บ้านผลบอล วิเคราะห์บอลวันนี้ ตารางบอลพร้อมผลบอลสด และราคาบอล One2Ball

บ้านผลบอล ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตาม วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ONE2GOAL
ทีเด็ดบอลสเต็ป

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 12-11-2019

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป สเปนนีมูร์ ทาวน์
สูง 2.5/3 (ENG CN 02:45)
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
ต่อ 0.5/1 (ENG JPT 02:45)
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
รอง 1 ลูก (ENG JPT 02:30)
ดัลลิช แฮมเลต
ลบสิบ (ENG CS 02:45)
พอร์ทเวล
ต่อ 1 ลูก (ENG JPT 02:45)
โคลเชสเตอร์
รอง 0.25 (ENG JPT 02:30)
ซอลฟอร์ดซิตี
รอง 0.25 (ENG JPT 02:45)
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
ต่อ 0.5 (ENG JPT 02:45)
ฟอเรสต์กรีน
รอง เสมอ (ENG JPT 02:30)
เต็ง ดัลลิช แฮมเลต
ลบสิบ (ENG CS 02:45)
พอร์ทเวล
ต่อ 1 ลูก (ENG JPT 02:45)
โคลเชสเตอร์
รอง 0.25 (ENG JPT 02:30)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 12-11-2019

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง ฟิกูเรนเซ่
รอง 0.25 (BRA D2 06:30)
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
สูง 2.5/3 (ENG JPT 02:45)
แอนนัน แอธเลติก
ต่อ 0.5/1 (SCO D2 02:45)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ เซียน ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
66680
Thappawat Pattanapron 11 10/0/1 35 WWwWwWWWWL -
2
48572
Perseus Mathew 11 9/0/2 32 WWWWLWWWLW -
3
25888
เต๋าติ๊งต๊อง กับยั๊ยบ๊อง 11 9/0/2 32 lWWWwWWWWW -
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ เซียน ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
57856
Red Wings 1/11 15 (11) 250.00
LWWDl
lLWLL
LWLLw
-
-
-
-
-
2
45774
คมสันต์ สีผาด 1/10 15 (10) 250.00
lDWlL
LLWlW
LWWWL
-
-
-
-
-
3
69243
Toy Pattanawech Kakhun 3/11 10.5 (11) 187.50
WDlLW
WWLLL
WWWWW
-
-
-
-
-
iOS-One2Ball
Android-One2Ball
หวยออนไลน์

