บ้านผลบอล วิเคราะห์บอลวันนี้ ตารางบอลพร้อมผลบอลสด และราคาบอล One2Ball

บ้านผลบอล ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตาม วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

DOOBALL24
ทีเด็ดบอลสเต็ป

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 08-12-2019

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป เบซิคตัส
ต่อ 0.5/1 (TUR D1 22:59)
เลสเตอร์ ซิตี้
ต่อ 0.5/1 (ENG PR 21:00)
แรนเดอร์ส
ต่อ 0.5/1 (DEN SASL 18:00)
วูล์ฟแฮมป์ตัน
ลบสิบ (ENG PR 23:30)
กาญารี่
รอง 0.25 (ITA D1 21:00)
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน
ต่อ 0.5/1 (ENG LCH 19:00)
น็องต์
ต่อ 0.5/1 (FRA D1 22:59)
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
ลบสิบ (ENG PR 21:00)
เกตาเฟ่
ลบสิบ (SPA D1 18:00)
เต็ง วูล์ฟแฮมป์ตัน
ลบสิบ (ENG PR 23:30)
เลสเตอร์ ซิตี้
ต่อ 0.5/1 (ENG PR 21:00)
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน
ต่อ 0.5/1 (ENG LCH 19:00)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 08-12-2019

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง โอลิมปิก มาร์กเซย
ต่อ 0.5/1 (FRA D1 03:00)
ปาร์มากัลโช
รอง 0.5 (ITA D1 00:00)
แวร์เดอร์ เบรเมน
ต่อ 1 ลูก (GER D1 00:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
61562
โนช จิรัฏฐ์ 7 7/0/0 28 WWWWWWW -
2
70460
ผ่านมา แค่ไห้จำ 7 7/0/0 28 WWWWWWW -
3
43814
Pakpoom Jankam 7 7/0/0 28 WWWWWWW -
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
35397
Chaiyaporn Phanmanee 2/7 15 (7) 283.33
WWLLL
WLLlL
WWWLL
-
-
-
-
-
2
70193
ธีรศักดิ์ ศรีรักษ์ 1/3 15 (3) 250.00
WLWWL
WWWWW
WWLLW
-
-
-
-
-
3
26782
คอนโด ปิ่นชัยยะ 1/7 15 (7) 125.00
WWWLL
WWLLW
WWLLW
-
-
-
-
-
iOS-One2Ball
หวยออนไลน์

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] Bundesliga II
  19:30 Wehen Wehen VS Darmstadt Darmstadt  
  19:30 Dynamo Dresden Dynamo Dresden VS Sandhausen Sandhausen  
  19:30 Jahn Regensburg Jahn Regensburg VS St. Pauli St. Pauli  
[วิเคราะห์บอล] LaLiga
  18:00 ไอบาร์ ไอบาร์ VS เคตาเฟ่ เคตาเฟ่  
  20:00 Real Betis Real Betis VS แอธเลติก บิลเบา แอธเลติก บิลเบา  
  22:00 Real Valladolid Real Valladolid VS รีล โซเซียดัด รีล โซเซียดัด  
  00:30 Leganes Leganes VS เซลตา บีโก เซลตา บีโก  
  03:00 Osasuna Osasuna VS เซบีญ่า เซบีญ่า  
[วิเคราะห์บอล] Scottish League Cup
  22:00 Rangers Rangers VS เซลติก เซลติก  
[วิเคราะห์บอล] Superliga
  03:35 Gimnasia LP Gimnasia LP VS Central Cordoba de S... Central Cordoba de S...  
  03:35 Defensa y Justicia Defensa y Justicia VS Godoy Cruz Godoy Cruz  
[วิเคราะห์บอล] พรีเมียร์ลีก
  21:00 แอสตัน วิลลา แอสตัน วิลลา VS เลสเตอร์ ซิตี เลสเตอร์ ซิตี  
  21:00 นอริช นอริช VS Sheffield United Sheffield United  
  21:00 นิวคาสเซิล นิวคาสเซิล VS เซาแธมป์ตัน เซาแธมป์ตัน  
  23:30 ไบร์ทตัน ไบร์ทตัน VS Wolverhampton Wan... Wolverhampton Wan...  
[วิเคราะห์บอล] บุนเดสลีกา
  21:30 Union Berlin Union Berlin VS FC Koeln FC Koeln  
  00:00 เบรเมน เบรเมน VS พาเดอร์บอร์น พาเดอร์บอร์น  
[วิเคราะห์บอล] กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ
  18:30 Lecce Lecce VS เจนัว เจนัว  
  21:00 ซาสซัวโล ซาสซัวโล VS กายารี่ กายารี่  
  21:00 SPAL 2013 SPAL 2013 VS Brescia Brescia  
  21:00 โตริโน โตริโน VS ฟิออเรนติน่า ฟิออเรนติน่า  
  00:00 ซามพ์โดเรีย ซามพ์โดเรีย VS Parma Calcio 1913 Parma Calcio 1913  
  02:45 Bologna Bologna VS มิลาน มิลาน  
[วิเคราะห์บอล] ลีกเอิง
  21:00 แรงส์ แรงส์ VS แซงต์ เอเตียน แซงต์ เอเตียน  
  23:00 น็องต์ส น็องต์ส VS Dijon Dijon  
  03:00 มาร์กเซย์ มาร์กเซย์ VS บอร์กโดซ์ บอร์กโดซ์  
[วิเคราะห์บอล] แชมเปี้ยนชิพ
  19:00 เวสต์ บรอมวิช เวสต์ บรอมวิช VS สวอนซี สวอนซี  
[วิเคราะห์บอล] พรีเมียร์ดัตช์
  18:15 วิเทสส์ วิเทสส์ VS เฟเยนูร์ด เฟเยนูร์ด  
  20:30 RKC Waalwijk RKC Waalwijk VS SC Heerenveen SC Heerenveen  
  20:30 FC Groningen FC Groningen VS FC Utrecht FC Utrecht  
  22:45 Sparta Rotterdam Sparta Rotterdam VS เฮราเคิล เฮราเคิล  
[วิเคราะห์บอล] รัสเซีย
  18:00 Krylya Sovetov Samara Krylya Sovetov Samara VS Ural Ural  
  20:30 PFC Sochi PFC Sochi VS รูบิน คาซาน รูบิน คาซาน  
  23:00 สปาร์ตัก มอสโค สปาร์ตัก มอสโค VS FC Rostov FC Rostov  
[วิเคราะห์บอล] ตุรกี
  18:00 คอนยาสปอร์ คอนยาสปอร์ VS Gaziantep FK Gaziantep FK  
  20:30 Antalyaspor Antalyaspor VS แทรปซอนสปอร์ แทรปซอนสปอร์  
  20:30 Denizlispor Denizlispor VS อิสตันบุล อิสตันบุล  
  23:00 คาซิมปาซา คาซิมปาซา VS เบซิคตัส เบซิคตัส  
[วิเคราะห์บอล] บราซิล ซีรี่ส์ เอ
  02:00 CS Alagoano CS Alagoano VS เซาเปาโล เซาเปาโล  
  02:00 Fortaleza Fortaleza VS บาเฮีย บาเฮีย  
  02:00 Avai FC Avai FC VS Athletico Paranaense Athletico Paranaense  
  02:00 โกยาส โกยาส VS เกรมิโอ้ ปอร์โต้ เกรมิโอ้ ปอร์โต้  
  02:00 อินเตอร์นาซิอองนาล อินเตอร์นาซิอองนาล VS แอตฯ มินายโร แอตฯ มินายโร  
  02:00 Vasco da Gama Vasco da Gama VS ชาเปโคเอนเซ่ ชาเปโคเอนเซ่  
  02:00 โบตาโฟโก โบตาโฟโก VS Ceara Ceara  
  02:00 ครูไซโร ครูไซโร VS พัลไมรัส พัลไมรัส  
  02:00 โครินเธียนส์ โครินเธียนส์ VS ฟลูมิเนเซ่ ฟลูมิเนเซ่  
  02:00 ซานโต๊ส ซานโต๊ส VS ฟลามิงโก้ ฟลามิงโก้  
[วิเคราะห์บอล] Liga NOS
  22:00 Pacos de Ferreira Pacos de Ferreira VS Vitoria de Setubal Vitoria de Setubal  
  22:00 Vitoria de Guimaraes Vitoria de Guimaraes VS Portimonense Portimonense  
  00:30 สปอร์ตติ้ง ลิสบอน สปอร์ตติ้ง ลิสบอน VS Moreirense Moreirense  
  03:00 Belenenses SAD Belenenses SAD VS ปอร์โต้ ปอร์โต้  
DOOBALL24
iOS-One2Ball
หวยออนไลน์

ข่าวฟุตบอล

ลุงรี่ไม่กังวลยูเว่ “แพ้นัดแรก” ชี้ชัดใบแดงจุดเปลี่ยนทำทีมพัง

ลุงรี่ไม่กังวลยูเว่ “แพ้นัดแรก” ชี้ชัดใบแดงจุดเปลี่ยนทำทีมพัง

เมาริซิโอ ซาร์รี่ กุนซือยูเวนตุส ยืนกรานไม่กังวลใจเกี่ยวกับความปราชัยนัดแรกในซีซั่นนี้ ที่มีต่อลาซิโอ 3-1 บอกใบแดงข...
