บ้านผลบอล ทีเด็ดบอล วิเคราะห์บอล ที่แม่นยำโดยเซียนชั้นนำพร้อมราคาบอล ตารางบอลวันนี้ที่ One2Ball

One2Ball.com คือ เว็บผลบอลสด ตารางบอลวันนี้ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์ ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ วิเคราะห์บอลทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตามราคาบอลวันนี้ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ONE2GOAL
ทีเด็ดบอลสเต็ป

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 21-04-2019

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป เอฟเวอร์ตัน
รอง 0.25 (ENG PR 19:30)
ลิเวอร์พูล
ต่อ 1.5/2 (ENG PR 22:00)
เรอัล โอเบียโด
ต่อ 1 ลูก (SPA D2 22:59)
เซบีย่า
ต่อ เสมอ (SPA D1 19:00)
แอธเลติก บิลเบา
รอง 1 ลูก (SPA D1 21:15)
บียาร์เรอัล
ต่อ 0.5/1 (SPA D1 23:30)
มักเดเบิร์ก
รอง 0.25 (GER D2 18:30)
อาร์เซน่อล
ต่อ 1 ลูก (ENG PR 22:00)
ฮัมมาร์บี้
สูง 2.5/3 (SWE D1 22:30)
เต็ง เซบีย่า
ต่อ เสมอ (SPA D1 19:00)
ลิเวอร์พูล
ต่อ 1.5/2 (ENG PR 22:00)
บียาร์เรอัล
ต่อ 0.5/1 (SPA D1 23:30)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 21-04-2019

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง ฮัคเค่น
ต่อ 0.5/1 (SWE D1 20:00)
สุโขทัย เอฟซี
รอง 0.25 (THA PR 18:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ เซียน ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
28740 star
Gekko 20 16/0/4 54.5 WLwWWWWLWW -
2
42678
Facebook - anukulseenual 20 15/0/5 48.5 LWWWWLWLWW -
3
65152
Toptop Jutajumroen 20 14/3/3 48.5 wwWDLWWWwD -
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ เซียน ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
64098
Ake Sarawut 2/11 15 (11) 1000.00
LLWLW
LLWWW
WWWlL
-
-
-
-
-
2
43814
Pakpoom Jankam 4/20 15 (20) 580.56
WWWWW
WWLwD
LDLLW
-
-
-
-
-
3
31663 star
Tom Vitoon 3/19 15 (19) 555.56
WWWWW
DLDWW
WLLWL
-
-
-
-
-
TDEDSIAM
iOS-One2Ball
Android-One2Ball

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] Bundesliga II
  18:30 Arminia Bielefeld Arminia Bielefeld VS Ingolstadt Ingolstadt  
  18:30 Jahn Regensburg Jahn Regensburg VS มักเดเบิร์ก มักเดเบิร์ก  
  18:30 Darmstadt Darmstadt VS Bochum Bochum  
  18:30 Dynamo Dresden Dynamo Dresden VS โคโลญจน์ โคโลญจน์  
  18:30 FC Heidenheim FC Heidenheim VS St. Pauli St. Pauli  
[วิเคราะห์บอล] Super league
  14:30 Dalian Yifang Dalian Yifang VS Chongqing Lifan Chongqing Lifan  
  16:30 Jiangsu Suning FC Jiangsu Suning FC VS Guangzhou R&F F.C. Guangzhou R&F F.C.  
  16:30 Jiangsu Suning FC Jiangsu Suning FC VS Guangzhou R&F F.C. Guangzhou R&F F.C.  
  16:30 Jiangsu Suning FC Jiangsu Suning FC VS Guangzhou R&F F.C. Guangzhou R&F F.C.  
  18:35 Wuhan Zall Wuhan Zall VS Shanghai Shenhua Shanghai Shenhua  
[วิเคราะห์บอล] พรีเมียร์ลีก
  19:30 เอฟเวอร์ตัน เอฟเวอร์ตัน VS แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด  
  22:00 คาร์ดิฟฟ์ คาร์ดิฟฟ์ VS ลิเวอร์พูล ลิเวอร์พูล  
  22:00 อาร์เซนอล อาร์เซนอล VS คริสตัล พาเลซ คริสตัล พาเลซ  
[วิเคราะห์บอล] ลาลีกา
  17:00 เลบานเต เลบานเต VS เอสปันญ่อล เอสปันญ่อล  
  19:00 เคตาเฟ่ เคตาเฟ่ VS เซบีญ่า เซบีญ่า  
  21:15 รีล มาดริด รีล มาดริด VS แอธเลติก บิลเบา แอธเลติก บิลเบา  
  23:30 บียาร์ริล บียาร์ริล VS Leganes Leganes  
  01:45 Real Betis Real Betis VS บาเลนเซีย บาเลนเซีย  
[วิเคราะห์บอล] บุนเดสลีกา
  20:30 ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก VS ดอร์ทมุนด์ ดอร์ทมุนด์  
  23:00 แฮร์ธา เบอร์ลิน แฮร์ธา เบอร์ลิน VS ฮันโนเวอร์ ฮันโนเวอร์  
[วิเคราะห์บอล] ลีกเอิง
  20:00 ตูลูส ตูลูส VS ลีลล์ ลีลล์  
  20:00 น็องต์ส น็องต์ส VS Amiens Amiens  
  22:00 แรงส์ แรงส์ VS แซงต์ เอเตียน แซงต์ เอเตียน  
  02:00 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง ปารีส แซงต์ แชร์กแมง VS โมนาโก โมนาโก  
[วิเคราะห์บอล] พรีเมียร์ดัตช์
  17:15 เอ็กเซลซิเออร์ เอ็กเซลซิเออร์ VS วิลเล่ม ทเว วิลเล่ม ทเว  
  19:30 Fortuna Sittard Fortuna Sittard VS เบรด้า เบรด้า  
  21:45 พีเอสวี พีเอสวี VS เดนฮาก เดนฮาก  
[วิเคราะห์บอล] รัสเซีย
  20:30 Ural Ural VS รูบิน คาซาน รูบิน คาซาน  
  23:00 สปาร์ตัก มอสโค สปาร์ตัก มอสโค VS FC Yenisey Krasnoyarsk FC Yenisey Krasnoyarsk  
[วิเคราะห์บอล] ตุรกี
  17:30 Ankaragucu Ankaragucu VS คอนยาสปอร์ คอนยาสปอร์  
  20:00 อิสตันบุล อิสตันบุล VS ริเซสปอร์ ริเซสปอร์  
  23:00 Alanyaspor Alanyaspor VS เฟเนบาร์เช่ เฟเนบาร์เช่  
[วิเคราะห์บอล] เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์
  03:00 ดีซี ยูไนเต็ด ดีซี ยูไนเต็ด VS New York City FC New York City FC  
ONE2GOAL
iOS-One2Ball
Android-One2Ball

ข่าวฟุตบอล

iOS-One2Ball
Android-One2Ball
T-LIVE24TH

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ONE2GOAL

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันอาทิตย์ที่ 21 เมษายน 2562
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
ออสเตรเลีย ลิก เอ
14:00 เวลริงตัน โฟนิค เมลเบิร์น ซิตี้ ลบสิบ เมลเบิร์น ซิตี้ $$$
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
18:30 ดินาโม เดรสเดน โคโลญจน์ 1 ต่อโคโลญจน์ $$$
18:30 ดาร์มสตัดท์ เฟาเอฟแอล โบคุ่ม ปป - 5 รองเฟาเอฟแอล โบคุ่ม $$$
18:30 ไฮน์เดนเฮลม์ ซังค์ เพาลี 0.5 - 5 ต่อไฮน์เดนเฮลม์ $$$
18:30 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ อิงโกลสตัดท์ ลบสิบ อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ $$$
18:30 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก มักเดเบิร์ก ปป - 5 รองมักเดเบิร์ก $$$
ลาลีกา สเปน
17:00 เลบานเต้ เอสปันญ่อล ปป - 10 รองเอสปันญ่อล $$$
19:00 เกตาเฟ่ เซบีย่า ลบสิบ เกตาเฟ่ $$$
21:15 เรอัล มาดริด แอธเลติก บิลเบา 1 ต่อเรอัล มาดริด $$$
23:30 บียาร์เรอัล เลกาเนส 0.5/1 - 5 ต่อบียาร์เรอัล $$$$$
01:45 เรอัล เบติส บาเลนเซีย ปป - 5 รองเรอัล เบติส $$$
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
17:00 คาดิส นูมานเซีย 0.5/1 -10 ต่อคาดิส $$$
21:00 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า เอซเตรมาดูรา 1 ต่อเดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า $$$
