บ้านผลบอล วิเคราะห์บอล One2Ball

บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

บอลวันนี้ เมื่อคืน ราคาบอล ทรรศนะ

ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 22-04-2024

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป ลีดส์ ยูไนเต็ด
ต่อ 0.5 (ENG LCH 02:00)
เอซี มิลาน
รอง 0.5 (ITA D1 01:45)
เอเอส โรม่า
ต่อ 0/0.5 (ITA D1 23:30)
คัลมาร์
รอง 1 (SWE D1 00:00)
เบนฟิก้า
ต่อ 1.5 (POR D1 02:15)
เฟเนร์บาห์เช่
ต่อ 1/1.5 (TUR D1 00:00)
เดอร์รี่ ซิตี้
ต่อ 0.5/1 (IRE PR 01:45)
นอร์ดเจลแลนด์
ต่อ 0.5/1 (DEN SASL 00:00)
แชมร็อค โรเวอร์ส
ต่อ 0/0.5 (IRE PR 01:45)
เต็ง เอสแอล เบนฟิก้า บี
รอง 0.5/1 (POR D2 00:00)
โอเรโบร
ต่อ เสมอ (SWE D2 00:00)
เรอัล โอเบียโด
ต่อ 0/0.5 (SPA D2 01:30)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 22-04-2024

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง ลีดส์ ยูไนเต็ด
ต่อ 0.5 (ENG LCH 02:00)
เอซี มิลาน
รอง 0.5 (ITA D1 01:45)
เอเอส โรม่า
ต่อ 0/0.5 (ITA D1 23:30)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
77077
bireleys 16 6/2/8 11.5 LlDLLWDLWW เอฟซี คาร์ทาเกน่า
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
77077
bireleys 1/12 15 (12) 500.00
WwLLW
LDWWL
DLLLL
เบนฟิก้า
ลีดส์ ยูไนเต็ด
เอฟซี คาร์ทาเกน่า
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน)
นอร์ดเจลแลนด์
download iOS app

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

download iOS app

ข่าวฟุตบอล

download iOS app

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันจันทร์ที่ 22 เมษายน 2567
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
ฟุตบอลเอเชียเยาวชนอายุไม่เกิน 23
20:00 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ยู 23) จีน (ยู 23) เสมอ ต่อ สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ยู 23)
20:00 ญี่ปุ่น(ยู23) เกาหลีใต้(ยู 23) 0/0.5 รอง เกาหลีใต้(ยู 23)
22:30 ไทย (ยู 23) ทาจิกิสถาน(ยู23) 0.5 ต่อ ไทย (ยู 23)
22:30 ซาอุดิอาระเบีย(ยู 23) อิรัก (ยู23) 0.5 ต่อ ซาอุดิอาระเบีย(ยู 23)
โรมาเนีย ลีกา1
22:59 ปิโตรลูล โปรเอสติ ยูทีเอ อารัด 0/0.5 ต่อ ปิโตรลูล โปรเอสติ
เซเรียอา
23:30 เอเอส โรม่า โบโลญญ่า 0/0.5 ต่อ เอเอส โรม่า
01:45 เอซี มิลาน อินเตอร์ มิลาน 0.5 รอง เอซี มิลาน
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก ตุรกี
00:00 อุมรานิเยสปอร์ โคแคลิสปอร์ 0/0.5 รอง อุมรานิเยสปอร์
ซือเปร์ลีก
00:00 ชีวาสสปอร์ เฟเนร์บาห์เช่ 1/1.5 ต่อ เฟเนร์บาห์เช่
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
00:00 นอร์ดเจลแลนด์ อาร์ฮุส เอจีเอฟ 0.5/1 ต่อ นอร์ดเจลแลนด์
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
00:00 โอเรโบร วาลเบิร์ก เอฟซี เสมอ ต่อ โอเรโบร
โปรตุเกส ดิวิชั่น2
00:00 นาซิอองนาล ดา มาไดร่า เอสแอล เบนฟิก้า บี 0.5/1 รอง เอสแอล เบนฟิก้า บี
ออลสเวนส์คาน
00:00 เอล์ฟส์บอร์ก คัลมาร์ 1 รอง คัลมาร์
โปแลนด์เอ็คสตรัคลาซ่า
00:00 วอร์ต้า พอซแนน สตอล เมียเลช 0/0.5 ต่อ วอร์ต้า พอซแนน
ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
01:00 อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) วีวีวี เวนโล 0/0.5 ต่อ อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน)
01:00 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) 0.5/1 ต่อ พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน)
Switzerland Challenge League
01:15 เอฟซี ธูน เอฟซี ซิยง เสมอ ต่อ เอฟซี ซิยง
เซกุนด้า ดิวิชั่น
01:30 เอฟซี คาร์ทาเกน่า เรอัล โอเบียโด 0/0.5 ต่อ เรอัล โอเบียโด
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก
01:45 เชลบอร์น แชมร็อค โรเวอร์ส 0/0.5 ต่อ แชมร็อค โรเวอร์ส
01:45 เดอร์รี่ ซิตี้ เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก 0.5/1 ต่อ เดอร์รี่ ซิตี้
01:45 สลิโก โรเวอร์ส ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ เสมอ ต่อ ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์
พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
01:45 ลินฟีลด์ เอฟซี ลาร์นเอฟซี เสมอ ต่อ ลินฟีลด์ เอฟซี
ลาลิกา
02:00 เซบีย่า มายอร์ก้า 0.5 ต่อ เซบีย่า
ฝรั่งเศส ลีก3
02:00 โซโชซ์ ชามัวร์ นิออร์ท 0/0.5 ต่อ โซโชซ์
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป
02:00 มิดเดิลสโบรห์ ลีดส์ ยูไนเต็ด 0.5 ต่อ ลีดส์ ยูไนเต็ด
ปรีไมราลีกา
02:15 เอสซี เฟยเรนเซ่ เบนฟิก้า 1.5 ต่อ เบนฟิก้า
Colombia Copa Mustang A
04:00 ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี แอตเลติโก บูคาราแมนก้า 0.5 ต่อ ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี
06:10 โบญาก้า ซิโค อากีลาส โดราดาส เสมอ ต่อ โบญาก้า ซิโค
08:20 เดปอร์ติโบ ปาสโต้ ลา อีคูดัด 0/0.5 รอง เดปอร์ติโบ ปาสโต้

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันอาทิตย์ที่ 21 เมษายน 2567
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
เคลีก 3
12:00 ฮวาซอง เอฟซี 1-4 โปชอน เอฟซี
12:00 กังเนือง ซิตี้ 0-0 Yeoju Sejong
13:00 กย็องจู เคเอชเอ็นพี 2-0 ม็อกโป ซิตี้
13:00 ชางวอนซิตี้ 2-0 ยังพย็อง
Korea League 4
12:00 Jeonbuk Hyundai Motors II 2-3 ชุงจูซิติเซ็น
13:00 จอนจู ซิติเซน เอฟซี 2-0 Geoje Citizen
14:00 Daejeon Hana Citizen II 3-1 นัมยังจู ซิติเซ่น
WAUS WD1
12:00 UWA-Nedlands FC (W) 1-7 Perth SC (W)
14:45 ซูเบียโก ยูไนเต็ด (ญ) 2-7 ฟรีแมนเทิลซิตี้ เอฟซี (ญ)
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)
12:00 คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ) 2-1 Bentleigh Greens (W)
Japanese WE League
12:00 โนจิมะ สเตลลา(ญ) 0-3 ไอเอ็นเอซี เลโอเนสซา (ญ)
12:00 เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ) 2-1 Hiroshima Sanfrecce (W)
13:00 Omiya Ardija (W) 0-0 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ)
เคลีก 2
12:00 เอฟซี อันยาง 1-3 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์
12:00 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 1-2 กิมโป เอฟซี
14:30 กยองนัม เอฟซี 2-1 โซล อี-แลน เอฟซี
14:30 Chungnam Asan 1-1 ชุนนัมดรากอนส์
Australia W-League
12:00 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ (ญ) 0-3 เมลเบิร์น ซิตี้(ญ)
12:00 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (ญ) 0-1 ซิดนีย์ เอฟซี (ญ)
เจลีก ดิวิชัน 2
12:00 วี-วาเรน นากาซากิ 1-0 โยโกฮามา เอฟซี
12:00 รีโนฟา ยามากูชิ 1-2 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
12:00 โออิตะ ตรินิต้า 0-2 Ban Di Tesi Iwaki
12:00 คาโกชิม่า ยูไนเต็ด 2-1 โทชิกิ เอสซี
12:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 1-2 บรัวบริทอากีต้า
Australia Victorian Division 1
12:00 เมลเบิร์น ฮาร์ท(เยาวชน) 0-3 เปรสตัน ไลออนส์
ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
12:00 ซิดนีย์ โอลิมปิก 2-1 สปิริต เอฟซี
12:00 ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด 3-2 มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์
12:00 เซาท์โคสท์วุลเวอร์ 3-2 ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน)
12:00 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) 3-0 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน
13:30 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส 3-2 รอคเดลซิตี้ซัน
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)
12:00 เซทากาย่า สฟิด้า (ญ) 2-0 เอฮิเมะ เอฟซี (ญ)
13:00 มหาวิทยาลัยชิซูโอกะ ซังโย (ญ) 0-4 Viamaterras Miyazaki (W)
Australia Capital Territory Premier League Women
12:00 ANU FC (W) 1-1 Tuggeranong Utd(W)
เอ-ลีก
14:00 เพิร์ท กลอรี่ 3-4 เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี
เค-ลีก
12:00 แกงวัน เอฟซี 4-1 อินชอนยูไนเต็ด
14:30 แดกู เอฟซี 0-0 แทจอน ซิติเซน
รัสเซีย ดิวิชั่น 3
12:00 ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ 1-0 เอฟเค โคลอมนา
16:00 สปาร์ตัก มอสโก 2 2-2 ดินาโม มอสโก บี
17:00 FK Spartak Tambov 3-2 ซัลยุต
17:00 FK Khimki B 1-0 SKA Khabarovsk II
18:00 Rodina Moskva III 2-0 Dinamo Saint Petersburg
18:00 เซนิต เปนซา 0-1 เอฟเค อาร์ยาซาน
18:00 อาร์เซน่อล ตูล่า 2 2-0 FK Kosmos Dolgoprudny
18:00 Kompozit 3-2 เอฟเค โอริออล
18:00 ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก 2-1 Dynamo Vologda
19:00 Uralets Nizhny Tagil 1-3 ไดนาโม บรานัวล์
19:00 ซนามย่า ทรูด้า 2-1 FC Tver
21:00 Baltika-BFU Kaliningrad 3-0 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
Hong Kong First Division League
14:30 หยวน ลอง เอฟซี 2-4 วิงยี เอฟที
Hong Kong 3rd Division
12:30 Konter 3-0 Fukien AC
HongKong 2 Division League
14:30 กุ๊นถอง 0-0 ตวนมุน เอสเอ
14:30 WSE 0-0 ถั่ง ซิง เอฟซี
15:45 ลักกี้ ไมล์ เอฟซี 2-1 Yau Tsim Mong
16:30 ซันไห่ 1-1 Wing Go FC
18:30 หว่านไจ๋ 0-0 ฟู มูน เอฟซี
South Australia Super league
12:30 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) 2-1 แอดิเลด แพนเทอร์
Ethiopia Higher League
13:00 Addis Ababa Ketema 0-1 Halaba City
20:00 Kolfie Keranio 1-1 Yirga Chefe Bunna
เจลีก ดิวิชัน 1
13:00 เอฟซี โตเกียว 1-2 มาชิดา เซลเวีย
13:00 นาโกย่า แกรมปัส เอต 2-1 เซเรโซ โอซาก้า
Australia Queensland Premier League
13:15 โรชเดล โรเวอร์ 1-5 บริสแบน โรว์ (เยาวชน)
13:30 บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด
จีน เอฟเอ คัพ
13:30 Changle Jingangtui 0-4 ฮูวนาน บิลโลวส์
13:30 Qingdao Zhongqing Yinglian 0-0 อู่ฮั่น ชูเฟิง เฮลิ
14:00 Shanghai Shenshui 1-1 Hainan Star
14:30 Qujing Yibu 1-5 Guangxi Hengchen
NSW Premier W-League
13:40 Bulls Academy (W) 0-3 อิลลาวอรา สติงเลย์ (ญ)
14:00 UNSW FC (W) 1-0 NWS Spirit (W)
14:00 มหาวิทยาลัย ซิดนีย์ หญิง 2-3 Apia L Tigers (W)
14:00 มาคา เซิร์ล หญิง 1-3 แบลกทาวน์ สปาร์ตัน (ญ)
14:00 แมนลีย์ ยูไนเต็ด (ญ) 3-0 ซิดนีย์ โอลิมปิกเอฟซี (ญ)
14:10 Gladesville Ravens (W) 2-3 นอท์เทริน ไทเกอร์ เอฟซี (ญ)
Australia NPL Queensland U23
13:45 SWQ Thunder U23 2-4 St George Willawong FC U23
Uganda Super League Women
14:00 Lady Doves FC (W) 1-0 Asubo Gafford (W)
14:00 Kampala Queens (W) 2-2 Makerere University (W)
14:35 Rines SS (W) 2-2 Uganda Martyrs (W)
15:00 Wakiso Hills (W) 1-0 She Maroons (W)
Australian cloth
14:00 นอร์ท บริสเบน 1-2 มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์
Australia Capital Territory Premier League
14:00 กาการิน ยูไนเต็ด 3-2 แคนเบอรา โอลิมปิก
ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก
14:00 เจ้อเจียง(ญ) 1-0 เจียงซูซูหนิง(ญ)
14:00 ฉางชุน อาร์ซีบี(ญ) 3-1 Yongchuan Chashan Bamboo Sea (W)
14:00 ShanXi Oya Women 1-1 Hainan Qiongzhong (W)
14:00 Guangdong Meizhou (W) 1-1 Beijing ZaoTai Woman
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1
14:00 จีน-ฮ่องกง(ยู23) 0-6 อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล
14:00 นอร์ท ดิสทริค เอฟซี 3-2 ไทจง เอฟซี
Philippines UFL
14:00 สตาเลี่ยน เอฟซี 13-0 Manila Montet
16:45 ฟิลิปปินส์แอร์ฟอร์ซ 1-4 เซเรส เอฟซี
17:00 ดาเวา อากีลาส 1-0 Manila Digger FC
19:30 เอฟซี เมรัลโกมะนิลา 1-10 คายาเอฟซี
Australia New South Wales League 2