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

ONE2GOAL
iOS-One2Ball
Android-One2Ball

ข่าวฟุตบอล

iOS-One2Ball
Android-One2Ball
T-LIVE24TH

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ONE2GOAL
หวยออนไลน์

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันอังคารที่ 12 พฤศจิกายน 2562
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่
02:00 จิลลิ่งแฮม ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 21) ปป - 5 รองท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 21) $$$
02:00 วอลซอลล์ ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส เสมอ รองฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส $$$
02:30 แบรดฟอร์ด ซิตี้ โรชเดล ปป รองโรชเดล $$$
02:30 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด อิปสวิช ทาวน์ ปป - 5 รองโคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด $$$
02:30 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 1 ต่อปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด $$$
02:45 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด ซันเดอร์แลนด์ ปป - 10 รองสคันธอร์ป ยูไนเต็ด $$$
02:45 พอร์ทเวล นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 21) 1 - 10 ต่อพอร์ทเวล $$$$
02:45 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 0.5 ต่อเบอร์ตัน อัลเบี้ยน $$$
02:45 มอร์แคมบ์ คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 0.5 ต่อคาร์ไลล์ยูไนเต็ด $$$
02:45 ลินคอล์น ซิตี้ ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด ปป - 5 รองลินคอล์น ซิตี้ $$$
02:45 คราวเลย์ ทาวน์ อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0.5/1 - 10 ต่ออ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด $$$$
02:45 เชลแน่ม ทาวน์ นิวพอร์ต เคาน์ตี้ ปป - 10 รองนิวพอร์ต เคาน์ตี้ $$$
02:45 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส ปป - 5 รองมิลตัน คียนส์ ดอนส์ $$$
02:45 ทรานเมียร์ โรเวอร์ ซอลฟอร์ด ซิตี้ ปป - 10 รองซอลฟอร์ด ซิตี้ $$$
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ
02:45 สเปนนีมูร์ ทาวน์ บอสตัน ยูไนเต็ด 0.5 ต่อสเปนนีมูร์ ทาวน์ $$$
02:45 คิงส์ ลินน์ เลมิงตัน 1/1.5 - 5 รองเลมิงตัน $$$
02:45 เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด อัลเฟรตัน ทาวน์ ปป รองอัลเฟรตัน ทาวน์ $$$
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ
02:45 บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ วีลด์สโตน เอฟซี ปป - 5 รองบิลเลอร์เคย์ ทาวน์ $$$
02:45 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด ดัลลิช แฮมเลต ลบสิบ ดัลลิช แฮมเลต $$$
อังกฤษ เอฟเอ คัพ
02:45 เยโอวิล ทาวน์ ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด ปป - 10 รองฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด $$$
เซเรีย บี บราซิล
05:15 บราซิล เด เปโลตัส กอริติบ้า พีอาร์ ปป - 10 รองบราซิล เด เปโลตัส $$$
05:15 วิตอเรีย บีเอ ซีอาร์บี แม็คซิโอ ปป รองซีอาร์บี แม็คซิโอ $$$
05:15 โอเอสเต้ แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ ปป - 10 ต่อแอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ $$$
06:30 ปอนเต เปรตา ฟิกูเรนเซ่ ปป รองฟิกูเรนเซ่ $$$
06:30 คริคูม่า ลอนดริน่า พีอาร์ 0.5 - 10 ต่อคริคูม่า $$$
07:30 ปารานา พีอาร์ เซา เบนโต้ 0.5/1 - 5 ต่อปารานา พีอาร์ $$$