22:59 เรอัล โอเบียโด คอร์โดบ้า 0.5/1 ต่อเรอัล โอเบียโด $$$$
01:00 เตเนริเฟ่ อัลเมเรีย ปป - 10 รองอัลเมเรีย $$$
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
17:15 เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี วิลเล่ม ทเว 0.5 - 5 ต่อวิลเล่ม ทเว $$$
19:30 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด เอ็นเอซี เบรด้า ปป รองเอ็นเอซี เบรด้า $$$
21:45 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น เอดีโอ เดน ฮาก 2.5 ต่อพีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น $$$$$
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
17:30 อันคารากูคู คอนยาสปอร์ ลบสิบ คอนยาสปอร์ $$$
20:00 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค ริเซสปอร์ 1.5 - 10 ต่ออิสตันบูล บูยูคเซ็ค $$$
22:59 อลันยาสปอร์ เฟเนร์บาห์เช่ เสมอ รองเฟเนร์บาห์เช่ $$$
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
19:30 เอฟเวอร์ตัน แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด ปป - 5 รองเอฟเวอร์ตัน $$$
22:00 อาร์เซน่อล คริสตัล พาเลซ 1 ต่ออาร์เซน่อล $$$$
22:00 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ ลิเวอร์พูล 1.5/2 ต่อลิเวอร์พูล $$$
ออสเตรีย บุนเดสลีกา
19:30 เอสเคเอ็น ซังค์ พอลเท่น เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 2 - 10 ต่อเร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก $$$$
19:30 สตวร์มกราซ โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี ปป - 5 รองโวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี $$$
22:00 ออสเตรียเวียนนา แอลเอเอสเค ลินซ์ 0.5/1 - 5 ต่อแอลเอเอสเค ลินซ์ $$$$
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
20:00 น็องต์ อาเมียงส์ 0.5 - 10 รองอาเมียงส์ $$$
20:00 ตูลูส ลีลล์ ปป รองตูลูส $$$
22:00 แร็งส์ แซงต์ เอเตียน เสมอ ต่อแร็งส์ $$$
02:00 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง โมนาโก 1.5 - 10 รองโมนาโก $$$
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
20:00 ฮัคเค่น เยอร์การ์เด้น 0.5/1 - 5 ต่อฮัคเค่น $$$$
22:30 ฮัมมาร์บี้ เอเอฟซี เอสคิลทูน่า 1/1.5 - 10 รองเอเอฟซี เอสคิลทูน่า $$$
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
20:00 นอร์บี้ ไอเอฟ ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ปป - 5 ต่อยอนโคปิ้งส์โซดร้า $$$
22:30 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ มอลล์บี้ เอไอเอฟ 0.5 - 5 ต่อดัลคุลด์ เอฟเอฟ $$$
บุนเดสลีก้า เยอรมัน
20:30 ไฟร์บวร์ก โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ 1 ต่อโบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ $$$$
22:59 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน ฮันโนเวอร์ 96 1 - 5 ต่อแฮร์ธ่า เบอร์ลิน $$$
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
20:30 อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ รูบิน คาซาน ปป - 5 รองรูบิน คาซาน $$$
22:59 สปาร์ตัก มอสโก เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 1/1.5 ต่อสปาร์ตัก มอสโก $$$
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
21:00 เอซี ฮอร์เซ่นส์ ซอนเดอร์ไจสกี บวกสิบ ต่อซอนเดอร์ไจสกี $$$$
22:59 เวเจิล อาร์ฮุส เอจีเอฟ ปป - 5 รองอาร์ฮุส เอจีเอฟ $$$
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
22:00 กาซ เมตาน เมดิอัส ดูนาเรีย คาลาราซี 0.5 - 5 ต่อกาซ เมตาน เมดิอัส $$$
01:00 เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า สเตอัว บูคาเรสต์ 0.5 ต่อสเตอัว บูคาเรสต์ $$$$
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
22:59 อันเดอร์เลชท์ เคเอเอ เกนท์ ปป รองเคเอเอ เกนท์ $$$
01:00 วาสแลนด์ บีเวเรน มูสครอน เปรูเวลซ์ 0.5 - 10 ต่อมูสครอน เปรูเวลซ์ $$$$
Argentina Super League Cup
23:15 คลับ อัตเลตีโก ติเกร โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ 0.5 - 10 รองโคลอน เดอ ซานตา เฟ่ $$$
01:30 นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ กิมนาเซีย ลา พลาต้า 0.5 - 10 ต่อนีเวลล์ โอลด์ บอยส์ $$$$
03:45 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ ซานมาร์ติน ทูคูมัน 0.5/1 - 5 ต่อยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ $$$
06:00 อินดิเพนเดนเต้ อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส 0.5/1 - 10 ต่ออินดิเพนเดนเต้ $$$
เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น
00:00 โตลูก้า คลับ อเมริกา ปป - 5 รองคลับ อเมริกา $$$
06:05 ซานโตส ลากูน่า กัวเรตาโร่ เอฟซี 0.5/1 ต่อซานโตส ลากูน่า $$$$
Brazil Campeonato Carioca
02:00 ฟลาเมงโก วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 1 ต่อฟลาเมงโก $$$$
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา
02:00 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา เซาเปาโล ปป - 5 รองเซาเปาโล $$$
Brazil Campeonato Catarinense Division 1
02:00 อาไว เอฟซี เอสซี ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี ปป ต่ออาไว เอฟซี เอสซี $$$
Brazil Campeonato Baiano Division
02:00 บาเฮีย บีเอ บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ 1 ต่อบาเฮีย บีเอ $$$
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
03:00 ดีซี ยูไนเต็ด นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 0.5 - 5 รองนิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี $$$
06:00 ลอส แอนเจลิส เอฟซี ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 0.5/1 - 10 ต่อลอส แอนเจลิส เอฟซี $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันเสาร์ที่ 20 เมษายน 2562
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
12:00 นาโกย่า แกรมปัส เอต 1-0 จูบิโล อิวาตะ
12:00 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 1-0 สากัน โตสู
13:00 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 1-0 เวกัลตา เซนได
13:00 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 1-0 เซเรโซ โอซาก้า
14:00 กัมบะ โอซาก้า 1-1 โออิตะ ตรินิต้า
เค-ลีก
12:00 แดกู เอฟซี 3-0 โปฮัง สตีลเลอร์
14:00 กยองนัม เอฟซี 3-3 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์
14:00 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 0-3 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์
16:00 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 0-1 ซองนัม เอฟซี