14:00 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ เอฟซี (เยาวชน) 2-1 Western Rage
South Africa Reserve League
14:30 ชิปป้า ยูไนเต็ด(สำรอง) 0-1 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์(สำรอง)
16:30 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส(สำรอง) 2-2 ไกเซอร์ ชีฟ(สำรอง)
17:00 สเตลเลนบอช เอฟซี (สำรอง) 4-0 เคปทาวน์ซิตี้ เอฟซี (สำรอง)
17:00 Moroka Swallows Reserves 3-1 อามาซูลู(สำรอง)
17:00 Richards Bay FC Reserves 0-0 โกลเดน แอร์โรว์(สำรอง)
จีน ลีก ดิวิชั่น 1
14:30 ดาเลียน ทรานส์เคนเดนเซ่ 2-0 Yanbian Longding
14:30 ตงกวนกวนเหลียน 0-4 Chongqing Tonglianglong
18:30 หนานจิงซิตี้เอฟซี 2-2 ซูโจว ดองวู
กระชับมิตรทีมชาติ
15:00 San Marino (W) U16 2-6 Luxembourg U16 (W)
15:00 จอร์เจีย หญิง (ยู 16 ) 5-2 เอสโตเนีย(ญ) ยู17
Finland Championship U20
15:00 เอชเจเค เฮลซิงกิ(ยู 20) 3-1 เอ็มพี (ยู 20)
18:00 KoPSe U20 2-2 PPJ U20
โรมาเนีย ลีกา 2
15:00 เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์ 1-2 เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย
17:30 กลอเรีย บูซัว 1-0 เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
15:00 มาดูร่า ยูไนเต็ด 2-0 พีเอสเอ็มมากัสซาร์
19:00 บาริโต ปูเตรา 2-2 เปรซียา จาการ์ตา
19:00 ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี 1-2 อเรม่า มาลัง
Ukraine U21 Liga
15:00 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21) 2-0 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21)
16:00 FC Mynai U21 2-1 Rukh Vynnyky U21
21:05 Metalist 1925 Kharkiv(U21) 1-0 โอโบลอน เคียฟ ยู21
Romania Liga 1 Women
15:00 เอฟซีเอ็ม ทาลกู มูเลส(ญ) 1-2 Banat Girls (W)
17:00 ASU Politehnica Timisoara (W) 0-2 Farul Constanta (W)
19:00 Gloria 2018 Bistrita Nasaud (W) 3-0 CSM Alexandria (W)
Czech Group D League
15:00 เอฟเค ไพรบราม บี 0-1 Aritma Praha
15:15 เบอโน่ 2 0-1 เวลเก เมซิริคิ
21:00 FK Jindrichuv Hradec 1-0 Klatovy
21:00 Polna 2-1 Breclav
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
15:15 ฮราเดตซ์กราลอเว บี 2-0 มลาด้า โบเลสลาฟ 2
15:15 สโลวาน ลิเบอเรช 2 3-1 ยาบโลเนช 2
15:15 ดุคลา ปราก บี 0-6 สลาเวีย ปราก 2
15:15 โบฮีเมียนส์ 1905 บี 3-3 Taborsko Akademie
15:15 ยูนิโก้ 2-1 เอ็มเอฟเค คาร์วิน่าบี
15:15 คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ 0-0 Banik Most
15:15 สโลวัคโก้ 2 1-1 Sardice
15:30 ซลิน 2 3-2 Frydlant
15:30 พัลเซ่น 2 3-0 แอดมิร่า ปราฮา
16:00 เทปลิซ บี 2-3 อัสติ นาดลาเบม
22:00 โซคอล โบรซานี่ 2-0 โซโคล ซิวาไนซ์
22:00 Povltava FA 0-1 โลโค ทาวิน
Mongolia Premier League
15:15 SP Falcons 2-1 Khoromkhon Club
18:15 เอฟซี อูลานบาตอร์ 5-1 เดเรนเอฟซี
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
15:15 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 3-1 เอ็มเอฟเค ชรูดิม
22:00 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 5-1 เอสเค ปรอสเตียยอฟ
22:00 สลาเวีย โครเมอร์ริซ 0-2 ดูก้า ปรากซ์
22:00 วิโซซิน่า จิคลาวา 3-1 สปาร์ตาปราก 2
22:59 โอปาว่า 2-2 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม
Germany Youth U19 League
15:30 เอฟซี ไฮเดนไฮม์ (ยู 19) 4-0 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19)
16:00 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ยู 19) 1-0 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19)
16:00 เอสวี โบรุสเซีย วัปเปอร์ทาเลอร์ (ยู 19) 1-0 ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 19)
16:00 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) 0-1 อิงโกลสตัดท์ (ยู 19)
16:00 ดินาโม เดรสเดน(ยู 19) 3-1 วีเอฟเอลออสนาบรุ๊ค(ยู 19)
18:30 ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวก์(ยู 19) 2-1 ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19)
19:00 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน(ยู 19) 3-0 ฮัมบูร์กเอสวี(ยู 19)
20:00 อาร์มีเนียบีเลเฟลด์(ยู 19) 1-3 พาเดอร์บอร์น(ยู 19)
Austria Erste Division
15:30 กราเซอร์ เอเค 3-1 ซังค์ พอลเท่น
Austria Landesliga
15:30 SV Strass 3-1 SK Werndorf
15:30 SV Rothenthurn 4-2 Admira Villach
15:30 ดับบิวเอเอฟ ไบรกิทเทนัว 4-3 SV เวียเนอร์เบอร์เกอร์
France U19 League Women
15:30 Nantes U19 (W) 1-3 Montpellier U19 (W)
16:00 Dijon U19 (W) 4-0 Guingamp U19 (W)
20:00 PSG U19 (W) 1-2 Lyon U19 (W)
20:00 St Etienne U19 (W) 4-3 Marseille U19 (W)
Czech Republic 5. Ligy
15:30 Sapeli Polna 3-0 FC Zdas Zdar Nad Sazavou B
21:00 SK Borsice 1-1 FC Slusovice
21:30 TJ Rajhradice 1-5 FC Kurim
Russia Womens Premier League
15:30 ซแวซด้า 2005 (ญ) 1-2 Spartak Moscow (W)
19:00 คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ) 2-1 เชอร์ตาโนโว มอสโก(ญ)
Austrian 3.Liga
15:30 เอสวีจี ไรชีเนา 3-0 เอสซี ชวาส
20:00 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม 3-2 เอเอสเค วอยส์เบิร์ก
20:30 ASK Klagenfurt 2-1 เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา
สโลวาเกีย ลิกา 1
15:30 เอ็มเอสเคซิลิน่า บี 2-1 ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
15:45 HEBC Hamburg 1-1 ETSV Hamburg
17:00 TuS Makkabi Berlin 1-0 ทีเอสจีนอยสเทรลิทซ์
18:00 วีเอฟอาร์ กราซิงค์ 0-2 TSV Landsberg
18:30 วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ 1-3 ไอน์ทรัค เทรียร์
18:30 เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน 1-1 Mahdov FC
19:00 ฮัลเลน 2-0 SV 09 Arnstadt
19:00 SV Rugenbergen 3-0 FC Union Tornesch
19:00 TUS Bovinghausen 04 1-3 1. FC Gievenbeck
19:00 SV Halstenbek Rellin 1-2 เนียนดอร์เฟอร์ ทีเอสวี
19:00 Cosmos Koblenz 3-1 เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์
19:00 เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส 2-0 VfR Mannheim
20:00 ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก 2-2 TuS Bersenbruck
20:00 ไกเซอร์สเลาเทิร์น (เยาวชน) 4-2 FC Karbach
20:00 FC Eddersheim 2-0 FSV Fernwald
20:00 Turkspor Dortmund 2-0 SG Finnentrop/Bamenohl
20:00 SV Westfalia Rhynern 1-1 FC Brunninghausen
20:00 วีเอฟบี ฮิลเดน 2-1 ทีวีดี เฟลเบิร์ท
20:00 เรติงเกน เอสวี 1-3 เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก
20:00 Siegburger SV 04 0-1 Eintracht Hohkeppel
20:30 Fortuna Koln II 3-2 FC Germania Teveren
20:30 Mulheimer FC 97 1-1 SpVg Schonnebeck
20:30 ทูเอส เอ็นเนเปเทล 3-4 วัตเทินไชด์ 09
France Youth U19 League
16:00 บาสเตีย (ยู 19) 3-2 ตูลูส (ยู 19)
Germany Youth U17 League
16:00 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17) 2-2 Blumenthaler SV U17
16:00 เอฟซี ชาลเก้ 04 (ยู 17) 2-0 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 17)
16:00 เอาก์สบวร์ก (ยู 17) 4-2 ไกเซอร์สเลาเทิร์น (ยู 17)
16:00 ทีเอสวี 1860 มิวนิค (ยู 17) 0-4 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 17)
16:00 อาร์ดับบลิว โอเบอร์เฮาเซ็น (ยู 17) 2-1 โบคุ่ม (ยู 17)
16:00 ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 17) 4-0 วิคตอเรีย โคโลญจน์ (ยู 17)
17:00 โฮลสไตน์คีล(ยู 17) 5-5 แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 17)
18:00 มึนเช่นกลัดบัค (ยู 17) 0-6 ดอร์ทมุนด์ (ยู 17)
18:00 แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 17) 3-1 Viktoria Berlin U17
18:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 17) 6-1 เชมนิตเซอร์(ยู 17)
19:00 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 (ยู 17) 3-2 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 17)
19:00 เอฟซี ไฮเดนไฮม์(ยู 17) 1-2 เนิร์นแบร์ก (ยู 17)
Germany Bundesliga II Women
16:00 บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) 0-0 เอสวี เม็พเพ่น (ญ)
16:00 ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) 0-3 ทูลไบร์น โพสดาม (ญ)
16:00 เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) 2-1 อินกอลสตาดท์ 04 (ญ)
16:00 เอฟเอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 2(ญ) 1-0 มอนเชงกลาดแบช (ญ)
19:00 ฮัมบูร์ก (ญ) 4-0 โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ)
19:00 เอสซีซันด์(ญ) 2-2 Carl Zeiss Jena (W)
19:00 เอสวี ไวน์เบิร์ก(ญ) 1-4 Andernach (W)
Slovenia women's League
16:00 ZNK Gazon (W) 0-1 ZNK MSM Ptuj (W)
Poland Mloda Ekstraklasa
16:00 ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) 0-1 อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน)
17:00 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) 1-3 Rakow Czestochowa (Youth)
17:00 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) 5-2 คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน)
17:00 โปกอน เซซิน (เยาวชน) 2-2 Odra Opole Youth
Serbia U19 League
16:00 เอฟเควอซโดวัค(ยู 19) 3-1 FK Graficar Beograd U19
16:00 วอจ์โวดิน่า(ยู 19) 2-1 Zemun FK U19
18:00 เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) 2-0 เอฟเคโนวี ปาซาร์(ยู 19)
18:00 ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19) 3-1 FK Radnicki 1923 U19
18:10 ราดนิคกี้ นิส(ยู 19) 2-0 FK Radnicki Novi Belgrad U19
21:00 เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19) 3-0 คูการิค(ยู 19)
Austrian Frauen Bundesliga
16:00 First Vienna (W) 0-2 Dornbirn (W)
17:00 Bergheim/Hof Women 0-3 เซ็นต์. พอลเท่น(ญ)
17:45 Sturm Graz/Stattegg Women 2-1 แวคเกอร์ ติโรล (ญ)
18:00 Union Kleinmunchen Women 0-1 Austria Wien (W)
18:30 Neulengbach Woman 2-0 วอร์เดอร์แลนด์(ญ)
Greece Super League Women
16:00 AEK Athens (W) 1-1 AO Rea (W)
17:30 Asteras Tripolis (W) 1-1 โอเอฟไอ เอฟซี (ญ)
19:00 พีเอโอเค ซาโลนิก้า (ญ) 2-1 Atromitos (W)
20:00 ลาริซา(ญ) 0-1 ตริกาลา 2011(ญ)
Finland Kolmonen
16:00 EPS Reservi 5-4 อีเตล่า เอสปูน พอลโล่
22:59 ทูลอน ทีเอสโต 0-2 อัตเลตีโก เมลมิ
Kampuchea Super League
16:00 Prey Veng 1-4 วิสาขเอฟซี
16:00 Angkor Tige 0-1 นากาเวิลด์ เอฟซี
18:00 Tiffy Army FC 3-2 ISI Dangkor Senchey FC
Turkey Bayanlar 1. Ligi
16:00 อทาเชียร์ เบเลดิเย่ (ญ) 2-1 อดาน่า อิดมานยูร์ดูสปอร์ (ญ)
16:00 Fatih Vatan Spor (W) 1-4 เอแอลจี สปอร์(ญ)
16:00 อาเหม็ดสปอร์(ญ) 3-1 Hakkarigucu SK (W)
16:30 Gaziantep Asya Spor (W) 1-2 Fatih Karagumruk (W)
17:00 เบซิคตัส(ญ) 1-3 ฟอมเก็ต เจนคลิก (ญ)
18:00 Pendik Camlikspor (W) 5-1 1207 Antalya Muratpasa (W)
18:00 Galatasaray SK (W) 4-2 คาราเดนิซ อีเรกลิสปอร์ (ญ)
18:00 แทร็บซอนสปอร์ (ญ) 3-0 Fenerbahce SK (W)
Hungary NB III
16:00 ปุชกาช อคาเดเมีย 2 0-0 โกมาโรม วีเอสอี
16:00 Vasas SC II 2-0 Martfui LSE
16:00 Szeged-Csanad Grosics II 3-0 เอฟซี ดาบาส
16:00 เดเบรเซน วีเอสซี 2 0-2 อูจเปสต์ 2
16:00 Gyirmot SE II 2-0 SC Sopron
22:00 Senyo Carnifex 2-0 ดิออสกียอร์ วีทีเค 2
22:00 เพนซึเยอร์ เอสอี 2-0 BSS Monor
22:00 PEAC FC 2-0 เซคซาร์ด ยูเอฟซี
22:00 RCO Agde 2-1 Majosi SE
22:00 ทาทาบันย่า 3-0 Csornai SE
22:00 Beech Sigit 4-0 Kelen SC
22:00 Tiszaujvaros 1-0 Hatvan
22:00 III. เครูเลติ ทียูอี 4-2 Zalaegerszegi TE II
22:00 Karcag SE 1-1 Salgotarjani Baratok TC
22:00 บุดดาออร์ส เอสซี 3-2 ETO Akademia
22:00 ดอร์โรจี เอฟซี 0-2 เวซสเพรม เอฟซี
22:00 เบเก้ซัคซาบา 4-1 BKV Elore
SVK U19 A
16:00 เอฟซี ทาทรานปรีซอฟ(ยู 19) 2-2 สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19)
16:00 เทรนซีน (ยู 19) 2-2 สปาตัคเทอร์นาวา(ยู 19)
16:00 เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19) 4-0 ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19)
Andorra Super league
16:00 Penya Encarnada 2-4 เอฟซี ซานต้าโคโลม่า
18:30 FC Pas de la Casa 1-2 แอทเลติก เอสคาลเดส
21:00 อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส 4-0 CF Esperanca dAndorra
23:30 เอฟซี ออร์ดิโน 1-2 ยูอี ซานต้า โคโลม่า
Thailand Division 4
16:00 ลูกอีสาน เอฟซี 1-2 โดม เอฟซี
Italian Youth League
16:00 S.S.D. Monza 1912 Youth 1-1 ลาซิโอ(เยาวชน)
18:00 โตริโน่(เยาวชน) 4-2 โฟรซิโนเน่(เยาวชน)
20:00 เอ็มโปลี(เยาวชน) 2-2 เวโรน่า (เยาวชน)
Slovakia 3.Liga
16:00 Slavia TU Kosice 1-2 Stara Lubovna
21:30 TJ Druzstevnik Vrakun 0-1 เอสเคเอฟซีเรด
21:30 Slovan Duslo Sala 2-0 มาลัซกี
21:30 FK Podkonice 3-2 เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม
21:30 ริมาฟสก้า โซโบต้า 0-0 MFK Snina
21:30 เทสล่า สตรอปคอฟ 0-0 โอเดว่า ลิปานี่
21:30 FTC Filakovo 0-0 Novohrad Lucenec
21:30 TJ Banik Kalinovo 0-2 Spisske Podhradie
พรีเมียร์ลีก ยูเครน
16:00 FK Epitsentr Dunayivtsi 1-1 FC Livyi Bereh
16:45 FC Chernigiv 2-1 เมตาลิสต์ คาร์คีฟ
17:30 FK Nyva Buzova 2-0 FC Victoria Mykolaivka
18:30 ครีมิน ครีเม็นชุก 0-0 เนวา เทอร์โนพิล
มอลตา พรีเมียร์ลีก
16:00 ไซเรนซ์ เอฟซี 2-0 กัดจา ยูไนเต็ด
19:00 มอลตาเอฟซี 3-1 ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า
21:15 วัลเล็ตตา เอฟซี 1-0 บัลซาน เอฟซี
Spanish Segunda Division B
16:00 ซีเอ แอนโตเนียโน่ 0-0 CD Estebona
16:30 ลา ยูเนียน ซีเอฟ 0-0 มันเชโก้ ซิวดัด
16:30 เรอัล เบติส 2 0-0 อคูลัส ซีเอฟ
17:00 Ursaria 0-1 นูมานเซีย
17:00 ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย 2-0 ซีดี ซาน โรเก้
17:00 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 2-4 อารันดิน่า
17:00 ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส 4-0 ซีดี เมนซาเจโร่
17:00 เอร์กูเลส 5-1 เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า
17:00 เบรีย 0-2 อูเตโบ เอฟซี
17:00 เบเลซ ซีเอฟ 0-1 เซบีย่า แอตเลติโก
17:00 เอฟซี คาร์ตาจีนา บี 0-2 คาดิส 2
17:00 เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว 0-2 เกตาเฟ่ บี
17:00 SE Penya Independent 1-0 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี
17:00 ซีอี ยูโรปา 2-1 ซีเอฟ บาดาโลน่า
17:00 ซีดี คายอน 1-2 กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า
17:00 อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ 2-2 เรอัล ซาราโกซ่า 2
17:30 ซีดี มอนติโฆ่ 1-2 บาดาโฮซ
18:00 ยูดี ซาน เฟอร์นันโด 1-2 ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล
22:00 กาลาฮอร์รา 3-0 Valle de Egues
22:00 เอสดี เกอร์นิกา 0-2 ยูดี โลโกรนเยส
22:00 ซีดี เอล ปาโล 1-0 มัล เมนอร์
22:00 Cerdanyola del Valles 0-0 เยย์ดา
22:00 ยูเนี่ยน แลงเกรโอ 0-2 เรอัล บายาโดลิด บี
22:00 ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา 1-0 ซีดี อิเยร์กาส
22:00 ปอนเตเบดรา 0-2 โอเรนเซ
22:00 ซีดี กัวจูเอโล 2-0 Racing Villalbes
22:00 ซีดี ตูเดลาโน่ 4-0 ซีดี อิซาร่า
22:00 นาซาร่า 0-3 Barbastro
22:30 คาเซเรโน่ 2-0 CD Atletico Paso
22:59 เยคราโน ดิปอติโว 1-0 ยูดี มาร์เบลล่า
22:59 จี.เซโกเบียน่า 1-0 AD Llerenense
22:59 โอริฮูร่า 1-2 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่
22:59 ซานแอนดรู 0-0 Torrent C.F
22:59 แตร์ราสซ่า 1-2 แอตเลติโก้ ซากัลทิโน
22:59 มาริโน่ ลูอันโก้ 2-0 ซาโมรา ซีเอฟ
22:59 เรอัล เอวิเลส 3-1 ซีดี โควาดอนก้า
22:59 บาราคแอลโด ซีเอฟ 3-2 อลาเบส 2
Poland III Liga
16:00 Termalica BB Nieciecza II 2-1 Orzel Ryczow
21:00 GKS Arka Pawlow 0-3 Moravia Morawica
22:00 เอ็มเคเอส คลูชบ็อค 1-2 Carina Gubin
Spanish Bizkaia-Tercera Division
16:30 Torrejon CF 0-0 อัลคอร์ค่อน บี
16:30 ปาร์ลา เอสคูเอลา 1-2 มอสโตเรส
16:30 CU Collado Villalba 2-0 ซีดีเอฟ เทรส แคนโตส
16:30 ซีดี การีนา 0-0 เซบีย่า ซี
16:30 ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส 2-0 Villanueva del Pardillo
16:30 Molinense 0-1 เดปอร์ติวา มีเนอร่า
16:30 CD Calamonte 2-2 Ted Contois Feng
16:30 เลกาเนส บี 0-1 ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน
16:45 Fundacio Esportiva Grama 2-0 โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ
17:00 ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล 1-2 ซีดี พราวิอาโน
17:00 ซีดี ลีอัลตัดท์ 1-1 ยูซี เซียราส
17:00 สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี 1-2 CD Llanes
17:00 ซีพี ซาน คริสโทบอล 1-0 ซีเอฟ เปราลาดา
17:00 เออี พรัท 0-0 ซีเอฟ เรอุส เดปอร์ติอู
17:00 ฮอสปิตาเลย์ 1-0 เอฟซี เอล
17:00 ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ 1-2 เอฟซี วิลาฟรานกา
17:00 RSD อัลกาล่า เอนาเรส 1-2 เรอัล มาดริด 3
17:00 มายอร์ก้า 2 2-1 UD Poblense
17:00 เตเนริเฟ่ 2 4-0 CD Buzanada
17:00 ลาส โรซัส 5-1 ซีดี คานิลลัส
17:00 อัลเมเรีย บี 0-1 รีล เจน
17:00 ซีดี กัวร์นิโซ 0-0 เอดี ซีเอทเต้วิลล่า
17:00 CD Plus Ultra 2-2 CD Cieza
17:00 Rio Sports 1-2 Casalarreina
17:00 Viveiro CF 1-0 ซีดี เอสตราเดนเซ่
17:00 Poli Almeria 2-0 CD Torreperogil
17:00 SD Lenense 0-3 UD Llanera
17:00 Real Titanico Laviana 3-1 Barcia
17:00 CFJ Mollerussa 1-0 กิโรน่า บี
17:00 ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ 3-0 ซีดี ฮัวโตร เวก้า
17:00 UD Socuellamos 3-0 CD Marchamalo
17:00 โคเรีย ซีเอฟ 1-0 เฆเรซ เดปอร์ติโว
17:15 Atletico Arteixo 1-1 ซิลวา เอสดี
17:30 CP Montehermoso 2-1 โมราโล ซีพี
17:30 Portmany 2-1 คอนสตานเซีย
17:30 CF Trujillo 0-1 CD Diocesano
17:30 แอตเลติโก้ พิวโบลนิวโว 1-1 โอลิเวนซา เอฟซี
18:00 ยูดี แกรน ทารายาลเอสที 2-2 Teror
18:00 แอทเลติโก้ มานชา เรอัล 9-0 แอตเลติโก้ เมลีลา
18:00 ยูดี แอลบาร์ร่า 5-1 Herbania
18:00 ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ 2-0 อาลูกัส ซีเอฟ
18:00 แอตเลติโก้ วิคตอเรีย 0-2 ยูดี ทามาราเซเต้
18:00 Anorga 1-1 Urduliz FT
18:30 ลันซาโรเต้ 4-0 คลับ มาริโน่
21:00 ยูดี อัลคูเดีย 1-0 ซีอี เมร์คาดัล
21:00 อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี 1-0 Montecasillas FC
21:30 ซีดี อัลกูไนโน 0-1 ยูดี โลโกรนเยส บี
21:30 Velarde CF 0-3 CD Colindres
21:30 CD Cantolagua 1-0 อเลสเวส
21:30 ยูอี โอลอต 0-2 UE Tona
22:00 Alaior 0-0 ยูดี คอเยเรนเซ่
22:00 ซีเอซิลบอลเนโร 1-2 เบติ โคซโค เคอี
22:00 ชิลลา ซีเอฟ 3-2 ออนทินเยนท์ ซีเอฟ
22:00 ซีเอสดี อาร์ซัว 1-2 Paiosaco
22:00 CD Tedeon 0-1 CDFC La Calzada
22:00 ซีดี โตรเปโซน 2-0 ซีเอฟ วิมีนอร์
22:00 CD Torrijos 0-4 ยูบี คอนเควนเซ่
22:00 ซีเอ มอนซอน 0-1 CD Caspe
22:00 CF Illueca 1-0 SD Borja
22:00 ฟิวดัส เด มุลเซีย 1-1 Balsicas Atletico
22:00 ยูซี คาร์เทส 0-1 SD Torina
22:00 Lagunak 0-0 ยูซีดี บูร์ลาเดส
22:00 แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส 2-1 ซีเอฟ ซาลามันติโน่
22:00 ซีเอฟโซลเลอร์ 2-1 Inter Manacor
22:00 ซีดี คารินเยนา 1-1 CD Cuarte Industrial
22:00 Fuentes 0-1 Epila CF
22:00 อูรากา 3-1 Aviles Stadium CF
22:00 ซีพี บียาร์โลเบลโด 2-2 Villacanas
22:00 CD Pozoblanco 1-0 ซีดี เตรรา
22:00 ออร์ฟาโร 1-0 โอโยเนซา
22:00 คาสโตร 3-0 ซีดี เบซานา
22:30 อะเซโร 0-1 ยูดี เลบานเต้ บี
22:30 CD Colunga 0-1 แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ
22:30 CD Utrillas 1-1 CF Calamocha
22:30 เอสดี อีเจีย 0-0 CD Binefar
22:30 ทามาร์ริตเตอร์ 1-1 ยูดี ฟราก้า
22:30 CD Arnedo 2-2 CCD Alberite
22:30 ซีดี อัลการ์ 3-2 EG El Palmar
22:30 Soneja 1-1 Atzeneta UE
22:30 CF Badalona B 0-2 ซีเอฟ มอนตาเนซ่า
22:30 ซีดี ทุยล่าร์ 1-1 Luarca CF
22:59 ซีดี โคโรเนีย มอสคาร์โด 3-2 ราโย่ บาเยกาโน่ 2
22:59 ซีดี รินกอน 1-2 แอตเลติโก้ มาลากูโน
22:59 คาราวากา เวอราครูซ 5-1 Racing Murcia
22:59 CF Alondras 1-2 Sarriana
22:59 Torredonjimeno 1-0 โมทริล ซีเอฟ
22:59 ลา โฮย่า ลอร์ก้า 1-0 At. Pulpileno
22:59 ยูดี โซโมซาส 2-2 Betanzos CF
22:59 ยูดี มาราเซน่า 1-2 Arenas Armilla
22:59 ซีดี โคเรีย 0-0 ดอน เบนิโต้
22:59 เอดี อัลมูร์เดวา 1-0 เบลล์บริดเจท
22:59 RCP Valverdeno 0-2 CD Azuaga
22:59 ลาโซลาน่า 2-0 อัลบาเซเต้ 2
22:59 CS Puertollano 5-0 AD San Clemente
22:59 Atletico Tomelloso 2-0 Huracan de Balazote
22:59 Quintanar Del Rey 2-2 Cazalegas
22:59 ฮาโร เดปอร์ติโบ 0-1 Comillas
22:59 Muleno CF 0-2 เรอัล มูร์เซีย 2
22:59 Patacona 1-1 บียาร์เรอัล ซี
22:59 UD Ourense 4-1 Arosa Sociedad Cultural
22:59 เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี 4-0 ซีดี คาเบเซนเซ
22:59 เจเรซ 3-1 อาร์โรโย คลับ โปลิเดปอร์ทิโว
22:59 CD Naval 1-2 เอสดี ลาเรโด
22:59 UD Rayo Ibense 0-3 เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่
22:59 CF Jaraiz 2-1 Castuera
22:59 อายามอนเต ซีเอฟ 2-1 กอร์โดบา บี
22:59 CD Galapagar 1-2 CD Paracuellos Antamira
23:30 CD Bullense 2-0 Alcantarilla
00:00 CD Don Alvaro 0-1 SP Villafranca
Estonia Esi Liiga
16:30 เอฟซี เอลวา 3-1 ทาบาซาลู ชาร์ม่า
16:30 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี 0-1 Tallinna FC Ararat TTU
16:30 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 1-4 Harju JK Laagri
16:30 เจเคเวลโค่ทาร์ทู 3-2 ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี
Ukraine Division 3
16:30 Zvyahel NV 2-0 Karpaty Lviv II
19:00 UCSA 4-0 Rukh Lviv II
Estonia Teine Liiga
16:30 ปาร์นู เจเค 2-4 ทาร์ตู เจเค มัก 2
Ireland Leinster Senior League
16:45 Ringmahon Rangers 5-1 คาร์ริกาไลน์ยูไนเต็ด
17:00 ลูเคิน ยูไนเต็ด 2-1 Tolka Rovers
17:00 บังกอร์ เซลติก 2-1 Killester Donnycarne
17:45 บลูเบล ยูไนเต็ด 2-1 Wayside Celtic
18:00 ครูมลิน ยูไนเต็ด 1-1 เซนต์ มอชแทส
19:00 เมย์นูท ยูนิเวอร์ซิตี ทาว์นเอฟซี 1-3 Kilbarrack United
Spanish Ladies Premier League B
17:00 CD Alaves (W) 4-0 ซีอี ยูโรปา (ญ)
17:00 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) 3-1 Cacereno (W)
17:00 บาร์เซโลนา บี (ญ) 5-0 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ)
17:00 Seccio Esportiva AEM (W) 1-0 แอธเลติก บิลเบา บี (ญ)
17:00 โอซาซูนา(ญ) 0-3 ซีดีอีเอฟ โลโกรโญ (ญ)
21:00 Real Madrid II (W) 1-0 Balears FC (W)
Germany Regionalliga
17:00 ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) 1-1 โอลเดนเบอร์ก
18:00 เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 0-3 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส
18:00 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) 0-5 ชามนิตเซอร์
18:00 Eimsbutteler TV 1-1 โฮลสไตน์ คีล 2
18:00 คาร์ล ไซส์ เยน่า 3-3 เบอร์ลิเนอร์เอเค07
19:00 ซังค์ เพาลี 2 1-2 เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล
19:00 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต 3-1 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส
19:00 วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 4-3 ทีเอสวี ชไตน์บัค
19:00 TSV Schott Mainz 3-0 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(Am)
Spain Primera Division RFEF
17:00 กรานาดา ซีเอฟ บี 5-0 ซีดี ซาน เฟอร์นานโด
17:00 ยูดี เมลิลล่า 2-0 เมริดา เอดี
17:00 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า 1-0 เซลต้า บีโก้ บี
17:00 Ibiza Eivissa 0-1 แอตเลติโก้ เด มาดริด บี
17:00 มาลาก้า 0-0 เรอัล มูร์เซีย
17:00 เอดี เซวตา 2-1 แอตเลติโก บาเรียเรส
21:00 บาร์เซโลน่า บี 1-0 ซีดี ลูโก้
22:59 Arenteiro 0-0 พอนเฟร์ราดิน่า
22:59 ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ 0-1 คาสเตลล่อน
22:59 เรอัล ยูนิโอน 3-1 ซาลามังก้า
01:00 เอสดี โลโกรเนส 1-1 โอซาซูน่า บี
01:00 ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ 0-2 คอร์โดบ้า
Spain Youth League
17:00 ซีดี 26 เดอ เฟเบอเรโร่(ยู19) 0-5 เรอัล เบติส (ยู 19)
17:00 ซีดี ซานฟรานซิสโก(ยู 19) 0-2 ยูดี คอร์เนลล่า (ยู 19)
17:00 UDC Txantrea U19 1-1 เอดี ซานฮวน(ยู 19)
17:00 เอสปันญ่อล(ยู 19) 1-0 Sabadell U19
17:30 ED Val Minor Nigran U19 2-1 ราซิ่ง ซานตานเดร์ (ยู 19)
22:59 Arenas Club de Getxo U19 3-3 Leioa U19
Poland Division 2
17:00 เลช พอซนาน 2 0-0 สเตล สตาโลว่า โวล่า
18:00 Radunia Stezyca 3-0 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย
19:00 โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก 0-1 LKS Lodz II
19:00 ซาเกลบี้ ลูบิน บี 2-1 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช
ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
17:00 บอลติกปาเนเวจิส 1-1 TransINVEST Vilnius
19:00 Hegelmann Litauen 2-2 บันก้า การ์ซได
22:25 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 3-1 ดีซัวกาส เทลเซีย
พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
17:00 แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) 5-1 เรอัล เบติส ( ญ )
19:00 บิยาร์เรอัล(ญ) 1-2 เซบีญ่า เอฟซี (ญ)
21:00 Colegio Aleman Valencia Women 3-0 เรอัล โซเซียดาด(ญ)
Kenya Super League
17:00 Mulembe United 1-1 Dimba Patriots FC
โปรตุเกส ดิวิชั่น2
17:00 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ 1-2 CF Os Belenenses
20:00 อคาเดมีโค วิสุ 0-1 ซีดี มาฟรา
21:30 วิลาเวอเดินเซ่ 0-2 มาริติโม่
Thai Division 2 League
17:00 ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด 1-1 บางกอก เอฟซี
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก
17:00 เวเลซ 1-1 ดนีปรอ-1
19:30 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 1-2 LNZ Lebedyn
22:00 ดินาโม เคียฟ 3-0 Polissya Zhytomyr
Belarus Pershaya Liga
17:00 เอฟเค ออร์ชา 3-5 Niva Dolbizno
19:00 Shakhter Soligorsk II 0-0 เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์
20:00 เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล 1-1 เอฟซี โมโลเดชโน
21:00 เอฟเค ลิด้า 2-2 Dnepr Rohachev
Liga de Elite
17:00 Chao Pak Kei 8-1 Hang Sai
19:15 Windsor Arch Ka I 4-2 สปอร์ติ้ง เดอ มาเก๊า
Holland Eredivisie Women
17:15 เอดีโอ เดน ฮาก (ญ) 2-1 Feyenoord Rotterdam (W)
17:15 เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ) 2-4 Fortuna Sittard (W)
17:15 เอฟซี อูเทร็คท์(ญ) 2-2 เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ)
India I-League 2nd Division
17:30 สปอร์ตติ้ง กัว 0-1 เดมโป
17:30 Kenkre 0-4 SC Bengaluru
ไทย ดิวิชั่น 1
17:30 เชียงใหม่ เอฟซี 2-0 ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี
18:00 ระยอง เอฟซี 8-4 สมุทรปราการ ซิตี้
18:30 Singha GB Kanchanaburi 2-1 เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
19:00 กระบี่ เอฟซี 2-3 ลำปาง เอฟซี
ซือเปร์ลีก
17:30 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 2-0 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์
22:59 กาเซียนเท็ป B.B. 2-0 คาซิมปาซ่า
22:59 อันตัลยาสปอร์ 2-1 ฮาเตย์สปอร์
22:59 กาลาตาซาราย 4-1 เพนดิคสปอร์
โปแลนด์เอ็คสตรัคลาซ่า
17:30 คราโคเวีย คราคอฟ 0-1 พุชช่า นิโปโลมิเช่
20:00 เอลเคเอสลอดซ์ 2-3 เลช พอซนาน
22:30 ลีเกีย วอร์ซอว์ 0-0 สลาสค์ วรอคลาวน์
ไทยลีก
17:30 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 2-1 ลำพูน วอร์ริเออร์
18:00 ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี 2-1 สุโขทัย เอฟซี
19:00 นครปฐม เอฟซี 1-2 ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก ตุรกี
17:30 โบดรุมสปอร์ 2-1 ซานลิอูร์ฟาสปอร์
20:00 เกนเคลอร์บิลิจี้ 2-0 เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี
20:00 โครัม เอฟเค 2-0 อดาน่าสปอร์
22:59 ซาคาร์ยาสปอร์ 2-1 เคซิโอเรนกูคู
Italian Women Division 1
17:30 Sampdoria (W) 1-3 เอซี มิลาน(ญ)
20:00 นาโปลี(หญิง) 1-1 Pomigliano (W)
เซเรียอา
17:30 ซัสเซาโล่ 0-3 เลชเช่
20:00 โตริโน่ 0-0 โฟรซิโนเน่
22:59 ซาแลร์นิตาน่า 0-2 ฟิออเรนติน่า
01:45 มอนซ่า 1912 1-2 อตาลันต้า
โปแลนด์ ลิกา 1
17:40 อาร์ก้า กดิเนีย 2-0 วิสล่า พล็อค
20:00 เมียดิซ เลกนิก้า 2-0 มอเตรอ รูบิน
22:59 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 2-2 จีเคเอส คาโตวีตเซ
Northern German state premier league - bayern
17:45 Frohnauer SC 1-1 SFC Stern 1900
20:00 FC Wilmersdorf 2-3 VSG Altglienicke II
ไชนีสซูเปอร์ลีก
18:00 เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิง 1-0 ชิงเต่า จงเนิ่ง
19:00 ปักกิ่ง กั๋วอัน 4-1 ชิงเต่าจงชวงเหิงไท่
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก
18:00 เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด 1-4 ดินาโม มอสโก
20:15 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 1-0 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก
22:15 เอฟเค โซชิ 2-2 อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์
00:30 เอฟเค รอสตอฟ 1-5 สปาร์ตัก มอสโก
England Women Super League
18:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ) 2-2 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ)
20:00 อาร์เซน่อล (ญ) 3-0 เลสเตอร์ ซิตี้(ญ)
20:15 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) 5-0 เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ)
NOR D4
18:00 โรเซนบอร์ก บี 5-3 ลีลล์สตรอม บี
18:00 เอลเวอร์รัม 0-5 โฟรย่า FK
18:30 สตรอมก็อดเซ็ท 2 2-1 Surnadal
19:30 เอสเค ทราเอฟฟ์ 1-1 โลเรนสโคก
20:00 อาเลซุนด์เอฟเค บี 1-0 จีเจลเลอราเซน ไอเอล
20:00 เมลฮิส 1-3 สตาเบ็ค บี
20:00 อาซาเน่ ฟุตบอล บี 1-4 ออส เทิร์น
20:00 ซานด์เนส บี 6-2 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 2
20:30 ฮาร์สตัด 3-0 โบโด กลิมท์ 2
20:30 Ulfstind 2-3 คองสวิงเกอร์ ไอเอล บี
22:00 แอสซิเดน 7-1 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ บี
ลีกสูงสุดของลัตเวีย
18:00 เมตต้า/ลู ริกา 1-2 ริก้า เอฟซี
20:00 เอฟเค ออดา ริกา 2-0 ตูกุมส์-2000
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก
18:00 ซลูตัสค์ 1-3 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค
20:00 ดินาโม มินส์ค 0-0 เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่
22:00 เนเมน กร็อดโน่ 0-1 เอฟเค วิเท็บส์ค
Denmark Division 3
18:00 IF Lyseng 1-0 วอนลอส
18:00 Rishoj 2-0 ฮอลเบค
Sweden Div 3 Mellersta
18:00 วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค 2-0 ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ
18:00 ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน 2-2 ไอเอฟเค ลูเลีย
18:00 Jarfalla 4-1 Sandvikens AIK FK
18:00 เอ็นสเคเด้ไอเค 0-2 Mjolby AI FF
18:00 ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ 0-1 อราเมียสก้า ไอเอฟ
19:00 ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ 1-4 BK Astrio
19:00 ไอเอฟเค คูมลา 2-1 Sifhalla
19:30 ไอเอฟ ซิลเวีย 4-0 ไอเคสเล็ปเนอร์
20:00 IK Tord 3-0 ฮิตตาร์พีเอส ไอเค
20:00 BK Ljungsbro 4-4 FC Nacka Iliria
21:00 วาสต้า ฟลอรุนด้า 2-0 Ockero
21:00 IFK Karlshamn 2-1 ไอเอฟเค เบอร์ก้า
21:00 FC Arlanda 3-3 อัสซีริสก้าบีเค
22:59 ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ 1-2 ซีเรียนสก้าเอฟซี
Denmark Womans League
18:00 โคลดิ้ง บี (ญ) 1-1 ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ)
20:00 นอร์ดเยลลันด์(ญ) 2-1 AGF Kvindefodbold APS (W)
Sweden Division 1
18:00 ปิเทีย ไอเอฟ 1-1 Orebro Syrianska IF
18:00 ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ 1-2 บีเค โอลิมปิค
20:00 เทบีย์ไอเอส 2-2 ยูเมีย เอฟซี
20:00 ลุงสกิล 0-0 ทอร์น ไอเอฟ
20:00 ฟัลเค่นเบิร์ก 0-1 นอร์บี้ ไอเอฟ
21:00 คาร์ลเบิร์ก บีเค 2-2 ฮัมมาร์บี้ TFF
South Africa League Women
18:00 University of Pretoria (W) 3-2 Copper Belts FC (W)
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
18:00 ไอเค ออเดวอร์ด 2-1 เกเฟล ไอเอฟ
20:00 ไอเค บราเก้ 1-1 แลนด์สโครน่า
Sweden Damallsvenskan
18:00 ฮัมมาร์บี้(ญ) 2-1 บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ)
20:00 เทรลเลบอริส เอฟเอฟ (ญ) 0-0 ปิเทีย ไอเอฟ (ญ)
20:00 คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) 1-3 เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ)
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)
18:00 เร้ดดิ้ง (ญ) 1-0 เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ)
20:00 ซันเดอร์แลนด์ (ญ) 0-1 ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ)
20:00 เซาแธมป์ตัน (ญ) 3-1 London City Lionesses (W)
20:00 เบอร์มิงแฮม (ญ) 1-0 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ)
20:00 เลเวส (ญ) 0-2 คริสตัล พาเลซ (ญ)
ฟุตซอลชิงแชมป์เอเชีย
18:00 เมียนมาร์(ฟุตซอล) 3-1 จีน (ฟุตซอล)
18:00 ไทย(ฟุตซอล) 2-1 เวียดนาม (ฟุตซอล)
21:00 อิรัก (ฟุตซอล) 6-2 ออสเตรเลีย(ฟุตซอล)
21:00 อุซเบกิสถาน(ฟุตซอล) 3-1 ซาอุดีอาระเบีย(ฟุตซอล)
Belarus Womens Premier League
18:00 โลโคโมทีฟ วิเท็บส์ค (ญ) 1-1 ABFF U19 (W)
20:00 Dyussh Polesgu (W) 0-16 เอฟเค มินสก์ (ญ)
Norway Division 1 Women
18:00 KIL/Hemne (W) 4-0 อโวลเนส (ญ)
20:00 Odd BK (W) 2-2 Ovrevoll Hosle(W)
20:00 ทรอมโซ (ญ) 0-2 ฟอร์ทูน่า (ญ)
Finland Women League 1
18:00 Ilves II (W) 1-2 วาซา ไอเอฟเค(ญ)
21:00 Helsinki B (W) 3-1 KTP Kotka (W)
Poland Womans League
18:00 Stomil Olsztyn (W) 0-4 โปกอน(W)
กระชับมิตร (สโมสร)
18:00 Lion City Sailors 1-13 แทมปิเนส โรเวอร์ส
Faroe Islands Women Premier League
18:15 HB Torshavn (W) 0-2 KÍ Klaksvík (W)
เมสตริลีก้า
18:30 เอฟซี คูเลสซาเล่ 5-0 ทรานส์ นาร์ว่า
21:00 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 2-2 นอมเม่ เจเค คาลจู
อุซเบกิสถาน คัพ
18:30 ไดนาโม ซามาร์คาด 3-3 นาซาฟ การ์ชิ
18:30 นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน 2-1 อันดิแจน แทชเค้นท์
18:30 Qiziriq Football Club 1-1 บุนยอดกอร์
19:30 ชูตัน กูซาร์ 2-1 Jayxun
คาซัคสถานพรีเมียร์ลีก
18:30 โลโคโมทีฟ อัสตานา 2-2 โทบอล คอสตาเนย์
21:00 เซตีซู 1-0 เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า
เยอรมันลีกา 3
18:30 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 0-2 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น
21:30 พรูเบน มุนสเตอร์ 2-0 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน)
