บ้านผลบอล วิเคราะห์บอล One2Ball
บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้ วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์ ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน
บอลวันนี้ เมื่อคืน ราคาบอล ทรรศนะ
ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์
ทีเด็ดวันนี้
ทีเด็ดบอล วันที่ 23-04-2024
เซียน | โก๋ขึ้นดอย | ชายสามอ่าง | ไข่เจียว ห้าใบ |
---|---|---|---|
สเต็ป | อฌักซิโอ้ ต่อ 0.5 (FRA D2 01:45) |
เคเอเอ เกนท์ ต่อ 0.5 (BEL D1 01:30) |
อาร์เซน่อล สูง 3/3.5 (ENG PR 02:00) |
แซงต์ เอเตียน ต่อ 0.5 (FRA D2 01:45) |
บอร์กโดซ์ ต่อ 0.5/1 (FRA D2 01:45) |
ยูเวนตุส ต่อ เสมอ (ITA Cup 02:00) |
|
เวสเตอร์โล ต่อ 0/0.5 (BEL D1 01:30) |
บาสเตีย ต่อ 0/0.5 (FRA D2 01:45) |
เลสเตอร์ ซิตี้ ต่อ 0/0.5 (ENG LCH 02:00) |
|
เต็ง | สตองดาร์ด ลีแอช ต่อ เสมอ (BEL D1 01:30) |
เฮลซิงบอร์ก รอง 0.5 (SWE D2 00:00) |
อัล ฮิลาล ต่อ 1.5/2 (AFC CL 01:00) |
ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 23-04-2024
เซียน | โก๋ขึ้นดอย | เทพสะท้านพูล | ไอ้ทิดสะกิดติ่ง |
---|---|---|---|
เต็ง | เลสเตอร์ ซิตี้ ต่อ 0/0.5 (ENG LCH 02:00) |
ยูเวนตุส ต่อ เสมอ (ITA Cup 02:00) |
อาร์เซน่อล สูง 3/3.5 (ENG PR 02:00) |
อันดับ | ID | ฉายา | ทาย | W/D/L | คะแนน | ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด | ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) | สถิติ |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 |
77077 |
bireleys | 17 | 7/2/8 | 15.5 | lDLLWDLWWW | อานซี |
อันดับ | ID | ฉายา | เข้า | คะแนน | รางวัลสะสม | ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด | ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) | สถิติ |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 |
77077 |
bireleys | 2/13 | 15 (13) | 1000.00 |
WWWWW WLLwW LWWDL |
อานซี โรเดซ อเวรอน ลาซิโอ เลสเตอร์ ซิตี้ อฌักซิโอ้ |
วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้
ข่าวฟุตบอล
อายุ19… ซันแฉ ‘2 แข้ง EPL’ โดนจับคดีข่มขืน
คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล
เกมทายผลฟุตบอล
ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้
เวลา | ทีมเหย้า | ทีมเยือน | ราคา | ผลบอล | ทรรศนะ | |
---|---|---|---|---|---|---|
โรมาเนีย ลีกา1 | ||||||
21:00 | ซีเอส โวลุนทารี | คราอิโอว่า | 0/0.5 | ต่อ ซีเอส โวลุนทารี | ||
23:30 | โบโตซานี่ | ดินาโม บูคาเรสต์ | 0/0.5 | รอง ดินาโม บูคาเรสต์ | ||
เอเอฟซีคัพ | ||||||
22:59 | อัล นาห์ด้า | อัล อาเฮด | 0.5 | ต่อ อัล นาห์ด้า | ||
โปแลนด์ ลิกา 1 | ||||||
22:59 | ซาเกิลบี ซอสโนเวียค | สเตล รุสซ์โซว | เสมอ | ต่อ สเตล รุสซ์โซว | ||
22:59 | ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา | จีเคเอส ทิคี | เสมอ | ต่อ จีเคเอส ทิคี | ||
01:30 | เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ | วิสล่า คราคอฟ | 0.5/1 | ต่อ วิสล่า คราคอฟ | ||
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น | ||||||
00:00 | เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ | เฮลซิงบอร์ก | 0.5 | รอง เฮลซิงบอร์ก | ||
เตอร์กิช คัพ | ||||||
00:30 | อันคารากูคู | เบซิคตัส เจเค | เสมอ | ต่อ เบซิคตัส เจเค | ||
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก | ||||||
01:00 | อัล ฮิลาล | อัล ไอน์ | 2 | ต่อ อัล ฮิลาล | ||
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม | ||||||
01:30 | เวสเตอร์โล | อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน | เสมอ | ต่อ เวสเตอร์โล | ||
01:30 | แซงต์ ทรุยด็อง | เคเอเอ เกนท์ | 0.5 | ต่อ เคเอเอ เกนท์ | ||
01:30 | สตองดาร์ด ลีแอช | เมเชเลน | เสมอ | ต่อ สตองดาร์ด ลีแอช | ||
ลีกเดอซ์ | ||||||
01:45 | บอร์กโดซ์ | ยูเอสแอล ดันเคอร์ | 0.5/1 | ต่อ บอร์กโดซ์ | ||
01:45 | ทรัวส์ | ปัว เอฟซี | 0/0.5 | รอง ปัว เอฟซี | ||
01:45 | วาล็องเซียนส์ | อฌักซิโอ้ | 0.5 | ต่อ อฌักซิโอ้ | ||
01:45 | เกววีลย์ อูแอส | อาเมียงส์ | 0/0.5 | รอง อาเมียงส์ | ||
01:45 | โรเดซ อเวรอน | ปารีส เอฟซี | เสมอ | ต่อ ปารีส เอฟซี | ||
01:45 | แก็งก็อง | อองเช่ร์ | 0/0.5 | รอง อองเช่ร์ | ||
01:45 | เกรอน็อบล์ | แซงต์ เอเตียน | 0.5 | ต่อ แซงต์ เอเตียน | ||
01:45 | ก็อง | อานซี | 0.5 | ต่อ ก็อง | ||
01:45 | เอเจ โอแซร์ | สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี | 1 | รอง สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี | ||
01:45 | บาสเตีย | อูแอส กงการ์กโน่ | 0/0.5 | ต่อ บาสเตีย | ||
ลีกวัน อังกฤษ | ||||||
01:45 | เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด | วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส | เสมอ | ต่อ วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส | ||
01:45 | เชลแน่ม ทาวน์ | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด | 0/0.5 | ต่อ ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด | ||
อีเอฟแอลลีกทู | ||||||
01:45 | บาร์โรว์ | แบรดฟอร์ด ซิตี้ | 0/0.5 | รอง แบรดฟอร์ด ซิตี้ | ||
01:45 | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส | 0/0.5 | ต่อ ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส | ||
โกปปาอีตาเลีย | ||||||
02:00 | ลาซิโอ | ยูเวนตุส | เสมอ | ต่อ ยูเวนตุส | ||
พรีเมียร์ลีก | ||||||
02:00 | อาร์เซน่อล | เชลซี | 1/1.5 | ต่อ อาร์เซน่อล | ||
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป | ||||||
02:00 | เลสเตอร์ ซิตี้ | เซาแธมป์ตัน | 0.5 | ต่อ เลสเตอร์ ซิตี้ | ||
โคปา ซูดาเมริกาน่า | ||||||
05:00 | ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า | ครูไซโร่ (เอ็มจี) | 0.5 | ต่อ ครูไซโร่ (เอ็มจี) | ||
07:00 | Deportivo Garcilaso | คุยอาบา | 0/0.5 | รอง คุยอาบา | ||
07:00 | สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ | นาซิอองนาล โปโตซี | 1 | รอง นาซิอองนาล โปโตซี | ||
07:30 | อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส | สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา | 0/0.5 | รอง สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา | ||
โกปาลิเบร์ตาโดเรส | ||||||
05:00 | คาราคาส เอฟซี | โรซาริโอ เซ็นทรัล | 0.5 | ต่อ โรซาริโอ เซ็นทรัล | ||
05:00 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า | เกรมิโอ้ ปอร์โต้ | 0.5 | ต่อ เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า | ||
07:00 | อัตเลติโก มิไนโร่ | ซีเอ เพนาโรล | 1/1.5 | ต่อ อัตเลติโก มิไนโร่ | ||
07:00 | ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ | ซาน ลอเรนโซ่ | 0/0.5 | ต่อ ซาน ลอเรนโซ่ | ||
07:30 | โคโล โคโล่ | เอเลี่ยนซา ลิม่า | 1 | ต่อ โคโล โคโล่ |
ผลบอลเมื่อคืนนี้
เวลา | ทีมเหย้า | ผลบอล | ทีมเยือน |
---|---|---|---|
India R League A Division | |||
12:00 | Sunrise FC Rajasthan | 0-1 | Royal Jaipur |
17:00 | ASL FC | 0-2 | Jaipur Elite |
Ethiopia Higher League | |||
13:00 | Woldia SC | 1-1 | Bench Maji Buna FC |
20:00 | Siltie Worabe | 1-2 | Nekemte Ketema |
Korea Womens League | |||
14:00 | ปูซาน ซังมู (ญ) | 0-0 | กูมิ สปอร์ตโตโต้ (ญ) |
17:00 | ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ) | 3-2 | คยองจู เอฟซี (ญ) |
17:00 | ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ) | 2-0 | โซล อเมโซเนส (ญ) |
17:00 | ฮวาชอน (ญ) | 2-0 | ชางยอง (ญ) |
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา | |||
15:00 | เปอร์ซิส โซโล เอฟซี | 2-1 | พีเอส ติร่า |
19:00 | พีเอสไอเอส เซมารัง | 2-1 | ซิเลกอน ยูไนเต็ด |
Australia NPL Victoria U23 A | |||
15:15 | Bulleen Lions U23 | 6-1 | Kingston City U23 |
กระชับมิตรทีมชาติ | |||
15:30 | ตุรกี (ยู 18) | 2-2 | Mali U18 |
16:00 | สโลวาเกีย (ยู 18) | 1-1 | โมร็อคโก (ยู 18) |
17:00 | Turkmenistan U18 (W) | 0-7 | Iran (W) U18 |
20:00 | ซาอุดีอาระเบีย(ยู18) | 2-1 | Jamaica U18 |
20:00 | Tajikistan U18 (W) | 0-3 | Kyrgyzstan (W) U18 |
20:30 | กัวเตมาลา ยู 18 | 2-2 | เอกวาดอร์ ยู 18 |
22:30 | Saudi Arabia (W) U17 | 0-3 | Guam U17 (W) |
Australia NPL Victoria U23 | |||
16:00 | Heidelberg United U23 | 3-0 | Moreland City U23 |
Ukraine Division 3 | |||
16:00 | Real Pharma Ovidiopol | 0-1 | Kudrivka |
18:00 | Chayka Petropavlovsk Borshchagovka | 2-0 | Skala 1911 Stryi |
Italian Youth League | |||
16:00 | เลชเช่(ยู20) | 1-0 | ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) |
India Shillong Premier League | |||
16:45 | Nangkiew Irat | 1-2 | Rangdajied United |
Australia FFA Cup | |||
17:00 | Westvale Olympic | 1-5 | โอคไลจ์ แคนนอนส์ |
อุซเบกิสถาน คัพ | |||
17:00 | มาเชล มูบาเร็ค | 0-0 | บูโซโร เอฟเค |
17:00 | Qoraqalpogiston FA | 0-16 | โอทีเอ็มเค อัลมาลิค |
17:00 | Namangan FA | 1-4 | โซรัซ FK อูลกัช |
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก | |||
17:00 | เอฟซี มินาจ | 1-1 | รุกห์ วินนีกี้ |
19:30 | เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ | 1-1 | โอโบโลน เคียฟ |
