บ้านผลบอล วิเคราะห์บอล One2Ball

บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

บอลวันนี้ เมื่อคืน ราคาบอล ทรรศนะ

ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 26-09-2022

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป ฮังการี
รอง 0.5 (UEFA NL 01:45)
เอสโตเนีย
ต่อ 1.5/2 (UEFA NL 01:45)
เยอรมนี
รอง 0.25 (UEFA NL 01:45)
จอร์เจีย
ต่อ 1.5/2 (UEFA NL 01:45)
บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา
รอง 0.5 (UEFA NL 01:45)
มอนเตเนโกร
ต่ำ 2 ลูก (UEFA NL 01:45)
เต็ง เยอรมนี
รอง 0.25 (UEFA NL 01:45)
จอร์เจีย
ต่อ 1.5/2 (UEFA NL 01:45)
กรานาดา CF
รอง 0.25 (SPA D2 02:00)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 26-09-2022

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง ฮังการี
รอง 0.5 (UEFA NL 01:45)
เอสโตเนีย
ต่อ 1.5/2 (UEFA NL 01:45)
บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา
รอง 0.5 (UEFA NL 01:45)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
67292
ไอร่อน แมน 25 19/1/5 68.5 WWlLWWWWWD -
2
70781
อาจจะดูไม่ทันสมัย ธรรมดาไม่น่าสนใจ 25 20/1/4 64 wwwWWlLWww -
3
76694
นายอุเทน วงษ์ฮง 25 17/2/6 58 LwLLDWDWWl -
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
24593
Man.u 11 3/24 6 (24) 666.67
DLWDW
WWDLW
LWWLW
-
-
-
-
-
2
65327
Chakris Yoonan 1/23 15 (23) 500.00
LWLLW
LWWWL
WlWWl
-
-
-
-
-
3
70980
Phanatsakorn kabkhing 1/19 15 (19) 500.00
WDLWL
WLWWW
WWWLW
-
-
-
-
-
download iOS app

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] Liga Profesional
  05:00  Aldosivi Aldosivi VS Central Cordoba de Santiago  Central Cordoba de Santiago  
[วิเคราะห์บอล] UEFA Nations League A
  01:45  ฮังการี ฮังการี VS อิตาลี  อิตาลี  
  01:45  อังกฤษ อังกฤษ VS เยอรมนี  เยอรมนี  
download iOS app

ข่าวฟุตบอล

download iOS app
LIVE24TH

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันจันทร์ที่ 26 กันยายน 2565
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
กระชับมิตรทีมชาติ
20:00 ฟินแลนด์(ยู 19) โปรตุเกส(ยู 19) 1.5/2 - 10 ต่อโปรตุเกส(ยู 19) $$$
20:30 อิตาลี (ยู 21) ญี่ปุ่น (ยู 21) 0.5/1 - 5 ต่ออิตาลี (ยู 21) $$$$
22:00 โรมาเนีย(ยู20) เยอรมัน (ยู20) 1/1.5 -1 0 รองโรมาเนีย(ยู20) $$$
22:00 เซอร์เบีย(ยู 19) ฝรั่งเศส(ยู 19) 0.5 - 5 รองเซอร์เบีย(ยู 19) $$$
22:00 ซีเรีย อิรัก ปป รองซีเรีย $$$
01:00 จอร์แดน โอมาน 0.5 - 10 ต่อจอร์แดน $$$
02:00 มาลี แซมเบีย 0.5 รองแซมเบีย $$$
02:00 ฝรั่งเศส (ยู 21) เบลเยียม (ยู 21) 0.5/1 - 5 รองเบลเยียม (ยู 21) $$$
ยูฟ่าเนชันส์ลีก
01:45 ยิบรอลตาร์ จอร์เจีย 2 - 10 ต่อจอร์เจีย $$$
01:45 FYR มาซิโดเนีย บัลแกเรีย 0.5 รองบัลแกเรีย $$$
01:45 ซานมารีโน เอสโตเนีย 1.5/2 - 10 ต่อเอสโตเนีย $$$
01:45 อังกฤษ เยอรมนี ปป - 5 รองเยอรมนี $$$
01:45 ฮังการี อิตาลี 0.5 - 5 รองฮังการี $$$
01:45 มอนเตเนโกร ฟินแลนด์ เสมอ ต่อมอนเตเนโกร $$$$
01:45 โรมาเนีย บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา 0.5 - 5 รองบอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา $$$
เซกุนด้า ดิวิชั่น
02:00 เอฟซี คาร์ทาเกน่า อลาเบส เสมอ รองอลาเบส $$$
02:00 ลาส พัลมาส กรานาดา ซีเอฟ ปป- 10 รองกรานาดา ซีเอฟ $$$
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก
02:00 แชมร็อค โรเวอร์ส ยูซี ดับลิน 2/2.5 - 10 ต่อแชมร็อค โรเวอร์ส $$$$
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
03:00 อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี เสมอ ต่อเซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี $$$
03:00 โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส ลบสิบ อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส $$$
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีบี
06:00 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ ทอมเบนเซ่ 0.5 ต่อเซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันอาทิตย์ที่ 25 กันยายน 2565
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
เจลีก ดิวิชัน 2
12:00 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 1-0 โอมิยะ อาร์ดิย่า
12:00 บรัวบริทอากีต้า 2-1 มาชิดา เซลเวีย
12:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 0-1 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ
12:00 กรุลล่า โมริโอกะ 1-3 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี
15:00 โตกุชิม่า วอร์ทิส 1-1 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
16:00 โทชิกิ เอสซี 0-0 เอฟซี เรียวเคียว
เจลีก ดิวิชัน 3
12:00 คามาทามาเร่ ซานูกิ 0-4 คาเตอเลอร์ โตยามา
12:00 เอสซี ซะงะมิฮะระ 0-2 วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี
12:00 มิยาซากิ 2-3 มาบาริ เอฟซี
13:00 ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี 2-1 กิระวันสึ คิตะคิวชู
13:00 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 0-1 โยโกฮามา เอสซีซี
16:00 เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ 2-1 อซูส คราโร นูมาซู
เจแปนฟุตบอลลีก
12:00 ซูซูกะอันลิมิเต็ด 1-1 โยโกกาว่า มูซาชิโน
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)
12:00 เซทากาย่า สฟิด้า (ญ) 2-1 เอฮิเมะ เอฟซี (ญ)
เคลีก 3
13:00 ฮวาซอง เอฟซี 1-0 ชองจู จิคจิ
13:00 Dangjin Citizen 1-1 ชิฮุงชิ ซิตี้
15:00 กย็องจู เคเอชเอ็นพี 2-1 พาจูซิติเซ็น เอฟซี
17:00 กิมแฮ ซิตี้ 1-1 ยังจู ซิตี้เซน
Korea League 4
13:00 ชุนชอนซิติเซ็น 2-1 Daejeon Hana Citizen II
15:00 ยังพย็อง 1-0 Goyang KH FC
เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)
13:00 ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ) 1-1 เจเอฟเอ อคาเดมีฟูกูชิมะ(ญ)
Japan Women League Cup
13:30 ไอเอ็นเอซี เลโอเนสซา (ญ) 2-1 Hiroshima Sanfrecce (W)
15:00 เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ) 0-2 อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ)
รัสเซีย ดิวิชั่น 1
14:00 เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 2-0 ยูโรเซ คราสโนดาร์
18:00 เวเลส 1-1 คามาซ นาเบเรซ เชลนี่
19:00 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 0-0 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์
20:00 แอคร่อน โตเกลียทติ 1-1 เอฟซี อูฟา