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
12:00 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 1-0 เกียวโต แซงก้า
12:00 โตเกียวเวอร์ดี้ 1-1 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
16:00 โทชิกิ เอสซี 1-3 วี-วาเรน นากาซากิ
16:00 เอฮิเมะเอฟซี 1-2 อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00 ฟาเจียโน โอคายามา 2-1 โตกุชิม่า วอร์ทิส
เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)
12:00 เอฮิเมะ เอฟซี (ญ) 1-0 เซทากาย่า สฟิด้า (ญ)
Australia FFA Cup
12:00 เมโทรสตาร์ เอสซี 1-1 สเติร์ทไลอ้อนส์
12:00 พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี 2-0 ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด
12:00 Adelaide Vipers 4-1 นอร์ลังกา ยูไนเต็ด
12:00 Epping City 1-2 บรันสวิก ซิตี้
12:00 ไวท์เทิร์ลซี เซบราส 1-1 Strathmore
12:00 Warragul Utd 0-3 เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์
12:00 Pontian Eagles 2-4 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี
12:25 เอฟซี บูลลีนไลออน 6-0 Sandown Lions FC
15:00 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค 0-1 เซนต์อัลบันส์เซนต์ส
15:15 Fitzroy 2-1 แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์
16:30 พอร์ท อดิเลด ไพเรตส์ 1-6 คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี
Australia New South Wales League 2
12:00 นอร์ธ โชเร่ มาริเนิร์ส 3-0 แคนเทอร์เบอรี แบงส์ทาวน์ เอฟซี
16:00 แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน 2-1 ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี
16:00 สปิริต เอฟซี 2-1 Hills Brumbies
16:00 มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส 4-0 เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ
16:00 นอร์เทิร์น ไทเกอร์ 1-1 บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์
16:00 เซนต์ จอร์จ เซนต์ 1-2 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น)
Australia U20
12:00 เบย์สวอเตอร์ (ยู 20) 4-4 อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20)
12:00 ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20) 0-1 ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20)
12:00 อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด ยู 20 5-4 บัลแคทต้า ยู 20
12:00 Rockingham City FC U20 2-1 ซอร์เรนโต เอฟซี ยู 20
12:00 สตีรลิง ไลออนส์ (ยู 20) 1-2 อีซียู จูนดัลอัพ (ยู 20)
14:00 มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ (ยู 20) 0-2 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20)
Korea Challengers League
12:00 โกยาง เอฟซี 1-2 จอนจู ซิติเซน เอฟซี
13:00 Yeoju Sejong 0-1 Ulsan Citizens
13:00 Chuncheon Citizen 1-3 Paju Citizen FC
13:00 Chungju Citizen 2-2 ยังพย็อง
13:00 เกียงจู ซิติเซ่น FC 0-0 กิมโป เอฟซี
13:00 ฮวาซอง เอฟซี 2-0 ชองจู จิคจิ
13:00 อิชอน ซิติเซน 1-1 ชิฮุงชิ ซิตี้
13:00 โปชอน เอฟซี 1-0 Pyeongtaek Citizen
Northern NSW U20 League
12:10 Broadmeadow Magic U20 1-0 Valentine Phoenix U20
14:00 แบลกทาวน์ สปาร์ตัน ยู 20 3-3 Rydalmere Lions FCU20
14:00 GHFA Spirit FC U20 1-1 Hills Brumbies U20
14:00 St.George Saints U20 0-7 เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ส (ยู 20)
14:00 Mounties Wanderers U20 1-1 St George City FA U20
K League Challenge
13:00 อาซัน มูกุงฮวา เอฟซี 0-2 เอฟซี อันยาง
15:00 กวางจู เอฟซี 2-1 ซูวอน ซิตี้
K-National League
13:00 เชนันซิตี้ 0-2 กิมแฮ ซิตี้
13:00 ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น 1-1 กังเนือง ซิตี้
13:00 ชางวอนซิตี้ 1-1 กย็องจู เคเอชเอ็นพี
13:00 อินชอน โคเรียล 1-2 ม็อกโป ซิตี้
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1
13:30 ฮ่องกง อาร์&เอฟ เลื่อน Kai Jing
13:30 ลีแมน 2-1 ฮ่องกง เปกาซัส เอฟซี
13:30 ฮ่องกง อาร์&เอฟ เลื่อน Kai Jing
Chinese Football League Divison 2
14:00 เจียงซี เหลียนเชง 0-2 เซินเจิ้น เผิงเจิง
14:00 ฝูเจี้ยน เทียนซิน 2-1 เฉิงตู ซินเฉิง
14:00 เสฉวน 0-2 ซูโจว ดองวู
14:00 ชิงเต่า จงเนิ่ง 1-1 เบ๋าดิ้ง ญิ่งหลี่ ยีทง
14:00 เหอเบ่ย อีลิท 3-0 ไซโบ้ ซันเดย์
14:00 เจียงซู ยันเฉิง ดิงลี่ 2-1 Yanbian Beiguo
14:00 เสิ่นหยาง เออบาน 2-0 ปักกิ่ง ลี่ กง
14:00 เบ้าโถ หนานเจียว 0-0 ShanXi xingdu
14:00 หยินช่วน เห่อแลนแชน 1-1 ดีเอ็กซ์ ซีดี เอฟซี
14:30 ฮูวนาน บิลโลวส์ 1-1 Lhasa Chengtou
14:30 ต้าเหลียน เบายังค์ 4-1 Qingdao Red Lions
15:30 Taizhou Yuanda 2-1 จี๋หลิน เบ่ยเจีย เอฟซี
18:30 Kunshan FC 1-0 Nanjing sand leaves
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก
14:00 ฟลอเรียท อาร์เธนน่า 2-0 ค็อกเบิร์น ซิตี้
14:00 อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด 1-1 บัลแคทต้า เอฟซี
14:00 Rocking ham City 1-0 ซอเรนโต้ เอฟซี
14:00 สตีรลิง ไลออนส์ 2-0 อีซียู โยนดาลูบ
14:00 เบยวอเตอร์ ซิตี้ 5-2 อาร์มาเดล เอสซี
16:00 เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) 1-4 เพิร์ธ เอสซี
NSW-N Premier League
14:00 บรอดมีโดว์ เมจิก 9-1 วาเลนไทน์
National Primera Division Western Australia
14:00 จูนดาลัพ ยูไนเต็ด 2-3 Willip
14:00 UWA-Nedlands FC 2-2 Olympic Kingsway SC
ซูเปอร์ลีก จีน
14:30 ปักกิ่ง เหรินเฮอ 2-2 เซี่ยงไฮ้ เซินซิน
18:35 เหอหนาน เจี้ยนเย้ 2-3 เทียนจิน เทนด้า
18:35 เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน 0-1 ปักกิ่ง กั๋วอัน
จีน ลีก ดิวิชั่น 1
14:30 กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง 1-4 เซี่ยงไฮ้ เซินซิน
18:30 เหลียวหนิง หวู่วิน เอฟซี 1-2 เจ้อเจียง กรีนทาวน์
18:30 ไนมองโกลซองยู เอฟซี 1-2 คิงดัว หวางยัง
18:30 Guangdong Southern Tigers 1-1 ชางชุน ย่าไท่
18:35 หนันท่ง ฉื่อยัน 0-2 เหมยโชวเคอเจีย
ออสเตรเลีย ลิก เอ
14:35 บริสแบน โรว์ 1-6 นิวคาสเซิล เจ็ทส์
16:50 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส 3-1 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์
Turkey U21 Ligi 1
15:00 อัมรานิเยสปอร์ (ยู 21) 1-0 เอสคิเซเฮียร์สปอร์ (ยู 21)
16:00 กิริซันสปอร์ (ยู 21) 2-0 เดนิซลิสปอร์ (ยู 21)
17:00 เกนเคลอร์บิลิจี้ (U21) 3-0 อิสตันบูลสปอร์ เอเอส(ยู 21)
Romania - Liga 2 Seria
15:00 เอฟซีคลินเซนิ 1-0 เมต้าล๊อกโลบูส
15:00 ซีเอส บาโลเทสติ 0-0 ลูเซียฟารุล โอราเดีย