22:00 | เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก | 2-1 | ซอร์ย่า ลูแฮงส์ |
Kyrgyzstan Top Liga | |||
17:30 | FK Alga Bishkek | 1-1 | ดอร์ดอย-ไดนาโม บิชเคค |
Australia Victorian Division 1 | |||
17:30 | เอฟซี บูลลีนไลออน | 1-1 | คิงส์ตัน ซิตี้ |
India Mumbai Elite League | |||
17:30 | Millat FC | 2-3 | Hope United |
กระชับมิตร (สโมสร) | |||
22:30 | อัล คาดเซีย | 2-2 | คาซม่า |
พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย | |||
18:00 | เอฟเค แวน | 2-3 | อลาชเคิร์ต |
20:00 | เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย | 1-2 | อรารัต เยเรวาน |
ฟุตซอลชิงแชมป์เอเชีย | |||
18:00 | เกาหลีใต้ (ฟุตซอล) | 5-5 | คีร์กีซสถาน(ฟุตซอล) |
18:00 | ญี่ปุ่น(ฟุตซอล) | 1-1 | ทาจิกิสถาน(ฟุตซอล) |
21:00 | อิหร่าน (ฟุตซอล) | 4-0 | คูเวต(ฟุตซอล) |
21:00 | บาห์เรน(ฟุตซอล) | 2-3 | อัฟกานิสถาน(ฟุตซอล) |
Mongolia Premier League | |||
18:15 | Bavarians FC | 0-5 | คานการิด |
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 | |||
18:30 | กว่างโจว เอฟซี | 2-1 | อู๋ซี หวูโกว |
Paraguay reserve team league | |||
18:30 | Tacuary Reserves | 1-1 | คลับ กัวรานี่(สำรอง) |
18:30 | นาซิอองนาลอซุนซิยง (สำรอง) | 0-1 | โอลิมเปีย อาซันซิออง(สำรอง) |
18:30 | โซล เดอ อเมริกา (สำรอง) | 4-2 | สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ (สำรอง) |
England U21 Professional Development League 2 | |||
19:00 | ครูว์ อเล็กซานดร้า (ยู 21) | 1-4 | Fleetwood Town U21 |
20:00 | ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 21) | 2-3 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 21) |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน หญิง | |||
19:00 | CA Estudiantes Caseros (W) | 1-3 | San Luis FC (W) |
Georgia Division | |||
19:00 | Gareji Sagarejo | 2-1 | FC Kolkheti Khobi |
19:00 | อรักวี ดูเชติ | 3-1 | โลโคโมทีฟ ทบิลิซี |
20:00 | ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี | 1-0 | เอฟซี ซิโอนี่ |
21:00 | Dinamo Tbilisi II | 3-1 | Shturmi |
22:00 | Spaeri FC | 0-1 | เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ |
Armenia Division 2 | |||
19:00 | Andranik | 0-2 | BKMA II |
England Under-21 Premier League | |||
19:30 | ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 21) | 1-1 | เอฟเวอร์ตัน (ยู 21) |
01:00 | ซันเดอร์แลนด์ (ยู 21) | 2-1 | ลิเวอร์พูล (ยู 21) |
01:00 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 21) | 2-2 | อาร์เซน่อล (ยู 21) |
อิรัก ลิก | |||
19:45 | Al-Hudod | 1-2 | อัล-นาฟ |
22:15 | Duhok | 2-2 | นาฟิต อัลวาซาต |
Syrian Youth League | |||
19:50 | อัล คารามาห์(เยาวชน) | 1-0 | Jaish Damascus U23 |
20:00 | Wahda Damascus U23 | 4-2 | อัล โฟทูล(เยาวชน) |
20:00 | Al-Taliya U23 | 2-0 | Al Wathba SC U23 |
20:00 | Al Sahel Tartous U23 | 0-0 | Tishreen U23 |
ฟุตบอลเอเชียเยาวชนอายุไม่เกิน 23 | |||
20:00 | สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ยู 23) | 1-2 | จีน (ยู 23) |
20:00 | ญี่ปุ่น(ยู23) | 0-1 | เกาหลีใต้(ยู 23) |
22:30 | ซาอุดิอาระเบีย(ยู 23) | 1-2 | อิรัก (ยู23) |
22:30 | ไทย (ยู 23) | 0-1 | ทาจิกิสถาน(ยู23) |
Tanzania Ligue 1 | |||
20:00 | ทานซาเนีย ไพรซัน | 0-0 | Kagera Sugar |
Greece - Football League | |||
20:00 | อิราคลิส | 1-0 | Aiolikos |
Algeria Regional League | |||
20:20 | MB Constantine | 4-2 | AD Constantine |
โอมาน ลีก | |||
20:55 | โซฮาร์ คลับ | 1-1 | บาห์ลา |
20:55 | อัล นาเซอร์ (โอมาน) | 1-2 | อัลรูสตัก |
23:15 | ซูร์ คลับ | 3-1 | อัล ซีบ |
Serbia Prva Liga | |||
21:00 | FK Vrsac | 0-0 | Mladost Novi Sad |
Nigeria National League | |||
21:00 | Osun United | 0-0 | Solution FC |
Bulgaria B PFG | |||
21:00 | CSKA 1948 Sofia II | 0-1 | Marek Dupnitza |
21:00 | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | 1-2 | เอฟซี ดูนาฟ รูส |
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา | |||
21:00 | IMT Novi Beograd | 0-0 | FK Zeleznicar Pancevo |
22:59 | มัลโดส ลูการ์นี | 3-1 | เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค |
United Arab Emirates U21 | |||
21:00 | อัล นาสร์ (ยู 21) | 1-3 | อัล บาเตห์ (ยู 21) |
21:00 | อัล-จาซีร่า(เอมิเรตส์) (ยู 21) | 3-3 | อัล-ชาร์จาห์ (ยู 21) |
21:00 | บานิยาส เอสซี (สำรอง) | 5-5 | คอร์ ฟัคแคน (ยู 21) |
21:00 | Hatta Dubai U21 | 2-4 | ชาบับ ดูไบ (ยู 21) |
Norway 2.Liga | |||
21:00 | Orn-Horten | 2-3 | เอสเค บรานน์ 2 |
22:59 | Eik ตอนซ์เบิร์ก | 4-3 | ไวกิ้ง บี |
North African U17 Tournament | |||
21:00 | ลิเบีย ยู17 | 1-1 | โมร็อกโก(ยู 17) |
00:00 | แอลจีเรีย(ยู 17) | 1-1 | ตูนิเซีย (ยู 17) |
Egyptian Premier League | |||
21:00 | ZED FC | 3-0 | เอล กัวน่า |
00:00 | เอล ดัคเลยาห์ | 1-1 | Future FC |
00:00 | เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย | 1-1 | เอล อิสไมลี่ |
Slovenia U19 | |||
21:00 | เอ็นเอส มูรา (ยู 19) | 3-1 | โอลิมปิจา ลจุบจาน่า(ยู 19) |
UAE ลีก ดิวิชั่น 1 | |||
21:00 | Gulf Heroes FC | 1-2 | Dubai United |
ลีกสูงสุดของลัตเวีย | |||
21:30 | เอฟเค วัลเมียรา | 0-1 | บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ |
Ghana Premier | |||
22:00 | Berekum Chelsea | 2-0 | Medeama SC |
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก | |||
22:00 | รูเดส | 0-2 | วาร์เท็กซ์ |
Ethiopia Premier League | |||
22:00 | Bahir Dar Kenema FC | 2-1 | Welkite Ketema |
NOR D4 | |||
22:30 | แซนวิเค็น | 2-1 | Hou Ge Xinte B team |
22:59 | โลโคโมทีฟ ออสโล | 2-1 | โมลด์ บี |
22:59 | Funnefoss/Vormsund | 2-2 | Kristiansund B |
23:30 | ไอเอลโฮดด์ บี | 3-3 | สเจลคาวิค |
00:00 | ฮอนฟอสส์ บีเค | 1-0 | เฟรดริกซ์สตรัด บี |
00:00 | ออปเซล ฟุตบอล | 4-3 | สปาร์ต้าซาร์พส์บอร์ก บี |
00:00 | ยูลเลิร์น เอฟซี | 2-2 | KFUM 2 |
UEFA Youth League U19 | |||
22:59 | โอลิมเปียกอส(ยู 19) | 3-0 | เอซี มิลาน(U19) |
Russia Womens Premier League | |||
22:59 | โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ) | 1-1 | Zenit St Petersburg (W) |
พรีเมียร์ลีก บาห์เรน | |||
22:59 | Al Khaldiya | 4-2 | อัล นาจม่า |
22:59 | อัล-อาห์ลี (บาห์เรน) | 0-0 | มานาม่า คลับ |
22:59 | บูไสทีน | 2-1 | อัล มูฮารัค |
โรมาเนีย ลีกา1 | |||
22:59 | ปิโตรลูล โปรเอสติ | 1-1 | ยูทีเอ อารัด |
Guatemala Liga Nacional | |||
22:59 | ซีดี มาลากาเตโก | 2-1 | ซีดี ซากาปา |
Mauritania Division 2 | |||
22:59 | FC Dar El Barka | 0-1 | Widad Arafat |
01:45 | FC Arafat | 1-1 | FC Brakna |
Burkina Faso League | |||
22:59 | AS Douanes Ouagadougou | 3-1 | ASEC Koudougou |
Saudi Arabia Division 2 | |||
23:10 | Al-Ameade | 3-1 | ฮาเจอร์ |
23:25 | โอฮูด มีดินา | 1-1 | อัล ซาฟา(ซาอุฯ) |
00:45 | Al-Trgee | 0-3 | อัล บาเดน |
Poland Division 2 | |||
23:15 | โอลิมเปีย ไอบรองก์ | 1-1 | โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ |
Mali Premiere Division | |||
23:30 | สตาด มาเลียน เดอ บามาโก | 2-1 | ยูเอสซี คิตะ |
01:30 | Afrique Football Elite | 0-1 | Onze Createurs |
เซเรียอา | |||
23:30 | เอเอส โรม่า | 1-3 | โบโลญญ่า |
01:45 | เอซี มิลาน | 1-2 | อินเตอร์ มิลาน |
Mexico Youth U23 | |||
23:45 | Tijuana U23 | 4-2 | Puebla U23 |
Sweden Damallsvenskan | |||
00:00 | ลิงโคปิ้ง (ญ) | 1-1 | BK Hacken (W) |
Sweden Div 3 Mellersta | |||
00:00 | แอตวิดาเบิร์ก | 2-0 | สเมดบี้ เอไอเอส |
00:00 | เอฟบีเค บอลข่าน | 0-2 | ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ |
Libyan Premier League | |||
00:00 | อัล-อาห์ลี เบงซี่ | 1-0 | อัล นาเซอร์ เบงซี่ |
ซือเปร์ลีก | |||
00:00 | ชีวาสสปอร์ | 2-2 | เฟเนร์บาห์เช่ |
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก ตุรกี | |||
00:00 | อุมรานิเยสปอร์ | 1-0 | โคแคลิสปอร์ |
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน | |||
00:00 | นอร์ดเจลแลนด์ | 7-2 | อาร์ฮุส เอจีเอฟ |
โปแลนด์เอ็คสตรัคลาซ่า | |||
00:00 | วอร์ต้า พอซแนน | 5-2 | สตอล เมียเลช |
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น | |||
00:00 | โอเรโบร | 3-1 | วาลเบิร์ก เอฟซี |
โปรตุเกส ดิวิชั่น2 | |||
00:00 | นาซิอองนาล ดา มาไดร่า | 3-1 | เอสแอล เบนฟิก้า บี |
ออลสเวนส์คาน | |||
00:00 | เอล์ฟส์บอร์ก | 1-2 | คัลมาร์ |
Finland Woman | |||
00:15 | ToTe (W) | 0-3 | IF Gnistan (W) |
Brazil national youth (U20) Football Championship | |||
00:30 | ฟิกูเรนเซ่ เอสซี (เยาวชน) | 0-2 | Hercilio Luz U20 |
01:30 | วิลา โนวา(เยาวชน) | 1-1 | Atletico Goianiense U20 |
เบลเยียม ยู 21 | |||
00:30 | Deinze U21 | 1-1 | Francs Borains U21 |
01:00 | ลีร์เซ(ยู21) | 1-2 | คอร์ตจิค (ยู 21) |
German Womans League | |||
00:30 | บาเยิร์น มิวนิค (ญ) | 3-0 | แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) |
Argentine Torneo A | |||
00:30 | Club Ciudad de Bolivar | 1-0 | ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ |
06:00 | สปอร์ติโว เบลกราโน่ | 1-0 | กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย |
Ireland Leinster Senior League | |||
00:30 | มหาวิทยาลัยวิทยาลัยคอร์ก | 1-2 | วิทยาลัยคอรินเทียนส |
01:45 | ร็อคเม้าท์ | 1-2 | มิดเดิลเติ้น เอฟซี |
ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก | |||
01:00 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) | 2-0 | เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) |
01:00 | อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) | 2-1 | วีวีวี เวนโล |
Hungary NB Ⅱ | |||
01:00 | กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี | 0-1 | ซเซจ เอเค |
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล | |||
01:00 | อัลมิแรนเต้ บราวน์ | 1-2 | ซีเอ บราวน์อโดรกู |
01:00 | เดปอร์ตีโบ ไมปู | 1-1 | Club Atletico Guemes |
07:10 | คิลเมส | 2-2 | ปาโตรนาโต ปารานา |
Peru B League | |||
01:00 | เดป.ซาน มาร์ติน | 0-1 | อคาเดเมีย กันโตเลา |
Iceland Womens Premier League | |||
01:00 | เบรย์ดาบลิค (ญ) | 3-0 | เคฟลาวิค(ญ) |
01:00 | เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) | 1-2 | ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) |
01:00 | Tindastoll Neisti Women | 0-1 | ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์(ญ) |
02:15 | ฟีลเคียร์(ญ) | 1-1 | ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ) |
Iceland Womens Cup | |||
01:00 | เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) | 2-0 | อัลฟ์ตาเนส (ญ) |
02:15 | อัคราเนส(ญ) | 4-4 | ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) |
02:15 | อัฟตูเลดิ้ง (ญ) | 4-0 | KH Hlidarendi (W) |
Iceland U19 League | |||
01:15 | เอฟเฮชฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ (ยู 19) | 6-1 | Selfoss Hamar Aegir Arborg U19 |
01:30 | HK YmirU19 | 1-1 | ไวกิงเกอร์(ยู 19) |
Switzerland Challenge League | |||
01:15 | เอฟซี ธูน | 1-0 | เอฟซี ซิยง |
Uruguay Reserve League | |||
01:30 | เพนาโรล(สำรอง) | 2-1 | Torque Reserves |
01:30 | บอสตันริเวอร์(สำรอง) | 2-0 | แอตเลติโก้เฟนิกซ์(สำรอง) |
เซกุนด้า ดิวิชั่น | |||
01:30 | เอฟซี คาร์ทาเกน่า | 2-0 | เรอัล โอเบียโด |
Argentina group C Tebolidun League Manchester | |||
01:30 | สปอร์ตติโว่บาร์รากัส | 2-0 | ยูเวนตุด ยูนิด้า ซาน มิเกล |
01:30 | Argentino de Rosario | 0-0 | เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล |
Northern Ireland Reserve League | |||
01:45 | นิวรี่ ซิตี้(สำรอง) | 1-7 | เกล็นโตรัน(สำรอง) |
01:45 | Loughgall Reserves | 1-0 | คาร์ริค แรนเจอร์ส(สำรอง) |
02:00 | Larne Reserves | 0-6 | โคเลอไรน์(สำรอง) |
พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ | |||
01:45 | ลินฟีลด์ เอฟซี | 1-1 | ลาร์นเอฟซี |
ENG UD1 | |||
01:45 | Liversedge | 1-2 | แกรนแธม ทาวน์ |
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก | |||
01:45 | เดอร์รี่ ซิตี้ | 3-1 | เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก |
01:45 | เชลบอร์น | 0-0 | แชมร็อค โรเวอร์ส |
01:45 | สลิโก โรเวอร์ส | 0-0 | ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ |
England Northern Premier League | |||
01:45 | มัตล็อค ทาวน์ | 5-1 | แอชตัน ยูไนเต็ด |
England Southern Premier League | |||
01:45 | Plymouth Parkway | 0-3 | AFC Totton |
ฝรั่งเศส ลีก3 | |||
02:00 | โซโชซ์ | 2-1 | ชามัวร์ นิออร์ท |
Bolivia Liga de Futbol Prof | |||
02:00 | San Antonio Bulo Bulo | 6-1 | อินเดเพ็นดิเอ็นเต้ เปโตรเลโร |
ลาลิกา | |||
02:00 | เซบีย่า | 2-1 | มายอร์ก้า |
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป | |||
02:00 | มิดเดิลสโบรห์ | 3-4 | ลีดส์ ยูไนเต็ด |
ปรีไมราลีกา | |||
02:15 | เอสซี เฟยเรนเซ่ | 1-3 | เบนฟิก้า |
Sierra Leone Premier League | |||
02:20 | Luawa FC | 1-3 | Lamboi |
Brazil women's League | |||
03:00 | Bragantino (W) | 1-0 | เกรมิโอ (ญ) |
05:00 | เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) | 0-0 | แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) |
Brazil L | |||
03:30 | วาสโก เอซี | 4-1 | เซา ฟรานซิสโก เอซี |
Colombia Copa Mustang A | |||
04:00 | ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี | 0-2 | แอตเลติโก บูคาราแมนก้า |
06:10 | โบญาก้า ซิโค | 1-2 | อากีลาส โดราดาส |
Paraguayan Division 2 | |||
04:15 | สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ | 3-1 | Sol de America Pastoreo |
06:30 | เดปอร์ตีโบ ซานทานิ | 0-1 | Sportivo Carapegua |
Mexico Liga MX Femenil | |||
04:45 | ครูซ อซูล(ญ) | 2-3 | เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) |
05:00 | คลับ เนกาซ่า (ญ) | 2-3 | Mazatlan FC (W) |
08:00 | คลับ อเมริกา (ญ) | 3-0 | พูมาส ยูนัม (ญ) |
ชิลี พรีเมียร์ บี | |||
05:00 | ซีเอสวายดี บราเนกเชีย | 1-0 | ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ |
07:30 | ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน | 2-0 | คูริโก้ ยูนิโด |
07:30 | ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า | 2-1 | เดปอร์เตส ซานตาครูซ |
Columbia women | |||
05:00 | Deportivo Pasto (W) | 2-3 | Inter Palmira (W) |
07:00 | อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน(ญ) | 3-4 | อัตเลติโก นาซิอองนาลเมเดลลิน(ญ) |
Jamaica Premier League | |||
05:00 | วอเตอร์เฮาส์เอฟซี | 1-1 | ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ |
07:30 | อาร์เน็ท การ์เดน | 1-1 | พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด |
USA MLS Next Pro League | |||
06:00 | Chicago flame B | 2-1 | Carolina Core |
Brasileiro, Serie C | |||
06:00 | เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี | 1-1 | เอบีซี อาร์เอ็น |
06:00 | คอนฟิแองก้า | 1-1 | ลอนดริน่า พีอาร์ |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีบี | |||
07:00 | วิลา โนวา | 2-0 | กัวรานี่ เอสพี |