บ้านผลบอล วิเคราะห์บอลวันนี้ One2Ball

บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

DOOBALL24
ทีเด็ดบอลสเต็ป

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 24-01-2020

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป โอซาซูน่า
ต่อ 0.5 (SPA D1 03:00)
ลอริยองต์
ต่อ 0.5 (FRA D2 02:00)
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น
รอง 0.25 (HOL D2 02:00)
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
ลบสิบ (ENG FAC 03:00)
ชอล์มบลี
รอง 0.5 (FRA D2 02:00)
เทลสตาร์
ต่อ 1 ลูก (HOL D2 02:00)
นอร์ทแธมป์ตัน
รอง 0.5 (ENG FAC 03:00)
เดน ฮาก
รอง 1/1.5 (HOL D1 02:00)
โวเลนดัม
ต่อ 0.5 (HOL D2 02:00)
เต็ง ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
ลบสิบ (ENG FAC 03:00)
ลอริยองต์
ต่อ 0.5 (FRA D2 02:00)
โวเลนดัม
ต่อ 0.5 (HOL D2 02:00)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 24-01-2020

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง ซันเดอร์แลนด์
ต่อ 0.5 (ENG D1 02:45)
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
ต่อ 1.5/2 (GER D1 02:30)
อฌักซิโอ้
ลบสิบ (FRA D2 02:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
66144
Chaiwat Pakpum 23 17/1/5 57.5 LWWWwLWDWL เอซี มิลาน
2
32651
Alexsandro Del Piero 23 16/0/7 48.5 LWWLWLWLWW นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์
3
63104
Supawut Chadchai 23 15/2/6 48.5 DLLWWLWLWW เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน)
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
67292
ไอร่อน แมน 3/23 15 (23) 750.00
LLLWL
LWWWL
wWLWL
เอฟซี แซมบี
เอ็มวีวี มาสทริสช์
โวเลนดัม
ออสเทนเด้
ซันเดอร์แลนด์
2
60025
มานุศักดิ์ รุ่งเรืองกิจ 3/23 13.5 (23) 666.67
LLLWL
LWWLL
WWDLW
กาเซียนเท็ป B.B.
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
สตองดาร์ด ลีแอช
เอซี มิลาน
โอซาซูน่า
3
28840
loveaway 3/21 15 (21) 541.67
LLLWW
WWWLW
WWWWW
เกนเคลอร์บิลิจี้
เกรอน็อบล์
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
โอซาซูน่า
ลานุส
iOS-One2Ball
หวยออนไลน์

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] Superliga
  03:35 Aldosivi Aldosivi VS Lanus Lanus  
  05:40 Gimnasia LP Gimnasia LP VS Velez Sarsfield Velez Sarsfield  
  07:45 Rosario Central Rosario Central VS Huracan Huracan  
  07:45 Union Union VS Argentinos Juniors Argentinos Juniors  
[วิเคราะห์บอล] ตุรกี
  18:00 Kayserispor Kayserispor VS Ankaragucu Ankaragucu  
DOOBALL24
iOS-One2Ball
หวยออนไลน์

