บ้านผลบอล วิเคราะห์บอลวันนี้ One2Ball

บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

DOOBALL24
ทีเด็ดบอลสเต็ป

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 25-02-2020

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
รอง 0.25 (ENG LCH 02:45)
โคเวนทรี
ต่อ เสมอ (ENG D1 02:45)
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน
ต่อ 0.5/1 (ENG LCH 03:00)
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
รอง 0.25 (ENG LCH 02:45)
มิลตัน คียนส์ ดอนส์
รอง 1 ลูก (ENG D1 02:45)
บาเยิร์น มิวนิค
ต่อ 0.5 (UEFA CL 03:00)
ลูตัน ทาวน์
รอง 1 ลูก (ENG LCH 02:45)
ฟลีตวู้ด ทาวน์
รอง 0.5 (ENG D1 02:45)
นาโปลี
รอง 0.25 (UEFA CL 03:00)
เต็ง ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
รอง 0.25 (ENG LCH 02:45)
โคเวนทรี
ต่อ เสมอ (ENG D1 02:45)
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน
ต่อ 0.5/1 (ENG LCH 03:00)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 25-02-2020

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน
รอง 0.5 (LIB Cup 07:30)
บริสตอล ซิตี้
รอง 0.25 (ENG LCH 02:45)
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
รอง 0.25 (CON CSA 07:30)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
63026
วรชิต เป็นต่อ 24 18/2/4 60 LWWWWWWLWL -
2
29317
Kinikuman Ksr 24 17/1/6 55.5 WLWwWWLlWW อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
3
70960
ลูกกลมๆมีลมอยู่ข้างใน 24 15/4/5 55.5 DWWWWWWWLW -
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
71113
Sorryz​ 3/21 15 (21) 791.67
lWWLW
LLLLL
WWWWW
-
-
-
-
-
2
65193
Suparak Seaueng 3/24 12 (24) 500.00
LWLWD
WLLLW
lLWlW
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
มาเธอร์เวลล์
ซันเดอร์แลนด์
เชลแน่ม ทาวน์
แอดเลติโก ทูคูแมน
3
55833
แบเสม โต๊ะเต้ 3/22 12 (22) 500.00
wLLWW
WLWWW
LwwWL
-
-
-
-
-
iOS-One2Ball
Android-One2Ball
หวยออนไลน์

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] Champions League
  03:00 เชลซี เชลซี VS บาเยิร์น มิวนิค บาเยิร์น มิวนิค  
  03:00 นาโปลี นาโปลี VS บาร์เซโลน่า บาร์เซโลน่า  
[วิเคราะห์บอล] League One
  02:45 Coventry Coventry VS ร็อตเธอร์แฮม ร็อตเธอร์แฮม  
  02:45 ซันเดอร์แลนด์ ซันเดอร์แลนด์ VS Fleetwood Fleetwood  
  02:45 Oxford Oxford VS Accrington Accrington  
  02:45 Shrewsbury Shrewsbury VS Tranmere Tranmere  
  02:45 Portsmouth Portsmouth VS Milton Keynes Dons Milton Keynes Dons  
  02:45 แบล็คพูล แบล็คพูล VS โบลตัน โบลตัน  
[วิเคราะห์บอล] League Two
  02:45 Grimsby Grimsby VS Newport Newport  
  02:45 Cheltenham Cheltenham VS Northampton Northampton  
[วิเคราะห์บอล] แชมเปี้ยนชิพ
  02:45 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ฮัดเดอร์ฟิลด์ VS Bristol City Bristol City  
  02:45 ควีนส์ ปาร์ค ควีนส์ ปาร์ค VS ดาร์บี้ ดาร์บี้  
  02:45 คาร์ดิฟฟ์ คาร์ดิฟฟ์ VS ฟอเรสต์ ฟอเรสต์  
  02:45 Luton Luton VS เบรนท์ฟอร์ด เบรนท์ฟอร์ด  
  03:00 เวสต์ บรอมวิช เวสต์ บรอมวิช VS Preston Preston  
[วิเคราะห์บอล] Premiership
  02:45 Motherwell Motherwell VS St. Mirren St. Mirren  
