บ้านผลบอล วิเคราะห์บอลวันนี้ ตารางบอลพร้อมผลบอลสด และราคาบอล One2Ball

บ้านผลบอล ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตาม วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

DOOBALL24
ทีเด็ดบอลสเต็ป

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 11-12-2019

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป เลเวอร์คูเซ่น
ต่อ 0.5 (UEFA CL 03:00)
เบรนท์ฟอร์ด
ต่อ 0.5/1 (ENG LCH 02:45)
โอลิมเปียกอส
ต่อ 1 ลูก (UEFA CL 03:00)
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
รอง 0.25 (ENG LCH 02:45)
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน
ต่อ 0.5/1 (ENG LCH 02:45)
แอตเลติโก้ มาดริด
ต่อ 2 ลูก (UEFA CL 03:00)
คลับบรูซ
รอง 0.25 (UEFA CL 03:00)
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
รอง 0.25 (ENG LCH 02:45)
เลเวอร์คูเซ่น
สูง 2.5/3 (UEFA CL 03:00)
เต็ง แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
รอง 0.25 (ENG LCH 02:45)
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน
ต่อ 0.5/1 (ENG LCH 02:45)
แอตเลติโก้ มาดริด
ต่อ 2 ลูก (UEFA CL 03:00)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 11-12-2019

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง สตาร์ต คริสเตียนเซ่น
รอง 0.5 (NOR D2 01:00)
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
ต่อ 0.5/1 (UEFA CL 00:55)
ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
ลบสิบ (UEFA CL 00:55)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
43814
Pakpoom Jankam 10 10/0/0 40 WWWWWWWWWW ยูเวนตุส
2
61562
โนช จิรัฏฐ์ 10 10/0/0 38.5 WWWWWWWWwW ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน
3
49319
ชมรม คนรักผี 10 10/0/0 38.5 WWWWWWwWWW เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
62295
Thitiwas Ruangrit 1/7 15 (7) 500.00
LLWWL
WWWWW
WLLWw
บาเยิร์น มิวนิค
เบอร์มิงแฮม ซิตี้
สวอนซี ซิตี้
เบรนท์ฟอร์ด
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
2
35397
Chaiyaporn Phanmanee 4/10 15 (10) 283.33
WLWLL
DWWDW
WDWWW
เบรนท์ฟอร์ด
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
ยูเวนตุส
แอตเลติโก้ มาดริด
3
70105
Thaya 3/9 13.5 (9) 250.00
WWWWW
WwWwW
DWWLl
-
-
-
-
-
iOS-One2Ball
หวยออนไลน์

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
  00:55 ดินาโม ซาเกร็บ ดินาโม ซาเกร็บ VS แมนเชสเตอร์ ซิตี แมนเชสเตอร์ ซิตี  
  00:55 ชัคเตอร์โดเนต ชัคเตอร์โดเนต VS อตาลันตา อตาลันตา  
  03:00 Olympiacos Olympiacos VS FK Crvena Zvezda FK Crvena Zvezda  
  03:00 แอตฯ มาดริด แอตฯ มาดริด VS Lokomotiv Moscow Lokomotiv Moscow  
  03:00 คลับ บรูจจ์ คลับ บรูจจ์ VS รีล มาดริด รีล มาดริด  
  03:00 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง ปารีส แซงต์ แชร์กแมง VS กาลาตาซาราย กาลาตาซาราย  
  03:00 เลเวอร์คูเซ่น เลเวอร์คูเซ่น VS ยูเวนตุส ยูเวนตุส  
  03:00 บาเยิร์น มิวนิค บาเยิร์น มิวนิค VS สเปอร์ส สเปอร์ส  
[วิเคราะห์บอล] แชมเปี้ยนชิพ
  02:45 เบรนท์ฟอร์ด เบรนท์ฟอร์ด VS คาร์ดิฟฟ์ คาร์ดิฟฟ์  
  02:45 วีแกน วีแกน VS เวสต์ บรอมวิช เวสต์ บรอมวิช  
  02:45 สวอนซี สวอนซี VS แบล็คเบิร์น แบล็คเบิร์น  
  02:45 ดาร์บี้ ดาร์บี้ VS เชฟฯเว้นส์เดย์ เชฟฯเว้นส์เดย์  
  02:45 Barnsley Barnsley VS เรดดิ้ง เรดดิ้ง  
  02:45 เบอร์มิงแฮม เบอร์มิงแฮม VS ควีนส์ ปาร์ค ควีนส์ ปาร์ค  
DOOBALL24
iOS-One2Ball
หวยออนไลน์

ข่าวฟุตบอล

‘น้าลูกอม’ชี้ต้องให้เครดิต’เฟรด’ทุ่มเทจนมีฟอร์มยอดเยี่ยม

‘น้าลูกอม’ชี้ต้องให้เครดิต’เฟรด’ทุ่มเทจนมีฟอร์มยอดเยี่ยม

โอเล่ กุนนาร์ โซลชาร์กุนซือแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ดบอกว่าเฟรดสมควรได้รับเครดิตทั้งหมดหลังโชว์ฟอร์มได้อย่างยอดเยี่ยมในช่...
iOS-One2Ball
T-LIVE24TH
หวยออนไลน์

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

DOOBALL24
หวยออนไลน์

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันพุธที่ 11 ธันวาคม 2562
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
ฟุตบอลชิงแชมป์เอเชียตะวันออก
17:30 เกาหลีใต้ จีน-ฮ่องกง 2.5/3 ต่อเกาหลีใต้ $$$$$
อิตาลี C1
20:30 ปากาเนเซ่ คาตาเนีย ปป ต่อคาตาเนีย $$$
21:00 ยูเวนตุส(ยู 23) กอซซาโน่ 0.5 ต่อยูเวนตุส(ยู 23) $$$$
00:00 ปอนเทเดร่า เลชโก้ 0.5/1 - 10 ต่อปอนเทเดร่า $$$
02:30 วิโบเนเซ่ คาตันซาโร่ ลบสิบ คาตันซาโร่ $$$
Egyptian Premier League
22:00 เอล อิสไมลี่ มิเซอร์ เอล มาคาซาห์ ลบสิบ มิเซอร์ เอล มาคาซาห์ $$$
22:00 ฮาราส เอล เฮดู๊ด เอฟซี มาสร์ 0.5 - 5 รองเอฟซี มาสร์ $$$
00:30 วาดี้ เดกลาเอสซี เอล อาห์ลี 1.5/2 - 10 ต่อเอล อาห์ลี $$$$
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
00:55 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก อตาลันต้า ลบสิบ อตาลันต้า $$$
00:55 ดินาโม ซาเกร็บ แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 1 - 5 ต่อแมนเชสเตอร์ ซิตี้ $$$
03:00 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง กาลาตาซาราย 2/2.5 - 10 ต่อปารีส แซงต์ แชร์กแมง $$$
03:00 คลับบรูซ เรอัล มาดริด ปป รองคลับบรูซ $$$
03:00 บาเยิร์น มิวนิค ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ 1.5 - 10 รองท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ $$$
03:00 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส เซอร์เวน่า ซเวซด้า 1 ต่อโอลิมเปียกอส ไพรีอัส $$$
03:00 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน ยูเวนตุส 0.5 - 5 รองยูเวนตุส $$$
03:00 แอตเลติโก้ มาดริด โลโคโมทีฟ มอสโก 2 - 10 ต่อแอตเลติโก้ มาดริด $$$$
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
01:00 ลีลล์สตรอม สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 0.5 - 5 รองสตาร์ต คริสเตียนเซ่น $$$
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
02:45 สวอนซี ซิตี้ แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส ปป รองแบล็คเบิร์น โรเวอร์ส $$$
02:45 บาร์นสลีย์ เร้ดดิ้ง ลบสิบ เร้ดดิ้ง $$$
02:45 เบรนท์ฟอร์ด คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 0.5/1 ต่อเบรนท์ฟอร์ด $$$$
02:45 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส ปป - 10 รองควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส $$$
02:45 วีแกน แอธเลติก เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน 0.5/1 ต่อเวสต์ บรอมมิช อัลเบียน $$$$
