บ้านผลบอล วิเคราะห์บอล One2Ball

บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

บอลวันนี้ เมื่อคืน ราคาบอล ทรรศนะ

ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 06-12-2021

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป เอฟเวอร์ตัน
ต่ำ 2/2.5 (ENG PR 03:00)
เอ็กเซลซิเออร์
ต่อ 0.5 (HOL D2 02:00)
กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป
รอง 0.25 (TUR D1 00:00)
เลกาเนส
รอง 0.25 (SPA D2 03:00)
ตูลูส
ต่อ 0.5/1 (FRA D2 02:45)
คอนยาสปอร์
ต่อ 0.5/1 (TUR D1 00:00)
เกตาเฟ่
รอง 0.25 (SPA D1 03:00)
กาญารี่
รอง 0.25 (ITA D1 02:45)
เตเนริเฟ่
ลบสิบ (SPA D2 00:15)
เต็ง เลกาเนส
รอง 0.25 (SPA D2 03:00)
ตูลูส
ต่อ 0.5/1 (FRA D2 02:45)
คอนยาสปอร์
ต่อ 0.5/1 (TUR D1 00:00)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 06-12-2021

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง เรอัล ซาราโกซ่า
ต่อ เสมอ (SPA D2 22:00)
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน)
รอง 0.5 (HOL D2 02:00)
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่
รอง 1 ลูก (BRA D1 06:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
71324
หุ่นยนต์เหล็กไฟ 5 5/0/0 20 WWWWW เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี
2
41399
Thanapon AutoAoii Homraruen 5 5/0/0 20 WWWWW เตเนริเฟ่
3
71843
เฟรสชี่' น้ะ 5 5/0/0 17 wwWWW คอนยาสปอร์
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
65195
ไทยเจริญ เฟอร์นิเจอร์ 2/5 15 (5) 666.67
WWWWW
LWWLL
LWWWL
เอฟซี คาร์ทาเกน่า
กาตาร์
คุยอาบา
เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน)
2
43688
จักรพันธ์ บุญยัง 1/5 15 (5) 500.00
WLWWL
WWWWW
WWLLW
เกตาเฟ่
ชามัวร์ นิออร์ท
เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน)
อูดิเนเซ่
เออิบาร์
3
23766
เส รี ชน 1/5 15 (5) 500.00
LLWLL
WWWlL
WWLWL
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี
เฟรดริกซ์สตรัด
คิโรน่า
แอธเลติก บิลเบา
download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] LaLiga
  03:00  เคตาเฟ่ เคตาเฟ่ VS แอธเลติก บิลเบา  แอธเลติก บิลเบา  
[วิเคราะห์บอล] Liga Profesional
  05:15  Aldosivi Aldosivi VS Argentinos Juniors  Argentinos Juniors  
  07:30  Newell's Old Boys Newell's Old Boys VS Banfield  Banfield  
[วิเคราะห์บอล] พรีเมียร์ลีก
  03:00  เอฟเวอร์ตัน เอฟเวอร์ตัน VS อาร์เซนอล  อาร์เซนอล  
[วิเคราะห์บอล] กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ
  00:30  เอ็มโปลี เอ็มโปลี VS อูดิเนเซ่  อูดิเนเซ่  
  02:45  กายารี่ กายารี่ VS โตริโน  โตริโน  
[วิเคราะห์บอล] บราซิล ซีรี่ส์ เอ
  05:00  Athletico Paranaense Athletico Paranaense VS พัลไมรัส  พัลไมรัส  
  05:00  เซาเปาโล เซาเปาโล VS Juventude  Juventude  
  06:00  Cuiaba Cuiaba VS Fortaleza  Fortaleza  
  06:00  อินเตอร์นาซิอองนาล อินเตอร์นาซิอองนาล VS Atletico GO  Atletico GO  
  06:00  ฟลามิงโก้ ฟลามิงโก้ VS ซานโต๊ส  ซานโต๊ส  
  07:00  ชาเปโคเอนเซ่ ชาเปโคเอนเซ่ VS Sport Recife  Sport Recife  
download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

ข่าวฟุตบอล

download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

หวยออนไลน์

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันจันทร์ที่ 6 ธันวาคม 2564
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
อาเซียนฟุตบอลแชมเปียนชิพ
16:30 กัมพูชา มาเลเซีย 1.5 รองกัมพูชา $$$
19:30 ลาว เวียดนาม 2.5/3 ต่อเวียดนาม $$$$
เซกุนด้า ดิวิชั่น
22:00 เรอัล ซาราโกซ่า เออิบาร์ บวกสิบ ต่อเรอัล ซาราโกซ่า $$$
00:15 เอฟซี คาร์ทาเกน่า เตเนริเฟ่ เสมอ ต่อเตเนริเฟ่ $$$
03:00 คิโรน่า เลกาเนส ปป - 10 รองเลกาเนส $$$
Arab Nations Cup
22:00 ตูนิเซีย สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ 1 - 5 รองสหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ $$$
22:00 ซีเรีย มอริเตเนีย 1/1.5 รองมอริเตเนีย $$$
02:00 โอมาน บาห์เรน เสมอ ต่อโอมาน $$$
02:00 กาตาร์ อิรัก ปป ต่อกาตาร์ $$$
โรมาเนีย ลีกา1
22:30 เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ กาซ เมตาน เมดิอัส 0.5 - 5 รองกาซ เมตาน เมดิอัส $$$
01:30 โบโตซานี่ ซีเอส คราอิโอว่า 0.5 - 5 รองโบโตซานี่ $$$
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
00:00 เฟรดริกซ์สตรัด เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 0.5 ต่อเฟรดริกซ์สตรัด $$$$
โปแลนด์เอ็คสตรัคลาซ่า
00:00 วอร์ต้า พอซแนน วิสล่า คราคอฟ เสมอ รองวิสล่า คราคอฟ $$$
ซือเปร์ลีก
00:00 คอนยาสปอร์ เยนิ มาลัตยาสปอร์ 0.5/1 - 10 ต่อคอนยาสปอร์ $$$$
00:00 กัซเทป กาเซียนเท็ป B.B. ปป - 10 รองกาเซียนเท็ป B.B. $$$
เซเรียอา
00:30 เอ็มโปลี อูดิเนเซ่ บวกสิบ ต่อเอ็มโปลี $$$$
02:45 กาญารี่ โตริโน่ ปป - 10 รองกาญารี่ $$$
ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
02:00 เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) เอดีโอ เดน ฮาก 0.5/1 ต่อเอดีโอ เดน ฮาก $$$$
02:00 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) เอ็มเมน ลบสิบ เอ็มเมน $$$
02:00 อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี 0.5 ต่อเอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี $$$$
02:00 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) เดอ กราฟสคัป 0.5/1 - 10 ต่อเดอ กราฟสคัป $$$
ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
02:45 ชามัวร์ นิออร์ท ตูลูส 0.5/1 ต่อตูลูส $$$
พรีเมียร์ลีก
03:00 เอฟเวอร์ตัน อาร์เซน่อล 0.5 - 5 ต่ออาร์เซน่อล $$$
ลาลิกา
03:00 เกตาเฟ่ แอธเลติก บิลเบา ปป - 10 รองเกตาเฟ่ $$$
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา
05:00 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ พัลไมรัส 1 - 10 ต่อแอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ $$$
05:00 เซาเปาโล ยูเวนตูเด้ 0.5/1 ต่อเซาเปาโล $$$
06:00 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 1 - 10 รองแอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ $$$
06:00 คุยอาบา ฟอร์ตาเลซ่า ปป - 5 รองฟอร์ตาเลซ่า $$$
