2K Shares

บ้านผลบอล ทีเด็ดบอล วิเคราะห์บอล ที่แม่นยำโดยเซียนชั้นนำพร้อมราคาบอลที่ One2Ball

One2Ball.com คือ เว็บผลบอลสด รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์ ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ วิเคราะห์บอลทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตามราคาบอลวันนี้ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ONE2GOAL
ทีเด็ดบอลสเต็ป

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 23-10-2018

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป ลูตัน ทาวน์
ต่อ 0.5/1 (ENG D1 01:45)
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
ต่อ 0.5 (UEFA CL 02:00)
พอร์ทเวล
รอง 0.25 (ENG D2 01:45)
มิลตัน คียนส์ ดอนส์
ต่อ 0.5/1 (ENG D2 01:45)
เรอัล มาดริด
ต่อ 2.5/3 (UEFA CL 02:00)
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
รอง 0.25 (ENG D2 01:45)
เบอร์มิงแฮม
ต่อ 0.5/1 (ENG LCH 01:45)
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
รอง 0.25 (UEFA CL 02:00)
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
รอง 0.25 (ENG LCH 01:45)
เต็ง มิลตัน คียนส์ ดอนส์
ต่อ 0.5/1 (ENG D2 01:45)
เรอัล มาดริด
ต่อ 2.5/3 (UEFA CL 02:00)
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
รอง 0.25 (ENG D2 01:45)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 23-10-2018

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง เฮลซิงบอร์ก
ต่อ 1 ลูก (SWE D2 00:00)
บาเยิร์น มิวนิค
ต่อ 1.5/2 (UEFA CL 23:55)
เอเอส โรม่า
สูง 2.5/3 (UEFA CL 02:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ เซียน ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
60003
วิวัฒน์ พิศพาน 21 18/1/2 66 WWWWDWWWWL -
2
630
Ploy Pattaraporn 21 16/1/4 60 WWWWWLWWlW พอร์ทสมัธ
3
33997
Arun Tongkaew 22 17/1/4 59.5 WWWWWLWWWW -
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ เซียน ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
47982
จ.ธนศักดิ์ สิงหันต์ 2/22 15 (22) 535.71
LWWWL
LwlLW
WWWLL
-
-
-
-
-
2
56460
Chaiya Lalla 2/18 9 (18) 500.00
LLwWW
LLWWW
LLWWW
ปีเตอร์โบโร่
เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
เดปอร์ติโว กาลี
3
40 star
Suriyan Gamnard 3/22 15 (22) 285.17
WWLLW
WWDlL
LlLWl
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
สวอนซี ซิตี้
ริเวอร์เพลท
โคเวนทรี
TDEDSIAM
iOS-One2Ball
Android-One2Ball

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
  23:55 AEK Athens AEK Athens VS บาเยิร์น มิวนิค บาเยิร์น มิวนิค  
  23:55 BSC Young Boys BSC Young Boys VS บาเลนเซีย บาเลนเซีย  
  02:00 รีล มาดริด รีล มาดริด VS Viktoria Plzen Viktoria Plzen  
  02:00 ชัคเตอร์โดเนต ชัคเตอร์โดเนต VS แมนเชสเตอร์ ซิตี แมนเชสเตอร์ ซิตี  
  02:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด VS ยูเวนตุส ยูเวนตุส  
  02:00 ฮอฟเฟนไฮม์ ฮอฟเฟนไฮม์ VS ลียง ลียง  
  02:00 โรม่า โรม่า VS ซีเอสเคเอ มอสโค ซีเอสเคเอ มอสโค  
  02:00 อาแจ๊กซ์ อาแจ๊กซ์ VS เบนฟิก้า เบนฟิก้า  
[วิเคราะห์บอล] แชมเปี้ยนชิพ
  01:45 โบโร่ โบโร่ VS ร็อตเธอร์แฮม ร็อตเธอร์แฮม  
  01:45 เบอร์มิงแฮม เบอร์มิงแฮม VS เรดดิ้ง เรดดิ้ง  
  01:45 Sheffield United Sheffield United VS สโต๊ค ซิตี สโต๊ค ซิตี  
  01:45 นอริช นอริช VS แอสตัน วิลลา แอสตัน วิลลา  
  01:45 ควีนส์ ปาร์ค ควีนส์ ปาร์ค VS เชฟฯเว้นส์เดย์ เชฟฯเว้นส์เดย์  
  01:45 มิลล์วอลล์ มิลล์วอลล์ VS วีแกน วีแกน  
  01:45 สวอนซี สวอนซี VS แบล็คเบิร์น แบล็คเบิร์น  
[วิเคราะห์บอล] League 2
  01:45 Morecambe Morecambe VS Mansfield Mansfield  
  01:45 Forest Green Forest Green VS Tranmere Tranmere  
  01:45 Grimsby Grimsby VS Colchester Colchester  
  01:45 Bury Bury VS Newport Newport  
  01:45 Oldham Oldham VS Cheltenham Cheltenham  
  01:45 Lincoln City Lincoln City VS Carlisle Carlisle  
  01:45 Macclesfield Macclesfield VS Northampton Northampton  
  01:45 Crawley Crawley VS Exeter Exeter  
  01:45 Milton Keynes Dons Milton Keynes Dons VS Notts Co. Notts Co.  
