดาห์หน้า เพื่อจะชูถ้วยแชมป...
download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

DOOBALL24
หวยออนไลน์

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันพุธที่ 15 กรกฎาคม 2563
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
17:00 อวิสปา ฟูกูโอกะ จูบิโล อิวาตะ ปป รองอวิสปา ฟูกูโอกะ $$$$
17:00 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ปป - 5 รองเจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา $$$
17:00 กิระวันสึ คิตะคิวชู เกียวโต แซงก้า 0.5 - 5 ต่อเกียวโต แซงก้า $$$$
17:00 มาชิดา เซลเวีย อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ บวกสิบ ต่ออัลบิเร็กซ์ นิงาตะ $$$
17:00 โทชิกิ เอสซี โอมิยะ อาร์ดิย่า 0.5 - 5 ต่อโอมิยะ อาร์ดิย่า $$$
17:00 โตกุชิม่า วอร์ทิส รีโนฟา ยามากูชิ 0.5/1 ต่อโตกุชิม่า วอร์ทิส $$$$
17:00 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ เธสปา คูซัทสึ 1 ต่อมอนเตดิโอะ ยามากาตะ $$$
17:00 เอฮิเมะเอฟซี ฟาเจียโน โอคายามา ลบสิบ ฟาเจียโน โอคายามา $$$
17:00 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี เสมอ ต่อมิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค $$$
17:00 เอฟซี เรียวเคียว วี-วาเรน นากาซากิ 0.5/1 - 5 ต่อวี-วาเรน นากาซากิ $$$
17:00 โตเกียวเวอร์ดี้ เวนท์ฟอเรท โกฟุ ปป - 10 รองโตเกียวเวอร์ดี้ $$$
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
22:59 วีพีเอส วาซ่า มูซ่า 0.5/1 ต่อวีพีเอส วาซ่า $$$$
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
22:59 เบรนท์ฟอร์ด เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 1 ต่อเบรนท์ฟอร์ด $$$
22:59 บริสตอล ซิตี้ สโต๊ค ซิตี้ เสมอ ต่อสโต๊ค ซิตี้ $$$
00:00 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ ชาร์ลตัน แอธเลติก ปป - 5 รองชาร์ลตัน แอธเลติก $$$
00:00 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ สวอนซี ซิตี้ ปป - 5 รองสวอนซี ซิตี้ $$$
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
22:59 โมไรเรนเซ่ ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า ลบสิบ ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า $$$
01:15 สปอร์ติ้ง บราก้า เบเลเนนส์ 1.5 ต่อสปอร์ติ้ง บราก้า $$$$
03:30 ปอร์โต้ สปอร์ติ้ง ลิสบอน 0.5/1 - 10 ต่อปอร์โต้ $$$
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
22:59 โบโด กลิมท์ คริสเตียนซุนด์ บีเค 1.5/2 - 10 ต่อโบโด กลิมท์ $$$$
22:59 วาเลเรนก้า เฮาเกซุนด์ ปป - 10 รองเฮาเกซุนด์ $$$
22:59 โมลด์ ไวกิ้ง เอฟเค 1.5 ต่อโมลด์ $$$$
22:59 สตรอมก็อดเซ็ท เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ ปป - 5 รองเอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ $$$$$
22:59 ซานเดฟยอร์ด อาเลซุนด์ เอฟเค ลบสิบ อาเลซุนด์ เอฟเค $$$
01:30 ออด เกรนแลนด์ เอสเค บรานน์ ลบสิบ เอสเค บรานน์ $$$$
ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
23:15 เนอชาแตล ซามักซ์ เอฟซี ซิยง ปป - 5 รองเอฟซี ซิยง $$$
01:30 ยัง บอยส์ เซอร์เวตต์ 1 ต่อยัง บอยส์ $$$$
01:30 ลูกาโน เอฟซี ธูน 0.5 - 10 รองเอฟซี ธูน $$$
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
00:00 เบิร์นลี่ย์ วูล์ฟแฮมป์ตัน 0.5 - 10 ต่อวูล์ฟแฮมป์ตัน $$$
00:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ บอร์นมัธ เอเอฟซี 2/2.5 - 10 รองบอร์นมัธ เอเอฟซี $$$
00:00 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ 0.5/1 - 5 ต่อท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ $$$
02:15 อาร์เซน่อล ลิเวอร์พูล 0.5 ต่อลิเวอร์พูล $$$
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
00:00 เอไอเค โซลน่า ไอเคซิริอุสเอฟเค ปป - 10 รองไอเคซิริอุสเอฟเค $$$
00:00 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก เฮลซิงบอร์ก 0.5/1 - 5 ต่อไอเอฟเค โกเตบอร์ก $$$
00:00 เยอร์การ์เด้น ฟัลเค่นเบิร์ก 1 - 10 ต่อเยอร์การ์เด้น $$$
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
00:30 เอซี มิลาน ปาร์ม่า 1/1.5 - 5 รองปาร์ม่า $$$
00:30 ซามพ์โดเรีย กาญารี่ 0.5 - 10 ต่อซามพ์โดเรีย $$$$
00:30 โบโลญญ่า นาโปลี 0.5/1 - 10 ต่อนาโปลี $$$
02:45 อูดิเนเซ่ ลาซิโอ 0.5 - 5 รองอูดิเนเซ่ $$$
02:45 ซัสเซาโล่ ยูเวนตุส 1 - 5 รองซัสเซาโล่ $$$
02:45 เอเอส โรม่า เวโรน่า 1 - 5 รองเวโรน่า $$$
02:45 เลชเช่ ฟิออเรนติน่า ปป รองเลชเช่ $$$$
ออสเตรีย บุนเดสลีกา
01:30 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก ออสเตรียเวียนนา เสมอ ต่อออสเตรียเวียนนา $$$
Poland Ekstraklasa
01:30 เลเชีย กอเดนซ์ ลีเกีย วอร์ซอว์ ปป ต่อเลเชีย กอเดนซ์ $$$
01:30 คราโคเวีย คราคอฟ เลช พอซนาน ปป - 5 รองคราโคเวีย คราคอฟ $$$
01:30 โปกอน เซซิน ปิแอส กลิวิส ปป รองโปกอน เซซิน $$$
01:30 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก สลาสค์ วรอคลาวน์ บวกสิบ ต่อจาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก $$$$
Brazil Campeonato Carioca
07:00 ฟลาเมงโก ฟลูมิเนนเซอาร์เจ 1/1.5 - 10 รองฟลูมิเนนเซอาร์เจ $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันพุธที่ 15 กรกฎาคม 2563
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
Japanese League Division 3
13:00 กรุลล่า โมริโอกะ 1-3 ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี
14:00 อซูส คราโร นูมาซู 0-0 เอสซี ซะงะมิฮะระ
17:00 คาเตอเลอร์ โตยามา 0-1 บรัวบริทอากีต้า
17:00 เซเรโซ โอซาก้า(ยู 23) 2-0 เอฟซี กิฟู
17:00 คาโกชิม่า ยูไนเต็ด 1-2 ไกนาเร โตโตริ
17:00 เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ 2-1 ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี
17:00 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 1-0 กัมบะ โอซาก้า ยู 23
17:00 โยโกฮามา เอสซีซี 1-2 วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี
17:00 คามาทามาเร่ ซานูกิ 0-3 มาบาริ เอฟซี
Fiji National League
13:45 ลาโตกา 1-2 บา เอฟซี
กระชับมิตร (สโมสร)
14:00 วอลกา อูลยานอฟสค์ 1-2 เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ
15:00 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน 5-1 III. เครูเลติ ทียูอี
15:00 ยาบโลเนช (ยู 19) 1-6 สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19)
16:00 วัค-ดูนาคันยาร์ 0-2 บุดดาออร์ส เอสซี
16:00 เอฟซี โลโคโมทีฟ-คาซานก้า มอสโก 1-4 เอฟเค เลนินกราเดทส์
16:00 สปาตัคเทอร์นาวา(ยู 19) 4-4 ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
16:10 บานิค ออสตราว่า 2 4-2 ยูนิโก้
18:00 Khovd Western 1-1 Tuv Buganuud
18:00 ปักกิ่ง กั๋วอัน 2-0 เจ้อเจียง กรีนทาวน์
18:00 La Minsk Saturn 3-2 เอฟเค อาร์ยาซาน
18:00 ซาเทิร์นมอสโก 3-2 เอฟเค อาร์ยาซาน
19:30 ยาบโลเนช (ยู 19) 0-1 ฟรีเดก-มีสเตก(ยู 19)