ข่าวฟุตบอล

iOS-One2Ball
T-LIVE24TH
หวยออนไลน์

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

DOOBALL24
หวยออนไลน์

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันศุกร์ที่ 24 มกราคม 2563
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
00:00 เกนเคลอร์บิลิจี้ กาเซียนเท็ป B.B. 0.5 - 5 รองกาเซียนเท็ป B.B. $$$
ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
02:00 ปารีส เอฟซี โรเดซ อเวรอน บวกสิบ ต่อปารีส เอฟซี $$$
02:00 ก็อง อฌักซิโอ้ ลบสิบ อฌักซิโอ้ $$$
02:00 เอเจ โอแซร์ โซโชซ์ ปป รองโซโชซ์ $$$
02:00 เกรอน็อบล์ เอฟซี แซมบี 0.5 - 10 รองเอฟซี แซมบี $$$
02:00 ชาโตรูซ์ ชามัวร์ นิออร์ท ปป ต่อชาโตรูซ์ $$$$$
02:00 ลอริยองต์ น็องซี่ 0.5 ต่อลอริยองต์ $$$$
02:00 โอร์แลงส์ ยูเอส แก็งก็อง เสมอ ต่อแก็งก็อง $$$
02:00 วาล็องเซียนส์ เลอ ม็องส์ ปป ต่อเลอ ม็องส์ $$$
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
02:00 อูเทร็คท์ เอดีโอ เดน ฮาก 1/1.5 รองเอดีโอ เดน ฮาก $$$
ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
02:00 เอสซี คัมบูร์ เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) 2 - 10 ต่อเอสซี คัมบูร์ $$$
02:00 ดอร์เดรชท์ เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น ปป - 5 รองเอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น $$$
02:00 เดอ กราฟสคัป เอ็มวีวี มาสทริสช์ 1.5 ต่อเดอ กราฟสคัป $$$
02:00 เฮลมอนด์ สปอร์ต เดน บอสช์ ปป รองเฮลมอนด์ สปอร์ต $$$
02:00 เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) ปป - 5 รองเอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น $$$
02:00 โรด้า เจซี โวเลนดัม 0.5 - 10 ต่อโวเลนดัม $$$$
02:00 เอสซี เทลสตาร์ เอฟซี ออสส์ 1 - 10 ต่อเอสซี เทลสตาร์ $$$$
บุนเดสลีก้า เยอรมัน
02:30 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ โคโลญจน์ 1.5/2 - 10 ต่อโบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ $$$$
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
02:30 สตองดาร์ด ลีแอช ออสเทนเด้ 1.5 - 5 รองออสเทนเด้ $$$
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
02:45 เบรสชา เอซี มิลาน 0.5/1 - 10 ต่อเอซี มิลาน $$$
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
02:45 นีซ แรนส์ เสมอ ต่อนีซ $$$
ลีกวัน อังกฤษ
02:45 ซันเดอร์แลนด์ ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 0.5 ต่อซันเดอร์แลนด์ $$$
ลาลีกา สเปน
03:00 โอซาซูน่า เลบานเต้ 0.5 ต่อโอซาซูน่า $$$
อิตาลี เซเรีย บี
03:00 เอ็มโปลี คิเอโว่ ปป - 10 รองคิเอโว่ $$$
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
03:00 คาดิส ราซิ่ง ซานตานเดร์ 0.5/1 - 10 ต่อคาดิส $$$$
อังกฤษ เอฟเอ คัพ
03:00 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ ลบสิบ ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส $$$
03:00 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 0.5 รองนอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ $$$
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
03:35 อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า ลานุส 0.5 - 5 รองอัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า $$$
05:40 กิมนาเซีย ลา พลาต้า เบเลซ ซาร์สฟิลด์ ปป - 5 รองกิมนาเซีย ลา พลาต้า $$$
07:45 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส ปป - 5 รองอาร์เจนติโนส จูเนียร์ส $$$
07:45 โรซาริโอ เซ็นทรัล ซีเอ ฮูราแคน 0.5/1 - 10 ต่อโรซาริโอ เซ็นทรัล $$$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันพฤหัสบดีที่ 23 มกราคม 2563
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
Nepal super
13:15 Himalayan Sherpa Club 1-3 ทรี สตาร์
16:15 Jawalakhel Youth Club 1-0 Armed Police Force
กระชับมิตร (สโมสร)