  01:45 Yeovil Yeovil VS Crewe Crewe  
  01:45 Stevenage Stevenage VS Port Vale Port Vale  
  01:45 Swindon Swindon VS Cambridge U Cambridge U  
[วิเคราะห์บอล] League 1
  01:45 Bradford Bradford VS Coventry Coventry  
  01:45 ชาร์ลตัน ชาร์ลตัน VS Oxford Oxford  
  01:45 Portsmouth Portsmouth VS Burton Burton  
  01:45 Bristol Rovers Bristol Rovers VS AFC Wimbledon AFC Wimbledon  
  01:45 Wycombe Wycombe VS Rochdale Rochdale  
  01:45 Shrewsbury Shrewsbury VS Barnsley Barnsley  
  01:45 Southend Southend VS Walsall Walsall  
  01:45 Plymouth Plymouth VS Gillingham Gillingham  
  01:45 Peterborough Peterborough VS Fleetwood Fleetwood  
  01:45 Doncaster Doncaster VS ซันเดอร์แลนด์ ซันเดอร์แลนด์  
  01:45 แบล็คพูล แบล็คพูล VS Scunthorpe Scunthorpe  
  01:45 Luton Luton VS Accrington Accrington  
ONE2GOAL

ข่าวฟุตบอล

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ONE2GOAL

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันอังคารที่ 23 ตุลาคม 2561
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
AFC U-19 Championship
16:00 จีน (ยู 19) ซาอุดีอาระเบีย(ยู 19) 0.5/1 - 5 ต่อซาอุดีอาระเบีย(ยู 19) $$$
19:00 มาเลเซีย ยู19 ทาจิกิสถาน ยู19 1/1.5 - 5 รองมาเลเซีย ยู19 $$$
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก
22:00 เพอร์เซโปลิส อัล ซาดด์ ลบสิบ เพอร์เซโปลิส $$$
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
23:55 เออีเค เอเธนส์ บาเยิร์น มิวนิค 1.5/2 - 10 ต่อบาเยิร์น มิวนิค $$$
23:55 ยัง บอยส์ บาเลนเซีย ปป ต่อบาเลนเซีย $$$
02:00 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม เบนฟิก้า 0.5 ต่ออาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม $$$
02:00 ฮอฟเฟ่นไฮม์ โอลิมปิก ลียง ปป - 10 รองโอลิมปิก ลียง $$$
02:00 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 1.5 - 5 ต่อแมนเชสเตอร์ ซิตี้ $$$
02:00 เอเอส โรม่า ซีเอสเคเอ มอสโก 1/1.5 รองซีเอสเคเอ มอสโก $$$
02:00 เรอัล มาดริด วิคตอเรีย พัลเซ่น 2.5/3 ต่อเรอัล มาดริด $$$
02:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด ยูเวนตุส ปป - 5 รองแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด $$$
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
00:00 เฮลซิงบอร์ก ฮาล์มสตัด 1 - 10 ต่อเฮลซิงบอร์ก $$$
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
00:00 อาเลซุนด์ ไวกิ้ง เอฟเค 0.5 ต่ออาเลซุนด์ $$$
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
01:45 มิดเดิลสโบรห์ ร็อตเธอร์แฮม 1/1.5 - 5 รองร็อตเธอร์แฮม $$$
01:45 มิลล์วอลล์ วีแกน แอธเลติก ปป - 10 รองวีแกน แอธเลติก $$$
01:45 นอริช ซิตี้ แอสตัน วิลล่า ปป - 5 รองแอสตัน วิลล่า $$$$
01:45 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 0.5 - 5 รองเชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ $$$
01:45 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด สโต๊ค ซิตี้ 0.5 - 10 ต่อเชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด $$$
01:45 สวอนซี ซิตี้ แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส ปป - 10 รอง แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส $$$
01:45 เบอร์มิงแฮม เร้ดดิ้ง 0.5/1 - 5 ต่อเบอร์มิงแฮม $$$
ลีกวัน อังกฤษ
01:45 แบล็คพูล สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 0.5 - 10 ต่อแบล็คพูล $$$
01:45 แบรดฟอร์ด โคเวนทรี ปป - 5 รองแบรดฟอร์ด $$$
01:45 บริสตอล โรเวอร์ส วิมเบิลดัน เสมอ ต่อบริสตอล โรเวอร์ส $$$
01:45 ชาร์ลตัน แอธเลติก อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0.5 - 5 รองอ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด $$$
01:45 ดอนคาสเตอร์ ซันเดอร์แลนด์ ปป - 5 รองซันเดอร์แลนด์ $$$
01:45 ลูตัน ทาวน์ แอคคริงตัน 0.5/1 ต่อลูตัน ทาวน์ $$$
01:45 ปีเตอร์โบโร่ ฟลีตวู้ด ทาวน์ ปป รองฟลีตวู้ด ทาวน์ $$
01:45 พลีมัธ จิลลิ่งแฮม ปป - 5 รองจิลลิ่งแฮม $$$
01:45 พอร์ทสมัธ เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 0.5 - 10 ต่อพอร์ทสมัธ $$$
01:45 ชรูว์สบิวรี่ บาร์นสลีย์ ปป รองชรูว์สบิวรี่ $$$
01:45 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด วอลซอลล์ 0.5 - 5 รองวอลซอลล์ $$$
01:45 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส โรชเดล เสมอ ต่อโรชเดล $$$
อังกฤษ ดิวิชั่น 2
01:45 บิวรี่ นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 0.5 ต่อบิวรี่ $$$
01:45 คราวเลย์ เอ็กเซเตอร์ เสมอ รองคราวเลย์ $$$
01:45 ฟอเรสต์กรีน ทรานเมียร์ โรเวอร์ ปป - 10 รองทรานเมียร์ โรเวอร์ $$$
01:45 กริมสบี้ ทาวน์ โคลเชสเตอร์ ปป รองกริมสบี้ ทาวน์ $$$
01:45 ลินคอล์น ซิตี้ คาร์ไลส์ 1 ต่อลินคอล์น ซิตี้ $$$
01:45 แม็คเคิ่ลสฟิลด์ นอร์ทแธมป์ตัน ปป - 5 รองแม็คเคิ่ลสฟิลด์ $$$
01:45 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ น็อตต์สเคาน์ตี้ 0.5/1 ต่อมิลตัน คียนส์ ดอนส์ $$$
01:45 มอร์แคมบ์ แมนส์ฟิลด์ 0.5 - 10 ต่อแมนส์ฟิลด์ $$$
01:45 โอลด์แฮม AFC เชลท์แน่ม 0.5 - 5 รองเชลท์แน่ม $$$
01:45 สตีฟเนจ พอร์ทเวล ปป - 5 รองพอร์ทเวล $$$
01:45 สวินดอน เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด เสมอ รองเคมบริดจ์ ยูไนเต็ด $$$
01:45 เยโอวิล ครูว์ ปป - 10 รองครูว์ $$$
เซเรีย บี บราซิล
05:15 ซีเอสเอ-เอแอล บราซิล เด เปโลตัส 0.5 - 10 รองบราซิล เด เปโลตัส $$$
โคปา ลิเบอตาดอเรส
07:45 ริเวอร์เพลท เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 0.5 ต่อริเวอร์เพลท $$$
โคปา ซูดาเมริกาน่า
07:45 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ เดปอร์ติโว กาลี ปป - 10 รองเดปอร์ติโว กาลี $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันจันทร์ที่ 22 ตุลาคม 2561
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
AFC U-19 Women’s Championship
13:00 Guam (w) U19 0-8 อุซเบกิสถาน (ญ) ยู19
17:00 Maldives (w) U19 0-19 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ญ)ยู19
China Reserves League
13:00 เหอหนาน เจี้ยนเย้(สำรอง) 2-0 Guangzhou Fuli Reserve
13:30 เจียงซูซูหนิง(สำรอง) 2-1 เซี่ยงไฮ้ เอสไอพีจี(สำรอง)
Korea Womens League
14:00 Changnyeong Women's 2-0 กูมิ สปอร์ตโตโต้ (ญ)
17:00 ปูซาน ซังมู (ญ) 1-0 โซล อเมโซเนส (ญ)