20:00 ลิปโทฟส์กี้ มิคูลาส 2-3 TJ Tatran Oravske Vesele
20:05 ทาคูแรมโบ 1-1 เซอร์โร ลาร์โก
21:00 เอฟเค แรด เบลเกรด 1-0 เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา
21:00 ซิโอฟอค เอฟซี 0-5 กีไอร์มอต เอสอี
21:30 แอคร่อน โตเกลียทติ 0-0 เอสเคเอ รอสตอฟ
21:50 ยูโรเซ คราสโนดาร์ 2-0 ซแวซด้า เออคุตสค์
21:55 เอสโซลโนกิ เอฟซี 1-3 Szeged-Csanad Grosics
22:00 Levski Karlovo 2-1 ชาฟดาร์
22:00 แร็งส์ 3-0 เอฟซี รูออง
22:00 ราซิ่ง เกงค์ 3-1 แซงต์ กิลลุส
22:00 เอฟซี ดาบาส 0-0 โกมาโรม วีเอสอี
22:00 FC Dobrudzha 3-3 เนฟโตชิมิก บูร์กัส
22:00 Tj Sokol Lanzhot 1-1 สโลวัคโก้ 2
22:25 เอฟซี ไอการ์ 5-1 Papai Perutz
22:30 โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี 1-2 คาร์มิโอทิสซ่า
22:30 เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ 1-5 บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889
22:30 Tiszaujvaros 0-1 เดเบรเซน วีเอสซี
22:30 ยาบโลเนช 2 5-0 ฟรีเดค-มิสตัค
22:30 SK Vysoke Myto 1-1 ฮราเดตซ์กราลอเว บี
22:30 แซงต์ เอเตียน 4-0 ชาเลอร์รัว
22:30 เอ็มเอฟเค โคซิเซ่ 3-2 Slavia TU Kosice
22:30 TJ Sokol Usti 4-2 FK Nove Sady
22:30 Balkan Botevgrad 6-0 โลโคโมทีฟ เมซดรา
22:30 TJ Sokol Usti 4-2 Nove Sady
22:30 เอฟเค ซาราเยโว 1-1 สโลโบดา
22:59 เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค 0-0 Zlatibor Cajetina
22:59 ไวสคอป 2-0 สลาเวีย โครเมอร์ริซ
22:59 ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส 4-0 Menfocsanak
22:59 โซลอคซาร์ 1-0 กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี
22:59 จาโกดิน่า 0-1 แรดนิค ซูดูลิซาร์
22:59 เลอ ม็องส์ 1-3 ปารีส เอฟซี
22:59 NK Belisce 1-1 Szentlorinc SE
22:59 โปโลเนีย ไบตอม 2-3 Hutnik Krakow
22:59 ชัควารี่ ทีเค 2-1 บัซคา โทโพลา
22:59 เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า 1-1 Raca Bratislava
22:59 FK Zarkovo 0-1 FK Zeleznicar Pancevo
22:59 เอ็มเคเอส คลูชบ็อค 2-3 รุช ซอร์ซอฟ
22:59 FK Nove Zamky 2-0 TJ Imel
22:59 MRKS Czechowice Dziedzice 1-1 Rekord Bielsko-Biala
23:30 Bad Voslau 1-1 เวียเนอร์ วิคตอเรีย
23:30 Annabichler SV 1-2 เอสเอเค คลาเกนเฟิร์ต
23:30 โคซาร์มิสเลนี่ย์ เอสอี 5-0 Majosi SE
00:00 NK Croatia Zmijavci 1-2 เอ็นเค โซลิน
00:00 NK Brinje Grosuplje 1-4 เอ็นเค ครักคา
00:00 ทาคูแรมโบ 0-2 เซอร์โร ลาร์โก
00:30 NK Orijent Rijeka 9-0 Bistra
00:30 เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม 0-6 อัลเมเร่ ซิตี้
01:00 Oberkasseler FV 2-7 เฟาเอฟแอล อัลฟ์เตอร์
Cambodia Cup
15:00 Siem Reap 0-2 Prey Veng
15:00 Tboung Khmum 2-1 Kep
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
17:00 อวิสปา ฟูกูโอกะ 1-0 จูบิโล อิวาตะ
17:00 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 0-2 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
17:00 กิระวันสึ คิตะคิวชู 0-0 เกียวโต แซงก้า
17:00 มาชิดา เซลเวีย 3-3 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
17:00 โทชิกิ เอสซี 1-0 โอมิยะ อาร์ดิย่า
17:00 โตกุชิม่า วอร์ทิส 4-0 รีโนฟา ยามากูชิ
17:00 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 2-3 เธสปา คูซัทสึ
17:00 เอฮิเมะเอฟซี 0-1 ฟาเจียโน โอคายามา
