บ้านผลบอล วิเคราะห์บอลวันนี้ One2Ball

บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

DOOBALL24
ทีเด็ดบอลสเต็ป

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 22-02-2020

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป RB ลีบซิก
ต่อ 0.5 (GER D1 00:30)
ไฟร์บวร์ก
ต่อ 0.5 (GER D1 21:30)
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
รอง 0.5 (ENG PR 22:00)
เรอัล โซเซียดาด
ต่อ 0.5/1 (SPA D1 00:30)
มึนเช่นกลัดบัค
ต่อ 0.5/1 (GER D1 21:30)
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน
ต่อ 0.5 (ENG LCH 22:00)
เลสเตอร์ ซิตี้
สูง 3 ลูก (ENG PR 00:30)
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
ต่อ 0.5 (ENG PR 22:00)
ลีดส์ ยูไนเต็ด
สูง 2.5/3 (ENG LCH 22:00)
เต็ง เรอัล โซเซียดาด
ต่อ 0.5/1 (SPA D1 00:30)
มึนเช่นกลัดบัค
ต่อ 0.5/1 (GER D1 21:30)
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน
ต่อ 0.5 (ENG LCH 22:00)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 22-02-2020

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
รอง 0.5 (ENG LCH 22:00)
ลูตัน ทาวน์
รอง 0.25 (ENG LCH 22:00)
บาร์เซโลน่า
ต่อ 1.5/2 (SPA D1 22:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
63026
วรชิต เป็นต่อ 21 17/2/2 60 wDWLWWWWWW -
2
40710
motinnaphop 21 15/1/5 49.5 WWWwWLWLWL โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
3
70960
ลูกกลมๆมีลมอยู่ข้างใน 21 13/4/4 49.5 WlDDWWWWWW -
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
65193
Suparak Seaueng 3/21 12 (21) 500.00
WWWWL
WWwlL
WWWDw
-
-
-
-
-
2
55833
แบเสม โต๊ะเต้ 3/19 12 (19) 500.00
WWLDL
WWWll
WWWWL
-
-
-
-
-
3
68198
บีบมะนาวข้างแคม 1/6 15 (6) 500.00
WLwWW
wlDWl
DLLWD
-
-
-
-
-
iOS-One2Ball
Android-One2Ball
หวยออนไลน์

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] Bundesliga II
  19:00 ฮัมบูร์ก ฮัมบูร์ก VS St. Pauli St. Pauli  
  19:00 สตุ๊ตการ์ท สตุ๊ตการ์ท VS Jahn Regensburg Jahn Regensburg  
  19:00 Dynamo Dresden Dynamo Dresden VS Bochum Bochum  
  19:00 Holstein Kiel Holstein Kiel VS FC Heidenheim FC Heidenheim  
[วิเคราะห์บอล] LaLiga
  19:00 เซลตา บีโก เซลตา บีโก VS Leganes Leganes  
  22:00 บาร์เซโลน่า บาร์เซโลน่า VS ไอบาร์ ไอบาร์  
  00:30 รีล โซเซียดัด รีล โซเซียดัด VS บาเลนเซีย บาเลนเซีย  
  03:00 เลบานเต เลบานเต VS รีล มาดริด รีล มาดริด  
[วิเคราะห์บอล] League One
  22:00 ซันเดอร์แลนด์ ซันเดอร์แลนด์ VS Bristol Rovers Bristol Rovers  
  22:00 Milton Keynes Dons Milton Keynes Dons VS โบลตัน โบลตัน  
  22:00 Accrington Accrington VS ร็อตเธอร์แฮม ร็อตเธอร์แฮม  
  22:00 Fleetwood Fleetwood VS Portsmouth Portsmouth  
  22:00 AFC Wimbledon AFC Wimbledon VS แบล็คพูล แบล็คพูล  
  22:00 Wycombe Wycombe VS Tranmere Tranmere  
  22:00 Rochdale Rochdale VS Coventry Coventry  
  22:00 Lincoln City Lincoln City VS Gillingham Gillingham  
  22:00 Shrewsbury Shrewsbury VS Doncaster Doncaster  
  22:00 Southend Southend VS Burton Burton  
  22:00 อิปสวิช อิปสวิช VS Oxford Oxford  
[วิเคราะห์บอล] League Two
  22:00 Swindon Swindon VS Grimsby Grimsby  
  22:00 Crawley Crawley VS Stevenage Stevenage  
  22:00 Salford City Salford City VS Colchester Colchester  
  22:00 Carlisle Carlisle VS Morecambe Morecambe  
  22:00 Northampton Northampton VS Exeter Exeter  
  22:00 Newport Newport VS Bradford Bradford  
  22:00 Plymouth Plymouth VS Cambridge U Cambridge U  
  22:00 Cheltenham Cheltenham VS Mansfield Mansfield  
  22:00 Leyton Orient Leyton Orient VS Oldham Oldham  
  22:00 Walsall Walsall VS Port Vale Port Vale  
  22:00 Crewe Crewe VS Macclesfield Macclesfield  
  22:00 Scunthorpe Scunthorpe VS Forest Green Forest Green  
[วิเคราะห์บอล] Superliga
  03:35 San Lorenzo San Lorenzo VS Racing Club Racing Club  
  05:40 Independiente Independiente VS Gimnasia LP Gimnasia LP  
[วิเคราะห์บอล] พรีเมียร์ลีก
  19:30 เชลซี เชลซี VS สเปอร์ส สเปอร์ส  
  22:00 คริสตัล พาเลซ คริสตัล พาเลซ VS นิวคาสเซิล นิวคาสเซิล  
  22:00 Sheffield United Sheffield United VS ไบร์ทตัน ไบร์ทตัน  
  22:00 เบิร์นลีย์ เบิร์นลีย์ VS บอร์นมัธ บอร์นมัธ  
  22:00 เซาแธมป์ตัน เซาแธมป์ตัน VS แอสตัน วิลลา แอสตัน วิลลา  
  00:30 เลสเตอร์ ซิตี เลสเตอร์ ซิตี VS แมนเชสเตอร์ ซิตี แมนเชสเตอร์ ซิตี  
[วิเคราะห์บอล] บุนเดสลีกา
  21:30 เบรเมน เบรเมน VS ดอร์ทมุนด์ ดอร์ทมุนด์  
  21:30 แฮร์ธา เบอร์ลิน แฮร์ธา เบอร์ลิน VS FC Koln FC Koln  
  21:30 ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก VS Fortuna Duesseldorf Fortuna Duesseldorf  
  21:30 กลัดบัค กลัดบัค VS ฮอฟเฟนไฮม์ ฮอฟเฟนไฮม์  
  00:30 ชาลเก้ 04 ชาลเก้ 04 VS RasenBallsport Leipzig RasenBallsport Leipzig  
[วิเคราะห์บอล] กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ
  21:00 Bologna Bologna VS อูดิเนเซ่ อูดิเนเซ่  
  00:00 SPAL 2013 SPAL 2013 VS ยูเวนตุส ยูเวนตุส  
  02:45 ฟิออเรนติน่า ฟิออเรนติน่า VS มิลาน มิลาน  
[วิเคราะห์บอล] ลีกเอิง
  23:30 มาร์กเซย์ มาร์กเซย์ VS น็องต์ส น็องต์ส  
  02:00 Strasbourg Strasbourg VS Amiens Amiens  
  02:00 ลีลล์ ลีลล์ VS ตูลูส ตูลูส  
  02:00 Angers Angers VS มงต์เปลลิเยร์ มงต์เปลลิเยร์  
  02:00 Dijon Dijon VS โมนาโก โมนาโก  
[วิเคราะห์บอล] แชมเปี้ยนชิพ
  19:30 เบรนท์ฟอร์ด เบรนท์ฟอร์ด VS แบล็คเบิร์น แบล็คเบิร์น  
  22:00 Barnsley Barnsley VS โบโร่ โบโร่  
  22:00 ชาร์ลตัน ชาร์ลตัน VS Luton Luton  
  22:00 ลีดส์ ลีดส์ VS เรดดิ้ง เรดดิ้ง  
  22:00 เบอร์มิงแฮม เบอร์มิงแฮม VS เชฟฯเว้นส์เดย์ เชฟฯเว้นส์เดย์  
  22:00 วีแกน วีแกน VS มิลล์วอลล์ มิลล์วอลล์  
  22:00 สโต๊ค ซิตี สโต๊ค ซิตี VS คาร์ดิฟฟ์ คาร์ดิฟฟ์  
  22:00 ฟอเรสต์ ฟอเรสต์ VS ควีนส์ ปาร์ค ควีนส์ ปาร์ค  
  22:00 Preston Preston VS ฮัลล์ ซิตี ฮัลล์ ซิตี  
  22:00 Bristol City Bristol City VS เวสต์ บรอมวิช เวสต์ บรอมวิช  
  22:00 สวอนซี สวอนซี VS ฮัดเดอร์ฟิลด์ ฮัดเดอร์ฟิลด์  
[วิเคราะห์บอล] พรีเมียร์ดัตช์
  00:30 FC Emmen FC Emmen VS วิลเล่ม ทเว วิลเล่ม ทเว  
  01:45 เฟเยนูร์ด เฟเยนูร์ด VS Fortuna Sittard Fortuna Sittard  
  01:45 SC Heerenveen SC Heerenveen VS เดนฮาก เดนฮาก  
  02:45 FC Groningen FC Groningen VS VVV-Venlo VVV-Venlo  
[วิเคราะห์บอล] ตุรกี
  18:00 Kayserispor Kayserispor VS คอนยาสปอร์ คอนยาสปอร์  
  21:00 Goztepe Goztepe VS Gaziantep FK Gaziantep FK  
  00:00 เบซิคตัส เบซิคตัส VS แทรปซอนสปอร์ แทรปซอนสปอร์  
[วิเคราะห์บอล] Liga NOS
  01:00 Tondela Tondela VS ริโอ อาฟ ริโอ อาฟ  
  03:30 Belenenses SAD Belenenses SAD VS Maritimo Maritimo  
[วิเคราะห์บอล] Premiership
  22:00 Hibernian Hibernian VS Livingston Livingston  
  22:00 Hamilton Academical Hamilton Academical VS Motherwell Motherwell  
  22:00 Aberdeen Aberdeen VS Ross County Ross County  
DOOBALL24
iOS-One2Ball
Android-One2Ball