iOS-One2Ball
T-LIVE24TH
หวยออนไลน์

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

DOOBALL24
หวยออนไลน์

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันอาทิตย์ที่ 8 ธันวาคม 2562
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
ลาลีกา สเปน
18:00 เออิบาร์ เกตาเฟ่ ลบสิบ เกตาเฟ่ $$$$
20:00 เรอัล เบติส แอธเลติก บิลเบา ปป - 5 รองแอธเลติก บิลเบา $$$
22:00 เรอัล บายาโดลิด เรอัล โซเซียดาด ปป - 10 รองเรอัล บายาโดลิด $$$
00:30 เลกาเนส เซลต้า บีโก้ ปป - 5 รองเซลต้า บีโก้ $$$
03:00 โอซาซูน่า เซบีย่า ปป - 10 ต่อเซบีย่า $$$
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
18:00 คิโรน่า ซีดี ลูโก้ 1/1.5 - 5 รองซีดี ลูโก้ $$$
22:00 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า เรอัล ซาราโกซ่า ปป - 5 รองเรอัล ซาราโกซ่า $$$
00:00 ลาส พัลมาส นูมานเซีย 0.5 - 5 ต่อลาส พัลมาส $$$$
03:00 คาดิส เอลเช่ 0.5/1 ต่อคาดิส $$$$
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
18:00 ครีลย่า โซเวียตอฟ อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ ปป รองอูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ $$$
20:30 เอฟเค โซชิ รูบิน คาซาน ปป - 5 รองรูบิน คาซาน $$$
22:59 สปาร์ตัก มอสโก เอฟเค รอสตอฟ ปป - 10 รอง เอฟเค รอสตอฟ $$$
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
18:00 ซิลเคบอร์ก แรนเดอร์ส 0.5/1 - 10 ต่อแรนเดอร์ส $$$
20:00 อาร์ฮุส เอจีเอฟ ลิงบี้ 1 ต่ออาร์ฮุส เอจีเอฟ $$$$
20:00 ซอนเดอร์ไจสกี เอสเบิร์ก ปป - 5 รองเอสเบิร์ก $$$
22:00 นอร์ดเจลแลนด์ เอฟซี โคเปนเฮเกน ปป - 10 รองนอร์ดเจลแลนด์ $$$
00:00 บรอนด์บี้ ไอเอฟ มิดทิลแลนด์ ปป - 10 รองบรอนด์บี้ ไอเอฟ $$$
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
18:00 คอนยาสปอร์ กาเซียนเท็ป B.B. ปป รองกาเซียนเท็ป B.B. $$$
20:30 อันตัลยาสปอร์ แทร็บซอนสปอร์ ลบสิบ แทร็บซอนสปอร์ $$$
20:30 เดนิซลิสปอร์ อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 0.5 - 5 ต่ออิสตันบูล บูยูคเซ็ค $$$
22:59 คาซิมปาซ่า เบซิคตัส เจเค 0.5/1 - 10 ต่อเบซิคตัส เจเค $$$$
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
18:15 วิเทสส์ อาร์นเฮม เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม เสมอ ต่อ เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม $$$
20:30 อาร์เคซี วาลไวก์ เอสซี ฮีเรนวีน ปป - 10 รองอาร์เคซี วาลไวก์ $$$
20:30 โกรนิงเก้น อูเทร็คท์ ลบสิบ อูเทร็คท์ $$$
22:45 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ ปป - 10 รองเฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ $$$
Portugal Liga de Honora
18:15 เฟยเรนเซ่ เอสแอล เบนฟิก้า บี 1 ต่อเฟยเรนเซ่ $$$$
22:00 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า คาซ่า เพีย เอซี 1 ต่ออคาเดมิก้า โคอิมบร้า $$$$
22:00 ไลซอส อคาเดมีโค วิสุ 0.5/1 ต่อไลซอส $$$
22:00 ซีดี มาฟรา เอสโตริล ลบสิบ เอสโตริล $$$
00:15 วาร์ซิม สปอร์ติ้ง โควิลฮา ปป - 5 รองสปอร์ติ้ง โควิลฮา $$$
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
18:30 เลชเช่ เจนัว ลบสิบ เจนัว $$$
21:00 โตริโน่ ฟิออเรนติน่า เสมอ ต่อโตริโน่ $$$
21:00 ซัสเซาโล่ กาญารี่ ปป - 5 รองกาญารี่ $$$
21:00 สปอล เบรสชา ปป รองเบรสชา $$$
00:00 ซามพ์โดเรีย ปาร์ม่า 0.5 - 5 รองปาร์ม่า $$$
02:45 โบโลญญ่า เอซี มิลาน ปป - 5 รองโบโลญญ่า $$$
Poland Ekstraklasa
18:30 คราโคเวีย คราคอฟ รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 0.5/1 - 5 ต่อคราโคเวีย คราคอฟ $$$$
21:00 โปกอน เซซิน ปิแอส กลิวิส ปป รองปิแอส กลิวิส $$$
23:30 สลาสค์ วรอคลาวน์ ลีเกีย วอร์ซอว์ 0.5 - 5 ต่อลีเกีย วอร์ซอว์ $$$$
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
19:00 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน สวอนซี ซิตี้ 1 - 5 ต่อเวสต์ บรอมมิช อัลเบียน $$$
นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น
19:15 เฮาเกซุนด์ ไวกิ้ง เอฟเค ลบสิบ เฮาเกซุนด์ $$$
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
19:30 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก ซังค์ เพาลี ปป - 5 รองซังค์ เพาลี $$$
19:30 ดินาโม เดรสเดน เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น ลบสิบ เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น $$$
19:30 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน ดาร์มสตัดท์ เสมอ ต่อดาร์มสตัดท์ $$$
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
20:30 มูสครอน เปรูเวลซ์ สตองดาร์ด ลีแอช 0.5/1 - 5 ต่อสตองดาร์ด ลีแอช $$$$
00:00 อันเดอร์เลชท์ ชาเลอร์รัว 0.5 - 5 รองชาเลอร์รัว $$$
02:00 เคเอเอส ยูเปน ออสเทนเด้ 0.5 - 5 รองออสเทนเด้ $$$
ออสเตรีย บุนเดสลีกา
20:30 แมตเตอร์สเบิร์ก เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ เสมอ รองเทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ $$$
20:30 สตวร์มกราซ เรนดอร์ฟ อัลทัช 1 - 5 ต่อสตวร์มกราซ $$$$
22:59 ราปิด เวียนนา ออสเตรียเวียนนา 0.5/1 - 5 ต่อราปิด เวียนนา $$$$
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
21:00 แอสตัน วิลล่า เลสเตอร์ ซิตี้ 0.5/1 - 10 ต่อเลสเตอร์ ซิตี้ $$$$
21:00 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด เซาแธมป์ตัน ลบสิบ นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด $$$$
21:00 นอริช ซิตี้ เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด ปป - 5 ต่อเชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด $$$$
23:30 ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน วูล์ฟแฮมป์ตัน ลบสิบ วูล์ฟแฮมป์ตัน $$$$$
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
21:00 แร็งส์ แซงต์ เอเตียน 0.5 - 5 ต่อแร็งส์ $$$
22:59 น็องต์ ดิฌง 0.5/1 - 10 ต่อน็องต์ $$$$
03:00 โอลิมปิก มาร์กเซย บอร์กโดซ์ 0.5/1 ต่อโอลิมปิก มาร์กเซย $$$$
อิตาลี เซเรีย บี
21:00 ปิซ่า เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า ปป - 5 รองเอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า $$$
21:00 ยูเว่ สตาเบีย โฟรซิโนเน่ ปป รองยูเว่ สตาเบีย $$$
03:00 ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี โครโตเน่ ลบสิบ โครโตเน่ $$$
บุนเดสลีก้า เยอรมัน
21:30 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน โคโลญจน์ ปป ต่อยูเนี่ยน เบอร์ลิน $$$$
00:00 แวร์เดอร์ เบรเมน เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 1 ต่อแวร์เดอร์ เบรเมน $$$
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
22:00 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า วิตอเรีย เซตูบัล 0.5 - 5 ต่อปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า $$$
22:00 วิตอเรีย กิมาไรส์ ปอร์ติโมเนนเซ่ 1 ต่อวิตอเรีย กิมาไรส์ $$$$
00:30 สปอร์ติ้ง ลิสบอน โมไรเรนเซ่ 1.5 - 5 ต่อสปอร์ติ้ง ลิสบอน $$$$
03:00 เบเลเนนส์ ปอร์โต้ 1.5 ต่อปอร์โต้ $$$$
ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
22:00 เอฟซี ซูริค เซอร์เวตต์ ปป - 5 รองเซอร์เวตต์ $$$
22:00 เอฟซี ธูน เซนต์ กัลเลน 0.5 - 10 ต่อเซนต์ กัลเลน $$$
22:00 บาเซิ่ล เอฟซี ซิยง 1.5 - 5 ต่อบาเซิ่ล $$$
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
22:30 โบโตซานี่ ซีเอฟอาร์ คลูจ์ ปป รองโบโตซานี่ $$$
01:30 เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย ซีเอส คราอิโอว่า บวกสิบ ต่อซีเอส คราอิโอว่า $$$
บราซิล ซีรี่เอ
02:00 โกยาส เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 0.5 ต่อโกยาส $$$
02:00 ครูไซโร่ (เอ็มจี) พัลไมรัส ปป - 10 รองพัลไมรัส $$$
02:00 ซานโตส ฟลาเมงโก เสมอ ต่อฟลาเมงโก $$$
02:00 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ เซาเปาโล ปป รองเซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ $$$
02:00 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 1/1.5 รองชาเปโคเอนเซ่ เอสซี $$$
02:00 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) 0.5 - 10 ต่อสปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา $$$
02:00 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส อัตเลติโก มิไนโร่ 0.5/1 - 10 ต่ออินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส $$$$
02:00 ฟอร์ตาเลซ่า บาเฮีย บีเอ ปป ต่อฟอร์ตาเลซ่า $$$
02:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ซิเอร่า ลบสิบ ซิเอร่า $$$
02:00 อาไว เอฟซี เอสซี แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 0.5 ต่อแอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ $$$
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
03:35 กิมนาเซีย ลา พลาต้า เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี 0.5 ต่อกิมนาเซีย ลา พลาต้า $$$$
03:35 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า 1 ต่อเดเฟนซา วาย จัสติเชีย $$$
05:40 โรซาริโอ เซ็นทรัล โบคา จูเนียร์ส ปป - 10 รองโรซาริโอ เซ็นทรัล $$$
07:45 ริเวอร์เพลท ซาน ลอเรนโซ่ 1.5 - 5 รองซาน ลอเรนโซ่ $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันเสาร์ที่ 7 ธันวาคม 2562
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
12:00 วิสเซล โกเบ 4-1 จูบิโล อิวาตะ
12:00 อูราวะ เรด ไดมอนส์ 2-3 กัมบะ โอซาก้า
12:00 นาโกย่า แกรมปัส เอต 0-1 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
12:00 โออิตะ ตรินิต้า 0-2 เซเรโซ โอซาก้า
12:00 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 1-0 สากัน โตสู
12:00 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 1-0 เวกัลตา เซนได
12:00 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 1-1 โชนัน เบลมาเร่
12:00 คอนซาโดล ซัปโปโร 1-2 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
12:00 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 3-0 เอฟซี โตเกียว
Australia W-League
12:00 เมลเบิร์น วิคตอรี่(ญ) 1-1 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์(ญ)
18:15 เพิร์ท กลอรี่(ญ) 1-2 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ (ญ)
Japan Futsal League
12:00 Shriker osaka Futsal 8-2 Vasagey oita Futsal
13:00 Bardral Urayasu Futsal 2-3 F-League selection Futsal
13:00 โชนัน เบลมาเร่ ฟุตซอล 8-2 Nagano Futsal
Australia Youth League
12:45 ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) 6-0 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น)
ออสเตรเลีย ลิก เอ
13:00 เวลริงตัน โฟนิค 2-1 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์
15:30 ซิดนีย์ เอฟซี 5-1 บริสแบน โรว์
นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ
13:00 เซาท์เทิร์น ยูไนเต็ด 2-2 ฮอว์เคส เบย์ ยูไนเต็ด
Indonesia Liga 1 Women
13:05 เปอซิปูร่า จายาปูร่า(ญ) 1-2 ทีไออาร์เอ-เปอร์ซิคาโบ(ญ)
16:00 อารีมา เอฟซี (ญ) 0-0 เปอร์ซิบ บันดุง(ญ)
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1
13:30 ฮ่องกง อาร์ เอฟ 2-0 แฮปปี้ วัลเล่ย์
Iran U23 Liga
13:35 เพย์กัน(ยู 23) 5-1 Moghavemat Tehran U23
13:40 Caspian Kosar U23 0-0 Arvand Charkh Shemiran U23
15:45 Olympic Andisheh U23 0-3 Sorkhpooshan Pakdasht U23
15:45 Peyrovan Hejazi U23 2-0 Oghab Tehran U23
17:00 Baderan Tehran U23 1-2 Cypress teresopolis U23
17:30 เอสเตกฮลัล เอฟซี(ยู 23) 5-0 Saipa U23
17:30 Naft Iranian U23 1-4 Niroye Zamini U23
18:00 Abi Pooshan U23 3-2 Raad Sorkh U23
Israel Youth Cup
13:45 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา(ยู 19) 3-3 ฮาโปเอล มาฮาเน เยฮูดา(ยู 19)
16:00 ฮาโปเอล แอ็คเร่(ยู 19) 1-1 ฮาโปเอล ไฮฟา ยู19
16:00 มัคคาบี้จัฟฟา คาบิลริโอ (ยู 19) 2-1 Beitar Tel Aviv Bat Yam U19
19:00 ฮาเกา รามัต การ ยู19 1-5 Maccabi Shoham U19
20:30 Beitar Kfar Saba Shlomi U19 1-4 ฮาโปเอล คาตามอน (ยู 19)
SAGA
14:15 เนปาล ยู 23 2-1 มัลดีฟส์(ยู 23)
18:45 ศรีลังกา ยู 23 0-3 ภูฏาน (ยู 23)
กีฬาซีเกมส์-ฟุตบอล
15:00 เมียนมาร์(ยู 22) 2-2 อินโดนีเซีย (ยู22)
19:00 เวียดนาม (ยู22) 4-0 กัมพูชา (ยู22)
รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
15:00 เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน) 2-3 ซีเอสเค มอสโก (สำรอง)
17:00 พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) 5-2 รูบิน คาซาน (สำรอง)
18:00 สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) 2-1 เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน)
22:00 ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า (เยาวชน) 4-2 เอฟเค อูราล (เยาวชน)
South Africa Reserve League
15:00 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส(สำรอง) 3-1 อามาซูลู(สำรอง)
15:00 มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด(สำรอง) 0-2 ไฮแลนด์ส พาร์ค(สำรอง)
15:00 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์(สำรอง) 3-2 ชิปป้า ยูไนเต็ด(สำรอง)
15:00 สเตลเลนบอช เอฟซี (สำรอง) 1-1 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด(สำรอง)
Greece U19
15:00 โพลลอน สมายร์นิส (ยู 19) 2-2 เออร์โกเทลิส (ยู 19)
16:30 เออีเค เอเธนส์ (ยู 19) 0-0 พานิโอนิออส (ยู 19)
16:30 พาไนโทลิกอส(ยู 19) 1-1 โอลิมเปียกอส(ยู 19)
16:30 แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) 2-1 เออีเอล ลาริซา ยู 19
17:00 อโตรมิโตส (ยู 19) 0-2 อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19)
17:00 โวลอส เอ็นพีเอส (ยู 19) 0-1 พานาธิไนกอส ยู 19
18:30 ปาส ลาเมีย ยู 19 0-1 โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19)
18:30 Platanias U19 1-2 พานาไชกิ-2005 (ยู 19)
19:00 พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19) 2-0 สโกดา ซานติ (ยู 19)
20:00 Apollon Larissa U19 6-2 Apollon Pontou Kalamaria U19
Kenya Super League
16:15 เมาน์ เคนยา ยูไนเต็ด 2-2 Vihiga Bullets
18:15 อัดมินัสเตรชั่น โปลิศ เอฟซี 1-3 ไนโรบี สตาร์ ซิตี้
18:25 เชเมลิลซูการ์ 1-2 เวสเทิร์นสติม่า
19:00 เอ็นโซเอียยูไนเต็ด 1-2 กากาเมก้า โฮมบอยซ์
19:00 Fortune Sacco 3-1 วิฮิก้า ยูไนเต็ด
19:00 Modern Coast 1-1 อัสเชรู
20:20 Kibera Black Stars 3-0 FC Talanta
COSAFA Cup U20
15:00 อังโกล่า (ยู 20) 1-0 โมซัมบิค (ยู 20)
17:45 บอตสวานา (ยู 20) 2-2 มาลาวี (ยู 20)
20:30 แซมเบีย (ยู 20) 2-0 คอโมโรส(ยู 20)
กระชับมิตร (สโมสร)
15:00 มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด 9-0 บริสเบน เคไนท์ส
16:00 เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์ 1-0 มอสติสที อัลมิว
16:30 รุช ซอร์ซอฟ 3-1 Gwarek Ornontowice
19:00 เอสโลฟ บีเค 2-3 ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ
19:15 Al Feiha U19 0-0 Al Ansar Sc U19
20:45 Security Systems FC 1-2 โอราปา ยูไนเต็ด
India Bangalore Super Division
15:10 เซาธ์ ยูไนเต็ด 1-2 บังกาลอร์ อินดีเพนเดนซ์
17:10 FC Bengaluru United 2-2 Kickstart Karnataka FC
BSWCP
15:10 Versandkostenfrei Beach 2-4 BSC Lions Riviera Beach
15:25 AIS PSJ Beach 5-4 GR Olival Basto Beach
16:00 CF Intercity Beach 15-4 Los Alcazares Beach
16:10 Rostocker Robben Beach Soccer 5-2 CF Chelas Beach
17:00 Torrejon Beach 4-10 Torredembarra Beach
17:20 Grande Motte Pyramide Beach 5-4 GO Rhein Main Beach
18:10 Marbella Beach 7-5 Royals Dusseldorf Beach
18:25 เลวานเต้ ยูดี ฟุตบอล ชายหาด 4-3 Bala Azul Beach Soccer
19:00 CA Ituzaingo Beach 7-9 River Plate Beach
20:40 Huracan Beach 5-3 Puerto Comercial Beach
Women South Asian Games
15:15 เนปาล ( ญ ) 0-1 อินเดีย (ญ)
Italian Youth League
15:30 ยูเว่ สตาเบีย(ยู20) 1-2 ตราปานี(เยาวชน)
17:00 ลาซิโอ(เยาวชน) 0-2 อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน)
17:00 โฟรซิโนเน่(เยาวชน) 3-1 ปิซา(ยู 19)
17:00 เลชเช่ ยู20 0-0 ลิวอร์โน่(เยาวชน)
17:00 อูดิเนเซ่(เยาวชน) 1-2 เอซี มิลาน(เยาวชน)
17:30 อัสโคลี่(เยาวชน) 6-1 โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน)
17:30 เบเนเวนโต้ (เยาวชน) 2-3 ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน)
19:00 ยูเวนตุส(เยาวชน) 1-1 โตริโน่(เยาวชน)
20:30 อตาลันต้า (เยาวชน) 2-0 คิเอโว่(เยาวชน)
20:30 เจนัว(เยาวชน) 0-3 นาโปลี(เยาวชน)
20:30 เบรสชา(เยาวชน) 1-1 Pordenone Youth
20:30 ปาร์ม่า(เยาวชน) 2-1 สเปเซีย(เยาวชน)
20:30 เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน) 0-0 เวโรน่า (เยาวชน)
20:30 เปรูจา(เยาวชน) 3-1 โครโตเน่ (เยาวชน)
21:00 วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน) 1-3 สปอล(เยาวชน)
22:59 ซัสเซาโล่(เยาวชน) 0-0 ฟิออเรนติน่า(เยาวชน)
India League Division 1
15:30 มิเนอร์ว่า อคาเดมี่ 1-1 อีสต์ เบงกอล
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
15:30 เปอเซล่า ลามังกัน 3-1 พีเอสเอ็มมากัสซาร์
18:30 พีเอสเอส สเลมัน 0-0 เปอร์ซิบ บันดุง
Israel C League
15:35 Bnei Bir Al Maksur 1-2 เอฟซี เอลน่าฮาด้า นาเซเรต
17:40 Maccabi Ahva Yarka 0-12 Bnei Majdal Krum United
01:00 Hapoel Beit Shean 1-2 ไอโรนี่ เนเชอร์
Hungary U19 A League
16:00 บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) 2-1 พัสกัสเอฟซี (ยู 19)
20:00 วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19) 6-1 เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19)
Algeria U20 Youth League
17:00 ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21) 1-0 เจเอส ซาอัวรา ยู 21
17:00 อีเอสเซติฟ(ยู21) 2-1 AS Ain Mlila U21
17:00 เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21) 2-1 NC Magra U21
17:15 ยูเอสเอ็ม เบล แอ๊บเบส ยู 21 0-2 เอ็มซี อัลเจอร์(ยู21)
18:00 ยูเอส บิสกรา(ยู 21) 2-0 บอร์จ บัว อาร์เรริดจ์ ยู21
ISR U19
16:00 Hapoel Nof HaGalil U19 2-2 ฮาโปเอล รามัตกาน ยู19
16:30 ฮาโปเอล ฮาเดร่า ยู19 1-2 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19)
SVK U19 A
16:00 เอสซีพี รูซอมเบร็อค (ยู 19) 0-5 สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19)
17:00 เอฟซี นิตร้า(ยู 19) 1-2 เอฟเคเซนิก้า(ยู 19)
17:00 เอฟเค เซเลเซียร์เน่ พ็อดเบรโซว่า(ยู 19) 3-1 เอฟเค ป๊อบรัด(ยู 19)
17:00 เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19) 2-1 เทรนซีน (ยู 19)
Romania - Liga 2 Seria
16:00 สโคลาร์เรซิต้า 0-1 ดาเชีย มิโอวินี่
16:00 กลอเรีย บูซัว 3-3 ริเพนเซีย ทิมิโซอารา
16:00 เมต้าล๊อกโลบูส 3-0 เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ
17:00 ดูนาเรีย คาลาราซี 1-1 ฟารูล คอนสแตนต้า
19:00 โปลิ ทิมิโซอาร่า 1-0 พานดูรี ทาร์กู-จิอู
21:00 คอนคอร์เดีย เชียจน่า 1-3 ราปิด บูคาเรสต์
Turkey A2 League U19
16:05 Menemenspor U19 0-0 เก็นเคลอเบอลิกิ ยู19
17:00 อัคฮิซาร์ เบเลดิเย่ (ยู 19) 1-2 อิสตันบูลสปอร์(ยู 19)
18:30 อันคารากูคู ยู19 0-3 กัซเทป (ยู 19)
18:30 คาซิมปาซ่า (ยู 19) 0-3 เบซิคตัส เจเค (ยู 19)
18:30 Gaokaerlishibang U19 1-0 อัลเตย์ สปอร์ (ยู 19)
18:30 ออสมานลิสปอร์เอฟเค (ยู 19) 1-0 อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์ (ยู 19)
18:40 Erokspor U19 2-1 บาลิเคเซอร์สปอร์ (ยู 19)
Spain Segunda Women
17:00 กรานาดา ซีเอฟ(หญิง) 1-0 UD Granadilla Tenerife B (w)
18:00 บิยาร์เรอัล(ญ) 0-0 เลบันเตบี (ญ)
Bulgaria B PFG
17:00 โลโคโมทีฟ โซเฟีย 2-3 ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย
19:00 โอเอฟซี ปอโมเรีย 0-0 เชอร์โนโมเร็ตส์ บัลชิค
19:00 สปาร์ตัก วาร์นา 0-4 เนฟโตชิมิก บูร์กัส
