บ้านผลบอล วิเคราะห์บอล One2Ball

บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

บอลวันนี้ เมื่อคืน ราคาบอล ทรรศนะ

ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 26-02-2021

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป โรด้า เจซี
สูง 2.5/3 (HOL D2 03:00)
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07
ต่อ เสมอ (GER D2 00:30)
เอซี เวนิช
รอง 0.25 (ITA D2 03:00)
เดอ กราฟสคัป
ต่อ 1.5 (HOL D2 03:00)
โก อเฮด อีเกิ้ลส์
ต่อ 1 ลูก (HOL D2 00:45)
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
ต่อ 0.5 (GER D1 02:30)
เบาวิสต้า
รอง 0.5 (POR D1 03:30)
ดาร์มสตัดท์
สูง 2.5/3 (GER D2 00:30)
เลบานเต้
รอง 0.25 (SPA D1 03:00)
เต็ง เดอ กราฟสคัป
ต่อ 1.5 (HOL D2 03:00)
โก อเฮด อีเกิ้ลส์
ต่อ 1 ลูก (HOL D2 00:45)
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
ต่อ 0.5 (GER D1 02:30)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 26-02-2021

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง เดเฟนซา จัสติเชีย
ต่อ 0.5/1 (ARG D1 05:15)
คอนยาสปอร์
ต่อ บวกสิบ (TUR D1 20:00)
เรจเจียนา
ต่ำ 2/2.5 (ITA D2 01:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
64315
Pheonix Nonth 25 20/0/5 64 WLLWlWWwww เบซิคตัส เจเค
2
55850
NATTASIT KUNTHAKEEREE 24 18/0/6 61.5 WWWWWLWLWL -
3
32988
Lo'Ok Pear 22 18/1/3 59.5 WWWDWWLWWL -
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
63105
Krichchawan Patsarayengyong 3/24 15 (24) 1250.00
WLWWL
WLLLW
WWLLw
ลาฟนิทซ์
แอธเลติก บิลเบา
แรนส์
อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน)
เบาวิสต้า เอฟซี
2
39185
Jo Somai 4/18 12 (18) 523.81
WLlLD
LWWDD
WWWWW
-
-
-
-
-
3
64671
Surasit Chantawong 1/24 15 (24) 500.00
WWWWW
LWLLL
lWlLD
-
-
-
-
-
download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] LaLiga
  03:00 เลบานเต เลบานเต VS แอธเลติก บิลเบา แอธเลติก บิลเบา  
[วิเคราะห์บอล] บุนเดสลีกา
  02:30 เบรเมน เบรเมน VS แฟรงค์เฟิร์ต แฟรงค์เฟิร์ต  
[วิเคราะห์บอล] ลีกเอิง
  03:00 แรนส์ แรนส์ VS นีซ นีซ  
[วิเคราะห์บอล] แชมเปี้ยนชิพ
  02:45 ดาร์บี้ ดาร์บี้ VS ฟอเรสต์ ฟอเรสต์  
[วิเคราะห์บอล] พรีเมียร์ดัตช์
  02:00 ซวอลล์ ซวอลล์ VS SC Heerenveen SC Heerenveen  
[วิเคราะห์บอล] รัสเซีย
  23:00 FC Tambov FC Tambov VS FC Rotor Volgograd FC Rotor Volgograd  
[วิเคราะห์บอล] ตุรกี
  20:00 คอนยาสปอร์ คอนยาสปอร์ VS Gaziantep FK Gaziantep FK  
  20:00 เกนเคลอร์บิลิจี้ เกนเคลอร์บิลิจี้ VS Yeni Malatyaspor Yeni Malatyaspor  
  23:00 เบซิคตัส เบซิคตัส VS Denizlispor Denizlispor  
[วิเคราะห์บอล] Liga NOS
  03:30 Vitoria de Guimaraes Vitoria de Guimaraes VS Boavista Boavista  
download iOS app
one2ball Android app
DOOBALL24

ข่าวฟุตบอล

ไม่ใช่เรื่อง!’อิบรา’ ไม่เห็นด้วย ‘เลอบรอน’ เคลื่อนไหวการเมือง

ไม่ใช่เรื่อง!’อิบรา’ ไม่เห็นด้วย ‘เลอบรอน’ เคลื่อนไหวการเมือง

ซลาตัน อิบราฮิโมวิช กองหน้าจอมติสต์ของเอซี มิลาน ยอมรับว่าเขาไม่ชอบพวกนักกีฬาที่ออกมาเคลื่อนไหวทางการเมือง เพราะควร...
download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

