บ้านผลบอล วิเคราะห์บอล One2Ball

บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

บอลวันนี้ เมื่อคืน ราคาบอล ทรรศนะ

ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 15-06-2021

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป อิรัก
รอง 1 ลูก (FIFA WCQL 23:30)
ฝรั่งเศส
ลบสิบ (UEFA EURO 02:00)
ลาห์ติ
ต่อ เสมอ (FIN D1 22:30)
ฮังการี
รอง 1/1.5 (UEFA EURO 22:59)
จีน
ต่อ 0.5/1 (FIFA WCQL01:00)
ฟิลิปปินส์
ต่อ 1.5/2 (FIFA WCQL 22:00)
เวียดนาม
รอง 1 ลูก (FIFA WCQL 23:45)
อุสเบกิสทาน
รอง 0.25 (FIFA WCQL01:00)
จอร์แดน
รอง 1 ลุก (FIFA WCQL 22:59)
เต็ง ฮังการี
รอง 1/1.5 (UEFA EURO 22:59)
จีน
ต่อ 0.5/1 (FIFA WCQL01:00)
ฟิลิปปินส์
ต่อ 1.5/2 (FIFA WCQL 22:00)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 15-06-2021

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง เวียดนาม
รอง 1 ลูก (FIFA WCQL 23:45)
ฝรั่งเศส
ลบสิบ (UEFA EURO 02:00)
จอร์แดน
รอง 1 ลุก (FIFA WCQL 22:59)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
58096
Jane Manprom 14 11/0/3 38 WLWWWWWLWL -
2
68002
Weerapol Jitsom 14 10/1/3 36.5 DwWlWWWWlW -
3
50979
Wachara Lerkseri 14 9/4/1 36.5 DWWWwDDWDL -
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
30257 star
Poovanon Ake 2/14 15 (14) 750.00
LLWWW
LLDDW
LWLLL
-
-
-
-
-
2
30564
EBOLA 2/14 15 (14) 583.33
WWWWW
WWWlL
WWWWW
-
-
-
-
-
3
32660 star
Preecha Chalermwut 1/14 15 (14) 500.00
LLLWL
WDLLW
WLWWL
-
-
-
-
-
download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] European Championship
  20:00 ฟินแลนด์ ฟินแลนด์ VS รัสเซีย รัสเซีย  
  23:00 ตุรกี ตุรกี VS เวลส์ เวลส์  
download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

ข่าวฟุตบอล

เอเยนต์เผยเอง “ฮาคามี่” อาจได้ย้ายแต่ “เลาตาโร่” งูไม่อยากปล่อย

เอเยนต์เผยเอง “ฮาคามี่” อาจได้ย้ายแต่ “เลาตาโร่” งูไม่อยากปล่อย

อเลฮานโดร คามาโน่ เอเยนต์ของ อัคราฟ ฮาคิมี่ และ เลาตาโร่ มาร์ติเนซ เปิดเผยว่านักเตะของเขาคนหนึ่งอาจจะย้ายออกจากทีมใ...
download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