07:30 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ บรากันติโน้ ปป - 5 รองโอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันอังคารที่ 12 พฤศจิกายน 2562
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
India Bangalore Super Division
15:05 บังกาลอร์ อินดีเพนเดนซ์ 3-0 Income Tax SC
17:10 โอโซน เอฟซี 2-0 เอดีอี เอฟซี
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
15:30 เปอร์ซิบ บันดุง 3-0 อเรม่า มาลัง
India Regional Cup
15:35 สิกขิม ฮิมาลายัน เอสซี 1-2 โมฮัมเมดัน เอสซี
กระชับมิตรทีมชาติ
16:00 ออสเตรเลีย(ญ) 1-0 ชิลี (ญ)
20:00 โปรตุเกส(ยู 19) เลื่อน เยอรมนี (ยู 19)
20:30 อาร์เจนตินา (ญ) 2-2 โคลัมเบีย(ญ)
00:00 ฮอนดูรัส (ญ) ยู20 1-1 นิการากัว (ญ) ยู 20
00:30 ไอร์แลนด์เหนือ(ยู 19) 0-3 นอร์เวย์ (ยู 18)
02:00 สาธารณรัฐ โดมินิกัน (ญ) ยู 20 0-3 คอสตาริกา (ญ) ยู 20
02:15 สาธารณรัฐเช็ก(ญ) 2-3 อังกฤษ(ญ)
04:00 เบลีซ(ญ) ยู20 0-5 คิวบา (ญ) ยู 20
India Shillong Premier League
16:10 ชิลลอง ลายอง เอฟซี 4-0 Ryntih SC
Uzbekistan Division 1
16:30 ทูรัน 3-0 บุนยอดกอร์ 2
16:35 โลโคโมทีฟ บีเอฟเค 0-3 เอฟเค ชิกาทอย
16:35 ยาชโนบอด 1-6 เอฟเครูบิน(อุซเบกิสถาน)
18:00 รุช มิลค์ 0-3 เอฟเค อันติจาน 2
India Goa Professional League
17:20 กาเดียน เอนเจล เอสซี 0-4 Dempo
17:20 Panjim Footballers 0-3 สปอร์ตติ้ง กัว
Paraguay reserve team league
18:00 เดปอร์ติโว คาเปียต้า(สำรอง) 0-2 โซล เดอ อเมริกา (สำรอง)
18:00 เดปอร์ติโว่ ซานตานี(สำรอง) 3-3 โอลิมเปีย อาซันซิออง(สำรอง)
กระชับมิตร (สโมสร)
18:05 แอนต์เวิร์ป(สำรอง) 3-1 ดอร์เดรชท์ สำรอง
01:30 Anapolina U19 0-0 Goias/GO U20
04:00 แอตเลติโก้ วิคตอเรีย 1-1 แอตเลติโก้ ทาโครอนท์
Iran Div 2
18:30 Melli Hafari 2-1 Be'sat Kermanshah FC
Saudi Arabia Division 2
19:05 อัล-โชอาลาห์ 5-0 อัล ทาย
19:15 Al Bukayriyah 2-0 Al-Thuqbah
19:25 นาจราน 0-2 อัล-จีล
19:40 Al-Ameade 2-0 อัล มอจเซล
Serbia U19 League
19:10 TSC Backa Topola U19 2-3 FK Brodarac U19
พรีเมียร์ลีกอียิปต์
19:30 Abo Qair Semads 1-1 Biyala SC
19:30 Dekernes 2-0 กาเซล เอล มาฮาลาห์
19:30 Pharco 4-2 El Hammam
19:30 เอล มานซูรา 1-1 Baladiyet El Mahallah
19:30 Maleyet El Zayiat 1-1 Alaab Damanhour
Argentina Reserve League
19:35 Victoriano Arenas Reserves 1-0 Lujan Reserves
22:00 เดปอร์ติโบ เอสปันญ่อล (สำรอง) 0-1 Excursionistas Reserves
00:30 ทริสตัน ซัวเรซ(สำรอง) 0-0 เดปอร์ติโวอาเมนีโอ(สำรอง)
01:00 เดปอร์ติโว ลาเฟร์เรเร่(สำรอง) 2-2 Real Pilar Reserves
Holland Reserve League
19:55 วิเทสส์ อาร์เน่ม (เยาวชน) 1-1 เอสซี ฮีเรนวีน สำรอง
21:00 เอฟซี โกรนิงเก้น(สำรอง) 3-3 เฟเยนูร์ด สำรอง
ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง)
20:00 กรีซ(ญ) 1-1 ไอร์แลนด์(ญ)
20:15 อิตาลี(ญ) 5-0 มอลตา(ญ)
22:59 อิสราเอล(ญ) 1-3 บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ญ)
23:55 ออสเตรีย(ญ) 9-0 คาซัคสถาน(ญ)
00:00 เดนมาร์ก(ญ) 14-0 จอร์เจีย (ญ)
00:00 โปแลนด์(ญ) 0-0 สเปน(ญ)
01:00 สวิตเซอร์แลนด์(ญ) 6-0 โรมาเนีย(ญ)
01:30 โปรตุเกส(ญ) 1-1 ฟินแลนด์(ญ)
02:00 เนเธอร์แลนด์(ญ) 4-1 สโลวีเนีย(ญ)
02:00 ฮังการี(ญ) 4-0 ลัตเวีย (ญ)
02:30 เบลเยียม(ญ) 6-0 ลิธัวเนีย (ญ)
02:45 ไอร์แลนด์เหนือ(ญ) 0-0 เวลส์ (ญ)
Uganda Premier League
20:00 มบารารา ซิตี้ 2-1 Onduparaka FC
20:30 โพรลีนเอฟซี 2-1 ไบร์ท สตาร์
20:30 Busoga United 1-1 มา ลู
20:30 Koyetum 0-3 Wakiso Giants FC
20:30 Vipers 1-0 ยูอาร์เอ กัมปาลา
Senior Cup
20:00 เบิร์นลี่ย์ 3-1 เอเอฟซี ฟิลด์
02:45 เฮนดอน 1-0 เลย์ตัน โอเรียนท์
England Reserves Cup
20:00 ฟลีตวู้ด ทาวน์(สำรอง) เลื่อน มอร์แคมบ์(สำรอง)
Scottish Reserves League
21:00 ดันดี ยูไนเต็ด(สำรอง) 2-3 เซนต์ เมียร์เรน(สำรอง)
21:00 มอร์ตัน(สำรอง) 1-4 รอสส์ เคาน์ตี้ ( ยู 20 )
Scotland Development League
21:00 แฮมิลตัน เอฟซี (ยู 20) 3-2 ฮาร์ทส์ (ยู 20)
21:00 ดันดี ยูไนเต็ด (ยู 20) 2-3 เซนต์ เมียร์เรน (ยู 20)
OP AFW
21:30 แคเมอรูน (ญ) 2-1 ไอเวอรี่โคสต์ (ญ)
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป
22:00 มอนเตเนโกร ยู17 0-1 อิสราเอล(ยู 17)
02:30 ไอร์แลนด์ (ยู 17) 6-0 อันดอร์ร่า ยู17
บาห์เรน คัพ
22:00 อิสท์ ริฟฟา 7-0 คาลาลี
22:00 มานาม่า คลับ 2-0 เมลคิยา
22:00 อัล มูฮารัค 1-0 อัล-อาห์ลี (บาห์เรน)
22:00 อัล ชับบับ 2-3 อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน)
Olympic (Preliminaries) African
22:00 ไอวอรี่โคสต์ (ยู 23) 0-1 แอฟริกาใต้ ยู23
01:00 แซมเบีย (ยู 23) 1-3 ไนจีเรีย (ยู 23)
ชิลี พรีเมียร์ บี
22:30 ซีดี เมกาเลนซ์ เลื่อน โคเบรลัว
Futsal Russia Division De Honor
23:30 MFK CPRF Futsal 4-1 ไดนาโม ซามาร่า (ฟุตซอล)
Poland Cup Women
00:00 Pradniczanka Krakow (W) 1-4 Rekord Bielsko Biala Women
Romania - Liga 2 Seria
00:30 ปิโตรลูล โปรเอสติ 3-1 ลูเซียฟารุล โอราเดีย
Brazil Campeonato Paulista Youth
01:00 โฮริซอนทิเอฟซี(ยู 20) 1-1 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน)
01:00 ซานตา ครูซ พีอี (ยู 20) 4-0 ซีเอสเอ (ยู 20)
01:00 ซีอาร์บี แม็คซิโอ (เยาวชน) 1-1 วิตอเรีย ดา คอนกีสต้า บีเอ (ยู 20)
01:00 ซีเอสพี (เยาวชน) 3-0 ปอร์โต-พีอี (เยาวชน)
01:30 อนาโปลิน่า(ยู 20) 0-0 โกยาส (ยู 20)
จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่
02:00 จิลลิ่งแฮม 2-0 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 21)
02:00 วอลซอลล์ 6-0 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
02:30 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 1-2 โรชเดล
02:30 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 1-0 อิปสวิช ทาวน์
02:30 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 2-1 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
02:45 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 3-0 ซันเดอร์แลนด์
02:45 พอร์ทเวล 2-1 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 21)
02:45 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 1-2 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์
02:45 มอร์แคมบ์ 3-1 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
02:45 ลินคอล์น ซิตี้ 3-0 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
02:45 คราวเลย์ ทาวน์ 1-4 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
02:45 เชลแน่ม ทาวน์ 4-7 นิวพอร์ต เคาน์ตี้
02:45 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 1-2 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
02:45 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 0-2 ซอลฟอร์ด ซิตี้
Chile Primera D
02:00 ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส 2-6 Deportes Recoleta
Dutch Cup(W)
02:00 วิคตอเรีย ดาส ทาโบคาส (ญ) 1-5 DTS Ede Women
Wales FAW Championship
02:30 Goytre United 5-2 ทาฟฟ์ เวลล์
02:45 กุลสฟิลด์ เอฟซี 1-3 ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด
02:45 รีห์ล เอฟซี 4-1 บัคลี่ย์ ทาวน์
England Ryman Cup