DOOBALL24
หวยออนไลน์

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันศุกร์ที่ 26 กุมภาพันธ์ 2564
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
เจลีก ดิวิชัน 1
16:00 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 1 - 10 ต่อคาวาซากิ ฟรอนตาเล่ $$$
เอ-ลีก
17:05 เพิร์ท กลอรี่ บริสแบน โรว์ ปป - 10 ต่อเพิร์ท กลอรี่ $$$
ซือเปร์ลีก
20:00 เกนเคลอร์บิลิจี้ เยนิ มาลัตยาสปอร์ ปป - 5 รองเกนเคลอร์บิลิจี้ $$$
20:00 คอนยาสปอร์ กาเซียนเท็ป B.B. บวกสิบ ต่อคอนยาสปอร์ $$$$
22:59 เบซิคตัส เจเค เดนิซลิสปอร์ 1.5 - 5 รองเดนิซลิสปอร์ $$$
โปแลนด์เอ็คสตรัคลาซ่า
00:00 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 1 รองป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา $$$
02:30 วอร์ต้า พอซแนน เลช พอซนาน 0.5 รองวอร์ต้า พอซแนน $$$
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
00:30 ดาร์มสตัดท์ คาร์ลสรูห์ เอสซี ลบสิบ คาร์ลสรูห์ เอสซี $$$
00:30 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 เสมอ ต่อเอสซี พาเดอร์บอร์น 07 $$$
Austria Erste Division
00:30 ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) FC Superfund Pasching ปป - 10 รองFC Superfund Pasching $$$
00:30 เอสวี ฮอร์น ออสเตรีย ลัสเตนัว เสมอ ต่อออสเตรีย ลัสเตนัว $$$
00:30 ลาฟนิทซ์ เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ 0.5 - 5 รองเอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ $$$
02:25 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต บวกสิบ ต่อเอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต $$$
ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
00:45 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) 1 - 10 ต่อโก อเฮด อีเกิ้ลส์ $$$
00:45 เอ็มวีวี มาสทริสช์ เอสซี เทลสตาร์ ปป - 10 รองเอ็มวีวี มาสทริสช์ $$$
03:00 เดน บอสช์ เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) ปป - 10 รองเดน บอสช์ $$$
03:00 เดอ กราฟสคัป อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) 1.5 - 10 ต่อเดอ กราฟสคัป $$$$
03:00 โรด้า เจซี เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น ปป - 10 ต่อโรด้า เจซี $$$
เซเรียบี
01:00 เรกจิโอ อูแด๊ซ เอฟซี ซาแลร์นิตาน่า เสมอ ต่อซาแลร์นิตาน่า $$$
03:00 เอ็มโปลี เอซี เวนิช ปป - 10 รอง เอซี เวนิช $$$
เซกุนด้า ดิวิชั่น
01:00 ซาบาเดย์ อัลบาเซเต้ ปป ต่อซาบาเดย์ $$$
03:00 เอฟซี คาร์ทาเกน่า เลกาเนส ปป - 10 รองเอฟซี คาร์ทาเกน่า $$$
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
01:00 เวเจิล เอซี ฮอร์เซ่นส์ ปป รองเอซี ฮอร์เซ่นส์ $$$
โรมาเนีย ลีกา1
01:30 ดินาโม บูคาเรสต์ เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า บวกสิบ ต่อ เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า $$$
เอเรอดีวีซี
02:00 พีอีซี ซโวลล์ เอสซี ฮีเรนวีน เสมอ รองเอสซี ฮีเรนวีน $$$
บุนเดิสลีกา
02:30 แวร์เดอร์ เบรเมน ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต 0.5 ต่อไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต $$$
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป
02:45 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ เสมอ ต่อดาร์บี้ เค้าท์ตี้ $$$
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
02:45 ชาเลอร์รัว ราซิ่ง เกงค์ เสมอ ต่อราซิ่ง เกงค์ $$$
ลาลิกา
03:00 เลบานเต้ แอธเลติก บิลเบา ปป - 5 รองเลบานเต้ $$$
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
03:00 แรนส์ นีซ 0.5 ต่อแรนส์ $$$
ปรีไมราลีกา
03:30 วิตอเรีย กิมาไรส์ เบาวิสต้า เอฟซี 0.5 - 5 รองเบาวิสต้า เอฟซี $$$
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
05:15 อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ ลบสิบ อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ $$$
05:15 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย ปาโตรนาโต ปารานา 0.5/1 ต่อเดเฟนซา วาย จัสติเชีย $$$
07:30 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส เบเลซ ซาร์สฟิลด์ ปป รองอาร์เจนติโนส จูเนียร์ส $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันพฤหัสบดีที่ 25 กุมภาพันธ์ 2564
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
Nepal B Division
13:30 Ranipokhari Corner Team 4-2 Naya Basti Yuwa Club
16:45 Jhamsikhel Youth Club 0-4 Boys Union Club
Ethiopia Premier League
14:00 Dire Dawa 0-0 Awassa Kenema
Australia W-League
15:05 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์(ญ) 1-0 เมลเบิร์น ซิตี้(ญ)
17:35 เพิร์ท กลอรี่(ญ) 2-6 ซิดนีย์ เอฟซี (ญ)
กระชับมิตร (สโมสร)
15:30 เอฟซี โนโวซีบีสค์ 2-4 เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่
15:30 ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี 2-3 เซนต์ จอร์จ เซนต์
20:00 ซเวซดา เปียร์ม 0-2 เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์
20:00 ดินาโม เบรสต์ 3-3 เนเมน กร็อดโน่
21:00 FC Essentuki 1-4 ซัลยุต
00:30 เอชไอเค 2-1 ฮิลลิร็อด
03:00 อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล 1-2 ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส
03:00 Academia Rey 0-1 ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี
Bangladesh Premier League
16:00 อารามบัคเคเอส 1-2 บังกลาเทศ โปลิสคลับ
17:00 บราเทอร์ส ยูนิออน 1-3 ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ
Armenia Cup
17:00 เอฟซี พิวนิค 0-0 บานานต์ส
Turkey 3. Ligi B
17:00 Utkoi 4-1 1877 Alemdagspor
17:00 Dai Lin Jissbon 1-1 Artvin Hopaspor
17:00 Yeni Diyarbakirspor 1-0 Nevsehirspor Genclik
17:00 EdirnesporGenclik 0-0 Cankaya FK
17:00 Kemerspor 2003 1-3 มาลัทย่า เยซิลเยิร์ท เบเลดิเยสปอร์
17:00 มานิซาสปอร์ 0-1 Bukaspor
17:00 ออฟสปอร์ 0-0 คิซิลคาบอลัคสปอร์
17:00 Payasspor 2-0 ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์
17:00 Ceyhanspor 1-1 Karaman Belediyespor
17:00 Erzin Belediyespor 0-0 Darica Genclerbirligi
17:00 เฟธิเยสปอร์ 1-1 เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์
17:00 Halide Edip Adivarspor 0-0 Sanger
17:00 Kahta 02 Spor 2-2 Tekirdagspor
17:00 Kutahyaspor 2-1 นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์
17:00 Mardin BB 1-1 ยิมปา ยอซกัตสปอร์
17:00 โตคัตสปอร์ 1-1 Agri 1970 Spor
17:00 Arhavispor 0-0 Carsambaspor
17:00 Catalca Spor 0-2 โซมาสปอร์
17:00 Cizrespor 1-0 คาซิยาก้า
17:00 Elazig Belediyespor 1-1 Celspor
17:00 อีร็อกสปอร์ 2-0 Yeni Altindag BS
17:00 โกลคุคสปอร์ 0-1 Sile Yildizspor
17:00 Ispartaspor 1-1 Osmaniyespor
17:00 ยาโลวาสปอร์ 0-0 บัทมาน เปโทรลสปอร์
17:00 Yeni Orduspor 4-0 Siirt Il Ozle Idaresi Spor
17:00 Aksarayspor 0-0 Kozan BLD.SPOR
17:00 Bergama Belediyespor 2-2 Muglaspor
17:00 ดัคซีสปอร์ 0-1 Bayrampasa
17:00 Kelkit Belediye Hurriyet 0-1 อดิยามานสปอร์
17:00 Kestel 1-1 Karaman Belediyesi Spor
17:00 โมด้าเฟน สปอร์ 3-0 Turk Metal Kirikkale
17:00 Sultanbeyli 1-0 ซิลิวริสปอร์
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก ตุรกี
17:30 โบลูสปอร์ 0-0 บาลิเคซิสปอร์
20:00 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี 0-0 Tuzlaspor Kulubu
22:59 บูร์ซาสปอร์ 0-1 เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์
Moldova Divizia Nationala
17:30 FC Sfintul Gheorghe 1-3 เอฟซี มิลซามี่
อิหร่าน คัพ
17:30 Esteghlal Molasani 1-0 บาดราน เอฟซี
17:30 โอซิน อัลบอร์ซ 0-1 Mes Novin Kerman
17:30 มาลาวัน 3-1 คูเนห์ เบ คูเนห์
17:30 เมส เคอมัน 0-0 Chooka Talesh
17:30 นาวาด เออร์เมีย 0-1 พาร์ส โจโนบิ แจม
Portugal U23
18:00 ริโอ อาฟ(ยู 23) 0-4 เบนฟิก้า(ยู 23)
พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
18:00 อรารัต เยเรวาน 1-0 อารารัต
พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
18:00 เอฟเค กาบาล่า 1-0 สแตนดาร์ด ซัมเควียท
19:00 ซีล่า เอฟเค 1-0 เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู
20:30 ซาบาห์ เอฟเค 1-1 เคสลา เอฟเค
21:30 คาราบัค 1-0 ซาบาลี
Ukraine U21 Liga
18:00 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ(ยู 21) 1-2 Inhulets Petrove U21
กระชับมิตรทีมชาติ
18:00 เซอร์เบีย(ยู 19) 2-1 บอสเนีย (ยู 19)
ไทยลีก
18:30 ระยอง เอฟซี 0-1 บางกอกกล๊าส เอฟซี
19:00 ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด 5-1 ชลบุรี เอฟซี
Spanish Bizkaia-Tercera Division
18:30 CD Paracuellos Antamira เลื่อน เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว
00:30 เอดี ซาบินานิโก้ 1-1 Epila CF
02:00 ยูอี แซนท์ส 1-0 Grama
02:00 ED Moratalaz 0-0 ราโย่ บาเยกาโน่ 2
02:00 CD Calamonte 1-1 โมราโล ซีพี
02:00 CA River Ebro 0-0 Casalarreina
02:15 UE Vilassar de Mar 0-1 EC Granollers
02:45 RCP Valverdeno 3-2 โอลิเวนซา เอฟซี
Bulgaria U19
18:30 Sokol Markovo U19 2-0 เบโร่ (ยู 19)
Kosovo Superliga
19:00 KF Besa Pec 0-3 KF Arberia
19:00 เคเอฟ เฟโรนิเคลิ 1-3 KF Drenica Skenderaj
Egyptian Premier League
19:30 เอล เอนแทค อัล ฮาร์บี้ 0-0 เอนพ์พี
22:00 เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย 2-1 วาดี้ เดกลาเอสซี
00:30 พีระมิดส์ เอฟซี 1-1 เอล กัวน่า
พรีเมียร์ลีกอียิปต์
19:30 ฟาร์โค 6-1 Biyala SC
19:30 บาลาดิเยท เอล มาฮาล่า 1-0 Sporting Alexandria
Saudi Arabia Division 2
19:40 อัล-โนจูม 2-1 อัล-จาบาลีน
19:50 อัล-คาว์แคบ 2-1 อัล บูกาย์รียาห์
19:50 อัล ลิยาช 1-1 Wajj
19:55 อัล มอจเซล 2-3 Al-Rawdhah
19:55 Al-Sharq 3-0 Al-Trgee
20:00 Al Kholood 0-1 Al-Washm
20:00 อัลนาจม่า(ซาอุฯ) 1-2 Al Selmiyah
20:10 อัล ทาย 1-3 อัล-อดาลห์
20:10 ฮอตเทิร์น 0-2 Afief
20:25 Al Dahab 0-2 อัล โอลูบัช
กุปเดอฟร็องส์
20:00 โรโมแรนติน 2-0 Mtsapere
ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1
20:00 เอตัวล์ ดู ซาเฮล เลื่อน สฟาเคซี
20:00 สตาดิ ตูนิเซียน 0-0 ยูเอส โมนาสตีร์
Palestine Football League
20:00 Jabal Al Mukaber 4-3 Shabab Althahrea
22:59 Al Birah 1-1 Ahli Al Khalil
Burundi League
20:00 บูจุมบูรา ซิตี้ 0-1 รูกินโซ เอฟซี
DR Congo Super Ligue
20:00 คองโก้ 3-0 FC Nathalys
22:00 JS Talangai 2-0 Vita Club de Mokanda
UAE League Professional
20:30 อัล ด๊าฟร่า 2-1 อัล ไอน์
20:30 อาห์ลี อัล ฟูจารัช 0-3 อิตติฮัต คาลบา
23:15 อัล วาเซิ่ล 2-2 อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์)
Qatar Reserve League
20:45 อัมม์ ซาลาล(ยู 23) 0-3 อัลซาดด์เอสซี (ยู 23)
23:15 อัล-อราบีโดฮา(ยู 23) 0-1 กาตาร์ เอสซี โดฮา(ยู 23)
ซีเอเอฟคอนเฟเดอเรชันส์คัพ
21:00 Namungo FC 1-3 พรีเมโร่ เด อกอสโต้
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา
21:00 เอ็นดี กอริก้า 0-0 เอ็นเค อลูมินิจ
23:15 เอฟซี โคเปอร์ 1-0 เอ็นเค มูรา 05
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก
21:00 จามเชดปูร์ เอฟซี 3-2 เบงกาลูรู
Morocco Division 2
21:00 TAS de Casablanca 2-2 Wydad Temara
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก
22:00 อะดามาวา ยูไนเต็ด 1-0 โลบี สตาร์ส
22:00 ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี 2-1 Akwa Starlets
22:00 คัตซิน่า ยูไนเต็ด 0-0 เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี
โรมาเนีย ลีกา 2
22:00 กลอเรีย บูซัว 0-0 ราปิด บูคาเรสต์
Serbia League Women
22:00 เอลเอเอสเค เซอร์เวน่า ซเวซด้า(ญ) 2-0 วอจ์โวดิน่า(ญ)
Ghana Premier
22:00 กาน่า ดรีม เอฟซี 4-1 Ashanti Gold
01:00 อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี เลื่อน Bechem United
Benin Ligue 1
22:00 Soleil FC 2-2 ASPAC Cotonou
Ghana Division 1
22:00 Agbozume Weavers FC 0-1 Vision FC
Mexico Youth U20
22:00 ซานหลุยส์(ยู20) 2-1 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20)
Qatar League Division 2
22:15 อัล ชามาล 0-0 อัล บิดด้า เอสซี
ไอซ์แลนด์ลีกคัพ
22:30 เบรย์ดาบลิค 2-0 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์
Futsal Russia Division De Honor
22:59 TTG-Ugra Yugorsk Futsal 0-4 เอ็มเอฟเค ตูย์เมน(ฟุตซอล)
22:59 Ukhta Tyumen Futsal 2-4 โนวาลิ(ฟุตซอล)
23:30 MFK CPRF Futsal 4-2 ไดนาโม ซามาร่า (ฟุตซอล)
Gambia Division 2
22:59 Gunjur United 3-2 Team Rhino FC
22:59 ยัง แอฟริกันส์ เอฟซี 0-3 Samger FC
23:15 Falcons FC 2-0 Red Hawks FC
แอฟริกา U-20 คัพออฟเนชันส์
22:59 แคเมอรูน(ยู 20) 0-0 กานา (ยู 20)
02:00 บูกินาร์ ฟาโซ (ยู 20) 0-0 ยูกันดา (ยู 20)
พรีเมียร์ลีก ซูดาน
23:45 Ahli Marawi 0-0 Al Ahly Shendi
Spain Youth League
00:00 โมสโตเลส(ยู19) 0-0 Trival Valderas U19
Spanish Ladies Premier League B
00:15 Murcia Feminas (w) 4-2 Levante C (W)
01:15 Athletic Club de Murcia (W) 1-0 Aspe (w)
Futsal Spain Division De Honor
00:30 O Parrulo Ferrol Futsal 1-6 EiPozo Murcia Turistica Futsal
00:30 O Parrulo Ferrol Futsal 1-6 EiPozo Murcia Turistica Futsal
ยูฟ่ายูโรปาลีก
00:55 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 5-2 รอแยล อันท์เวิร์พ
00:55 อาร์เซน่อล 3-2 เบนฟิก้า
00:55 บียาร์เรอัล 2-1 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
00:55 นาโปลี 2-1 กรานาดา ซีเอฟ
00:55 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม 2-1 ลีลล์
00:55 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 1-0 มัคคาบี้เทลอาวีฟ
00:55 ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ 0-2 โมลด์
03:00 เอเอส โรม่า 3-1 สปอร์ติ้ง บราก้า
03:00 คลับบรูซ 0-1 ดินาโม เคียฟ
03:00 ดินาโม ซาเกร็บ 1-0 เอฟซี คราซ์โนดาร์
03:00 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น 2-1 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส
03:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 0-0 เรอัล โซเซียดาด
03:00 เอซี มิลาน 1-1 เซอร์เวน่า ซเวซด้า
03:00 เลสเตอร์ ซิตี้ 0-2 สลาเวีย ปราก
03:00 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน 0-2 ยัง บอยส์
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
01:00 เอสเบิร์ก 1-2 ซิลเคบอร์ก
Brazil Campeonat Potigurar
01:00 อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น 2-1 ซีอี ฟอร์คา อี ลูซ อาร์เอ็น
01:00 พัลไมรัส อาร์เอ็น 1-0 เอเอสเอสยู อาร์เอ็น
โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
01:30 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก 2-0 อิตติฮัด เด แทงเจอร์
Gibraltar Premier Division
01:30 Grazies Union 0-3 เอฟซี ลินคอล์น
Colombia Copa Mustang A
02:00 อ็องเซ่ กัลดาส 0-1 เดปอร์ติโบ ปาสโต้
04:00 จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา 2-0 เดปอร์ติโว เปไรร่า
06:05 เอเลี่ยนซา เพตโทรลา 0-5 ดิปอร์เทส โตลิม่า
08:10 เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน 1-1 เดปอร์ติโว กาลี
Brazil Campeonato Catarinense Division 1
02:00 EC Prospera 0-1 จอยวิลล์ เอสเซ
02:00 เมโตรโปลิตาโน เอสซี 0-0 ฟิกูเรนเซ่
03:00 คอนคอร์เดีย เอสซี 0-2 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี
Iceland Womens League Cup
02:00 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) 2-2 อัฟตูเลดิ้ง (ญ)
03:00 HK Kopavogur (w) 4-2 Grotta Women
BRA D4
02:00 อีซี ฟลาเมงโก้ พีไอ 1-2 ปาร์นาฮีบ้า พีไอ
Brazil Campeonato Amazonense
02:30 มานุส (สมัครเล่น) 2-0 Penarol AM
โคปา อาร์เจนตินา
03:10 ซีเอ ฮูราแคน 1-1 เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์
Portugal Campeonato Nacional
03:30 Aljustrelense 1-2 พินฮาลโนเวนเซ่
Mexico Liga MX Femenil
04:45 คลับ อเมริกา (ญ) 3-1 พูมาส ยูนัม (ญ)
Brasileiro, Serie C
05:00 อิมเพอราทิช 1-2 Iape
Brazil Campeonato Alagoano
06:00 Jacyoba AC 1-4 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา
07:30 บรากันติโน้ 1-0 เกรมิโอ้ ปอร์โต้
07:30 อัตเลติโก มิไนโร่ 2-0 พัลไมรัส
07:30 เซาเปาโล 2-1 ฟลาเมงโก
07:30 บาเฮีย บีเอ 2-0 ซานโตส
07:30 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 2-0 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี
07:30 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 3-1 กอริติบ้า พีอาร์
07:30 ฟลูมิเนนเซอาร์เจ 2-0 ฟอร์ตาเลซ่า
07:30 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 3-2 โกยาส
07:30 ซิเอร่า 2-1 โบตาโฟโก้ อาร์เจ
07:30 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 0-0 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา
Mexico Primera Divison A
08:00 เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส 1-2 Cocodrilos de Tabasco FC