2K Shares

บ้านผลบอล ทีเด็ดบอล วิเคราะห์บอล ที่แม่นยำโดยเซียนชั้นนำพร้อมราคาบอลที่ One2Ball

One2Ball.com คือ เว็บผลบอลสด รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์ ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ วิเคราะห์บอลทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตามราคาบอลวันนี้ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ONE2GOAL
ทีเด็ดบอลสเต็ป

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 21-02-2019

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป ดินาโม ซาเกร็บ
ต่อ 0.5/1 (UEFA EL 00:55)
เชลซี
สูง 2.5/3 (UEFA EL 03:00)
สลาเวีย ปราก
รอง 0.25 (UEFA EL 03:00)
คลับบรูซ
รอง 1 ลูก (UEFA EL 00:55)
เบนฟิก้า
ต่อ 0.5/1 (UEFA EL 03:00)
โอลิมเปียกอส
รอง 0.25 (UEFA EL 03:00)
เฟเนร์บาห์เช่
รอง 0.5 (UEFA EL 00:55)
เลเวอร์คูเซ่น
ต่อ 1 ลูก (UEFA EL 03:00)
เรอัล เบติส
ต่อ 0.5/1 (UEFA EL 03:00)
เต็ง คลับบรูซ
รอง 1 ลูก (UEFA EL 00:55)
เบนฟิก้า
ต่อ 0.5/1 (UEFA EL 03:00)
โอลิมเปียกอส
รอง 0.25 (UEFA EL 03:00)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 21-02-2019

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
รอง 0.5 (UEFA EL 00:55)
บียาร์เรอัล
ต่อ 0.5 (UEFA EL 00:55)
บาเต้ โบริซอฟ
รอง 2/2.5 (UEFA EL 00:55)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ เซียน ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
38153
Jarutus Jirapanu 20 16/0/4 54.5 WWWwLLlWLW เชลซี
2
62983
Savance Savance 20 15/1/4 51.5 WWWWWLDWLW ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
3
24163 star
จุลพันธ์ เอียดรัตน์ 20 15/0/5 45.5 wLLWWWWLLW เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ เซียน ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
60646
Ekachai Sinthong 2/19 15 (19) 1000.00
WWLLW
WWLLW
DLWWl
บาเต้ โบริซอฟ
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
คลับบรูซ
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน
2
28840
tamnam 2/17 15 (17) 666.67
WWWWW
WWLLW
LWlLL
บียาร์เรอัล
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
บาเลนเซีย
เฟเนร์บาห์เช่
บาเฮีย บีเอ
3
667 star
วันทู ดรีม 1/19 15 (19) 500.00
WLWWW
LLLWW
WWLWl
อาร์เซน่อล
สปอร์ติ้ง ลิสบอน
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ
TDEDSIAM
iOS-One2Ball
Android-One2Ball

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

ONE2GOAL

ข่าวฟุตบอล

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ONE2GOAL

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันพฤหัสบดีที่ 21 กุมภาพันธ์ 2562
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
ยูฟ่า ยูโรปาลีก
00:55 อาร์เซน่อล บาเต้ โบริซอฟ 2/2.5 - 10 รองบาเต้ โบริซอฟ $$$
00:55 บียาร์เรอัล สปอร์ติ้ง ลิสบอน 0.5 - 10 ต่อบียาร์เรอัล $$$
00:55 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 0.5 - 5 รองเอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก $$$