20:00 ชินนิค ยาโรสลาฟ 1-0 รูบิน คาซาน
21:00 อาร์เซน่อล ตูล่า 2-0 วอลกา อูลยานอฟสค์
21:00 บัลติก้า 3-2 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์
21:00 โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน 0-0 อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ
22:00 เอฟเค มาฮัชกาลา 0-0 โรดิน่ามอสควา
เคลีก 2
14:00 โซล อี-แลน เอฟซี 3-2 เอฟซี อันยาง
Romania Liga 1 Women
14:00 เอฟซีเอ็ม ทาลกู มูเลส(ญ) 3-0 FK Csikszereda Miercurea Ciuc (w)
15:00 Piros Security (w) 3-3 CSM Alexandria (w)
Indonesia Liga 3
14:15 Panua GFC 1-2 Mahardika FC
จีน ลีก ดิวิชั่น 1
14:30 เหอเป่ย กังฟู 1-0 เสฉวน
14:30 หนานจิงซิตี้เอฟซี 2-3 ไซโบ้ ซันเดย์
14:30 เสิ่นหยาง เออบาน 1-2 ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี
Australia Capital Territory Premier League Women
14:30 แคนเบอร์รา เอฟซี(ญ) 3-3 เบลคอนเนน ยูไนเต็ด(ญ)
เจลีก คัพ
15:00 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 0-0 อวิสปา ฟูกูโอกะ
15:00 อูราวะ เรด ไดมอนส์ 0-4 เซเรโซ โอซาก้า
Spanish Bizkaia-Tercera Division
15:00 CD Paracuellos Antamira 2-1 ลาส โรซัส
15:00 เรอัล มูร์เซีย 2 2-4 Racing Murcia
16:00 ลา ยูเนียน ซีเอฟ 3-0 Alcantarilla
16:30 Torrejon CF 3-2 CD Galapagar
16:30 ซีดี คานิลลัส 0-1 Real Aranjuez CF
16:30 CU Collado Villalba 1-2 ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส
16:30 ซีดี ซูบิซ่า 4-1 UDC Txantrea KKE
16:45 Fundacio Esportiva Grama 2-2 ซีเอฟ มอนตาเนซ่า
17:00 Racing Villalbes 2-2 ลีพิโด เดอ บัวซาส
17:00 ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ 1-0 กิโรน่า บี
17:00 โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ 2-1 ฮอสปิตาเลย์
17:00 มอสโตเรส 1-1 ราโย่ บาเยกาโน่ 2
17:00 ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน 3-1 Flat Earth FC
17:00 Ursaria 1-1 RSD อัลกาล่า เอนาเรส
17:00 ซีดี เอล ปาโล 2-0 รีล เจน
17:00 CD Cuarte Industrial 2-1 CD Binefar
17:00 Aviles Stadium CF 0-3 สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี
17:00 CD Llanes 2-4 Real Titanico Laviana
17:00 ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน 0-0 CD Becerril
17:00 อายามอนเต ซีเอฟ 2-0 Bollullos CF
17:00 CD Rota 1-0 AD Cartaya
17:00 โอลิเวนซา เอฟซี 1-1 โมราโล ซีพี
17:00 ซีดี วาเรีย 1-0 ฮาโร เดปอร์ติโบ
17:30 ยูอี แซนท์ส 1-1 ซีพี ซาน คริสโทบอล
17:30 UE Tona 0-0 UE Vilassar de Mar
21:00 CD Mirandes B 3-1 Unami CP
22:00 ซีดี คายอน 2-2 Samano
22:00 เอสดี ไลเนา 1-0 Anaitasuna
22:00 San Jodie 1-1 ซีเอฟโซลเลอร์
22:00 UD Llanera 1-0 ซีดี ลีอัลตัดท์
22:00 ยูซี เซียราส 2-1 คอนดัล ซีเอฟ
22:00 คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร 1-1 แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส
22:00 เรอัลอวิล่า ซีเอฟ 4-3 Ponferradina B
22:30 CD Barco 0-1 ซีเอสดี อาร์ซัว
22:30 Paiosaco 0-3 ซีดี เอสตราเดนเซ่
22:30 ทามาร์ริตเตอร์ 4-0 ซีดี คารินเยนา
22:30 CD Utrillas 1-1 CD Robres
22:30 CD Colunga 0-0 ซีดี โควาดอนก้า
22:30 ซีเอฟ ปาเลนเซีย 1-2 อารันดิน่า
22:30 เซบีย่า ซี 1-0 โคนิล ซีเอฟ
22:30 เดปอร์ติวา มีเนอร่า 2-0 คาราวากา เวอราครูซ
22:30 CP Montehermoso 1-1 Ted Contois Feng
22:59 ซีดี โตรเปโซน 2-0 U.M. Escobedo
22:59 UD Rayo Ibense 1-2 บียาร์เรอัล ซี
22:59 UD Torre del Mar 3-0 ยูดี มาร์เบลล่า
22:59 Inter Manacor 2-0 ซีดี บินิสซาเลม
22:59 อคูลัส ซีเอฟ 1-0 EG El Palmar
22:59 ฟิวดัส เด มุลเซีย 1-2 อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี
22:59 SP Villafranca 1-4 เจเรซ
22:59 โอโยเนซา 2-1 CA River Ebro
00:00 ลูเซน่า 2-1 เฆเรซ เดปอร์ติโว
00:00 ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย 1-2 ซานตันยี
01:00 ซีพี บียาร์โลเบลโด 1-3 CS Puertollano
Czech Republic 4. Ligy cup
15:00 เอฟเค ไพรบราม บี 4-0 โคมารอฟ
19:30 แอดมิร่า ปราก 2 1-2 เอฟเค โคมูตอฟ
20:30 Sumperk 0-2 SK Batov
20:30 Stara Rise 1-1 วิโซซิน่า จิคลาวา 2
20:30 Zdar nad Sazavou 1-2 Breclav
20:30 Kozlovice 4-0 Bzenec
Greece U19
15:00 โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19) 1-2 พาไนโทลิกอส(ยู 19)
South Africa Reserve League
15:00 Sekhukhune United Reserves 0-0 มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด(สำรอง)
17:00 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด(สำรอง) 0-1 Moroka Swallows Reserves
19:00 ไกเซอร์ ชีฟ(สำรอง) 1-1 ชิปป้า ยูไนเต็ด(สำรอง)
Romania Liga 2 Women
15:10 Olimpia Cluj II (w) 3-1 CFR 1907 Cluj (W)
17:05 Vasas Odorhei 2 (w) 0-4 Vulpitele Galbene Roman (w)
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
15:15 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 0-0 สโลวาน เวลวารี่
15:15 สโลวัคโก้ 2 3-3 สลาเวีย โครเมอร์ริซ
15:15 ยูนิโก้ 3-0 เออเฮิสกี้ บรอด
15:15 เวลเก เมซิริคิ 0-3 สโลแวน โรซิค
15:15 แอดมิร่า ปราฮา 1-1 Preddie J
15:15 ดุคลา ปราก บี 3-1 โบฮีเมียนส์ 1905 บี
15:30 ซลิน 2 2-4 เอสซี ซนอย์โม
15:30 พัลเซ่น 2 3-1 เอฟซี ปิเซ็ค
21:30 เอสเค ซาปี้ 0-0 เทปลิซ บี
21:30 โซคอล ฮุสตัน 3-2 เอฟเค คราลุฟ ดวูล
Czech Group D League
15:15 TJ KRUPKA 4-3 FK Nestemice
20:30 Sokol Konice 1-0 โดลานี
21:30 TJ Sokol Radnice 1-1 Slavoj Myto
Thai Division 2 League
15:30 Thonburi United FC 0-1 มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ
15:30 Mueang Kon D United 0-1 Muang Trang United
15:30 Pluakdaeng United 1-1 บ้านค่าย ยูไนเต็ด
15:30 ชัยนาท ยูไนเต็ด 1-1 กาญจนพัฒน์ กรุ๊ป
15:30 สมุทรปราการเอฟซี 1-4 บางกอก เอฟซี
15:30 อัสสัมชัญ ธนบุรี 2-1 สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสมุทรสาคร
15:30 มาบตาพุด ระยอง เอฟซี 1-1 เกาะกวาง
15:30 สมุทรสงคราม เอฟซี 2-0 Kanchanaburi City
15:30 มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี 1-0 สมุทรสาครเอฟซี
15:35 ขอนแก่น มอดินแดง เอฟซี 5-1 Nakhon Ratchasima United FC
17:00 Ubon Krua Napat FC 1-2 เมืองเลย ยูไนเต็ด
18:00 ฉะเชิงเทราเอฟซี 4-1 สยาม เอฟซี
Austria Landesliga
15:30 SV Frauental 4-1 SC Liezen
15:30 ดับบิวเอเอฟ ไบรกิทเทนัว 3-2 พีเอสวี เวียนนา
15:30 Grossklein 2-1 ATUS Barnbach
16:00 PD Koblach 2-2 เอฟซี เนนซิง
16:00 Oberperfuss 2-1 เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค
19:00 SK Austria Klagenfurt Amateure 0-1 SC Landskron
20:00 ASKO Kottmannsdorf 2-2 ASK Klagenfurt
21:00 FC Andau 2-2 Horitschon
21:00 St. Margarethen 1-3 USC Eichkogl
Spanish Segunda Division B
16:00 เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว 2-0 Cerdanyola del Valles
16:30 เรอัล ซาราโกซ่า 2 2-1 ซีดี เอโบร
17:00 ยูดี โลโกรนเยส บี 0-1 เซสต้าโอ
17:00 Ibiza Islas Pitiusas 2-0 เออี พรัท
17:00 เยย์ดา 0-0 เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า
17:00 มายอร์ก้า 2 1-0 ซีเอฟ บาดาโลน่า
17:00 แตร์ราสซ่า 1-2 เอสดี ฟอร์เมนเตรา
17:00 เรอัล เบติส 2 1-0 เซบีย่า แอตเลติโก
17:00 คาดิส 2 1-3 มัล เมนอร์
17:00 ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย 2-2 ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ
17:00 คาเซเรโน่ 1-0 CD Atletico Paso
17:00 CD Diocesano 2-1 ยูดี เมลิลล่า
17:00 UD Socuellamos 0-1 ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล
17:00 CD Estebona 0-1 ซีดี โคเรีย
17:30 เอสดี ลาเรโด 3-1 โพลโวลีน
22:00 มาริโน่ ลูอันโก้ 1-0 ซาโมรา ซีเอฟ
22:00 ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ 2-1 Bergantinos CF
22:00 ออร์ฟาโร 2-0 ซีดี ตูเดลาโน่
22:00 เอสดี ทาราซอนนา 1-1 เอสดี เบียไซน์
22:00 อูเตโบ เอฟซี 1-0 ซีดี อิซาร่า
22:00 ยูอี โอลอต 0-2 บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา
22:59 กอมโปสเตลา 0-1 ยูเนี่ยน แลงเกรโอ
22:59 เอสดี เกอร์นิกา 1-2 Rio Sports
22:59 ยูดี ออร์ซิร่า 0-1 เตรูเอล
22:59 อันเทคัวร่า ซีเอฟ 2-0 เอฟซี คาร์ตาจีนา บี
22:59 ซีดี เอล อีจิโด 1-1 กรานาดา ซีเอฟ บี
22:59 เยคราโน ดิปอติโว 0-3 เบเลซ ซีเอฟ
22:59 ซีดี กวาดาลาฮารา 1-1 อัลคอร์ค่อน บี
22:59 วิลล่าโนเวนเซ่ 0-0 เลกาเนส บี
23:30 บูร์โกส เปอเมซาส 1-1 โอเรนเซ
23:45 แอตเลติโค ซานลูเกโน่ 1-1 เรเครติโบ อูเอลบา
00:00 แอทเลติโก้ มานชา เรอัล 2-1 ซีดี เตรรา
Poland Division 2
16:00 Hutnik Krakow 1-3 มอเตรอ รูบิน
20:00 Radunia Stezyca 2-2 โอลิมเปีย ไอบรองก์
Slovakia 3.Liga
16:00 สลาเวีย 0-1 Spisska Nova Ves
20:30 FK Svidnik 1-2 MFK Snina
20:30 Oravske Vesele 5-1 TJ Banik Kalinovo
20:30 Podkonice 1-2 Malzenice
Estonia Womens Meistri Liiga
16:00 ซาคุสปอร์ติง(ญ) 0-2 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ)
Hungary NB III
16:00 ดิออสกียอร์ วีทีเค 2 3-0 Tiszaujvaros
16:00 ปุชกาช อคาเดเมีย 2 3-1 RCO Agde
16:00 ETO กีโอรี่ 2 1-2 UFC Nagykanizsa
16:00 เดเบรเซน วีเอสซี 2 1-2 Hatvan
16:00 Kecskemeti TE II 0-1 Majosi SE
21:00 Senyo Carnifex 1-0 Eger SE
21:00 Csornai SE 2-2 โมริ เซ
21:00 Putnok Vse 1-1 Korosladany MSK
21:00 III. เครูเลติ ทียูอี 3-1 กีร์มอต เอฟซี 2
21:00 คาโปสวาร์ 0-1 โกมาโรม วีเอสอี
21:00 มาโกะ 2-1 ปาคซิ เซ 2
21:00 บุดดาออร์ส เอสซี 2-1 Beech Sigit
21:00 อีเอสเอ็มทีเค 1-0 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี 2
21:00 Balatonfuredi FC 1-2 ทาทาบันย่า
21:01 Tiszafured VSE 1-2 เพนซึเยอร์ เอสอี
21:10 Zsambeki SK 1-3 เวซสเพรม เอฟซี
Spanish Ladies Premier League B
16:00 Plaza Argel (w) 2-4 Levante C (W)
16:30 Cadiz (w) 5-0 ซิวดัดเดมูร์เซีย(ญ)
17:00 Victoria FC Santiago (W) 3-0 UD Llanera (W)
17:00 CD Atletico Lince (W) 1-0 CP San Miguel (w)
17:00 San Vicente (W) 0-3 อัลไดอา(ญ)
17:00 Zaragoza CFF II (W) 1-2 Talarrubias (W)
17:15 Victoria CF Coruna (W) 1-2 Lostrego (W)
17:30 CD Monte (w) 2-0 CDEF Logrono II (W)
21:30 Pozuelo Alarcon (w) 2-0 Futbol Ellas CFF (W)
22:00 UD Logrones (W) 2-3 โอยาร์ตซุน เคอี (ญ)
22:05 Murcia Feminas (w) 3-3 ดิสโคโบโล ลา ทอร์เร เอซี(ญ)
Germany Bundesliga II Women
16:00 บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) 2-1 ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ)
16:00 โคโลญจน์ 2(ญ) 3-3 โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ)
16:00 อินกอลสตาดท์ 04 (ญ) 0-1 แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ)
16:00 Carl Zeiss Jena (w) 1-0 เอสซีซันด์(ญ)
16:00 FFC Turbine Potsdam II (w) 1-3 เอสซี ไฟร์บวร์ก 2(ญ)
19:00 Andernach (w) 0-0 เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ)
South Africa League Women
16:00 วาสโก ดา กามา ( ญ ) 4-1 Golden Ladies (w)
20:00 TUT FC (W) 1-0 Mamelodi Sundowns (w)
20:00 Virgo Ladies FC (W) 0-3 Portia FC (W)
Croatia 3.Division
16:00 GAJ Mace 1-1 Tekstilac Ravnice
16:00 NK Dinamo Odranski Obrez 2-0 NK Samobor
21:15 Sava Gao Char Meisel 1-1 เอ็นเค ฟราบ
France U19 League Women
16:00 Marseille U19 (w) 1-3 Toulouse U19 (w)
กระชับมิตรทีมชาติ
16:00 มอลตา(ยู 19) 1-2 โครเอเชีย(ยู 19)
17:30 ไทย 2-1 ตรินิแดดและโตเบโก
20:00 สกอตแลนด์ (ยู 21) 1-1 ไอร์แลนด์เหนือ(ยู21)
20:30 มาเลเซีย 0-0 ทาจิกิสถานบุรุนดี
21:30 โครเอเชีย(ยู20) 3-1 อัลบาเนีย ยู20
22:00 ไนเจอร์ 0-0 ไลบีเรีย
Austrian Frauen Bundesliga
16:00 SKV Altenmarkt Women 0-6 วอร์เดอร์แลนด์(ญ)
16:00 แวคเกอร์ ติโรล (ญ) 0-4 Neulengbach Woman
19:30 Sturm Graz/Stattegg Women 2-1 Austria Wien (W)
France Youth U19 League
16:00 ตูลูส (ยู 19) 3-1 อฌักซิโอ้(ยู 19)
16:00 เมริกนาเคส ยู19 เลื่อน อาวรองเช่(U19)
16:00 เมริกนาเคส ยู19 เลื่อน อาวรองเช่(U19)
17:00 แซงต์ เอเตียน(ยู 19) 0-1 แคนเนส เอเอส (ยู 19)
20:00 นีซ (ยู 19) 0-2 บาสเตีย (ยู 19)
20:00 Istres U19 0-4 เอเอส เบซิเอร์(ยู 19)
20:00 Air Bel U19 2-0 โคโลเมียร์ส (ยู 19)
20:00 อาเมียงส์(ยู 19) 1-1 วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19)
20:00 ลีลล์(ยู 19) 2-4 ก็อง(ยู 19)
20:00 ล็องส์(ยู 19) 2-0 ESM DE Gonfreville U19
20:00 ดร็องซี(ยู 19) 0-2 Montfermeil U19
20:00 Torcy U.S(U19) 0-2 โอแซร์ (ยู 19)
20:00 Bourg Peronnas U19 1-3 ทรัวส์(ยู 19)
20:00 สตารส์บูร์ก(ยู 19) 2-3 AC Bobigny U19
20:00 ปารีส เอฟซี(ยู 19) 1-0 ดิฌง(ยู 19)
20:00 เม็ตซ์(ยู 19) 3-2 โอลิมปิก ลียง(ยู 19)
20:00 แก็งก็อง(ยู 19) 3-0 อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19)
20:00 ลอริยองต์(U19) 1-0 USSA Vertou ยู19
20:00 โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19) 2-0 ดันเคอร์ (ยู 19)
Romania - Liga 3 Seria
16:00 Stejarul Dobrovat 4-3 Stejarul Sinesti
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
16:05 อีเอสซี กีสเตมานดี 0-3 ออมันด์-เวเกแซค
18:00 TuS Schwachhausen 2-2 TuSpo Surheide
19:00 เนียนดอร์เฟอร์ ทีเอสวี 3-1 TSV Sasel
19:00 เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส 1-0 FV Offenburg
20:00 เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ 0-0 1. FC Gievenbeck
20:00 เอสซี พรอยเซ่น มึนสเตอร์ 2 5-1 SG Finnentrop/Bamenohl
20:00 SpVgg Vreden 1921 4-0 FC Eintracht Rheine
20:00 อดัม แซม บีค 1-2 เอฟซี กูเทอร์สโลห์
20:00 ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด 0-1 SV Westfalia Rhynern
20:00 Siegburger SV 04 0-2 โบรุสเซีย เฟรลเดนโฮเว่น
20:00 SC Spelle-Venhaus 4-0 เอ็มทีวี จีฟฮอร์น
20:00 TSV Buchholz 08 1-0 แฮมม์ยูไนเต็ด
20:00 วีเอฟแอล โอลเดนบูร์ก 4-1 SV Ahlerstedt Ottendorf
20:00 TSV Steinbach II 3-4 เคเอสวี บาวนาทาล
20:00 เอชเอสซี ฮันโนเวอร์ 0-1 ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก
20:00 SV Unter-Flockenbach 0-4 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(Am)
20:00 SpVg Schonnebeck 1-0 เอฟซี คลีฟ
20:00 เอสวี ซอนส์เบ็ก 4-0 เอฟซี มอนไฮม์
20:00 เอฟซี วิคตอเรียอาร์โนลไวล์ 1-2 เอฟซี เพสช์ 1956
20:00 Heeslinger SC 3-1 TuS Bersenbruck
20:00 FC Union Tornesch 1-2 USC Paloma
20:00 BC Viktoria Glesch Paffendorf 1-5 วีกเบอร์ก บีค
20:00 แบร์กิช กลัดบลัค 09 1-0 ฮัวร์ท
20:00 เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก 1-3 Schwarz-Weiss Essen
20:00 ทีวีดี เฟลเบิร์ท 1-1 วีเอฟบี ฮิลเดน
20:00 เอฟซี เครย์ 1-3 โครเนนเบอร์เกอร์ เอสซี
20:10 TSV Victoria Clarholz 2-0 ทูเอส เอ็นเนเปเทล
20:15 เอสซี ยูเนียน เน็ทเทอทาล 2-1 เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก
20:30 เฟาเอฟแอล วิชทาล 4-2 บอนเนอร์เอสซี
20:30 Fortuna Koln II 1-1 Eintracht Hohkeppel
20:30 บลู-เวียส์เฟรียส์ดรอฟ์ท 0-7 Konishisdorf
20:30 เอฟเอสวีดุยส์เบิร์ก 3-2 ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ
20:30 DJK Teutonia St.Tonis 1-2 ทีเอสเฟา เมียร์บุช
20:35 SpVg Frechen 20 2-0 เฮนเนส 05
21:00 เอนด์เทบรูกค์ 3-2 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้
Calcutta Football League
16:15 โมฮัมเมดัน เอสซี 3-0 อารยัน
ไชนีสซูเปอร์ลีก
16:30 เซี่ยงไฮ้ พอร์ท 2-0 กว่างโจว ซิตี้
18:30 อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ เลื่อน เฉิงตู ซินเฉิง
18:30 กว่างโจว ซิตี้ เลื่อน เหอเป่ย เอฟซี
18:30 อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ เลื่อน เฉิงตู ซินเฉิง
18:30 กว่างโจว ซิตี้ เลื่อน เหอเป่ย เอฟซี
18:30 อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ เลื่อน เฉิงตู ซินเฉิง
18:30 กว่างโจว ซิตี้ เลื่อน เหอเป่ย เอฟซี
19:00 เฉิงตู ซินเฉิง 0-0 เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิง
19:00 ชางโจว ไลออนส์ เลื่อน เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว
19:00 ชางโจว ไลออนส์ เลื่อน เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว
19:00 ชางโจว ไลออนส์ เลื่อน เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว
Spain Segunda Women
16:30 เออิบาร์ (ญ) 2-0 ราโย่ บาเยกาโน่(ญ)
17:00 โอซาซูนา(ญ) 0-0 Cacereno (W)
21:00 แอธเลติก บิลเบา บี (ญ) 0-1 รีล โอเวียโด (ญ)
Germany Landespokal
16:30 Niendorfer TSV II 5-1 HNT Hamburg
17:30 แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ 1-3 เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี
20:00 Teutonia Uelzen 0-6 TuS Harsefeld
21:00 บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก 0-0 เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก
Spain Primera Division RFEF
17:00 แอตเลติโก บาเรียเรส 1-2 ยูดี โลโกรนเยส
17:00 เรอัล ยูนิโอน 1-2 ซีดี อัลโคยาโน่
17:00 ซาบาเดย์ 1-0 กาลาฮอร์รา
17:00 เอสดี โลโกรเนส 1-0 ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้
17:00 ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ 1-0 เอดี อัลคอร์ค่อน
17:00 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า 1-2 เอดี เซวตา
17:00 เรอัล มาดริด กัสติยา 3-1 บาดาโฮซ
21:00 ยูอี คอร์เนลล่า 0-0 คาสเตลล่อน
22:00 ปอนเตเบดรา 0-0 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่
22:59 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า 1-0 เอสดี อมอเรเบียต้า
22:59 นูมานเซีย 2-0 ซีเอฟ ลา นูเซีย
22:59 ฟูเอนลาบราดา 2-1 ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา
22:59 คูลทูรัล เลโอเนซ่า 0-3 คอร์โดบ้า
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก
17:00 เอฟซี มินาจ 0-1 เอฟซี ลวีฟ
Poland Womans League
17:00 เคเคพี บิดกอสซ์ (ญ) 0-2 จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ)
Ireland Leinster Senior League
17:00 Kilnamanagh AFC 2-2 บังกอร์ เซลติก
17:00 Greystones 3-1 คอลลินส์ทาวน์
18:00 ครูมลิน ยูไนเต็ด 0-0 ลูเคิน ยูไนเต็ด
Spain Youth League
17:00 Seneca CF U19 0-1 มาลาก้า(ยู 19)
22:30 UD Tomares U19 3-2 เรเครติโว่ อูเอลบา(ยู19)
22:30 บาสเกซ คัลทูรอล (ยู19) 1-1 กรานาดา (ยู 19)
Croatia First League Women
17:00 โอซีเยค (ญ) 2-0 ZNK Hajduk Split (W)
19:00 Dinamo Maksimir (w) 3-1 ZNK Donat Zadar (w)
Uganda Super League Women
17:00 She Corporate (w) 1-2 Kampala Queens (w)
พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
17:00 แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) 1-0 CD Alaves (w)
22:00 บิยาร์เรอัล(ญ) 1-4 บาร์เซโลน่า(ญ)
00:00 เลบานเต้ ยูดี (ญ) 2-0 แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ)
02:00 ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) เลื่อน ซีดี ตากอน(ญ)
02:00 ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) เลื่อน ซีดี ตากอน(ญ)
Poland Mloda Ekstraklasa
17:00 ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) 3-1 โคโรน่า คีลเซ่(ยู 19)
17:00 สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) 2-1 วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน)
Holland Eredivisie Women
17:15 Fortuna Sittard (W) 0-1 Feyenoord Rotterdam (W)
Norway 2.Liga
17:30 บราท์เวก 4-2 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล
18:00 อัลต้า 3-3 เอสเค ทราเอฟฟ์
21:00 อัสเคอร์ 2-1 ไอสโวล์ด TF
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)
17:30 ซันเดอร์แลนด์ (ญ) 2-3 ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ)
18:00 London City Lionesses (w) 3-0 เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ)
20:00 เบอร์มิงแฮม (ญ) 3-2 โคเวนทรี (ญ)
20:00 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ) 1-3 คริสตัล พาเลซ (ญ)
21:00 บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ) 1-1 เซาแธมป์ตัน (ญ)
Italian Women Division 1
17:30 Pomigliano (w) 2-2 โคโม 2000(ญ)
19:30 Sampdoria (W) 0-2 อินเตอร์ มิลาน(ญ)
Womans French Le Championnat
17:45 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) 2-1 เฟลอรี่ 91 (ญ)
Sweden Division 1
18:00 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด 1-1 วาซาลุนด์ ไอเอฟ
18:00 ปิเทีย ไอเอฟ 2-2 Orebro Syrianska IF
18:00 ทีจี เอสเค 1-1 โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค
20:00 เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล 2-1 ยูเมีย เอฟซี
20:00 เกเฟล ไอเอฟ 3-1 คาร์ลสเตด บีเค
21:00 ลุงสกิล 0-3 ฟัลเค่นเบิร์ก
Finland - Kakkonen Lohko
18:00 นาร์เปส คราฟท์ 0-0 คาจฮา
18:00 โอทีพี โออูลู 4-1 Komeetat
22:00 เจเอส เฮอร์คิวลีส 1-1 โอแอลเอส โอลู
Denmark - 2.Liga
18:00 เอบี โคเปนฮาเกน 3-1 บี 93 โคเปนเฮเกน
Denmark Division 3
18:00 โฮลสเตโบร บีเค 3-1 SfB Oure
Sweden Div 3 Mellersta
18:00 เอฟซี กูเต้ 1-1 ไอเอฟเค อุปซอลา
19:00 คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ 5-2 Hogsby IK
19:00 ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ 1-2 เอฟซี โรเซ็นการ์ด
19:00 ไอเค กัวติออส 5-2 นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ
19:00 Yxhults IK 0-1 วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค
19:00 สเมดบี้ เอไอเอส 3-1 ไอเคสเล็ปเนอร์
20:00 ไอเอฟเค สต็อกซันด์ 2-2 IFK Osterakers FK
20:00 Jarfalla 6-0 คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค
20:00 คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ 1-4 อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค
21:00 ออนซาล่า บีเค 3-1 อัสซีริสก้า บีเค
Sweden Damallsvenskan
18:00 ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) 0-1 ปิเทีย ไอเอฟ (ญ)
20:00 เอไอเคโซลน่า (ญ) 1-2 เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ)
20:00 ยูเมีย ไอเค (ญ) 1-3 โอเรโบร (ญ)
Swden Women Divi.1
18:00 Ifo Bromolla IF (w) 2-1 อัลวัสโจเอไอเคเอฟเอฟ (ญ)
19:00 ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ) 1-2 ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ)
20:00 ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ) 3-0 ทีม ทีจี เอฟเอฟ (ญ)
Denmark Womans League
18:00 ทิซเตด เอฟซี (ญ) 2-0 ซันดบี้บีเค(ญ)
19:45 AGF Kvindefodbold APS (w) 3-3 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ)
Poland Division 4
18:00 Blekitni Stargard II 2-1 Dab Debno
21:00 LKS Lagow 3-2 Sokol Sieniawa
21:00 Chelmianka Chelm 1-1 วิสล่า ซานโดเมียร์ซ
Ukraine Division 3
18:00 FC Vast 0-3 นีว่า วินนีตเซีย
Portugal Campeonato Nacional
18:00 เอสซี แองเกรนเซ่ 2-2 FC Ferreiras
21:00 มาริติโม่ 2 1-1 FC Alpendorada
21:00 Brito SC 1-1 อมารันเต
21:00 กอนโดมาร์ 3-2 เรเซนเด้ อาร์เจ
21:00 Vila Mea 1-1 เมเรลินเนเซ่
21:00 มาร์ ติโน 1-1 ซัล กาดาส
21:00 เลคา 4-0 มาชิโค
21:00 Alcains 2-3 Mortagua
21:00 Pero pinheiro 1-0 Marinhense
21:00 Coruchense 1-0 Rio Maior
21:00 UD Santarem 3-0 Arronches e Benfica
21:00 มาเรีย ดา ฟอนเต้ 0-0 จีดี บรากานคา
21:00 ลูซิเทเนีย 0-1 Salgueiros
21:00 วิอาเนนเซ่ 1-1 Vilar de Perdizes
21:00 โอลฮาเนนเซ่ 1-2 ลูซิทาโน อีโวรา
21:00 Rabo Peixe 0-0 Atletico Sport Reguengos
21:00 ซินเทรียนเซ่ 0-0 เบนฟิก้าเคสเตโลบรานโค
21:00 ฟาบริล บาร์เรียโร 2-1 FC Serpa
21:00 AD Castro Daire 1-1 กามาช่า
21:00 Oriental Dragon 1-0 Juventude de Evora
21:00 Dumiense 0-1 Pevidem SC
21:00 Sertanense FC 1-0 Uniao Da Serra
21:00 Guarda Desportiva 3-1 Rebordosa
22:00 เบยร่า มาร์ 1-1 วาลาดาเรส กาเอียเอฟซี
22:00 ปราเอียนเซ่ 1-1 อิมอร์ตัล
Switzerland Division 1 Women
18:00 เอฟซี ซูริค (ญ) 8-0 บาเซิล (ญ)
France Division 2 Women
18:00 Grenoble Claix (w) 0-2 เอเอสพีทีที อัลบิ (ญ)
18:00 เอฟซี แฟลช (ญ) 2-0 La Roche-sur-Yon (W)
18:00 Nice W 1-7 อาร์ซี แซงต์ เอเตียน (ญ)
19:00 Lens (W) 1-0 Strasbourg W
20:00 Nantes (w) 1-2 ลีล(ญ)
20:00 Saint Malo (w) 0-2 เลอ ม็องส์ (ญ)
20:00 Clermont (w) 1-1 Nimes MG (W)
Germany Verbandsliga
18:00 SpVgg Neu-Isenburg 1-2 Sportfreunde Seligenstadt
20:00 SC Dortelweil 2-2 VfR Fehlheim
21:00 FC Basara Mainz 0-1 TB Jahn Zeiskam 1896
German Womans League
18:00 บาเยิร์น มิวนิค (ญ) 3-0 แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ)
18:00 ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) 0-3 เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ)
21:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) 2-4 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ)
21:00 เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) 1-0 เอสวี เม็พเพ่น (ญ)
รัสเซีย ดิวิชั่น 3
18:00 อัมคาร์ เพิร์ม 0-1 เอฟซี โนโวซีบีสค์
20:00 เอฟเค โอเรนบูร์ก-2 0-0 FK Khimik-Avgust
กระชับมิตร (สโมสร)
18:00 เอชเอ็นเค วูคอวาร์ 91 0-1 แซดเอ็นเคโอซีเยค
19:30 ทาวานัคโค (ญ) 0-2 ลาซิโอ (ญ)
19:30 ตอร์เรส(ญ) 2-2 Ternana W
20:00 RCS Verlaine 4-2 Union Royale Namur
20:00 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 2-0 เซ็บเทมฟริ โซเฟีย
20:00 Valpo Pedemonte Women 2-1 Cittadella (W)
20:00 วิทยาลัยซานมารีโน(ญ) 2-2 เอจีเอสเอ็มเวโรนา(ญ)
20:00 เจ็ตต์ 0-1 ทูบิซี่
21:00 พีเอโอเค ซาโลนิก้า 1-1 พานเซอร์ไรกอส
21:00 เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค 0-0 สลาเวน โคปริฟนิก้า
01:00 EE Guineueta 3-1 EC Granollers
04:00 ชีวาส กัวดาลาจาร่า 1-3 คลับ อเมริกา
Finland Championship U20
18:00 HooGee EsPa YJ U20 1-3 Pori Akatemia YJ U20
Romania U19 League
18:05 CSM Slatina U19 2-3 Unirea Bascov U19
Kazakhstan Division 2
18:05 FK Atyrau Reserves 9-0 FC Aqtobe City
Lithuania II Lyga
18:05 FK Dziugas Telsiai II 0-3 Hegelmann Litauen II
ลีกวัน อังกฤษ
18:30 พลีมัธ อาร์ไกล์ 2-1 อิปสวิช ทาวน์
Turkiye Lig3
18:30 เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ 1-1 Utkoi
19:00 ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ 0-2 อัฟเจต อัฟยอนสปอร์
19:00 อดิยามานสปอร์ 3-0 Yeni Diyarbakirspor
19:00 พาซาสปอร์ 0-1 คาสทาโมนุสปอร์
19:00 Hekimoglu Trabzon 0-0 Bursa Niluferspor AS
19:30 ซองกุลดัค 2-1 Erzin Belediyespor
20:00 ซาริเยอร์ 1-1 เซริก เบเลดิเยสปอร์
20:05 เคอร์คลาเรลีสปอร์ 1-1 เบเลดิเย แวนสปอร์
22:59 24 Erzincanspor 2-1 เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์
22:59 อาเหม็ดสปอร์ 2-0 บูร์ซาสปอร์
22:59 โครัม เอฟเค 4-1 บัทมาน เปโทรลสปอร์
22:59 ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู 1-1 ซานลิอูร์ฟาสปอร์
22:59 Bukaspor 0-0 กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์
22:59 เฟธิเยสปอร์ 1-0 อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์
Serbia League Women
18:30 แซดเอฟเค สโลก้า(ญ) 2-1 สปาร์ตัคซูบาติการ์(ญ)
18:30 ZFU Zvezda B 2018 (W) 0-6 วอจ์โวดิน่า(ญ)
เซกุนด้า ดิวิชั่น
19:00 บูร์โกส ซีเอฟ 0-0 เลบานเต้
21:15 ซีดี ลูโก้ 0-0 เรอัล โอเบียโด
23:30 อัลบาเซเต้ 1-1 อันดอร์ราซีเอฟ
23:30 เออิบาร์ 2-1 ราซิ่ง ซานตานเดร์
Germany Regionalliga
19:00 Phonix Lubeck 3-1 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน)
19:00 โฮลสไตน์ คีล 2 7-0 คิกเกอร์ เอ็มเดน
19:10 FC Teutonia 05 1-1 บีเอสวี เรห์เด้น
20:00 วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม 0-4 เบรเมอร์ เอสวี
Scotland Womens Premier League
19:00 กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) 2-0 ฮาร์ทส์ (ญ)
19:00 สปาร์ตันส์ (ญ) 2-2 ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ)
22:00 อเบอร์ดีน (ญ) 0-3 กลาสโกว์ เซลติก (ญ)
22:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) 4-0 มาเธอร์เวลล์(ญ)
Bhutan Thimphu League
19:00 ทรานสปอร์ท ยูไนเต็ด เอฟซี 6-1 BFF Academy U19
Holland Derde Divisie
19:00 ดีอีเอ็ม 1-1 ยูเอ็นเอ
19:00 จีวีวี ยูนิเทส 1-0 RKSV Groene Ster
19:00 บาโรนี่ 1-2 ยูเอสวี เฮอร์คิวลีส
19:00 SV Oss 20 2-2 HV CV Quick
Norway Division 1 Women
19:00 อมาโซน กริมต้า (ญ) 2-0 เมดกิลา (ญ)
Denmark - 4.Liga
19:00 ริงโคบิง 1-0 มาเรียไลน์
Portugal Women Cup
19:00 Famalicao (w) 3-1 Vilaverdense (w)
21:00 สปอร์ติง(ญ) 1-0 SF Damaiense (w)
21:00 บราก้า(ญ) 0-0 CA Ouriense (w)
Brazil Campeonato Mineiro U20
19:00 Araguari AC U20 0-5 Betim FC U20
NOR D4
19:00 Shas B Team card product 5-3 ออส เทิร์น
19:00 สคีด ฟุตบอล บี 2-3 Grorud B
20:00 ฮาร์สตัด 2-2 โลเรนสโคก
20:00 ลิน ออสโล 4-1 สตาเบ็ค บี
20:00 ไอเอลโฮดด์ บี 1-1 เอลเวอร์รัม
20:00 บอสเซคอป 2-2 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ บี
21:15 สตรอมก็อดเซ็ท 2 1-0 ไมจอลเนอร์
22:30 ลีลล์สตรอม บี 1-1 เซนจา
เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ
19:00 เกรย์ส แอธเลติก 4-1 เมอร์สทัมเอฟซี
พรีเมียร์ลีก ยูเครน
19:00 Polissya Zhytomyr 2-0 เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ
Scotland Football League Women
19:00 Boroughmuir Thistle FC (w) 0-0 อีสต์ไฟฟ์ (ญ)
Finland Kolmonen
19:30 Roi United 0-1 ทีพี 47 โตริโน่
20:00 MiPK 7-0 RPS Lions
22:59 สปาร์ตัก เฮลซิงกิ 1-10 เฮลซิงกิน พอลโลซัวร่า
Campeonato Piauiense
19:30 Santos PA 0-4 Cameta EC
19:35 Paraense FC 3-0 Pedreira EC
20:10 Santarritense FC 2-1 Novo Esporte Clube Ipatinga
20:15 Desportiva Guarabira PB 1-1 Perilima PB
21:00 ปาตริโอตาสเอฟซี 2-0 SC Campo Mourao
01:00 ฟลูมิเนนเซ่ เอสซี 0-3 Cacador AC
01:00 Confianca/PB 1-1 Femar FC
01:30 อิตุมเบียรา อีซี จีโอ 1-0 ASEEV
Brazil national youth (U20) Football Championship
19:30 โฟร์ตาเลซา (ยู 20) 1-1 ฟลอเรสต้า ซีอี (เยาวชน)
19:30 Pague Menos U20 2-1 ซิเอร่า(เยาวชน)
01:00 บาร์รา เอฟซี (ยู 20) 1-1 อาไว (เยาวชน)
01:10 ซีเอสเอ (ยู 20) 1-0 FF Sport Nova Cruz U20
01:20 Desportiva Alianca Youth 2-0 CSE U20
Scotland Bells Challenge Cup
19:45 คลิฟตันวิลล์ 2-3 ควีนส์ ปาร์ค
ยูฟ่าเนชันส์ลีก
20:00 อันดอร์รา 1-1 ลัตเวีย
20:00 มอลโดวา 2-0 ลิกเตนสไตน์
22:59 สโลวาเกีย 1-1 เบลารุส
22:59 อาเซอร์ไบจาน 3-0 คาซัคสถาน
01:45 ลักเซมเบิร์ก 1-0 ลิธัวเนีย
01:45 หมู่เกาะแฟโร 2-1 ตุรกี
01:45 ออสเตรีย 1-3 โครเอเชีย
01:45 เดนมาร์ก 2-0 ฝรั่งเศส
01:45 เนเธอร์แลนด์ 1-0 เบลเยียม
01:45 เวลส์ 0-1 โปแลนด์
Womens Norwegian Tippeligaen
20:00 อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) 3-0 โรอาร์ (ญ)
20:00 โคลบอทน์ (ญ) 2-2 เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ)
England Women Super League
20:00 ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ) 2-1 เร้ดดิ้ง (ญ)
21:00 เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ) 0-2 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ)
21:00 เลสเตอร์ ซิตี้(ญ) 0-2 แอสตัน วิลล่า (ญ)
22:00 เชลซี เอฟซี (ญ) 2-0 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ)
00:45 ลิเวอร์พูล (ญ) 0-3 เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ)
GER D5
20:00 DJK Don Bosco Bamberg 2-3 ASV Cham
Jordan League Division 1
20:00 อัล ยาร์มุค 2-1 อัล บากา
20:00 อัล คาร์เมล 2-3 ซาร์มา อัลซาร์ฮาน
Northern German state premier league - bayern
20:00 VfB Frohnhausen 4-0 TUSEM Essen
20:35 SC Germania Reusrath 1-4 สปอร์ตฟรุนเด้ เนียเดอร์เวนิเกิร์น
Belgian First Amateur Division
20:00 เควีเค ไทอ์เนน 0-3 Sint-Eloois-Winkel
Schleswig Holstein Liga
20:00 โอลเดนเบอเกอร์ เอสวี 2-1 Union Neumunster
Belgium Second Amateur Divisio
20:00 KLSK Londerzeel 3-2 Diegem Sport
Ireland U19 League
20:00 ค็อปห์ แรมเบลอร์ส(ยู 19) 1-0 Treaty United FC U19
20:00 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด(ยู 19) 2-1 เบรย์ วันเดอเรอร์ส (ยู 19)
21:00 แชมร็อค โรเวอร์ส(ยู 19) 3-0 ซลิโก้(ยู 19)
21:20 ฟินน์ ฮาร์ปส์(ยู 19) 2-3 เว็กซ์ฟอร์ด (ยู 19)
Burundi League
20:00 Magara Young Boys 1-2 วิทาโล
Wales Premier League Women
