บ้านผลบอล วิเคราะห์บอลวันนี้ One2Ball

บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทีเด็ดบอลสเต็ป
DOOBALL24

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 31-05-2020

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป ฮัมบูร์ก
สูง 2.5/3 (GER D2 18:30)
มึนเช่นกลัดบัค
ต่อ 1 ลูก (GER D1 20:30)
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07
รอง 1.5 (GER D1 22:59)
ดินาโม เดรสเดน
รอง 1/1.5 (GER D2 18:30)
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก
รอง 0.25 (POL D1 20:00)
เลเชีย กอเดนซ์
ต่อ 0.5 (POL D1 22:30)
ไฮน์เดนเฮลม์
ต่อ 0.5 (GER D2 18:30)
พรูเบน มุนสเตอร์
รอง 0.25 (GER D3 19:00)
เอสเบิร์ก
ต่ำ 2/2.5 (DEN SASL 22:59)
เต็ง ดินาโม เดรสเดน
รอง 1/1.5 (GER D2 18:30)
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก
รอง 0.25 (POL D1 20:00)
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07
รอง 1.5 (GER D1 22:59)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 31-05-2020

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง วิสล่า พล็อค
ต่ำ 2/2.5 (POL D1 17:30)
มึนเช่นกลัดบัค
ต่อ 1 ลูก (GER D1 20:30)
ไฮน์เดนเฮลม์
ต่อ 0.5 (GER D2 18:30)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
32580
Gumua 28 20/0/8 61 LLWWWLWWWL โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
2
27328
Satthawut Angsiri 29 19/2/8 60.5 lWWLWDWWwL โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
3
23913
Supatpong Wang-ampa 29 19/3/7 59 lWLWLDWwww ทีเอสวี 1860 มิวนิค
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
54186
Rachanon Sritaow 1/15 15 (15) 500.00
WWLWL
WlWLw
WlLWL
โปฮัง สตีลเลอร์
ไฮน์เดนเฮลม์
เทปลิเซ่
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
บาเต้ โบริซอฟ
2
40297
ธวัช งามผล 2/22 15 (22) 416.67
LLlDL
LllWL
WLLWl
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
เทปลิเซ่
ไฮน์เดนเฮลม์
เลเชีย กอเดนซ์
บาเต้ โบริซอฟ
3
66562
ป๋าวิสกี้ บอลเด็ด 3/21 15 (21) 375.00
WWWWW
wLLWw
LwLWW
ดินาโม เดรสเดน
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] พรีเมียร์ลีก
  22:00 BATE โบริซอฟ BATE โบริซอฟ VS Isloch Isloch  
  00:00 Rukh Brest Rukh Brest VS Dynamo Brest Dynamo Brest  
[วิเคราะห์บอล] บุนเดสลีกา
  20:30 กลัดบัค กลัดบัค VS Union Berlin Union Berlin  
  23:00 พาเดอร์บอร์น พาเดอร์บอร์น VS ดอร์ทมุนด์ ดอร์ทมุนด์  
download iOS app
one2ball Android app
DOOBALL24

ข่าวฟุตบอล

download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

DOOBALL24
หวยออนไลน์

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันอาทิตย์ที่ 31 พฤษภาคม 2563
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
K League Challenge
16:30 ซูวอน ซิตี้ บูโชน เอฟซี 1995 ปป - 10 รองบูโชน เอฟซี 1995 $$$
16:30 Chungnam Asan โซล อี-แลน เอฟซี ปป - 10 รองChungnam Asan $$$
เค-ลีก
14:30 เอฟซี โซล ซองนัม เอฟซี ปป - 5 รองซองนัม เอฟซี $$$
17:00 อินชอนยูไนเต็ด โปฮัง สตีลเลอร์ 0.5 - 10 ต่อโปฮัง สตีลเลอร์ $$$
Poland Ekstraklasa
17:30 วิสล่า พล็อค โคโรน่า คีลเซ่ ปป - 10 รองโคโรน่า คีลเซ่ $$$
20:00 คราโคเวีย คราคอฟ จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก ปป รองจาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก $$$
22:30 เลเชีย กอเดนซ์ อาร์ก้า กดิเนีย 0.5 ต่อเลเชีย กอเดนซ์ $$$
เยอรมันลีกา 3
18:00 ทีเอสวี 1860 มิวนิค เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก ปป - 5 รองเอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก $$$
19:00 พรูเบน มุนสเตอร์ เฮลเลนเชอร์ เอฟซี ปป - 5 รองพรูเบน มุนสเตอร์ $$$
22:00 คาร์ล ไซส์ เยน่า ชามนิตเซอร์ 1/1.5 รองคาร์ล ไซส์ เยน่า $$$
Ukrainian Premier League
18:00 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า เอฟซี ลวีฟ ปป - 10 รองเอฟซี ลวีฟ $$$
18:00 เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ เอฟซี มาริอูพอล ปป รองเอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ $$$
21:00 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก ดินาโม เคียฟ 0.5 ต่อเอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก $$$$
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
18:30 ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน 1/1.5 - 10 รองเอสวี เวเฮน เวียส บาเดน$$$
18:30 ไฮน์เดนเฮลม์ แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 0.5 - 10 ต่อไฮน์เดนเฮลม์ $$$
18:30 ดินาโม เดรสเดน สตุ๊ตการ์ต 1/1.5 - 5 รองดินาโม เดรสเดน $$$
ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
19:00 เทปลิเซ่ โอปาว่า 0.5 ต่อเทปลิเซ่ $$$$
21:00 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ ปป - 10 รองดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ $$$
22:59 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า สปาร์ตาปราก 0.5 ต่อสปาร์ตาปราก $$$
พรีเมียร์ลีก เบลารุส
20:00 เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ เอฟเค วิเท็บส์ค ปป รองเอฟเค วิเท็บส์ค $$$
22:00 บาเต้ โบริซอฟ เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 1.5 - 10 ต่อบาเต้ โบริซอฟ $$$$
00:00 เอฟซี รุค เบรสต์ ดินาโม เบรสต์ 0.5 - 10 ต่อดินาโม เบรสต์ $$$
บุนเดสลีก้า เยอรมัน
20:30 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 1 ต่อโบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค $$$$
22:59 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ 1.5 - 10 รองเอสซี พาเดอร์บอร์น 07 $$$
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
22:59 เอสเบิร์ก อัลบอร์ก 0.5 - 5 รองเอสเบิร์ก $$$
ลีกา 1 ฮังการี
23:55 บูดาเปสต์ ฮอนเวด เดเบรเซน วีเอสซี บวกสิบ ต่อเดเบรเซน วีเอสซี $$$
02:05 วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 0.5 - 5 รองวีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ $$$
Croatia Cup
01:00 ริเยก้า แซดเอ็นเคโอซีเยค ปป รองแซดเอ็นเคโอซีเยค $$$
คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น
04:00 มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน ลิมอน เอฟซี ปป - 5 รองลิมอน เอฟซี $$$
05:00 เอดี ซาน คาร์ลอส คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ ปป รองคาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ $$$
07:00 อลาจูเรนเซ่ เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า ปป รองเดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันเสาร์ที่ 30 พฤษภาคม 2563
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
Korea Challengers League
12:00 จอนจู ซิติเซน เอฟซี 1-3 กังเนือง ซิตี้
13:00 เกียงจู ซิติเซ่น เอฟซี 1-0 ชุนชอนซิติเซ็น
13:00 ฮวาซอง เอฟซี 2-1 อินชอน โคเรียล
13:00 ม็อกโป ซิตี้ 1-2 กย็องจู เคเอชเอ็นพี
15:00 พย็องแท็กซิติเซ็น 0-1 ชางวอนซิตี้
17:00 เชนันซิตี้ 2-2 กิมโป เอฟซี
17:00 ชองจู จิคจิ 0-3 ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น
17:00 กิมแฮ ซิตี้ 3-0 ยังจู ซิตี้เซน
Korea League 4
12:00 โปชอน เอฟซี 2-1 Yeoju Sejong
13:00 โกยาง เอฟซี 2-0 ชิฮุงชิ ซิตี้
13:00 FC Namdong 1-0 ชุงจูซิติเซ็น
13:00 อิชอน ซิติเซน 2-2 Jinju Citizen
15:00 โซล ยูไนเต็ด 1-2 อุลซันซิติเซ่น
Taiwan Mulan League Women
13:00 Kaohsiung Sunny Bank (W) 0-0 ฮัวเหลียน (ญ)
15:30 Taichung Blue Whale (W) 3-1 อินเตอร์ เถาหยวนเอฟซี (ญ)
K League Challenge
14:00 ชุนนัมดรากอนส์ 1-1 เอฟซี อันยาง
16:30 กยองนัม เอฟซี 2-2 แทจอน ซิติเซน
กระชับมิตร (สโมสร)
14:00 คิงดัว หวางยัง 1-1 ไท่โจวหยวนต้า
15:00 สลาเวีย ปราก 2 1-2 บีเนโซว
15:00 เอฟซี ปิเซ็ค 2-1 โบฮีเมียนส์ 1905 บี
15:15 คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ 7-2 Trutnov
15:30 FC Prerov 3-2 เอชเอฟเค โอโลมุช
16:00 Sokol Dolna Zdana 3-1 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค
18:00 โรเซนบอร์ก 1-0 โบโด กลิมท์
18:30 เทียนจิน เทนด้า 2-3 เหอหนาน เจี้ยนเย้
19:00 ออด เกรนแลนด์ 1-2 ชาร์ปบอร์ก 08
19:00 เลคเนียร์ เรกยะวิก 4-0 ไออาร์ เรกยะวิก
19:00 Dalvik Reynir 1-2 กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส
19:00 Preddie J 3-1 วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
19:00 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ 2-0 เฟรม เรย์จาวิค
19:20 FK Polet Stars 7-0 FK Ribnica
19:30 เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา 3-0 FC Superfund Pasching
20:00 เอสเค บรานน์ 0-3 เฮาเกซุนด์
21:00 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 2-0 เอ็นดี กอริก้า
21:00 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 2-0 โบเตฟ วราตซา
21:00 เบโร่ สตารา ซากอร่า 1-0 อาร์ดา
22:00 เชอร์โน มอร์วาร์น่า 2-0 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว
22:00 KF Fjallabyggdar 0-2 ออนาบริ๊งค์ โคปาโวกูร์
22:00 Hlinsko 4-0 เอสเอฟเค โชวิน่า
22:30 FK Ilarion 1-2 Crvena Stijena
22:50 IBU Uppsveitir 1-2 เคเอ็ม เรคยาวิก
22:59 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ 3-0 Jadran Dekani
22:59 มาริบอร์ 6-1 ASK Bravo Publikum
22:59 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 2-1 ทริงลาฟ คราน
22:59 ทาบอร์เซซานา 1-5 เอฟซี โคเปอร์
เค-ลีก
14:30 แกงวัน เอฟซี 1-0 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์
17:00 ปูซานไอปาร์ค 0-0 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์
17:00 กวางจู เอฟซี 1-1 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี
BSWCP
15:00 Grodnooblsport Beach 15-7 Polessye Kobrin Beach
16:15 ProDom Brest Beach 3-6 Schuchin Beach
18:00 Kirovsk-SDUSHOR Beach 6-3 M-City Beach
20:00 Schuchin Beach 1-2 Grodnooblsport Beach
21:15 Polessye Kobrin Beach 6-12 Kirovsk-SDUSHOR Beach
22:30 M-City Beach 3-7 ProDom Brest Beach
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
15:15 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 0-1 เอ็มเอฟเค ชรูดิม
22:00 เอสเค ปรอสเตียยอฟ 4-1 วิทโควิซ
22:00 ฮราเดตส์กราลอเว 2-2 ทริเน็ค
22:00 สลาโว วีเซลัด 1-1 เอสเค ลิเซน
Vietnamese National Cup
15:30 แอง แยง 0-2 เดอะ คอง
17:00 ซงลาม เหงะอาน 1-1 บ่าเลีย หวุงเต่า เอฟซี
18:00 ทัน กวางนินห์ 2-2 นัม ดินห์ เอฟซี
19:00 โฮจิมินห์ซิตี้ 0-0 เอสเอชบี ดานัง
Belarus Division 3
16:00 SMI Autotrans 1-1 Victoria Maryina Gorka
17:00 Osipovichy 1-3 กอร์กี
18:00 ดินาโม เบรสต์ บี 3-0 BGU Minsk
18:00 FC Ostrovets 1-1 Stenles Pinsk
18:00 Ivatsevichi 1-1 Kronon Stolbtsy
18:00 Shakhter Soligorsk II 12-0 FK Zhlobin
20:00 Meliorator Zhitkovichi 1-1 เอฟซี โมโลเดชโน
20:00 เอฟซี บาราโนวีชี 13-0 FK Chayka Zelva
20:00 Energosbyt BSATU 1-1 FK Bumprom
21:00 ดนีโปร โมกิเลฟ 7-0 เอฟซี โปลอตสค์
Estonia Meistri Liiga
17:00 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 3-0 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ
17:00 เอฟซี คูเลสซาเล่ 3-2 ทรานส์ นาร์ว่า
22:59 ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน 0-1 ทาร์ตู เจเค มัก
Belarus Reserve League
17:00 Rukh Brest Reserves 4-0 ดินาโม เบรสต์(สำรอง)
17:30 บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) 1-2 เอฟซี อิสลอช(สำรอง)
18:00 อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง) 5-2 เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง)
Estonia II Liiga
17:00 ฟลอร่า ทาลลินน์ (ยู 19) 2-2 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ ซี
18:00 Jogeva SK Noorus-96 2-0 Maardu Linnameeskond II
20:00 JK Piraaja Tallinn 2-2 Harju JK Laagri
20:00 K-Jarve JK Jarve U21 2-1 Pohja-Tallinna JK Volta
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
18:00 โฮลสไตน์ คีล 1-2 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
18:00 คาร์ลสรูห์ เอสซี 1-1 ซังค์ เพาลี
18:00 เนิร์นแบร์ก 0-0 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม
18:00 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น 3-1 ฮันโนเวอร์ 96
Ukrainian Premier League
18:00 โคลอส โคซาลิฟก้า 0-2 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ
21:00 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 1-0 ซอร์ย่า ลูแฮงส์
21:00 ดนีปรอ-1 3-1 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค
Belarus Pershaya Liga
18:00 สปุตนิก 2-1 Krumkachy Minsk
19:00 Volna Pinsk 2-3 เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล
20:00 เอฟเค ลิด้า 0-0 คิมิค สเวตโทรกอร์ส
22:00 เอฟซี สโลนิม 2017 1-1 กรานิต
Estonia Womens Meistri Liiga
18:00 ตัมเมกาตาร์ตู(ญ) 0-2 Suure-Jaani United (w)
20:00 ซาคุสปอร์ติง(ญ) 0-2 FC Lootos Polva Women
22:59 คาลี ลู (ญ) 1-4 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ)
German Womans League
18:00 บาเยิร์น มิวนิค (ญ) 3-0 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ)
18:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) 3-2 ทูลไบร์น โพสดาม (ญ)
19:00 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) 0-2 เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ)
พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
18:45 เอฟซี ลอริ 2-2 เอฟซี โนอาห์
22:15 เอฟซี อแวน อคาเดมี่ 1-1 ชีรัค
เยอรมันลีกา 3
19:00 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 4-2 วิคตอเรีย โคโลญจน์
19:00 เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส 0-2 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง
19:00 อิงโกลสตัดท์ 1-2 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน)
19:00 มักเดเบิร์ก 0-1 ไกเซอร์สเลาเทิร์น
19:00 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 1-2 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05
19:00 เอสวี เม็พเพ่น 1-3 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส
19:00 ซวิคเกา 2-2 ฮันซ่า รอสต๊อค
19:00 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 1-2 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05
19:00 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 1-2 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
19:00 เฮอฟอล์จ โคเก้ 1-1 ฮวิโดฟ ไอเอฟ
19:00 เฮอฟอล์จ โคเก้ 1-1 ฮวิโดฟ ไอเอฟ
19:00 เฮอฟอล์จ โคเก้ 1-1 ฮวิโดฟ ไอเอฟ
21:00 เฟรมัด อเมเจอร์ 2-2 โคลดิ้ง
21:00 เฟรมัด อเมเจอร์ 2-2 โคลดิ้ง
21:00 เฟรมัด อเมเจอร์ 2-2 โคลดิ้ง
ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
19:00 ซิกม่า โอโลมุช 1-2 ไพรบราม
21:00 สโลวาน ลิเบอเรช 3-1 สโลวัคโก้
21:00 ฟาสตาฟ ซลิน 1-1 บานิค ออสตราว่า
22:59 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 7-1 มลาด้า โบเลสลาฟ
01:00 สลาเวีย ปราก 5-0 เบามิต ยาโบลเนค
ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
19:00 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 0-1 เอฟเค ริเตเรียไอ
19:00 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 0-1 เอฟเค ริเตเรียไอ
21:00 บันก้า การ์ซได 2-0 บอลติกปาเนเวจิส
Belarus Womens Premier League
19:00 เนเมน กร็อดโน่ (ญ) 8-0 Fk BOTSOR Brest (w)
21:00 ABFF U19 (w) 0-1 Dnepr Mogilev (w)
Faroe Islands Division 1
19:05 บี36 ทอร์ชาฟน์ 2 3-1 B71 Sandur
21:00 07 Vestur Sorvagur 1-2 Toftir B68
22:00 เอชบี ทอร์ชาฟน์ 2 0-2 ไวกิงเกอร์ โกตู 2
22:00 FC Hoyvik 3-2 AB Argir II
22:59 เอ็นเอสไอ รูนาวิค 2 6-2 เคไอ คลากสวิก 2
Poland Ekstraklasa
20:00 เอลเคเอสลอดซ์ 0-1 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
20:00 เอลเคเอสลอดซ์ 0-1 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
20:00 เอลเคเอสลอดซ์ 0-1 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
22:30 ปิแอส กลิวิส 4-0 วิสล่า คราคอฟ
01:00 เลช พอซนาน 0-1 ลีเกีย วอร์ซอว์
Serbian Superliga
20:00 แรดนิค ซูดูลิซาร์ 1-1 โปรเลเตร์ โนวี ซาด
22:40 ปาร์ติซาน เบลเกรด 4-1 มัลโดส ลูการ์นี
00:35 เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค 1-1 ราสนิกีร์ ไนร์
Estonia Esi Liiga
20:00 เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด 0-0 เอฟซี เอลวา
20:00 วาปรัส ปาร์นู 4-1 Vandra JK Vaprus
Armenia Division 2
20:00 FK Dilijan 0-2 เซวาน บอย
20:00 อลาชเคิร์ท บี 0-2 เอฟซี โลโคโมทีฟ เยเรวาน
20:00 มาซิส เอฟซี 8-3 พิวนิค บี
Estonia Teine Liiga
20:00 Viimsi MRJK 5-0 เรคเวเร เจเค ทาร์วาส
20:00 นอมเม่ เจเค คาลจู 2 1-0 โวรู เจเค
20:00 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี 0-1 เจเคเวลโค่ทาร์ทู
Belarus Amateur Cup
20:00 FC Gemchugniy 2-4 Krechet Bereza
Burundi League
20:30 ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี 0-0 Aigle Noir
20:30 เอ็นโกซี่ซิตี้ เอฟซี 1-4 รูกินโซ เอฟซี
20:30 อินเตอร์ สตาร์ 2-1 วิทาโล
บุนเดสลีก้า เยอรมัน
20:30 โวล์ฟสบวร์ก 1-2 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
20:30 ชาลเก้ 04 0-1 แวร์เดอร์ เบรเมน
20:30 เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 0-1 ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์
20:30 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 2-0 เอาก์สบวร์ก
23:30 บาเยิร์น มิวนิค 5-0 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
พรีเมียร์ลีก เบลารุส
21:00 เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค 2-3 สลาเวีย โมซีร์
22:59 ดินาโม มินส์ค 0-1 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค
ลีกา 1 ฮังการี
21:55 วาร์ดา เซ 1-0 อูจเปสต์
00:00 ดิออสกียอร์ วีทีเค 1-0 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่
02:05 ปาคซิ เซ 0-0 แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน
Montenegro Division 2
22:30 FK Drezga 0-2 โบเคลจ์ โคเตอร์
Serbia Prva Liga
22:30 โบแร็ค คาแค็ก 3-0 ไดนาโม วีรันเจ
22:30 Graficar 0-0 เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา
22:30 FK Zarkovo 0-3 Zlatibor Cajetina
พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
00:00 มัคคาบี้เทลอาวีฟ 2-0 ฮาโปเอล ไฮฟา
00:45 เบต้าเยรูซาเล็ม 1-1 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
01:00 มัคคาบี้ ไฮฟา 1-2 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ
Montenegro Prva Crnogorska Liga
01:00 เอฟเคเซต้า 2-0 เอฟเครูดาร์
01:00 เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา 3-3 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค
01:00 โอเอฟเคเปโตรวัค 1-1 โอเอฟเค พอดโกริก้า
01:00 เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า 1-0 เอฟเค การ์เบจ
01:30 เอฟเค พ๊อดโกริซา 0-0 เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด
Croatia Cup
01:15 สลาเวน โคปริฟนิก้า 1-3 เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ
Belarus Amateur League
01:15 Sunderland Belarus 3-6 Akademika Kosmos Minsk
Costa Rica 2.Liga
03:00 Futbol Consultants Moravia 1-1 Escazucena
08:00 Curridabat FC 1-1 เอฟซี ซานตาโรซา
คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น
04:00 จิคาราล เซอร์โคบา 5-0 คอสตาริกา ยูนิเวอร์ซิตี้
04:00 เอดี กรีเชีย 2-0 กัวดาลูเป เอฟซี
08:00 เฮเรดิอาโน 3-1 ซานโตส เด กัวปิเลส