19:00 สปาร์ตัก เพลเวน 1-3 เอฟซี ฮีบาร์
พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
17:00 ซีดีอีเอฟ โลโกรโญ (ญ) 1-0 Colegio Aleman Valencia Women
22:00 สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) 0-2 เรอัล โซเซียดาด(ญ)
Germany Youth U19 League
17:00 ชาลเก้ 04 (ยู 19) 2-1 มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19)
17:00 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) 3-1 เอสวี โบรุสเซีย วัปเปอร์ทาเลอร์ (ยู 19)
17:00 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19) 0-1 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ยู 19)
17:00 ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 19) 4-0 โคโลญจน์ วิคตอเรีย ยู19
17:00 ชามนิตเซอร์(ยู 19) 0-4 ฮัมบูร์กเอสวี(ยู 19)
17:00 แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19) 3-1 ดินาโม เดรสเดน(ยู 19)
17:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19) 1-0 เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19)
17:00 คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค(ยู 19) 2-0 อิงโกลสตัดท์ (ยู 19)
17:00 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19) 3-0 เอฟซี ไฮเดนไฮม์ (ยู 19)
18:00 มักเดเบิร์ก(ยู 19) 3-1 แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19)
19:00 อาเค่น ยู19 0-1 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 19)
19:00 ซังค์ เพาลี (ยู 19) 2-3 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19)
19:00 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19) 1-3 เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19)
19:00 คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 19) 1-1 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 19)
19:00 เอาก์สบวร์ก(ยู 19) 0-2 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19)
19:00 พรูเบน มุนสเตอร์ ยู19 0-0 โคโลญจน์ (ยู 19)
20:00 นีนดอร์เฟอร์ ทีเอสวี (ยู 19) 1-6 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19)
Germany Youth U17 League
17:00 Wuppertaler SV Borussia U17 0-4 มึนเช่นกลัดบัค (ยู 17)
17:00 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ยู 17) 0-1 พรอยเซ่น มึนสเตอร์(ยู 17)
17:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก(ยู 17) 0-1 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 17)
17:00 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 17) 2-2 เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น (ยู 17)
17:00 คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 17) 0-2 แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 17)
18:00 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17) 2-1 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (ยู 17)
18:30 ฮัลเลสเชอร์ เอฟซี (ยู 17) 0-2 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส(ยู 17)
19:00 เชมนิตเซอร์(ยู 17) 0-0 ดินาโม เดรสเดน (ยู 17)
20:00 ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 17) 1-0 เอฟซี เฮนเนฟ 05(ยู 17)
20:00 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 17) 2-1 เอสวี ดาร์มสตัดท์(ยู 17)
22:00 ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 17) 1-4 ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา(ยู 17)
CECAFA Tusker Challenge Cup
17:30 จิบูตี 0-0 โซมาเลีย
20:15 ยูกันดา 2-1 บุรุนดี
Turkiye Lig3
17:30 Bugsasspor 3-0 ฮาเซทเทเป้ เอสเค
Turkey 3. Ligi B
17:30 ซิลิวริสปอร์ 1-1 Tire 1922 Spor
17:30 Muglaspor 2-3 บัทมาน เปโทรลสปอร์
17:30 Halide Edip Adivarspor 0-0 Yeni Altindag BS
17:30 Modafen Spor 0-0 Bayrampasa
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
18:00 สปาร์ตัก ตัมบอฟ 3-0 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก
20:30 เอฟซี คราซ์โนดาร์ 1-1 ซีเอสเคเอ มอสโก
22:59 เทเลค กรอซนี่ย์ 0-1 เอฟซี อูฟา
Spanish Segunda Division B
18:00 เซบีย่า แอตเลติโก 1-3 เรเครติโบ อูเอลบา
22:00 เรอัล โซเซียดาด บี 4-2 เอสดี อมอเรเบียต้า
22:59 ซีดี กัวจูเอโล 3-0 บูร์โกส ซีเอฟ
01:00 เรอัล มาดริด กัสติยา 2-2 ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด
02:00 ยูอี คอร์เนลล่า 2-0 ซาบาเดย์
Portugal Liga de Honora
18:00 เปนาฟิลด์ 2-2 ปอร์โต้ บี
22:00 นาซิอองนาล ดา มาไดร่า 1-0 เอสซี เฟยเรนเซ่
22:00 โควา พีดาเด้ 0-0 วิล่าแฟรเนียนเซ
00:15 จีดี ชาเวซ 0-2 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่
Turkey 2 Ligi A
18:00 ฮาเตย์สปอร์ 3-0 โบลูสปอร์
20:30 คารากูมรัค 0-0 บาลิเคซิสปอร์
22:59 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 4-3 อิสตันบูลสปอร์
Ukraine U21 Liga
18:00 คาร์ปาตี้ (ยู 21) 2-0 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ(ยู 21)
18:00 ดินาโม เคียฟ (ยู 21) 1-1 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21)
18:00 เอฟซี มาริอูพอล(ยู 21) 3-1 ลวีฟ(ยู 21)
Italian Women Division 1
18:00 เอ็มโปลี (ญ) 0-3 ฟิออเรนติน่า (ญ)
20:30 โอโรบิก้า(ญ) 1-7 ยูเวนตุส(ญ)
20:30 ทาวานัคโค(หญิง) 0-3 เอจีเอสเอ็มเวโรนา(ญ)
Portugal U23
18:00 เบเลเนนเซส(ยู 23) 1-2 โควา พีดาเด้(ยู 23)
18:00 เฟยเรนเซ่(ยู 23) 1-3 เอสโตริล(ยู 23)
18:00 มาริติโม่(ยู 23) 0-1 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 23)
21:00 วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23) 0-4 เบนฟิก้า(ยู 23)
22:00 เลชอยส์ (ยู 23) 1-0 วิตอเรีย เซตูบัล(ยู 23)
Hong Kong Women Premier League
18:00 Wofoo Tai Po Women 1-0 Chelsea SS HK (w)
18:10 Citizen AA Women 1-4 Happy Valley Women
19:30 Standard Perpetual MLFA (W) 0-1 Hong Kong FC (W)
20:00 Kitchee Women 1-0 Shatin (w)
Spain Youth League
18:00 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า(ยู 19) 0-2 ยูเนี่ยน อดาร์เว(ยู 19)
18:30 Union Viera CF U19 0-3 เตเนริเฟ่ (ยู 19)
19:00 CD Ofra U19 2-3 Acodetti CF U19
19:40 อาร์ซี วิกตอเรีย (ยู 19) 2-1 เอดี ฮูราคาน (ยู 19)
22:00 เอสปันญ่อล(ยู 19) 5-2 CF Damm U19
22:00 เรอัล มาดริด (ยู 19) 4-0 อัลคอร์ค่อน(ยู 19)
22:00 โตเลโด (ยู 19) 0-2 ซีดี โรด้า (ยู 19)
22:59 Atletico de Pinto U19 0-1 อราวาค่า ซีเอฟ(ยู 19)
22:59 ยูดี คอร์เนลล่า (ยู 19) 0-0 ซีดี ซานฟรานซิสโก(ยู 19)
Macedonia League Women
18:00 ZFK AS Junajted Struga (w) 0-0 แซดเอฟเค ดรากอนส์ 2014 ( ญ )
18:10 แซดเอฟเค โคคานิ (ญ) 0-6 ZFK Istatov (w)
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 1
18:00 นาซิอองนาล ยู19 0-2 ริโอ อาฟ(ยู 19)
22:00 ฟามาลิเกา ยู19 0-4 วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19)
22:00 กิล วิเซนเต้(ยู 19) 0-0 ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19)
22:00 ไลซอส(ยู 19) 0-1 เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19)
22:00 บราก้า(ยู 19) 1-1 วิเซล่า (ยู 19)
22:00 เบเลเนนส์(ยู 19) 1-1 จีดี เอสโตริล-ไปรอา (ยู 19)
22:00 ซาคาเวเน่นเซ่ (ยู 19) 1-0 Amora FC U19
22:00 เบนฟิก้า(ยู 19) 6-0 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 19)
22:00 อูเนียว ไลเรีย(ยู 19) 1-4 อัลเวอร์ก้า ยู19
22:00 วิลาฟรานควีนเซ่ (ยู 19) 1-2 วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล (ยู 19)
22:30 เฟียเรนเซ่ ยู19 1-3 อาเวส(ยู 19)
Holland Youth Eredivisie
18:00 อัลเมเร่ ซิตี้ เอฟซี (ยู 19) 3-4 วิเทสส์(ยู 19)
20:30 เอดีโอ เดน ฮาก (ยู 19) 1-2 เอฟซี ทเวนเต้ (ยู 19)
20:30 ฮีเรนวีน เอสซี (ยู 19) 0-3 อาแซด อัลค์มาร์ (ยู 19)
20:30 เอ็นเอซี เบรด้า (ยู 19) 2-0 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น (ยู 19)
20:30 เฟเยนูร์ด (ยู 19) 0-3 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(ยู 19)
Portugal Champions NACIONAL Juniores B
18:00 เบาวิสต้า(ยู 17) 0-3 ปอร์โต้(ยู 17)
22:00 วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล(ยู 17) 0-0 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 17)
Zambia Super League
18:00 Nakambala Leopards 0-2 Lumwana Radiants
Kosovo Cup
18:30 KF Ballkani 3-0 เคเอฟ เทรปคา 89
18:30 เคเอฟ เฟโรนิเคลิ 5-0 A N Prizren
18:30 KF Vitia 1-2 KF Dukagjini
Bulgaria U19
18:30 เลฟสกี้ โซเฟีย(ยู 19) 0-0 ลูโดโกเร็ทส์ รัซกราด (ยู 19)
Serbia Prva Liga
19:00 Zlatibor Cajetina 0-0 ราดนิคกี้ 1923
19:00 โบแร็ค คาแค็ก 3-1 Semendrija 1924
ลาลีกา สเปน
19:00 เรอัล มาดริด 2-0 เอสปันญ่อล
22:00 กรานาดา ซีเอฟ 3-0 อลาเบส
00:30 เลบานเต้ 2-4 บาเลนเซีย
03:00 บาร์เซโลน่า 5-2 มายอร์ก้า
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
19:00 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ 3-1 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม
19:00 ฮันโนเวอร์ 96 3-2 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
19:00 โฮลสไตน์ คีล 2-4 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค
Germany Regionalliga
19:00 ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) 2-1 ไฮเดอร์ เอสวี
19:00 โฮลสไตน์ คีล 2 1-2 ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท
19:30 วีเอสจี อัลท์ไลนิค 0-3 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส
19:30 บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี 1-1 เบอร์ลิเนอร์เอเค07
19:30 อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก 2-1 โอลเดนเบอร์ก
20:00 วีเอฟอาร์ กราซิงค์ เลื่อน เอฟซี เมมมินเก้น
20:00 อเลมานเนีย อาเค่น 1-2 วัปเปอร์ทาเลอร์ เอสวี โบรุสเซีย
20:00 เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก 0-2 แบร์กิช กลัดบลัค 09
20:00 เอสวี ลิปสตัดท์ เลื่อน ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน)
20:00 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น 4-1 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น)
20:00 ทูเอส ฮัลเทริน เลื่อน สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้
20:00 บาลินเกอร์ 0-1 ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน)
20:00 ซาบรุคเค่น 7-0 รอท-ไวส์ โคเบลนซ์
20:00 บาเยิร์น อัลเซนัว เลื่อน ทีเอสวี ชไตน์บัค
20:00 เอฟซี กีสเซิน 1-1 เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์
20:00 เอสเอสวีอูล์ม 1846 2-0 เอฟซี 08 โฮมบวร์ก
20:00 วีเอฟอาร์ อาเล่น เลื่อน คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค
20:00 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 4-0 ทีเอสจี บาลินเก้น
20:00 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) 2-1 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต
20:00 อัลโตน่า 93 เลื่อน เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์
20:00 เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์ 0-1 เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล
22:30 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 1-0 ชาลเก้ 04 (เยาวชน)
Ukrainian Premier League
19:00 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 3-0 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า
22:00 โคลอส โคซาลิฟก้า 4-0 ดนีปรอ-1
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
19:00 เยนิ มาลัตยาสปอร์ 1-3 ชีวาสสปอร์
21:30 อันคารากูคู 1-3 กัซเทป
00:00 กาลาตาซาราย 1-0 อลันยาสปอร์
พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
19:00 เอฟเคทุซลา ซิตี้ 1-0 เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค
19:00 เอฟเคสวิเจซด้า 1-1 เอฟเค ซาราเยโว
19:00 เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ 1-0 รัดนิก บิเยลจิน่า
19:00 มลาดอสต์ โดโบจ์ คาคานจ์ 4-2 เอ็นเค เซลิก
22:00 เอฟเค เซลเยซนิการ์ 0-2 เอฟเค เวเลซ
FYR Macedonia Prva liga
19:00 ซิเล็กส์ 3-1 อคาเดมี่ ปานเดฟ
Denmark Youth U19
19:00 ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19) 0-3 เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19)
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ U23
19:00 เชลซี(ยู 23) 3-3 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23)
19:00 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23) 0-1 เรดดิ้ง(ยู 23)
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
19:00 Tus Dassendorf 2-0 HSV Barmbek Uhlenhorst
19:00 Ludwigsfelder FC 1-4 SC Staaken
19:00 เทเบ เบอร์ลิน 4-1 MSV Pampow
19:00 Sportfreunde Dorfmerkingen 1-1 Neckarsulmer Sport-Union
19:30 เอฟซี โอเบอร์เลาซิทส์ 1-2 เอสจี ยูเนียน ซันเดอร์ดรอฟ
20:00 แซนด์เฮาเซ่น 2 0-4 เอฟเอสวี 08 บิสซินเก้น
20:00 SGV ไฟร์เบิร์ก 1-2 SV Linx
20:00 SV Oberachern 2-1 เอสเอสวีเรอทรินเกน 05
20:00 เวลลิงเก้น 0-2 Goppinger SV
20:00 ฟอร์ซไฮม์ 2-1 ไฟร์เบิร์ก เอฟซี
20:00 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส 3-0 FV Ravensburg
20:00 TSV Ilshofen 2-0 Rielasingen Arlen
20:00 Brinkumer SV 3-2 โอเบิร์นนูแลนด์
20:00 ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก 0-4 วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม
20:30 Uhlenhorster SC Paloma 1-2 เนียนดอร์เฟอร์ ทีเอสวี
21:00 ESC Geestemunde 7-1 Aumund-Vegesack
21:00 SC Borgfeld 0-8 เบรเมอร์ เอสวี
21:00 เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด 1-3 VfB 1921 Krieschow
22:00 SC Spelle-Venhaus 5-1 Freie Turnerschaft Braunschweig
Uruguay U19 League
19:00 ซานติอาโก วันเดอเรอร์ส (ยู 19) 7-1 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ(ยู 19)
19:00 เรนทิสทัส(ยู 19) 4-2 เพนาโรล (ยู 19)
20:00 เซ็นทรัลเอสปันญ่อล(ยู 19) 0-1 แรมปรา จูเนียร์ (ยู 19)
21:00 ซุด อเมริกา(ยู 19) 3-1 พลาซ่า โคโลเนีย (ยู 19)
03:00 ซีเอ ยูเวนตุด(ยู 19) 1-0 เบลล่า วิสต้า (ยู 19)
03:00 ราซิ่ง คลับ เด มอนเตวิเดโอ(ยู 19) 0-0 บอสตัน ริเวอร์ (ยู 19)
The women
19:00 เอล ปอร์เวเนีย(ญ) 0-4 ซีเอ อินดิเพนเดนเต้ (ญ)
Cameroon Elite two
19:00 Yafoot FC 3-1 nternational Sporting De Douala
21:00 OFTA of Kribi 0-1 ไดนาโม เดอ ดูอาลา
21:00 Renaissance Ngoumou 1-0 AS Fap
Croatia U19 League
19:00 ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) 0-3 เอ็นเค วาราซดิน (ยู 19)
20:00 เอ็นเค รูเดส(ยู 19) 2-0 แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19)
20:00 Sesvete U19 2-1 เอ็นเค ดิวโกโปลเจ(ยู 19)
Ethiopia Premier League
19:00 อดามา ซิตี้ 1-0 Welkite Ketema
19:00 เวลวาโล อดิกราท 2-1 Wolaita Dicha
German Womans League
19:00 ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) 4-3 เอฟเอฟซี แฟร้งค์เฟิร์ต (ญ)
Saudi Arabia Division 2
19:10 Al-Sharq 0-0 อัล-ไคซูมาห์
19:20 Afief 0-2 ฮาเจอร์
19:20 Al Kholood 1-1 Arar FC
19:40 Al Hjazz 1-0 อัล โอลูบัช
22:50 อัล คาลีจ 0-2 อัล บาเดน
พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
19:15 โบเตฟ พล็อฟดิฟ 3-1 เบโร่ สตารา ซากอร่า
21:30 โดโกเรต์ส รัซกราด 1-1 เชอร์โน มอร์วาร์น่า
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
19:30 เอฟเวอร์ตัน 3-1 เชลซี
22:00 บอร์นมัธ เอเอฟซี 0-3 ลิเวอร์พูล
22:00 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ 5-0 เบิร์นลี่ย์
22:00 วัดฟอร์ด 0-0 คริสตัล พาเลซ
00:30 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 1-2 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
19:30 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 0-2 ลีดส์ ยูไนเต็ด
22:00 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 1-0 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
22:00 มิดเดิลสโบรห์ 1-0 ชาร์ลตัน แอธเลติก
22:00 เร้ดดิ้ง 2-3 เบอร์มิงแฮม ซิตี้
22:00 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 2-0 เพรสตัน นอร์ท เอนด์
22:00 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 3-2 บาร์นสลีย์
22:00 ฮัลล์ ซิตี้ 2-1 สโต๊ค ซิตี้
22:00 ลูตัน ทาวน์ 2-1 วีแกน แอธเลติก
22:00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 2-1 เบรนท์ฟอร์ด
22:00 ฟูแล่ม 1-2 บริสตอล ซิตี้
เฟรนซ์ คัพ
19:30 Vandoeuvre 2-2 เรด สตาร์ 93
19:30 Cote Chaude Sportif 0-1 เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่
19:30 4 ริเวียเรส 70 0-2 บรูค พีรอนนาส
19:30 Prix Les Mezieres 3-1 เกววีลย์ อูแอส
20:00 อานซี 1-2 เอฟซี แซมบี
20:15 Pontivy Stade 0-1 ลอริยองต์
20:15 ชาร์เทรส เอฟซี 0-1 ก็อง
21:00 Hombourg-Haut 2-1 เอเจ โอแซร์
21:00 Cournon 0-2 ชามัวร์ นิออร์ท
21:00 ตูร์ แอฟเซ 1-1 Franciscain
21:00 St Pryve St Hilaire 6-0 Saint Georges
22:00 Guichen 2-1 Le Rheu
22:30 ราโอง เลอตาป 6-2 Boulay
22:59 มูลูส 2-3 เอปินาล
22:59 Chilly 0-0 AS Fabregues
22:59 Stade Poitevin 1-3 โรเดซ อเวรอน
22:59 แซง กวองแตง 1-3 กร็องด์ แซ็งเธ่
00:00 Montceau Bourgogne 3-0 เบซองกอง
00:00 FC Limonest 0-0 วิลเลฟรองเช
00:00 Grasse 1-2 จีเอส คอนโซลาท มาร์แซย์
00:00 Angouleme 5-1 St Flour
00:00 เอฟซี เบอเกอรัก 0-0 เตรลิสซาค
00:00 บาโยนเน่ 4-1 Fontenay Vendee Foot
00:00 FC Challans 1-1 โคโลเมียร์ส
00:00 Sable-sur-Sarthe 2-0 อูแอส กงการ์กโน่
00:00 Chateaubriant 0-0 Stade Briochin
00:00 พลาเบนเนค 0-2 Granville
00:00 เอฟซี รูออง 1-0 โอร์แลงส์ ยูเอส
00:00 Gonfreville 1-1 เกรไตล์
00:00 อิริส คลับ เดอ ครัวซ์ 0-1 อองตองต์ เอสเอสจี
00:30 เฟรซุส แซงต์-ราฟาเอล 1-1 Olympique Ales
01:00 Marssac SRDT 1-4 ปัว เอฟซี
05:00 Jeunesse Evolution 0-2 เบลฟอร์ เอเอสเอ็ม เอฟซี
อียิปต์ คัพ
19:30 เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย 1-0 อัลเนสร์ไคโร
19:30 ฮาราส เอล เฮดู๊ด 1-0 เปโตรเจ็ท
22:00 ทาลา เอล เจช 1-0 Dekernes
22:00 เอล อิสไมลี่ 2-0 Ilameen
แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก
19:30 เคเอส บีริซ บอลช์ 2-1 ปาร์ติซานี ทิราน่า
19:30 ลุฟเตอตารี่ 0-2 วัลลัซเนีย
22:30 เอสเค ติรานา 1-3 เคเอส กูเกซี
Saudi Kings Cup
19:30 แอ๊บฮา 1-0 อัล-อราบี(ซาอุฯ)
21:25 อัล ซาฟา(ซาอุฯ) 1-4 อัล อิติฮัด(ซาอุฯ)
21:45 อัล ฮิลาล 4-2 อัล-จาบาลีน
Cyprus 2 Division
19:30 AE Zakakiou 2-2 Onisilos Sotiras
19:30 Akritas Chloraka 0-3 โอแทลลอส อเทียนัว
19:30 เอร์มิส อราดิปปู 4-2 Digenis Morphou
19:30 คาร์มิโอทิสซ่า 6-1 Omonia Psevda
19:30 Asil Lysi 3-0 โอโมเนีย อราดิปปู
19:30 อาริส ลิมาสซอล 1-0 อัลกิ โอโรกลินี
Croatia 2.HNL
19:30 ดราโกโวลแยค 1-0 เอ็นเค โซลิน
19:30 เฮชเอ็นเคซิบาเลีย 0-0 Radnik Sesvete
19:30 เอ็นเค ดูโกพอลเจ 2-2 Kustosija
19:30 NK Dubrava Zagreb 1-0 NK Croatia Zmijavci
20:30 NK Orijent Rijeka 0-2 เมดิมัวร์เย่
Malawi Premier League
19:30 อีพีเอซี ยูไนเต็ด 2-1 Mlatho Mponela FC
19:30 Moyale Barracks 0-1 มหาวิทยาลัยมซูซุ
เยอรมันลีกา 3
20:00 คาร์ล ไซส์ เยน่า 0-3 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง
20:00 ไกเซอร์สเลาเทิร์น 1-0 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี
20:00 มักเดเบิร์ก 0-2 อิงโกลสตัดท์
20:00 ทีเอสวี 1860 มิวนิค 1-1 เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส
20:00 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 4-1 ฮันซ่า รอสต๊อค
20:00 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 3-1 วิคตอเรีย โคโลญจน์
พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
20:00 ฮาโปเอล รานาน่า 1-1 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา
22:30 ฮาโปเอล ไฮฟา 3-0 บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ
23:30 ฮาโปเอล เคอร์ยัต 1-0 เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า
00:50 มัคคาบี้เทลอาวีฟ 0-0 มัคคาบี้ เนทันย่า
CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก
20:00 เอฟซี แพลทินัม 0-3 เอตัวล์ ดู ซาเฮล
20:00 เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา 1-1 ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์
22:59 เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา 1-2 ทีพี มาเซมเบ้ เองเกลเบิร์ต
02:00 ซามาเล็ค 2-0 พรีเมโร่ เด อกอสโต้
02:00 วีแดด คาซาบลานก้า 0-0 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส
สโลวาเกีย ลิกา 1
20:00 นิตร้า 1-1 เทรนซิน
20:00 Sokol Dolna Zdana 2-1 เอสเคเอฟซีเรด
20:00 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 0-0 ซลาเต้ โมราฟเซ่
20:00 ซีมปิน ไมชาโลวี 2-0 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า
21:30 สโลวาน บราติสลาวา 2-0 ดูนาจสก้า สเตรด้า
ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1
20:00 ซีเอ บิเซอร์ติน 1-1 อีเอส เมทเลาอิ
20:00 ยูเอส เบน กัวเดน 0-0 คลับ แอฟริเคน
Belgium Women's Premier League
20:00 คลับบรูซ(ญ) 0-1 อันเดอร์เลชท์ (ญ)
France Youth U19 League
20:00 คาสเตลนู เลอ เลซ์ (ยู 19) 1-1 โคโลเมียร์ส (ยู 19)
20:00 น็องต์(ยู 19) 3-1 เตรลิสซาค (ยู 19)
20:30 เอเวรอซ์(U19) 2-3 อาเมียงส์(ยู 19)
20:30 โมนาโก(ยู 19) 2-0 มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19)
20:30 Istres U19 6-1 Porto Vecchio U19
20:30 เลอ ม็องส์ (U19) 3-0 อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19)
20:30 ล็องส์(ยู 19) 2-2 เกววีลย์ ยูแอส (ยู 19)
20:30 ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19) 3-0 ลีลล์(ยู 19)
20:30 นีซ (ยู 19) 4-2 อฌักซิโอ้(ยู 19)
00:00 ดิฌง(ยู 19) 1-1 ปารีส เอฟซี(ยู 19)
Greece National B1
20:00 คาลามาต้า เอโอ 0-1 ตริคาล่า
Northern German state premier league - bayern
20:00 เฮสเซ่น คาสเซล 6-1 บาด วิลเบล
21:00 เคเอสวี บาวนาทาล 0-1 เอสซี เฮซเซ่น เดรอิช
มอลตา พรีเมียร์ลีก
20:00 โฟลเรียน่า เอฟซี 2-1 ซานตา ลูเซีย
20:00 จีซีร่า ยูไนเต็ด 3-1 มอลตาเอฟซี
22:00 สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี 2-1 บีร์คีร์คารา เอฟซี
22:15 Gudja United 4-1 เซงลีอา แอทเลติค
Palestine Football League
20:00 Shabab Alsamu 1-0 ฮิลาล อัล คูดส์
Malta First Division League
20:00 แพมเบิร์คแอทลีต้า 5-2 โคร์มิ เอฟซี
22:15 Qrendi 3-1 Pieta Hotspurs
Belgium Women 1st National
20:00 SG-Tertre-Hautrage Women 1-0 อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 2 (ญ)
20:00 Ladies Genk B (w) 0-3 เอนด์ราต อาลาส (ญ)
20:00 Moldavo Women 5-0 KSKV Zwevezele (w)
20:00 Famkes Merkem Woman 0-3 เกนท์ บี (ญ)
20:00 สตองดาร์ด ลีแอช บี(ญ) 2-2 Kontich FC Woman
21:00 ซูลเต้ วาเรเกม(ญ) 1-4 ไวท์ สตาร์ บรัสเซลส์(ญ)
22:45 เควี เมเชเลน(ญ) 1-0 Massenhoven VC Women
Holland Ligue 3
20:00 เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม 0-1 ชีเวนนินเกน
21:00 โวเลนดัม (เยาวชน) 5-0 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน)
21:00 ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ 1-0 ทีอีซี
21:00 ควิก บอยส์ 1-1 เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส
21:00 ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ 4-2 นูร์ดวิก
21:00 เอเอสดับเบิลยูเอช 0-4 เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก
21:30 โคซัคเค่น บอยส์ 4-2 Gelders Veenendaalse VV
21:30 โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี 1-1 Katwijk
00:00 เดอ ทริฟเฟอร์ส 4-0 สปาเคนเบิร์ก
Rwanda National League
20:00 เอพีอาร์ เอฟซี 3-2 Gasogi Utd
20:00 Bugesera 0-0 Musanze FC
20:00 Etincelles 0-0 Sunrise FC
20:00 Muhanga 1-0 Kiyovu FC
Greece Divison C
20:00 Aris Avatou 1-1 Aetos Orfanou
South Africa League Women
20:00 First Touch Academy (W) 6-1 Richmond (W)
Tunisia Division 2
20:00 เอ.เอส อารีอานา 2-3 Sfax Railways
20:00 โอลิมปิก เด เบจา 1-0 ES Rades
20:00 Sporting Ben Arous 0-0 Croissant Msaken
20:00 เอเอส กาเบส 1-0 อีเอส ซาร์ซิส
20:00 ซีโอ เมเดนีน 2-0 อีโอ ซีดี บูซิด
20:00 Sbikha 1-0 Stade Africain Menzel Bourguiba
20:00 เอสเอส สฟาเชี่ยน 0-0 Club Menzel Bouzelfa
ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
20:30 โอปาว่า 1-2 เบามิต ยาโบลเนค
20:30 เทปลิเซ่ 2-1 ฟาสตาฟ ซลิน
22:59 สโลวัคโก้ 2-1 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น
ลีกา 1 ฮังการี
20:30 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ 0-1 ดิออสกียอร์ วีทีเค
22:59 เดเบรเซน วีเอสซี 1-1 บูดาเปสต์ ฮอนเวด
22:59 แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน 0-2 ปาคซิ เซ
22:59 อูจเปสต์ 1-0 วาร์ดา เซ
22:59 ซาเลเกอเซ็ก ทีอี 2-0 คาโปสวาร์
พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
20:30 แบล็ค ลีโอพาร์ด 0-0 อามาซูลู
20:30 บาโรก้า เอฟซี 2-2 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์
22:59 เคป ทาวน์ ซิตี้ 0-1 ชิปป้า ยูไนเต็ด
01:15 ไกเซอร์ ชีฟ 5-3 โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก
เวลส์ คัพ
20:30 Pontardawe Town 3-1 บัคลี่ย์ ทาวน์
20:30 รีห์ล เอฟซี 2-0 เอสทีเอ็ม สปอร์ต
21:30 เดอะ นิว เซนต์ส 9-0 โมลด อเล็กซานดรา
21:30 แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี 0-1 นิวทาวน์ เอเอฟซี
21:30 มหาวิทยาลัยสวอนซี 3-0 Cambrian & Clydach
21:30 Penrhyncoch 1-2 เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี
21:30 อาแฟน ลิโด้ 5-1 ลานดูเนา
21:30 คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน 1-0 Pontypridd
21:30 อเบอรี่สวิธทาวน์ 2-1 รูตินทาวน์ เอฟซี
21:30 เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ 2-0 กุลสฟิลด์ เอฟซี
21:30 Abertillery Bluebirds 0-3 FC Nomads at Connah's Quay
21:30 Goytre United 0-4 แกลร์นาร์ฟอน
21:30 ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด 2-0 บาลา ทาวน์
Womans French Le Championnat
20:30 เฟลอรี่ 91 (ญ) 2-3 ปารีสเอฟซี (ญ)
20:30 บอร์กโดซ์ (ญ) 2-0 แร็งส์(ญ)
20:30 มาร์แซย์ (ญ) 1-3 เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ)
20:30 แก็งก็อง (ญ) 1-1 ดีฌง(ญ)
21:30 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) 1-1 มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ)
South Africa First League
20:30 มัคคาบี้ เอฟซี 1-2 มหาวิทยาลัยพริทอเรีย
20:30 เอ็มบอมเบล่า ยูไนเต็ด 1-2 รีล คิงส์
20:30 รอยัล อีเกิลส์ 3-1 ริชาร์ดส์ เบย์
20:30 ทีเอส สปอร์ติง 2-1 เคป ยูโมย่า ยูไนเต็ด
Italy Serie D
20:30 ทารันโต้ 0-1 โนเซริน่า
20:30 Sangiustese 0-2 Nuovo Campobasso
21:00 FB Brindisi 1912 1-0 Agropoli
Ireland Leinster Senior League
21:00 คอลลินส์ทาวน์ 1-2 Firhouse Clover FC
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
21:00 อตาลันต้า 3-2 เวโรน่า
00:00 อูดิเนเซ่ 1-1 นาโปลี
02:45 ลาซิโอ 3-1 ยูเวนตุส
อิตาลี เซเรีย บี
21:00 เปสคารา 2-2 เอซี เวนิช
21:00 ชิตตาเดลล่า 4-3 ซาแลร์นิตาน่า
21:00 สเปเซีย 2-0 ลิวอร์โน่
21:00 เอ็มโปลี 2-1 อัสโคลี่
00:00 คิเอโว่ 1-0 เครโมเนเซ่
อิตาลี C1
21:00 ยูเอส เปียเนเซ่ 1-2 ปอนเทเดร่า
21:00 โปร เวอร์เซลลี่ 0-0 ปิสโทลเซ่
23:30 ปากาเนเซ่ 1-1 คาตันซาโร่
02:45 โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. 1-0 โคโม
02:45 เชเซน่า 0-4 อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่
Poland Ekstraklasa
21:00 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก 0-1 ซาเกลบี้ ลูบิน
23:30 เลช พอซนาน 2-0 เอลเคเอสลอดซ์
02:00 เลเชีย กอเดนซ์ 2-0 วิสล่า พล็อค
โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
21:00 เฮชเอ็นเคกอริก้า 2-0 สลาเวน โคปริฟนิก้า
23:30 อินเตอร์ ซาเปรซิค 1-1 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต
India Super League
21:00 นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด 0-3 อัตเลติโก เดอ โกลกาตา
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1
21:00 ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส 3-1 เอ็มซี แอลเจอร์
21:00 ซีอาร์ เบลูอิซดัด 1-0 เจเอส ซาอัวร่า
21:00 เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ 0-1 MC Magra
21:00 อีเอส เซทิฟ 4-0 เอเอส เอน เอ็มลิล่า
22:00 ยูเอส บิสกรา 0-0 ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์
โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
21:00 เอฟยูเอส ราบัท 1-0 มาเกร็ฟ เท็ทวอน
22:59 เรพิด คลับ อวด เซม 3-1 โอลิมปิก เดอ ซาฟี่
Northern Ireland IFA Championship
21:00 Knockbreda Parish 1-4 บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด
21:00 มหาวิทยาลัยควีนส์ 5-2 Harland & Wolff Welders
21:00 Loughgall FC 1-0 นิวรี่ ซิตี้
22:00 Ballyclare Comrades 0-1 ดันเดลา เอฟซี
22:00 พอร์ทาดาวน์ 2-1 อาดส์ เอฟซี
Wales FAW Championship
21:00 ลันวิท เมเจอร์ 1-2 คุมบราน เซลติก
21:30 Llangefni Town 0-3 Llanrhaeadr FC
21:30 บังกอร์ ซิตี้ เอฟซี 1-0 Llanfair United
21:30 เกรสฟอร์ดแอธเลติก 1-2 ทคอนวี ยูไนเต็ด
Angola Girabola League
21:00 Estrela Clube 1 de Maio 0-0 Recreativo Libolo
21:00 Sagrada Esperanca 1-0 Recreativo Caala
22:00 Progresso 1-2 Interclube Luanda
San Marino Girone A
21:00 เอสพี ลิเบอร์ตาส 1-1 โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่
21:00 S.S. มูราต้า 1-2 เอสพี ลา ฟิโอริต้า
21:00 ทรี ฟิโอริ 3-3 เตร เพนน์
21:00 Entai Ravi Tucci 1-3 Cailungo
บุนเดสลีก้า เยอรมัน
21:30 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค 2-1 บาเยิร์น มิวนิค
21:30 ไฟร์บวร์ก 1-0 โวล์ฟสบวร์ก
21:30 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ 5-0 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
21:30 เอาก์สบวร์ก 2-1 เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05
21:30 แอร์เบ ไลป์ซิก 3-1 ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์
00:30 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน 2-1 ชาลเก้ 04
Serbian Superliga
21:30 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 3-1 เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา
Portugal Campeonato Nacional Women
21:50 SL Benfica (W) 4-0 CA Ouriense (w)
22:00 สปอร์ติง(ญ) 4-0 Valadares Gaia FC (w)
22:00 ยูอาร์ คาดิมา(ญ) 0-2 เบนฟิก้า ( ญ )
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
22:00 ฮูเอสก้า 0-2 ราโย่ บาเยกาโน่
00:00 สปอร์ติ้ง กิฆอน 1-0 พอนเฟร์ราดิน่า
02:00 อัลเมเรีย 3-1 มิรานเดส
พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์
22:00 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล 0-1 เซนต์ เมียร์เรน
22:00 ฮิเบอร์เนี่ยน 3-0 อเบอร์ดีน
22:00 ลิฟวิงสตัน 3-0 คิลมาร์น็อค
22:00 มาเธอร์เวลล์ 1-0 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
22:00 มาริติโม่ 2-2 ซานตาคลารา
01:00 ฟามาลิเคา 2-3 ซีดี ทอนเดลา
03:30 อาเวส 1-0 สปอร์ติ้ง บราก้า
ลีกวัน อังกฤษ
22:00 จิลลิ่งแฮม 1-0 ซันเดอร์แลนด์
22:00 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 1-1 มิลตัน คียนส์ ดอนส์
22:00 โคเวนทรี ซิตี้ 1-1 อิปสวิช ทาวน์
22:00 บริสตอล โรเวอร์ส 4-2 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด
22:00 โบลตัน วอนเดอเรอส์ 2-2 เอเอฟซี วิมเบิลดัน
22:00 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 0-1 โรชเดล
22:00 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 0-2 ลินคอล์น ซิตี้
22:00 พอร์ทสมัธ 2-2 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
22:00 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 1-1 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
22:00 แบล็คพูล 3-1 ฟลีตวู้ด ทาวน์
22:00 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-0 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
อังกฤษ ดิวิชั่น 2
22:00 พอร์ทเวล 0-1 วอลซอลล์
22:00 โอลด์แฮม แอทเลติก 1-1 เลย์ตัน โอเรียนท์
22:00 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 0-3 เชลแน่ม ทาวน์
22:00 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 0-2 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
22:00 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 1-0 ซอลฟอร์ด ซิตี้
22:00 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 1-0 พลีมัธ อาร์ไกล์
22:00 กริมสบี้ ทาวน์ 0-3 สวินดอน ทาวน์
22:00 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 3-2 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์
22:00 สตีฟเนจ โบโรห์ 0-0 คราวเลย์ ทาวน์
22:00 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 1-0 นิวพอร์ต เคาน์ตี้
22:00 มอร์แคมบ์ 1-1 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
22:00 แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ เลื่อน ครูว์ อเล็กซานดร้า
คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ
22:00 บาร์โรว์ 1-0 อัลเดอร์ช็อต ทาวน์
22:00 เชสเตอร์ฟิลด์ 1-2 บรอมลีย์
22:00 ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ 1-2 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด
22:00 โดเวอร์ แอทเตลิก 0-2 บอร์แฮม วู๊ด
22:00 อีสต์ไลก์ 1-1 เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด
22:00 ฮาโรเกต ทาวน์ 2-1 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด
22:00 น็อตต์สเคาน์ตี้ 1-1 ซัตตั้น ยูไนเต็ด
22:00 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 4-2 ชอร์เล่ย์ เอฟซี
22:00 วอคกิ้ง 2-1 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด
22:00 เร็กซ์แฮม 2-0 โซลิฮัลล์ มอร์
22:00 เยโอวิล ทาวน์ 2-0 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น
00:20 บาร์เน็ต 2-1 เอเอฟซี ฟิลด์
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ
22:00 บาธ ซิตี้ 0-0 วีลด์สโตน เอฟซี
22:00 เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ 4-1 ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์
22:00 คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส 5-0 อีสต์บอร์น โบโรห์
22:00 ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี 1-0 เวย์เม้าท์
22:00 ดัลลิช แฮมเลต 1-1 ดาร์ทฟอร์ด
22:00 ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ 2-1 ชิพเพนแฮม ทาวน์
22:00 อ็อกฟอร์ด ซิติ้ 1-4 เมดสโตน ยูไนเต็ด
22:00 สลอค ทาวน์ 1-0 เบรนทรี ทาวน์
22:00 เซนต์ อัลบัน ซิตี้ 1-1 แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์
22:00 ทอนบริดจ์ แองเจิล 3-2 บิลเลอร์เคย์ ทาวน์
22:00 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด 2-0 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ
22:00 เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-2 ฟาสเลย์ เซลติก
22:00 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู 2-0 อัลทริงแคม
22:00 ครูซอน แอชตัน เอฟซี 2-0 เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด
22:00 ดาร์ลิงตัน 2-0 เชสเตอร์ เอฟซี
22:00 เกทส์เฮด 3-1 อัลเฟรตัน ทาวน์
22:00 กุยเซลีย์ 0-2 แบล็คเลย์ ทาวน์
22:00 เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ 0-0 ยอร์ค ซิตี้
22:00 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ 1-3 บอสตัน ยูไนเต็ด
22:00 คิงส์ ลินน์ 3-0 บลายท์ สปราตันส์
22:00 เลมิงตัน 2-2 สเปนนีมูร์ ทาวน์
22:00 เซาธ์ปอร์ท เอฟซี 1-0 กลูเซสเตอร์ ซิตี้
Scottish Championship
22:00 อาร์บรอท 1-1 ดันดี
22:00 ดันดี ยูไนเต็ด 2-1 อัลลัว แอทเลติค
22:00 ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก 3-1 กรีน็อค มอร์ตัน
22:00 อินเวอร์เนสส์ 2-0 อายร์ ยูไนเต็ด
22:00 ควีน ออฟ เซาธ์ 1-2 แพททริค ทริสเทล
สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1
22:00 ไคลด์ 0-0 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก
22:00 ดัมบาร์ตัน 0-2 มอนโทรส
22:00 อีสต์ ไฟฟ์ 0-0 ฟัลเคิร์ก
22:00 ปีเตอร์เฮด 3-0 สแตรนแรร์
22:00 เรธโรเวอร์ส 1-0 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด
สก็อตแลนด์ ลีก 2
22:00 อัลเบี้ยน โรเวอร์ 2-0 ควีนส์ ปาร์ค
22:00 คาวเดนบีท 0-0 เอลจิน ซิตี้
22:00 อีดินเบิร์ก ซิตี้ 2-1 โคฟ เรนเจอร์
22:00 สเตนเฮาส์มัวร์ 1-2 แอนนัน แอธเลติก
22:00 สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน 2-4 เบรซิน ซิตี้
พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
22:00 คาร์ริค แรนเจอร์ส 3-0 อินสติตูเต้ เอฟซี
22:00 โคเลอไรน์ 2-2 เกล็นโตรัน
22:00 ครูซาเดอร์ 0-1 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด
22:00 ดันแกนน่อน สวิฟท์ส 3-1 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์
22:00 เกล็นนาโวน ลูร์กัน 1-3 Larne FC
22:00 ลินฟีลด์ เอฟซี 1-0 คลิฟตันวิลล์
ไซปรัส ดิวิชั่น 1
22:00 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี 2-0 เออีเอล ลิมาสซอล
00:00 โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี 2-0 อโปเอล นิโคเซีย
Luxembourg Cup
22:00 เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ 4-1 US Mondorf-les-Bains
00:00 FC Wiltz 71 3-0 จิวเนสเซ่
England Southern Premier League
22:00 เชสแฮม ยูไนเต็ด 2-1 พูล ทาวน์
22:00 ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ 0-3 เมโทรโพลิแทน โปลิศ
22:00 โกสปอร์ท โบโรห์ 1-1 เยท ทาวน์
22:00 แฮร์โรว์ โบโร่ 1-5 ติเวอร์ตัน ทาวน์
22:00 ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ 1-5 ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด
22:00 เฮนดอน 2-1 เมอร์ธีร์ทาวน์
22:00 ซอลส์บิวรี่ เอฟซี 1-1 แบล็คฟิลด์ แลงเลย์
22:00 ทอนตัน ทาวน์ 3-0 บีคอนส์ฟิลด์
22:00 ทรูโร ซิตี้ 5-1 วอลตัน แคชชวลส์
22:00 เวสตัน ซูปเปอร์ มารี 1-3 ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์
22:00 วิมบอร์น ทาวน์ 0-2 สวินดอน ซูเปอร์มารีน
England Northern Premier League
22:00 แอทเธอตัน คอลเลียรี่ 2-1 ไฮด์ เอฟซี
22:00 แบมเบอร์ ไบร์ท 3-2 ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต
22:00 บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด 3-2 แอชตัน ยูไนเต็ด
22:00 บักซ์ตัน เอฟซี 1-1 แลนแคสเตอร์ ซิตี้
22:00 เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ 2-3 สการ์โบโรห์
22:00 มอร์เพธ ทาวน์ 1-0 นานท์วิช ทาวน์
22:00 เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี 1-1 แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี
22:00 สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส 2-0 แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์
22:00 สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก 2-1 ไวท์บี้ ทาว์น
22:00 เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ 5-2 มัตล็อค ทาวน์
22:00 วิตตัน อัลเบียน 3-1 แกรนแธม ทาวน์
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
22:00 Brightlingsea Regent 2-1 โครินเธียน-แคชวลส์
22:00 คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี 1-0 โบจนอร์ เรจิส ทาวน์
22:00 Cheshunt 0-1 บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด
22:00 เครย์วันเดอร์เรอร์ส 4-0 พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์
22:00 อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด 4-2 เฮอรินจี โบโรห์
22:00 เอนฟิลด์ ทาวน์ 0-4 โบเวร์ส พิทซี
22:00 โฟล์คสโตน อินวิคต้า 2-1 ฮอร์สแฮม
22:00 คิงสโตเนียน 4-0 เมอร์สทัมเอฟซี
22:00 เลเวส 0-1 เลเธอร์เฮด
22:00 วินเกตส์ & ฟินเชลย์ 2-3 เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช
22:00 วอร์ทติ้ง 2-1 มาร์เกต
Scotland Highland football League
22:00 Clachnacuddin 1-4 เดเวรอนเวล
22:00 ฟอร์ท วิลเลียม 0-2 ลอซีเมาท์ เอฟซี
The lowlands of Scotland League
22:00 อีสต์ สเตอร์ลิง 2-3 สปาร์ตันส์
22:00 Gala Fairydean 2-0 มหาวิทยาลัยสเตอร์ลิง
22:00 Kelty Hearts 1-0 East Kilbride
England Southern League Central Division
22:00 บานบุรี ยูไนเต็ด 0-1 แทมเวิร์ธ
22:00 บาร์เวล 1-0 เซนต์ อีฟส์ ทาวน์
22:00 Hednesford Town 4-2 ฮิทชิน ทาวน์
22:00 คิงส์ แลงลีย์ 1-0 รัชเดน ไดมอนด์
22:00 โลเวสทอฟต์ ทาวน์ 4-0 อัลเวเชิร์ช
22:00 นีดแฮมมาร์เก็ต 0-1 บิ๊กเกรซเวด ทาวน์
22:00 นูเนียตัน โบโรห์ 1-3 รูเชล โอลิมปิค
22:00 เรดดิตช์ ยูไนเตด 0-6 เลสตัน เอฟซี
22:00 รอยสตัน ทาวน์ 4-1 ปีเตอร์โบโรสปอร์ต
22:00 สตัวร์บริดจ์ 1-1 โคลวิลล์ ทาวน์
22:00 สแตรทฟอร์ด ทาวน์ 1-2 บรอมส์โกรฟ โรเวอร์
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2
22:00 AC Marinhense U19 4-1 GD Gafanha U19
22:00 เบาวิสต้า(ยู 19) 3-1 SC Lusitania U19
22:00 โอเอียราส ยู19 3-0 Linda-a-VelhaU19
22:00 Padroense U19 1-3 Sousense U19
22:00 SC Regua U19 0-4 เพนาเฟล ยู19
22:00 Trofense U19 1-3 ชาเวช (ยู 19)
22:00 Clube Oriental Lisboa U19 1-1 Loures U19
22:00 AA Santarem U19 1-0 Caldas SC U19
22:00 วาร์ซิม ยู19 1-1 Amarante U19
Burkina Faso League
22:00 US Forces Armees 1-0 AS Sonabel
Benin Ligue 1
22:00 Ayema 2-0 Beke FC
22:00 Tonnerre dAbomey FC 3-1 Dynamo FC
Qatar Cup
22:10 อัล ไซลีย่า 1-2 อัล การาฟา
22:10 กาตาร์ เอสซี 0-1 อัล คอร์
22:10 อัล อราบี 2-2 อัล-ดูฮาอิล
Spanish Bizkaia-Tercera Division
22:30 CD La Granja 1-0 CA Bembibre
Senegal Ligue 2
22:30 Thies FC 2-1 Dakar Universite Club
00:30 Amitie FC 1-1 แอฟริกา โพรมอ ฟุต
Mali Premiere Division
22:45 Mamahira AC De Kati 0-1 ลาเฟีย คลับ เดอ บามาโก
22:59 AS Olympique de Missira 0-1 สตาด มาเลียน เดอ บามาโก
01:00 Yeelen 1-0 Onze Createurs
ออสเตรีย บุนเดสลีกา
22:59 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 1-3 แอลเอเอสเค ลินซ์
22:59 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 3-2 ซังค์ พอลเท่น
22:59 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 5-1 ดับบริวเอสจี วัตเท่น
ซูเปอร์ลีก กรีซ
22:59 พีเอโอเค ซาโลนิก้า 2-0 สโกดา ซานธี
00:30 เออีเค เอเธนส์ 5-0 พานิโอนิออส
01:00 พาไนโทลิกอส อกรีนิออน 0-3 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
22:59 เบียรส์ชอทวิลริค 1-1 รอยัล เอ็กซ์เซเตอร์ วิตัน
02:30 เคเอสซี โลเคอเรน 1-3 โรเซลาเร่
Switzerland Challenge League
22:59 เคียสโซ 0-1 กราสฮ็อปเปอร์
23:30 เอสซี เครียนส์ 2-1 เอฟซี วิล 1900
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
22:59 ชินเดียทาร์โกวิสเต้ 2-1 โปลิเทคนิก้า อายซี่
01:30 เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ 4-2 ดินาโม บูคาเรสต์
Mexico Youth U20
22:59 แอตลาส ยู20 2-1 คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
Senegal Premier League
22:59 เจเนอเรชั่น ฟุต 1-0 เอเอสซี จาราฟ
23:30 Union Sportive Goree 0-3 AS Dakar Sacre Coeur
23:30 NGB ASC Niarry Tally 0-0 Toure Kunda Footpro
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
23:30 มงต์เปลลิเย่ร์ 1-3 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
02:00 โมนาโก 3-0 อาเมียงส์
02:00 นีซ 4-1 เม็ตซ์
02:00 แรนส์ 2-1 อองเช่ร์
02:00 สตารส์บูร์ก 4-2 ตูลูส
Gambia GFA League
23:30 GAMTEL 2-1 Marimoo
23:30 WAA Banjul 1-0 BK Milan
Uruguay Segunda
23:30 ลาลุซ 1-2 Platense FC
03:00 วิลล่า เอสปาโนลา 1-1 ซีเอ เรนติสตัส
03:00 Potencia 2-1 CSD Huracan Buceo
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
00:00 เมเชเลน 1-1 คอร์ไทรจ์
02:00 เซอร์เคอร์ บรูซ 1-2 ราซิ่ง เกงค์
02:00 เคเอเอ เกนท์ 2-0 ซูลเต้ วาเรเกม
02:30 แซงต์ ทรุยด็อง 1-2 คลับบรูซ
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
00:00 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 2-1 ลีลล์สตรอม
Futsal Spain Division De Honor
00:00 EiPozo Murcia Turistica Futsal 6-3 Peinsa F.S. Cartagena Futsal
00:00 เพนิสโคลา(ฟุตซอล) 4-5 Vaidepenas Futsal
00:00 ซาลา 10 ซาราโกซา(ฟุตซอล) 3-3 เลบันเต(ฟุตซอล)
00:30 Rios Renovables Ribera Navarra Futsal 5-6 บูเรลา(ฟุตซอล)
French Championnat Amateur
00:00 แซงต์ เจนีเว่ สปอร์ต 0-2 โบบิกนี เอ.ซี.
00:00 ไฮอีเรส 0-0 Saint-Priest
Gibraltar Premier Division
00:15 ยูโรปาพอยต์ 1-3 แมนเชสเตอร์ 62 เอฟซี
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
00:30 เอดีโอ เดน ฮาก 0-0 เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด
01:45 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น 5-0 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
01:45 วีวีวี เวนโล 2-0 เอ็มเมน
02:45 พีอีซี ซโวลล์ 0-3 อาแซด อัลค์มาร์
Israel State League
00:45 เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด 2-0 Maccabi Kabilio Jaffa
01:15 เอฟซี อิโรนิ ออลเยฮูดา 2-0 อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม
ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
01:00 เนอชาแตล ซามักซ์ 1-1 ลูกาโน
01:00 ยัง บอยส์ 1-0 ลูเซิร์น
Peru B League
01:00 Deportivo Llacuabamba 2-1 Sport Chavelines Juniors
Brazil Peel Youth Championship
01:30 สปอร์ตติโว่ เพนาโรล (เยาวชน) 1-3 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน)
03:00 ดีเฟนเซอร์ สปอร์ติ้ง(ยู 20) 1-1 อเมริกา เด กาลี(ยู 20)
03:45 อินดิเพนเดนเต้เอสพี (เยาวชน) 2-0 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (ยู 20)
05:00 ราซิ่ง คลับ (ยู 20) 2-2 วาสโก ดา กามา (ยู 20)
Belgian First Amateur Division
01:30 Thes Sport 0-0 Lierse Kempenzonen
02:00 La Louviere 0-0 Patro Eisden
02:00 โอลิมปิก ชาเลอร์รัว 1-1 KMSK Deinze
02:00 Seraing United 0-1 Jeunesse Molenbeek
02:00 ทูบิซี่ 3-2 เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช
02:00 เคเอสเค ไฮสท์ 1-0 URS Lixhe-Lanaye
Bolivia Liga de Futbol Prof
02:00 สปอร์ต บอยส์ วาร์เนส 0-0 นาซิอองนาล โปโตซี
Trinidad and Tobago Super League
02:00 โปลิศ เอฟซี 2 3-1 Matura Reunited
El Salvador Liga Feminina
02:00 มูนิซิพาล ลิเมโน่ (ญ) 2-6 อลิอันซ่า เอฟซี ซานซัลวาดอร์ (ญ)
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)
02:30 แอสตัน วิลล่า (ญ) 3-1 เลสเตอร์ ซิตี้(ญ)
Venezuela Segunda Division
02:30 ยาราคูยานอส 1-1 แกรนด์ วาเลนเซีย เอฟซี
Bolivia Nacional B
02:30 Real Santa Cruz 1-0 Real Tomayapo
Argentina Prim B Metropolitana
03:00 ยูเอไอ อากุยซ่า 0-0 อัลมิแรนเต้ บราวน์
03:00 อาร์เคนตีโน เด กีลเมส 3-1 เดปอร์ติโวอาเมนีโอ
03:00 คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ 0-1 ซาน เทลโม่
03:00 วิลลา ซาน คาร์ลอส 0-0 ฟลานเดรีย
Argentina group C Tebolidun League Manchester
03:00 เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ 3-1 เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล
03:00 เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ 0-1 Canuelas FC
03:00 เจนเนอรัลลามาดริด เลื่อน El Porvenir
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
03:00 เดปอร์ติโบ มูนิซ 2-0 Puerto Nuevo
03:00 Argentino de Rosario 2-1 Centro Espanol
03:00 ซีเอ ลูกาโน 0-0 Defensores de Cambaceres
Argentine Torneo A
03:00 Club Circulo Deportivo 2-1 เดปอร์ติโวมาดรีน
03:00 Deportivo Camioneros 2-0 เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์
03:00 กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย 0-1 ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย
03:30 ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ 2-0 โอลิมโป บาเฮีย บลังกา
03:30 สปอร์ติโว เบลกราโน่ 2-1 จี ซาน มาร์ติน ฟอร์โมซา
04:00 วิลล่า มิเตร 2-0 สปอร์ติโว เพนาโรล
04:00 ครูเซโร เดล นอร์เต้ 2-2 CA Guemes
04:30 ยูเนี่ยน ซุนชาเลส 4-2 สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส
Cuban Championship
03:00 Granma 0-0 ซานติอาโก เดอ คิวบา
03:00 Guantanamo FC 0-1 Ciego de Avila
03:00 ลา ฮาบานา 2-2 Artemisa FC
03:00 ปีนาร์เดลรีโอ 3-0 อิสลาเดลาฮูเบนตุด
03:00 ซังก์ติเอสปิริตุส 0-4 ลาสทูนาส
03:00 วิลล่า คลาร่า 6-0 Mayabeque
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
03:35 ซีเอ ฮูราแคน 0-2 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้
Colombia Copa Mustang A
04:00 อเมริกา เด กาลี 2-0 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
04:00 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ เลื่อน เซอร์โร่ ปอร์เตโน่
Ecuador Copa Pilsener A
04:00 มาคาร่า อัมบาโต้ 1-1 เดลฟินเอสซี
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
05:10 เอลมาโกล 0-3 คลับ อัตเลตีโก ติเกร