20:00 The New Saints (W) 3-0 Aberystwyth (w)
20:00 Abergavenny (w) 2-3 Barry Town (W)
20:00 Cardiff City FC (w) 2-0 สวอนซี (ญ)
20:00 Pontypridd Town (w) 3-4 คาร์ดิฟฟ์ เมโทรโพลิแทน(ญ)
แอลเบเนีย คัพ
20:00 เบซีลีดจา เลซ 0-1 Apolonia Fier
Zimbabwe Premier
20:00 ไดนาโมส์ เอฟซี 0-1 Ngezi Platinum
UAE ลีก ดิวิชั่น 1
20:20 อัลจาซิร่า อัลฮัมร่า 1-1 อัล อราบี
20:20 อัล ทาวอน(เอมิเรตส์) 1-1 อัล ไทด์
20:20 ดูบา อัลฮัสซัน 3-0 Fursan Hispania FC
20:20 เอมิเรตส์ คลับ 3-0 ฮัทต้า คลับ
Bosnia erzegovina 1st League
20:30 Stupcanica Olovo 0-0 NK TOSK Tesanj
Czech Republic 5. Ligy
20:30 FS Napajedla 5-0 TJ Sokol Lhota
20:30 FK Bolatice 2-4 Pusta Polom
21:00 Mutenice 2-1 MS Brno
Cyprus Women Division 1
20:30 เลฟโคเทียนิคโครเซีย(ญ) 3-3 โอโมเนียนิคโกเซีย(ญ)
Hungary Womens Division 1 League
20:45 Viktoria FC Szombathely Women 0-3 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ)
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
21:00 อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล 4-0 เจเอพีเอส
21:00 พีเค-35 วานตา 1-0 PIF Parainen
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1
21:00 เบรย์ วันเดอเรอร์ส 0-3 วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
ฟุตบอลเบลเยี่ยม คัพ
21:00 เอนด์ราต อาลาส 1-1 เวสเตอร์โล
21:00 Royal Knokke 0-4 เบียรส์ชอทวิลริค
21:00 URS Lixhe-Lanaye 0-2 วาสแลนด์ บีเวเรน
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
21:00 ทริสแทน ซัวเรส 2-2 กิมนาเซีย จูจุย
23:40 ซีเอ บราวน์อโดรกู 2-3 เบลกราโน่
01:00 กิลเลอร์โม่ บราวน์ 1-1 Club Atletico Guemes
02:00 แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร 1-0 เดปอร์ติโวมาดรีน
03:00 เดปอร์ตีโบ ไมปู 1-0 นูเอว่า ชิคาโก้
03:00 อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย 1-0 อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า
04:00 เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ 0-0 วิลล่า ดาลมิเน
05:30 แอดเตริโค ราแฟล่า 4-1 ออล บอยส์
06:30 อินสติทูโต เด คอลโดบา 1-0 เทมเปอร์ลีย์
สโลวีเนีย ลิกา 2
21:00 NK Brinje Grosuplje 2-3 NK Fuzinar
21:00 NK Rogaska 3-1 เอ็นดี เบลตินซี
Brazil Youth
21:00 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) 0-1 พัลไมรัส (เยาวชน)
Iceland Womens Premier League
21:00 เคฟลาวิค(ญ) 1-2 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ (ญ)
21:00 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) 2-0 เบรย์ดาบลิค (ญ)
21:00 ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ) 5-0 เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ)
Uruguay Segunda
21:00 Canadian SC 1-1 ซีเอ เบลล่าวิสต้า
23:30 เซอโร่ มอนเตวิเดโอ 0-4 ซีเอ แอตเทนาส
23:30 ไอเอ ซูด อเมริกา 3-0 ลาลุซ
23:30 เซ็นทรัล เอสปันญ่อล 1-1 คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่
23:30 ซีเอยูเวนตูเด้ 0-3 อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ
23:30 มิรามาร์ เควสท์ เอฟซี 1-3 แรมปรา จูเนียร์
23:30 วิลล่า เอสปาโนลา 1-2 สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน หญิง
21:00 เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส (ญ) 0-3 กิมนาเซีย ลา พลาต้า(ญ)
21:00 Comunicaciones(W) 0-6 ซีเอ อินดิเพนเดนเต้ (ญ)
00:55 โบคา จูเนียร์ส (ญ) 2-1 ยูเอไอ ยูคุยซ่า (ญ)
Portugal Campeonato Nacional II Women
21:00 FC Romariz (w) 1-0 เอดี โอวาเรนเซ่(ญ)
21:00 Vitoria SC (W) 4-2 Rio Ave (W)
Croatia 2.HNL
21:00 NK Croatia Zmijavci 2-2 NK Orijent Rijeka
Argentina Reserve League
21:00 ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) 1-2 ลานุส(สำรอง)
21:00 แบนฟิลด์(สำรอง) 4-2 ฮูรากัน(สำรอง)
21:00 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) 2-2 โคลอน (สำรอง)
21:00 บานฟิลด์(สำรอง) 0-0 โกดอย ครูซ (สำรอง)
Slovenia 3.Liga
21:00 SD Cirkulane 1-4 NK Posavje Krsko
23:20 เอ็นเค บริซิเซ่ 3-0 SD Videm
Switzerland - 2.Liga
21:00 Servette U21 2-2 Monthey
Austrian 3.Liga
21:00 ดอร์นบิร์น เอสวี 2-0 FC Brauerei Egg
22:00 SV Telfs 3-3 SC Imst
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น
21:05 ซีเอ เรนติสตัส 0-1 พลาซ่า โคโลเนีย
04:00 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ 1-1 เซอร์โร ลาร์โก
06:35 CS Cerrito 1-2 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ
Slovenia women's League
21:10 ZNK Ljubljana (W) 2-5 โอลิมปิจา ลจุบจาน่า (ญ)
Qatar Cup
21:50 อัล ไซลีย่า 2-3 อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์)
00:00 อัล ซาดด์ 3-0 อัล วาครา
00:00 กาตาร์ เอสซี 1-3 อัมม์ ซาลาล
Chile Primera D
22:00 Rodelindo Roman 3-2 Real Juventud San Joaquin
22:00 Deportes Limache 1-0 ซาน มาร์คอส
22:00 เดปอร์เตส วัลดิเวีย 0-4 ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด
22:00 ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส 1-0 อินดิเพนเดนเต้ เตอ โคเกอเนส
22:00 Lautaro de Buin 2-0 ดี.คอนเซ็ป
Ghana Premier
22:00 Kotoku Royals FC 0-0 Nsoatreman FC
22:00 อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี 1-1 Accra Hearts of Oak
22:00 Bibiani Gold Stars 1-0 Bechem United
22:00 คาเรร่า ยูไนเต็ด เอฟซี 2-0 กาน่า ดรีม เอฟซี
22:00 อาดัวน่าสตาร์ส 2-2 Samartex
Costa Rica Primera Division Women
22:00 ซาปริสซ่า (ญ) 2-2 Sporting San Jose (w)
Kuwaiti Federation Cup
22:10 อัล-อราบิคลับ (คูเวต) 4-1 อัล-จาฮร่า
22:10 อัล-ชาบับ(คูเวต) 0-0 อัล ซาเฮล
ชิลี พรีเมียร์ บี
22:30 เดปอร์เตส อิควิกกัว 1-2 ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน
01:00 เฟอร์นันเดซ ไวเอิล 1-2 ซีดี โคเปียโป เอสเอ
01:00 ซานติเอโก วันเดอเรอร์ 0-0 Deportes Recoleta
06:50 เดปอร์เตส ซานตาครูซ 0-2 เปอร์โต มอนต์
Ivory Coast Premier Division
22:30 CO Korhogo 0-0 สปอร์ติ้งเจนัว
01:00 ES Bafing 1-3 เอเอสอีซี มิโมซาส
Ecuador Campeonato Serie B
22:45 CD Independiente Juniors 1-0 ซีดี เปอร์โต กีโต
00:00 มอนต้า เอฟซี 1-0 เอสซี อิมบาบูรา
01:00 ซีดี เอล นาซิอองนาล 3-1 Guayaquil SC
Guatemala Liga Nacional
22:59 CD Achuapa 2-1 ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า
01:15 ซีดี มาลากาเตโก 1-1 กัวสตาโตยา
