2K Shares

บ้านผลบอล ทีเด็ดบอล วิเคราะห์บอล ที่แม่นยำโดยเซียนชั้นนำพร้อมราคาบอลที่ One2Ball

One2Ball.com คือ เว็บผลบอลสด รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์ ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ วิเคราะห์บอลทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตามราคาบอลวันนี้ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ONE2GOAL
ทีเด็ดบอลสเต็ป

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 19-11-2018

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป สโลวาเกีย
รอง 0.25 (UEFA NL 02:45)
FYR มาซิโดเนีย
ต่อ 2.5/3 (UEFA NL 02:45)
คาซัคสถาน
รอง 0.5/1 (UEFA NL 00:00)
กาตาร์
รอง 0.5 (INTERF 01:30)
นอร์เวย์
ต่อ 0.5/1 (UEFA NL 02:45)
อันดอร์รา
รอง 0.5 (UEFA NL 00:00)
เนเธอร์แลนด์
รอง 0.5 (UEFA NL 02:45)
เดนมาร์ก
ต่อ 0.5/1 (UEFA NL 02:45)
กาตาร์
รอง 0.5 (INTERF 01:30)
เต็ง กาตาร์
รอง 0.5 (INTERF 01:30)
นอร์เวย์
ต่อ 0.5/1 (UEFA NL 02:45)
อันดอร์รา
รอง 0.5 (UEFA NL 00:00)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 19-11-2018

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง อัลเมเรีย
รอง 0.25 (SPA D2 03:00)
มอนเตเนโกร(U19)
รอง 1/1.5 (UEFA U19 16:00)
ไซปรัส(U19)
รอง 0.5 (UEFA U19 16:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ เซียน ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
60025
มานุศักดิ์ รุ่งเรืองกิจ 18 13/2/3 49.5 WWWDWWWDlW นอร์เวย์
2
24237
farunk1234 18 14/0/4 48 LWWWLWWWWW ลัตเวีย
3
37109
Theera Jitdumrong 18 13/1/4 45 lWWDWWWlWw เดนมาร์ก
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ เซียน ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
62907
ทีเด็ด เข้าเต็ม 2/18 15 (18) 500.00
LLWLL
LWLLW
LWLLW
จอร์เจีย
ลัตเวีย
เยอรมนี
เดนมาร์ก
นอร์เวย์
2
35486 star
Nawapon Poonlap 1/18 15 (18) 500.00
WWWlW
LwWLW
lDWlL
-
-
-
-
-
3
62572
กุ้ง ผลน้ำอ้อม 1/18 15 (18) 500.00
WWLWD
WLLWl
LWWWD
จอร์เจีย
สโลวาเกีย
เดนมาร์ก
ไซปรัส
บัลแกเรีย
TDEDSIAM
iOS-One2Ball
Android-One2Ball

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

ONE2GOAL

ข่าวฟุตบอล

มิลานส่ง”โบนาเวนตูร่า”ผ่าเข่าเมกาพักทั้งซีซั่นเรียบร้อย

มิลานส่ง”โบนาเวนตูร่า”ผ่าเข่าเมกาพักทั้งซีซั่นเรียบร้อย

ข่าวร้ายสำหรับแฟนบอลเอซี มิลาน เมื่อรายงานข่าวล่าสุดระบุ จาโคโม่ โบนาเวนตูร่า เตรียมปิดเทอมยาวพักแข้งทั้งซีซั่น หลั...

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ONE2GOAL

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันจันทร์ที่ 19 พฤศจิกายน 2561
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
กระชับมิตรทีมชาติ
17:00 อาร์เมเนีย ยู19 เยอรมนี (ยู 19) 2.5/3 ต่อเยอรมนี (ยู 19) $$$
18:35 จีน ยู21 เม็กซิโก ยู 21 1 ต่อเม็กซิโก ยู 21 $$$
19:00 บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ยู 21) อาเซอร์ไบจาน(ยู 21) 1/1.5 - 5 รองอาเซอร์ไบจาน(ยู 21) $$$
20:30 อิตาลี ยู19 สโลวะเกีย(ยู 19) 1/1.5 ต่ออิตาลี ยู19 $$$
00:00 สาธารณรัฐเช็ก(ยู 20) สวิสเซอร์แลนด์ ยู20 ปป - 10 รองสวิสเซอร์แลนด์ ยู20 $$$
00:30 เยอรมนี(ยู 21) อิตาลี(U21) ปป - 5 รองอิตาลี(U21) $$$
01:00 แอลเบเนีย(ยู 21) มอลตา(ยู 21) 1 - 5 ต่อแอลเบเนีย(ยู 21) $$$
01:30 กาตาร์ ไอซ์แลนด์ 0.5 - 10 รองกาตาร์ $$$
02:00 อังกฤษ(ยู 20) เยอรมัน ยู20 ปป - 5 รองเยอรมัน ยู20 $$$
03:00 ฝรั่งเศส (ยู 21) สเปน(ยู 21) ลบสิบ สเปน(ยู 21) $$$
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป
16:00 มอนเตเนโก ยู19 รัสเซีย(ยู 19) 1/1.5 - 5 รองมอนเตเนโก ยู19 $$$
16:00 ลัตเวีย ยู19 ไซปรัส(ยู 19) 0.5 - 5 รองไซปรัส(ยู 19) $$$
ยูฟ่าเนชันส์ลีก
00:00 จอร์เจีย คาซัคสถาน 0.5/1 - 10 รองคาซัคสถาน $$$
00:00 อันดอร์รา ลัตเวีย 0.5 - 5 รองอันดอร์รา $$$
02:45 เยอรมนี เนเธอร์แลนด์ 0.5 - 10 รองเนเธอร์แลนด์ $$$
02:45 สาธารณรัฐเช็ก สโลวาเกีย ปป - 5 รองสโลวาเกีย $$$
02:45 เดนมาร์ก ไอร์แลนด์ 0.5/1 ต่อเดนมาร์ก $$$
02:45 ไซปรัส นอร์เวย์ 0.5/1 ต่อนอร์เวย์ $$$
02:45 บัลแกเรีย สโลวีเนีย 0.5/1 - 5 ต่อบัลแกเรีย $$$
02:45 FYR มาซิโดเนีย ยิบรอลตาร์ 2.5/3 ต่อFYR มาซิโดเนีย $$$$
02:45 ลิกเตนสไตน์ อารเมเนีย 1.5 - 10 ต่ออารเมเนีย $$$
อิตาลี C1A
02:45 อาเรสโซ่ คาร์ราเรเซ่ ปป - 5 รองคาร์ราเรเซ่ $$$
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
03:00 อัลเมเรีย เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า เสมอ ต่อเดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า $$$
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
03:00 เดปอร์ตีโบ โมรอน ซานตา มาริน่า ปป ต่อเดปอร์ตีโบ โมรอน $$$
03:00 นูเอว่า ชิคาโก้ อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ ปป ต่อนูเอว่า ชิคาโก้ $$$
บราซิล ซีรี่เอ
05:00 ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) ซิเอร่า 0.5 - 10 รองซิเอร่า $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันอาทิตย์ที่ 18 พฤศจิกายน 2561
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
Japanese League Division 3
12:00 เอฟซีโตเกียว (ยู 23) 1-0 โยโกฮามา เอสซีซี
17:00 เธสปา คูซัทสึ 1-0 กิระวันสึ คิตะคิวชู
Australia Womens A-League
12:00 บริสแบน โรว์(ญ) 0-1 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด (ญ)
Hong Kong First Division League
12:30 Flower 2-3 Central Western District RSA
14:30 Tai Chung FC 3-0 อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ
HongKong 2 Division League
12:30 Sham Shui Po 0-1 ฟู มูน เอฟซี
12:30 กุ๊นถอง 1-1 ลักกี้ ไมล์ เอฟซี
12:30 หว่านไจ๋ 2-2 North District FC
14:30 Yau Tsim Mong 1-0 ถั่ง ซิง เอฟซี
17:30 เซา โฮเซ เอพี 1-1 Kwong Wah AA
19:30 Tuen Mun Football Team 4-0 ซันไห่
Brunei Super League
15:00 Setia Perdana FC 1-3 Lun Bawang
South Africa Reserve League
15:00 Cape Town City FC Reserves 3-2 Chippa United Reserves
15:00 Baroka FC Reserves 1-2 Polokwane City Reserves
17:00 Free State Stars Reserves 1-2 Bloem Celtic Reserves
19:20 Kaizer Chiefs Reserves 0-1 Orlando Pirates Reserves
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
15:30 พีเอสไอเอส เซมารัง 3-0 เปอร์ซิบ บันดุง
18:30 บาหลี ยูไนเต็ด 2-5 เปอร์เซบายา สุราบายา
Serbia Srpska Liga
15:50 FK Graficar Beograd 6-1 GSP Polet
15:52 FK Kabel Novi Sad 2-0 FK Crvena Zvezda NS
16:55 Hajduk Beograd 10-0 Stepojevac Vaga
16:55 FK SFS Borac 1-2 จาโกดิน่า
18:55 FK Moravac Mrstane 1-3 OFK Sindelic
18:55 FK ซเมเดเลโว 2-1 Proleter Mihajlovac
18:55 FK Dubocica 1-0 FK Zaplanjac
Romania - Liga 2 Seria
16:00 Sportul Snagov 0-0 ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์
18:00 UTA Arad 1-2 เอสซีเอ็มปีเตสติ
Czech Group D League
16:00 Meteor Praha 2-1 Tatran Rakovnik
Romania Liga 1 Women
16:10 CSS Targoviste (w) 1-5 Independenta Baia Mare (w)
Turkey Bayanlar 1. Ligi
16:30 Besiktas (w) 1-1 โคเนค เบล (ญ)
17:00 Fatih Vatan Spor (w) 3-2 Hakkarigucu SK Women
Germany Landespokal
16:30 Anadoluspor Berlin 1-9 SC Staaken
19:00 ทูคิเยมสปอร์ เบอร์ลิน 0-4 บีเอฟซี ไดนาโม
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
16:35 บัลโดซิ คาร์โลวีวารี 1-1 จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ
กระชับมิตร (สโมสร)
16:35 คาราบัค 0-1 สแตนดาร์ด ซัมเควียท
18:00 ดินาโม เคียฟ 3-0 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค
19:00 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 2-1 ชาลเก้ 04
20:00 ปาโพส 4-2 เออีเอล ลิมาสซอล
00:00 เอฟซี อูฟา 1-1 คาราบัค/ดีนาโม ริก้า
Georgia U19 League
16:50 ดีลา กอริ(ยู19) 0-0 Wit Georgia Tbilisi U19
16:50 Shukura Kobuleti U19 0-3 ตอร์ปิโด คูไตซี่(ยู19)
16:50 Sioni Bolnisi U19 1-4 FC Rustavi U19
รัสเซีย ดิวิชั่น 1
17:00 ซิเบียร์ 1-1 เอสเคเอ อิเนอจิย่า
17:00 โรเตอร์ โวลโกกราด 0-0 ทอมสค์
18:00 เอฟซี โอลิมปิเยทส์ 1-0 สปาร์ตัก ตัมบอฟ
18:00 เอฟเค คิมกี้ 0-0 เอฟเค โซชิ
18:00 สปาร์ตัก มอสโก 2 1-4 ชินนิค ยาโรสลาฟ
19:00 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 1-2 มอร์โด้เวีย ซารานสค์
20:00 ตอร์ปิโด อาร์มาเวียร์ 1-0 เอฟเค ทิวเมน
21:00 บัลติก้า 2-0 เชอตาโนโว มอสโก
21:00 เฟเคิล 3-2 อแวนการ์ด คุร์สค์
22:59 ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก 0-1 ลุช เอเนอร์จีย่า
SVK U19 A
17:00 เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19) 1-2 ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19)
Poland Womans League
17:00 เบียล่า พอดลาสก้า (ญ) 0-5 จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ)
17:00 คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) 1-0 AZS UJ Krakow Women
17:00 MKS Olimpia Szczecin (w) 0-0 เอแซดเอส วรูคลาว (ญ)
18:10 Polonia Pozna Women's 1-1 TS Mitech Zywiec Women
19:15 GKS Katowice Women 1-3 เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ)
19:30 ยูเคเอสลอดซ์ (ญ) 0-1 เอแซดเอส วาลบ์จิก (ญ)
Germany Bundesliga II Women
17:00 FFC Turbine Potsdam II (w) 2-1 เอสวี เม็พเพ่น (ญ)
20:00 เอสจีเอส เอสเซน สมัครเล่น(ญ) 2-1 BV Cloppenburg Women
20:00 ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) 3-0 เอฟเอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 2(ญ)
Greece Super League Women
17:00 Aris Salonika (w) 2-1 AE Glyfadas (w)
Turkiye Lig3
17:00 กูมัสฮาเนสสปอร์ 2-2 อันคารา เดไมสปอร์
17:00 คาห์รามานมาราสส์สปอร์ 0-2 Kirklarelispor
17:00 Sivas Dort Eylul Belediyespor 1-4 Zonguldak
17:30 ฮาเซทเทเป้ 6-1 Bayrampasaspor
17:30 ซาคาร์ยาสปอร์ 6-0 กาเซียนเทปสปอร์
17:30 Sancaktepe Belediye Spor 2-0 อียูบสปอร์
17:30 Sariyer 1-1 ซัมซั่นสปอร์
17:30 Usakspor 0-2 คาสทาโมนุสปอร์
17:30 เฟธิเยสปอร์ 2-1 Bugsasspor
17:30 คารากูมรัค 4-2 ซานลิอูร์ฟาสปอร์
17:30 เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ 2-2 Manisa BB Spor
17:30 ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู 0-2 คอนยา เซเคอร์สปอร์
Turkey 3. Ligi B
17:00 นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ 2-2 Batman Petrolspor
17:00 Artvin Hopaspor 0-1 Duzyurtspor
17:00 Karaman Belediyesi Spor 2-0 เก็บเซสสปอร์
17:00 ทับซอน คาราเดน 1-0 บูคาสปอร์
17:30 อลิเบย์คอยสปอร์ 3-2 พาซาสปอร์
17:30 Yeni Altindag BS 1-0 Kizilcabolukspor
17:30 ดัคซีสปอร์ 0-1 Sultanbeyli
17:30 Kirsehir Koyhizmetleri 3-2 Osmaniyespor
17:30 Corum Belediyespor 1-2 โคแคลิสปอร์
17:30 โกลคุคสปอร์ 2-1 24 Erzincanspor
17:30 Bursa Niluferspor AS 1-0 Yeni Diyarbakirspor
Poland Division 4
17:05 Lechia Tomaszow Mazowiecki 0-2 Sokol Aleksandrow Lodzki
18:00 Baltyk Koszalin 0-1 Sokol Kleczew
18:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ บี 4-0 Ruch Wysokie Mazowieckie
19:00 Radunia Stezyca 0-5 Lech II Poznan
20:00 Spartakus Daleszyce 2-1 Czarni Polaniec
22:00 สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ 0-0 โอลิเปีย ซามโบรฟว์
Spanish Bizkaia-Tercera Division
17:15 ซีดี ซานตูนซี่ 2-1 Bermeo
17:30 เรอัล ซาราโกซ่า 2 1-0 CD Robres
17:30 อลาเบส 2 5-1 Santutxu
17:30 Alcobendas Sport 2-0 เลกาเนส บี
17:45 Grama 3-0 เอฟซี แซนต์โปเอีย
18:00 โคเรีย CF 0-2 กอร์โดบา บี
18:00 เอซิจา 0-2 ซีดี เตรรา
18:00 ลา ยูเนียน 0-1 ลา โฮย่า ลอร์ก้า
18:00 ลอร์ก้า 0-2 เอฟซี คาร์ตาจีนา บี
18:00 อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี 2-1 อคูลัส CF
18:00 CD Montijo 3-1 EMD Aceuchal
18:00 CD Varea 0-0 ออร์ฟาโร
18:00 La Roda CF 0-0 ซีพี บียาร์โลเบลโด
18:00 ซีดี ลีอัลตัดท์ 0-0 คลับ เซียโร
18:00 FC Rinconeda Polanco 2-2 SD Laredo
18:00 Real Sociedad C 3-0 Ordizia KE
18:00 ซาโมรา ซีเอฟ 3-0 เบโรรีล บูปันซา
19:00 Atletico Tacoronte 1-1 UD Ibarra
19:00 คลับ มาริโน่ 2-4 CD Santa Ursula
19:00 ยูดี ซาน เฟอร์นันโด 4-1 CD Union Puerto
21:45 Madalena de Morcin 0-1 San Claudio
21:45 ซีดี ทุยล่าร์ 1-1 CD Mosconia
22:00 ซีเอฟโซลเลอร์ 2-0 คอนสตานเซีย
22:00 ทามาร์ริตเตอร์ 3-0 เอดี ซาบินานิโก้
22:00 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 4-3 Barreda Balompie
Spanish Segunda Division B
17:30 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 2 1-1 ลาส พัลมาส แอตเลติโก้
17:30 เซบีย่า แอตเลติโก 2-3 Atletico Malagueno
18:00 บูร์โกส ซีเอฟ 0-1 ซาลามังก้า
18:00 เซลต้า บีโก้ บี 0-0 บายาโดลิด 2
18:00 ฟูเอนลาบราดา 2-0 CDA นาวาลคาร์เนโล
18:00 ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส 2-1 ปอนเตเบดรา
18:00 AD Union Adarve 1-3 ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด
18:00 เรอัล โอเบียโด้ บี 0-1 UD โลโกรนเยส
18:00 CD ตูเดลาโน่ 1-1 ราซิ่ง ซานตานเดร์
18:00 แอตเลติโก บาเรียเรส 4-3 เตรูเอล
18:00 คอนเควนเซ่ 2-0 เลบานเต้ 2
18:00 บียาร์เรอัล(B) 3-1 เอสปันญ่อล 2
18:00 CD El Ejido 2012 2-0 กรานาดา ซีเอฟ บี
18:00 เรเครติโบ อูเอลบา 0-1 เมลิลล่า
18:00 ยูดี อิปวิสซ่า 0-1 ดอน เบนิโต้
22:00 CF Peralada เลื่อน Valencia CF Mestalla
22:00 CF Peralada เลื่อน Valencia CF Mestalla
22:15 โครูโช่ เอฟซี 0-0 Rapido de Bouzas
22:30 กาลาฮอร์รา 2-4 ยูพี แลงเกรโอ
22:30 ยูอี โอลอต 1-1 คาสเตลล่อน
22:30 มาร์เบลล่า 2-0 ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา
22:59 CD กัวจูเอโล 1-0 แอตเลติโก้ มาดริด 2
22:59 พอนเฟร์ราดิน่า 0-0 คูลทูรัล เลโอเนซ่า
22:59 ซีเอฟ ซาลามันติโน่ 3-3 เรอัล มาดริด กัสติยา
22:59 แอธเลติก บิลเบา บี 2-2 เอสซีดี ดูรานโก้
22:59 ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) 1-2 สปอร์ติ้ง กิฆอน บี
22:59 Gimnastica Torrelavega 0-0 ซีดี อิซาร่า
22:59 อัลโคยาโน่ 1-0 เอร์กูเลส
22:59 ออนทินเยนท์ 0-2 ซีดี เอโบร
22:59 ซาบาเดย์ 0-0 บาดาโลน่า
22:59 บาดาโฮซ 1-0 ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย
22:59 เรอัล มูร์เซีย 1-2 คาร์ทาเกน่า
22:59 CD ซาน เฟอร์นานโด 0-1 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่
22:59 แอตเลติโค ซานลูเกโน่ 2-1 อัลเมเรีย 2
22:59 Villanovense 1-0 จูมิลล่า
พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
17:30 แอธเลติก บิลเบา(หญิง) 2-0 ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ)
18:00 สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(หญิง) 0-2 Colegio Aleman Valencia Women
18:00 เซบีญ่า(หญิง) 0-1 เอสปันญ่อล(หญิง)
18:30 Madrid CFF (w) 4-0 CDEF Logrono (w)
22:00 เลบานเต้(หญิง) 7-0 มาลาก้า (ญ)
00:00 บาร์เซโลน่า(หญิง) 2-1 แอตเลติโก้ มาดริด(หญิง)
India Goa Professional League
17:35 เดมโป SC 5-0 กาลังกูต
India Mumbai elite league
17:45 ONGC FC 3-0 HDFC Bank
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
18:00 นูมานเซีย 1-2 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า
22:00 คอร์โดบ้า 1-3 คาดิส
00:00 อัลบาเซเต้ 1-0 ลูโก้
00:00 อัลคอร์ค่อน 1-0 เอลเช่
Iran League Division 1
18:00 Mes Rafsanjan 4-1 Aluminium Arak
18:00 Qashqai Shiraz 0-1 ชาฮิน
18:00 Baderan Tehran FC 0-1 Fajr Sepasi
18:00 Shahrdari Tabriz 1-1 Gol Gohar FC
Portugal Campeonato Nacional
18:00 SU 1 Dezembro 0-1 ปราเอียนเซ่
18:00 ลัวเล็ทตาโน 2-2 ไอดีล
22:00 เฟฟ 3-0 Limianos
22:00 Pedras Rubras 1-1 อมารันเต
22:00 Leca 1-2 Sanjoanense
22:00 มาร์ ติโน 5-0 วิลาเวอเดินเซ่
22:00 Coimbroes 2-0 Sp Espinho
22:00 โทรเฟนเซ่ 3-1 เมเรลินเนเซ่
22:00 อูเนียว ไลเรีย 3-1 Sintrense
22:00 Alverca 3-2 Peniche
22:00 อโมร่า เอฟซี 1-0 โอเรียนทัล ลิสเบา
22:00 แอนาเดีย 2-1 Benfica Castelo Branco
22:00 คาซ่า เพีย เอซี 3-1 ซาคาร์เวนเนส
22:00 พินฮาลโนเวนเซ่ 1-0 Olimpico Montijo
22:00 ฟาติมา 1-1 วิล่าแฟรเนียนเซ
22:00 FC Cesarense 2-2 อกัวดา
22:00 กาฟานฮา 0-1 อูเนียว มาไดร่า
22:00 Loures 0-0 ARC Oleiros
22:00 Lusitania FC Lourosa 1-0 กอนโดมาร์
22:00 Real SC Massama 0-0 FC Ferreiras
22:00 มาเรีย ดา ฟอนเต้ 1-1 Chaves B
22:00 มิรานเดลา 1-0 Assoc.Desportiva Oliveirense
22:00 SC Penalva do Castelo 1-5 Lusitano FCV
22:00 USC Paredes 3-0 มาริติโม่ 2
Ireland Leinster Senior League
18:00 Firhouse Clover FC 2-5 มาลาไฮด์ ยูไนเต็ด
18:00 Killester Donnycarne 3-2 Portmarnock
21:00 เวโรน่า เอฟซี 0-1 อาร์คโล ทาวน์
กระชับมิตรทีมชาติ
20:00 แอลเบเนีย(ยู 19) 1-0 โรมาเนีย ยู18
21:05 โบลิเวีย ยู20 0-4 เอกวาดอร์ ยู20
22:00 กาตาร์ ยู21 1-1 จอร์แดน ยู21
00:00 มาลี ยู20 1-2 โมร็อคโก ยู20
00:00 โปรตุเกส ยู20 2-1 สโลวะเกีย ยู20
02:30 เวเนซูเอล่า ยู20 0-3 เปรู ยู20
02:45 สเปน 1-0 บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา
เยอรมัน(W) คัพ
18:00 เอสซีซันด์(ญ) 1-1 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ)
20:00 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ญ) 1-2 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ)
20:00 เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) 0-4 เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ)
20:00 ซาบรุคเค่น(ญ) 2-3 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ญ)
Futsal Russia Division De Honor
18:00 MFK CPRF Futsal 5-3 Norilsky Nickel Futsal
Croatia U19 League
18:00 NK Dugopolje U19 0-1 ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19)
Spain Youth League
18:00 CD Canillas U19 0-2 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า(ยู 19)
20:00 ลาส ปาลมาส ยู 19 1-2 CD Juventud Maritima U19
21:45 เลกาเนส(ยู 19) 6-1 Almendralejo U19
22:00 เกตาเฟ่(ยู 19) 0-6 ราโย บาเยกาโน ยู 19
23:30 CD 26 de Febrero U19 0-0 Recreativo Huelva U19
00:00 UCD Canada Atletico U19 2-1 San Felix CF U19
ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
18:15 มาสทริสช์ 2-0 โรด้า เจซี
20:30 เอฟซี ทเวนเต้ 0-1 โก อเฮด อีเกิ้ลส์
20:30 เทลสตาร์ 1-4 เดน บอสช์
22:45 ไนจ์เมเก้น 1-1 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
Italian Women Division 1
18:30 Orobica (w) 0-2 Mozzanica Women
โปรตุเกส ลีก คัพ
18:45 วิตอเรีย เซตูบัล 1-2 ทอนเดลา
22:00 เบเลเนนส์ 0-1 ชาเวซ
แอฟริกันเนชันส์ คัพ
18:45 มาดากัสการ์ 1-3 ซูดาน
20:00 เอธิโอเปีย 0-2 กานา
20:00 เคนยา 3-0 เซียร์ราลีโอน
20:30 รวันดา 2-2 แอฟริกากลาง
20:30 ซวาซิแลนด์ 1-2 ไนเจอร์
20:30 โมซัมบิก 1-0 แซมเบีย
21:00 เลโซโท 1-0 แทนซาเนีย
21:30 คองโก-บราซซาวิล 1-1 คองโก-กินชาซา
22:00 แองโกลา 2-1 บูร์กินาฟาโซ
22:59 โตโก 1-4 แอลจีเรีย
22:59 ไลบีเรีย 1-0 ซิมบับเว
00:00 กินี 1-1 ไอเวอรี่โคสต์
00:00 มอริเตเนีย 2-1 บอตสวานา
Poland Division 2
19:00 สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ 1-1 โอลิมเปีย ไอบรองก์
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
19:00 SC Dusseldorf West 2-0 วีเอฟบี ฮิลเดน
20:00 SC Spelle-Venhaus 3-0 TuS Bersenbruck
20:00 อัลโตน่า 93 1-0 Meiendorfer SV
20:05 HSC Hannover 3-1 FC Hagen/Uthlede
20:30 Bergisch Gladbach 09 0-3 วีกเบอร์ก บีค
20:30 SF Baumberg 0-2 สเปลดอร์ฟ
21:00 Inter Turkspor Kiel 0-0 วีเอฟบี ลูเบ็ค 2
21:00 เรติงเกน เอสวี 1-2 ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ
21:00 SV Deutz 05 3-2 Siegburger SV 04
21:05 SpVg Frechen 20 2-1 Borussia Freialdenhoven
Spain Segunda Women
19:00 AD Anaza Women 1-1 CD Tarsa (w)
00:00 SD Casablanca Women 1-1 UD Geneto Del Teide Women
Brazil Campeonato Paulista Youth
19:00 พัลไมรัส (เยาวชน) 4-2 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(ยู 20)
01:00 วิตอเรีย ดา คอนกีสต้า บีเอ (ยู 20) 1-1 บาเฮีย (เยาวชน)
01:00 CSA U20 5-0 อเมริกา พีอี (เยาวชน)
01:00 คอนฟิแองก้า เอสอี (เยาวชน) 1-1 ซีอาร์บี แม็คซิโอ (เยาวชน)
สโลวีเนีย ลิกา 2
19:00 เอ็นเค รีดอมเลีย 0-2 นาฟต้า
20:00 Tabor Sezana 3-0 ASK Bravo Publikum
20:00 เอ็นดี เบลตินซี 0-1 NK Bilje
20:00 บรดา 1-0 NK Rogaska
20:00 MNK FC Ljubljana 1-2 เอ็นเค ครักคา
Serbia Prva Liga
19:00 เอฟเค เบซานิย่า 1-0 FK Teleoptik Zemun
19:00 เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค 2-2 อินดิจา
19:00 โนวิ ปาร์ซา 0-0 สโลโบด้า อูซิเซ่
19:00 Radnicki 1923 Kragujevac 1-0 โบแร็ค คาแค็ก
19:00 เอฟเค ซินเดลิค เบลเกรด 0-0 โอเอฟเค เบลเกรด
19:00 เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า 7-1 FK Zarkovo
19:00 Zlatibor Cajetina 1-3 Backa Topola
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)
19:00 มิลล์วอลล์ (ญ) 1-5 เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ)
20:00 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ) 1-0 ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ)
21:00 คริสตัล พาเลซ (W) 0-5 Manchester United Women
21:00 เลเวส (ญ) 1-1 แอสตัน วิลล่า (ญ)
21:00 บาร์เน็ต (ญ) 2-0 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ)
Germany Youth U19 League
19:00 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส ยู19 1-1 อิงโกลสตัดท์ (ยู 19)
Montenegro Division 2
19:00 KOM Podgorica 1-0 OFK Igalo
19:00 Arsenal Tivat 1-0 โบเคลจ์ โคเตอร์
Norway Division 1 Women
19:00 Grei (w) 0-4 ลิน (ญ)
Poland Mloda Ekstraklasa
19:00 Elana Torun Youth 1-1 โปกอน เซซิน (เยาวชน)
The women
19:10 ซาน ลอเรนโซ่ (ญ) 1-0 Racing Club Women
England Women Super League
19:30 เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ) 0-4 อาร์เซน่อล (ญ)
21:00 เบอร์มิงแฮม (ญ) 3-0 เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ)
21:00 ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ) 1-4 เร้ดดิ้ง (ญ)
21:00 เชลซี(W) 5-0 เยโอวิล ทาวน์ (ญ)
Croatia 2.HNL
19:30 NK Cepin 3-0 Slavonija Pozega
19:30 Urania 6-2 เอ็นเคเนเรวานนัค โซปูเซน
Malawi Premier League
19:30 Blue Eagles 0-2 TN Stars
Bosnia erzegovina 1st League
19:30 โอลิมปิก ซาราเยโว 1-0 โอราสเย่
Sri Lanka FA Cup
19:30 Renown SC 0-0 โปลิศเอสซี
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
19:45 ฮวิโดฟ ไอเอฟ 2-0 เฟรเดอริเซีย
19:45 เฮอฟอล์จ โคเก้ 3-0 ลิงบี้
19:45 นาเอสเวด 1-0 Nykobing Falster
19:45 โรสกิลด์ 2-1 เฮลซิงกอร์
19:45 ซิลเคบอร์ก 0-0 อเมเจอร์
22:00 วีบรอก 2-0 ทิซเตด เอฟซี
UAE Etisalat Emirates Cup
19:45 อัล นาเซอร์ ดูไบ 4-1 อัล ด๊าฟร่า
19:50 อัล ไอน์ 0-0 เอมิเรตส์ คลับ
22:30 อัล ชาร์จาห์ 2-3 อาห์ลี อัล ฟูจารัช
Germany Regionalliga
20:00 ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก 2-2 อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก
20:00 ซังค์ เพาลี (เยาวชน) 0-1 โดร เชอร์เซน
20:00 วีเอฟแอล โอลเดนบูร์ก 1-2 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (เยาวชน)
Greece - Football League
20:00 พานาคายคิ 2005 1-0 อิราคลิส
20:00 ไอจิเนียกอส 1-2 Aittios Spata
20:00 เคอร์คีย์ร่า 0-1 เออี คาไรสคาคิส
20:00 อปอลล่อน ลาริสซ่า 1-1 แอธเลติก ยูเนี่ยน สปาตาร์
เฟรนซ์ คัพ
20:00 เฟรซุส 1-0 ตูลน
20:00 Prix Les Mezieres 2-0 แซงต์ อามองด์ เอฟซี
20:00 ES Wasquehal 3-5 แซง กวองแตง
20:00 Noisy-le-Grand 0-0 Riom
20:30 เล เออบิเยรส์ 2-0 US Chauvigny
20:30 US Vimy 0-2 เกรไตล์
21:00 Chassieu Decines FC 1-5 ไฮอีเรส
22:30 แซ็ง-มาโล 1-0 ลอริยองต์
Sweden U19
20:00 IK Frej Taby U19 5-0 AFC Eskilstuna U19
BRA SPC
20:00 ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี 3-0 Atibaia
01:00 เฟอร์โรเวียเรีย 2-2 เรดบูลล์ บราซิล
Zimbabwe Premier
20:00 Bulawayo Chiefs 2-3 Highlanders FC
20:00 Chapungu FC 0-0 Yadah FC
20:00 ไดนาโมส์ เอฟซี 2-2 มูเทีย ซิตี้
20:00 Black Rhinos 1-0 Shabanie Mine
20:00 Triangle FC 4-2 Nirudit
Namibia Premier League
20:00 FC Civics 2-3 Julinho Sporting
22:00 Pyeongtaek Citizens FC 2-2 UNAM FC
Greece Divison C
20:00 อโกรติกอส 2-0 Pao Koufalion
20:00 Aris Avatou 1-0 Orfeas Xanthi
20:00 พานเซอร์ไรกอส 1-2 Nestos Chrisoupolis
20:00 Ampelakiakos 0-1 APO Keratsini
20:00 Diagoras Vrachneikon 2-2 AO Palliniakos
20:00 อิกาลิโอ AO 1-0 คาลิเทีย
20:00 เอทนิกอส ปิเรอุส 3-1 AO Giouchtas
20:00 Niki Volou 5-0 AS Fokikos
20:00 AO Chalkida 4-1 Apollon Eretrias
20:00 Almyros เลื่อน Thiseas Agrias
20:00 Almyros เลื่อน Thiseas Agrias
22:10 ไอโอนิกอส 1-0 Proodeftiki FC
อิตาลี C1A
20:30 ซุดติโรล อัลโต้ 0-1 เพซาโร
20:30 เฟอร์มาน่า 2-1 อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่
20:30 กุบบิโอ 1-1 เจียน่า เออมินิโอ
20:30 ไอโมเลเซ่ 0-0 แตร์นาน่า
20:30 มอนซ่า 1912 0-2 ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี
20:30 แซมเบเนเดทเซ่ 2-0 เฟอรัลพิซาโล
20:30 ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า 2-0 เตราโม่
20:30 คูนีโอ 0-0 โนวาร่า
20:30 ปิซ่า 1-1 โอลเบีย
20:30 ออร์ซ่าเชอน่า 1-3 โปร เวอร์เซลลี่
22:30 Gozzano 1-0 เอเอสดี อัลบิสโซลา
22:30 ยูเวนตุส(ยู 23) 1-2 ปอนเทเดร่า
22:30 ปิสโทลเซ่ 2-0 ปิอาเชนซา
22:30 โปร เปียเซนซ่า 2-1 โปร ปาเทรีย
22:30 วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 3-1 อาเลซซานเดรีย
00:30 อัลบิโนเลฟเฟ่ 2-0 เรนาเต้ เอซี
00:30 ราเวนน่า 0-0 ริมินี่
00:30 ลุคเชเซ่ 2-3 โรบูร์ เซียน่า
01:00 ตริเอสติน่า 1-1 วิเชนซ่า
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
20:30 วาลเบิร์ก เอฟซี 2-0 ออสคาร์แชมส์ เอไอเค
20:30 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ 2-2 ซีเรียนสก้าเอฟซี
France Youth U19 League
20:30 ลีลล์(U19) 1-2 ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19)
20:30 เลอ อาฟร์ (U19) 3-0 Entente(U19)
20:30 ทรัวส์ (U19) 1-1 ดิฌง(U19)
20:30 แรนส์(U19) 3-1 วานซ์ ยู19
21:00 แซงต์ เอเตียน(U19) 1-1 โมนาโก(ยู 19)
Northern German state premier league - bayern
20:30 FSC Lohfelden 1-2 SG Barockstadt
20:45 Turk Gucu Friedberg 4-0 VfB Ginsheim
Italy Serie D
20:30 FC Savoia 1908 0-0 ฟิเดริส อัลเดียร์
20:30 Aglianese 1-0 กาวอร์ราโน
20:30 Albalonga 1-0 Budoni
20:30 Anzio Calcio 1924 0-1 ตราสเตเวเร กัลโช่
20:30 AP Turris 4-2 Castrovillari
20:30 APDC Chions 1-1 AC Este
20:30 ASD Adrense 1909 1-2 พาเวีย
20:30 ASD Sasso Marconi 0-4 Reggio Audace FC
20:30 Citta di Anagni 1-1 AS Ostia Mare
20:30 Cittanovese 0-2 เกล่า
20:30 Jesina Calcio 0-2 Avezzano
20:30 ฟอร์ลิ 2-2 เวอร์ทัส ฟรานคาวิลล่า
20:30 Lentigione 1-2 A.C. Crema 1908
20:30 มอนเตเบลลูนา 1-1 ACD Campodarsego
20:30 Olginatese 1-3 Caravaggio
20:30 Pomigliano 1-1 SSCD Granata 1924
20:30 Ponsacco 1-0 ทูดอร์คูร์อัวล์
20:30 ปราโต้ 1-2 Montevarchi
20:30 Recanatese 2-2 Sammaurese
20:30 Rotonda 1-1 ASD Troina
20:30 Sangiovannese 2-2 SSD Viareggio 2014
20:30 ซานต้าร์แคนเกโล 0-2 Societa Sportiva Matelica Calcio
20:30 Scanzorosciate 1-1 Villafranca
20:30 SFF Atletico 3-1 เอพริลเลีย
20:30 SSC Bari 1908 1-0 US Palmese
20:30 ทารันโต้ 1-1 Gelbison
20:30 US Adriese 3-0 Virtus Bolzano
20:30 US Ciserano 2-3 SC Caronnese
20:30 ลาติน่า 4-0 ซาสซาริ ตอร์เรส
20:30 US Pergolettese 3-1 USD Classe
20:30 USD Bitonto 1-1 นาร์โด
20:30 Vastese 1-0 ASD Montegiorgio
21:00 ASD Lanusei 4-2 Castiadas
21:00 AZ Picerno ASD 3-0 Sarnese
Switzerland 1.Liga Promotion
20:30 FC Munsingen 1-1 เอสซี แชม
อิตาลี เซเรีย บี
21:00 สเปเซีย 3-1 เบเนเวนโต้
ยูฟ่าเนชันส์ลีก
21:00 อังกฤษ 2-1 โครเอเชีย
00:00 ไอร์แลนด์เหนือ 1-2 ออสเตรีย
00:00 ซานมารีโน 0-2 เบลารุส
00:00 มอลโดวา 1-1 ลักเซมเบิร์ก
02:45 สวิตเซอร์แลนด์ 5-2 เบลเยียม
02:45 ฮังการี 2-0 ฟินแลนด์
02:45 กรีซ 0-1 เอสโตเนีย
Brazil Copa Gaucho
21:00 Avenida RS 1-0 เซา โชเซ พีเอ
Italy Youth Championship Cup
21:00 คาเซอร์ตาน่า (ยู 19) 2-0 Fermana U19
โมร็อกโก คัพ
21:00 รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน 2-2 Wydad Fes
Belgian First Amateur Division
21:00 Royal Knokke 0-0 FC เด็นเดอร์
21:00 แอฟเซ ลีแอช 3-0 Sporting Chatelet
India League Division 1
21:20 โกคูลัม เคราล่า เอฟซี 1-0 มิเนอร์ว่า อคาเดมี่
Portugal Liga de Honora
21:30 สปอร์ติ้ง โควิลฮา 0-1 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า
22:00 เอสซี เฟยเรนเซ่ 1-0 มาฟรา
22:00 อคาเดมีโค วิสุ 1-2 เอสโตริล
00:00 UD โอลิเวียร์เร็นเซ่ 1-2 ฟามาลิเคา
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
22:00 เวสเตอร์โล 1-2 เบียรส์ชอทวิลริค
Sweden Div 3 Mellersta
22:00 คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค 1-0 Haninge
Ecuador Reserve League
22:00 เอสดี ออกาส(สำรอง) 1-2 แอลดียู ควิโต(สำรอง)
Colombia U20 League
22:00 Atletico Nacional U20 2-0 Independiente Medellin U20
African Cup of Nations for Women
22:30 ไนจีเรีย (ญ) 0-1 แอฟริกาใต้(ญ)
01:30 แซมเบีย (ญ) 5-0 อิเควทอเรียลกินี (ญ)
Mexico Segunda Division
22:59 ชีวาสกัวดาลาจาร่า 2 1-1 โมนาร์คัสโมเรเลีย 2
04:30 Reboceros de La Piedad 2-2 Cocodrilos de Tabasco FC
Guatemala Liga Nacional Women
22:59 Pares Women 1-2 Chimaltecas CSDFF (W)
01:20 UNIFUT-Rosal Women 4-0 Cobaneras FC (w)
02:00 Club Deportivo Xela Women 5-0 Mataquescuintla FC Women
คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ
23:30 ฮาร์ทลี่พูล 1-3 บาร์เน็ต
Guatemala Liga Nacional
00:30 แอนติกา จีเอฟซี 2-0 Deportivo Sanarate
Brazil Paulista Women
00:30 Duque de Caxias (w) 2-2 วาสโก ดา กามา ( ญ )
Mexico Liga MX Femenil
01:00 ปวยบลา เอฟซี (ญ) 1-1 Unam Pumas Women
Brazil Serie D
01:45 Inhumas 4-0 Monte Cristo/GO
02:00 คาร์โต ซีอี 1-1 Campo Grande CE
02:00 Brusque FC 0-0 Hercilio Luz SC
Bolivia Liga de Futbol Prof
02:00 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 2-1 รีล โปโตซี่
04:15 ออโรร่า 2-0 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์
บราซิล ซีรี่เอ
02:00 ปารานา พีอาร์ 1-1 พัลไมรัส
02:00 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี 0-1 ฟลาเมงโก
02:00 อเมริกา มิไนโร่ 2-1 ซานโตส
02:00 โบตาโฟโก้ (อาร์เจ) 1-0 อินเตอร์นาซิอองนาล
04:00 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 2-0 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี
04:00 เซาเปาโล 1-0 ครูไซโร่ (เอ็มจี)
Uruguay Segunda
02:00 CA Bella Vista 2-4 Colon CF
Chile Primera D
02:30 โคลชากัว ซีดี 1-1 เดปอร์เตส ซานตาครูซ
03:30 Independiente de Cauquenes 1-1 ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
03:00 กิลเลอร์โม่ บราวน์ 2-2 วิลล่า ดาลมิเน
05:15 ชาคาริตา จูเนียร์ส 1-0 กิมนาเซีย จูจุย
Argentina group C Tebolidun League Manchester
03:00 อิตูไซย์โง 0-0 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล
03:00 Victoriano Arenas 2-3 General Lamadrid
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
03:00 Argentino de Merlo 4-2 Claypole
03:00 Puerto Nuevo 2-1 Centro Espanol
Argentina Torneo B
03:00 Villa Mitre 2-0 Ferro Carril Oeste Gral Pico
03:00 อินดิเพนเดนเต้ นีเควน 1-2 Sansinena
03:00 Huracan Las Heras 1-0 เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา
03:00 ครูเซโร เดล นอร์เต้ 1-0 ซาน จอร์จ ทูคูมาน
03:00 Sportivo Las Parejas 1-1 Deportivo Camioneros
03:30 กิมนาเซีย วาย ทิโร่ 1-0 AH Zapla
03:30 Defensores Pronunciamiento 0-0 แอตเลติโก้ ปารานา
04:00 เด ซาน หลุยส์ 0-2 เดปอร์ตีโบ ไมปู
05:00 ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ 3-0 Gimnasia C. Uruguay
05:00 อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า 0-0 เดปอร์ตีโบ โรก้า
06:00 Estudiantes Rio Cuarto 2-2 ซาน ลอเรนโซ อาเล็ม
ชิลี พรีเมียร์ บี
03:00 โคเบรซอล 4-1 ซานติเอโก วันเดอเรอร์
Womans French Le Championnat
03:00 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) 1-1 โอลิมปิก ลียง (ญ)
Jamaica Premier League
03:00 Dunbeholden FC 2-3 Portmore United
07:00 ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ 0-2 คาวาเลียร์ เอฟซี
07:00 Mount Pleasant FA 1-0 University of West Indies FC
Peru B League
03:00 Molinos El Pirata 5-1 Credicoop San Cristobal
03:00 Social Venus de Huacho เลื่อน Santos FC Lima
03:30 UDA Huancavelica เลื่อน CD Las Palmas Chota
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
03:10 ซาน ลอเรนโซ่ 0-2 แอดเลติโก ทูคูแมน
05:20 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย 1-1 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า
Argentinian Cup
03:10 เทมเปอร์ลีย์ 1-1 โรซาริโอ เซ็นทรัล
Colombia Copa Mustang B
03:15 ยูเนียน แมกดาเลนา 0-1 คูคูต้า เดปอร์ติโว่
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
03:40 เจนเออะแร็ล ดิแอซ 2-1 อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี.
04:00 เดปอร์ตีโบ ซานทานิ เลื่อน เซอร์โร่ ปอร์เตโน่
04:00 เดปอร์ตีโบ ซานทานิ เลื่อน เซอร์โร่ ปอร์เตโน่
05:50 นาซิอองนาล อซุนซิยง 0-0 โซล เดอ อเมริกา
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น
04:00 Municipal Limeno 2-2 Jocoro FC
Argentina Prim B Metropolitana
05:00 Club Atletico Acassuso 0-0 Sacachispas
Colombia Copa Mustang A
05:15 อ็องเซ่ กัลดาส 1-1 อากีลาส โดราดาส
07:30 ลา อีคูดัด 0-0 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า
Chile Tercera
05:20 Deportes Limache 2-2 Lautaro de Buin
CONCACAF Nations League
06:00 บาร์เบโดส 3-0 หมู่เกาะเวอร์จินของอเมริกา
06:00 บาฮามาส 1-1 แองกวิลา
07:00 เซนต์คิตส์และเนวิส 0-1 แคนาดา
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
06:00 เดปอร์ตีโบ ลาร่า 0-0 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา
Panama Liga Nacional de Ascenso
06:00 ซานฟานซิสโก 1-3 Costa Del Este
Aruba Division Di Honor
07:00 SV Brazil Juniors 1-1 SV Caiquetio
Copa Libertadores Femenino
07:30 Flor de Patria Women's 1-2 ไอรานดูบา (ญ)
Mexico Primera Divison A
08:00 แอตแลนเต้ 0-0 อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา
10:00 ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา 1-3 แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์
OFC Women's Championship
10:00 นิวซีแลนด์(ญ) 11-0 ตองกา (ญ)