00:55 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก คลับบรูซ 1 รองคลับบรูซ $$$
00:55 นาโปลี เอฟซี ซูริค 1.5/2 ต่อนาโปลี $$$
00:55 ดินาโม ซาเกร็บ วิคตอเรีย พัลเซ่น 0.5/1 ต่อดินาโม ซาเกร็บ $$$
00:55 บาเลนเซีย เซลติก 1 - 5 รองเซลติก $$$
00:55 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก เฟเนร์บาห์เช่ 0.5 - 10 รองเฟเนร์บาห์เช่ $$$
03:00 เชลซี มัลโม่ เอฟเอฟ 1.5/2 - 5 ต่อเชลซี $$$
03:00 อินเตอร์ มิลาน ราปิด เวียนนา 1.5 - 5 รองราปิด เวียนนา $$$
03:00 เบนฟิก้า กาลาตาซาราย 0.5/1 ต่อเบนฟิก้า $$$
03:00 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน เอฟซี คราซ์โนดาร์ 1/1.5 - 10 รองเอฟซี คราซ์โนดาร์ $$$
03:00 ราซิ่ง เกงค์ สลาเวีย ปราก 0.5 - 5 รองสลาเวีย ปราก $$$
03:00 เรอัล เบติส แรนส์ 1- 5 รองแรนส์ $$$
03:00 ดินาโม เคียฟ โอลิมเปียกอส ปป - 10 รองโอลิมเปียกอส $$$
โคปา ซูดาเมริกาน่า
05:15 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ บาเฮีย บีเอ 0.5 - 10 รองลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ $$$
07:30 อ็องเซ่ กัลดาส เดปอร์ตีโบ ซานทานิ 1 ต่ออ็องเซ่ กัลดาส $$$
บราซิล คัพ
05:15 คริคูม่า โอเอสเต้ เสมอ ต่อคริคูม่า $$$
โคปา ลิเบอตาดอเรส
07:30 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน ปป รองอัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันพุธที่ 20 กุมภาพันธ์ 2562
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
AFC คัพ
13:00 Erchim(N) 0-3 Ryomyong SC
15:00 อาเลย์ 1-2 FC Ahal
17:00 โคลัมโบเอฟซี 7-1 Transport United FC
Vietnam Championship U19
13:30 Phu Yen U19 3-1 Khanh Hoa(U19)
14:30 ซงลาม เหงะอาน(U19) 0-2 เอสเฮชบี ดานัง ยู 19
15:00 เอสคิวซี บินห์ดิน(ยู 19) 0-6 ฮหว่าง อัญ ซาลาย (ยู 19)
15:00 นาม ดิ่ญ (ยู 19) 2-2 เฟ่อ เฮียน (ยู 19)
15:00 เตนินห์(ยู 19) 0-1 ทีพี โฮจิมินห์(ยู 19)
15:00 ทัน กวางนินห์(U19) 1-3 เวียดเทล (ยู 19)
15:30 ดอง ไน (ยู 19) 0-2 เลิม ด่ง (ยู 19)
16:45 Ha Tinh(U19) 2-1 Huda Hue U19
17:10 ล็อง อาน (ยู 19) 0-2 อาน ซาง ยู 19
กระชับมิตร (สโมสร)
13:30 Market Sveta 1-1 Dnepr Smolensk
14:00 Strogino II 0-4 Peresvet Domodedovo
15:00 สลาเวีย 5-0 Volna Pinsk
15:00 ซิดนีย์ โอลิมปิก 1-2 กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ
15:30 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส 2-0 ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด
16:20 Zvezda St Petersburg 0-1 FK Leningradets
17:00 เอฟซี คิมิค โนโวมอสคอฟสค์ 1-3 FK Zvezda Ryazan
17:00 ตอร์ปิโด มินส์ค 1-0 เอฟซี สโมเลวิชี่
17:00 วิเกร ซูวาล์วกี๊ 1-2 MLKS Znicz Biala Piska
17:20 เดมโป SC 4-1 กาเดียน เอนเจล เอสซี
18:00 เอฟซี โกเมล 1-1 Krumkachy
18:00 เอฟเค เบซานิย่า 3-0 BSK Batajnica
18:00 FC Merani Martvili 1-1 Guria Lanchkhuti
19:00 เอฟเค เจิร์ฟ 0-1 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น
19:00 เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค 1-2 อินดิจา