ข่าวฟุตบอล

“มิราเบลลี่” สวนพวกวิจารณ์ตนทำมิลานตกต่ำคือ ‘คนไม่รู้เรื่อง’

“มิราเบลลี่” สวนพวกวิจารณ์ตนทำมิลานตกต่ำคือ ‘คนไม่รู้เรื่อง’

มัสซิมิโม มิราเบลลี่ อดีตผู้อำนวยการกีฬาของ "ปีศาจแดงดำ" เอซี มิลาน ออกมาตอบโต้ว่า พวกเขาที่วิจารณ์เขาเป็นต้นเหตุให...
“เซเตียน” บอกเรื่อง ‘บิ๊กต่างดาว’ โจมตีคนอื่นทางออนไลน์ควรจบแล้ว

“เซเตียน” บอกเรื่อง ‘บิ๊กต่างดาว’ โจมตีคนอื่นทางออนไลน์ควรจบแล้ว

กีเก้ เซเตียน นายใหญ่ของ "ต่างดาว" บาร์เซโลน่า ชี้ชัดข้อกล่าวหาที่ว่า โจเซฟ มาเรีย บาร์โตเมว ประธานสโมสรโจมตีคนที่เ...
iOS-One2Ball
Android-One2Ball
T-LIVE24TH

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

DOOBALL24
หวยออนไลน์

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันเสาร์ที่ 22 กุมภาพันธ์ 2563
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
Portugal Liga de Honora
18:00 ไลซอส สปอร์ติ้ง โควิลฮา 0.5 - 10 รองสปอร์ติ้ง โควิลฮา $$$
22:00 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ คาซ่า เพีย เอซี 1 - 10 รองคาซ่า เพีย เอซี $$$
00:00 ปอร์โต้ บี เอสโตริล ปป - 5 รองเอสโตริล $$$
00:15 จีดี ชาเวซ เฟยเรนเซ่ ปป - 10 รองเฟยเรนเซ่ $$$
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
18:00 เคย์เซริสปอร์ คอนยาสปอร์ เสมอ รองคอนยาสปอร์ $$$
21:00 กัซเทป กาเซียนเท็ป B.B. 0.5/1 - 10 ต่อกัซเทป $$$$
00:00 เบซิคตัส เจเค แทร็บซอนสปอร์ ปป รองแทร็บซอนสปอร์ $$$
ลาลีกา สเปน
19:00 เซลต้า บีโก้ เลกาเนส 0.5 - 10 ต่อเซลต้า บีโก้ $$$
22:00 บาร์เซโลน่า เออิบาร์ 1.5/2 ต่อบาร์เซโลน่า $$$$
00:30 เรอัล โซเซียดาด บาเลนเซีย 0.5/1 ต่อเรอัล โซเซียดาด $$$
03:00 เลบานเต้ เรอัล มาดริด 1/1.5 - 10 รองเลบานเต้ $$$
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
19:00 ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา ซังค์ เพาลี 1 ต่อฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา $$$$
19:00 โฮลสไตน์ คีล ไฮน์เดนเฮลม์ 0.5 - 5 รองไฮน์เดนเฮลม์ $$$
19:00 ดินาโม เดรสเดน เฟาเอฟแอล โบคุ่ม เสมอ ต่อดินาโม เดรสเดน $$$
19:00 สตุ๊ตการ์ต เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก 1.5 - 10 ต่อสตุ๊ตการ์ต $$$$
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
19:30 เชลซี ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ 0.5/1 - 10 ต่อเชลซี $$$$
22:00 เบิร์นลี่ย์ บอร์นมัธ เอเอฟซี ปป - 10 รองบอร์นมัธ เอเอฟซี $$$
22:00 คริสตัล พาเลซ นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด 0.5 - 5 รองนิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด $$$
22:00 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน 0.5 - 10 ต่อเชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด $$$$
22:00 เซาแธมป์ตัน แอสตัน วิลล่า 0.5/1 ต่อเซาแธมป์ตัน $$$
00:30 เลสเตอร์ ซิตี้ แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 0.5/1 - 10 ต่อแมนเชสเตอร์ ซิตี้ $$$
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
19:30 เบรนท์ฟอร์ด แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 0.5/1 ต่อเบรนท์ฟอร์ด $$$$
22:00 บาร์นสลีย์ มิดเดิลสโบรห์ บวกสิบ ต่อบาร์นสลีย์ $$$
22:00 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ ปป รองเชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ $$$
22:00 สวอนซี ซิตี้ ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 0.5 - 5 รองฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ $$$
22:00 บริสตอล ซิตี้ เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน 0.5 ต่อเวสต์ บรอมมิช อัลเบียน $$$
22:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก ลูตัน ทาวน์ ปป - 10 รองลูตัน ทาวน์ $$$
22:00 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส ปป รองควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส $$$
22:00 วีแกน แอธเลติก มิลล์วอลล์ ลบสิบ มิลล์วอลล์ $$$
22:00 สโต๊ค ซิตี้ คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 0.5 - 5 รองคาร์ดิฟฟ์ซิตี้ $$$
22:00 ลีดส์ ยูไนเต็ด เร้ดดิ้ง 1.5 - 10 ต่อลีดส์ ยูไนเต็ด $$$$
22:00 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ ฮัลล์ ซิตี้ 1 - 5 ต่อเพรสตัน นอร์ท เอนด์ $$$
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
19:30 ซีเอส โวลุนทารี เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ บวกสิบ ต่อซีเอส โวลุนทารี $$$
01:00 สเตอัว บูคาเรสต์ ชินเดียทาร์โกวิสเต้ 1.5 - 10 ต่อสเตอัว บูคาเรสต์ $$$
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
21:00 โบโลญญ่า อูดิเนเซ่ ปป รองอูดิเนเซ่ $$$
00:00 สปอล ยูเวนตุส 1/1.5 - 5 รองสปอล $$$
02:45 ฟิออเรนติน่า เอซี มิลาน ลบสิบ ฟิออเรนติน่า $$$
อิตาลี เซเรีย บี
21:00 ชิตตาเดลล่า ยูเว่ สตาเบีย 0.5/1 - 10 ต่อชิตตาเดลล่า $$$$
21:00 ทราปานี่ สเปเซีย ปป - 5 รองทราปานี่ $$$
21:00 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า เบเนเวนโต้ ปป รองเอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า $$$
21:00 อัสโคลี่ เครโมเนเซ่ ปป - 5 รองเครโมเนเซ่ $$$
00:00 ปิซ่า เอซี เวนิช ปป - 10 รองเอซี เวนิช $$$
ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
21:00 ล็องส์ ก็อง 0.5/1 ต่อล็องส์ $$$$
Poland Ekstraklasa
21:00 อาร์ก้า กดิเนีย รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา ลบสิบ รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา $$$