15:00 ยูเวนตุส บูคาเรสต์ 1-0 เอสซีเอ็มปีเตสติ
15:00 ฟารูล คอนสแตนต้า 2-1 ซีเอส สตินก้า บาเกา
15:00 เอซีเอส โปลี ทิมิโซเอร่า 1-1 ACS Sirineasa
15:00 Sportul Snagov 3-2 พานดูรี ทาร์กู-จิอู
17:00 ยูทีเอ อารัด 2-2 ชินเดียทาร์โกวิสเต้
20:00 ริเพนเซีย ทิมิโซอารา 0-1 โปลิ ทิมิโซอาร่า
รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
15:00 เอฟเค อูราล เยาวชน 1-2 รูบิน คาซาน (สำรอง)
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
15:15 ปาร์ดูบีตเซ 2-1 เอสเค ปรอสเตียยอฟ
15:15 เอฟเค บานิค โซโคลอฟ 2-0 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
15:30 เอฟซี อูฟา 1-2 อาร์เซน่อล ตูล่า
18:00 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 3-0 เอฟเค รอสตอฟ
20:30 ดินาโม มอสโก 1-0 ครีลย่า โซเวียตอฟ
22:59 โลโคโมทีฟ มอสโก 1-1 ซีเอสเคเอ มอสโก
01:00 เอฟซี คราซ์โนดาร์ 2-3 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
รัสเซีย ดิวิชั่น 1
16:00 ทอม ทอมสค์ 0-0 ลุช เอเนอร์จีย่า
17:00 โรเตอร์ โวลโกกราด 0-1 ตอร์ปิโด อาร์มาเวียร์
18:00 เอฟเค โซชิ 2-1 เชอตาโนโว มอสโก
19:00 อแวนการ์ด คุร์สค์ 0-0 สปาร์ตัก ตัมบอฟ
19:00 ชินนิค ยาโรสลาฟ 1-0 เอฟเค ทิวเมน
19:00 ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก 1-2 เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด
20:00 สปาร์ตัก มอสโก 2 4-0 มอร์โด้เวีย ซารานสค์
21:00 เฟเคิล 1-3 เอสเคเอ คาบารอฟกี้
ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
16:00 มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ 3-1 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค
Italian Youth League
16:00 ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) 0-0 เวโรน่า (เยาวชน)
16:00 เอซี มิลาน(เยาวชน) 3-1 ซัสเซาโล่(เยาวชน)
18:00 ยูเวนตุส(เยาวชน) 0-5 เอ็มโปลี(เยาวชน)
20:00 คิเอโว่(เยาวชน) 2-6 อตาลันต้า (เยาวชน)
20:00 เบรสชา(เยาวชน) 3-2 คาร์ปิ(เยาวชน)
20:00 สเปเซีย(เยาวชน) 2-2 ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน)
20:00 ลิวอร์โน่(เยาวชน) 0-4 ลาซิโอ(เยาวชน)
Poland Division 4
16:00 มีดซ์ เลกนิก้า 2 1-0 ซาเกลบี้ ลูบิน บี
16:00 สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ 1-3 MKS Elk
17:00 Wislanie Jaskowice 1-1 Avia Swidnik
17:30 Rekord Bielsko-Biala 0-2 Gornik Polkowice
19:00 MLKS Znicz Biala Piska 0-0 ลีเกีย วอร์ซอว์ บี
19:00 Orleta Radzyn Podlaski 2-0 Wisla Sandomierz
Greece U19
16:00 โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19) 0-1 แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19)
17:00 อโตรมิโตส (ยู 19) 2-2 พานาธิไนกอส ยู 19
17:00 Panaitolikos U19 2-1 อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19)
17:15 เออีเค เอเธนส์ (ยู 19) 5-0 เออีเอล ลาริซา ยู 19
Czech Republic U21 League
16:00 สโลวาน ลิเบเรก (ยู 21) 3-0 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21)
16:00 มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21) 2-0 วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
19:00 วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 21) 0-2 เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
16:00 ยูเอสวี เยน่า (ญ) 0-1 โคโลญจน์ (ญ)
18:00 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ 1-1 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
18:00 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 2-2 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น
18:00 โฮลสไตน์ คีล 1-2 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07
18:00 ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา 1-1 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
England Reserves League
16:30 เอเอฟซี วิมเบิลดัน(สำรอง) 4-0 ลูตัน ทาวน์(สำรอง)
Spanish Segunda Division B
17:00 เรอัล โซเซียดาด บี 0-1 ยูดี โลโกรนเยส
17:00 กรานาดา ซีเอฟ บี 0-0 ยูดี มาร์เบลล่า
22:00 ยูดี เลบานเต้ บี 1-2 แอตเลติโก บาเรียเรส
22:00 อัลเมเรีย บี 1-2 บาดาโฮซ
22:30 เรอัล บายาโดลิด บี 1-3 พอนเฟร์ราดิน่า
22:59 มิรานเดส 1-0 เรอัล โอเบียโด้ บี
22:59 จูมิลล่า 1-2 เรอัล มูร์เซีย
22:59 แอตเลติโก้ มาลากูโน 2-4 วิลล่าโนเวนเซ่
23:30 ซาลามังก้า 1-0 ซีดี กัวจูเอโล
00:00 เอร์กูเลส 2-0 ซาบาเดย์
01:00 ดอน เบนิโต้ 4-3 ซีดี ซาน เฟอร์นานโด
01:30 ซีดี อัลโคยาโน่ 1-1 ยูอี โอลอต
Portugal Liga de Honora
17:00 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า 2-1 อคาเดมีโค วิสุ
22:59 เอสแอล เบนฟิก้า บี 1-3 ฟามาลิเคา
00:00 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า 0-0 ซีดี มาฟรา
00:00 วิตอเรีย กิมาไรส์ บี 2-2 อารัวก้า
เวียดนาม ดิวิชั่น 1
17:00 ทันห์ เฮาห์ เอฟซี 2-2 ซานนา คานห์ ฮัว
18:00 ทัน กวางนินห์ 3-0 ไซ่ ง่อน เอฟซี
19:00 โฮจิมินห์ซิตี้ 2-0 เวียดเทล
Poland Division 2
17:00 Skra Czestochowa 0-2 เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ
18:00 ชาก้า ตราโนร์บเช็ค 1-1 วิดซอว์ ลอดส์
18:05 ราดอมเมียร์ก ราดอม 2-0 เอลเลน่า โตรัน
18:30 โปกอน ซีดล์เซ 4-1 สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้
20:00 โอลิมเปีย ไอบรองก์ 1-0 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ
ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
17:00 เอฟเค ปาลังกา 2-1 สตรอมเบส
19:00 เอฟเค ทราไค 0-0 แอตแลนตาส
Estonia Meistri Liiga
17:00 Maardu FC Starbunker 0-0 ทูเลวิค วิจานดี่
17:00 นอมเม่ เจเค คาลจู 2-2 ทาลินน่า คาเลฟ
20:00 ทาร์ตู เจเค มัก 1-2 ทรานส์ นาร์ว่า
พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
17:00 แกนด์ซาซาร์ 0-1 เอฟซี พิวนิค
รัสเซีย ดิวิชั่น 3
17:00 เอฟซี คิมิค โนโวมอสคอฟสค์ 2-2 ตอร์ปิโด มอสโก
18:00 เอฟเค การูก้า 2-0 สโตรกิโน่ มอสโก
18:00 Kvant Obninsk 3-1 ซัลยุต
18:30 โซโคล ซาลาตอฟ 2-0 FK Zvezda Ryazan
19:00 Znamya Truda 4-0 เอฟเค โคลอมนา
19:00 ดินาโม บรีอันสค์ 2-1 Zorkyi Krasnogorsk
20:00 Dolgiye Prudy 2-3 โลโคโมทีฟ มอสโก บี
20:00 เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ 0-2 ซาเทิร์น
Portugal U23
17:00 เบเลเนนเซส(ยู 23) 0-2 มาริติโม่(ยู 23)
17:00 เฟยเรนเซ่(ยู 23) 1-0 วิตอเรีย เซตูบัล(ยู 23)
Turkey U21 Super League
17:00 กาลาตาซาราย (ยู 21) 4-0 เคย์เซริสปอร์ (ยู 21)