19:30 คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ 4-2 FK Chernomorets Novorossiysk
19:30 ออด้าโอพอล 1-0 ซลูตัสค์
19:30 ลีเจียน ไดนาโม 1-1 สปาร์ตัก นาลชิค
20:00 Kustosija 2-0 ดีนาโมซาเกร็บ 2
20:00 เอฟเค โซชิ 3-0 โซโคล ซาลาตอฟ
20:00 สโลโบด้า อูซิเซ่ 1-1 เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า
20:00 Backa Topola 2-1 FK Becej
20:30 FC Struga Trim Lum 1-1 วลาซริมิ คิซีโว
21:00 เอฟเคอเรนดัล 0-0 ซานด์เนส ยูไอเอฟ
21:00 เอลเคเอสลอดซ์ 1-1 เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่
21:00 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 2-1 เซตีซู
21:30 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 0-0 ดินาโม บาตูมี
21:30 จีเคเอส ทิคี 1-0 Lechia Tomaszow Mazowiecki
21:30 เชอร์ริฟ ติราสโพล 1-1 ดีลา กอริ
22:00 ออด เกรนแลนด์ 1-0 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ
22:00 Triglav Gorenjska 2-1 Bleid
22:30 มาร์เบลล่า 1-2 ทรอมโซ่
22:30 อัล ฮาล่า 1-1 อัล นาจม่า
22:59 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 4-0 โอโบโลน เคียฟ
22:59 เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม 3-1 โนวี่เมสโต
23:15 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 0-2 Oppsal
23:30 บีเค อวาลต้า 0-2 Karlslunde IF
00:00 เอฟซี ปิเซ็ค 3-3 Stechovice
00:15 SV Kuchl 2-1 FC Berg
00:30 อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) 1-1 โตริโน่(เยาวชน)
01:00 เอฟเค โกโลดียา 4-0 ซีเอสซีเอ คิซิเนา บี
01:00 เวียนเนอร์ เอสซี 1-4 Langenrohr
01:30 ไอเอฟเค อัดเดวัลลา 1-1 IFK Amal
02:30 FC Mendrisio Stabio 1-1 AS Novazzano
04:00 คลับ ตีฮัวนา 1-1 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส
04:20 ซีดี เปอร์โต กีโต 2-1 แอลดียู กีโต้
04:30 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 0-1 มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี
05:00 ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ 1-1 โคลัมบัส ครูว์
05:30 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 3-0 กัวรานี อาซุนซิยง
07:00 ดีซี ยูไนเต็ด 1-2 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
07:00 เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ 0-0 มอนทรีออล อิมแพ็ค
07:30 ออร์แลนโด ซิตี้ 6-2 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
07:30 ชิคาโก ไฟร์ 1-1 เอฟซี ซินซินเนติ
Indonesia Cup
15:00 เปอร์เซรู เซรุย 0-3 พีเอสเอ็มมากัสซาร์
19:00 PSS Sleman 0-0 ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี
Vietnam Youth Championship Qualifier
17:00 บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง(U19) 2-1 เบน ทรี (ยู 19)
Russian FNL cup
15:00 มอร์โด้เวีย ซารานสค์ 0-0 เอฟเค คิมกี้
17:45 เอฟเค ทิวเมน 2-0 สปาร์ตัก มอสโก 2
20:30 ชินนิค ยาโรสลาฟ 0-2 สปาร์ตัก ตัมบอฟ
23:15 โรเตอร์ โวลโกกราด 1-1 อแวนการ์ด คุร์สค์
India Mumbai elite league
15:10 Wellington Catholic Gym 1-2 Veniza Virar FC
17:15 Intelenet Global Service 0-4 อินคัม แทค มุมไบ
Malaysia U19 Cup
15:15 Sarawak U19 2-2 Kedah U19
15:40 Johor Darul Takzim U19 3-1 Sabah FA U19
15:45 Melaka United U19 0-2 Felda United U19
15:45 PKNP FC U19 2-4 Petaling Jaya City U19
15:45 Selangor United U19 1-1 Kelantan U19
ASEAN Hassanal Bolkiah U21 You
15:30 อินโดนีเซีย (ยู22) 2-2 มาเลเซีย (ยู22)
18:30 กัมพูชา (ยู22) 2-0 พม่า(U22)
กระชับมิตรทีมชาติ
16:00 ไซปรัส(ยู 19) 2-2 ฮังการี ยู19
Tajikistan Cup
16:00 อิสทิโล ดูชานบี 6-2 FC Kuktosh
India I-League 2nd Division
16:15 Hindustan Aeronautics Limited 0-2 Ara FC
Bangladesh Premier League
16:15 Wari Club 0-2 อาบาฮานี
พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
17:15 เอฟซี ดูนาฟ รูส 1-0 เวเรย่า
19:30 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 0-2 Septemvri Simitli
22:00 วิโตชา บิสตริต้า 0-2 เลฟสกี้ โซเฟีย
HongKong FA 1st Reserves Leagu
17:30 อีสเทอร์น AA (สำรอง) 3-2 ลีแมน เอฟซี(สำรอง)
17:30 Yuen Long Reserve 4-1 ฮ่องกง ซาปริ่ง (สำรอง)
19:30 ซัน เปกาซัส (สำรอง) 1-6 โวฟู ไทโป (สำรอง)
19:30 R F Reserves 0-6 คิดชี(สำรอง)
Iran Div 2
18:00 Niroye Zamini 1-1 Naft Gachsaran
Liga de Elite
18:05 Chao Pak Kei 2-1 Benfica de Macau
20:00 Sporting de Macau 0-2 Cheng Fung
อิรัก ลิก
18:30 Al-Hudod 0-0 Al Bahri
20:45 อัล ซอลรา 3-3 Al Diwaniya
Hungary U19 A League
19:00 ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) 3-0 พัสกัสเอฟซี (ยู 19)
UEFA Youth League U19
19:00 ดินาโม เคียฟ (ยู 19) 3-0 ยูเวนตุส(ยู 19)
20:00 มิดทิลแลนด์ (ยู 19) 1-1 โรม่า ยู19
22:00 ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) 0-2 โอลิมปิก ลียง(ยู 19)
22:00 มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19) 2-1 เบนฟิก้า(ยู 19)
Argentina Reserve League
19:00 บานฟิลด์(สำรอง) 3-1 แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง)
19:00 ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่(สำรอง) 2-2 บียา ดาลมิเน(สำรอง)
19:00 เฟอร์โรคาร์ริล โอเอสเต(สำรอง) 1-0 เทมเพอร์ลีย์(สำรอง)
19:00 Platense Reserves 1-4 ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง)
04:00 ชาคาริตา จูเนียร์ส(สำรอง) 1-1 เดปอร์ตีโบโมรอน(สำรอง)
04:00 อัลมาโกร(สำรอง) 0-0 คิลเมส(สำรอง)
04:00 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) 0-0 ซีเอ บราวน์อโดรกู(สำรอง)
04:00 นูเอบา ชิคาโก้(สำรอง) 2-0 ลอส อันเดส(สำรอง)
Italian Women Cup
19:00 ยูเวนตุส(ญ) 2-0 ทาวานัคโค(หญิง)
20:30 เอซี มิลาน(ญ) 2-0 ซาสซูโอโล่ (ญ)
20:30 เรส โรมา (ญ) 3-1 เอเอส โรม่า ( ญ )
23:30 ฟิออเรนติน่า (ญ) 2-1 เอจีเอสเอ็มเวโรนา(ญ)
Saudi Arabia Division 2
19:45 อัล-โชอาลาห์ 0-3 อัล ดาฮัม
19:50 เจดดาห์ คลับ 2-2 อัล-ไคซูมาห์
19:55 อัล-จาบาลีน 1-1 อัล คาลีจ
20:05 แอ๊บฮา 1-0 อัล-อดาลห์
22:15 อัล-โนจูม 2-1 อัล อันซาร์
ฮังการี คัพ