Morocco Division 2
22:59 Stade Marocain du Rabat 0-0 Chabab Ben Guerir
22:59 เรซซิ่ง คาซาบลานก้า 2-1 JSM Jeunesse Sportive El Massira
Mexico Segunda Division
22:59 ยู.เอ.ซาคาเตคาส 0-1 Chihuahua FC
00:00 Montaneses FC 2-2 Inter Playa del Carmen
00:00 Catedraticos Elite 1-2 Lobos ULM
00:00 Deportivo Tulancingo II 0-1 CF Pachuca III
Burkina Faso League
22:59 RC Kadiogo 1-1 RC Bobo Dioulasso
คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น
00:00 คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ 1-1 ซานโตส เด กัวปิเลส
04:00 Guanacasteca 1-1 พันตาเรนนัส
06:15 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 2-1 สปอร์ติง ซาน โฮเซ่
Guatemala D2
00:00 เดปอร์ติโว ซานาราเต้ 0-1 Deportivo Barberena FC
00:00 คลับ ออโรร่า 1-1 ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี
00:10 ซาน ฮวน เอฟซี 2-2 CD Suchitepequez
01:00 Coatepecano IB 2-0 เดปอร์ติโบซานเปโดร
05:00 ซาคาชิสปาส จีที 0-0 ซีดี ซากาปา
Guatemala Liga Nacional Women
00:00 Marquense (w) 2-1 Xinabajul (W)
00:00 Suchitepequez (w) 7-0 Deportivo Mixco (W)
00:00 Deportivo Amatitlan (w) 2-1 FC Cremas (W)
Uruguay Torneo Preparacion
00:00 Rutgers (w) 1-0 Maryland (w)
Costa Rica 2.Liga
00:15 Puerto Golfito 1-4 AD Cofutpa
เปรู ดิวิชั่น 1
01:00 FC Carlos Stein 1-2 คาร์ลอส แมนนุซซี่
ซีเอเอฟ แชมเปียนส์ ลีก
01:00 ซามาเล็ค 2-0 FS Sequence
BRA SPC
01:00 เซา คาเอตาโน่ 1-0 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า
Argentine Torneo A
01:00 คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว 1-0 คลับ ซิโพลเล็ตติ
01:00 ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต 3-0 กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย
02:00 ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ 0-1 ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย
02:00 เฟอร์โร คาร์ริล โอเอสเต จีพี 2-1 ซานซิเนน่า
02:00 Independiente Chivilcoy 2-1 เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์
02:00 สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส 2-0 ครูเซโร เดล นอร์เต้
02:00 CDA Monte Miaz 0-0 เดซามปาราดอส
02:00 กิมนาเซีย วาย ทิโร่ 2-0 โบค่า ยูนิดอส
02:00 ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ 0-2 Club Ciudad de Bolivar
05:00 แอตเลติโก้ ปารานา 1-3 ยูเวนตุด แอนโทเนียน่า
Brazil Copa Gaucho
01:00 อีซี ปาสซูฟูนดู 6-1 Santo Angelo RS
Canadian Premier League
04:00 เอฟซี เอดมันตัน 1-1 Forge FC
Brazil Campeonato Pernambucano A2
01:00 อเมริกา พีอี 1-1 เวราครูซ พีอี
Brazil Campeonato Carioca Women
01:00 Serra Macaense (w) 2-3 Rio de Janeiro (W)
Brazil Gaucho Women
01:00 EC Flamengo (W) 2-3 EC Juventude (W)
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
01:30 กิมนาเซีย ลา พลาต้า 0-1 คลับ อัตเลตีโก ติเกร
01:30 โรซาริโอ เซ็นทรัล 1-1 ซีเอ พลาเทนเซ่
04:00 ราซิ่ง คลับ 2-1 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่
06:30 แอดเลติโก ทูคูแมน 3-1 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า
06:30 เบเลซ ซาร์สฟิลด์ 1-0 บาร์รากัส เซ็นทรัล
Argentina Prim B Metropolitana
01:30 อาร์เคนตีโน เด กีลเมส 1-1 วิลลา ซาน คาร์ลอส
Argentina group C Tebolidun League Manchester
01:30 Puerto Nuevo 2-1 คลับ ลูจัน
01:30 อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล 4-1 วิกตอรีอาโน่อาเรนาส
01:30 เจนเนอรัลลามาดริด 1-1 ซีเอ อัตลาส
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
01:30 Centro Espanol 0-1 Defensores de Cambaceres
Colombia Copa Mustang A
02:00 เอ็นบิกาโด เอฟซี 1-2 เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน
04:05 ยูเนียน แมกดาเลนา 0-2 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่
06:10 เอเลี่ยนซา เพตโทรลา 0-1 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า
08:15 ดิปอร์เทส โตลิม่า 1-3 เดปอร์ติโว เปไรร่า
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
03:00 เรซิสเตนเซียเอสซี 0-1 นาซิอองนาล อซุนซิยง
05:30 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 5-0 ทาคัวรี่ เอฟบีซี
USA Womens Professional Soccer League
03:00 พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) 3-0 ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ)
04:00 Kansas City NWSL (W) 3-0 วอชิงตัน สพิริท (ญ)
06:00 ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) 2-2 San Diego Wave (W)
07:10 Angel City FC (W) 1-3 Racing Louisville (W)
Peru B League
03:00 เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด 4-2 CD Alfonso Ugarte de Puno
03:00 คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส 2-1 เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่
03:00 ซานโตส เอฟซี ลิมา 5-0 Los Chankas
03:00 ยูเนียน ฮัวอเรล 2-1 ปิราต้า เอฟซี
Brasileiro, Serie C
03:00 มิราสโซล 2-1 อปาเรซิเดนเซ จีโอ
03:00 โวลตา เรดอนดา 1-2 โบต้าโฟโก้ เอสพี
Ecuador Copa Pilsener A
03:30 เดลฟินเอสซี 0-0 มาชัค รูนา
03:30 เดลฟินเอสซี 0-0 มาชัค รูนา
06:00 คลับสปอร์ต เอเมเลค 3-1 เดปอร์ติโว คูเอนก้า
ชิลี คัพ
03:30 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี 1-0 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า
Mexico Liga MX Femenil
03:45 ครูซ อซูล(ญ) 1-1 ตีฮัวนา (ญ)
05:00 เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) 1-0 เกเรตาโร(ญ)
USL ดิวิชั่น 1
04:00 อินดี้ อิเลฟเวิ่น 1-0 Loudoun United
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีบี
04:30 คริคูม่า 2-0 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี
Mexico Primera Divison A
05:00 ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก 1-1 เซเลยา เอฟซี
07:05 ไพโอนีรอส เด แคนคูน 1-2 ดอราดอส เดอ ซินาลัว
07:05 ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 2-2 ซีเอฟ แอตแลนเต้
09:05 เวนาโดส เอฟซี 3-0 Atletico La Paz
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา
06:00 เซาเปาโล 4-0 อาไว เอฟซี เอสซี
USA Independent League
06:00 มิชิเกน สตาร์ 2-0 Maryland Bobcats FC
USA MLS Next Pro League
09:30 ทาโคมา ดีเฟียนซ์ 2-2 Houston Dynamo B