17:00 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ (ยู 21) 1-0 อันตัลยาสปอร์ (ยู 21)
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
17:30 ปาร์ม่า 1-1 เอซี มิลาน
20:00 เอ็มโปลี 2-4 สปอล
20:00 อูดิเนเซ่ 1-1 ซัสเซาโล่
20:00 กาญารี่ 1-0 โฟรซิโนเน่
20:00 โบโลญญ่า 3-0 ซามพ์โดเรีย
20:00 เจนัว 0-1 โตริโน่
20:00 ลาซิโอ 1-2 คิเอโว่
22:59 ยูเวนตุส 2-1 ฟิออเรนติน่า
01:30 อินเตอร์ มิลาน 1-1 เอเอส โรม่า
Italian Women Division 1
17:30 เอจีเอสเอ็มเวโรนา(ญ) 0-3 ยูเวนตุส(ญ)
17:30 ฟิออเรนติน่า (ญ) 2-1 เรส โรมา (ญ)
17:30 เอซี มิลาน(ญ) 1-2 Valpo Pedemonte Women
17:30 บารี ( ญ ) 2-3 Mozzanica Women
20:00 ทาวานัคโค(หญิง) 2-3 ฟลอเรนซ์(ญ)
20:00 ซาสซูโอโล่ (ญ) 3-0 Orobica (w)
ไทย พรีเมียร์ลีก
17:45 ปตท.เอฟซี ระยอง 1-3 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
18:00 เชียงราย ยูไนเต็ด 1-1 สมุทรปราการ ซิตี้
19:00 ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี 2-1 แบงค็อก ยูไนเต็ด
20:00 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 1-2 การท่าเรือ เอฟซี
ลาลีกา สเปน
18:00 เซลต้า บีโก้ 2-1 คิโรน่า
21:15 เออิบาร์ 0-1 แอตเลติโก้ มาดริด
23:30 ราโย่ บาเยกาโน่ 0-0 ฮูเอสก้า
01:45 บาร์เซโลน่า 2-1 เรอัล โซเซียดาด
พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์
18:00 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี 1-3 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
21:00 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล 1-1 มาเธอร์เวลล์
21:00 คิลมาร์น็อค 0-1 อเบอร์ดีน
21:00 ลิฟวิงสตัน 1-3 เซนต์ เมียร์เรน
21:00 เซนต์ จอห์นสโตน 2-0 ดันดี
Germany Regionalliga
18:00 กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) 2-3 เนิร์นแบร์ก(เยาวชน)
18:30 บูดิสซ่า บัวซอน 0-4 เอฟเอสวีออปติกราทโนว์
18:30 เบอร์ลิเนอร์เอเค07 4-1 แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น
18:30 ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ 2-2 บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889
19:00 วีเอฟอาร์ กราซิงค์ 1-1 เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์
19:00 ทีเอสจี บาลินเก้น 2-2 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค
19:00 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต 2-2 เอสเอสวีอูล์ม 1846
19:00 เอสซี เฮซเซ่น เดรอิช 1-4 ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน)
19:00 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 1-0 วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์
19:00 เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ 2-1 วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2
19:00 ซาบรุคเค่น 0-0 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ
19:00 ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ 2-6 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก
19:00 ทีเอสวี ชไตน์บัค 2-2 เอฟซี 08 โฮมบวร์ก
19:00 ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก 1-1 บีเอสวี เรห์เด้น
19:00 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) 0-3 วัปเปอร์ทาเลอร์ เอสวี โบรุสเซีย
19:00 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น 3-0 บอนเนอร์
19:00 วอทเทนชาย 09 3-1 ทีเฟา เฮอร์เคนรัช
19:00 ไวเด้นบรูค 2-2 เอฟซี คานน์-มารีบอร์น
โปแลนด์ ลิกา 1
18:00 การ์บาเนียกราโกล 0-0 ออด้าโอพอล
21:00 วอร์ต้า พอซแนน 0-0 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย
21:30 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 1-1 จีเคเอส คาโตวีตเซ
22:30 สตอล เมียเลช 4-2 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช
22:59 จีเคเอส ทิคี 3-0 พุชช่า นิโปโลมิเช่
Turkey 2 Ligi A
18:00 อุมรานิเยสปอร์ 2-2 เอสคิเซไฮสปอร์
18:00 กิริซันสปอร์ 0-3 เดนิซลิสปอร์
23:30 เกนเคลอร์บิลิจี้ 1-0 อิสตันบูลสปอร์
คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
18:00 เอฟเค ทารัซ 1-2 เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า
18:00 เออร์ติช 0-1 อัคโตเบ
18:00 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 0-1 โลโคโมทีฟ อัสตานา
18:00 ไกเซอร์ คีซีรอดา 0-0 ออร์ดาบาซี่ย์
18:00 เอฟเค อะตีราอู 1-2 อ็อคเซเปส
18:00 โทบอล คอสตาเนย์ 0-0 เซตีซู
Zambia Super League
18:00 Prison Leopards FC 0-1 Lusaka Dynamos
20:00 Green Buffaloes 1-1 เรด แอร์โร
20:00 MUZA FC 0-1 Nkwazi
20:00 NAPSA Stars 1-0 Lumwana Radiants
20:00 เพาเวอร์ ไดนาโมส์ 0-2 Nkana FC
20:00 Zanaco 4-1 เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา
กระชับมิตร (สโมสร)
18:00 โรมาเนีย ยู16 0-1 ไฮติ ยู17
19:00 อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล 1-2 พีอีพีโอ ลัพพีรันตา
19:00 ฮาก้า 0-1 ทีพีเอส ตูร์คู
Futsal Spain Division De Honor
18:15 Rios Renovables Ribera Navarra Futsal 7-2 Inter Movistar Futsal
22:00 Peinsa F.S. Cartagena Futsal 4-3 Sala 10 Zaragoza Futsal
22:59 Peniscola Futsal 3-1 Catgas Santa Coloma Futsal
23:30 Jaen Paraiso Interior Futsal 4-3 O Parrulo Ferrol Futsal
23:30 Caja Segovia Futsal 4-4 Xota Magna Gurpea Futsal
01:00 EiPozo Murcia Turistica Futsal 3-3 ปัลมา (ฟุตซอล)
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
18:30 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 1-0 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
21:00 บอร์นมัธ เอเอฟซี 0-1 ฟูแล่ม
21:00 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 1-2 วัดฟอร์ด
21:00 เวสต์แฮมยูไนเต็ด 2-2 เลสเตอร์ ซิตี้
21:00 วูล์ฟแฮมป์ตัน 0-0 ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน
23:30 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด 3-1 เซาแธมป์ตัน
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
18:30 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ 1-2 คัลมาร์
21:00 ไอเคซิริอุสเอฟเค 0-1 มัลโม่ เอฟเอฟ
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
18:30 เดเกอร์ฟอร์ส 1-2 ออร์ไกร์ท
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ
19:00 ชอร์เล่ย์ เอฟซี 2-0 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี
21:00 อัลเฟรตัน ทาวน์ 2-3 เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์
21:00 เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด 1-1 เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00 นูเนียตัน โบโรห์ 0-2 อัลทริงแคม
เยอรมันลีกา 3
19:00 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 1-1 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง
19:00 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี 3-0 ทีเอสวี 1860 มิวนิค
19:00 คาร์ล ไซส์ เยน่า 3-1 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน
19:00 คาร์ลสรูห์ เอสซี 3-1 เอสวี เม็พเพ่น
19:00 พรูเบน มุนสเตอร์ 1-0 SG ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส
19:00 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 2-0 วีเอฟอาร์ อาเล่น
19:00 เอฟเอสวี ซวิคเกา 2-0 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส
พรีเมียร์ลีก เบลารุส
19:00 สลาเวีย 1-2 บาเต้ โบริซอฟ
21:00 เอฟซี ทอร์เปโด มินส์ก 0-1 ดินาโม มินส์ค
22:59 เอฟเค โกโลดียา 0-3 เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่
Austrian 3.Liga
19:00 Stadlau 3-0 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน)
19:00 FC Pinzgau Saalfelden 0-5 VfB Hohenems
Uzbekistan Professional Football League
19:15 โอทีเอ็มเค อัลมาลิค 0-1 บุนยอดกอร์
Austria Erste Division
19:30 เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ 1-3 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต
โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
19:30 รูเดส 1-2 เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ
21:30 อินเตอร์ ซาเปรซิค 2-2 เฮชเอ็นเคกอริก้า
00:00 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต 4-0 ริเยก้า
อิตาลี C1
19:30 เรจจิน่า 1-0 ยูเอส คาเซอตาน่า 1908
19:30 บิสเซลเย 1913 0-1 ไรติ
19:30 แรนเด 0-1 ทราปานี่
19:30 ยูเว่ สตาเบีย 2-1 วิโบเนเซ่
19:30 ปากาเนเซ่ 2-1 เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้
19:30 โปเทนซ่า 2-1 วิเทอเบเซ่
19:30 กุบบิโอ 2-2 ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี
20:00 โปร เปียเซนซ่า 0-3 ออร์ซ่าเชอน่า
21:30 เอซี โมโนโปลี 0-1 คาเวเซ่
21:30 อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ 1-1 ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า
21:30 ซุดติโรล อัลโต้ 0-1 เรนาเต้ เอซี
21:30 เฟอรัลพิซาโล 0-2 ตริเอสติน่า
21:30 เฟอร์มาน่า 1-1 ไอโมเลเซ่
21:30 เจียน่า เออมินิโอ 0-0 แตร์นาน่า
23:30 คาตาเนีย 1-0 เอเอสดี ซิกุล่า เลอองซิโอ
23:30 ราเวนน่า 0-0 วิเชนซ่า
01:30 ริมินี่ 3-1 แซมเบเนเดทเซ่
01:30 อัลบิโนเลฟเฟ่ 3-0 มอนซ่า 1912
01:30 เตราโม่ 2-1 วิส เปซาโร
Holland Ligue 3
19:30 บาเรนเดร๊กท์ 1-1 Katwijk
19:30 เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก 1-1 โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี
19:30 เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส 4-0 ชีเวนนินเกน
19:30 วิเทสส์ อาร์เน่ม (เยาวชน) 2-3 เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม
20:00 สปาเคนเบิร์ก 2-0 Almere City Youth
20:30 Gelders Veenendaalse VV 3-2 ไอเซิลเมียร์โวเกลส์
20:30 ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ 3-1 เดอ ทริฟเฟอร์ส
20:30 เอฟซี ลินเด้น 0-2 โคซัคเค่น บอยส์
20:30 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) 2-1 VV Sint Bavo
สโลวีเนีย ลิกา 1
19:45 Triglav Gorenjska 2-1 เอ็นเค มูรา 05
22:00 มาริบอร์ 3-1 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่
เลบานอน ลิก
20:00 ชาบับ ซาเฮล 2-0 Salam Zgharta
20:00 อัล-อันซาร์(เลบานอน) 2-0 Tadamon Sour
20:00 Al Akhaahli Alay 0-2 Shabab Al Ghazieh
ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
20:00 เกรอน็อบล์ 0-2 ล็องส์
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
20:00 วีพีเอส วาซ่า 2-2 เคพีวี คอคคูล่า
20:00 คูพีเอส 0-3 ฮอนก้าเอสพู
21:00 ไอเอฟเค มารีฮามน์ 2-0 โรพีเอส โรวานีมี่
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
20:00 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 1-2 อันตัลยาสปอร์
20:00 แทร็บซอนสปอร์ 2-1 มาลัตญ่า เบเลดิเยสปอร์
22:59 กาลาตาซาราย 3-1 เคย์เซริสปอร์
22:59 กัซเทป 0-1 เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี
มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก
20:00 เปรัค เอฟเอ 0-1 พีบี ปาหัง
20:00 เซลังกอร์ พีบี 2-1 พีเคเอ็นพีเอฟซี
20:00 กัวลา ลัมเปอร์ 1-0 เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ
20:00 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 3-1 เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส
พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
20:00 บาโรก้า เอฟซี 1-2 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส
African Nations Championship
20:00 ซวาซิแลนด์ 0-0 มาลาวี
21:00 บอตสวานา 2-0 เซเชลส์
South Africa First League
20:00 มหาวิทยาลัยพริทอเรีย 2-2 โจโม คอสมอส
20:00 รอยัล อีเกิลส์ 3-1 อาแจ๊กซ์ เคป ทาวน์
20:00 Tshakhuma TM 3-0 ทีเอส สปอร์ติง
20:00 เอฟซี เคป ทาวน์ 3-0 วิทแบ้ง สเปอร์
20:00 Uthongathi FC 0-1 เคป ยูโมย่า ยูไนเต็ด
Uganda Premier League
20:00 Onduparaka FC 1-0 บียูเอล เอฟซี
20:00 กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี 3-1 เอ็กซ์เพรส เอฟซี
20:00 Nyamityobora FC 0-4 มา ลู
20:00 โทโร ยูไนเต็ด 3-1 มบารารา ซิตี้
บุนเดสลีก้า เยอรมัน
20:30 เอาก์สบวร์ก 6-0 สตุ๊ตการ์ต
20:30 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน 2-0 เนิร์นแบร์ก
20:30 บาเยิร์น มิวนิค 1-0 แวร์เดอร์ เบรเมน
20:30 เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 3-1 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
23:30 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค 1-2 แอร์เบ ไลป์ซิก
01:30 ชาลเก้ 04 2-5 ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์
Poland Ekstraklasa
20:30 เลเชีย กอเดนซ์ 0-2 ปิแอส กลิวิส
22:59 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก 3-3 เลช พอซนาน
22:59 ซาเกลบี้ ลูบิน 2-3 โปกอน เซซิน
01:30 ลีเกีย วอร์ซอว์ 1-0 คราโคเวีย คราคอฟ
พรีเมียร์ลีก เวลส์
20:30 คอนนาห์ คิวเอ็น เอฟซี 1-1 แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี
20:30 คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน 1-0 อเบอรี่สวิธทาวน์
20:30 เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ 0-1 คาร์มาร์เธ็น
20:30 แอลลาเนลี 0-4 ลานดูเนา
01:30 เดอะ นิว เซนต์ส 3-1 แกลร์นาร์ฟอน
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
21:00 ซีดี ลูโก้ 1-2 กรานาดา ซีเอฟ
22:59 อัลบาเซเต้ 4-2 ลาส พัลมาส
22:59 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า 0-0 สปอร์ติ้ง กิฆอน
01:00 มายอร์ก้า 2-0 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ
21:00 บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ 2-1 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์
21:00 อีสต์บอร์น โบโรห์ 6-0 ดาร์ทฟอร์ด
21:00 อ็อกฟอร์ด ซิติ้ 1-3 สลอค ทาวน์
21:00 ทรูโร ซิตี้ 1-2 กลูเซสเตอร์ ซิตี้
21:00 วีลด์สโตน เอฟซี 1-3 ดัลลิช แฮมเลต
21:00 เวสตัน ซูปเปอร์ มารี 0-2 แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์
Scottish Championship
21:00 แพททริค ทริสเทล 2-1 อัลลัว แอทเลติค
21:00 ฟัลเคิร์ก 0-2 กรีน็อค มอร์ตัน
21:00 อินเวอร์เนสส์ 0-2 ดันดี ยูไนเต็ด
21:00 ควีน ออฟ เซาธ์ 2-1 ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก
สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1
21:00 ดัมบาร์ตัน 3-0 อีสต์ ไฟฟ์
21:00 มอนโทรส 2-1 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด
21:00 สเตนเฮาส์มัวร์ 0-3 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก
21:00 สแตรนแรร์ 3-0 เบรซิน ซิตี้
สก็อตแลนด์ ลีก 2
21:00 ควีนส์ ปาร์ค 0-3 แอนนัน แอธเลติก
21:00 เอลจิน ซิตี้ 1-2 ปีเตอร์เฮด
21:00 ไคลด์ 5-0 เบอร์วิค เรนเจอร์ส
21:00 อัลเบี้ยน โรเวอร์ 3-2 อีดินเบิร์ก ซิตี้
21:00 สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน 0-1 คาวเดนบีท
Sweden Division 1
21:00 คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค 1-1 อโครโพลิส ไอเอฟ
พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
21:00 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 1-0 โคเลอไรน์
21:00 คลิฟตันวิลล์ 2-0 ครูซาเดอร์
21:00 ลินฟีลด์ เอฟซี 0-4 เกล็นนาโวน ลูร์กัน
21:00 อินสติตูเต้ เอฟซี 0-1 อาดส์ เอฟซี
21:00 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ 5-3 ดันแกนน่อน สวิฟท์ส
Serbian Superliga
21:00 ไดนาโม วีรันเจ 1-0 เอฟเค วอซโดวัค
22:00 คูคาริคกิ สตานคอม 3-2 เซอร์เวน่า ซเวซด้า
22:00 เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค 5-0 วอจโวดิน่า โนวิ แซด
22:00 เอฟเคบัคก้า พาลันก้า 2-2 แมควา ซาแบค
22:00 เอฟเค แรด เบลเกรด 1-0 แรดนิค ซูดูลิซาร์
ไซปรัส ดิวิชั่น 1
21:00 เอร์มิส อราดิปปู 1-2 อัลกิ โอโรกลินี
22:59 ปาโพส 3-2 โดซ่า คาโตโกเปีย
พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
21:15 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 0-0 เลฟสกี้ โซเฟีย
00:00 โดโกเรต์ส รัซกราด 3-0 โบเตฟ พล็อฟดิฟ
England Southern League Central Division
21:00 เค็ทเทอริ่ง 0-1 บาร์เวล
21:00 นีดแฮมมาร์เก็ตเอฟซี 4-1 เซนต์ อีฟส์ ทาวน์
21:00 แทมเวิร์ธ 5-0 เลสตัน
England Northern Premier League
21:00 แบมเบอร์ ไบร์ท 4-2 มัตล็อค ทาวน์
21:00 บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-0 มาร์รีน
21:00 ฟาสเลย์ เซลติก 1-1 ไฮด์ เอฟซี
21:00 สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก 1-2 แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี
โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
21:00 เอ็มซีโอ อุจดา 1-2 ดิฟาร์ เอล จาดิดา
22:00 ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย 2-0 มาเกร็ฟ เท็ทวอน
02:00 เรพิด คลับ อวด เซม 1-0 จาบับ ริฟ โฮซีลม่า
ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1
21:00 คลับ แอฟริเคน 0-1 ยูเอส เบน กัวเดน
21:00 เจเอส เคียรอยอันอิเซ่ 1-0 ซีเอ บิเซอร์ติน
Qatar Cup
21:15 อัมม์ ซาลาล 3-1 อัล ชามาล
00:00 อัล วาครา 2-2 อัล คอร์
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
21:30 เบเลเนนส์ 1-3 ริโอ อาฟ
21:30 โมไรเรนเซ่ 0-1 จีดี ชาเวซ
00:00 เฟยเรนเซ่ 0-2 สปอร์ติ้ง บราก้า
02:30 ปอร์โต้ 1-0 ซานตาคลารา
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
22:00 แก็งก็อง 1-3 โอลิมปิก มาร์กเซย
01:00 นีซ 0-1 ก็อง
01:00 นีมส์ 2-1 บอร์กโดซ์
01:00 สตารส์บูร์ก 1-3 มงต์เปลลิเย่ร์
ออสเตรีย บุนเดสลีกา
22:00 เรนดอร์ฟ อัลทัช 2-2 ราปิด เวียนนา
22:00 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ 2-1 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก
22:00 แมตเตอร์สเบิร์ก 3-1 เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค
Switzerland Challenge League
22:00 วินเตอร์ทูร์ 2-3 เซอร์เวตต์
22:30 SC เครียนส์ 1-2 เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น
22:59 เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา 4-1 วาดุซ
01:00 เคียสโซ 0-5 ลัวซานนี สปอร์ท
สโลวาเกีย ลิกา 1
22:00 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 0-1 เอฟเค เซนิก้า
22:00 สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า 0-0 เทรนซิน
22:00 นิตร้า 2-2 ซลาเต้ โมราฟเซ่
22:00 เอ็มเอสเค ซิลิน่า 1-2 เอสเคเอฟซีเรด
22:00 ซีมปิน ไมชาโลวี 0-2 ดูนาจสก้า สเตรด้า
ลีกา 1 ฮังการี
22:00 เดเบรเซน วีเอสซี 2-1 ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส
22:00 ดิออสกียอร์ วีทีเค 1-0 ปาคซิ เซ
22:00 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน 0-1 วาร์ดา เซ
22:00 วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ 1-0 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่
22:00 อูจเปสต์ 0-0 บูดาเปสต์ ฮอนเวด
00:30 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 4-1 แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน
Egyptian Premier League
22:30 เปโตรเจ็ท 2-1 Nogoom El Mostakbal
Saudi Arabia League
22:55 อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) 2-0 อัล ฮาเซม
00:30 อัล-ไฟฮา 3-4 อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ)
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
22:59 ยูนิยง แซงต์ กิลลุส 2-2 ซูลเต้ วาเรเกม
01:00 เวสเตอร์โล 0-0 ออสเทนเด้
01:00 เซอร์เคอร์ บรูซ 1-2 คอร์ไทรจ์
01:30 เคเอเอส ยูเปน 1-1 แซงต์ ทรุยด็อง
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
23:05 เดปอร์ตีโบ โมรอน 3-0 ลอส อันเดส
23:05 คิลเมส 3-1 โอลิมโป บาเฮีย บลังกา
02:00 กิมนาเซีย จูจุย 0-0 อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่