02:30 Sevenoaks Town 2-2 วีซีดี แอธเลติก
02:45 AFC Sudbury 1-3 บิวรี่ ทาวน์
02:45 นอร์ทวูด 1-0 Uxbridge
02:45 Tilbury 2-1 กรีท วอคเคอริ่ง โรเวอส์
02:45 Haywards Heath Town 1-1 Three Bridges
02:45 แวร์ เอฟซี 5-0 ฮาร์โลว์ ทาวน์
02:45 สเตนส์ ทาวน์ 2-0 แอชฟอร์ด ทาวน์
เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ
02:30 ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ 2-1 เวสฟิวด์
02:45 นานท์วิช ทาวน์ 0-1 โคลวิลล์ ทาวน์
02:45 สตัวร์บริดจ์ 2-2 แลนแคสเตอร์ ซิตี้
02:45 คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี 5-3 ฟรอเม ทาวน์
02:45 Prescot Cables 1-2 Runcorn Linnets
02:45 ไวท์ฮอว์ก 1-2 เฮสติงส์ ยูไนเต็ด
02:45 บิ๊กเกรซเวด ทาวน์ เลื่อน เมโทรโพลิแทน โปลิศ
02:45 Bedfont Sports 1-1 ฮิทชิน ทาวน์
02:45 บาร์เวล 3-3 เรดดิตช์ ยูไนเตด
02:45 Sholing FC 2-1 บาร์ตัน โรเวอร์
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ
02:45 สเปนนีมูร์ ทาวน์ 2-1 บอสตัน ยูไนเต็ด
02:45 คิงส์ ลินน์ 5-2 เลมิงตัน
02:45 เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด 1-2 อัลเฟรตัน ทาวน์
สก็อตแลนด์ ลีก 2
02:45 แอนนัน แอธเลติก 5-2 เบรซิน ซิตี้
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ
02:45 บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ เลื่อน วีลด์สโตน เอฟซี
02:45 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด 0-0 ดัลลิช แฮมเลต
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
02:45 โบเวร์ส พิทซี 2-0 บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด
02:45 เลเธอร์เฮด 2-1 โครินเธียน-แคชวลส์
02:45 มาร์เกต 1-6 โบจนอร์ เรจิส ทาวน์
02:45 วินเกตส์ & ฟินเชลย์ 0-1 เครย์วันเดอร์เรอร์ส
อังกฤษ เอฟเอ คัพ
02:45 เยโอวิล ทาวน์ 1-4 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด
England Southern League Central Division
02:45 แทมเวิร์ธ 2-0 อัลเวเชิร์ช
02:45 เลสตัน เอฟซี 0-3 Hednesford Town
02:55 โลเวสทอฟต์ ทาวน์ 2-1 คิงส์ แลงลีย์
England County cup
02:45 Hanwell Town เลื่อน เฮอรินจี โบโรห์
Manchester Premier Cup
02:45 ดรอยส์เด้น 0-0 มอสลีย์เอเอฟซี
02:45 Hyde 0-3 เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์
Northern League Challenge Cup
02:45 แอชตัน ยูไนเต็ด 1-2 สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก
02:45 บักซ์ตัน เอฟซี 3-0 อีกส์สตัน เอฟซี
02:45 ดันสตัน ยูทีเอส เลื่อน สการ์โบโรห์
02:45 ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต เลื่อน ลุฟเบร้อ ไดนาโม
02:45 มอร์เพธ ทาวน์ เลื่อน มาร์สค์ ยูไนเต็ด
02:45 นิวคาสเซิ่ลซิตี้ เอฟซี 1-0 วิตตัน อัลเบียน
02:45 สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส 0-2 เชสทาวน์
02:45 แสตมฟอร์ด เอเอฟซี 0-0 ลินคอล์น ยูไนเต็ด
Southern League Cup
02:45 บีคอนส์ฟิลด์ 1-1 บานบุรี ยูไนเต็ด
02:45 ไซเรนเซสเตอร์ ทาวน์ 2-1 เยท ทาวน์
02:45 รัชเดน ไดมอนด์ 4-0 แยกซ์ลีย์
Iceland U19 League
03:00 IA/Skallag U19 4-1 ฮัวการ์ (ยู 19)
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
04:00 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ 1-2 ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย)
Panama Liga Nacional de Ascenso
05:00 San Martin FC 0-1 Champions FC Academy
เซเรีย บี บราซิล
05:15 บราซิล เด เปโลตัส 0-2 กอริติบ้า พีอาร์
05:15 วิตอเรีย บีเอ 2-2 ซีอาร์บี แม็คซิโอ
05:15 โอเอสเต้ 0-4 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่