06:00 ฟลาเมงโก ซานโตส 1 - 5 รองซานโตส $$$
07:00 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี เสมอ รองสปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี $$$
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
05:15 อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส 0.5 ต่ออาร์เจนติโนส จูเนียร์ส $$$$
07:30 นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ บานฟิลด์ เสมอ รองนีเวลล์ โอลด์ บอยส์ $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันอาทิตย์ที่ 5 ธันวาคม 2564
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
เจลีก ดิวิชัน 3
12:00 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 2-0 เอฟซี กิฟู
12:00 ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี 1-1 คามาทามาเร่ ซานูกิ
12:00 อซูส คราโร นูมาซู 1-1 กรุลล่า โมริโอกะ
12:00 เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ 0-0 มาบาริ เอฟซี
12:00 ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี 0-3 โยโกฮามา เอสซีซี
12:00 คาเตอเลอร์ โตยามา 1-1 คาโกชิม่า ยูไนเต็ด
12:00 ไกนาเร โตโตริ 3-0 วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี
เอ-ลีก
12:05 FC Macarthur 1-0 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส
14:45 เมลเบิร์น วิคตอรี่ 0-3 เพิร์ท กลอรี่
Australia W-League
12:05 เมลเบิร์น วิคตอรี่(ญ) 5-1 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด (ญ)
Hong Kong 3rd Division
12:30 Heng Wah FC 2-1 ซันไห่
12:30 Kowloon Cricket Club 5-2 ฮ่องกง เปกาซัส เอฟซี
12:30 New fair Kuitan 3-3 Gospel Friends FC
12:30 Tsun Tat Kwok Keung 0-5 Tsuen Wan
14:30 KCDRSC 1-1 Ornament FC
14:30 Lung Moon FC 1-0 Fukien AC
17:30 WSE 3-0 Islands
Hong Kong First Division League
12:30 ซิติเซ่น 3-0 วอง ไท ซิน
14:30 อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ 0-2 เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น
14:30 แฮปปี้ วัลเล่ย์ 1-5 ชาทิน
14:30 นอร์ท ดิสทริค เอฟซี 0-0 ซัมซุยโป
14:30 วิงยี เอฟที 1-2 เซาธ์ ไชน่า เอเอ
14:50 โวฟูไทโป 2-0 Kai Jing
HongKong 2 Division League
12:30 Chelsea FC Soccer School (HK) 0-1 Kwong Wah AA
16:30 Kwai Tsing District FA 0-0 เซา โฮเซ เอพี
17:45 ลักกี้ ไมล์ เอฟซี 1-0 ตวนมุน เอสเอ
Indonesia Liga 3
12:45 Persitara Jakarta Utara 4-1 ABC Wirayudha
13:00 ซุมเบอร์ซารี เอฟซี 4-1 Persekam Metro
14:00 East Bali FC 0-4 เปอร์เซเดน เดนปาซาร์
14:00 ทอร์นาโด เอฟซี 0-0 Pekanbaru United
14:10 Batulicin Putra 69 Tanbu 1-1 Persemar Martapura
14:15 Panzer Pegadaian 1-1 Bina Taruna KCM FC
15:25 Bina Taruna 1-1 Villa 2000 B
16:00 เปอร์ซิดาฟอน 0-0 Persepon Ponorogo
16:15 PSBS Bangkinang 1-0 Pendalian FC
เค-ลีก
13:00 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 2-0 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี
13:00 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 2-0 แดกู เอฟซี
13:00 ซูวอน ซิตี้ 2-0 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์
จีน ลีก ดิวิชั่น 1
14:00 อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ 2-1 เจ้อเจียง กรีนทาวน์
18:35 เฉิงตู ซินเฉิง 5-0 กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1
14:00 ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี 1-6 คิตฉี
16:30 ลีแมน 4-0 จีน-ฮ่องกง(ยู23)
Chinese Taipei Intercity League
14:00 NTUPES 0-9 ไถหนันซิตี้
14:00 มหาวิทยาลัยฟูเจน 1-0 Taicheng Lions
15:00 Taichung Futuro 1-2 ไต้หวันเพาเวอร์คัมปานี
16:00 Taiwan CPC 2-3 Tatung FC
Turkey A2 League U19
15:30 เคย์เซริสปอร์ (ยู 19) 1-3 อันตาลยาสปอร์ (ยู 19)
16:00 กิเรซุนสปอร์ (ยู 19) 2-5 ฟาติห์ คารากุมรุค(ยู19)
16:00 อัลตินอร์ดู (ยู 19) 2-1 ซัมซุงสปอร์ ยู19
16:00 เดนิซลิสปอร์(ยู19) 0-1 เบอร์ซาสปอร์ (ยู19)
16:00 Manisa Belediyespor U19 1-3 โคคแคลิสปอร์ (ยู19)
Thai Division 2 League
15:30 บางกอก เอฟซี 0-0 จามจุรี ยูไนเต็ด เอฟซี
15:30 มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ 3-0 Inter Bangkok
15:30 สมุทรปราการเอฟซี 1-2 Nonthaburi United
Romania Liga 1 Women
16:00 Piros Security (w) 0-2 CSM Alexandria (w)
16:00 ASU Politehnica Timisoara (W) 5-0 Banat Girls (w)
16:00 แฟร์เพลย์ บูเคอเรสตี้ (ญ) 5-0 เอฟซีเอ็ม ทาลกู มูเลส(ญ)
16:00 อินเดเพนเดนต้า บาเอีย แมร์ (ญ) 8-0 ซีเอสเอส ตีร์โกวิชเต(ญ)
อาเซียนฟุตบอลแชมเปียนชิพ
16:30 ติมอร์-เลสเต 0-2 ไทย
19:55 สิงคโปร์ 3-0 เมียนมาร์
India Santosh Trophy
16:30 เดลี เอฟซี 0-1 Punjab FC
Italian Youth League
16:45 เลชเช่(ยู20) 0-0 ฟิออเรนติน่า(เยาวชน)
17:00 โตริโน่(เยาวชน) 0-0 กาญารี่(เยาวชน)
19:00 เอ็มโปลี(เยาวชน) 1-1 อตาลันต้า (เยาวชน)
20:30 เอเอส โรม่า(เยาวชน) 2-0 ซามพ์โดเรีย(เยาวชน)
22:59 ซัสเซาโล่(เยาวชน) 1-0 โบโลญญ่า(เยาวชน)
Serbia U19 League
16:50 วอจ์โวดิน่า(ยู 19) 2-1 เอฟเค โบรดาแรค (ยู19)
Spanish Segunda Division B
17:00 โครูโช่ เอฟซี 1-0 Arenteiro
17:30 โอซาซูน่า บี 3-3 เอสดี เกอร์นิกา
17:45 ยูซี เซียราส 1-0 ซีเอฟ ซาลามันติโน่
18:00 เรอัล เอวิเลส 0-1 มอสโตเรส
18:00 เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว 2-1 Bergantinos CF
18:00 Andratks 1-0 ซีเอฟ บาดาโลน่า
18:00 ซีอี ยูโรปา 0-1 เอสดี ฟอร์เมนเตรา
18:00 ซีดี เอโบร 0-0 SD Huesca II
18:00 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี 0-3 เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า
18:00 Ibiza Islas Pitiusas 0-1 เออี พรัท
18:00 ซีดี เอล อีจิโด 2-2 CD Marchamalo
18:00 ยูดี เลบานเต้ บี 1-1 กรานาดา ซีเอฟ บี
18:00 เรอัล มูร์เซีย 0-0 ยูดี เมลิลล่า
18:00 UD Socuellamos 2-2 มัล เมนอร์
18:00 คาดิส 2 3-2 ยูดี ทามาราเซเต้
18:00 เอดี เซวตา 1-0 อันเทคัวร่า ซีเอฟ
18:00 เบเลซ ซีเอฟ 3-0 ซีดี เมนซาเจโร่
18:00 เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี 1-0 ยูดี ซาน เฟอร์นันโด
19:00 ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ 2-2 คอร์โดบ้า
19:00 พานาเดอเรีย พูลิโด้ 0-1 ซีดี ซาน โรเก้
21:30 ซีดี คายอน 0-0 ซีดี อิซาร่า
21:45 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 0-0 UD Mutilve
22:00 บูร์โกส เปอเมซาส 1-1 เอดี ซานฮวน
22:00 เปน่า สปอร์ต 2-1 ซีดี โตรเปโซน
22:15 UD Llanera 3-2 ซีดีคริสโต แอตเลติโก้
22:30 ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล 0-2 เลกาเนส บี
22:30 เตรูเอล 0-1 เบรีย
22:59 Arosa Sociedad Cultural 0-1 กอมโปสเตลา
22:59 จี.เซโกเบียน่า 4-1 มาริโน่ ลูอันโก้
22:59 Rio Sports 0-0 เรอัล โซเซียดัด ซี
22:59 Cerdanyola del Valles 2-0 แตร์ราสซ่า
22:59 เยย์ดา 2-1 เอสดี อีเจีย
22:59 เอสดี ทาราซอนนา 0-1 นูมานเซีย
22:59 ยูดี ออร์ซิร่า 2-1 CS Puertollano
22:59 เอลเดนเซ่ 0-1 แอทเลติโก้ มานชา เรอัล
22:59 เอร์กูเลส 2-1 อคูลัส ซีเอฟ
22:59 ซีเอฟ ลา นูเซีย 2-0 โตเลโด
22:59 Atletico Pulpileno 1-1 ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้
22:59 ซีดี โคเรีย 1-0 ดอน เบนิโต้
22:59 เมริดา เอดี 0-1 คาเซเรโน่
23:30 เซสต้าโอ 2-1 ยูดี โลโกรนเยส บี
Turkiye Lig3
17:00 อาเหม็ดสปอร์ 1-0 ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู
17:00 อันคารา เดไมสปอร์ 0-0 นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์
17:00 เอสคิเซไฮสปอร์ 1-1 กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์
17:00 Bursa Niluferspor AS 1-0 ยูทัส ยูแซกสปอร์
17:00 พาซาสปอร์ 2-0 Ispartaspor
17:00 ซองกุลดัค 2-1 อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์
17:00 เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ 2-1 อดิยามานสปอร์
17:00 โบดรุมสปอร์ 1-1 Hekimoglu Trabzon
17:00 โครัม เอฟเค 0-1 อินโกลสปอร์
17:00 อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ 2-2 โซมาสปอร์
17:00 คาห์รามานมาราสส์สปอร์ 4-0 Yeni Diyarbakirspor
17:00 ซาริเยอร์ 2-0 นีเด อนาโดลู เอฟเค
17:00 เซริก เบเลดิเยสปอร์ 3-0 เออร์กินิ วิไลมิซิ
17:00 ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ 3-4 อัฟเจต อัฟยอนสปอร์
17:00 เบเลดิเย แวนสปอร์ 2-2 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี
Turkey 3. Ligi B
17:00 Utkoi 2-0 อลาซิกสปอร์
17:00 บัทมาน เปโทรลสปอร์ 1-1 Erbaaspor S
17:00 Bergama Belediyespor 6-1 ซานคักเทเป เอฟเค
17:00 Artvin Hopaspor 0-0 Kelkit Belediye Hurriyet
17:00 Karaman Belediyespor 1-0 Osmaniyespor
17:00 Kutahyaspor 2-0 Hendek Spor
17:00 Aksarayspor 3-2 Siirt Il Ozle Idaresi Spor
17:00 Carsambaspor 2-2 ยอมราสปอร์
17:00 Darica Genclerbirligi 1-0 Elazig Belediyespor
17:00 ดัคซีสปอร์ 1-0 Yeni Orduspor
17:00 ฮาเซทเทเป้ เอสเค 2-0 Kestel
17:00 Kusadasispor 1-1 76 Igdir Belediye spor
17:00 มาลัทย่า เยซิลเยิร์ท เบเลดิเยสปอร์ 0-1 Yeni Altindag BS
17:00 Agri 1970 Spor 0-0 Dai Lin Jissbon
17:00 Ceyhanspor 0-2 ออฟสปอร์
17:00 กูมัสฮาเนสสปอร์ 4-0 คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์
17:00 Karaman Belediyesi Spor 1-1 Celspor
17:00 เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ 2-0 Mardin BB
Spanish Bizkaia-Tercera Division
17:30 ยูดี ซามาโน 5-1 CD Colindres
01:00 แอตเลติโก้ มาลากูโน 0-1 ซีดี เอล ปาโล
Hungary NB III
17:00 ดิออสกียอร์ วีทีเค 2 3-5 DEAC
17:00 กีร์มอต เอฟซี 2 3-0 Andrashida SC
17:30 ปุชกาช อคาเดเมีย 2 2-1 MOL Fehervar FC II
19:00 Kelen SC 0-0 Balatonfuredi FC
19:00 Rakosmenti KSK 1-4 เอฟซี ดาบาส
19:00 เซคซาร์ด ยูเอฟซี 2-5 ดูเนเจวารอส พีเอเอสอี
Romania U19 League
17:00 สเตอัว บูคาเรสต์ (ยู 19) 0-0 Farul Constanta U19
Germany Bundesliga II Women
17:00 เนิร์นแบร์ก(ญ) 1-2 MSV Duisburg (W)
20:00 Elversberg (W) 0-4 ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ)
เฟิสต์โปรเฟสชันนัลฟุตบอลลีก
17:15 สลาเวีย โซเฟีย 1-1 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
19:30 โลโคโมทีฟ โซเฟีย 2-4 โดโกเรต์ส รัซกราด
21:45 พีริน บลากอเยฟกราด 1-1 ซีเอสเคเอ โซเฟีย
ซือเปร์ลีก
17:30 เคย์เซริสปอร์ 2-0 อันตัลยาสปอร์
20:00 กิริซันสปอร์ 3-1 คารากูมรัค
20:00 ฮาเตย์สปอร์ 0-3 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
22:59 เฟเนร์บาห์เช่ 4-0 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก ตุรกี
17:30 อุมรานิเยสปอร์ 1-2 โบลูสปอร์
17:30 มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ 2-1 โคแคลิสปอร์
20:00 อัลตินอร์ดู 0-2 ซัมซั่นสปอร์
22:59 เดนิซลิสปอร์ 1-3 บูร์ซาสปอร์
มอลตา พรีเมียร์ลีก
17:30 สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี 0-2 ฮัมรุน สปาร์ตันส์
22:00 ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า 0-0 โฟลเรียน่า เอฟซี
00:00 ซานตา ลูเซีย 3-3 บัลซาน เอฟซี
Rwanda National League
17:30 Gasogi Utd 0-0 Espoir FC
18:15 Alpha FC 2-0 Akagera FC
19:00 The Winners FC 2-1 Gitikinyoni FC
19:00 UR FC 2-1 La Jeunesse FC
20:30 Kiyovu FC 2-0 เรยอน สปอร์ต เอฟซี
20:30 Aspor FC 3-0 United Stars
พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
17:30 สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) 1-1 เออิบาร์ (ญ)
18:00 CD Alaves (w) 3-1 Colegio Aleman Valencia Women
18:00 แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) 2-1 เลบานเต้ ยูดี (ญ)
19:00 มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) 1-2 เรอัล โซเซียดาด(ญ)
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก
18:00 Krumkachy Minsk 0-0 สลาเวีย โมซีร์
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก
18:00 เอฟเค คิมกี้ 1-2 อาร์เซน่อล ตูล่า
20:30 เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด 2-1 รูบิน คาซาน
20:30 ดินาโม มอสโก 2-0 เอฟซี อูฟา
22:59 เอฟเค โซชิ 1-2 เอฟซี คราซ์โนดาร์
อิตาลี C1
18:00 คาตันซาโร่ 2-0 ฟอกเจีย
18:00 วิโบเนเซ่ 2-0 Nuovo Campobasso
19:30 วิส เปซาโร 1-0 โอลเบีย
20:30 เจียน่า เออมินิโอ 1-1 ปาโดวา
20:30 ปิอาเชนซา 0-1 เลชโก้
20:30 โปร เวอร์เซลลี่ 1-2 ตริเอสติน่า
20:30 เรนาเต้ เอซี 2-0 ยูเวนตุส(ยู 23)
20:30 ซุดติโรล อัลโต้ 4-1 US Fiorenzuola
20:30 อันคอน่า 3-2 โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี.