20:00 โซลอคซาร์ 3-2 Andrashida SC
20:00 บุดดาออร์ส เอสซี 2-1 คาโปสวาร์
20:00 Duna-Tisza 0-1 บูดาเปสต์ ฮอนเวด
20:00 Taksony SE 0-1 วีดีโอตัน
21:00 ปุชคัช อะคาเดมี่ 1-2 ปาคซิ เซ
22:59 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ 0-0 ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส
00:00 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 2-0 วาร์ดา เซ
ไซปรัส คัพ
20:00 เอธนิกอส อัชนาส 1-3 Karmiotissa Pano Polemidion
21:00 เออีเอล ลิมาสซอล 4-0 เอร์มิส อราดิปปู
22:00 ปาโพส 2-2 อิโนซิส พาราลิมนิ่
22:59 โดซ่า คาโตโกเปีย 0-3 อโปเอล นิโคเซีย
Egyptian Premier League
20:00 สโมฮา 1-2 เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ
22:30 ทาลา อัล เจช 2-2 ซามาเล็ค
01:00 เอล อาห์ลี 3-1 El Dakhleya
Kenya Super League
20:00 กอร์ มาเฮีย 1-1 Weston Shitima
Greece Amateur Cup
20:00 ลิเซียกอส 0-2 GS Argiroupolis
21:00 Iraklis Elefsinas 4-0 พานาเลฟซิไนกอส
21:00 Enosi Panaspropirgiakou Doxa 5-0 Zofria
Israel C League
20:00 บีไน ฮาโกลาน วีฮากาลิล 2-1 ไอรอนี่ บีไน คาบุล
Tanzania Ligue 1
20:00 Mbao FC 1-2 ยัง แอฟริกันส์
20:00 KMC FC 1-0 Mtibwa Sugar
20:00 Mbeya City 0-1 Tanzania Prisons
20:00 Stand United 3-2 Lipuli FC
Greece Divison C
20:00 Anagennisi Giannitson 0-0 เวเรีย เอฟซี
โอมาน ลีก
20:20 อัลรูสตัก 0-0 อัล โอรูบา
20:30 ซาฮัม 2-2 โซฮาร์ คลับ
21:30 ซูร์ คลับ 1-3 อัล นาเซอร์ (โอมาน)
22:45 เมอแบต 0-0 ดูฟาร์
อิตาลี C1
20:30 โอลเบีย 0-0 โรบูร์ เซียน่า
20:30 คูนีโอ 0-1 ลุคเชเซ่
20:30 ซิราคูซ่า 1-0 วิเทอเบเซ่
20:30 วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 3-1 ปิสโทลเซ่
20:30 วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 3-1 โปร เปียเซนซ่า
Uganda Premier League
20:30 BUL FC 1-1 เอสซี วิลล่า
20:30 Ndejje University 4-3 Tooro United
20:30 มบารารา ซิตี้ 1-2 Onduparaka FC
Rwanda National League
20:30 Kiyovu FC 1-0 Kirehe FC
Italy Serie D
20:30 Ghivizzano 1-0 UC Sinalunghese
20:30 เซสตริ เลเวนเต 2-5 ซาโวนา
20:30 US Levico Terme 1-0 Tamai
โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
21:00 เอ็มซีโอ อุจดา 1-0 รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน
21:00 ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย 1-2 วีแดด คาซาบลานก้า
22:59 โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ 0-1 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก
เลบานอน ลิก
21:00 Salam Zgharta 1-0 อัล-เนจ์เมห์
India Super League
21:00 นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด 1-1 ปูเน่ ซิตี้
Angola Girabola League
21:00 Sagrada Esperanca 0-0 รวันดา ออย
Qatar League Division 2
21:45 อัล วาครา 2-1 Al Muaidar Club
00:00 อัล มาร์คไฮยา 0-1 อัล-เมไซเมียร์ เอสซี
พรีเมียร์ลีก อิหร่าน
22:00 เอสเตกฮลัล 2-0 พาร์ส โจโนบิ แจม
Nigeria Premier League
22:00 เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล 2-1 Wikki Tourists
22:00 เบนเดล อินชัวรันส์ 1-1 ริเวอร์ ยูไนเต็ด
22:00 โลบี สตาร์ส 2-1 รีโมสตาร์
22:00 ควาร่า ยูไนเต็ด 2-0 ไนเจอร์ โทรนาโดส เอฟซี
22:00 เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล 2-0 คัตซิน่า ยูไนเต็ด
22:00 เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี 2-0 Sunshine Stars FC
22:00 Nasarawa United FC 1-0 Yobe Desert Stars
22:00 กอมเบยูไนเต็ด 0-1 Go Round Omoku
22:00 พลาเทอู ยูไนเต็ด 0-1 กาดา ซิตี้
22:00 เคโน พิลเลร์ส 2-0 อาเบีย วอร์ริเออร์ส
22:00 Akwa United 1-0 อิฟานยี่ ยูบัช
22:00 El Kanemi Warriors 2-0 Heartland FC
Saudi Arabia League
22:20 อัล ฟาร์ท 2-1 อัล อาห์ลี
พรีเมียร์ลีก บาห์เรน
22:30 อัล ชับบับ 3-1 เมลคิยา
Ivory Coast Premier Division
22:30 WAC d'Adjame 1-0 ASEC มิโมซาส
Finland Championship U20
22:45 อิลเวส(ยู 20) 11-0 ทีพีวี แทมเปเร่ (ยู 20)
Palestine Cup
22:59 Hilal AL Quds 5-2 Jenin
ยูฟ่า ยูโรปาลีก
00:00 เซบีย่า 2-0 ลาซิโอ
BSWCP
00:00 Zevs Beach 4-3 Lesgafta Beach
02:00 ซิตี้(ชายหาด) 4-3 เล็กซ์(ชายหาด)
Israel State League
00:20 Hapoel Mahane Yehuda 1-2 Maccabi Shaarayim
พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
00:30 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด 1-0 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์
Womans French Le Championnat
00:30 ปารีสเอฟซี (ญ) 1-4 โอลิมปิก ลียง (ญ)
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
01:00 บอร์กโดซ์ 0-0 แก็งก็อง
03:00 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 5-1 มงต์เปลลิเย่ร์
เดนมาร์ก(W) คัพ
01:00 โคลดิ้ง บี (ญ) 2-0 ทิซเตด เอฟซี (ญ)
Germany Bundesliga II Women
01:00 เอสจีเอส เอสเซน สมัครเล่น(ญ) 0-3 เอสวี เม็พเพ่น (ญ)
Mexico Liga MX Femenil
01:00 Unam Pumas Women 0-1 ปวยบลา เอฟซี (ญ)
05:00 Lobos BUAP Women 1-2 Club America Women
Switzerland Challenge League
01:30 วินเตอร์ทูร์ 2-0 เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา
BRA SE
01:30 Lagarto 2-1 ซีเอส เซอร์จิเป้
06:15 Frei Paulistano 0-1 คอนฟิแองก้า
French Championnat Amateur
02:00 อาร์ราส 2-1 ลีลล์ บี
Bolivia Liga de Futbol Prof
02:00 คลับ กัวบิร่า 1-1 Always Ready
05:30 รีล โปโตซี่ 1-3 นาซิอองนาล โปโตซี
07:30 ออโรร่า 3-3 โบลิวาร์
07:45 Royal Pari FC 1-3 บลูมมิ่ง
England Women Super League
02:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) 3-1 เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ)
02:30 เชลซี เอฟซี (ญ) 6-0 บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ)
02:30 เร้ดดิ้ง (ญ) 1-2 เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ)
02:30 อาร์เซน่อล (ญ) 3-0 เยโอวิล ทาวน์ (ญ)
02:45 ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ) 2-1 เบอร์มิงแฮม (ญ)
ไอซ์แลนด์ลีกคัพ
02:00 เคฟลาวิค 2-2 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)
02:00 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ) 0-4 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ)
02:30 แอสตัน วิลล่า (ญ) 2-0 ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ)
02:30 มิลล์วอลล์ (ญ) 3-1 บาร์เน็ต (ญ)
02:45 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ) 1-0 เลสเตอร์ ซิตี้(ญ)
Colombia Copa Mustang B
02:00 Expreso Rojo 2-0 Universitario de Popayan
06:00 เดปอร์ติโว เปไรร่า 1-0 ออโซมารโซ่
Copa del Sol of the USA
02:00 รีล ซอลต์ เลค 1-2 เอฟซี ดัลลัส
05:00 เอฟซี ทูซอน 2-5 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส
08:00 แอริโซนา ยูไนเต็ด เอสซี 1-0 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
Malta Womans 1st league
02:15 มอลตาเอฟซี (ญ) 0-2 Mgarr United FC Women
02:15 Sliema Raiders Women 4-3 Figura women
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
02:45 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 0-1 มิลล์วอลล์
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ
02:45 ดาร์ลิงตัน 0-2 แบล็คเลย์ ทาวน์
Scotland FA Cup
02:45 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 5-0 คิลมาร์น็อค
England Ryman(Isthmian) League
02:45 รอมฟอร์ด 1-4 โบเวร์ส พิทซี
England County cup
02:45 Colney Heath 2-1 แบมเบอร์ ไบร์ท
Scotland Development League
02:45 Queens Park Reserves 1-1 อัลเบี้ยน (ยู 20)
Northern Ireland Reserve League
02:45 เกล็นนาโวน(สำรอง) เลื่อน เกล็นโตรัน(สำรอง)
02:45 ลินฟีลด์(สำรอง) เลื่อน นิวรี่ ซิตี้(สำรอง)
02:45 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์(สำรอง) เลื่อน ดันแกนน่อนสวิฟท์(สำรอง)
02:45 เกล็นนาโวน(สำรอง) 0-1 เกล็นโตรัน(สำรอง)
02:45 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์(สำรอง) 5-2 ดันแกนน่อนสวิฟท์(สำรอง)
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
03:00 การาโบโบ เอฟซี 1-0 แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา
England Southern Premier League
03:00 ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ 0-0 Metropolitan Police
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
03:00 ชาลเก้ 04 2-3 แมนเชสเตอร์ ซิตี้
03:00 แอตเลติโก้ มาดริด 2-0 ยูเวนตุส
Cuban Championship
03:00 FC Cienfuegos 0-1 La Habana
03:00 Granma 0-1 Camaguey
03:00 Guantanamo FC 0-0 Sancti Spiritus
03:00 Holguin 0-2 Las Tunas
03:00 Villa Clara 1-0 Isla de la Juventud
03:00 Matanzas 3-3 Artemisa FC
03:20 Mayabeque 1-4 Pinar del Rio
03:50 Santiago de Cuba 1-1 Ciego de Avila
Costa Rica 2.Liga
03:05 AD Cariari Pococi 1-3 Puerto Golfito
03:30 Municipal Turrialba 2-1 Escazucena
04:00 Curridabat FC 0-2 ซีเอส อุรุกวัย เดอ โคโรนาโด
04:00 Sporting San Jose 0-0 Aserri FC
04:00 FC Santa Rosa 3-1 พันตาเรนนัส
04:00 Guanacasteca 4-1 Futbol Consultants Moravia
09:00 มูนิซิปัล ลิเบเรีย 3-0 AD Cartagena
Argentina group C Tebolidun League Manchester
03:30 General Lamadrid 3-1 Villa San Carlos
04:00 Deportivo Armenio 0-2 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล
04:00 เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ 2-0 El Porvenir
04:00 ซาน มาร์ติน เบอซาโค 1-0 อิตูไซย์โง
04:00 Canuelas FC 1-3 Berazategui
04:00 Leandro N Alem 0-0 Excursionistas
04:25 เฟอโรคาริล มิดแลนด์ 3-3 เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ
Brazil DDL
05:00 Igrejinha 1-1 Tupi RS
05:30 กวารานี อาร์เอส 0-0 เซาเปาลูอาร์เอส
06:10 CE Lajeadense 0-0 ครูไซโร่ (อาร์เอส)
06:30 Tres Passos RS 1-0 Uniao Frederiquense RS
06:30 ยาปิรันก้า 1-1 Gloria RS
BRA D4
05:00 EC Iranduba 1-2 Penarol AM
07:15 Sul America EC 2-1 ฟาส คลับ (สมัครเล่น)
โคปา ลิเบอตาดอเรส
05:15 ทัลเลเรส 2-2 ปาเลสติโน่
07:30 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ 0-2 อัตเลติโก มิไนโร่
บราซิล คัพ
05:15 ลูเวอร์เดนเซ่ 1-0 ฟิกูเรนเซ่
07:30 โครินเธียนส์ 4-2 Avenida RS
07:30 Serra 0-2 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)
07:30 ซานตา ครูซ (พีอี) 1-1 เนาติโก (พีอี)
El Salvador Cup
05:30 ซานต้า เทคล่า 1-0 Turin FESA
Brazil Campeonato Cearense Division 1
06:00 ซิเอร่า 3-0 กัวรานี่ เดอ โซบราล ซีอี
07:30 ฟลอเรสต้า ซีอี 0-1 โฮริซอนเต ซีอี
Brazil Campeonato Catarinense Division 1
06:00 Brusque FC 6-1 เมโทรโปลิทาโน่
06:00 แอตเลติโก้ ทูบาเรา เอสซี 3-2 จอยวิลล์ เอสเซ
Brazil Serie D
06:00 4 de Julho 1-1 อัลโต/พีไอ
06:30 Novoperario MS 4-0 Operario de Dourados MS
BRA SPB
06:10 เอสซี เปซานดู (พีเอ) 2-0 อกัว เดอ มาราบา
Brazil Campeonato Baiano Division
06:30 จัวเซียเรนเซ่ บีเอ 1-0 ฟลูมิเนนเซ่ ดิ เฟียร่า บีเอ
Brazil Campeonat Potigurar
06:30 อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น 1-2 เอบีซี อาร์เอ็น
Brazil Campeonato Paraibano
06:30 Perilima PB 1-0 โบตาโฟโก้ พีบี
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
07:00 โบคา จูเนียร์ส 1-2 แอดเลติโก ทูคูแมน
Aruba Division Di Honor
07:00 Racing Club Aruba 2-1 SV Deportivo Nacional
โคปา ซูดาเมริกาน่า
07:30 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย 0-3 โบตาโฟโก้ (อาร์เจ)
Colombia Copa Mustang A
08:00 ดิปอร์เทส โตลิม่า 1-2 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า
คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก
08:00 มาราธอน 2-6 ซานโตส ลากูน่า
08:10 Atletico Pantoja 0-2 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส
10:00 อลิอันซ่า 0-0 มอนเทอร์เรย์
Copa MX
08:00 เอฟซี ฮัวเรซ 1-1 พูอีบลา
08:00 คาเฟตาเลโรส เด ตาปาชูล่า 1-1 ชีวาส กัวดาลาจาร่า
10:00 ดอราดอส เดอ ซินาลัว 1-1 กัวเรตาโร่
10:00 พูมาส ยูนัม 2-1 ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า
Guatemala Cup
08:00 โคบาน อิมเพเรียล 2-0 เดปอร์ติโบซานเปโดร
Panama Cup
08:00 SD Panama Oeste 0-0 Alianza FC (PAN)
Philippines UFL
08:00 Adamson Falcons 1-1 UST Growling Tigers