23:30 ลีเกีย วอร์ซอว์ จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก 1/1.5 - 5 รองจาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก $$$
02:00 ปิแอส กลิวิส คราโคเวีย คราคอฟ ปป - 10 รองคราโคเวีย คราคอฟ $$$
บุนเดสลีก้า เยอรมัน
21:30 แวร์เดอร์ เบรเมน โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ 1/1.5 ต่อโบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ $$$
21:30 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน โคโลญจน์ ปป - 5 รองโคโลญจน์ $$$
21:30 ไฟร์บวร์ก ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 0.5 - 10 ต่อไฟร์บวร์ก $$$
21:30 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ 0.5/1 ต่อโบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค $$$$
00:30 ชาลเก้ 04 แอร์เบ ไลป์ซิก 0.5/1 - 5 ต่อแอร์เบ ไลป์ซิก $$$
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
22:00 เอดี อัลคอร์ค่อน ลาส พัลมาส บวกสิบ ต่อเอดี อัลคอร์ค่อน $$$
22:00 อัลเมเรีย ฟูเอนลาบราดา ปป รองฟูเอนลาบราดา $$$
00:15 คิโรน่า พอนเฟร์ราดิน่า 0.5/1 - 5 ต่อคิโรน่า $$$$
00:15 เตเนริเฟ่ เอลเช่ ปป - 10 รองเอลเช่ $$$
02:30 อัลบาเซเต้ นูมานเซีย ปป - 5 รองนูมานเซีย $$$
ออสเตรีย บุนเดสลีกา
22:59 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ สตวร์มกราซ ปป รองเทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ $$$
22:59 แมตเตอร์สเบิร์ก เรนดอร์ฟ อัลทัช ลบสิบ เรนดอร์ฟ อัลทัช $$$
22:59 ดับบริวเอสจี วัตเท่น โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 1 - 5 ต่อโวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี $$$
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
23:30 โอลิมปิก มาร์กเซย น็องต์ 0.5/1 - 5 ต่อโอลิมปิก มาร์กเซย $$$
02:00 อองเช่ร์ มงต์เปลลิเย่ร์ ปป - 5 รองมงต์เปลลิเย่ร์ $$$
02:00 ดิฌง โมนาโก 0.5 - 5 ต่อโมนาโก $$$
02:00 ลีลล์ ตูลูส 1/1.5 รองตูลูส $$$
02:00 สตารส์บูร์ก อาเมียงส์ 0.5/1 - 10 ต่อสตารส์บูร์ก $$$
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
00:00 สตองดาร์ด ลีแอช รอแยล อันท์เวิร์พ ปป รองรอแยล อันท์เวิร์พ $$$
02:00 มูสครอน เปรูเวลซ์ เซอร์เคอร์ บรูซ ลบสิบ เซอร์เคอร์ บรูซ $$$
02:00 ออสเทนเด้ ซูลเต้ วาเรเกม เสมอ รองซูลเต้ วาเรเกม $$$
02:30 เมเชเลน วาสแลนด์ บีเวเรน 1 - 5 รองวาสแลนด์ บีเวเรน $$$
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
00:30 เอ็มเมน วิลเลม 2 ลบสิบ วิลเลม 2 $$$
01:45 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 1.5/2 - 10 ต่อเฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม $$$
01:45 เอสซี ฮีเรนวีน เอดีโอ เดน ฮาก 1 ต่อเอสซี ฮีเรนวีน $$$
02:45 โกรนิงเก้น วีวีวี เวนโล 0.5/1 ต่อโกรนิงเก้น $$$
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
01:00 ซีดี ทอนเดลา ริโอ อาฟ 0.5 - 10 ต่อริโอ อาฟ $$$
03:30 เบเลเนนส์ มาริติโม่ ปป - 5 รองมาริติโม่ $$$
ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
01:00 เอฟซี ซูริค เนอชาแตล ซามักซ์ ปป รองเนอชาแตล ซามักซ์ $$$
01:00 เอฟซี ธูน ลูเซิร์น ลบสิบ ลูเซิร์น $$$
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา
01:00 อา โซ ซานต้า เอสพี สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 0.5/1 ต่อสปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา $$$
02:30 อิทัวโน่ เอสพี ซานโตส 0.5/1- 10 ต่อซานโตส $$$
02:30 โอเอสเต้ เซาเปาโล 1/1.5 - 10 รองโอเอสเต้ $$$
05:00 ปอนเต เปรตา เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี ปป รองเฟอร์โรเวียเรีย เอสพี $$$
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
03:35 ซาน ลอเรนโซ่ ราซิ่ง คลับ ลบสิบ ราซิ่ง คลับ $$$
05:40 อินดิเพนเดนเต้ กิมนาเซีย ลา พลาต้า 0.5 - 10 รองกิมนาเซีย ลา พลาต้า $$$
07:45 แอดเลติโก ทูคูแมน ลานุส 0.5 ต่อลานุส $$$
07:45 นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ 0.5/1 ต่อนีเวลล์ โอลด์ บอยส์ $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันศุกร์ที่ 21 กุมภาพันธ์ 2563
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
India Mumbai elite league
12:50 Atlanta FC 3-1 ซันเดย์ บอยส์
16:50 ONGC FC 1-0 Bank of Baroda
ออสเตรเลีย ลิก เอ
13:15 เวลริงตัน โฟนิค 2-0 เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี
15:30 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ 5-2 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด
กระชับมิตร (สโมสร)
13:55 โอลิมเปีย เอฟซี วอริเออร์(สำรอง) 6-1 เซาท์อีสต์ยูไนเต็ดเอฟซี
14:00 ทารูนา 2-0 บีช ซิตี้
14:00 โคแคน 2-2 โลโคโมทีฟ ทัชเคน
15:00 ดินาโม มินส์ค 0-4 ดินาโม มอสโก
15:00 เดอะ คอง 2-1 Phu Dong FC
15:00 บัลติก้า 0-1 เจ้อเจียง กรีนทาวน์
15:50 เอฟซี โคลเคติ โปติ 1-6 FC Merani Martvili
16:00 ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ 3-2 แอดิเลด ฮิลล์
16:45 Urartu II 2-2 อรารัต เยเรวาน 2
17:00 Libertaid U23 2-0 Sol America U23
17:00 Impuls Dilijan 2-1 เซวาน บอย
17:00 เอฟเค ลิด้า 0-0 Kommunalnik Slonim
17:30 UWA-Nedlands FC 0-1 เฟรแมนเทล ซิตี้
17:55 ลีเจียน ไดนาโม 3-1 สตาฟโรพอล-2009
18:00 เอสเค บรานน์ 1-3 อาเลซุนด์ เอฟเค
18:00 ซีเอสเคเอ มอสโก 3-0 เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา
18:00 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 2-0 Radunia Stezyca
18:00 เอฟเค เลนินกราเดทส์ 1-3 เอฟซี เปสคอฟ 747
19:30 สตีรลิง ไลออนส์ 1-4 Olympic Kingsway SC
20:00 สตอล เมียเลช 2-1 เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า
20:00 พีบี ปาหัง 3-1 กัวลา ลัมเปอร์
20:10 ราดนิคกี้ 1923 0-1 Borac Cacak
21:00 ลีลล์สตรอม 1-4 โบโด กลิมท์
21:00 โนท็อดเด้น เอฟเค 0-2 เอฟเคอเรนดัล
21:00 วีบรอก 2-1 เอฟซี มินาจ
21:00 บัลติก้า 4-3 เอฟเค วิเท็บส์ค
21:00 โทบอล คอสตาเนย์ 0-1 ดินาโม เบรสต์
22:00 โรเซนบอร์ก 4-2 เรนเฮล์ม ไอแอล
22:00 ชาร์ปบอร์ก 08 1-1 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก
22:30 วิสลา พูลาเว่ 10-0 Garbarnia Kurow
22:59 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 1-0 เอฟเค เจิร์ฟ
23:30 นอร์บี้ ไอเอฟ 1-2 เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ
23:30 สลาเวีย โครเมอร์ริซ 4-0 TJ Skastice
00:00 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 1-0 ริกาสฟุทโบลา สโกลา
00:00 Sarasota Metropolis FC เลื่อน เอฟซี ซินซินเนติ
00:00 Sarasota Metropolis FC เลื่อน เอฟซี ซินซินเนติ
00:30 สโลวาน เวลวารี่ 1-0 เอฟเค คราลุฟ ดวูล
00:30 Usv Kainbach-Honigtal 2-3 SV Frohnleiten
01:00 ทีเอสเฟา เรน แอม เลช 1-2 TSV Schwaben Augsburg
01:00 น็อยซีเดิล 6-0 Leopoldsdorf
01:00 เวียเนอร์ วิคตอเรีย 2-2 Stadlau
01:00 วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ 2-0 FV Fortuna Heddesheim
01:30 เวียนเนอร์ เอสซี 3-2 St.Polten Amateure
02:00 เอฟซี ซินซินเนติ 3-3 เคอาร์ เรย์ยาวิค
Australia Victorian Premier League U20
14:30 โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20) 1-1 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20)
14:35 แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20) 1-1 St. Albans Saints U20
Russian FNL cup
15:00 เชอตาโนโว มอสโก 4-0 ทอม ทอมสค์
17:45 สปาร์ตัก ตัมบอฟ 4-1 ครีลย่า โซเวียตอฟ
20:30 ชินนิค ยาโรสลาฟ 3-0 มอร์โด้เวีย ซารานสค์
23:15 ริก้า เอฟซี 2-1 เอสเคเอ คาบารอฟกี้
ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
15:30 เมลเบิร์น ไนท์ 3-3 แดนน็อค ธันเดอร์
15:45 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค 1-1 เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์
16:00 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย 0-2 ฮูม ซิตี้
16:30 แดนดินัง ซิตี้ เอสซี 1-1 เซนต์อัลบันส์เซนต์ส
16:30 โอคไลจ์ แคนนอนส์ 3-2 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด
India League Division 1
15:30 เนโรกา เอฟซี 3-2 โกคูลัม เคราล่า เอฟซี
South Australia Super league
16:00 แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี 3-2 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์
Myanmar National League
16:00 Ispe FC 2-1 มะเกว
QLD Division 1
16:00 บริสแบน วูลฟ์ 1-3 เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์
Israel C League
16:00 เอฟซี ทีเซียเรีย ทัมร่า 2-0 Maccabi Maalot Tarshiha
16:00 มัคคาบี้ อฮิลัคซอล 6-2 Hapoel Bnei Jat United
16:00 ฮาโปเอลคาฟร์ กาซิมโซอัว 3-1 เบต้าเปตะห์ ติกวา
16:00 ชิมชอน เทลลอาวีฟ 0-0 เบต้า รามัท กาน
16:45 เอสซี ชิคุน ฮามิซราห์ 0-2 บีไน ไอลัท
17:45 มัคคาบี้ ไอโรนี สเดอรอท 4-1 ไอออนนิ โมดิอิน
18:00 ฮาโปเอล ฮอด ฮาชารอน 2-0 Hapoel Mahane Yehuda
18:00 มัคคาบี้ อิโรนิ อามิชาฟ พาตาท ติกวา 5-0 เอฟซี ออซมา โฮลอน
18:30 ฮาโปเอลคริยาด โอโน 2-1 เอสซี ไบนจาฟฟาออร์โทด๊อกซิม
18:30 ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน 1-0 ชิมชอน บีเนียทาย์ยิบ
19:00 Maccabi Bnei Nahf 1-2 เอฟซี่ อาห์วา การ์ป มันดา
Myanmar League 2
16:00 MFF 1-0 กะฉิ่นยูไนเต็ดเอฟซี
16:00 Mawyawadi 2-1 Mawyawadi FC
Queensland U20 League
16:00 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด (ยู 20) 3-1 Capalaba Bulldogs U20
Futsal Russia Division De Honor
16:00 Berkut Futsal 2-6 MFK Tyumen Futsal
20:30 TTG-Ugra Yugorsk Futsal 4-3 MFK Sinara Ekaterinburg Futsal
21:30 ไดนาโม ซามาร่า (ฟุตซอล) 2-3 โนวาลิ(ฟุตซอล)
22:59 Ukhta Tyumen Futsal 6-4 MFK CPRF Futsal
India I-League 2nd Division
16:30 ราชาสถาน คลับ 1-3 Garhwal FC
Australia FFA Cup
16:35 เนอร์เล่ย์ เอฟซี 0-2 อิปสวิช ซิตี้
16:35 ไพน์ฮิลส์ 3-0 เมาท์ กราเวท
South Australian Premier League
16:45 เวสต์ทอร์เรนส์ เบอร์คาล่า 7-2 อดิไลเด้วิคตอรี่
Israel State League
16:45 ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา 1-2 ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา
17:45 ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม 3-0 มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา
18:00 มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม 3-1 ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า
18:00 ฮาโปเอล อิกซาล 4-0 Maccabi Kiryat Gat
18:15 ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี 3-0 ฮาโปเอล อซิ กิลโบอา
18:30 ฮาโปเอล อิกซาล 3-0 มัวดอน สปอร์ตทิร่า
18:30 Maccabi Herzliya 1-0 เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด
18:30 ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู 0-1 มัคคาบี้ ยาฟเน่
18:30 มัคคาบี้ ชารายิม 1-1 ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน
18:30 ชิมชอน คาฟร์ กาซิม 0-0 ฮาโปฯมาร์โมเร็ค
18:45 มัคคาบิ ทามร่า 1-0 ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส
18:45 เอฟซี อิโรนิ ออลเยฮูดา 0-3 ฮาโคแอช อมิดาร์ รามัท แกน
18:45 อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี 2-1 อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม
19:00 ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก 0-2 ฮาโปเอล คัวแคบ
19:00 รูบิ ชาปิร่า 0-0 มัคคาบี้ อิโรนิ
19:00 เอสซี ดาเบอรีย์ย่า โอซาม่า 2-0 ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
17:00 โชนัน เบลมาเร่ 2-3 อูราวะ เรด ไดมอนส์
Azerbaijan Division 2
17:00 เคชล่าเอฟเค 2 3-1 เอฟเค โมอิก บากู
17:00 ตูราน โตวูซ 1-0 พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2
17:00 ซัมกายิต เอฟเค 2 1-0 เอฟเคคาปาร์สคันก่า
India Goa Professional League
17:15 Velsao SCC 0-1 กาลังกูต
Australia West Premier Bam Creative Night Series
17:30 เพิร์ธ เอสซี 1-0 ฟลอเรียท อาร์เธนน่า
19:30 ซอเรนโต้ เอฟซี 0-0 Willip
Hungary U19 A League
18:00 แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) 2-1 เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19)
18:00 เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) 0-2 บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19)
อิรัก ลิก
18:30 อัล-นาฟ 1-1 แบกแดด
20:30 Al Talaba 1-1 อัล นาจาฟ
Arab Cup U20
18:45 เซเนกัล (ยู 20) 3-1 ซูดาน (ยู 20)
18:45 ซาอุดีอาระเบีย (ยู20) 2-2 อียิปต์(ยู 20)
21:50 แอลจีเรีย (ยู20) 1-0 ปาเลสไตน์ ยู20
22:00 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ยู 20) 1-2 ลิเบีย ยู20
Syrian League
19:00 Al Sahel Tartous 0-0 อัล โฟทูล
19:00 อัล ทาลิย่า 0-1 ฮัททีน
19:00 Al-Shorta Damascus 1-0 จาเบิลช
19:00 เทชริน เอสซี 2-0 อัล นาวัล
ไทย ดิวิชั่น 1
19:00 ราชนาวีสโมสร 3-2 อุดรธานี
England U23 League Cup
19:00 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23) 0-0 สโต๊ค ซิตี้ (ยู 23)
20:00 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23) 6-2 สคันธอร์ป (ยู 23)
21:00 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23) 1-0 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23)
02:00 ลิเวอร์พูล (ยู 23) 3-0 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์(U23)
02:00 วัตฟอร์ด (ยู 23) 0-1 เอฟเวอร์ตัน (ยู 23)
02:00 ฮัลล์ ซิตี้ (ยู 23) 2-0 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 23)
02:00 บอร์นมัธ (ยู 23) 3-2 เซาแธมป์ตัน (ยู 23)
02:00 มิดเดิลสโบรห์ (ยู 23) 1-1 คริสตัล พาเลซ(ยู 23)
02:00 ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 1-1 วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23)
Argentina Reserve League
19:00 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) 1-0 ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง)
19:00 แบนฟิลด์(สำรอง) 3-0 ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง)
19:00 บานฟิลด์(สำรอง) 0-0 โกดอย ครูซ (สำรอง)
19:00 ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) 2-2 กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง)
19:00 ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) 1-0 ฮูรากัน(สำรอง)
19:00 เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) 2-0 โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง)
19:00 นีเวลล์ส (สำรอง) 1-1 โคลอน (สำรอง)
19:00 ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) 0-1 ราซิ่ง คลับ (สำรอง)
19:00 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) 0-0 เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง)
19:10 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) 0-1 เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง)
19:25 แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) 2-3 ลานุส(สำรอง)
Kosovo Superliga
19:00 Kosova Vushtrri 2-3 เดริต้า จิลาน
กระชับมิตรทีมชาติ
19:00 เดนมาร์ก ยู16 0-3 สเปน ยู16
19:00 อังกฤษ(WU-16) 1-3 USA (w) U16
Ethiopia Premier League
19:10 Hadiya Hossana 1-0 จิมมา อบา จิฟาร์
โอมาน ลีก
19:25 อัล โอรูบา 2-1 ฟานจา เอสซี
20:15 อัลรูสตัก 3-2 ดูฟาร์
20:30 บาห์ลา 0-0 ซาฮัม
22:45 เมอแบต 0-1 อัล นาเซอร์ (โอมาน)
Saudi Arabia Division 2
19:35 Al Jubail 0-1 ฮาเจอร์
19:35 Al Sahel 1-0 Al-Jndal
19:50 Al Anwar SA 1-0 อัล ลิยาช
20:00 Al Kholood 1-1 อัล-ไคซูมาห์
20:00 Al Drae 0-3 อัล โอลูบัช
20:05 Al-Akhdoud 1-0 Al-Washm
20:10 Arar FC 1-2 อัล ซาฟา(ซาอุฯ)
20:20 Al Entesar 1-1 อัล ซาดด์ เอฟซี(ซาอุฯ)
20:30 Al-Suqoor 0-1 Al-Rawdhah
Greece - Football League
20:00 เลวาเดียกอส 3-2 โดซา ดรามัส
Israel Leumit League
20:00 ฮาโปเอล แอชเคลอน 0-0 คาฟร์ กาซิม
20:00 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน 0-0 ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี
20:00 ฮาโปเอล อฟูล่า 3-2 ฮาโปเอล นาซาเรท
20:00 ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา 0-0 ฮาโปเอล เบนายซัคนิน
20:00 เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย 1-2 ฮาโปเอล รามัต กาน
ไทย พรีเมียร์ลีก
20:00 ระยอง เอฟซี 1-2 นครราชสีมา เอฟซี
Ukraine U21 Liga
20:00 เอฟซี มาริอูพอล(ยู 21) 2-0 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21)
England U23 1.Liga
20:00 โคเวนทรีซิตี้(ยู 23) 2-1 บริสตอล ซิตี้ (ยู 23)
Uganda Premier League
20:00 URA Kampala 3-1 Vipers
20:30 มา ลู 0-1 Busoga United
Ukraine League Reserve
20:00 เอฟซี มาริอูพอล(สำรอง) 2-0 ซอร์ย่า(สำรอง)
Saudi Arabia League
20:10 แอ๊บฮา 2-2 อัล-อดาลห์
22:30 อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) 1-2 อัล อิตติฟาค
00:30 อัล อาห์ลี 0-1 อัล ฟาร์ท
UAE ลีก ดิวิชั่น 1
20:25 อัล อราบี 0-2 อัล ฮัมริยา
20:25 มาซาฟี่ 0-1 อัล โอรูบา(เอมิเรตส์)
United Arab Emirates U19
20:25 Al Arabi Umm Al Quwain U19 3-1 Khor Fakkan U19
20:25 อัล เดด (ยู 19) 1-1 Al Bataeh U19
20:25 ดุบบา อัล-ฮูซัน(ยู 19) 0-3 ชาบับ อัล อาลี ดูไบ(ยู 19)
20:30 อัล ไอน์ เอสซีซี (ยู 19) 4-2 อัล จาซิร่า คลับ (ยู 19)
20:30 อัล นาสเซอร์ เอสซี (ยู 19) 0-2 เอมิเรตส์ คลับ(ยู 19)
20:30 อัล-วาส (ยู 19) 2-1 อัล อิตติฮัด คัลบา(ยู 19)
UAE Cup
20:30 บานนี่ ยาส 1-0 อัล อาห์ลี ดูไบ
23:30 อัล ด๊าฟร่า 1-1 อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์)
กาตาร์ ลีก
20:45 อัล คอร์ 1-1 อัล เรย์ยาน
22:55 กาตาร์ เอสซี 0-1 อัล ไซลีย่า
Al Kass International Cup
20:45 กลาสโกว์เรนเจอส์(ยู 17) 2-2 คาชิว่า เรย์โซล (ยู 17)
23:15 Aspire International U17 4-2 Zenit St. Petersburg U17
Kuwait Emir Cup
20:55 อัล ซาลิบิคัท 0-1 Al Gela
00:30 อัล-ทาดามอน(คูเวต) 0-5 อัล-อราบิคลับ (คูเวต)
India Super League
21:00 มุมไบ ซิตี้ 0-1 เซนไนยิน เอฟซี
Croatia 2.HNL
21:00 NK Dubrava Zagreb 2-1 เฮชเอ็นเคซิบาเลีย
00:00 เมดิมัวร์เย่ 1-2 ดราโกโวลแยค
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
22:00 ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า 1-1 ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน
04:30 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า 3-1 เดปอร์เตส อิควิกกัว
อียิปต์ คัพ
22:00 เอล อิสไมลี่ 0-1 พีระมิดส์ เอฟซี
Mexico Youth U20
22:00 แอตลาส (ยู20) 0-1 ปาชูก้า(ยู20)
22:00 พูเอบลา (ยู20) 1-1 เดปอร์ติโบ โตลูก้า(ยู20)
Portugal U23
22:00 ริโอ อาฟ(ยู 23) 3-1 บราก้า(ยู 23)
22:00 ฟามาลิเคา(ยู 23) 1-0 เลชอยส์ (ยู 23)
00:00 เอสโตริล(ยู 23) 0-4 อาเวส (ยู 23)
Bulgaria B PFG
22:30 พีริน บลากอเยฟกราด 1-4 เซ็บเทมฟริ โซเฟีย
Estonia Winter Tournament
22:45 Viimsi MRJK B 1-5 ฟลอร่า ทาลลินน์ 3
00:30 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ ซี 2-3 Maardu FC Starbunker II
02:15 เอฟซี อินโฟเนต 2-0 Ajax Lasnamae
โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
22:59 ราจา เดอ เบนิ เมลลาล 1-2 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก
Turkey 2 Ligi A
22:59 เอสคิเซไฮสปอร์ 0-1 ฮาเตย์สปอร์
22:59 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี 2-0 เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์
Jordan Sh Cup
22:59 อัล วีห์ดัต 2-1 อัล แรมธ่า คลับ
Cyprus 2 Division
22:59 อาริส ลิมาสซอล 0-0 Agia Napa
Mali Cup
22:59 AS Olympique de Missira 1-1 Onze Createurs
01:00 Afrique Football Elite 1-1 Yeelen
Serbian Superliga
23:30 เอฟเค วอซโดวัค 2-3 เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา
00:00 เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า 1-2 มัลโดส ลูการ์นี
Gambia GFA League
23:30 Banjul United 4-0 Fortune FC
23:30 BK Milan 1-1 Brikama United
Poland Ekstraklasa
00:00 เอลเคเอสลอดซ์ 0-0 โปกอน เซซิน
02:30 สลาสค์ วรอคลาวน์ 2-1 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
00:00 ชีวาสสปอร์ 1-0 อลันยาสปอร์
โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
00:00 วาร์เท็กซ์ 0-2 เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ
แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก
00:00 เคเอส กูเกซี 1-2 เอสเค ติรานา
มอลตา พรีเมียร์ลีก
00:00 ไซเรนซ์ เอฟซี 0-0 สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี
01:00 ทักเซน เรนโบว์เอฟซี 0-4 โฟลเรียน่า เอฟซี
02:00 จีซีร่า ยูไนเต็ด 0-1 วัลเล็ตตา เอฟซี
Malta First Division League
00:00 ฟกูรายูไนเต็ด 1-4 แพมเบิร์คแอทลีต้า
02:15 Zejtun Corinthians 0-1 Qrendi
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
00:30 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 0-0 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
00:30 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน 1-1 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
Germany Regionalliga
00:30 ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) 2-3 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ
01:00 ทีเอสจี บาลินเก้น 1-5 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน)
01:00 เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี 1-2 วีเอสจี อัลท์ไลนิค
01:00 แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น 4-4 ลิทช์เท่นเบิร์ค 47
01:30 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 1-1 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้
01:30 เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล 1-0 ไฮเดอร์ เอสวี
01:30 แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) 1-0 เอชเอสซี ฮันโนเวอร์
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
01:30 Strausberg 1-4 เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน
01:30 โอเบิร์นนูแลนด์ 3-0 Blumenthaler SV
01:30 Strausberg 1-4 เทเบ เบอร์ลิน
02:00 Hamburger SV III 1-3 Tus Dassendorf
02:30 ไวเด้นบรูค 2-0 FC Gutersloh
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
01:00 นีซ 2-2 แบรสต์
02:45 เม็ตซ์ 0-2 โอลิมปิก ลียง
เยอรมันลีกา 3
01:00 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 1-0 เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส
CONCACAF Championship U20
01:00 อังควิลา ยู20 0-7 เกรนาดา(ยู 20)
03:00 โดมินิกา ยู20 0-2 สาธารณรัฐโดมินิกัน ยู 20
03:30 หมู่เกาะเคย์แมน ยู20 2-1 เบอร์มิวดา (ยู 20)
05:40 Montserrat U20 1-5 เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์ (ยู 20)
06:30 บาร์เบโดส ยู 20 4-0 เปอร์โตริโก (ยู 20)
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
01:00 โฮโบร 0-2 มิดทิลแลนด์
Finland Suomen Cup
01:00 วีพีเอส วาซ่า 0-2 ยาโร
South Africa League Cup
01:00 แบล็ค ลีโอพาร์ด 2-0 Amavarara FC
Romania - Liga 2 Seria
01:00 ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ 1-1 เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ
Brazil Campeonato Paulista B
01:00 Monte Azul SP 6-0 แอตทิเบีย
05:00 เซอร์เทาซินโญ่ 2-2 อูแด็กซ์ เซา เปาโล
06:00 เตาบาแต 0-2 ยูเวนตุส เอสพี
Spain Youth League
01:00 อัลโบรายา(ยู 19) 3-0 Lorca CFB U19
Austria Erste Division
01:10 คัพเฟ่นเบิร์ก 1-1 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์
01:10 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 1-1 เอสวี รีด
01:10 ออสเตรีย ลัสเตนัว 4-1 เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913
01:10 FC Superfund Pasching 1-2 ลาฟนิทซ์
01:10 เอสเคยู อัมเสตทเทน 1-1 เอฟซี ไลเฟริ่ง
01:10 เอสวี ฮอร์น 2-2 ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน)
German Womans League
01:15 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) 5-1 ทูลไบร์น โพสดาม (ญ)
Iceland League Cup B
01:30 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ 3-2 Vaengir Jupiters
02:00 เควี เวสตูร์แบร์ 3-0 Throttur Vogur
02:00 ไออาร์ เรกยะวิก 4-0 Dalvik Reynir
Brazil Brasiliense DF Division 1
01:30 แคปปิตอลซีเอฟ 0-0 เซียลันเดีย ดีเอฟ
Costa Rica U20 League
01:30 Alajuelense U20 5-0 ซานโตส เด กัวปิเลส(ยู 20)
Spanish Bizkaia-Tercera Division
02:00 เจเรซ 1-2 Ted Contois Feng
03:00 อีเอ็มดี อคุยชาล 1-4 ซีดี มอนติโฆ่
04:00 ยูดี ทามาราเซเต้ 6-1 ยูเนี่ยน วิเอร่า
ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
02:00 เอฟซี แซมบี 2-1 น็องซี่
02:00 โรเดซ อเวรอน 0-1 ลอริยองต์
02:00 แก็งก็อง 1-1 โซโชซ์
02:00 เกรอน็อบล์ 0-1 ชาโตรูซ์
02:00 อฌักซิโอ้ 2-0 เลอ ม็องส์
02:00 แกลร์กมงต์ ฟุต 0-1 ปารีส เอฟซี
02:00 เลอ อาฟร์ 1-2 โอร์แลงส์ ยูเอส
02:00 ชามัวร์ นิออร์ท 1-0 วาล็องเซียนส์
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
02:00 อาร์เคซี วาลไวก์ 0-1 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
ฝรั่งเศส ลีก3
02:00 อเวเนีย สปอร์ทิฟ เบซิเอร์ 1-2 เกรไตล์
02:00 บูโลญจน์ 1-0 เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่
02:00 บรูค พีรอนนาส 0-0 ปัว เอฟซี
02:00 โชเลท เอสโอ 0-0 บาสเตีย ซีเอ
02:00 อฌักซิโอ้ GFCO 0-2 ยูเอสแอล ดันเคอร์
02:00 ลียง ดูเชรี่ 1-4 อาวรองเช่
02:00 เกววีลย์ อูแอส 0-1 อูแอส กงการ์กโน่
02:00 ตูลน 3-0 วิลเลฟรองเช
ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
02:00 เอ็นเอซี เบรด้า 1-0 อัลเมเร่ ซิตี้
02:00 เอสซี คัมบูร์ 2-0 โรด้า เจซี
02:00 ดอร์เดรชท์ 1-2 เดอ กราฟสคัป
02:00 เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี 6-4 เดน บอสช์
02:00 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 2-1 เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
02:00 เฮลมอนด์ สปอร์ต 0-2 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน)
02:00 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) 1-1 เอฟซี ออสส์
02:00 เอสซี เทลสตาร์ 2-1 เอ็มวีวี มาสทริสช์
Switzerland Challenge League
02:00 วินเตอร์ทูร์ 0-4 ลัวซานนี สปอร์ท
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา
02:00 โบต้าโฟโก้ เอสพี 2-1 อินเตอร์ เด ลีเมย์รา
05:15 เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ 1-1 มิราสโซล
ไอซ์แลนด์ลีกคัพ
02:00 ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง 1-3 เบรย์ดาบลิค
Belgium Women's Premier League
02:00 อันเดอร์เลชท์ (ญ) 1-0 คลับบรูซ(ญ)
02:00 สตองดาร์ ลีแอช (ญ) 3-1 KAA Gent Ladies
02:30 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ) 1-3 ราซิ่ง เกงค์(ญ)
Scottish Championship
02:05 ดันดี ยูไนเต็ด 2-1 อินเวอร์เนสส์
บุนเดสลีก้า เยอรมัน
02:30 บาเยิร์น มิวนิค 3-2 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
02:30 คอร์ไทรจ์ 0-1 ราซิ่ง เกงค์
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
02:30 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน 3-5 แซงต์ กิลลุส
Wales FAW Championship
02:30 Cambrian & Clydach 3-0 คุมบราน เซลติก
02:30 อาแฟน ลิโด้ 2-1 ทาฟฟ์ เวลล์
02:30 ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ 2-0 อัมมันฟอร์ด
02:30 แอลลาเนลี 0-2 มหาวิทยาลัยสวอนซี
02:30 ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก 4-1 เอสทีเอ็ม สปอร์ต
Gibraltar Premier Division
02:30 เอฟซี ลินคอล์น 7-1 ไลอ้อนยิบรอลตาร์
Scotland Womens Premier League
02:35 กลาสโกว์ เซลติก (ญ) 2-1 กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ)
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
02:45 เบรสชา 1-2 นาโปลี
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
02:45 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 1-1 ฟูแล่ม
พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์
02:45 เซนต์ เมียร์เรน เลื่อน ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี
02:45 เซนต์ เมียร์เรน เลื่อน ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี
England Northern Premier League
02:45 แอชตัน ยูไนเต็ด เลื่อน ไฮด์ เอฟซี
02:45 แอชตัน ยูไนเต็ด เลื่อน ไฮด์ เอฟซี
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก
02:45 วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-2 โบฮีเมี่ยนส์
02:45 เชลบอร์น 1-2 ดันดาล์ค
02:45 เดอร์รี่ ซิตี้ 1-1 ฟินน์ ฮาร์ปส์
02:45 สลิโก โรเวอร์ส 0-2 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก
03:00 แชมร็อค โรเวอร์ส 6-0 คอร์ก ซิตี้
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1
02:45 เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) 1-1 ยูซี ดับลิน
02:45 คาร์บินทารี เอฟซี 4-2 เบรย์ วันเดอเรอร์ส
02:45 ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ เลื่อน แอธโลน ทาวน์
02:45 ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ เลื่อน แอธโลน ทาวน์
พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
02:45 ลินฟีลด์ เอฟซี 4-0 ครูซาเดอร์
พรีเมียร์ลีก เวลส์
02:45 อเบอรี่สวิธทาวน์ 0-1 เพนนี่บอนท์เอฟซี
03:00 คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี 1-0 เดอะ นิว เซนต์ส
Ireland Leinster Senior League
02:45 คาร์ริกาไลน์ยูไนเต็ด 2-1 สโคฟ วันเดอเรอร์
02:45 St John Bosco 3-1 Templeogue United FC
02:45 มาลาไฮด์ ยูไนเต็ด 2-0 เมย์นูท ยูนิเวอร์ซิตี ทาว์นเอฟซี
03:00 เซนต์ แพทริค ไซ 1-2 Swords Celtic FC
ลาลีกา สเปน
03:00 เรอัล เบติส 3-3 มายอร์ก้า
อิตาลี เซเรีย บี
03:00 โคเซนซ่า 1914 0-2 โฟรซิโนเน่
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
03:00 สปอร์ติ้ง กิฆอน 1-0 คาดิส
Portugal Liga de Honora
03:00 วิล่าแฟรเนียนเซ 0-3 เอสซี เฟยเรนเซ่
Futsal Spain Division De Honor
03:00 เพนิสโคลา(ฟุตซอล) 2-4 บูเรลา(ฟุตซอล)
Argentina group C Tebolidun League Manchester
03:00 สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด 1-0 เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
03:00 Argentino de Rosario 0-0 Si Bodi Pere Lachaise
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
03:30 อาเวส 0-2 วิตอเรีย กิมาไรส์
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
04:00 12 de Octubre 0-2 นาซิอองนาล อซุนซิยง
06:15 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง 2-1 โซล เดอ อเมริกา
Copa Libertadores U20
04:00 สปอร์ติ้ง คริสตัล(ยู 20) 2-1 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ (ยู 20)
06:15 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) 0-1 Academia Puerto Cabello U20
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
05:00 บานฟิลด์ 0-1 อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า
07:10 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส 1-1 ปาโตรนาโต ปารานา
Bolivia Liga de Futbol Prof
05:00 โบลิวาร์ 5-4 เดอะ สตรองเกสต์
06:00 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 2-2 คลับ กัวบิร่า
Mexico Liga MX Femenil
05:00 คลับ เนกาซ่า (ญ) 0-2 ตีฮัวนา (ญ)
Brazil Campeonato Paulista C
05:00 เกรมิโอโอซาสโก้ 2-0 เปาลิสต้า
06:00 Batatais 0-2 ลิเนนเซ่(บราซิล)
Brazil Pernambucano League
05:15 เนาติโก (พีอี) 0-1 เซ็นทรัลเอสซี
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
06:00 อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล 1-0 ยูทีซี กาฮามาร์ก้า
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
06:00 เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า 0-2 ซาโมร่า บารินาส
Brazil Paranaense League
06:00 กอริติบ้า พีอาร์ 2-0 เซียนอร์เต้ พีอาร์
Jamaica Premier League
06:00 Boice City เลื่อน บราวน์ ทาวน์
Colombia Copa Mustang A
06:05 เดปอร์ติโบ ปาสโต้ 1-0 เอ็นบิกาโด เอฟซี
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
06:05 แอดเตริโค ราแฟล่า 1-3 เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่
07:30 กิมนาเซีย จูจุย 1-1 ซีเอ บราวน์อโดรกู
Peru Reserves League
06:15 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล (สำรอง) 0-0 FC Carlos Stein Reserves
Brazil Campeonato Goiano Division
06:30 เกรมิโอ อนาโปลิส 1-0 วิลา โนวา
Ecuador Copa Pilsener A
07:15 ปอร์โต วิ โฮ 2-4 เดปอร์ติโว คูเอนก้า
Argentine Torneo A
07:15 สปอร์ติโว เบลกราโน่ 2-2 โบค่า ยูนิดอส
Guatemala Liga Nacional
08:00 ซิเคียนาเล่เอฟซี เลื่อน คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส
FFSA SLR
09:15 ไวท์ ซิตี้ วู้ดวิว (สำรอง) 3-1 แอดิเลดฮิลส์(สำรอง)
09:20 เวสเทริน สไตร์เกอร์(สำรอง) 3-3 อดิไลเด้ (สำรอง)