05:00 อินสติทูโต เด คอลโดบา 1-1 กิมนาไซ เมนโดซ่า
07:00 เทมเปอร์ลีย์ 1-1 ซีเอ พลาเทนเซ่
Argentina Super League Cup
23:15 อัลโดซิวี 1-2 โรซาริโอ เซ็นทรัล
01:30 ลานุส 2-0 เบลกราโน่
03:45 ทัลเลเรส กอร์โดบา 2-0 ซานมาร์ติน ซานฮวน
06:00 โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า 1-1 ปาโตรนาโต ปารานา
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
23:30 เอ็มเมน 2-0 อูเทร็คท์
23:30 โกรนิงเก้น 0-1 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
00:45 วิเทสส์ อาร์นเฮม 4-1 พีอีซี ซโวลล์
01:45 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 2-1 อาแซด อัลค์มาร์
01:45 วีวีวี เวนโล 4-1 เดอ กราฟสคัป
ลีกวัน อังกฤษ
23:30 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 0-3 ลูตัน ทาวน์
ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
00:00 กราสฮ็อปเปอร์ 1-1 เอฟซี ธูน
00:00 เซนต์ กัลเลน 1-2 ลูเซิร์น
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
00:00 ชิคาโก ไฟร์ 4-1 โคโลราโด ราปิดส์
00:00 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 3-0 มอนทรีออล อิมแพ็ค
02:00 ออร์แลนโด ซิตี้ 1-0 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส
03:00 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 1-2 เอฟซี ดัลลัส
06:30 โคลัมบัส ครูว์ 1-3 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
06:30 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น 1-0 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส
09:00 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 4-1 แคนซัส วิซาร์ดส์
Ecuador Copa Pilsener A
00:00 เดปอร์ติโบ กีโต้ 1-1 โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส
02:15 ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า 1-0 กวายากิล ซิตี้
05:00 แอลดียู กีโต้ 2-1 คลับสปอร์ต เอเมเลค
Brazil women's League
00:00 คินเดอร์มาน (ญ) 0-1 เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ)
01:00 ปอนเต้เปรต้า (ญ) 0-3 ฟลาเมงโก/อาร์เจ(ญ)
01:00 เซา ฟรานซิสโก ( ญ ) 0-1 Foz Cataratas (w)
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1
01:00 โคห์บ รัมเบลอ 0-0 ลองฟอร์ด ทาวน์
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
01:00 เซ็บซี่ 0-1 ซีเอฟอาร์ คลูจ์
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
01:15 ปิราต้า เอฟซี 2-2 เอเลี่ยนซา ลิม่า
03:30 อินติกัส เดปอร์เตส 0-0 อคาเดเมีย กันโตเลา
05:45 คาร์ลอส แมนนุซซี่ 4-3 อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล
08:00 เอฟบีซี เมลการ์ 2-0 Alianza Universidad
South Africa League Cup
01:15 ชิปป้า ยูไนเต็ด 2-4 ไกเซอร์ ชีฟ
Argentina Prim B Metropolitana
01:30 โกมูนิกาซิโอเนส 0-0 ซีเอ ซาน มิเกล
01:30 แอตเลติโก้ แอตแลนต้า 1-0 เดเฟนโซเรส ยูนิดอส
01:30 เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล 0-2 อัลมิแรนเต้ บราวน์
03:05 เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส 0-0 บาร์รากัส เซ็นทรัล
Colombia Copa Mustang A
02:00 อ็องเซ่ กัลดาส 1-0 ลา อีคูดัด
02:00 ดิปอร์เทส โตลิม่า 2-2 เอเลี่ยนซา เพตโทรลา
05:00 เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน 3-0 จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา
08:00 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ 1-2 เดปอร์ติโว กาลี
อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
02:00 เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ 4-4 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ
02:00 คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ 4-0 ซีเอ ริเวอร์เพลท
02:00 แรมปรา จูเนียร์ 0-0 ดานูบิโอ เอฟซี
05:00 ซีเอ เพนาโรล 1-1 เซอโร่ มอนเตวิเดโอ
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
02:00 ปาเลสติโน่ 1-2 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า
04:30 ฮัวชิปาโต้ 1-1 โคโล โคโล่
07:00 ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ 1-1 ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า
Bolivia Liga de Futbol Prof
02:00 สปอร์ต บอยส์ 0-0 เดอะ สตรองเกสต์
บราซิล คัพ
02:00 บรากันติโน้ 2-1 วิลา โนวา
BRA SE
02:00 Frei Paulistano 3-1 อีตาบายานา
Brazil Campeonato Mineiro Division 1
02:30 อัตเลติโก มิไนโร่ 1-1 ครูไซโร่ (เอ็มจี)
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
03:00 เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส 2-1 FC ซาโมร่า
Ecuador Campeonato Serie B
03:30 CDS Santa Rita 3-2 ซีดี แคลน จูเวนไนล์
USL Division 1
03:00 Bethlehem Steel 0-3 อินดี้ อิเลฟเวิ่น
04:00 Birmingham Legion 0-0 สโวป ปาร์ค เรนเจอร์ส
06:00 ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ 0-3 นอร์ท แคโรไลนา
06:00 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี 1-0 ออตตาวา ฟิวรี
06:00 Real Monarchs 3-2 ซาน อันโตนิโอ
09:00 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส(สำรอง) 2-2 โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี
09:00 เรโน 1868 เอฟซี 2-1 นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
04:00 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 1-3 โอลิมเปีย อาซันซิออง
06:15 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง 2-1 ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย)
Mexico Segunda Division
04:00 สปอร์ติง คานามาย 1-3 Reboceros de La Piedad
เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น
05:00 เนกาซ่า 2-2 ปาชูก้า
05:05 คลับ เลออน 5-2 อัตลาส
07:00 ครูซ อาซูล 2-1 พูมาส ยูนัม
07:00 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล 3-3 โมนาร์คัส โมเรเลีย
09:00 ชีวาส กัวดาลาจาร่า 1-3 พูอีบลา
Brazil Campeonato Paulista B
05:00 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า 2-2 อินเตอร์ เด ลีเมย์รา
ชิลี พรีเมียร์ บี
06:00 ซานหลุยส์ คิวโลต 1-1 ซีดี โคเปียโป เอสเอ
คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น
07:00 อลาจูเรนเซ่ 2-2 เฮเรดิอาโน
Mexico Primera Divison A
07:00 มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส 1-0 อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา
09:00 แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ 2-1 เซเลยา เอฟซี