บ้านผลบอล วิเคราะห์บอล One2Ball

บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

บอลวันนี้ เมื่อคืน ราคาบอล ทรรศนะ

ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 14-08-2022

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
รอง 0.5 (GER D2 18:30)
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
รอง 0.25 (ENG PR 22:30)
อาซาเน่ ฟุตบอล
รอง 0.5 (NOR D2 22:59)
SSV จอห์น เรเกนเบิร์ก
รอง 0.25 (GER D2 18:30)
บาเยิร์น มิวนิค
ต่อ 2.5 (GER D1 22:30)
ทรอมโซ่ ไอแอล
ต่อ 1 ลูก (NOR D1 22:59)
วีบรอก
รอง 0.25 (DEN SASL 19:00)
บียาร์เรอัล(B)
รอง 0.25 (SPA D2 22:30)
แซนด์เนส อุลฟ์
รอง 0.5 (NOR D2 22:59)
เต็ง SSV จอห์น เรเกนเบิร์ก
รอง 0.25 (GER D2 18:30)
บาเยิร์น มิวนิค
ต่อ 2.5 (GER D1 22:30)
ทรอมโซ่ ไอแอล
ต่อ 1 ลูก (NOR D1 22:59)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 14-08-2022

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง เครโมเนเซ่
รอง 1/1.5 (ITA D1 23:30)
สุโขทัย เอฟซี
ลบสิบ (THA PR 18:30)
ลำพูน วอริเออร์
รอง 1 ลูก (THA PR 19:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
66186
สายลม ถิรเจต 12 11/1/0 45 WWWWWWWWDW ทรอมโซ่ ไอแอล
2
76870
ตรง เมืองชล 12 11/1/0 43.5 WWWWWWWWDW เรอัล มาดริด
3
63026
วรชิต เป็นต่อ 13 11/0/2 40 WWWWLWWWWL เรอัล มาดริด
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
43814
Pakpoom Jankam 2/13 15 (13) 266.67
LLLLl
LWWLW
WWWWW
เรอัล มาดริด
ฟิออเรนติน่า
บาเลนเซีย
เวสต์แฮมยูไนเต็ด
โอลิมปิก มาร์กเซย
2
71324
หุ่นยนต์เหล็กไฟ 1/13 15 (13) 250.00
WLLLw
WLDWW
LlWWW
อาแซด อัลค์มาร์
อันเดอร์เลชท์
ซิลเคบอร์ก
นอร์ดเจลแลนด์
เวสต์แฮมยูไนเต็ด
3
76869
เพลง คับ 1/12 15 (12) 250.00
WLlwW
WWWLD
LWwWw
เรอัล โซเซียดาด
ปอร์โต้
เลช พอซนาน
เอเอส โรม่า
ฟอร์ตาเลซ่า
download iOS app

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] Liga Profesional
  04:00  Estudiantes Estudiantes VS Talleres  Talleres  
  04:00  Argentinos Juniors Argentinos Juniors VS Union  Union  
  06:30  Racing Club Racing Club VS Boca Juniors  Boca Juniors  
[วิเคราะห์บอล] บราซิล ซีรี่ส์ เอ
  04:00  America MG America MG VS ซานโต๊ส  ซานโต๊ส  
  05:00  อินเตอร์นาซิอองนาล อินเตอร์นาซิอองนาล VS ฟลูมิเนเซ่  ฟลูมิเนเซ่  
[วิเคราะห์บอล] เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์
  08:00  Nashville SC Nashville SC VS Minnesota United  Minnesota United  
  09:00  ซีแอตเทิ่ล ซีแอตเทิ่ล VS รีล ซอลท์ เลค  รีล ซอลท์ เลค  
download iOS app

ข่าวฟุตบอล

download iOS app
LIVE24TH

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันอาทิตย์ที่ 14 สิงหาคม 2565
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
เจลีก ดิวิชัน 1
16:00 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส อวิสปา ฟูกูโอกะ 0.5 ต่อคาชิม่า แอนท์เลอร์ส $$$
16:30 คาชิว่า เรย์โซล ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า ปป รองคาชิว่า เรย์โซล $$$
17:00 กัมบะ โอซาก้า ชิมิสุ เอส-พัลส์ ปป ต่อชิมิสุ เอส-พัลส์ $$$
17:00 สากัน โตสู นาโกย่า แกรมปัส เอต เสมอ ต่อนาโกย่า แกรมปัส เอต $$$
เจลีก ดิวิชัน 2
16:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา มาชิดา เซลเวีย ปป - 5 รองเจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา $$$
16:00 โทชิกิ เอสซี อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 0.5 - 10 ต่ออัลบิเร็กซ์ นิงาตะ $$$
17:00 โตกุชิม่า วอร์ทิส โออิตะ ตรินิต้า ปป - 5 รองโออิตะ ตรินิต้า $$$
เอเรอดีวีซี
17:15 โวเลนดัม เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น ลบสิบ เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น $$$
19:30 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม โกรนิงเก้น 2/2.5 รองโกรนิงเก้น $$$
19:30 เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 1 ต่อเอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด $$$
21:45 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม อาแซด อัลค์มาร์ 0.5 ต่ออาแซด อัลค์มาร์ $$$
ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
17:15 เอดีโอ เดน ฮาก เดน บอสช์ 1 - 10 ต่อเอดีโอ เดน ฮาก $$$
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
18:00 อัตซิคเท็นส์ บีเค นอร์บี้ ไอเอฟ ปป - 5 รองนอร์บี้ ไอเอฟ $$$
20:00 สค็อปดี้ เอไอเค ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 0.5/1 ต่อสค็อปดี้ เอไอเค $$$$
ไทยลีก
18:00 สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด โปลิศ เทโร เอฟซี 0.5/1 ต่อสิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด $$$
18:30 สุโขทัย เอฟซี ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี ลบสิบ สุโขทัย เอฟซี $$$
19:00 การท่าเรือ เอฟซี ลำพูน วอร์ริเออร์ 0.5/1 รองลำพูน วอร์ริเออร์ $$$
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
20:00 อฌักซิโอ้ ล็องส์ ปป - 10 รองอฌักซิโอ้ $$$
20:00 แร็งส์ แกลร์กมงต์ ฟุต ปป รองแกลร์กมงต์ ฟุต $$$
20:00 ทรัวส์ ตูลูส ลบสิบ ตูลูส $$$
20:00 เอเจ โอแซร์ อองเช่ร์ ปป - 10 รองอองเช่ร์ $$$
22:05 นีซ สตารส์บูร์ก ปป รองสตารส์บูร์ก $$$
01:45 แบรสต์ โอลิมปิก มาร์กเซย 0.5 ต่อโอลิมปิก มาร์กเซย $$$
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
18:30 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ กรอยเธอร์ เฟือร์ธ 0.5 - 5 รองกรอยเธอร์ เฟือร์ธ $$$
18:30 ฮันโนเวอร์ 96 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก ปป - 10 รองเอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก $$$
18:30 ซังค์ เพาลี มักเดเบิร์ก 0.5 ต่อซังค์ เพาลี $$$
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
18:30 แซงต์ ทรุยด็อง อันเดอร์เลชท์ 0.5 - 5 รองแซงต์ ทรุยด็อง $$$
21:00 เคเอเอส ยูเปน รอแยล อันท์เวิร์พ 0.5 ต่อรอแยล อันท์เวิร์พ $$$
23:30 อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน คลับบรูซ 0.5/1 ต่อคลับบรูซ $$$$
02:00 ซูลเต้ วาเรเกม ราซิ่ง เกงค์ 0.5/1 ต่อราซิ่ง เกงค์ $$$
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก
19:00 เอฟเค คิมกี้ เทเลค กรอซนี่ย์ เสมอ ต่อเอฟเค คิมกี้ $$$
21:30 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก ตอร์ปิโด มอสโก ปป รองตอร์ปิโด มอสโก $$$
21:30 เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด เอฟเค รอสตอฟ 0.5 - 10 ต่อเอฟเค รอสตอฟ $$$
00:00 สปาร์ตัก มอสโก เอฟเค โซชิ 0.5 - 10 รองเอฟเค โซชิ $$$
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
19:00 วีบรอก ซิลเคบอร์ก ปป - 10 รองวีบรอก $$$
21:00 อัลบอร์ก นอร์ดเจลแลนด์ เสมอ ต่ออัลบอร์ก $$$
22:59 บรอนด์บี้ ไอเอฟ โอเดนเซ่ บีเค 0.5 - 10 รองโอเดนเซ่ บีเค $$$
สวิสซูเปอร์ลีก
19:15 วินเตอร์ทูร์ เอฟซี ซูริค ปป - 10 รองวินเตอร์ทูร์ $$$
21:30 ยัง บอยส์ เซอร์เวตต์ 1 ต่อยัง บอยส์ $$$$
21:30 บาเซิ่ล ลูกาโน 0.5/1 - 10 ต่อบาเซิ่ล $$$
พรีเมียร์ลีก
20:00 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ เวสต์แฮมยูไนเต็ด 0.5 ต่อเวสต์แฮมยูไนเต็ด $$$
22:30 เชลซี ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ ปป - 5 รองท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ $$$
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป
20:00 มิดเดิลสโบรห์ เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด ปป - 5 รองเชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด $$$
21:00 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน เสมอ ต่อเวสต์ บรอมมิช อัลเบียน $$$
ไวเคาส์ลีกา
20:00 คูพีเอส ไอเอฟเค มารีฮามน์ 1/1.5 - 10 รองไอเอฟเค มารีฮามน์ $$$
ออลสเวนส์คาน
20:00 มัลโม่ เอฟเอฟ จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ 2/2.5 ต่อมัลโม่ เอฟเอฟ $$$$
20:00 เยอร์การ์เด้น คัลมาร์ 0.5/1 ต่อเยอร์การ์เด้น $$$
20:00 เอไอเค โซลน่า ไอเอฟเค วาร์นาโม่ 0.5/1 ต่อเอไอเค โซลน่า $$$
22:30 เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ วาลเบิร์ก เอฟซี ปป รองวาลเบิร์ก เอฟซี $$$
22:30 เอล์ฟส์บอร์ก ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 0.5 ต่อเอล์ฟส์บอร์ก $$$$
โปแลนด์เอ็คสตรัคลาซ่า
20:00 ราดอมเมียร์ก ราดอม เลเชีย กอเดนซ์ ปป รองเลเชีย กอเดนซ์ $$$
22:30 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก 1 ต่อรากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา $$$$
01:00 เลช พอซนาน สลาสค์ วรอคลาวน์ 0.5/1 ต่อเลช พอซนาน $$$$
บุนเดิสลีกา
20:30 เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ปป - 10 รองยูเนี่ยน เบอร์ลิน $$$
22:30 บาเยิร์น มิวนิค โวล์ฟสบวร์ก 2.5 - 10 ต่อบาเยิร์น มิวนิค $$$
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา
21:00 กอริติบ้า พีอาร์ อัตเลติโก มิไนโร่ 0.5 ต่ออัตเลติโก มิไนโร่ $$$
02:00 ฟลาเมงโก แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 1/1.5 รอง แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ $$$
02:00 ซิเอร่า ฟอร์ตาเลซ่า เสมอ ต่อซิเอร่า $$$
02:00 เซาเปาโล บรากันติโน้ ปป รองบรากันติโน้ $$$$
04:00 อเมริกา เอ็มจี ซานโตส ปป - 10 รองซานโตส $$$
05:00 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ฟลูมิเนนเซอาร์เจ เสมอ ต่ออินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส $$$
ปรีไมราลีกา
21:30 เบาวิสต้า เอฟซี ซานตาคลารา เสมอ ต่อเบาวิสต้า เอฟซี $$$
00:00 วิเซล่า ปอร์โต้ 1/1.5 รองวิเซล่า $$$
02:30 วิตอเรีย กิมาไรส์ เอสโตริล 0.5 - 10 รองเอสโตริล $$$
ออสเตรีย บุนเดสลีกา
22:00 แอลเอเอสเค ลินซ์ ราปิด เวียนนา 0.5/1 - 5 ต่อแอลเอเอสเค ลินซ์ $$$
22:00 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 1.5/2 ต่อเร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก $$$
22:00 ออสเตรีย ลัสเตนัว ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก ปป - 5 รองทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก $$$
ลาลิกา
22:30 กาดิซ เรอัล โซเซียดาด ปป - 10 รองกาดิซ $$$
00:30 บาเลนเซีย คิโรน่า 0.5 ต่อบาเลนเซีย $$$
03:00 อัลเมเรีย เรอัล มาดริด 1/1.5 - 10 รองอัลเมเรีย $$$
เซกุนด้า ดิวิชั่น
22:30 ราซิ่ง ซานตานเดร์ บียาร์เรอัล บี ปป รองบียาร์เรอัล บี $$$
00:30 Ibiza Eivissa กรานาดา ซีเอฟ ปป - 10 รองIbiza Eivissa $$$
03:00 บูร์โกส ซีเอฟ มาลาก้า ปป - 5 รองมาลาก้า $$$
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
22:59 เอฟเค เจิร์ฟ ลีลล์สตรอม 1 ต่อลีลล์สตรอม $$$
22:59 ทรอมโซ่ ไอแอล คริสเตียนซุนด์ บีเค 1 ต่อทรอมโซ่ ไอแอล $$$
01:00 ฮามคาม วาเลเรนก้า ปป รองฮามคาม $$$
ซือเปร์ลีก
23:15 กาเซียนเท็ป B.B. อันคารากูคู 0.5 - 10 รองอันคารากูคู $$$
23:15 อุมรานิเยสปอร์ อันตัลยาสปอร์ ปป - 10 รองอุมรานิเยสปอร์ $$$
01:45 อลันยาสปอร์ เบซิคตัส เจเค เสมอ ต่อเบซิคตัส เจเค $$$
เซเรียอา
23:30 ลาซิโอ โบโลญญ่า 1 - 5 ต่อลาซิโอ $$$
23:30 ฟิออเรนติน่า เครโมเนเซ่ 1/1.5 รองเครโมเนเซ่ $$$
01:45 ซาแลร์นิตาน่า เอเอส โรม่า 1 รองซาแลร์นิตาน่า $$$
01:45 สเปเซีย เอ็มโปลี เสมอ ต่อสเปเซีย $$$
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
01:30 เบเลซ ซาร์สฟิลด์ กิมนาเซีย ลา พลาต้า 0.5 - 5 รองกิมนาเซีย ลา พลาต้า $$$
04:00 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ ปป รองยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ $$$
04:00 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า ทัลเลเรส กอร์โดบา ปป - 10 รองทัลเลเรส กอร์โดบา $$$
06:30 ราซิ่ง คลับ โบคา จูเนียร์ส ปป - 10 รองโบคา จูเนียร์ส $$$
เซเรียบี
01:45 สปอล เรจจิน่า 0.5 ต่อสปอล $$$
01:45 เบเนเวนโต้ โคเซนซ่า 1914 1 ต่อเบเนเวนโต้ $$$$
01:45 เบรสชา ซุดติโรล อัลโต้ 1 - 10 ต่อเบรสชา $$$
01:45 อัสโคลี่ แตร์นาน่า ปป - 10 รองแตร์นาน่า $$$
01:45 โมเดน่า โฟรซิโนเน่ ลบสิบ โฟรซิโนเน่ $$$
01:45 เอซี เวนิช เจนัว ปป - 10 รองเอซี เวนิช $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันเสาร์ที่ 13 สิงหาคม 2565
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
เจลีก ดิวิชัน 1
12:00 คอนซาโดล ซัปโปโร 0-2 วิสเซล โกเบ
16:30 จูบิโล อิวาตะ 0-6 อูราวะ เรด ไดมอนส์
17:00 เอฟซี โตเกียว เลื่อน เซเรโซ โอซาก้า
17:00 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ เลื่อน เกียวโต แซงก้า
17:00 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส เลื่อน โชนัน เบลมาเร่
17:00 เอฟซี โตเกียว เลื่อน เซเรโซ โอซาก้า
17:00 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ เลื่อน เกียวโต แซงก้า
17:00 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส เลื่อน โชนัน เบลมาเร่
ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
12:00 ซิดนีย์ โอลิมปิก 0-0 แมนลี่ ยูไนเต็ด
Australia Victorian Division 1
12:00 บรันสวิก ซิตี้ 1-2 แลงวาร์ริน
12:00 นอร์ท จีลอง วาริเออร์ 3-0 เอฟซี บูลลีนไลออน
12:00 เวอริบี ซิตี้ เอสซี 0-1 นอร์ธโคท์ซิตี้
12:00 แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์ 1-2 มอร์แลนด์ เซบราส
13:00 คิงส์ตัน ซิตี้ 1-1 กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน
Australia Capital Territory Premier League
12:00 เบลแคนนอล ยูไนเต็ด 2-0 กาการิน ยูไนเต็ด
12:00 แคนเบอรา โอลิมปิก 2-0 วอลเดน เวสทอน
12:00 คูม่า ไทเกอร์ 2-2 OConnor Knights
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)
12:00 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ) 0-4 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ)
12:30 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ) 0-4 คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ)
Australia Victorian Premier League U20
12:00 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20) 2-1 อีสเทอร์น ไลออนส์ (ยู 20)
12:00 เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20) 0-1 อัลโทน่า เมจิค ยู21
13:00 ฮูม ซิตี้ (ยู 20) 3-1 แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20)
17:00 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20) 7-0 แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20)
09:30 เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20) 1-0 โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20)
Australia Victoria State League 1
15:00 อัลโตน่า ซิตี้ 2-1 Brimbank
Australia Victoria State League
12:00 นูนาวาดิ้ง ซิตี้ 1-1 Doveton
15:00 เปรสตัน ไลออนส์ 5-1 Ballarat Red Devils
15:00 จีลอง เอสซี 0-2 Melbourne Victory NPL
Australia Brisbane Capital League 2
12:00 บรินดาเบลลา บลูส์ เอฟซี 1-3 Anu FC
Australia U20
12:00 อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20) 2-3 เบย์สวอเตอร์ (ยู 20)
12:00 บัลแคทต้า(ยู20) 2-5 ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20)
12:00 Stirling Macedonia U20 1-1 อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด(ยู20)
Australia WA State League 1 Reserves
12:00 Murdoch University Melville FC Reserves 2-0 Olympic Kingsway Reserves
12:00 Fremantle City FC Reserves 2-2 Dianella White Eagles Reserves
12:00 Mandurah City FC Reserves 2-2 Joondalup Utd Reserves
South Australia Super league
12:30 อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี 6-0 อดิไลเด้ โอลิมปิค
12:30 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) 4-1 เวสต์ ทอร์เรนส์ ไบร์กัลลา
12:30 โครย์ดอน คิงส์ 1-0 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี
12:30 คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 1-2 แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี
12:30 เมโทรสตาร์ เอสซี 2-1 แอดิเลด แพนเทอร์
12:30 สเติร์ทไลอ้อนส์ 1-0 ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์
South Australian Premier League
12:30 Eastern United 1-4 มอดบูรี่ เจ็ท
12:30 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ 1-2 อดิไลเด้วิคตอรี่
12:30 เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท 3-0 แอดิเลด ฮิลล์
12:30 พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี 1-2 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี
12:30 Adelaide University SC 1-4 เวสต์ แอดิเลด เอสซี
12:30 ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี 1-0 พอร์ท อดิเลด ไพเรตส์
เจแปนฟุตบอลลีก
13:00 ฮอนด้า ล็อค เอสซี 0-3 วาสป้า โออิตะ
Australia Queensland State Women's Premier League
13:00 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) 3-2 โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ)
14:00 โกล โคส ซิตี้ (ญ) 1-1 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ)
14:00 Peninsula Power (w) 3-0 เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ)
15:30 คาปาลาบา(ญ) 2-0 เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ)
Australia Queensland Premier League 3
13:00 Kingscliff FC 2-2 Robina City Blue
TAS Premier Championship
13:00 เมโทร แคลร์มอนต์เอสซี 0-2 เซาท์อีสต์ยูไนเต็ดเอฟซี
13:15 อัลเวอร์สโตนเอฟซี 6-1 Burnie United
15:30 โอลิมเปีย เอฟซี วอริเออร์(สำรอง) 0-7 นิวทาวน์อีเกิลส์
Australia Darwin Premier League
13:30 Mindil Aces 3-1 Port Darwin FC
17:30 Casuarina FC 1-1 Hellenic AC
เจลีก ดิวิชัน 3
14:00 อซูส คราโร นูมาซู เลื่อน ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี
14:00 อซูส คราโร นูมาซู เลื่อน ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี
16:00 คามาทามาเร่ ซานูกิ 1-1 มิยาซากิ
16:00 เอสซี ซะงะมิฮะระ เลื่อน ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี
16:00 เอสซี ซะงะมิฮะระ เลื่อน ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี
17:00 วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี 0-5 Ban Di Tesi Iwaki
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก
14:00 อาร์มาเดล เอสซี เลื่อน เบยวอเตอร์ ซิตี้
14:00 ฟลอเรียท อาร์เธนน่า 3-1 ซอเรนโต้ เอฟซี
14:00 Stirling Macedonia 1-0 อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด
14:00 เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) เลื่อน Perth RedStar
14:00 อาร์มาเดล เอสซี เลื่อน เบยวอเตอร์ ซิตี้
14:00 เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) เลื่อน Perth RedStar
14:10 บัลแคทต้า เอฟซี 0-3 ค็อกเบิร์น ซิตี้
16:10 เพิร์ธ เอสซี 2-0 Willip
Australia New South Wales League 2
14:00 Central Coast United FC 2-2 ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี
16:30 แคนเทอร์เบอรี แบงส์ทาวน์ เอฟซี 2-2 มาคาร์เธอร์ แรมส์
National Primera Division Western Australia
14:00 มหาวิทยาลัยเมอร์ด็อก 0-2 Olympic Kingsway SC
14:00 แมนดูราท ซิตี้ 4-1 จูนดาลัพ ยูไนเต็ด
14:00 เฟรแมนเทล ซิตี้ 3-0 เดียเนลล่า ไวท์อีเกิ้ล
14:00 ซูเบียโก เอเอฟซี 1-1 Quinns FC
18:00 ร็อคคิงแฮมซิตี้ 4-5 เวสเทิร์น ไนท์ส
WAUS WD1
14:00 Perth SC (w) 1-1 Perth RedStar (W)
จีน ลีก ดิวิชั่น 2
14:30 ไนมองโกล ฉ่าวซ่างเฟย เอฟซี 0-1 Qinao FC
14:30 Haimen Codion 3-0 หูเป่ยหว่าช่วง
กระชับมิตร (สโมสร)
14:30 คาดิส 2 1-2 แอตเลติโค ซานลูเกโน่
14:30 มัล เมนอร์ 0-2 ลา ยูเนียน ซีเอฟ
15:30 อูเตโบ เอฟซี 3-0 ซีดี เอโบร
16:00 เรอัล บายาโดลิด บี 4-2 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า
16:00 บาราคแอลโด ซีเอฟ 3-0 อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่
16:00 เฟฟ 3-3 วิลาเวอเดินเซ่
16:30 นูมานเซีย 1-0 ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส
16:30 เมเรลินเนเซ่ 1-2 เอฟซี เฟลเกยราส
16:30 โอซาซูน่า บี 1-3 เรอัล โซเซียดาด บี
16:30 มอสโตเรส 2-1 เรอัลอวิล่า ซีเอฟ
16:30 เอสดี อมอเรเบียต้า 0-1 แอธเลติก บิลเบา บี
22:59 แอสเตราส ตริโปลิส 4-2 พาไนโทลิกอส อกรีนิออน
Australia Queensland Premier League 2
15:00 แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส 0-3 บริสแบน วูลฟ์
15:00 เซาธ์ ยูไนเต็ด 3-2 แกรนท์ดิสเทลเอสซี
15:00 โคมาลา 2-1 ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี
15:15 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด 2-2 เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์
รัสเซีย ดิวิชั่น 3
14:30 เออทิช 1946ออมส์ 1-0 อัมคาร์ เพิร์ม
ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
14:45 เซ้าท์ เมลเบิร์น 1-0 แดนดินัง ซิตี้ เอสซี
16:00 ฮูม ซิตี้ 2-1 แดนน็อค ธันเดอร์
Serbia U19 League
14:50 เอฟเค แรด (ยู 19) 0-1 IMT Novi Beograd U19
14:50 เอฟเควอซโดวัค(ยู 19) 2-2 FK Graficar Beograd U19
15:56 FK Radnicki 1923 U19 1-1 เอฟเคนาเปรดัก(ยู 19)
จีน ลีก ดิวิชั่น 1
15:00 ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด 1-3 เจียงซี เหลียนเชง
15:00 หนานจิงซิตี้เอฟซี 1-2 เสฉวน
15:00 กว่างซี เปาหยุนเอฟซี 0-1 ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี
18:30 ปักกิ่ง ลี่ กง 0-2 ซูโจว ดองวู
เคลีก 3
15:00 โปชอน เอฟซี 0-1 กย็องจู เคเอชเอ็นพี
17:00 กิมแฮ ซิตี้ 1-0 อินชอน โคเรียล
17:00 Dangjin Citizen 1-3 ฮวาซอง เอฟซี
17:00 พาจูซิติเซ็น เอฟซี 1-1 ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น
Korea League 4
15:00 Gangwon II 4-1 กวางจูกวางซานเอฟซี
15:00 ยังพย็อง 1-0 Jungnang Chorus Mustang FC
15:00 โซล ยูไนเต็ด 0-1 Jinju Citizen
16:00 Daejeon Hana Citizen II 3-3 Daegu FC II
17:00 Geoje Citizen 2-0 Yeoju Sejong
Australian cloth
15:00 ไพน์ฮิลส์ 5-0 มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์
15:00 เวสต์เทิร์นสปิริท 3-2 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี
16:00 เดอะ แกป บีพีแอล 3-0 อคาเซีย ริดจ์
โรมาเนีย ลีกา 2
15:00 ซีเอสซี ดัมบราวิต้า 1-2 ยูนิเรีย เดจ
15:00 โปลิเทคนิก้า อายซี่ 2-0 ลูเซียฟารุล โอราเดีย
15:00 ริเพนเซีย ทิมิโซอารา 1-2 เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย
15:00 เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์ 4-0 โปลิ ทิมิโซอาร่า
15:00 Unirea Constanta 0-3 เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์
15:30 เมต้าล๊อกโลบูส 1-3 กลอเรีย บูซัว
Czech Republic 4. Ligy cup
15:00 เอฟเค ไพรบราม บี 2-2 SK Otava Katovice
15:15 Novy Jicin 3-2 เอสเอสเค บิโลเวก
15:15 Aritma Praha 1-1 Slavoj Cesky Krumlov
Croatia U19 League
15:00 HNK Sibenik U19 1-1 ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19)
15:00 สลาเวน เบลูโป(ยู 19) 1-2 ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19)
16:00 ริเยกา (ยู 19) 5-1 เอ็นเค รูเดส(ยู 19)
16:00 อินเตอร์ ซาเปรซิค (ยู 19) 0-1 เอ็นเค วาราซดิน (ยู 19)
Australia Queensland State Leagues
15:00 เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ เลื่อน มิทเชลตัน เอฟซี
15:00 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 2-1 เวสต์เทิร์น ไพร์ด
15:00 อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี 1-4 บริสแบน สไตรเกอร์ส
15:00 คาบูลเตอร์ เอฟซี 5-5 แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี
15:00 โรชเดล โรเวอร์ 1-0 ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี
15:00 เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ เลื่อน มิทเชลตัน เอฟซี
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
15:15 สลาเวีย ปราก 2 4-2 สปาร์ตาปราก 2
15:15 ไวสคอป 3-1 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก
15:15 เอ็มเอฟเค ชรูดิม 1-2 วิโซซิน่า จิคลาวา
15:15 ทริเน็ค 2-0 ดูก้า ปรากซ์
22:00 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 1-2 เอสเค ลิเซน
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
15:15 มลาด้า โบเลสลาฟ 2 1-0 บีเนโซว
15:15 เอสเค มอเตอร์เลต ปราก 1-0 บัลโดซิ คาร์โลวีวารี
15:15 เอฟเค บานิค โซโคลอฟ 1-1 แอดมิร่า ปราฮา
15:30 โซคอล ฮุสตัน 1-2 เซสเก บูเดโจวิซ 2
15:30 เอฟเค โคลิน 6-0 Banik Most
Czech Republic 5. Ligy
15:30 FC Irp Cesky Tesin 3-0 SK Brusperk
16:00 SK Lisen B 6-1 FK Banik Ratiskovice
Myanmar National League
15:30 ชาน ยูไนเต็ด 1-0 เอยาวะดี ยูไนเต็ด
Kampuchea Super League
15:45 นากาเวิลด์ เอฟซี 0-0 เบือง เกต อังกอร์
15:45 Angkor tiger FC 2-5 วิสาขเอฟซี
18:30 Tiffy Army FC 0-1 พนมเปญ เอฟซี
เค-ลีก
16:00 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 4-0 แดกู เอฟซี
17:30 อินชอนยูไนเต็ด 3-1 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์
เจลีก ดิวิชัน 2
16:00 กรุลล่า โมริโอกะ 0-1 บรัวบริทอากีต้า
16:00 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 2-2 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ
16:00 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค เลื่อน โตเกียวเวอร์ดี้
16:00 โยโกฮามา เอฟซี เลื่อน เธสปา คูซัทสึ
16:00 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค เลื่อน โตเกียวเวอร์ดี้
16:00 โยโกฮามา เอฟซี เลื่อน เธสปา คูซัทสึ
17:00 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 4-1 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี
17:00 ฟาเจียโน โอคายามา 3-2 รีโนฟา ยามากูชิ
17:00 เวกัลตา เซนได 2-3 โอมิยะ อาร์ดิย่า
17:00 วี-วาเรน นากาซากิ 2-3 เอฟซี เรียวเคียว
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก
16:00 กลันตัน 2-1 พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ
19:15 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2 1-0 เปรัค
เคลีก 2
16:00 ชุนนัมดรากอนส์ 2-2 เอฟซี อันยาง
18:00 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 0-0 กวางจู เอฟซี
18:00 บูโชน เอฟซี 1995 0-0 โซล อี-แลน เอฟซี
GER D5
19:00 ไอทรัค แบมเบิร์ก 2-2 Feucht SC
SVK U19 A
16:00 FC Kosice U19 3-3 เอสซีพี รูซอมเบร็อค (ยู 19)
16:00 ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19) 0-1 FC Petrzalka U19
16:00 ดูกลา บานส์ก้าไบส์ทริคา(ยู 19) 2-3 เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19)
16:00 สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19) 0-1 เอฟเค เซเลเซียร์เน่ พ็อดเบรโซว่า(ยู 19)
16:00 เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19) 2-2 FC Vion Zlate Moravce U19
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
16:00 เปอร์ซิบ บันดุง 2-1 พีเอสไอเอส เซมารัง
18:15 พีเอสเอส สเลมัน 1-0 บาริโต ปูเตรา
20:30 บาหลี ยูไนเต็ด 1-2 อเรม่า มาลัง
Finland Kolmonen
16:00 EPS Reservi 3-0 อีไอเอฟ อคาเดมี่
17:30 คอยพีเอส 2-2 จาพีเอส/47
18:00 PaiHa 2-1 Aland
18:00 Loiske 3-1 เอซีอี
18:00 Tampere Utd II 0-2 FC Haka Juniors
19:00 เพอแมรี่ ยูไนเต็ด 8-1 โตเว โปลี
20:00 FC Viikingit E 1-5 วัลท์ติ
Poland Division 4
16:00 MKS Slask Swietochlowice 0-4 Szczakowianka Jaworzno
16:00 ปิแอส กลิวิส (เยาวชน) 3-2 Ks Unia Dabrowa Gornicza
17:00 Gedania Gdansk 3-0 Stolem Gniewino
17:00 Chrobry Glogow II 2-3 กัลซอฟ เวียโคโปลสกี้
17:00 Rakow Czestochowa 2 2-1 Gawin Sleza Wroclaw
18:00 Dobre Miasto 4-1 Rominta Goldap
18:00 LKS Goczalkowice Zdroj 0-2 โอดร้า วูดซิลอดซ์
20:25 Pogon Grodzisk Mazowiecki 3-1 Warta Sieradz
Slovakia I Liga Women
16:00 เอเอส เทรนซิน(ญ) 2-4 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค(ญ)
Czech Republic U19 League
16:00 วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) 4-1 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
16:00 ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) 3-0 บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
16:00 สปาร์ตา ปราก (ยู 19) 3-0 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19)
16:00 มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) 0-5 วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
Poland Mloda Ekstraklasa
16:00 คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) 1-3 เลช พอซนาน (เยาวชน)
17:00 Escola Varsovia Warszawa Youth 1-0 โปกอน เซซิน (เยาวชน)
17:00 เลเชีย กอเดนซ์ (เยาวชน) 1-1 สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21)
Germany Youth U19 League
16:00 เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19) 1-1 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(U19)
16:00 อิงโกลสตัดท์ (ยู 19) 0-2 เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19)
16:00 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 19) 1-1 มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19)
16:00 วิคตอเรียโคโลญจน์ (ยู19) 0-2 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ยู 19)
17:00 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19) 4-0 แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19)
17:00 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19) 4-0 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19)
18:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19) 1-1 ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19)
18:00 เอฟซี ไฮเดนไฮม์ (ยู 19) 1-1 FC Astoria Walldorf(U19)
18:00 พรูเบน มุนสเตอร์(ยู19) 0-2 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19)
19:00 ซังค์ เพาลี (ยู 19) 3-1 ฮันซ่า รอสต๊อค(ยู19)
Hungary Womens Division 1 League
16:00 MOL Fehervar FC (W) 3-2 Szekszard UFC (W)
Lithuania II Lyga
16:00 FK Viltis Vilnius 5-0 เอฟเคเทารัส
19:00 Sveikata 3-1 FSK Radviliskis
Northern NSW U20 League
16:30 เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ เรนเจอร์(ยู 20) 1-0 นอร์ทเวสต์ซิดนีย์สปิริต เอฟซี (ยู20)
สิงคโปร์ ลิก
16:30 ยัง ไลอ้อนส์ 1-10 Lion City Sailors
16:30 ตันจง ปาร์คเกอร์ ยูไนเต็ด 3-4 แทมปิเนส โรเวอร์ส
Australian Welsh League
16:30 Northern Spirit FC 1-2 นอร์เทิร์น ไทเกอร์
Slovenia U19
16:30 เอ็นเค ราดอมล์เย่(ยู 19) 3-1 เอ็นเค บราโว (ยู 19)
18:30 ดอมซาเล่ (ยู 19) 0-3 เอ็นเค มาริบอร์(ยู 20)
Vietnam First Division
16:30 คองเอ็น เนนเดน เอฟซี 0-0 Khatoco Khanh Hoa
17:00 บิ่ญ เฟือก 1-2 Tuan Tu Phu Tho
โปรตุเกส ดิวิชั่น2
17:00 สปอร์ติ้ง โควิลฮา 0-2 เฟยเรนเซ่
21:30 เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ 0-2 นาซิอองนาล ดา มาไดร่า
21:30 อมาดอร่า 1-1 เอสซี เฟยเรนเซ่
เวียดนาม ดิวิชั่น 1
17:00 บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง 2-1 ไซ่ ง่อน เอฟซี
18:00 นัม ดินห์ เอฟซี 0-1 ซงลาม เหงะอาน
Sweden Div 3 Mellersta
17:00 Bergnasets AIK 1-3 Sund IF
17:30 Sandvikens AIK FK 2-1 ไอเอฟเค สต็อกซันด์
18:00 ไอเอฟเค ลูเลีย 4-1 Ytterhogdal IK
18:00 ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน 1-0 คิรูน่า เอฟเอฟ
18:00 ออนซาล่า บีเค 1-1 โทโล IF
18:00 สเตนังซันส์ ไอเอฟ 1-3 วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค
19:00 โบเดน บีเค 6-0 อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี
19:00 ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี 2-0 Storfors AIK
19:00 สควิลเจโบ เอสเค 0-3 อัสซีริสก้าบีเค
19:00 Ariana 2-1 ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ
19:00 Hogsby IK 0-0 เอฟซี โรเซ็นการ์ด
19:00 ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม 2-3 อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค
19:00 คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ 2-1 คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ
19:00 อันเจเรด บีเค 1-4 Yxhults IK
19:00 คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค 5-0 Herrestads AIF
19:00 ไอเอฟเค คูมลา 0-1 Mjolby AI FF
20:00 Sandviks IK 1-1 Gottne IF
Poland Womans League
17:00 Sportowa Czworka Radom (w) 0-4 คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ)
Sri Lanka Champions League
17:00 ซูเปอร์ซันเอสซี 0-0 New Star SC
17:00 Moragasmulla SC 1-2 Sri Lanka Police SC
Denmark - 4.Liga
17:00 จีวีไอ 3-2 Herstedoster
17:00 บี 1908 0-2 Gorslev IF
18:00 วิไบ ไอเอฟ 0-0 Vejgaard B
18:30 นอร์เรสซันด์บี 2-2 Vinder Vatanspor-VRI
19:00 แฮร์เลว ไอเอฟ 3-4 บี 73 สลาเกลเซ่
20:00 AaB 2 1-1 เอเอสเอ อาร์ฮุส
NOR D4
17:00 FK Fyllingsdalen 5-4 Grei
18:00 โฟลโร 9-0 Toten
18:00 ฮอนฟอสส์ บีเค 3-0 ไอเอลโฮดด์ บี
18:00 จังเคเลน 5-2 Innstranden
18:10 Rana FK 2-2 โคลสตัด
19:00 Bremnes IL 0-2 Djerv 1919
19:00 ฟอลโล่ 6-0 อูราเอด เอฟเค
19:00 เฟรดริกซ์สตรัด บี 2-1 IL Express
20:00 Bjarg 2-4 ไวกิ้ง บี
20:00 ฟาน่า 5-1 สตอร์ท ไอแอล
20:00 โซล่า 2-1 Akra
20:00 ฮาลเซ่น 1-3 Eik ตอนซ์เบิร์ก
20:00 แมนดาล 1-3 สปินท์ เจลอย
20:00 วินด์ยาร์ต 0-1 เฟรม ลาวิค
20:00 เบียเซ่น 7-1 ทิลเลอร์
South Africa League Women
17:00 Kempton Park FC (W) 0-0 Springs Home Sweepers FC (w)
18:10 Tuks FC (w) 4-1 Kempton Park Stars (W)
20:00 Johannesburg Uni (w) 1-0 Coal City Wizards (w)
20:25 Two For Joy Ladies FC (W) 1-0 Tshandama Young Stars (W)
ไทย ดิวิชั่น 1
17:30 อยุธยายูไนเต็ด 2-0 เกษตรศาสตร์ เอฟซี
18:00 ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี 1-0 กระบี่ เอฟซี
18:30 ระยอง เอฟซี 1-1 ตราด เอฟซี
19:00 ราชประชา เอฟซี 2-2 แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี
Finland Championship U20
17:30 เอชเจเค เฮลซิงกิ(ยู 20) 2-1 อิลเวส(ยู 20)
India Delhi Senior Division
17:45 Rangers SC 1-3 ฮินดูสถาน เอฟซี
ไชนีสซูเปอร์ลีก
18:00 เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิง 0-1 เหมยโชวเคอเจีย
18:30 กว่างโจว ซิตี้ 0-5 หวูฮั่น เอฟซี
18:30 ชางชุน ย่าไท่ เลื่อน เฉิงตู ซินเฉิง
18:30 เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว เลื่อน ซานตง ไท่ซาน
18:30 ชางชุน ย่าไท่ เลื่อน เฉิงตู ซินเฉิง
18:30 เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว เลื่อน ซานตง ไท่ซาน
18:30 ชางชุน ย่าไท่ เลื่อน เฉิงตู ซินเฉิง
18:30 เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว เลื่อน ซานตง ไท่ซาน
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
18:00 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 0-2 ฮัมบูร์ก
18:00 โฮลสไตน์ คีล 3-0 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์
18:00 คาร์ลสรูห์ เอสซี 3-2 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น
01:30 ดาร์มสตัดท์ 4-0 ฮันซ่า รอสต๊อค
Germany Regionalliga
18:00 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส 3-0 เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด
18:00 บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก 1-2 วีเอสจี อัลท์ไลนิค
18:00 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) 2-2 เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์
19:00 ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี 1-1 แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น
19:00 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 1-1 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน)
19:00 ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ 2-1 ทีเอสเฟา อับสแตดท์
19:00 เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค 0-0 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส
19:00 วัตเทินไชด์ 09 3-0 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์
19:00 Bocholt FC 2-2 Wuppertaler
19:00 เอสเฟา สแตรเลน 0-1 Duren
19:00 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น 2-0 ชาลเก้ 04 (เยาวชน)
19:00 เอสวี ลิปสตัดท์ 1-4 เอฟซี คานน์-มารีบอร์น
19:00 ทีเอสวี ชไตน์บัค 0-1 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน)
19:00 เอสเอสวีอูล์ม 1846 1-0 บาลินเกอร์
19:00 วีเอฟอาร์ อาเล่น 3-0 SG Barockstadt
19:00 ทีเอสจี บาลินเก้น 3-2 SGV ไฟร์เบิร์ก
19:00 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 1-0 วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์
19:00 คิกเกอร์ เอ็มเดน 1-3 ฮาเวลเซ่
19:00 โฮลสไตน์ คีล 2 2-2 FC Teutonia 05
22:00 เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ 3-2 เนิร์นแบร์ก(เยาวชน)
22:00 เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล 3-1 ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท
Sweden Division 1
18:00 เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล 3-2 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด
18:00 ลุนด์ บีเค 1-0 ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ
21:00 ลินโดมี่ จีไอเอฟ 4-0 แอตวิดาเบิร์ก
21:00 ออสคาร์แชมส์ เอไอเค 3-0 ทอร์น ไอเอฟ
21:00 เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ 0-0 แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ
Norway 2.Liga
18:00 Gjovik Lyn 3-6 บราท์เวก
18:00 แบรัมเอสเค 0-4 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล
20:00 โซต้า 5-2 วาร์ด ฮอเกซุนด์
20:00 ยูลเลิร์น เอฟซี 8-0 สเตล โจร์เพลแลนด์
21:00 โมสส์ 3-1 โนท็อดเด้น เอฟเค
22:00 อัลต้า 2-1 อัสเคอร์
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
18:00 เฮลซิงกอร์ 0-3 ฮวิโดฟ ไอเอฟ
20:00 ไนโคบิ้ง เอฟซี 1-3 เวนด์ซีเซล
Denmark Womans League Divison 2
18:00 อัลบอร์ก (ญ) 1-0 วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ)
Poland Division 2
18:00 สลาสค์วรอคลาวน์ 2 1-1 โอลิมเปีย ไอบรองก์
Denmark Division 3
19:00 Young Boys FD 5-1 ดาลุ่ม
19:00 เอบี ทาร์นดี 1-3 โฮลสเตโบร บีเค
19:00 SfB Oure 1-2 วอนลอส
ไทยลีก
18:00 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี 1-0 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด
18:30 ลำปาง เอฟซี 1-0 หนองบัวลําภู
19:00 นครราชสีมา เอฟซี 1-2 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
Denmark Womans League
18:00 ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) 5-0 AGF Kvindefodbold APS (w)
Denmark Youth U19
18:00 อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) 1-4 ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19)
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
19:00 ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ 3-1 FC 1906 Erlensee
19:00 ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน) 0-0 Gundelfingen
19:00 เอนเฮียท รูดอลสตัดท์ 3-5 Eilenburg
19:00 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส 1-1 น็อตตินเก้น
19:30 ไฟร์เบิร์ก เอฟซี 1-3 Holzhausen
20:00 Türkspor Augsburg 2-4 TSV Kottern
20:30 FV Offenburg 0-0 FV Ravensburg
20:30 เอฟวี ดูเดนโฮเฟน 0-3 ไกเซอร์สเลาเทิร์น (เยาวชน)
Kazakhstan Division 2
18:00 Zhetysu Taldykorgan Reserves 0-2 Jas Sunkar
18:00 Altay U21 2-3 Khan Tengri FC
19:00 FK Taraz Reserves 7-2 FK Aksu Reserves
19:00 เอฟเค อัคโตเบ(สำรอง) 4-0 FK Kaspyi Aktau Reserves
19:00 Jas Qyran 2-0 ชัคเตอร์ คารากันด้า(สำรอง)
19:00 Turan Turkistan Reserves 0-4 FC Arys
19:30 FK Maktaaral Reserves 8-1 FC Aqtobe City
20:30 อัคซายิค โอรัล (สำรอง) 0-5 FK Atyrau Reserves
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)
18:00 ONS (w) 1-2 พีเค-35 อาร์วาย (ญ)
19:00 เคยูพีเอส (ญ) 7-0 พีเค-35 วานต้า (ญ)
รัสเซีย ดิวิชั่น 1
18:00 เวเลส 0-2 เอฟซี อูฟา
21:00 วอลกา อูลยานอฟสค์ 0-2 คามาซ นาเบเรซ เชลนี่
22:59 ชินนิค ยาโรสลาฟ 1-1 โรดิน่ามอสควา
พรีเมียร์ลีก
18:30 แอสตัน วิลล่า 2-1 เอฟเวอร์ตัน
21:00 ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน 0-0 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
21:00 เซาแธมป์ตัน 2-2 ลีดส์ ยูไนเต็ด
21:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 4-0 บอร์นมัธ เอเอฟซี
21:00 อาร์เซน่อล 4-2 เลสเตอร์ ซิตี้
21:00 วูล์ฟแฮมป์ตัน 0-0 ฟูแล่ม
23:30 เบรนท์ฟอร์ด 4-0 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป
18:30 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 1-0 เบอร์มิงแฮม ซิตี้
21:00 มิลล์วอลล์ 3-2 โคเวนทรี ซิตี้
21:00 ลูตัน ทาวน์ 0-1 เพรสตัน นอร์ท เอนด์
21:00 แบล็คพูล 0-1 สวอนซี ซิตี้
21:00 ฮัลล์ ซิตี้ 2-1 นอริช ซิตี้
21:00 ซันเดอร์แลนด์ 2-2 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
21:00 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 3-1 สโต๊ค ซิตี้
21:00 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 4-0 เร้ดดิ้ง
21:00 วีแกน แอธเลติก 1-1 บริสตอล ซิตี้
ลีกวัน อังกฤษ
18:30 บริสตอล โรเวอร์ส 1-0 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00 อิปสวิช ทาวน์ 3-0 มิลตัน คียนส์ ดอนส์
21:00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 1-0 ชาร์ลตัน แอธเลติก
21:00 พอร์ทเวล 0-0 โบลตัน วอนเดอเรอส์
21:00 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 2-1 บาร์นสลีย์
21:00 เชลแน่ม ทาวน์ 0-2 พอร์ทสมัธ
21:00 มอร์แคมบ์ 1-1 ฟลีตวู้ด ทาวน์
21:00 พลีมัธ อาร์ไกล์ 2-0 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
21:00 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 4-4 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
21:00 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 2-1 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้
21:00 ลินคอล์น ซิตี้ 1-1 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
21:00 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 1-2 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
เมสตริลีก้า
18:30 ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน 1-2 นอมเม่ เจเค คาลจู
Belgium Women's Premier League
18:30 KAA Gent Ladies 0-2 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ)
Brazil national youth (U20) Football Championship
18:30 Parnamirim SC U20 1-4 วิเซา เซเลสท์อาร์เอ็น(เยาวชน)
มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก
18:30 ซาบาห์ เลื่อน กัวลา ลัมเปอร์
18:30 ซาบาห์ เลื่อน กัวลา ลัมเปอร์
18:30 ซาบาห์ เลื่อน กัวลา ลัมเปอร์
20:00 เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ 0-2 เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า
20:00 ตรังกานู 1-0 ซาราวักยูไนเต็ด
20:00 มะละกา 2-2 พีบี ปาหัง
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก
19:00 โลโคโมทีฟ มอสโก 1-1 ครีลย่า โซเวียตอฟ
21:00 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 2-1 ซีเอสเคเอ มอสโก
00:00 ดินาโม มอสโก 0-0 เอฟซี คราซ์โนดาร์
เยอรมันลีกา 3
19:00 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) 1-0 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น
19:00 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก 5-0 ซวิคเกา
19:00 อิงโกลสตัดท์ 0-0 ซาบรุคเค่น
19:00 เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ 1-0 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค
19:00 เอสซี เวิร์ล 0-1 ทีเอสวี 1860 มิวนิค
19:10 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 2-1 ดินาโม เดรสเดน
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
19:00 เคพีวี คอคคูล่า 1-1 พีเค-35 วานตา
21:00 อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล 4-0 PIF Parainen
Finland - Kakkonen Lohko
19:00 อีพีเอส เอสโป 3-4 แจส พอริ
19:00 พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า 3-2 PPJ Akatemia
21:00 เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ 1-2 คาพา
21:00 LaPa 0-4 จิปโป
21:00 เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์ 2-1 แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค
21:00 ซัลปา 4-0 ฮอนก้า อคาเทเมีย
21:00 มูซ่า 2-3 เอฟซี เอลเวส-คิสเซท
22:00 โอทีพี โออูลู 0-1 นาร์เปส คราฟท์
Denmark - 2.Liga
19:00 เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด 2-1 บีเค เฟรม
19:00 โคลดิ้ง 4-0 ทิซเตด เอฟซี
20:00 เจมส์เมอบังค์ 1-4 เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก
19:00 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 1-2 ดินาโม เบรสต์
21:00 ตอร์ปิโด มินส์ค 2-0 เอฟเค วิเท็บส์ค
22:59 สลาเวีย โมซีร์ 0-1 เอฟซี โกเมล
Estonia Esi Liiga
19:00 Harju JK Laagri 3-0 คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี
19:00 ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี 1-1 เอฟซี เอลวา
Estonia Teine Liiga
19:00 Tallinna FC Ararat TTU 3-0 Tartu Kalev
19:00 Laanemaa Haapsalu 0-1 เจเคเวลโค่ทาร์ทู
Schleswig Holstein Liga
19:00 ทีเอสบี เฟลนสบวร์ก 1-1 TSV Pansdorf
Estonia Womens Meistri Liiga
19:00 ตัมเมกาตาร์ตู(ญ) 1-5 ซาคุสปอร์ติง(ญ)
Tajikistan Vysshaya Liga
19:00 FK Eskhata 3-2 CSKA Pamir Dushanbe
ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
20:00 แก็งก็อง 0-0 ปารีส เอฟซี
00:00 ดิฌง 2-2 ก็อง
00:00 โซโชซ์ 0-1 อาเมียงส์
00:00 บาสเตีย 3-0 เกรอน็อบล์
00:00 นีมส์ 1-0 โรเดซ อเวรอน
00:00 เม็ตซ์ 2-0 วาล็องเซียนส์
00:00 เลอ อาฟร์ 1-1 ปัว เอฟซี
00:00 อานซี 0-1 สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี
00:00 บอร์กโดซ์ 1-0 ชามัวร์ นิออร์ท
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
20:00 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ 1-2 ออร์ไกร์ท
20:00 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ 0-5 ฮาล์มสตัด
โปแลนด์เอ็คสตรัคลาซ่า
20:00 คราโคเวีย คราคอฟ 0-1 ปิแอส กลิวิส
22:30 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 1-3 สตอล เมียเลช
01:00 โปกอน เซซิน 2-2 วิสล่า พล็อค
โปแลนด์ ลิกา 1
20:00 เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา 1-0 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค
22:30 จีเคเอส ทิคี 3-1 วิสล่า คราคอฟ
01:00 ออดราออปอเล 1-1 เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ
พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
20:00 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส 4-0 ไกเซอร์ ชีฟ
20:00 Tshakhuma TM 1-1 ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์
20:00 สเตลเลนบอส เอฟซี 3-1 โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก
23:50 ริชาร์ดส์ เบย์ 1-0 Sekhukhune United
01:00 อามาซูลู 2-1 เคป ทาวน์ ซิตี้
ลัตเวีย คัพ
20:00 โกรบินา 2-0 Skanstes SK
Republic of Ireland National League Women
20:00 Sligo Rovers (W) 0-2 Bohemians Dublin (w)
Burundi League
20:00 บูจุมบูรา ซิตี้ 1-2 Le Messager Ngozi
คาซัคสถาน คัพ
20:00 มาคฮ์ทาเรล 1-1 เอฟเค ทารัซ
Finland Women League 1
20:00 Jyvaskylan Pallokerho (w) 4-0 Ilott (w)
Argentina Reserve League
20:00 ติเกร (สำรอง) 2-3 เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง)
บุนเดิสลีกา
20:30 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 1-1 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
20:30 แวร์เดอร์ เบรเมน 2-2 สตุ๊ตการ์ต
20:30 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน 1-2 เอาก์สบวร์ก
20:30 ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ 3-2 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม
20:30 แอร์เบ ไลป์ซิก 2-2 โคโลญจน์
23:30 ชาลเก้ 04 2-2 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
คัมรีพรีเมียร์
20:30 ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ 1-0 แกลร์นาร์ฟอน
20:30 นิวทาวน์ เอเอฟซี 0-0 เดอะ นิว เซนต์ส
20:30 คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน 2-0 คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี
23:45 Pontypridd 0-1 ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด
Switzerland - 2.Liga
20:30 Basuli B team 3-2 เอสซี เครียนส์
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
21:00 เวสเตอร์โล 4-2 สตองดาร์ด ลีแอช
23:15 Seraing United 0-1 ชาเลอร์รัว
23:15 เซอร์เคอร์ บรูซ 0-0 เมเชเลน
01:45 แซงต์ กิลลุส 2-1 คอร์ไทรจ์
สกอตติชพรีเมียร์ชิป
21:00 เซนต์ เมียร์เรน 1-0 รอสส์ เคาน์ตี้
21:00 อเบอร์ดีน 2-3 มาเธอร์เวลล์
21:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 4-0 เซนต์ จอห์นสโตน
21:00 ลิฟวิงสตัน 2-1 ฮิเบอร์เนี่ยน
ไวเคาส์ลีกา
21:00 อิลเวส แทมเปเร่ 0-4 ฮอนก้าเอสพู
21:00 อินเตอร์ ตูร์คู 1-1 วีพีเอส วาซ่า
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
21:00 อาเลซุนด์ เอฟเค 1-2 เฮาเกซุนด์
อีเอฟแอลลีกทู
21:00 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 3-0 จิลลิ่งแฮม
21:00 ซอลฟอร์ด ซิตี้ 3-0 ครูว์ อเล็กซานดร้า
21:00 โรชเดล 0-1 กริมสบี้ ทาวน์
21:00 เลย์ตัน โอเรียนท์ 1-0 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์
21:00 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 1-0 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
21:00 ซัตตั้น ยูไนเต็ด 1-0 บาร์โรว์
21:00 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 2-1 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด
21:00 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 1-1 สวินดอน ทาวน์
21:00 วอลซอลล์ 1-1 สตีฟเนจ โบโรห์
21:00 ฮาโรเกต ทาวน์ 0-0 คราวเลย์ ทาวน์
21:00 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 2-0 นิวพอร์ต เคาน์ตี้
21:00 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 2-2 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ
21:00 บอร์แฮม วู๊ด 2-2 น็อตต์สเคาน์ตี้
21:00 บรอมลีย์ 0-0 อัลทริงแคม
21:00 เชสเตอร์ฟิลด์ 1-0 อัลเดอร์ช็อต ทาวน์
21:00 อีสต์ไลก์ 1-0 วีลด์สโตน เอฟซี
21:00 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น 0-1 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด
21:00 เกทส์เฮด 2-2 บาร์เน็ต
21:00 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 3-2 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
21:00 เมดสโตน ยูไนเต็ด 2-1 ยอร์ค ซิตี้
21:00 โซลิฮัลล์ มอร์ 1-1 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด
21:00 วอคกิ้ง 2-0 ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์
21:00 เยโอวิล ทาวน์ 1-1 เร็กซ์แฮม
23:20 โอลด์แฮม แอทเลติก 3-2 ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ
21:00 เบรนทรี ทาวน์ 1-1 ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์
21:00 คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส 1-0 ทอนตัน ทาวน์
21:00 ดาร์ทฟอร์ด 2-1 Cheshunt
21:00 โดเวอร์ แอทเตลิก 1-0 ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์
21:00 อีสต์บอร์น โบโรห์ 3-4 บาธ ซิตี้
21:00 ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ 1-1 ดัลลิช แฮมเลต
21:00 แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ 1-1 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์
21:00 สลอค ทาวน์ 1-1 ทอนบริดจ์ แองเจิล
21:00 เซนต์ อัลบัน ซิตี้ 0-1 อ็อกฟอร์ด ซิติ้
21:00 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด 2-4 วอร์ทติ้ง
21:00 เวย์เม้าท์ 2-3 เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ
21:00 บานบุรี ยูไนเต็ด 3-1 เอเอฟซี ฟิลด์
21:00 บักซ์ตัน เอฟซี 1-0 ครูซอน แอชตัน เอฟซี
21:00 เชสเตอร์ เอฟซี 2-0 แบล็คเลย์ ทาวน์
21:00 ชอร์เล่ย์ เอฟซี 1-1 ดาร์ลิงตัน
21:00 ฟาสเลย์ เซลติก 0-0 อัลเฟรตัน ทาวน์
21:00 กลูเซสเตอร์ ซิตี้ 2-0 บอสตัน ยูไนเต็ด
21:00 เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ 1-1 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู
21:00 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ 0-0 เลมิงตัน
21:00 คิงส์ ลินน์ 2-0 บลายท์ สปราตันส์
21:00 สการ์โบโรห์ 1-0 เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00 เซาธ์ปอร์ท เอฟซี 0-3 ปีเตอร์โบโรสปอร์ต
21:00 สเปนนีมูร์ ทาวน์ 1-1 เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ
21:00 ควีนส์ ปาร์ค 3-2 แพททริค ทริสเทล
21:00 อายร์ ยูไนเต็ด 2-2 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล
21:00 อินเวอร์เนสส์ 4-1 โคฟ เรนเจอร์
21:00 เรธโรเวอร์ส 2-1 กรีน็อค มอร์ตัน
สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1
21:00 ฟัลเคิร์ก 3-1 ปีเตอร์เฮด
21:00 ไคลด์ 3-0 Kelty Hearts
21:00 อัลลัว แอทเลติค 2-4 อีดินเบิร์ก ซิตี้
21:00 ควีน ออฟ เซาธ์ 1-1 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด
21:15 ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก 1-0 มอนโทรส
สก็อตแลนด์ ลีก 2
21:00 อัลเบี้ยน โรเวอร์ 0-1 อีสต์ ไฟฟ์
21:00 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก 2-2 เอลจิน ซิตี้
21:00 สแตรนแรร์ 2-2 บอนนี่ริกก์โรส
21:00 ดัมบาร์ตัน 4-0 แอนนัน แอธเลติก
21:00 สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน 3-0 สเตนเฮาส์มัวร์
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
21:00 เบียรส์ชอทวิลริค 1-0 วาสแลนด์ บีเวเรน
01:00 Club Brugge Ⅱ 2-2 Standard Liege II
พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
21:00 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 2-2 เกล็นนาโวน ลูร์กัน
21:00 โคเลอไรน์ 3-1 คลิฟตันวิลล์
21:00 คาร์ริค แรนเจอร์ส 2-1 นิวรี่ ซิตี้
21:00 ครูซาเดอร์ 5-1 ดันแกนน่อน สวิฟท์ส
เช็กเฟิสต์ลีก
21:00 เทปลิเซ่ 0-1 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905
21:00 บานิค ออสตราว่า 3-1 ฟาสตาฟ ซลิน
21:00 เบอโน่ 3-1 มลาด้า โบเลสลาฟ
00:00 ฮราเดตส์กราลอเว 1-2 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา
21:00 เอ็มเอสเค ซิลิน่า 1-0 ซลาเต้ โมราฟเซ่
22:59 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 0-0 เทรนซิน
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1
21:00 ไอเอฟ เวสตรี 0-1 ฟีลเคียร์
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีบี
21:00 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ 1-1 แซมปายโอ้ คอเรีย
21:00 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 3-1 ทอมเบนเซ่
02:00 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี 4-0 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่
02:30 ครูไซโร่ (เอ็มจี) 1-1 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี
04:30 กัวรานี่ เอสพี 1-0 เนาติโก (พีอี)
06:30 ซีอาร์บี แม็คซิโอ 2-0 เกรมิโอ้ ปอร์โต้
ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
22:59 บอลติกปาเนเวจิส 1-2 ซิอัวลิอาย
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก ตุรกี
21:00 มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ 0-1 โบลูสปอร์
23:15 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ 1-1 เคซิโอเรนกูคู
01:45 อียูบสปอร์ 1-0 เดนิซลิสปอร์
01:45 เกนเคลอร์บิลิจี้ 3-3 อัลตินอร์ดู
พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
21:00 เอฟซี พิวนิค 1-0 ชีรัค
23:30 บานานต์ส 0-1 เอฟเค แวน
พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
21:20 สแตนดาร์ด ซัมเควียท 0-2 คาราบัค
23:30 ซาบาลี 0-1 ตูราน โตวูซ
ลาลิกา
22:00 เซลต้า บีโก้ 2-2 เอสปันญ่อล
00:00 เรอัล บายาโดลิด 0-3 บียาร์เรอัล
02:00 บาร์เซโลน่า 0-0 ราโย่ บาเยกาโน่
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
22:00 โมนาโก 1-1 แรนส์
02:00 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 5-2 มงต์เปลลิเย่ร์
เซกุนด้า ดิวิชั่น
22:00 เออิบาร์ 2-1 เตเนริเฟ่
00:00 มิรานเดส 1-1 สปอร์ติ้ง กิฆอน
02:00 เลกาเนส 1-2 อลาเบส
04:00 ลาส พัลมาส 0-0 เรอัล ซาราโกซ่า
ออสเตรีย บุนเดสลีกา
22:00 ออสเตรียเวียนนา 2-1 ดับบริวเอสจี วัตเท่น
22:00 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 1-0 เอสวี รีด
00:30 สตวร์มกราซ 4-0 เรนดอร์ฟ อัลทัช
ออลสเวนส์คาน
22:30 เฮลซิงบอร์ก 0-0 ไอเคซิริอุสเอฟเค
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา
22:30 เอ็นเค มูรา 05 2-2 ทาบอร์เซซานา
01:15 เอฟซี โคเปอร์ 5-0 รีดอมเลีย
เฟิสต์โปรเฟสชันนัลฟุตบอลลีก
22:45 อาร์ดา 0-1 ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย
01:00 เบโร่ สตารา ซากอร่า 1-1 โบเตฟ พล็อฟดิฟ
สวิสซูเปอร์ลีก
22:59 เอฟซี ซิยง 2-2 กราสฮ็อปเปอร์
01:30 เซนต์ กัลเลน 4-1 ลูเซิร์น
Switzerland Challenge League
22:59 สเตด โลซาน อูชชี 0-2 เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น
โรมาเนีย ลีกา1
22:59 ยูทีเอ อารัด 2-1 ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์
01:50 ปิโตรลูล โปรเอสติ 1-0 ราปิด บูคาเรสต์
เปรู ดิวิชั่น 1
22:59 สปอร์ติ้งคริสตัล 3-2 FC Carlos Stein
01:15 คาร์ลอส แมนนุซซี่ 3-2 เดป.ซาน มาร์ติน
03:30 อินติกัส เดปอร์เตส 1-2 AD Tarma
07:00 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส 2-0 อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล
ลีกา 1 ฮังการี
22:59 เคชเคเมติ ทีอี 1-0 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่
01:15 อูจเปสต์ 1-1 ซาเลเกอเซ็ก ทีอี
ซือเปร์ลีก
23:15 เคย์เซริสปอร์ 1-0 อิสตันบูลสปอร์
01:45 อดาน่า เดมิร์สปอร์ 3-0 ชีวาสสปอร์
01:45 กาลาตาซาราย 0-1 กิริซันสปอร์
Argentina Prim B Metropolitana
23:15 Talleres Rem de Escalada 2-1 สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด
01:30 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล 0-0 เดปอร์ติโวอาเมนีโอ
01:30 คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ 0-0 ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์
01:30 คานัวลาส เอฟซี 0-4 โกมูนิกาซิโอเนส
01:30 เดเฟนโซเรส ยูนิดอส 2-1 ยูเอไอ อากุยซ่า
เซเรียอา
23:30 เอซี มิลาน 4-2 อูดิเนเซ่
23:30 ซามพ์โดเรีย 0-2 อตาลันต้า
01:45 เลชเช่ 1-2 อินเตอร์ มิลาน
01:45 มอนซ่า 1912 1-2 โตริโน่
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก
23:30 เฮชเอ็นเคกอริก้า 3-2 เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ
02:05 ดินาโม ซาเกร็บ 4-1 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต
เอเรอดีวีซี
23:45 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 2-5 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
01:00 เอ็มเมน 1-1 อาร์เคซี วาลไวก์
01:00 อูเทร็คท์ 0-0 เอสซี คัมบูร์
02:00 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 0-0 เอสซี ฮีเรนวีน
ปรีไมราลีกา
00:00 คาซ่า เพีย เอซี 0-1 เบนฟิก้า
02:30 สปอร์ติ้ง ลิสบอน 3-0 ริโอ อาฟ
FIFA U-20 Women
00:00 เยอรมัน (ญ) ยู20 3-0 นิวซีแลนด์ (ญ) ยู20
03:00 บราซิล(ญ) ยู20 2-0 ออสเตรเลีย (ญ) ยู20
06:00 เม็กซิโก (ญ) ยู 20 0-0 โคลัมเบีย(ญ) ยู20
09:00 คอสตาริกา (ญ) ยู 20 0-5 สเปน (ญ) ยู 20
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา
00:00 โคลูบารา 2-2 วอจโวดิน่า โนวิ แซด
00:00 เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค 0-0 บัซคา โทโพลา
Israel Ligat Al Toto Cup
00:00 ฮาโปเอล ไฮฟา 1-3 ฮาโปเอล ฮาเดร่า
00:00 มัคคาบี้ บีไน ไรน่า 1-2 ฮาโปเอล เคอร์ยัต
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
00:10 ซาคาชิสพาส 1-1 เบลกราโน่
01:00 เดปอร์ตีโบ ไมปู 2-1 เทมเปอร์ลีย์
01:00 คิลเมส 1-0 ฟลานเดรีย
04:10 อินสติทูโต เด คอลโดบา 1-1 เดปอร์ติโว เรยสตาร์
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
00:15 ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ 1-0 เอฟเวอร์ตัน ซีดี
02:45 คูริโก้ ยูนิโด 3-1 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี
07:30 ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า 1-1 ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า
Austria Erste Division
01:00 ราปิด เวียนนา (เยาวชน) 2-2 เอสเคยู อัมเสตทเทน
BRA SPC
01:00 พรีมาเวร่า 1-1 เลเมนเชเอสพี
01:00 อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี 2-4 เซา คาเอตาโน่
02:00 เซอร์เทาซินโญ่ 1-1 มาริเลีย
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
01:30 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย 0-0 คลับ อัตเลตีโก ติเกร
01:30 โรซาริโอ เซ็นทรัล 3-1 บาร์รากัส เซ็นทรัล
04:00 ลานุส 1-1 อินดิเพนเดนเต้
06:30 ริเวอร์เพลท 4-1 นีเวลล์ โอลด์ บอยส์
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น
01:30 ซีเอ เรนติสตัส 0-1 ดานูบิโอ เอฟซี
04:30 ซีเอ เพนาโรล 2-0 Albion FC
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน
01:30 อัล อคาบา เอสซี 2-0 อัล จาซีรา
เซเรียบี
01:45 ปาแลร์โม่ 2-0 เปรูจา
01:45 โคโม 1-1 กาญารี่
01:45 ชิตตาเดลล่า 4-3 ปิซ่า
Bolivia Liga de Futbol Prof
02:00 เรอัล ซานต้า ครูซ 1-2 โบลิวาร์
04:15 เดอะ สตรองเกสต์ 1-1 แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์
06:30 คลับ กัวบิร่า 1-1 อินเดเพ็นดิเอ็นเต้ เปโตรเลโร
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา
02:30 โกยาส 1-1 อาไว เอฟซี เอสซี
05:00 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 0-1 พัลไมรัส
06:30 คุยอาบา 1-0 ยูเวนตูเด้
07:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ 0-0 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่
Ecuador Copa Pilsener A
03:00 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล 2-0 กัวเลซีโอเอสซี
05:30 9 de Octubre 1-2 โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส
08:00 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) 0-0 ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า
Brasileiro, Serie C
03:00 อปาเรซิเดนเซ จีโอ 1-0 โบตาโฟโก้ พีบี
03:00 โบต้าโฟโก้ เอสพี 2-1 เรโม เบเลม
03:00 แคมพิเนสเซ่ พีบี 0-1 โวลตา เรดอนดา
03:00 คอนฟิแองก้า 1-0 อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี
03:00 เซา โจเซ่อาร์เอส 4-1 อัลโต พีไอ
03:00 เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี 1-2 ยาปิรันก้า
03:00 ฟิกูเรนเซ่ 2-1 เอบีซี อาร์เอ็น
03:00 มานุส (สมัครเล่น) 2-1 มิราสโซล
03:00 เอสซี เปซานดูปารา 0-1 ฟลอเรสต้า ซีอี
03:00 วิตอเรีย บีเอ 3-1 บราซิล เด เปโลตัส
Colombia Copa Mustang A
03:15 คอร์ตูลัว 0-2 เอเลี่ยนซา เพตโทรลา
05:30 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ 2-1 ดิปอร์เทส โตลิม่า
07:45 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า 4-2 เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
03:30 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง 4-1 โซล เดอ อเมริกา
06:00 ก๋วยลีน่า 2-1 12 เดอ อ็อคทูเบอร์
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
04:00 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา 2-0 คาราคาส เอฟซี
06:15 อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล 4-2 มิเนรอสเดอกัวยาน่า
USA National Premier Soccer League
04:00 นอร์ท แคโรไลนา 0-1 Central Valley Fuego
07:00 ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี 1-1 Chattanooga Red Wolves
07:00 โอมาฮา 1-1 Northern Colorado
Canadian Premier League
04:00 แปซิฟิก เอฟซี 1-0 Atletico Ottawa
เมเจอร์ลีกซอกเกอร์
05:00 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 0-1 ออร์แลนโด ซิตี้
06:30 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น 1-0 ดีซี ยูไนเต็ด
06:30 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 4-1 ชิคาโก ไฟร์
06:30 โตรอนโต้ เอฟซี 3-1 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
06:30 เอฟซี ซินซินเนติ 2-2 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
07:05 อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ 3-2 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี
08:05 เอฟซี ดัลลัส 4-1 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์
08:05 โคโลราโด ราปิดส์ 1-1 โคลัมบัส ครูว์
08:05 Austin FC 4-3 แคนซัส วิซาร์ดส์
08:10 ฮุสตัน ไดนาโม 2-3 มอนทรีออล อิมแพ็ค
09:05 แอลเอ กาแลกซี่ 5-2 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส
เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น
05:00 คลับ เลออน 0-3 โมนาร์คัส โมเรเลีย
07:05 พูมาส ยูนัม 0-3 คลับ อเมริกา
09:05 ชีวาส กัวดาลาจาร่า 1-1 อัตลาส
09:05 เอฟซี ฮัวเรซ เลื่อน ปาชูก้า
09:05 เอฟซี ฮัวเรซ เลื่อน ปาชูก้า
09:05 เอฟซี ฮัวเรซ เลื่อน ปาชูก้า
USL ดิวิชั่น 1
06:00 ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก 2-1 อินดี้ อิเลฟเวิ่น
06:00 พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ 0-2 เมมฟิส 901
06:30 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 0-2 ไมอามี่เอฟซี
06:30 ดีทรอยต์ ซิตี้ 1-1 Oakland Roots
06:30 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี 1-0 เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์
07:05 เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน 1-0 San Diego loyalty
08:05 ซาน อันโตนิโอ 2-0 ลาส เวกัส ไลท์
09:05 Monterey Bay FC 1-0 สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี
คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น
07:00 ซานโตส เด กัวปิเลส 2-1 อลาจูเรนเซ่
Guatemala Liga Nacional
07:00 เดปอร์ติโวมีชโก 2-0 Deportivo Xinabajul
09:00 คลับ เซลาจู เอ็มซี 1-1 กัวสตาโตยา
USA Womens Professional Soccer League
07:00 นอร์ท แคโรไลนา (ญ) 3-4 Kansas City NWSL (W)
Uruguay League Women
07:00 Atletico Fenix Montevideo (W) 1-3 Montevideo Wanderers (W)
Nicaragua Apertura league
08:00 จาลาปา 1-0 เดปอร์ติโวโอโกตัล
Chile Primera D
08:00 ซาน มาร์คอส 1-1 ซีดี ทราซานดิโน่ เด ลอส แอนเดส
Curacao League
08:15 Scherpenheuvel 0-0 Centro Social Dep Barber
Honduras Liga Nacional
08:30 ซีดี วิด้า 2-0 เรอัลโซเซียดัดโทเคา
Panama Liga Nacional de Ascenso
08:30 คอสตา เดล เอสเต 1-3 สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต
Australia Northern NSW Reserves League
08:55 Valentine Phoenix Reserves 1-4 Weston Workers Reserves
08:55 Newcastle Olympic FC Reserves 3-1 Lambton Jaffas Reserves
Central Premier League
09:00 Havelock North Wanderers 1-4 เวลลิงตัน ยูไนเต็ด
09:30 เวสเทิร์น ซูเบอร์ 1-11 เวลลิงตัน โอลิมปิก
Guatemala D2
09:00 ซีดี ซากาปา 1-2 ซาคาชิสปาส จีที
โอเชียเนีย แชมเปี้ยนชิพ ลิก
09:30 โอคแลนด์ ซิตี้ 2-0 Central Coast