DOOBALL24
iOS-One2Ball
Android-One2Ball

ข่าวฟุตบอล

iOS-One2Ball
Android-One2Ball
T-LIVE24TH

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

DOOBALL24
หวยออนไลน์

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันอังคารที่ 25 กุมภาพันธ์ 2563
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1
02:45 ปีเตอร์เฮด ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก ปป รองฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก $$$
02:45 ดัมบาร์ตัน ไคลด์ ปป - 5 รองไคลด์ $$$
02:45 สแตรนแรร์ มอนโทรส ปป ต่อมอนโทรส $$$
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
02:45 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ บริสตอล ซิตี้ ปป รองบริสตอล ซิตี้ $$$
02:45 ลูตัน ทาวน์ เบรนท์ฟอร์ด 1 - 5 รองลูตัน ทาวน์ $$$
02:45 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ ปป - 5 รองดาร์บี้ เค้าท์ตี้ $$$
02:45 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ ปป - 5 รองน็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ $$$
03:00 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 0.5/1 ต่อเวสต์ บรอมมิช อัลเบียน $$$$
พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์
02:45 มาเธอร์เวลล์ เซนต์ เมียร์เรน 0.5 - 5 รองเซนต์ เมียร์เรน $$$
ลีกวัน อังกฤษ
02:45 ซันเดอร์แลนด์ ฟลีตวู้ด ทาวน์ 0.5 - 10 รองฟลีตวู้ด ทาวน์ $$$
02:45 แบล็คพูล โบลตัน วอนเดอเรอส์ 1 - 5 รองโบลตัน วอนเดอเรอส์ $$$
02:45 โคเวนทรี ซิตี้ ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด บวกสิบ ต่อโคเวนทรี ซิตี้ $$$
02:45 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ ทรานเมียร์ โรเวอร์ 0.5/1 - 5 ต่อชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ $$$
02:45 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 0.5 ต่ออ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด $$$
02:45 พอร์ทสมัธ มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 1 - 5 รองมิลตัน คียนส์ ดอนส์ $$$
อังกฤษ ดิวิชั่น 2
02:45 กริมสบี้ ทาวน์ นิวพอร์ต เคาน์ตี้ เสมอ รองนิวพอร์ต เคาน์ตี้ $$$
02:45 เชลแน่ม ทาวน์ นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ ปป รองนอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ $$$
คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ
02:45 เอเอฟซี ฟิลด์ น็อตต์สเคาน์ตี้ เสมอ รองน็อตต์สเคาน์ตี้ $$$
02:45 บาร์เน็ต ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ 0.5 ต่อบาร์เน็ต $$$
02:45 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด 0.5 - 10 รองเอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด $$$
02:45 อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ บอร์แฮม วู๊ด ปป - 5 รองอัลเดอร์ช็อต ทาวน์ $$$
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ
02:45 บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ อ็อกฟอร์ด ซิติ้ ปป - 10 รองอ็อกฟอร์ด ซิติ้ $$$
02:45 ชิพเพนแฮม ทาวน์ คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส ปป - 5 รองคอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส $$$
02:45 วีลด์สโตน เอฟซี เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ 1/1.5 รองเชล์มสฟอร์ด ซิตี้ $$$
02:45 ทอนบริดจ์ แองเจิล แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ เสมอ รองแฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ $$$
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ
02:45 บอสตัน ยูไนเต็ด เกทส์เฮด ปป รองเกทส์เฮด $$$
02:45 เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ แบล็คเลย์ ทาวน์ 0.5 - 10 รองเค็ทเทอริ่ง ทาวน์ $$$
02:45 เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด ครูซอน แอชตัน เอฟซี ปป รองครูซอน แอชตัน เอฟซี $$$
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
03:00 เชลซี บาเยิร์น มิวนิค 0.5 ต่อบาเยิร์น มิวนิค $$$
03:00 นาโปลี บาร์เซโลน่า ปป รองนาโปลี $$$
โคปา ซูดาเมริกาน่า
05:15 ซีเอ ริเวอร์เพลท แอทเลติโก้ กรัว 1 ต่อซีเอ ริเวอร์เพลท $$$
07:30 สปอร์ต ฮวนคาโย่ อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส ปป - 10 รองอาร์เจนติโนส จูเนียร์ส $$$
07:30 ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) เดปอร์ติโว กาลี เสมอ รองเดปอร์ติโว กาลี $$$
07:30 โกยาส โซล เดอ อเมริกา 1 - 10 รองโซล เดอ อเมริกา $$$
โคปา ลิเบอตาดอเรส
07:30 แอดเลติโก ทูคูแมน เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน ปป รองเดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันจันทร์ที่ 24 กุมภาพันธ์ 2563
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
Tajikistan Cup
13:00 FC Istaravshan 1-2 Lokomotiv-Pamir
16:00 Ravshan Kulob 1-1 CSKA Pamir Dushanbe
India Mumbai elite league
13:25 AFC Thoubal 1-1 Young Physiques Union
15:35 อินคัม แทค มุมไบ 4-1 เอ็มเอสโปลิศ
กระชับมิตร (สโมสร)
14:35 กว๋างนาม(ยู19) 2-1 Huda Hue U19
15:00 ทอม ทอมสค์ 0-0 มอร์โด้เวีย ซารานสค์
15:30 FC Rukh Brest 4-6 ริกาสฟุทโบลา สโกลา
16:00 FK Orenburg-2 0-1 โนสต้า โนโวทรอย
17:00 Olimpia Asuncion U23 2-3 Cerro Porteno U23
17:00 Club Guarani U23 1-2 River Plate Asuncion U23
17:00 เอฟซี กากรา 0-4 เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่
17:30 เดนมาร์ก ยู16 6-1 สหรัฐอเมริกา (ยู 16)
17:30 ลูกิ อีเนอร์จีย่า 0-0 เอฟซี มูรอม
18:00 วิสล่า พล็อค 0-1 วอร์ต้า พอซแนน
18:00 อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน (ยู 21) 0-0 คอร์ตจิค (ยู 21)
18:00 General Diaz U23 2-0 Guairena U23
18:00 ตอร์ปิโด คาตูซี่ 1-0 FC Merani Martvili
19:15 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ 2-2 เอฟเค คัสไป
19:30 Al Ahli Amman U20 3-0 Al Faisaly Amman U20
19:30 Al-Hussein SC U20 1-2 Shabab Al Ordon U20
19:30 Maan U20 1-3 Al-Jazeera U20
19:30 Sahab SC U20 0-0 Aqaba U20
19:30 เดนมาร์ก (ญ) ยู16 0-5 USA (w) U16
19:30 อังกฤษ(WU-16) 0-2 สเปน (ญ) ยู16
20:00 ดินาโม บาตูมี 2-0 เอฟซี โคลเคติ โปติ
20:00 เนวา เทอร์โนพิล 3-1 เอฟซี อูจโกรอด
20:00 มาชูค- เคเอ็มวี 0-0 เอสเคเอ คาบารอฟกี้
21:00 สปาร์ตัก มอสโก 2 2-2 อ็อคเซเปส
21:00 เอฟเค วิเท็บส์ค 1-1 เอฟซี มินาจ
21:00 อาร์เซน่อล ตูล่า 2-0 อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ
22:00 วาเลเรนก้า 1-0 ซานเดฟยอร์ด
00:00 คองสวิงเกอร์ 5-1 โมสส์
00:00 แซนด์ไวเค่นส์ (ญ) 1-0 ทรอนเฮมส์ (ญ)
00:00 CD Los Del Sur 0-0 Molino Viejo
00:00 เฟริส เวียนนา 1894 1-3 ออสเตรียเวียนนา
00:00 Lankowitz 3-1 USV Draxler Mooskirc
01:30 ทอร์น ไอเอฟ 3-1 ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ
01:30 เกนท์ ยู21 4-2 เอ็กเซลซิเออร์ มุสครง ยู21
04:45 คลับ อเมริกา (ญ) 0-1 เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ)
05:00 โมนาร์คัส โมเรเลีย(ญ) 0-1 ครูซ อซูล(ญ)
Malaysia President Cup
15:15 ซาบาห์ (ยู21) 1-0 มะละกา(ยู 21)
15:45 พีดีอาร์เอ็ม (ยู 21) 0-1 กลันตัน(ยู 21)
15:45 เปรัค (ยู21) 4-1 เคดาห์ (ยู 21)
15:45 เพทาลิง จายา ซิตี้ (ยู 21) 0-0 เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า (ยู 21)
15:45 ปูลัว ปีนัง (ยู 21) 2-0 เฟลด้า ยูไนเต็ด (ยู 21)
15:45 ยูไอทีเอ็ม(ยู 21) 2-1 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 3(ยู 21)
15:55 เซลังงอร์(ยู 21) 1-2 กัวลา ลัมเปอร์ เอฟเอ (ยู 21)
India League Division 1
15:30 รีล แคชเมียร์ เอฟซี 1-0 อินเดียน แอโรว์
Myanmar U19 League
16:00 หงสาวดี ยูไนเต็ด (ยู 19) 1-2 Ispe FC U19
16:00 ยะไข่ ยูไนเต็ด (ยู 19) 1-8 ยาดานาร์บอน เอฟซี (ยู 19)
Myanmar U21 League
16:00 ชเวกาบิน ยูไนเต็ด (ยู 21) 0-2 ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด เอฟซี (ยู 21)
16:10 Ayeyawady Utd U21 2-0 ซากาอิง ยูไนเต็ด เอฟซี (ยู 21)
India Goa Professional League
17:15 สปอร์ตติ้ง กัว 3-0 กาลังกูต
Turkey 3. Ligi B
17:30 Cankaya FK 2-1 Catalca Spor
Iran Div 2
17:35 ชาร์ดารี มาชชาร์ 2-0 Naft Omidiyeh
17:45 Melli Hafari 2-1 Shohada Babolsar
17:45 Mes Novin Kerman 1-0 Atrak Bojnourd FC
17:45 Milad Mehr 4-1 Avalan Kamyaran
17:45 Shahrdari Hamedan 0-0 Persepolis Ganaveh
17:45 Mes Shahr-e Babak 3-0 Shahrdari Bam
Russian FNL cup
17:45 ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า (เยาวชน) 1-1 เอสเคเอ รอสตอฟ
20:45 เชอตาโนโว มอสโก 1-3 ริก้า เอฟซี
23:30 สปาร์ตัก ตัมบอฟ 1-0 ชินนิค ยาโรสลาฟ
Denmark Reserves League
19:00 เวเจิล (สำรอง) 1-3 ลิงบี้(สำรอง)
20:30 โอเดนเซ่ บีเค (สำรอง) 1-4 แรนเดอร์สเอฟซี(สำรอง)
Kenya Super League
19:00 APS Bomet 1-1 Migori Youth
Bulgaria B PFG
19:00 สปาร์ตัก เพลเวน 0-1 โดโกเรต์ส รัซกราด 2
Al Kass International Cup
19:30 Mohammed VI AcademyU17 3-3 ปารีส แซงแชแมง (ยู 17)
22:00 เรอัล มาดริด (ยู 17) 5-0 อินเตอร์ มิลาน (ยู 17)
Bangladesh Premier League
19:30 บังกลาเทศ โปลิสคลับ 2-1 อุทต้า บาริดฮาร่า คลับ
19:30 เชค รัสเซล เคซี 1-2 Chittagong Mohammedan SC
Arab Cup U20
19:30 ปาเลสไตน์ ยู20 2-4 อียิปต์(ยู 20)
19:30 ซาอุดีอาระเบีย (ยู20) 1-2 แอลจีเรีย (ยู20)
19:30 ลิเบีย ยู20 0-3 เซเนกัล (ยู 20)
19:30 ซูดาน (ยู 20) 0-2 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ยู 20)
Scottish Reserves League
20:00 รอสส์ เคาน์ตี้ ( ยู 20 ) เลื่อน ดันดี ยูไนเต็ด(สำรอง)
20:00 รอสส์ เคาน์ตี้ ( ยู 20 ) เลื่อน ดันดี ยูไนเต็ด(สำรอง)
21:00 มอร์ตัน(สำรอง) 1-0 เซนต์ เมียร์เรน(สำรอง)
Italian Youth League
20:00 เอเอส โรม่า(เยาวชน) 3-3 นาโปลี(เยาวชน)
พรีเมียร์ลีกอียิปต์
20:00 Al Merreikh(Egy) 2-2 สูซ มอนตากฮาบ
20:00 กอมฮอร์เยท เชบิน 0-0 โคคา โคล่า เอฟซี
England U23 1.Liga
20:00 บริสตอล ซิตี้ (ยู 23) เลื่อน อิปสวิช (ยู 23)
20:00 บริสตอล ซิตี้ (ยู 23) เลื่อน อิปสวิช (ยู 23)
England U23 League Cup
20:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 23) 2-2 เรดดิ้ง(ยู 23)
21:15 ลิเวอร์พูล (ยู 23) 6-0 ซันเดอร์แลนด์ (ยู 23)
02:00 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส (ยู 23) 2-2 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ (ยู 23)
Estonia Winter Tournament
20:00 FC Helios 1-4 ทาบาซาลู ชาร์ม่า
21:50 Keila JK 0-1 Laanemaa Haapsalu
Greece U19
20:00 อพอลลอน ลาริสซ่า(ยู19) 4-6 อปอลลอน พอนตู(ยู19)
Holland Reserve League
20:00 จอน เอฟซี ซโวลล์ (สำรอง) 2-3 เอสซี ฮีเรนวีน (สำรอง)
20:30 เอฟซี โกรนิงเก้น(สำรอง) 1-2 เฮอร์คิวลิส อัลเมโล (สำรอง)
Ethiopia Premier League
20:00 เซนต์จอร์จ 0-0 อดามา ซิตี้
Uruguay Reserve League
20:30 โปรเกรสโซ่(สำรอง) 1-2 พลาซ่า โคโลเนีย(สำรอง)
02:10 อัตเลติโก เฟนิกซ์ (สำรอง) 0-0 Torque Reserves
Greece - Football League
21:00 พลาทานิแอส เอฟซี 0-2 พาส เจียนนิน่า
Palestine Football League
21:00 Shabab Al Am ari 2-1 มาร์ค บาลาต้า
22:00 ซแบ๊บ อัลคาลิล 1-2 Shabab Alsamu
Burundi League
21:00 วิทาโล 0-2 Kayanza Utd
Scotland Reserve Cup
21:00 กลาสโกว์ เซลติก(สำรอง) 4-1 ฮิเบอร์เนี่ยน เอฟซี (ยู 20)
21:00 มาเธอร์เวลล์(สำรอง) 1-3 อเบอร์ดีน (ยู 20)
Angola Girabola League
21:00 Ferroviario Do Huambo 1-0 Recreativo Libolo
Peru Reserves League
21:00 Alianza Universidad Reserves 2-0 Cienciano Reserves
00:00 Deportivo Llacuabamba Reserves 2-1 Universidad San Martin Reserves
กระชับมิตรทีมชาติ
21:30 แคเมอรูน 0-0 รวันดา
AFC คัพ
21:45 อัล วัทบา 0-0 อัล คูเวต เอสซี
22:00 มานาม่า คลับ 1-0 อัล อาเฮด
22:59 ฮิลาล อัล คูดส์ 0-1 อัล จาอิส (SYR)
00:00 อัล-อันซาร์(เลบานอน) 4-3 อัล ไฟซาลี
พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
22:00 สลาเวีย โซเฟีย 3-1 เอฟซี ดูนาฟ รูส
Qatar Reserve League
22:00 อัล ชาฮานียา(สำรอง) 0-3 อัล-อราบีโดฮา(ยู 23)
22:00 อัล-คอร์ เอสซี(ยู 23) 3-1 อัล-เรย์ยานเอสซี (ยู 23)
00:15 อัล การาฟา(ยู 23) 3-0 อัล-อราบี โดฮา(ยู 23)
Portugal Campeonato Nacional
22:00 Sertanense FC 1-0 ฟาติมา
Ghana FA Cup
22:00 Tudu Mighty Jets FC 0-2 อักกรา เกรท โอลิมปิกส
22:40 Legon Cities FC 3-0 Inter Allies
Romania - Liga 2 Seria
22:30 เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ 0-6 ยูทีเอ อารัด
Burkina Faso League
22:30 Etoile Filante Ouagadougou 2-1 US Ouagadougou
Gambia GFA League
23:30 WAA Banjul 1-1 GAF FC
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1
23:45 ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ 0-1 เอ็มซี แอลเจอร์
พรีเมียร์ลีก ซูดาน
23:45 El-Ahli Atbara 1-4 อัล-ฮิลาล
CONCACAF Women Under-20
00:00 เอลซัลวาดอร์ ( ญ ) ยู 20 1-4 จาเมกา (ญ) ยู 20
03:00 สาธารณรัฐ โดมินิกัน (ญ) ยู 20 0-4 สหรัฐอเมริกา (ญ) ยู 20
03:00 กัวเตมาลา (ญ) ยู 20 0-0 แคนาดา (ญ) ยู20
06:15 คิวบา (ญ) ยู 20 6-1 ฮอนดูรัส (ญ) ยู20
ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
00:00 บานิค ออสตราว่า 1-1 เบามิต ยาโบลเนค
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
00:00 คาซิมปาซ่า 2-0 เดนิซลิสปอร์
00:00 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ 1-2 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
Israel Leumit League
00:00 มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ 1-1 ฮาโปเอล คาตามอน เจรูซาเลม
00:00 ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม 1-1 มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า
00:00 ฮาโปเอล เบนาย ลอด 0-1 ฮาโปเอล ริซอน
Malta First Division League
00:00 St.Georges 1-1 Mqabba FC
02:15 Naxxar Lions 2-1 เซนต์ แอนดรู
South Africa League Cup
00:30 บิดเวสท์ วิทซ์ 2-0 ชิปป้า ยูไนเต็ด
ISR WC
00:30 มัคคาบี้ โฮโลน เอฟซี (ญ) 0-5 เอฟซี เคอร์ยัตแกท (ญ)
01:40 Bnot Netanya (w) 5-1 Maccabi Emekheifer (w)
เยอรมันลีกา 3
01:00 ชามนิตเซอร์ 1-0 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน)
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
01:00 เอซี ฮอร์เซ่นส์ 1-2 อาร์ฮุส เอจีเอฟ
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
01:00 โบโตซานี่ 2-1 โปลิเทคนิก้า อายซี่
Sweden Cupen
01:00 ฮัมมาร์บี้ 5-1 วาลเบิร์ก เอฟซี
01:00 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ 2-2 บรอมมาปอจคาร์น่า
พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
01:15 มัคคาบี้เทลอาวีฟ 3-0 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ
Egyptian Premier League
01:30 เอล อาห์ลี 3-0 ซามาเล็ค
Belgium Youth Cup
01:30 ราซิ่ง เกงค์ ยู21 3-2 อันเดอร์เลช ยู21
02:00 อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21) 4-0 คลับบรูจจ์ ยู21
02:00 แซงต์-ทรุยด็อง(ยู 21) 0-4 เอเอสยูเปน (ยู 21)
02:00 ชาเลอร์รัว(สำรอง) 1-1 โรเซแลร์ (สำรอง)
Norway Cup
01:30 Runar U19 10-1 FK Tonsberg U19
เบลเยียม ยู 21
02:00 เอ็กเซลเซอร์ วิร์ตัน(ยู 21) 0-0 โลมเมิล เอสเค (ยู 21)
ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
02:00 อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) 2-4 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น
02:00 เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) 2-1 โวเลนดัม
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก
02:00 วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-2 แชมร็อค โรเวอร์ส
02:45 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก เลื่อน เดอร์รี่ ซิตี้
02:45 โบฮีเมี่ยนส์ 2-0 สลิโก โรเวอร์ส
02:45 ดันดาล์ค 3-0 คอร์ก ซิตี้
02:45 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก เลื่อน เดอร์รี่ ซิตี้
03:00 ฟินน์ ฮาร์ปส์ เลื่อน เชลบอร์น
03:00 ฟินน์ ฮาร์ปส์ เลื่อน เชลบอร์น
Iceland Womens League Cup
02:15 วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) 2-3 เบรย์ดาบลิค (ญ)
บุนเดสลีก้า เยอรมัน
02:30 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต 1-2 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
02:30 กิล วิเซนเต้ 0-1 เบนฟิก้า
ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
02:45 ทรัวส์ 3-1 เอเจ โอแซร์
อิตาลี C1
02:45 โปร เวอร์เซลลี่ เลื่อน โนวาร่า
02:45 โปร เวอร์เซลลี่ เลื่อน โนวาร่า
Iceland U19 Cup
02:45 ฮัวการ์ (ยู 19) 2-5 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ยู 19)
ENG SD1
02:50 Melksham Town 3-1 บาซิงสโตค ทาวน์
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
03:00 ลิเวอร์พูล 3-2 เวสต์แฮมยูไนเต็ด
อิตาลี เซเรีย บี
03:00 เปรูจา 0-1 เอ็มโปลี
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
03:00 Deportivo Llacuabamba 1-2 เดป.ซาน มาร์ติน
08:00 เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด 1-0 เซียนเซียโน่
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
03:00 ซูเลีย เอฟซี 2-1 ลาล่าเอฟซี
05:00 โมนาคัส เอสซี 2-1 ยาราคูยานอส
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
03:00 ซีเอ พลาเทนเซ่ 0-1 นูเอว่า ชิคาโก้
05:05 เทมเปอร์ลีย์ 1-3 กิลเลอร์โม่ บราวน์
06:30 ซานตา มาริน่า ตันดิล 2-1 ชาคาริตา จูเนียร์ส
07:50 ซานมาร์ติน ทูคูมัน 2-0 ซาร์เมียนโต้
Argentina group C Tebolidun League Manchester
03:00 Canuelas FC 1-2 เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส
03:00 สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน 1-3 Real Pilar
03:00 อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล 4-1 ซาน มาร์ติน เบอซาโค
03:00 El Porvenir 0-3 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
03:00 Central Ballester 2-1 เดปอร์ติโบ มูนิซ
03:00 ซีเอ อัตลาส 0-0 Claypole
03:00 Deportivo Paraguayo 1-0 CDyS Juventud Unida
Argentine Torneo A
03:00 วิลล่า มิเตร 0-0 ซานซิเนน่า
03:00 Club Circulo Deportivo 2-2 Desamparados
03:30 สปอร์ติโว เพนาโรล 1-3 เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์
Ireland Leinster Senior League
03:00 โฮม ฟาร์ม เอฟซี 2-1 เซนต์ มอชแทส
Colombia Copa Mustang B
03:30 โบโกตา เอฟซี 1-2 แอตเลติโก้ เอฟซี
06:00 ออโซมารโซ่ 2-2 ยูเนียน แมกดาเลนา
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
04:00 เจนเออะแร็ล ดิแอซ 1-1 Guay Leena
06:15 สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ 0-0 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
04:00 คูริโก้ ยูนิโด 1-0 โคโล โคโล่
06:30 โอ.ฮิกกิ้นส์ 1-3 ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
05:40 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย 3-0 โรซาริโอ เซ็นทรัล
07:45 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ 0-0 เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี
07:45 ทัลเลเรส กอร์โดบา 4-2 ซีเอ ฮูราแคน
Mexico Segunda Division
06:00 Coras De Nayarit 2-0 UA de Chihuahua
Brazil Campeonato Paulista B
06:00 เซา เบนโต้ 1-3 เซา คาเอตาโน่
Ecuador Copa Pilsener A
07:15 เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ 2-0 โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส
Jamaica Premier League
08:00 ฮาร์เบอร์วิว 2-0 เวเร ยูไนเต็ด
Mexico Liga MX Femenil
08:00 กัวดาลาจาร่า ชีวาส (ญ) 0-2 อัตลาส(ญ)
08:00 ปาชูกา(ญ) 5-0 เกเรตาโร(ญ)
09:00 เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) 1-6 ไทเกรส(ญ)
Colombia Copa Mustang A
08:05 จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา 1-3 เอเลี่ยนซา เพตโทรลา