บ้านผลบอล วิเคราะห์บอล One2Ball

บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

บอลวันนี้ เมื่อคืน ราคาบอล ทรรศนะ

ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 02-07-2022

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป โทชิกิ SC
รอง 0.5 (JPN D2 17:00)
คริคูม่า
รอง 0.25 (BRA D2 02:00)
เอซี โอลู
รอง 0.25 (FIN D1 21:00)
จูบิโล อิวาตะ
รอง 1/1.5 (JPN D1 16:30)
ฟลูมิเนนเซ
ต่อ 0.5/1 (BRA D1 02:30)
คูพีเอส
รอง 0.25 (FIN D1 21:00)
เซเรโซ โอซาก้า
รอง 0.25 (JPN D1 17:00)
แอดเลติโก ทูคูแมน
รอง 0.5 (ARG D1 04:00)
เปะโปะ ลัปเปนรันตะ
รอง 0.5 (FIN D2 21:00)
เต็ง จูบิโล อิวาตะ
รอง 1/1.5 (JPN D1 16:30)
ฟลูมิเนนเซ
ต่อ 0.5/1 (BRA D1 02:30)
คูพีเอส
รอง 0.25 (FIN D1 21:00)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 02-07-2022

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง แลนด์สโครน่า
รอง 0.25 (SWE D2 20:00)
เอฟซี ฮอนก้า
ต่อ 1 ลูก (FIN D1 19:00)
ซังจู ซังมู เอฟซี
รอง 0.25 (KOR D1 17:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
60646
Ekachai Sinthong 1 1/0/0 4 W เอฟซี โตเกียว
2
54866
ตนเป็นที่พึ่งแห่งตน 1 1/0/0 4 W เบเลซ ซาร์สฟิลด์
3
63518
สมหมาย รวบสิงห์ทอง 1 1/0/0 4 W -
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
59434
Kirati Namvet 1/1 15 (1) 125.00
WWWWW
-
-
-
-
-
2
62917
Aroon Ken 1/1 15 (1) 125.00
WWWWW
ฮอนก้าเอสพู
อูราวะ เรด ไดมอนส์
โปฮัง สตีลเลอร์
เวกัลตา เซนได
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
3
73655
พ่อหมอเปเล่ 1/1 15 (1) 125.00
WWWWW
-
-
-
-
-
download iOS app

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] Liga Profesional
  01:30  Tigre Tigre VS Talleres  Talleres  
  04:00  Godoy Cruz Godoy Cruz VS Colon  Colon  
  04:00  Velez Sarsfield Velez Sarsfield VS Atletico Tucuman  Atletico Tucuman  
  06:30  Gimnasia LP Gimnasia LP VS Defensa y Justicia  Defensa y Justicia  
[วิเคราะห์บอล] บราซิล ซีรี่ส์ เอ
  02:30  Juventude Juventude VS แอตฯ มินายโร  แอตฯ มินายโร  
  02:30  ฟลูมิเนเซ่ ฟลูมิเนเซ่ VS โครินเธียนส์  โครินเธียนส์  
  05:00  ซานโต๊ส ซานโต๊ส VS ฟลามิงโก้  ฟลามิงโก้  
  05:00  Ceara Ceara VS อินเตอร์นาซิอองนาล  อินเตอร์นาซิอองนาล  
[วิเคราะห์บอล] เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์
  06:30  โตรอนโต้ โตรอนโต้ VS ซีแอตเทิ่ล  ซีแอตเทิ่ล  
download iOS app

ข่าวฟุตบอล

download iOS app
LIVE24TH

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันเสาร์ที่ 2 กรกฎาคม 2565
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
เจลีก ดิวิชัน 2
16:00 กรุลล่า โมริโอกะ โอมิยะ อาร์ดิย่า เสมอ รองโอมิยะ อาร์ดิย่า $$$
16:00 เวนท์ฟอเรท โกฟุ วี-วาเรน นากาซากิ เสมอ รองวี-วาเรน นากาซากิ $$$
16:00 มาชิดา เซลเวีย เวกัลตา เซนได ปป - 5 รองเวกัลตา เซนได $$$
16:00 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค โยโกฮามา เอฟซี เสมอ รองมิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค $$$
17:00 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี โตกุชิม่า วอร์ทิส บวกสิบ ต่อโตกุชิม่า วอร์ทิส $$$
17:00 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ โทชิกิ เอสซี ปป รองโทชิกิ เอสซี $$$
17:00 โออิตะ ตรินิต้า เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา บวกสิบ ต่อโออิตะ ตรินิต้า $$$
17:00 ฟาเจียโน โอคายามา โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ ปป - 5 รองโรอัสโซ่ คุมาโมโตะ $$$
17:30 เธสปา คูซัทสึ อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 0.5/1 - 10 ต่ออัลบิเร็กซ์ นิงาตะ $$$$
AFF U-19 Youth Championship
15:00 เมียนมาร์(ยู 19) บรูไนดารุซซาลาม(ยู 19) 3.5/4 ต่อเมียนมาร์(ยู 19) $$$
17:00 ไทย(ยู19) ฟิลิปปินส์ (ยู19) 3.5 - 10 ต่อไทย(ยู19) $$$
20:30 เวียดนาม (ยู19) อินโดนีเซีย (ยู19) ปป รองเวียดนาม (ยู19) $$$
เจลีก ดิวิชัน 1
16:00 เอฟซี โตเกียว อวิสปา ฟูกูโอกะ ปป - 10 รองอวิสปา ฟูกูโอกะ $$$
16:30 คาชิว่า เรย์โซล คาชิม่า แอนท์เลอร์ส ปป - 5 รองคาชิว่า เรย์โซล $$$
16:30 เกียวโต แซงก้า คอนซาโดล ซัปโปโร ปป - 10 รองเกียวโต แซงก้า $$$
16:30 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า จูบิโล อิวาตะ 1/1.5 - 10 รองจูบิโล อิวาตะ $$$
17:00 เซเรโซ โอซาก้า คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ ปป - 10 รองเซเรโซ โอซาก้า $$$
17:00 กัมบะ โอซาก้า อูราวะ เรด ไดมอนส์ 0.5 - 10 ต่ออูราวะ เรด ไดมอนส์ $$$
17:00 ชิมิสุ เอส-พัลส์ โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 0.5/1 ต่อโยโกฮาม่า เอฟ มารินอส $$$$
17:00 โชนัน เบลมาเร่ นาโกย่า แกรมปัส เอต บวกสิบ ต่อโชนัน เบลมาเร่ $$$
17:30 สากัน โตสู วิสเซล โกเบ ปป - 10 รองวิสเซล โกเบ $$$
เค-ลีก
16:00 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี เอฟซี โซล ปป รองเอฟซี โซล $$$
17:00 โปฮัง สตีลเลอร์ วุลซาน ฮุนได โฮรางอี ปป - 10 รองโปฮัง สตีลเลอร์ $$$
17:00 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ ปป รองซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ $$$
18:00 ซองนัม เอฟซี แกงวัน เอฟซี ปป - 10 รองซองนัม เอฟซี $$$
ไวเคาส์ลีกา
19:00 ฮอนก้าเอสพู ไอเอฟเค มารีฮามน์ 1 ต่อฮอนก้าเอสพู $$$$
21:00 เอชเจเค เฮลซิงกิ คูพีเอส ปป - 10 รองคูพีเอส $$$
21:00 เอซี โอลู วีพีเอส วาซ่า ปป - 10 รองเอซี โอลู $$$
22:00 ลาห์ติ อินเตอร์ ตูร์คู 0.5 - 10 รองลาห์ติ $$$
ออลสเวนส์คาน
20:00 เอไอเค โซลน่า มอลล์บี้ เอไอเอฟ 1 ต่อเอไอเค โซลน่า $$$
22:30 เฮลซิงบอร์ก คัลมาร์ ปป รองเฮลซิงบอร์ก $$$
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
20:00 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ แลนด์สโครน่า ปป - 10 รองแลนด์สโครน่า $$$
20:00 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค อัตซิคเท็นส์ บีเค ปป รองออสเตอร์ซุนด์เอฟเค $$$
22:00 ออสเตอร์ ไอเอฟ สค็อปดี้ เอไอเค 1 ต่อออสเตอร์ ไอเอฟ $$$
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
21:00 เอฟเค เจิร์ฟ เฮาเกซุนด์ ปป รองเอฟเค เจิร์ฟ $$$
22:59 ออด เกรนแลนด์ โบโด กลิมท์ 0.5/1 - 10 ต่อโบโด กลิมท์ $$$$
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีบี
21:00 ลอนดริน่า พีอาร์ เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ บวกสิบ ต่อลอนดริน่า พีอาร์ $$$
02:00 อิทัวโน่ เอสพี คริคูม่า ปป - 10 รองคริคูม่า $$$
04:30 เนาติโก (พีอี) เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ เสมอ รองเกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ $$$
06:30 ซีอาร์บี แม็คซิโอ กัวรานี่ เอสพี ปป - 5 รองกัวรานี่ เอสพี $$$
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
01:30 คลับ อัตเลตีโก ติเกร ทัลเลเรส กอร์โดบา 0.5 ต่อคลับ อัตเลตีโก ติเกร $$$
04:00 โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ 1 ต่อโกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า $$$
04:00 เบเลซ ซาร์สฟิลด์ แอดเลติโก ทูคูแมน 0.5 - 10 รองแอดเลติโก ทูคูแมน $$$
06:30 กิมนาเซีย ลา พลาต้า เดเฟนซา วาย จัสติเชีย ปป - 10 รองเดเฟนซา วาย จัสติเชีย $$$
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก
01:45 สลิโก โรเวอร์ส เชลบอร์น ปป รองเชลบอร์น $$$
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา
02:30 ฟลูมิเนนเซอาร์เจ สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 0.5/1 ต่อฟลูมิเนนเซอาร์เจ $$$
02:30 ยูเวนตูเด้ อัตเลติโก มิไนโร่ ปป รองยูเวนตูเด้ $$$
05:00 ซานโตส ฟลาเมงโก บวกสิบ ต่อฟลาเมงโก $$$
05:00 ซิเอร่า อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 0.5 - 10 รองอินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส $$$
07:00 พัลไมรัส แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 1/1.5 รองแอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ $$$
เมเจอร์ลีกซอกเกอร์
06:30 โตรอนโต้ เอฟซี ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ เสมอ ต่อโตรอนโต้ เอฟซี $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันศุกร์ที่ 1 กรกฎาคม 2565
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
New Zealand South Premier League
14:00 ไครสต์เชิร์ช ยูไนเต็ด 0-0 Ferrymead Bays
07:30 เกาะ กรีน เอเอฟซี 3-2 Selwyn United
09:00 โคซแท็ล สปิริท 1-0 Dunedin City Royals
จีน ลีก ดิวิชั่น 1
14:30 เสฉวน 3-0 เสิ่นหยาง เออบาน
14:30 คุนชาน เอฟซี 3-1 หนานจิงซิตี้เอฟซี
14:30 เจียงซี เหลียนเชง 3-1 ปักกิ่ง ลี่ กง
18:30 เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง 3-1 ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด
Northern NSW U20 League
14:30 เซาท์โคส์ทวูฟส์เอฟซี(ยู 20) 2-0 รอคเดล ซิตี้ ซัน (ยู 20)
กระชับมิตร (สโมสร)
15:00 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ 5-1 เชอตาโนโว มอสโก
15:00 เบโร่ สตารา ซากอร่า 2-2 ลิเท็กซ์ โลเวช
15:30 วิดซอว์ ลอดส์ 1-3 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์
15:45 สตอล เมียเลช 2-0 โคโรน่า คีลเซ่
16:00 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 3-0 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก
16:00 โบแร็ค คาแค็ก 3-0 เอฟเคสวิเจซด้า
16:00 เอฟเค วอซโดวัค 3-0 เอฟเค มอร์นาร์
16:15 คราโคเวีย คราคอฟ 1-2 ราปิด บูคาเรสต์
16:45 คิลมาร์น็อค 1-0 ชาร์ลตัน แอธเลติก
17:00 ฮิเบอร์เนี่ยน 4-2 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
17:00 เฟรเดอริเซีย 1-1 เวเจิล
17:00 อเบอร์ดีน 1-1 เซนต์ จอห์นสโตน
18:00 แรนเดอร์ส 3-2 วีบรอก
18:15 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 0-3 วิสล่า พล็อค
19:00 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก 6-2 ซวิคเกา
19:00 เบิร์นลี่ย์ 1-0 โรชเดล
19:00 ซิลเคบอร์ก 2-0 ซังค์ เพาลี
20:00 อีเวอร์ดอน 2-0 กราสฮ็อปเปอร์
20:00 ราปิด เวียนนา (เยาวชน) 4-1 ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน)
20:30 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 3-1 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส
21:00 อาเมียงส์ 1-4 ออสเทนเด้
21:45 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 3-0 เมตาลิสต์ คาร์คีฟ
22:00 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ 0-1 ซีเอส คราอิโอว่า
22:00 ยัง บอยส์ 2-2 สเตด โลซาน อูชชี
22:00 เคชเคเมติ ทีอี 3-2 เบเก้ซัคซาบา
22:00 แก็งก็อง 3-1 ชามัวร์ นิออร์ท
22:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ 2-3 มอเตรอ รูบิน
22:00 ชัควารี่ ทีเค 1-1 Ivancsa
22:30 ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ 0-1 แซดเอ็นเคโอซีเยค
22:30 เอฟเค โคซิค 2-2 เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ
22:30 ฮัมบูร์ก 4-3 อาริส ซาโลนิก้า
22:30 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 0-1 Swift Hesperange
22:59 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ 2-4 เอ็นเค มูรา 05