20:30 เชเซน่า 3-1 มอนเตวาชี
20:30 กรอสเซโต้ 1-2 เปสคารา
20:30 ไอโมเลเซ่ 1-2 โมเดน่า
20:30 ปิสโทลเซ่ 2-3 กุบบิโอ
20:30 เรจเจียนา 2-1 เฟอร์มาน่า
20:30 วิเทอเบเซ่ 2-5 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า
20:30 ลาติน่า 1-0 คาตาเนีย
23:30 ฟิเดริส อัลเดียร์ 2-3 เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี
23:30 ปากาเนเซ่ 3-1 ยูเว่ สตาเบีย
23:30 โปเทนซ่า 0-0 เอพี เทอร์ริส
23:30 ทารันโต้ 0-0 เมสสิน่า
23:30 เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ 1-0 Nuova Monterosi
02:30 ปาแลร์โม่ 2-1 เอซี โมโนโปลี
Spain Primera Division RFEF
18:00 แอธเลติก บิลเบา บี 0-0 บาดาโฮซ
18:00 ซีดี ตูเดลาโน่ 0-2 เรอัล ยูนิโอน
18:00 เรอัล บายาโดลิด บี 3-0 ราซิ่ง ซานตานเดร์
18:00 อัลเจซีราส 1-3 แอตเลติโค ซานลูเกโน่
18:00 แอตเลติโก บาเรียเรส 0-2 เซบีย่า แอตเลติโก
18:00 เรอัล มาดริด กัสติยา 1-2 คาสเตลล่อน
22:00 ซาลามังก้า 0-0 ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส
22:59 คูลทูรัล เลโอเนซ่า 0-1 เซลต้า บีโก้ บี
22:59 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า 1-0 ยูดี โลโกรนเยส
22:59 อันดอร์ราซีเอฟ 7-1 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่
22:59 บียาร์เรอัล บี 3-0 บาร์เซโลน่า บี
01:00 ยูอี คอร์เนลล่า 0-0 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
โปรตุเกส ดิวิชั่น2
18:00 เปนาฟิลด์ 0-0 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า
21:00 สปอร์ติ้ง โควิลฮา 0-2 จีดี ชาเวซ
22:30 โทรเฟนเซ่ 1-0 อคาเดมีโค วิสุ
03:30 ซีดี มาฟรา 0-2 เอสซี เฟยเรนเซ่
Poland Division 2
18:00 การ์บาเนียกราโกล 2-1 วิสลา พูลาเว่
18:00 โปกอน ซีดล์เซ 0-3 Hutnik Krakow
22:00 มอเตรอ รูบิน 2-0 สลาสค์วรอคลาวน์ 2
00:00 จีเคเอสเบลชาโตว์ 2-1 รุช ซอร์ซอฟ
เมสตริลีก้า
18:00 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 2-2 เลวาเดีย ทัลลินน์
พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
18:00 เอฟซี โนอาห์ 3-0 เอฟเค แวน
ไทย ดิวิชั่น 1
18:00 อยุธยายูไนเต็ด 1-0 ระนอง เอฟซี
18:00 เกษตรศาสตร์ เอฟซี 2-1 ขอนแก่น เอฟซี
19:00 อุดรธานี 3-1 เชียงใหม่ เอฟซี
19:00 กรมศุลกากร เอฟซี 1-4 สุโขทัย เอฟซี
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
18:00 เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด 0-2 ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี
20:45 อเรม่า มาลัง 0-0 บาหลี ยูไนเต็ด
Croatia U19
18:00 ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19) 2-2 NK Orijent U19
Romania - Liga 3 Seria
18:00 Minerul Costesti 0-4 ACSO Filiasi
Spanish Ladies Premier League B
18:00 วิกตอเรีย ซีเอฟ(ญ) 2-0 SD Villestro (W)
18:00 ดีเอ็นเอส เด เบเลน (ญ) 1-0 CD Atletico Lince (W)
18:00 CF Pardinyes (w) 1-2 SD Casablanca (w)
19:30 CD Llamoro W 0-3 CD Tarsa (w)
22:30 CD Fontsanta Fatjo (W) 0-5 AD Son Sardina (w)
Spain Segunda Women
18:00 ซีดีอีเอฟ โลโกรโญ (ญ) 2-1 ซาราโกซ่า (ญ)
18:30 ราซิ่ง ซานตานเดร์ (ญ) 0-4 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ)
01:00 Real Betis B (w) 0-1 UD Granadilla Tenerife Sur B (w)
Portugal Campeonato Nacional
18:00 CF Os Belenenses 2-0 Rabo Peixe
18:00 มาริติโม่(ญ) 1-3 สปอร์ติง(ญ)
18:00 บราก้า(ญ) 3-0 Vilaverdense (w)
22:00 Ferreira de Aves 0-3 AD Castro Daire
22:00 Pero pinheiro 2-2 ซาคาร์เวนเนส
22:00 GDSC Alvarenga 0-1 Salgueiros
22:00 มาร์ ติโน 4-0 Santa Marta de Penaguiao
22:00 เบอร์โก้ เอสซี 0-1 Tirsense
22:00 Uniao de Coimbra 1-3 เลคา
22:00 ยูเอสซี ปาเรเดส 2-0 เอสซี บียา เรอัล
22:00 วาลาดาเรส กาเอียเอฟซี 1-2 กอนโดมาร์
22:00 โลวเรส 1-1 ซินเทรียนเซ่
22:00 Vila Mea 2-0 Macedo Cavaleiros
22:00 Montemor 0-0 บาเรียเรนเซ่
22:00 GD Vitoria Sernache 1-1 ปราเอียนเซ่
22:00 Mokala Pancheners 1-0 ลัวเล็ทตาโน
22:00 CD Gouveia 0-1 เอสพี เอสพินโฮ
22:00 พินฮาลโนเวนเซ่ 4-1 FC Serpa
22:00 กามาช่า 1-1 มาเรีย ดา ฟอนเต้
00:00 Marinhense 1-1 เบนฟิก้าเคสเตโลบรานโค
Spain Youth League
18:00 Castilleja CF U19 3-1 Coria CF U19
18:00 ซีดี ซานฟรานซิสโก(ยู 19) 1-2 ซีอี ยูโรปา(ยู 19)
21:55 Fuenlabrada U19 0-3 เลกาเนส(ยู 19)
22:30 CF Damm U19 1-2 ซีดี เอโบร (ยู19)
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2
18:00 เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19) 2-2 ไลซอส(ยู 19)
Nepal super
18:00 Brigade Boys FC 0-1 เนปาลอาร์มี่ เอฟซี
Iraq Cup
18:00 Al-Sulaikh SC 1-2 Masafi Al Janoob
Portugal Liga 3
18:00 คัลดัส 2-1 อโมร่า เอฟซี
18:00 วิตอเรีย กิมาไรส์ บี 0-1 เอฟซี เฟลเกยราส
22:00 มอนตาเรเกร 0-2 ซีเอฟคาเนลาส 2010
22:00 เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ 1-2 อัลแวร์กา
22:00 ซานโจเนนเซ่ 3-1 เฟฟ
Greece Super League Women
18:00 เออร์โกเทลิส(ญ) 1-0 มิสโซลองกิ(ญ)
18:00 Glyfadas (w) 3-1 Fidon Argous (w)
19:00 ลาริซา(ญ) 2-3 ตริกาลา 2011(ญ)
Moldovan women's football league
18:00 ASDCT (W) 4-2 Atlas 05 Fkih Ben Salah (W)
France Division 2 Women
18:00 Nice W 5-1 เลอปุย(ญ)
19:00 Grenoble Claix (w) 0-2 โรเดซ อเวรอน (ญ)
20:30 Nantes (w) 0-0 เลอ อาฟร์(ญ)
20:30 แบรสต์(ญ) 0-0 Lens (W)
20:30 ลีล(ญ) 3-2 La Roche-sur-Yon (W)
20:30 FCE Merignac Arlac (W) 0-1 เอเอสพีทีที อัลบิ (ญ)
20:30 Vendenheim (ญ) 0-1 เอฟซี แฟลช (ญ)
Holland Reserve League
18:00 Excelsior Rotterdam U21 3-1 เดอ กราฟสคัป (สำรอง)
เอเรอดีวีซี
18:15 อาร์เคซี วาลไวก์ 2-1 เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
20:30 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 1-2 เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด
20:30 อาแซด อัลค์มาร์ 3-1 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
22:45 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 5-0 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
Holland Eredivisie Women
18:15 ซโวลเล่ (ญ) 2-3 วีวี อัลค์มาร์ (ญ)
18:15 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) 1-0 Feyenoord Rotterdam (W)
18:15 เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) 4-4 เอดีโอ เดน ฮาก (ญ)
เซเรียอา
18:30 โบโลญญ่า 2-3 ฟิออเรนติน่า
21:00 สเปเซีย 2-2 ซัสเซาโล่
21:00 เอซี เวนิช 3-4 เวโรน่า
00:00 ซามพ์โดเรีย 1-3 ลาซิโอ
02:45 ยูเวนตุส 2-0 เจนัว
โรมาเนีย ลีกา1
18:30 ดาเชีย มิโอวินี่ 0-2 เซ็บซี่
21:00 คราอิโอว่า 0-2 ซีเอส โวลุนทารี
02:30 สเตอัว บูคาเรสต์ 2-1 ยูทีเอ อารัด
พรีเมียร์ลีก อิหร่าน
18:30 ฟาร์ เซปาซี่ 1-1 ฟูแลด ครูเซสตัน
18:30 นาซซาจี้ มาซานดาราน 2-0 ปาดิสเด เอฟซี
18:30 แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ 0-2 อลูมิเนียม อารัก เอฟซี
18:30 ซบ อฮัน 0-3 เมส ราฟซานจาน
เดนมาร์ก คัพ
18:30 ซอนเดอร์ไจสกี 1-0 ฮวิโดฟ ไอเอฟ
20:30 บรอนด์บี้ ไอเอฟ 0-2 มิดทิลแลนด์
00:00 แรนเดอร์ส 0-2 โอเดนเซ่ บีเค
Italian Women Division 1
18:30 Sampdoria (W) 1-2 โรม่า ซีเอฟ ( ญ )
20:30 เอซี มิลาน(ญ) 0-3 อินเตอร์ มิลาน(ญ)
20:30 นาโปลี(หญิง) 0-1 เอ็มโปลี (ญ)
Greece Divison C
18:30 Agios Ierotheos 1-0 Santorini 2020
20:00 Pandramaikos 1-1 Aris Avatou
20:00 AE Lefkimmis 2-0 Agios Matthaios
20:00 APO Keratsini 0-0 Karavas
20:00 Diagoras Vrachneikon 2-0 Panagriniakos
20:00 พานิโอนิออส 1-1 Rouf FC
20:00 Proodeftiki FC 1-0 Aias Salaminas
20:00 Thermaikos Thermis 1-1 Apollon Paralimniou
20:00 เอทนิกอส ปิเรอุส 4-1 Ahtitos Spaton
20:00 อิลิโอปูลิ 2-0 Finikas Nea Epidaurus
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
18:30 Berlin Hilalspor 2-2 SC Charlottenburg
20:30 เอฟซี วิคตอเรียอาร์โนลไวล์ 4-0 เอสเฟา ดุทซ์ 05
20:30 SpVg Wesseling-Urfeld 0-4 เอฟซี เพสช์ 1956
20:30 เอสเฟา เบรนิก 1-4 BC Viktoria Glesch Paffendorf
20:30 โบรุสเซีย เฟรลเดนโฮเว่น 1-1 ฮัวร์ท
20:30 อาร์เอสวี ไมเนอร์ซาเกิน 4-1 โฮลซวิคเคเดอ เอสซี
20:30 ทูเอส ฮัลเทริน 1-3 TSV Victoria Clarholz
20:30 เอฟซี กูเทอร์สโลห์ 2-0 ทูเอส เอ็นเนเปเทล
20:30 เอนด์เทบรูกค์ 2-1 เอฟซี คานน์-มารีบอร์น
20:45 เอสซี พรอยเซ่น มึนสเตอร์ 2 4-4 SG Finnentrop/Bamenohl
21:00 Siegburger SV 04 2-0 เฟาเอฟแอล อัลฟ์เตอร์
21:00 เอสเฟา อิเลนดอร์ฟ 0-2 Duren
21:00 TuS Bersenbruck 7-1 FC Hagen/Uthlede
21:00 ทีวีดี เฟลเบิร์ท 1-1 เอฟซี มอนไฮม์
21:00 Schwarz-Weiss Essen 0-0 ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ
21:00 เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก 6-2 สปอร์ตฟรุนเด้ เนียเดอร์เวนิเกิร์น
21:00 เอฟซี เครย์ 2-3 DJK Teutonia St.Tonis
21:10 SpVg Frechen 20 6-1 เฟาเอฟแอล วิชทาล
21:15 เวสต์ฟาเลีย เฮอร์เน 2-0 SV Westfalia Rhynern
Madagascar Pro League
18:30 ASSM Elgeco Plus 2-1 CS-DFC
โปแลนด์ ลิกา 1
18:40 อาร์ก้า กดิเนีย 6-0 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์
21:00 โครบริ โกลกูฟว์ 0-0 วิดซอว์ ลอดส์
00:00 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 0-2 โคโรน่า คีลเซ่
Syria Division 2
18:55 Ommal Hama 1-3 Khattab
19:00 Al-Majd SC 1-1 Al Shola
Bulgaria B PFG
18:55 Yantra Gabrovo 2-0 Septemvri Simitli
19:00 พีเอฟเค มอนทาน่า 0-1 เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ
19:00 เซ็บเทมฟริ โซเฟีย 1-1 Marek Dupnitza
19:00 สตรัมส์ก้า สลาวา 1-2 สปาร์ตัก วาร์นา
19:00 Sportist Svoge 1-1 ลิเท็กซ์ โลเวช
สโลวีเนีย ลิกา 2
19:00 เอ็นดี กอริก้า 0-1 ดราว่า
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
19:00 แซงต์ เอเตียน 0-5 แรนส์
21:00 โมนาโก 4-0 เม็ตซ์
21:00 แร็งส์ 1-2 อองเช่ร์
21:00 มงต์เปลลิเย่ร์ 1-0 แกลร์กมงต์ ฟุต
21:00 ลอริยองต์ 0-1 น็องต์
22:59 นีซ 0-3 สตารส์บูร์ก
02:45 บอร์กโดซ์ 2-2 โอลิมปิก ลียง
สกอตติชพรีเมียร์ชิป
19:00 ดันดี ยูไนเต็ด 0-3 เซลติก
22:00 ลิฟวิงสตัน 0-1 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี
เยอรมันลีกา 3
19:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 1-0 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก
20:00 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 0-0 ฮาเวลเซ่
Germany Regionalliga
19:00 ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 1-1 แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์
19:00 เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด 2-3 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส
19:00 เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน 1-2 ชามนิตเซอร์
19:00 ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) 0-1 เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์
20:00 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) 2-0 เอฟซี กีสเซิน
20:00 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 3-1 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก
20:00 ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท 1-1 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน)
20:00 FC Teutonia 05 0-3 เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค
20:00 เอชเอสซี ฮันโนเวอร์ 3-1 SV Atlas Delmenhorst
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก
19:00 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 1-0 เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ
22:00 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 3-0 เอฟซี มินาจ
00:30 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ 3-3 เอฟซี มาริอูพอล
FYR Macedonia Prva liga
19:00 โบเรค เวเลส 1-1 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ
19:00 เอฟเค สเกนดิจา 79 2-1 เปลิสเตอร์
19:00 Olimpus Skopje Balashikha 1-3 เอฟเค ชคูปิ
19:00 อคาเดมี่ ปานเดฟ 0-0 เบรกัลนิก้า สติป
19:00 FC Struga Trim Lum 0-0 FK Tikves Kavadarci
มอนเตเนกรินเฟิสต์ลีก
19:00 เอฟเครูดาร์ 2-2 Jezero Plav
19:00 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค 1-1 เอฟเค มอร์นาร์
20:00 เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า 2-1 โอเอฟเคเปโตรวัค
21:00 Decic Tuzi 2-2 เอฟเค พ๊อดโกริซา
พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
19:00 เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู 0-0 สแตนดาร์ด ซัมเควียท
21:15 ซีล่า เอฟเค 1-2 เอฟเค กาบาล่า
Serbia Prva Liga
19:00 Mladost Novi Sad 0-1 FK Radnicki Sremska Mitrovica
19:00 Timok 0-1 FK Zeleznicar Pancevo
Slovenia U19
19:00 เอ็นเค ครึคา (ยู 19) 1-2 เอ็นเค บราโว (ยู 19)
19:00 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่(ยู 19) 2-2 เอ็นเค ทริคลาฟคราน(ยู 19)
Kenya Premier League
19:00 เคซีบี 3-1 Vihiga Bullets
Ethiopia Premier League
19:00 Kedus Giorgis 2-1 Awassa Kenema
22:00 Sidama Bunna 1-1 อดามา ซิตี้
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ U23