หวยออนไลน์

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันอังคารที่ 15 มิถุนายน 2564
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย
17:25 ทาจิกิสถานบุรุนดี เมียนมาร์ 2.5/3 ต่อทาจิกิสถานบุรุนดี $$$$
17:25 ญี่ปุ่น คีร์กีซสถาน 3/3.5 - 10 รองคีร์กีซสถาน $$$
21:00 อินเดีย อัฟกานิสถาน ปป - 10 รองอัฟกานิสถาน $$$
22:00 ฟิลิปปินส์ มัลดีฟส์ 1.5/2 - 10 ต่อฟิลิปปินส์ $$$$
22:59 ออสเตรเลีย จอร์แดน 1 - 10 รองจอร์แดน $$$
23:30 อิหร่าน อิรัก 1 - 10 รองอิรัก $$$
23:30 บาห์เรน จีน-ฮ่องกง 2 ต่อบาห์เรน $$$$
23:45 ไทย มาเลเซีย 0.5 - 5 รองมาเลเซีย $$$
23:45 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ เวียดนาม 1 - 5 รองเวียดนาม $$$
00:00 บังกลาเทศ โอมาน 3/3.5 รองบังกลาเทศ $$$
01:00 จีน ซีเรีย 0.5/1 - 10 ต่อจีน $$$$
01:00 ซาอุดีอาระเบีย อุซเบกิสถาน ปป - 10 รองอุซเบกิสถาน $$$
01:00 ปาเลสไตน์ เยเมน 1 ต่อปาเลสไตน์ $$$$
ไวเคาส์ลีกา
22:00 เฮดไอเอฟเค ฮอนก้าเอสพู เสมอ ต่อฮอนก้าเอสพู $$$
22:30 เอฟซี ฮาก้า ลาห์ติ ปป - 5 รองเอฟซี ฮาก้า $$$
22:30 เคทีพี ค็อตก้า เอซี โอลู ปป - 5 รองเอซี โอลู $$$
ฟุตบอล ยูโร
22:59 ฮังการี โปรตุเกส 1/1.5 - 5 รองฮังการี $$$
02:00 เยอรมนี ฝรั่งเศส เสมอ ต่อฝรั่งเศส $$$$
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
00:00 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ จีเอไอเอส 0.5/1 - 5 ต่อจีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ $$$
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีบี
05:00 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ กัวรานี่ เอสพี ปป - 5 รองกัวรานี่ เอสพี $$$
05:00 เนาติโก (พีอี) วิลา โนวา 0.5/1 - 10 ต่อเนาติโก (พีอี) $$$
07:30 โกยาส ซีอาร์บี แม็คซิโอ ปป รองซีอาร์บี แม็คซิโอ $$$
07:30 คอนฟิแองก้า บราซิล เด เปโลตัส 0.5 - 10 ต่อคอนฟิแองก้า $$$$
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ
07:00 คูราเซา ปานามา ลบสิบ ปานามา $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันอังคารที่ 15 มิถุนายน 2564
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
รัสเซีย ดิวิชั่น 3
12:00 ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ 2-3 คิมกี้(สำรอง)
16:00 โรดิน่ามอสควา 1-5 เอฟเค เลนินกราเดทส์
18:15 ซนามย่า ทรูด้า 4-1 เอฟซี มูรอม
18:30 ไดนาโม บรานัวล์ 1-2 โนสต้า โนโวทรอย
19:00 FK Fakel Voronezh Youth 2-2 เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์
19:00 เอฟเค อูราล-2 0-3 วอลกา อูลยานอฟสค์
19:00 เชลยาบินสค์ 3-1 FK Volna Nizhegorodskaya
19:00 เอฟซี โนโวซีบีสค์ 1-0 เอฟเค โอเรนบูร์ก-2
20:00 ครีลย่า โซเวียตอฟ 2 1-5 คามาซ นาเบเรซ เชลนี่
20:00 เอฟเค ทิวเมน 2-2 ลาด้า เอสโอเค ดิมิตรอฟกราด
20:30 ซเวซดา เปียร์ม 7-0 เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ
21:00 FK Znamya Noginsk 4-2 สโตรกิโน่ มอสโก
21:00 เอฟเค โคลอมนา 2-4 คาชานก้า มอสโก
21:00 อันจิ มาคัชคาล่า 5-1 ดรูซบ้า เมย์คอพ
21:00 เอฟเค ไบโอลอก 5-1 คราสโนดาร์ 3
21:10 เอฟเค มาฮัชกาลา 3-0 มาชูค- เคเอ็มวี
21:30 ยูโรเซ คราสโนดาร์ 7-1 FC Tuapse
21:30 FC Yessentuki 1-2 FK Kuban Kholding
21:40 เอฟเค การูก้า 6-1 FC Krasny Smolensk
22:00 อแวนการ์ด คุร์สค์ 2-0 เอฟเค อาร์ยาซาน
22:00 โซโคล ซาลาตอฟ 1-0 เอฟซี คิมิค โนโวมอสคอฟสค์
22:00 ซาเทิร์นมอสโก 3-3 ซัลยุต
22:00 Metallurg Vidnoye 2-1 คแวนท์ ออบนินส์ค
22:00 ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ 0-1 ดินาโม มอสโก บี
22:00 Dnepr Smolensk 1-3 ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก
22:00 สตาฟโรพอล-2009 2-1 FK Forte Taganrog
22:00 สปาร์ตัก นาลชิค 2-2 เอสเคเอ รอสตอฟ
22:30 เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ 2-1 ลีเจียน ไดนาโม
จีน ลีก ดิวิชั่น 2
14:00 เสฉวนหมินจู๋ 2-1 ฮูวนาน บิลโลวส์
14:00 คุนหมิงเจิ้งเหอ 1-2 ตงกวนกวนเหลียน
14:00 กว่างซี เปาหยุนเอฟซี 3-1 ไนมองโกล ฉ่าวซ่างเฟย เอฟซี
14:30 จีน (ยู20) 0-0 เหอเบ่ย จิงยิง
14:30 เจ้อเจียง ยี่เถิง เอฟซี 0-1 ดีเอ็กซ์ ซีดี เอฟซี
15:00 ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์ 1-0 เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์
Australian cloth
16:00 Slack Creek 0-2 อิปสวิช ซิตี้
Poland Division 2
17:00 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 0-1 เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา
19:30 วิกรี่ ซูวอลกี้ 2-2 KP Calisia Kalisz
Kenya Super League
17:00 ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ 2-1 เวสเทิร์นสติม่า
19:00 เอ็นโซเอียยูไนเต็ด 1-2 วิฮิก้า ยูไนเต็ด
19:05 บานดาริ 1-3 ยูลินซี่ สตาร์นากูรู
19:05 ทัสเคอร์ 0-1 พอสต้า เรนเจอร์
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย
17:25 ทาจิกิสถานบุรุนดี 4-0 เมียนมาร์
17:30 ญี่ปุ่น 5-1 คีร์กีซสถาน
21:00 อินเดีย 1-1 อัฟกานิสถาน
22:00 ฟิลิปปินส์ 1-1 มัลดีฟส์
22:59 ออสเตรเลีย 1-0 จอร์แดน
23:30 อิหร่าน 1-0 อิรัก
23:30 บาห์เรน 4-0 จีน-ฮ่องกง
23:45 ไทย 0-1 มาเลเซีย
23:45 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ 3-2 เวียดนาม
00:10 บังกลาเทศ 0-3 โอมาน
01:00 จีน 3-1 ซีเรีย
01:00 ซาอุดีอาระเบีย 3-0 อุซเบกิสถาน
01:00 ปาเลสไตน์ 3-0 เยเมน
02:00 จีน-ไต้หวัน 1-2 คูเวต
Bangladesh Championship League
18:00 Fakirapool Young Mens Club 1-0 อุทต้า บาริดฮาร่า คลับ
21:00 Fortis FC 4-2 สวาดฮินาต้า เคเอส
กระชับมิตรทีมชาติ
18:00 เกาหลีใต้(ยู 23) 2-1 กาน่า (ยู23)
19:00 เบลารุส (ญ) ยู19 7-1 อาร์เมเนีย (ญ) ยู19
20:00 เยอรมนี(ญ) 0-0 ชิลี (ญ)
21:00 อาร์เมเนีย( (ญ) 0-3 คาซัคสถาน(ญ)
22:59 เนเธอร์แลนด์(ญ) 7-0 นอร์เวย์(ญ)
22:59 สวีเดน (ญ) ยู23 2-0 ฟินแลนด์ (ญ) ยู23
22:59 จิบูตี 1-0 โซมาเลีย
22:59 คอสตาริกา (ญ) 4-1 กัวเตมาลา (ญ)
23:45 สวีเดน(ญ) 0-0 ออสเตรเลีย(ญ)
00:00 ไอซ์แลนด์(ญ) 2-0 ไอร์แลนด์(ญ)
00:30 สเปน(ญ) 3-0 เดนมาร์ก(ญ)
01:15 เวลส์ (ญ) 0-1 สกอตแลนด์(ญ)
02:30 ตูนิเซีย 1-0 มาลี
05:00 อุรุกวัย (ญ) 3-0 เปอร์โตริโก (ญ)
Poland Youth League
18:00 Chemik Bydgoszcz U19 6-0 Vineta Wolin U19
กระชับมิตร (สโมสร)
22:00 Sumperk 3-0 ซิกม่า โอโลมุช บี
22:59 ทีเจ สตาร์เบอร์โน 3-3 เอสซี ซนอย์โม
00:00 แบรัมเอสเค 0-3 โนท็อดเด้น เอฟเค
00:00 เอสซี คาลสดอฟ 2-0 Rottenmann
00:40 SV Burmoos 0-0 บิชช็อฟส์โฮเฟิน
01:45 แชแทม ทาวน์ 3-0 Lordswood
Denmark Youth U17
20:00 นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17) 5-1 มิดทิลแลนด์(ยู 17)
Uganda Premier League
20:00 ยูกันดา โปลิศ เอฟซี 1-1 ไบร์ท สตาร์
20:00 Malaba youth Football 1-6 บียูเอล เอฟซี
Tanzania Ligue 1
20:00 เบียชารา ยูไนเต็ด เอฟซี 1-1 Namungo FC
Algeria Womens League
20:20 JF Khroub(w) 2-3 ASE Alger Centre (w)
20:20 AS Surete Nationale (w) 2-2 AFAK Rezilane (w)
20:55 CF Akbou(w) 0-3 เอฟซี คอนสแตนติน(ญ)
Israel State League
21:00 ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส 0-1 เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี
Cameroon Cup
21:00 โคตอน สปอร์ต 1-0 Tonnerre Yaounde
Cameroon League Women
21:00 ASFF Diamare (w) 1-1 Eding Sport (w)
Estonia U19 League
21:00 JK Nomme United U19 12-0 JK Tallinna Kalev U19
Israel C League
21:30 ทีเซเร่ ซาคห์นิน 2-0 ฮาโปเอล ทูบา-ซานการิเย่
21:30 เอฟซี ออซมา โฮลอน 1-3 Sporting Club Tel Aviv
21:30 เบต้า รามัท กาน 4-1 ฮาโปเอลเคฟาร์ บาร่า
21:30 มัคคาบี้ ไอโรนี่ เคอร์ยัท มาลาคิห์ 3-0 ไอออนนิ โมดิอิน
22:00 Beitar Ashdod 1-2 เบต้า ไอโรนิ มาเอลอดูมิน
22:00 ฮาโปเอลคาฟร์ กาซิมโซอัว 4-2 ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน
22:10 เอสซี เบียร์ ชีบา 1-1 MS Jerusalem
ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
22:00 เอฟเค ริเตเรียไอ 3-0 บันก้า การ์ซได
Sweden Folksam U21 Allsvenskan Norra
22:00 ฟัลเค่นเบิร์ก เอฟเอฟ (ยู 21) 1-1 วาลเบิร์ก (ยู 21)
ไวเคาส์ลีกา
22:00 เฮดไอเอฟเค 1-0 ฮอนก้าเอสพู
22:30 เอฟซี ฮาก้า 1-1 ลาห์ติ
22:30 เคทีพี ค็อตก้า 1-3 เอซี โอลู
Mauritania Division 2
22:20 ASC Etoile Commune Arafat 0-0 FC Alem
00:30 Etoile Nouakchott 3-1 Union Arafat
Finland Kolmonen
22:30 วีพีเอส วาซ่า จูเนียร์ส 3-4 ซันดอม ไอเอฟ
22:59 วีพีวี เปาโล-วีย์คอท 3-1 นอร์วัลล่า
Iran Div 2
22:30 Mohtasham Tabriz 2-2 Shahrdari Bandar Abbas
23:15 Espad Tehran 2-1 Naft Gachsaran
23:15 Foolad Natanz FC 2-2 Elmoadab Tabriz FC
ฟุตบอล ยูโร
22:59 ฮังการี 0-3 โปรตุเกส
02:00 เยอรมนี 0-1 ฝรั่งเศส
ลิทัวเนีย คัพ
22:59 เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส 0-3 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส
23:30 Atletas Kaunas 0-6 ดีซัวกาส เทลเซีย
แอฟริกันเนชันส์ คัพ
22:59 เซียร์ราลีโอน 1-0 เบนิน
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
23:30 ปาเลสติโน่ 0-2 ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่
Poland Regional League
23:30 Zjednoczeni Pudliszki 2-3 Piast Nowy Belecin
00:45 Gieksa Katowice II U19 2-2 GKS Grunwald Ruda Slaska U19
สเวนสกาคุปเปน
23:45 Anderstorps IF 2-3 อูลเลเรดส์
00:00 ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี 1-3 อัสซีริสก้าบีเค
00:00 อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ 2-2 เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ
00:00 ไอเอส ฮาลเมีย 2-3 เอสไคลสมินเน ไอเอฟ
00:30 เอ็นโคปิ้งก์ 1-5 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
00:00 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ 2-0 จีเอไอเอส
Egyptian Premier League
00:00 เอล เอนแทค อัล ฮาร์บี้ 1-2 ทาลา เอล เจช
00:00 พีระมิดส์ เอฟซี 0-3 สโมฮา เอสซี
Sweden Div 3 Mellersta
00:00 ซอลเวสเบิร์ก 1-0 คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ
Austria Landesliga
00:00 เฟริส เวียนนา 1894 3-0 ฟาโวริตเนอร์ เอซี
00:30 SC Mannsworth 2-2 เอเอสวี 13 เวียนนา
พรีเมียร์ลีก ซูดาน
00:00 Hay Al Wadi 2-0 Ahli Marawi
Norwegian Youth Tippeligaen
01:30 Flatas IL U19 4-0 Freidig U19
Argentina Prim B Metropolitana
01:30 คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ 1-2 อัล คิว ซา
01:30 คานัวลาส เอฟซี 0-1 อาร์เคนตีโน เด กีลเมส
01:30 โกมูนิกาซิโอเนส 0-1 เดปอร์ติโวอาเมนีโอ
01:30 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล 1-3 คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส
01:30 ฟลานเดรีย 0-2 ลอส อันเดส
01:30 Talleres Rem de Escalada 1-1 เดเฟนโซเรส ยูนิดอส
01:30 ยูเอไอ อากุยซ่า 1-1 วิลลา ซาน คาร์ลอส
01:40 ซีเอ ซาน มิเกล 3-2 ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์
Iceland U19 League
01:30 Stjarnan KFG Alftanes IIU19 1-0 Keflavik Reynir Vidir II U19
ชิลี คัพ
02:00 โคลชากัว ซีดี 1-6 เดปอร์เตส ซานตาครูซ
02:00 Rodelindo Roman 0-1 คอนอูมโบ ยูนิโด
02:00 โคเบรลัว 2-1 ซีดี โคเปียโป เอสเอ
02:00 เดปอร์เตส วัลดิเวีย 1-3 เปอร์โต มอนต์
02:00 ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส 0-1 ดิปอรเต่ส เตมูโก
02:00 Deportes Limache 1-4 ซีเอสวายดี บราเนกเชีย
02:00 เอซี โคลีนา 1-0 ซานติเอโก มอร์นิ่ง
02:00 General VelAsquez 0-1 แรนเจอร์ส ทัลค่า
02:00 Deportes Recoleta 3-1 ซานหลุยส์ คิวโลต
02:00 อินดิเพนเดนเต้ เตอ โคเกอเนส 1-3 เฟอร์นันเดซ ไวเอิล
05:00 ดี.คอนเซ็ป 1-0 ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน
Iceland Womens Division 1
02:15 HK Kopavogur (w) 1-2 Haffner John (w)
02:15 กรินดาวิค (ญ) 2-3 อัคราเนส(ญ)
02:15 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ) 3-1 Grotta Women
02:15 อัฟตูเลดิ้ง (ญ) 1-1 Augnablik Women
Iceland Division 2
03:00 คาริ อัคราเนส 1-1 ไออาร์ เรกยะวิก
Iceland 4 Deild
03:00 อัลฟ์ทาเนส 4-0 Reynir Hellissandur
Iceland 3 Deild
03:00 ไอเอช อาฟนาร์ฟเจอเดอร์ 2-2 เอ็นเฮอร์จิ
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีบี
05:00 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ 1-1 กัวรานี่ เอสพี
05:00 เนาติโก (พีอี) 2-0 วิลา โนวา
Uruguay Segunda
05:00 ดานูบิโอ เอฟซี 2-1 ซีเอ แอตเทนาส