22:59 ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี 1-0 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต
22:59 วาล็องเซียนส์ 1-0 ยูเอ็นเอฟพี
22:59 สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี 1-1 อูแอส กงการ์กโน่
22:59 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) 3-3 เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค
22:59 ASK Bravo Publikum 1-1 ริเยก้า
22:59 ดินาโม ซาเกร็บ 3-3 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า
23:10 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 1-1 พรูเบน มุนสเตอร์
23:20 สลาเวีย โซเฟีย 3-0 Sportist Svoge
23:30 เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา 0-8 สปาร์ตาปราก 2
23:30 วิดซอว์ ลอดส์ 1-0 พุชช่า นิโปโลมิเช่
23:30 ดอมซาเล่ 1-0 Jadran Dekani
23:30 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 2-1 เฮชเอ็นเคกอริก้า
23:30 เอสซี คาลสดอฟ 1-1 กราเซอร์ เอเค
23:30 ทีเอสเฟา เรน แอม เลช 1-1 เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2
23:30 SV Lebring 2-4 อัลเลอไฮเลเกน
23:30 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต 0-3 เคเอเอ เกนท์
23:30 SV Atlas Delmenhorst 4-3 วีเอฟแอล โอลเดนบูร์ก
00:00 เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด 1-1 เอฟเค โซชิ
00:00 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น 2-4 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
00:00 Tus Dassendorf 2-2 โฮลสไตน์ คีล 2
00:00 เอสซี คัมบูร์ 2-2 เอสวี เม็พเพ่น
00:00 สตวร์ม กราซ (เยาวชน) 2-0 ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี
00:00 Eckernforder SV 0-2 Phonix Lubeck
00:00 เอสซี คาลส์ดอร์ฟ 3-1 SC Furstenfeld
00:00 เอสวี ฮอร์น 0-0 SV Stripfing Weiden
00:00 เอสวี เลนดอร์ฟ 3-2 SV Spittal
00:00 ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์ 3-3 คุฟซไตน์
00:00 FC Bad Kotzting 0-1 SpVgg Hankofen-Hailing
00:30 เอสวี ฟรีเชีย 03 0-6 อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก
00:30 ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914 2-0 วอคลามาร์ค
01:00 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 4-2 Parkgate
01:00 Dereham 0-4 นอริช ซิตี้
01:00 Undy Athletic 0-7 นิวพอร์ต เคาน์ตี้
01:00 เฮอรินจี โบโรห์ 1-2 เลย์ตัน โอเรียนท์
01:00 ฮิทชิน ทาวน์ 0-3 ลูตัน ทาวน์
01:00 Penrith AFC 1-5 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
01:00 เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า 3-1 Jedinstvo Bijelo Polje
01:00 Melksham Town 1-6 บริสตอล โรเวอร์ส
01:00 มัลโดส ลูการ์นี 3-1 Mladost Novi Sad
01:15 ติเวอร์ตัน ทาวน์ 2-1 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้
01:30 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 2-0 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู
01:30 ราดนิคกี้ 1923 1-1 โอเอฟเคเปโตรวัค
Australia Tasmania Super League Women
15:00 Olympia FC Warriors (w) 1-6 Kingborough Lions (w)
08:45 South Hobart (w) 3-3 Devonport Strikers (w)
Australia Victorian Premier League U20
15:15 โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20) 2-1 แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20)
09:15 อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) 5-1 แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20)
09:15 อีสเทอร์น ไลออนส์ (ยู 20) 4-3 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20)
Australia NPL Queensland U23