17:00 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 2-2 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี
17:00 เอฟซี เรียวเคียว 1-1 วี-วาเรน นากาซากิ
17:00 โตเกียวเวอร์ดี้ 4-2 เวนท์ฟอเรท โกฟุ
Poland Division 2
17:00 เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว 0-1 สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้
22:00 การ์บาเนียกราโกล 1-2 บิโตเวีย บิโตฟ
22:00 เคเอส พอลโควิค 1-2 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ
22:00 เลช พอซนาน 2 5-0 กริฟเวเฮอโรโว่
22:00 โปกอน ซีดล์เซ 0-2 จีเคเอส คาโตวีตเซ
22:00 สเตล รุสซ์โซว 2-0 โอลิมเปีย ไอบรองก์
22:45 เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา 0-0 โกลนิค เลชน่า
00:10 วิดซอว์ ลอดส์ 3-0 สเตล สตาโลว่า โวล่า
01:10 เอลเลน่า โตรัน 2-2 เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ
เกาหลีใต้ FA คัพ
17:00 แทจอน ซิติเซน 1-1 เอฟซี โซล
17:00 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 2-2 โปฮัง สตีลเลอร์
17:00 แดกู เอฟซี 1-1 ซองนัม เอฟซี
17:00 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 1-1 ชุนนัมดรากอนส์
17:00 กวางจู เอฟซี 2-4 แกงวัน เอฟซี
17:00 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์
17:30 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 2-0 กย็องจู เคเอชเอ็นพี
17:30 ซูวอน ซิตี้ 0-1 ปูซานไอปาร์ค
Vietnam Cup Women
17:00 เซินลา(ญ) 2-6 Phong Phu Ha Nam (w)
17:00 Than KSVN (w) 2-0 TNG Thai Nguyen (w)
19:30 ฮา นอย 2 ( ญ ) 0-2 CLB TPHCM (W)
Australia Gold Coast Premier League
17:00 บรอดบีชยูไนเต็ด 7-0 Southport Warriors
Uzbekistan Division 1
19:45 อิสทิคอล เฟอกาน่า 3-0 ซามิน
20:00 ชูตัน กูซาร์ 3-2 ทูรัน
20:20 กอเตปา เทสฮ์เกนท์ 1-1 เนฟชี่ เฟอร์กาน่า
Tanzania Ligue 1
19:55 เจเคที แทนซาเนีย 1-1 อัลเลียนเซ่เอฟซี
19:55 มทิปวา ชูการ์ 1-0 อาซาม เอฟซี
19:55 Namungo FC 1-0 มเบยา ซิตี้
19:55 เอ็นดันดา เอฟซี 2-1 ทานซาเนีย ไพรซัน
20:00 Kagera Sugar 1-0 คอสเทล ยูนิออน
23:05 ยัง แอฟริกันส์ 3-1 ซิงกิด้า ยูไนเต็ด
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
20:00 อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ 1-3 อาร์เซน่อล ตูล่า
22:00 ครีลย่า โซเวียตอฟ 0-0 เอฟซี คราซ์โนดาร์
22:00 สปาร์ตัก มอสโก 3-0 เทเลค กรอซนี่ย์
00:30 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 4-1 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก
Sweden Damallsvenskan
20:00 ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) 2-2 ลิงโคปิ้ง (ญ)
22:59 โอเรโบร (ญ) 0-1 คอปพราเบริกร์ โกเตนเบิร์ก (ญ)
00:00 ไอเค อุปซาลา (ญ) 3-0 ยูเมีย ไอเค (ญ)
00:00 เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) 2-3 คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ)
00:00 Vaxjo (W) 0-3 เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ)
00:00 เยอร์การ์เด้น (ญ) 2-1 วิทสโจ จีไอเค (ญ)
พรีเมียร์ลีก ยูเครน
21:00 บัลเคนี่ ซอร์ย่า 1-4 โวลิน ลุตส์ค
21:00 เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ 1-0 ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส
22:00 Ahrobiznes TSK Romny 0-2 เอฟซี มินาจ
22:00 ครีมิน ครีเม็นชุก 2-1 เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย
22:59 โอโบโลน เคียฟ 1-0 เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า
22:59 รุกห์ วินนีกี้ 4-0 เชอร์คาสชิน่า-อคาเดมิย่า
Georgia Division
21:00 เอฟซี ซิโอนี่ 2-2 แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ
Estonia II Liiga
21:00 Lootus Kohtla-Jarve II 3-5 Tallinna JK Legion B
ลิทัวเนีย คัพ
22:00 FK Viltis Vilnius 0-4 Vilniaus Vytis
22:59 FK Minija 0-3 ซูดูว่า
01:00 Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija 1-2 เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส
Iceland U19 League
22:00 Dahl vickreni Ma GREE U19 4-0 Fylkir/Ellidi U19
01:00 เฮชเค โคปาโวกูร์(ยู19) 1-2 เลคเนียร์ เคบี(ยู19)
01:00 เคอาร์/เควี(ยู 19) 2-1 วาลูร์เรย์ยาวิค (ยู 19)
01:30 Stjarnan SkinandiU19 2-1 Breidablik/Augnablik/Smari U19
02:00 ไอเอ คาริ (ยู 19) 5-0 ธอร์ตตูร์เรย์ยาวิค (ยู 19)
02:00 Afturelding Hviti U19 4-1 เฟรม เรย์จาวิค (ยู 19)
Romania - Liga 2 Seria
22:30 ยูทีเอ อารัด 1-1 ปิโตรลูล โปรเอสติ
Finland Kolmonen
22:30 BK-46 Karis Karjaa 2-2 เฮลซิงกิน พอลโลซัวร่า
22:59 เอฟซี เอลเวส-คิสเซท 3-3 ปาลโล่ ซีปอร์ท 44
22:59 Loiske 0-1 แทมเปอร์รีน ปิลี่-โทเวอริท
23:45 คิงส์ คัวปิโอ 0-3 จีวาสคีล่า แบล็คเบิร์ด
Algeria CUP
22:30 เอสเค ติรานา 2-0 เคเอส บีริซ บอลช์
01:45 ตูตา เดอร์เรซ 2-1 เคเอส กูเกซี
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
22:59 วีพีเอส วาซ่า 1-1 มูซ่า
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
22:59 เบรนท์ฟอร์ด 1-0 เพรสตัน นอร์ท เอนด์
22:59 บริสตอล ซิตี้ 1-1 สโต๊ค ซิตี้
00:00 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 1-1 ชาร์ลตัน แอธเลติก
00:00 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 2-2 สวอนซี ซิตี้
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
22:59 โมไรเรนเซ่ 1-1 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า
01:15 สปอร์ติ้ง บราก้า 1-1 เบเลเนนส์
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
22:59 โบโด กลิมท์ 2-1 คริสเตียนซุนด์ บีเค
22:59 วาเลเรนก้า 1-0 เฮาเกซุนด์
22:59 โมลด์ 5-0 ไวกิ้ง เอฟเค
22:59 สตรอมก็อดเซ็ท 2-1 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ
22:59 ซานเดฟยอร์ด 1-0 อาเลซุนด์ เอฟเค
01:30 ออด เกรนแลนด์ 1-0 เอสเค บรานน์
โปแลนด์ ลิกา 1
22:59 พุชช่า นิโปโลมิเช่ 0-0 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์
23:10 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 4-3 ออดราออปอเล
01:40 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 1-1 ราดอมเมียร์ก ราดอม
Ukrainian Premier League
22:59 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 2-0 โคลอส โคซาลิฟก้า
สโลวีเนีย ลิกา 1
22:59 ASK Bravo Publikum 0-3 มาริบอร์
01:10 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 2-2 ทริงลาฟ คราน
Lithuania A Lyga Women
22:59 MFA Zalgiris Women 4-2 Utenis Utena (W)
00:30 เอฟเคบานก้า (ญ) 0-2 FK Kauno Zalgiris (w)
Sweden Division 1
22:59 คาร์ลสเตด บีเค 3-2 Orebro Syrianska IF
00:00 เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้ 5-1 สค็อปดี้ เอไอเค
00:00 เอสไคลสมินเน ไอเอฟ 1-4 ออสคาร์แชมส์ เอไอเค
00:00 อัสซีริสก้า ไอเค 2-0 คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ
00:00 ลินโดมี่ จีไอเอฟ 0-1 โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค
00:00 ทีจี เอสเค 2-4 ไอเอฟเค ลูเลีย
00:00 บรอมมาปอจคาร์น่า 0-0 ไอเอฟ ซิลเวีย
00:00 ไอเค ฟรีจ เทบีย์ 0-0 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ
00:00 วาซาลุนด์ ไอเอฟ 2-0 เกเฟล ไอเอฟ
00:30 ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ 1-2 ทอร์น ไอเอฟ
00:30 แลนด์สโครน่า 1-0 ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ
00:30 อัตซิคเท็นส์ บีเค 2-0 เอฟซีโทรลฮัทตัน
00:30 เทบีย์ไอเอส 0-2 คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค
00:30 ไอเอฟเค เบอร์ก้า 3-4 นีคอปปิ้ง บีไอเอส
01:00 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ 4-0 ลุนด์ บีเค
01:00 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด 2-1 Haninge
Latvia Reserve League
22:59 เอฟเคเวนต์สปิลส์(สำรอง) 2-0 เอฟเคเจลกาว่า (สำรอง)
ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
01:30 ยัง บอยส์ 4-2 เซอร์เวตต์
01:30 ลูกาโน 1-1 เอฟซี ธูน
ซูเปอร์ลีก กรีซ
23:15 อาริส ซาโลนิก้า 0-1 พานาธิไนกอส
23:15 โอเอฟไอ เครเต้ 1-3 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส
01:30 เออีเค เอเธนส์ 0-0 พีเอโอเค ซาโลนิก้า
Switzerland Challenge League
23:15 สเตด โลซาน อูชชี 1-2 เอฟซี วิล 1900
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
00:00 เบิร์นลี่ย์ 1-1 วูล์ฟแฮมป์ตัน
00:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 2-1 บอร์นมัธ เอเอฟซี
00:00 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด 1-3 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
02:15 อาร์เซน่อล 2-1 ลิเวอร์พูล
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
00:00 เอไอเค โซลน่า 1-0 ไอเคซิริอุสเอฟเค
00:00 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก 1-1 เฮลซิงบอร์ก
00:00 เยอร์การ์เด้น 1-0 ฟัลเค่นเบิร์ก
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
00:00 เฮอฟอล์จ โคเก้ 0-1 เฟรมัด อเมเจอร์
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
00:30 เอซี มิลาน 3-1 ปาร์ม่า
00:30 ซามพ์โดเรีย 3-0 กาญารี่
00:30 โบโลญญ่า 1-1 นาโปลี
02:45 อูดิเนเซ่ 0-0 ลาซิโอ
02:45 ซัสเซาโล่ 3-3 ยูเวนตุส
02:45 เอเอส โรม่า 2-1 เวโรน่า
02:45 เลชเช่ 1-3 ฟิออเรนติน่า
Spanish Bizkaia-Tercera Division
00:30 CD Benicarlo 0-0 UE Tavernes
Faroe Islands Division 1
01:30 เคไอ คลากสวิก 2 3-2 AB Argir II
ออสเตรีย บุนเดสลีกา
01:30 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 0-0 ออสเตรียเวียนนา
Poland Ekstraklasa
01:30 เลเชีย กอเดนซ์ 0-0 ลีเกีย วอร์ซอว์
01:30 คราโคเวีย คราคอฟ 1-2 เลช พอซนาน
01:30 โปกอน เซซิน 1-0 ปิแอส กลิวิส
01:30 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก 2-1 สลาสค์ วรอคลาวน์
Andorra Super league
01:30 ยูอี ซานต้า โคโลม่า 2-2 แอทเลติก เอสคาลเดส
01:30 เอฟซี ออร์ดิโน 0-2 ซีอี คาร์โรอิ
Brazil Campeonato Cearense Division 1
02:00 เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี 0-0 คัวคาเอีย ซีอี
Iceland 4 Deild
02:00 Isbjörninn 1-1 KFB
02:15 ฮามาร์ ฮเวอร์ราเกอร์ดิ 4-0 Skallagrimur
03:00 Hond Midasar 4-1 Smari 2020
Iceland Womens Premier League
02:15 วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) 1-1 ฟีลเคียร์(ญ)