14:00 เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน 0-1 บูโซโร เอฟเค
14:30 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 1-0 ไกเซอร์ คีซีรอดา
14:30 แอดิเลด ซิตี้ (สำรอง) 2-0 คัมเบอแลนด์ ยูไนเต็ด (สำรอง)
14:30 มอสเบอรี่ เจ๊ทส์ (สำรอง) 1-0 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ (สำรอง)
15:00 เชอตาโนโว มอสโก 4-0 ซีเอส โวลุนทารี
16:00 แคมโบเดียไทเก้อร์เอฟซี 0-1 เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ
16:00 เฟลด้า ยูไนเต็ด 0-2 ปากีสถาน
16:30 อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี 2-0 คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี
16:45 มอดบูรี่ เจ็ท 2-4 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี
17:00 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 0-0 วิคตอเรีย ซิซคอฟ
17:00 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ 0-0 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2
17:00 เอฟเค สลาโว วีเซลัด 1-1 FK Zarkovo
18:00 การท่าเรือ เอฟซี 2-0 นครราชสีมา เอฟซี
18:10 มิโซรัม 4-0 อัสสัม
18:15 เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี 0-3 ยัง ไลอ้อนส์
18:30 Sbikha 1-1 ES Hammam Sousse
19:00 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก 5-0 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์
19:00 โบเรค เวเลส 1-1 เบรกัลนิก้า สติป
19:00 รูเดส 3-0 Zagreb Hask
19:15 AL Salt 1-1 ชบับ อลอร์ดอน
19:30 โปลิเทคนิก้า อายซี่ 1-0 มัลโดส ลูการ์นี
19:35 ปุเลา ปีนัง 2-0 Manjung City FC
20:00 วิโซซิน่า จิคลาวา 2-0 สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า
20:00 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 3-1 ดีนาโมซาเกร็บ 2
20:00 เชอร์โน มอร์วาร์น่า 2-0 เอสเคเอ คาบารอฟกี้
20:00 ชินเดียทาร์โกวิสเต้ 3-1 โรเตอร์ โวลโกกราด
20:00 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 6-0 เอฟเค บานิค โซโคลอฟ
20:00 เอฟซี ลวีฟ 1-2 เอฟซี มินาจ
20:00 เรโนวา 0-1 FK Labunishta
20:00 บางกอกกล๊าส เอฟซี 0-1 ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี
20:00 เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า 0-5 มะละกา
20:00 กัวลา ลัมเปอร์ 2-1 Sarawak United
20:00 ซาเกลบี้ ลูบิน 3-0 ซีเอส คราอิโอว่า
20:00 HEC-2 Paris 2-3 ENS Paris-Saclay
20:00 โวลก้า นิชนีย์นอฟโกร็อด 2-1 FK Taganrog
20:30 อิสทรา 1961 พูลา 1-1 เฮชเอ็นเคกอริก้า
21:00 เอฟซีคลินเซนิ 1-1 เอฟเค คัสไป
21:00 ดินาโม เคียฟ 4-0 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่
21:00 อาร์เซน่อล ตูล่า 1-0 เซ็บซี่
21:00 เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย 1-2 โคลอส โคซาลิฟก้า
21:00 AS Marsa 1-4 อี.จีเอส กัฟซ่า
21:30 เอฟเค วอซโดวัค 1-1 เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า
22:00 กาซ เมตาน เมดิอัส 0-1 โชนัน เบลมาเร่
22:00 ซูดูว่า 2-3 เมตต้า/ลู ริกา
22:00 แซดเอ็นเคโอซีเยค 2-0 โลโคโมทีฟ มอสโก
00:00 โซโคล ซิวาไนซ์ 3-0 Trutnov
00:30 เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค 5-2 ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา
01:00 แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น 3-3 เอสวี รีด
01:00 เอฟซี เครย์ 4-4 Spvgg Steele 03/09
01:00 ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ 0-1 Donau Linz
01:15 Hoganas BK 4-1 โฮกาเบิร์กบีเค
01:30 VfB Ginsheim 1-2 FC Basara Mainz
01:30 Sterkrade 6-2 DJK Arminia Klosterhardt
01:45 VfR Krefeld-Fischeln 5-1 SV Vorst
01:45 เอฟซี มอนไฮม์ 2-0 บลู-เวียส์เฟรียส์ดรอฟ์ท
02:00 เรเซนเด้ อาร์เจ 1-1 บันกู
02:30 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด 1-2 สลิโก โรเวอร์ส
03:30 เซียนเซียโน่ 1-1 เอฟบีซี เมลการ์
04:10 FC Carlos Stein 1-1 ยูทีซี กาฮามาร์ก้า
06:30 อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล 0-3 แอทเลติโก้ กรัว
09:00 คาร์ลอส แมนนุซซี่ 0-1 สปอร์ติ้งคริสตัล
09:30 สปอร์ต บอยส์ 0-0 เพนารอล
India League Division 1
15:30 เนโรกา เอฟซี 0-3 โมฮัน บากอน(อินเดีย)
Australia W-League
15:30 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ (ญ) 2-4 เพิร์ท กลอรี่(ญ)
Myanmar League 2
16:00 Chinland 3-2 Mawyawadi FC
16:00 กะฉิ่นยูไนเต็ดเอฟซี 0-2 Mawyawadi
กระชับมิตรทีมชาติ
16:00 ทาจิกิสถาน ยู17 2-1 จอร์เจีย (ยู 17)
18:00 บังกลาเทศ 0-3 บุรุนดี
18:10 ไอซ์แลนด์ ยู17 2-0 อิสราเอล(ยู 17)
20:20 อุสเบกิสทาน(U17) 1-2 ฟินแลนด์(ยู 17)
22:30 เบลารุส(ยู 17) 1-1 เบลเยียม (ยู 17)
India Mumbai elite league
17:15 กรณาฏกะ 1-1 Kenkre
Trinidad and Tobago Pro League
17:43 คลับ ซานโด 2-3 National Defense Forces
ตุรกี คัพ
18:00 เยนิ มาลัตยาสปอร์ 2-1 ชีวาสสปอร์
21:00 เดนิซลิสปอร์ 2-0 แทร็บซอนสปอร์
00:30 กาลาตาซาราย 2-1 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์
WCWU17 Africa qualifier
18:00 Democratic Rep Congo U17 (w) 0-3 Sao Tome Principe U17 (w)
18:00 แซมเบีย(ญ) ยู 17 3-0 Namibia U17 (w)
Saudi Arabia Division 2
19:55 Al-Jndal 1-0 อัล ซาดด์ เอฟซี(ซาอุฯ)
Uganda Cup
20:00 ซุปเปอร์ อีเกิลส์ 1-4 เอสซี วิลล่า
20:00 Six Oclock FC 1-1 Airtel Kitara FC
20:25 Ggaba FC 0-0 Mbale Heroes
20:25 Koboko Rising Stars 0-1 ไบร์ท สตาร์
กาตาร์ ลีก
20:30 อัล ไซลีย่า 0-1 อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์)
22:40 อัล การาฟา 4-2 อัล เรย์ยาน
คูเวต ลีก
20:30 อัล ซาเฮล 2-2 อัล-ทาดามอน(คูเวต)
22:59 อัล ซัลมิย่า 2-1 อัล-ชาบับ(คูเวต)
India Super League
21:00 เซนไนยิน เอฟซี 4-1 จามเชดปูร์ เอฟซี
UAE League Professional
21:30 อัล วาเซิ่ล 2-0 อิตติฮัต คาลบา
21:30 กอร์ ฟัคเค่น 0-3 อัล ไอน์
00:00 อัจมาน 1-1 อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์)
00:00 อัล นาเซอร์ ดูไบ 0-1 บานนี่ ยาส
Saudi Arabia League
21:55 อัล ฟาร์ท 0-0 อัล ดาฮัม
00:10 อัล ราเอ็ด 1-2 อัล อาห์ลี
Bahrain Division 2
22:00 ซิทรา 0-2 บาห์เลน เอสซี
22:00 อิซ่า ทาวน์ 5-0 อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน)
ซูเปอร์ลีก กรีซ
22:15 แอสเตราส ตริโปลิส 2-0 พานิโอนิออส
00:00 เลเมีย 0-1 พีเอโอเค ซาโลนิก้า
00:30 อาริส ซาโลนิก้า 1-0 สโกดา ซานธี
Mauritania Division 2
22:30 ASC Entente Sebkha 2-1 FC Dar El Barka
00:30 FC Inter Nouakchott 2-0 ASC Etoile Commune Arafat
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1
22:59 ปาราดัว เอซี 1-2 ซีเอส กงส์ต็องตีน
Gambia Division 2
23:30 Samger FC 1-1 Jarra West FC
23:30 Steve Biko 2-1 Team Rhino FC
อิตาลี C1
00:00 กุบบิโอ 2-0 ตริเอสติน่า
02:45 ปิอาเชนซา 0-0 อาซิกนาโน่ วัลเชมโป
ดัตช์คัพ
00:30 ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ 1-1 โก อเฮด อีเกิ้ลส์
02:45 เอ็นเอซี เบรด้า 2-0 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
โคปา เดล เรย์ สเปน
01:00 ซีดี เอโบร 0-1 เลกาเนส
01:00 มิรานเดส 1-1 เซลต้า บีโก้
03:00 บาดาโฮซ 3-1 เออิบาร์
03:00 ราโย่ บาเยกาโน่ 1-1 เรอัล เบติส
03:00 คูลทูรัล เลโอเนซ่า 1-1 แอตเลติโก้ มาดริด
โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
01:00 อิตติฮัด เด แทงเจอร์ 1-2 โอลิมปิก เดอ ซาฟี่
Israel Women 1st National
01:00 เอฟซี เคอร์ยัตแกท (ญ) 0-3 เอเอส มหาวิทยาลัยเทลอาวีฟ (ญ)
01:00 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ญ) 1-0 มัคคาบี้ โฮโลน เอฟซี (ญ)
01:00 ฮาโปเอล รานาน่า (ญ) 0-3 มัคคาบี้ คิชโรนอท ฮาเดรา (ญ)
01:30 Bnot Netanya (w) 1-3 Maccabi Emekheifer (w)
Brazil Campeonat Potigurar
01:00 ซานตา ครูซ เดอ เนทัล อาร์เอ็น 3-2 โกลโบ
Spain Youth League
01:00 ลูโก(ยู 19) 4-0 Calasanz U19
Iceland Championship II
01:35 ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก 0-4 ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง
ฝรั่งเศส ลีก3
02:00 อเวเนีย สปอร์ทิฟ เบซิเอร์ 1-2 ยูเอสแอล ดันเคอร์
Brazil Campeonato Gaucho Division 1
02:00 Aimore RS 1-0 บราซิล เด เปโลตัส
06:00 เซา โจเซ่อาร์เอส 1-1 Esportivo (RS)
07:30 ยูเวนตูเด้ 0-1 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส
Iceland Reykjavik Women's Tournament
02:00 เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) 3-0 ฟจอลเนอร์(ญ)
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา
02:30 เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี 1-1 มิราสโซล
05:00 ปอนเต เปรตา 2-3 ซานโต อังเดร
05:15 ซานโตส 0-0 บรากันติโน้
07:30 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 4-1 โบต้าโฟโก้ เอสพี
Gibraltar Premier Division
02:30 คอลเลจ 1975 เอฟซี 2-6 ยูโรปาพอยต์
เบลเยี่ยม คัพ
02:45 รอแยล อันท์เวิร์พ 1-1 คอร์ไทรจ์
Ireland Leinster Senior League
02:45 Glebe North FC 2-1 Templeogue United FC
03:00 มหาวิทยาลัยดับลิน เอฟซี 1-1 Tek United
03:00 เซนต์ ฟรานซิส เอฟซี 3-3 Mid Sutton Sportslink
อังกฤษ เอฟเอ คัพ
02:45 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 1-1 วัดฟอร์ด
02:45 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 1-1 วัดฟอร์ด
02:45 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 1-1 วัดฟอร์ด
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
03:00 วูล์ฟแฮมป์ตัน 1-2 ลิเวอร์พูล
Iceland Faxafloi Women Cup
03:00 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์(ญ) เลื่อน ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ)
03:00 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์(ญ) เลื่อน ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ)
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น
04:00 ซีดี ฟาส 2-0 ซานต้า เทคล่า
04:15 ซีดี อากีลา 0-0 Independiente San Vicente
Brazil Campeonato Catarinense Division 1
05:00 จอยวิลล์ เอสเซ 1-0 แอตเลติโก้ ทูบาเรา เอสซี
07:00 ฟิกูเรนเซ่ 0-0 ยูเวนตุสเอสซี
Brazil Paranaense League
05:30 คาสกาเวล ซีอาร์ 0-2 ปารานา พีอาร์
06:00 กอริติบ้า พีอาร์ 1-1 ริโอ บรานโก้ พีอาร์
Brasil Campeonato do Nordeste Primeira
05:30 เนาติโก (พีอี) 1-1 ริเวอร์แอตเลติโก้ คลูเบ้
Brazil Campeonato Carioca
06:00 ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) 2-0 ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ)
ชิลี พรีเมียร์ บี
06:00 ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า 0-0 ดิปอรเต่ส เตมูโก
Brazil Serie D
06:00 อีซี ฟลาเมงโก้ พีไอ 0-2 อัลโต พีไอ
Brazil Campeonato Paraibano
06:15 แคมพิเนสเซ่ พีบี 3-1 Sport Lagoa Seca
Brazil Campeonato Goiano Division
06:30 โกยาส 3-2 อปาเรซิเดนเซ จีโอ
06:30 เกรมิโอ อนาโปลิส 0-2 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่
คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น
07:00 ซานโตส เด กัวปิเลส 0-0 Jicaral
Bolivia Liga de Futbol Prof
07:00 นาซิอองนาล โปโตซี 1-0 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์
Argentinian Cup
07:30 คลับ ซิโพลเล็ตติ 0-0 Ferro Carril Oeste Gral Pico
PakistanYajia
07:30 นาซิอองนาล (สมัครเล่น) 3-2 EC Iranduba
Colombia Copa Mustang A
07:45 ดิปอร์เทส โตลิม่า 2-2 เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน
Costa Rica 2.Liga
09:00 พันตาเรนนัส 2-0 เอดี การ์ตาเกนา
Mexico Primera Divison A
09:30 ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 1-0 อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา