บ้านผลบอล วิเคราะห์บอลวันนี้ ตารางบอลพร้อมผลบอลสด และราคาบอล One2Ball

บ้านผลบอล ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตาม วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ONE2GOAL
ทีเด็ดบอลสเต็ป

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 18-08-2019

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป แบรสต์
รอง 1 ลูก (FRA D1 20:00)
อัลบอร์ก บีเค
รอง 0.25 (DEN SASL 22:59)
เลสเตอร์ ซิตี้
รอง 0.5/1 (ENG PR 22:30)
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
ต่อ เสมอ (ENG PR 20:00)
RB ลีบซิก
ต่อ 0.5/1 (GER D1 22:59)
เรนดอร์ฟ อัลทัช
ต่อ 0.5/1 (AUT D1 22:00)
มูสครอน เปรูเวลซ์
รอง 1/1.5 (BEL D1 19:30)
วาเลเรนก้า
ต่อ 0.5 (NOR D1 22:59)
เลบานเต้
รอง 0.25 (SPA D1 22:00)
เต็ง เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
ต่อ เสมอ (ENG PR 20:00)
RB ลีบซิก
ต่อ 0.5/1 (GER D1 22:59)
เลบานเต้
รอง 0.25 (SPA D1 22:00)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 18-08-2019

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง คาร์ลสรูห์
รอง 0.25 (GER D2 18:30)
วิตอเรีย กิมาไรส์
ต่อ 0.5/1 (POR D1 00:30)
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
ต่อ 0.25 (JPN D2 17:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ เซียน ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
48686
สมศักดิ์ พัตรลิดานนท์ 17 14/1/2 50 wWWWWWLWWW ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
2
67182
Kan Bakk 16 13/1/2 49 WWDWwLWWWW มูสครอน เปรูเวลซ์
3
45119 star
bireleys 16 12/1/3 40 DWWWLLWWWW ซิเอร่า
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ เซียน ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
61523
จ้อย คอนเฟิร์ม 2/11 15 (11) 531.25
WLLLD
WWWWW
WLWLW
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
เรนดอร์ฟ อัลทัช
ลีเกีย วอร์ซอว์
วิตอเรีย กิมาไรส์
ไวกิ้ง เอฟเค
2
59714
พยากรณ์ พิมวานันธ์ 1/17 15 (17) 500.00
WLWLL
LWWWW
WLLLW
อูเทร็คท์
แร็งส์
เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ
เรนเฮล์ม ไอแอล
อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้
3
66479
Weerayuth Juejan 1/16 15 (16) 500.00
WLLWW
WDLLW
LWWWL
โกรนิงเก้น
เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่
อาร์เคซี วาลไวก์
โอมิยะ อาร์ดิย่า
เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี
iOS-One2Ball
Android-One2Ball
หวยออนไลน์

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] Superliga
  03:45 Lanus Lanus VS Velez Sarsfield Velez Sarsfield  
  06:00 Boca Juniors Boca Juniors VS Aldosivi Aldosivi  
[วิเคราะห์บอล] บราซิล ซีรี่ส์ เอ
  05:00 ชาเปโคเอนเซ่ ชาเปโคเอนเซ่ VS Avai FC Avai FC  
[วิเคราะห์บอล] เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์
  09:00 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ VS Atlanta United Atlanta United  
ONE2GOAL
iOS-One2Ball
Android-One2Ball

ข่าวฟุตบอล

iOS-One2Ball
Android-One2Ball
T-LIVE24TH

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ONE2GOAL
หวยออนไลน์

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันอาทิตย์ที่ 18 สิงหาคม 2562
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
16:00 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี นาโกย่า แกรมปัส เอต 0.5 - 5 รองมัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี $$$
17:00 กัมบะ โอซาก้า จูบิโล อิวาตะ 0.5/1 - 5 ต่อกัมบะ โอซาก้า $$$
เค-ลีก
17:00 อินชอนยูไนเต็ด เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี ลบสิบ เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี $$$
18:00 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ โปฮัง สตีลเลอร์ ปป - 5 รองโปฮัง สตีลเลอร์ $$$
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
17:00 โอมิยะ อาร์ดิย่า เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 0.5/1 - 5 ต่อโอมิยะ อาร์ดิย่า $$$
17:00 โตเกียวเวอร์ดี้ มอนเตดิโอะ ยามากาตะ ปป - 10 ต่อมอนเตดิโอะ ยามากาตะ $$$$$
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
17:00 ซิลเคบอร์ก ซอนเดอร์ไจสกี 0.5 ต่อซอนเดอร์ไจสกี $$$
19:00 เอสเบิร์ก ลิงบี้ 0.5/1 - 5 ต่อเอสเบิร์ก $$$
21:00 มิดทิลแลนด์ โฮโบร 1.5 - 5 ต่อมิดทิลแลนด์ $$$
22:59 บรอนด์บี้ ไอเอฟ อัลบอร์ก ปป รองอัลบอร์ก $$$
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
17:15 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด วิลเล่ม ทเว ปป - 10 รองฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด $$$
19:30 เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด อาร์เคซี วาลไวก์ 1 - 10 รองอาร์เคซี วาลไวก์ $$$
21:45 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม อูเทร็คท์ 0.5 - 10 รองอูเทร็คท์ $$$
21:45 อาแซด อัลค์มาร์ โกรนิงเก้น 1/1.5 - 5 รองโกรนิงเก้น $$$
01:00 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น 1.5 - 5 รองเฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ $$$
Portugal Liga de Honora
17:15 เอสโตริล เอสซี เฟยเรนเซ่ 0.5 - 5 รองเอสซี เฟยเรนเซ่ $$$
22:00 ปอร์โต้ บี วาร์ซิม 0.5 - 10 ต่อปอร์โต้ บี $$$
22:00 ไลซอส นาซิอองนาล ดา มาไดร่า บวกสิบ ต่อไลซอส $$$
22:00 โควา พีดาเด้ เฟยเรนเซ่ ปป - 10 รองโควา พีดาเด้ $$$
00:00 วิล่าแฟรเนียนเซ เอสแอล เบนฟิก้า บี ปป ต่อเอสแอล เบนฟิก้า บี $$$
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
18:00 เร้ดดิ้ง คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ ปป ต่อคาร์ดิฟฟ์ซิตี้ $$$
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
18:00 รูบิน คาซาน อาร์เซน่อล ตูล่า ปป ต่อรูบิน คาซาน $$$
20:30 เอฟซี อูฟา เอฟเค รอสตอฟ ปป - 10 รองเอฟซี อูฟา $$$
22:59 ดินาโม มอสโก โลโคโมทีฟ มอสโก บวกสิบ ต่อโลโคโมทีฟ มอสโก $$$
ไทย พรีเมียร์ลีก
18:00 สุพรรณบุรี เอฟซี การท่าเรือ เอฟซี ปป - 10 รองสุพรรณบุรี เอฟซี $$$
18:00 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด ปตท.เอฟซี ระยอง 1 ต่อเอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด $$$$
19:00 ชลบุรี เอฟซี นครราชสีมา เอฟซี 0.5 ต่อชลบุรี เอฟซี $$$
19:00 เชียงใหม่ เอฟซี ตราด เอฟซี ปป - 5 รองเชียงใหม่ เอฟซี $$$$$
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
18:30 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก ปป - 5 รองเอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก $$$
18:30 โฮลสไตน์ คีล คาร์ลสรูห์ เอสซี ปป - 10 รองคาร์ลสรูห์ เอสซี $$$$$
18:30 ดินาโม เดรสเดน ไฮน์เดนเฮลม์ เสมอ ต่อดินาโม เดรสเดน $$$
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
19:30 สตองดาร์ด ลีแอช มูสครอน เปรูเวลซ์ 1 - 10 รอง มูสครอน เปรูเวลซ์ $$$
22:59 รอแยล อันท์เวิร์พ แซงต์ ทรุยด็อง 1 - 10 รองแซงต์ ทรุยด็อง $$$
01:00 เคเอเอ เกนท์ ออสเทนเด้ 1/1.5 รองออสเทนเด้ $$$
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
20:00 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด คริสตัล พาเลซ เสมอ ต่อเชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด $$$$$
22:30 เชลซี เลสเตอร์ ซิตี้ 0.5/1 - 10 รองเลสเตอร์ ซิตี้ $$$
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
20:00 แซงต์ เอเตียน แบรสต์ 0.5/1 ต่อแซงต์ เอเตียน $$$
22:00 แร็งส์ สตารส์บูร์ก 0.5 - 5 รองสตารส์บูร์ก $$$
02:00 แรนส์ ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 1.5 - 10 รองแรนส์ $$$
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
20:00 เอไอเค โซลน่า คัลมาร์ 0.5/1 ต่อเอไอเค โซลน่า $$$
20:00 ไอเคซิริอุสเอฟเค ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 0.5 - 5 ต่อ ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค $$$
20:00 โอเรโบร ฮัคเค่น ปป ต่อฮัคเค่น $$$
22:30 มัลโม่ เอฟเอฟ ฟัลเค่นเบิร์ก 1.5 ต่อมัลโม่ เอฟเอฟ $$$$
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
20:00 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก 0.5 - 10 รองจีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก $$$
22:30 บรอมมาปอจคาร์น่า ออสเตอร์ ไอเอฟ เสมอ ต่อออสเตอร์ ไอเอฟ $$$
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
20:00 ฮามคาม เคเอฟยูเอ็ม ออสโล ปป - 5 รองเคเอฟยูเอ็ม ออสโล $$$
22:59 เนสท์ โซตรา คองสวิงเกอร์ ปป - 5 รองคองสวิงเกอร์ $$$
22:59 ซานด์เนส ยูไอเอฟ เอฟเค เจิร์ฟ 0.5 - 10 รองเอฟเค เจิร์ฟ $$$
22:59 สตรอมเมน โนท็อดเด้น เอฟเค 0.5 - 10 ต่อสตรอมเมน $$$
22:59 รัวฟอส อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล ลบสิบ อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล $$$
22:59 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น ทรอมส์ดาเลน 1.5/2 ต่อสตาร์ต คริสเตียนเซ่น $$$
Poland Ekstraklasa
20:00 ปิแอส กลิวิส วิสล่า พล็อค 0.5/1 - 10 ต่อปิแอส กลิวิส $$$
22:30 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา เลเชีย กอเดนซ์ ลบสิบ รองรากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา $$$
22:30 ลีเกีย วอร์ซอว์ ซาเกลบี้ ลูบิน 0.5/1 - 5 ต่อลีเกีย วอร์ซอว์ $$$
บุนเดสลีก้า เยอรมัน
20:30 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ ปป - 5 รองทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ $$$
22:59 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน แอร์เบ ไลป์ซิก 0.5/1 - 10 ต่อแอร์เบ ไลป์ซิก $$$$
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
21:00 เคพีวี คอคคูล่า เอชเจเค เฮลซิงกิ 1 - 10 ต่อเอชเจเค เฮลซิงกิ $$$$
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
21:00 สตาเบ็ค คริสเตียนซุนด์ บีเค เสมอ ต่อสตาเบ็ค $$$
22:59 ทรอมโซ่ ไอแอล ลีลล์สตรอม ปป - 5 รองลีลล์สตรอม $$$
22:59 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ เอสเค บรานน์ 0.5 - 5 รองเอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ $$$
22:59 วาเลเรนก้า เฮาเกซุนด์ 0.5/1 - 5 ต่อวาเลเรนก้า $$$$
22:59 เรนเฮล์ม ไอแอล โมลด์ 0.5 ต่อ โมลด์ $$$$
01:00 ไวกิ้ง เอฟเค สตรอมก็อดเซ็ท ปป - 10 รองสตรอมก็อดเซ็ท $$$
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
21:00 ปาโตรนาโต ปารานา ซีเอ ฮูราแคน ปป - 10 รองซีเอ ฮูราแคน $$$
01:30 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ 0.5 - 5 รองอาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ $$$
03:45 ลานุส เบเลซ ซาร์สฟิลด์ เสมอ ต่อเบเลซ ซาร์สฟิลด์ $$$
06:00 โบคา จูเนียร์ส อัลโดซิวี 1 ต่อโบคา จูเนียร์ส $$$$
ลาลีกา สเปน
22:00 อลาเบส เลบานเต้ ปป - 10 รองเลบานเต้ $$$$
00:00 เอสปันญ่อล เซบีย่า ปป - 5 รองเอสปันญ่อล $$$
02:00 เรอัล เบติส เรอัล บายาโดลิด 0.5/1 ต่อเรอัล เบติส $$$
03:00 แอตเลติโก้ มาดริด เกตาเฟ่ 1 ต่อแอตเลติโก้ มาดริด $$$$
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
22:00 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า ซานตาคลารา เสมอ ต่อปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า $$$
22:00 อาเวส มาริติโม่ ปป - 5 รองมาริติโม่ $$$
00:30 วิตอเรีย กิมาไรส์ เบาวิสต้า เอฟซี 0.5/1 ต่อวิตอเรีย กิมาไรส์ $$$$
03:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน สปอร์ติ้ง บราก้า ปป - 10 รองสปอร์ติ้ง บราก้า $$$
ออสเตรีย บุนเดสลีกา
22:00 เรนดอร์ฟ อัลทัช ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 0.5/1 ต่อเรนดอร์ฟ อัลทัช $$$$
22:00 ออสเตรียเวียนนา เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ 1/1.5 - 5 รองเทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ $$$
22:00 สตวร์มกราซ ราปิด เวียนนา ลบสิบ ราปิด เวียนนา $$$
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
22:00 โบโตซานี่ ซีเอส คราอิโอว่า บวกสิบ ต่อโบโตซานี่ $$$
01:00 สเตอัว บูคาเรสต์ ซีเอสเอ็ม โปลิเทคนิก้า อายซี่ 0.5 - 5 รองซีเอสเอ็ม โปลิเทคนิก้า อายซี่ $$$
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
22:59 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า เรอัล โอเบียโด 0.5/1 - 5 ต่อเดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า $$$
22:59 นูมานเซีย เอดี อัลคอร์ค่อน 0.5 - 5 รองเอดี อัลคอร์ค่อน $$$
23:30 คิโรน่า สปอร์ติ้ง กิฆอน ปป - 10 รองสปอร์ติ้ง กิฆอน $$$
01:00 คาดิส พอนเฟร์ราดิน่า 0.5/1 - 10 ต่อคาดิส $$$$
01:00 ลาส พัลมาส ฮูเอสก้า ลบสิบ ฮูเอสก้า $$$
โคปา อิตาเลีย คัพ
22:59 เปรูจา เบรสชา ปป - 5 รองเปรูจา $$$
23:15 ฟิออเรนติน่า มอนซ่า 1912 1.5/2 ต่อฟิออเรนติน่า $$$
01:30 กาญารี่ คิเอโว่ 1/1.5 - 10 รองคิเอโว่ $$$
01:30 ชิตตาเดลล่า คาร์ปิ 1/1.5 - 5 รองคาร์ปิ $$$
01:30 เวโรน่า เครโมเนเซ่ 0.5 รองเครโมเนเซ่ $$$
01:30 เอ็มโปลี เปสคารา 0.5 ต่อเอ็มโปลี $$$
01:30 อูดิเนเซ่ ซุดติโรล อัลโต้ 1.5 รองซุดติโรล อัลโต้ $$$
01:45 ซัสเซาโล่ สเปเซีย 1/1.5 - 10 รองสเปเซีย $$$
01:45 สปอล เฟอรัลพิซาโล 1.5 ต่อสปอล $$$
01:45 ปิซ่า โบโลญญ่า 0.5/1 ต่อโบโลญญ่า $$$
01:45 เลชเช่ ซาแลร์นิตาน่า 1 ต่อเลชเช่ $$$
02:00 โครโตเน่ ซามพ์โดเรีย 0.5 ต่อซามพ์โดเรีย $$$
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
23:15 คอนยาสปอร์ อันคารากูคู 0.5/1 - 5 ต่อคอนยาสปอร์ $$$$
23:15 กัซเทป อันตัลยาสปอร์ 0.5 ต่อกัซเทป $$$$
01:45 เยนิ มาลัตยาสปอร์ อิสตันบูล บูยูคเซ็ค ปป รองเยนิ มาลัตยาสปอร์ $$$
01:45 คาซิมปาซ่า แทร็บซอนสปอร์ ปป ต่อแทร็บซอนสปอร์ $$$
บราซิล ซีรี่เอ
02:00 ครูไซโร่ (เอ็มจี) ซานโตส เสมอ รองซานโตส $$$
02:00 ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ 1/1.5 รองเซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ $$$
02:00 บาเฮีย บีเอ โกยาส 1 ต่อบาเฮีย บีเอ $$$
02:00 เซาเปาโล ซิเอร่า 1 - 5 รองซิเอร่า $$$
05:00 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี อาไว เอฟซี เอสซี ปป ต่อชาเปโคเอนเซ่ เอสซี $$$
เซเรีย บี บราซิล
02:00 ซีอาร์บี แม็คซิโอ วิตอเรีย บีเอ ปป - 5 รองวิตอเรีย บีเอ $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันเสาร์ที่ 17 สิงหาคม 2562
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
Australia Victorian Division 1
12:00 มอร์แลนด์ เซบราส 1-0 เอฟซี บูลลีนไลออน
12:00 เมอร์เรย์ ยูไนเต็ด เอฟซี 1-2 เวอริบี ซิตี้ เอสซี
12:00 นอร์ท จีลอง วาริเออร์ 1-0 บล็อก ฮิลล์ ยูไนเต็ด เอสซี
12:00 สปริงเวล ไวท์ อีเกิ้ล 1-4 บรันสวิก ซิตี้
12:00 ไวท์เทิร์ลซี เซบราส 2-3 เมลเบิร์น ซิตี้(เยาวชน)
12:15 นอร์ธโคท์ซิตี้ 1-0 เมลเบิร์น วิคตอรี่ เอฟซี (เยาวชน)
13:00 แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์ 0-1 มอร์แลนด์ ซิตี้
14:30 จีลอง เอสซี 1-0 กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน
รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
12:00 เอฟเค อูราล (เยาวชน) 2-2 ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า (เยาวชน)
Australia U20 League
12:00 อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20) 1-4 เปเรซ ยู 20
12:00 บัลแคทต้า ยู 20 3-4 ซอร์เรนโต เอฟซี ยู 20
12:00 ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20) 0-0 อีซียู จูนดัลอัพ (ยู 20)
ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
12:05 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย 6-2 แดนน็อค ธันเดอร์
15:00 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค 1-1 เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์
Australia Capital Territory Premier League
12:05 วอลเดน เวสทอน 1-3 โมนาโร แพนเธอร์ส
Queensland U20 League
12:45 มอร์ตัน เบย์ เจ็ตส์ (ยู 20) 2-1 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด (ยู 20)
Australia Victorian Premier League U20
13:00 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20) 1-2 เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20)
ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
13:05 ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด 0-0 มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์
16:00 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส 0-0 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน
Australia Queensland Premier League
15:00 บริสแบน สไตรเกอร์ส 4-1 บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี
15:05 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ 5-1 เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์
15:10 มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด 2-1 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี
15:30 บริสแบน ซิตี้ 1-1 แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี
16:00 เวสต์เทิร์น ไพร์ด 3-2 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก
14:00 อาร์มาเดล เอสซี 0-2 เพิร์ธ เอสซี
14:00 บัลแคทต้า เอฟซี 2-2 ซอเรนโต้ เอฟซี
14:00 เบยวอเตอร์ ซิตี้ 5-0 ร็อคคิงแฮมซิตี้
14:00 ฟลอเรียท อาร์เธนน่า 1-2 อีซียู โยนดาลูบ
14:00 อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด 3-0 สตีรลิง ไลออนส์
NSW-N Premier League
14:00 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ เอฟซี (เยาวชน) 0-5 บรอดมีโดว์ เมจิก
National Primera Division Western Australia
14:00 เฟรแมนเทล ซิตี้ 0-0 Olympic Kingsway SC
ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก
14:00 เดอะ แกป บีพีแอล 0-5 ทารินก้า โรเวอร์
14:30 แกรนท์ดิสเทลเอสซี 2-3 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี
Chinese Football League Divison 2
14:30 ชิงเต่า จงเนิ่ง 2-0 Qingdao Red Lions
14:30 หยินช่วน เห่อแลนแชน 3-0 จี๋หลิน เบ่ยเจีย เอฟซี
15:00 เสฉวน 1-1 เฉิงตู ซินเฉิง
15:00 เหอเบ่ย อีลิท 6-0 ดีเอ็กซ์ ซีดี เอฟซี
18:00 เสิ่นหยาง เออบาน 3-1 เจียงซู ยันเฉิง ดิงลี่
Australia New South Wales NPL Women
14:30 เวสท์ อดิเลด (ญ) 3-0 เมโทรโพลิส ยูไนเต็ด (ญ)
14:30 แอดิเลด ซิตี้ หญิง 4-2 Adelaide Comets (w)
15:10 Fulham United (W) 2-2 มหาวิทยาลัยอดิเลด(ญ)
QLD Division 1
15:00 ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี 2-1 อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี
Women’s ASEAN Football Championship
15:00 ติมอร์-เลสเต(ญ) 0-7 ฟิลิปปินส์ (ญ)
18:00 ไทย(ญ) 8-0 สิงคโปร์ (ญ)
Romania - Liga 2 Seria
15:00 Scolar Resita 3-1 พานดูรี ทาร์กู-จิอู
15:00 กลอเรีย บูซัว 7-0 สปอร์ทูล สเนโกฟ
15:00 ลูเซียฟารุล โอราเดีย 0-1 ดาเชีย มิโอวินี่
15:00 เมต้าล๊อกโลบูส 3-0 ริเพนเซีย ทิมิโซอารา
15:00 ยูทีเอ อารัด 3-0 FK Csikszereda Miercurea Ciuc
19:30 เอสซีเอ็มปีเตสติ 1-0 ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์
Australian cloth
15:00 เนอร์เล่ย์ เอฟซี 2-4 เวสต์เทิร์นสปิริท
15:15 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด 3-0 ม็อกกิล เอฟซี
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
15:15 เอฟเค บานิค โซโคลอฟ 2-1 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม
15:15 ดูก้า ปรากซ์ 2-1 เบอโน่
15:15 เอ็มเอฟเค ชรูดิม 0-3 วิคตอเรีย ซิซคอฟ
15:15 ทริเน็ค 1-1 ฮราเดตส์กราลอเว
22:00 เอสเค ลิเซน 0-0 สลาโว วีเซลัด
22:00 วิทโควิซ 2-2 เอสเค ปรอสเตียยอฟ
BSWCP
15:15 อังกฤษ (ฟุตบอลชายหาด) 5-4 เนเธอร์แลนด์ (ฟุตบอลชายหาด)
17:45 ฮังการี (ฟุตบอลชายหาด) 3-3 เอสโตเนีย (ฟุตบอลชายหาด)
19:15 คาซัคสถาน(ฟุตบอลชายหาด) 3-3 สาธารณรัฐเช็ก (ฟุตบอลชายหาด)
20:45 โรมาเนีย (ฟุตบอลชายหาด) 2-3 กรีซ ฟุตบอลชายหาด
22:10 เบลารุส ฟุตบอลชายหาด 3-2 เยอรมนี (ฟุตบอลชายหาด)
22:59 อิตาลี (ฟุตบอลชายหาด) 6-3 ฝรั่งเศส ฟุตบอลชายหาด
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
16:00 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 0-8 คอนซาโดล ซัปโปโร
17:00 โออิตะ ตรินิต้า 0-1 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
17:00 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 1-2 เซเรโซ โอซาก้า
17:00 โชนัน เบลมาเร่ 2-3 สากัน โตสู
17:00 เอฟซี โตเกียว 0-1 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า
17:00 วิสเซล โกเบ 3-0 อูราวะ เรด ไดมอนส์
17:00 เวกัลตา เซนได 2-2 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
16:00 โทชิกิ เอสซี 0-0 มาชิดา เซลเวีย
16:00 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 0-1 รีโนฟา ยามากูชิ
16:00 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 2-1 เอฟซี กิฟู
16:00 วี-วาเรน นากาซากิ 1-2 คาชิว่า เรย์โซล
16:00 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 3-0 เกียวโต แซงก้า
17:00 เอฟซี เรียวเคียว 1-3 โยโกฮามา เอฟซี
17:00 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 0-3 ฟาเจียโน โอคายามา
17:00 คาโกชิม่า ยูไนเต็ด 4-2 เอฮิเมะเอฟซี
17:00 อวิสปา ฟูกูโอกะ 0-1 โตกุชิม่า วอร์ทิส
กระชับมิตร (สโมสร)
16:00 เอสดี อมอเรเบียต้า 3-2 เรอัล ยูนิโอน
16:00 ซีดี เอโบร 1-0 ซีดี ตูเดลาโน่
16:30 ฮาโร เดปอร์ติโบ 0-1 เอสดี เกอร์นิกา
22:00 แรนเด 2-2 โคเซนซ่า 1914
22:30 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 3-2 กอซซาโน่
22:30 โวลอส เอ็นเอฟซี 0-3 อโพลลอน สมายร์นิส
22:59 โอเอฟไอ เครเต้ 2-2 เออร์โกเทลิส
22:59 เออีพี ปาฟอส 2-1 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี
23:15 สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี 1-0 โอซาซูน่า บี
23:30 เนีย ซาลามิส 1-1 โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี
00:00 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า 2-1 ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส
00:00 ยูดี โลโกรนเยส 4-0 เอสดี อีเจีย
00:00 บาราคแอลโด ซีเอฟ 2-0 แอธเลติก บิลเบา บี
00:00 เรอัล มูร์เซีย 0-0 บียาร์เรอัล บี
00:00 เรอัล บายาโดลิด บี 3-1 เรอัล โซเซียดาด บี
00:00 โอริฮูร่า 3-1 Jove Espanol
00:30 ซีดีอีเอฟ โลโกรโญ (ญ) 0-4 เรอัล โซเซียดาด(หญิง)
00:30 พานาธิไนกอส 3-0 สโกดา ซานธี
00:30 อาเรสโซ่ 1-3 เอเอส โรม่า
00:45 เรเครติโบ อูเอลบา 3-3 เรอัล เบติส 2
01:00 เอร์กูเลส 0-0 ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย
01:00 UD Las Zocas 1-3 Atletico Union Guimar
01:30 เชเซน่า 0-0 เอซี มิลาน
01:30 ตริเอสติน่า 0-1 ยูเวนตุส
South Australia Super league
16:30 พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี 3-3 อดิไลเด้ โอลิมปิค
16:30 เวสต์ แอดิเลด เอสซี 0-4 เมโทรสตาร์ เอสซี
16:30 แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี 2-1 โครย์ดอน คิงส์
16:30 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี 1-3 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์
16:30 อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี 1-2 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี
AFF U-19 Youth Championship
16:30 อินโดนีเซีย ยู19 3-3 มาเลเซีย ยู19
19:30 ออสเตรเลีย ยู19 2-1 เมียนมาร์(ยู 19)
Portugal Liga de Honora
17:00 อคาเดมีโค วิสุ 0-0 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า
22:00 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ 0-2 สปอร์ติ้ง โควิลฮา
00:00 จีดี ชาเวซ 2-1 ซีดี มาฟรา
00:00 คาซ่า เพีย เอซี 1-2 เปนาฟิลด์
เค-ลีก
17:00 ซองนัม เอฟซี 1-0 เอฟซี โซล
17:00 แกงวัน เอฟซี 1-3 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์
17:30 แดกู เอฟซี 1-0 กยองนัม เอฟซี
เวียดนาม ดิวิชั่น 1
17:00 นัม ดินห์ เอฟซี 2-3 กวาง นัม
18:00 เวียดเทล 0-1 ไซ่ ง่อน เอฟซี
19:00 โฮจิมินห์ซิตี้ 3-1 ทัน กวางนินห์
K League Challenge
17:00 กวางจู เอฟซี 1-1 ปูซานไอปาร์ค
17:00 ซูวอน ซิตี้ 2-3 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี
พรีเมียร์ลีก แคนาดา
17:33 เซอร์เบียน ไวท์ อีเกิ้ล 2-2 FC Vorkuta
ไทย พรีเมียร์ลีก
17:45 ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี 1-0 แบงค็อก ยูไนเต็ด
18:00 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 6-0 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
19:00 ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี 2-3 สมุทรปราการ ซิตี้
20:00 เชียงราย ยูไนเต็ด 1-1 สุโขทัย เอฟซี
ไทย ดิวิชั่น 1
17:45 ลำปาง เอฟซี 2-2 หนองบัวลําภู
18:00 ราชนาวีสโมสร 1-1 อาร์มี่ ยูไนเต็ด
19:00 สมุทรสาคร เอฟซี 2-2 แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี
19:00 อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด 1-4 บางกอกกล๊าส เอฟซี
20:00 อุดรธานี 1-1 ขอนแก่น เอฟซี
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
18:00 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 3-1 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
18:00 สตุ๊ตการ์ต 2-1 ซังค์ เพาลี
18:00 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน 0-3 ฮันโนเวอร์ 96
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
18:00 อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ 1-3 ครีลย่า โซเวียตอฟ
20:30 สปาร์ตัก ตัมบอฟ 0-2 เอฟซี คราซ์โนดาร์
22:59 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 0-0 เทเลค กรอซนี่ย์
Germany Regionalliga
18:00 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) 1-1 HSC Hannover
18:00 ไฮเดอร์ เอสวี 2-0 ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น)
18:30 วีเอสจี อัลท์ไลนิค 2-0 แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์
18:30 เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ 1-1 เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี
18:30 ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 1-0 เบอร์ลิเนอร์เอเค07
19:00 วีเอฟอาร์ กราซิงค์ 0-2 แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น
19:00 เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) 1-1 เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์
19:00 เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น 0-2 Te Cu Kukuh Atta Seip
19:00 โคโลญจน์ (เยาวชน) 1-3 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้
19:00 เอสวี ลิปสตัดท์ 0-5 เอสซี เวิร์ล
19:00 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น 1-1 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น
19:00 TuS Haltern 2-0 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน)
19:00 ทีเอสวี ชไตน์บัค 1-0 เอสเอสวีอูล์ม 1846
19:00 เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ 0-1 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน)
19:00 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 0-0 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน)
19:00 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต 2-2 บาเยิร์น อัลเซนัว
19:00 Rot-Weiss Koblenz 0-0 เอฟซี กีสเซิน
19:00 เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค 3-2 ซังค์ เพาลี 2
20:30 บอนเนอร์ 0-0 ชาลเก้ 04 (เยาวชน)
21:00 เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก 3-2 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส
21:00 เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ 0-0 อัลโตน่า 93
Sweden Division 1
18:00 ลินโดมี่ จีไอเอฟ 1-3 ลุนด์ บีเค
19:00 เอสไคลสมินเน ไอเอฟ 4-1 ไอเค ออเดวอร์ด
19:00 ทอร์น ไอเอฟ 1-2 ไอเอฟเค วาร์นาโม่
19:00 บีเคฟอร์เวิร์ด 0-0 เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้
20:00 ออสคาร์แชมส์ เอไอเค 1-3 แลนด์สโครน่า
20:00 อัตซิคเท็นส์ บีเค 0-0 คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ
21:00 แอตวิดาเบิร์ก 0-1 สค็อปดี้ เอไอเค
21:00 ไอเอฟ ซิลเวีย 1-1 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด
21:00 นีคอปปิ้ง บีไอเอส 1-1 อโครโพลิส ไอเอฟ
21:00 วาซาลุนด์ ไอเอฟ 2-2 Karlstad BK
22:00 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ 4-1 เกเฟล ไอเอฟ
Finland - Kakkonen Lohko
18:00 คาริเนน โปเจ็ท 6-0 แจส พอริ
21:00 อีพีเอส เอสโป 1-0 คาพา
21:00 พี ไอร็อต 1-2 เอฟซีเอสพู
21:00 แทมเปเร่ ยูไนเต็ด 0-2 ซัลปา
21:00 Lahden Reipas 0-1 จิปโป
21:00 ซูเดท 0-1 เอ็มพี มิคเคลลี่
21:00 วันตา 2-2 คูลบิ 04 เฮลซิงกิ
21:00 เจเอพีเอส 3-1 คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ
21:00 นูรมิจาร์เวน 6-2 เอ็มไอพีเค มิกเกลี
21:00 เอฟซี วาจากอสกิ 5-3 โอแอลเอส โอลู
21:00 จีบีเค คอคโคล่า 1-1 เอสซี คูฟู-98
22:59 เจเอส เฮอร์คิวลีส 0-1 คาจฮา
Denmark - 2.Liga
19:00 บีเค เฟรม 1-2 บี 73 สลาเกลเซ่
19:00 บราแบรนด์ 1-0 เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด
19:00 ดาลุ่ม 5-1 เอฟซี ซีสเวส
19:00 มิดเดลฟาร์ท 2-1 วีเอสเค อาร์ฮุส
19:00 นาสบี้ 3-3 เวการ์
20:00 Skovshoved 0-1 ฮิลลิร็อด
20:15 เจมส์เมอบังค์ 1-1 เอบี โคเปนฮาเกน
Ukrainian Premier League
18:00 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า 1-1 ดนีปรอ-1
21:00 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ 0-0 โคลอส โคซาลิฟก้า
คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
18:00 อ็อคเซเปส 0-4 ออร์ดาบาซี่ย์
19:00 เอียร์ติส พาฟโลดาร์ 0-0 โทบอล คอสตาเนย์
20:00 เอฟเค ทารัซ 0-2 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ U23
18:00 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23) 1-2 เวสต์ แฮมยูไนเต็ด (ยู 23)
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
18:30 อาร์เซน่อล 2-1 เบิร์นลี่ย์
21:00 แอสตัน วิลล่า 1-2 บอร์นมัธ เอเอฟซี
21:00 เอฟเวอร์ตัน 1-0 วัดฟอร์ด
21:00 นอริช ซิตี้ 3-1 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
21:00 เซาแธมป์ตัน 1-2 ลิเวอร์พูล
21:00 ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน 1-1 เวสต์แฮมยูไนเต็ด
23:30 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 2-2 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
ลีกวัน อังกฤษ
18:30 ซันเดอร์แลนด์ 2-1 พอร์ทสมัธ
21:00 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 3-2 มิลตัน คียนส์ ดอนส์
21:00 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 2-2 อิปสวิช ทาวน์
21:00 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 5-0 โบลตัน วอนเดอเรอส์
21:00 บิวรี่ เลื่อน จิลลิ่งแฮม
21:00 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 3-2 ฟลีตวู้ด ทาวน์
21:00 ลินคอล์น ซิตี้ 4-0 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด
21:00 โคเวนทรี ซิตี้ 2-0 บริสตอล โรเวอร์ส
21:00 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 0-0 โรชเดล
21:00 แบล็คพูล 2-1 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 1-1 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
21:00 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 0-1 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
21:00 บิวรี่ เลื่อน จิลลิ่งแฮม
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
18:30 วาสเทราส เอสเค เอฟเค 2-3 ฮาล์มสตัด
21:00 ออร์ไกร์ท 1-1 มอลล์บี้ เอไอเอฟ
21:00 ซีเรียนสก้าเอฟซี 4-4 นอร์บี้ ไอเอฟ
22:59 เดเกอร์ฟอร์ส 2-2 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ
จีน ลีก ดิวิชั่น 1
18:30 ปักกิ่ง เอ็นเตอร์ กรุ๊ป เอฟซี 0-1 ชางชุน ย่าไท่
18:30 กวางตุ้ง เซาเทิร์น ไทเกอร์ 3-2 หนันท่ง ฉื่อยัน
18:30 กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง 2-0 เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง
18:30 เซี่ยงไฮ้ เซินซิน 2-3 ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี
18:30 ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี 1-0 คิงดัว หวางยัง
Germany Youth U19 League
18:50 แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19) 2-4 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19)
เยอรมันลีกา 3
19:00 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 3-1 เอฟเอสวี ซวิคเกา
19:00 ฮันซ่า รอสต๊อค 0-1 SG ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส
19:00 ทีเอสวี 1860 มิวนิค 0-0 เอสวี เม็พเพ่น
19:00 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 0-3 อิงโกลสตัดท์
19:00 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 0-2 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง
19:00 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 3-2 พรูเบน มุนสเตอร์
กระชับมิตรทีมชาติ
22:59 แอฟริกาใต้ (ญ) ยู 20 0-3 ไนจีเรีย (ญ) ยู20
Norway 2.Liga
19:00 เลวานเจอร์ เอฟเค 2-0 บราท์เวก
19:00 โซต้า 3-2 แบรัมเอสเค
21:00 อีเกอร์ซันด์ ไอเค 4-0 วีดาล
21:00 อัสเคอร์ 4-3 อาซาเน่ ฟุตบอล
21:00 โกรลุด 5-1 โฟลโร
ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
19:00 สตรอมเบส 0-3 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส
22:59 สปายริส เคานาส 1-0 เอฟเค ทราไค
มาเลเซีย คัพ
19:15 ซาบาห์ 1-2 พีบี ปาหัง
20:00 ตรังกานู 3-1 เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า
20:00 เปรัค เอฟเอ 1-1 ปุเลา ปีนัง
20:00 เฟลด้า ยูไนเต็ด 1-3 มะละกา
ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
20:00 ล็องส์ 1-3 เลอ อาฟร์
Poland Ekstraklasa
20:00 สลาสค์ วรอคลาวน์ 2-1 คราโคเวีย คราคอฟ
22:30 อาร์ก้า กดิเนีย 0-0 เลช พอซนาน
01:00 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก 3-1 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
โปแลนด์ ลิกา 1
20:00 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 1-0 เมียดิซ เลกนิก้า
22:59 ราดอมเมียร์ก ราดอม 0-2 วอร์ต้า พอซแนน
00:00 วิเกร ซูวาล์วกี๊ 1-0 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา
01:00 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 1-1 จีเคเอสเบลชาโตว์
Latvian Higher League
20:00 เอฟเค วัลเมียรา 3-1 เจลกาว่า
SeasonSouth Africa MTN 8 Cup
20:00 เคป ทาวน์ ซิตี้ 0-2 โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี
22:59 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ 0-1 ไฮแลนด์ส พาร์ค
01:15 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส 3-1 โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)
20:00 เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ) 5-1 วาย อิลเวส(ญ)
20:00 ทีไอพีเอส วันตา (ญ) 4-4 Jyvaskylan Pallokerho (w)
พรีเมียร์ลีก เบลารุส
20:00 เอฟซี ทอร์เปโด มินส์ก 0-3 เอฟเค วิเท็บส์ค
20:45 สลาเวีย โมซีร์ 1-0 ดนีโปร โมกิเลฟ
22:45 ตอร์ปิโด มินส์ค 2-0 เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่
พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
20:15 อลาชเคิร์ต 2-1 บานานต์ส
22:00 แกนด์ซาซาร์ 1-1 เอฟซี ลอริ
บุนเดสลีก้า เยอรมัน
20:30 โวล์ฟสบวร์ก 2-1 โคโลญจน์
20:30 ไฟร์บวร์ก 3-0 เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05
20:30 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน 3-2 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07
20:30 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ 5-1 เอาก์สบวร์ก
20:30 แวร์เดอร์ เบรเมน 1-3 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
23:30 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค 0-0 ชาลเก้ 04
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
20:30 ซองน์ดาล 2-3 อาเลซุนด์ เอฟเค
20:30 สคีด ออสโล 2-2 ซานเดฟยอร์ด
พรีเมียร์ลีก เวลส์
20:30 คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี 1-1 คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
21:00 วีแกน แอธเลติก 0-2 ลีดส์ ยูไนเต็ด
21:00 สโต๊ค ซิตี้ 2-2 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
21:00 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 1-0 มิดเดิลสโบรห์
21:00 มิลล์วอลล์ 1-0 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
21:00 บาร์นสลีย์ 2-2 ชาร์ลตัน แอธเลติก
21:00 เบรนท์ฟอร์ด 1-1 ฮัลล์ ซิตี้
21:00 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 3-0 เบอร์มิงแฮม ซิตี้
21:00 ลูตัน ทาวน์ 1-2 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน
21:00 สวอนซี ซิตี้ 3-2 เพรสตัน นอร์ท เอนด์
21:00 บริสตอล ซิตี้ 2-0 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
21:00 ฮัมมาร์บี้ 3-0 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์
อังกฤษ ดิวิชั่น 2
21:00 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 1-0 กริมสบี้ ทาวน์
21:00 ครูว์ อเล็กซานดร้า 1-0 วอลซอลล์
21:00 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 0-2 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์
21:00 มอร์แคมบ์ 0-0 เชลแน่ม ทาวน์
21:00 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 3-0 โอลด์แฮม แอทเลติก
21:00 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 2-2 คราวเลย์ ทาวน์
21:00 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 1-2 แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
21:00 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 1-0 พลีมัธ อาร์ไกล์
21:00 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 1-2 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
21:00 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 1-1 สวินดอน ทาวน์
21:00 เลย์ตัน โอเรียนท์ 0-0 สตีฟเนจ โบโรห์
21:00 ซอลฟอร์ด ซิตี้ 1-1 พอร์ทเวล
คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ
21:00 เอเอฟซี ฟิลด์ 1-4 วอคกิ้ง
21:00 อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ 1-1 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น
21:00 บาร์เน็ต 2-2 เชสเตอร์ฟิลด์
21:00 บอร์แฮม วู๊ด 0-1 ซัตตั้น ยูไนเต็ด
21:00 ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ 4-2 ฮาโรเกต ทาวน์
21:00 โดเวอร์ แอทเตลิก 1-2 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด
21:00 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 2-3 บรอมลีย์
21:00 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 4-1 ชอร์เล่ย์ เอฟซี
21:00 โซลิฮัลล์ มอร์ 2-1 เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด
21:00 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 2-0 อีสต์ไลก์
23:20 บาร์โรว์ 1-0 เยโอวิล ทาวน์
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ
21:00 บาธ ซิตี้ 0-0 Tonbridge Angels
21:00 เบรนทรี ทาวน์ 5-0 อีสต์บอร์น โบโรห์
21:00 ดัลลิช แฮมเลต 2-2 คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส
21:00 แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ 1-1 บิลเลอร์เคย์ ทาวน์
21:00 ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ 0-0 เชล์มสฟอร์ด ซิตี้
21:00 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ 0-3 วีลด์สโตน เอฟซี
21:00 ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ 1-1 ชิพเพนแฮม ทาวน์
21:00 เมดสโตน ยูไนเต็ด 1-1 สลอค ทาวน์
21:00 เซนต์ อัลบัน ซิตี้ 1-1 ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี
21:00 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด 3-1 อ็อกฟอร์ด ซิติ้
21:00 เวย์เม้าท์ 3-1 ดาร์ทฟอร์ด
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ
21:00 เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด 1-3 คิงส์ ลินน์
21:00 อัลเฟรตัน ทาวน์ 4-0 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู
21:00 บลายท์ สปราตันส์ 0-1 เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00 บอสตัน ยูไนเต็ด 1-1 กุยเซลีย์
21:00 แบล็คเลย์ ทาวน์ 1-0 อัลทริงแคม
21:00 เชสเตอร์ เอฟซี 4-0 กลูเซสเตอร์ ซิตี้
21:00 ครูซอน แอชตัน เอฟซี 0-1 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์
21:00 ดาร์ลิงตัน 2-0 เซาธ์ปอร์ท เอฟซี
21:00 ฟาสเลย์ เซลติก 1-0 สเปนนีมูร์ ทาวน์
21:00 เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ 1-2 เกทส์เฮด
21:00 ยอร์ค ซิตี้ 2-0 เลมิงตัน
สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1
21:00 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด 3-1 ไคลด์
21:00 ฟัลเคิร์ก 2-1 มอนโทรส
21:00 ปีเตอร์เฮด 2-3 ดัมบาร์ตัน
21:00 สแตรนแรร์ 3-2 เรธโรเวอร์ส
สก็อตแลนด์ ลีก 2
21:00 แอนนัน แอธเลติก 3-2 อัลเบี้ยน โรเวอร์
21:00 เบรซิน ซิตี้ 0-3 ควีนส์ ปาร์ค
21:00 โคฟ เรนเจอร์ 3-2 คาวเดนบีท
21:00 อีดินเบิร์ก ซิตี้ 1-0 สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน
21:00 เอลจิน ซิตี้ 0-1 สเตนเฮาส์มัวร์
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
21:00 ยาโร 4-1 อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล
พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
21:00 คลิฟตันวิลล์ 0-2 ครูซาเดอร์
21:00 ดันแกนน่อน สวิฟท์ส 3-1 เกล็นโตรัน
21:00 เกล็นนาโวน ลูร์กัน 2-0 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์
21:00 อินสติตูเต้ เอฟซี 0-2 คาร์ริค แรนเจอร์ส
21:00 Larne FC 2-4 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด
21:00 ลินฟีลด์ เอฟซี 2-4 โคเลอไรน์
เซเรีย บี บราซิล
21:00 เซา เบนโต้ 2-1 ปารานา พีอาร์
02:30 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี 3-0 โบต้าโฟโก้ เอสพี
05:00 อเมริกา มิไนโร่ 2-1 คุยอาบา
สก็อตแลนด์ ลีก คัพ
21:00 เซลติก 1-1 ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก
21:00 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก 1-2 ลิฟวิงสตัน
21:00 ฮิเบอร์เนี่ยน 3-3 กรีน็อค มอร์ตัน
21:00 คิลมาร์น็อค 0-0 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล
21:00 แพททริค ทริสเทล 1-1 รอสส์ เคาน์ตี้
Scotland FA Cup
21:00 อัคชินเล็คทัลบอต 6-1 Dundonald
22:00 Lothian Hutchison 5-0 Wigtown and Bladnoch
ลาลีกา สเปน
22:00 เซลต้า บีโก้ 1-3 เรอัล มาดริด
00:00 บาเลนเซีย 1-1 เรอัล โซเซียดาด
01:00 มายอร์ก้า 2-1 เออิบาร์
02:00 เลกาเนส 0-1 โอซาซูน่า
02:00 บียาร์เรอัล 4-4 กรานาดา ซีเอฟ
ออสเตรีย บุนเดสลีกา
22:00 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 5-0 แมตเตอร์สเบิร์ก
22:00 แอลเอเอสเค ลินซ์ 1-1 ดับบริวเอสจี วัตเท่น
22:00 เอสเคเอ็น ซังค์ พอลเท่น 0-6 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
22:00 เควีเอสเค ลอมเมล 0-3 Excelsior Virton
01:30 เวสเตอร์โล 4-1 โรเซลาเร่
ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
22:00 โอปาว่า 0-3 ฟาสตาฟ ซลิน
22:00 สโลวัคโก้ 2-0 ไพรบราม
00:30 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 3-2 ซิกม่า โอโลมุช
Serbian Superliga
22:00 อินดิจา 2-1 แรดนิค ซูดูลิซาร์
01:00 เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา 2-3 เซอร์เวน่า ซเวซด้า
01:00 คูคาริคกิ สตานคอม 2-1 โปรเลเตร์ โนวี ซาด
01:00 มัลโดส ลูการ์นี 1-1 ราสนิกีร์ ไนร์
ลีกา 1 ฮังการี
22:00 เดเบรเซน วีเอสซี 3-2 ซาเลเกอเซ็ก ทีอี
00:30 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 1-0 คาโปสวาร์
00:30 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 1-3 วาร์ดา เซ
00:30 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ 1-0 วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่
00:30 แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน 5-1 ดิออสกียอร์ วีทีเค
00:30 อูจเปสต์ 1-1 ปาคซิ เซ
พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
22:00 เบโร่ สตารา ซากอร่า 2-0 โบเตฟ พล็อฟดิฟ
00:30 วิโตชา บิสตริต้า 0-4 เลฟสกี้ โซเฟีย
พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
22:00 เอฟเค กาบาล่า 0-2 สแตนดาร์ด ซัมเควียท
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
22:00 ซีเอ บราวน์อโดรกู 1-1 แอดเตริโค ราแฟล่า
23:05 แอตเลติโก้ แอตแลนต้า 4-1 อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย
01:30 ซาร์เมียนโต้ 0-0 ซานตา มาริน่า ตันดิล
01:30 วิลล่า ดาลมิเน 2-0 อินสติทูโต เด คอลโดบา
04:00 เบลกราโน่ 1-1 ซานมาร์ติน ซานฮวน
สโลวีเนีย ลิกา 1
22:00 ทาบอร์เซซานา 2-0 ทริงลาฟ คราน
01:10 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 2-1 มาริบอร์
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
22:30 น็องต์ 0-0 โอลิมปิก มาร์กเซย
01:00 อาเมียงส์ 1-0 ลีลล์
01:00 บอร์กโดซ์ 1-1 มงต์เปลลิเย่ร์
01:00 เม็ตซ์ 3-0 โมนาโก
01:00 นีมส์ 1-2 นีซ
01:00 ตูลูส 1-0 ดิฌง
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
22:30 โมไรเรนเซ่ 3-0 กิล วิเซนเต้
01:00 เบเลเนนส์ 0-2 เบนฟิก้า
03:30 ปอร์โต้ 4-0 วิตอเรีย เซตูบัล
Italy C Super Cup
22:30 US Pianese 0-2 ปิสโทลเซ่
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
22:59 ซีดี ลูโก้ 0-0 เอซเตรมาดูรา
22:59 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 0-1 มาลาก้า
00:00 อัลเมเรีย 3-0 อัลบาเซเต้
01:00 เอลเช่ 0-2 ฟูเอนลาบราดา
02:00 ราโย่ บาเยกาโน่ 2-2 มิรานเดส
02:00 เรอัล ซาราโกซ่า 2-0 เตเนริเฟ่
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
22:59 คอร์ไทรจ์ 4-2 อันเดอร์เลชท์
01:00 เมเชเลน 3-1 เซอร์เคอร์ บรูซ
01:30 วาสแลนด์ บีเวเรน 0-4 ราซิ่ง เกงค์
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
22:59 ออด เกรนแลนด์ 1-1 โรเซนบอร์ก
สโลวาเกีย ลิกา 1
22:59 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 1-2 เทรนซิน
00:00 เอฟเค เซนิก้า 2-2 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค
00:00 เอ็มเอสเค ซิลิน่า 3-0 นิตร้า
00:00 เอสเคเอฟซีเรด 0-4 สโลวาน บราติสลาวา
00:00 ซลาเต้ โมราฟเซ่ 0-0 Sokol Dolna Zdana
โคปา อิตาเลีย คัพ
22:59 ปาร์ม่า 3-1 เอซี เวนิช
Israel Ligat Al Toto Cup
22:59 เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า 0-0 ฮาโปเอล ฮาเดร่า
00:00 ฮาโปเอล รานาน่า 1-0 ฮาโปเอล ไฮฟา
00:30 มัคคาบี้ เนทันย่า 1-2 มัคคาบี้ ไฮฟา
Qatar Sheikh Jasim Cup
22:59 อัล ซาดด์ 1-0 เลคห์วิย่า
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1
23:00 แมกนิ 3-1 ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
23:15 เกนเคลอร์บิลิจี้ 0-1 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์
01:45 ชีวาสสปอร์ 3-0 เบซิคตัส เจเค
01:45 เคย์เซริสปอร์ 0-1 อลันยาสปอร์
Turkey 2 Ligi A
23:15 คารากูมรัค 3-1 บูร์ซาสปอร์
01:45 อดาน่า เดมิร์สปอร์ 2-0 บาลิเคซิสปอร์
01:45 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี 2-1 โบลูสปอร์
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
23:30 วีวีวี เวนโล 1-4 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
23:30 เอดีโอ เดน ฮาก 1-2 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
01:45 เอ็มเมน 2-0 เอสซี ฮีเรนวีน
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
23:30 โอ.ฮิกกิ้นส์ 4-1 เดปอร์เตส อิควิกกัว
02:00 คอนอูมโบ ยูนิโด 2-1 คูริโก้ ยูนิโด
04:30 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า 1-0 เอฟเวอร์ตัน ซีดี
07:00 ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน 1-1 ฮัวชิปาโต้
โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
00:00 วาร์เท็กซ์ 1-1 เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ
02:00 อิสทรา 1961 พูลา 2-3 สลาเวน โคปริฟนิก้า
Brazil women's League
00:00 อินเตอร์นาซิอองนาล(ญ) 1-1 ฟลาเมงโก/อาร์เจ(ญ)
Tunisia Cup
00:00 เอตัวล์ ดู ซาเฮล 0-0 สฟาเคซี
ฝรั่งเศส ลีก3
01:00 บรูค พีรอนนาส 1-4 เรด สตาร์ 93
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
01:00 เซ็บซี่ 1-1 ซีเอฟอาร์ คลูจ์
อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
01:00 ดานูบิโอ เอฟซี 1-2 บอสตัน ริเวอร์
01:00 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ 1-1 ซีเอ ริเวอร์เพลท
01:00 เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ 0-1 พลาซ่า โคโลเนีย
01:00 เซอร์โร ลาร์โก 2-0 เซอโร่ มอนเตวิเดโอ
BRA SPC
01:00 แอตทิเบีย 1-1 อินเตอร์ เด ลีเมย์รา
01:00 นาซีอองนัล เอสพี 0-0 คอรินเทียนส์เปาลิสตา บี
01:00 อีซีเซา เบอร์นาร์โด/เอสพี 3-0 ปอนเต้ เปรต้า บี
02:00 โคเมอเชียล-เอสพี 1-0 เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี
อียิปต์ คัพ
01:00 เอล อาห์ลี 0-1 พีระมิดส์ เอฟซี
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
01:15 ปิราต้า เอฟซี 0-2 เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ
03:30 ยูทีซี กาฮามาร์ก้า 0-2 เอฟบีซี เมลการ์
05:45 อคาเดเมีย กันโตเลา 0-2 สปอร์ต ฮวนคาโย่
07:55 ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ 3-1 เอเลี่ยนซา ลิม่า
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
01:30 นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ 2-0 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่
03:45 ซาน ลอเรนโซ่ 2-2 โรซาริโอ เซ็นทรัล
06:00 ราซิ่ง คลับ 1-6 ริเวอร์เพลท
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1
01:30 ลองฟอร์ด ทาวน์ 0-2 เชลบอร์น
Argentina Prim B Metropolitana
01:30 อัลมิแรนเต้ บราวน์ 0-0 คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส
01:30 ยูเอไอ อากุยซ่า 2-2 ทริสแทน ซัวเรส
01:30 โกมูนิกาซิโอเนส 2-0 ซีเอ ซาน มิเกล
Bolivia Liga de Futbol Prof
02:00 อัลเวย์เรดดี้ 6-0 เดสตรอย์เยร์ส
06:30 รอยัล พารี่ เอฟซี 0-2 นาซิอองนาล โปโตซี
Brasileiro, Serie C
02:00 ทอมเบนเซ่ 3-2 อัตเลติโก อาเครียโน่
03:00 โบตาโฟโก้ พีบี 0-1 เนาติโก (พีอี)
05:00 อิมเพอราทิช 0-0 เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี
05:15 เอบีซี อาร์เอ็น 1-1 แซมปายโอ้ คอเรีย
ชิลี พรีเมียร์ บี
02:00 ซานติเอโก วันเดอเรอร์ 1-1 เปอร์โต มอนต์
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
02:30 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 0-0 โอลิมเปีย อาซันซิออง
06:00 เดปอร์ตีโบ ซานทานิ 1-1 โซล เดอ อเมริกา
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1
02:45 เอ็มซี โอราน 3-1 ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส
บราซิล ซีรี่เอ
03:00 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 2-0 โบตาโฟโก้ (อาร์เจ)
03:15 ฟอร์ตาเลซ่า 0-1 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส
05:00 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 1-4 ฟลาเมงโก
05:00 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 1-0 อัตเลติโก มิไนโร่
07:00 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 1-1 พัลไมรัส
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
03:00 การาโบโบ เอฟซี 0-0 ลาล่าเอฟซี
03:00 ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี 0-0 เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส
04:00 มิเนรอสเดอกัวยาน่า 3-0 FC ซาโมร่า
Ecuador Copa Pilsener A
03:00 มาชัค รูนา 2-0 เดลฟินเอสซี
05:15 เดปอร์ติโบ กีโต้ 3-0 กวายากิล ซิตี้
07:30 เดปอร์ติโว คูเอนก้า 1-2 โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส
Colombia Copa Mustang B
03:00 ลาเนรอส เอฟซี 0-2 โบโกตา เอฟซี
03:00 บาแรนคิลล่า เอฟซี 2-2 เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร
03:00 เวลเลดูปา เอฟซี 3-1 ออโซมารโซ่
Ecuador Campeonato Serie B
03:00 CDS Santa Rita 1-2 กัวเลซีโอเอสซี
03:30 ซีดี เปอร์โต กีโต 1-2 อูเรนเซ่ เอสซี
Colombia Copa Mustang A
03:15 มิลเลียนนาริออส 3-2 ลา อีคูดัด
05:00 อเมริกา เด กาลี 1-1 อากีลาส โดราดาส
05:30 คูคูต้า เดปอร์ติโว่ 1-1 จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา
07:45 ดิปอร์เทส โตลิม่า 0-0 อ็องเซ่ กัลดาส
คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น
04:05 ลิมอน เอฟซี 3-4 เอดี ซาน คาร์ลอส
07:15 ซานโตส เด กัวปิเลส 1-1 เอดี กรีเชีย
09:00 เฮเรดิอาโน 2-0 กัวดาลูเป เอฟซี
09:00 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 2-2 คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ
เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น
05:00 แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ 1-1 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล
07:00 คลับ เลออน 4-3 ชีวาส กัวดาลาจาร่า
09:00 คลับ อเมริกา 1-0 โมนาร์คัส โมเรเลีย
09:00 มอนเทอร์เรย์ 2-0 โตลูก้า
Mexico Primera Divison A
05:00 ซากาเตเปค 2-0 มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส
07:00 คาเฟตาเลโรส เด ตาปาชูล่า 3-0 ซีเอฟ แอตแลนเต้
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
06:00 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 1-1 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
06:30 โคลัมบัส ครูว์ 2-2 โตรอนโต้ เอฟซี
06:30 มอนทรีออล อิมแพ็ค 3-3 เอฟซี ดัลลัส
06:45 เอฟซี ซินซินเนติ 1-4 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี
07:00 มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี 1-1 ออร์แลนโด ซิตี้
07:00 ชิคาโก ไฟร์ 2-0 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
07:35 แคนซัส วิซาร์ดส์ 2-1 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์
08:10 ฮุสตัน ไดนาโม 2-2 โคโลราโด ราปิดส์
09:05 แอลเอ กาแลกซี่ 2-2 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์
09:05 รีล ซอลต์ เลค 0-2 ลอส แอนเจลิส เอฟซี
09:05 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 1-0 ดีซี ยูไนเต็ด
Mexico Segunda Division
07:00 CAFESSA Jalisco 1-1 อินเทล พาจา
07:00 อิราปัวโต้ 1-1 ไพโอนีรอส เด แคนคูน
08:00 Reboceros de La Piedad 0-0 ซีดี ครูช อชูล ฮิเดลโก
Guatemala Liga Nacional
07:00 คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส 3-0 ซีดี มาลากาเตโก
09:00 โคบาน อิมเพเรียล 3-0 กัวสตาโตยา
USL Division 1
07:00 เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน 1-0 เมมฟิส 901
07:30 ซาน อันโตนิโอ 2-2 ริโอแกรนด์วัลเล่ย์
08:00 อัสติน โบลด์ 5-1 ทัลซ่า รัฟเนค
08:30 นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด 2-2 ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2
08:30 เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี 2-0 ทาโคมา ดีเฟียนซ์
09:00 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี 3-0 ลาส เวกัส ไลท์
10:00 สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี 4-0 โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น
07:30 ซีดี ซอนโซนาเต 3-2 มูนิซิพาล ลิเมโน่
08:00 เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน 1-2 Once Municipal
08:00 อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ 1-0 ซานต้า เทคล่า
New Zealand South Premier League
07:30 เนลสัน ซูเบริบส์ 5-1 มหาวิทยาลัย โอทาโก้
07:30 โนเมดส์ 2-3 เคเวอร์แชม
Honduras Liga Nacional
08:00 โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม 0-1 มาราธอน
08:00 เรอัล ซีดี เอสปานา 5-1 ซี.ดี. รีล เด มินัส
08:15 ซีดี วิด้า 2-1 Real Sociedad Tocoa
Nicaragua Apertura league
08:00 Diriangen 0-0 วอลเตอร์เฟอร์เรตติ
Australia Tasmania Challenge League
08:50 เซาธ์ โฮบาร์ต(สำรอง) 0-1 โอลิมเปีย เอฟซี วอริเออร์(สำรอง)
USA Womens Professional Soccer League
09:30 พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) 3-1 วอชิงตัน สพิริท (ญ)
Northern NSW U20 League
09:40 อดัมส์ทาวน์ โรสบุด (ยู 20) 1-1 เมตแลนด์ เอฟซี (ยู 20)
09:40 ชาร์ลสทาวน์ ซิตี้ บลูส์ (ยู 20) 0-3 แลมบ์ตัน จัฟฟัส (ยู 20)
09:40 เลก แมคควอรี ซิตี้เอฟซี(ยู 20) 3-0 วาเลนไทน์ ฟีนิกซ์ (ยู 20)
Australia Capital Territory U20 League
10:00 แคนเบอร์รา เอฟซี (ยู 20) 2-2 Gungahlin Utd U20
10:00 Canberra Olympic U20 7-2 คูมาไทเกอร์ส (ยู 20)