บ้านผลบอล วิเคราะห์บอลวันนี้ ตารางบอลพร้อมผลบอลสด และราคาบอล One2Ball

บ้านผลบอล ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตาม วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ONE2GOAL
ทีเด็ดบอลสเต็ป

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 19-09-2019

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป โอเล็กซานเดรีย
รอง 2 ลูก (UEFA EL 02:00)
เอฟซี แอสตาน่า
รอง 1.5 (UEFA EL 02:00)
LASK ลินซ์
ต่อ 0.5 (UEFA EL 23:55)
เฟเรนซ์วารอซี่ TC
รอง 1/1.5 (UEFA EL 02:00)
สโลวาน บราติสลาวา
รอง 0.25 (UEFA EL 02:00)
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
ต่อ 0.5/1 (UEFA EL 23:55)
AZ อัลค์ม่าร์
ต่อ เสมอ (UEFA EL 02:00)
มึนเช่นกลัดบัค
สูง 3 ลูก (UEFA EL 02:00)
มัลโม่
รอง 0.5 (UEFA EL 23:55)
เต็ง AZ อัลค์ม่าร์
ต่อ เสมอ (UEFA EL 02:00)
สโลวาน บราติสลาวา
รอง 0.25 (UEFA EL 02:00)
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
ต่อ 0.5/1 (UEFA EL 23:55)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 19-09-2019

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง เตเนริเฟ่
รอง 0.25 (SPA D2 00:00)
คาราบัค
รอง 1 ลูก (UEFA EL 23:55)
ฮาก้า
สูง 2.5/3 (FIN D2 22:30)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ เซียน ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
30257 star
Poovanon Ake 18 14/1/3 45 wLLwwLWWWW มัลโม่ เอฟเอฟ
2
23913
Supatpong Wang-ampa 17 13/1/3 44 wWLWWWWWWW ลูกาโน
3
64755
Man Vawusehawong 16 12/1/3 41.5 WwWWWWWDWW พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ เซียน ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
62784
บอดี้ เลิฟ 1/17 15 (17) 500.00
WDLwL
WWLwW
WWWWW
อโปเอล นิโคเซีย
มัลโม่ เอฟเอฟ
ลูกาโน
เกตาเฟ่
บาเซิ่ล
2
67738
สุทธิพงษ์ เกษเกษร 1/15 15 (15) 500.00
WWWlW
WLLLD
LWWwW
แทร็บซอนสปอร์
โรเซนบอร์ก
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
อาร์เซน่อล
ซีเอสเคเอ มอสโก
3
57591
Golfwin Wirun 1/13 15 (13) 500.00
WWWWW
LLWLW
WLlLW
อโปเอล นิโคเซีย
เอฟซี โคเปนเฮเกน
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม
โดโกเรต์ส รัซกราด
ปาร์ติซาน เบลเกรด
iOS-One2Ball
Android-One2Ball
หวยออนไลน์

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] Super league
  18:35 Chongqing Lifan Chongqing Lifan VS Jiangsu Suning FC Jiangsu Suning FC  
ONE2GOAL
iOS-One2Ball
Android-One2Ball

ข่าวฟุตบอล

iOS-One2Ball
Android-One2Ball
T-LIVE24TH

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ONE2GOAL
หวยออนไลน์

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันพฤหัสบดีที่ 19 กันยายน 2562
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
22:30 เอฟซี ฮาก้า ทีพีเอส ตูร์คู 0.5/1 ต่อเอฟซี ฮาก้า $$$$
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
22:59 เวเจิล โรสกิลด์ 1/1.5 - 5 รองโรสกิลด์ $$$
01:00 วีบรอก เวนด์ซีเซล 0.5 - 10 ต่อวีบรอก $$$
ยูฟ่า ยูโรปาลีก
23:55 อโปเอล นิโคเซีย เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ 1.5 - 10 รองเอฟ 91 ดูเดแล็งก์ $$$
23:55 คาราบัค เซบีย่า 1 - 10 รองคาราบัค $$$
23:55 ดินาโม เคียฟ มัลโม่ เอฟเอฟ 0.5 ต่อดินาโม เคียฟ $$$
23:55 เอฟซี โคเปนเฮเกน ลูกาโน 0.5/1 - 10 ต่อเอฟซี โคเปนเฮเกน $$$
23:55 เกตาเฟ่ แทร็บซอนสปอร์ 0.5/1 ต่อเกตาเฟ่ $$$$
23:55 บาเซิ่ล เอฟซี คราซ์โนดาร์ ปป รองเอฟซี คราซ์โนดาร์ $$$
23:55 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น สปอร์ติ้ง ลิสบอน 0.5/1 ต่อพีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น $$$$
23:55 แอลเอเอสเค ลินซ์ โรเซนบอร์ก 0.5 ต่อแอลเอเอสเค ลินซ์ $$$
23:55 แรนส์ เซลติก ปป - 10 รองเซลติก $$$
23:55 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ ลาซิโอ 0.5/1 - 10 ต่อลาซิโอ $$$$
23:55 สตองดาร์ด ลีแอช วิตอเรีย กิมาไรส์ 0.5 - 10 ต่อสตองดาร์ด ลีแอช $$$
23:55 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต อาร์เซน่อล ลบสิบ อาร์เซน่อล $$$
02:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม ปป - 10 รองเฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม $$$
02:00 ปอร์โต้ ยัง บอยส์ 1 - 10 ต่อปอร์โต้ $$$
02:00 โดโกเรต์ส รัซกราด ซีเอสเคเอ มอสโก ลบสิบ โดโกเรต์ส รัซกราด $$$
02:00 เอสปันญ่อล เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 1/1.5 - 10 รองเฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี $$$$
02:00 เคเอเอ เกนท์ แซงต์ เอเตียน ปป รองแซงต์ เอเตียน $$$
02:00 โวล์ฟสบวร์ก พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 2 - 5 รองพีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย $$$$
02:00 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 1/1.5 - 10 รองโวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี $$$
02:00 เอเอส โรม่า อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 1/1.5 ต่อเอเอส โรม่า $$$