00:30 เอสเอสวีอูล์ม 1846 1-0 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
18:30 คาร์ลสรูห์ เอสซี 3-2 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
18:30 ฮันซ่า รอสต๊อค 0-2 มักเดเบิร์ก
18:30 ฮันโนเวอร์ 96 1-2 ซังค์ เพาลี
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
18:30 เซอร์เคอร์ บรูซ 0-1 รอแยล อันท์เวิร์พ
21:00 คอร์ไทรจ์ 2-4 Jeunesse Molenbeek
23:30 แซงต์ กิลลุส 1-2 คลับบรูซ
00:15 ชาเลอร์รัว 1-0 เคเอเอส ยูเปน
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป
18:30 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 1-3 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
Turkiye Lig3
19:00 อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ 2-0 24 Erzincanspor
19:00 Aksarayspor 0-0 ซาริเยอร์
19:00 Arnavutkoy Belediyespor 2-0 เฟธิเยสปอร์
19:00 นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ 1-3 Bursa Niluferspor AS
19:00 บูร์ซาสปอร์ 0-3 อัฟเจต อัฟยอนสปอร์
19:00 อาเหม็ดสปอร์ 0-2 76 Igdir Belediye spor
19:00 Belediye Derincespor 1-0 โซมาสปอร์
19:00 Ispartaspor 1-1 อินโกลสปอร์
19:00 Karaman Belediyespor 0-3 คาสทาโมนุสปอร์
19:00 อันคารา เดไมสปอร์ 2-1 Yeni Diyarbakirspor
19:00 อัลตินอร์ดู 2-0 Celspor
19:00 Bucaspor 1928 1-2 อีร็อกสปอร์
19:00 กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ 3-3 เคอร์คลาเรลีสปอร์
19:00 เซริก เบเลดิเยสปอร์ 1-0 ซองกุลดัค
19:00 Halide Edip Adivarspor 0-2 เบเลดิเย แวนสปอร์
19:00 ยูทัส ยูแซกสปอร์ 0-4 เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์
19:00 อดิยามานสปอร์ 2-2 Hekimoglu Trabzon
19:00 Erzin Belediyespor 3-0 เดนิซลิสปอร์
Holland Derde Divisie
19:00 AWC Wijchen 2-1 ยูเอ็นเอ
19:00 Tot Ons Genoegen Berkel 3-0 HV CV Quick
19:00 SV Oss 20 1-5 โอเจซี รอสมาเล่น
Scotland Womens Premier League
19:00 ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) 0-1 กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ)
19:00 Partick Thistle (W) 1-3 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ)
22:00 ดันดี ยูไนเต็ด (ญ) 1-5 อเบอร์ดีน (ญ)
22:00 แฮมิลตันเอฟซี (ญ) 0-3 สปาร์ตันส์ (ญ)
22:00 มาเธอร์เวลล์(ญ) 2-1 Montrose LFC (W)
22:10 กลาสโกว์ เซลติก (ญ) 5-0 ฮาร์ทส์ (ญ)
Kenya Premier League
19:00 ยูลินซี่ สตาร์นากูรู 0-1 ทัสเคอร์
19:00 กอร์ มาเฮีย 1-0 เอเอฟซี ลีโอพาร์ด
19:00 Muranga Seal 0-0 Muhoroni Youth
Holland Ligue 3
19:00 เอดีโอ 20 1-1 อัลเมียร์ ซิตี้ (เยาวชน)
Norway 2.Liga
19:00 สตรอมเมน 4-2 วาเลเรนก้า บี
19:45 อัลต้า 1-1 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล
20:00 เอฟเค เจิร์ฟ 2-1 โฮดด์
20:00 ไอสโวล์ด TF 4-2 จังเคเลน
21:30 โกรลุด 4-1 ทรอมส์ดาเลน
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
19:00 ฮวิโดฟ ไอเอฟ 2-1 เวเจิล
19:00 วีบรอก 2-1 ลิงบี้
21:00 เอฟซี โคเปนเฮเก้น 2-0 ซิลเคบอร์ก
22:59 บรอนด์บี้ ไอเอฟ 2-1 มิดทิลแลนด์
Turkey 3. Ligi B
19:00 Cankaya FK 1-1 Elazig Belediyespor
19:00 Sultanbeyli 0-1 Musspor
19:00 คาซิยาก้า 1-1 Yeni Altindag BS
19:00 Anadolu Universitesi 3-0 Bulvarspor
19:00 Sebat Genclikspor 0-0 Nevsehirspor Genclik
19:00 Silifke Belediyespor 1-0 Eynesil
19:00 ซิลิวริสปอร์ 2-0 Viven Bornova
19:00 Siirt Il Ozle Idaresi Spor 2-0 Kestel
19:00 บัทมาน เปโทรลสปอร์ 4-0 พาซาสปอร์
19:00 Inegol Kafkas Genclik 3-1 ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู
19:00 อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ 0-0 ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์
19:00 Karaman Belediyesi Spor 2-1 Osmaniyespor
19:00 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 2-6 Erbaaspor S
19:00 เออร์กินิ วิไลมิซิ 0-0 Yeni Amasya Spor
19:00 Kepez Belediyespor 2-3 Ayvalikgucu Belediyespor
19:00 Yeni Orduspor 3-3 Kucukcekmece
19:00 Adana 1954 3-1 Catalca Spor
19:00 Kutahyaspor 1-1 เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์
19:00 เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ 2-1 ชีวาส เบเลดิเยสปอร์
19:00 Agri 1970 Spor 1-0 Darica Genclerbirligi
19:00 Kelkit Belediye Hurriyet 0-1 Efeler 09
19:00 อลาซิกสปอร์ 2-1 Sapanca Genclikspor
19:00 Talasgucu Belediyespor 2-1 Artvin Hopaspor
19:00 Karabuk Idman 2-5 Arguvan
19:00 EdirnesporGenclik 1-1 Mardin BB
19:00 Turk Metal Kirikkale 3-1 กูมัสฮาเนสสปอร์
19:00 Tokat Bld Plevnespor 2-0 Yldrm Belediyesispor
19:00 Bergama Belediyespor 2-1 บาลิเคซิสปอร์
ออลสเวนส์คาน
19:00 จีเอไอเอส 2-1 มอลล์บี้ เอไอเอฟ
19:00 เอไอเค โซลน่า 2-0 เยอร์การ์เด้น
21:30 ฮาล์มสตัด 0-2 บรอมมาปอจคาร์น่า
21:30 ฮัคเค่น 2-1 ฮัมมาร์บี้
ซูเปอร์ลีก กรีซ
19:00 พานเซอร์ไรกอส 2-1 พาส เจียนนิน่า
21:00 เลเมีย 0-5 พานาธิไนกอส
23:30 อาริส ซาโลนิก้า 1-2 เออีเค เอเธนส์
00:30 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส 2-1 พีเอโอเค ซาโลนิก้า
เซกุนด้า ดิวิชั่น
19:00 เอสปันญ่อล 1-1 อันดอร์ราซีเอฟ
21:15 เอลเดนเซ่ 0-1 อัลบาเซเต้
21:15 เออิบาร์ 2-0 เอดี อัลคอร์ค่อน
23:30 มิรานเดส 2-1 บูร์โกส ซีเอฟ
Moldova Divizia Nationala
19:00 เชอร์ริฟ ติราสโพล 3-0 ดาเซีย-บุยอูคานี
22:00 ซิมบรู ชิซินู 3-1 เอฟซี มิลซามี่
ลาลิกา
19:00 เกตาเฟ่ 1-1 เรอัล โซเซียดาด
21:15 อัลเมเรีย 1-2 บียาร์เรอัล
23:30 อลาเบส 2-0 แอตเลติโก้ มาดริด
02:00 เรอัล มาดริด 3-2 บาร์เซโลน่า
Uganda Premier League
19:00 เอสซี วิลล่า 1-1 ไบร์ท สตาร์
Switzerland - 2.Liga
19:00 Yverdon II 4-2 ลาโชฟอนด์
20:00 เบียล เบียนนี่ 2-0 Servette U21
20:00 ลังเงนทาล 2-4 SV Muttenz
21:00 ลูกาโน่(ยู21) 4-0 Bruhl SG
Schleswig Holstein Liga
19:00 SV Eichede 6-1 Inter Turkspor Kiel
21:30 วีเอฟบี ลูเบ็ค 2 5-1 วีเอฟอาร์ น็อยมุนสเตอร์
Romania Liga 2 Women
19:00 Vulpitele Galbene Roman (W) 1-2 วาซาส เฟมิน่า โอดอร์เฮ (ญ)
German Womans League
19:00 โคโลญจน์ (ญ) 2-0 เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ)
23:30 เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ) 1-4 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ)
Greece U19
19:00 เออีเค เอเธนส์ (ยู 19) 4-0 โวลอส เอ็นพีเอส (ยู 19)
Denmark - 4.Liga
19:00 ริงโคบิง 3-1 Hedensted
20:00 AaB 2 0-4 ทารูก-พารูก ไอเอฟ
21:00 Ledoje Smorum Fodbold 2-2 เกรฟ
Croatia U19 League
19:00 Mladost Zdralovi U19 0-3 Kustosija U19
พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
19:00 เอฟซี พิวนิค 2-2 อารารัต
Namibia Premier League
19:00 Young Warriors FC 1-2 Okahandja United FC
19:00 Young Africans Sports Club 0-1 Orlando Pirates Windhoek
19:00 ตูราเมจิก 0-0 แอฟริกา สตาร์ เอฟซี
19:00 Young Brazilians FC 1-0 United Africa Tigers
19:00 Julinho Sporting 1-0 Blue Waters FC
19:00 UNAM FC 2-0 Mighty Gunners
19:00 Eeshoke Chula Chula 3-1 Life Fighters
21:30 Khomas Nampol FC 1-1 FC Civics
Armenia Division 2
19:00 Nikarm 0-2 เลอร์นายิน อาร์ทซัค
Malta First Division League
19:00 เซจตัน คอรินเทียนส์ 0-1 สวีอิยูไนเต็ด
19:00 เซอร์ริกค์ 1-4 เซนต์.แพทริค เอฟซี
21:30 เอ็มไซด้า 2-2 ฟกูรายูไนเต็ด
21:30 Luqa St. Andrew 2-2 St. Andrews
England Womens Southern Premier League
19:00 อิปสวิช (ญ) 4-2 คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ)
20:00 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด (ญ) 1-1 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ (ญ)
20:00 เชลเทนแฮมทาวน์(ญ) 2-3 พอร์ทสมัธ (ญ)
20:00 บิลเลริเคย์ ทาวน์ (ญ) 1-1 พลีมัธ อาร์ไกล์ (ญ)
20:00 ลอนดอน บีส (ญ) 0-5 Rugby Borough (W)
21:00 Hashtag United (W) 1-0 Chatham Town (W)
Swden Women Divi.1
19:00 ไอเค อุปซาลา (ญ) 1-0 เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ)
19:00 ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) 0-0 มัลโม่(W)
19:00 ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ) 2-1 ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ)
ลีกา 1 ฮังการี
19:05 เคชเคเมติ ทีอี 2-1 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่
21:00 แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน 1-1 ซาเลเกอเซ็ก ทีอี
23:30 อูจเปสต์ 1-2 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน
เฟิสต์โปรเฟสชันนัลฟุตบอลลีก
19:15 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 1-1 ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย
21:45 โลโคโมทีฟ โซเฟีย 0-4 โบเตฟ พล็อฟดิฟ
00:15 อาร์ดา 2-3 ซีเอสเคเอ โซเฟีย
ออสเตรีย บุนเดสลีก้า
19:30 แอลเอเอสเค ลินซ์ 1-3 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก
22:00 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 4-2 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
19:30 ฮามคาม 0-1 สตรอมก็อดเซ็ท
22:00 คริสเตียนซุนด์ บีเค 1-0 ทรอมโซ่ ไอแอล
22:00 ซานเดฟยอร์ด 0-1 ลีลล์สตรอม
22:00 ชาร์ปบอร์ก 08 0-2 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล
22:00 ไวกิ้ง เอฟเค 1-1 เฟรดริกซ์สตรัด
22:00 เฮาเกซุนด์ 1-3 โรเซนบอร์ก
22:00 เอสเค บรานน์ 2-0 ออด เกรนแลนด์
00:15 โบโด กลิมท์ 1-1 โมลด์
Malawi Premier League
19:30 Dedza Dynamos 1-1 Silver Strikers
19:30 Bangwe All Stars 1-1 คารองกายูไนเต็ด
พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
19:30 เอฟเคคาปาร์สคันก่า 1-2 ซาบาห์ เอฟเค
22:00 Araz Nakhchivan 0-2 ซาบาลี
Italy Serie D
19:30 กลาดิเอเตอร์ 0-1 Atletico Uri
19:30 โนเซริน่า 2-0 USD Latte Dolce
19:50 เอซี เมสเตร่ 2-0 ASD Mori S Stefano
20:00 Real Calepina FC 0-1 ASD Caldiero Terme
20:00 ทริเทียม 0-2 Desenzano Calvina
20:00 Varesina Calcio 2-1 ปอนเต ซาน เปียโตร
20:00 เอเอสดี วิลล่า ดี อาร์ม 1-1 เลคนาโน
20:00 US Breno 3-2 มอนเตเบลลูนา
20:00 ASD Rigamonti Castegnato 1-4 Montecchio Maggiore
20:00 Clivense 2-0 เอเอสดี บรูซาปอร์โต
20:00 ASD Victor San Marino 1-0 ไอโมเลเซ่
20:00 การาวัจจิโอ 0-2 อาร์โคนาเตเซ่
20:00 Pinerolo FC 1-1 ไลกอร์น่า
20:00 Lavagnese 4-2 Asti
20:00 เคียรี่ 0-1 ซานเรเมเซ่ คาลชิโอ้
20:00 เอเอสดี บรา 0-1 FC Vado
20:00 ปอร์โต้กรูโร 1-1 เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้
20:00 Lentigione 3-1 ปราโต้
20:00 Aglianese 0-1 เอสซีดี โปกัลโชคาลซิโอ
20:00 ปอนซัคโค 0-2 กาวอร์ราโน
20:00 เมซโซลาร่า 3-1 Sammaurese
20:00 เอเอสดี สปอร์ติ้งทริสติน่า 1-2 ฟิกไลน์
20:00 Real Forte Querceta 1-1 Tau calcio
20:00 Nuovo Campobasso 1-1 ซาน นิโคโล
20:00 ASD Atletico Ascoli 2-1 แซมเบเนเดทเซ่
20:00 Real Monterotondo 3-1 ชีติ
20:00 ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ 0-3 ปิอาเชนซา
20:00 ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่ 1-1 AC Palazzolo (ITL)
20:00 นาร์โด 1-0 โรทอนดา
20:00 Chisola 1-2 ASD Citta Di Varese
20:00 ตราสเตเวเร กัลโช่ 1-3 Ischia Isolaverde
20:00 เวอตุส ซิเซอราโน่เบอกาโม่ 0-1 เอ.ซี.เครม่า 1908
20:00 ASD Alcione 3-0 Borgosesia
20:00 ASD Sancataldese 2-0 Igea Virtus
20:00 เอเอสดี มารีนา ฟรานกา 3-0 บาร์เลตต้า
20:00 COS Sarrabus Ogliastra 2-0 San Marzano Calcio
20:00 เอฟบีซี กราวิน่า 5-1 ยูเอสดี บิตอนโต
20:00 SS Angri 1-0 ปากาเนเซ่
20:00 AC Locri 1-4 เรจจิน่า
20:00 ASD Ragusa Calcio 2-1 Nuova Gioiese
20:00 คาสโตรวิลลารี่ 1-1 ปอติซี 1906
20:00 Palmese 1914 4-2 เกลบิซัน
20:00 ซิทต้า ดิ ฟาซาโน่ 0-3 Santa Maria
20:00 วิโบเนเซ่ 0-1 ยูเอส ซิราคูซ่า
20:00 แอคราเกส 1-2 ASD San Luca
20:00 ฟิเดริส อัลเดียร์ 2-0 Manfredonia
20:00 Casarano 1-2 มาเตล่า
20:00 ทีมอัลตามูรา 2-1 กัลลิโปลี่
20:00 Derthona 0-1 เฟซซาเนเซ่
20:00 Cjarlins Muzane 2-0 บาสซาโน่
20:00 Virtus Bolzano 2-3 ยูเอส เอดลิเซ
20:00 เตรวิโซ่ 3-1 เอพีดีซี ชิออนส์
20:00 Sangiuliano City Nova 3-0 ASD Fanfulla
20:00 US Corticella 2-2 Borgo San Donnino
20:00 Tivoli Calcio 1-2 อาเวซซาโน
20:00 Ghivizzano 0-1 เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ
20:00 Ardea 3-1 ASD Anziolavinio
20:00 Vigor Senigallia 0-2 Vastogirardi
20:00 บูโดนี 1-2 Boreale
20:00 ASD Flaminia Civita Castellana 2-1 กัสซีโน
20:00 เอเอสออสเตียแมร์ 1-3 Romana FC
20:00 มอนเตวาชี 1-1 Orvietana
20:00 โซระ 2-1 อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่
20:00 ลิวอร์โน่ 1-0 Sangiovannese
20:00 Roma City 0-1 FC Fossombrone 1949
20:00 ACD SantAngelo 3-0 ปิสโทลเซ่
20:00 FC Matese 0-2 ASD Termoli Calcio
20:00 ราเวนน่า 3-0 Certaldo
20:00 ลากวีลา 2-1 Riccione
20:00 คาร์ปิ 2-1 ฟอร์ลิ
20:00 ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ 0-1 กรอสเซโต้
20:00 คลอเดียนเซ่ 1-0 ลูพาเรนเซ่ เอฟซี
20:00 ปอจจิบอนซิ 4-1 SC Cenaia
20:00 ยูเอส เปียเนเซ่ 4-0 Sansepolcro ASD
20:00 USD Casatese 2-1 Club Milano
20:00 เอซี เอสเต้ 2-1 AC Dolomiti Bellunesi
20:00 AVC Vogherese 2-2 US Albenga
20:00 กอซซาโน่ 0-1 ASD RG Ticino
20:00 USD Pont Donnaz 1-2 Alba(ITA)
20:30 ASD Canicatti 5-0 Acireale
พรีเมียร์ลีก
19:30 เอฟเวอร์ตัน 2-0 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
21:00 คริสตัล พาเลซ 5-2 เวสต์แฮมยูไนเต็ด
21:00 แอสตัน วิลล่า 3-1 บอร์นมัธ เอเอฟซี
22:30 ฟูแล่ม 1-3 ลิเวอร์พูล
อิรัก ลิก
19:45 Al Minaa 1-1 การ์บาลา
22:15 Naft Misan 0-0 อัล ฮานลาบา
00:30 อาร์บิล 2-4 อัล โชลต้า
Croatia 2.HNL
19:50 เฮชเอ็นเคซิบาเลีย 1-1 NK Orijent Rijeka
เช็กเฟิสต์ลีก
20:00 สลาเวีย ปราก 2-2 ซิกม่า โอโลมุช
20:00 ปาร์ดูบีตเซ 1-2 มลาด้า โบเลสลาฟ
20:00 สโลวาน ลิเบอเรช 0-0 ฮราเดตส์กราลอเว
22:59 สโลวัคโก้ 1-1 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น
โรมาเนีย ลีกา1
20:00 เอฟซี โอเตลุล กาลาติ 1-0 ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์
22:59 เซ็บซี่ 1-3 ซีเอส คราอิโอว่า
พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
20:00 โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี 2-2 เคป ทาวน์ ซิตี้
20:00 ริชาร์ดส์ เบย์ 1-0 ไกเซอร์ ชีฟ
22:30 ทีเอส กาแล็กซี่ 1-2 สเตลเลนบอส เอฟซี
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
20:00 ลีลล์ 1-0 สตารส์บูร์ก
20:00 แร็งส์ 1-2 มงต์เปลลิเย่ร์
20:00 เลอ อาฟร์ 0-1 เม็ตซ์
22:05 แบรสต์ 0-2 โมนาโก
00:00 ตูลูส 2-2 โอลิมปิก มาร์กเซย
02:00 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 4-1 โอลิมปิก ลียง
Finland - Kakkonen Lohko
20:00 โอแอลเอส โอลู 1-2 แอตแลนติส
20:00 คูพีเอส (เยาวชน) 0-2 คูลบิ 04 เฮลซิงกิ
22:30 แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค 2-1 JaPS B
00:00 พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า 0-3 แจส พอริ
มอนเตเนกรินเฟิสต์ลีก
20:00 เอฟเครูดาร์ 1-0 โอเอฟเคเปโตรวัค
21:30 Arsenal Tivat 1-2 เอฟเค มอร์นาร์
22:59 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค 3-1 Jedinstvo Bijelo Polje
00:00 Jezero Plav 3-1 เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า
00:00 Decic Tuzi 2-0 FK Mladost DG
พรีเมียร์ลีก อิหร่าน
20:00 ซบ อฮัน 2-0 อลูมิเนียม อารัก เอฟซี
20:30 มาลาวัน 1-2 เซปาฮัน
Greece - Football League
20:00 PAOK Saloniki B 1-0 Kambaniakos
20:00 Panathinaikos B 0-0 อีกาเลโอเอเธนส์
20:00 อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช 1-1 Kozani F.S.
20:00 AO Giouchtas 1-2 พานาคายคิ 2005
21:00 คาลิเทีย 4-0 อิลิโอปูลิ
21:00 คิสสามิกอส 0-1 ไอโอนิกอส
เลบานอน ลิก
20:00 Tadamon Sour 0-1 ชาบับ ซาเฮล
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา
20:00 มาริบอร์ 3-0 NK Rogaska
22:30 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 2-3 ดอมซาเล่
01:15 เอฟซี โคเปอร์ 0-0 NK Bravo
Belgian First Amateur Division
20:00 Union Royale Namur 4-0 เดสเซล สปอร์ต
20:00 Leuven B 2-3 Thes Sport
20:00 Royal Cappellen FC 2-7 เควีเค ไทอ์เนน
Zimbabwe Premier
20:00 Highlanders FC 1-2 Chicken Inn
20:00 Bulawayo Chiefs 1-0 Simba Bhora
20:00 Hwange Colliery 0-0 Ngezi Platinum
20:00 ไดนาโมส์ เอฟซี 1-0 Tron
20:00 Manica Diamond 1-0 Capps linked
South Africa First League
20:00 Pretoria Callies 2-1 Hungry Lions
20:00 Orbit College 1-1 NB La Masia
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
20:00 อัลบอร์ก 3-3 โคลดิ้ง
Kosovo Superliga
20:00 KF Llapi 1-0 KF Fushe Kosova
20:00 Malisheva 0-1 พริสตีนา
Zambia Super League
20:00 NAPSA Stars 1-1 มูฟูไลรา วันเดอเรอส์
20:00 Green Buffaloes 0-0 เรด แอร์โร
20:00 เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา 0-0 Mutondo Stars
Uganda Division 2
20:00 Boma Young FC 3-3 Blacks Power FC
20:00 Lugazi Municipal FC 2-1 Kataka FC
20:00 ยูกันดา โปลิศ เอฟซี 1-1 Mbale Heroes
Tanzania Ligue 1
20:00 Singida Big Stars FC 0-0 Mashujaa FC
22:59 อาซาม เอฟซี 1-0 Ihefu SC
England Womens Northern Premier League
20:00 ฟิลด์ เอลเอฟซี(ญ) 2-1 ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์ (ญ)
20:00 วูล์ฟแฮมป์ตัน(ญ) 4-3 น๊อตติ้งแฮม ฟอเรสต์(ญ)
20:00 เบิร์นลีย์ (ญ) 3-0 Liverpool Feds Women
20:00 Halifax Town (W) 0-0 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ญ)
20:00 สโต๊ค ซิตี้ (ญ) 2-1 เวสต์ บรอมวิช ดับเบิ้ลยูเอฟซี (ญ)
Greece Divison C
20:00 AER Afantou 2-2 อาลีซอส
Belgium Women 1st National
20:00 อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 2 (ญ) 3-0 อาร์เออีซี มงส์(ญ)
20:00 สตองดาร์ด ลีแอช บี(ญ) 2-3 Moldavo Women
Ethiopia Premier League
20:00 เอธิโอเปียน คอฟฟี่ 1-1 Mekelakeya
22:59 Ethiopia Nigd Bank 1-0 Sidama Bunna
Uruguay Segunda
20:00 ซีเอยูเวนตูเด้ 2-0 ไอเอ ซูด อเมริกา
21:00 CS Cerrito 1-1 โคลอนซีเอฟ
01:30 ซีเอ แอตเทนาส 1-1 ทอร์ค
03:50 โอเรียนทอล 3-2 อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ
07:45 Albion FC 0-0 ทาคูแรมโบ
Rwanda National League
20:00 Etincelles 2-1 Muhazi United
Brazil Paulista Serie B
20:00 Barcelona EC SP Youth 0-1 Colorado Caieiras SP Youth
Burundi League
20:00 รูกินโซ เอฟซี 2-2 วิทาโล
Belgium Second Amateur Divisio
20:00 Cercle Brugge II 2-1 Sporting West Harelbeke
20:00 เอนด์ราต อาลาส 3-0 นิโนเวอ
20:00 Union Saint Gilloise II 0-2 Ganshoren
France Ligue 5
20:00 Saran 1-0 Neuilly Sur Marne
20:00 Vitry F. C. 1-1 AC Ajaccio II
20:00 Entente UGA Ardziv 2-3 โอลิมปิก เดอ มาร์กเซย บี
20:00 แซงต์ - เอเตียน บี 1-2 Vaulx en Velin
20:00 แซงต์ อามองด์ เอฟซี 0-1 อิริส คลับ เดอ ครัวซ์
20:00 อีเอส ทรัว เอซี บี คอสตา เดล เอสเต 2-1 เบลฟอร์ เอเอสเอ็ม เอฟซี
20:00 สทราซบูร์ 2 2-5 แร็งส์สเตอันเน่
Italy Serie B Women
20:00 Cesena (W) 4-3 Chievo (W)
England National League Women
20:00 Loughborough Lightning (W) 1-1 เชฟฟิลด์ (ญ)
20:00 Torquay United (W) 0-4 Portishead (W)
20:00 น็อตต์ส เคาน์ตี้ (ญ) 1-3 ลินคอล์น ซิตี้(ญ)
21:00 Leafield Athletic LFC (W) 0-1 Sporting Khalsa (W)
Zanzibar Mapinduzi Cup
20:00 Zimamoto SC 4-1 New King
San Marino Girone A
20:00 เอสพี ลิเบอร์ตาส 0-2 S.S Pennarossa
20:00 เอซียูเวเนส โดกาน่า 1-2 ซาน โจวันนี
23:15 โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่ 1-1 San Marino Academy U22
Brasil Women
20:00 Minas Brasilia DF (W) 0-0 Athletico Paranaense (W)
02:00 Recanto da Crianca (W) 0-6 3B Sport AM (W)
Brazil Campeonato Paulista C
20:00 อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี 1-1 Gremio Prudente
Germany Verbandsliga
20:00 เอฟซี แอสทอเรียวอลล์ดอร์ฟ 2 1-1 สปีลเบิร์ก
20:00 Rot-Weiss Frankfurt 2-1 SKV Rot Weiss Darmstadt
France Division 2 Women
20:00 โรเดซ อเวรอน (ญ) 4-1 เอเอสพีทีที อัลบิ (ญ)
20:00 เลอ ม็องส์ (ญ) 0-2 Thonon Evian FC (W)
Mozambique Championship
20:00 ซีดี คอสต้า โด ซอล 2-3 Black Bulls
Albania Division 2
20:00 เคเอส คาสตริโอติ 3-1 Burreli
20:00 ลุชเนีย เคเอส 2-0 เบซ่า
20:00 ฟลามุลตารี่ โวลเร่ 2-2 KS Elbasani
20:00 เอฟเค โวร่า 3-0 Tomori Berat
20:00 Apolonia Fier 4-1 เคเอส บีริซ บอลช์
เลบานอน คัพ
20:00 อัล-อันซาร์(เลบานอน) 2-0 อัล-เนจ์เมห์
Tajikistan Vysshaya Liga
20:10 Regar-TadAZ Tursunzoda 0-0 เอฟเค คูจานด์
คัมรีพรีเมียร์
20:15 เพนนี่บอนท์เอฟซี 1-0 ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้
20:15 Colwyn Bay 1-0 แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี
20:15 อเบอรี่สวิธทาวน์ 3-0 Pontypridd
20:15 เดอะ นิว เซนต์ส 2-0 คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี
20:15 คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน 1-3 นิวทาวน์ เอเอฟซี
20:15 แกลร์นาร์ฟอน 2-2 บาลา ทาวน์
Germany Landesliga (cup)
20:15 SV Schlebusch 4-2 บลู-เวียส์เฟรียส์ดรอฟ์ท
Tunisia Cup
20:30 SC Moknine 2-2 Sporting Ben Arous
20:30 Bouchamma 0-0 เอตัวล์ ดู ซาเฮล
20:30 ยูเอส เบน กัวเดน 1-1 คลับ แอฟริเคน
20:30 Alaouite 0-2 ซีเอส กอบ้า
20:30 เอเอส ซอลิแมน 0-0 เอเอส กาเบส
20:30 เชบบา 0-1 Jerba Midoun
20:30 อีเอส เมทเลาอิ 1-1 ยูเอส โมนาสตีร์
20:30 Menzel Kamel 1-3 โอลิมปิก เด เบจา
20:30 Jeunesse Sportive Omrane 0-0 ยูเอส ทาทูอิน
Paraguayan Division 2
20:30 คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา 1-0 Encarnacion FC
20:30 อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. 1-0 12 de Junio VH
Botswana Premier League
20:30 Holy Ghost SC 1-2 Masitaoka FC
Azadegan League
20:30 Kheybar Khorramabad 4-3 Darya Babol
20:30 Ario Eslamshahr 2-0 ดามาช กิลาน เอฟซี
20:45 Mes Soongoun Varzaghan 1-1 นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี
21:00 Mes Shahr-e Babak 0-0 โคเชห์ ทาเลย์
21:15 Chadormalou Ardakan 0-0 Naft Gachsaran
21:30 Shahr Raz FC 1-1 เมส เคอมัน
21:30 พาร์ส โจโนบิ แจม 2-1 ไซปา
21:30 Shahin Bandar Anzali 0-0 Shahrdari Astara
พรีเมียร์ลีกอียิปต์
20:30 El Sekka El Hadid 0-1 แทนต้า
20:30 ฮาราส เอล เฮดู๊ด 0-0 Raviena
Brazil women's League
20:30 อินเตอร์นาซิอองนาล(ญ) 1-1 ฟลาเมงโก อาร์เจ(ญ)
01:00 อัตเลติโกมิไนโร่(ญ) 0-4 Cruzeiro MG (W)
บุนเดิสลีกา
20:30 แวร์เดอร์ เบรเมน 2-1 สตุ๊ตการ์ต
22:30 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ 1-1 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน
00:30 ไฟร์บวร์ก 1-1 เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05
UAE ลีก ดิวิชั่น 1
20:55 ดูบา อัลฮัสซัน 1-2 อาห์ลี อัล ฟูจารัช
20:55 อัลจาซิร่า อัลฮัมร่า 3-2 อัล ไทด์
21:00 อัล อราบี 3-0 อัล รัมซ์
21:00 อัล ฮัมริยา 1-3 ดิบา ฟูไจรัช
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน หญิง
21:00 ราซิ่ง คลับ (ญ) 1-2 Social Atletico Television (W)
01:00 Banfield (W) 4-2 เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส (ญ)
Dominican Republic Liga
21:00 Atlantico FC 1-2 Atletico Vega Real
03:00 Promex Harlem United SC 1-0 South East FC
05:00 UniversidadO M 0-1 Atletico Pantoja
ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1
21:00 ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน 3-1 โฟล่า เอสซ์
21:00 ยูเอ็น เกียเจง 97 0-0 วิคตอเรีย โรสพอร์ท
21:00 เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ 1-0 FC Schifflange 95
21:00 เรซซิ่ง ยูเนียน 2-4 FC Wiltz 71
Libyan Premier League
21:00 อัลฮิลาล 2-0 อัล-ตาฮัดดี้
21:00 Al Taawun 1-1 อัล อัคห์ดาร์
United Arab Emirates U21
21:00 เอมิเรตส์ คลับ (ยู 21) 1-0 Hatta Dubai U21
21:00 อัจมาน คลับ (ยู 21) 4-4 Al Wahda Abu Dhabi U21
Argentine Torneo A
21:00 คลับ ซิโพลเล็ตติ 2-1 คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว
21:00 จี ซาน มาร์ติน ฟอร์โมซา 2-0 ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย
21:10 โซล เดอ เมโย 2-2 เจอมะเนิล เดอ รอว์สัน
21:20 คิมเบอร์ลีย์ มาร์ เดล พลาต้า 1-0 วิลล่า มิเตร
21:30 ดักลาส เฮก 0-1 Independiente Chivilcoy
21:30 ฮูราแคน ลาส เฮราส 0-3 Deportivo Camioneros
22:59 ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ 2-0 El Linqueno
01:30 โอลิมโป บาเฮีย บลังกา 1-0 ซานตา มาริน่า ตันดิล
02:00 เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ 1-2 CDA Monte Miaz
02:00 ซานซิเนน่า 0-0 เดปอร์ติโบ รินกอน
02:00 Atenas 0-1 ซาน มาร์ติน เมนโดซ่า
05:30 Sarmiento de La Banda 4-0 ยูเวนตุด แอนโทเนียน่า
05:30 เซนทรัล นอร์ ซัลตา 2-1 ครูเซโร เดล นอร์เต้
05:50 สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส 1-1 ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต
FYR Macedonia Prva liga
21:00 เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ 1-1 อคาเดมี่ ปานเดฟ
21:00 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ 0-1 FC Struga Trim Lum
21:00 ซิเล็กส์ 0-0 เอฟเค ชคูปิ
21:00 FK Tikves Kavadarci 2-1 เอฟเค สเกนดิจา 79
21:00 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ 0-1 Voska Sport
Brazil DDL
21:00 เกาโช่อาร์เอส 2-1 เวราโนโปลิส อาร์เอส
01:00 อินเตอร์ซานต้า มาเรีย อาร์เอส 0-0 GE Bage
01:00 ครูไซโร่ (อาร์เอส) 0-1 เอสปอร์ติโว่ อาร์เอส
01:40 GA Farroupilha/RS 0-2 อีซี ปาสซูฟูนดู
04:30 CE Lajeadense 1-1 CF Com Vida SAF
Argentina Prim B Metropolitana
21:00 ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ 1-2 ฟลานเดรีย
21:00 วิลล่า ดาลมิเน 1-0 Liniers
22:59 ลอส อันเดส 1-0 คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส
01:30 ซาคาชิสพาส 0-3 เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส
01:30 อาร์เคนตีโน เด กีลเมส 3-0 วิลลา ซาน คาร์ลอส
04:15 เฟอโรคาริล มิดแลนด์ 1-0 สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด
Serbia Prva Liga
21:00 โอเอฟเค เบลเกรด 2-1 Jedinstvo UB
22:00 FK Dubocica 1-1 สโลโบด้า อูซิเซ่
22:59 เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค 3-2 FK Radnicki Novi Belgrad
22:59 แมควา ซาแบค 2-0 FK Graficar Beograd
01:00 โคลูบารา 0-0 โปรเลเตร์ โนวี ซาด
Iceland Womens Cup
21:00 Volsungur Husavik Women 1-2 ฟจาแด็บ ฮอตตูร เลคเนียร์ (ญ)
21:00 UMF Njardvik (W) 0-10 IH Hafnarfjordur (W)
22:00 Smari (W) 0-9 กรินดาวิค (ญ)
22:00 Augnablik Women 0-5 เฟรม เรย์จาวิค (ญ)
22:59 UMF Sindri Hofn Women 0-8 ฟจอลเนอร์(ญ)
Lithuania A Lyga Women
21:00 FK Transinvest (W) 0-4 MFA Zalgiris (W)
Argentina group C Tebolidun League Manchester
21:00 คลับ ลูจัน 2-1 ซีเอ ลูกาโน
21:00 เอล พอร์เวเนอร์ 2-1 Puerto Nuevo
21:00 เจนเนอรัลลามาดริด 1-0 เมอร์เซดีส
21:00 เรอัล พิลาร์ 2-1 Centro Espanol
01:30 อิตูไซย์โง 1-1 เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ
01:30 เดปอร์ติโว ปารากัวโย 0-0 วิกตอรีอาโน่อาเรนาส
Bulgaria B PFG
21:00 โดโกเรต์ส รัซกราด 2 2-1 Yantra Gabrovo
Argentina Torneo B
21:00 Belgrano Zarate 2-1 Estrella de Berisso
01:30 เอฟเวอร์ตันลา พลาต้า 0-0 Atletico Pilar
Faroe Islands Formuladeildin
21:00 07 Vestur Sorvagur 1-1 Skala Itrottarfelag
21:00 ไวกิงเกอร์ โกตู 4-0 บี 36 ทอร์ชาฟน์
22:59 ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์ 2-4 นซี ลูนาวิค
Angola Girabola League
21:00 Santa Rita FC 1-0 Sporting Cabinda
21:00 CD Sao Salvador 2-2 Interclube Luanda
22:00 Wiliete 3-1 Desportivo Huila
ไซปรัส ดิวิชั่น 1
21:00 เออีพี ปาฟอส 5-1 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี
22:59 เออีเค ลาร์นาคา 2-0 โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี
23:30 อโปเอล นิโคเซีย 2-0 อาริส ลิมาสซอล
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา
21:00 เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา 1-0 เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า
01:00 ราสนิกีร์ ไนร์ 1-0 แรดนิค ซูดูลิซาร์
01:00 โบแร็ค คาแค็ก 0-1 เอฟเค วอซโดวัค
สกอตติชคัพ
21:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 2-0 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี
UAE League Professional
21:00 กอร์ ฟัคเค่น 2-1 บานนี่ ยาส
21:00 อัลบาเตห์ 1-3 อัล นาเซอร์ ดูไบ
23:30 อัล ชาร์จาห์ 1-1 อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์)
23:30 อัล อาห์ลี ดูไบ 4-1 อิตติฮัต คาลบา
Portugal Campeonato Nacional II Women
21:00 Braga B (W) 1-1 Sporting B (W)
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
21:00 เคเอ อคูเรย์รี่ 0-1 ไอเอฟ เวสตรี
00:00 อัคราเนส 5-1 ฟีลเคียร์
02:15 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค 4-1 เบรย์ดาบลิค
Chile Primera Division Women
21:00 ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า (ญ) 0-2 โคโล โคโล่ (ญ)
22:00 ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่(ญ) 1-2 เดปอร์เตส อิกิเก้(ญ)
22:00 Universidad de Concepcion (W) 1-4 Coquimbo Unido (W)
อิตาลี C1
21:30 ซาสซาริ ตอร์เรส 1-1 เชเซน่า
21:30 ยูเวนตุส(ยู 23) 2-1 เฟอร์มาน่า
21:30 Recanatese 2-2 กุบบิโอ
21:30 ปอนเทเดร่า 2-2 โอลเบีย
21:30 เปสคารา 0-2 อันคอน่า
21:30 เปรูจา 1-1 อาเรสโซ่
21:30 ลุคเชเซ่ 0-1 คาร์ราเรเซ่
21:30 ริมินี่ 1-0 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า
21:30 สปอล 2-0 Asd Pineto Calcio
21:30 เซสตริ เลเวนเต 3-2 วิส เปซาโร
01:00 เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ 1-1 ยูเว่ สตาเบีย
01:00 เมสสิน่า 2-2 โปเทนซ่า
01:00 เบเนเวนโต้ 4-0 ลาติน่า
01:00 โครโตเน่ 3-1 เอซี โมโนโปลี
01:00 เอพี เทอร์ริส 0-0 Nuova Monterosi
01:00 กุยเกลียโน่ 1-1 ยูเอส คาเซอตาน่า 1908
01:00 ฟอกเจีย 1-2 ออด๊าซ เชริโนลา
01:00 ทารันโต้ 1-0 อเวลลิโน่
01:00 เอเอส ซอร์เรนโต้ กัลโช่ 3-2 คาตาเนีย
01:00 เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี 0-0 FB Brindisi 1912
สวิสซูเปอร์ลีก
21:30 ลูเซิร์น 1-1 บาเซิ่ล
21:30 วินเตอร์ทูร์ 1-2 ยัง บอยส์
21:30 เอฟซี ซูริค 0-1 เซนต์ กัลเลน
ปรีไมราลีกา
21:30 จีดี ชาเวซ 2-2 เอสโตริล
21:30 ฟามาลิเคา 2-2 ปอร์ติโมเนนเซ่
00:00 คาซ่า เพีย เอซี 1-2 ปอร์โต้
02:30 สปอร์ติ้ง ลิสบอน 3-0 วิตอเรีย กิมาไรส์
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
21:30 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ 0-0 ซานมาร์ติน ซานฮวน
21:30 แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร 0-1 กิมนาไซ เมนโดซ่า
22:59 ซีเอ ซาน มิเกล 2-0 เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา
22:59 เดปอร์ติโวมาดรีน 1-0 ชาโค ฟอ เอฟเวอร์
01:30 ชาคาริตา จูเนียร์ส 2-1 อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่
02:00 อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า 0-0 นูเอว่า ชิคาโก้
02:00 กิมนาเซีย วาย ทิโร่ 0-0 กิมนาเซีย จูจุย
04:30 แอดเตริโค ราแฟล่า 1-2 ซาน เทลโม่
06:00 เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ 2-0 เดปอร์ตีโบ โมรอน
เอฟเอคัพ
21:30 โคเวนทรี ซิตี้ 3-3 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
Slovenia 3.Liga
21:30 NK Smartno 0-0 NK Race
Bosnia erzegovina 1st League
21:30 FK Omarska 1-2 Zeljeznicar Banja Luka
22:00 เอฟเค บูดัคโนส ปอดโกริก้า 1-2 Zvijezda Gradacac
Serbia League Women
21:30 วอจ์โวดิน่า(ญ) 1-1 ZFK Masinac (W)
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1
21:30 เอฟเค เวนต์สปิลส์ 0-3 Valmieras FK II
22:00 Rigas Futbola skola II 7-0 เอฟเค สมิลเตเน บีเจเอสเอส
Croatia 3.Division
21:30 Slovam lovenson 1-5 NK Zagora Unesic
22:00 NK Granicar Zupanja 3-1 เอ็นเค กราดิชกา
22:15 Bistra 4-1 Sava Gao Char Meisel
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก
22:00 ไนเจอร์ โทรนาโดส เอฟซี 2-0 Doma United
22:00 พลาเทอู ยูไนเต็ด 1-0 รีโมสตาร์
22:00 ควาร่า ยูไนเต็ด 1-0 อควายูไนเต็ด
22:00 ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี 1-1 เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล
22:00 เคโน พิลเลร์ส 4-0 กอมเบยูไนเต็ด
22:00 ริเวอร์ ยูไนเต็ด 2-0 เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล
22:00 โลบี สตาร์ส 0-0 เบนเดล อินชัวรันส์
22:00 คัตซิน่า ยูไนเต็ด 2-0 Sporting Lagos FC
Mexico Youth U23
22:00 Cruz Azul U23 4-0 Atlas U23
00:00 Santos Laguna U23 2-1 Pachuca U23
Portugal Campeonato Nacional
22:00 วิตอเรีย เซตูบัล 2-1 UD Santarem
22:00 Limianos 2-2 S. Joao Ver
22:00 SC Lusitania 2-0 Lusitano GC Moncarapachense
22:00 Pevidem SC 0-0 อมารันเต
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก
22:00 เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ 0-1 ดินาโม ซาเกร็บ
00:30 ริเยก้า 3-0 เฮชเอ็นเคกอริก้า
Hungary NB Ⅱ
22:00 ดูน่า อัสซ์ฟอล์ท ทีวีเอสอี 2-0 คาซิงบาร์ซิคา
22:00 ชัควารี่ ทีเค 0-2 กีไอร์มอต เอสอี
22:00 ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส 0-1 เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา
22:00 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 4-0 เปซซี่ เอ็มเอฟซี
22:00 โคซาร์มิสเลนี่ย์ เอสอี 1-0 เอฟซี ไอการ์
22:00 ซิโอฟอค เอฟซี 1-0 บีวีเอสซี
22:00 โซลอคซาร์ 3-1 ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี
สโลวีเนีย ลิกา 2
22:00 NK Brinje Grosuplje 2-1 Jadran Dekani
22:00 NK Primorje 3-0 MNK FC Ljubljana
22:00 ทาบอร์เซซานา 2-0 บิสทริกา
Iceland Womens Premier League
22:00 วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) 3-1 ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ)
Croatia First League Women
22:00 ZNK Donat Zadar (W) 1-0 HNK Gorica W
22:00 โอซีเยค (ญ) 5-0 ZNK Hajduk Split (W)
Ghana Division 1
22:00 Na God FC 2-3 Vision FC
22:00 Skyy FC 0-0 Basake Holy Stars FC
Portugal Women Cup
22:00 Racing Power (W) 4-2 บราก้า(ญ)
23:15 สปอร์ติง(ญ) 1-1 เบนฟิก้า ( ญ )
Ghana Premier
22:00 Bofoakwa Tano 1-1 Bechem United
22:00 อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี 1-0 Samartex
22:00 Real Tamale United 1-2 Nsoatreman FC
22:00 Bibiani Gold Stars 1-0 อาดัวน่าสตาร์ส
22:00 Heart of Lions 3-0 Nations FC
Poland League Women
22:00 Skra Czestochowa (W) 1-0 TKKF Checz Gdynia (W)
23:30 Sleza Wroclaw (W) 0-5 Lech Poznan UAM (W)
Iceland U19 League
22:00 KR KV U19 1-2 KA/Dalvik/Reynir U19
ฟุตบอลเอเชียเยาวชนอายุไม่เกิน 23
22:30 จอร์แดน(ยู 23) 1-4 อินโดนีเซีย (ยู 23)
22:30 กาตาร์ (ยู23) 0-0 ออสเตรเลีย (ยู 23)
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา
22:30 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 1-2 สโลวาน บราติสลาวา
ไวเคาส์ลีกา
22:30 อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล 1-1 เอซี โอลู
Ivory Coast Premier Division
22:30 บัวเค เอฟซี 0-4 SOL FC Abobo
22:30 เอเอสไอ อเบนกัวรูว 1-1 Societe Omnisports De L'Armee
22:30 CO Korhogo 1-2 Stade d Abidjan
01:00 เอเอสอีซี มิโมซาส 2-0 สปอร์ติ้งเจนัว
Togo Premier Division
22:30 Dynamic Togolais 1-1 Doumbe FC
โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
22:59 UTS Union Touarga Sport Rabat 0-1 คลับ แซลมี
01:00 เฟร์ ราเบท 3-1 แมคฮาร์บ
03:00 เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า 1-2 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก
ดัตช์คัพ
22:59 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 1-0 เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น
22:59 เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ 1-2 มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์
01:30 ซีเอ ริเวอร์เพลท 2-2 คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่
เปรู ดิวิชั่น 1
22:59 สปอร์ติ้งคริสตัล 2-0 เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่
02:30 แอทเลติโก้ กรัว 1-2 เอฟบีซี เมลการ์
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก
22:59 ฮาโปเอล ฮาเดร่า 2-2 แอชดอด เอ็มเอส
00:15 ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา 0-2 เบต้าเยรูซาเล็ม
ซีเอเอฟคอนเฟเดอเรชันส์คัพ
22:59 ซามาเล็ค 0-0 กาน่า ดรีม เอฟซี
ฟินนิช คัพ
22:59 POHU/Hurjin 0-6 โลปา
00:00 Millbrook 1-5 NJS Nurmijarvi III
Estonia Womens Meistri Liiga
22:59 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ) 1-1 ซาคุสปอร์ติง(ญ)
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
22:59 เอฟซี กากรา 0-1 ดีลา กอริ
Morocco Division 2
22:59 ราจา เดอ เบนิ เมลลาล 0-0 Olympique Dcheira
00:50 คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์ 0-1 JSM Jeunesse Sportive El Massira
01:00 ดิฟาร์ เอล จาดิดา 0-1 Ittifaq Marrakech
01:00 ยูเอสเอ็ม อุจดา 0-1 CODM Meknes
ชิลี พรีเมียร์ บี
23:30 ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า 3-0 Deportes Recoleta
04:30 Deportes Limache 2-2 ซานติเอโก วันเดอเรอร์
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
23:30 ฮัวชิปาโต้ 2-1 เดปอร์เตส อิควิกกัว
02:00 ปาเลสติโน่ 2-2 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี
04:30 ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า 5-3 ซีดี โคเปียโป เอสเอ
07:00 โคเบรลัว 0-3 ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่
Chile Primera D
23:30 Deportes Rengo 1-2 Concon National
02:00 โอซอร์โน 1-0 Lautaro de Buin
04:30 Provincial Ovalle 2-1 ดี.คอนเซ็ป
Mali Premiere Division
23:30 เอเอส โปลิศ 0-3 Djoliba
El Salvador Segunda Division
00:00 Once Lobos Chalchuapa 2-2 CD Racing Junior de Armenia
Guatemala D2
00:00 Fraijanes FC 0-2 Juventud Pinulteca FC
00:00 เดปอร์ติโว มิกต์แลน 1-0 คลับ ออโรร่า
00:00 ซาคาชิสปาส จีที 2-1 San Benito FC
00:00 Heredia Jaguares 2-0 ยูนิเวอร์ซิดัดเดอซานคาร์ลอส
00:00 Quiche FC 1-0 ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า
00:00 Deportivo Barberena FC 5-0 Cuilapa FC
00:00 เดปอร์ติโบซานเปโดร 1-1 Nueva Concepcion
00:00 Democracia FC 1-2 CD Suchitepequez
00:00 ซีดี มาร์เกวนเซ่ 2-0 เดปอร์ติโว อิซทาปา
00:00 Juventud Copalera 3-0 ซีเอสดี โซโลลา
Poland Regional League
00:00 KKS Zoliborz Warsaw 2-5 Victoria Warsaw
Guatemala Segunda Division
00:00 เดปอร์ติโว ซานาราเต้ 1-0 CD San Jorge
El Salvador Reserves League
00:00 CD Platense Zacatecoluca Reserves 1-2 อลิอันซ่า เอฟซี(สำรอง)
01:00 Santa Tecla Reserves 2-2 Once Deportivo de Ahuachapan Reserves
01:30 ซีดี ดรากอน (สำรอง) 0-1 Fuerte San Francisco Reserves
01:30 Jocoro FC Reserves 0-6 CD Aguila Reserves
Futsal Spain Division De Honor
00:00 EiPozo Murcia Turistica Futsal 2-2 ปัลมา (ฟุตซอล)
Gibraltar Premier Division
00:30 แมนเชสเตอร์ 62 เอฟซี 1-9 เอฟซี ลินคอล์น
Brazil national youth (U20) Football Championship
00:50 AD Leonico U20 1-3 Camacariense U20
01:00 ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน) 3-1 Brusque U20
01:00 คริคูม่า เอสซี (เยาวชน) 3-2 Marcilio Dias SC U20
01:30 Cianorte U20 2-4 FC Cascavel PR U20
Peru B League
01:00 เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด 2-0 เดปอร์ติโว ลาคัวแบมบา
Mexico Liga MX Femenil
01:00 พูอีบลา(ญ) 3-3 ฮัวเรซ เอฟซี (ญ)
05:00 ปาชูกา(ญ) 3-0 ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ)
07:06 ตีฮัวนา (ญ) 5-2 ซานโตส ลากูน่า(ญ)
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
01:30 ริเวอร์เพลท 2-3 โบคา จูเนียร์ส
Costa Rica Primera Division Women
02:00 Municipal Pococi (W) 0-2 ซาปริสซ่า (ญ)
05:30 Alajuelense (W) 1-0 Sporting FC (W)
Brazil Campeonato Sul-Matogrossense
02:00 โอเปราริโอ้ เอ็มเอส 3-1 Dourados
USA MLS Next Pro League
02:00 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 1-4 Cincinnati II
02:00 Columbus Crew B 0-2 New York City Team B
02:00 เบธเลเฮม สตีล 1-1 นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี
03:30 Colorado Rapids II 0-2 นอร์ทเท็กซัสเอสซี
04:00 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส(สำรอง) 3-4 MINNESOTA United B
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา
02:00 พัลไมรัส 0-0 ฟลาเมงโก
02:00 วิตอเรีย บีเอ 2-2 บาเฮีย บีเอ
02:00 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 1-0 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส
04:30 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 0-3 เซาเปาโล
04:30 โบตาโฟโก้ อาร์เจ 5-1 ยูเวนตูเด้
Colombia Copa Mustang A
02:00 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ 1-0 อเมริกา เด กาลี
04:10 เดปอร์ติโว กาลี 2-0 เอ็นบิกาโด เอฟซี
06:20 เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน 2-2 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน
Brasileiro, Serie C
02:30 เนาติโก (พีอี) 1-1 เซา เบอร์นาร์โด้
02:30 ฟิกูเรนเซ่ 2-1 เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี
05:00 ฟลอเรสต้า ซีอี 1-2 โบตาโฟโก้ พีบี
Venezuela Segunda Division
02:30 ยูเรนา เอสซี 2-2 Heroes de Falcon
02:30 Academia Rey 2-0 เรียลฟร้อนเทร่า
02:30 Deportivo Miranda 1-1 Deportivo Nueva Esparta
03:00 อารากัว เอฟซี 0-0 ทรูจิลลานอส
04:00 มิเนอร์เวน เอฟซี 1-1 Academia Anzoategui
Brazil Campeonato Rondoniense
02:30 Porto Velho/RO 3-0 Genus RO
Mauritania Division 1
02:50 เอเอสเอซี คองคอร์ด 0-3 AS Douanes Nouakchott
Canadian Premier League
03:00 ยอร์ก 9 เอฟซี 0-3 Forge FC
Brazil Campeonato Sergipano A2
03:00 อิกาซ่า อีซี 0-0 Cariri
Columbia U19 League
03:00 Bogota FC U19 4-0 Alberto Zamora U19
Costa Rica 2.Liga
03:00 Quepos Cambute FC 0-0 Santa Ana
03:00 ลิมอน เอฟซี 3-0 จิคาราล เซอร์โคบา
Brazil L
03:00 แกลเวซ เอซี 2-2 ฮูไมตาเอซี
05:00 Independent AC 1-0 ริโอ บลังโก้ เอซี
Peru Campeonato Nacional Women
03:30 Sporting Cristal W 6-2 Biavo FC (W)
Colombia Copa Mustang B
03:30 เรอัล ซานตานเดร์ 2-3 Universitario de Popayan
Guatemala Liga Nacional
04:00 โคบาน อิมเพเรียล 3-3 กัวสตาโตยา
04:00 คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส 1-3 CD Achuapa
04:00 คลับ เซลาจู เอ็มซี 1-0 เดปอร์ติโวมีชโก
04:00 Coatepeque 0-4 ซีเอสดี มูนิชิปัล
04:00 Deportivo Xinabajul 2-0 แอนติกา จีเอฟซี
Panama Liga Nacional de Ascenso
04:00 UMECIT 0-0 ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า
06:15 สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต 3-2 คอสตา เดล เอสเต
Columbia women
04:00 Alianza Petrolera (W) 1-0 อเมริกา เด กาลี (ญ)
Panama Liga Prom
04:00 Udelas FC 2-1 ซาน ฟรานซิสโก(สำรอง)
06:00 FC Tauro II 1-2 Potros Del Este Reserves
06:00 Herrera FC Reserves 2-4 Veraguas FC Reserves
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีบี
04:00 ปอนเต เปรตา 1-1 กอริติบ้า พีอาร์
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น
04:30 ซีดี ดรากอน 3-2 Fuerte San Francisco
04:30 CD Platense Municipal Zacatecoluca 0-2 อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์
04:30 Jocoro FC 0-0 ซีดี อากีลา
04:30 ซานต้า เทคล่า 0-0 Once Municipal
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
04:30 ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา 0-0 อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
04:30 ทาคัวรี่ เอฟบีซี 4-4 กัวรานี อาซุนซิยง
07:00 นาซิอองนาล อซุนซิยง 0-1 โอลิมเปีย อาซันซิออง
USA Womens Professional Soccer League
05:00 ซีแอตเติล เรน (ญ) 1-2 ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ)
06:40 Angel City FC (W) 2-1 นอร์ท แคโรไลนา (ญ)
Brasil Campeonato do Nordeste Primeira
05:00 ฟอร์ตาเลซ่า 5-0 อัลโต พีไอ
Nicaragua Apertura league
05:00 Organica Masachapa FC 0-5 วอลเตอร์เฟอร์เรตติ
08:00 ยูเอ็นเอเอ็น มานากัว 0-1 ดิเรียนเกน
Aruba Division Di Honor
05:00 Bubali SC 3-0 CD Rooi Afo
07:00 SV Caiquetio 2-4 สปอร์ต คลับยูไนเต็ด
Mexico Segunda Division
05:00 Real Apodaca FC 2-3 เอสตูเดียนเตส เตคอส
05:00 แอตเลติโก้ ซัลตีลโล ซ็อคเกอร์ 0-1 Tritones Vallarta MFC
เมเจอร์ลีกซอกเกอร์
05:00 Charlotte FC 0-3 มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี
07:15 แอลเอ กาแลกซี่ 4-3 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์
Paraguay Women League
05:15 Sportivo Trinidense (W) 1-0 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ (ญ)
คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น
06:00 ซานโตส เด กัวปิเลส 2-1 พันตาเรนนัส
07:00 มูนิซิปัล ลิเบเรีย 3-1 คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ
Saint Kitts Nevis Premier League
06:00 SLH St Pauls Utd 1-1 Conaree United
Honduras Liga Nacional
06:00 ซีดี โอลิมเปีย 2-2 ซีดี โมตากัว
USA National Premier Soccer League
06:30 South Georgia Tormenta FC 0-3 กรีนวิลล์ เอฟซี
เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น
07:00 ครูซ อาซูล 2-2 อัตลาส
Barbados Premier League
08:00 เวย์มัท เวลส์ 3-0 UWI Blackbirds