17:00 จางจู เอฟซี (ญ) 2-3 ฮวาชอน (ญ)
17:00 ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ) 0-0 ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ)
Pakistan Premier League
14:30 Ashraf Sugar Mills 0-4 Afghan FC
17:00 Pakistan Army 3-0 KPT FC
Turkey U21 Ligi 1
16:00 คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์(ยู 21) 1-2 Altay U21
17:00 อดาน่า เดมิสปอร์ (ยู 21) 2-2 อลาซิกสปอร์ (ยู 21)
Czech Republic U21 League
16:00 วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 21) 1-2 เบอร์โน(ยู21)
19:00 วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21) 3-3 สลาเวีย ปราก (ยู 21)
20:00 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21) 4-2 ดูก้า ปราฮา (ยู 21)
AFC U-19 Championship
16:00 เกาหลีเหนือ (ยู 19) 1-0 อิรัก(ยู 19)
16:00 ออสเตรเลีย ยู19 2-1 เวียดนาม ยู19
19:00 ไทย ยู19 1-3 ญี่ปุ่น ยู19
19:00 จอร์แดน(ยู 19) 1-3 เกาหลีใต้ ยู19
UEFA European Womens U17 Championship
16:30 รัสเซีย(ญ) ยู17 5-0 อิสราเอล(ญ) ยู17
17:00 อิตาลี(ญ) ยู17 2-1 มอนเตเนโกร(ญ) ยู 17
17:00 โรมาเนีย(ญ) ยู17 0-4 ฟินแลนด์(ญ) ยู17
17:00 ไอร์แลนด์ (ญ) ยู17 14-0 Albania Women'sU17
19:00 นอร์เวย์(ญ) ยู17 4-0 โครเอเชีย(ญ) ยู17
22:00 เวลส์(ญ) ยู17 0-4 เซอร์เบีย(ญ) ยู17
Georgia U19 League
16:50 FC Tskhinvali U19 5-1 ซามเตรเดีย(ยู19)
17:55 Kolkheti Poti U19 5-0 Baia Zugdidi U19
Belarus Womens Premier League
17:00 RGUOR Minsk (w) 4-0 Bobruichanka Bobruisk Women
18:00 โคลก้า-บีดียู (ญ) 4-0 นาเดียสดา เอสดี โจชัว 7 โมกิเลียฟ (ญ)
20:00 เนเมน กร็อดโน่ (ญ) 11-0 Fk BOTSOR Brest Women
Uzbekistan Division 1
17:00 นาห์ยัน 0-1 ชูตัน กูซาร์
17:00 อันดิแจน แทชเค้นท์ 4-1 เอรัล นิวคัส
18:00 ไดนาโม ซามาร์คาด 1-0 เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน
18:30 มาเชล มูบาเร็ค 1-0 โซรัซ FK อูลกัช
Turkey U21 Super League
17:00 แทร็บซอนสปอร์ (U21) 5-1 บูว์ยุคเซฮีร์ เบเลดิเย่ เอร์ซูรุมสปอร์(ยู 21)
India Goa Professional League
17:30 เอฟซี บาร์เดซ 1-3 ซัลเกาการ์ สปอร์ท คลับ
Paraguay reserve team league
17:55 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง(สำรอง) 2-1 อินเดเปนดิเอนเต เอฟบีซี (สำรอง)
Denmark Reserves League
18:00 ฮอร์เซ่นส์ (สำรอง) 2-1 แรนเดอร์สเอฟซี(สำรอง)
19:00 อัลบอร์กบีเค (สำรอง) 3-0 Vendsyssel Reserve
19:00 วีบรอก(สำรอง) 2-2 อาร์ฮุส เอจีเอฟ(สำรอง)
Iran League Division 1
18:30 Navad Urmia 1-1 Shahrdari Mahshahr
18:30 มาลาวัน 0-0 Fajr Sepasi
18:45 Persepolis Pakdasht 5-1 Shahrdari Tabriz
21:40 Karoun Ahvaz 1-3 เมส เคอมัน
Turkey 3. Ligi B
18:30 Ankara Adliyespor 2-1 24 Erzincanspor
19:00 คาซิยาก้า 1-0 Osmaniyespor
Iran Div 2
18:30 Shohada Babolsar 2-0 Mes Shahr-e Babak
18:30 Shahrdari Fuman 2-2 Esteghlal Ramshir
18:30 Caspian Qazvin 0-1 Shahrdari Bam
18:30 Jahad Nasr 2-1 พาส ฮาเมดัน
18:45 Persepolis Ganaveh 1-1 Be'sat Kermanshah FC
18:45 Naft Omidiyeh 1-1 Shahrdari Bandar Abbas
Holland Reserve League
18:30 เอ็นอีซี ไนจ์เมเกน สำรอง 0-2 เฮอร์คิวลิส อัลเมโล สำรอง
19:00 เฟเยนูร์ด สำรอง 4-0 อาร์เคซี วาลไวก์(สำรอง)
23:30 โรด้า เจซี เคอร์เครด(สำรอง) 0-4 วิลเล็ม 2 สำรอง
23:30 โก อะเฮด อีเกิ้ลส์ (สำรอง) 1-1 จอง เอฟซี ซโวลล์(สำรอง)
23:30 เอสบีวี เอ็กเซลซิเออร์(สำรอง) 6-1 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น(สำรอง)
23:30 คัมบูร์ สำรอง 0-0 เอฟซี เอ็มเมน(สำรอง)
23:30 เดอ กราฟแช็พ (สำรอง) 10-0 Achilles 29 Reserves
23:30 เอดีโอ เดน ฮาก (สำรอง) 1-1 เอ็นเอซี เบรดา สำรอง
23:30 วีวีวี เวนโล่ เฮลมอนด์ สปอร์ต 0-2 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด(สำรอง)
England U23 1.Liga
19:00 คริสตัล พาเลซ(ยู 23) 0-1 โคเวนทรีซิตี้(ยู 23)
19:00 ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23) 2-2 มิลล์วอลล์(ยู 23)
20:00 เบิร์นลี่ย์(U23) 6-0 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด(U23)
20:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก(U23) 2-2 อิปสวิช(U23)
Kosovo Division 1
19:00 KF Ramiz Sadiku 1-2 KF Trepca Mitrovice
อิตาลี C1A
19:30 เรจจิน่า 0-1 เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้
01:30 คาร์ราเรเซ่ 3-4 โอลเบีย
01:45 Gozzano 0-2 ปิซ่า
Palestine Football League
19:30 Al Ittihad Shujaiyya 3-1 Gaza Sporting Club
Italian Youth League
20:00 ซามพ์โดเรีย(Youth) 2-0 เจนัว(Youth)
Croatia U19 League
20:00 เอ็นเค อิสทรา 1961(ยู 19) 1-1 ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19)
21:00 Sesvete U19 1-0 สลาเวน เบลูโป(ยู 19)
Croatia 2.HNL
20:00 ซาเกร็บ 0-4 Trnje
Argentina Reserve League
20:00 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) 0-1 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง)
20:00 เบลกราโน่(สำรอง) 0-0 แบนฟิลด์(สำรอง)
20:00 San Martin de Tucuman Reserves 3-3 ราซิ่ง คลับ (สำรอง)
India Super League
21:00 ปูเน่ ซิตี้ 0-3 เบงกาลูรู
Sweden Folksam U21 Allsvenskan Norra
21:00 นอร์โคปิ้ง ไอเอฟเค (ยู 21) 1-1 เยอร์การ์เด้น (ยู 21)
21:00 คัลม่าร์ (ยู 21) 2-1 ออสเตอร์(ยู 21)
Bahraini King’s Cup
21:30 อัล ฮัดด์ 1-0 ซิทรา
21:30 อิสท์ ริฟฟา 0-0 อิซ่า ทาวน์
00:00 อัล-อาห์ลี (บาห์เรน) 2-2 มานาม่า คลับ
00:00 อัล นาจม่า 2-1 อัล อิติฮัด (บาห์เรน)
Kuwait 1st Division League
21:45 อัล ซาเฮล 2-1 ไคตัน
21:45 Burgan SC 4-1 อัล ซาลิบิคัท
Qatar Reserve League
21:45 Al Duhail U23 9-0 อัล ไซลีย่า (ยู 23)
21:45 อัล-อราบี โดฮา(ยู 23) 1-2 อัล-อราบีโดฮา(ยู 23)
Sweden Folksam U21 Superettan Norra
22:00 โอเรโบร (ยู 21) 3-1 ไอเคบราเก้(ยู 21)
Russia Division 3
22:25 Setun Kuntsevo 0-6 Rosich 2
พรีเมียร์ลีก เบลารุส
22:59 ลูซ มินส์ค 1-0 เอฟซี โกเมล
Israel Leumit League
22:59 ฮาโปเอล นาซาเรท 1-1 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา
22:59 เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย 2-2 ฮาโปเอล แอคโค่
22:59 ฮาโปเอล ริซอน 2-2 ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา
ซูเปอร์ลีก กรีซ
22:59 พีเออี อโตรมิตอส 3-2 แอสเตราส
Poland Ekstraklasa
22:59 คราโคเวีย คราคอฟ 2-0 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
22:59 สปาร์ตาปราก 4-1 มลาด้า โบเลสลาฟ
ไซปรัส ดิวิชั่น 1
22:59 ปาโพส 0-1 อัลกิ โอโรกลินี
Turkey 2 Ligi A
22:59 อดาน่า 0-1 อลาซิกสปอร์
22:59 อัลตินอร์ดู 2-0 เอสคิเซไฮสปอร์
แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก
22:59 ฟลามุลตารี่ โวลเร่ 1-0 เอสเค ติรานา
Serbia Prva Liga
22:59 สโลโบด้า อูซิเซ่ 0-1 เอฟเค ทราจัล
Portugal U23
22:59 เอสโตริล(ยู 23) 0-1 เบนฟิก้า(ยู 23)
Ecuador Reserve League
22:59 Tecnico Universitario Reserves 1-1 อินดิเพนเดียนเต้ เดล วัลเล่(สำรอง)
Sweden Damallsvenskan
23:30 เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) 1-0 ปิเทีย ไอเอฟ (ญ)
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
00:00 บรอมมาปอจคาร์น่า 0-2 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
00:00 วาลเบิร์ก เอฟซี 1-2 ไอเค ฟรีจ
00:00 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ 3-2 เกเฟล ไอเอฟ
Sweden Division 1
00:00 คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ 0-2 เอสไคลสมินเน ไอเอฟ
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
00:00 บรอนด์บี้ 1-1 โอเดนเซ่
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
00:00 แทร็บซอนสปอร์ 0-0 เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี
พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
00:00 วิโตชา บิสตริต้า 1-2 เบโร่ สตารา ซากอร่า
มอลตา พรีเมียร์ลีก
00:00 บัลซาน เอฟซี 2-0 โฟลเรียน่า เอฟซี
Austria Amateur cup
00:00 Weinland Gamlitz 5-4 SV Lebring
โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
00:00 โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ 1-0 มาเกร็ฟ เท็ทวอน
02:00 เอฟยูเอส ราบัท 1-1 เรพิด คลับ อวด เซม
เบลเยียม ยู 21
00:30 โลเคอเรน ยู21 1-1 เกนท์ ยู21
00:30 รอนัล ชาเลอรัว ยู21 3-1 เอเอสยูเปน (ยู 21)
00:30 เอ็กเซลซิเออร์ มุสครง ยู21 0-1 คอร์ตจิค ยู21
00:40 เควี ออสเทนเด้ (ยู 21) 0-2 อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21)
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ U23
01:00 อาร์เซน่อล(U23) 0-0 เอฟเวอร์ตัน(U23)
01:00 แอสตัน วิลล่า U23 2-5 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด U23
01:00 สโต๊ค ซิตี้ U23 7-2 นอริช ซิตี้(U23)
ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
01:00 อูเทร็คท์(Am) 1-6 เอฟซี ทเวนเต้
พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
01:00 มัคคาบี้ ไฮฟา 0-2 มัคคาบี้ เนทันย่า
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
01:00 ดินาโม บูคาเรสต์ 1-1 ดูนาเรีย คาลาราซี
Premier League International Cup
01:00 ไบรท์ตัน (ยู 23) 2-0 เอสแอล เบนฟิก้า บี
Argentina group C Tebolidun League Manchester
01:30 สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด 2-1 ซาน มาร์ติน เบอซาโค
Belgium Youth Cup
01:00 เคเอสเค ไฮสต์(ยู 21) 3-2 KVV Thes Sport U21
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
01:30 ซามพ์โดเรีย 0-0 ซัสเซาโล่