19:00 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23) 0-4 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 23)
Argentina Reserve League
19:00 กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) 6-1 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง)
Brazil Serie D
19:00 ซิเอร่า(ญ) 3-3 Fortaleza (w)
20:00 Varginha EC 1-0 America TO MG
20:00 Manchester Futbol Club 0-0 อูเบอราบา
01:00 โบตาโฟโก้ / พีบี หญิง 2-0 Mixto EC (W)
01:45 Esmac PA(w) 1-2 รีโม(ญ)
Rwanda Womens League
19:00 Kamonyi FC (w) 1-2 Apaer WFC (w)
German Womans League
19:00 เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) 0-1 เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ)
19:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) 5-0 Carl Zeiss Jena (w)
22:00 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) 7-1 แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ)
22:00 โคโลญจน์ (ญ) 1-0 เอสซีซันด์(ญ)
Uganda Premier League
19:00 Vipers 2-2 กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี
19:00 Arua Hill SC 3-1 โทโร ยูไนเต็ด
19:00 defense forces 2-1 ไบร์ท สตาร์
Hungary NB Ⅱ
19:00 บุดดาออร์ส เอสซี 3-0 ซิโอฟอค เอฟซี
19:00 ดอร์โรจี เอฟซี 0-1 กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี
19:00 III. เครูเลติ ทียูอี 4-3 เบเก้ซัคซาบา
19:00 Szentlorinc SE 1-4 เคชเคเมติ ทีอี
19:00 ดูน่า อัสซ์ฟอล์ท ทีวีเอสอี 3-2 เปซซี่ เอ็มเอฟซี
22:59 เอฟซี ไอการ์ 1-1 ชัควารี่ ทีเค
22:59 ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส 2-1 เอสโซลโนกิ เอฟซี
22:59 โซลอคซาร์ 1-2 วาซาส
22:59 ซเซจ เอเค 3-2 ไนเรกิฮาซา
00:30 ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี 0-1 ดิออสกียอร์ วีทีเค
England FA Women League Cup
19:00 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ) 1-0 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ)
19:00 ซันเดอร์แลนด์ (ญ) 0-7 แอสตัน วิลล่า (ญ)
19:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ) 2-2 เลสเตอร์ ซิตี้(ญ)
20:00 เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ) 1-0 เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ)
Kenya Super League
19:00 MCF FC 0-0 Fortune Sacco
Uganda Division 2
19:00 Kataka FC 2-0 Luweero United
19:00 Maroons 3-1 Blacks Power FC
19:00 โพรลีนเอฟซี 4-1 Airtel Kitara FC
19:20 Nyamityobora FC 1-1 MYDA FC
เอฟเอคัพ
19:15 โรชเดล 1-2 พลีมัธ อาร์ไกล์
19:30 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 1-2 วีแกน แอธเลติก
22:59 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ 2-0 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น
00:15 ซอลฟอร์ด ซิตี้ 0-2 เชสเตอร์ฟิลด์
Lebanese Premier 2
19:15 เรซซิ่ง ยูเนียน ลักเซมเบิร์ก 2-3 Shabab Al Ghazieh
19:15 AL Nabi Sheet 1-1 Salam Zgharta
Croatia 2.HNL
19:25 Bijelo Brdo 0-2 เอ็นเคโอซีเยค 2
19:30 NK Croatia Zmijavci 1-1 เฮชเอ็นเคซิบาเลีย
กุปเดอฟร็องส์
19:30 Hauts Lyonnais 3-3 Bourgoin Jallieu
21:00 Solidarite Scolaire 0-2 Sarre Union
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
19:30 ฮันโนเวอร์ 96 1-0 ฮัมบูร์ก
19:30 ดินาโม เดรสเดน 3-1 คาร์ลสรูห์ เอสซี
19:30 ไฮน์เดนเฮลม์ 3-0 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
19:30 เบียรส์ชอทวิลริค 0-1 รอแยล อันท์เวิร์พ
22:00 อันเดอร์เลชท์ 3-2 ซูลเต้ วาเรเกม
00:30 สตองดาร์ด ลีแอช เลื่อน ชาเลอร์รัว
03:00 เมเชเลน 1-1 ราซิ่ง เกงค์
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา
19:30 เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค 0-2 เซอร์เวน่า ซเวซด้า
21:45 ปาร์ติซาน เบลเกรด 2-0 โบแร็ค คาแค็ก
22:59 เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา 0-0 มัลโดส ลูการ์นี
ลีกา 1 ฮังการี
19:30 วาร์ดา เซ 2-1 แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน
22:00 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน 2-1 อูจเปสต์
Israel State League
19:30 Hapoel Bueine 1-2 ฮาโปเอล บีไน ปาเดส
Greece U19
19:30 ปาส ลาเมีย(ยู19) 1-0 พาส เจียนนิน่า (ยู 19)
Albania Division 2
19:30 เอฟเค โวร่า 0-0 Burreli
Brazil U20 Cup
19:34 วาสโกดา กามา เอซี (ยู 20) 0-1 Nova Goiania U20
Omani Federation Cup
19:40 อัล มูซานนาห์ 0-1 โอมาน คลับ
19:45 อัล ซีบ 1-1 อัลรูสตัก
21:20 ดูฟาร์ 0-1 Salalah
Greece - Football League
19:45 นิกี โวลอส 0-1 สโกดา ซานธี
19:45 Olympiakos Piraeus B 2-1 พานเซอร์ไรกอส
19:45 PAOK Saloniki B 2-1 อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช
19:45 เออีแอล ลาริซ่า 1-1 เวเรีย เอฟซี
19:45 ตริคาล่า 2-0 อปอลล่อน คาลามาเรีย
19:45 Almopos Arideas 1-0 Thesprotos
19:45 ซาคินทอส 0-3 AO Episkopis Rethymno
19:45 Ierapetra 1-1 โรดอส เอฟซี
19:45 คิสสามิกอส 3-0 AE Kifisias
21:55 คาลิเทีย 0-1 เลวาเดียกอส
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น
19:45 วิลล่า เอสปาโนลา 1-1 เซอร์โร ลาร์โก
07:15 CS Cerrito 2-1 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ
ลาลิกา
20:00 ราโย่ บาเยกาโน่ 1-0 เอสปันญ่อล
22:15 เอลเช่ 3-1 คาดิส
00:30 เลบานเต้ 0-0 โอซาซูน่า
03:00 เซลต้า บีโก้ 1-2 บาเลนเซีย
เซเรียบี
20:00 อัสโคลี่ 0-0 ปาร์ม่า
20:00 โคโม 0-1 ปิซ่า
22:15 เบรสชา 0-2 มอนซ่า 1912
02:30 อาเลซซานเดรีย 0-1 ชิตตาเดลล่า
เซกุนด้า ดิวิชั่น
20:00 พอนเฟร์ราดิน่า 2-1 มิรานเดส
22:00 มาลาก้า 1-2 เอสดี อมอเรเบียต้า
00:15 ซีดี ลูโก้ 0-0 Ibiza Eivissa
00:15 เรอัล โซเซียดาด บี 0-1 บูร์โกส ซีเอฟ
00:15 เรอัล โอเบียโด 3-1 เอดี อัลคอร์ค่อน
02:30 ลาส พัลมาส 1-0 สปอร์ติ้ง กิฆอน
England FA Women
21:00 อาร์เซน่อล (ญ) 0-3 เชลซี เอฟซี (ญ)
21:00 วูล์ฟแฮมป์ตัน(ญ) 0-4 น๊อตติ้งแฮม ฟอเรสต์(ญ)
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
20:00 อโครโพลิส ไอเอฟ 0-0 สค็อปดี้ เอไอเค
22:00 จีเอไอเอส 1-1 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ
Qatar Cup
20:00 อัล เรย์ยาน 2-1 อัล วาครา
22:10 อัล ชามาล 3-2 อัมม์ ซาลาล
Malta First Division League
20:00 ลิจา แอทเลติก 1-1 แพมเบิร์คแอทลีต้า
21:00 เซจตัน คอรินเทียนส์ 2-1 Melita FC Saint Julian
01:00 เซงลีอา แอทเลติค 1-0 Luqa St. Andrew
Northern German state premier league - bayern
20:00 Turk Gucu Friedberg 3-4 Rot-Weiss Walldorf
20:00 บาด วิลเบล 1-1 Rot-Weiss Hadamar
Tanzania Ligue 1
20:00 เคเอ็มซี เอฟซี 2-0 Geita Gold
20:00 คอสเทล ยูนิออน 2-1 Mbeya Kwanza
Brazil Gaucho Women
20:00 อินเตอร์นาซิอองนาล(ญ) 1-1 เกรมิโอ (ญ)
Tunisia Division 2
20:00 ซีโอ เมเดนีน 0-0 สตาดิ ตูนิเซียน
20:00 AS Oued Ellil 0-0 อีโอ ซีดี บูซิด
20:00 CS Tabarka 0-1 สตาดา จาบีเซ็น
ซีเอเอฟคอนเฟเดอเรชันส์คัพ
20:00 เรด แอร์โร 2-1 ซิมบ้า
20:00 กอร์ มาเฮีย 1-1 เอเอส โอโตโฮ
21:00 โคตอน สปอร์ต 2-0 เอฟซี นูอาดิโบ
21:00 Interclube Luanda 2-3 เอเอสอีซี มิโมซาส
21:30 เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล 2-0 อัล อิติฮัด (ลิเบีย)
22:59 เอล มาสรี่ 1-0 ริเวอร์ ยูไนเต็ด
22:59 พีระมิดส์ เอฟซี 1-0 มานีมายูเนี่ยน
23:30 Binga 2-0 ซานาโก
23:45 เจเอส ซาอัวร่า 4-0 Accra Hearts of Oak
00:00 สฟาเคซี 1-0 ทัสเคอร์
Portugal women's Championship
20:00 คลับ อัลแบร์กาเรีย(ญ) 0-2 สปอร์ลิชบัวเบนฟิก้า(ญ)
Tanzania First Division
20:00 Kengold FC 1-0 Kitayosce FC
สวิสซูเปอร์ลีก
20:15 บาเซิ่ล 1-1 ลัวซานนี สปอร์ท
22:30 เซนต์ กัลเลน 0-4 กราสฮ็อปเปอร์
22:30 ลูกาโน 2-0 เอฟซี ซิยง
ออสเตรีย บุนเดสลีกา
20:30 แอลเอเอสเค ลินซ์ 1-0 เอสวี รีด
22:59 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 3-0 เรนดอร์ฟ อัลทัช
22:59 ราปิด เวียนนา 1-1 ออสเตรียเวียนนา
พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
20:30 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด 0-1 Sekhukhune United
Italy Serie D
20:30 Asd Pineto Calcio 0-0 FC Matese
20:30 ASD Cascina Valdera 0-1 Unipomezia
20:30 FC Lamezia Terme 0-0 คาเวเซ่
20:30 บิสเซลเย 1913 1-1 San Giorgio 1926
20:30 เกียเร 0-2 Santa Maria
20:30 Aglianese 2-2 คาร์ปิ
20:30 มอนเตเบลลูนา 4-3 เดลต้า ปอร์โต โทลเล
20:30 Montespaccato 0-1 เอเอสดี แคนนาร่า
20:30 ปอนเต ซาน เปียโตร 0-0 อาร์โคนาเตเซ่
20:30 ปอติซี 1906 3-0 Citta Di S. Agata
20:30 Real Agro Aversa 2-3 ASD Paterno
20:30 San Martino Speme 1-2 ลูพาเรนเซ่ เอฟซี
20:30 Sangiuliano City Nova 1-1 การาวัจจิโอ
20:30 SC Caronnese 1-2 Borgosesia
20:30 โตเลนติโน่ 2-0 San Nicolo Notaresco
20:30 Real Forte Querceta 1-2 เอเอสดี ซัสซู มาร์โกนี
20:30 แซมเบเนเดทเซ่ 2-0 คาสเซิลนูโอโว
21:05 นาร์โด 1-2 โรทอนดา
Womans French Le Championnat
20:45 โอลิมปิก ลียง (ญ) 4-0 เฟลอรี่ 91 (ญ)
พรีเมียร์ลีก
21:00 ลีดส์ ยูไนเต็ด 2-2 เบรนท์ฟอร์ด
21:00 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ 3-0 นอริช ซิตี้
21:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 1-0 คริสตัล พาเลซ
23:30 แอสตัน วิลล่า 2-1 เลสเตอร์ ซิตี้
เช็กเฟิสต์ลีก
21:00 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 1-2 เบามิต ยาโบลเนค
21:00 มลาด้า โบเลสลาฟ 2-3 ปาร์ดูบีตเซ
21:00 บานิค ออสตราว่า 4-1 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ
00:00 สโลวัคโก้ 1-2 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก
21:00 เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ 1-1 เฮชเอ็นเคซิเบนิค
23:30 ดินาโม ซาเกร็บ 0-2 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต
พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
21:00 เอฟเคทุซลา ซิตี้ 2-2 รัดนิก บิเยลจิน่า
21:00 เอฟเค เซลเยซนิการ์ 1-0 เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก
21:00 เคราล่า บลาสเตอร์ส เอฟซี 2-1 เดลี ไดนามอส
Belgian First Amateur Division
21:00 ฟราน โบเรียนส์ 1-1 URS Lixhe-Lanaye
21:00 Sint-Eloois-Winkel 1-0 Royal Knokke
21:00 เควีเค ไทอ์เนน 2-1 KFC Mandel United
Brazil Campeonato Paulista Youth
21:00 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) 1-1 โอซาสกู อูแด็กซ์ (เยาวชน)
01:00 มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) 0-1 เดปอร์ติโว บราสิล (เยาวชน)
01:00 พัลไมรัส เอฟซี อาร์เอ็น (เยาวช 1-0 ซานโตส เอฟซี (ยู 20)
03:00 เฟอโรเวียเรีย เอสพี (เยาวชน) 2-0 กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน)
Switzerland - 2.Liga
21:00 เคียสโซ 1-2 ยัง บอยส์ (ยู 21)
21:00 เบียล เบียนนี่ 2-2 เบลลินโซนา
England Womens Northern Premier League
21:00 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(ญ) 0-0 ฟิลด์ เอลเอฟซี(ญ)
Belgium Women 1st National
21:00 อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 2 (ญ) 3-3 สตองดาร์ด ลีแอช บี(ญ)
Wales Premier League Women
21:00 คาร์ดิฟฟ์ เมโทรโพลิแทน(ญ) 7-1 Barry Town (W)
21:00 The New Saints (W) 2-0 Port Talbot (w)
21:00 สวอนซี (ญ) 0-0 Aberystwyth (w)
21:00 Pontypridd Town (w) 0-4 Cardiff City FC (w)
ฝรั่งเศส ลีก3
21:15 อูแอส กงการ์กโน่ 3-0 Stade Briochin
Kuwait 1st Division League
21:20 Burgan SC 1-1 อัล ซาเฮล
21:20 อัล ซาลิบิคัท 0-1 ไคตัน
บุนเดิสลีกา
21:30 สตุ๊ตการ์ต 2-2 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
23:30 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค 0-6 ไฟร์บวร์ก
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป
21:30 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 0-2 สโต๊ค ซิตี้
Morocco Division 2
21:30 ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา 1-3 เรซซิ่ง คาซาบลานก้า
21:30 มาเกร็ฟ เท็ทวอน 2-0 วิดาด เฟส
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
22:00 เวสเตอร์โล 4-3 มูสครอน เปรูเวลซ์
02:00 ลีแอร์ส 2-2 เควีเอสเค ลอมเมล
ไซปรัส ดิวิชั่น 1
22:00 อโปเอล นิโคเซีย 1-1 เออีพี ปาฟอส
00:00 เออีเอล ลิมาสซอล 0-1 โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี
ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1
22:00 Hostert 1-1 ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน
22:00 จิวเนสเซ่ 1-0 Swift Hesperange
22:00 US Mondorf-les-Bains 3-3 ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03
22:00 ซีเอส เพแทนจ์ 0-3 วิคตอเรีย โรสพอร์ท
Portugal Campeonato Nacional II Women
22:00 FC Romariz (w) 3-0 Feirense (w)
22:00 Fiaes SC (w) 1-3 Valadares Gaia FC B (W)
22:00 Guimaraes (W) 2-0 เอดี โอวาเรนเซ่(ญ)
00:30 AD Grijo (w) 1-3 Rio Ave (W)
Ghana Premier
22:00 อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี 2-3 King Faisal Babes
22:00 Ashanti Gold 0-0 Legon Cities FC
22:00 อักกรา เกรท โอลิมปิกส 0-0 Bechem United
22:15 กาน่า ดรีม เอฟซี 2-1 Bibiani Gold Stars
Togo Premier Division
22:00 Gbohloesu 3-1 Kotoko
22:00 AS Binah 1-4 Kakadl FC
22:00 Dyto FC 0-0 Anges FC
Luxembourg Promotion DHonneur
22:00 FC Alisontia Steinsel 2-0 Yellow Boys Weiler-La-Tour
ซูเปอร์ลีก กรีซ
22:15 ไอโอนิกอส 3-2 พีเอโอเค ซาโลนิก้า
00:30 เออีเค เอเธนส์ 1-0 พานาธิไนกอส
00:30 อาริส ซาโลนิก้า 1-0 แอสเตราส ตริโปลิส
Niger Super League
22:15 Racing FC de Boukoki 1-2 ASN Nigelec
ปรีไมราลีกา
22:30 ซานตาคลารา 2-1 อารัวก้า
01:00 กิล วิเซนเต้ 4-0 ฟามาลิเคา
03:30 สปอร์ติ้ง บราก้า 2-0 เอสโตริล
Burkina Faso League
22:30 Etoile Filante Ouagadougou 0-1 Royal FC
00:45 RC Kadiogo 1-1 AS Douanes Ouagadougou
Ivory Coast Premier Division
22:30 เอลวายเอส ซาสซานดรา 0-0 ซานเปโดร
01:00 CO Korhogo 3-3 SOL FC Abobo
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
22:59 ชาร์ปบอร์ก 08 0-1 ทรอมโซ่ ไอแอล
22:59 สตรอมก็อดเซ็ท 0-0 เฮาเกซุนด์
22:59 โมลด์ 3-3 ลีลล์สตรอม
22:59 ไวกิ้ง เอฟเค 3-1 ออด เกรนแลนด์
22:59 ซานเดฟยอร์ด 3-2 คริสเตียนซุนด์ บีเค
22:59 โบโด กลิมท์ 2-2 เอสเค บรานน์
22:59 วาเลเรนก้า 2-0 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ
22:59 สตาเบ็ค 1-3 โรเซนบอร์ก
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา
22:59 เอ็มเอสเค ซิลิน่า 0-1 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า
โปแลนด์เอ็คสตรัคลาซ่า
23:30 ซาเกลบี้ ลูบิน 2-3 เลช พอซนาน
02:00 คราโคเวีย คราคอฟ 1-0 ลีเกีย วอร์ซอว์
BEL WC
00:00 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ) 1-2 สตองดาร์ด ลีแอช บี(ญ)
Colombia Regional League
00:10 E.D.P IND. Medellin 0-2 Ferrovalvulas FC
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก
00:30 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ 1-1 ฮาโปเอล เยรูซาเลม
01:15 ฮาโปเอล นาซาเรท 0-4 มัคคาบี้ ไฮฟา
01:45 เบต้าเยรูซาเล็ม 1-2 มัคคาบี้เทลอาวีฟ
Mexico Primera Divison A
01:00 ซีเอฟ แอตแลนเต้ 0-0 เวนาโดส เอฟซี
06:00 เซเลยา เอฟซี 3-0 ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า
El Salvador Reserves League
01:00 Alianza FC San Salvador U20 3-3 Once Deportivo de Ahuachapán U20
03:00 มูนิซิพาล ลิเมโน่(สำรอง) 3-0 CD Platense Zacatecoluca Reserves
Mexico Liga TDP
01:00 Oceania FC 0-1 CD Muxes
01:00 Atletico Pachuca 0-1 Bombarderos de Tecamac FC
Brazil national youth (U20) Football Championship
01:00 Desportiva Alianca Youth 2-1 CSE U20
01:30 Comercial EC U20 1-1 Aguia de Maraba U20
Brazil Copa Gaucho
01:30 Gloria RS 2-0 โนโว ฮามบัคโก้อาร์เอส
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา
02:00 อัตเลติโก มิไนโร่ 4-3 บรากันติโน้
02:00 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 1-1 เกรมิโอ้ ปอร์โต้
02:00 บาเฮีย บีเอ 2-0 ฟลูมิเนนเซอาร์เจ
05:00 ซิเอร่า 0-0 อเมริกา เอ็มจี
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
02:00 คาราคาส เอฟซี 2-2 เดปอร์ตีโบ ลาร่า
04:30 เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า 2-0 เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี
06:50 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา 2-0 โมนาคัส เอสซี
Bolivia Liga de Futbol Prof
02:00 Independiente Petrolero 2-0 นาซิอองนาล โปโตซี
02:00 เดอะ สตรองเกสต์ 2-0 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์
02:00 อัลเวย์เรดดี้ 1-1 โบลิวาร์
02:00 รอยัล พารี่ เอฟซี 4-3 บลูมมิ่ง
02:00 รีล โปโตซี่ 1-3 คลับ กัวบิร่า
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
03:00 กิมนาเซีย ลา พลาต้า 4-4 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า
05:15 อินดิเพนเดนเต้ 1-1 ซาน ลอเรนโซ่
07:30 ริเวอร์เพลท 2-3 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย
Argentina Prim B Metropolitana
03:00 ซาคาชิสพาส 1-0 อัล คิว ซา
03:00 คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส 1-0 ลอส อันเดส
Mexico Segunda Division
03:00 อินเทล พาจา 3-1 Yalmakan FC
04:00 CD Cuautla 4-1 Ciervos FC
Argentina Torneo B
03:00 เบลล่า วิสต้า บีบี 3-1 Deportivo Llorens
03:20 CBV Bahia Blanca 2-1 Huracan de Ingeniero White
เมเจอร์ลีกซอกเกอร์
03:10 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 1-2 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น
04:00 ซีดี ฟาส 1-1 ซีดี ชาลาเตนังโก
04:00 Once Municipal 0-0 ซีดี อากีลา
04:00 อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ 1-0 Jocoro FC
04:15 หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป 1-2 CD Platense Municipal Zacatecoluca
Colombia Copa Mustang A
04:00 เอเลี่ยนซา เพตโทรลา 2-1 อเมริกา เด กาลี
06:05 ดิปอร์เทส โตลิม่า 1-1 มิลเลียนนาริออส
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
04:00 ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า 0-1 โคเบรซอล
04:00 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี 3-2 ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า
04:00 ฮัวชิปาโต้ 3-1 เมไลพิลล่า
04:00 ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ 1-1 คูริโก้ ยูนิโด
Argentine Torneo A
04:00 กิมนาเซีย วาย ทิโร่ 0-1 ชาโค ฟอ เอฟเวอร์
Belize Premier League
04:30 Caesar Ridge FC 2-3 Garden City FC
07:00 Wagiya FC 2-3 San Pedro Pirates
Canadian Premier League
04:30 Forge FC 0-1 แปซิฟิก เอฟซี
คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น
05:00 อลาจูเรนเซ่ 1-0 ซานโตส เด กัวปิเลส
08:30 เฮเรดิอาโน 1-0 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า
Honduras Liga Nacional
05:00 ซีดี โอลิมเปีย 2-0 ซีดี วิด้า
Panama Liga Nacional de Ascenso
05:00 เทาโร เอฟซี 1-0 เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น)
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
05:30 นาซิอองนาล อซุนซิยง 1-3 โอลิมเปีย อาซันซิออง
Nicaragua Apertura league
07:00 ดิเรียนเกน 2-0 มานากัว เอฟซี
Aruba Division Di Honor
07:00 เอสวีคาราเวล 1-5 เอสวีดาโคตา
Argentina Women Regional League
07:00 AMUF A (W) 3-2 Independiente Rivadavia A (W)
Panama Liga Prom
07:00 SD Atletico Nacional 1-2 SD Panama Oeste
Ecuador Copa Pilsener A
08:00 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล 3-1 คลับสปอร์ต เอเมเลค
เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น
08:00 อัตลาส 0-1 พูมาส ยูนัม
Colombia Copa Mustang B
08:10 เรอัล คาร์ทาเกน่า 0-5 คอร์ตูลัว
08:10 โบญาก้า ซิโค 1-1 เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร