บ้านผลบอล วิเคราะห์บอล One2Ball

บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

บอลวันนี้ เมื่อคืน ราคาบอล ทรรศนะ

ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 25-06-2021

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป บราซิล เด เปโลตัส
ต่ำ 2 ลูก (BRA D2 05:00)
ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์
สูง 2.5/3 (AFC CL 22:59)
ลีลล์สตรอม
รอง 0.25 (NOR D1 01:00)
กอริติบ้า
รอง 0.25 (BRA D2 05:00)
ซาร์ปสบอร์ก 08 FF
ต่อ เสมอ (NOR D1 22:59)
ดันดาล์ค
ต่อ 0.5/1 (IRE PR 01:45)
CRB แม็คซิโอ
รอง 0.25 (BRA D2 05:00)
แทมปิเนส โรเวอร์ส
รอง 2.5 (AFC CL 21:00)
วอเตอร์ฟอร์ด
รอง 1/1.5 (IRE PR 01:45)
เต็ง กอริติบ้า
รอง 0.25 (BRA D2 05:00)
ซาร์ปสบอร์ก 08 FF
ต่อ เสมอ (NOR D1 22:59)
ลีลล์สตรอม
รอง 0.25 (NOR D1 01:00)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 25-06-2021

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง โปฮัง สตีลเลอร์
รอง 0.25 (AFC CL 17:00)
เชลบอร์น
ต่อ 0.5/1 (IRE D1 01:45)
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
ต่ำ 2.5 (AFC CL 21:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
41992 starvip
มะยมชิด 24 19/1/4 58.5 LwwWwWWWWL โปฮัง สตีลเลอร์
2
63771
Rung Kul 22 16/1/5 55 LWWWWlWWLL เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก
3
28740 star
Balthazar Cassius 24 15/4/5 54 DWWLWWWWWW สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
30257 star
Poovanon Ake 3/24 15 (24) 750.00
WLLWW
LLDDL
LLLWW
โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์
ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด
เอล มาสรี่
เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก
2
65184
Pany Phetsomphone 3/17 15 (17) 625.00
LLLWD
LLLWL
WWLDL
เซรามิกา
วาดี้ เดกลาเอสซี
วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
แชมร็อค โรเวอร์ส
ปอนเต เปรตา
3
48039
Wallop Manoon 2/22 15 (22) 583.33
LWWLL
LwLlL
WWLWW
-
-
-
-
-
download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์
  07:00 Inter Miami CF Inter Miami CF VS Orlando City Orlando City  
download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

ข่าวฟุตบอล

นักข่าวดังเผย ‘ผี’ เจรจาดอร์ทฯคืบหน้ายิ่งขึ้นใกล้ตกลงดีล ‘ซานโช’

นักข่าวดังเผย ‘ผี’ เจรจาดอร์ทฯคืบหน้ายิ่งขึ้นใกล้ตกลงดีล ‘ซานโช’

แฟนๆก็ยังต้องลุ้นกันต่อไปเมื่อ ฟาบริซิโอ โรมาโน่ รวมถึง เดวิด ออร์นสตีน สองนักข่าวดังรายงานไปในทางเดียวกันว่า แมนเช...
download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

หวยออนไลน์

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันศุกร์ที่ 25 มิถุนายน 2564
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก
17:00 นาโกย่า แกรมปัส เอต โปฮัง สตีลเลอร์ ปป - 10 รองโปฮัง สตีลเลอร์ $$$
21:00 แทมปิเนส โรเวอร์ส กัมบะ โอซาก้า 2/2.5 รองแทมปิเนส โรเวอร์ส $$$
21:00 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 0.5 - 10 รองราชบุรี มิตรผล เอฟซี $$$
22:59 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด 1.5/2 - 5 ต่อชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ $$$
Egyptian Premier League
22:00 เอล กัวน่า เซรามิกา เสมอ ต่อเซรามิกา $$$
00:00 กาเซล เอล มาฮาลาห์ เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย ปป - 10 รองกาเซล เอล มาฮาลาห์ $$$
00:00 อัสวาน วาดี้ เดกลาเอสซี เสมอ รองอัสวาน $$$
02:00 เอล มาสรี่ เอล เอนแทค อัล ฮาร์บี้ 0.5/1 - 10 ต่อเอล มาสรี่ $$$
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
22:59 ชาร์ปบอร์ก 08 ไวกิ้ง เอฟเค ปป - 5 ต่อชาร์ปบอร์ก 08 $$$
01:00 ลีลล์สตรอม โรเซนบอร์ก ปป - 10 รองลีลล์สตรอม $$$$$
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก
01:45 วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก 1/1.5 รองวอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด $$$
01:45 ดันดาล์ค เดอร์รี่ ซิตี้ 0.5/1 - 10 ต่อดันดาล์ค $$$
02:00 แชมร็อค โรเวอร์ส ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด 1/1.5 - 5 รองดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด $$$
02:00 ฟินน์ ฮาร์ปส์ ลองฟอร์ด ทาวน์ 0.5/1 - 10 ต่อฟินน์ ฮาร์ปส์ $$$
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1
01:45 แอธโลน ทาวน์ เบรย์ วันเดอเรอร์ส ปป รองแอธโลน ทาวน์ $$$
01:45 เชลบอร์น คอร์ก ซิตี้ 0.5/1 ต่อเชลบอร์น $$$
01:45 คาร์บินทารี เอฟซี ยูซี ดับลิน 0.5 - 10 รองคาร์บินทารี เอฟซี $$$
01:45 Treaty United ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ ปป - 10 รองTreaty United $$$
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีบี
02:30 อาไว เอฟซี เอสซี ซีอาร์บี แม็คซิโอ ปป - 10 รองซีอาร์บี แม็คซิโอ $$$
05:00 บราซิล เด เปโลตัส ปอนเต เปรตา เสมอ รองปอนเต เปรตา $$$
05:00 กัวรานี่ เอสพี กอริติบ้า พีอาร์ ปป - 5 รองกอริติบ้า พีอาร์ $$$
07:30 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ คอนฟิแองก้า 0.5 - 10 รองคอนฟิแองก้า $$$
07:30 วิลา โนวา โกยาส 0.5 - 5 รองวิลา โนวา $$$
เมเจอร์ลีกซอกเกอร์
07:00 อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ ออร์แลนโด ซิตี้ ปป - 10 รองอินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันพฤหัสบดีที่ 24 มิถุนายน 2564
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก
14:00 อาเบีย วอร์ริเออร์ส 0-1 เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล
กระชับมิตร (สโมสร)
15:30 รูบิน คาซาน 2-1 เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด
18:15 โฮโบร 1-0 อัลบอร์ก
18:30 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 1-0 โอเรโบร
19:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน 1-1 ฮวิโดฟ ไอเอฟ
21:50 ซิเล็กส์ 0-1 ตูตา เดอร์เรซ
22:00 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 0-1 สโลวาน บราติสลาวา
22:35 FC Struga Trim Lum 1-1 ปาร์ติซานี ทิราน่า
22:59 แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน 2-2 เอฟเค รอสตอฟ
22:59 NK Polet Sveti MNM 2-4 แซดเอ็นเคโอซีเยค
22:59 เอฟวี ดูเดนโฮเฟน 0-8 ไกเซอร์สเลาเทิร์น
22:59 ดินาโม ซาเกร็บ 3-0 เอสเคเอฟซีเรด
23:20 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค 1-1 วัลลัซเนีย
23:20 ดอมซาเล่ 2-1 เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู
23:30 Swift Hesperange 5-2 เรซซิ่ง ยูเนียน
23:30 โปรเลเตร์ โนวี ซาด 1-3 ครีลย่า โซเวียตอฟ
00:00 เบอร์ลิเนอร์เอเค07 2-2 แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ
00:30 Rot-Weiss Walldorf 5-4 FC Basara Mainz
01:45 แชแทม ทาวน์ 1-1 Sepei Unite
Korea Womens League
16:00 คยองจู เอฟซี (ญ) 1-0 กูมิ สปอร์ตโตโต้ (ญ)
16:00 ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ) 3-0 ชางยอง (ญ)
16:00 ฮวาชอน (ญ) 2-2 ปูซาน ซังมู (ญ)
16:00 ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ) 2-3 โซล อเมโซเนส (ญ)
Australia Gold Coast Reserves
16:00 Tamborine Mountain Eagles Reserves 0-7 Pacific Pines Reserves
Ghana Premier
16:00 Medeama SC 1-1 King Faisal Babes
22:00 Liberty Professionals 1-5 Ashanti Gold
22:00 Ebusua Dwarfs 1-0 Inter Allies
01:00 Legon Cities FC 1-2 Accra Hearts of Oak
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก
17:00 กว่างโจว เอฟซี 0-2 เซเรโซ โอซาก้า
21:00 คิดชี 2-0 การท่าเรือ เอฟซี
Kyrgyzstan Top Liga
18:00 FK Alga Bishkek 1-1 FK Kara-Balta
Kyrgyzstan Cup
18:00 อาเลย์ 1-0 FC Kaganat
WAUS WD1
18:05 Curtin University FC (w) 1-1 ซูเบียโก ยูไนเต็ด (ญ)
Swden Women Divi.1
20:00 ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ) 1-0 บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ)
22:30 ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) 3-2 โบลสตรานอส เอสเค (ญ)
00:00 ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ) 2-1 Alingsas (w)
South Africa First League
20:00 รีล คิงส์ 0-3 ริชาร์ดส์ เบย์
Tanzania Ligue 1
20:00 รูวู ชูตติ้ง 1-1 โปลิซิ แทนซาเนียเอฟซี
Georgia Division
21:00 เมรานี่ ทบิลิซี่ 3-5 เอฟซี ซิโอนี่
22:00 เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ 0-0 เอฟซี เชอวาร์เดนิ
พรีเมียร์ลีกอียิปต์
21:00 ฮาราส เอล เฮดู๊ด 0-1 Kafr El Shaikh
21:00 อาบู แคร์ เซเมด 1-0 เอล มานซูรา
21:00 Biyala SC 0-2 ฟาร์โค
21:10 Sporting Alexandria 0-1 บาลาดิเยท เอล มาฮาล่า
21:10 มาเลเยอิท เอล เซยิอัท 3-2 เอล โอลิมปิก
21:10 เอล แฮมแมม 1-0 อลาอับ ดามานอาวเออร์
Arab Cup U20
21:00 คอโมโรส(ยู 20) 1-5 เซเนกัล (ยู 20)
21:00 อุสเบกิสทาน (ยู 20) 0-1 ตูนิเซีย(ยู20)
00:00 เลบานอน ยู 20 0-2 อิรัก (ยู20)
00:00 Yemen U20 1-2 ซาอุดีอาระเบีย (ยู20)
พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
21:00 บาร์เซโลน่า(ญ) 5-0 สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ)
Israel C League
21:00 Tzeirey Um El Fahem 3-1 ฮาโปเอล รามอท มินาเซ่
00:00 Ironi Bnei Shaab 0-0 มัคคาบี้ มาอาลอท์ทาร์ชิฮา
Cameroon League Women
21:05 เอฟซี อีโบโลว่า (ญ) 2-0 Caiman Douala (w)
Libyan Premier League
21:30 อัลอันวาร์ 0-1 คาห์ลีจ ซาร์ต
21:30 Ngom Egdabya 2-0 Al Sadaqa FC
22:00 Al Mahalla 2-2 Al Khmes
BSWCP
21:30 ตุรกี(ฟุตบอลชายหาด) 5-5 ฝรั่งเศส(ฟุตบอลชายหาด)
23:00 เดนมาร์ก (ฟุตบอลชายหาด) 5-3 นอร์เวย์ (ฟุตบอลชายหาด)
00:15 โรมาเนีย (ฟุตบอลชายหาด) 3-8 โปแลนด์ (ฟุตบอลชายหาด)
01:30 คาซัคสถาน(ฟุตบอลชายหาด) 2-3 เอสโตเนีย (ฟุตบอลชายหาด)
Angola Girabola League
21:30 Baixa de Cassanje 0-0 Sporting Cabinda
Sweden Damallsvenskan
22:00 ฮัมมาร์บี้(ญ) 2-1 Vaxjo (w)
ชิลี คัพ
22:00 ซานติเอโก วันเดอเรอร์ 0-1 ดี.คอนเซ็ป
04:30 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี 1-0 Deportes Recoleta
สโลวาเกีย คัพ
22:00 SK Blava 1928 1-0 TJ Nafta Gbely
Benin Ligue 1
22:00 Dynamo FC 2-2 Dragons
Bulgaria Premier League Women
22:00 FK Lokomotiv Stara Zagora (w) 1-2 เอฟซี เอ็นเอสเอ โซเฟีย ( ญ )
00:30 LP Super Sport Sofia (w) 3-1 Lokomotiv Plovdiv (w)
Poland Youth League
22:11 KS Mosir Stal Zabrze U19 5-1 ROW Rybnik II U19
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
22:30 เคพีวี คอคคูล่า 0-2 กนิสตัน เฮลซิงกิ
ไวเคาส์ลีกา
22:30 เอชเจเค เฮลซิงกิ 2-0 เคทีพี ค็อตก้า
22:30 เอซี โอลู 0-2 คูพีเอส
22:30 ฮอนก้าเอสพู 2-1 เอฟซี ฮาก้า
22:30 ไอเอฟเค มารีฮามน์ 0-1 เอสเจเค ไซนาโจเอน
Finland - Kakkonen Lohko
22:30 เจบีเค เพียตาร์ซาริ 4-1 อาร์โอพีเอส โรวาเนียมี่ 2
22:30 วีไอเอฟเค 3-2 โอทีพี โออูลู
22:59 ทีพีวี แทมเปเร่ 1-0 อิลเวส แทมเปเร่ 2
Finland Kolmonen
22:30 TPS Turku II 2-0 เพอแมรี่ ยูไนเต็ด
Peru Copa Bicentenario
22:30 Sport Chavelines Juniors 1-2 แอทเลติโก้ กรัว
03:00 ยูทีซี กาฮามาร์ก้า 0-0 คาร์ลอส แมนนุซซี่
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
22:59 โบโด กลิมท์ 0-2 โมลด์
22:59 เฮาเกซุนด์ 1-0 เอสเค บรานน์
22:59 คริสเตียนซุนด์ บีเค 1-1 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ
22:59 สตรอมก็อดเซ็ท 4-0 ซานเดฟยอร์ด
22:59 ออด เกรนแลนด์ 3-0 ทรอมโซ่ ไอแอล
01:00 สตาเบ็ค 0-2 วาเลเรนก้า
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น
22:59 เดปอร์ติโว มัลโดนาโด 1-1 คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่
01:45 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ 3-0 มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์
กระชับมิตรทีมชาติ
22:59 Liechtenstein (w) 4-1 Gibraltar(w)
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2
22:59 เบนฟิก้า(ยู 19) 3-1 ไลซอส(ยู 19)
Senegal Premier League cup
22:59 Oslo FA 0-1 พิกินี
Senegal FA Cup
23:10 Diambars 1-0 Kaffrine
Gambia Division 2
23:30 Gunjur United 1-3 Samger FC
23:30 Red Hawks FC 2-0 Latrikunda Utd
23:45 Jarra West FC 4-2 SK East BI
Mali Premiere Division
23:30 สตาด มาเลียน เดอ บามาโก 2-1 Onze Createurs
01:30 Djoliba 1-0 เรอัล บามาโก
Sweden Division 1
00:00 ลินโดมี่ จีไอเอฟ 1-1 ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ
00:00 สค็อปดี้ เอไอเค 1-0 ลุนด์ บีเค
00:00 เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ 1-3 อัตซิคเท็นส์ บีเค
03:00 ปิเทีย ไอเอฟ 3-0 ไอเอฟเค ลูเลีย
Arab Nations Cup
00:00 ปาเลสไตน์ 5-1 คอโมโรส
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
00:00 กิมนาเซีย จูจุย 0-0 ซีเอ บราวน์อโดรกู
Sweden Div 3 Mellersta
00:00 อราเมียสก้า ไอเอฟ 1-0 ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ
00:00 แร็ปป์ กอล์ฟ 0-1 อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค
00:00 ไอเอฟเค เบอร์ก้า 5-1 ซอลเวสเบิร์ก
00:00 อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ 4-4 สเตนังซันส์ ไอเอฟ
00:00 ไอเอฟเค คูมลา 1-1 นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ
00:30 Sandvikens AIK FK 1-0 สควิลเจโบ เอสเค
00:30 Notvikens IK 0-0 Sandviks IK
00:30 Mjolby AI FF 1-2 รินนินเก้ ไอเค
00:30 ทีเลโซ เอฟเอฟ 1-2 ทรอซา วาญแฮราด เอสเค
01:00 อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี 1-1 Ytterhogdal IK
Spain Youth League
00:00 เรอัล มาดริด (ยู 19) 0-1 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า (ยู 19)
02:30 บาร์เซโลน่า(ยู 19) 1-0 มาลาก้า(ยู 19)
Poland Regional League
00:00 Orzel Rostarzewo 4-2 Czantoria Goscieszyn
Germany Landespokal
00:30 ยูเนี่ยน 60 เบรเมน 0-4 โอเบิร์นนูแลนด์
00:30 SC Vahr Blockdiek 0-2 ออมันด์-เวเกแซค
ไอซ์แลนด์ คัพ
01:00 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค 3-0 ซินดรี้
02:15 ฟีลเคียร์ 7-0 อัลฟาร์เนีย
02:15 เดปอร์ติโว กาลี 1-2 เคอาร์ เรย์ยาวิค
02:15 วาลูร์ เรย์ยาวิค 2-0 เลคเนียร์ เรกยะวิก
Iceland Womens Cup
01:00 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ (ญ) 0-1 วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ)
Brazil national youth (U20) Football Championship
01:00 Rio Negro AM U20 1-7 Manaus U20
01:15 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) 1-0 อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน)
Brasileiro Aspirantes Sub 23
01:00 Bragantino PA U23 1-0 ปอนเต้ เปรต้า (ยู 23)
01:00 ซิเอร่า (ยู 23) 1-2 อาไว เอฟซี(ยู 23)
01:00 คอรินเทียนส์ (ยู 23) 3-1 กอริติบ้า(ยู 23)
01:00 CRB U23 0-0 Juventude RS U23
01:00 ฟิเกอร์เร้นซ์(ยู 23) 1-2 อีซี บาเฮีย(ยู 23)
01:00 Fortaleza U23 2-1 เกรมิโออาร์เอส(ยู 23)
01:00 ซานโตส(ยู 23) 0-2 อีซี วิตอเรีย(ยู 23)
03:00 Cuiaba/MT U23 1-0 ฟลูมิเนนเซ่ ยู 23
Brazil women's League
01:00 เกรมิโอ (ญ) 0-0 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( ญ )
01:00 อีซี บาเฮีย(ญ) 2-3 เซาเปาโล/เอสพี (ญ)
01:00 ซานโตส (ญ) 1-2 Cruzeiro MG (w)
01:00 Real Brasilia FC (w) 1-0 อินเตอร์นาซิอองนาล(ญ)
01:00 Minas ICESP DF (w) 2-3 พัลไมรัสเอสพี (ญ)
01:00 แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) 2-1 ฟลาเมงโก อาร์เจ(ญ)
Iceland U19 League
01:00 เบรย์ดาบลิค ยูบีเค (ยู 19) 3-2 เอฟเฮชฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ (ยู 19)
โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
01:15 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก 2-0 ดิฟาร์ เอล จาดิดา
Futsal Spain Division De Honor
01:30 บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) 2-2 เลบันเต(ฟุตซอล)
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
01:30 สปอร์ตติโว่บาร์รากัส 0-0 Puerto Nuevo
01:30 Yupanqui 1-2 ยูเวนตุด ยูนิด้า ซาน มิเกล
Brazil U20 Cup
01:30 SC Jau U20 3-0 โนวู ฮัมบูร์กู อาร์เอส (ยู 20)
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา
02:00 อเมริกา เอ็มจี 1-1 ยูเวนตูเด้
05:00 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 2-1 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี
05:00 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 1-2 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส
05:00 ซิเอร่า 2-1 อัตเลติโก มิไนโร่
07:30 บาเฮีย บีเอ 2-1 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
07:30 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 2-2 ซานโตส
Paraguayan Division 2
02:00 สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ 1-1 อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี.
Gambia GFA League
02:00 Tallinding United 0-0 ฟอร์ชูนเอฟซี
04:00 Gambia Armed Force 1-0 Real Banjul
Faroe Islands Division 1
02:00 เอ็นเอสไอ รูนาวิค 2 5-1 บี36 ทอร์ชาฟน์ 2
Iceland 3 Deild
02:00 Dalvik Reynir 0-1 HotturHuginn
Iceland 4 Deild
03:00 โคเบนฮอน 1-2 ฮวิติ ริดดารินน์
03:00 อัลฟ์ทาเนส 7-1 Hond Midasar
03:00 Vaengir Jupiters 2-1 Vatnaliljur
Colombia Copa Mustang B
03:30 เดปอร์เตส ควินดิโอ 1-0 คอร์ตูลัว
โคปาอเมริกา
04:00 โบลิเวีย 0-2 อุรุกวัย
07:00 ชิลี 0-2 ปารากวัย
Ecuador Campeonato Serie B
04:30 Cumbaya FC 2-0 CD Independiente Juniors
07:00 เดปอร์ติโบ กีโต้ 0-1 กัวเลซีโอเอสซี
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
05:15 เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส 2-4 โมนาคัส เอสซี
07:30 เดปอร์ตีโบ ลาร่า 2-2 อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล
USA Women Premier League
06:00 คลีฟแลนด์ แอมบาสเดอร์ (ญ) 4-1 Croatia Juniors FC (w)
USA National Premier Soccer League
06:00 ชิคาโก้ ไฟร์ พรีเมียร์ 3-1 St. Louis Scott Gallagher Missouri
06:30 Southern Soccer Academy Kings 0-2 ชาร์ลอ อีเกิลส์
07:00 เอฟซี โซนิค ลีไฮท์ วอลลี่ 3-1 Green Bay Voyageurs
07:05 ไมอามี่ ยูไนเต็ด 2-1 Storm FC
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีบี
07:30 ครูไซโร่ (เอ็มจี) 2-1 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)