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
01:30 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 0-1 ซังค์ เพาลี
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
01:30 Liniers 0-0 CDyS Juventud Unida
01:30 Defensores de Cambaceres 1-0 Deportivo Paraguayo
Scotland Development League
01:30 แอร์ดรีโอเนียนส์ ยู 20 4-0 อีสต์ สเตอร์ลิงเชียร์(ยู 20)
01:30 Airdrie United U20 7-0 อัลเบี้ยน (ยู 20)
Futsal Italian Serie A
01:30 นาโปลี (ฟุตซอล) 4-4 Pessah Lo Fano
Brazil Copa Gaucho
01:30 Torino FC Brasil U19 1-4 Novo Hamburgo U19
Brazil Serie D
01:30 อปาเรซิเดนเซ(ยู 19) 1-0 Trindade U19
Gibraltar Premier Division
01:30 เอฟซี ลินคอล์น 0-1 Gibraltar United
ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
01:45 ล็องส์ 5-0 อฌักซิโอ้ GFCO
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก
01:45 เบรย์ วันเดอเรอร์ส 2-1 เดอร์รี่ ซิตี้
01:45 สลิโก โรเวอร์ส 1-1 โบฮีเมี่ยนส์
Northern Ireland Reserve League
01:45 เกล็นนาโวน(สำรอง) 2-3 เกล็นโตรัน(สำรอง)
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
02:00 อาร์เซน่อล 3-1 เลสเตอร์ ซิตี้
ลาลีกา สเปน
02:00 เรอัล โซเซียดาด 0-0 คิโรน่า
อิตาลี เซเรีย บี
02:00 เบเนเวนโต้ 1-0 ลิวอร์โน่
Venezuela Segunda Division
02:00 ลาล่าเอฟซี 5-0 ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา
04:30 ยูนิเวอซิดัด เด ลอส อันเดส 1-0 ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
05:00 เบลกราโน่ 1-1 บานฟิลด์
07:00 ซาน ลอเรนโซ่ 2-1 ซานมาร์ติน ซานฮวน
Mexico Segunda Division
05:00 ตลัซกาลาเอฟซี 1-2 Reboceros de La Piedad
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
05:30 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง 2-1 อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี.
Brazilian Futsal League
05:30 คอรินเทียนส์(ฟุตซอล) 4-4 Foz Cataratas Futsal
05:30 Ford / Tao 1-1 AD Indaiatuba/CLU Futsal
บราซิล ซีรี่เอ
06:00 อินเตอร์นาซิอองนาล 2-2 ซานโตส
Colombia Copa Mustang A
06:00 เดปอร์ติโบ ปาสโต้ 0-0 แอตเลติโก้ ฮิวล่า
Mexico Liga MX Femenil
06:00 เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) 0-2 ปวยบลา เอฟซี (ญ)
07:00 ปาชูกา(ญ) 3-0 ติบูโรเนส เบราครูซ (ญ)
09:00 Monterrey Women 4-5 ไทเกรส(ญ)
09:00 Santos Laguna Women 2-2 Queretaro Women
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
06:05 เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี 1-2 นูเอว่า ชิคาโก้
Argentina Torneo B
07:00 ดักลาส เฮก 0-2 Club Camioneros Argentino del Norte
Bolivia Liga de Futbol Prof
07:30 บลูมมิ่ง 1-0 เดสตรอย์เยร์ส
Ecuador Copa Pilsener A
08:00 เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ 0-2 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล
Jamaica Premier League
08:35 ฮาร์เบอร์วิว 1-2 Mount Pleasant FA
คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น
09:00 เอดี ซาน คาร์ลอส 2-1 กัวดาลูเป เอฟซี
Japan Regional League
09:00 Okoshi Kyoto AC 2-2 เอฟซี คาริยา