บ้านผลบอล วิเคราะห์บอล One2Ball

บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

บอลวันนี้ เมื่อคืน ราคาบอล ทรรศนะ

ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 05-02-2023

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป อฌักซิโอ้
ต่ำ 2 ลูก (FRA D1 21:00)
คลับบรูซ
ลบสิบ (BEL D1 19:30)
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
สูง 2.5/3 (ENG PR 23:30)
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
รอง 0.25 (HOL D1 20:30)
เรอัล มาดริด
ต่อ 0.5/1 (SPA D1 20:00)
บาเยิร์น มิวนิค
ต่อ 1 ลูก (GER D1 23:30)
อูดิเนเซ่
รอง 0.25 (ITA D1 21:00)
ฮัมบูร์ก
ต่อ 0.5 (GER D2 19:30)
ฟิออเรนติน่า
ต่อ 0.5 (ITA D1 00:00)
เต็ง พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
รอง 0.25 (HOL D1 20:30)
เรอัล มาดริด
ต่อ 0.5/1 (SPA D1 20:00)
บาเยิร์น มิวนิค
ต่อ 1 ลูก (GER D1 23:30)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 05-02-2023

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง บียาร์เรอัล(B)
รอง 0.25 (SPA D2 20:00)
แบงค็อก ยูไนเต็ด
ต่อ 0.5/1 (THA PR 17:30)
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
รอง เสมอ (THA PR 19:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
51060
Mamak Taphe 4 4/0/0 16 WWWW -
2
70800
ศิริวรรณ ใจงาม 4 4/0/0 16 WWWW -
3
64295
ชยธร จงรักษ์ 4 4/0/0 16 WWWW -
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
57929
ลูกศิษย์ครูศิลปะ โคราช🤪 1/4 15 (4) 250.00
WWWWW
LWDWW
WWWLL
-
-
-
-
-
2
65193
Suparak Seaueng 1/3 15 (3) 250.00
WWWWW
LLLWL
WlWLW
-
-
-
-
-
3
76872
Peerapong Raengkla 1/4 15 (4) 125.00
LLLWL
WWWWW
LLlWW
-
-
-
-
-
download iOS app

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] 2. Bundesliga
  19:30  มักเดเบิร์ก มักเดเบิร์ก VS Karlsruher SC  Karlsruher SC  
  19:30  St. Pauli St. Pauli VS ฮันโนเวอร์  ฮันโนเวอร์  
  19:30  Hansa Rostock Hansa Rostock VS ฮัมบูร์ก  ฮัมบูร์ก  
[วิเคราะห์บอล] LaLiga
  20:00  Mallorca Mallorca VS รีล มาดริด  รีล มาดริด  
  22:15  Girona Girona VS บาเลนเซีย  บาเลนเซีย  
  00:30  รีล โซเซียดัด รีล โซเซียดัด VS Real Valladolid  Real Valladolid  
  03:00  บาร์เซโลน่า บาร์เซโลน่า VS เซบีญ่า  เซบีญ่า  
[วิเคราะห์บอล] Liga Portugal
  22:30  Braga Braga VS Famalicao  Famalicao  
  22:30  Chaves Chaves VS Maritimo  Maritimo  
[วิเคราะห์บอล] พรีเมียร์ลีก
  21:00  ฟอเรสต์ ฟอเรสต์ VS ลีดส์  ลีดส์  
  23:30  สเปอร์ส สเปอร์ส VS แมนเชสเตอร์ ซิตี  แมนเชสเตอร์ ซิตี  
[วิเคราะห์บอล] บุนเดสลีกา
  21:30  สตุ๊ตการ์ท สตุ๊ตการ์ท VS เบรเมน  เบรเมน  
  23:30  โวล์ฟสบวร์ก โวล์ฟสบวร์ก VS บาเยิร์น มิวนิค  บาเยิร์น มิวนิค  
[วิเคราะห์บอล] กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ
  18:30  Spezia Spezia VS นาโปลี  นาโปลี  
  21:00  โตริโน โตริโน VS อูดิเนเซ่  อูดิเนเซ่  
  00:00  ฟิออเรนติน่า ฟิออเรนติน่า VS Bologna  Bologna  
  02:45  อินเตอร์ อินเตอร์ VS มิลาน  มิลาน  
[วิเคราะห์บอล] ลีกเอิง
  19:00  Clermont Foot Clermont Foot VS โมนาโก  โมนาโก  
  21:00  ลอริยองต์ ลอริยองต์ VS Angers  Angers  
  21:00  Strasbourg Strasbourg VS มงต์เปลลิเยร์  มงต์เปลลิเยร์  
  21:00  AC Ajaccio AC Ajaccio VS น็องต์ส  น็องต์ส  
  21:00  Auxerre Auxerre VS แรงส์  แรงส์  
  23:05  Brest Brest VS ล็องส์  ล็องส์  
  02:45  มาร์กเซย์ มาร์กเซย์ VS นีซ  นีซ  
[วิเคราะห์บอล] พรีเมียร์ดัตช์
  18:15  คัมบูร์ คัมบูร์ VS อาแจ๊กซ์  อาแจ๊กซ์  
  20:30  โก อเฮด อีเกิ้ล โก อเฮด อีเกิ้ล VS NEC Nijmegen  NEC Nijmegen  
  20:30  เฟเยนูร์ด เฟเยนูร์ด VS พีเอสวี  พีเอสวี  
  22:45  FC Groningen FC Groningen VS ทเวนเต้  ทเวนเต้  
[วิเคราะห์บอล] ตุรกี
  17:30  Istanbulspor Istanbulspor VS Alanyaspor  Alanyaspor  
  20:00  Hatayspor Hatayspor VS คาซิมปาซา  คาซิมปาซา  
  23:00  กาลาตาซาราย กาลาตาซาราย VS แทรปซอนสปอร์  แทรปซอนสปอร์  
[วิเคราะห์บอล] Premiership
  19:00  St. Johnstone St. Johnstone VS เซลติก  เซลติก  
download iOS app

ข่าวฟุตบอล

‘คอนเต้’ อาจหายทันไก่เจอเรือ, ‘นาบาส’ ลุ้นเฝ้าเสาเจ้าป่า…ปรีวิว พรีเมียร์ลีก

‘คอนเต้’ อาจหายทันไก่เจอเรือ, ‘นาบาส’ ลุ้นเฝ้าเสาเจ้าป่า…ปรีวิว พรีเมียร์ลีก

วันอาทิตย์ที่ 5 กุมภาพันธ์ 2566 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ - ลีดส์ ยูไนเต็ด (21:00 น.) ฟอเรสต์ อาจจะให้ เคย์ลอร์ นาบาส น...
download iOS app

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันอาทิตย์ที่ 5 กุมภาพันธ์ 2566
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
ซือเปร์ลีก
17:30 อิสตันบูลสปอร์ อลันยาสปอร์ ปป รองอิสตันบูลสปอร์ $$$
20:00 ฮาเตย์สปอร์ คาซิมปาซ่า ปป - 5 รองคาซิมปาซ่า $$$
22:59 กาลาตาซาราย แทร็บซอนสปอร์ 0.5/1 ต่อกาลาตาซาราย $$$
ไทยลีก
17:30 นครราชสีมา เอฟซี ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด 0.5/1 ต่อทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด $$$
18:00 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี หนองบัวลําภู 0.5/1 - 10 ต่อราชบุรี มิตรผล เอฟซี $$$
18:00 ชลบุรี เอฟซี ลำพูน วอร์ริเออร์ 1 - 5 รอง ลำพูน วอร์ริเออร์ $$$
19:00 ลำปาง เอฟซี ขอนแก่น ยูไนเต็ด ลบสิบ ขอนแก่น ยูไนเต็ด $$$
เอเรอดีวีซี
18:15 เอสซี คัมบูร์ อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม 1.5/2 ต่ออาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม $$$
20:30 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น ปป - 10 รองพีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น $$$
20:30 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น เสมอ ต่อโก อเฮด อีเกิ้ลส์ $$$
22:45 โกรนิงเก้น เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด 0.5/1 ต่อเอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด $$$
เซเรียอา
18:30 สเปเซีย นาโปลี 1.5 - 10 ต่อนาโปลี $$$
21:00 โตริโน่ อูดิเนเซ่ ปป - 5 รองอูดิเนเซ่ $$$
00:00 ฟิออเรนติน่า โบโลญญ่า 0.5 ต่อฟิออเรนติน่า $$$
02:45 อินเตอร์ มิลาน เอซี มิลาน 0.5 - 10 รองเอซี มิลาน $$$
โปแลนด์เอ็คสตรัคลาซ่า
18:30 ราดอมเมียร์ก ราดอม สตอล เมียเลช 0.5 - 10 รองสตอล เมียเลช $$$
21:00 เลช พอซนาน เมียดิซ เลกนิก้า 1/1.5 - 10 รองเมียดิซ เลกนิก้า $$$
23:30 โปกอน เซซิน สลาสค์ วรอคลาวน์ 0.5/1 ต่อโปกอน เซซิน $$$$
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
19:00 แกลร์กมงต์ ฟุต โมนาโก 0.5 ต่อโมนาโก $$$
21:00 เอเจ โอแซร์ แร็งส์ ปป รองเอเจ โอแซร์ $$$
21:00 สตารส์บูร์ก มงต์เปลลิเย่ร์ ปป รองมงต์เปลลิเย่ร์ $$$
21:00 ลอริยองต์ อองเช่ร์ 0.5 ต่อลอริยองต์ $$$$
21:00 อฌักซิโอ้ น็องต์ ลบสิบ น็องต์ $$$
23:05 แบรสต์ ล็องส์ 0.5/1 - 5 ต่อล็องส์ $$$
02:45 โอลิมปิก มาร์กเซย นีซ 0.5/1 ต่อโอลิมปิก มาร์กเซย $$$
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
19:30 ฮันซ่า รอสต๊อค ฮัมบูร์ก 0.5 ต่อฮัมบูร์ก $$$
19:30 มักเดเบิร์ก คาร์ลสรูห์ เอสซี ลบสิบ คาร์ลสรูห์ เอสซี $$$
19:30 ซังค์ เพาลี ฮันโนเวอร์ 96 ปป รองฮันโนเวอร์ 96 $$$
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
19:30 รอแยล อันท์เวิร์พ คลับบรูซ ลบสิบ คลับบรูซ $$$
22:00 เมเชเลน ชาเลอร์รัว เสมอ รองชาเลอร์รัว $$$
00:30 เคเอเอ เกนท์ ราซิ่ง เกงค์ ปป - 5 รองราซิ่ง เกงค์ $$$
01:15 แซงต์ กิลลุส ซูลเต้ วาเรเกม 1/1.5 รองซูลเต้ วาเรเกม $$$$
ลาลิกา
20:00 มายอร์ก้า เรอัล มาดริด 0.5/1 - 10 ต่อเรอัล มาดริด $$$
22:15 คิโรน่า บาเลนเซีย ปป รองบาเลนเซีย $$$
00:30 เรอัล โซเซียดาด เรอัล บายาโดลิด 1/1.5 - 5 รองเรอัล บายาโดลิด $$$
03:00 บาร์เซโลน่า เซบีย่า 1.5 - 10 รองเซบีย่า $$$
เซกุนด้า ดิวิชั่น
20:00 บียาร์เรอัล บี กรานาดา ซีเอฟ ปป รองบียาร์เรอัล บี $$$
22:15 อันดอร์ราซีเอฟ เรอัล ซาราโกซ่า ปป รองเรอัล ซาราโกซ่า $$$
00:30 เอฟซี คาร์ทาเกน่า เลบานเต้ ปป รองเอฟซี คาร์ทาเกน่า $$$
00:30 พอนเฟร์ราดิน่า ราซิ่ง ซานตานเดร์ ปป - 5 รองราซิ่ง ซานตานเดร์ $$$
03:00 ซีดี ลูโก้ Ibiza Eivissa ปป - 10 รองIbiza Eivissa $$$
สวิสซูเปอร์ลีก
20:15 เอฟซี ซิยง เอฟซี ซูริค ปป - 5 รองเอฟซี ซิยง $$$
22:30 วินเตอร์ทูร์ ลูกาโน ปป รองวินเตอร์ทูร์ $$$
22:30 ลูเซิร์น ยัง บอยส์ 0.5 - 10 ต่อยัง บอยส์ $$$
พรีเมียร์ลีก
21:00 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ ลีดส์ ยูไนเต็ด ลบสิบ ลีดส์ ยูไนเต็ด $$$
23:30 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 0.5/1 - 10 ต่อแมนเชสเตอร์ ซิตี้ $$$
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา
21:00 อิทัวโน่ เอสพี อา โซ ซานต้า เอสพี ปป รองอา โซ ซานต้า เอสพี $$$
02:00 ซานโต อังเดร เซาเปาโล 0.5 ต่อเซาเปาโล $$$
04:30 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา โบต้าโฟโก้ เอสพี 1/1.5 - 10 รองโบต้าโฟโก้ เอสพี $$$
06:30 ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส อินเตอร์ เด ลีเมย์รา ปป รองอินเตอร์ เด ลีเมย์รา $$$
บุนเดิสลีกา
21:30 สตุ๊ตการ์ต แวร์เดอร์ เบรเมน ปป รองแวร์เดอร์ เบรเมน $$$
23:30 โวล์ฟสบวร์ก บาเยิร์น มิวนิค 1 ต่อบาเยิร์น มิวนิค $$$
เซเรียบี
22:15 ปาแลร์โม่ เรจจิน่า เสมอ ต่อเรจจิน่า $$$
22:15 ปาร์ม่า เจนัว ลบสิบ เจนัว $$$
ปรีไมราลีกา
22:30 จีดี ชาเวซ มาริติโม่ ปป รองมาริติโม่ $$$
22:30 สปอร์ติ้ง บราก้า ฟามาลิเคา 1/1.5 รองฟามาลิเคา $$$
01:00 ปอร์โต้ วิเซล่า 1.5/2 ต่อปอร์โต้ $$$$
03:30 กิล วิเซนเต้ อารัวก้า ปป - 10 รองอารัวก้า $$$
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
03:00 อินดิเพนเดนเต้ ซีเอ พลาเทนเซ่ 0.5 - 10 รองซีเอ พลาเทนเซ่ $$$
05:15 โบคา จูเนียร์ส เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี 1 - 10 ต่อโบคา จูเนียร์ส $$$
07:30 โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ 0.5 - 10 รองโคลอน เดอ ซานตา เฟ่ $$$
07:30 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ อินสติทูโต เด คอลโดบา ปป - 10 รองอินสติทูโต เด คอลโดบา $$$
07:30 แอดเลติโก ทูคูแมน ทัลเลเรส กอร์โดบา ปป - 10 รองทัลเลเรส กอร์โดบา $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันเสาร์ที่ 4 กุมภาพันธ์ 2566
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
เอ-ลีก
13:00 เมลเบิร์น ซิตี้ 6-1 FC Macarthur
13:00 ซิดนีย์ เอฟซี 3-2 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส
15:45 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด 2-1 บริสแบน โรว์
18:30 เพิร์ท กลอรี่ 2-2 นิวคาสเซิล เจ็ทส์
Australian Welsh League
13:00 Central Coast United FC 1-1 มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส
15:00 อินเตอร์ ไลออนส์ เอฟซี 6-1 ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี
15:00 Dunbar Rovers FC 0-1 เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี
15:00 นอร์เทิร์น ไทเกอร์ 0-1 แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน
15:00 เซนต์ จอร์จ เซนต์ 1-2 มาคาร์เธอร์ แรมส์
15:30 แบ๊งค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ 3-3 Hills Brumbies
15:30 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี 2-0 แคนเทอร์เบอรี แบงส์ทาวน์ เอฟซี
Northern NSW U20 League
13:00 เซนต์ จอร์จซิตี้ เอฟเอ (ยู 20) 0-2 รอคเดล ซิตี้ ซัน (ยู 20)
13:00 แบงก์สทาวน์ซิตี้ไลออนส์ (ยู20) 1-1 Hills United U20
13:00 อินเตอร์ไลออนส์ (ยู20) 1-1 Rydalmere Lions FCU20
15:40 GHFA Spirit FC U20 1-3 Northbridge FC Bulls U20
08:45 ซิดนีย์ โอลิมปิก (ยู 20) 1-1 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20)
ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
13:30 สปิริต เอฟซี 2-0 Bulls Academy
15:00 เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ 3-4 รอคเดลซิตี้ซัน
Indonesia Liga 3
13:30 Arsenio Arkan FC 1-2 PS Palembang
15:45 David FC 1-5 KMP Bumara FC
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1
14:00 โวฟูไทโป 1-2 อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล
17:00 จีน-ฮ่องกง(ยู23) 1-3 เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์
กระชับมิตร (สโมสร)
14:00 มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด 2-0 บริสแบน ซิตี้
15:50 Metalurgistul Cugir 1-2 เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์
16:00 เอสซี ไวซ์ 2-1 ทียูเอส ไฮเลเกนครอยซ์
16:00 Slovan Duslo Sala 1-1 Raca Bratislava
16:00 โรชเดล โรเวอร์ 1-2 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด
16:00 ทริเน็ค 7-2 ฟรีเดค-มิสตัค
16:00 เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) 0-0 โรอาร์ (ญ)
16:00 ซิกม่า โอโลมุช บี 1-2 สโลแวน โรซิค
16:00 โบเตฟ พล็อฟดิฟ 0-0 โบเตฟ วราตซา
16:00 เอสเค มอเตอร์เลต ปราก 3-1 Cesky Brod
16:30 บลานส์โค 1-4 ทีเจ สตาร์เบอร์โน
17:00 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 4-2 บีเนโซว
17:00 ดูก้า ปรากซ์ 1-1 สโลวาน เวลวารี่
17:00 จีเคเอส ทิคี 1-3 จีเคเอส คาโตวีตเซ
17:00 ดินาโม บูคาเรสต์ 5-0 CS Blejoi
17:00 CSA Steaua Bucuresti 1-0 เมต้าล๊อกโลบูส
17:00 ควาแรค ทาร์นอฟสกี้ โกรี 6-3 เอ็มเคเอส คลูชบ็อค
17:00 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 0-3 ซานเดฟยอร์ด
17:00 วิโซซิน่า จิคลาวา 2-1 สลาเวีย ปราก 2
17:00 เอ็นดี เบลตินซี 2-1 บิสทริกา
17:00 ไวสคอป 3-1 ยูนิโก้
17:00 Hutnik Krakow 3-0 โอดร้า วูดซิลอดซ์
17:00 ดอมซาเล่ 3-2 รุกห์ วินนีกี้
17:00 NK Dubrava Zagreb 2-0 NK Zagorec Krapina
17:00 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 3-4 กราเซอร์ เอเค
17:00 อาร์ก้า กดิเนีย 2-1 Radunia Stezyca
17:00 เอ็มเอฟเค ชรูดิม 0-3 วิคตอเรีย ซิซคอฟ
17:00 บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) 6-2 แกมล่า อัพซาร่า เอสเค (ญ)
17:00 โปลิ ทิมิโซอาร่า 1-2 FC Zalau
17:00 ACS Viitorul Simian 0-2 ลูเซียฟารุล โอราเดีย
17:30 สคีฟซ์ ไอเค 3-1 โฮลสเตโบร บีเค
17:30 เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ 1-3 วอนลอส
18:00 โปกอน ซีดล์เซ 3-1 Pogon Grodzisk Mazowiecki
18:00 บรอนชอยจ์ 1-1 เอฟเค 2000
18:00 เคเอส พอลโควิค 4-2 Gawin Sleza Wroclaw
18:00 เชลบอร์น 1-0 เบรย์ วันเดอเรอร์ส
18:00 ออดราออปอเล 1-1 โปโลเนีย ไบตอม
18:00 เฟริส เวียนนา 1894 2-0 น็อยซีเดิล
18:00 จีเอไอเอส 2-1 วาลเบิร์ก เอฟซี
18:00 IMT Novi Beograd 5-3 เอฟเค แรด เบลเกรด
18:00 ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย 4-0 สปาร์ตัก เพลเวน
18:00 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ 1-3 การ์บาเนียกราโกล
18:20 KP Calisia Kalisz 4-0 Jarota Jarocin
19:00 SV Frauental 1-2 SV Allerheiligen
19:00 ปาร์ดูบีค บี 1-2 ซาเกลบี้ ลูบิน บี
19:00 ซลาเต้ โมราฟเซ่ 4-0 เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า
19:00 ไบรน์ 3-0 ซานด์เนส ยูไอเอฟ
19:00 สตาเบ็ค (ญ) 2-2 Ovrevoll Hosle(w)
19:00 Bijelo Brdo 4-1 NK Granicar Zupanja
19:00 ไอเค บราเก้ 1-1 โอเรโบร
19:00 เชอร์โน มอร์วาร์น่า 4-2 FC Dobrudzha
19:30 บี 93 โคเปนเฮเกน 1-1 ฮิลลิร็อด
19:30 FK Igman Konjic 6-1 Rudar Kakanj
20:00 รุช ซอร์ซอฟ 1-0 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย
20:00 คองสวิงเกอร์ 0-2 เฟรดริกซ์สตรัด
20:00 เอฟเค เจิร์ฟ 5-2 เฟคเกรอย
20:00 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ 5-0 โกรลุด
20:00 เอ็นดี กอริก้า 1-0 เอ็นเค อลูมินิจ
20:00 SV Waldhof Mannheim II 0-2 เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์
20:00 First Vienna (W) 9-0 SV Krottendorf (w)
20:00 เอ็นเค ดูโกพอลเจ 0-1 เอชเอ็นเค วูคอวาร์ 91
20:00 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 0-3 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า
20:00 โมสส์ 0-1 สคีด ออสโล
20:00 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ 2-0 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ
20:00 เอสซี เครียนส์ 2-1 ทีม ทีชีโน (ยู 21)
20:30 เอ็มเอฟเค สกาลิก้า 2-2 เอสเค ลิเซน
20:30 เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) 1-1 ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน)
21:00 ออสเตอร์ ไอเอฟ 2-1 สค็อปดี้ เอไอเค
21:00 วาสเทราส เอสเค เอฟเค 3-0 บรอมมาปอจคาร์น่า
21:00 นอร์บี้ ไอเอฟ 1-2 ฟัลเค่นเบิร์ก
21:30 ดินาโม มินส์ค 0-5 เอฟซี โกเมล
21:50 ซิลเคบอร์ก 3-2 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค
22:00 อัตซิคเท็นส์ บีเค 0-2 ออร์ไกร์ท
22:00 เฮาเกซุนด์ 3-0 วาร์ด ฮอเกซุนด์
22:00 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 2-2 ซานตาอานา
22:30 ซอนเดอร์ไจสกี 0-2 แลนด์สโครน่า
00:00 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก 2-0 สลิโก โรเวอร์ส
03:00 แอลดียู กีโต้ 0-0 โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส
06:00 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) 1-0 เดปอร์ติโว คูเอนก้า
ISR U19
14:00 เบต้า เทล อาวีฟ แบท แยม(ยู19) 0-1 Ashdod Rafi Elbaz U19
15:50 แกดน่า เทล อาวีฟ เยฮูด้า(ยู19) 2-1 มัคคาบี้จัฟฟา คาบิลริโอ (ยู 19)
15:50 Hapoel Hod Hasharon U19 1-1 มัคคาบี้ เฮอร์เซอลียา(ยู 19)
16:00 ฮาโปเอลเฮอร์เซอลียา (ยู19) 3-1 มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ (ยู 19)
16:00 บีไน เยฮูด้าเทล อาวีฟ (ยู 19) 3-0 เซกท์เซีย เนส ทซออนา (ยู 19)
16:00 Ironi Nesher U19 1-0 มัคคาร์บีไอโรนี่ เคอร์ยาต อตา(ยู 19)
16:00 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา(ยู 19) 8-1 Tzeirey Kafr Kana U19
17:40 Hapoel Umm al-Fahm U19 3-3 ฮาโปเอล แอ็คเร่(ยู 19)
01:00 Hakoach Macabi Ramat Gan U19 3-1 Maccabi Ein Mahal Jamal U19
Uganda Super League Women
14:00 Kawempe Muslim FC (w) 1-0 UCU Lady Cardinals (w)
14:00 Lady Doves FC (w) 0-1 Olila High School (w)
Australia New South Wales League 2
15:00 South Coast Flame FC 0-0 Western Rage
South Africa Reserve League
15:00 มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด(สำรอง) 0-2 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์(สำรอง)
16:10 Moroka Swallows Reserves 3-0 TS Galaxy Reserves
17:00 อามาซูลู(สำรอง) 1-1 Royal AM Reserves
Estonia Winter Tournament
15:00 ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 2-1 Tallinna FC Ararat TTU
17:00 Viimsi MRJK 1-1 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ
19:00 เอฟซี คูเลสซาเล่ 1-1 นอมเม่ เจเค คาลจู
20:00 ทูเลวิค วิจานดี่ 5-1 ปาร์นู เจเค
21:00 Harju JK Laagri 0-1 ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน
Algeria U19 Youth League
15:10 เจเอสเอ็ม สกิกดา(ยู 19) 3-2 เอเอส ไอน์ เอ็มลีลา(ยู 19)
15:10 USM El Harrach U19 2-1 ES Ben Aknoun U19
15:10 เจเอส เซาอูร่า(ยู19) 3-1 เอเอสเอ็มออราน(ยู19)
15:20 JS Kabylie U19 6-0 MCB Oued Sly U19
15:20 ซีเอส คอนสแตนติน(ยู 19) 1-1 MO Constantine U19
15:20 อีเอส เซทีฟ(ยู 19) 2-2 อาร์ซี คูบา(ยู19)
15:25 เอ็มซี ออราน(ยู19) 1-1 MC Saida U19
15:30 GC Mascara U19 1-2 JSM Tiaret U19
15:40 เอ็มซี เอล เออูลม่า(ยู 19) 1-0 AB Chelghoum Laid U19
15:40 ซีเอ บัตน่า(ยู 19) 3-2 NRB Teleghma U19
15:50 ASO Chlef U19 2-1 WA Boufarik U19
อินเดียลีกดิวิชั่น 1
15:30 Sreenidi Deccan 3-0 ชูร์ชิลล์ บราเธอร์ส
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
15:30 อเรม่า มาลัง 0-1 พีเอสเอ็มมากัสซาร์
16:00 เปอร์ซิค เคดีรี่ 1-2 พีเอสไอเอส เซมารัง
Thai Division 2 League
15:30 จามจุรี ยูไนเต็ด เอฟซี 1-0 มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ
15:30 Thonburi United FC 0-0 ทหารบก เอฟซี
15:30 สยาม เอฟซี 1-1 บางกอก เอฟซี
15:30 Royal Thai Air Force FC 2-3 สมุทรสาคร เอฟซี
15:30 เกาะกวาง 0-2 Warship United FC
15:30 กาญจนพัฒน์ กรุ๊ป 1-3 หัวหิน ซิตี้
17:00 ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด 1-0 Nakhon Ratchasima United FC
17:00 อ่างทอง เอฟซี 1-1 Lopburi City FC
17:30 พัทลุง เอฟซี 2-0 นราธิวาส เอฟซี
18:00 พัทยาดิสคอฟเวอรี่ยูไนเต็ด เอฟซี 1-0 บ้านบึง
Greece U19
15:40 Ionikos U19 1-2 อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19)
17:00 พาไนโทลิกอส(ยู 19) 1-0 แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19)
18:00 อโตรมิโตส (ยู 19) 0-1 เออีเค เอเธนส์ (ยู 19)
20:00 พานาธิไนกอส(ยู19) 2-0 ปาส ลาเมีย(ยู19)
Turkey A2 League U19
16:00 แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) 2-1 อัลตินอร์ดู (ยู 19)
16:00 เบซิคตัส เจเค (ยู 19) 3-2 อุมรานิเยสปอร์ (ยู 19)
16:00 กัซเทป (ยู 19) 1-0 เคย์เซริสปอร์ (ยู 19)
16:00 ชีวาสสปอร์(ยู19) 2-0 คอนยาสปอร์(ยู19)
16:00 อลันยาสปอร์(ยู 19) 0-0 กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป เอฟเค (ยู 19)
16:00 ฟาติห์ คารากุมรุค(ยู19) 0-8 เฟเนร์บาห์เช่ (ยู 19)
16:00 เบอร์ซาสปอร์ (ยู19) 1-2 คาซิมปาซ่า (ยู 19)
16:00 อันคารากูคู(ยู19) 4-0 ฮาเตย์สปอร์ (ยู 19)
16:00 อิสตันบูลสปอร์(ยู 19) 1-4 กาลาตาซาราย (ยู 19)
16:00 Erokspor U19 1-1 Keciorengucu U19
16:00 Pendikspor U19 1-0 เกนเคลร์บีร์ลีจี้(ยู19)
16:10 ทูสลาสปอร์(ยู19) 2-0 อัฟเจต อัฟยอนสปอร์(ยู19)
16:30 Eyupspor U19 1-0 เอสดิเซเฮอร์สปอร์ (ยู 23)
Cyprus Women Division 1
16:00 อปอลลอน ลิมาสซอลเอลเอฟซี(ญ) 6-0 Aris Limassol (w)
Bangladesh Premier League
16:15 บังกลาเทศ โปลิสคลับ 2-0 ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส
16:15 ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ 1-2 อาบาฮานี
16:15 เชค รัสเซล เคซี 1-0 Azampur FC Uttara
Spain Youth League
16:30 ยูดี คอร์เนลล่า (ยู 19) 1-2 เอสปันญ่อล(ยู 19)
17:30 ซีดี โรด้า (ยู 19) 3-2 บียารีล (ยู 19)
17:30 Sabadell U19 0-1 บาร์เซโลน่า(ยู 19)
18:00 อัลคอร์ค่อน(ยู 19) 1-1 เลกาเนส(ยู 19)
19:00 คิโรน่า(ยู 19) 1-0 CF Badalona U19
19:00 เรอัล มาดริด (ยู 19) 6-0 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า(ยู 19)
19:00 เตเนริเฟ่ (ยู 19) 1-0 CD Juventud Maritima U19
19:30 Cultural Leonesa U19 0-1 CD Diocesano U19
20:00 Union Viera CF U19 2-0 CD Maspalomas U19
Italian Youth League B
16:30 เรจจิน่า(ยู19) 1-0 Imolese Calcio Youth
17:00 ปอร์เดโนเน(เยาวชน) 2-2 โคโม (ยู 20)
17:00 แตร์นาน่า (เยาวชน) 2-2 โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน)
17:00 ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) 1-1 สเปเซีย(เยาวชน)
17:30 วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน) 4-3 เปสคารา(เยาวชน)
17:30 Monopoli Youth 0-1 ลาซิโอ(เยาวชน)
20:00 เจนัว(เยาวชน) 6-0 AlbinoLeffe Youth
20:00 อัสโคลี่(เยาวชน) 1-1 เบเนเวนโต้ (เยาวชน)
20:30 เรจเจียนา (ยู 20) 1-1 ชิตตาเดลล่า(เยาวชน)
20:30 ปาร์ม่า(เยาวชน) 1-1 ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน)
20:30 วิเชนซ่า(ยู20) 1-0 FeralpiSalo Youth
20:30 S.S.D. Monza 1912 Youth 2-0 ปาโดวา(เยาวชน)
20:30 เบรสชา(เยาวชน) 0-5 สปอล(เยาวชน)
20:30 Viterbese Castrense Youth 1-2 เปรูจา(เยาวชน)
เวียดนาม ดิวิชั่น 1
17:00 ฮอง อันห์ ยาลาย 0-0 ฮองลินห์ ฮาตินห์
19:20 ไฮฟอง เอฟซี 2-2 บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง
Turkiye Lig3
17:00 โซมาสปอร์ 1-1 อาเหม็ดสปอร์
18:00 อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ 1-1 บัทมาน เปโทรลสปอร์
18:00 Utkoi 2-1 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี
18:00 บูร์ซาสปอร์ 0-3 โครัม เอฟเค
18:00 ดัคซีสปอร์ 0-2 อินโกลสปอร์
18:00 เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ 3-0 เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์
18:00 ซานลิอูร์ฟาสปอร์ เลื่อน อีร็อกสปอร์
18:00 อันคารา เดไมสปอร์ 2-0 Bukaspor
18:00 Yeni Diyarbakirspor 0-0 เฟธิเยสปอร์
18:00 อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ 1-1 บาลิเคซิสปอร์
18:00 Erzin Belediyespor 1-0 Hekimoglu Trabzon
18:00 Bursa Niluferspor AS 4-2 พาซาสปอร์
18:00 คาสทาโมนุสปอร์ 0-1 ยูทัส ยูแซกสปอร์
18:00 กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ 1-1 เซริก เบเลดิเยสปอร์
18:00 โคแคลิสปอร์ 2-1 ซาริเยอร์
18:00 เบเลดิเย แวนสปอร์ 1-0 อดิยามานสปอร์
18:00 ซองกุลดัค 1-0 เคอร์คลาเรลีสปอร์
18:00 Ispartaspor 6-1 ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู
18:00 ซานลิอูร์ฟาสปอร์ เลื่อน อีร็อกสปอร์
พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
17:00 เอฟเคคาปาร์สคันก่า 1-1 คาราบัค
Italian Youth League
17:00 เลชเช่(ยู20) 1-0 เวโรน่า (เยาวชน)
19:00 กาญารี่(เยาวชน) 1-1 โฟรซิโนเน่(เยาวชน)
19:00 อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) 4-0 นาโปลี(เยาวชน)
20:30 เอ็มโปลี(เยาวชน) 3-0 โตริโน่(เยาวชน)
Kenya Premier League
17:00 เคซีบี 2-1 แมทารี่ ยูไนเต็ด
19:00 วาซิโต้ เอฟซี 0-1 โซฟาพาก้าเอฟซี
19:00 กอร์ มาเฮีย 1-0 ไนโรบี สตาร์ ซิตี้
19:00 กากาเมก้า โฮมบอยซ์ 0-1 พอสต้า เรนเจอร์
19:00 ทัสเคอร์ 1-1 คาริโอแบงกิ ชาคส์
19:15 FC Talanta 0-1 บานดาริ
Finland Ykkonen Cup
17:00 เอ็มพี มิคเคลลี่ 0-2 เฮดไอเอฟเค
19:00 ซัลปา 2-0 ทีพีเอส ตูร์คู
20:00 อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล 3-1 คาพา
20:15 เจเอพีเอส 5-2 กนิสตัน เฮลซิงกิ
20:15 จีวาคีล่า เจเค 0-3 ยาโร
Germany Youth U19 League
17:00 เอสวีดาร์มสตัด (ยู 19) 1-2 เอาก์สบวร์ก(ยู 19)
18:00 เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19) 2-2 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19)
19:00 ดินาโม เดรสเดน(ยู 19) 3-0 Berliner AK 07 U19
19:00 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน(ยู 19) 4-0 ฮันซ่า รอสต๊อค(ยู19)
19:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19) 0-2 คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 19)
Spanish Ladies Premier League B
17:15 Villarreal B (W) 3-2 Collerense Women
18:45 Eibar B (W) 1-0 Real Sociedad II (W)
19:00 เอลเช่ (ญ) 2-1 Granada B (W)
19:00 ยูดี เจเนโต เดล เทอิเด (ญ) 0-1 CD Pena La Amistad (W)
ซือเปร์ลีก
17:30 อันคารากูคู 0-2 คารากูมรัค
20:00 ชีวาสสปอร์ 1-0 เบซิคตัส เจเค
22:59 อันตัลยาสปอร์ 1-0 กาเซียนเท็ป B.B.
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก ตุรกี
17:30 บันไดมาสปอร์ 1-4 เดนิซลิสปอร์
17:30 เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี 1-2 Tuzlaspor Kulubu
20:00 โบลูสปอร์ 1-3 เพนดิคสปอร์
22:59 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ 5-1 เยนิ มาลัตยาสปอร์
ไทย ดิวิชั่น 1
17:30 อุดรธานี 0-7 กระบี่ เอฟซี
18:00 ตราด เอฟซี 2-0 สุพรรณบุรี เอฟซี
18:30 เชียงใหม่ ยูไนเต็ด 1-2 สมุทรปราการ ซิตี้
19:00 ราชประชา เอฟซี 0-3 อยุธยายูไนเต็ด
France Youth U19 League
17:30 La Roche VF U19 1-3 แรนส์(ยู 19)
20:30 ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19) 1-2 เลอ อาฟร์(ยู 19)
20:30 โอแซร์ (ยู 19) 2-0 Torcy U.S(U19)
20:30 น็องต์(ยู 19) 3-3 แบรสต์(ยู 19)
20:30 เลอ ม็องส์(ยู19) 2-1 ลาวาล(ยู 19)
โปรตุเกส ดิวิชั่น2
18:00 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ 2-2 วิล่าแฟรเนียนเซ
21:00 โมไรเรนเซ่ 1-0 อคาเดมีโค วิสุ
22:30 ปอร์โต้ บี 1-2 เบเลเนนส์
22:30 นาซิอองนาล ดา มาไดร่า 3-1 เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่
Portugal Liga 3
18:00 Mokala Pancheners 1-2 อัลแวร์กา
22:00 เฟฟ 1-4 สปอร์ติง บราก้า 2
22:00 มอนตาเรเกร 1-2 วาร์ซิม
22:00 วิตอเรีย กิมาไรส์ บี 1-3 S. Joao Ver
22:00 GD Fontinhas 0-1 Real SC
00:00 เอฟซี เฟลเกยราส 2-1 ซีเอฟคาเนลาส 2010
Portugal U23
18:00 Gil Vicente U23 0-0 Farense U23
18:00 ริโอ อาฟ(ยู 23) 0-0 ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 23)
18:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 23) 2-1 มาริติโม่(ยู 23)
Turkey 3. Ligi B
18:00 Sile Yildizspor 1-0 คาซิยาก้า
18:00 ออร์ดูสปอร์ 2-0 ตูร์กัสลูสปอร์
ไทยลีก
18:00 สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด 3-2 ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี
18:30 บางกอกกล๊าส เอฟซี 0-2 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
19:00 สุโขทัย เอฟซี 2-1 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด
Spanish Bizkaia-Tercera Division
18:00 อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี 0-2 เดปอร์ติวา มีเนอร่า
19:00 พานาเดอเรีย พูลิโด้ 3-0 ยูดี แอลบาร์ร่า
00:30 CD Union Sur Yaiza 3-1 อาลูกัส ซีเอฟ
00:30 Comillas 0-1 CA River Ebro
Zambia Super League
18:00 NAPSA Stars 0-1 เพาเวอร์ ไดนาโมส์
20:00 Green Buffaloes 1-1 ฟอเรสต์ เรนเจอส์
20:00 คาบเว วอร์ริเออร์ส 3-0 Nkwazi
Spain Segunda Women
18:00 Real Betis B (w) 3-0 ลา โซลานา(ญ)
Hong Kong Women Premier League
18:00 ซิติเซ่น เอเอ (ญ) 6-0 WSE (w)
20:00 วูฟูไทโป(ญ) 0-1 คิตฉี(ญ)
Morocco League Women
18:00 FUS Rabat (W) 4-0 AJN Larache (W)
พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
18:00 อัลฮามา ซีเอฟ (ญ) 0-0 เลบานเต้ ลาส พลานาส(หญิง)
18:00 แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) 0-1 ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ)
22:00 CD Alaves (w) 0-2 เลบานเต้ ยูดี (ญ)
00:15 Colegio Aleman Valencia Women 1-6 ซีดี ตากอน(ญ)
South Africa League Women
18:00 Durban Ladies FC (w) 0-2 Johannesburg Uni (w)
Portugal Campeonato Nacional Women
18:00 Famalicao (w) 1-0 มาริติโม่(ญ)
20:00 CA Ouriense (w) 1-1 บราก้า(ญ)
England Women Super League
18:30 เลสเตอร์ ซิตี้(ญ) 0-2 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ)
19:30 แอสตัน วิลล่า (ญ) 1-1 ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ)
Italian Women Division 1
18:30 โคโม 2000(ญ) 0-1 โรม่า ซีเอฟ ( ญ )
18:30 Sampdoria (W) 1-4 ฟิออเรนติน่า (ญ)
20:30 ยูเวนตุส(ญ) 1-2 เอซี มิลาน(ญ)
20:30 Pomigliano (w) 0-0 Parma s (W)
Italy Campionato Primavera 4
18:30 วีร์ตุส ฟรังกาวิลล่า (ยู 19) 4-1 Gubbio U19
20:30 Latina U19 0-1 ฟอกเจีย(เยาวชน)
20:30 บารี่ (เยาวชน) 0-3 Potenza Calcio U19
20:40 อเวลลิโน่ (เยาวชน) 1-0 ปาแลร์โม ยู19
20:50 SS Turris Calcio U19 5-1 แฟร์มานา(ยู19)
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
19:00 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 2-0 ไฮน์เดนเฮลม์
19:00 ไกเซอร์สเลาเทิร์น 2-1 โฮลสไตน์ คีล
19:00 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก 1-3 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
02:30 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ 1-0 เนิร์นแบร์ก
Germany Regionalliga
19:00 เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 1-0 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน)
19:00 เบอร์ลิเนอร์เอเค07 0-2 เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี
20:00 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) 3-2 ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท
20:00 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 6-0 วัตเทินไชด์ 09
20:00 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 5-0 โคโลญจน์ (เยาวชน)
20:00 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) 1-3 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น)
20:00 Duren 2-0 เอสเฟา สแตรเลน
20:00 ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น เลื่อน ไวเด้นบรูค
20:00 ชาลเก้ 04 (เยาวชน) 4-1 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น
20:00 Wuppertaler 5-1 Bocholt FC
20:00 เอฟซี คานน์-มารีบอร์น 3-0 เอสวี ลิปสตัดท์
20:00 คิกเกอร์ เอ็มเดน 1-1 เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์
20:00 โฮลสไตน์ คีล 2 2-1 บีเอสวี เรห์เด้น
20:00 ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น เลื่อน ไวเด้นบรูค
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา
19:00 ราดนิคกี้ 1923 0-1 เอฟเค วอซโดวัค
20:00 ราสนิกีร์ ไนร์ 2-1 มัลโดส ลูการ์นี
22:10 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 1-1 วอจโวดิน่า โนวิ แซด
00:00 เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา 1-3 คูคาริคกิ สตานคอม
ฟินแลนด์ลีกาคัพ
19:00 อินเตอร์ ตูร์คู 1-0 ไอเอฟเค มารีฮามน์
19:45 เอสเจเค ไซนาโจเอน 3-2 วีพีเอส วาซ่า
19:45 เอฟซี ฮาก้า 1-0 อิลเวส แทมเปเร่
20:00 ฮอนก้าเอสพู 1-1 เคทีพี ค็อตก้า
20:00 คูพีเอส 0-1 เอซี โอลู
Albania Division 2
19:00 Luzi 2008 0-2 ฟลามุลตารี่ โวลเร่
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก
19:00 มุมไบ ซิตี้ 1-1 ไฮเดอราบัด
21:00 นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด 0-2 จามเชดปูร์ เอฟซี
Seychelles Premier League
19:00 Saint Michel Utd FC 2-2 Saint Louis Suns United
Kenya Super League
19:00 Kajiado 0-1 Mombasa Elite
19:00 Gusii FC 1-0 Coastal Heroes
19:10 MCF FC 2-2 Mwatate United
19:20 Darajani Gogo 0-0 Naivas FC
Argentina Championship Women
19:00 กิมนาเซีย ลา พลาต้า(ญ) 0-0 Social Atletico Television (w)
19:00 ฮูราแคน(ญ) 1-0 ซีเอ อินดิเพนเดนเต้ (ญ)
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
19:00 เอฟซี บลัว เวียซ 90 เบอลิน 5-1 เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ
19:30 SC Freital 1-0 วีเอฟบีเออร์บัค
19:30 SV Blau-Weiss Zorbau 1-2 บูดิสซ่า บัวซอน
19:30 ลุดวิกสเฟลเดอร์ เอฟซี 2-1 บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี
19:30 VfB 1921 Krieschow 6-1 แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น
19:30 FC An der Fahner Hohe 4-0 เอฟซี โอเบอร์เลาซิทส์
19:30 Grimma 1-4 FC Einheit Wernigerode
19:30 เอสจี ยูเนียน ซันเดอร์ดรอฟ 1-3 วีเอฟซี พลูเอน
19:30 เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน 1-1 SG Dynamo Schwerin
20:00 TuSpo Surheide 3-0 แวร์เดอร์ เบรเมน 3
20:00 Brinkumer SV 1-6 อีเอสซี กีสเตมานดี
20:00 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ 1-0 TUS Bovinghausen 04
20:00 Rostocker FC 1-4 ฮันซ่า รอสต๊อค 2
20:00 MSV Pampow 3-3 Mahdov FC
Argentina Reserve League
19:00 ราซิ่ง คลับ (สำรอง) 0-0 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง)
19:00 ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) 1-2 แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง)
19:00 โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) 2-0 ติเกร (สำรอง)
Kosovo Cup
19:00 เคเอส ฟลามัวร์ทารี่ วโลรี่ 1-1 Kosova Vushtrri
19:00 KF Ballkani 2-0 A N Prizren
19:00 เคเอฟ เฟโรนิเคลิ 1-0 เคเอฟ เทรปคา 89
19:00 เคเอฟ ลิเรีย พริสเรน 2-3 KF Llapi
Cameroon League Women
19:00 Eclair de Saa (w) 0-0 Eding Sport (w)
19:30 เอฟซี อีโบโลว่า (ญ) 3-0 Caiman Douala (w)
Namibia Premier League
19:00 แบล็ค แอฟริกา 0-1 Okahandja United FC
Rwanda Womens League
19:10 Rambura (w) 0-1 Kamonyi FC (w)
19:10 ES Mutunda (w) 1-1 Kayonza WFC (W)
เลบานอน ลิก
19:15 Trables Sports Club 3-1 Al Akhaahli Alay
19:15 Tadamon Sour 4-1 อัล ซาฟา
20:00 อัล-อันซาร์(เลบานอน) 3-1 ชาบับ ซาเฮล
พรีเมียร์ลีก
19:30 เอฟเวอร์ตัน 1-0 อาร์เซน่อล
22:00 วูล์ฟแฮมป์ตัน 3-0 ลิเวอร์พูล
22:00 แอสตัน วิลล่า 2-4 เลสเตอร์ ซิตี้
22:00 ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน 1-0 บอร์นมัธ เอเอฟซี
22:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 2-1 คริสตัล พาเลซ
22:00 เบรนท์ฟอร์ด 3-0 เซาแธมป์ตัน
00:30 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด 1-1 เวสต์แฮมยูไนเต็ด
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป
19:30 นอริช ซิตี้ 0-3 เบิร์นลี่ย์
19:30 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 0-0 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
22:00 มิลล์วอลล์ 1-1 ซันเดอร์แลนด์
22:00 เร้ดดิ้ง 2-2 วัดฟอร์ด
22:00 สวอนซี ซิตี้ 3-4 เบอร์มิงแฮม ซิตี้
22:00 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 1-2 บริสตอล ซิตี้
22:00 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 1-1 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
22:00 มิดเดิลสโบรห์ 3-0 แบล็คพูล
22:00 ลูตัน ทาวน์ 1-0 สโต๊ค ซิตี้
22:00 ฮัลล์ ซิตี้ 1-0 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
โรมาเนีย ลีกา1
19:30 เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ 1-1 เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ
01:00 ราปิด บูคาเรสต์ 4-1 ซีเอส โวลุนทารี
Cyprus 2 Division
19:30 PAEEK Keryneias 0-0 Xylotympou
19:30 AE Zakakiou 0-0 PO Ahironas-Onisilos
19:30 โอโมเนีย อราดิปปู 0-1 Peyia 2014
Belgium Women's Premier League
19:30 สตองดาร์ ลีแอช (ญ) 1-2 อันเดอร์เลชท์ (ญ)
01:00 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ) 6-1 KAA Gent Ladies
Greece Divison C
19:30 APS Patrai 1-1 อาลีซอส
19:50 AE Lefkimmis 2-4 Tilikratis
20:00 Thyella Diastavroseos 3-1 AE Moschatou
20:00 Aris Petroupolis 1-1 AO Tympakiou
20:00 Poros 0-0 Ethnikos OFPF
20:00 Megas Alexandros Orfaniou 0-2 อโกรติกอส
20:00 Agia Paraskevi 0-1 Fostiras
20:00 Orfeas Xanthis 1-1 โดซา ดรามัส
20:00 Rodos FC 3-0 Pangitheatikos
20:00 Posidonas Neas Michanionas 1-0 เอโอ คาวาลา
20:00 มาร์โก 1-0 Almyros Gaziou
20:00 AO Giouchtas 2-0 Agios Nikolaos
20:00 โอลิมเปียกอส โวลัว 1-0 Makedonikos Foufas
Israel C League
01:00 Hapoel Ironi Karmiel 0-0 เบต้า นาฮาริย่า
Cyprus Division 3
19:30 Asil Lysi 2-0 Ethnikos Assias
19:30 Thoi Lakatamias 1-0 Halkanoras
อีเอฟแอลลีกทู
19:45 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 2-1 สวินดอน ทาวน์
22:00 ครูว์ อเล็กซานดร้า 0-3 กริมสบี้ ทาวน์
22:00 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 0-0 วอลซอลล์
22:00 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 1-1 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์
22:00 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 0-1 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด
22:00 ซอลฟอร์ด ซิตี้ 2-1 โรชเดล
22:00 เลย์ตัน โอเรียนท์ 1-0 เอเอฟซี วิมเบิลดัน
22:00 ซัตตั้น ยูไนเต็ด 0-0 สตีฟเนจ โบโรห์
22:00 จิลลิ่งแฮม 1-0 คราวเลย์ ทาวน์
22:00 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 0-1 ฮาโรเกต ทาวน์
22:00 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 1-1 บาร์โรว์
22:00 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 3-2 ทรานเมียร์ โรเวอร์
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น
19:45 สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ 0-2 บอสตัน ริเวอร์
03:00 ซีเอ เพนาโรล 2-0 เซอโร่ มอนเตวิเดโอ
05:30 เซอร์โร ลาร์โก 2-1 ซีเอ ริเวอร์เพลท
Womans French Le Championnat
19:45 แก็งก็อง (ญ) 2-0 แร็งส์(ญ)
19:45 ปารีสเอฟซี (ญ) 2-0 ดีฌง(ญ)
19:45 โรเดซ อเวรอน (ญ) 0-5 โอลิมปิก ลียง (ญ)
19:45 เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ) 0-4 เฟลอรี่ 91 (ญ)
พรีเมียร์ลีกอียิปต์
20:00 Shoban Moslemen Qena 2-1 ไฟยุม
20:00 ZED FC 2-0 อัลเนสร์ไคโร
20:00 Kima Aswan 1-1 Al Madina Al Monawara SC
20:00 เอล แฮมแมม 1-0 Sporting Alexandria
20:00 Kima Aswan 1-1 Al Madina Al Monawara SC
ลาลิกา
20:00 เอสปันญ่อล 1-1 โอซาซูน่า
22:15 เอลเช่ 3-1 บียาร์เรอัล
00:30 แอตเลติโก้ มาดริด 1-1 เกตาเฟ่
03:00 เรอัล เบติส 3-4 เซลต้า บีโก้
เซเรียบี
20:00 สปอล 3-4 บารี
20:00 เปรูจา 4-0 เบรสชา
20:00 เบเนเวนโต้ 1-2 เอซี เวนิช
20:00 ปิซ่า 0-1 ซุดติโรล อัลโต้
20:00 โคเซนซ่า 1914 0-0 แตร์นาน่า
20:00 ชิตตาเดลล่า 3-0 อัสโคลี่
22:15 โคโม 0-2 โฟรซิโนเน่
เยอรมันลีกา 3
20:00 อิงโกลสตัดท์ 1-2 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน)
20:00 ซาบรุคเค่น 0-4 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก
20:00 ดินาโม เดรสเดน 7-1 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี
20:00 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 3-1 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
20:00 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน 1-1 วิคตอเรีย โคโลญจน์
20:00 ซวิคเกา 1-1 เอสวี เม็พเพ่น
Holland Ligue 3
20:00 Katwijk 3-0 ควิก บอยส์
20:30 เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก 0-2 OFC Oostzaan
20:30 Lisse 2-2 สปาเคนเบิร์ก
21:00 ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ 2-3 เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก
20:00 เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า 0-1 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
22:30 มัคคาบี้เทลอาวีฟ 1-1 ฮาโปเอล เบนายซัคนิน
22:59 ฮาโปเอล ไฮฟา 1-1 แอชดอด เอ็มเอส
22:59 ฮาโปเอล เยรูซาเลม 0-2 มัคคาบี้ เนทันย่า
00:30 ฮาโปเอล เคอร์ยัต 0-3 เบต้าเยรูซาเล็ม
ไซปรัส ดิวิชั่น 1
20:00 คาร์มิโอทิสซ่า 1-3 เออีเค ลาร์นาคา
20:00 โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี 1-2 อิโนซิส พาราลิมนิ่
Saudi Arabia League
20:00 อัล ทาย 0-1 อัล อิติฮัด(ซาอุฯ)
22:00 อัล-ไฟฮา 2-0 อัล-เวห์ด้า เมกกะ
มอลตา พรีเมียร์ลีก
20:00 โฟลเรียน่า เอฟซี 0-1 ฮัมรุน สปาร์ตันส์
20:00 กัดจา ยูไนเต็ด 3-0 ซานตา ลูเซีย
22:15 ปีเอตา ฮ็อทสเปอร์ 0-6 จีซีร่า ยูไนเต็ด
22:15 ไซเรนซ์ เอฟซี 1-2 มอลตาเอฟซี
Palestine Football League
20:00 Islami Kalkelea 0-2 Shabab Al-Amaari
Malta First Division League
20:00 มทาร์ฟา 0-1 ลิจา แอทเลติก
20:00 Vittoriosa Stars 1-3 Attard
Rwanda National League
20:00 Sunrise Rwamagana 0-1 เอพีอาร์ เอฟซี
20:00 Rutsiro FC 1-1 มุคุระ วิคตอรี่ สปอร์ต
Burundi League
20:00 บูจุมบูรา ซิตี้ 1-1 Fc Tigre Noir
German Womans League
20:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) 0-4 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ)
ไอซ์แลนด์ลีกคัพ
20:00 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ 1-3 เบรย์ดาบลิค
21:00 เคฟลาวิค 2-1 เคเอ อคูเรย์รี่
Zanzibar Premier League
20:10 มาลินด้า 0-1 Kundemba FC
UAE ลีก ดิวิชั่น 1
20:15 อัล รัมซ์ 3-1 Baynounah SC
โอมาน ลีก
20:15 อัล นาห์ด้า 1-0 โอมาน คลับ
22:15 อัล ซีบ 0-0 อัล มูซานนาห์
อิตาลี C1
20:30 คาร์ราเรเซ่ 1-0 มอนเตวาชี
20:30 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 2-0 เฟอร์มาน่า
20:30 US Fiorenzuola 0-1 โอลเบีย
20:30 ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ 1-1 วิส เปซาโร
20:30 ซาสซาริ ตอร์เรส 1-1 ลุคเชเซ่
23:30 อันคอน่า 2-1 เรจเจียนา
23:30 เชเซน่า 4-0 โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี.
23:30 ปอนเทเดร่า 2-0 อาเลซซานเดรีย
23:30 Recanatese 0-0 ไอโมเลเซ่
23:30 ริมินี่ 0-1 กุบบิโอ
ลีกา 1 ฮังการี
20:30 ปาคซิ เซ 0-0 เคชเคเมติ ทีอี
22:59 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 1-1 วาร์ดา เซ
01:30 แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน 1-1 เดเบรเซน วีเอสซี
UAE League Professional
20:30 อัล อาห์ลี ดูไบ 5-1 ดิบา ฟูไจรัช
20:30 อัจมาน 4-1 อัล นาเซอร์ ดูไบ
23:15 บานนี่ ยาส 0-4 อัล ชาร์จาห์
พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
20:30 ชิปป้า ยูไนเต็ด 1-2 สเตลเลนบอส เอฟซี
20:30 ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์ 1-2 โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก
20:30 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ 0-1 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส
22:30 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด 2-0 เคป ทาวน์ ซิตี้
01:10 Tshakhuma TM 2-0 Sekhukhune United
South Africa First League
20:30 มหาวิทยาลัยพริทอเรีย 2-1 Uthongathi FC
Italy Serie D
20:30 Virtus Bolzano 0-2 เอซี เมสเตร่
20:30 อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ 2-0 SSD Porto D’Ascoli
20:30 ราเวนน่า 1-0 เอ.ซี.เครม่า 1908
20:30 เลคนาโน 2-0 Castanese
กาตาร์ ลีก
20:35 อัล ซาดด์ 2-0 อัมม์ ซาลาล
20:35 อัล วาครา 0-4 อัล การาฟา
22:59 อัล-ดูฮาอิล 2-1 อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์)
22:59 อัล เรย์ยาน 0-3 อัล อราบี
คูเวต ลีก
20:35 อัล ฟาฮาฮีล เอสซี 4-1 อัล นาสเซอร์
Netherlands U21 League (cup)
20:45 NAC U21 2-0 PEC Zwolle U21
Wales FAW Championship
21:00 ทาฟฟ์ เวลล์ 0-2 กอยเตร ยูไนเต็ค
เซเรียอา
21:00 เครโมเนเซ่ 0-2 เลชเช่
00:00 เอเอส โรม่า 2-0 เอ็มโปลี
02:45 ซัสเซาโล่ 1-0 อตาลันต้า
ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
21:00 แซงต์ เอเตียน 3-2 อานซี
French Championnat Amateur
21:00 Racing Club de France 1-1 เอฟซี แซมบี
01:00 Olympique Ales 2-0 จูรา ซูด ฟุต
โปแลนด์เอ็คสตรัคลาซ่า
21:00 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 1-0 ปิแอส กลิวิส
23:30 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 1-1 เลเชีย กอเดนซ์
02:00 ซาเกลบี้ ลูบิน 1-2 ลีเกีย วอร์ซอว์
เช็กเฟิสต์ลีก
21:00 สโลวัคโก้ 0-0 ซิกม่า โอโลมุช
21:00 เบามิต ยาโบลเนค 2-2 ฟาสตาฟ ซลิน
21:00 เทปลิเซ่ 0-5 บานิค ออสตราว่า
00:00 ปาร์ดูบีตเซ 0-2 สลาเวีย ปราก
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก
21:00 เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ 1-0 แซดเอ็นเคโอซีเยค
23:30 สลาเวน โคปริฟนิก้า 1-1 ดินาโม ซาเกร็บ
Brazil Campeonato Paulista B
21:00 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า 0-1 เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่
01:00 พรีมาเวร่า 0-1 ริโอ คลาโร่
01:00 เซา คาเอตาโน่ 2-2 Monte Azul SP
03:00 เลเมนเชเอสพี 0-2 เอเอ ปอร์ตูเกซ่า
04:00 ลิเนนเซ่(บราซิล) 1-1 โนโรเอสเต้
05:30 เออี เวโล คลับ เอสพี 2-2 โอเอสเต้
บุนเดิสลีกา
21:30 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต 3-0 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
21:30 โคโลญจน์ 0-0 แอร์เบ ไลป์ซิก
21:30 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 2-1 เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05
21:30 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม 5-2 ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์
21:30 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ 5-1 ไฟร์บวร์ก
00:30 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค 0-0 ชาลเก้ 04
ฟีฟ่าคลับเวิลด์คัพ
21:30 วีแดด คาซาบลานก้า 1-1 อัล ฮิลาล
00:00 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 0-1 เอล อาห์ลี
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
22:00 เซอร์เคอร์ บรูซ 1-1 สตองดาร์ด ลีแอช
00:15 เซอแร็ง ยูไนเต็ด 2-1 อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน
00:15 เคเอเอส ยูเปน 1-1 เวสเตอร์โล
02:45 แซงต์ ทรุยด็อง 1-0 คอร์ไทรจ์
สกอตติชพรีเมียร์ชิป
22:00 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี 3-1 ดันดี ยูไนเต็ด
22:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 2-1 รอสส์ เคาน์ตี้
22:00 ลิฟวิงสตัน 3-1 คิลมาร์น็อค
22:00 อเบอร์ดีน 3-1 มาเธอร์เวลล์
22:00 เซนต์ เมียร์เรน 0-1 ฮิเบอร์เนี่ยน
ซูเปอร์ลีก กรีซ
22:00 โอเอฟไอ เครเต้ 0-0 พาส เจียนนิน่า
00:00 ไอโอนิกอส 1-0 อาริส ซาโลนิก้า
ลีกวัน อังกฤษ
22:00 บริสตอล โรเวอร์ส 0-2 มิลตัน คียนส์ ดอนส์
22:00 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 1-1 อิปสวิช ทาวน์
22:00 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 1-2 ชาร์ลตัน แอธเลติก
22:00 พอร์ทสมัธ 1-1 บาร์นสลีย์
22:00 พอร์ทเวล 0-3 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
22:00 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 5-0 มอร์แคมบ์
22:00 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-1 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
22:00 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 0-3 ลินคอล์น ซิตี้
22:00 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 0-2 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
22:00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 1-0 พลีมัธ อาร์ไกล์
22:00 ฟลีตวู้ด ทาวน์ 2-3 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
22:00 โบลตัน วอนเดอเรอส์ 1-0 เชลแน่ม ทาวน์
คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ
22:00 อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ 2-0 ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี
22:00 บอร์แฮม วู๊ด 1-0 เชสเตอร์ฟิลด์
22:00 บรอมลีย์ 1-1 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด
22:00 อีสต์ไลก์ 1-0 วอคกิ้ง
22:00 โอลด์แฮม แอทเลติก 0-1 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น
22:00 โซลิฮัลล์ มอร์ 0-2 เกทส์เฮด
22:00 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 2-0 ยอร์ค ซิตี้
22:00 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 1-2 น็อตต์สเคาน์ตี้
22:00 วีลด์สโตน เอฟซี 1-0 ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์
22:00 เยโอวิล ทาวน์ 2-2 เมดสโตน ยูไนเต็ด
00:20 อัลทริงแคม 1-2 เร็กซ์แฮม
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ
22:00 เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ 0-2 บาธ ซิตี้
22:00 Cheshunt 0-0 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์
22:00 ชิพเพนแฮม ทาวน์ 1-2 เบรนทรี ทาวน์
22:00 คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส 0-1 ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์
22:00 อีสต์บอร์น โบโรห์ 0-3 ทอนตัน ทาวน์
22:00 เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด 2-0 ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์
22:00 ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ 1-3 อ็อกฟอร์ด ซิติ้
22:00 สลอค ทาวน์ 1-1 โดเวอร์ แอทเตลิก
22:00 เซนต์ อัลบัน ซิตี้ 2-1 แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์
22:00 ทอนบริดจ์ แองเจิล 2-1 วอร์ทติ้ง
22:00 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด 2-2 ดาร์ทฟอร์ด
22:00 เวย์เม้าท์ 2-1 ดัลลิช แฮมเลต
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ
22:00 เอเอฟซี ฟิลด์ 3-1 ครูซอน แอชตัน เอฟซี
22:00 อัลเฟรตัน ทาวน์ 3-1 บอสตัน ยูไนเต็ด
22:00 บานบุรี ยูไนเต็ด 0-3 เค็ทเทอริ่ง ทาวน์
22:00 บักซ์ตัน เอฟซี 1-0 คิงส์ ลินน์
22:00 เชสเตอร์ เอฟซี 1-2 สเปนนีมูร์ ทาวน์
22:00 ชอร์เล่ย์ เอฟซี 1-2 เซาธ์ปอร์ท เอฟซี
22:00 ดาร์ลิงตัน 3-1 เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด
22:00 ฟาสเลย์ เซลติก 1-0 เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด
22:00 กลูเซสเตอร์ ซิตี้ 5-1 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู
22:00 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ 0-1 สการ์โบโรห์
22:00 เลมิงตัน 0-1 บลายท์ สปราตันส์
22:00 ปีเตอร์โบโรสปอร์ต 2-0 แบล็คเลย์ ทาวน์
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ
22:00 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล 1-1 ดันดี
22:00 อาร์บรอท 1-2 เรธโรเวอร์ส
22:00 แพททริค ทริสเทล 0-1 โคฟ เรนเจอร์
22:00 อินเวอร์เนสส์ 2-2 กรีน็อค มอร์ตัน
สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1
22:00 Kelty Hearts 1-2 ฟัลเคิร์ก
22:00 อัลลัว แอทเลติค 1-0 ปีเตอร์เฮด
22:00 ควีน ออฟ เซาธ์ 1-0 อีดินเบิร์ก ซิตี้
22:00 ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก 2-0 มอนโทรส
22:00 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด 1-0 ไคลด์
สก็อตแลนด์ ลีก 2
22:00 อีสต์ ไฟฟ์ 1-1 สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน
22:00 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก 2-1 สแตรนแรร์
22:00 บอนนี่ริกก์โรส 1-2 แอนนัน แอธเลติก
22:00 สเตนเฮาส์มัวร์ 1-1 ดัมบาร์ตัน
22:00 เอลจิน ซิตี้ 1-1 อัลเบี้ยน โรเวอร์
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
22:00 Jeunesse Molenbeek 3-1 Standard Liege II
02:00 ลีแอร์ส 1-0 เบียรส์ชอทวิลริค
ไอร์แลนด์เหนือ คัพ
22:00 คลิฟตันวิลล์ 2-2 โคเลอไรน์
22:00 ลาร์นเอฟซี 1-1 ลินฟีลด์ เอฟซี
22:00 พอร์ทาดาวน์ 0-3 เกล็นโตรัน
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก
22:00 เบนเดล อินชัวรันส์ 0-0 กอมเบยูไนเต็ด
22:00 Akwa Starlets 2-4 อาเบีย วอร์ริเออร์ส
เซกุนด้า ดิวิชั่น
22:15 ฮูเอสก้า 1-0 มิรานเดส
22:15 เลกาเนส 1-0 สปอร์ติ้ง กิฆอน
00:30 เตเนริเฟ่ 1-0 อัลบาเซเต้
03:00 อลาเบส 2-0 เออิบาร์
Spanish Segunda Division B
22:15 CD Diocesano 3-4 ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล
22:30 บูร์โกส เปอเมซาส 1-2 เรอัล โอเบียโด้ บี
22:30 UD Mutilve 3-0 เอสดี เบียไซน์
22:59 เรอัล บายาโดลิด บี 5-4 โพลโวลีน
22:59 เอดี ซานฮวน 1-1 ซีเอซิลบอลเนโร
ปรีไมราลีกา
22:30 ซานตาคลารา 2-2 เบาวิสต้า เอฟซี
01:00 เบนฟิก้า 3-0 คาซ่า เพีย เอซี
03:30 เอสโตริล 0-1 วิตอเรีย กิมาไรส์
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
22:59 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 2-1 ตูลูส
01:00 ทรัวส์ 1-3 โอลิมปิก ลียง
03:00 แรนส์ 1-3 ลีลล์
Spain Primera Division RFEF
22:59 เรอัล ยูนิโอน 2-2 ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้
22:59 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ 2-3 ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ
01:00 ยูอี คอร์เนลล่า 4-3 บาร์เซโลน่า บี
01:00 เรอัล มูร์เซีย 1-1 เรอัล โซเซียดาด บี
01:00 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 1-0 เมริดา เอดี
01:00 ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา 3-0 อัลเจซีราส
สวิสซูเปอร์ลีก
00:00 กราสฮ็อปเปอร์ 1-0 บาเซิ่ล
02:30 เซนต์ กัลเลน 3-0 เซอร์เวตต์
Mexico Segunda Division
00:00 ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 2 1-2 Chihuahua FC
00:00 ซิมาร์โรเนส เดอ โซโนรา เอฟซี2 0-1 เอสตูเดียนเตส เตคอส
05:00 คาเฟตาเลโรส เด ตาปาชูล่า 1-0 Inter Playa del Carmen
05:00 Deportivo Dongu 2-1 Yalmakan FC
05:00 CD Inter Queretaro 1-2 Gavilanes FC Matamoros
06:00 มิเนอรัล เดอ เฟสเนลโล 1-0 โคราส เดอ นายาริท
08:00 เรโบเซรอส เดอ ลา พายแดด 3-1 Deportivo Tulancingo
09:00 แทมปิโก มาเดโร 2-1 โลรอส เดอ โคลิม่า
ออสเตรีย คัพ
00:00 เวียนเนอร์ เอสซี 0-2 เอสวี รีด
Guatemala D2
00:00 ซีเอสดี โซโลลา 2-0 เดปอร์ติโบซานเปโดร
09:00 Quiche FC 1-1 ซีดี มาร์เกวนเซ่
Atlantic Ocean Cup
00:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน 4-1 เอล์ฟส์บอร์ก
เอเรอดีวีซี
00:45 โวเลนดัม 1-1 อาแซด อัลค์มาร์
02:00 เอ็มเมน 2-2 วิเทสส์ อาร์นเฮม
02:00 อูเทร็คท์ 1-0 เอสซี ฮีเรนวีน
03:00 เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี 0-0 อาร์เคซี วาลไวก์
เปรู ดิวิชั่น 1
01:00 แอทเลติโก้ กรัว 3-0 เอฟบีซี เมลการ์
03:30 ยูทีซี กาฮามาร์ก้า 3-0 เซียนเซียโน่
03:30 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส 4-0 อคาเดเมีย กันโตเลา
07:30 Deportivo Garcilaso 3-0 อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล
Brazil Brasiliense DF Division 1
01:00 ปาราเนา อีซี 2-1 บราซิลเลีย
Mexico Liga MX Femenil
01:00 ครูซ อซูล(ญ) 1-1 พูมาส ยูนัม (ญ)
Brazil Campeonato Paulista C
01:00 กาปิ วาเรียโน 1-1 Gremio Prudente
01:00 อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี 2-1 เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี
01:00 ริโอ เพรโต 2-1 แบนเดียแรนท์
BRA SE
01:10 Lagarto 4-1 Dorense SE
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา
01:30 เซา เบนโต้ 1-1 มิราสโซล
02:00 เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี 0-1 เซา เบอร์นาร์โด้
02:00 กัวรานี่ เอสพี 0-1 บรากันติโน้
04:30 พัลไมรัส 3-1 ซานโตส
Brazil Campeonato Goiano Division
01:30 อิโพรา อีซี 3-1 Uniao Inhumas
02:00 โกเอียเนเซีย จีโอ 0-2 วิลา โนวา
Bolivia Liga de Futbol Prof
02:00 Libertad Gran Mamore FC 3-2 Vaca Diez
04:30 เดอะ สตรองเกสต์ 2-1 Universitario De Vinto
07:00 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร 3-0 นาซิอองนาล โปโตซี
Brazil Campeonato Catarinense Division 1
02:00 คอนคอร์เดีย เอสซี 2-2 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี
02:30 อาไว เอฟซี เอสซี 4-0 ฟิกูเรนเซ่
Brazil Pernambucano League
02:30 ซัลเกโร เอซี 0-1 ซานตา ครูซ พีอี
Brazil Campeonato Mineiro Division 1
02:00 Democrata SL/MG 0-1 วิลล่า โนว่า-เอ็มจี
02:30 อเมริกา เอ็มจี 1-0 ครูไซโร่ (เอ็มจี)
03:00 โปซูอาเลกรี 3-2 ซีเอ ปาโทรชินเอนเซ่
05:00 ทอมเบนเซ่ 3-0 คาล์เด้นเซเอ็มจี
05:00 อิปาติงก้า 0-1 อัตเลติโก มิไนโร่
Costa Rica 2.Liga
08:00 มูนิซิปัล ลิเบเรีย 0-1 AD Sarchi
08:00 AD Cofutpa 3-1 Municipal Garabito
Brazil Campeonato Gaucho Division 1
02:30 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 3-0 อิมอเร่ อาร์เอส
ฟุตบอลแชมเปียนชิพแอฟริกา
02:30 แอลจีเรีย 0-0 เซเนกัล
Brazil Mato-grossense Division 1
02:30 Dom Bosco MT 0-1 คุยอาบา
07:10 Sport Sinop 0-1 ลูเวอร์เดนเซ่
Brazil Campeonato Amazonense
02:30 Amazonas FC 3-0 Parintins FC
02:30 นาซิอองนาล (สมัครเล่น) 1-1 EC Iranduba
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
03:00 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ 1-1 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า
03:00 ซาร์เมียนโต้ 3-5 บาร์รากัส เซ็นทรัล
05:15 เบลกราโน่ 2-1 ริเวอร์เพลท
07:30 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส 1-0 ราซิ่ง คลับ
07:30 ลานุส 2-1 ซาน ลอเรนโซ่
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
03:00 ปาโตรนาโต ปารานา 0-0 กิลเลอร์โม่ บราวน์
03:00 ออล บอยส์ 1-1 นูเอว่า ชิคาโก้
06:45 อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า 0-0 ซานมาร์ติน ซานฮวน
07:30 เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ 1-1 เทมเปอร์ลีย์
Argentina group C Tebolidun League Manchester
03:00 ซาน มาร์ติน เบอซาโค 0-0 Liniers
03:00 เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ 0-1 คลับ ลูจัน
03:00 ซีเอ อัตลาส 0-3 เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล
03:00 Puerto Nuevo 2-2 เฟอโรคาริล มิดแลนด์
Brazil Campeonato Tocantinense
03:00 อินเตอร์ปอร์โต้ เอฟซี 0-1 ซีอาร์อี โตกันชีนส์ จีโอ
Colombia Copa Mustang A
03:30 เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน 1-1 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่
05:45 จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา 2-1 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน
08:00 เดปอร์ติโบ ปาสโต้ 2-4 อเมริกา เด กาลี
Brasil Campeonato do Nordeste Primeira
03:30 ซิเอร่า 2-0 แซมปายโอ้ คอเรีย
03:30 เนาติโก (พีอี) 2-2 ซีอาร์บี แม็คซิโอ
04:30 เอบีซี อาร์เอ็น 2-0 ฟอร์ตาเลซ่า
06:30 บาเฮีย บีเอ 2-2 เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
04:00 สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ 0-1 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่
06:30 เรซิสเตนเซียเอสซี 0-2 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
04:00 ซีดี เมกาเลนซ์ 1-1 ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า
06:30 ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า 1-1 เอฟเวอร์ตัน ซีดี
Guatemala Liga Nacional
04:00 ซีเอสดี มูนิชิปัล 2-2 เดปอร์ติโวมีชโก
08:00 ซีดี มาลากาเตโก 3-0 ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า
09:00 แอนติกา จีเอฟซี 1-2 คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส
Colombia Copa Mustang B
04:00 แอตเลติโก้ เอฟซี 1-1 เรอัล ซานตานเดร์
04:00 คอร์ตูลัว 1-0 เวลเลดูปา เอฟซี
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
04:10 อัลกอสตูร่า เอฟซี 2-0 มิเนรอสเดอกัวยาน่า
06:30 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา 0-0 โมนาคัส เอสซี
คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น
06:00 มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน 2-1 Guanacasteca
07:00 สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ 1-0 เฮเรดิอาโน
เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น
06:00 คลับ เลออน 0-1 ปาชูก้า
08:05 ครูซ อาซูล 0-1 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล
Nicaragua Apertura league
08:00 เรอัล เอสเทล 0-1 HYH Export Sebaco FC
09:00 วอลเตอร์เฟอร์เรตติ 1-2 มานากัว เอฟซี
Guatemala Segunda Division
07:00 AFF Guatemala 0-1 CSD Amatitlan
Panama Liga Prom
07:00 Herrera FC Reserves 0-3 Mario Mendez FC
Antigua Barbuda Premier Division
07:20 Liberta 3-3 Five Islands
Brazil Gaucho Women
07:50 Real Brasilia FC (w) 2-1 คินเดอร์มาน (ญ)
Honduras Liga Nacional
08:00 ซีดี วิด้า 2-1 เรอัลโซเซียดัดโทเคา
08:00 ซีดี โอลิมเปีย 3-1 ซีดี โมตากัว
Barbados Premier League
08:00 เอ็มไพร์ คลับ 3-1 Wotton FC
Uruguay Amateur Cup
08:00 Maldonado Capital 2-0 Rocha Capital
Solomon Islands S League
08:00 Henderson Eels FC 2-1 เซาท์เทิร์น ยูไนเต็ด
Panama Liga Nacional de Ascenso
08:30 พลาซ่า อมาดอร์ 1-2 เทาโร เอฟซี