บ้านผลบอล วิเคราะห์บอลวันนี้ One2Ball

บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทีเด็ดบอลสเต็ป
DOOBALL24

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 18-09-2020

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
รอง 0.25 (GER D2 23:30)
โคเวนทรี
ต่ำ 2/2.5 (ENG LCH 01:45)
วิสล่า พล็อค
รอง 0.5 (POL D1 01:30)
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น
ลบสิบ (HOL D2 23:45)
ชาลเก้ 04
รอง 2.5 (GER D1 01:30)
ฟามาลิเคา
รอง 1/1.5 (POR D1 01:00)
SSV จอห์น เรเกนเบิร์ก
รอง 0.25 (GER D2 23:30)
นีมส์
รอง 1/1.5 (FRA D1 02:00)
SKU Amstetten
รอง 0.25 (AUT D2 01:25)
เต็ง เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น
ลบสิบ (HOL D2 23:45)
ชาลเก้ 04
รอง 2.5 (GER D1 01:30)
ฟามาลิเคา
รอง 1/1.5 (POR D1 01:00)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 18-09-2020

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง เบเลเนนส์
รอง 1/1.5 (POR D1 03:15)
แวคเกอร์ อินส์บรุค
ต่อ 1 ลูก (AUT D2 23:30)
อูเทร็คท์
ต่อ 0.5 (HOL D1 01:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
66144
Achitapol Panjinda 16 12/0/4 40 WWWWWLWWWl รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา
2
72782
คนเลว ที่รักเธอมากทีสุด 16 12/1/3 40 WWWWDwWLWW อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน)
3
58309
Thawon Piladee 16 11/2/3 40 WWLWDWWWwW รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
34331
P_ Pattapong 2/13 15 (13) 600.00
WLLLW
WLWWW
WWwLL
รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา
บาเยิร์น มิวนิค
เบียรส์ชอทวิลริค
โอลิมปิก ลียง
โก อเฮด อีเกิ้ลส์
2
56898
footballman 2/17 15 (17) 500.00
lLWWL
LWlLw
WLLLL
-
-
-
-
-
3
23913
Supatpong Wang-ampa 1/17 15 (17) 500.00
LLLDW
WLLWW
WWLWL
นีมส์
ชาลเก้ 04
เบเลเนนส์
ฟามาลิเคา
เอฟเค คิมกี้
download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] บุนเดสลีกา
  01:30 บาเยิร์น มิวนิค บาเยิร์น มิวนิค VS ชาลเก้ 04 ชาลเก้ 04  
[วิเคราะห์บอล] ลีกเอิง
  02:00 ลียง ลียง VS Nimes Nimes  
[วิเคราะห์บอล] แชมเปี้ยนชิพ
  01:45 Coventry Coventry VS ควีนส์ ปาร์ค ควีนส์ ปาร์ค  
[วิเคราะห์บอล] พรีเมียร์ดัตช์
  01:00 VVV-Venlo VVV-Venlo VS FC Utrecht FC Utrecht  
[วิเคราะห์บอล] รัสเซีย
  00:00 คราสโนด้าร์ FC คราสโนด้าร์ FC VS Khimki Khimki  
[วิเคราะห์บอล] ตุรกี
  00:00 Yeni Malatyaspor Yeni Malatyaspor VS Goztepe Goztepe  
[วิเคราะห์บอล] เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์
  09:00 ซีแอตเทิ่ล ซีแอตเทิ่ล VS Los Angeles FC Los Angeles FC  
[วิเคราะห์บอล] Liga NOS
  01:00 Famalicao Famalicao VS เบนฟิก้า เบนฟิก้า  
  03:15 Vitoria de Guimaraes Vitoria de Guimaraes VS Belenenses SAD Belenenses SAD  
download iOS app
one2ball Android app
DOOBALL24

ข่าวฟุตบอล

download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

DOOBALL24
หวยออนไลน์

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันศุกร์ที่ 18 กันยายน 2563
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
Chinese FA Cup
14:30 เจียงซู เซียนตี้ เอฟซี เซินเจิ้น เอฟซี 0.5/1 - 10 ต่อเจียงซู เซียนตี้ เอฟซี $$$
17:00 เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ ปป รองกว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ $$$
18:35 กวางโจว เอเวอร์แกรนด์ เหอหนาน เจี้ยนเย้ 2 - 10 รองเหอหนาน เจี้ยนเย้ $$$
19:00 ซานตง ลู่เนิ่ง ต้าเหลียน อาเออร์บิน 0.5/1 - 10 ต่อซานตง ลู่เนิ่ง $$$
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก
22:00 อัล ชาร์จาห์ อัล-ดูฮาอิล 1 - 5 รองอัล ชาร์จาห์ $$$
22:00 อัล ซาดด์ อัล ไอน์ 1/1.5 รองอัล ไอน์ $$$
01:00 อัล ทาวอน เพอร์เซโปลิส ปป - 10 รองอัล ทาวอน $$$
01:00 อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) เซปาฮัน 0.5/1 ต่ออัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) $$$
Portugal Liga de Honora
22:00 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ เปนาฟิลด์ เสมอ รองเปนาฟิลด์ $$$
00:00 วิล่าแฟรเนียนเซ เฟยเรนเซ่ 0.5 - 5 รองวิล่าแฟรเนียนเซ $$$
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
22:00 ชินเดียทาร์โกวิสเต้ เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ ปป - 5 รองชินเดียทาร์โกวิสเต้ $$$
01:00 เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 0.5 ต่อซีเอฟอาร์ คลูจ์ $$$
เยอรมันลีกา 3
22:45 ไกเซอร์สเลาเทิร์น ดินาโม เดรสเดน ปป - 5 รองไกเซอร์สเลาเทิร์น $$$
Poland Ekstraklasa
22:59 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา ปป - 5 รองป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา $$$
01:30 วิสล่า คราคอฟ วิสล่า พล็อค ปป รองวิสล่า พล็อค $$$
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
23:30 ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ ปป - 10 รองฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ $$$
23:30 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก เนิร์นแบร์ก ปป - 10 รองเอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก $$$
Austria Erste Division
23:30 ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) กราเซอร์ เอเค ปป รองกราเซอร์ เอเค $$$
23:30 เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 0.5/1 ต่อเอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต $$$
23:30 ราปิด เวียนนา (เยาวชน) FC Superfund Pasching ปป - 10 รองราปิด เวียนนา (เยาวชน) $$$
23:30 เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา คัพเฟ่นเบิร์ก 0.5/1 ต่อเอสเค โววาท์ส สเตย์ยา $$$
23:30 เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ 1 - 10 ต่อเอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค $$$
01:25 ลาฟนิทซ์ เอสเคยู อัมเสตทเทน ปป - 5 รองเอสเคยู อัมเสตทเทน $$$
ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
23:45 เฮลมอนด์ สปอร์ต โวเลนดัม 0.5 ต่อโวเลนดัม $$$
23:45 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น ลบสิบ เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น $$$
02:00 โรด้า เจซี ดอร์เดรชท์ 1/1.5 รองดอร์เดรชท์ $$$
02:00 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) ปป - 10 รองอาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) $$$
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก
23:45 เดอร์รี่ ซิตี้ เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก ปป - 5 รองเซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก $$$
01:45 สลิโก โรเวอร์ส โบฮีเมี่ยนส์ ปป รองสลิโก โรเวอร์ส $$$
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
00:00 เอฟซี คราซ์โนดาร์ เอฟเค คิมกี้ 1/1.5 รองเอฟเค คิมกี้ $$$
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
00:00 เยนิ มาลัตยาสปอร์ กัซเทป ลบสิบ กัซเทป $$$
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
01:00 ฟามาลิเคา เบนฟิก้า 1/1.5 - 5 รองฟามาลิเคา $$$
03:15 วิตอเรีย กิมาไรส์ เบเลเนนส์ 1/1.5 - 10 รองเบเลเนนส์ $$$
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
01:00 วีวีวี เวนโล อูเทร็คท์ 0.5/1 - 5 ต่ออูเทร็คท์ $$$
บุนเดสลีก้า เยอรมัน
01:30 บาเยิร์น มิวนิค ชาลเก้ 04 2.5 รองชาลเก้ 04 $$$
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
01:45 โคเวนทรี ซิตี้ ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส ปป - 5 รองควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส $$$
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
01:45 ชาเลอร์รัว เบียรส์ชอทวิลริค 0.5/1 - 10 ต่อชาเลอร์รัว $$$$
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
02:00 โอลิมปิก ลียง นีมส์ 1/1.5 รองนีมส์ $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันพฤหัสบดีที่ 17 กันยายน 2563
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
จีน ลีก ดิวิชั่น 1
14:30 ไนมองโกลซองยู เอฟซี 1-1 ไท่โจวหยวนต้า
18:00 ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด 0-2 ชางชุน ย่าไท่
18:35 เหมยโชวเคอเจีย 0-0 กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง
กระชับมิตรทีมชาติ
14:30 บัลแกเรีย(ยู 17) 1-2 เซอร์เบีย ยู17
21:00 อินโดนีเซีย (ยู19) 2-1 กาตาร์(ยู 19)
กระชับมิตร (สโมสร)
15:35 เปอร์ซิค เคดีรี่ 3-2 เกรซิค ยูไนเต็ด
20:00 Astra Hungary U19 (W) 3-0 Haladas Viktoria U19 (W)
21:00 ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี 0-1 ราเวนน่า
22:00 ตริเอสติน่า 1-1 ทาบอร์เซซานา
22:00 อาเรสโซ่ 1-1 ยูเอส เปียเนเซ่
00:00 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) 4-1 ราซิ่ง เกงค์(ญ)
01:00 ฮอสปิตาเลย์ 3-1 เอฟซี แซนต์โปเอีย
01:00 ซีดี ซาน เฟอร์นานโด 0-0 คอร์โดบ้า
01:00 ซีดี คาเบเซนเซ 0-0 เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี
Portugal U23
17:00 ฟามาลิเคา(ยู 23) 3-1 วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23)
22:59 Boavista U23 2-4 บราก้า(ยู 23)
23:15 ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 23) 0-1 เบนฟิก้า(ยู 23)
จอร์เจีย คัพ
18:30 Gareji Sagarejo 0-2 แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ
ยูฟ่า ยูโรปาลีก
19:00 ไกเซอร์ คีซีรอดา 1-4 อโปเอล นิโคเซีย
19:15 เอฟเค เวนต์สปิลส์ 1-5 โรเซนบอร์ก
20:30 เรโนวา 0-1 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต
21:00 ตูตา เดอร์เรซ 0-4 กรานาดา ซีเอฟ
21:00 โลโคโมทีฟ อัสตานา 0-1 เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า
21:00 อารารัต 3-3 โฟล่า เอสซ์
22:00 เอฟซี ลินคอล์น 0-5 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
22:30 คูพีเอส 0-0 สโลวาน บราติสลาวา
22:45 โบโตซานี่ 0-1 เอฟเค สเกนดิจา 79
22:59 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 1-2 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
22:59 เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู 1-3 กาลาตาซาราย
22:59 เอฟเค ริเตเรียไอ 1-5 สโลวาน ลิเบอเรช
22:59 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก 1-2 เอฟซี โคเปนเฮเกน
22:59 โบโด กลิมท์ 3-1 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส
23:30 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 2-1 เคอาร์ เรย์ยาวิค
23:30 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 2-2 เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์
00:00 คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี 0-1 ดินาโม ทบิลิซี
00:00 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 2-0 บาเต้ โบริซอฟ
00:00 FC Sfintul Gheorghe 0-0 ปาร์ติซาน เบลเกรด
00:00 ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า 0-1 แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน
00:00 โลโคโมทีฟ ทบิลิซี 2-1 ดินาโม มอสโก
00:00 เคเอฟ ลาซี 1-2 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
00:00 โอเอฟไอ เครเต้ 0-1 อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี
00:00 ริก้า เอฟซี เลื่อน ทรี ฟิโอริ
00:00 เยอร์การ์เด้น 2-1 ยูโรปาเอฟซี
00:00 มัคคาบี้ ไฮฟา 2-1 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้
00:30 อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส 0-1 ดันดาล์ค
01:00 ซิเล็กส์ 0-2 เดริต้า จิลาน
01:00 แชมร็อค โรเวอร์ส 0-2 เอซี มิลาน
01:00 โบแรกซ์ บันจา ลูกา 0-2 ริโอ อาฟ
01:00 ปิแอส กลิวิส 3-2 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก
01:00 อาริส ซาโลนิก้า 1-2 โคลอส โคซาลิฟก้า
01:00 เคเอส กูเกซี 0-4 โวล์ฟสบวร์ก
01:00 สตองดาร์ด ลีแอช 2-0 บาลา ทาวน์
01:15 เอ็นเค มูรา 05 3-0 อาร์ฮุส เอจีเอฟ
01:30 ไวกิ้ง เอฟเค 0-2 อเบอร์ดีน
01:30 โคเลอไรน์ 2-2 มาเธอร์เวลล์
01:45 แซดเอ็นเคโอซีเยค 1-2 บาเซิ่ล
01:45 เซอร์เวตต์ 0-1 แร็งส์
01:45 ดูนาจสก้า สเตรด้า 3-3 เบามิต ยาโบลเนค
01:45 ลินฟีลด์ เอฟซี 0-1 โฟลเรียน่า เอฟซี
02:00 บัซคา โทโพลา 4-4 สเตอัว บูคาเรสต์
02:05 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 0-2 มัลโม่ เอฟเอฟ
รัสเซีย คัพ
19:00 FK Znamya Noginsk 0-3 เทเลค กรอซนี่ย์
Uzbekistan Professional Football League
19:00 เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน 0-0 คิซิลคัม ซารัชโชน
21:00 โอทีเอ็มเค อัลมาลิค 1-1 ซอกเดียน่า จิซาค
Belarus Reserve League
19:00 เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง) 2-2 เอฟซี มินส์ค(สำรอง)
19:00 เอฟซี สโมเลวิชี่ (สำรอง) 3-1 Rukh Brest Reserves
Israel Youth Cup
19:45 บีไน เยฮูด้าเทล อาวีฟ (ยู 19) 1-1 Hapoel Kfar Qasm Shuaa U19
20:00 เบต้า เทล อาวีฟ แบท แยม(ยู19) 1-1 AS Nordia Jerusalem U19
Syrian League
20:00 Al Horiyah 2-1 อัล มาจด์
Ukraine U21 Liga
20:00 ดนีโปร-1 (ยู 21) 0-4 เอฟซี มาริอูพอล(ยู 21)
ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง)
21:00 บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ญ) 0-4 เดนมาร์ก(ญ)
23:45 สวีเดน(ญ) 8-0 ฮังการี(ญ)
01:45 ไอซ์แลนด์(ญ) 9-0 ลัตเวีย (ญ)
สโลวาเกีย คัพ
21:00 SK Sasova 0-0 Jednota Malinec
Ukraine Cup
21:00 FK Epitsentr Dunayivtsi 3-0 เนวา เทอร์โนพิล
22:00 เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า 1-4 เฮอร์กี้-สปอร์ท
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
21:00 ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า 2-0 ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
21:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ เลื่อน แอสตัน วิลล่า
Estonia Esi Liiga
21:30 เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด 1-2 ทาร์ตู เจเค มัก 2
22:59 วาปรัส ปาร์นู 1-0 คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก
22:00 อัล โชลต้า 2-1 อัล อาห์ลี
22:00 ปาดิสเด เอฟซี 0-1 อัล อาห์ลี ดูไบ
01:00 ปัคตากอร์ 0-0 อัล ฮิลาล
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน
22:00 มานน์ 0-1 ซาฮับ เอสซี
Finland Kolmonen
22:30 Saaripotku 0-1 วีพีเอส วาซ่า จูเนียร์ส
22:40 วันตา 1-1 ฟูทูร่า ปอร์โว
00:15 เอฟซี เอสพู 2 2-2 แอลพีเอส เฮลซิงกิ
00:15 โจกีแลน กีซ่า 0-2 เอฟซี คุไซซิ
Mexico Liga MX Femenil
22:00 Mazatlan FC (W) 1-0 เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ)
22:59 ฮัวเรซ เอฟซี (ญ) 0-5 มอนเทอร์เรย์(ญ)
00:00 พูอีบลา(ญ) 0-0 คลับ ลีออน (ญ)
04:00 คลับ เนกาซ่า (ญ) 0-3 อัตลาส(ญ)
07:00 ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) 2-0 ครูซ อซูล(ญ)
07:00 ปาชูกา(ญ) 1-4 พูมาส ยูนัม (ญ)
07:00 ไทเกรส(ญ) 4-1 เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ)
Chile Primera D
22:00 เอซี โคลีนา 1-1 อินดิเพนเดนเต้ เตอ โคเกอเนส
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
22:30 ลาห์ติ 1-1 ทีพีเอส ตูร์คู
Finland - Kakkonen Lohko
22:30 เอ็มไอพีเค มิกเกลี 1-2 พีอีพีโอ ลัพพีรันตา
22:30 ซัลปา 0-0 PIF Parainen
22:30 จีวาคีล่า เจเค เลื่อน เอฟซี วาจากอสกิ
22:30 จีวาคีล่า เจเค เลื่อน เอฟซี วาจากอสกิ
Estonia Teine Liiga
22:30 ทาบาซาลู ชาร์ม่า 2-1 เรคเวเร เจเค ทาร์วาส
22:30 Keila JK 1-3 โวรู เจเค
22:30 เจเคเวลโค่ทาร์ทู 1-0 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2
23:30 Viimsi MRJK 1-2 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี
23:30 นอมเม่ เจเค คาลจู 2 0-5 Laanemaa Haapsalu
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
22:59 เฟรเดอริเซีย 3-1 เฟรมัด อเมเจอร์
Egyptian Premier League
22:59 เอล มาสรี่ 0-0 ทาลา เอล เจช
อังกฤษ ลีกคัพ
23:30 เบิร์นลี่ย์ 1-1 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
01:00 วูล์ฟแฮมป์ตัน 0-1 สโต๊ค ซิตี้
01:45 ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน 4-0 พอร์ทสมัธ
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
23:30 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ 1-0 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค
23:30 อัคราเนส 2-4 วาลูร์ เรย์ยาวิค
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1
23:30 กรินดาวิค 1-1 เลคเนียร์ เรกยะวิก
23:30 เคฟลาวิค 1-1 เฟรม เรย์จาวิค
23:30 กรินดาวิค 1-1 เลคเนียร์ เรกยะวิก
23:30 เคฟลาวิค 1-1 เฟรม เรย์จาวิค
Kuwait Emir Cup
23:30 อัล คูเวต เอสซี เลื่อน อัล-อราบิคลับ (คูเวต)
23:30 อัล คูเวต เอสซี เลื่อน อัล-อราบิคลับ (คูเวต)
ชิลี พรีเมียร์ บี
23:30 เดปอร์เตส วัลดิเวีย 1-1 ซานหลุยส์ คิวโลต
23:30 แรนเจอร์ส ทัลค่า 2-1 ซีเอสวายดี บราเนกเชีย
02:00 ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ 0-0 นูเบลนเซ่
02:00 ซีดี โคเปียโป เอสเอ 4-4 ซีดี เมกาเลนซ์
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
00:00 ฟัลเค่นเบิร์ก 2-0 วาลเบิร์ก เอฟซี
00:00 เอล์ฟส์บอร์ก 2-2 มอลล์บี้ เอไอเอฟ
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
00:00 ลุงสกิล 1-1 นอร์บี้ ไอเอฟ
00:00 วาสเทราส เอสเค เอฟเค 0-1 เอเอฟซี เอสคิลทูน่า
Mauritania Division 2
00:00 ASC Riadh 0-2 FC Dar El Barka
02:45 เอฟซี เมดินา 3 1-3 FC Inter Nouakchott
Iceland U19 League
00:00 ธอร์ตตูร์เรย์ยาวิค (ยู 19) 3-2 Fylkir/Ellidi U19
01:00 วาลูร์เรย์ยาวิค (ยู 19) 1-1 เฮชเค โคปาโวกูร์(ยู19)
01:30 Breidablik Augnablik Smari U19 3-1 ฮัวการ์ (ยู 19)
03:00 Grotta Kria U19 5-4 Slotur U19
Ecuador Campeonato Serie B
00:00 กัวเลซีโอเอสซี 0-1 มอนต้า เอฟซี
Norwegian Youth Tippeligaen
00:30 ซาร์ปสบอร์ก 08 (ยู 19) 4-1 เฟรดริกซ์สตรัด (ยู 19)
01:00 Utleira U19 2-4 Sverresborg 3 U19
Israel Leumit League
00:30 ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี 1-1 เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย
00:30 ฮาโปเอล อฟูล่า 1-1 ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม
00:30 ฮาโปเอล คาตามอน เจรูซาเลม 3-1 ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา
00:30 ฮาโปเอล รามัต กาน 3-0 คาฟร์ กาซิม
00:30 ฮาโปเอล ริซอน 1-1 ฮาโปเอล รานาน่า
00:30 เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า 1-1 ฮาโปเอล อิกซาล
00:30 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน 1-0 ฮาโปเอล นาซาเรท
00:55 มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ 3-0 ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
00:30 VfB Ginsheim 0-3 Turk Gucu Friedberg
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
01:00 ยูทีซี กาฮามาร์ก้า 3-1 อคาเดเมีย กันโตเลา
03:30 ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ 2-0 สปอร์ต บอยส์
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
02:00 โอลิมปิก มาร์กเซย 0-2 แซงต์ เอเตียน
บราซิล คัพ
02:00 ยูเวนตูเด้ 2-0 ซีอาร์บี แม็คซิโอ
05:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ 1-0 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)
โคปา ลิเบอตาดอเรส
03:00 ราซิ่ง คลับ 0-1 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ
05:00 เซาเปาโล 2-2 ริเวอร์เพลท
05:00 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย 3-0 เดลฟินเอสซี
07:00 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล 5-0 ฟลาเมงโก
07:00 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง 0-2 โบคา จูเนียร์ส
09:00 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) 1-2 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า
09:00 กัวรานี อาซุนซิยง 4-1 คลับ อัตเลตีโก ติเกร
Colombia Copa Mustang B
03:00 แอตเลติโก้ ฮิวล่า 2-1 บาแรนคิลล่า เอฟซี
08:05 โบโกตา เอฟซี เลื่อน ยูเนียน แมกดาเลนา
08:05 โบโกตา เอฟซี เลื่อน ยูเนียน แมกดาเลนา
Brasileiro, Serie C
06:00 ลอนดริน่า พีอาร์ 1-0 เซา โจเซ่อาร์เอส
USA National Premier Soccer League
07:00 Inter Detroit 2-3 ดีทรอยต์ ยูไนเต็ด
USL Division 1
08:30 เรโน 1868 เอฟซี 3-2 ทาโคมา ดีเฟียนซ์
Mexico Primera Divison A
09:00 แทมปิโก มาเดโร 1-2 Monarcas Morelia