02:00 สโลวาน บราติสลาวา เบซิคตัส เจเค ปป - 5 รองสโลวาน บราติสลาวา $$$
02:00 วูล์ฟแฮมป์ตัน สปอร์ติ้ง บราก้า 0.5/1 ต่อวูล์ฟแฮมป์ตัน $$$
02:00 ปาร์ติซาน เบลเกรด อาแซด อัลค์มาร์ เสมอ ต่ออาแซด อัลค์มาร์ $$$$$
02:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด โลโคโมทีฟ อัสตานา 1.5/2 - 5 รองโลโคโมทีฟ อัสตานา $$$
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
00:00 เอลเช่ เตเนริเฟ่ ปป รองเตเนริเฟ่ $$$
00:00 เรอัล โอเบียโด เอซเตรมาดูรา 0.5 - 10 ต่อเรอัล โอเบียโด $$$
03:00 ลาส พัลมาส สปอร์ติ้ง กิฆอน เสมอ ต่อลาส พัลมาส $$$
โคปา ซูดาเมริกาน่า
07:30 โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ อัตเลติโก มิไนโร่ เสมอ ต่อโคลอน เดอ ซานตา เฟ่ $$$
เซเรีย บี บราซิล
07:30 บราซิล เด เปโลตัส ฟิกูเรนเซ่ 0.5 - 10 ต่อบราซิล เด เปโลตัส $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันพุธที่ 18 กันยายน 2562
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
กระชับมิตร (สโมสร)
14:55 มหาวิทยาลัยจีนไทเป 4-0 Macau University
15:45 PDRM XI 0-3 เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ
15:45 Perlis XI 1-1 Perak XI
16:00 FK Shkendija (W) 5-2 ZFK Recica (w)
19:45 Kuala Lumpur XI 1-0 Kedah XI
21:30 พานาคายคิ 2005 2-2 อโพลลอน สมายร์นิส
23:30 อารันดิน่า 1-1 บูร์โกส ซีเอฟ
00:00 เอสวี เฮล์มสเตเทน 2-0 เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์
00:30 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส 0-2 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด
01:00 ฟิกูเรนเซ่ 2-1 บัสควอ เอฟซี
01:00 AD Atletica Gloriense 1-0 CD Caninde
01:30 เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี 1-2 อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี
01:30 Pacajus 1-1 โฮริซอนเต ซีอี
02:00 ยูอี เอ็นกอร์ดานี่ 1-2 เอฟซี ซานต้าโคโลม่า
03:00 Morvant Caledonia Utd 0-1 National Defense Forces
05:00 La Horquetta Rangers FC 7-0 ซานตา โรซ่า เอฟซี
06:00 Ellerton FC เลื่อน Checker Hall FC
08:00 Cosmos FC 1-3 เอ็มไพร์ คลับ
09:35 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล 1-2 ครูซ อาซูล
กระชับมิตรทีมชาติ
12:45 Chinese Taipei University B 0-4 มหาวิทยาลัย เกาหลีใต้
08:30 มหาวิทยาลัยญี่ปุ่น 7-0 Vietnam University
Indonesia Liga 3
12:55 Emphank 0-1 Bola Gotong FC
13:00 Bocah Liar FC 2-0 ACN Muara Badak
13:10 Berau Saturut 0-8 Harbi Putra
13:55 Persatuan Sepakbola Bangka 1-1 Timah FC Pangkal
14:55 Gasko 3-2 Wawonii Putra FC
15:00 IP Gelora Pantai 2-5 GMC Sportivitas
15:25 Persekat Kabupaten Tegal 2-0 PPSM Magelang
15:30 พีเอสไอพี เปมาลัง 1-1 Persibas Banyumas
15:30 Persip Pekalongan 2-0 Persebi Boyolali
16:00 Persipas Pangkal Pinang 0-1 Bangka Selatan
Indonesia Division 1
13:25 PSBS Biak 1-0 เพอร์เซวอร์ แวโรเพน
15:30 เปอร์ซิส โซโล เอฟซี 0-0 มาดูรา เอฟซี
15:30 พีเอสจีซี เชียมิส 2-0 เพอเซอแรง เซอแรง
15:30 เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง 2-1 เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด
Thailand U19 League
14:00 Nakhon Si Thammarat U19 0-2 ตรัง เอฟซี (ยู 19)
14:00 Pattani FC U19 2-2 Phattalung FC U19
14:00 Phuket FC U19 0-2 Surat Thani U19
16:00 Nara United U19 0-1 Hatyai City FC U19
17:05 Satun United U19 0-0 Ranong FC U19
Philippines UFL
14:50 คายาเอฟซี 0-2 เซเรส เอฟซี
15:00 เม็นดิโอล่า เอฟซี 0-0 สตาเลี่ยน เอฟซี
AFC U-16 Championship
15:00 ลาว ยู16 0-4 ญี่ปุ่น ยู16
15:30 จีน ยู16 6-0 ฟิลิปปินส์ ยู16
15:30 เกาหลีใต้ ยู16 10-0 จีน-ไต้หวัน (ยู 16)
16:00 ออสเตรเลีย (ยู 16) 3-0 มาเก๊า ยู16
16:30 อิรัก(ยู 16) 0-1 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ยู 16)
18:00 อุซเบกิสถาน (ยู 16) 3-1 บาห์เรน ยู16
18:00 เวียดนาม ยู16 7-0 มองโกเลีย(ยู 16)
18:20 อินเดีย (ยู 16) 5-0 เติร์กเมนิสถาน (ยู 16)
18:30 มาเลเซีย ยู16 7-0 กัมพูชา ยู16
18:30 เมียนมาร์ ยู16 0-4 ไทย ยู16
19:00 อินโดนีเซีย ยู16 15-1 เกาะ นอร์เทิร์น มาเรียนา ยู 16
19:15 อัฟกานิสถาน (ยู 16) 2-2 ปาเลสไตน์ (ยู 16)
20:00 เยเมน (ยู 16) 10-1 ภูฎาน (ยู 16)
21:00 ทาจิกิสถาน (ยู 16) 9-0 คูเวต (ยู 16)
21:00 คีร์กิสถาน ยู16 3-2 เลบานอน (ยู 16)
22:15 อิหร่าน ยู16 13-0 มัลดีฟส์ (ยู 16)
22:25 โอมาน (ยู 16) 2-0 ปากีสถาน ยู16
22:59 กาตาร์ (ยู 16) 2-0 บังคลาเทศ (ยู 16)
00:00 จอร์แดน (ยู 16) 7-0 ศรีลังกา (ยู 16)
01:20 ซาอุดิอาระเบีย (ยู 16) 4-1 ซีเรีย ยู16
Hungary U19 A League
15:00 กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) 2-1 พัสกัสเอฟซี (ยู 19)
17:00 เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) 1-2 เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19)
19:00 บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) 0-2 เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19)
Indonesia Super League U20
15:10 Persebaya Surabaya U20 3-0 Bhayangkara FC U20
15:30 PSIS Semarang U20 2-0 PS Barito Putera U20
15:30 PSS Sleman U20 1-2 Persela Lamongan U20
16:10 Persija Jakarta U20 1-1 Persipura Jayapura U20
Kenya Super League
15:10 เมาน์ เคนยา ยูไนเต็ด 1-1 เคนยา โพลิส เอฟซี
17:00 วิฮิก้า ยูไนเต็ด 3-1 Muranga Seal
17:20 Kibera Black Stars 0-1 อัดมินัสเตรชั่น โปลิศ เอฟซี
19:00 บานดาริ 3-2 เกริโช่
19:00 Bidco United 0-1 ไนโรบี สตาร์ ซิตี้
19:00 Nairobi Stima 0-0 อัสเชรู
19:35 FC Talanta 3-0 Coast Stima
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
15:30 บาริโต ปูเตรา 1-4 บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด
15:30 ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี 2-1 มาดูร่า ยูไนเต็ด
18:30 เปอร์ซิบ บันดุง 1-1 เซเมน ปาดัง
UEFA European Womens U17 Championship
16:00 ไอซ์แลนด์(ญ) ยู17 1-0 มอลตา(ญ) ยู 17
22:00 เบลารุส(ญ) ยู17 0-9 ฝรั่งเศส(ญ) ยู17
AFC U-16 Women’s Championship
16:00 บังคลาเทศ ( ญ ) ยู 16 0-9 ญี่ปุ่น (ญ) ยู16
19:00 ไทย (ญ) ยู16 1-6 ออสเตรเลีย (ญ) ยู16
Calcutta Football League
16:00 BSS Sporting Club 2-0 George Telegraph FC
Australia FFA Cup
16:30 บริสแบน สไตรเกอร์ส 3-2 มอร์แลนด์ เซบราส
16:30 เมลเบิร์น ซิตี้ 3-0 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก
17:00 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 1-1 กวางโจว เอเวอร์แกรนด์
Japan Emperors Cup
17:00 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 1-1 มหาวิทยาลัยโฮเซ
17:00 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 1-1 โออิตะ ตรินิต้า
17:00 วิสเซล โกเบ 3-2 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00 จูบิโล อิวาตะ 1-1 ชิมิสุ เอส-พัลส์
17:00 สากัน โตสู 4-2 เซเรโซ โอซาก้า
17:00 วี-วาเรน นากาซากิ 2-1 เวกัลตา เซนได
เกาหลีใต้ FA คัพ
17:00 อินชอน โคเรียล 1-1 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์
17:00 ฮวาซอง เอฟซี 1-0 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์
UEFA Youth League U19
17:00 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก(ยู 19) 1-3 แมนเชสเตอร์ ซิตี้(ยู 19)
19:00 อัตเลตีโก มาดริด (ยู 19) 0-4 ยูเวนตุส(ยู 19)
19:00 ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 19) 2-2 โลโคโมทีฟ มอสโก (ยู 19)
19:00 โอลิมเปียกอส(ยู 19) 1-1 ทอตนัมฮอตสเปอร์ (ยู 19)
20:00 คลับ บรูซ(ยู 19) 3-2 กาลาตาซาราย (ยู 19)
20:00 ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19) 1-0 อตาลันต้า(ยู 19)
21:00 ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19) 1-2 เรอัล มาดริด (ยู 19)
21:00 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) 0-0 เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19)
Macedonia League Women
17:00 แซดเอฟเค คาเมนิคา ซาซ่า (ญ) 11-0 โบเรค (ญ)
21:50 Zfk Pobeda Prilep (w) 6-0 ZFK Atletiko (w)
NOR D4
17:00 Sunndal 3-0 คราเครอย์ ไอเอล
K League Challenge
17:30 เอฟซี อันยาง 0-2 ซูวอน ซิตี้
17:30 กวางจู เอฟซี 1-0 บูโชน เอฟซี 1995
18:00 อาซัน มูกุงฮวา เอฟซี 1-1 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี
HongKong FA 1st Reserves Leagu
17:30 ฮ่องกง เรนเจอร์ส (สำรอง) 4-2 โวฟู ไทโป (สำรอง)
17:30 คิตฉี (สำรอง) 4-1 ลีแมน เอฟซี(สำรอง)
19:30 ซัน เปกาซัส (สำรอง) 2-4 แฮปปี้ วัลเล่ย์(สำรอง)
19:40 หยวน ลอง (สำรอง) 4-3 อีสเทอร์น เอเอ (สำรอง)
Uzbekistan Division 1
18:00 กอเตปา เทสฮ์เกนท์ 2-0 อิสทิคอล เฟอกาน่า
18:15 เนฟชี่ เฟอร์กาน่า 3-0 เอฟซี เชอเดอร์
18:20 อีฟทิเซอร์ เอฟเค 2-3 มาเชล มูบาเร็ค
19:00 ชูตัน กูซาร์ 2-1 โซรัซ FK อูลกัช
Cambodia Cup
18:00 วิสาขเอฟซี 0-4 เบือง เกต รับเบอร์ ฟิลด์
Maldives Premier League
18:00 คลับ อีเกิลส์ 4-4 ยูไนเต็ดวิคตอรี่
Tajikistan Vysshaya Liga
18:00 Regar-TadAZ Tursunzoda 6-1 FC Panjshir
Czech Republic U19 League
18:00 สโลวัคโก้ (ยู 19) 2-2 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
สิงคโปร์ ลิก
18:45 เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี 4-3 สิงคโปร์ วอร์ริเออร์
18:45 โฮม ยูไนเต็ด เอฟซี 0-3 ยัง ไลอ้อนส์
18:45 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี 2-0 บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี
19:15 บรูไน ดีพีเอ็มเอ็ม 0-1 แทมปิเนส โรเวอร์ส
Iran Div 2
18:45 Naft Gachsaran 2-1 Shohada Babolsar
18:45 Mes Novin Kerman 2-0 Shahrdari Astara
18:50 Atrak Bojnourd FC 0-1 Kheybar Khorramabad
19:00 Chooka Talesh 2-1 Shahrdari Bam
19:15 Caspian Qazvin 1-1 Shahrdari Hamedan
19:30 Foolad Natanz FC 0-0 Milad Mehr
19:30 ชาร์ดารี มาชชาร์ 0-1 Melli Hafari
21:00 Iranjavan Bushehr 3-1 Sardar Bukan FC
กรีซ คัพ
19:00 AE Pellanas Kastoreiou 0-2 Lalysos
20:00 เวเรีย เอฟซี 2-0 ดิโอโกรัส
มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ
19:00 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี 2-1 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
20:00 แบงค็อก ยูไนเต็ด 0-0 การท่าเรือ เอฟซี
SVK U19 A
19:00 สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19) 1-0 สปาตัคเทอร์นาวา(ยู 19)
Georgia Division
19:00 เอฟซี เทลาวี 4-0 เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ
19:00 สปาร์ตากี้ 0-2 กูเลีย ลานว์คูติ
19:00 เอฟซี เชอวาร์เดนิ 1-5 ชักดิดี้
Hong Kong Elite Cup
19:00 เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ 1-0 ฮ่องกง อาร์&เอฟ
Bhutan Thimphu League
19:00 ไฮ ควอลิตี้ ยูไนเต็ด 4-3 Ugyen Academy
Argentina Reserve League
19:00 ซีเอ ซานมิเกล(สำรอง) 1-1 CA Colegiales Reserves
19:00 ทัลเลเรส เรเมดิออส (สำรอง) 3-0 ทริสตัน ซัวเรซ(สำรอง)
20:00 อคาสซูโซ(สำรอง) 3-2 ซีเอสดี ฟลานเดรีย (สำรอง)
20:00 ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) 6-0 บียา ดาลมิเน(สำรอง)
21:00 เดเฟนโซเรส ยูนิดอส(สำรอง) 1-2 เดปอร์ติโวอาเมนีโอ(สำรอง)
21:00 Sportivo Italiano Reserves 3-1 General Lamadrid Reserves
21:00 Argentino Quilmes Reserves 4-4 ซีเอ ซานเทลโม(สำรอง)
00:00 อัตเลตีโกเฟนิกซ์(สำรอง) 0-0 อัลมิแรนเต้ บราวน์(สำรอง)
01:00 วิลลา ซานคาร์ลอส(สำรอง) 0-0 ลอส อันเดส(สำรอง)
01:00 อัลมาโกร(สำรอง) 2-4 CA Atlanta Reserves
01:00 ซีเอ เอสตูเดียนเตส กาเซโรส(สำรอง) 4-1 เทมเพอร์ลีย์(สำรอง)
01:00 คิลเมส(สำรอง) 0-0 ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่(สำรอง)
01:30 CS Dock Sud Reserves 1-1 Berazategui Reserves
01:30 Real Pilar Reserves 2-0 Argentino Merlo Reserves
พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
19:15 เอฟซี โนอาห์ 0-0 ชีรัค
20:30 เอฟซี อแวน อคาเดมี่ 1-0 อรารัต เยเรวาน
อิสราเอล คัพ
19:30 ไอฮุด เบเนียคฟาร์ การ่า 2-4 มัคคาบี้ บีไน ไรน่า
อิรัก ลิก
19:45 Al Karkh 3-2 Alsinaat Alkahrabaiya
19:45 Al Qasim Sport Club 1-0 อัล-นาฟ
19:45 แบกแดด 0-2 อัล กูวา อัล จาวิย่า
19:45 นาฟิต อัลวาซาต 3-1 Al Diwaniya
19:45 อัล นาจาฟ 2-2 อัล ฮานลาบา
22:00 อัล โชลต้า 2-1 Al-Hudod
Germany Regionalliga
20:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 4-0 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
20:00 ทรอมส์ดาเลน 1-4 ซานด์เนส ยูไอเอฟ
22:59 ซานเดฟยอร์ด 2-0 สตรอมเมน
22:59 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 2-0 เนสท์ โซตรา
22:59 โนท็อดเด้น เอฟเค 2-0 คองสวิงเกอร์
22:59 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล 1-0 เอฟเค เจิร์ฟ
22:59 อาเลซุนด์ เอฟเค 2-1 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล
22:59 สคีด ออสโล 2-2 ซองน์ดาล
00:00 รัวฟอส 1-2 ฮามคาม
มาเลเซีย คัพ
20:00 ปุเลา ปีนัง 0-2 พีบี ปาหัง
20:00 ซาบาห์ 1-1 เปรัค
20:00 พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ 2-2 มะละกา
20:00 เฟลด้า ยูไนเต็ด 0-2 เซลังกอร์ พีบี
Zimbabwe Premier
20:00 ฮาราเร ซิตี้ 0-1 Capps linked
20:00 Yadah FC 0-2 Bulawayo Chiefs
แอลเบเนีย คัพ
20:00 เตอร์บูนี่ ปูเก้ 0-2 ตูตา เดอร์เรซ
21:00 KS Veleciku Koplik 3-2 ฟลามุลตารี่ โวลเร่
21:00 Shenkolli 0-0 เอสเค ติรานา
21:00 KS Iliria Fushe 2-1 เคเอส คาสตริโอติ
21:00 Burreli 0-1 วัลลัซเนีย
21:00 Erzeni 3-0 เคเอส ดินาโม ติรานา
21:00 KS Korabi Peshkopi 2-1 Beselidhja Lezhe
21:00 Bilisht Sporti 1-4 สเกนเดอร์บู กอร์ซ
21:00 KS Elbasani 0-0 เคเอฟ ลาซี
21:00 Turbina Cerrik 0-1 ลุฟเตอตารี่
21:00 Pogradeci 0-4 เคเอส บีริซ บอลช์
21:00 Egnatia 0-1 เบซ่า
21:00 ลุชเนีย เคเอส 2-1 Gramshi
21:00 เอฟเค โวร่า 0-3 ปาร์ติซานี ทิราน่า
21:00 Shkumbini Peqin 1-3 เคเอส กูเกซี
Italy Serie D
20:00 Audace Cerignola 2-1 Casarano
Ukraine Division 3
20:00 เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ 2-1 Chayka Petropavlovsk Borshchagovka
20:00 ดินาซ วีชโกรอด 2-1 นีว่า วินนีตเซีย
20:00 Vpk Agro Magdalinovka 4-0 Chernomorets Odessa II
20:30 Krystal 3-0 นิโคปอล-เอ็นพีจียู
20:30 Real Pharma Ovidiopol 2-1 FK Avanhard Kramatorsk II
21:00 เอฟซี คาลัช 5-2 โพดิลย่า คเมลนิตสกี้
21:00 ฮิรนี่ค์ ครีวี ริค 3-0 ทาฟริย่า
21:00 เอ็มเอฟเค นิโคลาเยฟ 2 0-3 Alians Lypova Dolyna
21:00 Polissya Zhytomyr 2-0 FC Veres Rivne
22:00 เนวา เทอร์โนพิล 0-0 FC Uzhgorod
Zambia Super League
20:15 เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา 3-0 Nakambala Leopards
สโลวีเนีย คัพ
20:30 ทริงลาฟ คราน 1-3 เอ็นเค มูรา 05
20:30 บรดา 0-3 ดอมซาเล่
21:30 เอฟซี โคเปอร์ 3-2 มาริบอร์
22:00 เอ็นเค อลูมินิจ 1-0 ทาบอร์เซซานา
FYR Macedonia Prva liga
20:30 ราบ็อตนิคกี้ 1-0 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ
20:30 เรโนวา 0-2 เอฟเค สเกนดิจา 79
20:30 เอฟเค ชคูปิ 1-2 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่
20:30 ซิเล็กส์ 3-0 โบเรค เวเลส
20:30 FC Struga Trim Lum 0-0 อคาเดมี่ ปานเดฟ
Montenegro Prva Crnogorska Liga
20:30 เอฟเคเซต้า 1-0 เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า
20:30 เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา 5-0 เอฟเครูดาร์
20:30 โอเอฟเคเปโตรวัค 0-1 เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด
20:30 เอฟเค การ์เบจ 0-2 โอเอฟเค พอดโกริก้า
22:59 เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า 1-4 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค
Montenegro Division 2
20:30 โบเคลจ์ โคเตอร์ 1-0 โอทรานท์
20:30 โลฟเซน เซตินเจ 0-1 FK Ibar Rozaje
20:30 FK Drezga 2-2 Jedinstvo Bijelo Polje
20:30 Decic Tuzi 2-1 Jezero Plav
20:30 เอฟเค มอร์นาร์ 2-1 Arsenal Tivat
Uruguay Reserve League
20:30 เพนาโรล(สำรอง) 1-1 ดีเฟนเซอร์สปอร์ติ้ง(สำรอง)
Greece Amateur Cup
20:30 Asteras Peramatos 1-6 AO Episkopis Rethymno
Angola Girabola League
21:00 Academica Lobito 2-1 Progresso
21:00 Recreativo Libolo 2-1 Desportivo Huila
21:00 Casa Militar 3-1 Estrela Clube 1 de Maio
21:00 Interclube Luanda 2-0 Recreativo Caala
21:00 Onze Bravos 3-1 Santa Rita FC
21:00 เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา 1-0 Sagrada Esperanca
21:00 Sporting Cabinda 2-0 Benfica Lubango
สโลวาเกีย คัพ
21:00 Novohrad Lucenec 0-1 เคเอฟซี โคมาร์โน
21:00 Trencianske Stankovce 0-2 โนวี่เมสโต
21:30 Stara Lubovna 2-3 เอ็มเอสเค ซิลิน่า
Spanish Segunda Division B
21:00 เซลต้า บีโก้ บี 4-2 ยูดี เมลิลล่า
Hungary NB Ⅱ
21:00 เบเก้ซัคซาบา 2-2 ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส
21:00 บุดดาออร์ส เอสซี 0-3 ซเซจ เอเค
21:00 ดอร์โรจี เอฟซี 0-2 ซิโอฟอค เอฟซี
21:00 ดูน่า อัสซ์ฟอล์ท ทีวีเอสอี 2-3 ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี
21:00 คาซิงบาร์ซิคา 2-1 วัค-ดูนาคันยาร์
21:00 โซลอคซาร์ 0-4 กีไอร์มอต เอสอี
22:59 วาซาส 1-4 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน
00:00 ชัควารี่ ทีเค 0-1 เอสโซลโนกิ เอฟซี
00:00 กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี 3-1 ไนเรกิฮาซา
Moldova Division 2
21:00 เอฟซี ซิงเกเรย์ 1-3 เอฟซี ฟลอเรชติ
Croatia 2.HNL
21:00 NK Dubrava Zagreb 2-2 รูเดส
21:30 Bijelo Brdo 1-2 Radnik Sesvete
21:30 NK Croatia Zmijavci 0-1 เอ็นเคโอซีเยค 2
21:30 เอ็นเค ดูโกพอลเจ 2-2 ไฮจ์ดุ๊คสปลิท 2
21:30 Kustosija 1-2 NK Orijent Rijeka
22:59 เฮชเอ็นเคซิเบนิค 2-0 ดราโกโวลแยค
22:59 เมดิมัวร์เย่ 3-0 เฮชเอ็นเคซิบาเลีย
Poland Division 4
21:00 Ruch Zdzieszowice 3-2 เอ็มเคเอส คลูชบ็อค
22:00 รุช ซอร์ซอฟ 1-0 ซาเกลบี้ ลูบิน บี
Kosovo Superliga
21:00 KF Gunilla Hei 1-0 KF Ballkani
21:00 KF Llapi 2-2 เดริต้า จิลาน
21:00 เคเอฟ เทรปคา 89 0-1 พริสตีนา
Ukraine Women Division
21:00 Zhilstroy Kharkov (ญ) 4-0 ยาทรานเบซิส (ญ)
Serbia Srpska Liga
21:00 FK Brodarac 1-2 FK TEK Sloga
Ukraine Regional League
21:05 FK Mal 0-3 FC Olympia Savyntsi
21:05 ODEK Orzhiv 5-1 Zvyagel Novograd Volynskiy
เปอร์เซีย คัพ
21:30 โอลิมปิก ซาราเยโว 2-1 FK Radnik Hadzici
21:30 Nk Orasje 0-4 โบแรกซ์ บันจา ลูกา
21:30 FK Tekstilac 0-3 เอฟเค เซลเยซนิการ์
21:30 Bratstvo Gracanica 2-3 เอฟเค เวเลซ
21:30 กอชค์ กาเบลา 1-1 รัดนิก บิเยลจิน่า
21:30 Jedinstvo Bihac 1-2 มลาดอสต์ โดโบจ์ คาคานจ์
21:30 Rudar Kakanj 3-0 เอ็นเค เซลิก
21:30 Kozara Gradiska 1-1 สโลโบดา
21:30 เอฟเค ครูปา 0-0 เอฟเคทุซลา ซิตี้
21:30 Sloga Ljubuski 2-4 เอฟเค ซาราเยโว
21:30 เอฟเค โมดริกา 0-3 เอฟเคสวิเจซด้า
21:30 Poole wall 1-1 เอ็นเค ทราฟนิค
21:30 Rudar Prijedor 4-1 เอฟเค สลาวิย่า
21:30 Zvijezda Gradacac 0-4 เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์
21:30 เอฟเค บูดัคโนส ปอดโกริก้า 1-1 เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค
21:30 Skugliko 0-10 NK TOSK Tesanj
Sweden Folksam U21 Superettan Norra
21:30 อัตซิคเท็นส์ บีเค (ยู 21) 3-2 เฮลซิงบอร์ก (ยู 21)
Croatia Regional League
21:30 ปริมอเรค 3-3 เอ็นเคเนเรวานนัค โซปูเซน
22:00 เอ็นเค เบเดม อิวานโกโว 1-4 NK Marsonia 1909
22:00 Dakovo Croatia 1-0 Vuteks Sloga
Spanish Bizkaia-Tercera Division
22:00 เรอัล ซาราโกซ่า 2 2-1 CD Cuarte Industrial
22:30 Atletico Ibanes 4-0 ลา โรด้า ซีเอฟ
22:59 CF Calamocha 2-2 CD Binefar
00:00 CF Illueca 2-2 เอสดี ทาราซอนนา
00:30 Quintanar Del Rey 3-1 Villacanas
00:30 ซีดี บาสโคเนีย 1-2 ซีดี วิคตอเรีย(สเปน)
00:30 เอสซีดี ดูรานโก้ 1-0 JD Somorrostro
00:30 โทโลซา 2-1 ซีดี อริซนาบาร์รา
00:45 เอสดี เกอร์นิกา 1-0 เรอัล โซเซียดัด ซี
01:00 เอสดี เบียไซน์ 2-1 ปาเซ เคอี
01:00 อูเตโบ เอฟซี 1-1 เบลล์บริดเจท
01:00 วิลลานูว่า ซีเอฟ 0-2 ซีดี ซารีเนนา
01:00 CD Azuqueca 2-2 ยูบี คอนเควนเซ่
01:00 CD Tarancon 0-0 CD Pedroneras
01:00 SD Balmaseda FC 0-1 โปรตุเกตเรเต้
01:00 ซีดี ซานตูนซี่ 2-1 Sodupe UC
01:00 เซสต้าโอ 3-0 เอสดี ดิวส์โต
01:00 Urduliz FT 0-2 ซานทูซู เอฟซี
01:00 CD Valdefierro 0-1 SD Borja
01:00 CS Puertollano 1-0 UD Almansa
01:00 เอดี อัลมูร์เดวา 0-3 เตรูเอล
01:00 Barbastro 0-1 เบรีย
01:00 ซีดี ลากุล โอแนค 2-1 ซีดี ซาน อิคนาซิโอ
01:30 ยูดี ฟราก้า 2-2 CD Robres
01:30 โตเลโด 3-0 CD Torrijos
01:30 ทามาร์ริตเตอร์ 1-0 ซีเอ มอนซอน
02:00 CD อิเยร์กาส 2-1 อัลบาเซเต้ 2
02:00 Almagro CF 2-1 CD Madridejos
Poland Division 2
22:00 Lech II Poznan 0-3 Gornik Polkowice
Latvian Higher League
22:00 ริก้า เอฟซี 0-0 เอฟเค เวนต์สปิลส์
Slovenia U19
22:00 ดอมซาเล่ (ยู 19) 3-0 เอ็นเค บราโว (ยู 19)
Finland Kolmonen
22:00 อาร์ไอพีเอส ริฮิมากิ 4-0 เอฟซี คุไซซิ
22:59 เคพีเอส 0-4 Nykarleby IK
23:45 คิงส์ คัวปิโอ 3-4 เอสซี ริเว่อร์บอล
00:15 แอตแลนติส 2 1-2 คลับ ลาติโน เอสปัญนอล
Womens Norwegian Tippeligaen
22:15 ลิน (ญ) 2-3 อโวลเนส (ญ)
22:30 ทรอนเฮมส์ (ญ) 0-3 เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ)
00:00 สตาเบ็ค (ญ) 2-0 โคลบอทน์ (ญ)
Qatar League Division 2
22:15 อัล คูไรติอัต 4-1 Al Bidda SC
22:15 Al Muaidar Club 2-2 อัล ชามาล
22:15 อัล มาร์คไฮยา 2-4 อัล-เมไซเมียร์ เอสซี
00:30 Russell City 4-0 Al Nasa(QAT)
Saudi Arabia Division 2
22:20 Al-Thuqbah 1-1 อัล คาลีจ
22:30 อัล-คาว์แคบ 2-1 Al-Taqdom
22:55 Al-Ameade 1-0 อัล ทาย
23:05 อัล-ราเบีย จิดดาห์ 1-2 นาจราน
23:05 อัล อันซาร์ 0-1 Al Bukayriyah
Kuwait 1st Division League
22:25 Alfa Hassir 0-2 อัล ซาลิบิคัท
22:25 Al Gela 1-2 ไคตัน
Sweden Womans Cupen
22:30 Dosjobro IF (w) 0-5 เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ)
22:59 ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ) 0-4 คอปพราเบริกร์ โกเตนเบิร์ก (ญ)
23:30 ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) 0-1 ลิงโคปิ้ง (ญ)
23:45 จิเท็กส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) 0-1 วิทสโจ จีไอเค (ญ)
00:00 วาสเทราสบีเค30 (ญ) 1-4 โอเรโบร (ญ)
00:00 คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค (ญ) 1-3 ไอเค อุปซาลา (ญ)
00:00 ทีเลโซ FF(W) 2-3 เอไอเคโซลน่า (ญ)
00:00 โมรอน บีเค (ญ) 1-2 ปิเทีย ไอเอฟ (ญ)
00:00 Asarums IF FK (w) 3-4 แวคโจ เอฟเอฟ (ญ)
00:00 บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) 0-1 เยอร์การ์เด้น (ญ)
00:00 Ravasens IK Karlskoga (w) 0-1 มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ)
00:00 ไอเอสฮาลเมีย(ญ) 1-1 IF Limhamn Bunkeflo Women
00:30 Kovland IF (w) 2-6 ยูเมีย ไอเค (ญ)
00:30 Goteborgs DFF (w) 1-5 คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ)
01:00 อัลวัสโจเอไอเคเอฟเอฟ (ญ) 0-2 เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ)
ลิทัวเนีย คัพ
22:30 บันก้า การ์ซได 2-0 เอฟเค ปาลังกา
Bahrain Division 2
22:30 อัล อิติฮัด (บาห์เรน) 0-2 คาลาลี
22:30 เมลคิยา 1-0 อิซ่า ทาวน์
Brazil Campeonato Paulista Youth
22:45 โนวา ซิดาเด(ยู 20) 1-1 เซอราโน อาร์เจ (ยู 20)
22:45 เซา กอนซาโล (ยู 20) 0-2 Serra Macaense U20
22:45 แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ (ยู 20) 0-0 ดูคูว์เดอ คาเซียส์อาร์เจ (ยู 20)
22:55 อังกรา ดอส เรอิส อาร์เจ (ยู 20) 1-1 Barra da Tijuca U20
01:00 เซาเปาโล(เยาวชน) 2-0 พัลไมรัส (เยาวชน)
Poland Ekstraklasa
22:59 วิสล่า พล็อค 1-0 ลีเกีย วอร์ซอว์
ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
22:59 เทปลิเซ่ 2-0 มลาด้า โบเลสลาฟ
สโลวาเกีย ลิกา 1
22:59 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 0-0 เอฟเค เซนิก้า
Estonia Meistri Liiga
22:59 ทรานส์ นาร์ว่า 3-2 ทาร์ตู เจเค มัก
22:59 เอฟซี มาร์ดู 2-4 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์
23:30 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 2-1 เลวาเดีย ทัลลินน์
Estonia Teine Liiga
22:59 ปาร์นู เจเค 0-0 โวรู เจเค
Denmark U21
22:59 สโคลจ์ ยู21 11-0 สโคฟลุนเด้ ยู21
Mali Premiere Division
22:59 Monrovia Black Star 0-0 ยูเอสซี คิตะ
22:59 Onze Createurs 0-1 สตาด มาเลียน เดอ บามาโก
01:30 AS Police 0-2 เรอัล บามาโก
Denmark Youth U17
23:15 ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17) 4-6 มิดทิลแลนด์(ยู 17)
Czech Womens Bundesliga
23:30 สปาร์ตา ปราก (ญ) 4-0 สโลวาน ลิเบเรก(ญ)
Uruguay U19 League
23:30 CA Progreso U19 3-0 เอล ตันเก้ ซิสลี่ย์ (ยู 19)
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
23:45 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ 6-4 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์
02:15 ฟีลเคียร์ 3-1 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
23:55 คลับบรูซ 0-0 กาลาตาซาราย
23:55 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส 2-2 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
02:00 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 3-0 เรอัล มาดริด
02:00 บาเยิร์น มิวนิค 3-0 เซอร์เวน่า ซเวซด้า
02:00 ดินาโม ซาเกร็บ 4-0 อตาลันต้า
02:00 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 0-3 แมนเชสเตอร์ ซิตี้
02:00 แอตเลติโก้ มาดริด 2-2 ยูเวนตุส
02:00 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน 1-2 โลโคโมทีฟ มอสโก
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
00:00 ฮูเอสก้า 0-1 อัลบาเซเต้
00:00 ซีดี ลูโก้ 2-2 พอนเฟร์ราดิน่า
00:00 ฟูเอนลาบราดา เลื่อน เรอัล ซาราโกซ่า
00:00 ฟูเอนลาบราดา เลื่อน เรอัล ซาราโกซ่า
02:00 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 3-3 นูมานเซีย
โปแลนด์ ลิกา 1
00:00 โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ 1-0 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า
00:00 สตอล เมียเลช 1-2 จีเคเอส ทิคี
00:30 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 2-1 เมียดิซ เลกนิก้า
01:00 วอร์ต้า พอซแนน 3-0 ออด้าโอพอล
Guatemala Liga Nacional
00:00 ซิเคียนาเล่เอฟซี 2-2 คลับ เซลาจู เอ็มซี
01:00 ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า 1-0 ซีเอสดี มูนิชิปัล
04:30 เดปอร์ติโว ซานาราเต้ 2-1 เดปอร์ติโว อิซทาปา
07:00 โคบาน อิมเพเรียล 3-0 ซีดี มาลากาเตโก
09:00 คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส 4-2 เดปอร์ติโวมีชโก
Austrian 3.Liga
00:00 เอสซี ชวาส 2-2 เอสวีจี ไรชีเนา
Botswana Premier League
00:00 Extension Gunners 1-0 Miscellaneous
Germany Landespokal
00:00 Tus Marienborn 3-2 FC Speyer
00:30 SC Hardt 2-3 Bocholt FC
00:30 FC Metternich 0-8 รอท-ไวส์ โคเบลนซ์
00:30 FSG Ehrang-Pfalzel 4-2 SG Arzfeld
Iceland U19 League
00:00 เคอาร์/เควี(ยู 19) 3-4 เบรย์ดาบลิค ยูบีเค (ยู 19)
03:00 Fram U19 4-2 Grotta Kria U19
Faroe Islands Formuladeildin
01:00 นซี ลูนาวิค 0-1 เคไอ แคร๊กสวิก
Brazil Youth
01:00 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) 2-1 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน)
01:00 อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) 3-0 วิตอเรียซัลวาดอร์(เยาวชน)
01:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) 1-2 ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน)
01:00 กอริติบ้า พีอาร์ (เยาวชน) 0-1 วาสโก ดา กามา (ยู 20)
02:00 ซานโตส(เยาวชน) 2-0 เกรมิโอ้ (เยาวชน)
05:00 ครูไซโร่ (เยาวชน) 2-2 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน)
BRA SPC
01:00 แอตทิเบีย 2-0 เตาบาแต
01:00 อีซีเซา เบอร์นาร์โด/เอสพี 0-1 เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี
01:00 นาซีอองนัล เอสพี 0-3 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า
01:00 ซานโต อังเดร 0-0 โคเมอเชียล-เอสพี
01:00 เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี 2-0 ริโอ คลาโร่
06:00 มิราสโซล 3-1 อา โซ ซานต้า เอสพี
06:00 อินเตอร์ เด ลีเมย์รา 1-0 ยูเวนตุส -เอสพี
06:00 ลิเนนเซ่(บราซิล) 0-0 เซา คาเอตาโน่
Switzerland Division 1 Women
01:00 กราสฮ็อปเปอร์ (ญ) 1-2 เอฟซี ซูริค (ญ)
Brazil L
01:00 อเมริกา อาร์เจ 1-1 บองซูเซสโซ่
01:00 อังกรา ดอส เรอิส อาร์เจ 2-1 Barra da Tijuca
01:00 ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ 5-1 อิตาโบไร อาร์เจ
01:00 กอนกาเลนส์ 1-3 แคมโพสอาร์เจ
01:00 กอยทาคาซ อาร์เจ 3-0 ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่ (อาร์เจ)
01:00 Nova Cidade 1-0 Serrano BA
01:00 โอลาเรีย 1-2 ติเกรส์ บราซิล
01:00 เซา กอนซาโล 0-1 Serra Macaense
01:00 แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ 4-1 ดูคูว์ เดอ คาเซียส์
Switzerland - 2.Liga
01:00 ลาโชฟอนด์ 2-1 Olympique de Geneve FC
01:00 แกรนด์ แลนซี 3-3 US Terre Sainte
01:00 บาเดน 1-1 Bassecourt
01:00 โวห์เลน 3-2 SV Muttenz
อิตาลี C1
01:30 อาเรสโซ่ 1-2 ยูเวนตุส(ยู 23)
Brazil U20 Cup
01:30 มองเต กรีสโต อีซี(ยู 20) 0-1 Uniao Inhumas U20
01:30 Canedense U20 1-0 Abadia U20
Brazil Copa Verde
01:30 บรากันติโน พีเอ 1-1 เอสซี เปซานดู (พีเอ)
05:00 โกยาส 1-0 คุยอาบา
England Southern Premier League
01:45 ติเวอร์ตัน ทาวน์ 1-0 เมอร์ธีร์ทาวน์
Scotland Bells Challenge Cup
01:45 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 0-1 Glasgow Rangers U21
England Ryman(Isthmian) League
01:45 เกรย์ส แอธเลติก 3-1 Tilbury
England Womens Southern Premier League
01:45 ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ญ) 0-6 วัดฟอร์ด (ญ)
Northern League Challenge Cup
01:45 วอคโซป ทาวน์ 4-1 วิสเบค ทาวน์
Northern Ireland Reserve League
01:45 โคเลอไรน์(สำรอง) 2-4 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด(สำรอง)
01:45 เกล็นนาโวน(สำรอง) 3-4 ครูซาเดอร์ส(สำรอง)
01:45 เกล็นโตรัน(สำรอง) เลื่อน ลินฟีลด์(สำรอง)
Ireland Leinster Senior League
01:45 มาลาไฮด์ ยูไนเต็ด 1-1 ลิฟฟีย์ เพลียส์
01:45 เซนต์ มอชแทส 2-2 บลูเบล ยูไนเต็ด
02:00 นิวบริดจ์ ทาวน์ 1-1 Wayside Celtic
England County League
01:45 Runcorn Town 1-3 Charnock Richard
อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
02:00 ซีเอยูเวนตูเด้ 1-2 คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่
02:00 สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ 1-1 ซีเอ ริเวอร์เพลท
05:00 เซอร์โร ลาร์โก 1-4 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ
06:00 แรมปรา จูเนียร์ 1-2 ซีเอ เพนาโรล
คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น
02:00 เอดี กรีเชีย 2-2 เฮเรดิอาโน
04:00 คอสตาริกา ยูนิเวอร์ซิตี้ 1-1 เอดี ซาน คาร์ลอส
07:00 กัวดาลูเป เอฟซี 2-4 ซานโตส เด กัวปิเลส
Scotland Womens Premier League
02:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) 0-2 กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ)
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 1
02:30 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) 4-1 วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล (ยู 19)
Colombia Copa Mustang B
02:30 ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี 0-0 เวลเลดูปา เอฟซี
03:00 บาแรนคิลล่า เอฟซี 1-1 Expreso Rojo
07:30 โบญาก้า ซิโค 1-0 เรอัล ซานตานเดร์
Venezuela Cup
02:30 เดปอร์ติโบ เปตาเร่เอฟซี 0-3 คาราคาส เอฟซี
03:00 แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา 1-1 เอสตูเดียนเตส เด การากัส เอสซี
03:00 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา 6-1 แกรนด์ วาเลนเซีย เอฟซี
03:00 เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี 4-2 แอตเลติโก้ เอลวิเกีย
03:00 การาโบโบ เอฟซี 3-1 ซีแอ เฟอเรียล
03:00 ลาล่าเอฟซี 2-2 อัลกอสตูร่า เอฟซี
03:00 ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี 0-3 ทรูจิลลานอส
03:00 เดปอร์ตีโบ ลาร่า 1-0 ลาเนรอส เดอ กวานาเร เอฟซี
04:00 โมนาคัส เอสซี 6-1 Dynamo Puerto FC
04:00 อารากัว เอฟซี 0-1 ยารากุยเอฟซี
05:00 เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า 1-1 รอยัลฟูเอนเตลา
06:05 ซาโมร่า บารินาส 1-1 ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส
06:30 มิเนรอสเดอกัวยาน่า 2-0 Fundacion AIFI
Nicaragua Cup
04:00 ยูเวนตุส มานากัว 0-1 เรอัล เอสเทล
Argentinian Cup
04:10 ทัลเลเรส กอร์โดบา 0-0 บานฟิลด์
07:10 โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า 0-1 ริเวอร์เพลท
Honduras Liga Nacional
04:30 มาราธอน 0-0 เรอัลโซเซียดัดโทเคา
04:30 ซี.ดี. รีล เด มินัส 1-0 ซีดี วิด้า
08:00 ซีดี โมตากัว 2-1 ฮอนดูรัส โปรเกสโซ
08:40 โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม 1-1 เรอัล ซีดี เอสปานา
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น
04:30 Jocoro FC 1-0 Once Municipal
04:30 มูนิซิพาล ลิเมโน่ 0-1 CD El Vencedor
04:30 ซีดี อากีลา 1-0 Independiente San Vicente
08:00 ซีดี ซอนโซนาเต 2-1 ซีดี ชาลาเตนังโก
08:15 ซานต้า เทคล่า 3-1 ซีดี ฟาส
08:30 เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน 1-2 อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์
Canadian Premier League
04:30 HFX Wanderers FC 1-1 Forge FC
Brazil women's League
05:00 แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) 0-4 เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ)
Paraguay Cup
05:45 กัวรานี อาซุนซิยง 5-0 Sol de America Pastoreo
El Salvador Reserves League
05:55 CD Sonsonate Reserves เลื่อน AD Chalatenago Reserves
05:55 เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน เลื่อน Alianza FC San Salvador Reserves
USL Division 1
06:00 ออตตาวา ฟิวรี 1-0 เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์
06:30 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 3-1 ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่
06:30 Bethlehem Steel 5-2 Loudoun United
07:00 เซนต์ หลุยส์ ไลอ้อนส์ เอฟซี 2-0 นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี
09:30 เฟรสโน เอฟซี 5-0 ริโอแกรนด์วัลเล่ย์
South America Woman U19 Championship
06:00 Peru U19(w) 0-4 Venezuela (w) U19
08:00 Ecuador U19(w) 1-1 Colombia U19(w)
Brazil Santa Catarina Cup
06:10 แอตเลติโก้ ทูบาเรา เอสซี 2-2 อาไว เอฟซี เอสซี
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
06:30 เอฟซี ซินซินเนติ 0-2 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
09:35 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 0-0 เอฟซี ดัลลัส
09:40 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส 0-2 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส
แคนาดา แชมเปี้ยนชิพ
06:30 มอนทรีออล อิมแพ็ค 1-0 โตรอนโต้ เอฟซี
Ecuador Cup
07:15 แอลดียู กีโต้ 0-0 โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส
โคปา ซูดาเมริกาน่า
07:30 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 0-2 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล
บราซิล คัพ
07:30 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 1-2 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
USA Womens Professional Soccer League
09:00 ซีแอตเติล เรน (ญ) เลื่อน ยูทาห์ รอยัล (ญ)
09:00 ซีแอตเติล เรน (ญ) เลื่อน ยูทาห์ รอยัล (ญ)
Mexico Liga MX Femenil
09:00 ตีฮัวนา (ญ) 4-1 โมนาร์คัส โมเรเลีย(ญ)