บ้านผลบอล วิเคราะห์บอลวันนี้ ตารางบอลพร้อมผลบอลสด และราคาบอล One2Ball

บ้านผลบอล ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตาม วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ONE2GOAL
ทีเด็ดบอลสเต็ป

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 21-08-2019

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป ออด้าโอพอล
รอง 0.25 (POL D2 00:00)
โอลิมเปียกอส
ต่ำ 2/2.5 (UEFA CL 02:00)
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
ลบสิบ (ENG LCH 01:45)
KFUM ออสโล
รอง 0.25 (NOR D2 22:59)
ดินาโม ซาเกร็บ
ต่อ 0.5/1 (UEFA CL 02:00)
ลีดส์ ยูไนเต็ด
ต่อ 0.5/1 (ENG LCH 01:45)
เฟรเดอริเซีย
รอง 0.5 (DEN D1 23:30)
ยัง บอยส์
ต่อ 0.5 (UEFA CL 02:00)
สวอนซี ซิตี้
รอง เสมอ (ENG LCH 01:45)
เต็ง KFUM ออสโล
รอง 0.25 (NOR D2 22:59)
ดินาโม ซาเกร็บ
ต่อ 0.5/1 (UEFA CL 02:00)
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
ลบสิบ (ENG LCH 01:45)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 21-08-2019

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี
สูง 2.5/3 (USA MLS 06:00)
สโต๊ค ซิตี้
รอง 0.25 (ENG LCH 01:45)
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน
สูง 2.5/3 (ENG LCH 02:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ เซียน ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
48686
สมศักดิ์ พัตรลิดานนท์ 20 17/1/2 62 WWWLWWWWWW -
2
67182
Kan Bakk 19 14/1/4 49 WwLWWWWLLW -
3
56330
WFV10 20 15/0/5 47 LwWWWWWWWW -
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ เซียน ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
61523
จ้อย คอนเฟิร์ม 2/14 15 (14) 531.25
LwLWL
LWlDl
LwLWW
-
-
-
-
-
2
66479
Weerayuth Juejan 1/19 15 (19) 500.00
LWWWL
LwLLD
WLWwD
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์
เบรนท์ฟอร์ด
เอฟซี คราซ์โนดาร์
โบคา จูเนียร์ส
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส
3
66640
Chalongchai Yenjai 1/19 15 (19) 500.00
LLWWW
lWLWL
DWWLL
-
-
-
-
-
iOS-One2Ball
Android-One2Ball
หวยออนไลน์

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] แชมเปี้ยนชิพ
  01:45 ฟูแล่ม ฟูแล่ม VS มิลล์วอลล์ มิลล์วอลล์  
  01:45 ควีนส์ ปาร์ค ควีนส์ ปาร์ค VS สวอนซี สวอนซี  
  01:45 ชาร์ลตัน ชาร์ลตัน VS ฟอเรสต์ ฟอเรสต์  
  01:45 ลีดส์ ลีดส์ VS เบรนท์ฟอร์ด เบรนท์ฟอร์ด  
  01:45 Preston Preston VS สโต๊ค ซิตี สโต๊ค ซิตี  
  01:45 คาร์ดิฟฟ์ คาร์ดิฟฟ์ VS ฮัดเดอร์ฟิลด์ ฮัดเดอร์ฟิลด์  
  02:00 เวสต์ บรอมวิช เวสต์ บรอมวิช VS เรดดิ้ง เรดดิ้ง  
[วิเคราะห์บอล] บราซิล ซีรี่ส์ เอ
  05:15 Athletico Paranaense Athletico Paranaense VS เซาเปาโล เซาเปาโล  
[วิเคราะห์บอล] เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์
  06:00 New York City FC New York City FC VS โคลัมบัส ครูว์ โคลัมบัส ครูว์  
  07:00 ดีซี ยูไนเต็ด ดีซี ยูไนเต็ด VS นิวยอร์ค เรดบูลส์ นิวยอร์ค เรดบูลส์  
ONE2GOAL
iOS-One2Ball
Android-One2Ball

ข่าวฟุตบอล

iOS-One2Ball
Android-One2Ball
T-LIVE24TH

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ONE2GOAL
หวยออนไลน์

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันพุธที่ 21 สิงหาคม 2562
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
โปแลนด์ ลิกา 1
22:00 วอร์ต้า พอซแนน ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา บวกสิบ ต่อป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา $$$
22:30 ราดอมเมียร์ก ราดอม จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย บวกสิบ ต่อราดอมเมียร์ก ราดอม $$$
00:00 จีเคเอสเบลชาโตว์ ออด้าโอพอล ปป - 5 รองออด้าโอพอล $$$
00:00 โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ วิเกร ซูวาล์วกี๊ ปป ต่อโอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ $$$
00:00 พุชช่า นิโปโลมิเช่ ซาเกิลบี ซอสโนเวียค บวกสิบ ต่อพุชช่า นิโปโลมิเช่ $$$
00:00 จีเคเอส ทิคี โครบริ โกลกูฟว์ 0.5/1 - 10 ต่อจีเคเอส ทิคี $$$$
01:00 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า สตอล เมียเลช บวกสิบ ต่อแอลเคเอส ไนไซค์ซ่า $$$
01:00 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช เมียดิซ เลกนิก้า ปป - 10 รองชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช $$$
01:30 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ เสมอ ต่อแซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ $$$
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
22:59 ทรอมส์ดาเลน ซองน์ดาล 0.5/1 - 10 ต่อซองน์ดาล $$$
22:59 โนท็อดเด้น เอฟเค เนสท์ โซตรา บวกสิบ ต่อเนสท์ โซตรา $$$
22:59 ซานเดฟยอร์ด รัวฟอส 1/1.5 - 5 รองรัวฟอส $$$
22:59 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล ซานด์เนส ยูไอเอฟ ปป ต่ออุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล $$$
22:59 เอฟเค เจิร์ฟ เคเอฟยูเอ็ม ออสโล ปป - 5 รองเคเอฟยูเอ็ม ออสโล $$$
22:59 คองสวิงเกอร์ สตรอมเมน 0.5 - 10 ต่อคองสวิงเกอร์ $$$
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
23:30 วีบรอก เฟรเดอริเซีย 0.5 - 10 ต่อเฟรเดอริเซีย $$$
00:00 โรสกิลด์ เฮอฟอล์จ โคเก้ เสมอ รองโรสกิลด์ $$$
00:00 ฮวิโดฟ ไอเอฟ เฟรมัด อเมเจอร์ ปป - 5 รองเฟรมัด อเมเจอร์ $$$
00:00 โคลดิ้ง เวเจิล ปป - 10 ต่อโคลดิ้ง $$$
00:00 ไนโคบิ้ง เอฟซี นาเอสเวด 0.5 - 10 ต่อไนโคบิ้ง เอฟซี $$$
00:00 เวนด์ซีเซล สคีฟซ์ ไอเค 0.5/1 - 10 ต่อเวนด์ซีเซล $$$
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
01:45 ชาร์ลตัน แอธเลติก น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ เสมอ ต่อน็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ $$$
01:45 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 0.5 - 5 รองฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ $$$
01:45 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ สโต๊ค ซิตี้ ปป - 5 ต่อเพรสตัน นอร์ท เอนด์ $$$
01:45 ลีดส์ ยูไนเต็ด เบรนท์ฟอร์ด 1 - 5 ต่อลีดส์ ยูไนเต็ด $$$
01:45 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส สวอนซี ซิตี้ เสมอ ต่อควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส $$$
01:45 ฟูแล่ม มิลล์วอลล์ 0.5/1 ต่อฟูแล่ม $$$
02:00 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน เร้ดดิ้ง 0.5/1 ต่อเวสต์ บรอมมิช อัลเบียน $$$
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
02:00 ดินาโม ซาเกร็บ โรเซนบอร์ก 0.5/1 ต่อดินาโม ซาเกร็บ $$$
02:00 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส เอฟซี คราซ์โนดาร์ ปป ต่อโอลิมเปียกอส ไพรีอัส $$$
02:00 ยัง บอยส์ เซอร์เวน่า ซเวซด้า 0.5 ต่อยัง บอยส์ $$$
บราซิล ซีรี่เอ
05:15 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ เซาเปาโล ปป รองเซาเปาโล $$$
โคปา ลิเบอตาดอเรส
05:15 แอลดียู กีโต้ โบคา จูเนียร์ส ปป - 5 รองโบคา จูเนียร์ส $$$
07:30 ฟลาเมงโก อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 0.5/1 - 5 ต่อฟลาเมงโก $$$
เซเรีย บี บราซิล
05:15 วิตอเรีย บีเอ อเมริกา เอ็มจี 0.5 - 5 รองอเมริกา เอ็มจี $$$
07:30 ปอนเต เปรตา ซีอาร์บี แม็คซิโอ 0.5/1 - 5 ต่อปอนเต เปรตา $$$
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
06:00 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี โคลัมบัส ครูว์ 1 - 5 รองโคลัมบัส ครูว์ $$$
07:00 ดีซี ยูไนเต็ด นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส ปป - 5 รองดีซี ยูไนเต็ด $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันอังคารที่ 20 สิงหาคม 2562
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
Indonesia Liga 3
13:30 Betawi FC 2-4 PS Jakarta Barat
15:45 PSJS Jakarta Selatan 1-0 Bina Mutiara
15:50 Villa 2000 B 6-1 Bintang Kota
07:30 PS Bank Sumsel 2-2 Persipra Prabumulih
Indonesia Super League U20
14:00 Persipura Jayapura U20 2-2 Persebaya Surabaya U20
New Zealand NRFL Premier Division Women
14:00 Waterside Karori (w) 3-1 Seatoun AFC (w)
กระชับมิตร (สโมสร)
14:10 Burundi Military 2-1 Uganda Military
17:40 Epping City 2-0 เวสเทิร์น ซูเบอร์
22:30 Apollon Larisas 2-1 โอลิมเปียกอส โวลัว
22:35 พีเออี อโตรมิตอส 2-0 ดิโอโกรัส
22:59 ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ 2-4 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
22:59 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 7-1 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์
22:59 NK Smartno 3-2 เอ็นเค รีดอมเลีย
22:59 NK Zagora Unesic 4-3 NK Vodice
22:59 เอเอส โรม่า(เยาวชน) 3-1 ตราสเตเวเร กัลโช่
22:59 NK Zagora Unesic 4-3 Vodice
23:30 อิสราเอล(ญ) 1-3 เชลซี เอฟซี (ญ)
00:00 OF Ierapetras 3-1 Poros
00:00 ซาคาร์ยาสปอร์ 1-1 โคแคลิสปอร์
00:00 Seleccion AFE 5-1 UD Horadada
00:30 รอนเซ่ 1-0 Marcq En Baroeuil
01:00 เฮชเอ็นเคซิบาเลีย 0-3 โครเอเชีย ยู20
01:40 ซัสเซาโล่(เยาวชน) 6-0 โมเดน่า(ยู20)
02:00 คามัส ซีเอฟ 1-1 โคเรีย ซีเอฟ
02:10 UD Tomares 1-2 เซบีย่า ซี
04:00 Huracan FC Molineros 0-6 CD Atletico Verapaz
06:30 โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ เลื่อน สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส
07:30 คลับ อเมริกา 2-2 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล
09:50 แอลเอ กาแลกซี่ 1-2 ครูซ อาซูล
Women’s ASEAN Football Championship
15:00 เมียนมาร์ (ญ) 0-4 เวียดนาม(ญ)
18:00 กัมพูชา(ญ) 0-4 อินโดนีเซีย (ญ)
Thailand University League
15:00 วิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ 1-1 มหาวิทยาลัยมหิดล
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
15:30 เซเมน ปาดัง 2-0 เปอเซล่า ลามังกัน
15:30 เปรซียา จาการ์ตา 3-0 คัลเทง พิวทรา เอฟซี
15:30 บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด 0-0 พีเอสไอเอส เซมารัง
18:30 มาดูร่า ยูไนเต็ด 0-1 บาหลี ยูไนเต็ด
18:30 เปอร์เซรู เซรุย 1-3 เปอร์เซบายา สุราบายา
Myanmar U21 League
15:50 ยะไข่ ยูไนเต็ด (ยู 21) 0-0 หงสาวดี ยูไนเต็ด เอฟซี (ยู 21)
16:00 ชเวกาบิน ยูไนเต็ด (ยู 21) 1-4 มาเกว เอฟซี (ยู 21)
เอสโตเนีย คัพ
16:00 Tarvastu 1-4 เอฟซี เอลวา
16:00 Pohja Sakala 0-3 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ
20:30 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 12-0 Kohtla Nomme
Serbia U19 League
16:05 FK Brodarac U19 4-0 Mladost Lucani U19
Myanmar National League
16:30 ยาด­านาบอน เอฟซี 1-2 สเวคาพิน ยูไนเต็ด
Portugal U23
16:30 โกอิมบรา อีซี(ยู 23) 2-3 ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 23)
22:00 วิตอเรีย เซตูบัล(ยู 23) 4-0 Famalicao U23
00:00 โควา พีดาเด้(ยู 23) 0-2 Leixoes U23
Australia U20
16:30 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เอฟซี (ยู 20) 1-1 รอคเดล ซิตี้ ซัน (ยู 20)
16:30 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20) 2-0 ซิดนีย์ เอฟซี (ยู 20)
Australia Brisbane Premier League Reserves
16:30 กรานเก้ ทริสเทล เอสซี (สำรอง) 0-3 ทารินก้า โรเวอร์(สำรอง)
England U23 1.Liga
18:00 บาร์นสลีย์ (ยู 23) 3-1 คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ยู 23)
19:00 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23) 3-1 ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23)
ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก
18:35 Guangdong Meizhou Huijun (w) 3-2 อู่ฮั่น เจียงฮั่น ยูนิเวอร์ซิตี (ญ)
Chinese FA Cup
18:35 เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี 0-2 ซานตง ลู่เนิ่ง
National Primera Division Western Australia
18:45 แมนดูราท ซิตี้ 0-2 Willip
AFC คัพ
19:00 ฮานอย ทีแอนด์ที 3-2 เอฟซี แอลติน แอสเซร์
Denmark Reserves League
19:00 อาร์ฮุส เอจีเอฟ(สำรอง) 3-1 อัลบอร์กบีเค (สำรอง)
All Africa Soccer
19:00 แอฟริกาใต้ (ยู 20) 1-2 ไนจีเรีย (ยู 20)
22:59 โมร็อคโก ยู20 0-2 บูกินาร์ ฟาโซ (ยู 20)
Woman
19:00 แอลจีเรีย (ญ) ยู 20 1-0 มาลี ( ญ ) ยู 20
22:59 โมร็อกโก ( ญ ) ยู 20 2-0 อิเควทอเรียล กินี ( ญ ) ยู 20
Uzbekistan Division 1
19:00 เอฟเค อันติจาน 2 3-1 เอฟเค ชิกาทอย
19:00 ทูรัน 5-0 รุช มิลค์
19:10 โลโคโมทีฟ บีเอฟเค 2-2 เอฟเครูบิน(อุซเบกิสถาน)
20:00 บุนยอดกอร์ 2 2-1 ยาชโนบอด
20:00 แยงไกเยอร์ 3-2 เอฟเค กิฟดูวอน
Malaysia Challenge Cup
19:15 ซาราวัค 0-3 กลันตัน
20:00 ยูเคเอ็ม เอฟซี 3-0 กัวลา ลัมเปอร์
Holland Reserve League
19:30 เอสบีวี เอ็กเซลซิเออร์(สำรอง) 0-4 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด(สำรอง)
23:30 เอฟซี เดน บอสช์(เยาวชน) 0-3 เอ็นอีซี ไนจ์เมเกน สำรอง
รัสเซีย ดิวิชั่น 1
20:00 สปาร์ตัก มอสโก 2 2-0 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์
Ukraine Cup
20:00 ทาฟริย่า 5-0 Real Pharma Ovidiopol
21:00 Enerhiya Nova Kakhovka 1-4 เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ
21:00 Hirnik Kryvyi Rih 0-1 Chayka Petropavlovsk Borshchagovka
21:00 เวเลซ 2-1 เนวา เทอร์โนพิล
21:00 Podillya Khmelnytskyi 1-0 Polissya Zhytomyr
21:00 Niva Vinnitsia 5-1 นิโคปอล-เอ็นพีจียู
21:00 FC Kalush 1-0 Vpk Agro Magdalinovka
21:30 Krystal 1-1 Dinaz Vyshgorod
22:00 Alians Lypova Dolyna 2-0 FC Uzhgorod
22:59 Avanhard Bziv 0-0 FC Vovchansk
มาเลเซีย คัพ
20:00 เคดะห์ 3-2 เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส
Scottish Reserves League
20:00 ดันดี ยูไนเต็ด(สำรอง) 5-2 คิลมาร์น็อค(สำรอง)
20:00 ฮาร์ทส์(สำรอง) 3-1 เซนต์ เมียร์เรน(สำรอง)
20:00 Morton Reserves 1-2 แฮมิลตัน(สำรอง)
Armenia Division 2
20:00 อลาชเคิร์ท บี 7-1 Ararat-Armenia B
20:00 Masis 2-2 ชีรัค บี
20:00 FK Van 4-1 FC Aragats
Uganda Premier League
20:00 Onduparaka FC 0-2 มบารารา ซิตี้
Uruguay U19 League
20:00 เรนทิสทัส(ยู 19) 3-0 ราซิ่ง คลับ เด มอนเตวิเดโอ(ยู 19)
Scotland Development League
20:00 ดันดี ยูไนเต็ด (ยู 20) 5-2 คิลมาร์น็อค (ยู 20)
20:00 ฮาร์ทส์ (ยู 20) 3-1 เซนต์ เมียร์เรน (ยู 20)
20:00 กรีนอค มอร์ตัน ยู 20 1-2 แฮมิลตัน เอฟซี (ยู 20)
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
20:30 ตอร์ปิโด คาตูซี่ 0-1 ดินาโม ทบิลิซี
23:15 เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี 3-0 ดีลา กอริ
Syrian Cup
21:00 จาเบิลช 0-0 อัล อิติฮัด
01:00 ฮัททีน 0-0 Al-Shorta Damascus
พรีเมียร์ลีก ซูดาน
21:00 Al-Hilal Kadougli 1-1 Merreikh El-Fasher
Ireland U19 League
21:00 เอฟซีไอ เลวาเดีย (ยู 19) 3-0 Tartu FC Helios/Jogeva Noorus 96 U19
21:00 เจเค นาร์ว่า ทรานส์ (ยู 19) 0-1 ตาร์ตู เจเค ตัมเมกา (ยู 19)
21:00 Rakvere JK Tarvas U19 0-6 JK Nomme United U19
สโลวาเกีย คัพ
22:00 FK Kolarovo 5-1 KFC Kalna nad Hronom
22:00 OFK Tatran Kracunovce 1-4 พาริซอน บาดิจอฟ
สาธารณรัฐเช็ก คัพ
22:00 Sokol Tasovice 0-1 Vrchovina
22:00 SK Vysoke Myto 0-2 ปาร์ดูบีตเซ
Sweden Folksam U21 Allsvenskan Norra
22:00 เอล์ฟส์บอร์ก (ยู 21) 1-1 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ (ยู 21)
เอฟวายอาร์ มาซิโดเนีย คัพ
22:00 Ljuboten 1-5 FK Tikves Kavadarci
22:00 Pehchevo 1-1 เปลิสเตอร์
กระชับมิตรทีมชาติ
22:00 สาธารณรัฐเช็ก (ยู 18) 5-1 ฮังการี (ยู 18)
22:00 สโลวาเกีย (ยู 18) 1-1 ยูเครน (ยู 18)
01:45 ไอร์แลนด์เหนือ(ญ) ยู17 0-0 บัลแกเรีย(ญ) ยู17
อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก
22:15 อัล วาเซิ่ล 2-0 อัล-ฮิลาล
00:45 อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) 3-0 อัล อาเฮด
Germany Youth U17 League
22:30 ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา(ยู 17) 4-0 ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 17)
Austria Amateur cup
22:30 SV Wernberg 2-2 WSG Radenthein
00:00 เอลยูวี กราซ 2-1 SV Gossendorf Jaz
Finland Kolmonen
22:45 พุยยุ เฮลซิงกิ 0-5 ทีไอพีเอส วันตา
22:59 คิอิสโต้ วาซ่า 8-2 KaIK TePa
22:59 NIK 0-2 สปอร์ติ้ง คริสตินา
23:30 คิงส์ คัวปิโอ 0-3 Toivalan Urheilijat
00:00 เอฟซี ฟินน์ครูด 3-4 ทูลอน ทีเอสโต
Romania - Liga 2 Seria
22:45 Voin Tate Numa Glenn 3-1 ราปิด บูคาเรสต์
Saudi Arabia Division 2
22:50 อัล-นาดห์ฮา 2-1 ฮอตเทิร์น
22:55 อัล-โนจูม 1-1 เจดดาห์ คลับ
23:10 อัล มอจเซล 1-1 อัล คาลีจ
23:20 Al Bukayriyah 1-2 อัล ทาย
23:30 อัล-จาบาลีน 1-1 นาจราน
Colombia U20 League
22:59 เดปอร์ติโบ เปเรย์ร่า (ยู 20) 1-2 เดปอร์ติโบ ปาสโต้(ยู 20)
Germany Landespokal
22:59 ดีเจเค เจเบนบัช 1-3 อิงโกลสตัดท์
22:59 เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง 1-0 ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม
22:59 TSV Kottern 1-2 เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น
22:59 TSV Karlburg 2-3 ไอทรัค แบมเบิร์ก
22:59 Blau-Weiss Neustadt 0-7 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส
00:00 TSV Landsberg 0-4 SV Turkgucu Ataspor
00:00 วีเอฟอาร์ กราซิงค์ 2-1 แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น
Ukraine Regional League
22:59 Avangard Bziv 0-0 FC Volchansk
Poland Regional Cup
22:59 LGKS 38 Podlesianka 5-0 Orzel Mokre
22:59 SKS Naprzod Lipiny 5-2 บอร์เกิ่น
22:59 TP Jastrzab Bielszowice 2-6 Jozefka Chorzow
Denmark Womans League Divison 2
23:30 เอฟซี ดามโซ่ (ญ) 3-1 Frederiksberg Boldklub (w)
Sweden Damallsvenskan
00:00 แวคโจ เอฟเอฟ (ญ) 0-0 เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ)
00:00 IF Limhamn Bunkeflo Women 2-0 คุงส์บัคก้า ดีเอฟเอฟ (ญ)
NOR D4
00:00 รอมเมน เอสเค 3-0 สปาร์ต้าซาร์พส์บอร์ก บี
Germany Regionalliga
00:30 อเลมานเนีย อาเค่น 3-0 TuS Haltern
00:30 แบร์กิช กลัดบลัค 09 0-4 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น
01:15 เอฟซี 08 โฮมบวร์ก 2-1 วีเอฟอาร์ อาเล่น
พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
00:30 อามาซูลู 0-0 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์
00:30 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส 1-1 เคป ทาวน์ ซิตี้
Southern Sweden
01:00 ไอเค คอนกาฮัลลา 0-0 เฮสทราโฟร์ส ไอเอฟ
Uruguay Segunda
01:00 วิลล่า เอสปาโนลา 1-0 วิลล่า เทเรซ่า
01:00 เซ็นทรัล เอสปันญ่อล 0-1 เดปอร์ติโว มัลโดนาโด
01:00 ทอร์ค 2-1 ซีเอ แอตเทนาส
Iceland U19 League
01:00 เบรย์ดาบลิค ยูบีเค (ยู 19) 3-0 Keflavik U19
01:00 Fram/Ulfarnir U19 1-0 วาลูร์เรย์ยาวิค (ยู 19)
01:00 เคอาร์/เควี(ยู 19) 1-5 ฟจอลเนอร์ (ยู 19)
01:00 Virgin grid U19 3-2 เอฟเฮชฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ (ยู 19)
01:30 ฮัวการ์ (ยู 19) 0-2 ไอเอ คาริ (ยู 19)
02:00 Stjarnan SkinandiU19 3-2 Leiknir KB U19
03:00 Grotta Kria U19 2-3 ธอร์ตตูร์เรย์ยาวิค (ยู 19)
Austrian 3.Liga
01:00 SV Telfs 3-1 เอฟซี เวคเกอร์ อินส์บรุค
Brazil Paulista Serie B
01:00 Maua FC U20 1-1 กัวรูล์โฮสเอสพี (เยาวชน)
England Ryman(Isthmian) League
01:30 Sevenoaks Town 1-1 ไวท์ฮอว์ก
01:45 แบรคเนล์ล ทาวน์ 2-0 Uxbridge
01:45 ทูติ้ง แอนด์ ไมแชม 3-1 แอชฟอร์ด ทาวน์
01:45 Waltham Abbey 5-2 Hertford Town
01:45 Ware 4-2 Barking and East Ham
01:45 AFC Sudbury 0-1 Felixstowe Walton Utd
01:45 Chalfont St Peter 2-1 Bedfont Sports
01:45 Soham Town Rangers 2-3 ฮิสตัน
01:45 Witham Town 1-1 บิวรี่ ทาวน์
01:45 Hanwell Town 1-0 ฮาร์โลว์ ทาวน์
01:45 สเตนส์ ทาวน์ 2-2 มาร์โลว์
01:45 Chichester City 2-3 Whyteleafe
01:45 Sittingbourne 1-3 Cray Valley Paper Mills
Argentina Reserve League
01:30 Canuelas FC Reserves 4-1 Victoriano Arenas Reserves
Argentina group C Tebolidun League Manchester
01:30 เฟอโรคาริล มิดแลนด์ 4-1 สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด
Brazil Campeonato Cearense Division 2
01:30 Ceara B 0-1 โฮริซอนเต ซีอี
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
01:45 มิดเดิลสโบรห์ 1-0 วีแกน แอธเลติก
01:45 ฮัลล์ ซิตี้ 0-1 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
01:45 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 1-2 บริสตอล ซิตี้
01:45 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 1-0 ลูตัน ทาวน์
01:45 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 2-0 บาร์นสลีย์
ลีกวัน อังกฤษ
01:45 โรชเดล 1-2 ซันเดอร์แลนด์
01:45 ฟลีตวู้ด ทาวน์ 1-1 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
01:45 จิลลิ่งแฮม 2-2 แบล็คพูล
01:45 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 2-3 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
01:45 อิปสวิช ทาวน์ 2-1 เอเอฟซี วิมเบิลดัน
01:45 พอร์ทสมัธ 3-3 โคเวนทรี ซิตี้
01:45 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 2-1 ลินคอล์น ซิตี้
01:45 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 0-2 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
01:45 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 2-4 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
01:45 บริสตอล โรเวอร์ส 2-0 ทรานเมียร์ โรเวอร์
02:00 โบลตัน วอนเดอเรอส์ เลื่อน ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
02:00 โบลตัน วอนเดอเรอส์ เลื่อน ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
อังกฤษ ดิวิชั่น 2
01:45 สตีฟเนจ โบโรห์ 0-1 แบรดฟอร์ด ซิตี้
01:45 คราวเลย์ ทาวน์ 1-2 ครูว์ อเล็กซานดร้า
01:45 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 2-3 เลย์ตัน โอเรียนท์
01:45 กริมสบี้ ทาวน์ 2-2 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
01:45 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 3-2 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
01:45 พลีมัธ อาร์ไกล์ 2-2 ซอลฟอร์ด ซิตี้
01:45 สวินดอน ทาวน์ 0-1 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์
01:45 โอลด์แฮม แอทเลติก 0-0 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้
01:45 พอร์ทเวล 2-1 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
01:45 แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ 0-1 มอร์แคมบ์
01:45 วอลซอลล์ 0-0 นิวพอร์ต เคาน์ตี้
01:45 เชลแน่ม ทาวน์ 2-0 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
England Northern Premier League
01:45 Atherton Collieries 2-4 แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี
01:45 แบมเบอร์ ไบร์ท เลื่อน แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์
01:45 บักซ์ตัน เอฟซี 1-2 นานท์วิช ทาวน์
01:45 เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ 2-0 ไวท์บี้ ทาว์น
01:45 มอร์เพธ ทาวน์ 3-2 แลนแคสเตอร์ ซิตี้
01:45 เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี 3-0 แอชตัน ยูไนเต็ด
01:45 สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส 1-1 แกรนแธม ทาวน์
01:45 สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก 5-1 สการ์โบโรห์
01:45 เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ 1-2 ไฮด์ เอฟซี
01:45 วิตตัน อัลเบียน 1-0 ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต
01:45 แบมเบอร์ ไบร์ท เลื่อน แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์
ENG SD1
01:45 Moneyfields 1-1 Thatcham Town
01:45 เทมส์ ยูไนเต็ด 2-2 นอร์ท ลีห์
01:45 Winchester City 2-1 AFC Totton
01:45 Biggleswade FC 1-3 Welwyn Garden City
01:45 ไซเรนเซสเตอร์ ทาวน์ 5-0 Melksham Town
01:45 ดาเวนทรีย์ ทาวน์ 2-1 AFC Kempston
01:45 ฮาเลโซเวนทาวน์ 4-1 คิดลิงตัน
01:45 Sholing FC 2-0 บาซิงสโตค ทาวน์
01:45 เซนต์ นิออท ทาวน์ 2-5 แยกซ์ลีย์
ENG UD1
01:45 เบลเปอร์ทาวน์ 3-1 ฟริคลีย์ แอธเลติก
01:45 Cleethorpes Town 5-0 ลินคอล์น ยูไนเต็ด
01:45 ลีค ทาวน์ 2-1 Kidsgrove Athletic
01:45 มอสลีย์เอเอฟซี 2-1 Runcorn Linnets
01:45 Pontefract Collieries 1-0 Tadcaster Albion
01:45 แสตมฟอร์ด เอเอฟซี 4-2 อีกส์สตัน เอฟซี
01:45 สต็อคบริดจ์ 3-2 เชฟฟิลด์ เอฟซี
01:45 City of Liverpool FC 4-1 เคนดัล ทาวน์
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
02:00 แอลเอเอสเค ลินซ์ 0-1 คลับบรูซ
02:00 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 0-1 สลาเวีย ปราก
02:00 อโปเอล นิโคเซีย 0-0 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
Colombia Copa Mustang A
02:00 เดปอร์ติโบ ปาสโต้ 4-0 แอตเลติโก้ ฮิวล่า
Paraguay Cup
03:15 เดปอร์ตีโบ ซานทานิ 2-1 Sportivo Ameliano
05:30 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ 1-0 รูบิโอ นู อะซุนซิออง
Colombia Copa Mustang B
04:00 คอร์ตูลัว 1-0 ลาเนรอส เอฟซี
07:45 เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร 0-0 ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี
เซเรีย บี บราซิล
05:15 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ 1-0 กัวรานี่ เอสพี
05:15 บราซิล เด เปโลตัส 2-1 เซา เบนโต้
05:15 โบต้าโฟโก้ เอสพี 2-1 ลอนดริน่า พีอาร์
06:30 ปารานา พีอาร์ 0-0 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่
07:30 วิลา โนวา 0-2 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี
08:00 คุยอาบา เลื่อน ฟิกูเรนเซ่
08:00 คุยอาบา 3-0 ฟิกูเรนเซ่
Brazil Copa Verde
06:30 เอสซี เปซานดู (พีเอ) 0-0 นาซิอองนาล (สมัครเล่น)
07:00 ลูเวอร์เดนเซ่ 6-2 Uniao ABC MS
CONCACAF League
07:00 ซานต้า เทคล่า 0-0 เอดี ซาน คาร์ลอส
07:10 SV Robinhood 1-1 ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า
09:00 Managua FC 1-2 ซีดี โมตากัว
Argentina Prim B Metropolitana
07:05 Talleres Rem de Escalada 3-2 Deportivo Armenio
โคปา ลิเบอตาดอเรส
07:30 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 0-1 พัลไมรัส
โคปา ซูดาเมริกาน่า
07:30 อัตเลติโก มิไนโร่ 2-1 ลา อีคูดัด