15:15 Gold Coast United U23 1-3 Logan Lightning U23
Australia Victoria NPL2 U20 League
15:15 พาสโค เวล เอสซี (ยู 20) 1-0 Manningham Utd Blues U21
15:30 นอร์ธโคท์ซิตี้(ยู 20) 1-0 มอร์แลนด์ ซีบาส (ยู 20)
Australia New South Wales NPL Women
16:00 ซอลิสบิวรี อินเตอร์ (ญ) 0-1 อดิไลเด้ โคเม็ตส์(ญ)
16:45 แอดิเลด ซิตี้ หญิง 4-1 Modbury Vista (W)
18:00 เอฟเอฟเอสเอ เอ็นทีซี เกิร์ลส์ (ญ) 2-2 Fulham United (w)
Vietnam First Division
16:00 Tuan Tu Phu Tho 1-2 Khatoco Khanh Hoa
ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
16:10 แมนลี่ ยูไนเต็ด 0-1 มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์
16:30 เซาท์โคสท์วุลเวอร์ 1-2 รอคเดลซิตี้ซัน
Australia Queensland Premier League 2
16:45 Magic United TFA 2-2 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด
ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
17:00 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย 0-4 เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์
17:30 โอคไลจ์ แคนนอนส์ 5-0 แดนดินัง ซิตี้ เอสซี
เคลีก 3
17:00 อินชอน โคเรียล 2-0 ยังจู ซิตี้เซน
TAS Premier League
17:00 โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส 1-3 คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส
Kazakhstan Division 1
17:00 อัสตานาบี 2-3 Lashyn Karatau
20:00 FK Bolat Temirtau 1-1 ไครัต อคาเดมี่
Bhutan Thimphu League
17:00 Gelsar FC 9-1 Namlha FC
กระชับมิตรทีมชาติ
17:00 ฟินแลนด์(ยู 17) 1-0 ลิธัวเนีย(ยู 17)
17:00 เดนมาร์ก (ญ) ยู16 6-0 หมู่เกาะ แฟโร(ญ) ยู16
20:00 เนเธอร์แลนด์(ญ) ยู16 5-1 India (w) U17
21:15 ฟินแลนด์(ญ) ยู16 1-4 สวีเดน(ญ) ยู16
21:30 เอสโตเนีย(ยู17) 3-2 ลัตเวีย(ยู 17)
22:00 อิตาลี(ญ) 1-1 สเปน(ญ)
22:59 นอร์เวย์(ญ) ยู16 5-2 ไอซ์แลนด์(ญ) ยู16
02:10 ฝรั่งเศส(ญ) 7-0 เวียดนาม(ญ)
Australia Victorian Division 1
17:15 พาสโค วอลล์ เอสซี 0-1 แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์
17:30 นอร์ธโคท์ซิตี้ 0-2 มอร์แลนด์ เซบราส
Australia Queensland Premier League
17:15 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด 0-1 โลแกน ไลท์นิ่ง
Europe BSWCP
17:15 สเปน (ฟุตบอลชายหาด) 8-1 เยอรมนี (ฟุตบอลชายหาด)
19:45 ฝรั่งเศส(ฟุตบอลชายหาด) 2-8 สวิตเซอร์แลนด์ (ฟุตบอลชายหาด)
21:15 อิตาลี (ฟุตบอลชายหาด) 7-3 อาเซอร์ไบจาน (ฟุตบอลชายหาด)
23:45 โปรตุเกส (ฟุตบอลชายหาด) 8-1 เอสโตเนีย (ฟุตบอลชายหาด)
Australia Queensland State Women's Premier League
17:30 เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) 0-2 มิทเชลตัน ( ญ )
17:40 เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) 2-1 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ)
Australia Victoria State League
17:30 สปริงเวล ไวท์ อีเกิ้ล 2-0 Western United FC NPL
17:30 เปรสตัน ไลออนส์ 2-0 นูนาวาดิ้ง ซิตี้
WAUS WD1
18:00 Curtin University FC (w) 1-2 ซูเบียโก ยูไนเต็ด (ญ)
Maldives Premier League
18:00 ยูไนเต็ดวิคตอรี่ 0-3 ทีซี สปอร์ตคลับ
22:59 คลับ อีเกิลส์ 3-1 Da Grande SC
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก
18:30 เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) 0-1 Stirling Macedonia
Malawi Premier League
19:30 Big Bullets FC 1-0 Sable Farming
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก
20:00 ตรังกานู บี 1-0 กูชิง เอฟเค
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1
20:00 Tukums-2000 II 2-1 Valmieras FK II
Argentina Reserve League
20:00 พลาเทนเซ่(สำรอง) 0-1 ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง)
20:00 ราซิ่ง คลับ (สำรอง) 5-1 ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง)
21:00 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) 0-0 เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง)
21:00 เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) 1-2 กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง)
Belarus Reserve League
20:00 สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง) 0-2 ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง)
Indonesia President Cup
20:30 เปอร์ซิบ บันดุง 1-1 พีเอสเอส สเลมัน
Mexico Youth U20
21:00 เนกาซ่า (ยู20) 6-1 โตลูกา(ยู 20)
21:00 Mazatlan U20 0-2 พูเอบลา (ยู20)
Georgia Division
21:00 Gareji Sagarejo 2-0 Spaeri FC
21:00 เมรานี่ ทบิลิซี่ 0-2 เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ
พรีเมียร์ลีก ซูดาน
21:00 อัล เมอร์รีคห์ 4-0 Hilal O Baye
21:00 Al-Ahly Merowe 2-3 Al Shorta Al Qadarif
21:00 Kober Khartoum 2-1 Hilal El Fasher
00:15 Hay Al-Arab 1-0 Tuti SC Khartoum
00:15 Khartoum Al Watani 0-1 อัล-ฮิลาล
00:15 Al Ahly Shendi 2-2 Amal Atbara
Peru Reserves League
22:59 Universidad San Martin Reserves 2-1 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล (สำรอง)
00:00 อยากูโช่ เอฟซี (สำรอง) 3-0 Alfonso Ugarte de Puno Reserves
01:00 เอฟบีซี เมลการ์(สำรอง) 5-1 Cusco FC Reserves
02:30 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส(สำรอง) 3-0 CD Coopsol Reserves
03:00 สปอร์ติ้ง คริสตัล(สำรอง) 1-2 อลิอันซ่า ลิมา(สำรอง)
Kyrgyzstan Top Liga
21:30 FC Ilbirs 1-1 Nur Batken
ลีกสูงสุดของลัตเวีย
22:00 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก 0-0 ริก้า เอฟซี
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน
22:00 ชบับ อลอร์ดอน 1-2 ซาฮับ เอสซี
00:30 อัล แรมธ่า คลับ 4-1 มานน์
เมสตริลีก้า
22:00 เลวาเดีย ทัลลินน์ 3-1 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ
คาซัคสถานพรีเมียร์ลีก
22:00 เอฟเค อรีส 2-2 โทบอล คอสตาเนย์
Uzbekistan Professional Football League
22:00 โอทีเอ็มเค อัลมาลิค 1-2 นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน
อิรัก ลิก
22:00 Naft Misan 3-0 Zakho
Finland Kolmonen
22:00 อีไอเอฟ อคาเดมี่ 1-0 ลีพา
22:59 เฮลซิงกิน พอลโลซัวร่า 2-1 PKKU II
22:59 JJK/2 5-1 LehPa Kontiolahti
22:59 ทีไอพีเอส วันตา 3-1 อัตเลตีโก เมลมิ
23:15 พอนนี่สตาร์เกท 1-1 พุยยุ เฮลซิงกิ
23:30 AC Barca 0-2 เจพีเอส ยูแวสกูแล
00:00 คิงส์ คัวปิโอ 4-0 SaPa Pieksamaki
00:15 วัลท์ติ 1-3 แอตแลนติส 2
Faroe Islands Division 1
22:00 เอชบี ทอร์ชาฟน์ 2 1-5 TB/FCS/Royn
Columbia U19 League
22:00 Boca Juniors De Cali U19 2-1 America de Cali U19
Libyan Premier League
22:30 Dhahra Tripoli 1-3 Al Khmes
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
22:30 กนิสตัน เฮลซิงกิ 1-2 เคพีวี คอคคูล่า
22:30 เจเอพีเอส 0-1 ทีพีเอส ตูร์คู
22:30 เคทีพี ค็อตก้า 4-1 เอ็มพี มิคเคลลี่
Finland - Kakkonen Lohko
22:59 คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ 1-0 เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ
ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
22:59 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 2-1 Hegelmann Litauen
Lithuania - 2. Division
22:59 เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส 2-1 เนเวซิส
22:59 FK Neptunas Klaipeda 2-0 Babrungas
Gambia GFA League
00:00 WAA Banjul 1-2 Wallidan
ออลสเวนส์คาน
00:00 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ 2-1 มัลโม่ เอฟเอฟ
NOR D4
00:00 เอลเวอร์รัม 1-1 รัวฟอส ไอเอล บี
01:00 Djerv 1919 0-3 วีดาล
Cameroon Elite One
00:40 Yafoot FC 0-1 แพนแทร์ สปอร์ทีฟ ดู เนด์
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป
01:00 อังกฤษ(ยู 19) 1-1 อิสราเอล(ยู 19)
อียิปต์ คัพ
01:00 เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ 2-0 เอล กัวน่า
Faroe Islands Formuladeildin
01:00 ไวกิงเกอร์ โกตู 2-1 บี 36 ทอร์ชาฟน์
Iceland 3 Deild
01:00 ออนาบริ๊งค์ โคปาโวกูร์ 3-2 เคเอฟเอส เวสต์มานเนียยาร์
02:15 ไอเอช อาฟนาร์ฟเจอเดอร์ 0-2 ยูเอ็มเอฟ วิเดียร์
Brazil national youth (U20) Football Championship
01:00 โบตาโฟโก พีบี(เยาวชน) 6-0 Femar FC U20
01:00 ซีเอสพี (เยาวชน) 4-0 เซาเปาลูคริลตัลเอฟซี(เยาวชน)
Brazil Paulista Women
01:00 Athletico Paranaense (w) 6-1 Alianca FC (w)
Iceland U19 League
01:00 เบรย์ดาบลิค ยูบีเค (ยู 19) 3-2 ฟจอลเนอร์ (ยู 19)
Argentina Prim B Metropolitana
01:30 คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ 3-1 อาร์เคนตีโน เด กีลเมส
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก
01:45 โบฮีเมี่ยนส์ 2-3 เดอร์รี่ ซิตี้
01:45 ดันดาล์ค 3-0 ยูซี ดับลิน
01:45 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก 3-0 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด
02:00 ฟินน์ ฮาร์ปส์ 0-1 แชมร็อค โรเวอร์ส
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1
01:45 ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ 1-0 วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
01:45 โคห์บ รัมเบลอ 0-2 Treaty United
01:45 เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) 3-1 แอธโลน ทาวน์
01:45 เบรย์ วันเดอเรอร์ส 1-3 คอร์ก ซิตี้
Bolivia Liga de Futbol Prof
02:00 เรอัล ซานต้า ครูซ 3-0 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ
06:30 อินเดเพ็นดิเอ็นเต้ เปโตรเลโร 1-1 Universitario De Vinto
Chile Primera D
02:00 Deportes Union Companias 2-2 Municipal Santiago
Brazil Serie D
02:00 JC Futebol Clube U19 2-1 Rio Negro AM U20
USL W-League Women
02:10 Miami AC (W) 2-0 Florida Elite Soccer Academy (W)
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
02:15 เคอาร์ เรย์ยาวิค 0-3 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1
02:15 กอเดรนเกอร์ 1-0 กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส
02:15 ฟีลเคียร์ 2-2 ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง
02:15 กรินดาวิค 2-2 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์
03:00 ไอเอฟ เวสตรี 2-4 เควี เวสตูร์แบร์
Dominican Republic Liga
03:00 UniversidadO M 0-1 Jarabacoa FC
เปรู ดิวิชั่น 1
03:30 อินติกัส เดปอร์เตส 1-2 อคาเดเมีย กันโตเลา
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
04:00 ก๋วยลีน่า 1-1 นาซิอองนาล อซุนซิยง
06:15 โซล เดอ อเมริกา 0-1 Sportivo Ameliano
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
04:00 เดปอร์ตีโบ ลาร่า 0-0 ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา
04:00 เดปอร์ตีโบ ลาร่า 0-0 ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา
06:20 เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี 1-1 โมนาคัส เอสซี
Paraguayan Division 2
04:00 3 เดอ เฟบเบรโร่ 2-0 เดปอร์ตีโบ ซานทานิ
06:15 รูบิโอ นู อะซุนซิออง 1-0 อติรา เอฟซี
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีบี
05:00 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 3-1 แซมปายโอ้ คอเรีย
07:30 บัสควอ เอฟซี 2-0 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์
07:30 ครูไซโร่ (เอ็มจี) 2-0 วิลา โนวา
Trinidad and Tobago Pro League
07:00 La Horquetta Rangers FC เลื่อน AC Port Of Spain
07:10 La Horquetta Rangers FC เลื่อน AC Port Of Spain
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
05:05 เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี 1-2 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
07:30 โบคา จูเนียร์ส 0-3 บานฟิลด์
CONCACAF Championship U20
05:05 โดมินิกา(ยู20) 2-2 กัวเตมาลา(ยู20)
08:00 สหรัฐอเมริกา(ยู 20) 3-0 ฮอนดูรัส (ยู 20)
Canadian Premier League
05:05 เอฟซี เอดมันตัน 3-0 ยอร์ก 9 เอฟซี
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
05:10 เบลกราโน่ 2-1 เอลมาโกล
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
05:40 เอฟเวอร์ตัน ซีดี 1-1 โคโล โคโล่
BRA SPC
06:00 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า 2-2 เลเมนเชเอสพี
USA Women Premier League
07:00 อลาบามา(ญ) 1-1 TN Force FC (W)
07:00 ยูทาห์เรดเดวิลส์(ญ) 4-1 SA Corinthians FC (W)
07:00 San Antonio Blossoms (w) เลื่อน Lonestar SC (w)
07:00 San Antonio Blossoms (w) เลื่อน Lonestar SC (w)
07:30 FC Austin Elite (w) 0-0 San Antonio Athenians SC (w)
USA USL League Two
06:00 Kings Hammer FC 5-1 Toledo Villa FC
06:00 โอเชียน ซิตี้ โนรีสเตอร์ส 1-0 Real Central NJ
06:00 เอฟซี โมทาวน์ 1-2 ซีดาร์สตาร์
06:00 Patuxent FA 1-2 เวอร์จิเนียบีชซิตี้
06:30 เวสเทิร์น แมส ไพโอเนียร์ 3-1 ซีโคสท์ ยูไนเต็ค แพลนทอมส์
07:00 ชิคาโก้ ไฟร์ พรีเมียร์ 1-0 Chicago City SC
07:00 Round Rock SC เลื่อน ฮิวสตัน เอฟซี
07:00 Round Rock SC เลื่อน ฮิวสตัน เอฟซี
09:00 ฮิปโปแคมปัส ออฟ เซาท์เทิร์นแคลิฟอร์เนีย 1-1 โกลเด้น สเตท โฟซ
09:00 Ballard Football Club 0-2 Capital City FC
Brazil Mineiluo group B League
06:00 อิปาติงก้า 2-0 Democrata SL/MG
BRA D4
06:00 Pacajus 2-3 Tocantinopolis
Brazil Paulista Serie B
06:00 Catanduva FC 0-1 Itapirense/SP
USA National Premier Soccer League
06:30 เวสต์เชสเตอร์ยูไนเต็ด 4-2 Philadelphia Ukrainian Nationals
07:00 โอมาฮา 0-0 ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์
เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น
07:00 เนกาซ่า เลื่อน โตลูก้า
09:05 โมนาร์คัส โมเรเลีย 2-4 พูอีบลา
ชิลี พรีเมียร์ บี
07:30 Deportes Recoleta 3-3 ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้
08:00 เดปอร์เตส อิควิกกัว 2-1 ซานติเอโก วันเดอเรอร์
USA Womens Professional Soccer League
07:30 ฮูสตัน แดช (ญ) 1-2 Kansas City NWSL (W)
09:00 ซีแอตเติล เรน (ญ) 2-0 นอร์ท แคโรไลนา (ญ)
USL ดิวิชั่น 1
08:00 นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี 0-3 พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์
08:00 โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี 3-0 สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี
USA MLS Next Pro League
08:00 เรอัล โมนาร์ช 4-0 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส(สำรอง)
09:30 San Jose Earthquakes Reserve 1-1 Houston Dynamo B
Central Premier League
09:30 มิราม่าร์ แรนเจอร์ 2-1 เวลลิงตัน ฟีนิกซ์(สำรอง)
09:30 วอเตอร์ไซต์ คาโรรี่ 1-2 นอร์ทเวลลิงตัน เอเอฟซี
Australia Capital Territory U23 League
09:30 Canberra Olympic U23 1-1 Cooma Tigers U23
NSW-N Premier League
11:00 อดัมทาวน์ โรสะบัดเอฟซี เลื่อน บรอดมีโดว์ เมจิก
11:00 แลมบ์ตัน จาร์วิส เลื่อน เลค แมคควอรี