02:45 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ ปป - 5 รองดาร์บี้ เค้าท์ตี้ $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันอังคารที่ 10 ธันวาคม 2562
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
Thailand U19 League
13:00 ลำปาง เอฟซี (ยู 19) 0-2 อุตรดิตถ์ เอฟซี (ยู 19)
13:00 Sports Association Mae Hong Son U19 1-2 น่าน เอฟซี (ยู 19)
15:15 ลำพูน วอริเออร์ เอฟซี (ยู 19) 3-2 พะเยา เอฟซี (ยู 19)
15:15 สมาคมกีฬา สุโขทัย (ยู 19) 1-6 เชียงใหม่ (ยู 19)
EAFF Women’s Football Championship
14:15 เกาหลีใต้(ญ) 0-0 จีน(ญ)
กีฬาซีเกมส์-ฟุตบอล
15:00 เมียนมาร์(ยู 22) 2-2 กัมพูชา (ยู22)
19:00 เวียดนาม (ยู22) 3-0 อินโดนีเซีย (ยู22)
India League Division 1
15:30 มิเนอร์ว่า อคาเดมี่ 3-1 เจนไน ซิตี้
15:30 เนโรกา เอฟซี 1-4 อีสต์ เบงกอล
Malaysia Regional League
15:45 ดีอาร์บี-ไฮคอม 4-1 JLJ Diraja
SAGA
16:15 เนปาล ยู 23 2-1 ภูฏาน (ยู 23)
Georgia Division
16:30 Samgurali Tskh 6-0 เอฟซี โคลเคติ โปติ
16:30 กูเลีย ลานว์คูติ 0-1 Aragvi Dusheti
Turkey A2 League U19
17:00 ไรเซสปอร์ ยู19 2-0 กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป เอฟเค (ยู 19)
18:30 เฟเนร์บาห์เช่ (ยู 19) 1-4 อัลตินอร์ดู (ยู 19)
India Bangalore Super Division
17:00 บังคาลอร์ บี 8-0 บังกาลอร์ ดรีม ยูไนเต็ด เอฟซี
India Mumbai elite league
17:00 Indian Prime Minister Soccer Academy 3-0 จีเอ็ม สปอร์ต
India Goa Professional League
17:15 Sesa Football Academy 1-0 สปอร์ตติ้ง กัว
ฟุตบอลชิงแชมป์เอเชียตะวันออก
17:30 จีน 1-2 ญี่ปุ่น
CECAFA Tusker Challenge Cup
17:30 ซูดาน 1-2 เคนยา
20:00 แทนซาเนีย 1-0 ซานซิบาร์
Paraguay reserve team league
17:30 Club River Plate Asuncion Reserve 0-1 เดปอร์ติโว คาเปียต้า(สำรอง)
03:30 คลับ จีเนอร์รัล ดิแอซ (สำรอง) 3-1 โซล เดอ อเมริกา (สำรอง)
Saudi Arabia Division 2
18:50 อัล กาดาซิย่า 2-0 ฮอตเทิร์น
19:05 อัล-คาว์แคบ 0-0 นาจราน
19:35 Al-Ameade 1-1 Al-Thuqbah
21:35 อัล-จีล 0-2 อัล บาเดน
21:50 อัล มอจเซล 1-3 โอฮูด มีดินา
ยูธคัพ อิตาลี
19:00 คิเอโว่(เยาวชน) 1-2 ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน)
SVK U19 A
19:00 เอสซีพี รูซอมเบร็อค (ยู 19) 3-0 เอฟเคเซนิก้า(ยู 19)
UEFA Youth League U19
19:00 นาโปลี(ยู 19) 0-0 เคอาร์ซี เกงค์(ยู 19)
20:00 เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก (ยู 19) 2-3 ลิเวอร์พูล (ยู19)
20:00 เชลซีเอฟซี (ยู 19) 1-1 ลีลล์(ยู 19)
20:00 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(ยู 19) 1-1 บาเลนเซีย (ยู 19)
21:00 โอลิมปิก ลียง(ยู 19) 1-0 แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19)
22:00 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) 5-1 สลาเวีย ปราก (ยู 19)
22:00 อินเตอร์ มิลาน ยู19 2-0 บาร์เซโลน่า(ยู 19)
22:00 เบนฟิก้า(ยู 19) 1-0 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (ยู 19)
Israel C League
19:00 ฮาโปเอล บีไน ปาเดส 2-2 มัคคาบี้ บีไน ไรน่า
Kenya Super League
19:00 โซฟาพาก้าเอฟซี 2-1 รวมดารา คิซูมู่
Uruguay U19 League
19:00 เบลล่า วิสต้า (ยู 19) 0-0 ดานูบิโอ(ยู 19)
19:00 เพนาโรล (ยู 19) 0-3 ริเวอร์เพลต (ยู 19)
19:00 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ(ยู 19) 1-2 บอสตัน ริเวอร์ (ยู 19)
21:00 มิราม่าร์ มิชชั่นเนส(ยู 19) 2-0 เดปอร์ติโว มัลโดนาโล (ยู 19)
00:00 Torque U19 4-0 แรมปรา จูเนียร์ (ยู 19)
England Reserves League
19:00 มิลตัน คีนส์ดอนส์(สำรอง) 2-3 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด(สำรอง)
20:00 ดอนคาสเตอร์ (สำรอง) 3-2 วอลซอลล์(สำรอง)
20:00 ปีเตอร์โบโร่(สำรอง) 1-3 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด(สำรอง)
20:20 มอร์แคมบ์(สำรอง) 2-4 ทรานเมียร์ โรเวอร์(สำรอง)
พรีเมียร์ลีกอียิปต์
19:30 Alaab Damanhour 0-1 Pharco
19:30 เอล มานซูรา 0-1 อัล โอลิมปี
กระชับมิตร (สโมสร)
01:30 โกยาส (ยู 20) 2-0 เทรียนเดเด้ เอซี (เยาวชน)
02:00 อัตเลติโก นาซิอองนาล (ยู 20) 0-2 เกรมิโอ้ (เยาวชน)
03:00 ไพโอนีรอส เด แคนคูน 2-1 Red Star FC 93 XI
07:00 เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส 2-1 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(ยู 23)
พรีเมียร์ลีก อิหร่าน
20:00 ซาฮิน บูเชอร์ 1-1 ซาแนท นาฟ
20:05 นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี 2-1 ไซปา
21:00 เพอร์เซโปลิส 2-1 กอล โกฮาร์ เอฟซี
Zimbabwe Premier
20:00 Yadah FC 1-0 Triangle FC
England Reserves Cup
20:00 ฟลีตวู้ด ทาวน์(สำรอง) 2-2 แบล็คพูล(สำรอง)
20:00 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์(สำรอง) 2-1 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด(สำรอง)
South Africa First League
20:30 มหาวิทยาลัยพริทอเรีย 1-3 อาแจ๊กซ์ เคป ทาวน์
Denmark Reserves League
20:30 โอเดนเซ่ บีเค (สำรอง) 3-1 ฮอร์เซ่นส์ (สำรอง)
COSAFA Cup U20
20:30 แอฟริกาใต้ (ยู 20) 4-0 เลโซโท (ยู 20)
20:30 มาดากัสการ์ (ยู 20) 2-1 มอริเชียส (ยู 20)
UAE League Professional
21:00 กอร์ ฟัคเค่น 0-2 อัล ด๊าฟร่า
21:00 อิตติฮัต คาลบา 6-2 อัจมาน
23:30 อัล ชาร์จาห์ 0-0 บานนี่ ยาส
Scottish Reserves League
21:00 ดันเฟิร์มลิน(สำรอง) 1-6 แฮมิลตัน(สำรอง)
England U23 1.Liga
21:00 บาร์นสลีย์ (ยู 23) 0-1 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 23)
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
21:00 เซ็บซี่ เลื่อน เอฟซีคลินเซนิ
21:00 เซ็บซี่ 4-0 เอฟซีคลินเซนิ
21:00 เซ็บซี่ 4-0 เอฟซีคลินเซนิ
Ethiopia Premier League
21:00 เซนต์จอร์จ 1-0 Sebeta City
Egyptian Premier League
22:00 เอล กัวน่า 1-4 เอนพ์พี
00:30 เอล เอนแทค อัล ฮาร์บี้ 1-1 สโมฮา เอสซี
Portugal U23
22:00 ริโอ อาฟ(ยู 23) 0-2 โกอิมบรา อีซี(ยู 23)
Qatar Reserve League
22:00 อัมม์ ซาลาล(ยู 23) 6-3 Al Shahaniya Reserves
Gambia Division 2
23:30 Red Hawks FC 1-2 LK Utd
Botswana Premier League
00:00 Extension Gunners 1-3 โอราปา ยูไนเต็ด
พรีเมียร์ลีก ซูดาน
00:00 Khartoum Al Watani 0-2 Amal Atbara
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
00:55 นาโปลี 4-0 ราซิ่ง เกงค์
00:55 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 0-2 ลิเวอร์พูล
03:00 อินเตอร์ มิลาน 1-2 บาร์เซโลน่า
03:00 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ 2-1 สลาเวีย ปราก
03:00 เบนฟิก้า 3-0 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
03:00 โอลิมปิก ลียง 2-2 แอร์เบ ไลป์ซิก
03:00 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม 0-1 บาเลนเซีย
03:00 เชลซี 2-1 ลีลล์
Belgium Women's Premier League
02:00 อันเดอร์เลชท์ (ญ) 2-0 KAA Gent Ladies
เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ
02:00 สตีเวเนดจ์ โบโร่ ยู18 0-0 แอสตัน วิลล่า (ยู 18)
02:00 นอร์วิช ซิตี้ ยู18 3-2 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 18)
02:00 เวส บรอมวิช (ยู 18) 3-0 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด (ยู 18)
Premier League International Cup
02:00 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23) 3-1 เซาแธมป์ตัน (ยู 23)
England Southern Premier League
02:45 พูล ทาวน์ เลื่อน ซอลส์บิวรี่ เอฟซี
02:45 ทรูโร ซิตี้ เลื่อน เมอร์ธีร์ทาวน์
02:45 เวสตัน ซูปเปอร์ มารี เลื่อน ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์
02:45 โกสปอร์ท โบโรห์ 4-4 ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์
02:45 พูล ทาวน์ เลื่อน ซอลส์บิวรี่ เอฟซี
02:45 ทรูโร ซิตี้ เลื่อน เมอร์ธีร์ทาวน์
02:45 เวสตัน ซูปเปอร์ มารี เลื่อน ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์
พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
02:45 เกล็นนาโวน ลูร์กัน 1-0 คาร์ริค แรนเจอร์ส
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
02:45 บริสตอล ซิตี้ 1-2 มิลล์วอลล์
02:45 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 2-1 ฟูแล่ม
02:45 ลีดส์ ยูไนเต็ด 2-0 ฮัลล์ ซิตี้
02:45 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 1-1 มิดเดิลสโบรห์
03:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก 0-1 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์
03:00 สโต๊ค ซิตี้ 3-0 ลูตัน ทาวน์
คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ
02:45 เอเอฟซี ฟิลด์ 0-0 ซัตตั้น ยูไนเต็ด
02:45 เอเอฟซี ฟิลด์ 0-0 ซัตตั้น ยูไนเต็ด
03:00 เชสเตอร์ฟิลด์ 1-2 เยโอวิล ทาวน์
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ
02:45 เมดสโตน ยูไนเต็ด 0-0 ชิพเพนแฮม ทาวน์
02:45 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ เลื่อน เวย์เม้าท์
02:45 วีลด์สโตน เอฟซี 2-0 อีสต์บอร์น โบโรห์
02:45 วีลด์สโตน เอฟซี 2-0 อีสต์บอร์น โบโรห์
02:45 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ เลื่อน เวย์เม้าท์
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ
02:45 อัลทริงแคม เลื่อน บลายท์ สปราตันส์
02:45 กุยเซลีย์ 1-2 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์
02:45 อัลทริงแคม เลื่อน บลายท์ สปราตันส์
อังกฤษ เอฟเอ คัพ
02:45 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 0-0 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้
02:45 ครูว์ อเล็กซานดร้า 3-1 อีสต์ไลก์
02:45 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 1-0 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
02:45 อิปสวิช ทาวน์ 1-2 โคเวนทรี ซิตี้
จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่
02:45 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 2-0 โบลตัน วอนเดอเรอส์
Scottish Championship
02:45 อายร์ ยูไนเต็ด 1-1 อาร์บรอท
02:45 กรีน็อค มอร์ตัน 1-2 ดันดี ยูไนเต็ด
02:45 อายร์ ยูไนเต็ด 1-1 อาร์บรอท
02:45 กรีน็อค มอร์ตัน 1-2 ดันดี ยูไนเต็ด
สก็อตแลนด์ ลีก 2
02:45 อัลเบี้ยน โรเวอร์ เลื่อน คาวเดนบีท
02:45 อัลเบี้ยน โรเวอร์ เลื่อน คาวเดนบีท
England Southern League Central Division
02:45 อัลเวเชิร์ช เลื่อน โคลวิลล์ ทาวน์
02:45 Hednesford Town เลื่อน นูเนียตัน โบโรห์
02:45 อัลเวเชิร์ช เลื่อน โคลวิลล์ ทาวน์
02:45 Hednesford Town เลื่อน นูเนียตัน โบโรห์
02:50 แทมเวิร์ธ 1-2 นีดแฮมมาร์เก็ต
Northern League Challenge Cup
02:45 แกรนแธม ทาวน์ 0-0 วอคโซป ทาวน์
02:45 ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต เลื่อน บักซ์ตัน เอฟซี
02:45 Hyde 0-0 แลนแคสเตอร์ ซิตี้
02:45 เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ เลื่อน ลินคอล์น ยูไนเต็ด
02:45 ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต เลื่อน บักซ์ตัน เอฟซี
02:45 เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ เลื่อน ลินคอล์น ยูไนเต็ด
England County cup
02:45 ฟาสเลย์ เซลติก 2-1 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น
England Ryman Cup
02:45 Heybridge Swifts 1-8 Maldon Tiptree
02:45 Brightlingsea Regent 1-0 ฮิสตัน
02:45 บาร์คกิ้ง แอน อีสท์ แฮม 0-3 Cheshunt
02:45 พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ 2-4 Basildon United
Southern League Cup
02:45 สวินดอน ซูเปอร์มารีน เลื่อน ฟรอเม ทาวน์
02:45 สวินดอน ซูเปอร์มารีน เลื่อน ฟรอเม ทาวน์
The women
03:00 โรซาริโอ เซ็นทรัล(ญ) 1-4 ซาน ลอเรนโซ่ (ญ)
BSWCP
03:00 Argentina Beach U20 4-2 Ecuador Beach U20
04:30 Uruguay Beach U20 3-6 Chile Beach U20
06:00 Colombia Beach Soccer U20 2-5 Peru Beach U20
07:30 Paraguay Beach U20 10-2 Bolivia Beach U20
San Marino cup
03:15 เอสพี ลิเบอร์ตาส 1-2 โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่
Saint Kitts Nevis Premier League
06:00 Fast Cash Saddlers Utd 3-1 Trafalgar Southstars
Brazil Campeonato Paulista Youth
07:30 ริเวอร์เพลท(ยู 20) 2-1 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน)